ราคาบอล.cc







ผลบอล 28 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 27 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 26 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 25 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 24 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 23 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 22 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 26 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 06:30 4 1 [5]เปอร์โต มอนต์ 0-1
0-0
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[2] 2 +0
+0.25
+0
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 07:00 3 Atletico Chiriqui (W) 0-1
0-1
พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 2 -0.75
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:00 2 1 SD Panama Oeste 2-0
2-0
Mario Mendez FC 1 -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:30 2 [1]ริเวอร์เพลท 4-0
1-0
ราซิ่ง คลับ[16] 4 -1.25
-1
-1.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:00 3 พูอีบลา 2-1
1-1
คลับ เลออน 1 +0
+0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 08:00 บราซิล (ญ) 6-1
2-1
อินเดีย (ญ) -6.5
Costa Rica Super Cup (Costa Rica Super Cup)
FT 08:00 4 ซาปริสซ่า (ญ) 1-5
0-2
Alajuelense (W) +1.25
Japan Regional League (Japan Regional League)
FT 08:45 1 Celeste Tokushima 0-2
0-0
Ococias Kyoto AC 1 +0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:05 2 ซานโตส ลากูน่า 2-1
2-0
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 4 -0.25
+0
-0.25
Japan Regional League (Japan Regional League)
FT 11:30 FC Ise-shima 0-0
0-0
Criacao Shinjuku 1 +0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:15 4 Dulupi FC 0-1
0-1
PSP Pohuwato 4 +1.25
FT 13:15 1 Persipa Pati 3-1
1-1
เปอร์ซิบาท บาตาง 4 -1
-1.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 2 [6]คุนชาน เอฟซี(N) 1-2
0-1
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[1] 3 +1
+0.75
+1
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:00 3 PS Gianyar 1-2
1-1
East Bali FC 1 +0
Nepal super (Nepal super)
FT 14:15 2 Satdobato Youth Club 1-0
1-0
ทรี สตาร์ 1 +1.25
+0.5
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
FT 14:30 [3]เจียงซูซูหนิง(ญ)(N) 2-1
0-0
เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)[4] -
FT 14:30 [5]Guangdong Meizhou Huijun (w)(N) 0-0
0-0
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)[1] -
India Regional Cup (India Regional Cup)
FT 14:30 Nambul Mapal Athletic 0-1
0-1
AIM 1 -0.5
-0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:30 2 1 Lakeya FC 0-0
0-0
Muara Tirta 1 +0
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 15:00 5 2 [9]เอฟเค อูราล (เยาวชน) 2-3
2-0
Strogino Youth[6] 5 +0.75
+0.5
+0.75
India MFA Super Cup (India MFA Super Cup)
FT 15:30 3 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 7-0
1-0
Kidderpore SC -3.25
-3.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:30 2 Persebi Boyolali 2-0
0-0
Persekap Pekalongan 2 +0.25
+0
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:45 1 [4]เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 1-0
0-0
เพิร์ท กลอรี่[10] 4 +0
-0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 1 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 3-1
1-0
Khimki Youth 1 -2.25
-2.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 16:00 3 2 [15]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 1-1
1-0
ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา[7] 2 +0
-0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 4 1 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 1-3
1-1
เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) 3 -0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 16:30 1 เอฟซี ดิโมนา 0-0
0-0
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน +0
-0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 3 1 [7]FK Nizhny Novgorod Youth(N) 0-2
0-1
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน)[3] 3 +0.5
+0
FT 17:00 3 [2]ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 4-1
2-0
Konopliev Youth[8] 1 3 -1.5
-2

-3
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:00 2 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 1-0
0-0
MS Ironi Kuseife 2 +0
FT 17:00 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 5-0
4-0
ฮาโปเอล แอชเคลอน 3 -1.5
-1.75
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 1 [4]Rukh Vynnyky U21 1-1
0-1
Metalist 1925 Kharkiv(U21)[2] -
FT 17:00 [9]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 1-0
1-0
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21)[16] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 17:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์
เคซีบี -
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
FT 17:00 [6]เอชทีทียู อาชกาบัต 1-2
0-0
Kopetdag Asgabat[4] -
FT 17:00 [8]Energetik Mary 0-1
0-1
เอฟซี แอลติน แอสเซร์[2] -
FT 17:00 [5]FC MERW 1-2
0-1
Sagadam FK[3] -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 17:15 3 [12]โบเตฟ วราตซา 0-0
0-0
ทแซร์สโค เซโล[14] 1 +0
+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:30 3 [2]ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 2-0
0-0
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี[15] 1 3 -0.75
FT 17:30 1 มัคคาบี้ ชารายิม 1-1
0-1
มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1 -0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:30 3 [11]24 Erzincanspor 5-2
2-2
อาเหม็ดสปอร์[3] 1 3 +0
-0.25
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
Pend 17:30 Abi Pooshan
ชาร์ดารี มาชชาร์ +0
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
FT 17:30 [7]Nebitchi 0-0
0-0
เอฟซี อาฮาล[1] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:45 3 [13]ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 1-2
0-1
รูบิ ชาปิร่า[7] 1 +0.25
FT 17:45 1 [3]Hapoel Bueine 0-1
0-0
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[1] -
FT 17:45 2 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 0-4
0-2
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 2 -0.25
+0
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 4 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 0-0
0-0
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 2 +1
+0.75
FT 18:00 2 1 [3]สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 2-0
2-0
อูฟา (เยาวชน)[10] 2 -1.75
-2.25
FT 18:00 4 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 1-1
0-1
Chertanovo Moscow Youth 4 -0.25
-1
FT 18:00 3 [1]ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 5-2
3-1
รูบิน คาซาน (สำรอง)[5] 2 -1.25
-1
-1.25
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
FT 18:00 4 1 เอสเตกัล คูซสถาน 0-0
0-0
Khalij Fars Mahshahr 1 3 -1.75
-1.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 2 [12]ไอโรนี่ เนเชอร์ 4-0
2-0
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[9] 2 +0
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 18:00 [8]ดนีโปร-1 (ยู 21) 2-1
1-0
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)[5] +0
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
Postp 18:00 [19]Al Diwaniya
Al Sinaah[11] -
Postp 18:00 [17]อาร์บิล
อัล-นาฟ[12] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [6]อรารัต-อาร์เมเนียบี 0-2
0-0
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[2] 1 +0
+0.75
+1
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 18:00 2 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 3-2
2-0
อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 3 -1
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 1 Yeni Diyarbakirspor 3-0
2-0
เซริก เบเลดิเยสปอร์ 1 +0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 2 FC Peremoga Dnieper 3-1
1-0
Enerhiya Nova Kakhovka 3 -1.75
Nepal super (Nepal super)
FT 18:00 Sankata FC 2-1
0-1
เฟรนส์ เอฟซี -0.25
-0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:15 [10]โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0-1
0-0
เฮอร์กี้-สปอร์ท[5] +0
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
POST 18:30 [10]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน
เซวาน บอย[4] +1.25
+1
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:30 [10]ฮาโปเอล คัวแคบ 3-0
0-0
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส[17] -
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 18:30 3 บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) 4-0
1-0
Manisa Belediyespor U19 1 -0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 1 [4]เฉิงตู ซินเฉิง 0-0
0-0
เหมยโชวเคอเจีย[2] 2 +0.5
+1
+0.75
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 18:55 5 1 [2]Taraggi 1-1
1-0
Al Nairyah[11] 4 -1
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:00 1 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 2-0
1-0
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 2 -0.5
-0.25
-0.5
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 19:00 Norilsky Nickel Futsal 3-3
1-1
Ukhta Tyumen Futsal -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 Bidco United
พอสต้า เรนเจอร์ -
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 3 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 1-2
1-1
เรนทิสทัส(ยู 19) 5 -0.5
FT 19:00 3 เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) 0-1
0-0
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 3 +0.5
FT 19:00 1 ดานูบิโอ(ยู 19) 1-2
0-0
เฟนิกซ์(ยู 19) +0.5
+0.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 Arua Hill SC 0-1
0-1
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 2 +0.75
+0.5
FT 19:00 2 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 1-0
1-0
Wakiso Giants FC -0.75
-0.5
FT 19:00 1 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 0-0
0-0
มบารารา ซิตี้ +0
+0.25
+0
FT 19:00 1 ไบร์ท สตาร์ 1-0
1-0
โทโร ยูไนเต็ด 2 -0.75
-0.5
FT 19:00 1 เอสซี วิลล่า 2-1
2-1
Onduparaka FC 1 5 -0.5
FT 19:00 1 defense forces 2-1
1-0
Busoga United 2 -0.5
-0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 3 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 3-0
1-0
CS Luceafarul Oradea 3 -1.75
-2
FT 19:00 4 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 2-2
2-0
Arges Pitesti B 1 -1.75
FT 19:00 Odorheiu Secuiesc 4-2
3-0
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 -2
FT 19:00 2 Clinceni College B 2-2
1-2
ราปิด บูคาเรสต์ 2 1 +1.75
+1.5
+1.75
FT 19:00 1 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 0-8
0-2
สโคลาร์เรซิต้า +3.25
+3
FT 19:00 Farul Constanta II 1-1
0-0
CSM Fetesti 2 -2.5
FT 19:00 1 กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ 1-1
0-0
CSC Dumbravita 3 -0.75
FT 19:00 2 พาสคานี 2-3
0-1
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 3 +1.75
FT 19:00 2 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 1-2
1-1
Unirea Ungheni 5 +0.25
+0.5
FT 19:00 2 ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต 8-1
4-0
Sportul Chiscani 2 -4
Pend 19:00 ยูเวนตุส บูคาเรสต์
ACS Sportivii Bucuresti -0.25
-1
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 2 FK Epitsentr Dunayivtsi 5-0
2-0
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 2 -1
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1)
Pend 19:00 KF 2 Korriku
เคเอส ฟลามัวร์ทารี่ วโลรี่ -0.5
FT 19:00 4 เคเอฟ เฟริซาจ 0-0
0-0
KF Arberia 2 -0.75
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:15 3 [1]อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 0-0
0-0
อัล ทาย(เยาวชน)[13] 1 4 -1.5
-1.75
-1.5
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:15 [7]อัล-ไคซูมาห์ 4-0
1-0
Arar FC[13] -
FT 19:15 2 Tuwaiq 3-3
2-0
Al-Rawdhah 2 +0
-0.25
เลบานอน พรีเมียร์ 2 (Lebanese Premier 2)
FT 19:15 2 อัล มาบาร์ลาฮ 1-0
0-0
Al Islah Burj 1 +0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:20 [10]อัล-ทักดอม 1-1
1-0
อัล อันซาร์[1] -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 19:30 2 [1]เอ็นดี กอริก้า(N) 2-0
0-0
เอ็นเค บริซิเซ่[15] 3 -2
-2.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 19:30 2 [4]สลาเวีย โซเฟีย 0-0
0-0
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[5] -0.25
+0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 3 [6]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 0-0
0-0
มัคคาบิ ทามร่า[4] 3 +0
-0.25
FT 19:30 1 [11]ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 2-0
0-0
ฮาโปเอล อิกซาล[18] 1 3 -0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:30 [8]Al-Rayyan 1-3
0-1
อัล ซาฟา(ซาอุฯ)[6] -
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 4 1 Tamiya Youth Center 0-0
0-0
อัล มินยา 5 +0.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 19:30 2 [9]Radnik Sesvete 0-0
0-0
รูเดส[3] 2 +0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:35 [5]Al-Jndal 0-0
0-0
ฮอตเทิร์น[4] -
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 19:40 3 1 [7]อัล ไทด์ 1-2
1-0
อาห์ลี อัล ฟูจารัช[8] 2 +0.25
+0
FT 19:40 3 [9]แมสฟุท 0-1
0-0
ดิบา ฟูไจรัช[3] 1 +0.75
+0.5
+0.75
FT 19:40 [15]City Club(N) 0-1
0-1
อัลบาเตห์[1] 3 +1.5
+2.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 19:45 5 [15]ไอเอ ซูด อเมริกา(N) 3-1
2-1
ซีเอ เรนติสตัส[12] 4 +0
+0.25
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 2 [7]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 2-2
1-1
ฮาโปเอล ริซอน[9] 1 +0
+0.25
FT 20:00 3 [14]ฮาโปเอล รานาน่า(N) 2-1
0-1
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[8] 4 +0
-0.25
+0
FT 20:00 10 [10]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 0-1
0-0
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[2] 2 -0.25
+0
FT 20:00 2 [5]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 2-0
0-0
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[16] 1 -0.25
-0.5
FT 20:00 [11]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 1-1
1-1
ฮาโปเอล รามัต กาน[13] 2 +0
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 20:00 1 [4]NBE SC 2-1
0-0
เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ[14] 1 2 +0
-0.25
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ)
FT 20:00 1 1 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3-0
3-0
ตรังกานู 3 -1.5
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 20:00 1 อัล อราบี(N) 1-0
0-0
อัล คอร์ -1
-1.25
-1
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:00 4 1 [9]อัล ฮานลาบา(N) 1-2
1-1
นาฟิต อัลวาซาต[3] +0
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier)
FT 20:00 2 [11]Cranborne Bullets 0-0
0-0
Bulawayo Chiefs[5] 2 -0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 1 กอริลล่าเอฟซี 0-1
0-0
Gicumbi FC 2 -0.25
-0.5
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 1 ลูซากา ไดนาโมส์ 1-1
0-1
Chambishi FC 2 -0.5
Palestine Cup (Palestine Cup)
FT 20:00 Shabab Alobaideya 1-2
1-0
Markaz Askar 1 -1.5
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 2 รูวู ชูตติ้ง 2-1
1-1
Kagera Sugar 2 +0
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 1 แอฟริกาลียง 1-1
1-1
Pamba SC +0.5
Zanzibar Premier League (Zanzibar Premier League)
FT 20:00 2 Mafunzo FC 2-0
1-0
มาลินด้า 3 +0
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:10 1 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 1-1
0-0
Bugesera 3 -0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:30 2 1 [1]บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) 0-0
0-0
พีเอสไอเอส เซมารัง[5] 7 -0.25
-0.75
Oman 1st Division (Oman 1st Division)
FT 20:50 1 Ahli Sadab 3-0
0-0
ฟานจา เอสซี 1 +0
UAE Cup (UAE Cup)
FT 21:00 3 อัล ด๊าฟร่า(N) 1-4
1-2
อัล ชาร์จาห์ +0.75
+0.5
+0.75
FT 21:00 2 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)(N) 2-2
0-1
บานนี่ ยาส 4 +0.5
+0
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ)
FT 21:00 มะละกา 1-1
0-1
กัวลา ลัมเปอร์ 2 +0
-0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 21:00 2 [2]นาโปลี(เยาวชน) 1-0
1-0
เลชเช่(ยู20)[15] 2 +0.25
+0
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 21:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 4-3
1-1
เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) -
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 1 [11]เอฟซี กัว(N) 1-3
0-0
จามเชดปูร์ เอฟซี[1] 2 -0.5
-0.25
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship)
FT 21:00 ปาเลสไตน์(ยู18)(N) 1-2
0-1
Kuwait U18 -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 21:20 2 [10]ยาร์มุค 1-3
0-1
คาซม่า[1] 4 +1.75
+1.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 21:30 5 [19]บาลิเคซิสปอร์ 0-0
0-0
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์[15] 2 +1
+0.75
+1.25
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 21:30 [9]เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 2-1
1-0
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์[16] -
FT 21:30 [3]เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 0-0
0-0
Stade Marocain du Rabat[5] -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 21:45 2 [3]เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-0
0-0
เบโร่ สตารา ซากอร่า[6] 3 -0.5
-0.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 21:50 1 [14]อัล ทาวอน 1-1
0-0
อัล-ไฟฮา[5] 1 -0.5
-0.75
-0.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
Postp 22:00 [10]วิโซซิน่า จิคลาวา
อัสติ นาดลาเบม[11] -0.25
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:00 1 อัล ฮัดด์ 3-0
2-0
มานาม่า คลับ 3 +0
FT 22:00 2 อัล ฮาล่า 0-0
0-0
ซิทรา 4 -1.25
FT 22:00 1 อัล มูฮารัค 2-0
1-0
บาห์เลน เอสซี 4 -0.75
-1
-0.75
FT 22:00 2 อิสท์ ริฟฟา 4-0
4-0
อัล ชับบับ 1 -1.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:00 2 เยอรมนี(ญ) 8-0
3-0
ตุรกี (ญ) 1 -6.5
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
FT 22:00 2 Legon Cities FC 0-1
0-1
อาดัวน่าสตาร์ส 1 -0.5
-0.25
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 22:00 4 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 1-1
0-1
เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 2 +0.5
+0.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 22:00 4 [9]อินเตอร์ ซาเปรซิค 1-1
0-1
ดีนาโมซาเกร็บ 2[12] 4 -0.25
+0
-0.25
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 22:00 3 ซีเอฟคาเนลาส 2010 2-1
0-1
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 2 +0.25
+0.5
+0.25
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 22:10 2 กาตาร์ เอสซี(N) 4-0
2-0
อัล การาฟา 2 +0
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 22:15 [5]โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 8-0
5-0
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)[14] -
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 22:15 1 ซาเฮล SC 0-2
0-2
Urana 3 -0.25
Chile U21 League (Chile U21 League)
FT 22:15 5 Universidad de Concepcion U21 2-0
0-0
Cobreloa U21 1 1 +0
-0.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 22:30 [17]เอล อิสไมลี่ 0-0
0-0
กาเซล เอล มาฮาลาห์[5] 2 -0.5
-0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:30 3 [9]โวลิน ลุตส์ค 2-1
0-0
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[6] 2 -0.25
+0
-0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:30 2 [2]เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) 1-0
0-0
ปิโตรลูล โปรเอสติ[1] +0
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:30 Kiko FC 2-0
0-0
AS Sonabel 2 +0.25
+0
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 22:45 2 1 [5]ปาร์ติซานี ทิราน่า(N) 2-1
0-1
ตูตา เดอร์เรซ[4] 1 1 -0.25
-0.5
-0.25
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:59 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 2-1
0-0
เมลคิยา -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:59 1 โครเอเชีย(ญ) 0-0
0-0
ลิธัวเนีย (ญ) 2 -1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 1 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19(N) 4-0
2-0
นอร์เวย์ (ญ) ยู19 -0.75
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:59 Slavonija Pozega 0-0
0-0
NK Kutjevo 1 -1
-1.5
-1.75
UAE Cup (UAE Cup)
FT 23:15 5 กอร์ ฟัคเค่น(N) 0-1
0-0
เอมิเรตส์ คลับ 5 -0.75
-1.5
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 23:20 ฟอร์ชูนเอฟซี 0-0
0-0
Steve Biko 1 -1
-0.75
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 23:30 1 อิตาลี(ญ) 1-2
0-2
สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 1 -1.25
-0.75
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 23:30 MFK CPRF Futsal 0-2
0-0
TTG-Ugra Yugorsk Futsal -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 23:35 2 1 [10]อัล-ทาดามอน(คูเวต)(N) 0-1
0-0
อัล คูเวต เอสซี[1] 1 5 +2
+1.75
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 23:40 4 [9]อัล อาห์ลี 1-2
0-0
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[7] 3 +0.25
+0

ผลฟุตบอลวัน 27 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 00:00 4 [11]ปิแอส กลิวิส 2-1
0-1
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[15] 4 -0.5
-0.75
-0.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 2 [7]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0-0
0-0
อัลเตย์สปอร์[11] 2 -0.5
-0.75
FT 00:00 2 [10]อดาน่า เดมิร์สปอร์ 0-0
0-0
คาซิมปาซ่า[19] 3 -0.5
-0.75
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 00:00 2 [18]โครโตเน่ 0-1
0-0
วิเชนซ่า[19] 2 -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 2 Preddie J 3-2
1-1
โบฮีเมียนส์ 1905 บี 3 +0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 00:00 2 [10]เกนเคลอร์บิลิจี้ 2-0
0-0
บูร์ซาสปอร์[12] 4 -0.25
+0
-0.25
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 00:00 5 [1]แซดเอ็นเคโอซีเยค 3-1
1-1
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[5] 2 6 -0.75
-1
-0.75
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 00:00 1 [12]เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 1-0
1-0
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี[4] 2 +0.25
+0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 00:00 1 [13]จีเคเอส คาโตวีตเซ 2-3
1-1
เมียดิซ เลกนิก้า[1] 2 +0.25
+0.5
FT 00:00 [8]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา(N) 0-0
0-0
เอลเคเอสลอดซ์[7] 2 +0.75
+0.5
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 00:00 1 สโลวีเนีย(ญ) 6-0
3-0
เอสโตเนีย (ญ) -4.5
-4.75
FT 00:00 ไซปรัส (ญ) 1-1
0-1
เบลารุส(ญ) 1 +2
+2.25
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 00:00 3 [5]Akritas Chloraka(N) 1-2
0-1
คาร์มิโอทิสซ่า[1] 1 +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 1 Gibraltar(w) 1-0
0-0
Liechtenstein (w) 1 2 +1.25
+0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 00:00 1 1 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 3-1
1-0
Wikielec -1
-1.25
-1
FT 00:00 2 Bron Radom 4-1
2-0
KS Kutno 4 -0.25
-0.5
Costa Rica U20 League (Costa Rica U20 League)
FT 00:00 3 อลาจูเรนเซ่(ยู20) 2-1
0-1
เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) 1 2 -1.25
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP)
FT 00:00 1 Aztecas AMF 3-2
2-1
Deportivo Halcones de Rayon 1 +0
FT 00:00 Bombarderos de Tecamac FC 6-0
3-0
Centro de Formacion Chaco Gimenez 2 -1
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship)
FT 00:00 Yemen U18 1-0
0-0
อิรัก(ยู18) -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 00:05 1 [2]รุช ซอร์ซอฟ 0-0
0-0
มอเตรอ รูบิน[6] 1 2 -0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 00:30 2 [2]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 3-1
1-0
ดินาโม เดรสเดน[13] 3 -0.5
-0.25
FT 00:30 3 [12]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-1
0-0
ไฮน์เดนเฮลม์[6] -0.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 00:30 1 [16]เอฟซี มาริอูพอล 0-1
0-0
เอฟซี ลวีฟ[10] 6 +0
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 00:30 4 [7]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1-4
1-1
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[13] 1 -1.25
-1.5
-1.25
FT 00:30 2 [8]กราเซอร์ เอเค 0-0
0-0
ออสเตรีย ลัสเตนัว[1] 2 +0.25
+0.5
FT 00:30 5 [6]ลาฟนิทซ์ 2-2
0-2
FC Superfund Pasching[15] 1 -1
-1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 3-0
1-0
อเลมานเนีย อาเค่น 1 -0.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 00:45 1 [9]โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 3-1
1-1
เอสเบิร์ก (ยู 19)[13] 2 -0.75
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 01:00 1 [7]อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1-1
1-0
ซิลเคบอร์ก[6] 2 -0.25
+0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 01:00 1 [2]ลิงบี้ 3-0
0-0
เจมส์เมอบังค์[9] 1 4 -0.75

-1.75
FT 01:00 3 [1]เฮลซิงกอร์ 1-1
0-0
เฮอฟอล์จ โคเก้[7] 2 -0.75
-1.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 01:00 3 [15]เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-1
0-1
คาซ่า เพีย เอซี[1] 3 +0
-0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 01:00 5 [15]ทาลา เอล เจช 1-0
0-0
โคคา โคล่า เอฟซี[10] 1 +0
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 01:00 2 [18]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-3
1-2
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[3] 2 +0
+0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:00 มอลตา(ญ) 0-2
0-1
มอนเตเนโกร(ญ) 1 +0.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
Pend 01:00 EC Bahia U20
Jacob AL U20 -2.25
-2
-2.25
FT 01:00 3 คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน) 1-2
1-2
ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 3 +0.75
+0.5
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
Postp 01:00 Accra Hearts of Oak
Berekum Chelsea -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:00 4 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 4-3
1-0
เอสวี เฮล์มสเตเทน 2 1 -1.25
-1
FT 01:00 2 1 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-1
1-1
เอฟซี เมมมินเก้น 3 -2.75
-2.25
FT 01:00 1 [17]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 3-1
0-0
เบอร์ลิเนอร์เอเค07[2] 3 +1.25
FT 01:00 2 พรูเบน มุนสเตอร์ 1-0
1-0
ไวเด้นบรูค 1 -1.25
-1
FT 01:00 3 ทีเอสวี ชไตน์บัค 2-2
2-1
เฮสเซ่น คาสเซล 5 -1
-0.75
-1
FT 01:00 1 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-0
0-0
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 4 +0.5
+0.25
FT 01:00 2 1 [1]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 2-0
1-0
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[5] 2 -0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 1 Bramfelder SV 3-3
2-2
HSV Barmbek Uhlenhorst 1 +1
+0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 ซิเอร่า(ญ) 8-0
2-0
Guarany de Bage (W) 1 -5
-5.25
-5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
Pend 01:00 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน)
Boca Juniors Youth -2.5
Brazil Campeonato Carioca Women (Brazil Campeonato Carioca Women)
FT 01:00 3 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) 1-1
1-1
ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) 1 4 -0.75
-1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 5 TUS Bovinghausen 04 2-3
1-2
SV 1912 Sodingen 5 -1.25
-1.5
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 01:30 เล เออบิเยรส์ 1-1
1-1
บาสเตีย 1 2 +0.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 4 [15]ดินาโม บูคาเรสต์ 0-0
0-0
คราอิโอว่า[13] 6 +0.25
+0
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:30 โรมาเนีย(ญ) 3-0
0-0
มอลโดวา (ญ) 2 -2.5
-2.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:30 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 4-1
1-0
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1 -1.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:30 SC Concordia Hamburg 0-2
0-1
Tus Dassendorf 3 +1.75
+2
+1.5
FT 01:30 1 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 2-2
1-1
SV Rugenbergen 4 -2.5
-2.25
-2.5
FT 01:30 Rot-Weiss Walldorf 0-0
0-0
บาด วิลเบล -1
-1.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:30 4 Cerrado EC 1-0
0-0
เบลา วิสต้า 1 -0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 5 Passo Fundo U20 1-0
0-0
CA Carazinho U20 5 -1
-1.25
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 02:00 3 [8]เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 2-3
2-1
เอสซี คัมบูร์[4] 1 +0
-0.25
+0
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 [6]เอดีโอ เดน ฮาก 5-1
4-0
ดอร์เดรชท์[20] -2
-1.5
-1.75
FT 02:00 4 [7]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1-0
1-0
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[11] 2 -0.75
-0.5
FT 02:00 [2]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 2-1
0-1
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[15] 1 -1.25
-1.75
-1.25
FT 02:00 1 [19]เอฟซี ออสส์ 1-1
1-0
เอสซี เทลสตาร์[16] -0.25
+0
-0.25
FT 02:00 1 [9]โรด้า เจซี 0-0
0-0
วีวีวี เวนโล[14] -1.25
-1.5
-1
FT 02:00 3 [12]เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1-2
1-0
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[10] +0
+0.5
FT 02:00 1 [1]โวเลนดัม 3-0
1-0
เดน บอสช์[8] 2 -1.5
-2
-1.5
FT 02:00 2 [5]เดอ กราฟสคัป 1-3
1-1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[3] -1
-0.75
-1
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 02:00 บรูค พีรอนนาส 2-3
1-1
จูรา ซูด ฟุต 1 -1.25
-1
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 02:00 1 [3]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 4-0
2-0
อิสทรา 1961 พูลา[8] 2 -1.25
-1.5
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 02:00 4 1 [8]รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 0-3
0-3
วาสแลนด์ บีเวเรน[2] 4 +0.75
+0.25
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 02:00 [9]ปัลมา (ฟุตซอล) 2-0
1-0
บูเรลา(ฟุตซอล)[16] -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 1 [9]นาซิอองนาล โปโตซี 7-1
2-0
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[16] 1 -2.25
-2.75
-2.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 02:00 2 [8]เชลซี(ยู 23) 1-1
0-1
ไบรท์ตัน (ยู 23)[5] 3 -0.25
FT 02:00 1 1 [1]เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 1-0
1-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[13] 2 -1.25
FT 02:00 2 [3]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 4-0
1-0
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)[9] -0.75
-1
FT 02:00 [2]อาร์เซน่อล (ยู 23) 3-5
2-2
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)[14] 1 -0.75
-1.25
-1
FT 02:00 3 1 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 0-1
0-1
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 1 -0.25
+0
-0.25
Abd 02:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)
แอสตัน วิลล่า (ยู 23) +0.5
+1
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 02:00 1 Universitario De Vinto 4-1
2-0
Vaca Diez 6 -1.25
-1
-0.75
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 02:15 เวลส์ (ญ) 5-0
3-0
กรีซ(ญ) -2.25
-2
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 02:25 2 [3]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 3-0
2-0
เอสเคยู อัมเสตทเทน[4] 5 +0
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 02:30 1 [14]วิสล่า คราคอฟ 0-1
0-1
ราดอมเมียร์ก ราดอม[4] 2 +0
-0.25
+0
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 02:30 2 [13]สตุ๊ตการ์ต 2-1
1-1
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05[8] 2 +0
+0.25
+0
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 02:30 2 [2]เลชเช่ 3-3
2-1
แตร์นาน่า[13] 3 -0.5
-0.75
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 02:30 3 [7]เนอชาแตล ซามักซ์ 2-1
2-1
อีเวอร์ดอน[9] 2 -0.75
+0
FT 02:30 [8]เอฟซี ธูน 3-1
2-1
เอสซี เครียนส์[10] 2 -1
-1.25
FT 02:30 3 [1]วินเตอร์ทูร์ 2-5
1-2
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[5] 2 -0.75
-0.25
+0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 02:30 3 [10]ออดราออปอเล(N) 1-1
0-1
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[3] 3 +1
+0.5
+0.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 02:30 3 [12]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 2-2
0-1
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[3] 5 +0.25
+0.5
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 02:30 1 Cormar Polistena Indoor Soccer 2-5
1-2
Cybertel Aniene Futsal -
FT 02:30 Sandro Abate Avellino Futsal 2-4
2-3
นาโปลี (ฟุตซอล) -
FT 02:30 Phil diae Bolley 3-5
0-2
CMB Matera Futsa -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 02:30 5 Hamburger SV III 5-5
1-3
TSV Buchholz 08 4 +0.25
+0
-0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:30 2 เชอร์รี โอรชาร์ด 0-0
0-0
Edenderry Town FC 2 +0.25
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 02:30 2 1 [S-10]อัมมันฟอร์ด 5-3
2-1
Trefelin[S-8] 2 2 -0.25
-0.5
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 02:30 5 อูเนียว ไลเรีย 2-1
1-1
UD Santarem 1 -1
-1.5
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 02:35 สกอตแลนด์(ญ) 1-1
0-1
ยูเครน(ญ) 1 -1.5
-1.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 02:45 6 1 [9]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด(N) 1-2
1-2
ยูซี ดับลิน -0.5
+0
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 02:45 3 [1]แซงต์ กิลลุส 1-3
0-2
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน[12] 3 -1.5
-1.25
-1.5
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 02:45 3 [19]กาญารี่ 1-1
0-0
ซาแลร์นิตาน่า[20] 1 -0.5
-0.75
-0.5
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 02:45 1 [17]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-1
0-1
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[9] 2 +0.25
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
FT 02:45 3 แพททริค ทริสเทล 1-0
0-0
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 2 -0.75
-0.5
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 02:45 4 [2]เกล็นโตรัน 3-0
1-0
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส[10] 1 -2
-1.75
wales challenge league cup (wales challenge league cup)
FT 02:45 2 บาลา ทาวน์ 1-4
1-1
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี +0
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:45 3 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 0-3
0-3
Killester Donnycarne 1 -1.25
-1.5
Pend 02:45 สโคฟ วันเดอเรอร์
ดักลาส ฮอลล์ -1.5
FT 02:45 3 1 มิดเดิลเติ้น เอฟซี 0-0
0-0
เซนต์ แมรี 3 -0.75
-0.5
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 02:45 1 [15]Llangefni Town 0-3
0-1
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน[1] 1 +2.25
+2.5
+2
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 03:00 2 [4]ล็องส์ 2-2
0-1
อองเช่ร์[6] -0.5
-0.75
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:00 1 1 [8]แอธเลติก บิลเบา 2-2
1-2
กรานาดา ซีเอฟ[16] 2 -0.5
-1.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 4 [22]เอดี อัลคอร์ค่อน 1-1
0-1
ซีดี ลูโก้[15] 3 +0
-0.25
FT 03:00 1 [16]มิรานเดส 1-1
0-0
เรอัล โอเบียโด[8] 2 +0
+0.25
+0
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 03:00 3 1 [3]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-0
0-0
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[13] 2 -0.75
-1
-0.75
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 03:00 1 [10]เลบันเต(ฟุตซอล) 4-3
2-2
Manzanares FS Futsal[14] 1 -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 03:00 1 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 5-0
1-0
ครูมลิน ยูไนเต็ด 3 +0.5
FT 03:00 1 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 2-0
2-0
บังกอร์ เซลติก 4 +0
FT 03:00 3 St John Bosco 1-2
1-1
Kilbarrack United +3.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 03:00 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 2-2
0-1
CF Juventud Laguna U19 1 -0.5
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 03:00 2 Banjul Hawks FC 1-1
1-0
Falcons FC 4 -0.25
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 03:00 6 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 2-2
1-0
อัลบาเซเต้ 6 +0
+0.5
FT 03:00 3 ยูดี โลโกรนเยส 3-2
2-1
เรอัล บายาโดลิด บี 4 -0.5
-0.75
-0.5
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 03:10 ฝรั่งเศส(ญ) 6-0
4-0
คาซัคสถาน(ญ) -8.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 03:10 4 1 Gimnasia Mendoza Reserves 2-2
0-0
Independiente Rivadavia Reserves 5 -1
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 03:10 5 CA Fray Luis Beltran 1-0
0-0
Academia Chacras 1 +0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:15 3 [15]โมไรเรนเซ่ 2-2
0-0
กิล วิเซนเต้[8] 5 +0
-0.25
+0
Costa Rica U20 League (Costa Rica U20 League)
FT 03:30 4 Municipal Perez Zeledon U20 3-1
1-1
เอเรเดียโน่(ยู20) 4 -0.5
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 04:00 5 [8]กัวสตาโตยา 1-1
1-0
ซีดี มาลากาเตโก[5] 3 -0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 04:00 สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ) 2-1
0-0
ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) -
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 04:00 2 Alebrijes de Oaxaca II 3-1
2-0
CD Guerreros de Xico 1 -4
Chile Tercera (Chile Tercera)
FT 04:00 1 ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส 2-1
1-1
CD Provincial Ranco 2 -0.5
-0.75
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP)
FT 04:00 1 เซเลย่า 2 0-0
0-0
Lobos ITECA 1 +0.5
+0.25
+0.5
FT 04:00 1 1 Cuervos de Silver Soccer 0-1
0-0
CD Muxes 4 +1
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 04:30 1 Club Deportivo Zap 6-2
3-0
คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 1 4 -0.75
-1
FT 04:30 3 1 Ciervos FC 3-0
0-0
Lobos Huerta FC 1 +0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 3 [17]บาเฮีย บีเอ 3-1
2-0
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[18] 3 +0
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 05:00 3 1 [9]พลาซ่า โคโลเนีย 0-1
0-0
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[5] 2 -0.5
-0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 3 [13]ปอนเต เปรตา 3-2
0-2
กอริติบ้า พีอาร์[3] 4 +0
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 05:00 1 Real Banjul 1-1
0-1
Marimoo 2 -0.5
-0.75
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 05:15 2 [1]เดอะ สตรองเกสต์ 3-0
1-0
ออโรร่า[12] 1 -1.75
-2.25
-2
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 05:30 [8]ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)(N) 0-0
0-0
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[6] +0.5
+0.75
+0.5
FT 05:30 2 [3]โซล เดอ อเมริกา 3-0
1-0
นาซิอองนาล อซุนซิยง[5] 1 +0
-0.25
FT 05:30 5 [9]โอลิมเปีย อาซันซิออง 2-3
1-1
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[4] 4 +0
+0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
06:00 [6]ทอร์ค
CS Cerrito[8] -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
Postp 06:00 [11]เอนพ์พี
พีระมิดส์ เอฟซี[2] +0.75
Postp 06:00 [9]เอล มาสรี่
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์[13] -0.75
-1
-0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน