ผลบอล 30 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 29 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 28 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 27 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 26 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 25 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 24 พฤศจิกายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 28 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:30 | 2 [1]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส |
1-2
0-1 |
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[5] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 3 [3]Independiente Petrolero |
2-1
1-0 |
เรอัล ซานต้า ครูซ[11] 2 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 1 [9]เอดี ซาน คาร์ลอส |
1-3
1-2 |
เอดี กรีเชีย[6] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 07:00 | 3 [1]แอนติกา จีเอฟซี |
0-0
0-0 |
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า[3] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 07:00 | 2 Veraguas FC |
1-1
1-1 |
Herrera FC 2 | +0.25 | |
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 07:00 | 2 1 AD Inter San Salvador |
0-0
0-0 |
AD Destroyer FC 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 07:00 | 4 Belgrano U20 |
1-1
0-0 |
Quilmes U20 1 3 | -0.25 | |
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 07:00 | 2 Estudiantes de Queretaro |
3-0
1-0 |
Tequisquiapan FC 2 | -1 ▲-1.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:30 | 4 [5]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า |
1-0
1-0 |
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[4] 4 | +0 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:30 | [11]เซาเปาโล |
2-0
0-0 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[19] 1 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 07:30 | 2 เอสวีดาโคตา |
3-1
0-0 |
เอสวี ริเวอร์ เพลท 3 | -2 ▲-2.25 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 08:00 | 1 คลับ อเมริกา |
1-3
1-2 |
พูมาส ยูนัม 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 08:00 | 1 [6]เดลฟินเอสซี |
3-0
2-0 |
มาชัค รูนา[12] 2 | -1.5 ▼▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 08:00 | 2 [3]คลับสปอร์ต เอเมเลค |
4-0
0-0 |
มอนต้า เอฟซี[14] 3 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 08:00 | 4 [9]กวายากิล ซิตี้ |
1-0
1-0 |
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส[8] 1 5 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 08:00 | 3 [13]เดปอร์ติโว คูเอนก้า |
1-1
1-0 |
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[1] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 08:00 | 1 [16]โอลเมโด้รีโอบัมบา |
0-2
0-0 |
อูเรนเซ่ เอสซี[11] 3 | +1.5 ▼▼+1 ▲+1.25 |
|
New Zealand South Central Series (New Zealand South Central Series) | |||||
FT 08:00 | 1 แคสเมียร์ เทคนิค |
1-2
0-0 |
มิราม่าร์ แรนเจอร์ | +0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:05 | 3 [3]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
1-1
1-0 |
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[2] 2 | -0.5 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 08:10 | 4 มานากัว เอฟซี |
1-2
0-0 |
ดิเรียนเกน 3 | +0 | |
japan women empresss cup (japan women empresss cup) | |||||
FT 08:30 | Veertien Mie (W) |
0-1
0-0 |
มหาวิทยาลัยทสึคุบะ (ญ) | - | |
FT 09:00 | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) |
1-2
1-1 |
Tokyo Verdy (W) | -0.25 | |
FT 09:00 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) |
3-1
2-1 |
เจฟ ยูไนเต็ด(ญ) ยู 18 | - | |
FT 09:00 | เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) |
4-1
2-0 |
Tokai University Fukuoka HS (w) | -0.5 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 10:00 | นางาโนะ(ฟุตซอล) |
3-2
1-1 |
Yokohama S CC Futsal | - | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 10:05 | 3 อัตลาส |
1-1
1-0 |
มอนเทอร์เรย์ 3 | -0.25 ▼+0 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 11:00 | 3 [9]เอฟซี เรียวเคียว |
1-1
1-0 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[6] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 11:00 | 1 [13]บรัวบริทอากีต้า |
1-4
1-2 |
โตเกียวเวอร์ดี้[12] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 11:00 | 1 [18]เอสซี ซะงะมิฮะระ |
1-1
0-0 |
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[22] | -0.25 | |
japan women empresss cup (japan women empresss cup) | |||||
FT 11:00 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) |
8-0
4-0 |
Hokkaido Bunkyo University Meisei (w) | - | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | [16]ฮอนด้า ล็อค เอสซี |
0-2
0-1 |
วาสป้า โออิตะ[3] | - | |
FT 11:00 | 2 [17]เอฟซี คาริยา |
0-1
0-0 |
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[8] 2 | +0.75 | |
FT 11:00 | [11]นารา คลับ |
0-0
0-0 |
โคชิ ยูไนเต็ด[14] | -0.75 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:00 | [12]มาบาริ เอฟซี |
3-0
0-0 |
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[11] 1 | -0.25 | |
FT 11:00 | 1 [8]โยโกฮามา เอสซีซี |
0-2
0-1 |
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[5] 2 | +0 | |
FT 11:00 | 1 [3]กรุลล่า โมริโอกะ |
1-0
0-0 |
คาเตอเลอร์ โตยามา[4] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 11:00 | [2]มิยาซากิ |
1-0
0-0 |
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[1] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 11:00 | [7]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด |
0-2
0-1 |
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[9] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
japan women empresss cup (japan women empresss cup) | |||||
FT 11:30 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) |
3-1
2-0 |
มหาวิทยาลัยคานางาวะ (ญ) | - | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 12:00 | 1 [3]แดกู เอฟซี |
0-2
0-0 |
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[1] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | [20]กิระวันสึ คิตะคิวชู |
1-2
0-1 |
โทชิกิ เอสซี[15] 3 | +0 | |
FT 12:00 | 1 [8]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
0-0
0-0 |
เกียวโต แซงก้า[2] 3 | +0.25 | |
FT 12:00 | 3 [16]เธสปา คูซัทสึ |
0-0
0-0 |
จูบิโล อิวาตะ[1] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 12:00 | [19]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี |
2-1
0-0 |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[7] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 12:00 | [11]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
2-1
0-1 |
เอฮิเมะเอฟซี[21] | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 12:00 | 1 [14]รีโนฟา ยามากูชิ |
0-1
0-0 |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[3] 1 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
FT 12:00 | 3 [5]มาชิดา เซลเวีย |
0-0
0-0 |
โอมิยะ อาร์ดิย่า[17] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 12:00 | [4]วี-วาเรน นากาซากิ |
0-1
0-0 |
ฟาเจียโน โอคายามา[10] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
japan women empresss cup (japan women empresss cup) | |||||
FT 12:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) |
0-1
0-0 |
SEISA OSA Rheia (W) | - | |
FT 12:00 | Viamaterras Miyazaki (W) |
1-2
0-2 |
Diosa Izumo (W) | - | |
FT 12:00 | Diavorosso Hiroshima (W) |
0-0
0-0 |
Fukuoka AN (w) | - | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 12:00 | 1 [15]คามาทามาเร่ ซานูกิ |
1-3
0-0 |
ไกนาเร โตโตริ[14] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 12:00 | 1 [6]เอฟซี กิฟู |
0-0
0-0 |
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[10] 2 | -0.25 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 12:00 | เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล |
2-4
1-1 |
นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล | - | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 12:05 | 3 [1]เมลเบิร์น วิคตอรี่ |
3-0
2-0 |
บริสแบน โรว์[12] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 12:25 | Boalemo FC |
2-1
0-0 |
PS Gorut 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 ▲-2.5 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 12:30 | 2 [12]เซาธ์ ไชน่า เอเอ |
1-1
0-1 |
หยวน ลอง เอฟซี[4] 5 | +0.25 | |
FT 12:30 | [11]แฮปปี้ วัลเล่ย์ |
5-0
2-0 |
ซิติเซ่น[13] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
Cancel 12:30 | [6]เซา โฮเซ เอพี |
|
ฟลาเวอร์[14] | - | |
FT 12:30 | [1]เกาลูน ซิตี้ |
4-1
0-0 |
ตวนมุน เอสเอ[4] 1 | -2 | |
FT 12:30 | [2]ถั่ง ซิง เอฟซี |
2-2
1-1 |
กุ๊นถอง[8] 2 | -3 | |
FT 12:30 | 1 [13]มูทัล เอฟซี |
1-6
0-3 |
Kwai Tsing District FA[3] 3 | +1.5 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 12:40 | 1 [6]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ |
0-0
0-0 |
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[2] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 13:00 | ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี(N) |
1-0
0-0 |
เหอเบ่ย จิงยิง 1 | -0.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲-2 |
|
FT 13:00 | Yanbian Longding(N) |
2-1
1-0 |
ฮูวนาน บิลโลวส์ | - | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:00 | 2 Persip Pekalongan |
2-4
1-2 |
Persebi Boyolali 1 5 | +0.75 | |
FT 13:00 | 3 เปอร์เซดิแคบ เคดิริ |
3-0
2-0 |
พีเอสไอแอล ลูมาจัง 2 | -1 ▲-1.25 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 13:30 | 2 [7]ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) |
0-1
0-0 |
Yichun Weihu[3] 1 | +0.25 | |
FT 13:30 | [4]Sichuan Minzu(N) |
0-3
0-1 |
จีน (ยู20)[2] | +0 ▲+0.25 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 14:00 | 3 [2]ไซโบ้ ซันเดย์(N) |
0-0
0-0 |
เจียงซี เหลียนเชง[3] 2 | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
hkfa lanwa international fa cup (hkfa lanwa international fa cup) | |||||
FT 14:00 | 1 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี(N) |
4-0
2-0 |
ฮ่องกง เอฟซี 2 | -1 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:00 | 5 PS Jembrana |
3-1
1-1 |
Sahedewa Galapagos Utd 2 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 14:15 | 2 [8]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ |
2-2
1-1 |
นิวคาสเซิล เจ็ทส์[11] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 14:15 | Shriker osaka Futsal |
1-1
0-1 |
Peace Does Machida Futsal | - | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 14:30 | 2 อินชอนยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
โปฮัง สตีลเลอร์ 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 14:30 | 3 เอฟซี โซล(N) |
0-0
0-0 |
แกงวัน เอฟซี 2 | -0.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:30 | [8]ซัมซุยโป |
3-1
0-0 |
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[14] | -2.5 ▲▲-3 |
|
FT 14:30 | 2 [10]วอง ไท ซิน |
1-1
1-0 |
เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น[9] | +0.25 | |
FT 14:30 | 2 1 [6]วิงยี เอฟที |
2-1
2-0 |
ชาทิน[2] 3 | +0 | |
FT 14:30 | [5]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี |
2-1
1-1 |
Kai Jing[7] | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 14:30 | [12]ฟู มูน เอฟซี |
0-3
0-0 |
Kwong Wah AA[11] | +1.25 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:30 | 4 Dulupi FC |
3-2
1-2 |
Mahardika FC 3 | +0.5 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 14:30 | 2 Heng Wah FC |
2-0
1-0 |
Tsun Tat Kwok Keung 1 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:40 | 2 [1]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ |
0-1
0-0 |
โวฟูไทโป[3] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League) | |||||
FT 15:00 | 2 [7]Taicheng Lions |
0-5
0-4 |
ไถหนันซิตี้[2] | +2.25 | |
FT 15:00 | 1 [8]NTUPES |
0-3
0-2 |
Taiwan CPC[6] | +0.25 | |
FT 15:00 | 2 [5]มหาวิทยาลัยฟูเจน |
0-1
0-0 |
Taichung Futuro[4] 2 | +0 | |
FT 15:00 | 2 [1]ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี |
3-1
1-1 |
Tatung FC[3] | -0.5 | |
Bhutan League Women (Bhutan League Women) | |||||
FT 15:00 | Ugyen Academy (W) |
1-2
1-1 |
Sunrise FC (w) | +0.25 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 15:15 | 1 [8]เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง |
1-0
0-0 |
พีเอสเอส สเลมัน[11] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 15:25 | 3 สมุทรสงคราม เอฟซี |
1-0
1-0 |
พระนครศรีอยุธยา 2 | +0.5 | |
FT 15:30 | อัสสัมชัญ ธนบุรี |
4-0
1-0 |
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร 3 | -1 | |
FT 15:30 | 6 Nonthaburi United |
0-0
0-0 |
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 3 | +0 | |
FT 15:30 | 2 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี |
0-0
0-0 |
Thonburi United FC | -0.25 | |
FT 15:30 | 3 ยโสธรเอฟซี |
0-0
0-0 |
สกลนคร เอฟซี 1 | -0.25 | |
FT 15:30 | ACDC FC |
1-1
0-0 |
Saimit Kabin United 3 | +0 | |
FT 15:30 | 3 1 บ้านค่าย ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
ฉะเชิงเทรา 3 | -0.25 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 16:00 | 5 ทูสลาสปอร์(ยู19) |
3-1
1-0 |
Erzurum BB U19 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 16:00 | 3 ชีวาสสปอร์(ยู19) |
2-0
1-0 |
ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 1 5 | -1.75 | |
FT 16:00 | 1 Keciorengucu U19 |
3-1
2-0 |
อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 1 3 | +0.25 | |
FT 16:00 | 1 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) |
2-1
0-0 |
แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 2 | +0.5 | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 16:00 | 3 [2]Erzin Belediyespor |
3-1
0-0 |
ดัคซีสปอร์[1] 4 | -0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 16:00 | 2 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) |
2-1
1-1 |
แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 2 1 | +0 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 16:00 | 3 Concordia Chiajna U19 |
1-3
1-1 |
AFC Botosani U19 1 | -0.25 | |
FT 16:00 | 1 ACS Kids Tampa Brasov U19 |
2-1
0-1 |
LPS Bihorul Oradea U19 | -0.5 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 16:00 | 3 Persiga Trenggalek(N) |
0-4
0-2 |
Persekam Metro 3 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 16:15 | 2 [16]วิคตอเรีย ซิซคอฟ(N) |
0-2
0-1 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[6] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
hkfa lanwa international fa cup (hkfa lanwa international fa cup) | |||||
FT 16:30 | 4 คิดชี |
1-1
0-1 |
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 4 | -2 ▼-1.75 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 16:30 | 1 [10]ซามเตรเดีย |
0-0
0-0 |
ดินาโม ทบิลิซี[2] 1 | +1.75 ▲▲+2.25 ▼+2 |
|
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 16:30 | 2 Hendek Spor |
1-2
0-2 |
บัทมาน เปโทรลสปอร์ 4 | +1 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 16:30 | Bardral Urayasu Futsal |
4-3
1-3 |
Vasagey oita Futsal | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 16:45 | 1 [13]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) |
2-0
0-0 |
เปสคารา(เยาวชน)[18] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 16:45 | 2 HEBC Hamburg |
3-3
2-1 |
FC Suderelbe 1 3 | -1 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 17:00 | 3 [14]สลาเวีย โมซีร์ |
0-0
0-0 |
ดินาโม มินส์ค[2] 4 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 17:00 | 2 [3]บาเต้ โบริซอฟ |
4-0
0-0 |
เอฟเค วิเท็บส์ค[6] 1 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 17:00 | 3 1 [11]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
0-4
0-2 |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[12] 2 | +0.75 | |
FT 17:00 | 2 1 [5]เอฟซี รุค เบรสต์ |
3-2
1-1 |
ดินาโม เบรสต์[8] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | 2 [15]สมอร์กอน เอฟซี |
1-0
1-0 |
ตอร์ปิโด มินส์ค[13] | +0.25 | |
FT 17:00 | [16]สปุตนิก |
0-3
0-0 |
ซลูตัสค์[9] | - | |
FT 17:00 | 3 [10]เนเมน กร็อดโน่ |
3-1
2-0 |
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[7] 2 | -0.75 | |
FT 17:00 | 3 [1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค |
0-1
0-1 |
เอฟซี โกเมล[4] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | [7]เลช พอซนาน (เยาวชน) |
7-0
3-0 |
Zha Buse U19[16] | - | |
FT 17:00 | [11]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) |
5-0
1-0 |
Stal Rzeszow Youth[12] | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 17:00 | 4 [9]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) |
2-0
1-0 |
เอ็มโปลี(เยาวชน)[4] 1 | -0.25 | |
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 17:00 | 3 ยูอี ซานต้า โคโลม่า |
1-1
0-1 |
เซนต์ จูเลีย 8 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 17:00 | [7]พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) |
0-4
0-1 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)[6] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:00 | 4 ซานทูซู เอฟซี |
1-1
0-0 |
เอสซีดี ดูรานโก้ 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 6 Fuenlabrada B |
1-1
1-0 |
RSD อัลกาล่า เอนาเรส 5 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 เรอัล ซาราโกซ่า 2 |
3-1
0-1 |
อูเตโบ เอฟซี 2 | -0.25 | |
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
Cancel 17:00 | [2]บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี |
|
กวาง นัม[9] | - | |
Cancel 17:00 | [4]ทีทีบีดี ฟูดอง |
|
บิ่ญ เฟือก[11] | - | |
Cancel 17:00 | [5]ดั๊ก ลั๊ก |
|
ฟ๋อเฮียนเอฟซี[12] | - | |
Cancel 17:00 | [10]Tuan Tu Phu Tho |
|
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี[6] | - | |
Cancel 17:00 | [1]Khatoco Khanh Hoa |
|
เกิ่น เทอ เอฟซี[8] | - | |
Cancel 17:00 | [7]Huda Hue |
|
ด่องตัมลองอัน[3] | - | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 17:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) |
4-2
3-2 |
Fortuna Koln U17 | - | |
FT 17:00 | [9]ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) |
3-1
0-0 |
ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17)[18] | - | |
FT 17:00 | เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) |
1-0
0-0 |
เอาก์สบวร์ก (ยู 17) | - | |
FT 17:00 | เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) |
1-4
1-1 |
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 17:00 | 2 ซีดี ซาน โรเก้ |
1-1
0-1 |
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 17:00 | 2 บอร์กโดซ์(ยู 19) |
1-1
1-0 |
Concarneau U19 2 | -1.5 | |
FT 17:00 | 2 เลอ ม็องส์(ยู19) |
3-1
1-1 |
แบรสต์(ยู 19) 1 | -0.25 | |
FT 17:00 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) |
2-1
0-0 |
แคนเนส เอเอส (ยู 19) | - | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 17:00 | 2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) |
3-2
1-2 |
เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) 1 | -2.5 | |
FT 17:00 | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) |
1-5
1-2 |
โคโลญจน์ (ยู 19) 1 | +2 ▼+1.75 |
|
FT 17:00 | 1 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) |
1-1
1-1 |
ชาลเก้ 04 (ยู 19) 1 | +0.25 | |
FT 17:00 | 1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) |
9-1
4-1 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | -2.5 ▼-2.25 |
|
FT 17:00 | 2 Kassel U19 |
0-2
0-1 |
ซาร์บรัคเค่น ยู19 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 17:00 | 2 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) |
2-1
0-1 |
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) 3 | -2.25 | |
FT 17:00 | 2 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) |
2-1
2-1 |
อาเค่น ยู19 1 | -1.25 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 17:00 | 1 [15]โปลิ ทิมิโซอาร่า |
2-1
0-1 |
CSA Steaua Bucuresti[6] 1 | +0.25 | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 17:00 | Kelkit Belediye Hurriyet |
0-0
0-0 |
บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | - | |
FT 17:00 | 1 Turk Metal Kirikkale |
1-0
0-0 |
Cankaya FK 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 17:00 | 1 [17]คิซิลคาบอลัคสปอร์ |
3-0
1-0 |
ฮาเซทเทเป้ เอสเค[18] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 1 Karaman Belediyespor |
0-1
0-0 |
Artvin Hopaspor 1 | - | |
FT 17:00 | เฟธิเยสปอร์ |
1-0
0-0 |
Agri 1970 Spor | -1 | |
FT 17:00 | 3 ออฟสปอร์ |
1-2
0-1 |
กูมัสฮาเนสสปอร์ 7 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:00 | [14]Bayrampasa |
0-1
0-0 |
Darica Genclerbirligi[15] 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | [16]Siirt Il Ozle Idaresi Spor |
1-0
0-0 |
Kusadasispor[3] | +0.5 | |
FT 17:00 | 2 Osmaniyespor |
1-1
0-0 |
Erbaaspor S 1 | +0 | |
FT 17:00 | 5 1 Dai Lin Jissbon |
0-3
0-0 |
โมด้าเฟน สปอร์ 1 | -1 | |
FT 17:00 | [4]อิกดีร์ เอฟเค |
2-1
0-0 |
Halide Edip Adivarspor[9] | - | |
FT 17:00 | 3 [13]Elazig Belediyespor |
0-1
0-0 |
Sile Yildizspor[5] 2 | +0.25 | |
FT 17:00 | 6 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ |
0-4
0-2 |
Orduspor 1 1 | +1.5 | |
FT 17:00 | 2 [12]Yeni Orduspor |
3-0
2-0 |
มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์[8] 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | 4 คาซิยาก้า |
4-2
0-1 |
EdirnesporGenclik 3 | +0 | |
FT 17:00 | Kahta 02 Spor |
0-1
0-1 |
Yldrm Belediyesispor | - | |
FT 17:00 | 4 Nevsehirspor Genclik |
2-1
1-1 |
Utkoi 1 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | ซานคักเทเป เอฟเค |
1-3
1-2 |
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 2 | +0.75 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 17:00 | 3 Escola Varsovia Warszawa |
3-1
2-0 |
Mlawianka Mlawa 1 | +0 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 17:00 | 1 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) |
1-1
1-1 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) | +0.5 | |
FT 17:00 | 3 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) |
2-2
0-2 |
วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 2 | +0.5 | |
FT 17:00 | FK Rad Beograd U19 |
3-0
0-0 |
FK Macva Sabac U19 2 | -2 | |
FT 17:00 | 1 TSC Backa Topola U19 |
2-1
2-0 |
Spartak Subotica U19 1 3 | -1 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 17:00 | 2 อีเอสซี กีสเตมานดี |
3-1
1-0 |
TuS Schwachhausen 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 17:00 | 4 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 |
0-1
0-1 |
UFC Nagykanizsa 1 2 | -1 | |
FT 17:00 | 4 Diosgyori VTK II |
2-3
2-2 |
Jaszberenyi FC 5 | -0.25 | |
FT 17:00 | 1 ETO Akademia |
0-2
0-1 |
Papai Perutz 3 | -1 | |
FT 17:00 | 3 ปาคซิ เซ 2 |
1-0
1-0 |
อีเอสเอ็มทีเค 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | Gyirmot SE II |
4-0
1-0 |
Balatonfuredi FC 4 | -1 | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 17:00 | 3 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) |
2-2
2-2 |
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 2 | +1 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 17:00 | 5 LPS Buzau U19 |
2-0
1-0 |
CSM Politehnica lasi U19 2 5 | +0.5 | |
FT 17:00 | 2 ACS Viitorul Cluj U19 |
2-2
0-1 |
Universitaea Cluj U19 1 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 2 ACS Sepsi U19 |
3-2
1-1 |
FC Voluntari U19 4 | -1.25 | |
FT 17:00 | 3 Dinamo Bucharest U19(N) |
5-2
2-0 |
Steaua Bucuresti U19 2 | +0 | |
FT 17:00 | 1 CS Luceafarul Oradea U19 |
1-1
1-0 |
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu U19 | -2.5 ▲-2.75 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:00 | 2 ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) |
3-1
2-0 |
UD Aguilas (W) 2 | -2 ▲-2.25 |
|
Bangladesh Independence Cup (Bangladesh Independence Cup) | |||||
FT 17:00 | 2 โมฮัมเมดัน เอสซี |
2-1
1-0 |
มูกติยอดด้าเอสเคซี | -0.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 17:00 | เชเซน่า (เยาวชน) |
4-3
4-2 |
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | -0.5 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:15 | 1 Santa Teresa B (w) |
3-2
2-0 |
Almeria (w) 2 | +0.75 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 17:30 | 3 [12]กาเซียนเท็ป B.B. |
3-2
1-1 |
คอนยาสปอร์[2] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 17:30 | 2 [17]เคซิโอเรนกูคู |
3-2
1-2 |
อุมรานิเยสปอร์[1] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 17:30 | [13]FC Mynai U21 |
0-5
0-2 |
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[3] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:30 | Giner Torrero |
0-0
0-0 |
ซีดี คารินเยนา | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 17:30 | 2 ปาร์ลา เอสคูเอลา |
1-1
1-1 |
AD Complutense Alcala 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:30 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส |
0-2
0-1 |
AD Villaviciosa De Odon 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 17:30 | 4 Torrejon CF |
0-1
0-1 |
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 3 | +0.25 | |
FT 17:30 | เกตาเฟ่ บี |
3-0
1-0 |
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | -0.5 | |
FT 17:30 | 1 อัลคอร์ค่อน บี |
2-0
1-0 |
อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:30 | กัลโลเวรา |
0-4
0-2 |
เยคราโน ดิปอติโว | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 17:30 | 4 ซีดี เบอร์ซีโอ้ |
2-0
2-0 |
ฮาโร เดปอร์ติโบ 2 | +0.75 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 17:30 | 1 [18]FC Dobrudzha |
0-3
0-1 |
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[3] 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 17:30 | นูมานเซีย |
1-1
0-1 |
Ibiza Islas Pitiusas | -0.75 | |
FT 17:30 | 1 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ |
1-0
1-0 |
UD Socuellamos 2 | -1.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 17:30 | [10]Chelsea FC Soccer School (HK) |
3-3
1-1 |
Yau Tsim Mong[5] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:45 | 1 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า |
1-1
0-0 |
CD Naval 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 17:45 | 2 ซีดี กัวร์นิโซ |
2-2
2-2 |
Atletico Albericia 1 | -0.5 | |
FT 17:45 | ซีดี พราวิอาโน |
4-0
2-0 |
SD Lenense | -0.25 | |
FT 17:45 | UP Plasencia |
1-0
0-0 |
โอลิเวนซา เอฟซี | - | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 [14]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด |
0-0
0-0 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ[8] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 18:00 | 3 [1]เฟยเรนเซ่ |
3-2
2-0 |
ปอร์โต้ บี[11] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 อัล คารามาห์ |
2-0
0-0 |
Al-Yaqdhah 1 | - | |
FT 18:00 | อัล จาอิส (SYR) |
0-0
0-0 |
อัล มาจด์ | - | |
FT 18:00 | อัล นาวัล |
2-0
1-0 |
Musfat Banyas 1 | - | |
FT 18:00 | อัล วาห์ดา |
3-1
1-0 |
Al Tadamon Latakia | - | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 18:00 | 2 [6]ทรานส์ นาร์ว่า |
0-2
0-0 |
เลวาเดีย ทัลลินน์[1] 1 | +2.25 ▲▲+2.75 ▼▼+2.25 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 18:00 | [2]เอฟซี มิลซามี่ |
5-0
2-0 |
เอฟซี ฟลอเรชติ[8] 1 | -2.5 ▲▲▲-3.25 ▼-3 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 1 [1]อารารัต |
2-0
0-0 |
เอฟเค แวน[9] 1 4 | -1.5 | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [5]ชลบุรี เอฟซี |
3-0
1-0 |
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[11] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 18:00 | [15]ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
บางกอกกล๊าส เอฟซี[4] 3 | +1.25 ▼▼+0.75 ▲+1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | 3 1 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี |
1-1
1-0 |
Real Titanico Laviana 5 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 2 CD Azuqueca |
0-3
0-1 |
ซีดี กวาดาลาฮารา 5 | +0 | |
FT 18:00 | 2 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ |
0-2
0-1 |
ซีเอฟ เปราลาดา 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 18:00 | 2 Castellon B |
2-2
1-1 |
เฮอร์คิวลีส2 1 | +0 | |
FT 18:00 | 4 UP Langreo B |
1-2
0-1 |
Luarca CF 4 | -0.25 | |
FT 18:00 | 4 ซีพี บียาร์โลเบลโด |
0-1
0-0 |
มันเชโก้ ซิวดัด 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 1 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ |
1-2
0-1 |
ซีพี ซาน คริสโทบอล 3 | -0.25 | |
FT 18:00 | 4 ซีดี โควาดอนก้า |
2-0
0-0 |
เรอัล โอเบียโด้ บี 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 18:00 | CE Manresa |
2-0
1-0 |
เอฟซี อัสโค | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 4 CE Campos |
0-1
0-0 |
Portmany 3 | -0.25 | |
FT 18:00 | 5 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส |
3-0
0-0 |
CD Paracuellos Antamira 3 | +0.25 | |
FT 18:00 | 2 CD Azuaga |
2-0
1-0 |
SP Villafranca 3 | +0 | |
FT 18:00 | 4 CD Calamonte |
2-1
2-1 |
AD Llerenense 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | 4 โคนิล ซีเอฟ |
2-0
0-0 |
ซีเอ แอนโตเนียโน่ 3 | -0.25 | |
FT 18:00 | 4 เรอัล มูร์เซีย 2 |
0-0
0-0 |
Racing Murcia 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | Huracan de Balazote |
0-1
0-1 |
ซีดี อิเยร์กาส | +0.25 | |
FT 18:00 | CD Llanes |
6-3
1-2 |
CD Mosconia | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 1 ซีดี วาเรีย |
2-2
0-1 |
ยากิว ซีเอฟ 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 18:00 | 1 CF Trujillo |
2-0
1-0 |
CD Diocesano | +0.25 | |
FT 18:00 | 2 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา |
2-0
2-0 |
Athletic Torrellano 3 | -0.75 | |
FT 18:00 | Girona B |
1-0
0-0 |
Grama 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | 5 EG El Palmar |
1-1
0-0 |
เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 18:00 | ยูดี มาร์เบลล่า |
0-1
0-1 |
CD Huetor Tajar | -0.5 | |
FT 18:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า |
1-2
0-2 |
แอตเลติโก้ มาลากูโน | +0.25 | |
FT 18:00 | 4 เซบีย่า ซี |
1-2
0-1 |
ลูเซน่า 3 | +0.25 | |
FT 18:00 | 4 ซีดี เออร์ซาเรีย |
1-1
1-0 |
ED Moratalaz 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี |
0-1
0-0 |
ฟิวดัส เด มุลเซีย | -0.25 | |
FT 18:00 | CD Binefar |
1-0
1-0 |
เบลล์บริดเจท | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 18:00 | ซีอี เมร์คาดัล |
1-1
0-0 |
ซานตันยี | +0.75 | |
FT 18:00 | 1 ลาส โรซัส |
1-0
1-0 |
ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 2 ซีดี คาเบเซนเซ |
0-5
0-2 |
เฆเรซ เดปอร์ติโว 2 | +0.25 | |
FT 18:00 | 2 1 ยูดี ลอส บาร์ริออส |
0-3
0-3 |
ซีดี เตรรา 2 | +0.5 | |
FT 18:00 | ซานราฟาเอล |
0-2
0-1 |
UD Poblense | +0.25 | |
FT 18:00 | 2 อัลเมเรีย บี |
2-2
1-2 |
รีล เจน 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:00 | 3 [7]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-1
0-0 |
ลำปาง เอฟซี[6] 5 | +0 | |
FT 18:00 | [16]ขอนแก่น เอฟซี |
0-0
0-0 |
อยุธยายูไนเต็ด[10] 1 1 | +0 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 18:00 | 3 [14]บาริโต ปูเตรา |
0-3
0-2 |
มาดูร่า ยูไนเต็ด[11] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 18:00 | ยูดี เมลิลล่า |
1-2
0-2 |
เอร์กูเลส | -0.25 | |
FT 18:00 | 3 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า |
2-1
0-1 |
เยย์ดา 8 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 3 1 อันเทคัวร่า ซีเอฟ |
1-2
1-1 |
พานาเดอเรีย พูลิโด้ 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 18:00 | 2 มัล เมนอร์ |
1-0
0-0 |
ยูดี ออร์ซิร่า 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 18:00 | 4 [10]มอสโตเรส |
0-1
0-0 |
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล[2] 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | 1 เออี พรัท |
1-0
1-0 |
Andratks 3 | -0.25 | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 18:00 | 2 FC Astoria Walldorf(U19) |
5-0
2-0 |
คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) |
2-0
1-0 |
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) | -0.5 ▼▼+0 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 18:00 | 2 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ |
0-0
0-0 |
Mamry Gizycko | -1.25 | |
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division) | |||||
FT 18:00 | 2 Voshod Kherson (W) |
3-0
1-0 |
Pantery Uman (w) | -0.75 ▲▲▲ ▲▲-2 ▼▼-1.5 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 18:00 | 2 AFSK Kiev |
1-3
1-2 |
FC Chernigiv 2 | +0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:00 | 1 มายอร์กา(ยู 19) |
2-0
1-0 |
ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 2 | -0.75 | |
FT 18:00 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) |
1-1
0-0 |
ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 18:00 | 2 1 บียารีล (ยู 19) |
4-0
1-0 |
CF Inter San Jose U19 3 | -0.5 | |
FT 18:00 | 2 Pabellon Ourense CF |
1-2
0-0 |
สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) 2 | +1 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 18:00 | 1 Durban Ladies FC (W) |
0-0
0-0 |
TUT FC (W) | +2.75 ▼+2.5 |
|
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 18:00 | 1 Jawalakhel Youth Club |
0-1
0-0 |
Nepal Police Club 1 | +0 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 18:00 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล |
1-1
1-1 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 18:00 | 1 เซลต้า บีโก้ บี |
1-1
0-1 |
เอซเตรมาดูรา | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 18:00 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด |
1-1
0-0 |
ซีดี ตูเดลาโน่ 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | 3 กาลาฮอร์รา |
2-0
0-0 |
คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 2 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ |
1-0
0-0 |
เรอัล มาดริด กัสติยา 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 18:15 | 2 [16]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม |
0-1
0-1 |
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[1] 1 | +2 ▲+2.25 ▼+2 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 18:15 | 3 [16]เปอร์ซิค เคดีรี่(N) |
0-0
0-0 |
เปอร์เซบายา สุราบายา[5] 4 | +0.5 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 18:15 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา |
2-1
1-1 |
Cerdanyola del Valles | -0.25 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 18:30 | 6 [7]วิสล่า พล็อค |
2-1
2-0 |
คราโคเวีย คราคอฟ[12] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 18:30 | 3 [14]อูดิเนเซ่ |
0-0
0-0 |
เจนัว[18] 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:30 | 2 [4]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) |
1-0
0-0 |
Nanjing Fengfan[1] | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:30 | 3 [14]สุพรรณบุรี เอฟซี |
2-0
1-0 |
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[1] 2 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:30 | 2 ซิลวา เอสดี |
3-0
3-0 |
ซีดี ช็อกโก | +0 | |
FT 18:30 | ยูอี ฟิกูเรส |
1-2
1-0 |
EE Guineueta | -0.5 | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 18:30 | เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) |
1-2
0-1 |
สตารส์บูร์ก(ยู 19) 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 18:30 | 2 SD Villestro (W) |
1-2
0-1 |
Gijon FF (w) | +2 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 18:40 | 3 1 [6]จีเคเอส ทิคี |
0-1
0-0 |
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[12] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 19:00 | 3 1 [20]แซงต์ เอเตียน |
1-3
1-1 |
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1] 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 19:00 | 3 [10]ลิฟวิงสตัน |
1-3
1-2 |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[1] 1 | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [15]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ |
0-1
0-1 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[2] 2 | +2 ▼+1.75 ▲+2 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 19:00 | 2 [11]โคลูบารา |
2-1
0-1 |
บัซคา โทโพลา[8] 3 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 3 [6]ราสนิกีร์ ไนร์ |
3-0
2-0 |
แรดนิค ซูดูลิซาร์[12] 2 | -0.75 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [4]ASK Bravo Publikum |
1-2
1-2 |
เอฟซี โคเปอร์[1] 3 | +0 | |
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 19:00 | 1 ทัสเคอร์ |
0-0
0-0 |
สฟาเคซี 2 | +0.25 | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [2]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
4-1
3-0 |
FC Rohoznik[11] 1 | -2 ▼-1.75 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 [10]Rudar Prijedor |
0-1
0-0 |
เอฟเคทุซลา ซิตี้[2] 1 | +0.25 | |
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga) | |||||
FT 19:00 | 3 [12]เปลิสเตอร์ |
0-0
0-0 |
Olimpus Skopje Balashikha[9] 4 | +0 | |
FT 19:00 | 4 [1]เอฟเค ชคูปิ |
4-0
0-0 |
FC Struga Trim Lum[6] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 19:00 | 1 [10]FK Tikves Kavadarci |
2-0
1-0 |
ราบ็อตนิคกี้[8] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 3 [5]เบรกัลนิก้า สติป |
2-1
1-1 |
โบเรค เวเลส[11] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | 2 1 [7]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ |
1-2
0-1 |
เอฟเค สเกนดิจา 79[3] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [7]เอฟเครูดาร์ |
0-1
0-0 |
เอฟเค พ๊อดโกริซา[8] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 19:00 | [7]คอร์โดบา(ฟุตซอล) |
1-4
0-4 |
EiPozo Murcia Turistica Futsal[4] | - | |
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [6]สแตนดาร์ด ซัมเควียท |
0-3
0-2 |
ซีล่า เอฟเค[2] 5 | +0.25 ▼+0 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 19:00 | 5 1 [9]กาญารี่(เยาวชน) |
2-1
0-0 |
เอซี มิลาน(เยาวชน)[16] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 19:00 | 3 [3]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค |
0-1
0-1 |
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[11] | -0.75 ▲-1 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 [7]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[1] 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 19:00 | 2 [7]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี |
0-2
0-0 |
ซเซจ เอเค[3] 3 | -0.25 | |
FT 19:00 | 4 [14]เอสโซลโนกิ เอฟซี |
0-0
0-0 |
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี[20] 4 | -0.75 | |
FT 19:00 | 1 [6]ไนเรกิฮาซา |
1-0
1-0 |
III. เครูเลติ ทียูอี[19] 4 | -0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 19:00 | 6 UD Las Zocas |
1-3
0-2 |
CD Union Puerto 3 | +0 | |
FT 19:00 | 2 2 CD Vera |
0-0
0-0 |
ลันซาโรเต้ 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:00 | 2 เตเนริเฟ่ 2 |
2-2
1-0 |
คลับ มาริโน่ 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:00 | ซีดี เฮอร์บาเนีย |
3-1
2-1 |
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | -0.5 | |
FT 19:00 | 1 1 CD Buzanada |
1-1
1-1 |
Tenisca 1 4 | -0.25 | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 19:00 | 1 [14]เชียงใหม่ เอฟซี |
1-0
0-0 |
นครปฐม เอฟซี[15] 2 | -0.75 | |
FT 19:00 | 2 [2]สุโขทัย เอฟซี |
2-2
0-1 |
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[11] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [4]FK Zeleznicar Pancevo |
1-0
0-0 |
Zlatibor Cajetina[12] 7 | -1 ▲-1.25 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 19:00 | 4 [11]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 |
1-2
0-1 |
โปกอน ซีดล์เซ[14] 1 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 19:00 | เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) |
1-9
0-1 |
โบคุ่ม (ยู 17) | - | |
FT 19:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) |
0-1
0-1 |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 19:00 | ซีดี เมนซาเจโร่ |
1-3
1-2 |
เอดี เซวตา | +0 | |
FT 19:00 | 1 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด |
0-0
0-0 |
เบเลซ ซีเอฟ 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 8 ยูดี ทามาราเซเต้ |
1-0
0-0 |
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 3 | +0.25 | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | 2 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) |
1-7
0-3 |
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | +1.75 ▼+1.5 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | [20]วีเอฟบีเออร์บัค |
0-4
0-1 |
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[9] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 2 1 [13]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 |
0-0
0-0 |
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[15] 1 3 | -0.5 | |
FT 19:00 | [12]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) |
5-1
2-1 |
Eilenburg[19] 1 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | 2 [4]คาร์ล ไซส์ เยน่า |
4-1
3-0 |
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[18] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 19:00 | 2 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) |
2-1
1-0 |
โอเบิร์นนูแลนด์ 2 | -1.5 | |
FT 19:00 | 3 [16]เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน |
0-2
0-0 |
ชามนิตเซอร์[7] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:00 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค |
3-0
0-0 |
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | -1.75 ▲▲▲ ▲-2.75 |
|
FT 19:00 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ |
3-0
0-0 |
ไอเค กัวติออส | +0 ▲▲▲ ▲-1 |
|
FT 19:00 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค |
3-4
2-3 |
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | +1.75 ▲▲+2.25 ▼▼+1.75 |
|
FT 19:00 | 1 บีเคฟอร์เวิร์ด |
10-0
2-0 |
วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | -1.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲-5 ▼-4.75 |
|
FT 19:00 | Mjolby AI FF |
5-1
2-0 |
วาร์มโบลเอฟซี | -0.5 ▲▲▲ ▲▲▲-2 |
|
FT 19:00 | ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม |
0-0
0-0 |
Lidkopings FK | +1.75 ▲▲▲ ▲▲▲+3.25 ▼+3 |
|
FT 19:00 | รินนินเก้ ไอเค |
2-6
1-3 |
ทีเลโซ เอฟเอฟ | - | |
FT 19:00 | Yxhults IK |
0-0
0-0 |
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 1 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ |
3-3
2-2 |
สเมดบี้ เอไอเอส | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 19:00 | อราเมียสก้า ไอเอฟ |
2-3
0-1 |
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | +1 ▼+0.75 |
|
FT 19:00 | ซีเรียนสก้าเอฟซี |
1-2
0-0 |
นีคอปปิ้ง บีไอเอส | +1.75 ▲+2 ▼+1.75 |
|
FT 19:00 | ไอเค ออเดวอร์ด |
7-1
1-1 |
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค | -2.5 ▼-2.25 ▲-2.5 |
|
FT 19:00 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ |
2-5
1-3 |
อันเจเรด บีเค | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ |
3-1
2-1 |
ไอเอฟเค คูมลา | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 Dire Dawa |
0-1
0-1 |
Welkite Ketema 2 | -0.25 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 19:00 | 4 1 Gitikinyoni FC |
2-2
0-1 |
Gasabo United 1 2 | +0 | |
FT 19:00 | 4 La Jeunesse FC |
0-1
0-1 |
Muhanga 2 | +0.25 | |
FT 19:00 | 3 1 Rugende FC |
0-2
0-1 |
Vision FC 1 2 | +0.75 | |
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 [6]เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา |
4-1
2-1 |
เซตีเนีย[9] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | 2 [4]โอเอสเค อิกาโล |
0-0
0-0 |
โบเคลจ์ โคเตอร์[3] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | [10]โอเอฟเค พอดโกริก้า |
0-4
0-3 |
Jedinstvo Bijelo Polje[1] | +1.5 ▲▲+2 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 ซาเกลบี้ ลูบิน บี |
5-3
1-0 |
Piast Zmigrod 1 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 บียูเอล เอฟซี |
1-1
0-0 |
Gaddafi FC 1 | -0.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 6 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) |
2-0
0-0 |
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 19:00 | 3 ปราเอียนเซ่ |
1-1
0-0 |
Aidan Heinus 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 19:00 | 3 [10]เคเอฟ เฟโรนิเคลิ |
0-1
0-1 |
KF Ballkani[1] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 19:00 | 4 [7]Malisheva |
2-0
1-0 |
KF Drenica Skenderaj[6] 1 | +0 | |
Greece Super League Women (Greece Super League Women) | |||||
FT 19:00 | 1 Fidon Argous (w) |
0-3
0-2 |
โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League) | |||||
FT 19:00 | 1 Apaer WFC (w) |
3-1
0-0 |
Freedom (W) | -0.75 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 19:00 | 3 Banyuwangi Putra |
0-1
0-0 |
เปอซิมาร์ มาลัง 3 | -0.25 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 19:00 | 3 1 NK Gornja Vrba |
5-1
3-1 |
NK Nask Nasice 1 1 | -1.5 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 19:00 | Tsuen Wan |
0-3
0-1 |
Sai Kung District FC 1 | +0.25 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 19:05 | 1 Zemun FK U19 |
1-1
1-0 |
ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | +0.25 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 19:10 | 2 Nyagatare FC |
0-2
0-0 |
Alpha FC 2 | +0.25 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 19:15 | 1 [14]Vpk Agro Magdalinovka |
1-1
1-0 |
เอฟซี อูจโกรอด[15] 6 | -0.75 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 19:25 | 4 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) |
2-0
0-0 |
อโตรมิโตส (ยู 19) 2 | +0 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 19:30 | 1 [10]ราซิ่ง เกงค์ |
2-3
0-1 |
คลับบรูซ[2] 1 3 | +0.25 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 19:30 | [6]เนิร์นแบร์ก |
2-3
1-2 |
ซังค์ เพาลี[2] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 19:30 | 2 [5]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 |
1-1
0-1 |
ฮันซ่า รอสต๊อค[11] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:30 | 1 [8]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา |
3-0
2-0 |
อิงโกลสตัดท์[18] | -1 ▲-1.25 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 19:30 | 2 [13]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด |
2-0
1-0 |
บริสตอล ซิตี้[18] 4 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 19:30 | 1 แวร์กซายส์ 78 |
1-0
0-0 |
Poissy AS 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:30 | 3 1 Chatou |
4-5
2-1 |
ชาร์เทรส เอฟซี 2 | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 19:30 | แร็งส์สเตอันเน่ |
3-0
1-0 |
Magny Renaissance 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:30 | 3 Chemin Bas d Avignon |
1-0
0-0 |
Agde rco 5 | +0.75 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 19:30 | [12]เอ็นเค ครักคา |
1-1
1-0 |
NK Bilje[10] | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 19:30 | 1 [9]เดเบรเซน วีเอสซี |
1-1
1-1 |
ปาคซิ เซ[6] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 19:30 | 1 [13]แอ๊บฮา |
1-1
1-1 |
อัล ฮิลาล[4] 2 | +1 | |
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 19:30 | เอฟซี ออร์ดิโน |
2-0
1-0 |
ซีอี คาร์โรอิ | - | |
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 19:30 | 2 [9]Ahironas Liopetriou |
1-4
1-3 |
อิโนซิส พาราลิมนิ่[3] 2 | +1 | |
FT 19:30 | 3 [11]Omonia 29is Maiou(N) |
0-1
0-1 |
อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย[12] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:30 | 3 [8]โอลิมเปีย ลิมเปียน |
0-1
0-0 |
Agia Napa[13] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 4 อลาอับ ดามานอาวเออร์ |
2-1
2-1 |
Sporting Alexandria 1 | +0 | |
FT 19:30 | เอล โอลิมปิก |
1-0
1-0 |
Al Majd 1 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:30 | 2 Jagiellonia Bialystok II |
3-4
2-1 |
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 2 | +0.5 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 19:30 | 2 ซีอี ยูโรปา (ญ) |
0-1
0-1 |
Balears FC (W) 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 19:30 | [9]หว่านไจ๋ |
1-1
0-0 |
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[7] | - | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 19:30 | 2 [3]KF Llapi |
0-0
0-0 |
Gjilani[2] 2 | +0 | |
Malawi Challenge Cup (Malawi Challenge Cup) | |||||
FT 19:30 | 1 ทีเอ็น สตาร์ |
1-4
0-3 |
Silver Strikers 1 | +1 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 19:30 | 3 คอพรีฟนีตซา |
0-2
0-1 |
เมดิมัวร์เย่ 1 | +1 | |
omani federation cup (omani federation cup) | |||||
FT 19:40 | บาห์ลา |
1-1
1-0 |
Nizwa Club | - | |
FT 19:40 | 1 อัล ซูวาอี |
2-3
0-1 |
ซาฮัม 2 | -0.5 | |
FT 19:40 | โซฮาร์ คลับ |
2-2
2-0 |
อัล นาห์ด้า | +0 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 19:45 | 2 เตรลิสซาค |
1-3
0-0 |
ตูลูส 1 | +0.25 | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 19:45 | [1]เวเรีย เอฟซี |
1-0
0-0 |
ตริคาล่า[14] 3 | -1 ▼▼-0.5 ▲▲-1 |
|
FT 19:45 | 1 [2]สโกดา ซานธี |
2-0
0-0 |
Almopos Arideas[9] 1 1 | -1.25 | |
FT 19:45 | 3 ไอโรโดทอส |
0-2
0-0 |
คาลิเทีย 1 | +0.25 | |
FT 19:45 | [7]Thesprotos |
7-0
4-0 |
เอโอ คาวาลา[17] | - | |
FT 19:45 | [3]อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช |
4-0
1-0 |
โอลิมเปียกอส โวลัว[12] | -1.25 ▲▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 19:45 | 1 1 [13]เปียริกอส |
0-3
0-1 |
นิกี โวลอส[4] 3 | +0 | |
FT 19:45 | 3 AO Episkopis Rethymno |
1-1
0-0 |
คิสสามิกอส 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:45 | 1 1 [16]อปอลล่อน คาลามาเรีย |
0-3
0-2 |
พีเอโอเค บี[10] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:45 | Rhodos FC |
4-0
2-0 |
ซาคินทอส | -0.75 | |
FT 19:45 | 1 เลวาเดียกอส |
3-1
0-0 |
Ierapetra 3 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 19:45 | 2 [11]อิราคลิส |
1-1
0-0 |
เออีแอล ลาริซ่า[6] 1 5 | +0.5 | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 19:45 | [2]เคเอส กูเกซี |
2-0
0-0 |
Egnatia[7] | -0.75 | |
FT 19:45 | 4 1 [8]เคเอส ดินาโม ติรานา |
1-0
0-0 |
เคเอส คาสตริโอติ[10] 3 | -1.25 ▼-1 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 20:00 | 1 1 [8]วีบรอก |
1-1
1-1 |
ซอนเดอร์ไจสกี[11] 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | 1 [9]โอเดนเซ่ บีเค |
2-0
1-0 |
นอร์ดเจลแลนด์[10] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [7]คารากูมรัค |
0-2
0-1 |
แทร็บซอนสปอร์[1] 2 | +0.25 | |
FT 20:00 | 1 [14]ชีวาสสปอร์ |
4-0
2-0 |
ฮาเตย์สปอร์[3] 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [4]เรอัล เบติส |
3-1
0-1 |
เลบานเต้[20] 3 | -0.75 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 20:00 | 2 [4]โอเอฟไอ เครเต้ |
2-1
1-0 |
ไอโอนิกอส[11] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | [1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
2-1
0-0 |
โวลอส เอ็นเอฟซี[7] 5 | -2 ▼-1.75 ▲-2 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 20:00 | 3 [16]เลกาเนส |
4-1
2-0 |
ลาส พัลมาส[6] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | 5 อีลาสโซนาเอฟซี |
1-1
0-1 |
Ypato 2 | +1 ▼▼+0.5 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 20:00 | 2 Perros Louannec |
0-3
0-1 |
วิเทร 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 20:00 | 3 AS Panazol |
1-1
1-0 |
อ็องกูแลม | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | Salouel |
0-3
0-2 |
ES Wasquehal | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 20:00 | 5 1 [9]เอสเบิร์ก |
3-0
1-0 |
ไนโคบิ้ง เอฟซี[6] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 20:00 | 2 [4]บอลติกปาเนเวจิส |
2-2
2-1 |
Hegelmann Litauen[5] 1 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 [3]สปายริส เคานาส |
0-1
0-0 |
บันก้า การ์ซได[8] 4 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [1]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส |
3-2
1-1 |
ดีซัวกาส เทลเซีย[7] 3 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 20:00 | 3 [2]ซูดูว่า |
0-1
0-0 |
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[9] 3 | -1.75 ▼▼▼ ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 [10]เนเวซิส |
0-6
0-4 |
เอฟเค ริเตเรียไอ[6] | +1.5 ▲▲+2 |
|
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 20:00 | ซานาโก |
3-0
1-0 |
Binga | -1.5 | |
FT 20:00 | 2 เอพีอาร์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต |
1-0
1-0 |
Tshakhuma TM 1 | -1.25 | |
FT 20:00 | ซิมบ้า |
3-0
2-0 |
เรด แอร์โร 1 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 20:00 | Royal Leopards |
1-0
1-0 |
เจเอส คาบิลี่ | - | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 20:00 | [2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
3-0
2-0 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[3] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) |
1-2
0-1 |
Liverpool Feds Womens | +1.5 | |
FT 20:00 | Salford City (w) |
0-4
0-0 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ญ) | - | |
FT 20:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) |
4-2
0-0 |
AFC St Austell (W) | - | |
FT 20:00 | Ilminster Town (W) |
0-7
0-0 |
เซาแธมป์ตัน (ญ) | - | |
FT 20:00 | เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) |
4-1
2-0 |
Lincoln United LFC (W) | - | |
FT 20:00 | ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) |
2-3
0-3 |
เบิร์นลีย์ (ญ) | -0.75 | |
FT 20:00 | Hashtag United (W) |
0-1
0-0 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน(ญ) | - | |
FT 20:00 | ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) |
0-3
0-0 |
Bridgwater Town women (W) | - | |
FT 20:00 | ลอง อีตัน ยูไนเต็ด (ญ) |
7-0
0-0 |
Netherton United ' (W) | - | |
FT 20:00 | จิลลิ่งแฮม(ญ) |
2-0
0-0 |
Old Actonians (w) | -1.75 ▼-1.5 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [8]จีซีร่า ยูไนเต็ด(N) |
3-2
1-0 |
กัดจา ยูไนเต็ด[11] 4 | -1.5 ▼▼▼-0.75 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [4]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี |
1-1
0-0 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่[8] 2 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [3]ดีลา กอริ |
1-3
1-1 |
เอฟซี เทลาวี[7] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [13]วิคตอเรีย โคโลญจน์ |
2-0
2-0 |
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[14] 1 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 20:00 | เซนต์ แอนดรู |
3-1
1-1 |
Luqa St. Andrews | +0.25 | |
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 20:00 | ซีเอส กอบ้า |
0-0
0-0 |
สตาดา จาบีเซ็น 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 4 Sporting Ben Arous |
0-1
0-0 |
อี.จีเอส กัฟซ่า 1 | +0 | |
FT 20:00 | [4]เอเอส กาเบส |
1-1
1-0 |
Croissant Msaken[7] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | [5]อีโอ ซีดี บูซิด |
2-1
0-0 |
AS Mhamdia[6] | - | |
FT 20:00 | 2 [1]E. M. Mahdia |
1-1
1-1 |
AS Oued Ellil[3] 4 | +0 | |
FT 20:00 | CS Tabarka |
1-0
0-0 |
Sfax Railways 2 | - | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 20:00 | 4 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) |
1-1
1-1 |
ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 5 | -1 ▼-0.75 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 20:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) |
1-3
1-0 |
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) 1 | - | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 20:00 | Torcy U.S(U19) |
1-1
0-0 |
Clermont U19 | -0.5 | |
FT 20:00 | ก็อง(ยู 19) |
0-3
0-0 |
ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 20:00 | 4 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
0-1
0-1 |
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | โอลเดนเบอร์ก |
4-0
3-0 |
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 2 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | 3 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ |
1-5
0-1 |
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 4 | -0.25 ▼▼▼ ▼+0.75 |
|
FT 20:00 | 4 ซังค์ เพาลี 2 |
1-0
0-0 |
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม |
1-2
0-0 |
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | +0.25 ▲+0.5 |
|
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
FT 20:00 | 2 Doxa Neou Sidiroxoriou |
0-2
0-0 |
อโกรติกอส 4 | +0 | |
FT 20:00 | 1 Thyella Rafinas |
1-0
1-0 |
AE Pyliou 1 | +0.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | [VG-10]อูลเลเรดส์ |
2-0
0-0 |
อัสซีริสก้า บีเค[VG-9] | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 [VG-2]วาสต้า ฟลอรุนด้า |
1-3
0-0 |
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[VG-4] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | [NG-10]ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ |
4-1
2-1 |
Hoganas BK[SWE DL-12] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | [Ire LSL-82]Husqvarna |
1-0
1-0 |
ออนซาล่า บีเค[VG-8] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 20:00 | [SWE DL-15]BK Astrio |
2-0
0-0 |
วินเบิร์ก ไอเอฟ[VG-5] | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | [SWE D1 SNS-14]เอสไคลสมินเน ไอเอฟ |
3-2
3-0 |
ทอลสแลนด้าไอเค[NG-13] | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 20:00 | [6]Gottne IF |
3-0
1-0 |
Notvikens IK[14] | -1 | |
FT 20:00 | [VG-3]แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ |
6-0
4-0 |
ดลสทอร์ป ไอเอฟ[OG-2] | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
FT 20:00 | [15]Highlanders FC |
0-0
0-0 |
Ngezi Platinum[2] | -0.25 | |
FT 20:00 | [13]Triangle FC |
1-0
1-0 |
ไดนาโมส์ เอฟซี[8] | - | |
FT 20:00 | [10]Capps linked |
0-0
0-0 |
ฮาราเร ซิตี้[14] | -0.5 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:00 | 1 Marines FC |
1-0
1-0 |
Rutsiro FC 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 Espoir FC |
1-0
0-0 |
Etincelles 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga) | |||||
FT 20:00 | SV Todesfelde |
6-0
2-0 |
อูทิน 08 | -3 ▼▼-2.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:00 | TSV Victoria Clarholz |
0-3
0-1 |
เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | +1.5 ▼▼+1 |
|
FT 20:00 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน |
1-0
1-0 |
แวร์เดอร์ เบรเมน 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 20:00 | SC Spelle-Venhaus |
7-0
3-0 |
Eintracht Celle | -2.5 ▲-2.75 |
|
FT 20:00 | เอสวีจี เกิตติงเกน 07 |
2-2
0-0 |
HSC BW Schwalbe Tundern | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน |
1-3
0-1 |
เบรเมอร์ เอสวี | +3.25 ▼▼+2.75 |
|
FT 20:00 | เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี |
1-0
1-0 |
TuS Osdorf | - | |
FT 20:00 | 1 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ |
3-1
1-0 |
Eintracht Northeim 2 | -3 ▼-2.75 |
|
FT 20:00 | Arminia Hannover |
0-0
0-0 |
ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | +0.75 | |
FT 20:00 | SV Hemelingen |
2-1
1-0 |
TuS Komet Arsten | -0.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 20:00 | 1 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 |
3-0
0-0 |
เอฟซี ดาบาส 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 20:00 | 5 กอนโดมาร์ |
3-0
2-0 |
Salgueiros 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
บุรุนดี ลีก (Burundi League) | |||||
FT 20:00 | [12]Flambeau de LEst |
0-4
0-0 |
Aigle Noir[5] | - | |
FT 20:00 | 1 [1]Bumamuru |
0-0
0-0 |
บีเอส ไดนามิค[7] 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | [3]แอตเลติโก้ โอลิมปิก |
1-0
0-0 |
วิทาโล[9] | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 20:00 | Araxa EC MG |
0-0
0-0 |
Varginha EC 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 5 Santarritense FC |
0-0
0-0 |
Manchester Futbol Club 4 | -0.25 | |
Morocco League Women (Morocco League Women) | |||||
FT 20:00 | 3 1 OC Khouribga (W) |
3-3
0-2 |
AUSF Assa Zag (W) 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 Ittihad Tanger (w) |
0-1
0-1 |
Raja Ait Iazza (W) 2 | +0.25 | |
Greece Gamma Ethniki (Greece Gamma Ethniki) | |||||
FT 20:00 | 2 พานาคายคิ 2005 |
1-1
1-1 |
Nafpaktiakos 3 | -1.25 | |
FT 20:00 | 3 Agios Matthaios |
1-3
0-2 |
Kozani F.S. 1 6 | +0.25 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:05 | 1 Buildcon FC |
2-3
0-2 |
เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 20:10 | Springs Home Sweepers FC (w) |
1-6
0-3 |
Tuks FC (w) | +3 ▲▲+3.5 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 20:15 | 4 [2]เอฟซี ซูริค |
1-0
0-0 |
ยัง บอยส์[4] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 20:15 | 5 [10]โลโคโมทีฟ โซเฟีย(N) |
2-2
2-1 |
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[11] 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 20:15 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) |
0-3
0-0 |
บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) | - | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 20:25 | 2 [2]เซอร์เวน่า ซเวซด้า |
3-0
1-0 |
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[7] | -2.5 | |
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 20:30 | 3 [6]ออสเตรียเวียนนา |
2-1
0-0 |
สตวร์มกราซ[3] 1 | +0.25 | |
FT 20:30 | 3 [7]ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก |
2-1
0-0 |
แอลเอเอสเค ลินซ์[11] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 20:30 | 3 [9]รูบิน คาซาน |
2-3
1-1 |
ดินาโม มอสโก[2] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 20:30 | 1 [4]อูเทร็คท์ |
1-0
0-0 |
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[14] 1 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 20:30 | 1 [6]เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด |
0-0
0-0 |
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[3] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 20:30 | U.S. De Tregunc |
0-3
0-1 |
La Roche-sur-Yon | - | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 20:30 | 3 [4]ฟอกเจีย |
5-2
4-0 |
วิโบเนเซ่[20] 5 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:30 | เรจเจียนา |
3-3
0-1 |
วิเทอเบเซ่ 5 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:30 | 2 1 เปสคารา |
0-0
0-0 |
ลุคเชเซ่ 2 | -0.75 ▼-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 3 [5]เอพี เทอร์ริส |
1-2
1-2 |
อเวลลิโน่[6] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | 1 คาร์ราเรเซ่ |
4-0
1-0 |
เตราโม่ 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 1 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า |
3-1
1-1 |
เชเซน่า 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 2 [11]เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี |
1-0
1-0 |
ปาแลร์โม่[3] 1 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | 1 โมเดน่า |
6-1
4-0 |
ปิสโทลเซ่ 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | 2 กุบบิโอ |
1-1
0-0 |
Ancona | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 4 [16]Nuova Monterosi |
1-1
1-1 |
คาตันซาโร่[7] 1 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:30 | 1 เฟอร์มาน่า |
3-0
2-0 |
ไอโมเลเซ่ 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | 4 [19]เมสสิน่า |
2-3
1-2 |
ฟิเดริส อัลเดียร์[17] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 2 มอนเตวาชี |
1-1
0-0 |
วิส เปซาโร 2 | -0.25 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:30 | 1 [10]ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์(N) |
3-2
2-0 |
บาโรก้า เอฟซี[14] 1 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 [6]โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก |
1-0
0-0 |
สเตลเลนบอส เอฟซี[2] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 1 [15]โมโรคา สวอลโลส์ |
1-3
0-2 |
ไกเซอร์ ชีฟ[5] 1 | +0.25 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 20:30 | [2]ครีฟบาส |
1-1
0-1 |
Ahrobiznes TSK Romny[13] 1 2 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:30 | [6]Venda |
1-1
1-1 |
มหาวิทยาลัยพริทอเรีย[5] | - | |
FT 20:30 | [15]Cape Town Spurs |
1-1
1-1 |
เจดีอาร์ สตาร์[2] | - | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 20:30 | 2 อฌักซิโอ้(ยู 19) |
0-1
0-1 |
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 1 1 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 20:30 | 3 1 [12]ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) |
1-2
1-0 |
ดร็องซี(ยู 19)[2] 1 | +0.75 | |
FT 20:30 | 3 [3]วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) |
0-3
0-2 |
อาเมียงส์(ยู 19)[4] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | 1 USSA Vertou ยู19 |
2-2
0-0 |
ลาวาล(ยู 19) 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | โมนาโก(ยู 19) |
0-0
0-0 |
นีซ (ยู 19) | - | |
FT 20:30 | นีมส์(ยู 19) |
0-2
0-0 |
ตูลง(ยู 19) | - | |
FT 20:30 | 2 ล็องส์(ยู 19) |
2-2
0-1 |
ลีลล์(ยู 19) 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:30 | Pieve di Lota U19 |
0-6
0-0 |
ตูลูส (ยู 19) | +3 ▲▲+3.5 |
|
FT 20:30 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) |
0-1
0-0 |
ชาโตรูซ์(ยู 19) 1 1 | -1.5 | |
FT 20:30 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) |
3-0
0-0 |
โอแซร์ (ยู 19) | - | |
FT 20:30 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) |
2-0
0-0 |
Feignies U19 | -0.75 | |
FT 20:30 | เอเวรอซ์(ยู19) |
1-1
0-0 |
เลอ อาฟร์(ยู 19) | +1 | |
FT 20:30 | ตูร์(ยู 19) |
2-2
0-0 |
แก็งก็อง(ยู 19) | +1 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 20:30 | 2 เบลลินโซนา |
1-1
0-1 |
เคียสโซ 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | [9]Monthey |
1-3
0-1 |
เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท[14] | - | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:30 | Rielasingen Arlen |
0-2
0-0 |
ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:30 | Duren |
1-0
0-0 |
แบร์กิช กลัดบลัค 09 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | อดัม แซม บีค |
2-3
1-1 |
ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | SV Westfalia Rhynern |
6-0
3-0 |
อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน | -1.75 ▲-2 |
|
FT 20:30 | SV Zeilsheim |
0-3
0-0 |
เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช | +0.5 | |
FT 20:30 | 1 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น |
3-0
2-0 |
ทูเอส ฮัลเทริน 4 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 20:30 | วัตเทินไชด์ 09 |
4-0
1-0 |
Hammer SpVg 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:30 | เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ |
2-1
0-1 |
เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:30 | SG Finnentrop/Bamenohl |
3-4
0-0 |
เอนด์เทบรูกค์ | +0.5 ▲+0.75 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:30 | 2 ทราปานี่ |
2-0
1-0 |
ASD San Luca 2 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | 7 ASD Flaminia Civita Castellana |
3-2
1-1 |
Montespaccato 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 2 เอเอสดี จิตตาโนวา คาลซิโอ |
0-0
0-0 |
เกลบิซัน 4 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 20:30 | 3 TSV Klausdorf |
1-2
0-2 |
Derthona 1 4 | +0 | |
FT 20:30 | 2 เอพริลเลีย |
1-1
1-0 |
เอเอสออสเตียแมร์ 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 4 ASD Pro Livorno |
1-5
0-1 |
ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 20:30 | 1 เคียรี่ |
0-1
0-0 |
USD Pont Donnaz | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | 3 1 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี |
0-1
0-0 |
เมซโซลาร่า 2 | +0.25 | |
FT 20:30 | 2 1 ชีติ |
0-2
0-2 |
San Nicolo Notaresco 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:30 | 4 Castelfidardo |
1-1
1-0 |
โตเลนติโน่ 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 4 ASD Caldiero Terme |
1-3
1-1 |
ASD Cartigliano 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 1 1 เอ.ซี.เครม่า 1908 |
0-1
0-0 |
เลคนาโน 3 | +0.25 | |
FT 20:30 | 1 ฟอร์ลิ |
1-0
1-0 |
เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | 1 คาร์ปิ |
1-0
1-0 |
ASD Alcione 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 4 ยูเอสดี บิตอนโต |
2-0
1-0 |
นาร์โด 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | 4 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ |
2-1
2-0 |
Vis Nova Giussano 1 2 | -0.5 | |
FT 20:30 | 3 Unipomezia |
0-1
0-0 |
เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 2 | +0.75 | |
FT 20:30 | 3 FB Brindisi 1912 |
0-0
0-0 |
บิสเซลเย 1913 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 3 1 เอเอสดี แคนนาร่า |
0-3
0-2 |
US Follonica Gavorrano 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:30 | 4 กลาดิเอเตอร์ |
0-0
0-0 |
ซาสซาริ ตอร์เรส 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:30 | 5 1 เอเอสดี แอสติ |
1-2
1-1 |
SC Caronnese 3 | +0 | |
FT 20:30 | 3 AC Dolomiti Bellunesi |
1-1
0-1 |
ยูเอส เอดลิเซ 2 | +0 | |
FT 20:30 | 2 1 อาร์โคนาเตเซ่ |
1-1
0-1 |
Sona 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 1 1 สแกนดิคซิ |
1-2
0-1 |
โฟลิคโน กัลโช่ | -0.5 | |
FT 20:30 | 1 1 แรนเด |
1-1
0-1 |
ASD Licata 4 | +0.25 | |
FT 20:30 | 3 Desenzano Calvina |
1-1
0-1 |
เอเอสดี บรูซาปอร์โต 1 4 | -0.5 | |
FT 20:30 | 2 ริมินี่ |
1-1
1-0 |
ราเวนน่า 3 | -0.5 | |
FT 20:30 | 5 SSD Porto D’Ascoli |
0-0
0-0 |
Recanatese 1 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 ทริเทียม |
2-2
1-0 |
Sammaurese 3 | +0.25 | |
FT 20:30 | 2 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม |
1-0
1-0 |
San Martino Speme 1 5 | -0.5 | |
FT 20:30 | 2 USD Latte Dolce |
1-1
0-0 |
Cynthiabalonga 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 US Breno |
1-1
1-0 |
ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 USD Casatese |
4-1
0-1 |
ปอนเต ซาน เปียโตร 1 | -0.5 | |
FT 20:30 | 3 การาวัจจิโอ |
0-0
0-0 |
เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 3 | +0 | |
FT 20:30 | 1 โนเซริน่า |
4-3
2-2 |
USD Lavello 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 2 Fano Calcio |
0-0
0-0 |
Asd Pineto Calcio 1 | +0 | |
Botswana Premier League (Botswana Premier League) | |||||
FT 20:30 | 1 Mogoditshane Fighters |
0-4
0-3 |
Security Systems FC 1 | +0.25 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:45 | 1 [3]เปอร์ซิบ บันดุง(N) |
0-1
0-1 |
อเรม่า มาลัง[2] 3 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:45 | 2 ทูเอส เอ็นเนเปเทล |
0-2
0-0 |
SpVgg Vreden 1921 2 | -0.75 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 21:00 | 1 [1]เลช พอซนาน |
2-0
0-0 |
วอร์ต้า พอซแนน[16] 5 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 21:00 | [15]ลอริยองต์ |
0-2
0-0 |
แรนส์[2] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:00 | 2 [9]โมนาโก |
1-1
1-0 |
สตารส์บูร์ก[8] 1 | -0.75 | |
FT 21:00 | 2 [14]แร็งส์ |
1-0
0-0 |
แกลร์กมงต์ ฟุต[18] 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 3 [17]บอร์กโดซ์ |
1-2
1-0 |
แบรสต์[12] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 21:00 | 1 [13]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ |
4-1
4-0 |
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[7] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 2 [2]เยอร์การ์เด้น |
2-3
0-1 |
วาลเบิร์ก เอฟซี[9] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | 1 [8]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก |
4-0
2-0 |
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[16] 1 | -1.75 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 21:00 | 4 1 [2]เอซี มิลาน |
1-3
1-2 |
ซัสเซาโล่[12] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | 3 [17]สเปเซีย |
0-1
0-0 |
โบโลญญ่า[9] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 21:00 | [9]เลสเตอร์ ซิตี้ |
4-2
3-1 |
วัดฟอร์ด[16] | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 21:00 | 2 [2]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
2-1
1-0 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[4] | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 21:00 | 4 [12]เบรนท์ฟอร์ด |
1-0
1-0 |
เอฟเวอร์ตัน[14] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 21:00 | US Chauvigny |
0-0
0-0 |
เลอ อาฟร์ | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 21:00 | 2 [5]เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
2-1
1-0 |
โฮโบร[11] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 21:00 | 3 [7]เฮชเอ็นเคซิเบนิค |
1-2
0-1 |
ดินาโม ซาเกร็บ[4] 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 21:00 | [6]ฮราเดตส์กราลอเว |
1-0
1-0 |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[15] 1 5 | -0.75 | |
FT 21:00 | 1 [13]เบามิต ยาโบลเนค |
0-1
0-0 |
มลาด้า โบเลสลาฟ[7] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 [1]สลาเวีย ปราก |
3-0
2-0 |
เทปลิเซ่[16] 1 3 | -2.25 ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 21:00 | 4 [3]ริโอ อาฟ |
1-0
0-0 |
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า[9] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 21:00 | 4 [5]แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ |
1-1
1-0 |
เคเอส พอลโควิค[17] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 21:00 | 3 [12]รัดนิก บิเยลจิน่า |
1-1
0-0 |
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[4] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | 3 [6]เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค |
2-1
0-1 |
เอฟเค ซาราเยโว[3] 1 2 | +0 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 21:00 | Stevenage Borough (w) |
0-2
0-0 |
Loughborough Lightning (W) | - | |
FT 21:00 | เชลเทนแฮมทาวน์(ญ) |
2-2
2-1 |
เซาแธมป์ตันเอฟซี (ญ) | - | |
FT 21:00 | Eastleigh Community (W) |
0-5
0-0 |
Exeter City (w) | - | |
FT 21:00 | Hounslow (W) |
0-0
0-0 |
Clapton Community (W) | - | |
FT 21:00 | พอร์ทสมัธ (ญ) |
2-1
0-0 |
เอเอฟซี บอร์นมัธ (ญ) | - | |
FT 21:00 | เคมบริดจ์ (ญ) |
1-2
0-0 |
Stourbridge (W) | - | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 21:00 | 3 [2]เอฟซี พิวนิค |
2-0
1-0 |
บานานต์ส[5] 4 | -0.25 | |
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [2]Decic Tuzi |
4-4
0-1 |
โอเอฟเคเปโตรวัค[5] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 21:00 | 1 [3]ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
เจนัว(เยาวชน)[10] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league) | |||||
FT 21:00 | Keynsham Town Womens |
2-1
0-0 |
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) | - | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 21:00 | 4 1 เซาเปาโล(เยาวชน) |
1-1
1-1 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1 2 | -0.5 | |
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 21:00 | เครนดิ |
1-2
0-2 |
ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | +1 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league) | |||||
FT 21:00 | [10]มิดเดิลสโบรห์(ญ) |
0-2
0-0 |
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)[1] | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [3]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
3-2
2-2 |
FK Zarkovo[6] 1 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | 1 ตูนิเซีย (ญ)(N) |
2-4
0-3 |
แอลจีเรีย (ญ) | +0 | |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | 1 [3]เบงกาลูรู(N) |
1-1
0-0 |
เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี[8] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 21:00 | [16]วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) |
2-3
2-2 |
แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)[4] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 21:00 | ลูกาโน่(ยู21) |
3-0
2-0 |
เอฟซี ทุคเกน | - | |
FT 21:00 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) |
6-1
2-1 |
เอฟซี กอสเซา | - | |
FT 21:00 | 1 สตาเด้ นยอนเนียส |
1-0
0-0 |
เบียล เบียนนี่ 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 เดเลมอน |
4-3
2-3 |
เอฟซี โคโซโวซูริค 3 | -0.25 | |
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
FT 21:00 | 2 [14]รูเปล บูม |
1-0
1-0 |
La Louviere Centre[13] 1 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | [2]แอฟเซ ลีแอช |
0-0
0-0 |
ฟราน โบเรียนส์[8] | - | |
FT 21:00 | [11]Royal Knokke |
1-3
1-1 |
เดสเซล สปอร์ต[4] | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 21:00 | เฮนเนส 05 |
4-0
3-0 |
โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | -1 | |
FT 21:00 | SC Borgfeld |
0-9
0-0 |
OSC Bremerhaven | +2.5 ▼+2.25 |
|
FT 21:00 | เอฟซี มอนไฮม์ |
0-3
0-1 |
เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | +1.25 | |
FT 21:00 | 3 เอสเฟา ดุทซ์ 05 |
0-2
0-1 |
เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ 4 | -0.25 | |
FT 21:00 | BC Viktoria Glesch Paffendorf |
6-0
2-0 |
SpVg Wesseling-Urfeld | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 21:00 | TSV Sasel |
3-2
0-1 |
SV Curslack Neuengamme | - | |
FT 21:00 | 1 SpVg Schonnebeck |
3-1
0-0 |
โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 2 | -1.75 | |
FT 21:00 | SV Rochling Volkling |
2-1
0-0 |
เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น | -0.75 | |
FT 21:00 | บีเอสซี ฮาสเตดท์ |
1-2
1-2 |
SFL Bremerhaven | +1.75 ▲+2 |
|
FT 21:00 | เรติงเกน เอสวี |
1-2
0-1 |
ทีวีดี เฟลเบิร์ท 1 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น |
0-2
0-0 |
เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์ | +0 | |
FT 21:00 | 1 ฮัวร์ท |
0-1
0-0 |
SpVg Frechen 20 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | 2 จาห์น เฮียร์เฟลด์ |
1-3
0-1 |
เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | เอฟซี เพสช์ 1956 |
4-3
0-0 |
Siegburger SV 04 | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 [8]ลิเวอร์พูล (ยู 23) |
3-0
2-0 |
เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)[11] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) |
3-1
1-1 |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:00 | 2 ASD Imperia |
0-1
0-0 |
FC Vado 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 ASD Molfetta |
0-4
0-0 |
ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 2 | -0.25 | |
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone) | |||||
FT 21:00 | Fiorentino |
3-2
1-0 |
เอสพี ลิเบอร์ตาส 2 | - | |
FT 21:00 | เอซียูเวเนส โดกาน่า |
1-2
0-2 |
Entai Ravi Tucci 1 | - | |
FT 21:00 | ซาน โจวันนี |
5-1
1-0 |
เอสพี คอสมอส 1 | - | |
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 21:00 | 2 Pontypridd Town (w) |
0-4
0-1 |
คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) 1 | +2 ▲▲+2.5 |
|
FT 21:00 | 1 Aberystwyth (w) |
1-0
0-0 |
The New Saints (W) | -1.25 ▼-1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 21:00 | Cardiff City FC (w) |
7-1
3-0 |
Barry Town (W) | -4 | |
FT 21:00 | Port Talbot Women |
0-2
0-1 |
สวอนซี (ญ) | +3 | |
Botswana Premier League (Botswana Premier League) | |||||
FT 21:00 | Extension Gunners |
3-2
2-0 |
Morupule Wanderers FC 1 | +0 | |
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship) | |||||
FT 21:00 | บาห์เรน ยู 18 |
0-1
0-1 |
Yemen U18 | - | |
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One) | |||||
FT 21:20 | 2 [5]อัล ซาลิบิคัท |
0-0
0-0 |
อัล-จาฮร่า[2] 2 | +0 | |
FT 21:20 | 1 [4]ไคตัน |
1-2
0-1 |
Burgan SC[3] 4 | -0.25 | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 21:30 | [12]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต |
2-1
1-0 |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[6] 4 | -0.25 | |
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 21:30 | เอเอส โอโตโฮ |
1-0
0-0 |
กอร์ มาเฮีย | - | |
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 21:30 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
2-2
2-0 |
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 4 | -1 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:30 | CD Robres |
0-2
0-1 |
Santa Anastasia | -0.25 | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 21:30 | [15]JSM Jeunesse Sportive El Massira |
1-0
0-0 |
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา[11] | - | |
FT 21:30 | [7]Olympique Dcheira |
1-1
1-1 |
เอเอสเดอ ซาเล่[1] | -0.25 | |
FT 21:30 | [14]Chabab Ben Guerir |
0-1
0-1 |
มาเกร็ฟ เท็ทวอน[3] | - | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [10]Desportivo Huila |
0-1
0-1 |
Recreativo Caala[6] | - | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 21:30 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก |
1-1
0-0 |
ทีเอสเฟา เมียร์บุช | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 21:30 | ฮาเบนเฮาเซอร์ |
2-5
2-2 |
BTS Neustadt | +0.75 | |
FT 21:30 | FC Monchengladbach 1894 |
2-4
0-1 |
Bocholt FC | +3.5 | |
FT 21:30 | 1 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ |
1-1
0-1 |
Sterkrade 4 | -1 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 21:30 | 2 เออิบาร์(ยู 19) |
3-0
2-0 |
ซีดี อลาเบส(ยู 19) 3 | -0.25 | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 21:45 | 3 [3]วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ |
1-1
0-0 |
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[8] 2 | -0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:45 | CD Colunga |
1-0
1-0 |
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | +0.25 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 22:00 | 1 [15]ซูลเต้ วาเรเกม |
2-0
2-0 |
เบียรส์ชอทวิลริค[18] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 22:00 | 2 [3]บรอนด์บี้ ไอเอฟ |
1-0
1-0 |
แรนเดอร์ส[5] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 22:00 | 2 [3]เซลติก |
2-1
1-1 |
อเบอร์ดีน[8] 1 | -1.5 ▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 22:00 | 3 [12]อีบีซ่า |
0-1
0-1 |
พอนเฟร์ราดิน่า[2] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 5 1 [21]เอสดี อมอเรเบียต้า |
1-1
1-1 |
เรอัล ซาราโกซ่า[11] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 22:00 | 2 [13]อิปสวิช ทาวน์ |
2-1
2-0 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า[24] 1 | -1.25 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [10]รุกห์ วินนีกี้ |
2-0
1-0 |
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ[9] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 22:00 | 1 [6]มูสครอน เปรูเวลซ์ |
2-1
1-0 |
ลีแอร์ส[4] | +0 ▲-0.25 |
|
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 22:00 | 2 AE Kifisias |
0-0
0-0 |
ดิโอโกรัส | -1 | |
เอฟเอ วาซ (England FA Vase) | |||||
FT 22:00 | คิงสโตเนียน |
4-1
2-0 |
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1 | +0.25 ▼+0 |
|
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 Accra Hearts of Oak |
2-0
1-0 |
เจเอส ซาอัวร่า 1 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | มานีมายูเนี่ยน |
0-1
0-1 |
พีระมิดส์ เอฟซี | - | |
FT 22:00 | 1 ริเวอร์ ยูไนเต็ด |
2-1
2-1 |
เอล มาสรี่ 3 | -0.5 | |
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 22:00 | [3]เชอร์ริฟ ติราสโพล |
7-0
6-0 |
ดินาโม ออโต[5] | -3 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲▲-5.75 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 22:00 | 2 [17]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ |
2-2
0-1 |
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[3] 3 | +1 ▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 22:00 | Ashford Town (w) |
3-0
1-0 |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) | - | |
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 22:00 | 1 [5]Swift Hesperange |
1-0
0-0 |
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์[1] 5 | +0 | |
FT 22:00 | 2 [15]Rodange 91 |
2-0
1-0 |
FC Wiltz 71[14] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [6]โฟล่า เอสซ์ |
2-0
1-0 |
Hostert[10] 4 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:00 | [13]แอตเซลล่า |
2-1
1-0 |
US Mondorf-les-Bains[11] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 3 [7]ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 |
4-0
2-0 |
ซีเอส เพแทนจ์[9] 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | 3 [2]ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน |
0-0
0-0 |
จิวเนสเซ่[12] 2 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:00 | [8]วิคตอเรีย โรสพอร์ท |
3-1
2-0 |
เรซซิ่ง ยูเนียน[3] | +1 ▼+0.75 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [6]ฮัมรุน สปาร์ตันส์(N) |
3-0
2-0 |
ซานตา ลูเซีย[10] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 1 [3]เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า |
3-3
2-2 |
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[1] 4 | -1 ▲▲-1.5 ▼▼▼ ▼-0.5 |
|
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 22:00 | 1 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ |
2-4
0-2 |
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1 | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | CD Murense |
0-5
0-0 |
ลัวเซเตนเซ่ | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | Epila CF |
0-1
0-0 |
Barbastro | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | AD San Clemente |
1-2
0-0 |
วิลลารูเบีย ซีเอฟ | +0.5 | |
FT 22:00 |
0-0
0-0 |
ลา โฮย่า ลอร์ก้า | +0 ▲▲-0.5 |
||
FT 22:00 | ซีดี ทุยล่าร์ |
0-0
0-0 |
ซีดี ลีอัลตัดท์ | -0.25 | |
FT 22:00 | Murchante |
2-1
0-0 |
ซีดีเบติ โอนัค | +0.5 | |
FT 22:00 | Racing Villalbes |
3-1
0-0 |
ซีเอฟ โนอาห์ | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 1 SD Borja |
0-3
0-0 |
ซีเอ มอนซอน 2 | +0 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:00 | 3 [10]วิสลา พูลาเว่ |
1-2
1-1 |
เลช พอซนาน 2[4] 1 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 เตชิมันซิตี้ |
3-1
0-0 |
เอลมินา ชาร์ค 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | Bibiani Gold Stars |
2-0
0-0 |
Accra Lions | - | |
FT 22:00 | 1 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
0-0
0-0 |
อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 1 2 | +0.5 | |
FT 22:00 | 1 King Faisal Babes |
0-0
0-0 |
Medeama SC 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | Bechem United |
3-1
1-1 |
กาน่า ดรีม เอฟซี | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | Real Tamale United |
2-0
1-0 |
Ashanti Gold | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:00 | 4 [14]Arenteiro |
1-1
1-0 |
จี.เซโกเบียน่า[15] 4 | -0.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 22:00 | 4 [12]ทาฟเดีย ไอเค |
0-2
0-0 |
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี[10] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 อดามา ซิตี้ |
1-1
0-1 |
Addis Ababa Ketema 2 | +0 | |
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 22:00 | 1 คอลเลจ 1975 เอฟซี |
0-2
0-0 |
ลิงซ์ เอฟซี 5 | +1 ▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:00 | 2 เมเรลินเนเซ่ |
1-0
0-0 |
กามาช่า 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 AD Castro Daire |
2-1
2-0 |
วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 อมารันเต |
2-3
1-1 |
ยูเอสซี ปาเรเดส 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 3 บาเรียเรนเซ่ |
2-2
1-1 |
Mokala Pancheners 3 | +0 | |
FT 22:00 | 2 1 เอฟซี ซานต้า มาร์ตา |
0-2
0-2 |
Tirsense 3 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 22:00 | เลคา |
6-0
1-0 |
Ferreira de Aves | -2.25 | |
FT 22:00 | 2 1 เอสพี เอสพินโฮ |
2-0
2-0 |
Uniao de Coimbra 2 3 | -1 | |
FT 22:00 | 2 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค |
0-1
0-1 |
GD Fontinhas 3 | +0 | |
FT 22:00 | 3 เอสซี บียา เรอัล |
0-3
0-1 |
Vila Mea 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 2 เอสเปแรนคา เดอ ลากอส |
2-1
0-1 |
Montemor 1 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 2 Pero pinheiro |
1-0
0-0 |
O.Elvas 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | เบอร์โก้ เอสซี |
1-2
1-1 |
มิรานเดลา 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 Forjaes |
0-3
0-3 |
มาริติโม่ 2 1 | +1.25 | |
FT 22:00 | 1 มาเรีย ดา ฟอนเต้ |
2-0
1-0 |
วิอาเนนเซ่ 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | 3 ลัวเล็ทตาโน |
2-2
0-2 |
พินฮาลโนเวนเซ่ 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 3 ซินเทรียนเซ่ |
2-1
1-1 |
ซีเอฟ ออส เบเลเนนเซส 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 Limianos |
1-2
0-0 |
วิลาเวอเดินเซ่ | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:00 | Clube Condeixa |
2-3
1-1 |
GD Vitoria Sernache 2 | -0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:00 | เซบีย่า (ยู 19) |
1-0
0-0 |
Seneca CF U19 3 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 22:00 | 1 ลูโก(ยู 19) |
4-5
1-2 |
มารีน่าสปอร์ต(ยู19) | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) |
0-1
0-0 |
อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 2 | +1.5 | |
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division) | |||||
FT 22:00 | 3 1 AS Togo-Port |
0-1
0-0 |
Dynamic Togolais 1 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 Entente 2 |
1-0
0-0 |
Gbohloesu 1 2 | +0 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 22:00 | 1 อโมร่า เอฟซี(N) |
1-1
0-0 |
เรอัลสปอร์ต คลับ 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 เฟฟ |
2-2
2-2 |
มอนตาเรเกร 1 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 โควา พีดาเด้ |
0-1
0-1 |
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 22:00 | 2 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า |
1-2
1-1 |
แอตเลติโก บาเรียเรส 2 | +0 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 22:15 | 1 [9]เอสปันญ่อล |
1-0
0-0 |
เรอัล โซเซียดาด[2] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:15 | 5 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส |
2-0
1-0 |
ซีเอฟ ปาเลนเซีย 6 | -0.25 | |
FT 22:15 | Caravaca CF |
1-1
0-1 |
CD Bala Azul | -0.75 | |
FT 22:15 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า |
1-1
0-0 |
ลา ยูเนียน ซีเอฟ | +0 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 22:30 | 2 [14]มาริติโม่ |
2-0
0-0 |
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[12] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 22:30 | 2 [10]ลูเซิร์น |
1-3
0-1 |
บาเซิ่ล[1] 3 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:30 | 5 1 [9]ลัวซานนี สปอร์ท |
0-3
0-0 |
เซอร์เวตต์[6] 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼▼+0 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:30 | 3 1 [6]โบโตซานี่ |
1-1
0-1 |
ซีเอส โวลุนทารี[3] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:30 | 1 [9]เอฟเค วอซโดวัค |
0-3
0-1 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด[1] 1 | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 22:30 | 1 [10]ไลซอส |
1-2
1-1 |
โทรเฟนเซ่[13] 1 | -0.5 | |
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 22:30 | Gendarmerie |
2-0
0-0 |
Daring Club Motema Pembe 1 | +0.25 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:30 | [11]มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด |
1-1
0-1 |
อามาซูลู[8] 2 | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | 4 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ |
5-0
4-0 |
ชิลลา ซีเอฟ 3 | -0.5 | |
FT 22:30 | 3 1 Cenicero |
1-2
0-1 |
CF Rapid De Murillo 1 2 | +0 | |
FT 22:30 | Ciudad Rodrigo |
0-2
0-0 |
CyDL Jupiter Leones | +0.75 | |
FT 22:30 | ยูอี โอลอต |
0-1
0-0 |
ฮอสปิตาเลย์ | -0.25 | |
FT 22:30 | 3 Mazarron CF |
1-0
0-0 |
ยูดี ลอส กราเลส 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:30 | 2 พูเอนเต้ เจนิล |
0-0
0-0 |
เอดี เซวตา เอฟซี บี 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:30 | 2 Archena Sport |
1-2
1-1 |
CD Bullense 4 | -0.5 | |
FT 22:30 | 2 CD Caspe |
3-1
2-0 |
CF Illueca 1 | +0 | |
FT 22:30 | 4 CD Arnedo |
1-0
0-0 |
โอโยเนซา 3 | -1.25 | |
FT 22:30 | Quintanar Del Rey |
1-0
1-0 |
Miguelturreno | -2 | |
FT 22:30 | AD Cartaya |
0-2
0-1 |
เรเครติโบ อูเอลบา | +0.75 | |
FT 22:30 | 2 CD Galapagar |
1-3
1-0 |
ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:30 | Villajoyosa |
1-0
0-0 |
Callosa Deportiva CF | +0 | |
FT 22:30 | 4 CD Don Alvaro |
0-0
0-0 |
โมราโล ซีพี 1 1 | +1.25 | |
FT 22:30 | CF Alondras |
2-0
1-0 |
Juvenil Ponteareas | -0.25 | |
FT 22:30 | ซีเอสดี อาร์ซัว |
2-1
1-0 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | +0.25 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 22:30 | [15]Progresso |
0-4
0-3 |
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา[1] 3 | +1.75 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:30 | 2 Vitesse Delft |
0-0
0-0 |
ASF Bobo Dioulasso 1 | -0.25 | |
FT 22:30 | 2 AS Douanes Ouagadougou |
0-0
0-0 |
RC Bobo Dioulasso 3 | +0 ▲-0.25 |
|
Qatar Second Division Cup (Qatar Second Division Cup) | |||||
FT 22:30 | 1 อัล เมไซเมีย |
0-1
0-1 |
รัสเซลล์ซิตี้ 3 | +0 | |
FT 22:30 | 1 มูอิเทอร์เอสซี |
0-1
0-0 |
อัล บิดด้า เอสซี | -0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:35 | 2 โคลัมเบีย(ญ) |
3-2
2-1 |
อุรุกวัย (ญ) | -1.5 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 22:45 | 1 [10]เอสซี ฮีเรนวีน |
1-1
0-1 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[2] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:45 | 6 1 Casalarreina |
0-0
0-0 |
ซีดี อัลกูไนโน 5 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 22:45 | 1 US Bougouni |
0-2
0-1 |
เซอร์เคิล เดอ บามาโก | +0.75 | |
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 22:59 | 1 [5]เอสวี รีด |
2-2
1-1 |
ราปิด เวียนนา[8] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 22:59 | 1 [11]มงต์เปลลิเย่ร์ |
0-1
0-1 |
โอลิมปิก ลียง[7] 4 | +0.75 | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | 1 [5]โรเซนบอร์ก |
0-0
0-0 |
โบโด กลิมท์[1] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:59 | [9]เฮาเกซุนด์ |
1-2
1-1 |
ซานเดฟยอร์ด[11] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 2 [15]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
1-3
1-1 |
ชาร์ปบอร์ก 08[8] | +0 | |
FT 22:59 | 3 [6]คริสเตียนซุนด์ บีเค |
2-3
1-1 |
ไวกิ้ง เอฟเค[3] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 1 [12]ทรอมโซ่ ไอแอล |
0-0
0-0 |
สตาเบ็ค[14] 1 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 5 [17]เยนิ มาลัตยาสปอร์ |
0-0
0-0 |
กาลาตาซาราย[8] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 22:59 | 1 [18]อัลตินอร์ดู |
2-1
0-0 |
อันคารากูคู[2] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [2]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า |
0-3
0-1 |
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค[3] 5 | -1 ▼-0.75 |
|
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 โบฮีเมี่ยนส์(N) |
0-0
0-0 |
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 LPRC Oilers |
0-2
0-1 |
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 2 | +0.75 | |
FT 22:59 | 1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก |
1-0
1-0 |
Al-Ahli Tripoli 2 | -0.5 | |
FT 22:59 | เอฟซี นูอาดิโบ |
0-0
0-0 |
โคตอน สปอร์ต | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 เอเอสอีซี มิโมซาส |
2-0
0-0 |
Interclube Luanda 4 | -0.75 ▲-1 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [12]Nueva Concepcion |
0-2
0-1 |
ซีเอสดี โซโลลา[9] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 1 1 [10]โคบาน อิมเพเรียล |
0-1
0-1 |
ซีเอสดี มูนิชิปัล[3] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 22:59 | [6]ซิโอฟอค เอฟซี |
1-0
1-0 |
Szentlorinc SE[12] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | [2]ดิออสกียอร์ วีทีเค |
2-0
2-0 |
เอฟซี ไอการ์[11] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 22:59 | 3 [15]ชัควารี่ ทีเค |
4-3
2-1 |
โซลอคซาร์[13] | +0 | |
FT 22:59 | 1 [1]วาซาส |
1-1
1-0 |
บุดดาออร์ส เอสซี[18] 3 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 22:59 | 1 1 [17]เบเก้ซัคซาบา |
1-1
1-0 |
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี[14] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 4 [10]เปซซี่ เอ็มเอฟซี |
1-2
0-1 |
ดอร์โรจี เอฟซี[8] 4 | -0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | 2 บาราคแอลโด ซีเอฟ |
1-2
0-2 |
อูริทาร์รา เคที 3 | -1.5 | |
FT 22:59 | 2 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ |
0-0
0-0 |
SD Navarro CF 5 | -1 | |
FT 22:59 | 3 โอริฮูร่า |
2-0
1-0 |
อะเซโร 5 | -0.75 | |
FT 22:59 | 1 CD Colindres |
1-1
0-1 |
Selaya FC 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | ซีเอฟ วิมีนอร์ |
2-0
0-0 |
SD Noja | - | |
FT 22:59 | CD Pozoblanco |
1-0
0-0 |
UD Tomares 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ |
2-2
1-2 |
Samano | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | CA Vianes |
3-1
0-0 |
CA River Ebro | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 22:59 | Jerez Industrial CF |
1-0
0-0 |
CD Badazus II | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 5 ซีดี เอสตราเดนเซ่ |
0-1
0-0 |
โพลโวลีน 4 | +0 | |
FT 22:59 | 1 ยูดี โซโมซาส |
2-0
1-0 |
เอสดี โซฟาน 2 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 22:59 | 2 1 อีเอ็มดี อคุยชาล |
0-4
0-2 |
ซีดี เมียยาดาส 1 | +0.25 | |
FT 22:59 | 3 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว |
2-0
1-0 |
เอซเตรมาดูรา บี 1 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 4 ออร์ฟาโร |
3-1
1-0 |
Calahorra B 4 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 22:59 | 1 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ |
0-3
0-0 |
Atletico Porcuna CF | -0.25 | |
FT 22:59 | CD Olimpic Xativa |
0-0
0-0 |
Torrent C.F | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | ซีดี เอล ปาโล |
1-1
0-0 |
ยูดี ซาน เปโดร | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | CD Torrijos |
3-0
0-0 |
ลา โรด้า ซีเอฟ | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:59 | 2 ซีเอฟ บาดาโลน่า |
0-0
0-0 |
ซีอี ยูโรปา 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 6 1 ซีดี โตรเปโซน |
1-1
0-1 |
ซีดี อาร์ดรอย 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 3 [13]ซีเอฟ ซาลามันติโน่ |
1-0
0-0 |
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ[8] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 3 แตร์ราสซ่า(N) |
2-2
1-2 |
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 6 | +0.25 | |
FT 22:59 | 4 [12]มาริโน่ ลูอันโก้ |
1-0
0-0 |
UD Llanera[17] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 4 CS Puertollano |
1-2
0-2 |
เรอัล มูร์เซีย 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 1 [2]ปอนเตเบดรา |
1-0
0-0 |
Arosa Sociedad Cultural[11] 3 | -0.75 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 22:59 | 2 Dodoma Jiji FC |
0-0
0-0 |
คอสเทล ยูนิออน 1 | -0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:59 | 5 1 มาลาก้า(ยู 19) |
2-0
0-0 |
คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 5 | -0.25 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 22:59 | 2 Samger FC |
0-0
0-0 |
Brikama United 1 | +0.25 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 22:59 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า |
1-1
0-0 |
แอธเลติก บิลเบา บี 4 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 22:59 | 5 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย |
2-0
1-0 |
อัลเจซีราส 1 4 | +0 | |
FT 22:59 | 3 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา |
0-0
0-0 |
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 3 | +0 | |
FT 22:59 | 1 เซบีย่า แอตเลติโก |
2-1
1-1 |
ยูอี แอลลาโกสเตลา 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 23:00 | 5 Rabo Peixe |
2-2
1-1 |
ไอดีล 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 23:30 | 1 [17]ลีเกีย วอร์ซอว์ |
1-0
1-0 |
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก[9] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 23:30 | 1 [8]แอร์เบ ไลป์ซิก |
1-3
0-2 |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน[3] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 23:30 | 3 [13]ฮาล์มสตัด |
0-0
0-0 |
ฮัมมาร์บี้[5] 3 | +0 | |
FT 23:30 | [6]คัลมาร์ |
0-1
0-0 |
มัลโม่ เอฟเอฟ[1] 1 | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 23:30 | 2 [1]เชลซี |
1-1
0-0 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[10] 5 | -0.5 ▲▲-1 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 23:30 | 3 มานโตวา |
2-2
1-1 |
เรนาเต้ เอซี 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | 1 US Fiorenzuola |
1-0
1-0 |
Legnago Salus | -0.25 | |
FT 23:30 | 4 เลชโก้ |
0-1
0-1 |
ซุดติโรล อัลโต้ 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | 4 โปรเซดโต้ |
1-1
0-0 |
เทรนโต้ 2 | +0 | |
FT 23:30 | 2 ปาโดวา |
1-0
1-0 |
โปร เวอร์เซลลี่ 1 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
FT 23:30 | 2 ยูเวนตุส(ยู 23) |
0-1
0-0 |
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 5 | -0.25 | |
FT 23:30 | 2 ตริเอสติน่า |
1-1
0-0 |
โปร ปาเทรีย 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 23:30 | 1 เซเรกโน่ |
2-0
0-0 |
เจียน่า เออมินิโอ 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 4 กัวดาล |
2-2
1-1 |
เอล ซาน มาร์ติน 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 23:30 | CD Torreperogil |
0-0
0-0 |
โมทริล ซีเอฟ | +0.25 | |
FT 23:30 | 5 1 Torredonjimeno |
1-1
0-0 |
UD Torre del Mar 4 | -1 ▼-0.75 |
|
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 23:30 | 1 Guediawaye |
1-2
1-1 |
เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 1 | +0 | |
FT 23:30 | CNEPS |
0-0
0-0 |
เจเนอเรชั่น ฟุต | +0 | |
FT 23:30 | ASEC Ndiambour |
1-1
0-0 |
US Goree | - | |
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 23:30 | SpVg Hagen |
1-5
1-1 |
DJK TuS Hordel | +1.5 | |
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
FT 23:30 | 4 ASC Port Autonome |
1-1
0-0 |
Renaissance Dakar 2 | -0.25 | |
FT 23:30 | 2 NGB ASC Niarry Tally |
2-0
1-0 |
Dakar Universite Club 1 | -0.5 | |
FT 23:30 | 1 Demba Diop |
0-2
0-1 |
Jamono Fatick 2 | -0.5 | |
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 23:55 | Real Olmeca Sport |
1-5
1-2 |
Zapateros de Leon | +0.25 | |
ผลฟุตบอลวัน 29 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | 3 [4]อัลบอร์ก |
1-3
1-3 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน[2] 5 | +0.25 ▼+0 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 [7]ซีเอสเคเอ มอสโก |
0-2
0-1 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[1] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 00:00 | 2 [5]เอเอส โรม่า |
1-0
1-0 |
โตริโน่[13] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 [5]มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ |
0-3
0-2 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[1] | +0.75 ▲+1 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 [4]สปาร์ตาปราก |
2-1
1-1 |
สโลวาน ลิเบอเรช[10] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 00:00 | 3 [2]วิดซอว์ ลอดส์ |
3-2
2-1 |
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[15] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 00:00 | 1 [2]อลาจูเรนเซ่ |
3-0
1-0 |
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน[9] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 00:00 | [5]บัลซาน เอฟซี(N) |
1-2
1-1 |
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า[1] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 2 UE Vilassar de Mar |
2-2
1-1 |
ซานแอนดรู 3 | +0.25 | |
FT 00:00 | Azkoyen |
4-0
0-0 |
ซีดี คอแรลลาโน | - | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 00:00 | 3 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) |
0-1
0-1 |
แอตลาส (ยู20) 2 | +0 | |
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 00:00 | 2 [8]Vittoriosa Stars |
0-3
0-1 |
Melita FC Saint Julian[4] | +0.5 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 00:00 | 3 โตเลโด |
0-1
0-1 |
ซีดี เอล อีจิโด 4 | +0 | |
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
Cancel 00:00 | [12]อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ |
|
คาสทาโมนุสปอร์[19] | - | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 1 Marineros de Puntarenas |
0-0
0-0 |
ซีดี บาริโอเม็กซิโก 2 | +0 | |
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship) | |||||
FT 00:00 | อิรัก(ยู18) |
2-0
1-0 |
ปาเลสไตน์(ยู18) | - | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 00:15 | 2 [5]เตเนริเฟ่ |
2-0
1-0 |
เรอัล โซเซียดาด บี[20] 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 00:15 | L84 Futsal |
1-3
0-2 |
คาตาเนีย(ฟุตซอล) | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 00:15 | 2 [9]เลกาเนส บี |
1-1
0-0 |
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว[1] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 00:15 | 2 Ayutla FC |
1-3
1-1 |
San Juan La Laguna FC 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 00:30 | [9]เคเอเอ เกนท์ |
3-1
1-0 |
สตองดาร์ด ลีแอช[13] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 00:30 | 2 [17]คาดิส |
1-4
0-0 |
แอตเลติโก้ มาดริด[5] | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 00:30 | 3 [3]พีเอโอเค ซาโลนิก้า |
0-1
0-1 |
อาริส ซาโลนิก้า[7] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:30 | [5]พานาธิไนกอส |
2-0
0-0 |
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน[12] 4 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 00:30 | [10]โคลอส โคซาลิฟก้า |
1-0
0-0 |
เวเลซ[8] 3 | -0.25 | |
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 00:30 | 3 แอทเลติก เอสคาลเดส |
1-1
0-1 |
อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 3 | +0.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:30 | [13]Bergnasets AIK |
1-1
0-1 |
Storfors AIK[9] | -0.75 ▲▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 00:30 | ยูโรปาพอยต์ |
0-6
0-2 |
ยูโรปาเอฟซี | - | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 00:30 | 4 UNIFUT-Rosal (w) |
5-1
2-1 |
Suchitepequez (w) 3 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 00:40 | 3 [8]เออีเอล ลิมาสซอล |
0-2
0-1 |
เออีเค ลาร์นาคา[1] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 00:45 | 4 US Forces Armees |
1-0
1-0 |
ASFA-Yennenga 4 | +0 ▲-0.25 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 01:00 | [16]เอสเค บรานน์ |
0-1
0-0 |
โมลด์[2] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 01:00 | 3 [1]สปอร์ติ้ง ลิสบอน |
2-0
1-0 |
ซีดี ทอนเดลา[10] 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:00 | 3 [11]CD Achuapa |
0-1
0-0 |
คลับ เซลาจู เอ็มซี[6] 1 5 | -0.25 | |
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 01:00 | 4 [10]มกับบา เอฟซี |
2-4
0-3 |
เซจตัน คอรินเทียนส์[3] 1 | +1.75 ▲+2 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 01:00 | 2 Montaneses FC |
0-0
0-0 |
เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 01:00 | 3 SC Ramla |
1-4
0-2 |
มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 2 | -0.25 ▼+0 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 2 Nova Venecia FC |
1-1
0-0 |
Aster Brasil FC 2 | -0.5 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 1 โอลาเรีย |
1-0
0-0 |
Perolas Negras 3 | -0.25 | |
Brazil Copa Fares Lopes (Brazil Copa Fares Lopes) | |||||
FT 01:00 | 6 คัวคาเอีย ซีอี |
0-1
0-1 |
อิกาซ่า อีซี 5 | +0 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | Coruripe AL U20 |
1-1
1-0 |
Guarany AL U20 | -0.5 | |
FT 01:00 | 3 1 บาร์รา แมนซ่า อาร์เจ (ยู 20) |
4-0
1-0 |
คิวมาดอส(ยู 20) | -4 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼▼-1.75 |
|
FT 01:10 | 5 1 Perolas Negras Youth |
1-1
1-1 |
เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) 1 3 | -0.25 | |
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 01:10 | Oceania FC |
1-0
0-0 |
Escorpiones FC II | -0.5 ▼-0.25 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 01:15 | 3 [3]ฮาโปเอล ไฮฟา |
1-3
0-1 |
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[11] 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | 4 [4]ซีเอส คราอิโอว่า |
2-3
1-2 |
สเตอัว บูคาเรสต์[2] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 01:30 | [3]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร |
3-2
2-0 |
เรอัล คาร์ทาเกน่า[4] | -0.5 ▲-0.75 |
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 01:30 | 4 Uniao Frederiquense RS |
5-0
4-0 |
Guarany de Bage 2 | -0.25 | |
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 01:30 | 1 Gloria RS |
0-1
0-0 |
Tres Passos RS 3 | +0 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 01:45 | 1 [4]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ |
1-3
1-1 |
มัคคาบี้ ไฮฟา[2] 4 | +0.75 ▼+0.5 ▲▲+1 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | 5 [4]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
1-0
0-0 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[14] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 6 [1]อัตเลติโก มิไนโร่ |
2-1
1-1 |
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[7] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 02:00 | 1 [7]วิเทสส์ อาร์นเฮม |
0-0
0-0 |
อาแซด อัลค์มาร์[13] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 02:00 | 4 1 [5]Jeunesse Molenbeek |
2-2
2-0 |
KMSK Deinze[3] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 2 [2]โกยาส |
2-2
0-1 |
บัสควอ เอฟซี[15] 3 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
FT 02:00 | 2 [4]อาไว เอฟซี เอสซี |
2-1
0-1 |
แซมปายโอ้ คอเรีย[14] 1 3 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 02:00 | 2 [16]ลอนดริน่า พีอาร์ |
3-0
2-0 |
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[11] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 2 [18]วิตอเรีย บีเอ |
0-1
0-0 |
วิลา โนวา[9] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:00 | 1 [17]เรโม เบเลม |
0-0
0-0 |
คอนฟิแองก้า[19] 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 02:00 | 2 [13]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ |
2-1
2-0 |
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[7] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 02:00 | 1 [1]โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
2-2
0-0 |
กัวรานี่ เอสพี[6] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 1 [5]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ |
4-0
3-0 |
บราซิล เด เปโลตัส[20] 4 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 02:00 | 4 [1]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า |
1-0
0-0 |
คาราคาส เอฟซี[2] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 1 [5]รอยัล พารี่ เอฟซี |
5-0
2-0 |
รีล โปโตซี่[14] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 02:00 | 1 เดปอร์ติโว มิกต์แลน |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโวมีชโก 2 | -0.75 ▲-1 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 5 อูเบอราบา |
3-1
2-0 |
บอสตัน 3 | -0.75 | |
FT 02:00 | 8 1 สปอร์ท ลากัว เซค่า |
2-1
2-0 |
ออโต้ เอสปอร์เต้ คลับ พีบี 6 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 5 Caravaggio FC(N) |
0-0
0-0 |
บลูเมเนา อีซี 6 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 02:00 | 6 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ |
4-0
2-0 |
Garcia Agreda 2 3 | -0.75 ▲-1 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 02:15 | 2 [6]เอ็นเค มูรา 05 |
3-1
2-1 |
มาริบอร์[2] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 02:30 | 2 [12]โคโม |
1-1
0-0 |
ปาร์ม่า[14] 4 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:30 | 4 1 คิมเบอร์ลีย์ มาร์ เดล พลาต้า |
1-1
1-1 |
Argentinos Del Sud 4 | -0.5 | |
FT 02:30 | 2 Club Infantil Oriental |
2-1
1-0 |
Arijon 1 3 | -0.5 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 02:30 | 4 [18]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า |
3-0
1-0 |
สปอร์ติ้ง โควิลฮา[14] 4 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 02:45 | 1 [5]โอลิมปิก มาร์กเซย |
1-0
0-0 |
ทรัวส์[16] 4 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 02:45 | 2 [1]นาโปลี |
4-0
3-0 |
ลาซิโอ[6] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 03:00 | 4 1 [12]โรซาริโอ เซ็นทรัล |
2-2
1-0 |
ริเวอร์เพลท[1] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 03:00 | 1 [3]รอแยล อันท์เวิร์พ |
3-0
0-0 |
ออสเทนเด้[16] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 03:00 | 3 [1]เรอัล มาดริด |
2-1
1-1 |
เซบีย่า[4] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:00 | 4 Huracan de San Luis |
1-0
1-0 |
Club General San Martin Merlo 5 | -0.25 | |
FT 03:00 | 3 1 Academia Mascherano |
0-2
0-1 |
ลิวาดาเวีย ลินคอล์น 4 | +0.25 | |
FT 03:00 | 1 AD Centenario Neuquen |
1-1
0-0 |
Atletico Maronese 3 | +0.25 | |
FT 03:00 | 2 Hipolito Yrigoye |
2-1
0-1 |
CA Penaflor 3 | +0.25 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:00 | 1 1 สปอร์ติ้งคริสตัล(N) |
0-0
0-0 |
เอเลี่ยนซา ลิม่า 1 3 | -0.5 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 03:00 | 2 [2]ยูเอไอ อากุยซ่า |
1-2
0-1 |
คานัวลาส เอฟซี[1] 2 | -0.25 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 03:00 | 3 1 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด |
2-0
0-0 |
เบรัสเตกี 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 03:00 | 4 Centro Espanol(N) |
1-0
0-0 |
Defensores de Cambaceres 1 2 | +0.5 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 03:00 | 3 1 Gaiman FC |
1-6
1-3 |
Racing Trelew 2 | +0 | |
FT 03:00 | 5 อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา |
2-1
1-1 |
Ciudad de Nieva 1 5 | -0.25 | |
FT 03:00 | 1 Unidos de Olmos |
2-1
1-0 |
Estrella de Berisso 1 | +0 | |
FT 03:00 | 5 1 Andes Talleres |
1-2
1-2 |
FADEP Mendoza 1 7 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 03:00 | 7 Santo Pipo SC |
1-2
0-1 |
กวารานี เอ ฟรังโก 1 4 | +0 | |
FT 03:00 | 3 1 CSD Fontana |
1-0
1-0 |
Club Sportivo Cultural 7 | -0.5 | |
FT 03:00 | 4 Social Atletico Television |
3-4
1-2 |
Deportivo Metalurgico 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 03:00 | 3 JJ Moreno |
2-1
0-0 |
Germinal de Rawson 1 7 | +0.25 | |
FT 03:00 | 2 Alumni Los Hornos |
2-1
1-1 |
Defensores de Glew 1 2 | +0 | |
FT 03:00 | 5 Las Campanas |
1-5
1-0 |
Sportivo Baradero 1 | +0.25 | |
FT 03:00 | 2 2 Juventud Pueyrredon |
1-2
1-0 |
CA Alianza Futbolistica VM 1 5 | +0 | |
FT 03:00 | 3 Escuela Presidente Roca |
2-1
1-1 |
DYC Union Oncativo 2 | -0.25 ▼+0 |
|
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 03:00 | 1 Gambia Armed Force |
2-0
1-0 |
Gambia Ports Authority 1 1 | +0 | |
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 03:00 | 3 อิมอเร่ อาร์เอส |
0-0
0-0 |
โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 1 | -0.25 | |
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 03:00 | 2 SK Sport Street Soccer FC |
2-1
1-1 |
Halcones Negros FC 3 | -0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 03:20 | แคนซัส วิซาร์ดส์ |
1-2
1-0 |
รีล ซอลต์ เลค 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 03:30 | 3 [1]ปอร์โต้ |
2-1
1-1 |
วิตอเรีย กิมาไรส์[7] 1 6 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:30 | 2 1 Club Atletico Miramar |
0-4
0-2 |
Colon de San Justo 1 | +0.5 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:30 | 3 ยูเนียน แมกดาเลนา |
1-0
0-0 |
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 03:30 | 2 General Paz Junlors |
1-2
1-2 |
Deportivo Colon CC 5 | -0.25 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 03:30 | Cobaneras FC (w) |
3-0
2-0 |
Gardenias de Coatepeque (w) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 04:00 | 3 1 [4]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า |
1-2
0-1 |
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า[10] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 04:00 | 3 [2]โคโล โคโล่ |
0-1
0-0 |
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[5] 4 | -1.5 ▼▼▼-0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 04:00 | 3 [1]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า |
2-0
2-0 |
ฮัวชิปาโต้[16] 1 4 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 04:00 | 3 [14]คูริโก้ ยูนิโด |
1-1
1-0 |
ปาเลสติโน่[8] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament) | |||||
FT 04:00 | อินเดีย (ญ) |
0-3
0-1 |
ชิลี (ญ) 1 | +2 ▲+2.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 04:00 | 3 [7]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ |
0-2
0-0 |
เฮเรดิอาโน[1] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 04:00 | [5]คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ |
4-0
1-0 |
จิคาราล เซอร์โคบา[12] 4 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 04:00 | 1 [10]กัวดาลูเป เอฟซี |
0-5
0-2 |
ซานโตส เด กัวปิเลส[4] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 04:00 | 3 [11]Guanacasteca |
1-0
1-0 |
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[3] 3 | +0.5 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 04:00 | 3 1 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส(N) |
2-1
1-1 |
เอซี โคลีนา 1 | -0.75 | |
FT 04:00 | 3 โคลชากัว ซีดี |
2-2
1-2 |
Deportes Recoleta 1 | +0.5 | |
FT 04:00 | 4 ดี.คอนเซ็ป |
1-1
1-0 |
เดปอร์เตส วัลดิเวีย 1 6 | +0 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 04:00 | 4 CA Juventud Alianza |
1-1
0-1 |
CA Colon Junior 3 | -0.25 | |
FT 04:00 | แอตเลติโก้ ปารานา |
2-0
1-0 |
San Martin Diamante 1 | -1.5 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 04:00 | 5 กิมนาเซีย วาย ทิโร่(N) |
2-1
1-0 |
เซนทรัล นอร์ ซัลตา 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 04:00 | 4 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา(N) |
1-1
0-1 |
ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 4 ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว |
2-1
1-1 |
Matagalpa FC 3 | +0 | |
FT 04:00 | 5 Tipitapa |
3-0
2-0 |
FC Cofradia 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 04:15 | 4 [7]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ |
1-0
1-0 |
โบลิวาร์[4] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 04:30 | 3 [5]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา |
0-0
0-0 |
เดปอร์ตีโบ ลาร่า[6] 4 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 04:50 | 4 Uniao EC U21 |
0-0
0-0 |
Cuiaba U21 4 | -1 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 1 [9]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
1-1
1-0 |
ซานโตส[11] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 05:00 | 1 [10]ก๋วยลีน่า |
1-1
1-0 |
กัวรานี อาซุนซิยง[2] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 05:00 | 1 [1]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ |
1-0
0-0 |
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[7] 2 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 05:00 | 3 จอน ฮอลแลนด์ |
3-0
1-0 |
Scherpenheuvel 2 6 | -0.25 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 05:00 | 1 ราซิ่ง คลับอรูบา |
4-1
3-1 |
เอสวีเอสเทรลล่า 1 | -2.75 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 05:00 | 1 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) |
3-2
2-1 |
Champions FC Academy 4 | -0.5 | |
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 05:00 | 1 Chivas Alamos FC |
3-1
0-1 |
R-Reyes FC 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 05:00 | 4 Delfines de Abasolo |
2-0
0-0 |
Atletico Chavinda 2 | -0.25 | |
Uruguay Amateur Cup (Uruguay Amateur Cup) | |||||
FT 05:00 | 2 CA Juventud Colonia |
5-0
1-0 |
Central San Jose 1 3 | -0.5 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:15 | 3 [15]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส |
3-0
1-0 |
กิมนาเซีย ลา พลาต้า[10] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 05:15 | 4 [3]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย |
1-1
0-0 |
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[8] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 05:15 | 2 1 Atletico Carcarana |
1-1
1-0 |
Union Sociedad Italiana 7 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 05:30 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
1-1
1-1 |
แนชวิลล์ เอฟซี 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | 2 ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา |
5-1
3-1 |
Union y Juventud Bandera 2 | -0.75 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:00 | 3 [2]อเมริกา เด กาลี(N) |
2-1
0-0 |
มิลเลียนนาริออส[7] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 06:00 | 1 Puerto San Martin Futbol |
1-0
1-0 |
CAYB Campana 1 | -0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |