ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 25 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 24 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 23 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 22 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 21 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 20 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 19 พฤศจิกายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 23 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:00 | [13]Real Tomayapo |
3-0
1-0 |
นาซิอองนาล โปโตซี[11] 1 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 2 [5]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ |
3-1
2-0 |
เดปอร์ติโว คูเอนก้า[13] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:25 | 2 [A-1]คลับ อัตเลตีโก ติเกร(N) |
1-0
1-0 |
บาร์รากัส เซ็นทรัล[B-1] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 07:45 | 4 1 [1]ซีเอ เพนาโรล |
2-2
0-2 |
เซอร์โร ลาร์โก[2] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 08:00 | 6 1 [3]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร |
0-0
0-0 |
คอร์ตูลัว[2] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League) | |||||
FT 08:00 | CA Universitario Mendoza (W) |
2-1
2-1 |
Club Atletico Palmira (W) | +0 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 08:10 | 4 1 โลรอส เดอ โคลิม่า |
3-0
3-0 |
Catedraticos Elite 1 | -0.75 | |
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women) | |||||
FT 09:00 | [3]Kaohsiung Sunny Bank (W) |
1-1
0-1 |
Taipei Xiongzan (W)[4] | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 10:00 | Peace Does Machida Futsal |
5-2
2-1 |
Vasagey oita Futsal | - | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | [4]โซนี่ เซนได |
4-0
1-0 |
มารูยาซึอินดัสตรีส์[14] 1 | -0.75 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 11:00 | นางาโนะ(ฟุตซอล) |
3-2
1-0 |
เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล | - | |
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy) | |||||
FT 11:05 | 1 ฉัตติสครห์ |
0-0
0-0 |
Uttar Pradesh 1 | -1.5 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 12:15 | Telaga Biru FC |
7-2
3-1 |
Dulamayo FC 1 | -2.25 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 12:15 | นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล |
3-0
2-0 |
ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) | - | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 13:00 | [C-7]ฮูวนาน บิลโลวส์(N) |
0-0
0-0 |
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี[A-4] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 13:00 | 3 [A-5]เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) |
0-1
0-0 |
ยูนนาน กุนลู[B-8] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:00 | 4 Persika Karanganyar |
0-2
0-1 |
พีเอสไอพี เปมาลัง 4 | +0.25 | |
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women) | |||||
FT 13:00 | [6]อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ) |
0-4
0-4 |
Taichung Blue Whale (W)[2] | - | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 13:30 | 1 1 [B-4]Yichun Weihu(N) |
0-0
0-0 |
Sichuan Minzu[C-4] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 13:30 | [B-5]จีน (ยู20)(N) |
1-1
0-0 |
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[C-6] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:00 | 1 Victory Dairi |
0-4
0-3 |
คาโร ยูไนเต็ด | +1.25 | |
FT 14:15 | 3 Persital FC |
1-3
0-3 |
Bonebol FC 1 | +0.5 | |
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
FT 14:30 | [1]อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)(N) |
0-0
0-0 |
เจียงซูซูหนิง(ญ)[4] | - | |
FT 14:30 | [2]เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)(N) |
1-0
0-0 |
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)[3] | - | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 14:30 | Yokohama S CC Futsal |
3-7
0-3 |
Bardral Urayasu Futsal | - | |
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women) | |||||
FT 15:00 | [5]Hang Yuan FC (W) |
0-0
0-0 |
ฮัวเหลียน (ญ)[1] | +2.75 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 15:15 | 2 [14]เปอเซล่า ลามังกัน(N) |
0-2
0-1 |
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[7] 3 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 15:15 | 3 พีเอสซีเอสซิลาแคบ |
1-1
0-0 |
เปอร์ซิจับ เจพารา 2 | -0.25 | |
FT 15:15 | 2 เปอร์เซรู เซรุย |
0-2
0-1 |
ซิเลกอน ยูไนเต็ด 2 | +1 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:15 | 4 Persak Kebumen |
2-1
1-0 |
พีเอสไออาร์ เรมแบง 5 | -0.25 | |
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy) | |||||
FT 15:30 | 1 สิกขิม โปลิศ |
2-0
1-0 |
ฉัตตีสครห์ 1 | -0.75 | |
FT 15:45 | จามมูแคชเมียร์ |
0-3
0-2 |
Services 1 | +0.5 | |
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 16:00 | [4]FC Istaravshan |
0-0
0-0 |
CSKA Pamir Dushanbe[3] | +0.75 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 16:45 | Kitakyushu Futsal |
2-1
0-0 |
Shriker osaka Futsal | - | |
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
Cancel 17:00 | [7]Huda Hue |
|
แอง แยง[13] | - | |
Cancel 17:00 | [6]คองเอ็น เนนเดน เอฟซี |
|
บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี[2] | - | |
Cancel 17:00 | [3]ด่องตัมลองอัน |
|
ทีทีบีดี ฟูดอง[4] | - | |
Cancel 17:00 | [11]บิ่ญ เฟือก |
|
เกิ่น เทอ เอฟซี[8] | - | |
Cancel 17:00 | [9]กวาง นัม |
|
ดั๊ก ลั๊ก[5] | - | |
Cancel 17:00 | [12]ฟ๋อเฮียนเอฟซี |
|
Tuan Tu Phu Tho[10] | - | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 17:00 | ตูราน โตวูซ |
0-1
0-1 |
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 1 | - | |
FT 17:00 | ซีร่า เอฟเค 2 |
1-2
1-0 |
ซัมกายิต เอฟเค 2 | - | |
FT 17:00 | ซาบาห์ 2 |
2-1
0-1 |
FK Qabala II | - | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 18:00 | [15]Veres Rivne U21 |
0-1
0-0 |
Metalist 1925 Kharkiv(U21)[4] | - | |
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women) | |||||
FT 18:00 | 2 1 Bunyodkor Tashkent(W) |
0-1
0-1 |
Sogdiana (W) 3 | +0 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 18:15 | 4 1 PS Hizbul Wathan |
1-3
1-3 |
เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 5 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 18:30 | 4 AS Abadi |
1-2
1-0 |
ศรีวิจาย่า เอฟซี 5 | +0.75 | |
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 19:00 | 3 อัล วัทบา |
3-0
1-0 |
อัล อิติฮัด 4 | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 Ha Ji lage |
1-1
0-0 |
อัล ทาลิย่า 4 | +0.25 | |
FT 19:00 | อัล นาวัล |
1-1
0-1 |
อัล-โชต้าดามัสกัส 2 | +0 | |
FT 19:00 | 2 Efrin |
0-1
0-0 |
เทชริน เอสซี 1 | +0.75 | |
FT 19:00 | 3 อัล วาห์ดา |
3-2
0-0 |
อัล ฟูโตวา 1 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 จาเบิลช |
1-1
1-1 |
อัล คารามาห์ 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
denmark reserves league (denmark reserves league) | |||||
Cancel 19:00 | [D-3]อัลบอร์กบีเค (สำรอง) |
|
วีบรอก(สำรอง)[D-1] | - | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 Wolaita Dicha |
3-1
1-0 |
เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:00 | URA Kampala |
6-1
4-0 |
โทโร ยูไนเต็ด 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 19:00 | 1 1 เอสซี วิลล่า |
1-2
0-2 |
บียูเอล เอฟซี 2 | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 3 โกดอย ครูซ (สำรอง) |
0-0
0-0 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 2 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) |
1-0
0-0 |
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1 | +0 | |
FT 19:00 | 3 ฮูรากัน(สำรอง) |
1-0
1-0 |
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 2 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) |
1-2
0-1 |
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | 3 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) |
1-0
1-0 |
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2 | -0.5 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 19:00 | 4 แอลเนียเต้ โมเดลู |
2-2
1-0 |
Farul Constanta II 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 19:00 | 3 เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว |
2-0
0-0 |
สปอร์ติ้ง ลิสติ 1 2 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 19:00 | 1 [8]KF Dukagjini |
1-1
0-0 |
KF Ulpiana[7] 3 | -0.5 | |
FT 19:00 | 1 [5]พริสตีนา |
2-0
0-0 |
เคเอฟ เฟโรนิเคลิ[10] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 19:00 | ซาเบล 2 |
1-4
0-2 |
เอฟเคคาปาร์สคันก่า | - | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:05 | 1 [10]อัล-คาว์แคบ |
2-0
0-0 |
อัล-นาดห์ฮา[18] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:10 | 3 ลานุส(สำรอง) |
5-5
4-3 |
พลาเทนเซ่(สำรอง) 3 | -0.5 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:25 | 3 [17]นาจราน |
0-1
0-1 |
Al Kholood[16] 2 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 19:30 | 4 อัล อาห์ลี |
3-2
1-1 |
เอธฮาดอัล รามธา 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:30 | ซาร์มา อัลซาร์ฮาน |
1-0
1-0 |
อัล ยาร์มุค | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 19:30 | Moghayer Al Sarhan |
1-1
0-0 |
อัล ซาเร | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 19:30 | 4 [15]Botev Plovdiv II |
2-0
1-0 |
CSKA 1948 Sofia II[12] 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 19:30 | 1 [16]Yantra Gabrovo |
3-0
1-0 |
Livstrom[19] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 19:30 | [11]เอฟซี โซโสโพล |
3-2
2-0 |
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ[7] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 19:30 | โปแลนด์ (ยู 16) |
4-1
1-0 |
สโลวีเนีย (ยู 16) | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | มลาโดสต์ ซดราโลวี |
2-1
2-0 |
สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 | +1.25 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 20:00 | 1 [F4]ยัง บอยส์(ยู 19) |
2-3
1-1 |
อตาลันต้า(ยู 19)[F3] 1 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | [G2]เซบีย่า (ยู 19) |
2-0
1-0 |
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)[GER U19N-6] 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 3 [F1]บียารีล (ยู 19) |
1-2
1-0 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19)[F2] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) |
5-0
3-0 |
แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 3 | -2 ▲▲-2.5 |
|
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:00 | 1 Bugesera |
1-2
1-1 |
Gasogi Utd 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 Gicumbi FC |
0-1
0-0 |
Kiyovu FC 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | เอพีอาร์ เอฟซี |
2-1
2-1 |
เรยอน สปอร์ต เอฟซี 2 | -1 | |
Holland Reserve League (Holland Reserve League) | |||||
FT 20:00 | NEC U21 |
2-1
1-0 |
Feyenoord U21 | +1.5 | |
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 20:00 | 3 1 [ENG U23 D1-10]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) |
3-3
0-2 |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG U23 D1-4] 1 | +0.5 ▲▲+1 ▼▼+0.5 |
|
Zanzibar Premier League (Zanzibar Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 Zimamoto SC |
0-2
0-2 |
Mafunzo FC 3 | -0.25 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 20:05 | 1 [2]ฮาเจอร์ |
1-2
0-0 |
อัล-ไดรห์[6] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:30 | อัล-ตาฮัดดี้ |
1-5
0-2 |
อัล อัคห์ดาร์ | - | |
FT 20:30 | เจ เวอร์โฮ ลีห์ |
0-0
0-0 |
Al Athad | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:30 | 3 [2]อเรม่า มาลัง(N) |
2-1
0-0 |
บาริโต ปูเตรา[13] 3 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 20:30 | 3 พีเอสเคซี ซิมาฮี |
1-1
1-1 |
Dewa United FC 5 | +1 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 20:30 | 1 1 [FRA U19A-8]ลีลล์(ยู 19) |
1-0
0-0 |
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19)[G1] 4 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 20:50 | 2 [12]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) |
1-3
1-1 |
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)[1] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup) | |||||
FT 21:00 | [ARM D1-2]เอฟซี พิวนิค |
0-0
0-0 |
เอฟเค แวน[ARM D1-8] | -1 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 21:00 | 4 [E1]ดินาโม เคียฟ (ยู 19) |
2-1
1-0 |
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)[GER U19S-9] 2 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 21:00 | 2 [H4]มัลโม(ยู19) |
1-3
0-0 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19)[H3] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | [8]ไฮเดอราบัด(N) |
0-1
0-0 |
เซนไนยิน เอฟซี[4] 2 | -0.25 | |
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship) | |||||
FT 21:00 | Syria U18(N) |
0-1
0-0 |
Lebanon U18 | - | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 21:25 | 3 [11]Al Sahel(N) |
2-1
0-1 |
Bisha FC[19] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 22:00 | 4 [CZE D1-10]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ |
1-1
1-0 |
ซิกม่า โอโลมุช[CZE D1-9] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 22:00 | 1 ฮัททีน |
2-4
0-1 |
อัล จาอิส (SYR) 1 4 | +0 ▲+0.25 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:00 | 2 [1]วีแดด คาซาบลานก้า |
2-0
1-0 |
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน[5] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 22:00 | 3 [E3]บาร์เซโลน่า(ยู 19) |
0-3
0-2 |
เบนฟิก้า(ยู 19)[E2] 1 | +1 ▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:00 | [H2]เชลซีเอฟซี (ยู 19) |
1-3
0-3 |
ยูเวนตุส(เยาวชน)[ITA YTHLP1-5] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 อาแซด อัลค์มาร์ (ยู 19) |
0-1
0-1 |
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 22:00 | [6]CSA Steaua Bucuresti |
0-1
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์[3] 3 | -0.25 | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 22:00 | จิมมา อบา จิฟาร์ |
1-3
0-3 |
Dire Dawa 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:30 | 2 [13]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ |
1-1
0-0 |
เอล อิสไมลี่[17] 1 | +0 | |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 22:59 | 3 [KSA PR-4]อัล ฮิลาล |
2-0
1-0 |
โปฮัง สตีลเลอร์[KOR D1-7] 4 | -0.25 ▲▲▲-1 ▼-0.75 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 22:59 | 2 AS Korofina |
1-0
0-0 |
เรอัล บามาโก 1 | +0 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 22:59 | 1 Red Hawks FC |
0-2
0-0 |
Medical FC 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 3 Latrikunda Utd |
1-1
1-0 |
PSV Wellingara 3 | +0 | |
Zanzibar Premier League (Zanzibar Premier League) | |||||
FT 23:10 | Mlandege FC |
0-0
0-0 |
Polisi SC 1 | -0.5 | |
ผลฟุตบอลวัน 24 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 00:00 | [B1]สวีเดน(ยู 17) |
2-2
2-0 |
ลัตเวีย(ยู 17)[B3] | - | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 00:00 | 1 เคอาร์ซี เกงค์(ยู 19) |
1-0
0-0 |
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 2 | -2.25 ▼-2 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 00:00 | 3 NK Rudar Labin |
1-0
1-0 |
เอ็นเค โนวิกราด 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship) | |||||
FT 00:00 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 18)(N) |
0-2
0-0 |
จอร์แดน(ยู18) | - | |
Denmark U21 (Denmark U21) | |||||
FT 00:30 | 3 Vanlose U21 |
4-1
2-1 |
เอบี ทาร์นบี (ยู21) 1 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
spanish federacion cup (spanish federacion cup) | |||||
FT 00:30 | 1 คอร์โดบ้า |
1-0
0-0 |
ซีดี กัวจูเอโล 3 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 00:45 | 1 [SPA D1-12]บียาร์เรอัล |
0-2
0-0 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG PR-8] 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 00:45 | 1 [UKR D1-1]ดินาโม เคียฟ |
1-2
0-2 |
บาเยิร์น มิวนิค[GER D1-1] 1 | +2 ▼▼▼+1.25 ▲+1.5 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 [8]โคคา โคล่า เอฟซี |
1-2
0-1 |
เอนพ์พี[10] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 01:00 | [4]EiPozo Murcia Turistica Futsal |
4-3
2-2 |
เลบันเต(ฟุตซอล)[10] | - | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 01:00 | 2 เอ็มโปลี(เยาวชน) |
5-0
2-0 |
เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 3 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) |
4-0
1-0 |
แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 3 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 01:00 | 3 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) |
1-2
0-2 |
ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 1 4 | +0 ▲-0.25 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 01:00 | 4 [B-20]ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม |
0-0
0-0 |
เอฟซี ไพพินส์รีด[B-13] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 3 [B-4]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
3-1
2-1 |
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)[B-19] 3 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 01:00 | [1]ทีจี เอสเค |
3-0
0-0 |
Bergnasets AIK[13] | -1.75 ▼▼-1.25 ▲-1.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:00 | 2 ทูเอส เมชเทอร์เชียม |
3-0
2-0 |
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 2 | +0.5 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 01:00 | Steinbach |
1-1
0-1 |
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 01:00 | 3 Reinickendorfer Fuchse |
0-2
0-1 |
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 3 | +1.75 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:30 | 5 FBC Riograndense U20 |
0-4
0-1 |
Passo Fundo U20 1 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 01:30 | 1 [B-17]เอฟซี เมมมินเก้น |
2-1
1-1 |
เอสวี เฮล์มสเตเทน[B-16] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
Cancel 02:00 | [E-4]แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา |
|
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส[W-4] | - | |
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
FT 02:00 | [7]ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ |
2-3
1-1 |
เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม[2] | +0 | |
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 02:00 | 1 [ENG U23 D1-11]วัตฟอร์ด (ยู 23) |
4-1
3-1 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[ENG PU23B-14] 1 | +0 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 02:30 | 2 [9]โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ |
1-0
1-0 |
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[2] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 02:30 | [22]วิมบอร์น ทาวน์ |
0-2
0-1 |
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[4] | +1 | |
FT 02:30 | [19]ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ |
2-2
1-0 |
เยท ทาวน์[5] | +0.5 | |
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 02:30 | [2]แพมเบิร์คแอทลีต้า |
1-0
1-0 |
มาร์ซักลอกก์ เอฟซี[5] 1 | - | |
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 02:30 | Lido Di Ostiav Meta Futsal |
2-3
1-1 |
Pessah Lo Fano | - | |
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 02:45 | 3 2 [16]ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
1-1
0-1 |
บริสตอล โรเวอร์ส[14] 1 | -0.5 | |
FT 02:45 | 4 [24]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด |
1-1
0-1 |
เลย์ตัน โอเรียนท์[6] 1 | +0.5 | |
FT 02:45 | [9]ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
2-0
1-0 |
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[17] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:45 | 1 [13]โรชเดล |
2-2
2-1 |
สตีฟเนจ โบโรห์[21] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:45 | 1 [4]สวินดอน ทาวน์ |
3-1
0-0 |
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[12] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 02:45 | 4 1 [3]พอร์ทเวล |
0-1
0-1 |
วอลซอลล์[15] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:45 | 3 [20]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
3-1
2-0 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[2] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:45 | 1 [23]คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
0-2
0-1 |
ฮาโรเกต ทาวน์[7] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | [11]ทรานเมียร์ โรเวอร์ |
2-1
0-1 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้[10] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | 1 [5]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ |
2-1
2-0 |
โอลด์แฮม แอทเลติก[22] 2 | -0.75 | |
FT 02:45 | [1]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
2-0
0-0 |
บาร์โรว์[19] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:45 | 2 [18]คราวเลย์ ทาวน์ |
1-1
0-0 |
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[8] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 02:45 | 2 [9]แบล็คพูล |
0-0
0-0 |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[3] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:45 | [15]มิดเดิลสโบรห์ |
1-2
1-0 |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[14] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:45 | 4 1 [12]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ |
0-0
0-0 |
ลูตัน ทาวน์[11] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | [4]โคเวนทรี ซิตี้ |
0-0
0-0 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[17] 1 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 02:45 | 1 [7]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ |
2-1
0-0 |
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[5] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:45 | 2 1 [19]เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
3-2
3-1 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า[24] 3 | -0.5 | |
FT 02:45 | 2 [16]ลินคอล์น ซิตี้ |
0-3
0-1 |
พอร์ทสมัธ[9] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 02:45 | 2 [14]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
2-2
1-0 |
วีแกน แอธเลติก[3] | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 02:45 | 1 [10]อิปสวิช ทาวน์ |
0-2
0-1 |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[2] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | 2 [1]พลีมัธ อาร์ไกล์ |
0-3
0-0 |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[4] 4 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 02:45 | 1 [21]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
1-1
0-1 |
ซันเดอร์แลนด์[6] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 02:45 | 1 [8]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
3-1
2-1 |
ฟลีตวู้ด ทาวน์[22] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 02:45 | [15]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
4-0
2-0 |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[17] 2 | -0.25 | |
FT 02:45 | 1 [20]จิลลิ่งแฮม |
0-2
0-1 |
เชลแน่ม ทาวน์[11] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:45 | 2 [18]มอร์แคมบ์ |
2-2
1-2 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก[12] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 02:45 | 2 [2]บอร์แฮม วู๊ด |
1-1
0-1 |
น็อตต์สเคาน์ตี้[6] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | 2 [20]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ |
1-0
0-0 |
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[17] 4 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 02:45 | 3 [10]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ |
0-1
0-0 |
อีสต์ไลก์[14] 1 | -0.5 | |
FT 02:45 | [4]บรอมลีย์ |
1-2
1-2 |
เยโอวิล ทาวน์[13] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:45 | [23]โดเวอร์ แอทเตลิก |
2-3
1-2 |
วีลด์สโตน เอฟซี[15] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 02:45 | 2 [5]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น |
1-2
0-0 |
เร็กซ์แฮม[8] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 02:45 | 2 [1]เชสเตอร์ฟิลด์ |
2-2
2-0 |
อัลทริงแคม[11] | -0.75 | |
FT 02:45 | [18]เวย์เม้าท์ |
2-3
0-1 |
วอคกิ้ง[12] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:45 | 2 [7]โซลิฮัลล์ มอร์ |
2-0
1-0 |
กริมสบี้ ทาวน์[3] 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 02:45 | [9]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
5-0
2-0 |
คิงส์ ลินน์[22] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2) | |||||
FT 02:45 | [9]เอลจิน ซิตี้ |
1-1
0-0 |
อีดินเบิร์ก ซิตี้[5] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 02:45 | 5 [10]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
0-2
0-2 |
ครูซาเดอร์[6] 1 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
FT 02:45 | 2 [17]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี |
2-0
1-0 |
อัลเฟรตัน ทาวน์[9] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:45 | 1 [8]บอสตัน ยูไนเต็ด |
2-0
2-0 |
ดาร์ลิงตัน[11] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 02:45 | 1 [15]เชสเตอร์ เอฟซี |
0-1
0-0 |
กุยเซลีย์[21] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 02:45 | 3 [6]ครูซอน แอชตัน เอฟซี |
0-1
0-1 |
เกทส์เฮด[5] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:45 | 4 [20]กลูเซสเตอร์ ซิตี้ |
1-3
1-0 |
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์[4] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 02:45 | 2 [2]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด |
2-3
2-2 |
เมดสโตน ยูไนเต็ด[3] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 02:45 | 2 [12]ทรูโร ซิตี้ |
1-0
1-0 |
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์[18] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 02:45 | [16]เฮนดอน |
0-3
0-2 |
เชสแฮม ยูไนเต็ด[10] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:45 | 2 [14]วอลตัน แคชชวลส์ |
1-0
0-0 |
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[11] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 02:45 | [2]ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด |
3-0
2-0 |
เมอร์ธีร์ทาวน์[21] | -2 ▼-1.75 ▲-2 |
|
FT 02:45 | [17]สวินดอน ซูเปอร์มารีน |
2-4
1-3 |
แฮร์โรว์ โบโร่[9] 1 | +0 | |
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League) | |||||
FT 02:45 | 1 Basildon United |
1-2
0-1 |
แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 2 | +1.25 ▲+1.5 ▲+1.75 |
|
FT 02:45 | 1 ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม |
1-2
1-2 |
เชิร์ทซีย์ ทาวน์ 3 | +1 ▲+1.25 |
|
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 02:45 | [4]เลเวส |
1-2
1-0 |
โครินเธียน-แคชวลส์[10] | -0.75 | |
FT 02:45 | 2 [12]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ |
2-0
1-0 |
โบเวร์ส พิทซี[17] | -0.25 | |
FT 02:45 | [18]วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
1-3
1-1 |
Cheshunt[3] | +0.5 | |
FT 02:45 | 4 [2]เอนฟิลด์ ทาวน์ |
2-1
1-0 |
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช[14] 3 | -0.5 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 02:45 | [8]สการ์โบโรห์ |
0-1
0-1 |
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[10] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:45 | 1 [3]บักซ์ตัน เอฟซี |
1-1
0-0 |
นานท์วิช ทาวน์[20] 1 | -1.25 | |
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 02:45 | 2 Sporting Khalsa |
1-2
1-0 |
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Northern Ireland Intermediate Cup (Northern Ireland Intermediate Cup) | |||||
FT 02:45 | 3 Loughgall FC |
2-3
1-1 |
Annagh United 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 02:45 | [2]ปีเตอร์โบโรสปอร์ต |
0-1
0-0 |
อัลเวเชิร์ช[6] | -1.25 | |
FT 02:45 | 3 [1]โคลวิลล์ ทาวน์ |
1-1
1-0 |
บานบุรี ยูไนเต็ด[3] | -0.25 | |
FT 02:45 | [19]เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ |
2-2
1-1 |
บรอมส์โกรฟ โรเวอร์[13] | +0.25 | |
FT 02:45 | [7]รอยสตัน ทาวน์ |
3-3
0-2 |
นีดแฮมมาร์เก็ต[12] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:45 | 2 [8]แทมเวิร์ธ |
0-2
0-0 |
สแตรทฟอร์ด ทาวน์[17] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:45 | [10]รัชเดน ไดมอนด์ |
3-1
2-1 |
โลเวสทอฟต์ ทาวน์[18] | -0.75 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 03:00 | 1 [10]ซีเอ ฮูราแคน |
1-0
0-0 |
ปาโตรนาโต ปารานา[21] 2 | -0.5 | |
FT 03:00 | 1 [8]กิมนาเซีย ลา พลาต้า |
5-2
2-0 |
ทัลเลเรส กอร์โดบา[2] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 03:00 | [20]เร้ดดิ้ง |
0-1
0-0 |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[16] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 03:00 | 1 [13]โบลตัน วอนเดอเรอส์ |
3-0
2-0 |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[23] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 03:00 | 3 [FRA D1-12]ลีลล์ |
1-0
1-0 |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[AUT D1-1] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 03:00 | [ENG PR-1]เชลซี |
4-0
1-0 |
ยูเวนตุส[ITA D1-8] 1 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 03:00 | 3 [SUI Sl-4]ยัง บอยส์ |
3-3
1-1 |
อตาลันต้า[ITA D1-4] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 03:00 | 4 [SWE D1-1]มัลโม่ เอฟเอฟ |
1-1
1-0 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[RUS PR-1] 1 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 03:00 | 1 [SPA D1-3]เซบีย่า |
2-0
1-0 |
โวล์ฟสบวร์ก[GER D1-6] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 03:00 | 1 [SPA D1-7]บาร์เซโลน่า |
0-0
0-0 |
เบนฟิก้า[POR D1-3] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 03:00 | [B-5]ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ |
3-0
0-0 |
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี[B-8] | -0.5 ▲-0.75 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 6 [(c)-5]ยูเนียน แมกดาเลนา |
4-1
2-0 |
โบโกตา เอฟซี[(c)-2] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 03:00 | 4 [(a)-5]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(N) |
2-1
2-0 |
Argentino de Rosario[(a)-8] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 03:00 | 3 CA Sarmiento Reserves |
3-1
2-0 |
แบนฟิลด์(สำรอง) 2 | +0 | |
FT 03:00 | 3 Instituto AC Cordoba II |
3-0
2-0 |
แอตเลติโก ราฟาเอล่า(สำรอง) 3 | +0.5 | |
FT 03:00 | 1 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) |
2-1
2-0 |
เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 1 4 | +0 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:15 | 3 [(c)-7]ลาเนรอส เอฟซี |
0-1
0-0 |
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[(c)-4] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 03:15 | 3 ซีเอ แอตเทนาส |
0-0
0-0 |
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 5 | -0.5 ▼▼+0 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 04:15 | 1 [W-3]ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี |
1-1
0-0 |
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[E-3] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 1 [15]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ |
1-1
0-0 |
ยูเวนตูเด้[16] 2 | -0.25 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 05:00 | 2 ดี.คอนเซ็ป |
1-1
1-0 |
Deportes Limache 1 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 05:05 | 2 1 Estudiantes Rio Cuarto Reserves |
1-3
1-1 |
เบลกราโน่(สำรอง) 6 | +0.75 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:15 | 4 1 [12]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า |
2-0
1-0 |
ซาน ลอเรนโซ่[25] 3 5 | +0 ▲+0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 05:45 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ |
3-1
2-0 |
ซีเอยูเวนตูเด้ 5 | -0.25 ▼+0 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 3 2 [9]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน |
1-0
1-0 |
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[6] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 06:00 | Alianza FC Panama Reserves |
2-0
2-0 |
UMECIT 2 | -0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |