ราคาบอล.cc







ผลบอล 25 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 24 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 23 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 22 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 21 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 20 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 19 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 23 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:00 [13]Real Tomayapo 3-0
1-0
นาซิอองนาล โปโตซี[11] 1 2 -0.25
-0.75
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 2 [5]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 3-1
2-0
เดปอร์ติโว คูเอนก้า[13] 2 -0.25
+0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:25 2 [A-1]คลับ อัตเลตีโก ติเกร(N) 1-0
1-0
บาร์รากัส เซ็นทรัล[B-1] 3 -0.25
-0.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 07:45 4 1 [1]ซีเอ เพนาโรล 2-2
0-2
เซอร์โร ลาร์โก[2] 2 -1
-1.25
-1
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 08:00 6 1 [3]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0-0
0-0
คอร์ตูลัว[2] 2 +0
-0.25
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League)
FT 08:00 CA Universitario Mendoza (W) 2-1
2-1
Club Atletico Palmira (W) +0
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:10 4 1 โลรอส เดอ โคลิม่า 3-0
3-0
Catedraticos Elite 1 -0.75
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
FT 09:00 [3]Kaohsiung Sunny Bank (W) 1-1
0-1
Taipei Xiongzan (W)[4] +0.25
+0
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 10:00 Peace Does Machida Futsal 5-2
2-1
Vasagey oita Futsal -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [4]โซนี่ เซนได 4-0
1-0
มารูยาซึอินดัสตรีส์[14] 1 -0.75
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
Pend 11:00 กรณาฏกะ
ทมิฬนาดู -1.75
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 11:00 นางาโนะ(ฟุตซอล) 3-2
1-0
เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล -
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 11:05 1 ฉัตติสครห์ 0-0
0-0
Uttar Pradesh 1 -1.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:15 Telaga Biru FC 7-2
3-1
Dulamayo FC 1 -2.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 12:15 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 3-0
2-0
ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 [C-7]ฮูวนาน บิลโลวส์(N) 0-0
0-0
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี[A-4] +0.5
+0.75
FT 13:00 3 [A-5]เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) 0-1
0-0
ยูนนาน กุนลู[B-8] 3 -0.75
-0.25
-0.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:00 4 Persika Karanganyar 0-2
0-1
พีเอสไอพี เปมาลัง 4 +0.25
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
FT 13:00 [6]อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ) 0-4
0-4
Taichung Blue Whale (W)[2] -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:30 1 1 [B-4]Yichun Weihu(N) 0-0
0-0
Sichuan Minzu[C-4] 1 +0.25
+0.75
FT 13:30 [B-5]จีน (ยู20)(N) 1-1
0-0
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[C-6] 3 -0.75
-1
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:00 1 Victory Dairi 0-4
0-3
คาโร ยูไนเต็ด +1.25
FT 14:15 3 Persital FC 1-3
0-3
Bonebol FC 1 +0.5
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
14:30 [4]เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
เจียงซูซูหนิง(ญ)[3] -
14:30 [1]อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)[2] -
FT 14:30 [1]อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)(N) 0-0
0-0
เจียงซูซูหนิง(ญ)[4] -
FT 14:30 [2]เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)(N) 1-0
0-0
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)[3] -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 14:30 Yokohama S CC Futsal 3-7
0-3
Bardral Urayasu Futsal -
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
FT 15:00 [5]Hang Yuan FC (W) 0-0
0-0
ฮัวเหลียน (ญ)[1] +2.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 2 [14]เปอเซล่า ลามังกัน(N) 0-2
0-1
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[7] 3 +0.75
+0.25
+0.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 3 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 1-1
0-0
เปอร์ซิจับ เจพารา 2 -0.25
FT 15:15 2 เปอร์เซรู เซรุย 0-2
0-1
ซิเลกอน ยูไนเต็ด 2 +1
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:15 4 Persak Kebumen 2-1
1-0
พีเอสไออาร์ เรมแบง 5 -0.25
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 15:30 1 สิกขิม โปลิศ 2-0
1-0
ฉัตตีสครห์ 1 -0.75
FT 15:45 จามมูแคชเมียร์ 0-3
0-2
Services 1 +0.5
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 16:00 [4]FC Istaravshan 0-0
0-0
CSKA Pamir Dushanbe[3] +0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
Pend 16:00 PSG Simalungun
PSN Simalungun -0.5
+0
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
Pend 16:30 เตลังคานา
อานธรประเทศ -0.75
-1
-0.75
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 16:45 Kitakyushu Futsal 2-1
0-0
Shriker osaka Futsal -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 ตูราน โตวูซ 0-1
0-1
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 1 -
FT 17:00 ซีร่า เอฟเค 2 1-2
1-0
ซัมกายิต เอฟเค 2 -
FT 17:00 ซาบาห์ 2 2-1
0-1
FK Qabala II -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 18:00 [15]Veres Rivne U21 0-1
0-0
Metalist 1925 Kharkiv(U21)[4] -
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 18:00 2 1 Bunyodkor Tashkent(W) 0-1
0-1
Sogdiana (W) 3 +0
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 4 1 PS Hizbul Wathan 1-3
1-3
เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 5 +1
+1.25
FT 18:30 4 AS Abadi 1-2
1-0
ศรีวิจาย่า เอฟซี 5 +0.75
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 19:00 3 อัล วัทบา 3-0
1-0
อัล อิติฮัด 4 -0.25
FT 19:00 1 Ha Ji lage 1-1
0-0
อัล ทาลิย่า 4 +0.25
FT 19:00 อัล นาวัล 1-1
0-1
อัล-โชต้าดามัสกัส 2 +0
FT 19:00 2 Efrin 0-1
0-0
เทชริน เอสซี 1 +0.75
FT 19:00 3 อัล วาห์ดา 3-2
0-0
อัล ฟูโตวา 1 2 -0.25
FT 19:00 1 จาเบิลช 1-1
1-1
อัล คารามาห์ 2 +0.5
+0.25
denmark reserves league (denmark reserves league)
Postp 19:00 [D-3]อัลบอร์กบีเค (สำรอง)
วีบรอก(สำรอง)[D-1] -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 3 Wolaita Dicha 3-1
1-0
เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 2 +0.5
+0.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 1 1 เอสซี วิลล่า 1-2
0-2
บียูเอล เอฟซี 2 -0.25
FT 19:00 URA Kampala 6-1
4-0
โทโร ยูไนเต็ด 2 -1
-1.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 3 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-0
0-0
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 3 +0
+0.25
FT 19:00 2 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1-0
0-0
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1 +0
FT 19:00 3 ฮูรากัน(สำรอง) 1-0
1-0
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 2 -0.25
+0
-0.25
FT 19:00 2 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1-2
0-1
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 2 -0.75
-1
-0.75
FT 19:00 3 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1-0
1-0
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2 -0.5
Pend 19:00 อัลมาโกร(สำรอง)
บียา ดาลมิเน(สำรอง) +0
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 4 แอลเนียเต้ โมเดลู 2-2
1-0
Farul Constanta II 1 +1
+1.25
FT 19:00 3 เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว 2-0
0-0
สปอร์ติ้ง ลิสติ 1 2 -0.75
-1.25
-1
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 1 [8]KF Dukagjini 1-1
0-0
KF Ulpiana[7] 3 -0.5
FT 19:00 1 [5]พริสตีนา 2-0
0-0
เคเอฟ เฟโรนิเคลิ[10] 2 -1
-1.5
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 19:00 ซาเบล 2 1-4
0-2
เอฟเคคาปาร์สคันก่า -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:05 1 [10]อัล-คาว์แคบ 2-0
0-0
อัล-นาดห์ฮา[18] 2 +0
-0.25
+0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:10 3 ลานุส(สำรอง) 5-5
4-3
พลาเทนเซ่(สำรอง) 3 -0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:25 3 [17]นาจราน 0-1
0-1
Al Kholood[16] 2 -0.75
-1
-0.5
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 19:30 4 อัล อาห์ลี 3-2
1-1
เอธฮาดอัล รามธา 1 +0
-0.25
FT 19:30 ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 1-0
1-0
อัล ยาร์มุค -1
-1.25
-1
FT 19:30 Moghayer Al Sarhan 1-1
0-0
อัล ซาเร +0.25
+0.75
+0.5
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:30 4 [15]Botev Plovdiv II 2-0
1-0
CSKA 1948 Sofia II[12] 4 +0
+0.25
+0
FT 19:30 1 [16]Yantra Gabrovo 3-0
1-0
Livstrom[19] 1 -0.5
-1
FT 19:30 [11]เอฟซี โซโสโพล 3-2
2-0
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ[7] -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:30 โปแลนด์ (ยู 16) 4-1
1-0
สโลวีเนีย (ยู 16) +0
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
Pend 19:30 NK Krk
เนฮาจ -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 มลาโดสต์ ซดราโลวี 2-1
2-0
สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 +1.25
North Africa Youth Cup (North Africa Youth Cup)
20:00 มอริเตเนีย (ยู20)
โมร็อคโก(ยู20) -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 20:00 1 [F4]ยัง บอยส์(ยู 19) 2-3
1-1
อตาลันต้า(ยู 19)[F3] 1 2 +0.5
+0.75
FT 20:00 [G2]เซบีย่า (ยู 19) 2-0
1-0
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)[GER U19N-6] 4 -1.25
-1.5
FT 20:00 3 [F1]บียารีล (ยู 19) 1-2
1-0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19)[F2] 4 +0
-0.25
FT 20:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 5-0
3-0
แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 3 -2
-2.5
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 2 Gicumbi FC 0-1
0-0
Kiyovu FC 1 +0.25
FT 20:00 1 Bugesera 1-2
1-1
Gasogi Utd 3 -0.5
Pend 20:00 Rutsiro FC
มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต -0.5
FT 20:00 เอพีอาร์ เอฟซี 2-1
2-1
เรยอน สปอร์ต เอฟซี 2 -1
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 20:00 NEC U21 2-1
1-0
Feyenoord U21 +1.5
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 20:00 3 1 [ENG U23 D1-10]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) 3-3
0-2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG U23 D1-4] 1 +0.5
+1
+0.5
Zanzibar Premier League (Zanzibar Premier League)
FT 20:00 2 Zimamoto SC 0-2
0-2
Mafunzo FC 3 -0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 20:05 1 [2]ฮาเจอร์ 1-2
0-0
อัล-ไดรห์[6] 3 -0.5
-0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:30 อัล-ตาฮัดดี้ 1-5
0-2
อัล อัคห์ดาร์ -
FT 20:30 เจ เวอร์โฮ ลีห์ 0-0
0-0
Al Athad -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:30 3 [2]อเรม่า มาลัง(N) 2-1
0-0
บาริโต ปูเตรา[13] 3 -0.5
-1
-0.75
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 3 พีเอสเคซี ซิมาฮี 1-1
1-1
Dewa United FC 5 +1.25
+1
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 20:30 1 1 [FRA U19A-8]ลีลล์(ยู 19) 1-0
0-0
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19)[G1] 4 +0.75
+1
+0.75
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:50 2 [12]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 1-3
1-1
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)[1] 2 +0
+0.25
+0
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
FT 21:00 [ARM D1-2]เอฟซี พิวนิค 0-0
0-0
เอฟเค แวน[ARM D1-8] -1
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 21:00 4 [E1]ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 2-1
1-0
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)[GER U19S-9] 2 -2.25
-2
FT 21:00 2 [H4]มัลโม(ยู19) 1-3
0-0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19)[H3] 3 +0.25
+0.5
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 [8]ไฮเดอราบัด(N) 0-1
0-0
เซนไนยิน เอฟซี[4] 2 -0.25
WAFF U19 Championship (WAFF U19 Championship)
Postp 21:00 ซีเรีย ยู19
เลบานอน ยู19 -
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship)
FT 21:00 Syria U18(N) 0-1
0-0
Lebanon U18 -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:25 3 [11]Al Sahel(N) 2-1
0-1
Bisha FC[19] 4 -0.25
+0
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 22:00 4 [CZE D1-10]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1-1
1-0
ซิกม่า โอโลมุช[CZE D1-9] 3 +0
-0.25
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 22:00 1 ฮัททีน 2-4
0-1
อัล จาอิส (SYR) 1 4 +0
+0.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 22:00 2 [1]วีแดด คาซาบลานก้า 2-0
1-0
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน[5] 1 -0.5
-0.25
-0.5
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 22:00 [9]มาร์เกต
วอร์ทติ้ง[1] -
Postp 22:00 [6]คิงสโตเนียน
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด[19] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 22:00 3 [E3]บาร์เซโลน่า(ยู 19) 0-3
0-2
เบนฟิก้า(ยู 19)[E2] 1 +1
+0.5
+0.75
FT 22:00 [H2]เชลซีเอฟซี (ยู 19) 1-3
0-3
ยูเวนตุส(เยาวชน)[ITA YTHLP1-5] 1 -0.25
-0.5
FT 22:00 1 อาแซด อัลค์มาร์ (ยู 19) 0-1
0-1
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) -0.25
-0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:00 [6]CSA Steaua Bucuresti 0-1
0-0
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์[3] 3 -0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 22:00 จิมมา อบา จิฟาร์ 1-3
0-3
Dire Dawa 2 +0.25
+0.5
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 22:00 [14]บาร์เวล
สตัวร์บริดจ์[15] -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 22:30 2 [13]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 1-1
0-0
เอล อิสไมลี่[17] 1 +0
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 22:59 3 [KSA PR-4]อัล ฮิลาล 2-0
1-0
โปฮัง สตีลเลอร์[KOR D1-7] 4 -0.25
-1
-0.75
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 22:59 2 AS Korofina 1-0
0-0
เรอัล บามาโก 1 +0
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 1 Red Hawks FC 0-2
0-0
Medical FC 2 -0.25
-0.5
FT 22:59 3 Latrikunda Utd 1-1
1-0
PSV Wellingara 3 +0
Pend 22:59 Kanifing East FC
Kiang West FC +0.5
Zanzibar Premier League (Zanzibar Premier League)
FT 23:10 Mlandege FC 0-0
0-0
Polisi SC 1 -0.5

ผลฟุตบอลวัน 24 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 00:00 [B1]สวีเดน(ยู 17) 2-2
2-0
ลัตเวีย(ยู 17)[B3] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 00:00 1 เคอาร์ซี เกงค์(ยู 19) 1-0
0-0
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 2 -2.25
-2
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 00:00 3 NK Rudar Labin 1-0
1-0
เอ็นเค โนวิกราด 4 +0.5
+0.75
WAFF U19 Championship (WAFF U19 Championship)
FT 00:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19) 0-2
0-0
จอร์แดน(ยู 19) -
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship)
FT 00:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 18)(N) 0-2
0-0
จอร์แดน(ยู18) -
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 00:30 3 Vanlose U21 4-1
2-1
เอบี ทาร์นบี (ยู21) 1 1 -0.25
-0.75
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 00:30 1 คอร์โดบ้า 1-0
0-0
ซีดี กัวจูเอโล 3 -1.25
-1.5
-1.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 00:45 1 [SPA D1-12]บียาร์เรอัล 0-2
0-0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG PR-8] 1 +0.5
+0
FT 00:45 1 [UKR D1-1]ดินาโม เคียฟ 1-2
0-2
บาเยิร์น มิวนิค[GER D1-1] 1 +2
+1.25
+1.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 01:00 1 [8]โคคา โคล่า เอฟซี 1-2
0-1
เอนพ์พี[10] 4 -0.25
+0
-0.25
kuwait emir cup (kuwait emir cup)
Postp 01:00 [KUW D1-2]อัล คูเวต เอสซี
อัล คาดเซีย[KUW D1-3] -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:00 [4]EiPozo Murcia Turistica Futsal 4-3
2-2
เลบันเต(ฟุตซอล)[10] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 01:00 2 เอ็มโปลี(เยาวชน) 5-0
2-0
เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 3 -0.5

-1.5
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 4-0
1-0
แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 3 -1.75
-1.5
FT 01:00 3 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 1-2
0-2
ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 1 4 +0
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:00 3 [B-4]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 3-1
2-1
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)[B-19] 3 -1.25
-2
FT 01:00 4 [B-20]ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 0-0
0-0
เอฟซี ไพพินส์รีด[B-13] +0.25
+0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 01:00 [1]ทีจี เอสเค 3-0
0-0
Bergnasets AIK[13] -1.75
-1.25
-1.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 2 ทูเอส เมชเทอร์เชียม 3-0
2-0
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 2 +0.5
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 01:00 Steinbach 1-1
0-1
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 1 +1.25
+1.75
FT 01:00 3 Reinickendorfer Fuchse 0-2
0-1
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 3 +1.75
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:30 5 FBC Riograndense U20 0-4
0-1
Passo Fundo U20 1 4 +0.25
+0
+0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:30 1 [B-17]เอฟซี เมมมินเก้น 2-1
1-1
เอสวี เฮล์มสเตเทน[B-16] 2 +0.25
+0.5
+0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
Pend 01:30 Canedense U20
Santa Barbara U20 -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
Cancel 02:00 [E-4]แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส[W-4] -
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3)
FT 02:00 [7]ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 2-3
1-1
เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม[2] +0
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 02:00 1 [ENG U23 D1-11]วัตฟอร์ด (ยู 23) 4-1
3-1
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[ENG PU23B-14] 1 +0
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 02:30 2 [9]โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 1-0
1-0
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[2] 4 +0.5
+0.75
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 02:30 [19]ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 2-2
1-0
เยท ทาวน์[5] +0.5
FT 02:30 [22]วิมบอร์น ทาวน์ 0-2
0-1
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[4] +1
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 02:30 [2]แพมเบิร์คแอทลีต้า 1-0
1-0
มาร์ซักลอกก์ เอฟซี[5] 1 -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 02:30 Lido Di Ostiav Meta Futsal 2-3
1-1
Pessah Lo Fano -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 02:45 3 2 [16]ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1-1
0-1
บริสตอล โรเวอร์ส[14] 1 -0.5
FT 02:45 4 [24]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-1
0-1
เลย์ตัน โอเรียนท์[6] 1 +0.5
FT 02:45 [9]ซัตตั้น ยูไนเต็ด 2-0
1-0
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[17] 3 -0.5
-0.25
FT 02:45 1 [13]โรชเดล 2-2
2-1
สตีฟเนจ โบโรห์[21] 3 -0.25
-0.5
FT 02:45 1 [4]สวินดอน ทาวน์ 3-1
0-0
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[12] -0.25
-0.75
FT 02:45 4 1 [3]พอร์ทเวล 0-1
0-1
วอลซอลล์[15] 4 -0.5
-0.25
-0.5
FT 02:45 3 [20]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 3-1
2-0
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[2] +0.25
+0.5
FT 02:45 1 [23]คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-2
0-1
ฮาโรเกต ทาวน์[7] 2 +0.25
+0
FT 02:45 [11]ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2-1
0-1
แบรดฟอร์ด ซิตี้[10] 1 -0.25
+0
FT 02:45 1 [5]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2-1
2-0
โอลด์แฮม แอทเลติก[22] 2 -0.75
FT 02:45 [1]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2-0
0-0
บาร์โรว์[19] 2 -0.5
-0.75
FT 02:45 2 [18]คราวเลย์ ทาวน์ 1-1
0-0
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[8] 5 +0
+0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:45 2 [9]แบล็คพูล 0-0
0-0
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[3] 2 +0.25
+0.5
FT 02:45 [15]มิดเดิลสโบรห์ 1-2
1-0
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[14] 4 -0.5
-0.25
FT 02:45 4 1 [12]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-0
0-0
ลูตัน ทาวน์[11] 3 -0.25
+0
FT 02:45 [4]โคเวนทรี ซิตี้ 0-0
0-0
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[17] 1 3 -1
-0.5
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 02:45 1 [7]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 2-1
0-0
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[5] 2 +0
-0.25
FT 02:45 2 1 [19]เอเอฟซี วิมเบิลดัน 3-2
3-1
ครูว์ อเล็กซานดร้า[24] 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 02:45 2 [16]ลินคอล์น ซิตี้ 0-3
0-1
พอร์ทสมัธ[9] 2 +0.25
+0
-0.25
FT 02:45 2 [14]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2-2
1-0
วีแกน แอธเลติก[3] +0.25
+0.75
+0.5
FT 02:45 1 [10]อิปสวิช ทาวน์ 0-2
0-1
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[2] 3 +0.25
+0
FT 02:45 2 [1]พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-3
0-0
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[4] 4 -0.5
+0
-0.25
FT 02:45 1 [21]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1-1
0-1
ซันเดอร์แลนด์[6] 1 +0.5
+0.25
FT 02:45 1 [8]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3-1
2-1
ฟลีตวู้ด ทาวน์[22] 3 -0.75
+0
-0.75
FT 02:45 [15]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 4-0
2-0
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[17] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 02:45 1 [20]จิลลิ่งแฮม 0-2
0-1
เชลแน่ม ทาวน์[11] 1 +0
+0.25
FT 02:45 2 [18]มอร์แคมบ์ 2-2
1-2
ชาร์ลตัน แอธเลติก[12] 2 +0.25
+0.5
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 02:45 2 [2]บอร์แฮม วู๊ด 1-1
0-1
น็อตต์สเคาน์ตี้[6] 1 +0.25
+0
FT 02:45 2 [20]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-0
0-0
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[17] 4 +0.25
+0
-0.25
02:45 [21]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[19] -0.5
FT 02:45 3 [10]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-1
0-0
อีสต์ไลก์[14] 1 -0.5
FT 02:45 [4]บรอมลีย์ 1-2
1-2
เยโอวิล ทาวน์[13] 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 02:45 [23]โดเวอร์ แอทเตลิก 2-3
1-2
วีลด์สโตน เอฟซี[15] 1 +0
+0.5
FT 02:45 2 [5]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-2
0-0
เร็กซ์แฮม[8] 3 +0.25
+0
+0.25
FT 02:45 2 [1]เชสเตอร์ฟิลด์ 2-2
2-0
อัลทริงแคม[11] -0.75
FT 02:45 [18]เวย์เม้าท์ 2-3
0-1
วอคกิ้ง[12] 1 +0.5
+0.25
+0.5
FT 02:45 2 [7]โซลิฮัลล์ มอร์ 2-0
1-0
กริมสบี้ ทาวน์[3] 4 +0.25
+0
+0.25
FT 02:45 [9]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 5-0
2-0
คิงส์ ลินน์[22] 3 -1
-1.5
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 02:45 [9]เอลจิน ซิตี้ 1-1
0-0
อีดินเบิร์ก ซิตี้[5] 2 +0
-0.25
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
Postp 02:45 [5]ลินฟีลด์ เอฟซี
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด[9] -
FT 02:45 5 [10]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0-2
0-2
ครูซาเดอร์[6] 1 +1.25
+1.5
+1.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
FT 02:45 4 [20]กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1-3
1-0
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์[4] 1 +0.5
+0.75
+0.5
FT 02:45 3 [6]ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0-1
0-1
เกทส์เฮด[5] +0.25
+0.5
FT 02:45 1 [15]เชสเตอร์ เอฟซี 0-1
0-0
กุยเซลีย์[21] 2 -0.5
-0.75
-0.25
FT 02:45 1 [8]บอสตัน ยูไนเต็ด 2-0
2-0
ดาร์ลิงตัน[11] 1 -0.75
-0.5
FT 02:45 2 [17]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 2-0
1-0
อัลเฟรตัน ทาวน์[9] 2 +0
+0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 02:45 [4]อ็อกฟอร์ด ซิติ้
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี[10] +0.25
FT 02:45 2 [2]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 2-3
2-2
เมดสโตน ยูไนเต็ด[3] 3 -0.5
-0.75
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 02:45 [17]สวินดอน ซูเปอร์มารีน 2-4
1-3
แฮร์โรว์ โบโร่[9] 1 +0
FT 02:45 [2]ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 3-0
2-0
เมอร์ธีร์ทาวน์[21] -2
-1.75
-2
FT 02:45 2 [14]วอลตัน แคชชวลส์ 1-0
0-0
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[11] 3 +0.25
+0.5
+0.25
FT 02:45 [16]เฮนดอน 0-3
0-2
เชสแฮม ยูไนเต็ด[10] -0.25
-0.5
FT 02:45 2 [12]ทรูโร ซิตี้ 1-0
1-0
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์[18] 2 -0.75
-1
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 02:45 1 Basildon United 1-2
0-1
แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 2 +1.25
+1.5
+1.75
FT 02:45 1 ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม 1-2
1-2
เชิร์ทซีย์ ทาวน์ 3 +1
+1.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 02:45 4 [2]เอนฟิลด์ ทาวน์ 2-1
1-0
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช[14] 3 -0.5
FT 02:45 [18]วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 1-3
1-1
Cheshunt[3] +0.5
FT 02:45 2 [12]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 2-0
1-0
โบเวร์ส พิทซี[17] -0.25
FT 02:45 [4]เลเวส 1-2
1-0
โครินเธียน-แคชวลส์[10] -0.75
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
FT 02:45 1 [3]บักซ์ตัน เอฟซี 1-1
0-0
นานท์วิช ทาวน์[20] 1 -1.25
FT 02:45 [8]สการ์โบโรห์ 0-1
0-1
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[10] -0.25
-0.5
Postp 02:45 [19]มอร์เพธ ทาวน์
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี[6] -
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 02:45 2 Sporting Khalsa 1-2
1-0
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 3 +0.75
+0.5
Northern Ireland Intermediate Cup (Northern Ireland Intermediate Cup)
FT 02:45 3 Loughgall FC 2-3
1-1
Annagh United 1 -0.25
-0.5
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 02:45 [10]รัชเดน ไดมอนด์ 3-1
2-1
โลเวสทอฟต์ ทาวน์[18] -0.75
FT 02:45 2 [8]แทมเวิร์ธ 0-2
0-0
สแตรทฟอร์ด ทาวน์[17] -0.5
-0.75
FT 02:45 [7]รอยสตัน ทาวน์ 3-3
0-2
นีดแฮมมาร์เก็ต[12] -0.25
-0.5
FT 02:45 [19]เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 2-2
1-1
บรอมส์โกรฟ โรเวอร์[13] +0.25
FT 02:45 3 [1]โคลวิลล์ ทาวน์ 1-1
1-0
บานบุรี ยูไนเต็ด[3] -0.25
FT 02:45 [2]ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0-1
0-0
อัลเวเชิร์ช[6] -1.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 03:00 1 [10]ซีเอ ฮูราแคน 1-0
0-0
ปาโตรนาโต ปารานา[21] 2 -0.5
FT 03:00 1 [8]กิมนาเซีย ลา พลาต้า 5-2
2-0
ทัลเลเรส กอร์โดบา[2] 5 +0
+0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 03:00 [20]เร้ดดิ้ง 0-1
0-0
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[16] 3 +0.25
+0.5
+0.25
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 03:00 1 [13]โบลตัน วอนเดอเรอส์ 3-0
2-0
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[23] 1 -0.75
-1
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 03:00 3 [FRA D1-12]ลีลล์ 1-0
1-0
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[AUT D1-1] 4 -0.25
+0
FT 03:00 [ENG PR-1]เชลซี 4-0
1-0
ยูเวนตุส[ITA D1-8] 1 -0.5
-1
-0.75
FT 03:00 3 [SUI Sl-4]ยัง บอยส์ 3-3
1-1
อตาลันต้า[ITA D1-4] 2 +0.5
+0.25
+0.75
FT 03:00 4 [SWE D1-1]มัลโม่ เอฟเอฟ 1-1
1-0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[RUS PR-1] 1 4 +0.25
+0.5
FT 03:00 1 [SPA D1-3]เซบีย่า 2-0
1-0
โวล์ฟสบวร์ก[GER D1-6] 3 -0.5
-0.75
FT 03:00 1 [SPA D1-7]บาร์เซโลน่า 0-0
0-0
เบนฟิก้า[POR D1-3] 4 -0.75
-1
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 03:00 [B-5]ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 3-0
0-0
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี[B-8] -0.5
-0.75
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:00 6 [(c)-5]ยูเนียน แมกดาเลนา 4-1
2-0
โบโกตา เอฟซี[(c)-2] 4 -0.5
-0.75
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 03:00 4 [(a)-5]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(N) 2-1
2-0
Argentino de Rosario[(a)-8] 3 -0.5
-0.25
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 03:00 3 CA Sarmiento Reserves 3-1
2-0
แบนฟิลด์(สำรอง) 2 +0
FT 03:00 3 Instituto AC Cordoba II 3-0
2-0
แอตเลติโก ราฟาเอล่า(สำรอง) 3 +0.5
FT 03:00 1 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 2-1
2-0
เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 1 4 +0
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:15 3 [(c)-7]ลาเนรอส เอฟซี 0-1
0-0
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[(c)-4] 1 +0
-0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 03:15 3 ซีเอ แอตเทนาส 0-0
0-0
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 5 -0.5
+0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:15 1 [W-3]ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 1-1
0-0
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[E-3] 3 -0.25
+0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 1 [15]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1-1
0-0
ยูเวนตูเด้[16] 2 -0.25
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 05:00 2 ดี.คอนเซ็ป 1-1
1-0
Deportes Limache 1 1 -0.25
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 05:05 2 1 Estudiantes Rio Cuarto Reserves 1-3
1-1
เบลกราโน่(สำรอง) 6 +0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:15 4 1 [12]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 2-0
1-0
ซาน ลอเรนโซ่[25] 3 5 +0
+0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:45 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 3-1
2-0
ซีเอยูเวนตูเด้ 5 -0.25
+0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 06:00 3 2 [9]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1-0
1-0
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[6] 4 +0
-0.25
+0
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 06:00 Alianza FC Panama Reserves 2-0
2-0
UMECIT 2 -0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน