ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 27 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 26 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 25 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 24 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 23 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 22 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 21 พฤศจิกายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 25 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde) | |||||
FT 06:30 | 3 [BRA D2-16]เรโม เบเลม |
3-0
2-0 |
มานุส (สมัครเล่น)[BRA D3A-5] 2 | -0.75 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 06:30 | 2 1 Independiente Rivadavia Reserves |
2-0
2-0 |
Club Atlético El Linqueño 4 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 06:45 | 2 Avante |
4-1
1-0 |
Atlantic RFC 1 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:50 | 2 [6]เดปอร์ตีโบ ลาร่า(N) |
1-3
1-1 |
โมนาคัส เอสซี[3] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 07:00 | 4 1 Las Campanas |
0-0
0-0 |
Union De Alvarez 1 4 | -0.25 | |
FT 07:00 | 1 Deportivo Brinkmann |
0-0
0-0 |
CA Las Palmas 1 2 | +0 | |
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 07:00 | 2 Scherpenheuvel |
2-1
1-0 |
SV SUBT | -1.25 ▲-1.5 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 07:10 | 4 Argentino de Rancagua |
0-1
0-0 |
Sportivo Barracas Colon 1 3 | -0.25 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 07:10 | 3 Atenas |
0-1
0-1 |
ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 2 | -0.25 | |
FT 07:15 | กวารานี เอ ฟรังโก |
1-1
0-0 |
CA Bartolome Mitre 4 | -1 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 07:25 | 4 1 คลับ จอร์จ นิวเบอรี |
1-1
1-1 |
CA Alianza Futbolistica VM 1 4 | +0 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:30 | 4 [9]อินดิเพนเดนเต้ |
1-0
1-0 |
โบคา จูเนียร์ส[5] 1 4 | +0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:30 | 5 [7]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ |
1-0
1-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[8] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 07:30 | 3 [13]เซาเปาโล |
0-0
0-0 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[12] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 07:30 | 4 Talleres de Perico |
2-3
1-0 |
Ciudad de Nieva 3 | -0.5 | |
FT 07:45 | 5 ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม |
4-0
2-0 |
Defensores Esquiu 1 | -0.5 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 08:00 | 1 พูมาส ยูนัม |
0-0
0-0 |
คลับ อเมริกา 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 08:00 | 3 เดปอร์ติโว เปไรร่า |
1-0
0-0 |
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 08:00 | 2 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า |
1-1
1-1 |
เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 3 | +0 | |
CONCACAF League (CONCACAF League) | |||||
FT 08:10 | 2 Forge FC |
2-2
0-1 |
ซีดี โมตากัว 2 | -0.25 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 08:15 | 6 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล(N) |
3-0
1-0 |
แรมปรา จูเนียร์ 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:00 | 1 [2]อลาจูเรนเซ่ |
1-0
0-0 |
กัวดาลูเป เอฟซี[10] 3 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 09:00 | 2 [3]มานากัว เอฟซี |
0-0
0-0 |
ยูเวนตุส มานากัว[6] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 10:05 | 4 มอนเทอร์เรย์ |
0-0
0-0 |
อัตลาส 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 14:00 | 2 [3]เจียงซี เหลียนเชง(N) |
1-0
1-0 |
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[6] 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:00 | 1 Perst Tabanan |
0-4
0-1 |
เปอร์เซเดน เดนปาซาร์ | +1 | |
FT 14:00 | 1 Bansar FC Gebang |
0-2
0-1 |
Yob Belawan FC 3 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 14:15 | 3 Persidago Gorontalo |
0-0
0-0 |
Rajawali FC 3 | -1.75 ▼-1.5 ▼▼▼-0.75 |
|
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
FT 14:30 | [3]เสฉวน(ญ)(N) |
2-1
1-1 |
Beijing ZaoTai Womans[4] | - | |
FT 14:30 | [5]เจ้อเจียง(ญ)(N) |
1-3
0-2 |
ชานตง(ญ)[1] | - | |
Vietnam Women Championship (Vietnam Women Championship) | |||||
FT 14:30 | Than KSVN (w) |
3-1
0-0 |
TNG Thai Nguyen (w) | -1.25 | |
ฮุนเซนคัพ (Hun Sen Cup) | |||||
FT 15:00 | 2 เบือง เกต อังกอร์ |
2-0
1-0 |
พนมเปญ เอฟซี | +0 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:00 | 1 Persig Gunung Kidul |
1-0
1-0 |
เปอร์ซิบา บันตุล 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 15:15 | 2 พีเอสบีเอส บีไอเอเค |
2-1
2-1 |
ซูลูท ยูไนเต็ด | +0.75 ▼+0.5 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:15 | 4 PSISa Salatiga |
1-0
0-0 |
Persika Karanganyar 3 | -0.5 | |
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy) | |||||
FT 15:30 | 1 เวสท์ เบงกอล |
1-0
1-0 |
สิกขิม โปลิศ 3 | -0.5 | |
FT 15:45 | 1 ฉัตติสครห์ |
2-0
1-0 |
Himachal Pradesh | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 17:00 | [9]เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) |
0-1
0-1 |
ลวีฟ(ยู 21)[12] | -0.75 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 17:00 | [8]อลาชเคิร์ท บี |
3-2
2-1 |
BKMA II[5] | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:00 | สโลวีเนีย (ยู 16) |
1-3
0-1 |
โปแลนด์ (ยู 16) | -0.5 | |
FT 17:00 | เบลเยียม (ยู 16) |
2-2
0-1 |
เนเธอร์แลนด์(ยู16) | - | |
Vietnam Women Championship (Vietnam Women Championship) | |||||
FT 17:00 | CLB TPHCM (W) |
2-0
1-0 |
ฮานอย(ญ) | -0.25 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 18:00 | [20]Samarra |
0-3
0-1 |
อัล โชลต้า[1] | - | |
FT 18:00 | 2 [5]Al Talaba |
3-0
2-0 |
อัล กูวา อัล จาวิย่า[3] | +0.25 | |
FT 18:00 | [14]Al Qasim Sport Club |
1-0
1-0 |
อัล นาจาฟ[8] | - | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 18:00 | [4]พิวนิค บี |
1-4
0-1 |
แกนด์ซาซาร์ กาแพน[3] | -0.5 | |
ฮุนเซนคัพ (Hun Sen Cup) | |||||
FT 18:00 | 2 วิสาขเอฟซี |
1-1
0-0 |
สะเวย์ เรียง เอฟซี 2 | +0 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 18:15 | 4 คัลเทง พิวทรา เอฟซี |
0-1
0-0 |
มิตรา คูการ์ 3 | +0 | |
Macau FA Cup (Macau FA Cup) | |||||
FT 18:30 | 5 Windsor Arch Ka I |
3-2
0-1 |
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 1 2 | +3.5 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 7 [4]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) |
0-0
0-0 |
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[1] 2 | +1.25 ▲▲+1.75 ▼▼+1.25 |
|
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 18:55 | [14]อัล-ทอคบาห์ |
0-3
0-2 |
Al Najma(KSA)[6] | +0.25 | |
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 19:00 | 2 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) |
0-3
0-2 |
เดนมาร์ก(ญ) 1 | +5.25 ▼▼▼+4.5 |
|
FT 19:00 | 3 มาซิโดเนีย (ญ) |
0-11
0-7 |
ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 2 | +2.25 ▲+2.5 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 19:00 | 1 [9]เปรซียา จาการ์ตา(N) |
0-1
0-1 |
บาหลี ยูไนเต็ด[6] | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 [5]FK Mladost DG |
1-1
0-0 |
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา[7] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 19:00 | Zemun FK U19 |
3-1
2-0 |
FK Macva Sabac U19 | -1 ▼-0.75 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 3 1 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)(N) |
1-1
0-0 |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 19:00 | 1 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) |
5-0
1-0 |
CA Atlanta Reserves | -1 | |
FT 19:00 | 2 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) |
1-2
1-2 |
ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 1 | +0.5 | |
FT 19:00 | 6 ออล บอยส์(สำรอง) |
0-2
0-0 |
อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 4 | +0 | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 19:00 | 1 [1]Gjilani |
1-0
0-0 |
เดริต้า จิลาน[2] 1 | -0.25 | |
FT 19:00 | 2 [6]KF Drenica Skenderaj |
3-5
1-0 |
KF Llapi[4] 2 | +0 | |
FT 19:00 | 4 [3]KF Ballkani |
2-0
0-0 |
Malisheva[9] 1 3 | -0.75 ▲-1 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:10 | 1 ติเกร (สำรอง) |
3-1
1-1 |
เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 1 | -1.25 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 2 เอล มานซูรา |
0-0
0-0 |
Egy Salloum | +0 | |
FT 19:30 | 3 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ |
1-0
1-0 |
ฮาราส เอล เฮดู๊ด | +1 | |
FT 19:30 | 3 โอลิมปิกเอล เควนาร์ |
1-0
0-0 |
อัลเนสร์ไคโร 1 | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:35 | 2 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) |
2-1
1-1 |
นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 2 | -1.25 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 19:45 | 2 [11]เดปอร์ติโว มัลโดนาโด |
0-1
0-1 |
CS Cerrito[8] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 20:00 | 3 [11]นิกี โวลอส |
1-0
0-0 |
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช[4] 1 4 | +0 ▲-0.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [7]เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย |
1-2
1-1 |
ฟาร์โค[4] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:00 | เอเอส ซอลิแมน |
0-0
0-0 |
เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 1 [6]ES Hammam Sousse |
0-1
0-1 |
เอสเปรานซ์ เอสที[1] 4 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [2]อัล ซอลรา |
2-1
1-0 |
Al Karkh[16] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 20:00 | [7]Urartu II |
2-2
1-1 |
ชีรัค[1] | +1 ▲▲+1.5 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 20:30 | 3 [12]มัลโดส ลูการ์นี |
0-2
0-1 |
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[5] 3 | +0.5 ▼▼+0 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:30 | 2 [16]อาร์ซี อาร์บา(N) |
0-0
0-0 |
เอเอสโอ ชเลฟ[14] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 2 [2]ปาราดัว เอซี |
1-0
0-0 |
ดับบิวเอ ทเลมเซน[15] 4 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 20:30 | 2 [4]โอลิมปิก เมเดีย |
3-1
0-0 |
เอ็นซี มากร้า[18] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 4 [1]ยูเอส บิสกรา |
2-0
1-0 |
เฮชบี เชลกูมเลด[17] 1 2 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 3 1 [5]เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ |
2-1
1-1 |
เอ็มซี โอราน[12] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 2 [3]ซีเอส กงส์ต็องตีน |
3-0
1-0 |
เอ็มซี แอลเจอร์[6] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:30 | อิตาลี(ญ) ยู23 |
0-1
0-0 |
สวีเดน (ญ) ยู23 | - | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 [6]เซรามิกา(N) |
0-1
0-1 |
ซามาเล็ค[3] 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [1]เอล อาห์ลี |
4-1
2-0 |
สโมฮา เอสซี[12] 2 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup) | |||||
FT 21:00 | อรารัต เยเรวาน |
1-0
1-0 |
Noah | -0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | ตูนิเซีย (ญ) |
0-1
0-1 |
แอลจีเรีย (ญ) | - | |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | [8]นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด(N) |
0-0
0-0 |
เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี[9] | -0.5 ▼▼+0 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 21:00 | 2 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) |
2-0
0-0 |
ออสโต้(เยาวชน) 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 2 พัลไมรัส (เยาวชน) |
1-1
0-1 |
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 2 | -2 ▼▼-1.5 |
|
Palestine Cup (Palestine Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 Ahli Alkhaleel |
4-1
1-1 |
Al-Sawahreh | -1 | |
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 21:00 | [ENG U23 D1-14]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) |
0-2
0-1 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)[ENG PU23B-5] | +0.5 ▲+0.75 |
|
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship) | |||||
FT 21:00 | Lebanon U18(N) |
1-1
1-0 |
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 18) | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | 2 อินโดนีเซีย(N) |
4-1
3-0 |
เมียนมาร์ 4 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 21:30 | 2 [10]อัล ฟาร์ท |
5-5
2-3 |
อัล ดาฮัม[1] 2 | -0.25 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:00 | 2 [16]เรพิด คลับ อวด เซม(N) |
1-0
0-0 |
เอ็มซีโอ อุจดา[14] | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 22:00 | 7 โคโซโว (ญ) |
1-2
1-2 |
โปแลนด์(ญ) 3 | +3.5 ▼▼▼+2.75 |
|
FT 22:00 | 1 อาเซอร์ไบจาน (ญ) |
0-4
0-3 |
รัสเซีย(ญ) 2 | +3.25 ▲+3.5 |
|
FT 22:00 | 3 เซอร์เบีย(ญ) |
3-0
1-0 |
บัลแกเรีย (ญ) 1 | -3 ▲-3.25 ▲-3.5 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:00 | แอตลาส (ยู20) |
0-1
0-1 |
ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | -0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 22:00 | 2 [5]กลอเรีย บูซัว |
1-0
1-0 |
เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ[16] | -1 ▲▲-1.5 |
|
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:00 | 1 บราก้า(ยู 19) |
0-0
0-0 |
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 22:30 | 2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
1-0
1-0 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 22:30 | 4 1 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
2-3
1-1 |
บาเซิ่ล 4 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 22:40 | 1 [6]อัล ฟาฮาฮีล เอสซี(N) |
0-0
0-0 |
อัล นาสเซอร์[1] 1 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 22:59 | 3 [10]อีเอส เซทิฟ |
2-2
0-2 |
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[7] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ) | |||||
FT 22:59 | อัลซอลส์ |
0-1
0-0 |
อัล ไฟซาลี | +0 ▲+0.25 |
|
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 22:59 | โนวาลิ(ฟุตซอล) |
2-6
0-3 |
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 1 | - | |
FT 22:59 | MFK CPRF Futsal |
4-3
2-2 |
TTG-Ugra Yugorsk Futsal 1 | - | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 22:59 | 3 เอเอส โปลิศ |
0-0
0-0 |
Djoliba 2 | +0.75 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 22:59 | 3 Waterside FC |
1-0
1-0 |
Jam City 1 | +0.25 | |
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 23:30 | MFK CPRF Futsal |
4-3
2-2 |
TTG-Ugra Yugorsk Futsal 1 | - | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 23:40 | 2 [1]อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) |
3-0
1-0 |
อัล ราเอ็ด[5] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ผลฟุตบอลวัน 26 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 00:00 | [3]ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ |
3-1
2-0 |
อาร์ซี รีไลแซน[13] | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 00:00 | 3 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม |
2-1
2-0 |
ชิมชอน เทลลอาวีฟ 1 | -1.25 | |
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship) | |||||
FT 00:00 | จอร์แดน(ยู18)(N) |
2-0
0-0 |
Syria U18 | - | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 00:15 | 2 [13]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ |
1-2
0-1 |
คัวริบก้า[10] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 00:30 | 2 สวีเดน(ญ) |
2-1
1-1 |
ฟินแลนด์(ญ) 1 | -1.75 ▲-2 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 00:30 | 2 [4]คอนคอร์เดีย เชียจน่า |
0-0
0-0 |
ดูนาเรีย คาลาราซี[18] 4 | -1.5 ▲▲▲-2.25 ▼-2 |
|
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 00:45 | 2 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน |
3-2
1-1 |
เซลติก 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 00:45 | ราปิด เวียนนา |
0-2
0-2 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด | +0.75 ▲+1 |
|
FT 00:45 | ดินาโม ซาเกร็บ |
1-1
1-1 |
ราซิ่ง เกงค์ 2 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 00:45 | เรอัล เบติส |
2-0
1-0 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 3 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 00:45 | 4 มิดทิลแลนด์ |
3-2
1-1 |
สปอร์ติ้ง บราก้า 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:45 | 5 โลโคโมทีฟ มอสโก |
0-3
0-0 |
ลาซิโอ 4 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 00:45 | 4 เซอร์เวน่า ซเวซด้า |
1-0
0-0 |
โดโกเรต์ส รัซกราด 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:45 | 2 กาลาตาซาราย |
4-2
2-0 |
โอลิมปิก มาร์กเซย 6 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 00:45 | 3 ฮาโปเอล เบนาย ลอด |
1-2
0-0 |
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 1 | +1.25 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 00:45 | 2 คาราบัค |
2-2
0-1 |
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1 5 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 00:45 | 3 เอฟซี ลินคอล์น |
0-4
0-2 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน | +1.75 ▲+2 |
|
FT 00:45 | 2 แรนส์ |
3-3
2-1 |
วิเทสส์ อาร์นเฮม 3 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 00:45 | 2 เอชเจเค เฮลซิงกิ |
1-0
0-0 |
อลาชเคิร์ต 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:45 | 5 สลาเวีย ปราก |
2-2
1-1 |
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1 4 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:45 | 7 เอ็นเค มูรา 05(N) |
2-1
1-0 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1 3 | +2 ▲▲+2.5 ▼+2.25 |
|
FT 00:45 | สโลวาน บราติสลาวา |
0-0
0-0 |
พีเอโอเค ซาโลนิก้า | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:45 | 3 มัคคาบี้ ไฮฟา |
0-1
0-0 |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 3 | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 01:00 | โปรตุเกส(ญ) |
4-0
2-0 |
อิสราเอล(ญ) 1 4 | -2.75 ▲-3 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 2 1 มาริเลีย(เยาวชน) |
1-2
0-2 |
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) |
1-3
0-0 |
ซานโตส(เยาวชน) 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) |
4-1
2-0 |
เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 3 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) |
2-1
2-0 |
คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 3 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 5 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) |
1-0
0-0 |
เนาติโก พีอี (เยาวชน) 1 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:00 | 3 เซอร์เคิล เดอ บามาโก |
1-0
1-0 |
ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:00 | 1 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี |
0-6
0-3 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 3 Barra da Tijuca |
1-3
0-3 |
ซีอีเอซี/อรารูอามา 1 5 | -0.5 | |
Brazil Copa Fares Lopes (Brazil Copa Fares Lopes) | |||||
FT 01:00 | 2 คัวคาเอีย ซีอี |
3-1
1-0 |
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 2 | +0.25 ▼+0 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | 2 Santo Angelo U20 |
2-5
1-1 |
Ypiranga/RS U20 1 | +2.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 01:40 | 1 ญี่ปุ่น(ญ)(N) |
0-2
0-1 |
ไอซ์แลนด์(ญ) | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 02:00 | 2 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด |
1-0
1-0 |
ฮาโปเอล อิกซาล 1 | -0.25 | |
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 02:00 | 1 ไอร์แลนด์(ญ) |
1-1
0-0 |
สโลวะเกีย(ญ) 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 02:00 | 1 เบลเยียม(ญ) |
19-0
11-0 |
อาร์เมเนีย( (ญ) 1 | -5.25 ▲▲▲ ▲▲▲-6.75 ▲▲▲-7.5 |
|
Peru Cup (Peru Cup) | |||||
FT 02:00 | 3 Credicoop San Cristobal |
0-1
0-1 |
CD Alfonso Ugarte de Puno 2 | +0 ▲+0.25 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 02:10 | 2 แอลเบเนีย(ญ) |
0-7
0-1 |
นอร์เวย์(ญ) 1 | +5.75 ▼+5.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 02:30 | 6 [3]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่(N) |
0-0
0-0 |
ซีเอ เพนาโรล[1] 5 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 02:30 | 1 [12]ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย |
0-3
0-0 |
อิตติฮัด เด แทงเจอร์[9] 2 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 02:30 | 2 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย |
1-1
1-0 |
ซีดี บินิสซาเลม 5 | -0.75 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 02:30 | 3 1 ซีเอ เบลล่าวิสต้า |
1-3
1-1 |
มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 1 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 02:30 | 2 ซาลุส |
1-2
0-0 |
โคลอนซีเอฟ 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 02:30 | Aberystwyth (w) |
0-3
0-1 |
สวอนซี (ญ) | +4 ▲+4.25 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:45 | 3 เซนต์ มอชแทส |
3-1
1-0 |
บลูเบล ยูไนเต็ด | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 03:00 | 2 [26]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ |
0-1
0-0 |
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[13] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 03:00 | 2 บรอนด์บี้ ไอเอฟ |
1-3
0-0 |
โอลิมปิก ลียง 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 03:00 | 1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น |
2-0
1-0 |
สตวร์มกราซ 1 | -1.5 ▲▲-2 ▼▼-1.5 |
|
FT 03:00 | 2 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส |
2-0
1-0 |
สปาร์ตาปราก | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 03:00 | 3 1 โมนาโก |
2-1
2-1 |
เรอัล โซเซียดาด 3 | +0 | |
FT 03:00 | 2 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
1-0
0-0 |
เฟเนร์บาห์เช่ 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 03:00 | 2 เลสเตอร์ ซิตี้ |
3-1
3-1 |
ลีเกีย วอร์ซอว์ 3 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 03:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต |
2-2
1-1 |
รอแยล อันท์เวิร์พ 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 03:00 | สเปน(ญ) |
12-0
5-0 |
หมู่เกาะแฟโร(ญ) | - | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 03:00 | 5 Deportivo Metalurgico |
0-2
0-1 |
Sportivo Baradero 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 03:00 | 2 1 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) |
1-2
1-1 |
บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 4 | +0 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 03:00 | 2 เอเอส โรม่า |
4-0
2-0 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | -2 ▲▲-2.5 |
|
FT 03:00 | 1 มัคคาบี้เทลอาวีฟ |
0-1
0-0 |
แอลเอเอสเค ลินซ์ 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 03:00 | 1 แรนเดอร์ส |
2-1
0-0 |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 03:00 | 4 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี(N) |
1-0
1-0 |
เคเอเอ เกนท์ 3 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 03:00 | 1 โบโด กลิมท์ |
2-0
1-0 |
ซีเอสเคเอ โซเฟีย 3 | -1 ▲▲▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 03:00 | 4 เบามิต ยาโบลเนค |
1-1
1-1 |
อาแซด อัลค์มาร์ 4 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
Panama First Division Women (Panama First Division Women) | |||||
FT 03:00 | 2 CD Universitario (W) |
0-3
0-1 |
เทาโร เอฟซี (ญ) 2 | +1 ▲+1.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 04:00 | 1 1 [4]ซานติเอโก มอร์นิ่ง |
1-1
0-0 |
ดิปอรเต่ส เตมูโก[3] 2 | -0.25 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 04:00 | 1 Rodelindo Roman(N) |
1-1
1-0 |
General VelAsquez 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 04:35 | โคโลราโด ราปิดส์ |
0-1
0-0 |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1 2 | -1 ▼▼-0.5 ▲▲-1 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 3 [11]ซานโตส |
2-0
0-0 |
ฟอร์ตาเลซ่า[6] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 05:00 | ชิลี (ญ)(N) |
1-0
0-0 |
เวเนซุเอลา (ญ) | -0.5 ▼-0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:15 | 3 [6]ลานุส |
3-3
1-1 |
ซีเอ พลาเทนเซ่[19] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 05:15 | 1 1 [8]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ |
1-4
0-2 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล[12] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:00 | 3 [8]ซิเอร่า |
2-1
1-0 |
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[4] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 06:00 | 1 [10]ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
0-0
0-0 |
เนาติโก (พีอี)[8] 5 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |