ราคาบอล.cc







ผลบอล 27 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 26 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 25 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 24 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 23 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 22 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 21 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 25 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde)
FT 06:30 3 [BRA D2-16]เรโม เบเลม 3-0
2-0
มานุส (สมัครเล่น)[BRA D3A-5] 2 -0.75
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
Pend 06:30 CA Ticino
ซาร์เมียนโต ลีโอเนส -0.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 06:30 2 1 Independiente Rivadavia Reserves 2-0
2-0
Club Atlético El Linqueño 4 -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:45 2 Avante 4-1
1-0
Atlantic RFC 1 -0.75
-1.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:50 2 [6]เดปอร์ตีโบ ลาร่า(N) 1-3
1-1
โมนาคัส เอสซี[3] 3 -0.25
+0
-0.25
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 07:00 4 1 Las Campanas 0-0
0-0
Union De Alvarez 1 4 -0.25
FT 07:00 1 Deportivo Brinkmann 0-0
0-0
CA Las Palmas 1 2 +0
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 2 Scherpenheuvel 2-1
1-0
SV SUBT -1.25
-1.5
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 07:10 4 Argentino de Rancagua 0-1
0-0
Sportivo Barracas Colon 1 3 -0.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 07:10 3 Atenas 0-1
0-1
ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 2 -0.25
FT 07:15 กวารานี เอ ฟรังโก 1-1
0-0
CA Bartolome Mitre 4 -1
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 07:25 4 1 คลับ จอร์จ นิวเบอรี 1-1
1-1
CA Alianza Futbolistica VM 1 4 +0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:30 4 [9]อินดิเพนเดนเต้ 1-0
1-0
โบคา จูเนียร์ส[5] 1 4 +0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:30 5 [7]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1-0
1-0
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[8] 1 4 -0.5
-0.25
FT 07:30 3 [13]เซาเปาโล 0-0
0-0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[12] 2 -0.5
-0.75
-0.5
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 07:30 4 Talleres de Perico 2-3
1-0
Ciudad de Nieva 3 -0.5
FT 07:45 5 ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม 4-0
2-0
Defensores Esquiu 1 -0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:00 1 พูมาส ยูนัม 0-0
0-0
คลับ อเมริกา 2 +0.25
+0.5
+0.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 08:00 3 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-0
0-0
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1 +0.25
+0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 08:00 2 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 1-1
1-1
เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 3 +0
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 08:10 2 Forge FC 2-2
0-1
ซีดี โมตากัว 2 -0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 08:15 6 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล(N) 3-0
1-0
แรมปรา จูเนียร์ 3 -0.25
-0.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 1 [2]อลาจูเรนเซ่ 1-0
0-0
กัวดาลูเป เอฟซี[10] 3 -1.25
-1.5
-1.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 2 [3]มานากัว เอฟซี 0-0
0-0
ยูเวนตุส มานากัว[6] 3 -1
-1.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:05 4 มอนเทอร์เรย์ 0-0
0-0
อัตลาส 3 -0.5
-0.25
-0.5
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
Pend 11:00 Uttar Pradesh
จามมูแคชเมียร์ +0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
Pend 12:15 Kreasindo FC
Abdi United -0.25
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
Pend 13:00 อานธรประเทศ
กรณาฏกะ +3.5
+3.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
Pend 13:00 พีเอสไออาร์ เรมแบง
พีเอสไอพี เปมาลัง +0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 2 [3]เจียงซี เหลียนเชง(N) 1-0
1-0
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[6] 3 -1
-0.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:00 1 Perst Tabanan 0-4
0-1
เปอร์เซเดน เดนปาซาร์ +1
FT 14:00 1 Bansar FC Gebang 0-2
0-1
Yob Belawan FC 3 +1.75
+1.5
FT 14:15 3 Persidago Gorontalo 0-0
0-0
Rajawali FC 3 -1.75
-1.5
-0.75
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
FT 14:30 [3]เสฉวน(ญ)(N) 2-1
1-1
Beijing ZaoTai Womans[4] -
FT 14:30 [5]เจ้อเจียง(ญ)(N) 1-3
0-2
ชานตง(ญ)[1] -
Vietnam Women Championship (Vietnam Women Championship)
FT 14:30 Than KSVN (w) 3-1
0-0
TNG Thai Nguyen (w) -1.25
กัมพูชา คัพ (Cambodia Cup)
FT 15:00 2 เบือง เกต อังกอร์ 2-0
1-0
พนมเปญ เอฟซี +0
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:00 1 Persig Gunung Kidul 1-0
1-0
เปอร์ซิบา บันตุล 3 +0.5
+0.25
Pend 15:00 JK United
PS HW UMY +0
-0.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 2 พีเอสบีเอส บีไอเอเค 2-1
2-1
ซูลูท ยูไนเต็ด +0.75
+0.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:15 4 PSISa Salatiga 1-0
0-0
Persika Karanganyar 3 -0.5
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 15:30 1 เวสท์ เบงกอล 1-0
1-0
สิกขิม โปลิศ 3 -0.5
FT 15:45 1 ฉัตติสครห์ 2-0
1-0
Himachal Pradesh +0.25
+0
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [9]เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 0-1
0-1
ลวีฟ(ยู 21)[12] -0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 17:00 [8]อลาชเคิร์ท บี 3-2
2-1
BKMA II[5] +0.75
+0.25
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:00 สโลวีเนีย (ยู 16) 1-3
0-1
โปแลนด์ (ยู 16) -0.5
FT 17:00 เบลเยียม (ยู 16) 2-2
0-1
เนเธอร์แลนด์(ยู16) -
Vietnam Women Championship (Vietnam Women Championship)
FT 17:00 CLB TPHCM (W) 2-0
1-0
ฮานอย(ญ) -0.25
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
Pend 17:00 ทมิฬนาดู
เตลังคานา -0.25
+0
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:00 [20]Samarra 0-3
0-1
อัล โชลต้า[1] -
FT 18:00 2 [5]Al Talaba 3-0
2-0
อัล กูวา อัล จาวิย่า[3] +0.25
FT 18:00 [14]Al Qasim Sport Club 1-0
1-0
อัล นาจาฟ[8] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [4]พิวนิค บี 1-4
0-1
แกนด์ซาซาร์ กาแพน[3] -0.5
กัมพูชา คัพ (Cambodia Cup)
FT 18:00 2 วิสาขเอฟซี 1-1
0-0
สะเวย์ เรียง เอฟซี 2 +0
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 4 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 0-1
0-0
มิตรา คูการ์ 3 +0
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
FT 18:30 5 Windsor Arch Ka I 3-2
0-1
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 1 2 +3.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 7 [4]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) 0-0
0-0
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[1] 2 +1.25
+1.75
+1.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 18:55 [14]อัล-ทอคบาห์ 0-3
0-2
Al Najma(KSA)[6] +0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 19:00 2 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 0-3
0-2
เดนมาร์ก(ญ) 1 +5.25
+4.5
FT 19:00 3 มาซิโดเนีย (ญ) 0-11
0-7
ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 2 +2.25
+2.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 19:00 1 [9]เปรซียา จาการ์ตา(N) 0-1
0-1
บาหลี ยูไนเต็ด[6] +0.25
+0.5
+0.25
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 19:00 1 [5]FK Mladost DG 1-1
0-0
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา[7] 3 -0.75
-0.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 19:00 Zemun FK U19 3-1
2-0
FK Macva Sabac U19 -1
-0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 6 ออล บอยส์(สำรอง) 0-2
0-0
อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 4 +0
FT 19:00 2 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) 1-2
1-2
ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 1 +0.5
FT 19:00 1 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) 5-0
1-0
CA Atlanta Reserves -1
FT 19:00 3 1 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)(N) 1-1
0-0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 1 +0
+0.5
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 1 [1]Gjilani 1-0
0-0
เดริต้า จิลาน[2] 1 -0.25
FT 19:00 2 [6]KF Drenica Skenderaj 3-5
1-0
KF Llapi[4] 2 +0
FT 19:00 4 [3]KF Ballkani 2-0
0-0
Malisheva[9] 1 3 -0.75
-1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:10 1 ติเกร (สำรอง) 3-1
1-1
เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 1 -1.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 2 เอล มานซูรา 0-0
0-0
Egy Salloum +0
FT 19:30 3 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 1-0
1-0
ฮาราส เอล เฮดู๊ด +1
FT 19:30 3 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 1-0
0-0
อัลเนสร์ไคโร 1 -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:35 2 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 2-1
1-1
นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 2 -1.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 19:45 2 [11]เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 0-1
0-1
CS Cerrito[8] 4 +0
-0.25
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 20:00 3 [11]นิกี โวลอส 1-0
0-0
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช[4] 1 4 +0
-0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 20:00 1 [7]เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 1-2
1-1
ฟาร์โค[4] 2 -0.25
-0.5
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 20:00 1 1 [6]ES Hammam Sousse 0-1
0-1
เอสเปรานซ์ เอสที[1] 4 +0.75
+1.25
+1
FT 20:00 เอเอส ซอลิแมน 0-0
0-0
เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1 +0
+0.25
+0
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:00 2 [2]อัล ซอลรา 2-1
1-0
Al Karkh[16] 2 -1
-1.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 20:00 [7]Urartu II 2-2
1-1
ชีรัค[1] +1
+1.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 20:30 3 [12]มัลโดส ลูการ์นี 0-2
0-1
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[5] 3 +0.5
+0
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 20:30 2 [16]อาร์ซี อาร์บา(N) 0-0
0-0
เอเอสโอ ชเลฟ[14] 3 +0
-0.25
+0
FT 20:30 2 [2]ปาราดัว เอซี 1-0
0-0
ดับบิวเอ ทเลมเซน[15] 4 -1
-0.75
-1
FT 20:30 2 [4]โอลิมปิก เมเดีย 3-1
0-0
เอ็นซี มากร้า[18] 3 -0.75
-0.25
FT 20:30 4 [1]ยูเอส บิสกรา 2-0
1-0
เฮชบี เชลกูมเลด[17] 1 2 -1
-0.25
FT 20:30 3 1 [5]เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 2-1
1-1
เอ็มซี โอราน[12] -0.5
-0.25
FT 20:30 2 [3]ซีเอส กงส์ต็องตีน 3-0
1-0
เอ็มซี แอลเจอร์[6] 2 -0.5
-0.75
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:30 อิตาลี(ญ) ยู23 0-1
0-0
สวีเดน (ญ) ยู23 -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 21:00 1 [6]เซรามิกา(N) 0-1
0-1
ซามาเล็ค[3] 1 +0.75
+0.5
+0.75
FT 21:00 1 [1]เอล อาห์ลี 4-1
2-0
สโมฮา เอสซี[12] 2 -1.25
-1.75
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
FT 21:00 อรารัต เยเรวาน 1-0
1-0
Noah -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 ตูนิเซีย (ญ) 0-1
0-1
แอลจีเรีย (ญ) -
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 [8]นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด(N) 0-0
0-0
เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี[9] -0.5
+0
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 21:00 2 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 2-0
0-0
ออสโต้(เยาวชน) 1 3 +0
-0.25
FT 21:00 2 พัลไมรัส (เยาวชน) 1-1
0-1
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 2 -2
-1.5
Palestine Cup (Palestine Cup)
FT 21:00 1 Ahli Alkhaleel 4-1
1-1
Al-Sawahreh -1
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 21:00 [ENG U23 D1-14]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 0-2
0-1
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)[ENG PU23B-5] +0.5
+0.75
WAFF U19 Championship (WAFF U19 Championship)
21:00 เลบานอน ยู19
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19) -
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship)
FT 21:00 Lebanon U18(N) 1-1
1-0
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 18) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 2 อินโดนีเซีย(N) 4-1
3-0
เมียนมาร์ 4 -0.5
-1
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 21:30 2 [10]อัล ฟาร์ท 5-5
2-3
อัล ดาฮัม[1] 2 -0.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 22:00 2 [16]เรพิด คลับ อวด เซม(N) 1-0
0-0
เอ็มซีโอ อุจดา[14] +0
-0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 22:00 [8]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
ติเวอร์ตัน ทาวน์[14] -
Postp 22:00 [11]ทรูโร ซิตี้
เยท ทาวน์[7] -
Postp 22:00 [21]เมอร์ธีร์ทาวน์
วิมบอร์น ทาวน์[22] -
Postp 22:00 [3]เมโทรโพลิแทน โปลิศ
ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์[19] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 22:00 [16]ฮอร์สแฮม
เอนฟิลด์ ทาวน์[2] -
Postp 22:00 [11]คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี
คิงสโตเนียน[7] -
Postp 22:00 [20]เครย์วันเดอร์เรอร์ส
เลเธอร์เฮด[22] -
Postp 22:00 [3]Cheshunt
โบเวร์ส พิทซี[17] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 22:00 [5]ไวท์บี้ ทาว์น
แกรนแธม ทาวน์[22] -
Postp 22:00 [16]แอชตัน ยูไนเต็ด
มอร์เพธ ทาวน์[19] -
Postp 22:00 [1]มัตล็อค ทาวน์
สการ์โบโรห์[8] -
Postp 22:00 [20]นานท์วิช ทาวน์
แลนแคสเตอร์ ซิตี้[12] -
Postp 22:00 [11]สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[10] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:00 7 โคโซโว (ญ) 1-2
1-2
โปแลนด์(ญ) 3 +3.5
+2.75
FT 22:00 1 อาเซอร์ไบจาน (ญ) 0-4
0-3
รัสเซีย(ญ) 2 +3.25
+3.5
FT 22:00 3 เซอร์เบีย(ญ) 3-0
1-0
บัลแกเรีย (ญ) 1 -3
-3.25
-3.5
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 แอตลาส (ยู20) 0-1
0-1
ซานโตส ลากูน่า(ยู20) -0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:00 2 [5]กลอเรีย บูซัว 1-0
1-0
เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ[16] -1
-1.5
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 22:00 1 บราก้า(ยู 19) 0-0
0-0
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) -0.75
-0.5
-0.75
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 22:00 [9]แทมเวิร์ธ
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต[2] -
Postp 22:00 [8]รัชเดน ไดมอนด์
นีดแฮมมาร์เก็ต[11] -
Postp 22:00 [16]สตัวร์บริดจ์
สแตรทฟอร์ด ทาวน์[14] -
Postp 22:00 [5]เลสตัน เอฟซี
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์[12] -
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 22:30 2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 1-0
1-0
ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 +0.75
+1.25
+1
FT 22:30 4 1 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2-3
1-1
บาเซิ่ล 4 +0.5
+0.75
+0.25
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 22:40 1 [6]อัล ฟาฮาฮีล เอสซี(N) 0-0
0-0
อัล นาสเซอร์[1] 1 1 +0.5
+0.75
+0.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:59 3 [10]อีเอส เซทิฟ 2-2
0-2
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[7] 3 -0.5
-0.25
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ)
FT 22:59 อัลซอลส์ 0-1
0-0
อัล ไฟซาลี +0
+0.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 22:59 โนวาลิ(ฟุตซอล) 2-6
0-3
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 1 -
FT 22:59 MFK CPRF Futsal 4-3
2-2
TTG-Ugra Yugorsk Futsal 1 -
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 22:59 3 เอเอส โปลิศ 0-0
0-0
Djoliba 2 +0.75
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 3 Waterside FC 1-0
1-0
Jam City 1 +0.25
22:59 Kanifing East FC
Kiang West FC +0.5
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 23:30 MFK CPRF Futsal 4-3
2-2
TTG-Ugra Yugorsk Futsal 1 -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 23:40 2 [1]อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 3-0
1-0
อัล ราเอ็ด[5] 2 -0.75
-1
-0.75

ผลฟุตบอลวัน 26 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 00:00 [3]ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 3-1
2-0
อาร์ซี รีไลแซน[13] -1.75
-1.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 00:00 3 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 2-1
2-0
ชิมชอน เทลลอาวีฟ 1 -1.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
Postp 00:00 ลัตเวีย (ญ)
ลักเซมเบิร์ก (ญ) -
WAFF U19 Championship (WAFF U19 Championship)
00:00 จอร์แดน(ยู 19)
ซีเรีย ยู19 -
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship)
FT 00:00 จอร์แดน(ยู18)(N) 2-0
0-0
Syria U18 -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 00:15 2 [13]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1-2
0-1
คัวริบก้า[10] 2 -0.25
-0.75
-0.5
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 00:30 2 สวีเดน(ญ) 2-1
1-1
ฟินแลนด์(ญ) 1 -1.75
-2
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 00:30 2 [4]คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-0
0-0
ดูนาเรีย คาลาราซี[18] 4 -1.5
-2.25
-2
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 00:45 2 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 3-2
1-1
เซลติก 1 -1.25
-1.5
-1
FT 00:45 ราปิด เวียนนา 0-2
0-2
เวสต์แฮมยูไนเต็ด +0.75
+1
FT 00:45 ดินาโม ซาเกร็บ 1-1
1-1
ราซิ่ง เกงค์ 2 -0.25
+0
-0.5
FT 00:45 เรอัล เบติส 2-0
1-0
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 3 -1.75
-2
-1.75
FT 00:45 4 มิดทิลแลนด์ 3-2
1-1
สปอร์ติ้ง บราก้า 3 +0
-0.25
FT 00:45 5 โลโคโมทีฟ มอสโก 0-3
0-0
ลาซิโอ 4 +0.5
+1
FT 00:45 4 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-0
0-0
โดโกเรต์ส รัซกราด 1 -1.25
-1.5
FT 00:45 2 กาลาตาซาราย 4-2
2-0
โอลิมปิก มาร์กเซย 6 +0
+0.25
+0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 00:45 3 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1-2
0-0
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 1 +1.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 00:45 2 คาราบัค 2-2
0-1
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1 5 -0.75
-1.5
FT 00:45 3 เอฟซี ลินคอล์น 0-4
0-2
เอฟซี โคเปนเฮเกน +1.75
+2
FT 00:45 2 แรนส์ 3-3
2-1
วิเทสส์ อาร์นเฮม 3 -1
-1.5
-1.25
FT 00:45 2 เอชเจเค เฮลซิงกิ 1-0
0-0
อลาชเคิร์ต 3 -1
-1.25
FT 00:45 5 สลาเวีย ปราก 2-2
1-1
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1 4 +0
-0.5
-0.25
FT 00:45 7 เอ็นเค มูรา 05(N) 2-1
1-0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1 3 +2
+2.5
+2.25
FT 00:45 สโลวาน บราติสลาวา 0-0
0-0
พีเอโอเค ซาโลนิก้า +0.25
+0
+0.25
FT 00:45 3 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-1
0-0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 3 +0.25
+0
+0.5
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:00 โปรตุเกส(ญ) 4-0
2-0
อิสราเอล(ญ) 1 4 -2.75
-3
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 2 1 มาริเลีย(เยาวชน) 1-2
0-2
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1 -0.25
+0
FT 01:00 1 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 1-3
0-0
ซานโตส(เยาวชน) 3 +0
-0.25
+0
FT 01:00 1 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 4-1
2-0
เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 1 -1.25
-1
-1.25
FT 01:00 3 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 2-1
2-0
คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 3 -1
-1.25
-0.75
FT 01:00 5 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 1-0
0-0
เนาติโก พีอี (เยาวชน) 1 3 +0.5
+1
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:00 3 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 1-0
1-0
ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 1 -0.25
-0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 1 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี 0-6
0-3
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี +1
+1.75
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 3 Barra da Tijuca 1-3
0-3
ซีอีเอซี/อรารูอามา 1 5 -0.5
Brazil Copa Fares Lopes (Brazil Copa Fares Lopes)
FT 01:00 2 คัวคาเอีย ซีอี 3-1
1-0
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 2 +0.25
+0
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 2 Santo Angelo U20 2-5
1-1
Ypiranga/RS U20 1 +2.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:40 1 ญี่ปุ่น(ญ)(N) 0-2
0-1
ไอซ์แลนด์(ญ) -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 02:00 2 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 1-0
1-0
ฮาโปเอล อิกซาล 1 -0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 02:00 1 ไอร์แลนด์(ญ) 1-1
0-0
สโลวะเกีย(ญ) 3 -1
-0.75
FT 02:00 1 เบลเยียม(ญ) 19-0
11-0
อาร์เมเนีย( (ญ) 1 -5.25
-6

-7.5
Peru Cup (Peru Cup)
FT 02:00 3 Credicoop San Cristobal 0-1
0-1
CD Alfonso Ugarte de Puno 2 +0
+0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 02:10 2 แอลเบเนีย(ญ) 0-7
0-1
นอร์เวย์(ญ) 1 +5.75
+5.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 02:30 6 [3]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่(N) 0-0
0-0
ซีเอ เพนาโรล[1] 5 +0.75
+1
+0.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 02:30 1 [12]ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 0-3
0-0
อิตติฮัด เด แทงเจอร์[9] 2 +0
+0.25
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:30 2 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 1-1
1-0
ซีดี บินิสซาเลม 5 -0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 02:30 3 1 ซีเอ เบลล่าวิสต้า 1-3
1-1
มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 1 3 -0.25
+0
-0.25
FT 02:30 2 ซาลุส 1-2
0-0
โคลอนซีเอฟ 4 -0.5
-0.25
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women)
FT 02:30 Aberystwyth (w) 0-3
0-1
สวอนซี (ญ) +4
+4.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:45 3 เซนต์ มอชแทส 3-1
1-0
บลูเบล ยูไนเต็ด -0.75
-1
-0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 03:00 2 [26]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-1
0-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[13] 2 +0
+0.25
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 03:00 2 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1-3
0-0
โอลิมปิก ลียง 2 +0.75
+0.25
FT 03:00 1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2-0
1-0
สตวร์มกราซ 1 -1.5
-2
-1.5
FT 03:00 2 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2-0
1-0
สปาร์ตาปราก -0.5
-1
FT 03:00 3 1 โมนาโก 2-1
2-1
เรอัล โซเซียดาด 3 +0
FT 03:00 2 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1-0
0-0
เฟเนร์บาห์เช่ 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 03:00 2 เลสเตอร์ ซิตี้ 3-1
3-1
ลีเกีย วอร์ซอว์ 3 -2
-2.25
FT 03:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 2-2
1-1
รอแยล อันท์เวิร์พ 2 -1.5
-1.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 03:00 สเปน(ญ) 12-0
5-0
หมู่เกาะแฟโร(ญ) -
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 03:00 5 Deportivo Estudiantes 0-2
0-1
Sportivo Baradero 3 -0.25
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 03:00 2 1 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 1-2
1-1
บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 4 +0
Pend 03:00 คิลเมส(สำรอง)
ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) -1
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 03:00 2 เอเอส โรม่า 4-0
2-0
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ -2
-2.5
FT 03:00 1 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0-1
0-0
แอลเอเอสเค ลินซ์ 3 -0.25
-0.5
FT 03:00 1 แรนเดอร์ส 2-1
0-0
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 2 -0.5
-0.25
FT 03:00 4 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี(N) 1-0
1-0
เคเอเอ เกนท์ 3 +0.75
+1.25
+1
FT 03:00 1 โบโด กลิมท์ 2-0
1-0
ซีเอสเคเอ โซเฟีย 3 -1
-1.75
-1.25
FT 03:00 4 เบามิต ยาโบลเนค 1-1
1-1
อาแซด อัลค์มาร์ 4 +0.5
+1
+0.75
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 03:00 2 CD Universitario (W) 0-3
0-1
เทาโร เอฟซี (ญ) 2 +1
+1.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 04:00 1 1 [4]ซานติเอโก มอร์นิ่ง 1-1
0-0
ดิปอรเต่ส เตมูโก[3] 2 -0.25
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 04:00 1 Rodelindo Roman(N) 1-1
1-0
General VelAsquez 3 -0.25
+0
-0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 04:35 โคโลราโด ราปิดส์ 0-1
0-0
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1 2 -1
-0.5
-1
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 3 [11]ซานโตส 2-0
0-0
ฟอร์ตาเลซ่า[6] 2 -0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 05:00 ชิลี (ญ)(N) 1-0
0-0
เวเนซุเอลา (ญ) -0.5
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:15 3 [6]ลานุส 3-3
1-1
ซีเอ พลาเทนเซ่[19] -0.5
-0.75
FT 05:15 1 1 [8]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1-4
0-2
โรซาริโอ เซ็นทรัล[12] 3 -0.5
+0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:00 3 [8]ซิเอร่า 2-1
1-0
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[4] 4 -0.25
+0
-0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:00 1 [10]ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-0
0-0
เนาติโก (พีอี)[8] 5 -0.5
-1.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน