ราคาบอล.cc







ผลบอล 24 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 23 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 22 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 21 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 20 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 19 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 18 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 22 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:15 1 [5]นาซิอองนาล อซุนซิยง(N) 1-5
1-2
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[2] +0.25
+0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 4 [15]บลูมมิ่ง 2-2
1-1
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[7] 1 3 +0.25
+0
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 [1]ดิเรียนเกน 5-0
3-0
จาลาปา[10] -2
-1.25
FT 07:00 2 [2]เรอัล เอสเทล 4-0
1-0
เดปอร์ติโวโอโกตัล[5] 2 -1.5
-1.75
-1.5
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
Pend 07:00 Mariano Moreno Junin
CA Villa Belgrano +0.25
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 เอสวีเอสเทรลล่า 0-2
0-1
เอสวี ริเวอร์ เพลท 1 +0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:30 [18]ซีเอ พลาเทนเซ่ 0-1
0-1
ริเวอร์เพลท[1] 3 +1
+1.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:15 3 [(a)-8]ครูซ อาซูล 1-4
1-2
มอนเทอร์เรย์[(a)-9] 3 -0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 [3]มานากัว เอฟซี 3-1
1-1
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ[4] 1 -0.75

-2
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 10:00 1 1 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 0-2
0-0
ไทเกรส(ญ) +1.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 [3]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 2-2
0-1
ชิงเต่า จงเนิ่ง[1] -0.75
-0.5
-0.25
FT 13:00 [2]Hebei Gongfu(N) 4-1
2-0
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์[7] -1
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 1 [1]เหมยโชวเคอเจีย 4-2
3-1
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[6] 1 -1.75
-2.25
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
FT 14:30 [2]ชานตง(ญ)(N) 1-1
1-1
เหอหนาน ฮุยซาง (ญ)[1] -
FT 14:30 [3]Beijing ZaoTai Womans(N) 2-1
1-0
เจ้อเจียง(ญ)[5] -
Vietnam Women Championship (Vietnam Women Championship)
FT 14:30 ฮานอย(ญ) 4-1
2-1
Phong Phu Ha Nam (w) -2.5
กัมพูชา คัพ (Cambodia Cup)
FT 15:00 เบือง เกต อังกอร์ 1-2
1-0
วิสาขเอฟซี +0.5
+0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 2 [17]เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) 2-1
2-1
พีเอส ติร่า[12] 3 +0
+0.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 2 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 2-0
2-0
พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 1 -0.25
FT 15:15 1 1 Persekat Tegal 4-1
3-1
เพอเซอแรง เซอแรง 3 -0.5
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
16:00 Eyupspor U19
Samsunspor U19 -1.5
FT 16:00 4 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 0-4
0-2
กัซเทป (ยู 19) 3 +0.25
+0
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
FT 17:00 [16]Medeama SC 2-0
0-0
คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี[7] -1
Vietnam Women Championship (Vietnam Women Championship)
FT 17:00 TNG Thai Nguyen (w) 1-4
0-2
CLB TPHCM (W) +2
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 17:00 fugador sumida Futsal 1-1
0-0
โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 17:45 1 [10]ไซปา 1-1
0-1
โคเชห์ ทาเลย์[6] 3 -0.5
-0.25
FT 17:45 [5]อาร์แมน โกฮาร์ 1-0
0-0
แคชไค[2] -0.5
+0
FT 17:45 [18]แมชชีน ซาซี่ 1-2
0-2
เอสเตกัล คูซสถาน[11] +1.5
+1.75
FT 17:45 [17]ซาฮิน บูเชอร์ 2-2
2-1
พาร์ส โจโนบิ แจม[15] -0.25
-0.5
+0
FT 17:45 2 [8]คูเนห์ เบ คูเนห์ 1-1
0-0
FC Vista Turbine[9] 2 -0.25
-0.5
FT 17:45 3 [16]Shams Azar Qazvin 3-3
3-2
Kheybar Khorramabad[4] 1 3 +0.25
FT 17:45 2 [1]มาลาวัน 1-0
0-0
Mes Shahr-e Babak[12] 1 4 -0.5
FT 17:45 [3]Shahrdari Hamedan 0-1
0-0
เมส เคอมัน[13] -
กัมพูชา คัพ (Cambodia Cup)
FT 18:00 5 สะเวย์ เรียง เอฟซี 3-2
1-2
พนมเปญ เอฟซี 1 -0.5
-0.25
Nepal super (Nepal super)
FT 18:00 2 มาชฮินดรา เอฟซี 2-1
1-0
นิว โร้ดทีม 1 -1.75
Paraguay reserve team league (Paraguay reserve team league)
FT 18:00 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง) 1-1
1-0
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(สำรอง) +1.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:15 [13]Ahrobiznes TSK Romny 0-0
0-0
Polissya Zhytomyr[8] 2 +0.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:15 1 [14]Esteghlal Mollasani 0-0
0-0
Shahrdari Astara[7] -0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 1 [11]พีเอสเอส สเลมัน(N) 0-0
0-0
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[1] 1 +1
+0.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 4 [4]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) 2-1
0-1
เฉิงตู ซินเฉิง[3] 3 -0.5
-1
-0.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:00 3 [18]เปสคารา(เยาวชน) 0-1
0-1
เวโรน่า (เยาวชน)[10] +0.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 3 [1]อินดิจา 0-2
0-0
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า[3] 4 -0.5
FT 19:00 2 [14]FK Graficar Beograd 3-1
1-1
Kabel Novi Sad[16] 1 2 -1
-1.5
-1.75
FT 19:00 3 [11]เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 2-2
1-0
FK Zeleznicar Pancevo[5] 4 +0
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 1 Addis Ababa Ketema 2-1
2-0
Fasil Kenema 2 +1.25
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
Pend 19:00 Torque U19
ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 2 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 0-0
0-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 2 -0.25
+0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:05 1 [5]อัล-โชอาลาห์ 0-0
0-0
อัล-จีล[13] 3 -0.5
FT 19:20 [8]อัล-จาบาลีน 0-3
0-1
โอฮูด มีดินา[6] 1 -0.75
-0.25
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 19:30 Amman FC 2-0
0-0
คูเฟอร์ ซูม -0.25
+0
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League)
19:45 อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง)
เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) -0.75
FT 19:45 2 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) 2-2
1-1
อัล นาสเซอร์ (สำรอง) 5 -1.25
FT 19:45 2 1 อัล วาเซิ่ล(สำรอง) 0-1
0-0
อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) 3 +0
FT 19:45 4 อัจมาน(สำรอง) 2-0
2-0
อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) 2 +0
United Arab Emirates U21 (United Arab Emirates U21)
FT 19:45 อัจมาน คลับ (ยู 21) 2-0
2-0
อัล-เวห์ดา(ซาอุฯ) (ยู 21) -
FT 19:45 2 Ittihad Kalba U21 4-2
0-2
เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 Kipanga FC
JKU -
FT 20:00 1 Kipanga FC 0-1
0-0
เจเคยู เอฟซี 1 +0
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 20:00 [1]พีระมิดส์ เอฟซี 3-0
1-0
El Sharqia Dokhan[18] 1 -1.75
-2
20:00 [8]สโมฮา เอสซี
ทาลา เอล เจช[16] -0.5
-0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:00 ดาร์เนส 0-0
0-0
อัล นาเซอร์ เบงซี่ -
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 20:00 4 [7]ES Hammam Sousse 3-1
0-1
ยูเอส ทาทูอิน[4] 3 +0
FT 20:00 [B-5]โอลิมปิก เด เบจา 0-0
0-0
เอตัวล์ ดู ซาเฮล[B-7] +0.25
+0.5
FT 20:00 1 [3]เอสเปรานซ์ เอสที 3-0
2-0
อีเอส เมทเลาอิ[6] 1 4 -1.25
-1.5
FT 20:00 1 [B-3]Rejiche 2-2
1-1
เอเอส ซอลิแมน[B-6] -0.25
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ)
FT 20:00 1 [MAS SL-6]กัวลา ลัมเปอร์ 1-1
1-1
มะละกา[MAS SL-8] 2 +0
FT 20:00 [MAS SL-4]ตรังกานู 1-1
1-0
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[MAS SL-1] 3 +0.75
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 20:00 2 [QAT D1-6]อัมม์ ซาลาล(N) 1-3
0-0
อัล วาครา[QAT D1-5] +0.75
+0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 3 Police FC 0-0
0-0
กอริลล่าเอฟซี 2 -1
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 1 [7]อิปสวิช (ยู 23) 4-4
3-3
มิลล์วอลล์(ยู 23)[6] -0.5
-0.25
-0.5
FT 20:00 2 [16]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 1-3
0-2
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)[10] 1 -0.5
-1
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:30 Shah Bob Chyba 0-1
0-1
Al Sadaqa FC -
FT 20:30 Abu Salim 0-2
0-1
อัล อิติฮัด (ลิเบีย) -
FT 20:30 Al Khmes 2-0
1-0
อัล-มาดิน่า -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 เบเบล ยูไนเต็ด 1-0
1-0
เซเมน ปาดัง 2 +0
+0.25
+0
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 20:30 เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) 7-0
5-0
MVV Maastricht Reserve -1
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
Pend 20:30 Cynthiabalonga
กลาดิเอเตอร์ -0.25
-0.75
-0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:45 3 [5]พีเอสไอเอส เซมารัง(N) 1-0
1-0
พีเอสเอ็มมากัสซาร์[9] 3 +0
-0.25
+0
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 21:00 1 [3]คูคาริคกิ สตานคอม 1-1
0-1
โบแร็ค คาแค็ก[16] 4 -1.25
-1.75
-1.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 21:00 2 [1]เอเอส โรม่า(เยาวชน) 3-1
1-0
โบโลญญ่า(เยาวชน)[17] 1 1 -1.5
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 [1]มุมไบ ซิตี้(N) 3-0
2-0
เอฟซี กัว[11] 3 -0.5
-0.25
WAFF U19 Championship (WAFF U19 Championship)
FT 21:00 บาห์เรน (ยู 19) 4-0
2-0
อิรัก(ยู 19) -
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship)
FT 21:00 บาห์เรน ยู 18 0-4
0-2
อิรัก(ยู18) -
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One)
FT 21:20 1 [2]อัล-จาฮร่า 1-0
1-0
ไคตัน[4] 3 +0.5
FT 21:20 [1]อัล ซาเฮล 2-0
0-0
อัล ซาลิบิคัท[5] 3 -0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:25 2 [3]อัล คาลีจ 3-1
3-1
Al-Akhdoud[7] 3 -0.5
-1
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 22:00 3 1 Hadiya Hossana 0-0
0-0
อดามา ซิตี้ -0.5
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 22:10 1 [QAT D1-9]อัล ชามาล(N) 2-2
1-2
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)[QAT D1-10] 3 +0.75
+0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:30 1 [14]ดาเชีย มิโอวินี่ 1-0
1-0
กาซ เมตาน เมดิอัส[12] 5 +0
-0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:30 1 [9]เลฟสกี้ โซเฟีย 0-0
0-0
โบเตฟ วราตซา[13] 3 -1.25
-1
-1.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 22:30 2 [4]กาเซล เอล มาฮาลาห์ 2-3
0-1
เอล อาห์ลี[2] 2 +1.75
+1.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:30 3 [4]Alians Lypova Dolyna 3-3
1-1
Vpk Agro Magdalinovka[14] 5 -0.75
-1.25
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:30 1 AS Sonabel 2-3
2-2
RC Kadiogo 2 -0.75
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 22:45 1 [8]เคเอส ดินาโม ติรานา(N) 1-1
1-1
Egnatia[6] 1 -0.75
-1
-0.75
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:50 2 ES Bafing 3-2
3-2
เอเอสไอ อเบนกัวรูว 1 +0
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 22:59 2 [11]เลเมีย 1-3
1-0
พานาธิไนกอส[7] 1 +0.5
+0.75
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 22:59 1 [3]อียูบสปอร์ 2-2
1-1
ซัมซั่นสปอร์[10] 2 +0
-0.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:59 3 [1]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 3-1
2-1
PAEEK Keryneias[11] 2 -2
-1.75
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 22:59 3 [7]ดอมซาเล่ 1-0
0-0
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[6] 2 +0
-0.25
+0
Peru Cup (Peru Cup)
FT 22:59 2 Credicoop San Cristobal 5-0
3-0
Deportivo Maristas 2 3 -0.75
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:15 2 Gunjur United 1-0
0-0
Greater Tomorrow FC 2 -0.75
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 23:30 3 Renaissance Dakar 2-1
0-1
โซนาคอส 1 -1.5

+0
FT 23:30 3 Mbour 2-1
1-1
US Ouakam Dakar 1 -1.5

-0.25

ผลฟุตบอลวัน 23 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 00:00 4 1 [13]ซาเกลบี้ ลูบิน 0-2
0-2
ราดอมเมียร์ก ราดอม[5] 1 6 -0.25
+0
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 [1]แทร็บซอนสปอร์ 3-0
3-0
กาเซียนเท็ป B.B.[14] 4 -1
-0.75
FT 00:00 4 [12]เคย์เซริสปอร์ 1-1
1-0
กัซเทป[18] 2 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-1
0-0
กาตาร์ -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 00:00 3 [5]แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 2-2
0-1
วิดซอว์ ลอดส์[2] 1 2 +0.25
+0
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 00:00 Falcons FC 3-0
2-0
Steve Biko -0.5
WAFF U19 Championship (WAFF U19 Championship)
FT 00:00 คูเวต ยู19 2-0
0-0
เยเมน (ยู 19) -
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship)
FT 00:00 Kuwait U18(N) 2-0
0-0
Yemen U18 -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 00:30 1 [9]เวโรน่า 2-1
0-0
เอ็มโปลี[12] 3 -0.5
-0.75
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 00:30 2 [7]เวเลซ 2-0
1-0
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ[9] 1 -0.25
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 00:30 2 เอสซี ฮีเรนวีน (สำรอง) 3-2
2-0
อัลเมเร่ ซิตี้ (สำรอง) 2 -0.25
-0.75
-1
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 00:45 1 Etoile Filante Ouagadougou 0-2
0-0
US Forces Armees 2 +0
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 01:00 1 [11]ซอนเดอร์ไจสกี 1-3
1-1
อัลบอร์ก[3] 2 +0.25
+0.5
+0.25
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 01:00 1 [15]โอเรโบร 1-2
0-1
คัลมาร์[6] 1 +0.25
+1
+0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 01:00 1 [19]เรอัล โซเซียดาด บี 1-2
0-1
คิโรน่า[10] 4 +0
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 01:00 [2]เออีเค ลาร์นาคา 0-0
0-0
อโปเอล นิโคเซีย[5] 4 -0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 01:00 [3]ซามาเล็ค 1-1
0-1
NBE SC[9] 2 -1.25
-1
FT 01:00 4 [15]เอล กัวน่า 0-3
0-0
เอล มาสรี่[8] 3 +0.5
+0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 01:00 3 [3]เอสวี เม็พเพ่น 4-0
1-0
วิคตอเรีย โคโลญจน์[15] 2 -0.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 3-2
2-1
คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน) -1
-1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
01:00 [B-2]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
SC Eltersdorf[B-14] -
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 01:00 1 CO Korhogo 2-4
1-2
สปอร์ติ้งเจนัว 1 +0
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
01:00 Atletico Marte Reserves
Once Deportivo de Ahuachapán Reserves -
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
FT 01:00 1 Atletico Marte Reserves 3-1
1-0
Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 1 -0.5
+0
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 01:10 [7]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1-1
1-1
เยอร์การ์เด้น[2] 1 +0
+0.25
FT 01:30 4 1 [16]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0-2
0-0
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[10] 2 +0.25

+1.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 3 [4]ซีเอส โวลุนทารี 2-1
1-1
ดินาโม บูคาเรสต์[15] 1 -0.75
-0.5
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 01:30 2 [A-8]ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) 5-4
4-0
เควี เมชิลิน(ยู 21)[A-12] 3 -0.75
FT 01:30 3 [14]คอร์ตจิค (ยู 21) 3-3
2-1
เวสเทอโล(ยู 21)[8] 5 +0.5
FT 01:30 2 [A-5]แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) 4-0
2-0
เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)[A-10] 2 +0.25
FT 01:30 1 [1]เอเอสยูเปน (ยู 21) 2-3
1-1
เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)[4] 3 -1.25
-1
-1.25
FT 01:30 3 [A-6]สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) 3-0
1-0
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)[A-11] 1 -1
-0.75
Postp 01:30 [A-7]รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)
ราซิ่ง เกงค์(ยู21)[A-1] +1.25
01:30 [11]Deinze U21
เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)[3] +0.75
+0.25
FT 01:30 1 [6]เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) 4-0
1-0
โลมเมิล เอสเค (ยู 21)[13] -1
FT 01:30 1 [A-2]อันเดอร์เลช(ยู21) 3-3
2-0
เคเอเอ เกนท์(ยู21)[A-4] 1 -0.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 5 Ypiranga/RS U20 1-0
1-0
CA Carazinho U20 2 -0.5
-0.75
FT 01:30 4 บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) 0-4
0-0
เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 2 +0.5
Postp 01:30 SC Jau U20
SC Doze Horas U20 -2.5
-3.25
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 01:45 1 [2]เคเอส กูเกซี(N) 2-1
0-0
เอสเค ติรานา[1] 2 +0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 4 [13]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 0-0
0-0
เอ็นเอซี เบรด้า[12] 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 02:00 4 [10]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-0
0-0
เอ็มเมน[3] +0.75
+0.5
+0.75
FT 02:00 1 [14]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 0-1
0-0
โวเลนดัม[1] +0.75
+1.25
FT 02:00 [5]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 2-1
0-0
โรด้า เจซี[9] -0.5
+0.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 02:00 1 [9]Lierse U21 0-2
0-1
RWD Molenbeek U21[5] -0.25
+0
FT 02:00 2 1 [12]Seraing U21 0-5
0-0
แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)[10] +0
FT 02:00 1 [2]เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) 2-1
1-1
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)[7] 1 +0.25
+0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 02:00 [B-2]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 1-1
1-1
เรดดิ้ง(ยู 23)[B-13] 1 3 -1
-1.25
FT 02:00 1 1 [B-11]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 1-3
0-1
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-10] -0.75
FT 02:00 1 [B-3]แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 4-1
3-1
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)[B-6] 1 -0.25
-1
-0.75
FT 02:00 1 1 [13]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 2-3
0-2
อาร์เซน่อล (ยู 23)[1] 1 +0.5
FT 02:00 1 [10]เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1-4
1-2
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)[4] 2 +0.75
+0.5
FT 02:00 4 [8]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 2-1
2-0
ไบรท์ตัน (ยู 23)[5] 1 +0.75
+0.5
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 02:00 2 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 3-0
0-0
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 -1.5
-1.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 02:00 1 1 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 2-3
1-1
ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) 2 +0
FT 02:00 2 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 1-0
0-0
Albion fc Reserves 1 -0.25
-0.5
-0.25
Peru Cup (Peru Cup)
Postp 02:00 CD Alfonso Ugarte de Puno
ลอส เคมาเนส -1
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 02:20 1 Real Banjul 4-1
1-1
ฟอร์ชูนเอฟซี 3 -0.25
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League)
FT 02:20 3 Gimnasia Mendoza (W) 2-1
2-0
Estudiantes de Mendoza (W) 2 -1.5
-2
-1.75
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 02:30 3 [10]คราโคเวีย คราคอฟ 1-0
0-0
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[4] 2 +0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 02:30 4 1 [6]บอสตัน ริเวอร์ 2-0
1-0
พลาซ่า โคโลเนีย[8] 1 4 +0
England Ryman Cup (England Ryman Cup)
FT 02:30 2 แบรคเนล์ล ทาวน์ 1-1
0-1
เวสฟิวด์ 1 -1.5
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:30 CSD Fontana 2-2
1-2
C.U.N.E. 2 2 +0
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 02:45 1 [12]ดิฌง 3-1
2-0
เอเจ โอแซร์[3] 3 +0
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 02:45 1 [11]โตริโน่ 2-1
1-0
อูดิเนเซ่[15] 3 -0.5
-0.25
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
FT 02:45 [POR D1-9]ซีดี ทอนเดลา 3-1
1-0
ไลซอส[POR D2-10] 1 -0.75
-1
-0.75
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 02:45 2 [6]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 0-1
0-0
อูแอส กงการ์กโน่[4] 1 2 -0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 02:45 [8]ทอนตัน ทาวน์
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี[6] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 02:45 1 [10]คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 0-1
0-0
ฮอร์สแฮม[16] 2 -0.75
-0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:45 3 [16]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-2
0-0
เรอัล ซานต้า ครูซ[9] 2 +1
+1.25
+1
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 02:45 2 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) 0-1
0-0
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 +0.25
FT 02:45 Portadown Reserves 4-1
2-0
ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) 1 -0.25
FT 02:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 10-0
3-0
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) 2 -1
-1.25
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 02:55 2 [(a)-2]Defensores de Cambaceres 1-1
0-0
เดปอร์ติโบ มูนิซ[(a)-4] 3 -0.5
-0.75
-0.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:00 3 [6]ราโย่ บาเยกาโน่ 3-1
2-0
มายอร์ก้า[13] 2 -0.5
-0.75
-0.5
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 3 [12]เรอัล ซาราโกซ่า 0-2
0-1
เลกาเนส[18] 3 +0
-0.25
+0
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 03:00 5 [A-18]Legnago Salus 0-2
0-1
ตริเอสติน่า[A-7] 3 +0
+0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:00 3 [B-3]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-1
0-0
อัลมิแรนเต้ บราวน์[A-3] 3 +0
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 03:00 3 [(a)-10]ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล 0-0
0-0
Centro Espanol[(a)-6] 4 +0
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 03:00 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 3-0
1-0
เกล็นโตรัน(สำรอง) 2 -1.75
-1.5
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 03:10 6 1 CA Brown San Vicente 0-4
0-2
Ferrocarril del Estado 2 +0
FT 03:15 3 Sportivo Norte 2-1
2-1
แอตเลติโก ราฟาเอล่า(สำรอง) 2 +0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 04:00 2 [7]ซีอาร์บี แม็คซิโอ 3-1
1-1
วิตอเรีย บีเอ[18] 1 2 -0.5
-0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 05:00 4 [6]ทอร์ค(N) 1-1
0-0
ซีเอ ริเวอร์เพลท[14] 5 -0.5
-0.75
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 05:00 3 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 4-1
2-1
ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 2 -0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 05:05 3 [A-4]ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1-3
1-2
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้[B-2] 3 -0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:00 3 [5]กัวรานี่ เอสพี 0-2
0-2
โกยาส[3] 1 3 -0.25
+0
-0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 06:00 3 [1]โบญาก้า ซิโค 4-0
1-0
เรอัล คาร์ทาเกน่า[4] 1 1 -0.75
-1
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:00 5 Cuiaba U21 0-1
0-0
Uniao EC U21 4 +0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน