ราคาบอล.cc







ผลบอล 30 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 29 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 28 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 27 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 26 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 25 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 24 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 28 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 06:30 Andes Talleres (W)
Pink FC (W) -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:30 2 [1]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 1-2
0-1
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[5] 3 -0.75
-0.25
-0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 3 [3]Independiente Petrolero 2-1
1-0
เรอัล ซานต้า ครูซ[11] 2 -1.25
-1.75
-1.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 07:00 1 [9]เอดี ซาน คาร์ลอส 1-3
1-2
เอดี กรีเชีย[6] 1 -0.5
-0.25
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 07:00 3 [1]แอนติกา จีเอฟซี 0-0
0-0
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า[3] 3 -0.5
-0.75
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 2 Veraguas FC 1-1
1-1
Herrera FC 2 +0.25
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division)
FT 07:00 2 1 AD Inter San Salvador 0-0
0-0
AD Destroyer FC 1 +0.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 07:00 4 Belgrano U20 1-1
0-0
Quilmes U20 1 3 -0.25
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP)
FT 07:00 2 Estudiantes de Queretaro 3-0
1-0
Tequisquiapan FC 2 -1
-1.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:30 4 [5]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1-0
1-0
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[4] 4 +0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:30 [11]เซาเปาโล 2-0
0-0
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[19] 1 -1
-1.25
-1
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:30 2 เอสวีดาโคตา 3-1
0-0
เอสวี ริเวอร์ เพลท 3 -2
-2.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:00 1 คลับ อเมริกา 1-3
1-2
พูมาส ยูนัม 3 -1
-0.5
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:00 1 [16]โอลเมโด้รีโอบัมบา 0-2
0-0
อูเรนเซ่ เอสซี[11] 3 +1.75
+1
+1.25
FT 08:00 1 [6]เดลฟินเอสซี 3-0
2-0
มาชัค รูนา[12] 2 -1.5
-1
-1.25
FT 08:00 2 [3]คลับสปอร์ต เอเมเลค 4-0
0-0
มอนต้า เอฟซี[14] 3 -1
-0.75
-1.25
FT 08:00 4 [9]กวายากิล ซิตี้ 1-0
1-0
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส[8] 1 5 +0.25
+0
+0.25
FT 08:00 3 [13]เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1-1
1-0
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[1] 2 +1
+0.75
New Zealand South Central Series (New Zealand South Central Series)
FT 08:00 1 แคสเมียร์ เทคนิค 1-2
0-0
มิราม่าร์ แรนเจอร์ +0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 3 [3]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-1
1-0
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[2] 2 -0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:10 4 มานากัว เอฟซี 1-2
0-0
ดิเรียนเกน 3 +0
japan women empresss cup (japan women empresss cup)
FT 08:30 Veertien Mie (W) 0-1
0-0
มหาวิทยาลัยทสึคุบะ (ญ) -
FT 09:00 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 1-2
1-1
Tokyo Verdy (W) -0.25
FT 09:00 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 3-1
2-1
เจฟ ยูไนเต็ด(ญ) ยู 18 -
FT 09:00 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 4-1
2-0
Tokai University Fukuoka HS (w) -0.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 10:00 นางาโนะ(ฟุตซอล) 3-2
1-1
Yokohama S CC Futsal -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:05 3 อัตลาส 1-1
1-0
มอนเทอร์เรย์ 3 -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:00 1 [18]เอสซี ซะงะมิฮะระ 1-1
0-0
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[22] -0.25
FT 11:00 1 [13]บรัวบริทอากีต้า 1-4
1-2
โตเกียวเวอร์ดี้[12] +0
+0.25
FT 11:00 3 [9]เอฟซี เรียวเคียว 1-1
1-0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[6] +0
+0.25
japan women empresss cup (japan women empresss cup)
FT 11:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 8-0
4-0
Hokkaido Bunkyo University Meisei (w) -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [16]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-2
0-1
วาสป้า โออิตะ[3] -
FT 11:00 [11]นารา คลับ 0-0
0-0
โคชิ ยูไนเต็ด[14] -0.75
FT 11:00 2 [17]เอฟซี คาริยา 0-1
0-0
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[8] 2 +0.75
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [3]กรุลล่า โมริโอกะ 1-0
0-0
คาเตอเลอร์ โตยามา[4] 1 2 -0.25
-0.5
FT 11:00 [12]มาบาริ เอฟซี 3-0
0-0
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[11] 1 -0.25
FT 11:00 1 [8]โยโกฮามา เอสซีซี 0-2
0-1
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[5] 2 +0
FT 11:00 [2]มิยาซากิ 1-0
0-0
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[1] -0.25
+0
FT 11:00 [7]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0-2
0-1
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[9] 1 -0.25
+0
-0.25
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
Pend 11:00 อลาอับ ดามานอาวเออร์
ดาดรา นครหเวลี -1
japan women empresss cup (japan women empresss cup)
FT 11:30 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 3-1
2-0
มหาวิทยาลัยคานางาวะ (ญ) -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 1 [3]แดกู เอฟซี 0-2
0-0
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[1] 2 +0
+0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 1 [14]รีโนฟา ยามากูชิ 0-1
0-0
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[3] 1 +0
+0.75
FT 12:00 [20]กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-2
0-1
โทชิกิ เอสซี[15] 3 +0
FT 12:00 1 [8]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-0
0-0
เกียวโต แซงก้า[2] 3 +0.25
FT 12:00 3 [5]มาชิดา เซลเวีย 0-0
0-0
โอมิยะ อาร์ดิย่า[17] 1 -0.25
+0
FT 12:00 [4]วี-วาเรน นากาซากิ 0-1
0-0
ฟาเจียโน โอคายามา[10] 1 -0.5
-0.25
FT 12:00 [19]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 2-1
0-0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[7] -0.25
+0
FT 12:00 [11]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2-1
0-1
เอฮิเมะเอฟซี[21] -0.25
-0.75
-0.5
FT 12:00 3 [16]เธสปา คูซัทสึ 0-0
0-0
จูบิโล อิวาตะ[1] 2 +0.5
+0.75
japan women empresss cup (japan women empresss cup)
FT 12:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 0-1
0-0
SEISA OSA Rheia (W) -
FT 12:00 Viamaterras Miyazaki (W) 1-2
0-2
Diosa Izumo (W) -
FT 12:00 Diavorosso Hiroshima (W) 0-0
0-0
Fukuoka AN (w) -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 1 [15]คามาทามาเร่ ซานูกิ 1-3
0-0
ไกนาเร โตโตริ[14] 4 +0.25
+0
FT 12:00 1 [6]เอฟซี กิฟู 0-0
0-0
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[10] 2 -0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 12:00 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล 2-4
1-1
นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 12:05 3 [1]เมลเบิร์น วิคตอรี่ 3-0
2-0
บริสแบน โรว์[12] 3 +0
-0.25
+0
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:25 Boalemo FC 2-1
0-0
PS Gorut 1 -1.5
-2.25
-2.5
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 12:30 2 [12]เซาธ์ ไชน่า เอเอ 1-1
0-1
หยวน ลอง เอฟซี[4] 5 +0.25
FT 12:30 [11]แฮปปี้ วัลเล่ย์ 5-0
2-0
ซิติเซ่น[13] 3 -0.25
-0.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
Postp 12:30 [6]เซา โฮเซ เอพี
ฟลาเวอร์[14] -
FT 12:30 [1]เกาลูน ซิตี้ 4-1
0-0
ตวนมุน เอสเอ[4] 1 -2
FT 12:30 [2]ถั่ง ซิง เอฟซี 2-2
1-1
กุ๊นถอง[8] 2 -3
FT 12:30 1 [13]มูทัล เอฟซี 1-6
0-3
Kwai Tsing District FA[3] 3 +1.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:40 1 [6]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-0
0-0
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[2] 2 +0.5
+0.75
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 Yanbian Longding(N) 2-1
1-0
ฮูวนาน บิลโลวส์ -
FT 13:00 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี(N) 1-0
0-0
เหอเบ่ย จิงยิง 1 -0.25

-2
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:00 2 Persip Pekalongan 2-4
1-2
Persebi Boyolali 1 5 +0.75
FT 13:00 3 เปอร์เซดิแคบ เคดิริ 3-0
2-0
พีเอสไอแอล ลูมาจัง 2 -1
-1.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:30 [4]Sichuan Minzu(N) 0-3
0-1
จีน (ยู20)[2] +0
+0.25
FT 13:30 2 [7]ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) 0-1
0-0
Yichun Weihu[3] 1 +0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 3 [2]ไซโบ้ ซันเดย์(N) 0-0
0-0
เจียงซี เหลียนเชง[3] 2 +0

+1
hkfa lanwa international fa cup (hkfa lanwa international fa cup)
FT 14:00 1 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี(N) 4-0
2-0
ฮ่องกง เอฟซี 2 -1
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:00 5 PS Jembrana 3-1
1-1
Sahedewa Galapagos Utd 2 +0.25
+1
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 14:15 2 [8]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 2-2
1-1
นิวคาสเซิล เจ็ทส์[11] -0.25
-0.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 14:15 Shriker osaka Futsal 1-1
0-1
Peace Does Machida Futsal -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 2 อินชอนยูไนเต็ด 0-0
0-0
โปฮัง สตีลเลอร์ 3 +0.25
+0
FT 14:30 3 เอฟซี โซล(N) 0-0
0-0
แกงวัน เอฟซี 2 -0.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 [8]ซัมซุยโป 3-1
0-0
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[14] -2.5
-3
FT 14:30 2 [10]วอง ไท ซิน 1-1
1-0
เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น[9] +0.25
FT 14:30 [5]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 2-1
1-1
Kai Jing[7] -1.5
FT 14:30 2 1 [6]วิงยี เอฟที 2-1
2-0
ชาทิน[2] 3 +0
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 [12]ฟู มูน เอฟซี 0-3
0-0
Kwong Wah AA[11] +1.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:30 4 Dulupi FC 3-2
1-2
Mahardika FC 3 +0.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 14:30 2 Heng Wah FC 2-0
1-0
Tsun Tat Kwok Keung 1 +1.25
+0.75
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:40 2 [1]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0-1
0-0
โวฟูไทโป[3] 2 +0.25
+0.5
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 15:00 2 [7]Taicheng Lions 0-5
0-4
ไถหนันซิตี้[2] +2.25
FT 15:00 2 [1]ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 3-1
1-1
Tatung FC[3] -0.5
FT 15:00 1 [8]NTUPES 0-3
0-2
Taiwan CPC[6] +0.25
FT 15:00 2 [5]มหาวิทยาลัยฟูเจน 0-1
0-0
Taichung Futuro[4] 2 +0
Bhutan League Women (Bhutan League Women)
FT 15:00 Ugyen Academy (W) 1-2
1-1
Sunrise FC (w) +0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 1 [8]เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 1-0
0-0
พีเอสเอส สเลมัน[11] 1 -0.25
+0
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:25 3 สมุทรสงคราม เอฟซี 1-0
1-0
พระนครศรีอยุธยา 2 +0.5
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
Pend 15:30 รีล แคชเมียร์ เอฟซี
Calcutta Customs -1.25
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 2 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 0-0
0-0
Thonburi United FC -0.25
FT 15:30 3 ยโสธรเอฟซี 0-0
0-0
สกลนคร เอฟซี 1 -0.25
FT 15:30 3 1 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 1-1
0-0
ฉะเชิงเทรา 3 -0.25
FT 15:30 ACDC FC 1-1
0-0
Saimit Kabin United 3 +0
FT 15:30 6 Nonthaburi United 0-0
0-0
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 3 +0
FT 15:30 อัสสัมชัญ ธนบุรี 4-0
1-0
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร 3 -1
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 5 ทูสลาสปอร์(ยู19) 3-1
1-0
Erzurum BB U19 1 +0.75
+1
FT 16:00 1 Keciorengucu U19 3-1
2-0
อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 1 3 +0.25
FT 16:00 1 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 2-1
0-0
แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 2 +0.5
FT 16:00 3 ชีวาสสปอร์(ยู19) 2-0
1-0
ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 1 5 -1.75
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 16:00 3 [2]Erzin Belediyespor 3-1
0-0
ดัคซีสปอร์[1] 4 -0.25
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 16:00 2 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 2-1
1-1
แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 2 1 +0
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 1 ACS Kids Tampa Brasov U19 2-1
0-1
LPS Bihorul Oradea U19 -0.5
FT 16:00 3 Concordia Chiajna U19 1-3
1-1
AFC Botosani U19 1 -0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 16:00 3 Persiga Trenggalek(N) 0-4
0-2
Persekam Metro 3 -0.5

-1.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 16:15 2 [16]วิคตอเรีย ซิซคอฟ(N) 0-2
0-1
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[6] 4 -0.5
-0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
Postp 16:30 [16]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
เอสวี ฮอร์น[12] -0.25
-0.5
-0.25
hkfa lanwa international fa cup (hkfa lanwa international fa cup)
FT 16:30 4 คิดชี 1-1
0-1
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 4 -2
-1.75
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 16:30 1 [10]ซามเตรเดีย 0-0
0-0
ดินาโม ทบิลิซี[2] 1 +1.75
+2.25
+2
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 16:30 2 Hendek Spor 1-2
0-2
บัทมาน เปโทรลสปอร์ 4 +1
+0.75
+1
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
Pend 16:30 ทูคิเยมสปอร์ เบอร์ลิน
FSV Spandauer Kickers +1.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 16:30 Bardral Urayasu Futsal 4-3
1-3
Vasagey oita Futsal -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:45 1 [13]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 2-0
0-0
เปสคารา(เยาวชน)[18] 2 -1.25
-1.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 16:45 2 HEBC Hamburg 3-3
2-1
FC Suderelbe 1 3 -1
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 17:00 3 [14]สลาเวีย โมซีร์ 0-0
0-0
ดินาโม มินส์ค[2] 4 +1
+0.75
FT 17:00 3 [10]เนเมน กร็อดโน่ 3-1
2-0
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[7] 2 -0.75
FT 17:00 2 1 [5]เอฟซี รุค เบรสต์ 3-2
1-1
ดินาโม เบรสต์[8] -0.75
-0.5
FT 17:00 3 1 [11]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-4
0-2
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[12] 2 +0.75
FT 17:00 2 [15]สมอร์กอน เอฟซี 1-0
1-0
ตอร์ปิโด มินส์ค[13] +0.25
FT 17:00 [16]สปุตนิก 0-3
0-0
ซลูตัสค์[9] -
FT 17:00 2 [3]บาเต้ โบริซอฟ 4-0
0-0
เอฟเค วิเท็บส์ค[6] 1 -1.75
-1.5
-1.75
FT 17:00 3 [1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0-1
0-1
เอฟซี โกเมล[4] 3 -0.75
-0.5
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [7]เลช พอซนาน (เยาวชน) 7-0
3-0
Zha Buse U19[16] -
FT 17:00 [11]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 5-0
1-0
Stal Rzeszow Youth[12] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 4 [9]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 2-0
1-0
เอ็มโปลี(เยาวชน)[4] 1 -0.25
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 17:00 3 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 1-1
0-1
เซนต์ จูเลีย 8 -0.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [7]พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 0-4
0-1
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)[6] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 6 Fuenlabrada B 1-1
1-0
RSD อัลกาล่า เอนาเรส 5 -0.25
FT 17:00 2 เรอัล ซาราโกซ่า 2 3-1
0-1
อูเตโบ เอฟซี 2 -0.25
FT 17:00 4 ซานทูซู เอฟซี 1-1
0-0
เอสซีดี ดูรานโก้ 1 +0.25
+0
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 17:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 1-4
1-1
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) -
FT 17:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) 4-2
3-2
Fortuna Koln U17 -
FT 17:00 [9]ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 3-1
0-0
ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17)[18] -
FT 17:00 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) 1-0
0-0
เอาก์สบวร์ก (ยู 17) -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 2 ซีดี ซาน โรเก้ 1-1
0-1
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 2 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 17:00 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 2-1
0-0
แคนเนส เอเอส (ยู 19) -
FT 17:00 2 เลอ ม็องส์(ยู19) 3-1
1-1
แบรสต์(ยู 19) 1 -0.25
FT 17:00 2 บอร์กโดซ์(ยู 19) 1-1
1-0
Concarneau U19 2 -1.5
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 17:00 2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 3-2
1-2
เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) 1 -2.5
FT 17:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) 1-5
1-2
โคโลญจน์ (ยู 19) 1 +2
+1.75
FT 17:00 2 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) 2-1
0-1
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) 3 -2.25
FT 17:00 1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 9-1
4-1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) -2.5
-2.25
FT 17:00 2 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 2-1
2-1
อาเค่น ยู19 1 -1.25
FT 17:00 2 Kassel U19 0-2
0-1
ซาร์บรัคเค่น ยู19 3 +0.5
+0.25
FT 17:00 1 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 1-1
1-1
ชาลเก้ 04 (ยู 19) 1 +0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 17:00 1 [15]โปลิ ทิมิโซอาร่า 2-1
0-1
CSA Steaua Bucuresti[6] 1 +0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0-0
0-0
บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค -
FT 17:00 [14]Bayrampasa 0-1
0-0
Darica Genclerbirligi[15] 2 -0.25
FT 17:00 1 Turk Metal Kirikkale 1-0
0-0
Cankaya FK 2 -0.75
-1
FT 17:00 1 [17]คิซิลคาบอลัคสปอร์ 3-0
1-0
ฮาเซทเทเป้ เอสเค[18] 3 -0.25
-0.5
FT 17:00 2 Osmaniyespor 1-1
0-0
Erbaaspor S 1 +0
FT 17:00 5 1 Dai Lin Jissbon 0-3
0-0
โมด้าเฟน สปอร์ 1 -1
FT 17:00 3 [13]Elazig Belediyespor 0-1
0-0
Sile Yildizspor[5] 2 +0.25
FT 17:00 6 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 0-4
0-2
Orduspor 1 1 +1.5
FT 17:00 1 Karaman Belediyespor 0-1
0-0
Artvin Hopaspor 1 -
FT 17:00 4 Nevsehirspor Genclik 2-1
1-1
Utkoi 1 4 +0
+0.25
FT 17:00 ซานคักเทเป เอฟเค 1-3
1-2
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 2 +0.75
FT 17:00 3 ออฟสปอร์ 1-2
0-1
กูมัสฮาเนสสปอร์ 7 -0.5
-0.75
FT 17:00 2 [12]Yeni Orduspor 3-0
2-0
มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์[8] 2 -0.25
FT 17:00 4 คาซิยาก้า 4-2
0-1
EdirnesporGenclik 3 +0
FT 17:00 Kahta 02 Spor 0-1
0-1
Yldrm Belediyesispor -
FT 17:00 [4]76 Igdir Belediye spor 2-1
0-0
Halide Edip Adivarspor[9] -
FT 17:00 [16]Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-0
0-0
Kusadasispor[3] +0.5
FT 17:00 เฟธิเยสปอร์ 1-0
0-0
Agri 1970 Spor -1
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 17:00 วาซิโต้ เอฟซี
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 3 Escola Varsovia Warszawa 3-1
2-0
Mlawianka Mlawa 1 +0
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:00 1 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1-1
1-1
ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) +0.5
FT 17:00 3 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 2-2
0-2
วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 2 +0.5
FT 17:00 FK Rad Beograd U19 3-0
0-0
FK Macva Sabac U19 2 -2
FT 17:00 1 TSC Backa Topola U19 2-1
2-0
Spartak Subotica U19 1 3 -1
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 17:00 2 อีเอสซี กีสเตมานดี 3-1
1-0
TuS Schwachhausen 1 +0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 17:00 4 Diosgyori VTK II 2-3
2-2
Jaszberenyi FC 5 -0.25
FT 17:00 1 ETO Akademia 0-2
0-1
Papai Perutz 3 -1
Pend 17:00 Ujpesti TE B
Egri FC -0.75
FT 17:00 Gyirmot SE II 4-0
1-0
Balatonfuredi FC 4 -0.75
-1
FT 17:00 3 ปาคซิ เซ 2 1-0
1-0
อีเอสเอ็มทีเค 2 -0.75
-0.5
FT 17:00 4 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 0-1
0-1
UFC Nagykanizsa 1 2 -1
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 17:00 3 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 2-2
2-2
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 2 +1
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 3 Dinamo Bucharest U19(N) 5-2
2-0
Steaua Bucuresti U19 2 +0
FT 17:00 1 CS Luceafarul Oradea U19 1-1
1-0
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu U19 -2.5
-2.75
FT 17:00 2 ACS Viitorul Cluj U19 2-2
0-1
Universitaea Cluj U19 1 2 +0.25
+0
FT 17:00 2 ACS Sepsi U19 3-2
1-1
FC Voluntari U19 4 -1.25
FT 17:00 5 LPS Buzau U19 2-0
1-0
CSM Politehnica lasi U19 2 5 +0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
Pend 17:00 ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ)
CDEF Logrono II (W) -1.25
FT 17:00 2 ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) 3-1
2-0
UD Aguilas (W) 2 -2
-2.25
Bangladesh Independence Cup (Bangladesh Independence Cup)
FT 17:00 2 โมฮัมเมดัน เอสซี 2-1
1-0
มูกติยอดด้าเอสเคซี -0.75
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 17:00 เชเซน่า (เยาวชน) 4-3
4-2
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) -0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:15 1 Santa Teresa B (w) 3-2
2-0
Almeria (w) 2 +0.75
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 3 [12]กาเซียนเท็ป B.B. 3-2
1-1
คอนยาสปอร์[2] 2 +0
-0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 2 [17]เคซิโอเรนกูคู 3-2
1-2
อุมรานิเยสปอร์[1] 4 +0.25
+0
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:30 [13]FC Mynai U21 0-5
0-2
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[3] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 Giner Torrero 0-0
0-0
ซีดี คารินเยนา +0.75
+0.5
FT 17:30 2 ปาร์ลา เอสคูเอลา 1-1
1-1
AD Complutense Alcala 4 -0.5
-0.75
FT 17:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-2
0-1
AD Villaviciosa De Odon 3 -0.75
-1
FT 17:30 เกตาเฟ่ บี 3-0
1-0
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน -0.5
FT 17:30 4 Torrejon CF 0-1
0-1
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 3 +0.25
FT 17:30 กัลโลเวรา 0-4
0-2
เยคราโน ดิปอติโว +0.5
+0.75
FT 17:30 4 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 2-0
2-0
ฮาโร เดปอร์ติโบ 2 +0.75
FT 17:30 1 อัลคอร์ค่อน บี 2-0
1-0
อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 2 -0.5
-0.75
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 17:30 1 [18]FC Dobrudzha 0-3
0-1
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[3] 2 +0.75
+0.5
+0.75
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:30 นูมานเซีย 1-1
0-1
Ibiza Islas Pitiusas -0.75
FT 17:30 1 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 1-0
1-0
UD Socuellamos 2 -1.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 17:30 [10]Chelsea FC Soccer School (HK) 3-3
1-1
Yau Tsim Mong[5] +0.25
+0.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
Pend 17:30 Aurrera de Vitoria (w)
Athletic Bilbao C (W) +1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:45 2 ซีดี กัวร์นิโซ 2-2
2-2
Atletico Albericia 1 -0.5
FT 17:45 UP Plasencia 1-0
0-0
โอลิเวนซา เอฟซี -
FT 17:45 ซีดี พราวิอาโน 4-0
2-0
SD Lenense -0.25
FT 17:45 1 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 1-1
0-0
CD Naval 3 -1
-0.75
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 2 [14]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-0
0-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ[8] 2 +0.25
+0.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 18:00 3 [1]เฟยเรนเซ่ 3-2
2-0
ปอร์โต้ บี[11] 2 -0.25
-0.5
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
FT 18:00 1 อัล คารามาห์ 2-0
0-0
Al-Yaqdhah 1 -
FT 18:00 อัล นาวัล 2-0
1-0
Musfat Banyas 1 -
FT 18:00 อัล วาห์ดา 3-1
1-0
Al Tadamon Latakia -
FT 18:00 อัล จาอิส (SYR) 0-0
0-0
อัล มาจด์ -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 18:00 2 [6]ทรานส์ นาร์ว่า 0-2
0-0
เลวาเดีย ทัลลินน์[1] 1 +2.25
+2.75
+2.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 18:00 [2]เอฟซี มิลซามี่ 5-0
2-0
เอฟซี ฟลอเรชติ[8] 1 -2.5
-3.25
-3
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 18:00 1 1 [1]อารารัต 2-0
0-0
เอฟเค แวน[9] 1 4 -1.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 1 [5]ชลบุรี เอฟซี 3-0
1-0
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[11] -1
-0.5
-0.75
FT 18:00 [15]ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-0
0-0
บางกอกกล๊าส เอฟซี[4] 3 +1.25
+0.75
+1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 2 อัลเมเรีย บี 2-2
1-2
รีล เจน 4 -0.5
-0.75
FT 18:00 4 เรอัล มูร์เซีย 2 0-0
0-0
Racing Murcia 3 -0.25
+0
FT 18:00 Huracan de Balazote 0-1
0-1
ซีดี อิเยร์กาส +0.25
FT 18:00 CD Llanes 6-3
1-2
CD Mosconia -1
-1.25
FT 18:00 1 ซีดี วาเรีย 2-2
0-1
ยากิว ซีเอฟ 3 -1.5
-1.75
FT 18:00 1 CF Trujillo 2-0
1-0
CD Diocesano +0.25
FT 18:00 2 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 2-0
2-0
Athletic Torrellano 3 -0.75
FT 18:00 Girona B 1-0
0-0
Grama 2 -0.25
-0.5
FT 18:00 5 EG El Palmar 1-1
0-0
เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 2 +0.25
+0.5
FT 18:00 ซานราฟาเอล 0-2
0-1
UD Poblense +0.25
FT 18:00 1 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 1-2
0-1
ซีพี ซาน คริสโทบอล 3 -0.25
FT 18:00 4 ซีดี โควาดอนก้า 2-0
0-0
เรอัล โอเบียโด้ บี 1 +0.75
+1
FT 18:00 2 1 ยูดี ลอส บาร์ริออส 0-3
0-3
ซีดี เตรรา 2 +0.5
FT 18:00 1 ลาส โรซัส 1-0
1-0
ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 3 -1
-1.25
FT 18:00 ซีอี เมร์คาดัล 1-1
0-0
ซานตันยี +0.75
FT 18:00 CD Binefar 1-0
1-0
เบลล์บริดเจท -0.75
-1.5
-1.25
FT 18:00 4 Ursaria 1-1
1-0
ED Moratalaz 1 -0.25
FT 18:00 ยูดี มาร์เบลล่า 0-1
0-1
CD Huetor Tajar -0.5
FT 18:00 2 CD Azuaga 2-0
1-0
SP Villafranca 3 +0
FT 18:00 4 CD Calamonte 2-1
2-1
AD Llerenense 1 -0.25
FT 18:00 4 โคนิล ซีเอฟ 2-0
0-0
ซีเอ แอนโตเนียโน่ 3 -0.25
FT 18:00 2 ซีดี คาเบเซนเซ 0-5
0-2
เฆเรซ เดปอร์ติโว 2 +0.25
FT 18:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 1-2
0-2
แอตเลติโก้ มาลากูโน +0.25
FT 18:00 3 1 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 1-1
1-0
Real Titanico Laviana 5 -1
-1.25
FT 18:00 4 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0-1
0-0
มันเชโก้ ซิวดัด 1 -1
-1.25
FT 18:00 CE Manresa 2-0
1-0
เอฟซี อัสโค -1
-1.25
FT 18:00 4 CE Campos 0-1
0-0
Portmany 3 -0.25
FT 18:00 4 UP Langreo B 1-2
0-1
Luarca CF 4 -0.25
FT 18:00 4 เซบีย่า ซี 1-2
0-1
ลูเซน่า 3 +0.25
FT 18:00 2 CD Azuqueca 0-3
0-1
ซีดี กวาดาลาฮารา 5 +0
FT 18:00 2 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0-2
0-1
ซีเอฟ เปราลาดา 1 +0
+0.25
FT 18:00 2 Castellon B 2-2
1-1
เฮอร์คิวลีส2 1 +0
FT 18:00 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 0-1
0-0
ฟิวดัส เด มุลเซีย -0.25
FT 18:00 5 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 3-0
0-0
CD Paracuellos Antamira 3 +0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 [16]ขอนแก่น เอฟซี 0-0
0-0
อยุธยายูไนเต็ด[10] 1 1 +0
FT 18:00 3 [7]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
0-0
ลำปาง เอฟซี[6] 5 +0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:00 3 [14]บาริโต ปูเตรา 0-3
0-2
มาดูร่า ยูไนเต็ด[11] 1 +0.25
+0
+0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 1 เออี พรัท 1-0
1-0
Andratks 3 -0.25
FT 18:00 3 1 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1-2
1-1
พานาเดอเรีย พูลิโด้ 2 -0.75
-1
-0.75
FT 18:00 3 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 2-1
0-1
เยย์ดา 8 -0.25
+0
FT 18:00 2 มัล เมนอร์ 1-0
0-0
ยูดี ออร์ซิร่า 3 +0
+0.25
FT 18:00 4 [10]มอสโตเรส 0-1
0-0
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล[2] 1 -0.25
FT 18:00 ยูดี เมลิลล่า 1-2
0-2
เอร์กูเลส -0.25
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 18:00 พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) 2-0
1-0
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) -0.5
+0
Pend 18:00 [5]แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)[9] -1.75
-1.5
FT 18:00 2 FC Astoria Walldorf(U19) 5-0
2-0
คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 3 -0.5
-0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 2 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 0-0
0-0
Mamry Gizycko -1.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
Pend 18:00 Drumcondra FC
นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี -0.25
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 18:00 2 Voshod Kherson (W) 3-0
1-0
Pantery Uman (w) -0.75

-2
-1.5
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 2 AFSK Kiev 1-3
1-2
FC Chernigiv 2 +0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 2 Pabellon Ourense CF 1-2
0-0
สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) 2 +1
FT 18:00 2 1 บียารีล (ยู 19) 4-0
1-0
CF Inter San Jose U19 3 -0.5
FT 18:00 1 มายอร์กา(ยู 19) 2-0
1-0
ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 2 -0.75
FT 18:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 1-1
0-0
ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 2 -1.5
-2
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
Postp 18:00 [6]เบเลเนนเซส(ยู 23)
มาริติโม่(ยู 23)[5] +0
+0.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 1 Durban Ladies FC (W) 0-0
0-0
TUT FC (W) +2.75
+2.5
Nepal super (Nepal super)
FT 18:00 1 Jawalakhel Youth Club 0-1
0-0
Nepal Police Club 1 +0
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 18:00 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 1-1
1-1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 1 +0.75
+0.5
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 18:00 2 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1-0
0-0
เรอัล มาดริด กัสติยา 3 +0
+0.25
+0
FT 18:00 3 กาลาฮอร์รา 2-0
0-0
คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 +0.25
+0
FT 18:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 1-1
0-0
ซีดี ตูเดลาโน่ 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 18:00 1 เซลต้า บีโก้ บี 1-1
0-1
เอซเตรมาดูรา -0.75
-1
-0.75
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 18:15 2 [16]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0-1
0-1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[1] 1 +2
+2.25
+2
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 3 [16]เปอร์ซิค เคดีรี่(N) 0-0
0-0
เปอร์เซบายา สุราบายา[5] 4 +0.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:15 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 2-1
1-1
Cerdanyola del Valles -0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 18:30 6 [7]วิสล่า พล็อค 2-1
2-0
คราโคเวีย คราคอฟ[12] 2 -0.25
+0
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 18:30 3 [14]อูดิเนเซ่ 0-0
0-0
เจนัว[18] 4 -0.25
-0.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 2 [4]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 1-0
0-0
Nanjing Fengfan[1] -0.5
-0.25
-0.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:30 3 [14]สุพรรณบุรี เอฟซี 2-0
1-0
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[1] 2 +1.25
+1
+1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:30 ยูอี ฟิกูเรส 1-2
1-0
EE Guineueta -0.5
FT 18:30 2 ซิลวา เอสดี 3-0
3-0
ซีดี ช็อกโก +0
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 18:30 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 1-2
0-1
สตารส์บูร์ก(ยู 19) 2 +0.75
+1.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:30 2 SD Villestro (W) 1-2
0-1
Gijon FF (w) +2
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:40 3 1 [6]จีเคเอส ทิคี 0-1
0-0
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[12] 3 -0.5
-0.25
-0.5
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 19:00 3 1 [20]แซงต์ เอเตียน 1-3
1-1
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1] 1 +1.75
+1.5
+1.75
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 19:00 3 [10]ลิฟวิงสตัน 1-3
1-2
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[1] 1 +1.5
+1.25
+1.5
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 19:00 2 [15]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0-1
0-1
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[2] 2 +2
+1.75
+2
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 19:00 2 [11]โคลูบารา 2-1
0-1
บัซคา โทโพลา[8] 3 +0.75
+0.25
FT 19:00 3 [6]ราสนิกีร์ ไนร์ 3-0
2-0
แรดนิค ซูดูลิซาร์[12] 2 -0.75
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 19:00 2 [4]ASK Bravo Publikum 1-2
1-2
เอฟซี โคเปอร์[1] 3 +0
+0.25
+0
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 19:00 1 ทัสเคอร์ 0-0
0-0
สฟาเคซี 2 +0.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 19:00 2 [2]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 4-1
3-0
FC Rohoznik[11] 1 -2
-1.75
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 19:00 1 [10]Rudar Prijedor 0-1
0-0
เอฟเคทุซลา ซิตี้[2] 1 +0.25
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 19:00 3 [12]เปลิสเตอร์ 0-0
0-0
Olimpus Skopje Balashikha[9] 4 +0
FT 19:00 2 1 [7]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1-2
0-1
เอฟเค สเกนดิจา 79[3] 3 +0.75
+0.5
FT 19:00 4 [1]เอฟเค ชคูปิ 4-0
0-0
FC Struga Trim Lum[6] 3 -0.75
-1
FT 19:00 1 [10]FK Tikves Kavadarci 2-0
1-0
ราบ็อตนิคกี้[8] +0.25
+0
FT 19:00 3 [5]เบรกัลนิก้า สติป 2-1
1-1
โบเรค เวเลส[11] 3 -1
-1.25
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 19:00 2 [7]เอฟเครูดาร์ 0-1
0-0
เอฟเค พ๊อดโกริซา[8] 3 -0.25
+0
Postp 19:00 [9]Jezero Plav
เอฟเคเซต้า[10] -0.25
+0
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 19:00 [7]คอร์โดบา(ฟุตซอล) 1-4
0-4
EiPozo Murcia Turistica Futsal[4] -
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 19:00 2 [6]สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0-3
0-2
ซีล่า เอฟเค[2] 5 +0.25
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:00 5 1 [9]กาญารี่(เยาวชน) 2-1
0-0
เอซี มิลาน(เยาวชน)[16] 2 -0.25
+0
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 3 [3]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-1
0-1
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[11] -0.75
-1
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 3 [7]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0-1
0-0
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[1] 1 +0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 19:00 4 [14]เอสโซลโนกิ เอฟซี 0-0
0-0
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี[20] 4 -0.75
FT 19:00 2 [7]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 0-2
0-0
ซเซจ เอเค[3] 3 -0.25
FT 19:00 1 [6]ไนเรกิฮาซา 1-0
1-0
III. เครูเลติ ทียูอี[19] 4 -0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 2 2 CD Vera 0-0
0-0
ลันซาโรเต้ 1 2 -0.5
-0.75
FT 19:00 2 เตเนริเฟ่ 2 2-2
1-0
คลับ มาริโน่ 5 -0.5
-0.75
FT 19:00 Herbania 3-1
2-1
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า -0.5
FT 19:00 1 1 CD Buzanada 1-1
1-1
Tenisca 1 4 -0.25
FT 19:00 6 UD Las Zocas 1-3
0-2
CD Union Puerto 3 +0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 1 [14]เชียงใหม่ เอฟซี 1-0
0-0
นครปฐม เอฟซี[15] 2 -0.75
FT 19:00 2 [2]สุโขทัย เอฟซี 2-2
0-1
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[11] 3 -0.75
-1.5
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 2 [4]FK Zeleznicar Pancevo 1-0
0-0
Zlatibor Cajetina[12] 7 -1
-1.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:00 4 [11]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1-2
0-1
โปกอน ซีดล์เซ[14] 1 2 -0.75
-0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 19:00 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) 1-9
0-1
โบคุ่ม (ยู 17) -
FT 19:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 0-1
0-1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 19:00 8 ยูดี ทามาราเซเต้ 1-0
0-0
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 3 +0.25
FT 19:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 1-3
1-2
เอดี เซวตา +0
FT 19:00 1 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0-0
0-0
เบเลซ ซีเอฟ 1 1 -0.25
+0
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 19:00 2 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 1-7
0-3
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) +1.75
+1.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 3 [16]เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 0-2
0-0
ชามนิตเซอร์[7] 2 +0.75
+1
FT 19:00 2 1 [13]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 0-0
0-0
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[15] 1 3 -0.5
FT 19:00 [20]วีเอฟบีเออร์บัค 0-4
0-1
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[9] +0
+0.25
FT 19:00 2 [4]คาร์ล ไซส์ เยน่า 4-1
3-0
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[18] 1 -1.5
-1.75
FT 19:00 [12]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 5-1
2-1
Eilenburg[19] 1 -1
-1.25
-1
FT 19:00 2 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2-1
1-0
โอเบิร์นนูแลนด์ 2 -1.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 2-5
1-3
อันเจเรด บีเค +0.25
+0.5
FT 19:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 2-3
0-1
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค +1
+0.75
FT 19:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 1-2
0-0
นีคอปปิ้ง บีไอเอส +1.75
+2
+1.75
FT 19:00 ไอเค ออเดวอร์ด 7-1
1-1
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค -2.5
-2.25
-2.5
FT 19:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 3-1
2-1
ไอเอฟเค คูมลา -0.25
-0.5
FT 19:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 3-0
0-0
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ -1.75

-2.75
FT 19:00 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 3-0
0-0
ไอเค กัวติออส +0

-1
FT 19:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 3-4
2-3
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค +1.75
+2.25
+1.75
FT 19:00 1 บีเคฟอร์เวิร์ด 10-0
2-0
วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค -1.75



-5
-4.75
FT 19:00 Mjolby AI FF 5-1
2-0
วาร์มโบลเอฟซี -0.5

-2
FT 19:00 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม 0-0
0-0
Lidkopings FK +1.75

+3.25
+3
FT 19:00 รินนินเก้ ไอเค 2-6
1-3
ทีเลโซ เอฟเอฟ -
FT 19:00 Yxhults IK 0-0
0-0
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ -0.25
+0
FT 19:00 1 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 3-3
2-2
สเมดบี้ เอไอเอส -0.75
-1.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี
FC Talanta -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 2 Dire Dawa 0-1
0-1
Welkite Ketema 2 -0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 19:00 3 1 Rugende FC 0-2
0-1
Vision FC 1 2 +0.75
Pend 19:00 Rwamagana City
Impessa FC -
FT 19:00 4 1 Gitikinyoni FC 2-2
0-1
Gasabo United 1 2 +0
FT 19:00 4 La Jeunesse FC 0-1
0-1
Muhanga 2 +0.25
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 19:00 1 [6]เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 4-1
2-1
เซตีเนีย[9] 1 -0.75
-1.25
FT 19:00 2 [4]โอเอสเค อิกาโล 0-0
0-0
โบเคลจ์ โคเตอร์[3] 1 -0.25
-0.75
-0.5
FT 19:00 [10]โอเอฟเค พอดโกริก้า 0-4
0-3
Jedinstvo Bijelo Polje[1] +1.5
+2
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 1 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 5-3
1-0
Piast Zmigrod 1 2 -1.25
-1
-1.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 2 บียูเอล เอฟซี 1-1
0-0
Gaddafi FC 1 -0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 6 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 2-0
0-0
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 2 +0.75
+0.5
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 19:00 3 ปราเอียนเซ่ 1-1
0-0
Aidan Heinus 2 -0.25
-0.5
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 3 [10]เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 0-1
0-1
KF Ballkani[1] 2 +1
+1.25
FT 19:00 4 [7]Malisheva 2-0
1-0
KF Drenica Skenderaj[6] 1 +0
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
Pend 19:00 FC Calvary
Blacks Power FC +0
Pend 19:00 MYDA FC
Kyetume -0.25
-0.5
Pend 19:00 Maroons
Ndejje University -0.5
Pend 19:00 Nyamityobora FC
Luweero United -0.25
Greece Super League Women (Greece Super League Women)
FT 19:00 1 Fidon Argous (w) 0-3
0-2
โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) 2 +1.5
+1.75
สก็อตติช วีเมนส์ พรีเมียร์ ลีก 1 (Scotland Football League Women)
Pend 19:00 กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ)
ควีน ปาร์ค ( ญ ) -2
-2.25
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League)
FT 19:00 1 Apaer WFC (w) 3-1
0-0
Freedom (W) -0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 19:00 3 Banyuwangi Putra 0-1
0-0
เปอซิมาร์ มาลัง 3 -0.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 19:00 3 1 NK Gornja Vrba 5-1
3-1
NK Nask Nasice 1 1 -1.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 19:00 Tsuen Wan 0-3
0-1
Sai Kung District FC 1 +0.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
Pend 19:00 JJ Urquiza U20
Fenix U20 +1
Pend 19:00 Defensores Unidos U20
CA Colegiales U20 -0.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 19:05 1 Zemun FK U19 1-1
1-0
ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) +0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 19:10 2 Nyagatare FC 0-2
0-0
Alpha FC 2 +0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:15 1 [14]Vpk Agro Magdalinovka 1-1
1-0
เอฟซี อูจโกรอด[15] 6 -0.75
Greece U19 (Greece U19)
FT 19:25 4 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 2-0
0-0
อโตรมิโตส (ยู 19) 2 +0
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 19:30 1 [10]ราซิ่ง เกงค์ 2-3
0-1
คลับบรูซ[2] 1 3 +0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:30 1 [8]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 3-0
2-0
อิงโกลสตัดท์[18] -1
-1.25
FT 19:30 [6]เนิร์นแบร์ก 2-3
1-2
ซังค์ เพาลี[2] 2 +0
+0.25
+0
FT 19:30 2 [5]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1-1
0-1
ฮันซ่า รอสต๊อค[11] 1 -0.5
-0.75
-0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 19:30 2 [13]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2-0
1-0
บริสตอล ซิตี้[18] 4 -0.75
-1.25
-1
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 19:30 1 แวร์กซายส์ 78 1-0
0-0
Poissy AS 3 -0.25
-0.5
FT 19:30 3 Chemin Bas d Avignon 1-0
0-0
Agde rco 5 +0.75
FT 19:30 แร็งส์สเตอันเน่ 3-0
1-0
Magny Renaissance 2 -1.25
-0.75
FT 19:30 3 1 Chatou 4-5
2-1
ชาร์เทรส เอฟซี 2 +1
+1.5
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 19:30 [12]เอ็นเค ครักคา 1-1
1-0
NK Bilje[10] -0.5
-0.25
-0.75
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 19:30 1 [9]เดเบรเซน วีเอสซี 1-1
1-1
ปาคซิ เซ[6] 2 +0
+0.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 19:30 1 [13]แอ๊บฮา 1-1
1-1
อัล ฮิลาล[4] 2 +1
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 19:30 เอฟซี ออร์ดิโน 2-0
1-0
ซีอี คาร์โรอิ -
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 19:30 3 [11]Omonia 29is Maiou(N) 0-1
0-1
อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย[12] 4 -0.5
-0.25
FT 19:30 3 [8]Olympiada Lympion 0-1
0-0
Agia Napa[13] 1 4 -0.5
-0.25
FT 19:30 2 [9]Ahironas Liopetriou 1-4
1-3
อิโนซิส พาราลิมนิ่[3] 2 +1
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 4 อลาอับ ดามานอาวเออร์ 2-1
2-1
Sporting Alexandria 1 +0
FT 19:30 เอล โอลิมปิก 1-0
1-0
Al Majd 1 2 -0.75
-0.5
-0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:30 2 Jagiellonia Bialystok II 3-4
2-1
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 2 +0.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 19:30 [9]หว่านไจ๋ 1-1
0-0
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[7] -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 19:30 2 ซีอี ยูโรปา (ญ) 0-1
0-1
Balears FC (W) 3 -1.25
-1.5
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:30 2 [3]KF Llapi 0-0
0-0
Gjilani[2] 2 +0
Malawi Challenge Cup (Malawi Challenge Cup)
FT 19:30 1 ทีเอ็น สตาร์ 1-4
0-3
Silver Strikers 1 +1
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 19:30 3 คอพรีฟนีตซา 0-2
0-1
เมดิมัวร์เย่ 1 +1
omani federation cup (omani federation cup)
FT 19:40 1 อัล ซูวาอี 2-3
0-1
ซาฮัม 2 -0.5
FT 19:40 โซฮาร์ คลับ 2-2
2-0
อัล นาห์ด้า +0
FT 19:40 บาห์ลา 1-1
1-0
Nizwa Club -
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 19:45 2 เตรลิสซาค 1-3
0-0
ตูลูส 1 +1
+0.25
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
Postp 19:45 AEK Athens B
Asteras Vlachioti -1.25
-1.5
-1.25
FT 19:45 2 [11]อิราคลิส 1-1
0-0
เออีแอล ลาริซ่า[6] 1 5 +0.5
FT 19:45 1 เลวาเดียกอส 3-1
0-0
Ierapetra 3 -1.75
-1.5
FT 19:45 1 1 [16]อปอลล่อน คาลามาเรีย 0-3
0-2
PAOK Saloniki B[10] 2 +0.5
+0.25
+0.5
FT 19:45 3 AO Episkopis Rethymno 1-1
0-0
คิสสามิกอส 2 +0
+0.25
FT 19:45 [7]Thesprotos 7-0
4-0
เอโอ คาวาลา[17] -
FT 19:45 [3]อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 4-0
1-0
โอลิมเปียกอส โวลัว[12] -1.25
-2
-1.75
FT 19:45 1 1 [13]เปียริกอส 0-3
0-1
นิกี โวลอส[4] 3 +0
FT 19:45 Rhodos FC 4-0
2-0
ซาคินทอส -0.75
FT 19:45 3 ไอโรโดทอส