ราคาบอล.cc







ผลบอล 29 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 28 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 27 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 26 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 25 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 24 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 23 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 27 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 2 [5]แอลดียู กีโต้ 1-0
0-0
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ[6] 1 2 -0.75
-0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 07:00 1 Selwyn United(N) 0-5
0-3
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) 1 +0.25
+0.75
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women)
FT 07:00 1 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 0-3
0-2
Capital FF (w) -0.5
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:10 2 1 สปอร์ต คลับยูไนเต็ด 1-2
0-1
เอสวีบริแทนเนีย 2 +3
+2.75
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:30 3 [6]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 3-1
2-0
Real Tomayapo[13] 1 3 -1.25
-1
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 07:30 4 CA Ciclon 4-0
1-0
Atletico Entre Rios 2 -3
-3.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 07:40 5 Ferrocarril del Estado 0-2
0-1
Sportivo Norte 4 -1
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League)
FT 08:00 5 Estudiantes de Mendoza (W) 1-3
0-2
Deportivo Maipu (w) 4 -0.5
japan women empresss cup (japan women empresss cup)
FT 08:30 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)(N) 0-3
0-1
เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) -0.75
FT 08:30 Orca Kamogawa FC (w) 4-0
3-0
Osaka University (W) -1.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:30 2 1 คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร 2-1
0-0
อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู 1 1 +0.5
japan women empresss cup (japan women empresss cup)
FT 09:00 Norddea Hokkaido (w) 0-3
0-1
Fujieda Junshin High Schoo (ญ) -0.75
-1
FT 09:00 1 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0-0
0-0
มหาวิทยาลัยโตกุยามา(ญ) -1.5
-1.75
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 09:00 1 [2]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1-0
1-0
เดปอร์ติโว อิซทาปา[7] 1 -1
-0.5
-1
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 09:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 2-1
1-0
คอร์รีคามินอส 2 2 -1.75
New Zealand South Central Series (New Zealand South Central Series)
FT 09:00 2 เวลลิงตัน โอลิมปิก 2-1
0-1
เวสเทิร์น ซูเบอร์ 3 -1.25
-1
-1.25
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2)
FT 09:30 2 ACA FC 2-1
0-1
SFI FC +0
-0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 1 [5]โอซาก้า เอฟซี 0-1
0-1
มารูยาซึอินดัสตรีส์[13] -1.25
FT 11:00 [6]FC Tiamo Hirakata 6-1
4-0
โซนี่ เซนได[4] 3 +0.5
FT 11:00 [7]ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1-4
1-3
Ban Di Tesi Iwaki[1] +0.5
FT 11:00 [15]โยโกกาว่า มูซาชิโน 0-3
0-3
ฮอนด้า เอฟซี[2] 1 +1.25
FT 11:00 [12]บิวาโกะ ชิงะ 3-1
3-0
รัน เมล อาโอโมริ[9] +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 11:00 ออสเตรเลีย(ญ) 0-3
0-1
สหรัฐอเมริกา(ญ) 1 +1.25
+1
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 11:00 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 3-0
1-0
Kitakyushu Futsal -
japan women empresss cup (japan women empresss cup)
FT 11:30 Otemon Gakuin University Women 3-6
1-1
Japan Soccer College (w) -
FT 11:30 AS Harima ALBION Womens 5-0
1-0
มหาวิทยาลัยเซ็นได(ญ) -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 1 [4]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
0-0
ซูวอน ซิตี้[5] 1 -0.5
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 [15]โชนัน เบลมาเร่ 0-1
0-0
โตกุชิม่า วอร์ทิส[17] 1 -0.25
FT 12:00 [11]เซเรโซ โอซาก้า 2-1
0-0
นาโกย่า แกรมปัส เอต[4] 1 +0.25
FT 12:00 [10]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-2
1-0
เอฟซี โตเกียว[9] -0.25
FT 12:00 5 [3]วิสเซล โกเบ 0-2
0-1
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[2] +0.25
FT 12:00 1 [12]คอนซาโดล ซัปโปโร 3-1
2-1
คาชิว่า เรย์โซล[14] 2 -0.25
-0.5
FT 12:00 [18]โออิตะ ตรินิต้า 2-0
2-0
โยโกฮามา เอฟซี[20] -0.25
FT 12:00 2 [5]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-0
1-0
สากัน โตสู[7] -0.5
-1
FT 12:00 [1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 4-1
2-1
กัมบะ โอซาก้า[13] 1 -1.25
-1.5
FT 12:00 1 [8]อวิสปา ฟูกูโอกะ 2-2
1-0
เวกัลตา เซนได[19] 1 -0.25
-0.5
FT 12:00 [6]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-1
0-0
ชิมิสุ เอส-พัลส์[16] -0.5
japan women empresss cup (japan women empresss cup)
FT 12:00 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 2-2
2-1
Fujizakura Yamanashi (W) -
FT 12:00 มหาวิทยาลัยวะเซะดะ เอเอฟซี (ญ) 4-0
0-0
Kagawa Shikou (w) -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 6 เชนันซิตี้ 2-2
1-0
กิมโป เอฟซี 1 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 12:00 1 เกาหลีใต้(ญ) 2-1
0-1
นิวซีแลนด์(ญ) 2 -1.25
-1
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2)
FT 12:00 2 FC Base Taipei Athletic 1-9
1-1
มหาวิทยาลัยหมิงฉวน +3.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:15 Boliyohuto FC 1-4
1-2
IPPOT Bulango +1
+1.5
FT 13:00 4 PSISa Salatiga 0-1
0-1
Persak Kebumen 2 -0.25
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
FT 13:00 [6]อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ) 0-1
0-1
Taipei Xiongzan (W)[3] +3.5
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2)
FT 13:00 1 PlayOne NTNU 4-3
2-2
FC Kaohsiung 1 -1.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 13:05 [1]เวลริงตัน โฟนิค 2-1
0-0
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[4] -0.25
+0
-0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 13:15 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) 2-1
2-0
fugador sumida Futsal -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 13:30 [1]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 4-0
3-0
เสิ่นหยาง เออบาน[6] -1.25

-2.25
hkfa lanwa international fa cup (hkfa lanwa international fa cup)
FT 14:00 1 ไทจง เอฟซี(N) 0-1
0-0
ลีแมน 2 +1
+1.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:00 PS Tunas Muda Ubud 0-0
0-0
Undiksha FC 1 -0.5
-0.25
Postp 14:15 Likot FC
Bonebol FC +0.75
Nepal super (Nepal super)
FT 14:15 1 Chyasal Youth Club(N) 1-0
0-0
Armed Police Force 2 -0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 3 ซองนัม เอฟซี 1-0
1-0
กวางจู เอฟซี -0.25
+0
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2)
FT 14:30 Inter Taoyuan FC 4-1
1-0
Tong Jie FC -2.75
India Regional Cup (India Regional Cup)
FT 14:40 2 Yarkhok United FC(N) 1-1
0-1
ทีอาร์เอยู เอฟซี 1 +0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 15:00 2 [12]ทอม ทอมสค์ 1-1
0-1
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์[4] 4 +0.5
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League)
FT 15:00 2 1 AS Kigali Women 2-1
0-1
Fatima (W) 2 -4
-3.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 1 [12]พีเอส ติร่า(N) 4-2
2-1
เปอเซล่า ลามังกัน[15] -0.75
-0.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 15:30 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 3-6
2-1
เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) -
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 2 สุรินทร์ เอฟซี 1-2
1-1
อุบลราชธานี เอฟซี 3 -0.25
FT 15:30 2 Phram Bangkok FC 2-2
2-1
จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 1 3 +0.25
FT 15:30 2 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 0-0
0-0
สระบุรี เอฟซี 4 +1
FT 15:30 1 1 บางกอก เอฟซี 2-0
0-0
สยาม เอฟซี 1 4 -0.75
-1
FT 15:30 2 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 2-2
1-0
สมุทรปราการเอฟซี -0.5
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:45 3 [7]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 2-2
0-1
เมลเบิร์น ซิตี้[1] 4 +0.25
+1
+0.75
FT 15:45 2 [10]ซิดนีย์ เอฟซี 0-1
0-1
FC Macarthur[3] 4 -0.5
-0.25
-0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 16:00 4 [9]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 3-1
1-0
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[5] 1 6 -0.25
+0
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:00 4 1 [4]วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 2-2
0-0
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)[3] 2 -0.5
FT 16:00 [6]แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 2-2
2-1
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[7] -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 4 1 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1-0
0-0
ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 3 +0
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 4 1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 2-1
1-0
เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 1 +0
FT 16:00 1 โบลูสปอร์ (ยู 19) 3-1
1-0
Eyupspor U19 1 -0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:00 4 [13]ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1-0
1-0
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา[20] 1 6 -2
-2.25
FT 16:00 2 [8]เมต้าล๊อกโลบูส 0-1
0-1
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา[11] 3 -0.5
-0.75
FT 16:00 4 [17]Unirea Constanta 1-1
1-0
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์[9] 2 +1
FT 16:00 2 [7]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0-0
0-0
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย[10] 4 -0.5
-0.75
FT 16:00 3 [12]โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-0
0-0
ยูนิเรีย เดจ[14] 1 -0.5
-0.75
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 16:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 0-1
0-0
Sesvete U19 1 -1
FT 16:00 1 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 2-0
1-0
สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 1 -0.5
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 16:00 1 Services 2-0
0-0
Uttar Pradesh 1 -2.75
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
FT 16:00 [4]Kaohsiung Sunny Bank (W) 3-0
1-0
Hang Yuan FC (W)[5] +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:15 บลานส์โค 2-3
0-0
เอสซี ซนอย์โม -0.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 16:15 2 [6]ดูก้า ปรากซ์ 0-0
0-0
ทริเน็ค[14] 1 -1.25
-1
hkfa lanwa international fa cup (hkfa lanwa international fa cup)
FT 16:30 1 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 4-0
3-0
จีน-ฮ่องกง(ยู23) 1 -1.5
-2.25
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
FT 16:30 [2]ฮัวเหลียน (ญ) 1-0
1-0
Taichung Blue Whale (W)[1] +0
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 16:40 Tuks FC (w) 2-0
1-0
Nicko Taurus Women 1 -1.25
-1
Bangladesh Federation Cup (Bangladesh Federation Cup)
FT 16:45 เชค รัสเซล เคซี 1-0
0-0
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 1 -1.5
-1.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [14]เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) 0-0
0-0
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)[2] -
FT 17:00 [5]อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 3-1
2-1
Warta Poznan Youth[13] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 1 [17]โบโลญญ่า(เยาวชน) 1-3
0-3
อตาลันต้า (เยาวชน)[7] 2 +1
+0.5
FT 17:00 1 [11]เวโรน่า (เยาวชน) 1-4
0-1
โตริโน่(เยาวชน)[3] 2 -0.5
-0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 17:00 [6]นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 2-3
1-1
โคแคน[8] -0.25
FT 17:00 3 [2]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 0-1
0-0
ซอกเดียน่า จิซาค[4] 4 -0.5
FT 17:00 1 [12]เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1-0
1-0
มาเชล มูบาเร็ค[10] 1 -0.25
FT 17:00 1 [3]นาซาฟ การ์ชิ 1-3
1-0
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[7] -0.5
FT 17:00 [14]ทูรัน 1-0
0-0
อันดิแจน แทชเค้นท์[13] 1 +0
FT 17:00 [5]บุนยอดกอร์ 3-2
1-2
ปัคตากอร์[1] +0.5
FT 17:00 3 [9]คิซิลคัม ซารัชโชน 1-3
0-2
เมตาลุค เบคาเบด[11] +0
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 [5]เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1-0
1-0
ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)[10] -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [9]โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) 2-0
1-0
Veres Rivne U21[15] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:00 [11]เอฟเค ลิด้า 3-2
0-0
นาฟตานนาวาโปลัตสค์[8] +0.75
FT 17:00 1 [7]Shakhter Soligorsk II 2-3
1-1
Krumkachy Minsk[3] +0.75
FT 17:00 1 [1]อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-0
0-0
Volna Pinsk[4] -0.5
FT 17:00 1 [9]เอฟเค ออร์ชา 1-2
1-0
ดนีโปร โมกิเลฟ[5] 2 +1
FT 17:00 2 [6]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 2-1
0-0
เอฟซี สโลนิม 2017[12] -1.25
FT 17:00 3 [10]เอฟซี บาราโนวีชี 3-2
2-1
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค[2] 3 +1
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 1 [12]กรมศุลกากร เอฟซี 1-2
1-1
ระยอง เอฟซี[9] 3 -0.25
+0
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 17:00 1 [3]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 0-2
0-1
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[8] -0.75
FT 17:00 [4]Gareji Sagarejo 8-0
3-0
ชิคฮูร่า[10] -2.75
FT 17:00 [6]เอฟซี เชอวาร์เดนิ 5-2
3-1
เมรานี่ ทบิลิซี่[5] -
FT 17:00 [7]ชักดิดี้ 4-2
4-2
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[9] +0.25
FT 17:00 [1]เอฟซี ซิโอนี่ 2-1
2-1
เอฟซี กากรา[2] -0.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 17:00 1 Norilsky Nickel Futsal 8-3
3-1
Ukhta Tyumen Futsal 1 -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 17:00 1 [15]ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) 1-2
1-1
ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)[5] -
FT 17:00 [12]Hansa Rostock U17 0-2
0-2
เชมนิตเซอร์(ยู 17)[4] -
FT 17:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 7-0
7-0
เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) -
Pend 17:00 Wuppertaler SV Borussia U17
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) -
Pend 17:00 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17)
เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) -
FT 17:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 0-1
0-0
เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) -
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 17:00 1 1 SPA Merignacais U19 4-3
1-2
แรนส์(ยู 19) 1 2 +0
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
Pend 17:00 [2]โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)[6] +0.25
+0.5
FT 17:00 3 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 0-0
0-0
อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 1 -1.5
Postp 17:00 [14]ซังค์ เพาลี (ยู 19)
มักเดเบิร์ก(ยู 19)[19] -0.5
Pend 17:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19)
เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) -0.75
Pend 17:00 [3]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19)
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)[11] +0
+0.25
FT 17:00 1 1 [17]Eimsbutteler TV U19 0-2
0-0
ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)[9] 2 +0.75
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 6 1 อดิยามานสปอร์ 3-1
0-0
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 4 +1
+0.75
FT 17:00 นีเด อนาโดลู เอฟเค 1-2
0-1
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ +1.5
+1.25
+1.5
FT 17:00 2 [14]ยูทัส ยูแซกสปอร์ 2-1
1-0
เอสคิเซไฮสปอร์[18] 4 -1.25
FT 17:00 5 เออร์กินิ วิไลมิซิ 1-2
1-0
ตูร์กัสลูสปอร์ 1 1 +0
FT 17:00 4 [13]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2-2
0-1
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[4] 1 3 +0.25
+0
+0.25
FT 17:00 [2]Ispartaspor 1-1
0-0
เคอร์คลาเรลีสปอร์[7] -0.25
FT 17:00 4 [5]Bukaspor 2-0
0-0
ซองกุลดัค[16] 1 -0.75
-1.25
-1
FT 17:00 2 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1-0
1-0
โบดรุมสปอร์ 3 -0.25
FT 17:00 3 โซมาสปอร์ 2-0
1-0
เบเลดิเย แวนสปอร์ +0
-0.25
FT 17:00 4 [8]ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 0-1
0-0
พาซาสปอร์[12] 4 -0.75
-0.5
-0.75
FT 17:00 1 1 [15]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-1
0-1
อันคารา เดไมสปอร์[9] 2 +0
FT 17:00 2 Hekimoglu Trabzon 1-1
0-0
โครัม เอฟเค 1 4 +0
-0.25
FT 17:00 3 [1]เพนดิคสปอร์ 4-2
2-0
Bursa Niluferspor AS[17] 5 -1.25
-1.5
FT 17:00 1 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 7-0
3-0
คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 2 -2.25
-2
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 5 [10]Yeni Altindag BS 1-0
0-0
Carsambaspor[19] 4 -0.25
FT 17:00 1 Celspor 0-0
0-0
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 3 -1
FT 17:00 4 1 อีร็อกสปอร์ 2-2
1-1
Karaman Belediyesi Spor 2 -0.5
FT 17:00 2 อลาซิกสปอร์ 2-2
0-1
Kutahyaspor 1 2 +0.5
FT 17:00 2 Catalca Spor 1-1
1-1
Bergama Belediyespor 2 -0.5
FT 17:00 Mardin BB 3-0
1-0
Ceyhanspor -
FT 17:00 [11]Kestel 2-1
2-0
Aksarayspor[7] -0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 17:00 โซฟาพาก้าเอฟซี
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ -
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 2 SSU Politehnica Timisoara U19 1-1
0-1
LPS Banatul Timisoara U19 2 -3

-4.75
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 17:00 2 SC Poltava 4-1
2-0
คริสตัล 3 -0.75
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 17:00 2 ปิซา(ยู 19) 2-1
0-0
โครโตเน่ (เยาวชน) 1 -0.5
-0.25
-0.75
FT 17:00 เปรูจา(เยาวชน) 2-2
1-0
โฟรซิโนเน่(เยาวชน) +0.25
FT 17:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 0-4
0-3
สเปเซีย(เยาวชน) +0.25
Romania Liga 2 Women (Romania Liga 2 Women)
FT 17:00 Barnatgels (w) 3-2
0-0
เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 17:15 2 FC Ashdod U19 3-2
2-0
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 2 -1.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:20 1 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 3-1
2-1
เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 4 -1.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 1 [11]อันตัลยาสปอร์ 3-0
1-0
อลันยาสปอร์[4] 1 3 +0
+0.25
+0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 3 [8]โคแคลิสปอร์ 1-2
0-1
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์[10] 3 -0.75
-1.25
-0.75
FT 17:30 3 [6]อิสตันบูลสปอร์ 1-1
0-0
เดนิซลิสปอร์[13] 3 -0.25
-0.75
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:30 1 อินโกลสปอร์ 1-0
0-0
ซาริเยอร์ -0.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 17:30 4 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 2-2
0-0
ปาส ลาเมีย(ยู19) 4 -1.25
-1
-1.25
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 17:30 2 บารี่ (เยาวชน) 4-0
1-0
ฟอกเจีย(เยาวชน) 2 -1.25
-1.5
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 17:30 Standard Perpetual MLFA (W) 0-3
0-0
คิตฉี(ญ) +1.75
+2
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 17:30 4 Payam Mashhad 2-0
0-0
Iranjavan Bushehr 3 -0.75
-0.25
FT 17:30 3 Shohada Razakan 1-1
0-1
ซีพิดรูด แรชต์ 4 +0
+0.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 17:30 4 ปาร์ม่า(เยาวชน) 3-1
0-0
อูดิเนเซ่(เยาวชน) 1 -0.5
FT 17:30 อัสโคลี่(เยาวชน) 2-0
1-0
เรจจิน่า(ยู19) -1
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 17:35 2 Kiyovu FC 1-0
0-0
Musanze FC 2 -0.5
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
FT 17:40 ไซปา 0-2
0-0
ซาฮิน บูเชอร์ 3 -0.5
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 17:45 [1]สปาร์ตัก วาร์นา 2-1
0-1
พีเอฟเค มอนทาน่า[8] 2 -0.25
-0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:45 3 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 1-1
1-0
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 1 +0.75
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 1 [14]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-1
1-0
เอฟเค โซชิ[3] 1 4 +0.75
+0.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 18:00 5 [12]จีดี ชาเวซ 0-1
0-1
ซีดี มาฟรา[5] 3 -0.25
+0
-0.25
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
FT 18:00 เทชริน เอสซี 2-0
2-0
Al Sanamayn -3

-4
FT 18:00 4 1 จาเบิลช 1-0
0-0
อัล ซาเฮล 1 3 -1
-1.25
FT 18:00 อัล ฟูโตวา 6-1
3-0
Khattab -1.25
FT 18:00 Ha Ji lage 0-0
0-0
Al-Jehad -1
FT 18:00 อัล ทาลิย่า 1-0
1-0
M'adamia alsham -1.5
FT 18:00 อัล วัทบา 3-0
0-0
Jdaydet Artooz -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 3 [17]โรเตอร์ โวลโกกราด 1-2
1-2
เฟเคิล[2] 2 +0.5
+0.75
FT 18:00 1 [3]ตอร์ปิโด มอสโก 1-0
0-0
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[18] 1 -1.25
-1
FT 18:00 1 1 [14]สปาร์ตัก มอสโก 2 2-1
1-1
เทคสติลชิค อีวาโนโว[20] 1 7 -0.5
FT 18:00 2 1 [8]แอคร่อน โตเกลียทติ 0-3
0-1
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[1] 3 +0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 18:00 4 [5]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน(N) 2-2
2-1
นอมเม่ เจเค คาลจู[4] 1 +0
+0.25
+0
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 11-1
5-0
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1 1 -2.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [10]สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 1-1
0-1
โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)[1] -
FT 18:00 [15]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 2-2
2-1
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)[4] -
Pend 18:00 [8]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
Rakow Czestochowa (Youth)[3] -
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 18:00 2 [5]ซาบาห์ เอฟเค 2-1
2-0
เคสลา เอฟเค[7] 4 -0.5
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
FT 18:00 3 Esteghlal Mollasani 0-0
0-0
พาร์ส โจโนบิ แจม 4 -0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 1 1 [8]หนองบัวลําภู 0-1
0-1
การท่าเรือ เอฟซี[3] 4 +0.25
+0.5
FT 18:00 1 [6]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 4-1
2-0
นครราชสีมา เอฟซี[10] 1 -0.5
-1
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
Postp 18:00 [1]เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)[6] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 18:00 1 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) 2-2
1-0
เนเธอร์แลนด์(ญ) 2 +1.75
+2
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 18:00 [14]Inhulets Petrove U21 1-0
0-0
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[1] 1 +1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 3 ยูเนี่ยน วิเอร่า 1-0
1-0
ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 1 -0.5
FT 18:00 2 อาลูกัส ซีเอฟ 1-0
0-0
ลาส พัลมาส ซี 5 +0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 4 [14]Muangkan FC 2-2
1-1
ตราด เอฟซี[1] +0.75
FT 18:00 2 [8]ระนอง เอฟซี 1-1
0-0
ราชประชา เอฟซี[17] 3 -1
-1.25
-0.75
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:00 [15]Newroz SC(IRQ) 1-1
1-0
Al Minaa[18] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 18:00 [13]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-0
0-0
จีเคเอสเบลชาโตว์[15] -0.5
FT 18:00 [7]วิกรี่ ซูวอลกี้ 3-0
1-0
KP Calisia Kalisz[12] +0
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 18:00 7 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 2-2
1-0
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 3 +0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 [5]Ytterhogdal IK 1-3
0-1
สเคลเลฟที เอฟเอฟ[3] +0
+0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
Postp 18:00 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้
พิลิแกน โลวิส -0.25
+0
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 2 Kafue Celtic FC 1-0
1-0
Konkola Blades 1 2 -0.25
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
Postp 18:00 Excelsior Maassluis U21
RKVV Westlandia U21 -
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 1 ทาฟริย่า 2-1
2-0
นิโคปอล-เอ็นพีจียู 1 3 -1.75
Greece U19 (Greece U19)
FT 18:00 5 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 2-3
0-1
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 2 -0.75
-1
-0.75
FT 18:00 2 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1-3
1-1
Ionikos U19 2 -0.25
-0.5
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 18:00 [11]บูจุมบูรา ซิตี้ 0-2
0-0
Le Messager Ngozi[10] 1 +0
FT 18:00 [3]มูซอนกาติ เอฟซี 2-0
0-0
บูจุมบูรา ซิตี้[11] -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
Pend 18:00 Las Zocas U19
Mensajero U19 +0.75
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 18:00 2 ฟามาลิเคา(ยู 23) 2-0
1-0
วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 2 -0.25
FT 18:00 5 [7]Farense U23 2-3
1-1
เบนฟิก้า(ยู 23)[2] 3 +1.25
+1
FT 18:00 3 Vizela U23 2-1
0-1
โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 1 2 -0.75
-0.5
FT 18:00 4 บราก้า(ยู 23) 3-0
0-0
เลชอยส์ (ยู 23) 1 3 -0.5
-0.75
Nepal super (Nepal super)
FT 18:00 1 Himalayan Sherpa Club 0-1
0-0
มานังมาร์ซยังดิ คลับ 1 +1
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 18:00 3 Oriental Dragon(N) 1-1
0-1
วิตอเรีย เซตูบัล 2 +0.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:15 [6]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 3-2
2-1
โปกอน เซซิน (เยาวชน)[9] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:15 [7]เนวา เทอร์โนพิล 4-2
2-1
ครีมิน ครีเม็นชุก[16] -0.25
-0.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 18:17 3 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 4-1
1-1
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 2 -0.25
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 18:20 Koninklijke HFC Haarlem U21 1-2
1-0
USV Hercules U21 2 +0
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 18:30 1 [18]โกลนิค เลชน่า 1-2
1-2
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[9] 3 +0.25
+0.75
+0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 [3]เสฉวน(N) 1-1
1-0
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[4] -0.75
-1.25
FT 18:30 [2]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 3-0
2-0
ซูโจว ดองวู[5] 1 -0.75
-1
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 18:30 [1]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 3-0
1-0
Jaen Paraiso Interior Futsal[2] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:30 1 [9]โปลิศ เทโร เอฟซี 1-0
0-0
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด[16] 5 -1
-0.5
-0.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:30 [14]ฮอร์เซนส์(ยู19) 1-0
0-0
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)[3] -
FT 18:30 [7]ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 3-1
0-0
เวเจิล (ยู 19)[10] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:30 Intergym Melilla 0-2
0-1
ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ +1
+1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:30 [2]ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 1-1
0-0
Froso IF[15] -1.75
-2.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:30 4 FC Livyi Bereh 2-1
1-0
MFA Munkach Mukachevo 1 -1.25
FT 18:30 4 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1-0
1-0
เชอคาสกี้ ดีอินโปร 4 -0.5
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 18:30 Enko Plovdiv (w) 2-0
2-0
Yantra Gabrovo (W) -0.75
-1
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:31 2 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1-0
1-0
FK Radnicki 1923 U19 2 +0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:40 3 [11]โครบริ โกลกูฟว์ 1-0
0-0
อาร์ก้า กดิเนีย[9] +0.25
+0.5
+0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 18:45 1 [4]ฮวิโดฟ ไอเอฟ 5-1
3-1
เฟรเดอริเซีย[3] 1 -0.5
+0
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 19:00 2 Cannet Rocheville 1-1
1-1
บาสเตีย ซีเอ 1 2 +0.5
+0.75
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 19:00 1 [15]เอฟซี มินาจ 0-2
0-1
ดินาโม เคียฟ[1] 2 +2.25
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 19:00 [11]Jadran Dekani 4-0
2-0
NK Primorje[9] +0.25
+0
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 19:00 1 [15]ราดนิคกี้ 1923 1-2
1-1
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[4] 3 +0.5
+0.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 19:00 [12]อัล บาเดน 0-0
0-0
อัล ฮาเซม[15] 3 -0.5
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 19:00 2 [5]ฮูเมนเน่ 0-3
0-2
เอฟเค โคซิค[6] 1 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 19:00 5 [9]Leotar 1-3
1-1
เอฟเค เวเลซ[8] 5 +0.25
+0.5
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 19:00 4 [3]เรโนวา 1-2
0-1
อคาเดมี่ ปานเดฟ[2] 4 +0
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 19:00 [15]ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 3-2
0-0
อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)[11] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:00 [6]ยูเวนตุส(เยาวชน) 2-2
1-1
เอเอส โรม่า(เยาวชน)[1] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 [12]ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1-0
1-0
สมุทรปราการ ซิตี้[13] 1 +0
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 19:00 [12]อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 0-4
0-0
บรอนด์บี้ (ยู 19)[2] -
FT 19:00 [8]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 0-1
0-0
ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)[5] 1 -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 19:00 [12]NergihasaU19 0-2
0-2
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)[1] 1 +2.5
+2.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 19:00 3 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 1-2
0-0
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 1 +1.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 2 [5]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2-0
1-0
ราชนาวีสโมสร[18] 2 -2.25
-2.75
-2.25
FT 19:00 2 [4]ลำพูน วอร์ริเออร์ 2-0
1-0
อุดรธานี[3] 2 -0.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 1 [8]FK Loznica 2-0
1-0
FK Graficar Beograd[14] 1 -0.25
FT 19:00 4 [10]FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-3
0-0
อินดิจา[1] 3 +0.25
FT 19:00 4 2 [16]Kabel Novi Sad 1-1
0-1
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา[11] 4 +0.25
+0.5
FT 19:00 [13]เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 0-2
0-0
Timok[15] -0.5

-1.5
-1.75
FT 19:00 4 [7]เอฟเค แรด เบลเกรด 0-1
0-0
แมควา ซาแบค[4] 6 -0.25
-0.5
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
FT 19:00 KF Veleshta 2-2
0-1
Korab Debar -
FT 19:00 [5]Pehchevo 0-1
0-0
Belasica Strumica[4] -
FT 19:00 1 [8]เอฟเค โคซุส 1-1
1-0
Detonit Junior[7] 5 -0.25
FT 19:00 KF Besa Doberdoll 1-1
1-0
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ -
FT 19:00 [10]Bratstvo 07 2-4
1-1
เอฟเค โอโซโกโว[6] -
FT 19:00 FK Kadino 0-1
0-1
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว -
FT 19:00 Voska Sport 2-1
2-0
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ -
FT 19:00 [2]FK Sloga 1934 Vinica 3-0
1-0
FK Lokomotiva Gradsko[9] -
FT 19:00 [3]คาเมนิคา-ซาซ่า 3-0
1-0
โปเบด้า[1] -
FT 19:00 ซิเล็กส์ 3-0
2-0
เอฟเค โอครีด 2004 -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:00 [17]Hutnik Krakow 0-3
0-2
โอลิมเปีย ไอบรองก์[6] +0
FT 19:00 [4]Radunia Stezyca 0-2
0-1
การ์บาเนียกราโกล[9] -0.5
-0.25
FT 19:00 2 [18]โซกอล ออสโตรดา 1-4
0-3
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[2] 3 +1.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 19:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 1-3
1-1
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) -
FT 19:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 2-3
1-2
พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) -
FT 19:00 [6]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) 5-1
1-0
Viktoria Berlin U17[11] 1 -
FT 19:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) 1-0
0-0
FSV Frankfurt U17 -
FT 19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) 1-0
0-0
เนิร์นแบร์ก (ยู 17) -
Pend 19:00 [14]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)[10] -
FT 19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) 0-3
0-2
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) -
FT 19:00 [9]แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 4-3
1-2
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)[7] -
Pend 19:00 [17]Hertha Zehlendorf U17
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)[19] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 19:00 3 1 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 1-0
0-0
พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 1 -0.5
-0.25
FT 19:00 1 เนิร์นแบร์ก(ยู19) 2-2
1-2
เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 4 -1
-0.5
FT 19:00 2 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 3-2
2-1
เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 2 -0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 3 [7]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0-2
0-1
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[15] 1 -1
-0.25
Postp 19:00 [8]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[3] +0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 ซาคาร์ยาสปอร์ 3-0
0-0
อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 2 -1.25
-1.5
-1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 [1]ทีจี เอสเค 2-0
0-0
Stöde IF[8] -1
-1.5

-3.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 ทัสเคอร์
กอร์ มาเฮีย -
Postp 19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
บานดาริ -
Postp 19:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู -
Postp 19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด
Vihiga Bullets -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
Pend 19:00 Awassa Kenema
Hadiya Hossana -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 เออซุส วอร์ซอ 0-3
0-0
LKS Lodz II 1 -0.5
-0.25
Postp 19:00 MLKS Znicz Biala Piska
Pilica Bialobrzegi +0
FT 19:00 1 Blonianka Blonie 3-0
0-0
Wissa Szczuczyn 3 -0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
Pend 19:00 FC Hagen/Uthlede
TB Uphusen -0.5
+0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 1 [7]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-2
1-1
คริสตัล พาเลซ(ยู 23)[5] 3 -0.5
-0.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 3 Vipers 0-2
0-1
URA Kampala 2 -0.75
-0.5
-0.75
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 19:00 2 [3]NK Orijent Rijeka 3-2
1-2
NK Croatia Zmijavci[4] 2 -0.25
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 2 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1-1
1-0
ลานุส(สำรอง) 2 +0
FT 19:00 2 1 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 3-1
2-1
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 5 +0
FT 19:00 7 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1-0
0-0
โกดอย ครูซ (สำรอง) 3 +0
FT 19:00 2 พลาเทนเซ่(สำรอง) 1-0
1-0
ฮูรากัน(สำรอง) 3 -0.75
-0.5
-0.75
FT 19:00 3 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1-1
1-1
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 2 -0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 2-1
1-0
สเตนต้า มิรอสราว่า 4 -0.25
FT 19:00 2 เอฟซี โวลุนทารี 2 3-0
0-0
FC Agricola Borcea 1 3 +0.25
+0
FT 19:00 3 CSO Petrolul Potcoava 3-1
1-1
เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู 2 -0.5
-0.25
FT 19:00 8 2 Real Bradu 0-1
0-0
ยูนิเรีย บาสคอฟ 2 -0.25

+0.75
+0.5
FT 19:00 1 ทูนาริ 1-1
0-1
ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 1 5 -2
-1.5
FT 19:00 1 CS Gilortul Targu Carbunesti 5-2
2-1
Armata Aurul Brad 3 -0.25
-0.75
FT 19:00 2 CS Ocna Mures 2-1
1-0
ACS Viitorul Cluj 4 +0
+0.25
+0
FT 19:00 2 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 2-1
1-1
สเตอัว บูคาเรสต์ 2 1 1 -2.5
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 2 LNZ Lebedyn 3-0
1-0
FC Lyubomyr Stavyshe 2 -2.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 19:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 4-0
0-0
โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) -1.5
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 3 1 [7]KF Ulpiana 0-3
0-1
พริสตีนา[4] 1 +0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:00 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 2-1
2-0
ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 2 -4
-3.75
FT 19:00 1 กอร์โดบา(ยู 19) 5-1
2-1
Sporting Atletico U19 3 -2
-1.5
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League)
FT 19:00 2 1 Kamonyi FC (w) 0-1
0-0
Inyemera WFC (w) 1 3 -0.25
FT 19:00 1 Bugesera (w) 0-0
0-0
ES Mutunda Women 2 +0
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 19:00 2 Talleres Remedios U20 3-2
0-1
Los Andes U20 +0
FT 19:00 4 Argentino Quilmes U20 2-0
0-0
Villa San Carlos U20 1 -0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:10 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) 0-0
0-0
Al-Saqer -
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 19:10 2 Ferrocarril Midland U20 2-0
1-0
Deportivo Merlo U20 1 2 -0.5
-0.25
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:15 [11]อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 0-1
0-0
อุฮุด(เยาวชน)[9] -
FT 19:15 4 [2]อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 1-0
1-0
อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)[14] 4 -1.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:15 3 [9]Polissya Zhytomyr 1-2
0-1
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้[8] 4 -1
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:15 อัล ลิยาช 4-0
1-0
อัล-โนจูม -
FT 19:15 อัล-อราบี(ซาอุฯ) 2-1
2-1
Al-Washm -
เลบานอน พรีเมียร์ 2 (Lebanese Premier 2)
FT 19:15 2 เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก 1-0
1-0
Salam Zgharta +0.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 19:15 2 Deportivo Laferrere U20 1-2
1-1
San Martin Burzaco U20 2 +0
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:20 [7]อัล-ทาวอน(เยาวชน) 4-0
0-0
Al Khaleej Youths[15] -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:20 1 อัล บูกาย์รียาห์ 0-0
0-0
อัล เอ็นเทซาร์ 1 3 -0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:30 1 [9]คาร์ลสรูห์ เอสซี 4-0
3-0
ฮันโนเวอร์ 96[16] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 19:30 [14]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-2
0-0
ดาร์มสตัดท์[1] 1 +0.25
+0.5
FT 19:30 1 [4]ชาลเก้ 04 5-2
0-0
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[17] 1 -1
-1.25
-1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 19:30 1 [5]อาร์เซน่อล 2-0
0-0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[20] 3 -1.25
-1
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 19:30 2 [14]เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1-1
0-1
ฟูแล่ม[1] 2 +0.5
+0.75
+0.5
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 19:30 [13]MNK FC Ljubljana 4-2
0-1
NK Fuzinar[5] 1 2 +0.25
+0.5
FT 19:30 [4]เอ็นเค นาฟต้า 6-0
3-0
ดราว่า[16] -2.75
FT 19:30 5 [7]เอ็นดี เบลตินซี 0-3
0-2
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่[6] 3 +0.25
+0
-0.25
FT 19:30 2 1 [3]NK Rogaska 2-1
1-1
ทริงลาฟ คราน[2] 1 4 +0.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 19:30 4 [9]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 2-3
1-1
ไพรบราม[13] 5 -0.5
-0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 19:30 [11]อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 2-2
0-1
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)[4] 1 -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 19:30 อังกฤษ(ญ) 1-0
1-0
ออสเตรีย(ญ) 1 -2
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 19:30 5 [4]อัลกิ โอโรกลินี 3-0
2-0
Onisilos Sotiras[7] 3 -0.5
FT 19:30 3 [16]โอแทลลอส อเทียนัว 1-4
0-2
เนีย ซาลามิส[5] 1 +0.75
+1.25
+1
FT 19:30 3 [10]Xylotympou 2-3
1-2
เอร์มิส อราดิปปู[1] 3 +0.5
FT 19:30 [14]โอโมเนีย อราดิปปู 0-1
0-0
Asil Lysi[15] 4 -0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 5 เบนี ซูเอฟ 1-0
0-0
Suhag 2 -0.5
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:30 2 [13]CSKA 1948 Sofia II 2-1
1-0
Sportist Svoge[10] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 19:30 4 [19]Livstrom 0-1
0-1
มินยอร์ เพอร์นิค[2] 3 +1.25
+1
FT 19:30 2 [5]โดโกเรต์ส รัซกราด 2 4-0
2-0
Yantra Gabrovo[14] 4 -0.75
FT 19:30 2 [8]สตรัมส์ก้า สลาวา 2-0
0-0
Marek Dupnitza[16] 3 -0.5
FT 19:30 2 [15]ลิเท็กซ์ โลเวช 1-0
0-0
เอฟซี โซโสโพล[12] 3 -0.5
FT 19:30 [4]เอฟซี ฮีบาร์ 2-0
2-0
Septemvri Simitli[17] -1.5
-1.75
FT 19:30 2 [7]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 1-2
1-1
Botev Plovdiv II[11] 3 -0.75
-0.5
-1
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 19:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) 3-3
2-1
อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) -
Pend 19:30 [1]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)
FC Erzgebirge Aue U17[16] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
Pend 19:30 [15]ชามนิตเซอร์(ยู 19)
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)[10] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 19:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
FC Teutonia 05 -0.25
-0.5
-0.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 19:30 [1]NK Dubrava Zagreb 1-0
1-0
เอ็นเค โอปาติยา[16] 1 -0.75
-1
FT 19:30 2 [12]Kustosija 1-0
1-0
Bijelo Brdo[8] 1 +0
-0.25
FT 19:30 1 [6]เอ็นเค ดูโกพอลเจ 0-0
0-0
วาร์เท็กซ์[2] 1 -0.25
+0
FT 19:30 2 [13]เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 5-3
1-3
เอ็นเค โซลิน[15] 8 -0.25
-0.5
FT 19:30 2 [11]เอ็นเคโอซีเยค 2 0-0
0-0
เอ็นเค จารูน[7] 4 +0
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 19:30 3 1 เนฮาจ 2-1
1-1
NK Rudar Labin 1 2 -0.25
FT 19:30 1 NK Vodice 2-1
0-0
NK Hrvace 4 +0.25
+0
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 19:30 1 LP Super Sport Sofia (w) 0-1
0-1
Pirin Blagoevgrad (W) 2 -1.75
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 19:35 [6]ดูบา อัลฮัสซัน 2-3
0-0
ฮัทต้า คลับ[4] 2 -0.5
-0.25
FT 19:35 3 [14]Al-Jazira Al-Hamra 2-1
0-0
Al-Rams[11] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 19:40 4 [10]Gulf Heroes FC 2-2
0-2
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)[12] 4 -0.5
-0.25
FT 19:40 4 [13]มาซาฟี่ 0-2
0-0
อัล ฮัมริยา[5] +0.5
+1
+0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 19:40 1 รีโม(ญ) 4-0
0-0
Pinheirense PA(w) 5 -1
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:45 3 Panathinaikos B 2-2
1-1
เออี คาไรสคาคิส 5 -0.5
FT 19:45 3 [7]พานเซอร์ไรกอส 1-0
1-0
อปอลล่อน ลาริสซ่า[14] -0.5
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:45 [12]อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 6-1
0-0
Al-Orubah Youths[18] -
FT 19:45 [3]อัล อาห์ลี(เยาวชน) 0-2
0-0
อัล-ราเอ็ด(เยาวชน)[6] -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:45 Al Dahab 0-2
0-0
Al-Sharq -
FT 19:45 Wajj 0-0
0-0
Al Liwaa -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 [20]เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1-0
0-0
เคย์เซริสปอร์[13] 1 -0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 20:00 3 [15]อลาเบส 1-2
1-1
เซลต้า บีโก้[13] 2 +0
+0.25
+0
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 20:00 5 [5]โฟรซิโนเน่ 2-2
0-0
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี[20] 1 5 -0.75
-1
FT 20:00 1 [4]เบเนเวนโต้ 4-0
2-0
เรจจิน่า[7] 1 +0
-0.5
FT 20:00 3 [8]อัสโคลี่ 1-1
1-1
มอนซ่า 1912[9] 5 +0
FT 20:00 5 [17]อาเลซซานเดรีย 1-0
0-0
เครโมเนเซ่[6] 1 +0
+0.25
FT 20:00 2 [15]โคเซนซ่า 1914 0-1
0-0
สปอล[16] 1 3 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ)
โบลสตรานอส เอสเค (ญ) -
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 20:00 4 Amilly 0-5
0-3
เกววีลย์ อูแอส 2 +1
FT 20:00 1 Canet Roussillon 1-1
0-1
Saint-Denis Union Sport 1 -0.75
FT 20:00 4 1 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1-1
1-1
เลอ ม็องส์ 1 5 -0.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 20:00 2 1 [14]ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-2
0-2
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[1] 4 +0.75
+1
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 20:00 6 [11]เซ็บซี่ 0-0
0-0
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[10] 3 -0.5
-0.75
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 20:00 2 [12]โบลูสปอร์ 3-1
2-0
อียูบสปอร์[3] 2 +0.25
+0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 2 [13]เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1-0
1-0
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์[19] 3 -0.75
FT 20:00 4 [16]ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0-2
0-0
โดลโกพรูดนี่[15] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 20:00 7 1 [6]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 2-1
2-0
เวเลส[10] 1 -1.25
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 20:00 2 อัล วาครา 2-0
1-0
อัล ชามาล 2 -0.75
-0.5
-1
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
FT 20:00 5 1 [2]โฟลเรียน่า เอฟซี 1-2
0-1
ไซเรนซ์ เอฟซี[7] 4 -0.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 20:00 2 [20]ฮาเวลเซ่ 2-3
0-2
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[12] 2 +0.5
+1.25
+1
FT 20:00 1 [8]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0-0
0-0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น[6] 1 +0
FT 20:00 2 [19]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-3
1-1
เอสวี เม็พเพ่น[2] 1 -0.25
+0
FT 20:00 1 [1]มักเดเบิร์ก 2-0
2-0
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[5] 4 -0.5
FT 20:00 3 [9]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-0
0-0
เอสซี เวิร์ล[17] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 20:00 3 [7]ซาบรุคเค่น 2-0
0-0
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[10] 1 2 -0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
Pend 20:00 บีไน ไอลัท
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 20:00 [11]เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1-3
0-1
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)[8] -
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 20:00 5 1 มาร์ซา 1-1
0-0
ฟกูรายูไนเต็ด 1 -0.25
FT 20:00 มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
0-1
สวีอิยูไนเต็ด +0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:00 [10]Naft Misan 0-1
0-0
แบกแดด[13] -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 20:00 [8]APLG Gdansk (W) 3-1
2-0
Rekord Bielsko Biala Women[12] -1

-2.25
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2)
FT 20:00 2 เอ.เอส. ดีเจอร์บา 1-0
0-0
Jerba Midoun 3 -0.5
FT 20:00 เอสเอส สฟาเชี่ยน 0-0
0-0
ES Rades -
FT 20:00 สตาดิ ตูนิเซียน 2-1
1-0
Kalaa Sport -1
-1.5
FT 20:00 CS Bembla 1-0
1-0
ซีโอ เมเดนีน -
FT 20:00 C.O.Transports 0-0
0-0
เจนเดาบาสปอรต์ 1 -
FT 20:00 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 2-0
0-0
Menzel Nour -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 20:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) 1-1
0-0
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 20:00 4 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 5-3
1-1
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) 3 -0.5
-0.25
-0.75
FT 20:00 [12]ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 5-1
4-0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19)[9] -
FT 20:00 1 [18]คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) 0-2
0-0
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)[1] 2 +3.5

+2.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 5-2
2-2
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1 -1.25
-1
-1.25
FT 20:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 2-0
2-0
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ -0.25
-0.5
FT 20:00 บาลินเกอร์ 4-0
2-0
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ -0.25