ราคาบอล.cc







ผลบอล 26 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 25 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 24 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 23 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 22 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 21 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 20 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 24 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:30 2 1 [C-3]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 2-3
1-0
อารากัว เอฟซี[C-4] 5 -0.25
+0
+0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 4 1 [18]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2-2
0-0
ฟลาเมงโก[2] 2 +0
-0.75
-0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:00 3 [(a)-7]แทมปิโก มาเดโร 2-1
1-0
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[(a)-10] 2 -0.25
-0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:00 5 2 Atletico Chiriqui B 0-2
0-1
SD Atletico Nacional 1 5 +0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:30 2 [3]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 2-0
0-0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[16] 1 5 -0.5
-0.25
-0.5
FT 07:30 4 [13]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1-3
1-2
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[6] 2 +0
-0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:30 4 [3]พัลไมรัส 2-2
1-1
อัตเลติโก มิไนโร่[1] 3 +0
+0.75
+0.5
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 07:55 เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง) 1-0
1-0
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน) -
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 07:55 Jacob AL U20 3-2
0-0
EC Bahia U20 -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 08:00 2 พลาซ่า อมาดอร์ 0-1
0-0
Veraguas FC 4 -0.5
-0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:10 1 [2]แนชวิลล์ เอฟซี 3-1
1-1
ออร์แลนโด ซิตี้[6] 2 -0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 08:15 2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-1
0-1
ดานูบิโอ เอฟซี 4 +0
Japan Regional League (Japan Regional League)
FT 08:45 2 Celeste Tokushima 0-1
0-1
FC Ise-shima 2 -0.5
-0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 4 [3]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 3-0
0-0
เอดี ซาน คาร์ลอส[8] 2 -0.75
-1.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:15 1 [(a)-6]Cocodrilos de Tabasco FC 0-1
0-1
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[(a)-12] 3 -0.25
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 10:00 1 [GUA D1(a)-8]กัวสตาโตยา(N) 0-1
0-0
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[GUA D1(a)-2] +0.5
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 10:35 2 [2]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-0
0-0
รีล ซอลต์ เลค[7] 3 -0.75
-1
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 11:15 6 [(a)-8]ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1-2
0-1
เวนาโดส เอฟซี[(a)-9] 3 -0.25
Japan Regional League (Japan Regional League)
FT 11:30 Ococias Kyoto AC 0-1
0-0
Criacao Shinjuku +0
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 4 [2]กิมโป เอฟซี 1-0
0-0
เชนันซิตี้[1] 2 +0
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:25 2 Paguyaman Pantai All Star 4-2
3-1
Sparadis United 2 -0.5
-0.75
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 1 [C-5]Quanzhou Yaxin(N) 1-1
1-1
Yanbian Longding[C-8] 1 +0.25
FT 13:00 1 1 [A-6]ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) 0-2
0-0
เหอเบ่ย จิงยิง[B-3] 1 +0.75
+0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:00 2 Persekap Pekalongan 4-1
1-1
เปอร์ซิบาท บาตาง 3 -0.5

-2.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:30 1 [A-8]อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ(N) 1-1
1-1
Wuxi Wugou[B-6] 2 +0.25
+0.5
FT 13:30 [A-7]Dantong Tengyue(N) 2-0
0-0
Shaanxi Beyond[B-7] -0.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 [B-4]Nanjing Fengfan(N) 1-0
1-0
ปักกิ่ง ลี่ กง[C-6] 2 -1.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:00 2 PSKT Tomohon 1-3
1-2
Persbit Bitung 1 1 +0.25
FT 14:00 PSKBS Kuta Binjai 4-2
1-1
PSKB Binjai 1 1 -1.5
FT 14:15 2 Panua GFC 2-2
0-2
Basmi FC 1 +0
FT 14:15 2 PS Kwarta 0-6
0-2
Muspika FC 3 +1.75
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ)
FT 15:00 3 Singha GB Kanchanaburi 2-4
1-3
การท่าเรือ เอฟซี 1 +1.75
+2.25
FT 15:00 พิษณุโลก เอฟซี 1-4
0-1
อุทัยธานี ฟอเรสท์ -
FT 15:00 บางกอก เอฟซี 1-1
0-1
ลำพูน วอร์ริเออร์ 1 +1.5
+1
FT 15:00 สงขลา เอฟซี 5-1
2-1
ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี -
FT 15:00 เมืองเลย ยูไนเต็ด 0-2
0-2
บางกอกกล๊าส เอฟซี +2.25
+2.75
FT 15:00 1 มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
0-0
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 2 +2.25
+2.5
ไทยลีกคัพ (ไทยลีกคัพ)
FT 15:00 2 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 2-8
0-2
เชียงใหม่ เอฟซี 2 +1
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
Postp 15:00 Taicheng Lions
Taiwan CPC -
Postp 15:00 Taichung Futuro
ไถหนันซิตี้ -
Postp 15:00 NTUPES
Tatung FC -
Postp 15:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี
มหาวิทยาลัยฟูเจน -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 3 [15]มาดูร่า ยูไนเต็ด(N) 2-0
1-0
เปอร์ซิค เคดีรี่[16] 2 -1
-0.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 1 เปอซิบา บาลิคปาปัน 0-1
0-1
เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 1 -0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:15 3 Persip Pekalongan 0-1
0-0
Persipa Pati 5 -0.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:30 3 [AUS NSW-5]ซิดนีย์ โอลิมปิก 2-4
1-1
ซิดนีย์ เอฟซี[AUS D1-9] +1.75
+2
India MFA Super Cup (India MFA Super Cup)
FT 15:30 1 รีล แคชเมียร์ เอฟซี 3-0
2-0
Indian Arrows 2 -2
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 16:00 2 [GEO D1-9]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 2-3
0-0
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[GEO D1-6] 2 +0.25
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 16:00 ไครัต อัลมาตี้(ยู 19) 1-0
1-0
เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 3 [AUS D1-6]เพิร์ท กลอรี่(N) 1-1
1-1
เมลเบิร์น วิคตอรี่[AUS D1-3] 2 +0
+0.5
+1.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 16:00 [1]อิสทิโล ดูชานบี 5-0
2-0
Faizkand[8] -2.5
-2.25
-2.75
FT 16:00 [2]เอฟเค คูจานด์ 2-1
1-0
FK Eskhata[7] -
FT 16:00 [5]FC Khatlon 3-1
0-0
ดูชานเบ-83[10] -
FT 16:00 [6]Ravshan Kulob 2-3
0-1
FC Kuktosh[9] -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 16:00 1 Tanjung Balai United 1-1
1-0
PSSA Asahan 1 -0.25
Bhutan League Women (Bhutan League Women)
FT 16:00 1 Paro FC (W) 0-5
0-1
Sunrise FC (w) 1 +4.5

+3
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 16:30 5 [UZB D1-2]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 0-0
0-0
นาซาฟ การ์ชิ[UZB D1-3] 1 3 -0.25
-0.5
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
FT 17:00 [ARM D1-9]Noravank 2-1
1-0
อารารัต[ARM D1-1] +1.25
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ)
FT 17:00 3 [THA PR-11]โปลิศ เทโร เอฟซี 1-0
0-0
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[THA PR-13] 3 -0.5
-1.25
SVK U19 A (SVK U19 A)
Pend 17:00 FC Kosice U19
FC Petrzalka U19 -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 17:00 2 เอฟซี เชอร์ริฟ(ยู 19) 0-1
0-0
เรอัล มาดริด (ยู 19) 1 +3
+3.25
+3
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:00 1 คูการิค(ยู 19) 1-1
0-0
FK Graficar Beograd U19 4 -1.25
-1.5
FT 17:00 2 TSC Backa Topola U19 1-3
1-3
วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1 +0
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 1 Farul Constanta U19 7-0
3-0
CSA Steaua Bucuresti U19 -2.25
FT 17:00 FC Ripensia Timisoara U19 4-0
2-0
LPS Banatul Timisoara U19 -1.5
FT 17:00 3 FC Buzau U19 1-1
1-1
LPS Buzau U19 1 +0.75
+0.5
FT 17:00 2 FC Academica Clinceni U19 6-0
1-0
ACS Bucharest U19 1 -1.25
-0.75
FT 17:00 1 FC Arges Pitesti U19 3-0
2-0
CS U Craiova U19 5 +1
FT 17:00 3 FC Voluntari U19 3-2
1-1
Dinamo Bucharest U19 1 2 +1.25
FT 17:00 ACS Sepsi U19 7-1
4-1
ACS Kids Tampa Brasov U19 1 -2.25
-2
FT 17:00 Concordia Chiajna U19 1-5
1-2
Steaua Bucuresti U19 +0.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 เอฟเค โมอิก บากู 1-3
0-1
คาราบัค 2 -
FT 17:00 ซากาตาล่า เอฟเค 2-1
0-0
คาราบาจโลคบาตัน -
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:30 2 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 2-1
1-0
FK Radnicki 1923 U19 4 -1
FT 17:30 5 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 0-2
0-0
ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 1 +2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 CSA Steaua Bucuresti 6-0
3-0
ยูนิเรีย บาสคอฟ -
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
FT 18:00 2 [KOR D2-4]ชุนนัมดรากอนส์ 0-1
0-1
แดกู เอฟซี[KOR D1-3] 1 +0
+0.25
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ)
FT 18:00 1 [THA PR-9]นครราชสีมา เอฟซี 0-0
0-0
นครปฐม เอฟซี[THA D1-15] 1 -1.5
-1.75
FT 18:00 4 [THA PR-16]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 2-1
1-0
ชลบุรี เอฟซี[THA PR-4] 3 +1.25
+0.75
FT 18:00 1 สุพรรณบุรี เอฟซี 3-0
2-0
ชัยนาท ยูไนเต็ด 3 -2
FT 18:00 หนองบัวลําภู 4-1
1-1
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี -
FT 18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 5-0
2-0
Phram Bangkok FC 1 -4.5
FT 18:00 1 สมุทรปราการ ซิตี้ 2-0
1-0
Rasi Salai United 1 -4.25
-5
FT 18:00 ลำปาง เอฟซี 9-6
3-0
นนทบุรี เอฟซี -
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
Pend 18:00 เอ็นเอส มูรา (ยู 19)
เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) +0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:00 1 [4]เปอร์เซบายา สุราบายา(N) 4-0
1-0
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[8] 3 -0.5
-1
-0.75
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 18:00 1 [12]Rekord Bielsko Biala Women 0-5
0-2
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)[4] +2
+2.25
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 18:00 2 เอฟซี มินส์ค (ยู 19) 1-1
1-0
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) +1
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:00 1 FK Rad Belgrade U19 1-0
0-0
Spartak Subotica U19 1 -0.75
FT 18:00 1 FK Rad Beograd U19 1-0
0-0
FK Spartak Zdrepceva Krv U19 1 -1.25
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 18:00 2 Budai FC U19 3-1
1-1
Szeged-Csanad Grosics U19 1 +0.25
+0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 Real Pharma Ovidiopol 1-1
1-1
บัลเคนี่ ซอร์ย่า +1
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 1-0
0-0
Putra Sinar Giri 1 2 -0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 2 [A-5]ไซโบ้ ซันเดย์(N) 0-0
0-0
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-2] 2 +0.5

+1.75
+1.5
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 18:30 2 [11]นาซซาจี้ มาซานดาราน 2-2
1-0
เพย์กัน[4] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 18:30 2 [8]แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 1-0
0-0
ปาดิสเด เอฟซี[16] 2 -0.5
-1
FT 18:30 1 [9]ฟาร์ เซปาซี่ 0-2
0-1
เซปาฮัน[1] 3 +1.25
+0.75
+1
FT 18:30 [13]ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 0-0
0-0
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี[2] +0
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 18:30 5 1 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 0-1
0-1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) 2 6 +1.25
+0.75
+1.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 19:00 3 [14]เอฟซี มินาจ 1-1
0-0
โคลอส โคซาลิฟก้า[10] 4 +0
+0.25
มอนเตเนโกร คัพ (มอนเตเนโกร คัพ)
FT 19:00 1 1 [MNE D1-4]เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 2-0
2-0
โอเอสเค อิกาโล[MNE D2-4] 2 -2.75
FT 19:00 [MNE D1-1]เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 4-0
1-0
เอฟเค พ๊อดโกริซา[MNE D1-8] 2 -1.5
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 19:00 2 [19]III. เครูเลติ ทียูอี 0-3
0-1
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี[6] 1 +0.5
FT 19:00 2 [13]โซลอคซาร์ 1-1
1-0
ดิออสกียอร์ วีทีเค[2] 5 +0.5
FT 19:00 3 [17]บุดดาออร์ส เอสซี 1-1
1-1
ชัควารี่ ทีเค[16] 3 -0.25
FT 19:00 2 [8]ดอร์โรจี เอฟซี 2-0
2-0
เอสโซลโนกิ เอฟซี[14] 4 +0
FT 19:00 1 [12]Szentlorinc SE 0-2
0-1
วาซาส[1] +0.75
+1
+0.75
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ)
FT 19:00 2 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 5-0
3-0
พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 2 -2.5
-3
FT 19:00 3 [THA PR-10]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0-4
0-2
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[THA PR-6] 2 +0.5
+1
+0.5
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 3 [4]FK Zarkovo 0-1
0-0
Mladost Novi Sad[2] 1 -0.25
ฟุตบอลบัลแกเรียอายุต่ำกว่า 19 ปี (Bulgaria U19)
FT 19:00 Sokol Markovo U19 4-0
2-0
Vitosha U19 -0.5
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 19:00 1 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) 2-2
1-2
เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) 2 -0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 Sidama Bunna 1-1
0-0
Sebeta City 3 +0.25
+0
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 19:00 1 IMT Novi Beograd U19 3-0
2-0
ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 1 +0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 2 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 4-1
1-0
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1 1 -0.25
FT 19:00 6 โคลอน (สำรอง) 1-1
0-0
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 3 -0.25
+0
FT 19:00 2 นีเวลล์ส (สำรอง) 1-1
1-0
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 3 -1.25
FT 19:00 4 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 0-0
0-0
บานฟิลด์(สำรอง) 1 3 +0.75
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 19:30 [16]ดราว่า 1-0
0-0
เอ็นเค ครักคา[11] 2 +1.5
+1.75
+1.5
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 19:30 2 [5]กอล โกฮาร์ เอฟซี 0-0
0-0
เอสเตกฮลัล[3] +0
+0.75
+0.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 19:30 1 [7]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0-3
0-1
โอปาว่า[8] 2 -0.25
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 19:30 4 2 [UZB D1-1]ปัคตากอร์ 1-1
1-1
บุนยอดกอร์[UZB D1-5] 2 -1
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
FT 19:30 AO Atlantis 5-2
3-0
Koropi 1 -1.25
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 19:35 2 [6]โอมาน คลับ 7-0
1-0
Nizwa Club[13] 1 -0.5
-0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:35 [20]Al-Ameade 1-1
1-1
อัล-เวห์ด้า เมกกะ[4] +0.25
+0.5
+0.25
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 19:40 [5]บาห์ลา 1-1
0-0
ซาฮัม[12] -0.5
-0.25
FT 19:40 4 [10]โซฮาร์ คลับ 0-1
0-0
อัล ซีบ[2] 4 +0.5
+0.75
FT 19:40 1 [8]อัลรูสตัก 2-1
1-0
มัสแคท[14] 3 -1
-0.75
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga)
FT 19:40 3 เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค 1-0
0-0
Burreli 1 -0.75
FT 19:40 3 Shkumbini Peqin 2-0
1-0
เคเอส บีริซ บอลช์ 2 +0.5
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 20:00 1 [14]อปอลล่อน ลาริสซ่า 2-2
0-1
Olympiakos Piraeus B[3] 2 +0.75
+1
+0.75
FT 20:00 2 [S-5]เออร์โกเทลิส 0-0
0-0
AEK Athens B[S-1] 4 +0
FT 20:00 2 [S-12]เออี คาไรสคาคิส 0-1
0-0
คาลามาต้า เอโอ[S-14] 1 3 +0.25
+0
FT 20:00 4 [S-8]Asteras Vlachioti 0-1
0-0
AE Kifisias[S-4] 5 +0.5
+0.75
+0.5
FT 20:00 [7]โอลิมเปียกอส โวลัว 3-2
2-0
อปอลล่อน คาลามาเรีย[16] -1.5
-1.25
-1.5
FT 20:00 3 [S-9]ดิโอโกรัส 1-0
0-0
AO Episkopis Rethymno[S-17] 2 -0.5
-0.75
FT 20:00 2 [S-10]คาลิเทีย 1-0
1-0
อีกาเลโอเอเธนส์[S-3] -0.5
FT 20:00 1 [S-15]Ierapetra 1-1
0-0
ไอโรโดทอส[S-7] 3 -0.25
-0.5
FT 20:00 [17]เอโอ คาวาลา 0-6
0-5
สโกดา ซานธี[2] -
FT 20:00 2 [10]ตริคาล่า 0-0
0-0
อิราคลิส[9] 1 4 +0.25
FT 20:00 2 [6]Almopos Arideas 3-1
1-0
เปียริกอส[8] 2 -0.25
FT 20:00 3 [5]เออีแอล ลาริซ่า 2-0
1-0
พานเซอร์ไรกอส[13] 3 -1
-1.25
FT 20:00 5 2 [15]PAOK Saloniki B 1-2
1-2
เวเรีย เอฟซี[1] 1 3 +0
+0.5
FT 20:00 1 [S-11]คิสสามิกอส 2-2
2-1
Rhodos FC[S-2] 4 -0.25
-0.5
Postp 20:00 [S-16]ซาคินทอส
เลวาเดียกอส[S-6] +1.75
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
Pend 20:00 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19)
เอ็นเค บราโว (ยู 19) -2
-1.75
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 20:00 เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19) 2-4
2-2
Glasgow Rangers U19 1 +1
+1.5
FT 20:00 3 ลิเวอร์พูล (ยู19) 4-0
2-0
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) +0
+0.25
+0
FT 20:00 1 อินเตอร์ มิลาน(ยู19) 1-0
1-0
ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19) 1 -1
-0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 3 เอเอส คิกาลี 2-2
2-0
Marines FC 3 -0.75
Pend 20:00 Musanze FC
Espoir FC +0.25
+0
FT 20:00 1 Etoile de LEst 4-1
1-0
Etincelles 2 +1
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
Postp 20:00 Konkola Blades
Nkana FC +0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 [15]ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 0-2
0-1
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)[17] +0
+0.25
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 20:05 2 [11]Salalah 0-0
0-0
อัล นาห์ด้า[3] 3 +0.25
+0.5
+0.25
มอนเตเนโกร คัพ (มอนเตเนโกร คัพ)
FT 20:20 2 1 [MNE D2-10]โอเอฟเค พอดโกริก้า 0-2
0-0
Decic Tuzi[MNE D1-2] 2 +2
+2.25
italy c super cup (italy c super cup)
FT 20:30 1 [ITA C1A-6]อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-1
0-0
คาตันซาโร่[ITA C1C-6] 3 +0
FT 20:30 3 [ITA C1C-19]ฟิเดริส อัลเดียร์ 1-0
1-0
ปิอาเชนซา[ITA C1A-11] 2 +0.25
+0
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 20:30 5 [12]นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0-1
0-0
เมส ราฟซานจาน[15] 1 +0
+0.5
+0.25
FT 20:30 1 [6]ซบ อฮัน 0-1
0-1
ฟูแลด ครูเซสตัน[10] 3 +0
-0.25
+0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 20:30 2 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 2-0
1-0
อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 1 -1.25
Pend 20:30 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21)
เอ็มซี โอราน (ยู21) -0.5
FT 20:30 2 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 4-0
0-0
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 1 4 +0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:30 เอเอสดี มูราเวรา 1-3
1-1
ออร์ซ่าเชอน่า -0.25
POST 20:30 เซสตริ เลเวนเต
ACSD Saluzzo -0.25
-0.5
FT 20:30 US Breno 2-3
2-2
SC Caronnese 3 -0.5
FT 20:30 Correggese Calcio 0-1
0-0
คาร์ปิ 2 +0
FT 20:30 3 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 0-2
0-0
เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 1 -0.25
FT 20:30 4 โฟลิคโน กัลโช่ 0-2
0-1
สแกนดิคซิ 1 +0
FT 20:30 1 US Follonica Gavorrano 3-1
1-0
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 2 -0.5
FT 20:30 4 วิสอาร์ทิน่า 2-3
1-1
ซาสซาริ ตอร์เรส 3 +0.25
FT 20:30 ASD Caldiero Terme 0-0
0-0
ยูเอส เลวิโก เทอร์เม 2 -0.75
FT 20:30 6 กลาดิเอเตอร์ 1-0
0-0
ยูเอสดี บิตอนโต 1 1 +0.5
FT 20:30 2 ปอนเต ซาน เปียโตร 1-1
1-1
ASD Fanfulla -0.25
FT 20:30 1 ทราปานี่ 2-0
2-0
FC Messina 2 -0.5
FT 20:30 2 เซสตริ เลเวนเต 2-1
1-0
สแกนดิคซิ 2 -0.25
-0.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 20:40 1 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 1-0
0-0
NC Magra U21 4 -0.25
FT 20:40 2 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 0-3
0-1
HB Chelghoum Laid U21 2 -0.25
FT 20:45 1 ปาราดอ เอซี (ยู21) 2-0
1-0
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 1 +0.25
+0
FT 20:45 2 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 4-3
0-0
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 2 -0.25
-0.5
FT 20:45 1 อีเอสเซติฟ(ยู21) 0-1
0-1
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 4 +0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:45 4 1 [18]เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด(N) 0-4
0-3
เปอร์ซิบ บันดุง[2] 2 +1.5
+1.75
+1.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 21:00 2 1 [11]แรดนิค ซูดูลิซาร์ 2-1
1-0
บัซคา โทโพลา[7] 3 +0.5
italy c super cup (italy c super cup)
FT 21:00 1 [ITA C1A-3]ปาโดวา 1-0
1-0
วิเทอเบเซ่[ITA C1B-19] -1.5
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
FT 21:00 2 [GEO D1-5]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 2-1
1-0
ดินาโม บาตูมี[GEO D1-1] 3 +1
+0.75
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 21:00 1 คลับ บรูซ(ยู 19) 4-1
2-1
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 1 -2
-2.5
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 1 [3]เดลี ไดนามอส(N) 3-1
1-1
เบงกาลูรู[5] 2 +0.25
+0.5
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 21:00 4 เซาเปาโล(ยู 20) 1-1
0-1
เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 1 -1
-1.5
-1.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 [5]Sagrada Esperanca 2-0
1-0
Progresso[15] -
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 2 ออด๊าซ เชริโนลา 2-0
1-0
ทีมอัลตามูรา 2 -1.25
WAFF U19 Championship (WAFF U19 Championship)
21:00 เยเมน (ยู 19)
ปาเลสไตน์ ยู19 -
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship)
FT 21:00 Yemen U18(N) 0-2
0-1
ปาเลสไตน์(ยู18) -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 21:30 1 [7]เพอร์เซโปลิส 1-0
0-0
ซาแนท นาฟ[14] 3 -1.25
-1.5
-1.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:30 2 [3]อัล-อดาลห์(N) 1-1
0-1
อัล กาดาซิย่า[14] 1 -0.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 1 [16]Tshakhuma TM 0-0
0-0
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด[11] 1 4 +0
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 22:00 2 [6]SCCM Chabab Mohamedia 2-1
1-0
คลับ แซลมี[4] 1 -0.25
-0.5
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 22:00 1 [2]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 4-2
2-1
Namestovo[16] 1 -2.25
-3
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0-0
0-0
ครูซ อซูล(ยู20) -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 22:00 1 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 3-0
1-0
เอซี มิลาน(U19) 1 -0.75
-1
FT 22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 3-2
1-1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) -0.25
-0.5
FT 22:00 2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) 1-3
0-1
ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 1 -0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 22:00 Mekelakeya 0-0
0-0
Kedus Giorgis +0.5
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 22:00 3 1 คาโปสวาร์ 2-2
1-1
RCO Agde 2 -0.25
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 22:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) 0-1
0-0
JK Tallinna Kalev U19 1 -1
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 22:00 2 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) 2-0
1-0
Independiente Petrolero (R) 1 -0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:15 1 [12]อัล-ราเบีย จิดดาห์ 1-0
0-0
อัล โอลูบัช[13] 3 -0.25
+0
-0.25
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 22:30 3 [RUS PR-10]สปาร์ตัก มอสโก 2-1
2-0
นาโปลี[ITA D1-1] 1 +1
+0.75
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:30 [1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 2-2
1-0
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด[4] -0.5
-1
FT 22:30 2 [2]สเตลเลนบอส เอฟซี 0-3
0-2
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์[7] +0
+0.25
FT 22:30 5 1 [5]ไกเซอร์ ชีฟ 1-1
1-0
อามาซูลู[8] 1 4 -0.25
-0.5
-0.25
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
22:30 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19)
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 22:30 3 [1]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 3-1
3-1
Recreativo Libolo[10] 1 -1.75
-2
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:30 1 AS Police Ouagadougou 0-3
0-2
ASFA-Yennenga 2 +0.5
Qatar Second Division Cup (Qatar Second Division Cup)
Postp 22:30 มุยอิเตอร์ เอสซี(สำรอง)
อัล บิดด้า เอสซี -0.25
Pend 22:30 อัล เมไซเมีย
รัสเซลล์ซิตี้ +0
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 22:45 2 CS Duguwolofila 1-1
0-0
ยูเอสซี คิตะ 1 -0.5
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 22:50 3 [9]อัล ซูวาอี 0-0
0-0
ดูฟาร์[4] 2 +0.75
+0.25
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 22:59 3 [15]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-2
0-0
บานิค ออสตราว่า[5] 1 +0.5
+1.25
+0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:59 3 [8]บันก้า การ์ซได 3-1
0-1
เนเวซิส[10] 4 -1
-1.5
มอนเตเนโกร คัพ (มอนเตเนโกร คัพ)
FT 22:59 [MNE D1-3]เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 2-0
2-0
เอฟเครูดาร์[MNE D1-7] 1 -0.75
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 22:59 1 โนวาลิ(ฟุตซอล) 5-5
1-3
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 อังกฤษ (ญ) ยู19(N) 4-3
2-3
นอร์เวย์ (ญ) ยู19 -0.5
-0.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 22:59 1 1 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 0-3
0-0
Onze Createurs 1 +0.25
+0
22:59 Monrovia Black Star
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก +0.5
+0.75
FT 22:59 2 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 1-0
0-0
US Bougouni 1 -0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 1 Immigration FC 2-1
0-0
Dibba Oil FC -0.25
-0.5
-0.25
FT 22:59 3 Tallinding United 2-1
1-0
บอมบาด้าเอฟซี -0.75
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 22:59 2 Wits University FC (w) 1-1
0-1
Tuks FC (w) +0.25
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 23:05 1 [1]อัล นาเซอร์ (โอมาน) 0-1
0-0
อัล มูซานนาห์[7] 3 -0.5
-0.25
-0.5
italy c super cup (italy c super cup)
FT 23:30 2 [ITA C1B-16]เตราโม่ 0-3
0-2
ซุดติโรล อัลโต้[ITA C1A-1] 2 +0.5
+0.25
+0.5
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
Postp 23:30 อิตาลี (ฟุตซอล)
สโลวีเนีย(ฟุตซอล) -

ผลฟุตบอลวัน 25 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 00:00 2 [1]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2-0
0-0
บอลติกปาเนเวจิส[4] 2 -0.75
-1.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 00:00 4 [14]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 3-2
3-0
โครบริ โกลกูฟว์[11] 4 -0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 00:00 1 [C-3]เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) 1-1
1-0
ฮาล์มสตัด (ยู 21)[S-3] -0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 00:00 3 2 [20]ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 1-0
1-0
เคชเคเมติ ทีอี[3] 1 +0.75
FT 00:00 1 [4]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1-2
1-0
ซิโอฟอค เอฟซี[7] 4 -0.5
FT 00:00 3 [5]ซเซจ เอเค 1-1
1-1
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[10] 3 -0.25
-1
-0.75
FT 00:00 [14]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 1-1
0-0
เอฟซี ไอการ์[11] 1 -0.25
+0
FT 00:00 2 [16]เบเก้ซัคซาบา 1-0
1-0
ไนเรกิฮาซา[8] 1 +0.25
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 00:00 3 1 เอ็นเค ครึคา (ยู 19) 1-6
0-3
เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) 1 +0.75
WAFF U19 Championship (WAFF U19 Championship)
00:00 คูเวต ยู19
บาห์เรน (ยู 19) -
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship)
FT 00:00 Kuwait U18(N) 1-1
0-1
บาห์เรน ยู 18 -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 00:15 3 [7]แมคฮาร์บ 0-0
0-0
เฟร์ ราเบท[3] 1 +0
-0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 00:30 1 [2]ซังค์ เพาลี 3-1
2-0
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[17] 3 -1.25
-1.5
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 00:30 1. FC-TSG Konigstein
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค +3.5
Poland League Women (Poland League Women)
FT 00:30 3 Zabkovia Zabki (w) 2-2
2-1
UKS SMS II Lodz Women +0.25
+0
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 00:45 [ITA D1-3]อินเตอร์ มิลาน 2-0
0-0
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[UKR D1-2] 1 -1.25
-1.75
FT 00:45 1 [TUR D1-9]เบซิคตัส เจเค 1-2
1-0
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[HOL D1-1] 1 +0.75
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 3 Schwarz-Weiss Essen 1-0
1-0
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1 +2
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:00 [15]ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 3-5
0-2
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)[1] -
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 3 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 1-1
0-1
ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 9 +0.75
FT 01:00 1 เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 6-0
3-0
ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 3 -0.75
-1.25
Pend 01:00 ซิเอร่า(เยาวชน)
Presidente Medici/MA U20 -2.25
-3
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:00 [12]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 0-4
0-1
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[5] +0.75
FT 01:00 [6]คาร์ล ไซส์ เยน่า 2-1
1-0
วีเอฟบีเออร์บัค[19] 3 -1.5
-1.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 2 เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น 4-2
2-1
เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 +0
-0.25
FT 01:00 3 ฟอร์ซไฮม์ 1-4
0-1
เวลลิงเก้น 4 -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 4 Quixada CE 1-2
0-1
Pague Menos 4 +0.75
+1.5
+1
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 Paduano RJ 0-0
0-0
เซเรส / อาร์เจ 3 -0.75
FT 01:00 5 Serra Macaense 1-1
0-1
Perolas Negras 1 7 +0
Brazil Copa Fares Lopes (Brazil Copa Fares Lopes)
FT 01:00 อิกาซ่า อีซี 2-2
2-0
บาร์บาล่า -1.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 2 Azzurra U20 1-0
1-0
ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) +1.25
+1.5
FT 01:00 5 Aster Brasil FC U20 2-2
1-0
Porto Vitoria U20 +0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:25 2 Campo Grande CE 0-2
0-0
กัวรานี่ ซีอี 2 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 4 โกยาส(เยาวชน) 1-0
1-0
วิลา โนวา(เยาวชน) 3 -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:30 3 [9]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1-0
1-0
Eilenburg[18] -1.5
-1.75
-1.25
FT 01:30 1 [N(s)-2]แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 2-0
2-0
เอชเอสซี ฮันโนเวอร์[N(s)-9] 3 -1.5
-1.75
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 01:30 6 2 FC Neubrandenburg 04 2-3
0-2
แบร์ลิเนอร์ เอสซี 4 +1.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
Postp 01:30 เฮนเนส 05
ฮัวร์ท -2.5
FT 01:30 4 กอนเซนไฮม์ 1-0
0-0
ทียูเอสโคเบลนซ์ 2 -0.5
-0.25
FT 01:30 2 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 1-2
0-1
Engers 3 -0.25
Postp 01:30 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน
Hertha Wiesbach -0.25
-0.5
FT 01:30 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 3-1
1-0
Wadegesi Heim 1 +0
+0.25
FT 01:30 FC Speyer 0-1
0-1
SV Rochling Volkling 1 +1
+0.75
+1
FT 01:30 ไอน์ทรัค เทรียร์ 5-0
1-0
TSV Emmelshausen 1 -3
-2.75
FT 01:30 6 Hassia Bingen 0-2
0-1
SG 2000 Mulheim-Karlich 2 -1
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:30 4 Cordino 1-2
1-1
CAB Tuntum 5 -0.25
-0.5
FT 01:30 6 บลูเมเนา อีซี 1-0
0-0
การาวัจจิโอ 1 4 -0.25
FT 01:30 2 Iape 1-0
1-0
Pinheiro AC 1 -1
-1.75
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 01:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 7-0
2-0
TuS Fichte Lintfort -3.5
-4.25
FT 01:30 1 1 DJK Adler Union Frintrop 1-3
0-1
เอสเฟา สแตรเลน 3 +3
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 01:30 1 เกรมิโอ บี 0-1
0-1
อิมอเร่ อาร์เอส 1 -0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 3 Capital TO U20 2-3
1-1
Tocantins U20 3 -0.25
FT 01:30 1 Interporto FC U20 5-0
2-0
Araguacema U20 3 -0.75
FT 01:30 1 1 เอสซี อินเตอร์นาซิอองนาล(เยาวชน) 0-1
0-0
Garibaldi U20 2 -2.5
-2.75
-2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 4 Yellow Boys Weiler-La-Tour 3-1
1-1
Jeunesse Junglinster 5 +0
england u23 league cup (england u23 league cup)
Abd 02:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23)
บอร์นมัธ (ยู 23) +0
-0.25
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 02:00 5 1 Guabira Reserves 1-2
1-0
Blooming Reserves 3 +0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 02:15 2 1 [1]คาราคาส เอฟซี 4-1
2-1
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี[4] 1 -0.25
-1
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 02:30 4 [3]โคโรน่า คีลเซ่ 0-1
0-1
จีเคเอส ทิคี[7] 3 -0.25
-0.5
-0.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 02:30 3 [15]เอฟยูเอส ราบัท 2-2
1-0
ดิฟาร์ เอล จาดิดา[8] 2 -0.5
+0
-0.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
Postp 02:30 ฟินแลนด์(ฟุตซอล)
คาซัคสถาน (ฟุตซอล) -
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 02:30 พอลตัน โรเวอร์ 5-1
4-0
Slimbridge AFC 5 -1
-1.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
02:30 CA Villa Alvear
Sarmiento de Resistencia Reserves -0.75
Brazil U23 Cup (Brazil U23 Cup)
FT 02:30 3 Uarini U23 2-2
0-0
Canutama U23 2 +0.75
+1
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 02:45 2 [12]รอสส์ เคาน์ตี้ 1-0
0-0
ฮิเบอร์เนี่ยน[7] 2 1 +0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:45 1 [1]ฟูแล่ม 0-0
0-0
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[24] 2 -1.25
-1.5
-1.25
FT 02:45 2 [19]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-1
0-1
ฮัลล์ ซิตี้[21] 2 -0.25
-0.5
FT 02:45 2 [6]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-0
0-0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[7] 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 02:45 1 [8]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 4-0
3-0
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[22] 2 -0.75
FT 02:45 2 [18]บริสตอล ซิตี้ 1-0
1-0
สโต๊ค ซิตี้[5] 1 3 +0
+0.25
FT 02:45 2 [23]บาร์นสลีย์ 0-2
0-0
สวอนซี ซิตี้[13] 3 +0
+0.25
FT 02:45 1 [10]มิลล์วอลล์ 1-1
0-1
บอร์นมัธ เอเอฟซี[2] 2 +0.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 02:45 3 [20]เครย์วันเดอร์เรอร์ส 2-2
1-1
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[5] 1 +0.5
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 02:45 2 เอฟซี โรมาเนีย 5-4
2-2
เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ 1 -0.5
-0.75
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 02:45 คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 7-3
4-2
ลินฟีลด์(สำรอง) -0.25
San Marino cup (San Marino cup)
FT 02:45 4 เอสพี ลา ฟิโอริต้า 3-0
1-0
SC Faetano 1 -1.5
-1.75
FT 02:45 เอสพี โดมัญญาโน 2-0
0-0
เตร เพนน์ -
FT 02:45 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 0-0
0-0
เอส.เอส.มูราต้า -
FT 02:45 3 2 S.S Pennarossa 0-1
0-0
ทรี ฟิโอริ 1 3 +0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 03:00 1 [17]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1-0
0-0
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[24] 1 -0.25
+0
FT 03:00 2 [19]ซาร์เมียนโต้ 0-0
0-0
บานฟิลด์[22] 2 +0
+0.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 03:00 1 [MOL D1-2]เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-3
0-2
เรอัล มาดริด[SPA D1-1] 1 +1.75
+2
+1.75
FT 03:00 3 [BEL D1-3]คลับบรูซ 0-5
0-4
แอร์เบ ไลป์ซิก[GER D1-7] 1 +0.5
+0.25
+0.5
FT 03:00 6 [POR D1-2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน 3-1
2-0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[GER D1-2] 1 2 +0.5
-0.25
FT 03:00 3 [ENG PR-2]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 2-1
0-0
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[FRA D1-1] -0.5
-1.25
-1
FT 03:00 2 [ENG PR-3]ลิเวอร์พูล 2-0
0-0
ปอร์โต้[POR D1-1] 2 -0.75
-0.5
-0.75
FT 03:00 1 [SPA D1-4]แอตเลติโก้ มาดริด 0-1
0-0
เอซี มิลาน[ITA D1-2] 3 -0.75
-1
-0.75
scotland highland football league (scotland highland football league)
FT 03:00 [15]คีธ 1-2
1-0
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด[7] -
FT 03:00 [4]บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 4-1
4-1
เนิร์น เคาน์ตี้[10] -
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 03:00 5 [12]จิคาราล เซอร์โคบา 2-2
1-1
Guanacasteca[11] 2 -0.25
+0
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
03:00 Puerto San Martin Futbol
Atletico Carcarana +0
FT 03:00 2 FADEP Mendoza 1-1
0-1
กูเทียเรส 6 -0.25
-0.75
03:00 Monterrico San Vicente
อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา +0.25
03:00 Club Deportivo Zoe
Deportivo Malvinas +0
FT 03:00 1 CSD Jose C Paz 1-1
1-1
Musou Argentina 5 -0.25
-0.5
FT 03:00 2 1 Estudiantes de Resistencia 2-0
0-0
CA Falucho 6 -0.25
-0.5
FT 03:00 1 Andes Talleres 2-3
1-0
ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า 2 +0.5
FT 03:00 3 Atletico Maronese 0-0
0-0
อินดิเพนเดนเต้ นีเควน 3 +0.25
FT 03:00 4 CA Belgrano Parana 0-1
0-1
แอตเลติโก้ ปารานา 1 5 -0.5
FT 03:00 1 Gimnasia y Esgrima Pedernera Unidos 0-2
0-2
Club General San Martin VM 3 -0.25
FT 03:00 2 Argentino Oeste 1-1
0-0
ยูเวนตุด เดอ เปการ์มิโน 1 2 +0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 03:00 2 เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี 6-0
2-0
มหาวิทยาลัยดับลิน เอฟซี -3.75
-3.25
-3.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 03:00 5 Club Atletico Mitre Reserves 3-1
1-1
ซานมาร์ติน เดอ ทูคูมัน(สำรอง) 2 -0.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 03:00 1 CA Avellaneda de Cordoba 0-0
0-0
9 de Julio Morteros 2 +0
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 03:10 3 Social Atletico Television 3-0
1-0
Las Campanas 4 -0.25
+0
FT 03:10 1 Estrella de Berisso 2-1
2-1
Defensores de Glew 3 +0
FT 03:10 Unidos de Olmos 5-1
3-1
Alumni Los Hornos 2 +0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 03:15 1 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ(N) 3-0
1-0
โรชา เอฟซี 3 -1
-0.5
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 03:20 2 Colon Chivilcoy 1-0
1-0
Defensores de Salto 6 -0.5
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 03:30 CA Colon Junior 5-1
2-0
Atletico Trinidad 5 -0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 04:00 3 2 Champions FC Academy 1-0
1-0
พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 1 +0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:15 3 [2]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 4-2
2-1
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา[5] 3 -0.25
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 04:30 4 Deportivo Colon CC 4-1
3-1
Independiente Cosquin 1 5 -0.5
-0.75
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 05:00 4 CA Juventud de Puerto Tirol 3-0
1-0
Club Sportivo Cultural 5 -0.5
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 05:00 Tres Passos RS 1-0
1-0
เซา โจเซ่อาร์เอส 2 +0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:15 3 [23]แอดเลติโก ทูคูแมน 0-4
0-1
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[2] +0
+0.5
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde)
FT 05:30 4 1 [BRA D2-10]วิลา โนวา 3-0
0-0
Nova Mutum EC 3 -1.25
-2
-2.25
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 05:30 1 Gloria RS 1-0
1-0
GA Farroupilha/RS 1 5 -0.25
FT 05:40 2 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 4-1
1-1
GE Bage 4 -1.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:45 3 วิลล่า เทเรซ่า(N) 1-1
1-0
Albion FC 2 +0.75
+0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 06:00 2 [4]ซานโตส เด กัวปิเลส 1-2
1-1
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[5] 4 -0.25
-0.5
FT 06:00 1 [1]เฮเรดิอาโน(N) 2-0
1-0
เอดี กรีเชีย[7] 2 -1
-0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 1 [(a)-5]ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2-1
1-1
คอร์เรคามินอส ยูเอที[(a)-11] 3 -0.5
-0.75
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 06:00 3 [4]วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 2-0
1-0
เดปอร์ติโวโอโกตัล[5] 1 4 -0.5

-1.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:00 2 ออโต้ เอสปอร์เต้ คลับ พีบี 0-0
0-0
สปอร์ท ลากัว เซค่า 3 +0
-0.75
FT 06:00 เซอราโน พีบี 0-7
0-3
Centro Sportivo Paraibano +1.5
+2
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 06:00 2 Guarany RS 0-0
0-0
Uniao Frederiquense RS 2 +0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน