ราคาบอล.cc







ผลบอล 1 ธันวาคม 2564ผลบอล 30 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 29 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 28 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 27 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 26 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 25 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 29 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 06:15 2 1 ยูเวนตุด เดอ เปการ์มิโน 1-1
1-0
Sportivo Barracas Colon 1 4 +0
FT 06:15 4 Club Sportivo 9 de Julio 2-1
2-0
Juventud Unida Rio Cuarto 2 +0
FT 06:30 3 Liniers Bahia Blanca 1-0
1-0
Huracan de Ingeniero White 4 +0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:50 1 [3]โมนาคัส เอสซี 4-1
3-1
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี[4] 3 -0.25
-0.75
-1.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 3 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-0
0-0
ซานโตส ลากูน่า 4 -0.5
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament)
FT 07:00 1 บราซิล (ญ) 4-1
4-1
เวเนซุเอลา (ญ) 4 -4
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 2 [14]มาคาร่า อัมบาโต้ 1-1
0-0
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[8] 2 +0.75
+0.5
+0.75
FT 07:00 3 [4]ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 3-0
2-0
9 de Octubre[2] 2 -0.5
-0.75
-0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 2 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 1-4
1-2
เรอัล เอสเทล 2 +0.5
Belize Premier League (Belize Premier League)
FT 07:00 2 Altitude FC 2-1
2-1
Wagiya FC 2 -1.25
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 1 1 Bubali SC 0-2
0-0
เอสวีคาราเวล 4 +1
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina)
FT 07:00 2 1 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) 3-2
2-0
ซานต้า เทคล่า (ญ) 3 -4.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 1 [8]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-4
0-2
ดิปอร์เทส โตลิม่า[1] 1 3 +0
+0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 08:15 4 SD Atletico Nacional 2-2
0-2
Atletico Chiriqui B 1 3 -0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:30 1 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1-3
0-3
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1 -1
-0.75
-1
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 1 คลับ เลออน 2-0
1-0
พูอีบลา 6 -0.75
-0.5
-0.75
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 11:00 1 Uttar Pradesh 1-0
1-0
Himachal Pradesh 2 -0.75
-0.5
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 11:00 1 Himachal Pradesh (W) 3-2
1-1
Bihar (W) -0.5
-0.75
-0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:15 1 Panipi Raya FC 6-2
2-1
Rajawali FC 3 -0.25
+0
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 [A-6]ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) 2-2
0-0
ยูนนาน กุนลู[B-8] 1 -0.25
-0.5
FT 13:00 3 [A-5]เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) 1-0
0-0
Quanzhou Yaxin[C-5] 4 -0.5
-0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:00 3 พีเอสไออาร์ เรมแบง 2-1
0-1
PSISa Salatiga 5 +0
+0.25
+0.5
FT 13:00 2 ซุมเบอร์ซารี เอฟซี 3-0
1-0
AFA Syailendra 1 -1

-2
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 13:15 1 เอเอสซี 2-2
2-2
Bangalore Eagles +0
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:30 2 [1]Wuxi Wugou(N) 4-0
0-0
Dantong Tengyue[6] -2.25
FT 13:30 [8]Shaanxi Beyond(N) 1-5
1-0
อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ[5] 1 +1.75
+2.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 1 [5]ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 2-2
1-2
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[6] 4 +0
+0.25
+0
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:15 2 Persidago Gorontalo 7-1
2-1
Kreasindo FC -1.75


-4
-4.25
Nepal super (Nepal super)
FT 14:15 2 Brigade Boys FC 0-0
0-0
นิว โร้ดทีม 3 +0.25
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
FT 14:30 [7]ชานตง(ญ)(N) 1-0
0-0
เหอหนาน ฮุยซาง (ญ)[8] -
FT 14:30 [10]เสฉวน(ญ)(N) 0-2
0-2
Beijing ZaoTai Womans[6] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 3 เซเมน ปาดัง 1-0
1-0
AS Abadi 4 -0.5
-1
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:15 2 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
1-0
Student Union FC 1 -0.25
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 15:45 2 1 ฉัตติสครห์ 0-2
0-0
Services 1 +1.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 2 จีซี มาสคาร่า(ยู 21) 3-1
2-1
เอ็มซี ซายดา(ยู21) 1 1 -0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 16:00 2 PSPK Pasuruan Kota 2-1
0-1
Persemag Magetan 2 -0.5

-1.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:10 1 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 4-2
3-1
JSM Tiaret U21 1 2 -0.5
FT 16:10 1 WA Boufarik U21 0-1
0-1
อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 5 -0.75
FT 16:10 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 2-2
2-1
Ain Defla U21 -0.25
FT 16:10 3 CR Temouchent U21 1-0
0-0
ES Ben Aknoun U21 1 +0
FT 16:10 2 1 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 1-4
0-2
IRB Ouargla U21 3 5 -0.5
FT 16:15 MO Constantine U21 3-0
0-0
เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) -0.5
16:15 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21)
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) -0.25
FT 16:15 1 USMM Hadjout U21 0-1
0-1
MC El Bayadh U21 3 +0.25
FT 16:15 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 0-2
0-1
USM Khenchela U21 2 -0.25
FT 16:20 2 NRB Teleghma U21 1-1
0-0
เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 4 +0.5
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 16:30 1 [6]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0-3
0-0
ดินาโม บาตูมี[1] 1 +1.25
+1
FT 16:30 5 [9]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1-2
0-0
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[4] +0.75
+0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
16:40 US Chaouia U21
ซีเอ บัตนา (ยู21) -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
17:00 Sardice
เอสซี ซนอย์โม -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 17:00 [4]พิวนิค บี 1-1
0-1
อลาชเคิร์ท บี[8] -
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:00 3 คูการิค(ยู 19) 1-2
0-0
เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 3 +0.5
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
FT 17:00 1 [3]Sagadam FK 0-1
0-1
Nebitchi[5] -
FT 17:00 [6]เอชทีทียู อาชกาบัต 5-0
1-0
Energetik Mary[8] 1 -
FT 17:00 [4]Kopetdag Asgabat 1-1
0-1
FC MERW[7] -
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 17:15 2 Kodagu FC 0-4
0-1
เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด +2
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
FT 17:55 1 1 AI Nabk 1-6
0-2
Al-Horiyah 1 1 +0.5
+0.75
FT 17:55 2 ฮัททีน 1-2
0-1
อัล-โมฮาฟซา 6 -0.75
-1.5
FT 17:55 1 อัล-โชต้าดามัสกัส 5-1
2-1
Shorta Hama 1 2 -1
-1.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 18:00 2 กัซเทป (ยู 19) 4-5
2-4
เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 4 -0.25
+0
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 18:00 1 [1]เอสโตริล(ยู 23) 2-0
1-0
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)[4] 4 -0.75
-1
Nepal super (Nepal super)
FT 18:00 3 เนปาลอาร์มี่ เอฟซี 0-0
0-0
มาชฮินดรา เอฟซี 2 +0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:15 2 1 [12]เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 0-2
0-1
Alians Lypova Dolyna[3] 6 +0
+0.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 3 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 1-2
0-1
พีเอสซีเอสซิลาแคบ 1 3 -1
-1.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 18:30 3 [9]เมส ราฟซานจาน 1-0
0-0
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[15] 1 -0.5
FT 18:30 3 [6]เพย์กัน 0-1
0-1
กอล โกฮาร์ เอฟซี[2] +0
+0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 3 1 [C-3]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) 0-4
0-3
คุนชาน เอฟซี[B-3] 2 +0.25
+0.75
Bangladesh Independence Cup (Bangladesh Independence Cup)
FT 18:45 1 สวาดฮินาต้า เคเอส 1-2
0-1
อาบาฮานี 2 +1
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 19:00 1 [12]เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1-1
0-0
โรด้า เจซี[9] +0.5

+1.5
+0.75
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 19:00 4 [3]เอฟเค กาบาล่า 0-0
0-0
คาราบัค[1] 1 +1.5
+1
+1.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
Postp 19:00 [8]อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)
พัสกัสเอฟซี (ยู 19)[2] +0.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 4 1 [2]Mladost Novi Sad 1-1
1-0
IMT Novi Beograd[8] 3 -0.75
denmark reserves league (denmark reserves league)
FT 19:00 [A-2]เอฟซี นอร์ดเจลแลนด์ (สำรอง) 1-3
1-2
บรอนด์บี้ (สำรอง)[A-1] 2 +0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 1 Bahir Dar Kenema FC 0-2
0-0
Mekelakeya 2 -0.25
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 19:00 1 [5]FK Mladost DG 1-0
0-0
เอฟเค เบราเน[7] 3 -0.5
-0.25
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 โปรเกรสโซ่(ยู 19) 1-0
1-0
เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) -1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 3 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2-3
0-3
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 4 -0.75
FT 19:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 1-1
0-1
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) -0.5
FT 19:00 1 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1-2
1-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 4 -0.25
-0.5
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 3 [4]เดริต้า จิลาน 4-0
1-0
KF Dukagjini[9] 1 1 -0.75
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 19:00 2 โพรลีนเอฟซี 1-3
1-1
Kataka FC 1 1 -0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 19:00 4 เปอร์ซิดาฟอน 2-1
1-1
Persid Jember 3 -0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:15 1 [15]Al Kholood 3-1
2-0
อัล-จาบาลีน[10] 3 +0.25
+0.5
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 19:30 5 [1]เซปาฮัน 2-0
1-0
นาซซาจี้ มาซานดาราน[12] 3 -1.25
-1
FT 19:30 2 [14]ซาแนท นาฟ 1-1
1-1
เอสเตกฮลัล[3] +0.5
+0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 2 Kafr El Shaikh 1-0
0-0
อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 2 -0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:35 3 [19]Bisha FC 1-3
0-2
อัล-โชอาลาห์[4] 1 +0.5
+0.25
omani federation cup (omani federation cup)
FT 19:35 2 [OMA PL-7]โอมาน คลับ 3-1
1-1
อัล ซีบ[OMA PL-3] 2 +0.75

-0.5
FT 19:40 1 [OMA PL-8]อัลรูสตัก 3-2
2-1
อัล มูซานนาห์[OMA PL-5] +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:40 4 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 0-0
0-0
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 1 3 +0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:00 Al Sadaqa FC 0-1
0-0
อัลฮิลาล -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19(N) 1-0
1-0
อังกฤษ (ญ) ยู19 1 -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 [N(n)-5]ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-3
0-1
โฮลสไตน์ คีล 2[N(n)-2] +0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
Pend 20:00 [9]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[12] -0.25
Greece Gamma Ethniki (Greece Gamma Ethniki)
FT 20:00 4 Aias Salaminas 1-1
0-1
Eolikos Mytilinis 1 1 +0.25
+0.75
+1.25
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 20:15 1 ซาเฮล SC 1-2
1-2
Akokana FC 3 -0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:30 2 [A-6]อัลบิโนเลฟเฟ่ 2-3
1-2
ปิอาเชนซา[A-14] 1 -0.5
-0.75
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:30 อัล-ชาต 0-1
0-0
อัล-มาดิน่า -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 1 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 1-0
1-0
เบเบล ยูไนเต็ด -0.25
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:50 3 DTB FC 2-1
2-0
เอ็นดันดา เอฟซี 1 -0.5
-0.75
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 21:00 7 [12]เอฟซี อูฟา 1-1
0-0
สปาร์ตัก มอสโก[10] 1 4 +0.25
+0.5
+0
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 21:00 2 [15]โบแร็ค คาแค็ก 2-0
2-0
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[10] 3 +0
-0.5
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
FT 21:00 2 [E-8]เจเอสเอ็ม เบอจายา 0-1
0-1
Hanshely[E-6] +0.25
+0.5
+0.25
FT 21:00 3 1 [E-1]ยูเอสเอ็ม อันนาบา 1-1
1-1
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[E-4] 1 3 -0.25
FT 21:00 1 [E-2]NRB Teleghma 2-1
1-1
เอ็มซี อีไอ อิวล์มา[E-15] 3 -1
FT 21:00 1 [E-16]เอ็มโอ คอนสแตนติน 1-1
0-1
เอ็มโอ เบไจอา[E-10] 2 -0.5
-0.75
-0.25
FT 21:00 2 [8]ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ 0-2
0-1
El Bayadh[1] 2 +0
FT 21:00 2 [14]ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 0-0
0-0
JSM Tiaret[9] 3 -0.5
-0.75
FT 21:00 [E-5]JS Bordj Menaiel 1-0
0-0
Hamra Annaba[E-11] -
FT 21:00 3 [E-3]US Chaouia 1-1
0-1
ซีเอ บัตน่า[E-7] 3 -0.75
FT 21:00 3 [10]เอเอสเอ็ม ออราน 2-2
0-1
MCB Oued Sly[11] 4 -0.25
FT 21:00 [15]SKAF Khemis Melina 0-1
0-1
CRB Ain Ouessara[6] -0.25
FT 21:00 [E-12]ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 2-2
0-1
IRB Ouargla[E-9] 1 -0.75
-0.5
FT 21:00 1 [5]CRB Temouchent(N) 0-0
0-0
ES Ben Aknoun[13] 4 -0.75
FT 21:00 1 [3]จีซี มาสคาร่า(N) 2-1
1-0
เอ็มซี ไซดาร์[4] -0.5
-0.75
-0.5
FT 21:00 5 [12]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 1-0
1-0
SC Ain Defla[16] 2 -0.5
FT 21:00 3 [E-14]เจเอสเอ็ม สกิกดา 2-0
0-0
IRB Lakhdaria[E-13] 1 +0
+0.25
+0
FT 21:00 [7]ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 0-0
0-0
อาร์ซี คูบา[2] -0.25
+0
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 3 [9]นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด(N) 1-2
0-1
เซนไนยิน เอฟซี[2] 1 -0.25
+0
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 21:00 4 Bolivar Reserves 3-4
2-3
The Strongest Reserves 3 4 -0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 21:20 4 1 [7]ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) 2-1
0-1
เปรซียา จาการ์ตา[10] 1 -0.5
+0
+0.25
omani federation cup (omani federation cup)
FT 21:20 1 [OMA PL-1]อัล นาเซอร์ (โอมาน) 0-1
0-0
ดูฟาร์[OMA PL-2] 1 -0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:30 3 [15]อัล-จีล 0-0
0-0
อัล-คาว์แคบ[9] 3 +0
Venezuela U20 League (Venezuela U20 League)
Pend 21:30 Deportivo La Guaira U20
Deportivo Petare U20 +0
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 22:00 [2]เพอร์เซโปลิส 1-0
0-0
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี[14] 3 -1.25
-1.5
-1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 2 Portugal (w) U23 0-0
0-0
อิตาลี(ญ) ยู23 4 +0
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 22:00 1 Sebeta City 2-4
1-1
Wolaita Dicha 3 -0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:15 5 [1]โดโกเรต์ส รัซกราด 2-0
0-0
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[2] 3 -0.5
Bahraini King’s Cup (Bahraini King’s Cup)
22:15 [BHR D1-10]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)
อัล นาจม่า[BHR D1-6] +0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:30 4 [13]กาซ เมตาน เมดิอัส 1-1
1-0
ฟารูล คอนสแตนต้า[8] 1 +0.25
+0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:30 7 [4]โอโบโลน เคียฟ 1-2
0-0
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ[1] 2 +1.25
+1.5
+1.25
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:30 1 ราซิ่ง คลับ อาบีจาน 1-2
0-1
Stella Club d'Adjame 2 -1
-0.75
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
Pend 22:30 Royal FC
AS Koupela -0.5
Qatar Second Division Cup (Qatar Second Division Cup)
FT 22:30 3 อัล คูไรติอัต 2-2
0-1
อัล ชาฮานียา 2 -0.5
FT 22:30 3 Al Nasa(QAT) 2-0
0-0
อัล มาร์คไฮยา 2 +1.25
+1
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:45 1 [8]อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1-1
0-1
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี[1] 1 4 +0
+0.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:59 3 [16]อาร์เซน่อล ตูล่า 3-1
2-0
โลโคโมทีฟ มอสโก[5] 3 +0.5
+0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:59 2 [5]วอจโวดิน่า โนวิ แซด 3-1
2-0
มัลโดส ลูการ์นี[13] 4 -0.75
-1
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:59 อัล-อาห์ลี เบงซี่ 3-1
1-0
Shah Bob Chyba -
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 22:59 3 [B-3]ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 1-0
1-0
เซงลีอา แอทเลติค[B-11] -0.75
-1.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 22:59 3 Yeelen 1-0
0-0
Djoliba 1 +0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:59 3 Independiente Sabaneta 4-5
1-3
เอฟซี เลโอเนส(สำรอง) 3 +0.75
+0.25
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 23:30 Thies FC 0-1
0-1
Mbour 2 +0.25
FT 23:30 3 US Ouakam Dakar 0-0
0-0
Oslo FA 1 -0.75

ผลฟุตบอลวัน 30 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 2 [18]กัซเทป 1-1
1-0
เฟเนร์บาห์เช่[4] 1 6 +0.5
+0.25
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 00:00 1 [1]สโลวาน บราติสลาวา 2-0
1-0
เอสเคเอฟซีเรด[8] 2 -2
-2.25
-1.75
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 00:00 4 [4]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1-1
1-0
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[2] 2 +0
-0.25
+0
FT 00:00 2 [1]คาฟร์ กาซิม 3-1
1-1
ฮาโปเอล อฟูล่า[15] 1 5 -0.5
-0.25
FT 00:00 3 1 [6]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 1-2
1-1
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[9] 1 +0.5
+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 00:00 4 [S-3]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 0-0
0-0
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด[S-7] 3 -0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 Gibraltar(w) 2-3
1-2
Liechtenstein (w) 1 -0.25
+0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:10 1 Ferrovalvulas FC 0-6
0-2
Total Soccer FC +0
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 00:30 2 [7]พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-1
0-1
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[4] 2 +0.25
+0
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 00:45 1 เอเอสไอ อเบนกัวรูว 1-0
1-0
เอลวายเอส ซาสซานดรา 1 3 -0.5
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 01:00 2 [12]เวเจิล 1-1
0-0
มิดทิลแลนด์[1] 3 +1
+1.25
+1
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 01:00 [10]ไอเคซิริอุสเอฟเค 3-0
2-0
ฮัคเค่น[11] 2 +0.25
+0
FT 01:00 1 [12]มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-0
0-0
โอเรโบร[15] -1.25
-1.5
-1
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 01:00 6 2 [9]Estrela da Amadora 3-6
2-3
เอสแอล เบนฟิก้า บี[1] 1 +0
-0.25
+0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
Abd 01:00 [6]อโปเอล นิโคเซีย
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[7] -0.25
+0
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 01:00 1 [16]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 2-2
1-1
ซวิคเกา[14] 2 -0.25
+0
-0.25
faroe islands cup (faroe islands cup)
FT 01:00 [FAR D1-5]บี 36 ทอร์ชาฟน์ 3-0
2-0
ไวกิงเกอร์ โกตู[FAR D1-3] 1 +0
+0.25
FT 01:00 1 [FAR D1-4]นซี ลูนาวิค 2-2
1-2
เอชบี ทอร์ชาฟน์[FAR D1-2] 2 +0.75
+1
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 3 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 3-2
2-1
ทีเอสจี เฟดเดอเชม 1 -1.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
Pend 01:00 Pague Menos
Quixada CE -0.5

-1.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 3 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 3-1
2-0
Azzurra U20 1 3 -1.25
-1.5
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 01:10 2 [4]เอล์ฟส์บอร์ก 2-4
2-1
เอไอเค โซลน่า[2] 1 -0.25
+0
-0.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:20 3 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 0-0
0-0
AS Bakaridjan 1 -0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 [1]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 2-0
2-0
เอฟซีคลินเซนิ[16] 1 -1.75

-2.75
-3
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 01:30 1 [A-10]เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) 3-2
2-0
รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)[A-9] 1 3 -0.25
FT 01:30 2 [13]คอร์ตจิค (ยู 21) 3-2
2-2
Seraing U21[12] 1 3 +0.25
+0
FT 01:30 5 [A-4]เคเอเอ เกนท์(ยู21) 2-1
0-1
คลับ บรูซ(ยู21)[A-3] 1 4 +1
+1.25
FT 01:30 [A-6]สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) 3-1
0-1
แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)[A-5] 2 -0.75
FT 01:30 2 [A-1]ราซิ่ง เกงค์(ยู21) 4-2
2-0
ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)[A-7] 1 -1.5
-2.25
FT 01:30 3 [4]เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 0-3
0-1
เอเอสยูเปน (ยู 21)[1] 1 +0.25
FT 01:30 2 [5]อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 3-0
1-0
โลมเมิล เอสเค (ยู 21)[14] 1 -1
Peru Cup (Peru Cup)
FT 01:30 4 AD Tarma 0-0
0-0
CD Alfonso Ugarte de Puno 1 -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
Pend 01:30 เซา โฮเซ่ มา
Juventude MA -0.25
+0
+0.25
Pend 01:30 อเมริกาโน่ บาคาบาล
อิมเพอราทิช -0.25

+1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:40 1 [4]เนเธอร์แลนด์(ญ) 0-0
0-0
ญี่ปุ่น(ญ)[13] -0.75
-1
-0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 [3]เอ็มเมน 3-0
2-0
อัลเมเร่ ซิตี้[18] 1 -1
-0.75
-1
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 02:00 3 [5]เคชเคเมติ ทีอี 0-1
0-0
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส[3] 1 +0
-0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 02:00 [48]ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 9-0
4-0
มาซิโดเนีย (ญ)[131] -
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 02:00 2 [A-11]อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) 0-2
0-0
อันเดอร์เลช(ยู21)[A-2] 1 +1.5
FT 02:00 3 [A-12]เควี เมชิลิน(ยู 21) 1-1
1-0
รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)[A-8] 3 +1
+0.75
+1
Postp 02:00 [10]แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)
Deinze U21[11] -0.25
-0.5
FT 02:00 1 [8]เวสเทอโล(ยู 21) 2-2
1-2
Lierse U21[9] 1 -0.5
FT 02:00 2 [2]เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) 2-2
2-0
เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)[7] 2 -0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:00 เบลเยียม (ญ) ยู 23 1-5
1-2
เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23 -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 02:00 3 1 [4]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 3-2
0-1
ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[12] 1 -1

+0
Postp 02:00 [B-14]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)
ฟูแล่ม(ยู 23)[B-1] +1.5
FT 02:00 4 [B-5]วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 0-5
0-2
นอริช ซิตี้ (ยู 23)[B-7] 4 -0.25
-0.5
+0
FT 02:00 3 [B-13]เรดดิ้ง(ยู 23) 2-1
1-1
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)[B-12] 3 +0.5
Postp 02:00 [B-10]ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)[B-11] +0.75
+1.25
+0.75
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 02:00 3 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 0-3
0-2
ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) +0
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 02:30 2 1 [10]แตร์นาน่า 1-0
1-0
โครโตเน่[18] 3 -0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 02:30 5 [2]เซอร์โร ลาร์โก(N) 1-1
0-1
ทอร์ค[6] 2 +0
+0.25
+0
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 02:30 3 [6]RWD Molenbeek U21 1-3
0-1
เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)[3] 1 -0.25
-0.5
Venezuela U20 League (Venezuela U20 League)
Pend 02:30 UCV U20
เมโทรโปลิตานอส เอฟซี(สำรอง) +0
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:45 [24]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1-2
1-0
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[3] 1 +0.25
+0
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
FT 02:45 1 เบรซิน ซิตี้ 1-1
0-1
Darvel FC 1 +0
+0.25
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 02:45 2 Hashtag United 3-2
2-1
AFC Sudbury 2 +0.75
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 02:45 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) 1-3
1-1
ลินฟีลด์(สำรอง) +1
FT 02:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 2-2
0-1
ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) 3 -0.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
Pend 02:45 เซนต์ มอชแทส
ครูมลิน ยูไนเต็ด +0.25
Pend 02:45 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด
Booth Road Celtic +0
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:45 3 CA Regional 0-2
0-2
Estudiantes de Resistencia 1 -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 03:00 1 [13]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 3-0
2-0
แอดเลติโก ทูคูแมน[23] 5 -0.5
-1
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:00 1 [10]โอซาซูน่า 1-1
1-1
เอลเช่[17] 3 -0.5
-0.75
-0.5
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 3 [2]เออิบาร์ 4-2
2-1
คิโรน่า[10] 1 1 -0.5
-0.25
-0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 03:00 4 [10]ยูเว่ สตาเบีย 3-2
2-0
ทารันโต้[9] 2 -0.25
-1
-0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:00 3 [A-3]อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1-0
1-0
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[B-3] 3 -0.25
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 03:00 2 [(a)-5]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(N) 0-1
0-0
Puerto Nuevo[(a)-1] -0.5
-0.25
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
Pend 03:00 Club Deportivo Zoe
CSD Jose C Paz +0
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 03:00 เกล็นโตรัน(สำรอง) 4-1
1-1
โคเลอไรน์(สำรอง) -0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:15 2 [4]เอสโตริล 2-2
1-1
ซานตาคลารา[18] 2 -0.5
-0.25
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 03:30 2 Colon Chivilcoy 0-1
0-0
Compania General 3 -0.5
-0.75
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 04:00 2 Deportes Limache(N) 3-3
1-1
อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 1 -0.75
+0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 4 [13]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2-1
0-0
บาเฮีย บีเอ[17] 1 4 +0
-0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:15 3 [16]ราซิ่ง คลับ 3-1
2-1
ลานุส[7] 4 +0
-0.25
+0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน