ราคาบอล.cc







ผลบอล 2 ธันวาคม 2564ผลบอล 1 ธันวาคม 2564ผลบอล 30 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 29 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 28 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 27 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 26 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 30 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 3 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 0-0
0-0
เทาโร เอฟซี 1 +0
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:00 2 Mario Mendez FC 1-0
1-0
SD Panama Oeste 2 -0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 3 [B-2]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0-1
0-0
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[A-4] 3 -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:30 [21]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 5-0
3-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[26] -0.25
-1
FT 07:30 [18]ซีเอ พลาเทนเซ่ 4-2
2-1
ซีเอ ฮูราแคน[11] +0
+0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 07:40 1 [(c)-2]โบโกตา เอฟซี 1-3
1-0
ลาเนรอส เอฟซี[(c)-7] 3 -0.25
+0
07:40 โบโกตา เอฟซี
ลาเนรอส เอฟซี -0.25
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 11:00 1 ตริปุระ 2-0
1-0
มณีปุระ +1.75
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 11:00 Meghalaya (W) 1-2
1-0
Daman Diu (W) -
FT 11:00 Kerala (W) 3-1
1-0
Uttarakhand FC (W) -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
Pend 12:15 Paguyaman All Star
Muara Tirta +2.5

+3.5
FT 13:00 1 Persepam Pamekasan 0-1
0-0
Persepon Ponorogo 3 -0.25
+0.5
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 13:15 2 เอดีอี เอฟซี 1-3
1-0
เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี 1 3 +2
+1.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 3 [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 1-3
0-1
เฉิงตู ซินเฉิง[B-1] 4 -0.75
-0.25
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
FT 14:00 [2]เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)(N) 2-1
1-0
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)[3] -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:15 Sulut FC 0-1
0-0
Panzer Pegadaian 3 -0.5
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
FT 14:30 [4]เจียงซูซูหนิง(ญ)(N) 1-2
1-0
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)[1] -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:00 2 Jakarta United FC 2-0
0-0
Persitara Jakarta Utara 4 -0.75
FT 15:00 3 PSJS Jakarta Selatan 0-2
0-2
Taruna Persada 2 -1
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 4 Putra Sinar Giri 1-1
0-0
PS Hizbul Wathan 2 -1.25
FT 15:15 Dewa United FC 0-1
0-0
Persekat Tegal -0.5
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:15 Kickstart Karnataka FC 4-1
1-0
บียู เอฟซี 1 -2
-2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 15:30 ไฮเดอราบัด เอฟซี 2
Peerless SC +0.75
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 15:30 อรุณาจัล 0-0
0-0
อัสสัม 3 +0
FT 15:30 1 Nagaland 0-1
0-1
มิโซรัม 1 3 +1.5
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 16:00 [2]เอฟเค คูจานด์ 0-0
0-0
อิสทิโล ดูชานบี[1] -
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 16:00 Mizoram (W) 4-0
1-0
Madhya Pradesh (W) 1 -0.25
+0

-1.25
FT 16:00 Pondicherry (W) 0-12
0-7
Manipur FC (W) +4.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 16:00 1 เกรซิค ยูไนเต็ด 2-0
0-0
Bumi Wali FC 3 -1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:05 [11]ออสเตรเลีย(ญ) 1-1
0-1
สหรัฐอเมริกา(ญ)[1] 1 +1.25
+0.75
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 17:00 [TUR D2-4]บันไดมาสปอร์ 5-0
2-0
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[TUR D3LB-5] 2 -0.75
FT 17:00 [TUR D1-19]คาซิมปาซ่า 5-0
1-0
Kestel[TUR 3BB-12] 1 -1.75
-2
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 17:00 4 [7]อลาชเคิร์ต 1-0
1-0
อรารัต เยเรวาน[3] 2 -0.25
+0
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 17:00 2 [29]ตูนิเซีย(N) 5-1
3-1
มอริเตเนีย[103] 1 -1.25
-1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:00 [18]เกาหลีใต้(ญ) 0-2
0-0
นิวซีแลนด์(ญ)[23] -1.25
-1
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
FT 17:00 [1]เอฟซี อาฮาล 1-2
1-1
เอฟซี แอลติน แอสเซร์[2] -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 1 ซัมกายิต เอฟเค 2 0-3
0-2
เอฟเค โมอิก บากู -
FT 17:00 1 คาราบัค 2 1-1
1-1
ซากาตาล่า เอฟเค -
FT 17:00 คาราบาจโลคบาตัน 3-2
1-2
ซาบาห์ 2 -
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 17:15 2 1 เอ็มอีจี 0-3
0-2
บังคาลอร์ บี 2 -0.5
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 18:00 3 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 2-2
0-2
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 5 -0.5
-0.25
-0.5
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 18:00 1 [TUR D2-6]อิสตันบูลสปอร์ 2-3
0-2
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[TUR D3BG-7] 3 -0.75
-1
-0.75
FT 18:00 3 [TUR D2-12]เกนเคลอร์บิลิจี้ 1-1
1-1
Mardin BB[TUR 3BC-15] 3 -1.25
-0.75
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
FT 18:00 1 1 Ommal Hama 0-3
0-0
Mork 2 +0.25
FT 18:00 Efrin 6-0
2-0
Hayjanah SC -1.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 18:00 2 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 0-0
0-0
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 1 +0
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 เปอร์ซิจับ เจพารา 0-1
0-1
พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า +0
+0.25
FT 18:15 ศรีวิจาย่า เอฟซี 1-2
1-1
พีเอสเอ็มเอส เมเดน -0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 2 [B-6]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) 0-2
0-0
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[A-3] 2 +0.5

+1.5

+2.5
FT 18:30 5 [C-5]ซูโจว ดองวู(N) 0-1
0-0
หนันท่ง ฉื่อยัน[B-2] 2 +0.5

+1.5
+1
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 18:30 1 [16]ปาดิสเด เอฟซี 0-0
0-0
ฟาร์ เซปาซี่[11] 1 +0.25
FT 18:30 2 [5]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0-0
0-0
ซบ อฮัน[9] 2 -0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:30 1 [12]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 0-2
0-2
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[13] 3 -0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 1 [A-1]เหมยโชวเคอเจีย 0-2
0-0
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[C-1] -0.5
+0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 ดราโกโวลแยค
มลาโดสต์ ซดราโลวี -
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 19:00 1 [TUR D2-15]บูร์ซาสปอร์ 1-1
0-1
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[TUR D3LB-15] 4 -0.75
FT 19:00 1 [TUR D1-13]อัลเตย์สปอร์ 4-2
0-2
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์[TUR D2-16] 1 -1
-0.75
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
FT 19:00 FK Radnicki Novi Belgrad 1-1
0-1
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
Postp 19:00 [8]Noah
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[4] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 3 [7]รูบิ ชาปิร่า 0-1
0-0
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[2] +0.25
FT 19:00 2 [S-5]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 3-1
0-0
ฮาโปเอล แอชเคลอน[S-15] 2 -1.25

-2.25
FT 19:00 1 [S-10]ชิมชอน เทลลอาวีฟ 3-0
1-0
ฮาโปเอล เบนาย ลอด[S-14] 2 -0.5
Postp 19:00 [5]มัคคาบิ ทามร่า
ฮาโปเอล คัวแคบ[11] +0.25
FT 19:00 3 [S-8]มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1-0
0-0
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม[S-16] 5 -1.25
-1
FT 19:00 [S-12]ฮาโปเอล อิกซาล 1-3
1-2
บีไน ไอลัท[S-17] 3 -0.75
-0.5
FT 19:00 [S-9]เอฟซี ดิโมนา 1-3
1-0
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม[S-2] 1 +0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 19:00 3 [58]บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 1-0
1-0
มอลตา(ญ)[93] -1.25
-1
-1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 มอนเตเนโกร (ยู 16) 1-1
0-0
ตุรกี (ยู 16) -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 2 Kedus Giorgis 1-1
0-1
Sidama Bunna 1 -0.75
-1
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 มบารารา ซิตี้ 1-0
1-0
เอสซี วิลล่า -0.25
-1
FT 19:00 2 Wakiso Giants FC 4-2
2-2
ไบร์ท สตาร์ -0.5
FT 19:00 1 URA Kampala 0-0
0-0
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 1 -1
-1.25
FT 19:00 Onduparaka FC 1-1
1-1
เอ็กซ์เพรส เอฟซี 1 +0.75
FT 19:00 โทโร ยูไนเต็ด 2-4
2-2
defense forces +0
+0.25
FT 19:00 1 Busoga United 0-1
0-0
Arua Hill SC 1 +0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 4 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) 0-2
0-0
ติเกร (สำรอง) 1 4 +0.75
FT 19:00 5 2 บานฟิลด์(สำรอง) 1-0
1-0
นีเวลล์ส (สำรอง) 1 3 -1.25
FT 19:00 3 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0-2
0-1
โคลอน (สำรอง) +0
FT 19:00 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 1-2
0-1
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1 3 -0.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 19:00 2 1 Persekabpas Pasuruan(N) 0-1
0-1
เปอซาตู ทูบัน 3 -0.75
+0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:05 2 [8]อัล-ไดรห์ 2-4
1-1
Al Sahel[6] 3 +0
+0.25
FT 19:20 [14]อัล โอลูบัช 1-0
0-0
อัล-อดาลห์[2] +0
-0.5
-0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 19:30 1 [8]ฟูแลด ครูเซสตัน 0-0
0-0
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[10] 4 -0.25
-0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 [S-4]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 2-0
0-0
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[S-1] -0.25
FT 19:30 2 1 [8]ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 0-0
0-0
Hapoel Bueine[3] 3 +0
FT 19:30 2 [12]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 5-0
3-0
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[6] 1 +0.5
FT 19:30 2 [S-11]ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1-2
1-2
MS Ironi Kuseife[S-18] 2 -0.5
-0.75
FT 19:30 1 [9]ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 0-1
0-0
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[4] 1 +0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 19:30 2 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1-1
0-0
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 1 +0
-0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
19:30 Campineira U20
Pires do Rio U20 -
FT 19:30 กัวเนีย (เยาวชน) 3-2
3-1
Maracana U20 1 4 -1.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:35 5 [5]โอฮูด มีดินา 3-2
2-1
อัล คาลีจ[1] 1 -0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 19:45 4 [12]ซีเอ ริเวอร์เพลท 4-2
1-0
วิลล่า เอสปาโนลา[16] 5 -1
-1.5
-1.25
England Reserves League (England Reserves League)
FT 19:58 1 มอร์แคมบ์(สำรอง) 1-1
0-1
Preston (R) +0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 20:00 2 [3]โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2-1
1-0
โบเตฟ วราตซา[12] 1 -1
-1.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:00 อัล อัคห์ดาร์ 2-0
1-0
Altai Phoenix -
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ)
FT 20:00 2 [MAS SL-6]กัวลา ลัมเปอร์(N) 2-0
0-0
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[MAS SL-1] 1 +1.25
denmark reserves league (denmark reserves league)
Postp 20:00 [A-4]โคเปนเฮเกน (สำรอง)
ลิงบี้(สำรอง)[A-3] -
FT 20:00 [B-3]โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง) 1-2
1-0
เวเจิล (สำรอง)[B-2] +0.5
+0.75
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 20:00 1 1 [75]อิรัก(N) 1-1
0-0
โอมาน[78] 2 -0.25
+0
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 20:00 เอพีอาร์ เอฟซี
มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต -1
-1.25
FT 20:00 3 Musanze FC 2-1
2-1
กอริลล่าเอฟซี 2 -0.75
-1
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 [1]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) 2-0
2-0
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)[8] 2 -1

-2
FT 20:00 2 [11]วัตฟอร์ด (ยู 23) 1-4
1-2
อิปสวิช (ยู 23)[7] 1 +0
-0.25
+0
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
20:00 Mbeya Kwanza
ยัง แอฟริกันส์ +0.75
+0.5
+0.75
FT 20:00 3 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
0-0
โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1 -0.25
+0
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 20:00 1 1 Santa Barbara U20 2-1
0-1
Belavistense U20 1 3 -0.75
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 20:00 Real Tomayapo Reserves 2-3
0-2
Nacional Potosi Reserves 2 -0.75
-0.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:30 Al Khmes 0-1
0-0
อัล ซาวิ เอ -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 เพอเซอแรง เซอแรง 1-0
0-0
เปอร์เซรู เซรุย +0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:30 2 [6]มิลล์วอลล์(ยู 23) 1-1
0-0
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)[3] 2 +0.25
+0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:45 1 [4]บาหลี ยูไนเต็ด(N) 5-0
2-0
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด[18] 1 -1.25
-2
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 21:00 4 [9]เอฟเค เซนิก้า 2-2
1-1
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[5] 1 +0.5
+0.75
+0.5
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 21:00 4 1 [TUR D1-6]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1-1
1-1
โบดรุมสปอร์[TUR D3BG-6] 3 -2.25
-1.75
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 21:00 6 [78]อาเซอร์ไบจาน (ญ) 1-0
1-0
มอนเตเนโกร(ญ)[98] 3 +1.25
FT 21:00 4 [79]บัลแกเรีย (ญ) 1-4
0-3
เซอร์เบีย(ญ)[41] 1 +2.25
+3
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 21:00 2 Maccabi Tel Aviv U19 2-3
1-3
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 1 +0
FT 21:00 1 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 5-0
4-0
Ironi Nesher U19 2 -0.5
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 [2]เดลี ไดนามอส(N) 6-4
3-1
อีสต์ เบงกอล[10] 1 +0.25
+0
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 21:00 3 1 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) 3-2
1-1
Heerenveen U21 2 -1.5
england u23 league cup (england u23 league cup)
Postp 21:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) -
Botswana Premier League (Botswana Premier League)
FT 21:00 Township Rollers 5-0
1-0
BR Highlanders -2.25
-2.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:25 4 [17]อัล-นาดห์ฮา(N) 1-1
1-0
Al-Ameade[19] 4 +0
+0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 21:30 3 1 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 2-1
1-0
เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 1 -1.75
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 22:00 6 [CRO D1-5]เฮชเอ็นเคกอริก้า 2-2
1-1
อิสทรา 1961 พูลา[CRO D1-8] 4 -1
-0.5
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 22:00 4 1 [SPA D32-18]ซีดี คายอน 0-2
0-0
ฮูเอสก้า[SPA D2-14] +1.75
+2.25
+1.75
FT 22:00 2 [SPA D35-18]CD Marchamalo 0-1
0-0
เรอัล บายาโดลิด[SPA D2-5] 2 +2.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:00 3 [115]โคโซโว (ญ) 1-3
1-2
แอลเบเนีย(ญ)[75] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 22:00 2 [69]ตุรกี (ญ) 3-2
0-2
อิสราเอล(ญ)[71] 4 -0.75
-1
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 22:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 2-1
0-0
จิมมา อบา จิฟาร์ 2 -1
-1.25
-1
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 22:00 2 ริโอ อาฟ(ยู 19) 1-0
1-0
บราก้า(ยู 19) 4 +0.75
+0
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:30 2 [6]เบโร่ สตารา ซากอร่า 2-1
1-0
สลาเวีย โซเฟีย[5] 1 -0.75
-0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 22:30 3 [15]ไอโรนี่ เนเชอร์ 2-0
1-0
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[16] 1 1 -0.25
-0.5
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:30 [26]โคลัมเบีย(ญ) 1-0
0-0
อุรุกวัย (ญ)[73] -1.5
-1
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:30 3 [3]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1-2
1-1
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย[18] 6 -1.25
-1.75
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:30 SOL FC Abobo 2-0
1-0
ยูเอสซี บัสซาม 1 +0
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 22:59 [TUR D1-9]อดาน่า เดมิร์สปอร์ 5-0
5-0
เซริก เบเลดิเยสปอร์[TUR D3BG-12] 1 -1.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:59 อัล นาเซอร์ เบงซี่ 2-0
2-0
อัล-ตาฮัดดี้ -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:59 1 [54]โครเอเชีย(ญ) 4-0
2-0
มอลโดวา (ญ)[97] 1 -2
-2.25
Postp 22:59 [27]สาธารณรัฐเช็ก(ญ)
เบลารุส(ญ)[53] -2.25
-2.75
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 22:59 2 อาซาม เอฟซี 1-0
0-0
มทิปวา ชูการ์ 1 -0.75
-1
Botswana Premier League (Botswana Premier League)
FT 22:59 2 BDF XI 2-1
0-0
Gaborone United +0.25
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament)
Cancel 23:00 อิสราเอล(ยู 17)
สเปน (ยู17) -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 23:30 [106]ลิธัวเนีย (ญ) 0-7
0-6
สวิตเซอร์แลนด์(ญ)[20] +3.25
+4
+4.25
FT 23:30 1 [42]โรมาเนีย(ญ) 0-5
0-1
อิตาลี(ญ)[14] 1 +2
+1.75
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 23:30 3 [51]กาตาร์ 1-0
0-0
บาห์เรน[90] 3 -1

ผลฟุตบอลวัน 1 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 00:00 3 [1]ปิซ่า 1-1
1-0
เปรูจา[9] 1 3 -0.25
FT 00:00 2 [8]เครโมเนเซ่ 1-1
0-0
โฟรซิโนเน่[7] 2 -0.25
+0
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 00:00 2 [POL D1-4]โคโรน่า คีลเซ่ 1-2
1-0
โกลนิค เลชน่า[POL PR-18] 4 +0
-0.5
-0.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:00 1 [12]มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1-1
1-1
ฮาโปเอล ฮาเดร่า[6] 2 -0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
POST 00:00 [7]Tuzlaspor Kulubu
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี[5] +0.25
+0
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 00:00 [15]เดนมาร์ก(ญ) 3-1
0-0
รัสเซีย(ญ)[24] -1.5
-2
-1.5
FT 00:00 3 [49]สโลวีเนีย(ญ) 0-0
0-0
กรีซ(ญ)[64] 1 -2.5
-2.75
FT 00:00 2 [126]ไซปรัส (ญ) 0-4
0-3
ไอซ์แลนด์(ญ)[16] +3.75
+4.5
+4.75
FT 00:00 1 [44]ฮังการี(ญ) 4-2
3-0
ยูเครน(ญ)[31] 2 +0.25
+0
+0.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:00 2 Molino Viejo 0-0
0-0
CD Los Del Sur 3 +0
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 00:30 [4]อตาลันต้า 4-0
2-0
เอซี เวนิช[16] 1 -2
-1.5
FT 00:30 [6]ฟิออเรนติน่า 3-1
3-1
ซามพ์โดเรีย[15] 3 -0.75
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 00:30 1 [CRO D1-6]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 3-6
1-1
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[CRO D1-4] +0.5
+0.75
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 00:30 3 [SPA D32-15]นาซาร่า 0-1
0-1
อันดอร์ราซีเอฟ[SPDRFEFB-7] 2 +1.5
+1
+1.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:30 4 1 [10]มัคคาบี้ เนทันย่า 0-1
0-1
แอชดอด เอ็มเอส[7] 6 -0.25
-0.5
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 00:30 3 [S-13]มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 2-3
1-2
มัคคาบี้ ชารายิม[S-6] 2 +0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 00:30 3 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 3-0
1-0
บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 5 -0.75
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 01:00 2 CD Laguna 0-7
0-4
กรานาดา ซีเอฟ 1 +4

+3
FT 01:00 4 Unami CP 0-3
0-0
อลาเบส 2 +3.5
+3.75



+0.75
FT 01:00 Victoria CF(N) 0-8
0-4
บียาร์เรอัล +5
+5.5
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 01:00 1 [TUR D1-11]อันตัลยาสปอร์ 4-0
1-0
อาเหม็ดสปอร์[TUR D3LB-4] 1 -1.5
-2
-1.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 01:00 2 1 [19]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0-2
0-2
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[4] 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 01:00 5 [9]ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-3
0-2
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[2] 4 -0.25
+0
-0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:00 3 [30]โปรตุเกส(ญ) 1-3
1-3
เยอรมนี(ญ)[3] 1 +2
FT 01:00 [2]สวีเดน(ญ) 3-0
1-0
สโลวะเกีย(ญ)[45] 1 -2.75
-3
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:00 [81]โมร็อกโก (ญ) 2-0
0-0
เซเนกัล (ญ)[87] 1 -
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 Boca Junior SE U20 1-6
0-2
EC Bahia U20 +1
+0.75
FT 01:00 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) 4-0
0-0
Jacob AL U20 -2.5

-1.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 01:00 [S-2]เอสเอสวีอูล์ม 1846
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส[S-14] -1.25
-1.5
POST 01:00 [B-8]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี[B-3] +0.75
+1
+0.75
FT 01:00 1 [2]เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1-3
1-1
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[1] 1 -0.25
+0
+0.25
FT 01:00 3 2 [B-15]SC Eltersdorf 1-3
0-1
เอฟซี เมมมินเก้น[B-14] 2 -0.25
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 01:00 2 Societe Omnisports De L'Armee 1-0
1-0
CO Korhogo 2 -1
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 01:15 3 1 [3]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 2-0
2-0
เบต้าเยรูซาเล็ม[9] 1 4 +0
-0.25
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 01:30 1 [ROM D1-10]ชินเดียทาร์โกวิสเต้(N) 1-2
0-2
เซ็บซี่[ROM D1-11] 3 +0
+0.5
+0.25
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament)
Cancel 01:30 โปรตุเกส(ยู 17)
อังกฤษ(ยู 17) -
Cancel 01:30 อังกฤษ(ยู 17)
โปรตุเกส(ยู 17) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
01:30 อังกฤษ(ยู 17)
โปรตุเกส(ยู 17) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
01:30 [W-8]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
ไวเด้นบรูค[W-7] -0.5
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 01:45 2 [10]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 1-1
0-0
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[1] 1 +0.75
FT 01:45 1 [17]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 2-4
0-2
ฮาโปเอล อิกซาล[18] -0.25
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 02:00 1 [SPA D33-1]เตรูเอล 0-1
0-1
เอดี อัลคอร์ค่อน[SPA D2-22] 1 +0.5
+0.25
FT 02:00 2 [SPA D31-18]ยูซี เซียราส 0-1
0-1
สปอร์ติ้ง กิฆอน[SPA D2-13] 1 +2.75
FT 02:00 1 [SPA D32-1]Rio Sports(N) 0-2
0-0
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[SPA D2-9] 1 +1
+0.5
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 02:00 1 [ENG L1-15]ชาร์ลตัน แอธเลติก 2-1
2-1
แอสตัน วิลล่า (ยู 21)[ENG U21B-4] 1 -0.75
-0.25
FT 02:00 1 [ENG L2-8]เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
0-0
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[ENG L1-6] 1 +0.25
+0
FT 02:00 2 [ENG L2-22]คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-1
0-1
ลินคอล์น ซิตี้[ENG L1-18] 3 +0.25
FT 02:00 [ENG L1-1]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1-1
0-0
พอร์ทเวล[ENG L2-5] -0.75
-1
FT 02:00 [ENG L1-13]โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1-0
1-0
ฟลีตวู้ด ทาวน์[ENG L1-22] 3 -0.75
-0.5
FT 02:00 [ENG L2-1]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1-1
0-0
เชลซี(ยู21)[ENG U21A-5] 2 +0
FT 02:00 2 [ENG L1-16]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2-0
1-0
วอลซอลล์[ENG L2-14] 2 -0.75
+0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
Cancel 02:00 [E-4]แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา
อารากัว เอฟซี[C-4] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 02:00 1 [122]ลักเซมเบิร์ก (ญ) 0-8
0-4
ออสเตรีย(ญ)[21] +3.5

+4.75
FT 02:00 [33]ไอร์แลนด์(ญ) 11-0
4-0
จอร์เจีย (ญ)[123] 1 3 -2.75
-3.25
-3.75
FT 02:00 [8]อังกฤษ(ญ) 20-0
8-0
ลัตเวีย (ญ)[102] 1 -7

-8.75
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 02:00 1 1 [70]สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(N) 2-1
2-0
ซีเรีย[85] -0.25
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:00 2 [50]ปารากวัย (ญ) 4-2
2-1
เปรู (ญ)[66] -0.75
-0.5
-0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 02:00 1 FC Hagen/Uthlede 1-0
0-0
TB Uphusen 2 -0.5
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 02:25 4 [19]วิเชนซ่า(N) 2-3
0-1
เบเนเวนโต้[4] 2 +0.25
+0
+0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:30 1 [20]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1-1
0-0
นอริช ซิตี้[18] -0.25
-0.5
-0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 02:30 2 [10]เรจจิน่า 1-2
1-1
อัสโคลี่[6] 5 -0.25
FT 02:30 4 [20]ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 2-0
1-0
อาเลซซานเดรีย[17] 4 +0
-0.25
FT 02:30 3 [15]สปอล 1-3
1-1
เลชเช่[2] 3 +0
+0.25
FT 02:30 [5]มอนซ่า 1912 4-1
3-0
โคเซนซ่า 1914[16] 1 -0.75
-1
-0.75
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 02:30 4 [SPDRFEFB-12]แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 2-0
0-0
ซาบาเดย์[SPDRFEFB-18] 1 7 -0.5
-0.75
-0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 02:30 3 [10]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0-0
0-0
บอสตัน ริเวอร์[7] 4 +0
+0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 02:30 [19]ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
พูล ทาวน์[8] +0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 02:30 [19]เบลเยียม(ญ) 4-0
3-0
โปแลนด์(ญ)[29] 2 -1.25
-0.75
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 02:30 3 [9]ราบัตอาแจ็กซ์ 2-7
0-3
ซาน กวานน์ เอฟซี[7] 3 +1.25
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 02:45 4 1 [5]มาเธอร์เวลล์ 1-0
1-0
ดันดี ยูไนเต็ด[4] 2 -0.25
+0
-0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 02:45 3 [10]เวโรน่า 0-0
0-0
กาญารี่[19] 2 -0.75
-1
FT 02:45 1 [20]ซาแลร์นิตาน่า 0-2
0-1
ยูเวนตุส[7] 1 +1.25
+1.5
+1.25
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 02:45 [ENG L2-3]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 2-1
0-1
แบรดฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-12] 3 -0.25
+0
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 02:45 3 [BEL D1-14]Seraing United 3-3
2-2
อันเดอร์เลชท์[BEL D1-6] +0.75
+1
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
Postp 02:45 [POL PR-8]ปิแอส กลิวิส
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[POL PR-9] -0.25
+0
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 02:45 3 [ENG L1-14]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-1
1-0
วีแกน แอธเลติก[ENG L1-2] 1 +0.25
+0
FT 02:45 1 [ENG L2-6]ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-0
0-0
สตีฟเนจ โบโรห์[ENG L2-21] 4 -0.5
-0.25
POST 02:45 [ENG L2-10]ทรานเมียร์ โรเวอร์
ฮาโรเกต ทาวน์[ENG L2-7] -0.25
FT 02:45 2 [ENG L2-4]สวินดอน ทาวน์ 1-2
1-2
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG L2-18] 4 -0.5
-0.25
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup)
FT 02:45 2 [SCO CH-8]ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 2-3
0-0
คิลมาร์น็อค[SCO CH-1] 3 +0.5
+0
FT 02:45 3 1 โคฟ เรนเจอร์ 5-1
4-1
กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21) 2 -1
FT 02:45 [SCO CH-3]อินเวอร์เนสส์ 0-0
0-0
เรธโรเวอร์ส[SCO CH-2] 1 -0.25
+0.5
+0.75
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 02:45 1 1 [7]เร็กซ์แฮม 0-2
0-0
เยโอวิล ทาวน์[11] 1 -0.75
-1
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 02:45 [2]ลินฟีลด์ เอฟซี 2-0
0-0
คาร์ริค แรนเจอร์ส[8] 2 -1.5
-2
-1.5
FT 02:45 [5]ลาร์นเอฟซี 1-1
0-1
คลิฟตันวิลล์[1] -0.5
FT 02:45 1 [12]วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1-2
1-2
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด[7] 1 +0.5
Postp 02:45 [4]โคเลอไรน์
เกล็นโตรัน[3] -0.25
+0
FT 02:45 1 [6]ครูซาเดอร์ 2-0
1-0
พอร์ทาดาวน์[11] 2 -2
-1.75
-2.25
FT 02:45 2 [10]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0-2
0-0
เกล็นนาโวน ลูร์กัน[9] 6 +0.5
+0.75
+0.5
เอฟเอ วาซ (England FA Vase)
FT 02:45 [ENG CN-10]สเปนนีมูร์ ทาวน์ 0-0
0-0
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[ENG CN-2] 2 +0
-0.25
FT 02:45 1 [ENG CN-17]ฟาสเลย์ เซลติก 1-0
1-0
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก[ENG-N PR-12] -0.5
-0.75
FT 02:45 1 [ENG-N PR-5]ไวท์บี้ ทาว์น 0-1
0-0
นานท์วิช ทาวน์[ENG-N PR-20] -0.75
FT 02:45 มัตล็อค ทาวน์ 3-2
2-1
มาร์สค์ ยูไนเต็ด 3 -1
-0.5
FT 02:45 2 [ENG CN-15]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1-1
1-0
ดาร์ลิงตัน[ENG CN-11] 1 +0
-0.25
+0
FT 02:45 3 Liversedge 1-3
0-2
แลนแคสเตอร์ ซิตี้ +0
-0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 02:45 [22]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
กุยเซลีย์[19] -0.5
+0
+0.25
FT 02:45 [9]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 3-0
1-0
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[14] 1 +0
-0.5
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
FT 02:45 2 [18]ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-0
0-0
เซนต์ อัลบัน ซิตี้[6] 1 +0.75
+0
FT 02:45 3 [2]อ็อกฟอร์ด ซิติ้(N) 1-0
1-0
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด[3] 1 +0.25
+0.75
+0.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 02:45 2 [13]เฮนดอน 3-0
0-0
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[2] 1 +0.5
+0.75
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 02:45 1 สเตนส์ ทาวน์ 0-1
0-0
บาซิงสโตค ทาวน์ +2
+2.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 02:45 [15]ฮอร์สแฮม 2-0
1-0
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[17] 1 -0.75
FT 02:45 3 [13]เมอร์สทัมเอฟซี 2-2
2-1
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[6] 3 +0.25
FT 02:45 5 [14]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 1-2
0-2
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี[11] 4 +0
+0.25
FT 02:45 [18]โบเวร์ส พิทซี 1-1
1-0
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[20] -0.25
-0.5
-0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:45 4 1 [16]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-2
0-1
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร[6] 5 +1

+2
+1.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
FT 02:45 [19]มอร์เพธ ทาวน์ 2-1
1-1
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด[10] +0
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 02:45 เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ 1-1
0-0
เทมส์ ยูไนเต็ด +0.25
FT 02:45 2 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 2-0
0-0
ชิเชสเตอร์ ซิตี้ -0.5
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 02:45 4 เบลเปอร์ทาวน์ 4-0
0-0
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น -1.5
Pend 02:45 Colney Heath
Warrington Rylands +1
Southern League Cup (Southern League Cup)
FT 02:45 1 รอยสตัน ทาวน์ 2-1
0-0
เซนต์ นิออท ทาวน์ 2 -1.25
FT 02:45 รูเชล โอลิมปิค 2-0
1-0
บรอมส์โกรฟ 2 -1.5
FT 02:45 2 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 1-2
0-0
เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ +0.25
FT 02:45 2 วอลตัน แคชชวลส์ 2-1
1-0
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 3 +1
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 02:45 3 CA Juventud de Puerto Tirol 1-2
0-1
Don Orione 3 -0.5
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
FT 02:45 2 เอฟซี ลินคอล์น 3-0
1-0
มอนส์คัลปีเอสซี 1 3 -2

-3
-2.75
England Ryman Cup (England Ryman Cup)
FT 02:45 1 Basildon United 2-3
0-2
รอมฟอร์ด -1.5
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 02:45 [15]สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 4-2
3-0
นูเนียตัน โบโรห์[18] 1 3 -0.25
FT 02:45 [3]ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 4-1
1-1
Hednesford Town[10] 1 1 -1.25
-1.5
-1.25
FT 02:45 4 [6]อัลเวเชิร์ช 5-1
5-0
สตัวร์บริดจ์[16] 1 5 -0.75
-0.25
FT 02:45 [13]บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 2-2
1-1
แทมเวิร์ธ[9] +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 02:50 1 คิลเมส(สำรอง) 2-1
1-0
ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 3 -0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 03:00 2 [22]ซาน ลอเรนโซ่ 1-0
1-0
ซาร์เมียนโต้[20] 2 -0.25
-0.5
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 03:00 2 [SPA D35-12]อคูลัส ซีเอฟ 1-1
0-1
อัลเมเรีย[SPA D2-1] 1 +2.25
+1.75
+2
FT 03:00 3 [SPDRFEFB-3]อัลบาเซเต้ 1-1
0-1
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[SPDRFEFA-8] 1 -0.25
-0.5
FT 03:00 4 1 [SPDRFEFA-9]บาดาโฮซ 0-3
0-1
ซีดี อัลโคยาโน่[SPDRFEFB-4] 3 +0
-0.25
FT 03:00 1 [SPA D33-13]ซีดี เอโบร(N) 0-5
0-2
เซลต้า บีโก้[SPA D1-13] +2.5
+2.25
+2.5
FT 03:00 2 [SPA D34-7]ซีดี มอนติโฆ่ 0-1
0-0
บูร์โกส ซีเอฟ[SPA D2-15] 1 +0.75
+0.25
FT 03:00 5 1 CFJ Mollerussa 1-5
1-1
เกตาเฟ่ 1 +3.75
+3.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
03:00 [(a)-2]ซีดี วิด้า
ซีดี โอลิมเปีย[(a)-3] -
03:00 [(a)-1]เรอัล ซีดี เอสปานา
ซีดี โมตากัว[(a)-4] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 03:00 1 [10]สเปน(ญ) 8-0
3-0
สกอตแลนด์(ญ)[22] -2.5
-3
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 03:00 2 [65]เอกวาดอร์ (ญ) 2-2
2-2
อาร์เจนตินา (ญ)[35] 2 +0.25
+0.5
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 03:10 1 [5]ฝรั่งเศส(ญ) 2-0
1-0
เวลส์ (ญ)[34] 1 1 -2.5
-2.75
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:15 1 [4]สปอร์ติ้ง บราก้า 4-1
2-0
วิเซล่า[15] -1.25
-1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 03:15 5 [15]ลีดส์ ยูไนเต็ด 1-0
0-0
คริสตัล พาเลซ[12] 3 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 04:00 [111]สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ) 1-1
0-1
ตรินิแดดและโตเบโก (ญ)[70] 1 -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:10 1 [W-4]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส(N) 4-0
2-0
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[E-3] 3 +0
+0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 3 [15]ยูเวนตูเด้ 1-0
1-0
บรากันติโน้[5] 3 +0
-0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:00 4 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1-2
1-1
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 5 +0
+0.25
+0
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 05:00 Atletico Tembetary 0-2
0-1
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1 2 +1.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:15 1 [6]โบคา จูเนียร์ส 0-0
0-0
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[19] 3 -1
-1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 05:30 1 [28]เม็กซิโก (ญ) 0-0
0-0
แคนาดา(ญ)[6] 2 +0.75
+1
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 05:30 2 ASEEV 2-2
0-0
Cerrado EC 3 +0.25
+0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:00 6 [2]ฟลาเมงโก 2-1
1-0
ซิเอร่า[8] 1 -1
-1.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน