ราคาบอล.cc







ผลบอล 23 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 22 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 21 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 20 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 19 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 18 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 17 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 21 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 1 [5]รอยัล พารี่ เอฟซี 3-1
2-1
Independiente Petrolero[3] 4 -0.25
-1
-0.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 1 [15]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1-1
0-0
ซิเอร่า[8] 3 -0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 1 1 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 3-1
1-0
Selwyn United 3 -2
-1.75
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:00 6 1 [10]ซานต้า เทคล่า 2-2
0-2
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป[4] 6 -0.25
+0
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
FT 07:00 3 ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด 0-0
0-0
มูนิซิปัล ลิเบเรีย 2 -0.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 07:00 5 เดปอร์ติโวมีชโก 3-0
2-0
เดปอร์ติโว มิกต์แลน 6 -0.25
-0.75
USA Independent League (USA Independent League)
FT 07:00 1 Stumptown Athletic FC 0-1
0-0
ชัตตานูกา 1 -0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:30 2 [24]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1-0
0-0
อินดิเพนเดนเต้[9] 3 +0
+0.25
+0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:30 2 [7]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1-2
1-2
ฟลาเมงโก[2] 1 +0.25
+0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:30 4 [1]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 2-2
0-2
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[4] 3 -0.5
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:30 4 เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล 2-4
2-3
ราซิ่ง คลับอรูบา 1 +1.25
+1.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:00 1 [(a)-5]ซานโตส ลากูน่า 2-0
0-0
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[(a)-12] 3 -0.75
-0.5
-0.75
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 2 [3]ซีดี อากีลา 0-1
0-0
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[1] 7 +0
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:00 2 [6]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-1
1-0
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[4] 2 -0.75
-0.5
FT 08:00 1 [2]9 de Octubre 1-0
0-0
เดลฟินเอสซี[9] 1 1 -0.5
-1
-0.75
FT 08:00 2 [1]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 3-2
1-1
คลับสปอร์ต เอเมเลค[3] 1 -0.5
-0.75
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 08:00 2 Rewa FC 2-0
0-0
Navua FC -1
-0.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 1 ปาชูกา(ญ) 2-0
2-0
เกเรตาโร(ญ) 2 -1
-1.25
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
Pend 08:00 Lone FC
CD Inter el Triunfo -1
FT 08:00 4 1 จูติเคลปา 1-0
0-0
Tela FC 1 1 -0.75
Puerto Rico League (Puerto Rico League)
FT 08:00 Criollos De Caguas 0-5
0-2
Club de Futbol Fraigcomar +0
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:10 2 [(a)-4]ซีดี โมตากัว 3-1
2-1
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม[(a)-5] 1 6 -1.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 08:30 2 Chicago House AC 1-3
1-3
California Utd Strikers +0
+0.25
+0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 2 [4]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 5-1
2-0
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[6] 1 -0.75
-1
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 09:00 1 [6]คลับ เซลาจู เอ็มซี 2-0
0-0
Nueva Concepcion[12] 2 -0.75
-1
New Zealand South Central Series (New Zealand South Central Series)
FT 09:00 3 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) 0-1
0-1
แคสเมียร์ เทคนิค 3 +0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 10:00 2 [10]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-1
1-0
ซาน อันโตนิโอ[9] 3 -0.25
+0
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 10:10 2 Nadroga FC 0-0
0-0
ลาบาซา เอฟซี 1 2 +0.25
+0
+0.25
FT 10:10 1 ซูวา เอฟซี 4-0
2-0
นาดิ เอฟซี 1 -0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:15 4 [(a)-7]พูอีบลา 2-2
1-1
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[(a)-10] 4 -0.25
+0
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:15 2 2 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 1-1
0-0
Waneagu United 2 -2
-1.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:00 [13]บรัวบริทอากีต้า 0-2
0-1
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[3] +0
+0.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 1 [3]วาสป้า โออิตะ 1-0
0-0
ฮอนด้า เอฟซี[2] +0.5
FT 11:00 [16]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-0
0-0
รัน เมล อาโอโมริ[9] -
FT 11:00 [10]เวียร์เทียน คูวานะ 1-1
0-1
โอซาก้า เอฟซี[4] 1 +0.25
FT 11:00 1 1 [7]FC Tiamo Hirakata 2-4
2-0
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[5] 1 +0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 [3]กรุลล่า โมริโอกะ(N) 3-1
3-0
คามาทามาเร่ ซานูกิ[15] 3 -0.75
-1
FT 11:00 1 [11]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 2-1
2-0
เอฟซี กิฟู[6] 1 +0.25
FT 11:00 2 [4]คาเตอเลอร์ โตยามา 2-1
0-1
มิยาซากิ[2] -0.25
+0
FT 11:00 2 [14]ไกนาเร โตโตริ 2-1
0-0
มาบาริ เอฟซี[12] 2 +0
+0.5
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 11:00 [2]เวกัลตา เซนได (ญ) 1-1
1-0
ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)[1] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:10 1 [1]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-0
0-0
โยโกฮามา เอสซีซี[8] 2 -1
-0.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 2 [5]ซูวอน ซิตี้ 3-2
2-0
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[1] 1 +0.5
+0.75
+0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 1 [21]เอฮิเมะเอฟซี 1-2
0-0
เอสซี ซะงะมิฮะระ[19] -0.25
+0
-0.25
FT 12:00 [12]โตเกียวเวอร์ดี้ 1-1
0-1
เอฟซี เรียวเคียว[9] -0.25
-0.5
-0.25
FT 12:00 1 [8]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 2-0
0-0
กิระวันสึ คิตะคิวชู[20] 1 -0.5
-0.75
FT 12:00 2 [16]เธสปา คูซัทสึ 0-0
0-0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[6] 1 +0
+0.5
FT 12:00 [17]โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-3
1-2
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[11] -0.25
FT 12:00 1 [7]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 3-5
2-0
มาชิดา เซลเวีย[5] 3 -0.25
+0
FT 12:00 2 [15]โทชิกิ เอสซี 1-0
1-0
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[18] -0.25
+0
FT 12:00 1 [22]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-1
0-0
รีโนฟา ยามากูชิ[14] -0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 [9]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1-1
0-1
อซูส คราโร นูมาซู[13] 2 -0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 12:00 Bardral Urayasu Futsal 7-4
1-1
เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 12:05 1 [11]นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-2
0-0
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[1] 3 -0.25
+0
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:15 Abdi United 1-3
0-2
Rajawali FC +1.75
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:20 2 Marist FC Honiara 1-1
1-1
เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 2 +1
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 12:30 2 [12]แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1-3
0-1
ซัมซุยโป[7] 1 +1
+0.75
FT 12:30 [13]ซิติเซ่น 0-0
0-0
หยวน ลอง เอฟซี[3] 1 +0.5
+1
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 12:30 1 [5]Yau Tsim Mong 1-0
1-0
เซา โฮเซ เอพี[6] 1 +1
+1.25
FT 12:30 [1]เกาลูน ซิตี้ 5-0
2-0
ฟู มูน เอฟซี[10] 1 -3.75
FT 12:30 [2]ถั่ง ซิง เอฟซี 4-1
0-0
หว่านไจ๋[8] -
12:30 [14]ฟลาเวอร์
Kwai Tsing District FA[3] -
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 12:30 2 New fair Kuitan 1-6
1-2
Wing Go FC +4.25
FT 12:30 1 WSE 5-0
3-0
Tsuen Wan 2 +0
+0.5
FT 12:30 1 Fukien AC 3-0
0-0
ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 2 -1
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 [C-2]Xiamen Ludao(N) 0-0
0-0
Qingdao Zhongchuang Hengtai[C-3] +0.25
FT 13:00 [B-2]Dongguan Guanlian(N) 1-2
0-1
ชานซี เมโทรโพลิส[A-1] -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:00 2 1 Persak Kebumen 2-2
0-0
Persika Karanganyar 4 -0.25
-1
Pend 13:30 Belitong FC
Persatuan Sepakbola Bangka -0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 [3]เจียงซี เหลียนเชง(N) 2-2
1-1
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[4] 4 +0.75
+0.5
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 2 [6]จีน-ฮ่องกง(ยู23) 2-2
1-2
ฮ่องกง เอฟซี[5] 1 +0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:00 2 PSDS Deli Serdang 3-1
3-1
PS Harjuna Putra 4 -0.75
-0.25
FT 14:00 Brimo Langkat FC 0-3
0-3
Bansar FC Gebang -0.25
+0
FT 14:00 2 Pekanbaru United 2-1
1-0
PSBS Bangkinang 1 +0
FT 14:00 1 Persminsel Minahasa 6-2
3-0
PSKT Tomohon +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:15 Brigade Boys FC 3-2
1-1
Nepal APF +0
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
Pend 14:20 Victory Dairi
PSN Simalungun -2
-1.75
FT 14:20 Likot FC 2-7
2-2
IPPOT Bulango 3 +1
+1.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 1 [2]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 3-1
0-0
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[4] -0.5
-0.75
-0.5
FT 14:30 4 [3]แดกู เอฟซี 2-1
1-0
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[6] 1 -0.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 3 [10]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 1-1
0-1
วิงยี เอฟที[5] 3 +0.5
+1
FT 14:30 1 [14]ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 0-6
0-2
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[6] 1 +1.75
FT 14:30 1 [4]โวฟูไทโป 6-0
1-0
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[11] 2 +0
FT 14:30 1 [8]Kai Jing 2-0
2-0
วอง ไท ซิน[9] 5 -1
-0.75
FT 14:30 1 [2]ชาทิน 2-2
2-0
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[1] 3 -0.25
+0
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 4 2 [4]ตวนมุน เอสเอ 0-1
0-0
กุ๊นถอง[9] -1.5
-1.75
FT 14:30 1 [10]Kwong Wah AA 3-1
2-1
มูทัล เอฟซี[13] -0.5
-0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 14:30 1 Gospel Friends FC 2-1
1-1
Ornament FC 1 2 -1.75
FT 14:30 Sai Kung District FC 4-0
2-0
Lansbury FC -2.25
-2.75
-2.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 14:45 2 [8]FC Macarthur(N) 1-1
0-1
เวลริงตัน โฟนิค[9] 3 -0.25
+0
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 15:00 1 [2]ไถหนันซิตี้ 3-1
1-0
Taichung Futuro[4] -0.75
-0.5
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
Pend 15:00 โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง)
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) +1.25
Bhutan League Women (Bhutan League Women)
FT 15:00 Paro FC (W) 3-4
2-2
Mandala (w) 1 +0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:15 5 พีเอสไอพี เปมาลัง 1-1
0-1
PSISa Salatiga 6 -0.5
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 1 พิษณุโลก เอฟซี 2-1
0-0
Uthai Thani FC 4 +0.25
FT 15:30 2 ชัยภูมิ ยูไนเต็ด 0-7
0-1
เมืองเลย ยูไนเต็ด +2
+2.25
FT 15:30 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร 1-2
1-1
สมุทรสงคราม เอฟซี -0.75
FT 15:30 3 Thonburi United FC 6-1
2-0
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 2 -0.25
FT 15:30 2 พระนครศรีอยุธยา 2-3
1-2
Singha GB Kanchanaburi 3 +0.25
FT 15:30 4 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 1-1
1-0
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 4 -0.75
FT 15:30 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 4-0
2-0
Inter Bangkok 3 -1.5
FT 15:30 3 อุบลราชธานี เอฟซี 2-0
1-0
สุรินทร์ โขงชีมูล 1 -1.25
FT 15:30 2 สมุทรปราการเอฟซี 1-1
1-1
ทหารบก เอฟซี 2 +0
FT 15:30 อ่างทอง เอฟซี 4-2
2-1
อัสสัมชัญ ธนบุรี 2 +0
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 16:00 5 1 [13]อันดิแจน แทชเค้นท์ 1-2
0-0
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[6] 4 +0.75
+0.25
FT 16:00 1 [11]มาเชล มูบาเร็ค 2-1
0-1
คิซิลคัม ซารัชโชน[9] 1 +0.5
+0
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 คอนยาสปอร์(ยู19) 1-0
1-0
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) -0.75
FT 16:00 6 Manisa Belediyespor U19 1-4
1-1
อัลตินอร์ดู (ยู 19) 3 +0
FT 16:00 2 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 0-1
0-0
อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 4 +0.25
+0.5
FT 16:00 2 1 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 2-4
1-1
ทูสลาสปอร์(ยู19) 1 4 -1.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 16:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 2-3
1-1
MFK Torpedo Futsal -
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 16:00 2 แม่โจ้ ยูไนเต็ด 1-1
0-0
กำแพงเพชร 1 -0.5
FT 16:00 1 Pattaya Dolphins Utd 6-0
4-0
มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 3 -1.75
ฟุตบอลหญิงไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus Women Division 1)
FT 16:00 2 โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) 0-2
0-2
Nea Salamis Famagusta (W) 2 +0.5
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 16:00 1 [10]ดูชานเบ-83 0-8
0-3
อิสทิโล ดูชานบี[1] 1 +2.25
+2.75
FT 16:00 [2]เอฟเค คูจานด์ 3-1
1-0
Ravshan Kulob[6] -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 16:15 1 [15]วิคตอเรีย ซิซคอฟ(N) 0-0
0-0
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[9] 1 +0
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 16:15 2 FK Jiskra Hermanuv Mestec 0-1
0-0
ZSK Tremosnice 2 -0.5
-0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 16:30 1 1 [6]ลาฟนิทซ์ 1-4
1-1
กราเซอร์ เอเค[8] 1 4 -0.5
-0.25
-0.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 16:30 3 [2]สปาร์ตาปราก 2 2-1
1-0
เอสเค ลิเซน[3] 1 -0.5
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 16:30 3 [7]ลีแมน 2-2
1-2
คิดชี[2] 5 +0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:30 3 [13]เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 2-1
0-1
กลอเรีย บูซัว[5] 6 +0.25
+0.5
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 16:30 1 [B-7]โครโตเน่ (เยาวชน) 2-4
1-2
เชเซน่า (เยาวชน)[B-3] 3 +0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:45 2 [6]โตริโน่(เยาวชน) 1-2
1-1
นาโปลี(เยาวชน)[4] 2 +0
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 17:00 1 [KAZ PR-1]โทบอล คอสตาเนย์ 0-2
0-2
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[KAZ PR-7] -1
-1.25
-0.75
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 17:00 [8]ซีอี คาร์โรอิ 1-4
1-2
ยูอี เอ็นกอร์ดานี่[6] +1
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:00 [12]เอฟซี สโลนิม 2017 0-1
0-1
Shakhter Soligorsk II[7] +0.75
FT 17:00 [3]Krumkachy Minsk(N) 0-0
0-0
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[1] -0.25
FT 17:00 [5]ดนีโปร โมกิเลฟ 0-1
0-1
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[6] -0.75
-1
FT 17:00 [4]Volna Pinsk 2-0
0-0
เอฟซี บาราโนวีชี[10] -
FT 17:00 [2]เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 5-1
4-1
เอฟเค ลิด้า[11] -1
FT 17:00 2 [8]นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 0-1
0-1
เอฟเค ออร์ชา[9] -0.75
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 1-4
0-0
เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) -0.75
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 17:00 [3]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 1-0
1-0
Gareji Sagarejo[4] -1
-0.75
FT 17:00 [8]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 2-0
0-0
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[9] -0.25
-0.5
FT 17:00 [2]เอฟซี กากรา 5-2
3-1
เอฟซี เชอวาร์เดนิ[6] -1.5
-1.25
-1.75
FT 17:00 [10]ชิคฮูร่า 2-5
1-3
เอฟซี ซิโอนี่[1] +2
+1.25
FT 17:00 [5]เมรานี่ ทบิลิซี่ 0-4
0-2
ชักดิดี้[7] +0.75
+1.5
+1.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 17:00 [A-2]ไดนาโม ซามาร์คาด 1-1
1-0
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[A-1] -0.25
FT 17:00 [A-3]บูโซโร เอฟเค 3-2
1-1
Olympic FK Tashkent[A-4] +0.75
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
FT 17:00 [14]อาดัวน่าสตาร์ส 5-1
1-1
Real Tamale United[6] -1
-1.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 17:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 1-4
0-2
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) -
Postp 17:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) -
FT 17:00 [3]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) 1-1
1-0
แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)[9] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 2 [1]เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1-0
1-0
มอสโตเรส[7] 7 -0.5
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 17:00 ลาวาล(ยู 19) 6-1
1-0
SPA Merignacais U19 -0.5
FT 17:00 อาวรองเช่(U19) 1-1
0-0
บอร์กโดซ์(ยู 19) +0.25
FT 17:00 [3]อาเมียงส์(ยู 19) 0-0
0-0
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)[11] -1
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 1 [4]ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-2
0-0
Ispartaspor[2] 2 -0.25
-0.5
FT 17:00 4 [BG-7]โบดรุมสปอร์ 3-1
2-0
โซมาสปอร์[BG-8] 1 -0.75
FT 17:00 1 [9]อันคารา เดไมสปอร์ 0-0
0-0
ยูทัส ยูแซกสปอร์[13] 1 -0.5
FT 17:00 [BG-3]ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 6-1
3-0
นีเด อนาโดลู เอฟเค[BG-18] -1.25
-1.5
FT 17:00 1 [BG-11]เซริก เบเลดิเยสปอร์ 0-0
0-0
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[BG-10] 3 +0.25
FT 17:00 2 [BG-16]ตูร์กัสลูสปอร์ 2-1
1-1
Yeni Diyarbakirspor[BG-13] 5 +0.25
FT 17:00 2 [BG-20]คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0-4
0-1
อดิยามานสปอร์[BG-19] 1 +0.25
+0
FT 17:00 [3]อาเหม็ดสปอร์ 4-3
2-0
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์[10] -0.5
-0.75
FT 17:00 4 [11]พาซาสปอร์ 2-4
2-2
24 Erzincanspor[15] 1 -0.25
FT 17:00 1 [BG-6]เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 0-1
0-1
อินโกลสปอร์[BG-14] 1 -0.75
FT 17:00 [7]เคอร์คลาเรลีสปอร์ 2-0
1-0
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[8] -0.25
FT 17:00 3 1 [18]เอสคิเซไฮสปอร์ 0-1
0-0
เพนดิคสปอร์[1] 1 +1.5
FT 17:00 2 [BG-4]โครัม เอฟเค 0-0
0-0
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี[BG-9] 4 -0.25
-0.75
-0.5
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 [B-7]Aksarayspor 1-1
1-0
คิซิลคาบอลัคสปอร์[B-18] 1 -
FT 17:00 [C-12]กูมัสฮาเนสสปอร์ 1-1
0-1
Mardin BB[C-15] -
FT 17:00 [C-7]Agri 1970 Spor 0-1
0-0
คาซิยาก้า[C-13] -
FT 17:00 2 [B-10]Halide Edip Adivarspor 4-0
1-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor[B-16] 2 -0.75
FT 17:00 3 [B-8]มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 3-1
1-1
Erzin Belediyespor[B-2] 4 +0.25
FT 17:00 3 [B-6]ยอมราสปอร์ 0-0
0-0
Yeni Altindag BS[B-12] 2 -0.5
FT 17:00 1 [B-15]Darica Genclerbirligi 0-3
0-2
76 Igdir Belediye spor[B-5] +0.75
+0.5
+1
FT 17:00 2 1 [C-17]Ceyhanspor 0-2
0-0
Celspor[C-6] 3 +1
+1.75
FT 17:00 4 [C-10]Orduspor 0-1
0-0
ออฟสปอร์[C-9] 1 +0
FT 17:00 2 [B-19]Carsambaspor 1-3
1-1
Yeni Orduspor[B-13] 1 +0
FT 17:00 3 [C-14]โมด้าเฟน สปอร์ 0-3
0-1
เฟธิเยสปอร์[C-1] 3 +1
FT 17:00 2 [B-1]ดัคซีสปอร์ 3-1
1-0
Elazig Belediyespor[B-9] 1 -0.5
FT 17:00 2 [B-4]Kusadasispor 2-1
1-1
Kestel[B-11] 4 -0.25
FT 17:00 2 [B-3]Sile Yildizspor 1-2
1-0
Bayrampasa[B-14] 2 -0.75
FT 17:00 1 [C-8]EdirnesporGenclik 3-1
2-1
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์[C-18] 1 -2.5
FT 17:00 1 [A-8]Yldrm Belediyesispor 2-1
0-1
ซานคักเทเป เอฟเค[A-18] 1 -1.75
-2
FT 17:00 [A-1]บัทมาน เปโทรลสปอร์ 3-0
1-0
อลาซิกสปอร์[A-14] -
FT 17:00 [A-4]Erbaaspor S 3-0
0-0
Hendek Spor[A-11] 1 -
FT 17:00 [A-6]Artvin Hopaspor 0-1
0-0
Osmaniyespor[A-12] -
FT 17:00 [A-15]บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 1-2
0-0
Karaman Belediyespor[A-13] 1 -0.25
FT 17:00 [A-3]Kutahyaspor 2-3
2-0
Nevsehirspor Genclik[A-7] 1 -
FT 17:00 3 [A-16]Bergama Belediyespor 0-2
0-1
Kelkit Belediye Hurriyet[A-5] 2 +0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 4 Chojniczanka Chojnice II 0-2
0-0
Gedania Gdansk 2 +1
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:00 2 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 0-1
0-0
FK Rad Beograd U19 3 -0.75
-0.5
FT 17:00 1 Spartak Subotica U19 2-1
1-0
Zemun FK U19 1 -0.5
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
Pend 17:00 Ferencvarosi TC B
ปาคซิ เซ 2 +0
FT 17:00 4 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 3-0
1-0
Dabas-Gyon FC 3 -1
-0.75
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
Pend 17:00 UTA Arad U19
ACS Kids Tampa Brasov U19 -3
FT 17:00 4 CFR Cluj U19 1-0
1-0
Universitaea Cluj U19 1 +0
-0.25
FT 17:00 4 CSA Steaua Bucuresti U19 0-1
0-0
AFC Botosani U19 1 -0.25
FT 17:00 1 LPS Buzau U19 4-6
3-4
ACS Bucharest U19 2 -0.75
FT 17:00 3 1 Dinamo Bucharest U19 2-2
2-1
Concordia Chiajna U19 3 -1
-1.75
Germany Bundesliga II Women (Germany Bundesliga II Women)
FT 17:00 1 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 0-3
0-1
Andernach (w) 2 -0.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 17:00 1 Trnje 3-1
1-0
NK Lukavec 4 -1.25
-0.75
-1
FT 17:00 4 GAJ Mace 1-0
1-0
เอ็นเค วร์โบเวต 6 -0.25
Czech women's Cup (Czech women's Cup)
FT 17:00 Olin Moss (w) 0-6
0-0
สลาเวีย ปราก (ญ) -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 1 [18]คาซิมปาซ่า 1-3
1-3
คารากูมรัค[9] 1 5 +0
-0.25
+0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 [5]บันไดมาสปอร์ 1-0
1-0
โคแคลิสปอร์[7] 2 -0.5
-0.75
-0.5
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
FT 17:30 5 1 [10]ซานตา ลูเซีย 2-0
2-0
บีร์คีร์คารา เอฟซี[3] 1 2 +1.25
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 17:30 1 [2]ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 4-1
1-0
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)[3] -0.5
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 4 Athletic Torrellano 2-0
1-0
โฆเว่ เอสปันญอล 4 -0.25
FT 17:30 2 Calahorra B 3-0
2-0
Cenicero 1 2 -2.25
FT 17:30 5 โปรตุเกตเรเต้ 1-1
1-1
อลาเบส 2 1 4 -0.25
FT 17:30 1 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 0-1
0-0
ลาส โรซัส 2 +0.5
FT 17:30 1 เอซเตรมาดูรา บี 1-1
1-1
CD Don Alvaro 4 -0.75
FT 17:30 3 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 2-0
0-0
EG El Palmar 2 +0
-0.5
FT 17:30 2 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 2-0
1-0
Torrejon CF +0.5
FT 17:30 3 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 0-1
0-0
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1 2 +1.75
FT 17:30 ซีดี อิเยร์กาส 1-0
1-0
AD San Clemente -0.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:30 1 [13]Colegio Aleman Valencia Womens 1-0
0-0
เรอัล เบติส ( ญ )[11] 3 -0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:30 [3-4]Ibiza Islas Pitiusas 0-0
0-0
เบรีย[3-16] 5 -0.5
-1
FT 17:30 5 [4-13]คาดิส 2 0-1
0-1
ซีดี โคเรีย[4-2] 1 -0.25
+0
Greece U19 (Greece U19)
Pend 17:30 อโตรมิโตส (ยู 19)
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) +0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 1 ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 2-2
1-1
UD Montecarlo U19 1 -0.5
-0.75
FT 17:30 3 เกตาเฟ่(ยู 19) 2-4
1-2
อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 3 -0.5
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 17:30 2 Shahid Oraki Eslamshahr 1-1
1-1
Abi Pooshan 1 3 -0.5
Pend 17:30 Shohada Babolsar
Shohada Razakan -0.25
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 17:30 2 อามาซูลู(สำรอง) 1-0
0-0
สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 4 +0.75
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 17:30 3 Islands 3-1
3-1
Lung Moon FC 1 -0.25
+0
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:33 4 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 0-2
0-1
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 5 -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:45 2 Barbastro 0-0
0-0
Giner Torrero 2 -1
FT 17:45 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 4-1
1-0
ซีเอฟ วิมีนอร์ 2 +0
FT 17:45 4 Grama 1-1
0-0
CE Manresa 1 +0.25
+0
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:45 3 [17]UD Llanera 1-1
0-1
Arenteiro[13] 2 +0.25
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 17:45 1 ชาร์ดารี มาชชาร์ 0-1
0-0
Payam Mashhad 3 -0.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 17:55 1 [7]ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 3-0
2-0
Chelsea FC Soccer School (HK)[11] -1
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 2 [11]เอฟเค รอสตอฟ 2-2
1-1
เอฟซี อูฟา[12] 2 -0.25
-0.75
-0.25
FT 18:00 2 1 [6]ซีเอสเคเอ มอสโก 0-0
0-0
เอฟเค คิมกี้[15] 6 -1
-1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 3 Jawalakhel Youth Club 0-1
0-0
มานังมาร์ซยังดิ คลับ +0.5
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 2 FC Serpa 0-5
0-2
เอสโตริล 3 +1.75

+3
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 18:00 2 [18]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1-2
1-1
ปอร์โต้ บี[11] 3 -0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 18:00 [4]บอลติกปาเนเวจิส 3-0
3-0
เนเวซิส[10] -2.75
-2.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 2 [7]แอคร่อน โตเกลียทติ 3-3
1-0
ทอม ทอมสค์[13] 1 5 -0.5
-0.75
FT 18:00 2 [9]เวเลส 1-2
0-0
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[1] 1 +0.75
+0.5
+0.75
FT 18:00 3 [18]โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-0
0-0
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2[12] 3 +0
-0.25
FT 18:00 1 [3]ตอร์ปิโด มอสโก 0-0
0-0
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[4] -0.75
FT 18:00 2 [20]เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-3
0-1
ยูโรเซ คราสโนดาร์[16] +0
+0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 18:00 2 [3]ทาร์ตู เจเค มัก 2-3
1-1
วาปรัส ปาร์นู[4] 1 -1
-1.25
-0.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [15]เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) 1-0
0-0
โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)[1] -
FT 18:00 [11]สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 4-0
2-0
Zha Buse U19[16] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 18:00 2 [15]เลชเช่(ยู20) 1-5
1-3
สปอล(เยาวชน)[7] 1 -0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 3 1 [16]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 0-1
0-1
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[6] 1 +0.75
+1
+0.5
FT 18:00 3 [15]ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1-1
0-1
โปลิศ เทโร เอฟซี[11] 4 -0.25
+0
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 3 Torrent C.F 2-0
1-0
โอริฮูร่า 2 +0
-0.25
FT 18:00 2 แอตเลติโก้ มาลากูโน 1-0
1-0
อัลเมเรีย บี 1 -0.25
FT 18:00 3 UD Almansa 1-1
0-0
อัลบาเซเต้ 2 +0.25
FT 18:00 2 เรเครติโบ อูเอลบา 3-2
2-1
CD Pozoblanco 3 -1.5
-2.25
FT 18:00 2 กอร์โดบา บี 1-0
0-0
AD Cartaya 3 -0.75
-1
FT 18:00 3 CD Rota 2-1
1-0
โคนิล ซีเอฟ 4 -0.25
FT 18:00 5 2 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 4-1
2-1
เดปอร์ติวา มีเนอร่า -0.5
-1.25
FT 18:00 3 UD Tomares 3-1
2-0
ยูดี ลอส บาร์ริออส 3 +0
FT 18:00 3 ซีดี เตรรา 0-1
0-0
พูเอนเต้ เจนิล 2 -0.75
FT 18:00 3 CD Ribert 1-0
1-0
ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 2 -0.25
FT 18:00 2 CF Calamocha 1-2
0-1
Epila CF 6 +0.5
FT 18:00 2 ฮอสปิตาเลย์ 2-1
1-0
UE Vilassar de Mar 3 -0.25
FT 18:00 2 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 2-2
1-1
เกตาเฟ่ บี 3 -0.5
FT 18:00 5 ซีพี ซาน คริสโทบอล 2-1
1-0
Girona B 1 1 +0.25
FT 18:00 ซีดี กวาดาลาฮารา 2-1
1-1
Miguelturreno -1.25
-1.5
FT 18:00 CF Illueca 4-0
3-0
Biescas -
FT 18:00 Viveiro CF 1-0
0-0
ซีดี เอสตราเดนเซ่ +0.25
FT 18:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 2-1
1-0
ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส -0.75
-1
FT 18:00 3 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 2-2
0-2
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 1 4 +0.25
FT 18:00 CD Mosconia 0-2
0-0
แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ +0.75
+0.5
FT 18:00 เอล ซาน มาร์ติน 1-2
0-0
CD Roces -1
FT 18:00 ซีดี คารินเยนา 2-0
0-0
SD Borja -
FT 18:00 3 Real Titanico Laviana 1-0
1-0
CD Llanes 5 +0.25
FT 18:00 โอลิเวนซา เอฟซี 1-1
1-1
อีเอ็มดี อคุยชาล -1
FT 18:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 4-1
0-0
UP Langreo B -0.5
FT 18:00 2 ซานแอนดรู 2-0
1-0
ยูอี แซนท์ส 3 -0.75
FT 18:00 AD Villaviciosa De Odon 0-2
0-0
Ursaria +0.25
FT 18:00 ซีดี เมียยาดาส 3-2
0-0
Jerez Industrial CF +0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 1 [12]เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-1
1-0
กรมศุลกากร เอฟซี[11] 4 -0.5
FT 18:00 1 [18]ราชนาวีสโมสร 1-3
0-0
เชียงใหม่ เอฟซี[14] 1 +0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:00 [16]อาร์บิล 0-1
0-0
Zakho[6] -
FT 18:00 [5]นาฟิต อัล ยันนูป 0-0
0-0
อัล ซอลรา[3] -
FT 18:00 3 1 [12]แบกแดด 2-0
1-0
Samarra[20] 2 -0.5
-0.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
Pend 18:00 [3]แกนด์ซาซาร์ กาแพน
อรารัต-อาร์เมเนียบี[6] -0.5
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Postp 18:00 [8]นอมเม่ เจเค คาลจู 2
Tallinna JK Legion B[7] -
FT 18:00 [3]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1-2
0-1
Tallinna FC Ararat TTU[4] -0.25
FT 18:00 [5]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1-1
0-0
ทาบาซาลู ชาร์ม่า[6] -0.25
Postp 18:00 [9]Vandra JK Vaprus
Laanemaa Haapsalu[10] -
FT 18:00 [2]Halliu football College 3-2
0-2
Viimsi MRJK[1] -0.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 [2]เรอัล โซเซียดาด(ญ) 3-0
0-0
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)[8] 1 -0.5
-0.25
-0.5
FT 18:00 1 [12]เออิบาร์ (ญ) 0-3
0-2
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)[3] 1 +2
+1.5
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 18:00 2 [8]พีเอฟเค มอนทาน่า 0-0
0-0
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[5] 2 -0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 18:00 [5]เลช พอซนาน 2 1-0
0-0
Radunia Stezyca[4] +0.25
+0.5
+0
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 [4-5]เอดี เซวตา 1-0
1-0
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด[4-16] -0.75
-1
-0.75
FT 18:00 2 [3-14]ซีอี ยูโรปา 0-0
0-0
เออี พรัท[3-17] 2 +0
FT 18:00 2 [5-16]UD Socuellamos 1-1
0-1
กรานาดา ซีเอฟ บี[5-4] 4 +0
FT 18:00 2 1 [2-7]ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 0-0
0-0
เอสดี เกอร์นิกา[2-5] 4 +0
FT 18:00 4 [3-5]อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 2-1
1-0
Cerdanyola del Valles[3-1] 3 -0.75
-1
FT 18:00 1 [3-3]Andratks 1-2
1-2
นูมานเซีย[3-6] 4 +0.25
+0
+0.25
FT 18:00 2 [16]โครูโช่ เอฟซี 1-1
1-1
เลกาเนส บี[6] 5 +0
-0.25
FT 18:00 2 [5-8]ยูดี เลบานเต้ บี 0-2
0-2
โตเลโด[5-18] 4 -0.75
FT 18:00 5 [5-13]ซีดี เอล อีจิโด 0-1
0-1
แอทเลติโก้ มานชา เรอัล[5-14] 2 -0.25
FT 18:00 1 [4-4]คาเซเรโน่ 2-0
2-0
ซีดี มอนติโฆ่[4-6] 2 -0.5
FT 18:00 1 [3-12]ซีดี เอโบร 1-1
1-0
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[3-8] 1 1 -0.25
FT 18:00 3 [5-11]เอลเดนเซ่ 2-1
0-0
ยูดี เมลิลล่า[5-3] 3 -0.25
FT 18:00 4 [3]เรอัล เอวิเลส 0-3
0-1
ปอนเตเบดรา[2] 1 +0
-0.25
+0
FT 18:00 1 [4-15]เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1-0
1-0
ดอน เบนิโต้[4-9] 2 -0.25
FT 18:00 2 1 [4-12]เบเลซ ซีเอฟ 2-0
2-0
ยูดี ทามาราเซเต้[4-18] 1 -0.25
FT 18:00 1 [3-15]ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-0
0-0
เอสดี ฟอร์เมนเตรา[3-7] 1 -0.25
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 18:00 Acheron Kanalaki 2-1
2-1
Ethnikos Skoulikadou -1.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 [9]Storfors AIK 2-0
1-0
Froso IF[15] -0.5
-0.75
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 18:00 2 Arba Minch 2-1
1-1
Bahir Dar Kenema FC 5 +0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 18:00 2 อินเตอร์ฟอร์ซ 2-0
0-0
Gitikinyoni FC 3 -0.25
-0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 2 MKS Orkan Rumia 2-2
2-1
Kaszubia Koscierzyna +1
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 18:00 3 Tek United 0-1
0-0
Mid Sutton Sportslink -1.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 4 FC Lyubomyr Stavyshe 1-0
1-0
FK Epitsentr Dunayivtsi 3 +2.25
FT 18:00 2 2 FK Yarud Mariupol 0-1
0-0
SC Poltava 1 -0.5
-0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 1 CD Atletico Lince (W) 0-2
0-1
Torrelodones (W) 1 +2
+2.25
Pend 18:00 Fundacion CD Tenerife (W)
CD Tarsa (w) -3.25
FT 18:00 1 CD Pozoalbense (W) 1-0
0-0
ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 2 +0.25
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
Pend 18:00 อูเนียว มาไดร่า
เมเรลินเนเซ่ +2.25
+2.5
+2
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 Hallelujah Zebra Force (w) 1-3
0-1
Luso Africa (w) 1 -0.75
-1
FT 18:00 2 Kempton Park FC (W) 3-3
0-2
Tuks FC (w) 1 +2
+2.5
FT 18:00 Wits University FC (w) 4-1
1-1
Blue Birds FC Women -2.75
FT 18:00 1 Nicko Taurus Women 1-1
0-1
Diepkloof FC (w) 3 +0.5
+0.25
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 18:00 4 [A-3]ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1-2
1-2
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า[A-1] 3 +0.25
+0
+0.25
FT 18:00 2 [B-3]แอตเลติโก บาเรียเรส 3-0
1-0
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย[B-15] 1 -0.5
-0.75
FT 18:00 4 [A-20]ซีดี ตูเดลาโน่ 0-0
0-0
ยูดี โลโกรนเยส[A-4] 2 +0.25
+0
FT 18:00 1 [A-17]แอธเลติก บิลเบา บี 0-1
0-0
ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา[A-16] 4 -0.25
FT 18:00 2 [B-13]ยูอี คอร์เนลล่า 1-2
0-1
เซบีย่า แอตเลติโก[B-20] 5 -0.5
-0.75
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 18:15 6 2 [11]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-1
0-0
โกรนิงเก้น[14] 1 -0.5
+0
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 18:15 [2]อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 2-0
2-0
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[9] -3


-5

-4
FT 18:15 [4]ซโวลเล่ (ญ) 1-1
0-1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)[5] +1
+0.75
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 18:15 3 [12]เมตาลุค เบคาเบด 1-0
1-0
ทูรัน[14] 2 -0.25
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:15 1 Racing Murcia 2-2
1-0
Cartagena FC 4 -0.5
-0.75
FT 18:15 4 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 2-1
1-1
ยูดี มาร์เบลล่า 6 -0.5
FT 18:15 SD Navarro CF 1-0
1-0
ซีดี โควาดอนก้า +0
+0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 18:30 2 1 [15]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-1
1-0
โกลนิค เลชน่า[18] 1 2 -0.75
-0.5
-0.75
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 18:30 1 [12]ซัสเซาโล่ 2-2
1-1
กาญารี่[19] 2 -0.75
-1
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 18:30 [12]แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 2-2
1-1
Vaidepenas Futsal[3] 1 -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:30 3 [10]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 3-2
1-1
หนองบัวลําภู[8] 1 -0.5
-0.25
-0.5
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 18:30 1 2 [1]วาซาส 1-0
1-0
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส[2] 1 2 -0.5
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:30 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 1-2
0-0
เฆเรซ เดปอร์ติโว +0.25
FT 18:30 EE Guineueta 0-1
0-1
เอฟซี วิลาฟรานกา +0.75
FT 18:30 EC Granollers 4-3
1-2
ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ +0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:30 [BG-1]ซาคาร์ยาสปอร์ 3-2
3-1
เออร์กินิ วิไลมิซิ[BG-17] 2 -1.75
-1.5
-1.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:30 2 1 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 2-4
1-3
คาดิส (ยู 19) 3 +0.5
FT 18:30 1 Danok Bat U19 1-0
0-0
UD Logrones U19 1 4 +0
-0.25
Uruguay League Women (Uruguay League Women)
FT 18:30 3 ซีเอ ริเวอร์เพลท (ญ) 5-0
3-0
Racing Club de Montevideo (w) +0
-0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 2 [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 2-1
2-1
คุนชาน เอฟซี[B-3] 1 -0.75
-1.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:40 3 [6]เอลเคเอสลอดซ์ 2-0
1-0
จีเคเอส ทิคี[7] 2 -0.25
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 18:45 1 [2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 7-0
4-0
แร็งส์(ญ)[8] 2 -4.25
-3.75
FT 18:45 1 [12]อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) 0-4
0-2
โอลิมปิก ลียง (ญ)[1] +2


+4.75
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 19:00 1 [13]แบรสต์ 4-0
3-0
ล็องส์[3] 1 2 +0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 19:00 [24]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 3-2
1-2
บอร์นมัธ เอเอฟซี[2] 1 +0.75
+0.5
+0.75
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 19:00 3 1 [15]เอฟซี มินาจ 2-2
2-1
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ[14] 4 -0.25
+0
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 19:00 [SVK D2-11]FC Rohoznik 0-2
0-1
เอฟเค โคซิค[SVK D2-6] +1
+1.5
+1.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 3 [19]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0-1
0-1
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[10] 5 +0.5
+0.25
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 19:00 6 [8]ทาบอร์เซซานา 0-2
0-1
ASK Bravo Publikum[3] 1 +0
+0.25
+0
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 19:00 2 [12]โคเวนทรี (ญ) 1-0
0-0
เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)[3] +1.25
+1
+1.25
FT 19:00 [9]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-3
0-2
เลเวส (ญ)[4] -0.5
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 19:00 3 [11]Posusje 1-0
0-0
Leotar[9] 3 +0
-0.5
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 19:00 [1]เอฟเค ชคูปิ 5-0
3-0
เปลิสเตอร์[12] -1.5
FT 19:00 3 1 [2]อคาเดมี่ ปานเดฟ 3-2
1-1
FK Tikves Kavadarci[10] 3 -0.75
-0.5
-0.75
FT 19:00 2 [5]เอฟเค สเกนดิจา 79 1-0
0-0
เบรกัลนิก้า สติป[4] 3 -1
FT 19:00 5 1 [7]FC Struga Trim Lum 1-0
0-0
ราบ็อตนิคกี้[8] 6 -0.75
-0.5
FT 19:00 6 [11]โบเรค เวเลส 1-4
0-3
เรโนวา[3] 1 +0
-0.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 19:00 1 SK Nova Dedinka 2-5
0-4
SK Vrakuna Bratislava 2 +1.5
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 1 [4]ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 3-3
2-0
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[2] 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 19:00 [1]บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 3-0
1-0
Carl Zeiss Jena (W)[11] -2.5



-6

-5
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 19:00 อซานฟอทบอล (ญ) 0-1
0-1
ลิน (ญ) -
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 19:00 2 [3]เอฟเค กาบาล่า 2-1
0-0
สแตนดาร์ด ซัมเควียท[6] 1 3 -0.5
-0.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 [10]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-1
0-1
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[19] 3 -0.25
+0
-0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 1 1 [1]ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 3-1
2-1
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด[7] 1 5 -0.5
-1
-0.75
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 19:00 2 [6]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 0-1
0-0
เบเก้ซัคซาบา[18] 3 -0.75
-0.5
FT 19:00 4 [7]ไนเรกิฮาซา 0-0
0-0
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี[14] 2 -0.25
FT 19:00 1 [4]เคชเคเมติ ทีอี 2-0
0-0
ดอร์โรจี เอฟซี[10] -0.5
FT 19:00 1 [13]เอสโซลโนกิ เอฟซี 0-2
0-1
ซเซจ เอเค[5] 2 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Pend 19:00 คลับ มาริโน่
CD Atletico Paso +0.25
+0.5
FT 19:00 ลันซาโรเต้ 1-0
1-0
UD Las Zocas -0.5
FT 19:00 CD Union Puerto 3-0
0-0
อาลูกัส ซีเอฟ +0.25
FT 19:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 0-0
0-0
Herbania +0.5
Pend 19:00 Tenisca
CD Vera +0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 3 [10]ระยอง เอฟซี 1-2
0-1
สุโขทัย เอฟซี[3] 4 +0
+0.5
+0.25
FT 19:00 1 [4]ลำปาง เอฟซี 0-0
0-0
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี[7] 1 1 -0.5
-0.25
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 19:00 2 [7]Astra Hungary Womens 1-1
0-1
ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ)[4] 2 +0.5
+0.25
+0.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 19:00 1 [15]ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 2-2
1-2
บิยาร์เรอัล(ญ)[16] 4 -0.5
-0.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 19:00 Ukhta Tyumen Futsal 1-5
0-0
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 19:00 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 6-3
2-1
เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) -
FT 19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 4-0
3-0
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) -
FT 19:00 [11]Viktoria Berlin U17 0-4
0-1
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)[1] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 19:00 2 2 [4-8]ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 1-2
0-1
อันเทคัวร่า ซีเอฟ[4-7] 3 -0.25
Postp 19:00 [4-17]พานาเดอเรีย พูลิโด้
ซีดี เมนซาเจโร่[4-14] +0
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 19:00 3 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) 1-2
1-0
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) 1 +0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 3 [N(n)-6]ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 3-0
2-0
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค[N(n)-7] 2 +0.25
+0
FT 19:00 1 1 [17]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 0-0
0-0
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[20] 3 +0
-0.25
FT 19:00 1 [10]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 4-1
1-0
คาร์ล ไซส์ เยน่า[6] 1 2 +0.75
+1
+0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 19:00 3 [15]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0-5
0-3
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[4] 2 +0.75
+1.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 1 [5]เอบี โคเปนฮาเกน 2-0
1-0
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด[6] 1 +0
+0.5
FT 19:00 3 [1]นาเอสเวด 1-0
0-0
บราแบรนด์[9] 3 -1
-1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 [VG-11]อัสซีริสก้า บีเค 0-0
0-0
BK Astrio[VG-5] +0.25
+0.5
FT 19:00 [VG-3]Husqvarna 6-1
3-1
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[VG-6] 1 -0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 [6]ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
กากาเมก้า โฮมบอยซ์[5] -
Postp 19:00 [4]บานดาริ
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้[3] -
Postp 19:00 [9]FC Talanta
โซฟาพาก้าเอฟซี[10] -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 19:00 3 1 Alpha FC 0-1
0-1
Rwamagana City 2 -1
FT 19:00 3 Impessa FC 3-1
2-0
Rugende FC 2 +0
FT 19:00 2 1 Kirehe FC 4-1
1-0
Nyagatare FC -1
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 19:00 [6]เอฟเค เบราเน 1-0
1-0
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา[7] 1 -0.5
-0.75
FT 19:00 [3]โบเคลจ์ โคเตอร์ 1-1
0-1
FK Mladost DG[5] -1
-0.75
FT 19:00 3 [9]เซตีเนีย 0-1
0-1
Arsenal Tivat[2] +1
+0.5
+0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 3 Jagiellonia Bialystok II 0-1
0-0
Wikielec 5 -0.5
FT 19:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0-1
0-0
KS Polonia Sroda Wlkp -0.25
+0
FT 19:00 1 Sparta Grebocice 4-3
2-1
Lesnik Osiecznica 1 1 -0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 19:00 3 Tiszaujvaros 3-0
2-0
Tiszafured VSE 2 -0.75
-1.25
FT 19:00 1 RCO Agde 1-1
0-0
โกมาโรม วีเอสอี 5 -0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 3 [B-10]ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 3-2
1-1
เซาแธมป์ตัน (ยู 23)[B-8] 1 +0.25
+0
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 19:00 2 ครูมลิน ยูไนเต็ด 5-0
3-0
เชอร์รี โอรชาร์ด 1 -2
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 7 เอสอาร์ บราซอฟ 1-3
0-1
CS Blejoi 4 -0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 19:00 CF Pardinyes (W) 0-1
0-1
AD Son Sardina (w) 1 +2
+2.5
FT 19:00 Seccio Esportiva AEM (w) 2-0
0-0
CD Parquesol CF (w) -1.5
-1.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
Pend 19:00 ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ)
Menina Olimpica (w) -
Germany Bundesliga II Women (Germany Bundesliga II Women)
FT 19:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 0-2
0-2
Herforder SV (w) 2 -0.75
-0.5
-1
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:00 วาลาโดลิด(ยู 19) 4-0
2-0
CP Flecha Negra U19 1 -3
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League)
FT 19:00 1 Fatima (W) 0-1
0-0
Apaer WFC (w) 1 -0.25
Argentina Primera B Women (Argentina Primera B Women)
FT 19:00 5 CA Estudiantes Caseros (W) 3-0
3-0
Velez Sarsfield (W) 3 -1.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 19:15 [13]อัล ฮาเซม 0-3
0-1
อัล อิตติฟาค[10] 1 +0.25
+0
+0.25
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
FT 19:15 [1]ชาบับ ซาเฮล 3-1
1-0