ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 22 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 21 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 20 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 19 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 18 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 17 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 16 พฤศจิกายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 20 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 4 1 [5]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส |
2-4
2-3 |
มาคาร่า อัมบาโต้[14] 2 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 07:00 | อินเตอร์วิลเลมสตัด |
6-0
2-0 |
SV SUBT 2 | -1.25 | |
FT 07:00 | 5 จอน ฮอลแลนด์ |
0-0
0-0 |
RKV FC Sithoc 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 07:00 | เอสวีคาราเวล |
4-1
1-1 |
สปอร์ต คลับยูไนเต็ด 1 1 | -2 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 07:00 | 4 1 เทาโร(สำรอง) |
3-3
1-2 |
Costa Del Este Reserves 4 | +0 | |
FT 07:00 | 1 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) |
4-1
2-0 |
Alianza FC Panama Reserves 1 3 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:30 | 2 [2]ทัลเลเรส กอร์โดบา |
1-1
0-0 |
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 07:30 | 1 [15]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส |
0-0
0-0 |
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[12] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 5 [10]วิลา โนวา |
2-1
2-0 |
ลอนดริน่า พีอาร์[17] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 07:30 | 3 [3]โมนาคัส เอสซี |
1-1
1-1 |
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[2] 1 4 | +0.25 ▼+0 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 08:00 | 2 [9]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน |
3-0
2-0 |
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[5] 4 | +0.25 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 08:00 | 2 เอสตูเดียนเตส เตคอส |
2-0
1-0 |
Gavilanes FC Matamoros 1 | -0.25 ▼+0 |
|
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League) | |||||
FT 08:00 | 1 AMUF A (W) |
4-1
1-0 |
Andes Talleres (W) | -1 ▲-1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
New Zealand South Central Series (New Zealand South Central Series) | |||||
FT 08:00 | 4 มิราม่าร์ แรนเจอร์ |
4-4
0-1 |
เวลลิงตัน โอลิมปิก 3 | +0 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 08:15 | Real Kakamora |
6-0
1-0 |
Kula FC | -2 | |
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League) | |||||
FT 10:00 | 1 1 ลาโตกา |
1-1
1-0 |
บา เอฟซี 2 | -0.25 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 10:05 | Vasagey oita Futsal |
4-2
1-0 |
Shriker osaka Futsal | - | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 10:10 | 1 Kossa FC |
2-1
1-0 |
เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด | -0.75 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 10:30 | 2 โคราส เดอ นายาริท |
0-1
0-0 |
แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 1 | +0 | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | [10]นารา คลับ |
2-2
1-1 |
Ban Di Tesi Iwaki[1] 1 | - | |
FT 11:00 | 1 [13]โคชิ ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[8] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 11:00 | [15]โยโกกาว่า มูซาชิโน |
3-2
0-1 |
เอฟซี คาริยา[17] 1 | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:00 | 2 [10]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี |
0-1
0-0 |
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[7] 1 | -0.25 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 11:00 | [10]โนจิมะ สเตลลา(ญ) |
2-4
2-1 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)[9] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 11:00 | [7]Hiroshima Sanfrecce (W) |
1-1
0-0 |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)[4] | +0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 3 [13]กัมบะ โอซาก้า |
1-3
0-3 |
นาโกย่า แกรมปัส เอต[4] | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 12:00 | 1 [9]เอฟซี โตเกียว |
0-2
0-1 |
โตกุชิม่า วอร์ทิส[17] 1 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 12:00 | 1 [7]สากัน โตสู |
1-0
1-0 |
คอนซาโดล ซัปโปโร[12] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 12:00 | 1 [11]เซเรโซ โอซาก้า |
1-4
0-2 |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 12:00 | 2 [6]อูราวะ เรด ไดมอนส์ |
2-1
1-0 |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[2] 1 | +0.25 | |
FT 12:00 | 1 [19]เวกัลตา เซนได |
0-2
0-1 |
โชนัน เบลมาเร่[15] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | 2 [1]จูบิโล อิวาตะ |
2-2
1-2 |
วี-วาเรน นากาซากิ[3] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 12:00 | 3 [2]กิมโป เอฟซี |
2-0
1-0 |
ม็อกโป ซิตี้[3] 3 | -0.25 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 12:00 | [5]เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) |
0-0
0-0 |
Omiya Ardija (W)[7] | -1.5 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 12:10 | 4 Henderson Eels FC |
1-0
1-0 |
Honiara City FC 1 2 | -2.5 ▼-2.25 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 12:15 | 1 PSP Pohuwato |
4-1
2-0 |
Lakeya FC | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 12:15 | โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล |
3-2
1-2 |
นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล | - | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 13:00 | [16]ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
1-0
1-0 |
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[10] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 13:00 | [20]โยโกฮามา เอฟซี |
0-2
0-2 |
วิสเซล โกเบ[3] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 13:00 | 1 [5]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
0-0
0-0 |
โออิตะ ตรินิต้า[18] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 13:00 | [11]เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) |
1-1
1-0 |
อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ)[2] 1 | +1.25 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:30 | 3 PS Bangka Setara |
2-1
0-0 |
KOP SS Belitung 3 | -1.75 ▼▼▼-1 |
|
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women) | |||||
FT 13:30 | [6]อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ) |
0-5
0-3 |
Kaohsiung Sunny Bank (W)[5] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 14:00 | [14]คาชิว่า เรย์โซล |
0-0
0-0 |
อวิสปา ฟูกูโอกะ[8] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 14:00 | 3 [6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) |
0-2
0-0 |
Nanjing Fengfan[1] 1 | - | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 14:00 | [10]ฟาเจียโน โอคายามา |
0-0
0-0 |
เกียวโต แซงก้า[2] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup) | |||||
FT 14:00 | 3 [HK PR-8]ไทจง เอฟซี(N) |
3-3
2-0 |
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[HK PR-4] 2 | +0.25 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:00 | 4 Paya Bakung United |
1-3
1-3 |
PS Kwarta 1 | -0.75 | |
FT 14:00 | 2 Yob Belawan FC |
5-0
2-0 |
PSKBS Kuta Binjai 2 | -0.75 | |
FT 14:00 | 2 Persmin Minahasa |
2-0
0-0 |
Persbit Bitung 1 | -2.25 | |
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women) | |||||
FT 14:00 | [1]Taichung Blue Whale (W) |
3-1
1-1 |
Hang Yuan FC (W)[4] | - | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:30 | 2 Sparadis United |
2-2
2-1 |
Dulupi FC 2 | +1.25 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 14:30 | ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) |
3-2
2-1 |
นางาโนะ(ฟุตซอล) | - | |
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League) | |||||
FT 15:00 | AFAK Rezilane Women |
0-0
0-0 |
JF Khroub(W) | -1.5 | |
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League) | |||||
FT 15:00 | 3 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) |
1-2
0-0 |
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 | -0.25 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 15:00 | 2 Kathorus United (W) |
2-4
2-1 |
Tuks FC (w) 1 | +3.5 ▼▼▼ ▼▼▼▼+1.75 |
|
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women) | |||||
FT 15:00 | [2]ฮัวเหลียน (ญ) |
2-0
2-0 |
Taipei Xiongzan (W)[5] | -2.5 | |
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 15:30 | นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-1
1-1 |
น่าน เอฟซี | -0.5 | |
FT 15:30 | 5 เมืองนนท์ บ้านคุณแม่ เอฟซี |
1-5
0-2 |
Nonthaburi United 3 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 15:30 | 2 สยาม เอฟซี |
2-1
2-1 |
Phram Bangkok FC 1 1 | +0 | |
FT 15:30 | Royal Thai Air Force FC |
0-2
0-1 |
บางกอก เอฟซี 2 | +1 | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 15:45 | 2 [3]เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี |
0-1
0-0 |
เมลเบิร์น วิคตอรี่[6] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 15:45 | 2 [2]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ |
0-0
0-0 |
ซิดนีย์ เอฟซี[7] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 16:00 | 1 1 [KAZ PR-3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
3-0
0-0 |
โลโคโมทีฟ อัสตานา[KAZ PR-2] 1 4 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 16:00 | 3 [4]ซอกเดียน่า จิซาค |
1-1
0-0 |
นาซาฟ การ์ชิ[3] 2 | +0 | |
FT 16:00 | 3 [8]โคแคน |
2-2
0-1 |
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[2] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 16:00 | 6 [1]พัสกัสเอฟซี (ยู 19) |
5-1
1-1 |
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)[3] 3 | +0.25 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 16:00 | 2 1 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) |
0-2
0-2 |
ชีวาสสปอร์(ยู19) 4 | -0.75 | |
FT 16:00 | 5 Giresunspor U19 |
0-0
0-0 |
เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 1 7 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 16:00 | Menemen Belediye Spor U19 |
1-2
1-2 |
บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) | +0.5 | |
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 16:00 | เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) |
1-5
1-3 |
MFK Torpedo Futsal | - | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 16:00 | 1 [9]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย |
1-1
0-0 |
เมต้าล๊อกโลบูส[8] 1 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 16:00 | 1 [19]ดูนาเรีย คาลาราซี |
0-2
0-0 |
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[14] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 16:00 | 1 [12]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา |
0-0
0-0 |
โปลิเทคนิก้า อายซี่[10] 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 16:00 | 2 [20]ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา |
1-5
0-3 |
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[7] 1 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
FT 16:00 | 1 [11]ยูนิเรีย เดจ |
2-1
0-1 |
Unirea Constanta[18] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 16:00 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) |
1-0
1-0 |
ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | +1.5 | |
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women) | |||||
FT 16:00 | CSM Alexandria (w) |
0-2
0-2 |
โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | +5.5 ▼+5.25 |
|
FT 16:00 | Banat Girls Women |
0-4
0-3 |
Piros Security (w) | +4.5 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 16:00 | 2 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) |
1-1
1-0 |
โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1 4 | +0 | |
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League) | |||||
FT 16:00 | เอฟซี เบจายา(ญ) |
0-6
0-2 |
ASEAC(W) | +1.75 ▲+2 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 16:00 | [7]FK Eskhata |
1-2
0-1 |
FC Istaravshan[4] | - | |
FT 16:00 | [3]CSKA Pamir Dushanbe |
0-0
0-0 |
FC Khatlon[5] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:15 | [CZE CFLM-5]สโลวัคโก้ 2 |
2-2
0-0 |
เอสซี ซนอย์โม[CZE CFLM-14] | -0.25 | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 16:15 | 3 [12]ไวสคอป |
1-4
1-2 |
ทริเน็ค[14] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 16:30 | 3 [3]อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล |
0-1
0-0 |
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์[1] 3 | -1.25 ▼-1 |
|
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup) | |||||
FT 16:30 | ทาวานัคโค (ญ) |
0-5
0-2 |
AS Roma (W) | - | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 17:00 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) |
2-0
0-0 |
Elversberg (W) | -0.5 ▲-0.75 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 [11]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ |
2-3
0-1 |
สลาเวีย โมซีร์[14] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | [6]เอฟเค วิเท็บส์ค |
3-0
0-0 |
สปุตนิก[16] | - | |
FT 17:00 | 4 [12]ซลูตัสค์ |
3-0
1-0 |
เอฟซี รุค เบรสต์[5] 1 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 17:00 | 2 [4]เอฟซี โกเมล |
0-0
0-0 |
สมอร์กอน เอฟซี[15] 2 | -2 ▲▲-2.5 ▲-2.75 |
|
FT 17:00 | 2 [7]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ |
0-3
0-0 |
บาเต้ โบริซอฟ[3] | +0.75 ▲+1 |
|
FT 17:00 | 2 [2]ดินาโม มินส์ค |
2-0
2-0 |
เนเมน กร็อดโน่[9] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 17:00 | 2 [8]ดินาโม เบรสต์ |
0-3
0-2 |
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[1] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 17:00 | 1 [13]ตอร์ปิโด มินส์ค |
1-0
1-0 |
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค[10] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | [8]อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) |
3-2
0-0 |
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)[2] | - | |
FT 17:00 | [4]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) |
1-3
0-1 |
Warta Poznan Youth[14] | - | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 17:00 | 3 [6]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ |
0-0
0-0 |
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[4] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 17:00 | 2 [7]เจนัว(เยาวชน) |
2-4
1-3 |
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)[5] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 17:00 | [13]FC Mynai U21 |
4-0
2-0 |
Inhulets Petrove U21[14] | - | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 17:00 | 3 [17]ราชประชา เอฟซี |
1-4
0-2 |
เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[13] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 17:00 | [9]เซบีญ่า เอฟซี (ญ) |
1-10
1-5 |
บาร์เซโลน่า(ญ)[1] | +3.75 ▲+4 |
|
FT 17:00 | 1 [3]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) |
2-2
1-2 |
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[13] 5 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 17:00 | 3 1 [5]เลบานเต้ ยูดี (ญ) |
4-0
2-0 |
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)[6] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
Cancel 17:00 | [6]คองเอ็น เนนเดน เอฟซี |
|
Huda Hue[7] | -0.5 | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 17:00 | [W-11]อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) |
1-4
0-4 |
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17)[W-3] | - | |
FT 17:00 | [S-2]เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) |
5-1
1-1 |
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17)[S-18] | - | |
FT 17:00 | [18]ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) |
0-0
0-0 |
โฮลสไตน์คีล(ยู 17)[13] | - | |
FT 17:00 | [8]ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) |
2-1
0-1 |
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)[4] | - | |
FT 17:00 | [16]FC Erzgebirge Aue U17 |
2-2
0-2 |
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)[14] | - | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 17:00 | 3 [W-8]โคโลญจน์ (ยู 19) |
1-1
1-0 |
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19)[W-3] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 3 [10]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) |
1-1
0-0 |
ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19)[14] 3 | -0.75 | |
FT 17:00 | 3 [S-10]เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) |
1-3
0-3 |
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)[S-5] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | 5 [12]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) |
1-0
0-0 |
โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)[1] | +0.5 | |
FT 17:00 | [S-11]เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) |
0-0
0-0 |
อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)[S-13] 1 | +0.25 | |
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
FT 17:00 | 5 1 [BG-15]ซาริเยอร์ |
0-1
0-0 |
Hekimoglu Trabzon[BG-2] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 17:00 | [BG-12]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ |
1-1
1-0 |
เบเลดิเย แวนสปอร์[BG-6] 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | 1 [11]นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ |
2-1
0-0 |
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[13] 1 4 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 [17]Bursa Niluferspor AS |
3-0
2-0 |
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[10] 1 | +0 | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 17:00 | 6 [C-5]Karaman Belediyesi Spor |
1-0
1-0 |
Turk Metal Kirikkale[C-2] 1 | +0 | |
FT 17:00 | 3 [C-16]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ |
0-1
0-0 |
อีร็อกสปอร์[C-3] 2 | +2 | |
FT 17:00 | 3 [C-11]Cankaya FK |
0-2
0-1 |
Dai Lin Jissbon[C-4] 3 | +0.25 | |
FT 17:00 | 4 [A-2]Utkoi |
2-0
1-0 |
Kahta 02 Spor[A-17] 1 | -1.75 | |
FT 17:00 | [A-12]ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ |
1-0
0-0 |
Catalca Spor[A-8] | - | |
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 17:00 | 4 เชียงราย ซิตี้ |
1-1
1-0 |
วัดโบสถ์ เอฟซี 6 | -0.25 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 17:00 | Unia Warszawa |
5-1
3-0 |
Huragan Wolomin 1 | -0.5 | |
FT 17:00 | 3 KTS-K Luzino |
3-1
0-1 |
Lechia Gdansk II 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 17:00 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) |
2-0
1-0 |
NK Orijent U19 | -0.75 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 17:00 | 3 Kowloon Cricket Club |
2-0
0-0 |
KCDRSC 1 | -2 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 17:00 | [B-8]เบเนเวนโต้ (เยาวชน) |
1-2
0-0 |
แตร์นาน่า (เยาวชน)[B-13] | - | |
Czech women's Cup (Czech women's Cup) | |||||
FT 17:00 | Prague (w) |
1-4
1-0 |
ปาร์ดูบีตเซ (ญ) | - | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 17:30 | 2 [2]ฮาเตย์สปอร์ |
3-1
1-1 |
อันตัลยาสปอร์[14] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 17:30 | 2 [4]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี |
3-2
2-0 |
โบลูสปอร์[13] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 17:30 | 2 [2]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด |
4-0
1-0 |
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[13] 1 2 | -1.75 ▼▼-1.25 ▲▲-1.75 |
|
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup) | |||||
FT 17:30 | Torres (w) |
1-1
1-0 |
Sampdoria (W) | - | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 17:30 | 2 [17]เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ |
0-1
0-0 |
โปลิ ทิมิโซอาร่า[16] 1 | +0.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:30 | 1 [9]ลีเจียน ไดนาโม |
1-0
0-0 |
เอฟเค ไบโอลอก[12] 2 | -0.5 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 17:30 | 6 FC Chaika Petropavlovsk Borschagovka |
0-0
0-0 |
FC Livyi Bereh 1 | +1.5 | |
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League) | |||||
FT 17:30 | 3 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) |
1-0
1-0 |
Royal AM Reserves 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [6]ครีลย่า โซเวียตอฟ |
1-1
0-0 |
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์[15] 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 18:00 | 4 เลคา |
1-0
0-0 |
กิล วิเซนเต้ 3 | +1.75 ▼+1.5 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [14]ทแซร์สโค เซโล |
2-5
1-2 |
สลาเวีย โซเฟีย[3] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 18:00 | [5]Hegelmann Litauen |
0-0
0-0 |
เอฟเค ริเตเรียไอ[6] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 18:00 | 2 [7]ทรานส์ นาร์ว่า |
0-0
0-0 |
นอมเม่ เจเค คาลจู[4] 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 18:00 | 2 [5]ดินาโม ออโต |
1-0
0-0 |
CSF Baliti[6] 1 | +0.25 | |
FT 18:00 | [8]เอฟซี ฟลอเรชติ |
1-3
1-1 |
เชอร์ริฟ ติราสโพล[1] | +3.25 ▲▲+3.75 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 18:00 | [10]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) |
2-3
2-1 |
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)[7] | - | |
FT 18:00 | [9]โปกอน เซซิน (เยาวชน) |
1-1
0-0 |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)[13] | - | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [9]นครราชสีมา เอฟซี |
0-0
0-0 |
ชลบุรี เอฟซี[4] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 18:00 | 2 [12]สมุทรปราการ ซิตี้ |
1-2
0-2 |
สุพรรณบุรี เอฟซี[14] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 18:00 | [5]บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) |
1-1
0-1 |
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)[11] | - | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 18:00 | [5]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) |
3-2
2-1 |
เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)[8] | -0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | 4 บียาร์เรอัล ซี |
1-1
0-0 |
CD Olimpic Xativa | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | 1 มายอร์ก้า 2 |
4-0
3-0 |
CD Murense 3 | -2 ▲-2.25 |
|
moldova division 2 (moldova division 2) | |||||
FT 18:00 | [10]FCM Ungheni |
0-0
0-0 |
เอฟซี เชอร์ริฟ บี[6] | - | |
FT 18:00 | [12]เอฟซี คาฮูล-2005 |
0-3
0-0 |
Olimp Comrat[5] | - | |
FT 18:00 | [4]วิคตอเรีย บาร์ดาร์ |
3-1
1-0 |
โดรเชีย[11] | - | |
FT 18:00 | [7]อิสกร้า สตาลี่ |
0-5
0-2 |
ดาเซีย-บุยอูคานี[2] | - | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 18:00 | [9]ทาร์ตู เจเค มัก 2 |
1-1
1-1 |
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[10] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | [8]ปาร์นู เจเค |
4-0
1-0 |
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[7] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี |
6-5
2-3 |
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[4] | -0.5 ▼▼+0 |
|
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:00 | 1 [15]นครปฐม เอฟซี |
1-2
0-1 |
ระนอง เอฟซี[8] 2 | +0 | |
FT 18:00 | [9]อยุธยายูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
ลำพูน วอร์ริเออร์[5] 1 2 | +0.25 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 18:00 | [6]BKMA II |
1-0
0-0 |
พิวนิค บี[4] | +0.75 ▲+1 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 4 [6]FK Kuban Kholding |
1-0
1-0 |
เอฟเค มาฮัชกาลา[2] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 18:00 | 3 Intare FC |
0-0
0-0 |
Garhwal Heroes FC 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 18:00 | 4 GKS Przodkowo |
3-2
3-1 |
Stolem Gniewino 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | Sokol Kleczew |
2-1
1-1 |
บอลเทค จีเนีย 1 | -1.25 | |
FT 18:00 | Piast Zmigrod |
2-0
0-0 |
Odra Wodzislaw | +0 | |
FT 18:00 | 3 KS Kutno |
2-0
0-0 |
Mamry Gizycko 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | Unia Janikowo |
4-0
4-0 |
KS Pogon Nowe Skalmierzyce | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 18:00 | 2 Podlasie Biala Podlaska |
3-0
1-0 |
Unia Tarnow 1 2 | +0 | |
FT 18:00 | Chelmianka Chelm |
1-0
0-0 |
เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | -0.25 | |
FT 18:00 | 1 ZKS Kluczevia |
0-1
0-0 |
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1 | +2 | |
FT 18:00 | 2 โปกอน เซซิน 2 |
4-1
0-0 |
KP Starogard Gdanski 1 | +0 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 18:00 | 2 Green Buffaloes |
2-1
1-1 |
Konkola Blades 2 | -1.25 ▼-1 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | 2 มเบยา ซิตี้ |
3-1
1-0 |
มทิปวา ชูการ์ 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 18:00 | Sesvete U19 |
0-3
0-1 |
แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | +0.5 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 18:00 | 6 ดินาซ วีชโกรอด |
0-2
0-0 |
LNZ Lebedyn 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | 2 FC Vovchansk |
0-0
0-0 |
ทาฟริย่า | +0 | |
FT 18:00 | 5 คริสตัล |
0-2
0-0 |
FC Peremoga Dnieper 3 | +0.5 | |
FT 18:00 | 2 Enerhiya Nova Kakhovka |
3-1
1-1 |
เอฟซี ซูมี่ 5 | -1.25 | |
FT 18:00 | 2 เชอคาสกี้ ดีอินโปร |
1-0
0-0 |
FC Chernigiv 1 3 | +0 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 18:00 | 1 Ionikos U19 |
0-2
0-1 |
แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 2 | +1 ▼▼+0.5 |
|
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 โมโนโพลี (ยู 19) |
5-2
3-2 |
บารี่ (เยาวชน) 2 | -1 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:00 | 3 CD Maspalomas U19 |
0-1
0-1 |
เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 1 | -0.5 | |
FT 18:00 | CF Juventud Laguna U19 |
3-3
1-1 |
ซีดี มาริโน่ (ยู 19) | -1.5 ▼▼▼-0.75 |
|
FT 18:00 | 3 CD Sobradillo U19 |
5-0
2-0 |
Las Zocas U19 2 | -0.75 | |
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League) | |||||
FT 18:00 | ชาทิน(ญ) |
1-1
0-1 |
Chelsea SS HK (w) | +0.25 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 18:00 | ริโอ อาฟ(ยู 19) |
1-2
1-1 |
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | +0 | |
Iceland Pre-Season Cup (Iceland Pre-Season Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ |
3-1
2-0 |
วาลูร์ เรย์ยาวิค 2 | +0 | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 18:00 | 1 [3]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) |
1-1
0-1 |
เอสโตริล(ยู 23)[1] 3 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 18:00 | Nicko Taurus Women |
5-1
2-1 |
Kempton Park FC (W) 1 5 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 18:00 | Hallelujah Zebra Force (w) |
2-2
2-0 |
VUT (w) | -0.75 ▼-0.5 |
|
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 18:00 | Chyasal Youth Club |
0-3
0-2 |
ทรี สตาร์ | +0.5 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 18:00 | Sportika Blagoevgrad (w) |
0-0
0-0 |
Sevlievo (w) | +0.5 ▼+0.25 |
|
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 18:05 | 2 [3]เพิร์ท กลอรี่ |
1-1
1-1 |
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[4] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 18:15 | [6]เลช พอซนาน (เยาวชน) |
1-1
0-1 |
Rakow Czestochowa (Youth)[3] | - | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 18:15 | 4 [5]บุนยอดกอร์ |
3-1
2-1 |
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[10] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 18:15 | 4 [7]โลโคโมทีฟ ทัชเคน |
0-3
0-1 |
ปัคตากอร์[1] 3 | +1 ▼+0.75 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 18:15 | 2 [10]โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ |
2-1
2-0 |
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค[12] 1 3 | -0.25 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 18:15 | [6]เปอร์เซบายา สุราบายา(N) |
1-0
0-0 |
มาดูร่า ยูไนเต็ด[15] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 18:30 | 1 [16]วอร์ต้า พอซแนน |
1-2
0-1 |
วิสล่า พล็อค[7] 5 | +0 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:30 | [5]ปักกิ่ง ลี่ กง(N) |
0-2
0-0 |
ไซโบ้ ซันเดย์[1] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 18:30 | 3 [6]ปาคซิ เซ |
4-1
3-0 |
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[2] | +0 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 18:30 | [12]โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) |
2-2
1-2 |
ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)[5] | - | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 18:30 | 1 [14]Al Karkh |
1-1
1-1 |
Newroz SC(IRQ)[13] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:30 | 2 [11]อัล-นาฟ |
0-1
0-1 |
อัล ฮานลาบา[9] 1 | -0.25 | |
FT 18:30 | [10]Al Sinaah |
0-2
0-2 |
อัล นาจาฟ[6] | - | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 18:30 | [6]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) |
5-0
0-0 |
แอสตัน วิลล่า (ญ)[7] | -2.5 | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 18:30 | [S-10]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) |
0-0
0-0 |
เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)[S-4] | - | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 18:30 | 1 [S-20]ซาร์บรัคเค่น ยู19 |
1-3
0-1 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)[S-6] 1 | +1.25 | |
โปลิช คัพ (Poland Cup Women) | |||||
FT 18:30 | 2 Respekt Myslenice (W) |
1-1
1-1 |
Row Rybnik (w) 1 | +0 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:30 | เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19) |
1-0
0-0 |
UD Unificacion Bellvitge U19 | +0.75 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 18:30 | ZHFK Varna (W) |
2-0
0-0 |
Pirin Blagoevgrad (W) | +2.25 | |
FT 18:30 | Enko Plovdiv (w) |
1-2
0-1 |
FK Etar Veliko Tarnovo (W) | +2 ▲+2.25 ▼▼▼+1.5 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 18:40 | 4 [17]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
1-0
1-0 |
อาร์ก้า กดิเนีย[7] 4 | +0.25 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 18:45 | 1 [12]เฟรมัด อเมเจอร์ |
1-4
0-3 |
เฮลซิงกอร์[1] 1 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 [13]เอฟซี ลวีฟ |
2-1
2-0 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[3] 3 | +0.75 ▲+1 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 19:00 | 1 [9]ไอเค บราเก้ |
3-1
3-0 |
ไอเอฟเค วาร์นาโม่[1] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 19:00 | 1 [2]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ |
1-1
1-1 |
ออสเตอร์ ไอเอฟ[4] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 2 [8]ออร์ไกร์ท |
1-1
0-1 |
เฮลซิงบอร์ก[3] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 19:00 | 2 [9]เจมส์เมอบังค์ |
1-4
0-3 |
เอซี ฮอร์เซ่นส์[5] | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 19:00 | 4 [10]โปรเลเตร์ โนวี ซาด |
1-0
1-0 |
เอฟเค วอซโดวัค[7] 2 | +0 | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 1 [4]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
0-0
0-0 |
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า[3] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga) | |||||
FT 19:00 | 4 [9]Olimpus Skopje Balashikha |
1-2
0-0 |
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ[6] 1 | +0.25 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 FK Nove Zamky |
2-1
1-1 |
นิตร้า 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | [12]เอสซีซันด์(ญ) |
0-2
0-0 |
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)[7] | +0.5 ▲▲+1 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 [8]เอฟเค พ๊อดโกริซา |
1-0
1-0 |
Jezero Plav[9] | -0.5 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 19:00 | 4 [5]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี |
0-0
0-0 |
ดีลา กอริ[3] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 19:00 | [2]ซีล่า เอฟเค |
3-1
1-0 |
ซาบาลี[7] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 19:00 | [13]ซัสเซาโล่(เยาวชน) |
1-0
1-0 |
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[9] 1 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 [5]การท่าเรือ เอฟซี |
1-0
1-0 |
บางกอกกล๊าส เอฟซี[3] | +0 | |
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 19:00 | [7]AGF Kvindefodbold APS (W) |
2-2
2-1 |
อัลบอร์ก (ญ)[8] | -1.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 19:00 | [8]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) |
4-2
2-1 |
ฮอร์เซนส์(ยู19)[14] | - | |
FT 19:00 | [4]นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) |
0-2
0-1 |
อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)[11] | - | |
FT 19:00 | 2 [3]ซิลเคบอร์ก (ยู 19) |
2-4
0-2 |
บรอนด์บี้ (ยู 19)[2] 2 | +0.5 | |
FT 19:00 | [6]มิดทิลแลนด์ (ยู 19) |
3-0
2-0 |
อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)[10] | - | |
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 19:00 | 3 [10]ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) |
0-1
0-0 |
วิดีโอตอน(ยู 19)[9] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 19:00 | [16]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) |
0-7
0-1 |
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)[11] | - | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 19:00 | [3]อุดรธานี |
4-1
3-0 |
ขอนแก่น เอฟซี[16] 2 | -1.5 | |
FT 19:00 | 3 1 [1]ตราด เอฟซี |
1-1
1-1 |
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 4 | -1.5 ▼-1.25 |
|
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 19:00 | [2]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) |
2-0
0-0 |
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[1] | +0.5 | |
FT 19:00 | [3]Zenit St Petersburg (W) |
1-2
0-2 |
ซแวซด้า 2005 (ญ)[4] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | [9]คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) |
0-3
0-1 |
FK Rostov (w)[5] | +0.25 ▼▼▼-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | [10]Rubin Kazan (w) |
1-5
0-1 |
เอฟเค ไรยาซาน (ญ)[6] | +2 | |
FT 19:00 | [7]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) |
0-2
0-1 |
เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)[8] | -0.25 | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 19:00 | [2]ETO กีโอรี่ (ญ) |
6-0
1-0 |
Soroksar (W)[8] | -3.75 ▲-4 ▼-3.75 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 19:00 | 3 [10]Zlatibor Cajetina |
0-2
0-1 |
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่[13] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 5 [15]Timok |
0-1
0-1 |
Mladost Novi Sad[2] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 4 [7]IMT Novi Beograd |
1-1
0-0 |
FK Radnicki Sremska Mitrovica[9] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 2 1 [3]FK Zarkovo |
0-1
0-1 |
เอฟเค แรด เบลเกรด[8] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga) | |||||
FT 19:00 | [MKD D2-6]Korab Debar |
1-1
0-1 |
Voska Sport[W-2] | - | |
FT 19:00 | [2]โปเบด้า |
3-1
2-0 |
เอฟเค โคซุส[6] | - | |
FT 19:00 | [MKD D2-7]เอฟเคเทเทคส์เตโตโว |
2-1
2-0 |
KF Besa Doberdoll[W-8] | -0.25 | |
FT 19:00 | [4]Belasica Strumica |
2-0
2-0 |
Bratstvo 07[10] | - | |
FT 19:00 | [MKD D1-11]เอฟเค โอครีด 2004 |
3-1
3-1 |
FK Kadino[W-10] | - | |
FT 19:00 | [9]FK Lokomotiva Gradsko |
0-0
0-0 |
คาเมนิคา-ซาซ่า[3] | - | |
FT 19:00 | [7]เอฟเค โอโซโกโว |
3-0
0-0 |
FK Sloga 1934 Vinica[1] | - | |
FT 19:00 | [8]Detonit Junior |
1-0
0-0 |
Pehchevo[5] | - | |
FT 19:00 | [MKD D2-9]เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ |
1-1
1-0 |
KF Veleshta[W-6] | - | |
FT 19:00 | [MKD D1-11]เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ |
1-2
1-1 |
ซิเล็กส์[MKD D1-9] | - | |
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 19:00 | TTG-Ugra Yugorsk Futsal |
2-4
0-1 |
Norilsky Nickel Futsal | - | |
FT 19:00 | Ukhta Tyumen Futsal |
3-8
2-3 |
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 19:00 | [17]Hutnik Krakow |
0-1
0-1 |
สลาสค์วรอคลาวน์ 2[5] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | [15]Pogonmazovik |
1-3
0-2 |
โซกอล ออสโตรดา[18] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | 1 [7]โอลิมเปีย ไอบรองก์ |
0-1
0-1 |
KP Calisia Kalisz[12] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 19:00 | [S-15]สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) |
0-2
0-2 |
เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)[S-16] | - | |
FT 19:00 | [7]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) |
1-1
1-1 |
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)[15] | - | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | 5 [W-16]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) |
1-4
1-1 |
พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19)[W-11] 1 | +1 | |
FT 19:00 | 3 [S-14]เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) |
1-4
0-2 |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)[S-15] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | [6]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) |
2-3
1-2 |
วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)[16] | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 19:00 | 1 [S-19]คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) |
5-1
4-0 |
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)[S-12] 4 | +0.5 | |
FT 19:00 | 2 [10]เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) |
0-0
0-0 |
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)[5] 3 | +1.25 | |
FT 19:00 | 3 [S-9]บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) |
1-2
1-1 |
เนิร์นแบร์ก(ยู19)[S-1] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | 1 [N(n)-9]Phonix Lubeck |
2-0
2-0 |
ซังค์ เพาลี 2[N(n)-8] 4 | +0 | |
FT 19:00 | 3 [17]Eilenburg |
4-4
1-1 |
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[12] 2 | +0 | |
FT 19:00 | [8]ชามนิตเซอร์ |
5-1
3-0 |
วีเอฟบีเออร์บัค[19] | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 19:00 | 2 [5]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส |
2-2
1-1 |
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[13] 4 | -1.5 ▼▼▼-0.75 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 19:00 | 1 [2]ฮิลลิร็อด |
0-0
0-0 |
โคลดิ้ง[10] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | 4 [16]Alania-d Vladikavkaz |
2-2
0-1 |
โรเตอร์ โวลโกกราด บี[14] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | [3]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ |
7-0
3-0 |
สตาฟโรพอล-2009[11] | -1.25 ▲-1.5 ▲-1.75 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:00 | [NS-14]Sandvikens AIK FK |
3-2
1-1 |
Jarfalla[NS-5] | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 3 1 [VG-13]วินเบิร์ก ไอเอฟ |
0-1
0-1 |
วาสต้า ฟลอรุนด้า[VG-12] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | [VG-9]Hoganas BK |
0-3
0-1 |
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ[VG-1] | +1.25 | |
FT 19:00 | [4]สเคลเลฟที เอฟเอฟ |
2-2
1-1 |
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน[9] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | [3]โบเดน บีเค |
6-0
1-0 |
Ytterhogdal IK[5] | -0.25 ▲-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:00 | [VG-4]ออนซาล่า บีเค |
1-2
0-0 |
ทอลสแลนด้าไอเค[VG-7] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | [NG-13]Lidkopings FK |
0-0
0-0 |
ไอเค ออเดวอร์ด[NG-1] | +2 ▲▲+2.5 ▲+2.75 |
|
FT 19:00 | [NG-10]เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ |
2-2
2-1 |
ไอเอฟเค คูมลา[NG-8] | -0.25 ▲-0.5 |
|
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 19:00 | 5 Muhanga |
1-0
0-0 |
The Winners FC 3 | -1 | |
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2) | |||||
FT 19:00 | [8]เอฟเค การ์เบจ |
3-0
2-0 |
โอเอฟเค พอดโกริก้า[10] | -0.25 | |
FT 19:00 | [1]Jedinstvo Bijelo Polje |
3-0
2-0 |
โอเอสเค อิกาโล[4] | -0.75 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 Wisloka Debica |
0-0
0-0 |
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
FT 19:00 | 2 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ |
1-1
1-1 |
Korona Rzeszow 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 Blonianka Blonie |
2-2
0-0 |
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 19:00 | LKS Lagow |
3-0
1-0 |
Czarni Polaniec | -0.75 | |
FT 19:00 | 1 เอลเลน่า โตรัน |
5-2
2-0 |
Baltyk Koszalin 1 | -0.5 | |
FT 19:00 | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก |
2-1
1-0 |
Swit Skolwin | -0.75 | |
FT 19:00 | 2 Gawin Sleza Wroclaw |
2-2
1-0 |
LKS Goczalkowice Zdroj 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ |
3-2
2-1 |
Pilica Bialobrzegi | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 19:00 | 3 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี |
2-1
1-0 |
Karkonosze Jelenia Gora 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | 3 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie |
3-2
3-1 |
Gornik II Zabrze 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | 2 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ |
1-2
1-1 |
Bron Radom 1 | -0.25 | |
FT 19:00 | Orleta Radzyn Podlaski |
1-1
1-0 |
Sokol Sieniawa | -0.75 | |
FT 19:00 | Lechia Zielona Gora |
1-2
1-0 |
สเตล บิเซค | -0.25 | |
FT 19:00 | สเตล สตาโลว่า โวล่า |
0-1
0-0 |
Avia Swidnik | - | |
FT 19:00 | MLKS Znicz Biala Piska |
0-4
0-2 |
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
FT 19:00 | เออซุส วอร์ซอ |
2-1
0-1 |
พิลิแกน โลวิส 2 | -0.5 | |
FT 19:00 | Rekord Bielsko-Biala |
2-3
0-1 |
ซาเกลบี้ ลูบิน บี | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | Korona Piaski |
2-0
0-0 |
Tarnovia Tarnowo Podgorne 3 | +0.75 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 19:00 | 3 1 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) |
1-0
1-0 |
คูการิค(ยู 19) 4 | +0 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 19:00 | เบรเมอร์ เอสวี |
3-1
2-1 |
อีเอสซี กีสเตมานดี | -4 ▼-3.75 |
|
FT 19:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน 3 |
1-3
0-0 |
บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา | - | |
FT 19:00 | Tus Dassendorf |
3-0
2-0 |
Uhlenhorster SC Paloma | -2 | |
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:00 | Onduparaka FC |
1-0
0-0 |
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 1 | +0 | |
FT 19:00 | 1 เอ็กซ์เพรส เอฟซี |
0-0
0-0 |
เอสซี วิลล่า 2 | -1 | |
FT 19:00 | 1 URA Kampala |
2-2
1-0 |
บียูเอล เอฟซี 3 | -1 ▼-0.75 |
|
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women) | |||||
FT 19:00 | 2 ZFK Masinac (w) |
1-2
1-0 |
เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 2 | +0.25 | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 19:00 | [6]รูเดส |
3-0
1-0 |
เอ็นเค จารูน[5] 1 | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 3 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) |
4-1
3-0 |
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 3 | -0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 19:00 | 3 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า |
2-1
2-1 |
Vaslui 4 | -1.25 | |
FT 19:00 | 3 ACS Somuz Falticeni |
0-5
0-2 |
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 19:00 | FC Somesul Dej |
2-0
1-0 |
ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 19:00 | อฟูมาติ |
5-1
0-0 |
CS Gloria Albesti | -2 ▲-2.25 ▲-2.5 |
|
FT 19:00 | 4 FC Agricola Borcea |
3-1
1-0 |
Recolta Gheorghe Doja 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | 2 CSM Fetesti |
0-0
0-0 |
เอฟซี โวลุนทารี 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 19:00 | 4 ACS Viitorul Simian |
3-0
2-0 |
Progresul Ezeris 2 | +0 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 19:00 | 6 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า |
1-0
0-0 |
Skoruk Tomakovka 1 4 | -0.75 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 19:00 | 2 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) |
1-0
0-0 |
พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | ปาส ลาเมีย(ยู19) |
0-1
0-0 |
พานาธิไนกอส(ยู19) | - | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 19:00 | 2 [3]เดริต้า จิลาน |
1-0
0-0 |
KF Drenica Skenderaj[4] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 4 [7]KF Ulpiana |
1-2
1-0 |
Gjilani[2] 2 | +0.25 | |
FT 19:00 | 4 [10]เคเอฟ เฟโรนิเคลิ |
0-1
0-0 |
Malisheva[9] 4 | +0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 19:00 | CD Aguilas Atletico U19 |
0-4
0-3 |
เตเนริเฟ่ (ยู 19) 1 | +2.25 | |
FT 19:00 | 3 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) |
0-1
0-0 |
เซบีย่า (ยู 19) 1 | +1 | |
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League) | |||||
FT 19:00 | 2 Rambura (w) |
1-2
1-1 |
Kamonyi FC (w) 2 | +0.75 | |
FT 19:00 | 2 ES Mutunda Women |
0-4
0-3 |
AS Kigali Women 1 | +2.75 ▲+3 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 19:00 | 2 NK Naprijed Hreljin |
2-1
2-1 |
NK Cres 5 | +0.25 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 19:10 | 3 [4]อัล-ฮิลาล(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
อัล-ชาบับ(เยาวชน)[5] 1 3 | +0 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:10 | [A-13]Al-Sharq |
1-1
1-0 |
Al Liwaa[A-9] | - | |
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 19:15 | 3 IF Lyseng |
3-1
2-1 |
Karlslunde IF 2 | -0.5 | |
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
FT 19:15 | 4 [10]อัล ซาฟา |
0-0
0-0 |
Al Bourj[5] 1 | +0 | |
FT 19:15 | [7]Trables Sports Club |
0-3
0-1 |
Shabab El-Bourj[11] | - | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 19:15 | 2 [10]อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) |
3-1
1-1 |
อัล อาห์ลี(เยาวชน)[3] | +0.75 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 19:15 | 4 [15]เอฟซี อูจโกรอด |
1-0
0-0 |
โวลิน ลุตส์ค[11] 3 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
Czech women's Cup (Czech women's Cup) | |||||
FT 19:15 | FK Haweiwa (w) |
1-8
0-4 |
สโลวัคโก้ (ญ) | - | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 19:20 | 3 [14]อัล ทาย |
1-0
0-0 |
อัล ฟาร์ท[10] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 19:20 | [6]อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) |
2-1
0-0 |
Al Khaleej Youths[14] | - | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:20 | [A-3]Al-Saqer |
2-1
0-0 |
Al-Washm[A-5] | - | |
FT 19:20 | 5 [A-2]อัล-อราบี(ซาอุฯ) |
2-0
0-0 |
Wajj[A-4] 1 | -0.25 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 19:30 | 3 [1]ดาร์มสตัดท์ |
4-0
4-0 |
ซังค์ เพาลี[2] 1 | +0 | |
FT 19:30 | 5 [11]ฮันซ่า รอสต๊อค |
1-2
1-1 |
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[13] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:30 | 1 [6]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา |
4-1
2-1 |
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[4] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 19:30 | 3 [12]เลสเตอร์ ซิตี้ |
0-3
0-2 |
เชลซี[1] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 19:30 | 3 [18]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
โคเวนทรี ซิตี้[5] 2 | -0.5 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 19:30 | [16]ดราว่า |
0-1
0-1 |
Jadran Dekani[12] | +1 | |
FT 19:30 | 2 [6]NK Primorje |
0-2
0-1 |
เอ็นดี เบลตินซี[4] 1 4 | -0.25 | |
FT 19:30 | [3]NK Fuzinar |
0-1
0-0 |
เอ็นเค เครสโก[14] | -0.75 ▲-1 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 19:30 | [6]ลุงสกิล |
1-1
1-0 |
ลินโดมี่ จีไอเอฟ[12] | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 19:30 | 2 [13]แอตวิดาเบิร์ก |
0-1
0-0 |
ทอร์น ไอเอฟ[10] 3 | -0.5 | |
FT 19:30 | 4 [3]ออสคาร์แชมส์ เอไอเค |
2-0
1-0 |
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ[5] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:30 | [16]เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ |
0-6
0-3 |
สค็อปดี้ เอไอเค[2] | +1.75 ▼+1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
FT 19:30 | 2 [7]ลุนด์ บีเค |
4-1
1-0 |
อัสซีริสก้า ไอเค[14] 3 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 19:30 | 2 [1]อัตซิคเท็นส์ บีเค |
4-0
1-0 |
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ[9] 1 5 | -1.5 | |
FT 19:30 | [15]ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ |
3-3
1-1 |
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค[11] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 19:30 | 2 [4]เอฟซีโทรลฮัทตัน |
1-1
1-0 |
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ[8] 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 19:30 | 4 [13]ไพรบราม |
1-1
1-1 |
วิโซซิน่า จิคลาวา[9] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 19:30 | 2 [1]อัล ดาฮัม |
1-0
0-0 |
อัล-ไฟฮา[6] 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 19:30 | [18]Al-Orubah Youths |
1-1
0-0 |
อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)[9] | - | |
FT 19:30 | [16]อัล ทาย(เยาวชน) |
1-1
0-0 |
อัล-อิติฮัด(เยาวชน)[12] | - | |
FT 19:30 | [15]Arar (Youth) |
1-3
0-0 |
อัล-นาเซอร์(เยาวชน)[2] | - | |
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 19:30 | 1 [3]เอร์มิส อราดิปปู |
2-0
1-0 |
โอแทลลอส อเทียนัว[15] 3 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 19:30 | [5]Onisilos Sotiras |
6-0
4-0 |
โอโมเนีย อราดิปปู[14] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:30 | [13]Agia Napa |
0-1
0-0 |
คาร์มิโอทิสซ่า[2] 3 | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 19:30 | 5 [16]Asil Lysi |
1-1
0-1 |
Xylotympou[9] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:30 | 4 [1]อิโนซิส พาราลิมนิ่ |
0-0
0-0 |
อัลกิ โอโรกลินี[4] 1 2 | -0.25 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:30 | [3]ฮอตเทิร์น |
1-0
0-0 |
Al-Zlfe[9] | - | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 4 เปโตรเจ็ท |
2-1
1-0 |
โอลิมปิกเอล เควนาร์ 4 | -0.5 | |
FT 19:30 | Qena SC |
1-1
0-1 |
แอสซุส เปโตรเลียม | +0.5 | |
FT 19:30 | 6 Telefonat Beni Suef |
2-1
2-1 |
MS Naser Malawy 2 | +0 | |
FT 19:30 | 1 El Alameen |
0-0
0-0 |
Kima Aswan 3 | +0.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:30 | 2 [15]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ |
1-0
1-0 |
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน[16] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:30 | 1 [14]Notvikens IK |
3-1
2-1 |
ทาฟเดีย ไอเค[12] 1 | -0.25 | |
FT 19:30 | [NG-9]Yxhults IK |
1-2
0-1 |
นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ[NG-12] 3 | -0.25 | |
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga) | |||||
FT 19:30 | ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก |
5-0
0-0 |
TSV Altenholz | -1.75 | |
FT 19:30 | TSV Bordesholm |
4-0
0-0 |
เอสวี ฟรีเชีย 03 | -1.5 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:30 | Foto-Higiena Olawa |
0-3
0-0 |
Warta Gorzów Wielkopolski | -0.25 | |
FT 19:30 | 2 โปโลเนีย ไบตอม |
1-1
1-1 |
มีดซ์ เลกนิก้า 2 2 | -0.5 | |
FT 19:30 | Jarota Jarocin |
2-3
1-2 |
Zawisza Bydgoszcz SA | +0 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 19:30 | ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ |
2-1
1-0 |
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 1 | +0.5 | |
FT 19:30 | ฮัลเลน |
3-1
1-0 |
เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | - | |
FT 19:30 | 1. FC Lok Stendal |
1-4
1-2 |
Mahdov FC | +0.5 ▲▲+1 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 19:30 | 2 [16]เอ็นเค โอปาติยา |
0-2
0-1 |
เอ็นเค ดูโกพอลเจ[5] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:30 | 2 [12]เอ็นเค โซลิน |
0-1
0-1 |
NK Orijent Rijeka[4] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 19:30 | 1 Radnik Krizevci |
2-0
1-0 |
Podravac | -1.75 | |
FT 19:30 | 4 Vuteks Sloga |
1-3
0-1 |
Slavonija Pozega 1 | +0.25 | |
FT 19:30 | 2 ซาดาร์ |
5-0
3-0 |
NK Kamen Ivanbegovina 1 | -1.25 | |
FT 19:30 | 4 NK Granicar Zupanja |
0-1
0-0 |
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 1 | +1 | |
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 19:40 | 2 [3]อัลบาเตห์ |
3-1
3-1 |
Al-Jazira Al-Hamra[14] 3 | -1.5 | |
FT 19:40 | 2 [1]อัล อราบี |
0-0
0-0 |
ดูบา อัลฮัสซัน[4] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:40 | [6]ฮัทต้า คลับ |
5-1
4-0 |
ดูไบ ซิตี้ เอฟซี[15] 2 | -1.25 ▼-1 ▲▲-1.5 |
|
oman sultan cup (oman sultan cup) | |||||
FT 19:40 | อัล ซูวาอี |
3-2
2-1 |
อัล-มูไดบี | -1 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 19:45 | [13]อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) |
2-2
0-0 |
Al-Jeel Youths[17] | - | |
FT 19:45 | [8]อุฮุด(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)[11] | +0 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:45 | [A-12]อัล เอ็นเทซาร์ |
3-2
0-0 |
Tuwaiq[A-6] | - | |
Malawi Challenge Cup (Malawi Challenge Cup) | |||||
FT 19:55 | 1 Moyale Barracks |
0-1
0-1 |
Be Forward Wanderers 1 | -0.25 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 20:00 | [16]กิริซันสปอร์ |
1-0
0-0 |
เยนิ มาลัตยาสปอร์[17] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 5 [4]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
2-1
2-0 |
ชีวาสสปอร์[15] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [14]เซลต้า บีโก้ |
1-1
0-1 |
บียาร์เรอัล[12] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 20:00 | 1 [5]โวลอส เอ็นเอฟซี |
0-2
0-1 |
โอเอฟไอ เครเต้[4] 3 | -0.25 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 20:00 | 2 1 [15]สปอล |
2-3
2-3 |
อาเลซซานเดรีย[17] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 3 [20]ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี |
0-1
0-1 |
อัสโคลี่[6] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 4 [4]โฟรซิโนเน่ |
0-0
0-0 |
เลชเช่[1] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 [12]แตร์นาน่า |
1-1
0-1 |
ชิตตาเดลล่า[7] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | 1 [ZIM LEG-11]Cranborne Bullets |
0-1
0-0 |
Ngezi Platinum[ZIM LEG-2] 1 | +0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 20:00 | 2 [6]ฟารูล คอนสแตนต้า |
0-0
0-0 |
ยูทีเอ อารัด[7] 1 | -0.25 | |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 20:00 | 4 [12]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ |
2-1
1-0 |
บาลิเคซิสปอร์[19] 7 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 20:00 | 2 [S-3]เลวาเดียกอส |
1-1
1-0 |
คิสสามิกอส[S-10] 3 | -1 | |
FT 20:00 | 3 [S-16]AO Episkopis Rethymno |
0-1
0-1 |
Asteras Vlachioti[S-11] 2 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 [7]อิราคลิส |
0-0
0-0 |
พีเอโอเค บี[12] 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 [S-5]อีกาเลโอเอเธนส์ |
2-0
1-0 |
Ierapetra[S-13] 1 4 | -1 | |
FT 20:00 | 3 [6]พานเซอร์ไรกอส |
1-1
0-1 |
ตริคาล่า[9] 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 [S-2]AEK Athens B |
2-1
1-0 |
เออี คาไรสคาคิส[S-9] 5 | -1 | |
FT 20:00 | 2 [S-1]AE Kifisias |
1-2
0-1 |
เออร์โกเทลิส[S-8] 1 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | [S-15]คาลามาต้า เอโอ |
1-2
0-1 |
พานาธิไนกอส บี[S-17] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 1 [1]โอลิมเปียกอส บี |
1-0
0-0 |
เออีแอล ลาริซ่า[3] 1 | +0 | |
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 20:00 | 1 บีเค เฟรม |
5-0
2-0 |
บี 73 สลาเกลเซ่ 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | แฮร์เลว ไอเอฟ |
0-3
0-3 |
ดาลุ่ม 1 | +0.5 | |
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 20:00 | 3 1 [9]มอลตาเอฟซี |
2-2
1-2 |
จีซีร่า ยูไนเต็ด[8] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 20:00 | 4 [11]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี |
1-2
0-1 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[8] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 3 [14]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
ฮาเวลเซ่[20] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 [12]ทีเอสวี 1860 มิวนิค |
3-2
1-1 |
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[18] 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | 1 [4]ไกเซอร์สเลาเทิร์น |
1-0
0-0 |
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[9] 3 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [3]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ |
2-0
1-0 |
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค[16] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 20:00 | [4]ทิซเตด เอฟซี (ญ) |
2-3
0-2 |
โคลดิ้ง บี (ญ)[5] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 20:00 | [13]เอสเบิร์ก (ยู 19) |
3-6
1-4 |
ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)[7] | - | |
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 20:00 | 2 [A-4]คลับ บรูซ(ยู21) |
2-0
2-0 |
รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)[A-8] 1 | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 20:00 | 3 [11]เซนต์.จอร์จ |
1-3
0-1 |
มาร์ซักลอกก์ เอฟซี[5] 1 | +0 | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 20:00 | 4 2 [6]Puskas Akademia (W) |
0-1
0-0 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)[3] 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 20:00 | 1 [B-5]Jerba Midoun |
3-0
1-0 |
Menzel Nour[B-3] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 [A-2]Kalaa Sport |
0-0
0-0 |
ซีโอ เมเดนีน[A-5] 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | [A-4]ES Rades |
1-5
0-2 |
สตาดิ ตูนิเซียน[A-1] | - | |
FT 20:00 | [A-6]เอสเอส สฟาเชี่ยน |
2-0
1-0 |
CS Bembla[A-3] | - | |
FT 20:00 | [B-6]C.O.Transports |
0-0
0-0 |
เจเอส เคียรอยอันอิเซ่[B-1] | - | |
FT 20:00 | [B-4]เจนเดาบาสปอรต์ |
0-0
0-0 |
เอ.เอส. ดีเจอร์บา[B-2] | - | |
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 20:00 | โนวาลิ(ฟุตซอล) |
1-2
0-1 |
ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) | - | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 20:00 | [7]ราซิ่ง เกงค์(ญ) |
1-1
0-1 |
ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)[6] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 20:00 | [S-8]เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) |
0-3
0-2 |
FC Astoria Walldorf(U19)[S-18] | - | |
FT 20:00 | 1 [1]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) |
4-2
4-2 |
ซังค์ เพาลี (ยู 19)[14] 2 | -1.75 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 20:00 | [B-7]ทีเอสเฟา อับสแตดท์ |
2-2
2-2 |
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี[B-4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | [W-5]ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
4-0
2-0 |
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)[W-15] 2 | -1.25 | |
FT 20:00 | 3 [S-8]บาลินเกอร์ |
1-0
0-0 |
TSV Schott Mainz[S-19] 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | [W-6]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น |
0-1
0-0 |
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น[W-13] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 2 [B-15]เอสวี เฮล์มสเตเทน |
1-4
0-4 |
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง[B-17] 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 1 [S-6]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
2-1
1-1 |
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-3] 1 1 | +0.75 | |
FT 20:00 | [W-11]มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) |
0-1
0-1 |
Wuppertaler[W-3] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 1 [W-7]ไวเด้นบรูค |
3-0
3-0 |
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก[W-19] 3 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | 4 [W-16]อเลมานเนีย อาเค่น |
0-1
0-0 |
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์[W-4] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | 4 [W-14]บอนเนอร์ |
0-1
0-1 |
เอสวี ลิปสตัดท์[W-12] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [B-3]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น |
1-1
1-1 |
เอฟซี เมมมินเก้น[B-16] 1 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | [S-9]ทีเอสจี บาลินเก้น |
0-1
0-1 |
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)[S-1] | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | 3 [S-18]เอฟซี กีสเซิน |
1-0
0-0 |
เฮสเซ่น คาสเซล[S-10] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | [B-11]เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) |
1-1
1-1 |
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม[B-20] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 [S-5]ทีเอสวี ชไตน์บัค |
3-3
0-2 |
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)[S-15] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | [S-7]วีเอฟอาร์ อาเล่น |
1-4
1-2 |
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-16] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 1 [B-19]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) |
0-5
0-4 |
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[B-10] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | [B-12]เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ |
3-1
1-0 |
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[B-2] | +1.5 ▲▲+2 |
|
FT 20:00 | 1 [B-8]เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 |
1-1
1-0 |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[B-9] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 20:00 | 2 [12]มิดเดลฟาร์ท |
1-2
0-0 |
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ[7] | +0 | |
FT 20:00 | 2 [8]สคีฟซ์ ไอเค |
0-0
0-0 |
เอฟเค 2000[11] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | 2 [NS-11]คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค |
1-1
0-0 |
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค[NS-13] 1 | +0 | |
FT 20:00 | [NS-9]คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
0-4
0-1 |
IFK Osterakers FK[NS-7] | +0.25 | |
FT 20:00 | [NS-2]คาร์ลเบิร์ก บีเค |
2-3
1-2 |
ไอเอฟเค สต็อกซันด์[NS-3] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | [NS-6]สควิลเจโบ เอสเค |
4-3
1-2 |
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค[NS-4] | -0.25 | |
FT 20:00 | [VG-15]IK Tord |
0-5
0-4 |
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ[VG-2] | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 20:00 | [SG-1]บีเค โอลิมปิค |
2-1
0-0 |
อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค[SG-11] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | [SG-15]เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค |
1-7
0-4 |
แร็ปป์ กอล์ฟ[SG-8] 1 | +1 ▲▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 20:00 | 1 [SG-2]เอฟซี โรเซ็นการ์ด |
0-1
0-0 |
ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ[SG-4] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | [NG-6]ไอเค กัวติออส |
1-2
0-1 |
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ[NG-4] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | [SS-2]นีคอปปิ้ง บีไอเอส |
6-0
4-0 |
เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค[SS-13] | -2.25 ▲▲-2.75 ▼-2.5 |
|
FT 20:00 | [SS-11]ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ |
0-2
0-2 |
ซีเรียนสก้าเอฟซี[SS-5] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 20:00 | [SG-3]ไอเอฟเค เบอร์ก้า |
0-2
0-2 |
คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ[SG-7] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | [NG-3]อันเจเรด บีเค |
1-6
0-2 |
บีเคฟอร์เวิร์ด[NG-2] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | [SS-15]ทีเลโซ เอฟเอฟ |
1-0
1-0 |
อราเมียสก้า ไอเอฟ[SS-9] | +4.5 | |
FT 20:00 | [SS-10]ทรอซา วาญแฮราด เอสเค |
4-2
2-2 |
Mjolby AI FF[SS-8] | +0.5 ▼+0.25 |
|
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:00 | 1 Etoile de LEst |
2-3
1-2 |
Musanze FC 3 | +0.75 | |
FT 20:00 | 4 เรยอน สปอร์ต เอฟซี |
3-1
2-0 |
Bugesera 3 | -0.5 | |
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 20:00 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ |
4-0
2-0 |
SG Barockstadt | -0.25 ▼+0 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 20:00 | 1 SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ |
0-0
0-0 |
เอฟวี ออสเตรีย 13 | -1.25 ▲-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | 1 USV Scheiblingkirchen-Warth |
1-0
1-0 |
Zwettl SC 1 | -2.5 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 4 คาบเว วอร์ริเออร์ส |
2-0
0-0 |
ลูซากา ไดนาโมส์ 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 3 เรด แอร์โร |
1-0
1-0 |
Nkwazi 1 1 | +0 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:00 | SV Pullach |
0-0
0-0 |
TSV Schwabmünchen | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 ฟอร์ซไฮม์ |
3-1
1-0 |
Rielasingen Arlen 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | Gundelfingen |
1-0
0-0 |
SV Donaustauf | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 20:00 | TSV Kottern |
1-1
1-1 |
Türkspor Augsburg | -0.5 | |
FT 20:00 | OSC Bremerhaven |
2-2
0-0 |
เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง |
2-1
0-0 |
TSV Schwaben Augsburg | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี |
1-1
1-1 |
TSV Karlburg 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | SV Curslack Neuengamme |
9-1
0-0 |
Meiendorfer SV | - | |
FT 20:00 | TSV Ilshofen |
2-0
2-0 |
เวลลิงเก้น | +1.75 | |
FT 20:00 | ทียูเอสโคเบลนซ์ |
2-1
0-0 |
สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | TB Uphusen |
1-3
1-2 |
คิกเกอร์ เอ็มเดน | +1.5 | |
FT 20:00 | TSV Dachau 1865 |
1-2
0-2 |
VFB Hallbergmoos | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 20:00 | TSV Abtswind |
0-4
0-3 |
เอเอสวี น็อยมาคท์ | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | Freie Turnerschaft Braunschweig |
4-1
2-1 |
Arminia Hannover | +0.25 | |
FT 20:00 | TSV Landsberg |
0-1
0-1 |
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) | -0.5 | |
FT 20:00 | ออมันด์-เวเกแซค |
1-1
0-0 |
บีเอสซี ฮาสเตดท์ | -2 ▼-1.75 |
|
FT 20:00 | Sportfreunde Dorfmerkingen |
0-1
0-0 |
Neckarsulmer Sport-Union | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | SV Ramlingen Ehlershausen |
4-2
2-0 |
MTV Wolfenbuttel | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [11]ลิเวอร์พูล (ยู 23) |
0-3
0-1 |
คริสตัล พาเลซ(ยู 23)[6] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [1]เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) |
1-0
1-0 |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)[3] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 3 1 Namungo FC |
1-1
0-0 |
ยัง แอฟริกันส์ 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | Kagera Sugar |
1-2
1-2 |
Geita Gold | -0.75 | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 20:00 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) |
0-4
0-3 |
HNK Gorica U19 | +0.25 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 20:00 | 4 AFSK Kiev |
0-3
0-1 |
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | +2 | |
บุรุนดี ลีก (Burundi League) | |||||
FT 20:00 | [3]Aigle Noir |
2-1
1-0 |
รูกินโซ เอฟซี[9] | - | |
FT 20:00 | 3 [9]วิทาโล |
2-1
2-1 |
Les Crocos[16] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | [12]Top Junior |
1-1
0-0 |
บูจุมบูรา ซิตี้[13] | - | |
FT 20:00 | 1 [13]Royal Muramvya FC |
0-0
0-0 |
Flambeau de LEst[12] 1 | -0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 20:00 | 6 Union Viera CF U19 |
4-1
2-0 |
Acodetti CF U19 3 | -0.75 | |
Iceland Pre-Season Cup (Iceland Pre-Season Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 เบรย์ดาบลิค |
5-1
3-0 |
เคอาร์ เรย์ยาวิค 2 | -0.75 | |
Germany Verbandsliga (Germany Verbandsliga) | |||||
FT 20:00 | 2 SV Waldhof Mannheim II |
6-0
1-0 |
FV Fortuna Kirchfeld 1 7 | -1 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 20:15 | 5 [5]โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
0-2
0-1 |
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 20:20 | 1 [W-20]เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 |
0-1
0-1 |
พรูเบน มุนสเตอร์[W-2] 1 | +1.75 ▲+2 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 20:30 | 5 1 [4]โลโคโมทีฟ มอสโก |
1-2
0-1 |
เทเลค กรอซนี่ย์[8] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 20:30 | 2 [5]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ |
2-2
1-2 |
คัพเฟ่นเบิร์ก[10] 3 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 20:30 | 8 [13]เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 |
1-0
0-0 |
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[7] 4 | +1 ▲▲+1.5 ▼+1.25 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 20:30 | 1 [20]วิโบเนเซ่ |
0-0
0-0 |
Nuova Monterosi[16] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 5 [A-17]โปร ปาเทรีย |
0-0
0-0 |
เซเรกโน่[A-13] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | 1 [2]ปาแลร์โม่ |
3-0
1-0 |
ปากาเนเซ่[13] 1 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | 3 [A-8]ยูเวนตุส(ยู 23) |
2-1
0-0 |
US Fiorenzuola[A-11] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:30 | 4 [B-6]Ancona |
0-1
0-1 |
โมเดน่า[B-2] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | 2 [12]ลาติน่า |
1-0
1-0 |
เมสสิน่า[18] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 3 [B-17]เตราโม่ |
2-2
1-1 |
โอลเบีย[B-13] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:30 | 2 [5]ซีอาร์ เบลูอิซดัด |
2-1
2-0 |
โอลิมปิก เมเดีย[6] 1 | -1 | |
FT 20:30 | 3 [18]เอ็นซี มากร้า |
1-3
1-1 |
ปาราดัว เอซี[2] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:30 | 2 1 [2]สเตลเลนบอส เอฟซี |
2-2
0-0 |
อามาซูลู[8] 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 [9]ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์(N) |
0-0
0-0 |
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์[7] 1 | +0.25 | |
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1) | |||||
FT 20:30 | [9]เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) |
2-1
0-1 |
อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ)[11] | -0.25 | |
FT 20:30 | [7]ดีฌง(ญ) |
0-2
0-0 |
ปารีสเอฟซี (ญ)[3] | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 20:30 | 1 [4]เฟลอรี่ 91 (ญ) |
6-2
2-0 |
แก็งก็อง (ญ)[10] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 20:30 | [8]Wuustwezel Womens |
9-0
0-0 |
Moldavo Womens[7] | - | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:30 | [7]Platinum City |
0-1
0-1 |
Venda[6] | - | |
FT 20:30 | [9]เคป ทาวน์ ออล สตาร์ |
2-2
0-0 |
โจโม คอสมอส[16] | - | |
FT 20:30 | [1]เจดีอาร์ สตาร์ |
1-1
1-1 |
ริชาร์ดส์ เบย์[4] | - | |
FT 20:30 | [12]แบล็ค ลีโอพาร์ด |
1-0
1-0 |
Pretoria Callies[11] | - | |
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 20:30 | Cybertel Aniene Futsal |
9-3
5-2 |
L84 Futsal 1 | - | |
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup) | |||||
FT 20:30 | SSD Pro Sesto (W) |
0-6
0-2 |
อินเตอร์ มิลาน(ญ) | - | |
FT 20:30 | โอลด์โดมิเนียนเชเซน่า(ญ) |
0-2
0-1 |
ซาสซูโอโล่ (ญ) | +3.5 | |
FT 20:30 | Granata Zedadina (W) |
0-2
0-1 |
เอซี มิลาน(ญ) | - | |
FT 20:30 | เบรสชา(ญ) |
0-2
0-0 |
ฟิออเรนติน่า (ญ) | - | |
FT 20:30 | Valpo Pedemonte Womens |
1-1
0-1 |
เอ็มโปลี (ญ) | - | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 20:30 | ตูร์(ยู 19) |
1-2
0-0 |
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | - | |
FT 20:30 | [C-6]แรนส์(ยู 19) |
2-3
1-1 |
เลอ ม็องส์(ยู19)[C-4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:30 | [7]ลีลล์(ยู 19) |
1-4
0-0 |
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)[8] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:30 | [C-13]ชาโตรูซ์(ยู 19) |
1-3
1-3 |
น็องต์(ยู 19)[C-1] | +2.5 | |
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 20:30 | FSV Fernwald |
3-2
0-1 |
บาเยิร์น อัลเซนัว | +0.5 ▲▲+1 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:30 | FC Karbach |
4-2
1-0 |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) | -1 | |
FT 20:30 | 1 1 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น |
3-3
3-1 |
ทีเอสจี บัคนัง | -0.25 | |
FT 20:30 | 1 เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร |
1-7
1-2 |
กอนเซนไฮม์ | +1.75 ▼▼▼+1 |
|
FT 20:30 | 1 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี |
4-1
2-0 |
SV Linx 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ |
5-0
2-0 |
เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น | -1.75 | |
FT 20:30 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ |
1-2
0-0 |
เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | +0 | |
FT 20:30 | Rot-Weiss Hadamar |
0-2
0-1 |
Rot-Weiss Walldorf | -0.5 | |
FT 20:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี |
0-3
0-0 |
SV Westfalia Rhynern | -0.75 | |
FT 20:30 | เอนด์เทบรูกค์ |
0-1
0-0 |
เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | +0 | |
FT 20:30 | SV Oberachern |
3-4
0-2 |
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | +1 ▲+1.25 |
|
FT 20:30 | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด |
3-3
0-0 |
ทูเอส เอ็นเนเปเทล | -0.5 | |
FT 20:30 | วอล์ดเกอเมส |
2-0
0-0 |
Viktoria Griesheim | -0.5 | |
FT 20:30 | อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน |
4-2
0-0 |
เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน | -1.25 | |
FT 20:30 | เคเอสวี บาวนาทาล |
1-1
0-0 |
เอฟซี ฮาเนา 93 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 2 FC Bruchsal |
2-2
0-2 |
FV Ravensburg 2 | +1 ▲+1.25 |
|
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
FT 20:30 | [6]นูร์ดวิก |
2-0
1-0 |
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)[2] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | [4]เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม |
0-0
0-0 |
เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก[11] | -0.75 | |
Holland Reserve League (Holland Reserve League) | |||||
FT 20:30 | 1 เอสซี ฮีเรนวีน (สำรอง) |
2-4
2-2 |
อัลเมเร่ ซิตี้ (สำรอง) | +2.25 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:30 | Insieme Formia |
1-1
0-0 |
USD Latte Dolce | +0 | |
FT 20:30 |
3-1
0-0 |
เอเอสดี แคนนาร่า | -0.25 | ||
FT 20:30 | Recanatese |
2-0
0-0 |
Vastogirardi | -1 | |
FT 20:30 | US Follonica Gavorrano |
1-1
0-0 |
Poggibonsi | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | เซสตริ เลเวนเต |
1-0
0-0 |
ASD Imperia | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | ACSD Saluzzo |
2-0
0-0 |
ฟอสซาโน่คาลซิโอ | -0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 20:30 | 3 1 ปากาเนเซ่ (ยู 19) |
3-2
2-1 |
อเวลลิโน่ (เยาวชน) | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | 1 คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) |
0-1
0-1 |
Pro Piacenza U19 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 3 Mantova U20 |
1-0
1-0 |
ปิสโตเยเซ่ (ยู 19) 5 | +0 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 20:30 | 3 [A-2]อูดิเนเซ่(เยาวชน) |
3-1
1-1 |
เบรสชา(เยาวชน)[A-3] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | [B-2]โฟรซิโนเน่(เยาวชน) |
1-1
0-1 |
ลาซิโอ(เยาวชน)[B-1] | - | |
FT 20:30 | [A-4]S.S.D. Monza 1912 Youth |
1-1
1-0 |
อะเลสแซนเดรีย(ยู19)[A-12] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | 2 [A-13]Reggiana U20 |
1-2
0-0 |
วิเชนซ่า(ยู20)[A-8] 2 | +1 | |
FT 20:30 | [B-5]สเปเซีย(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
เปรูจา(เยาวชน)[B-6] | - | |
FT 20:30 | [B-4]โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) |
0-5
0-2 |
ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)[B-10] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | [B-11]อัสโคลี่(เยาวชน) |
3-0
3-0 |
ปิซา(ยู 19)[B-9] | - | |
ฟุตบอลหญิง ลิเบีย (Liberia National League Women) | |||||
FT 20:30 | Ambassador FC (W) |
3-1
1-0 |
Hippo FC (W) | -2.75 | |
oman sultan cup (oman sultan cup) | |||||
FT 20:40 | มาจิส |
0-0
0-0 |
ดูฟาร์ | - | |
FT 20:40 | Nizwa Club |
2-1
0-0 |
บูแชร์ | - | |
FT 20:45 | อัล โอรูบา |
1-0
0-0 |
โซฮาร์ คลับ | - | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 20:45 | 1 คาร์เทน(ยู19) |
0-0
0-0 |
Palermo U19 4 | +0.25 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 21:00 | 5 [7]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก |
3-1
1-1 |
วิสล่า คราคอฟ[13] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 21:00 | 1 [1]ตูลูส |
4-1
1-1 |
โซโชซ์[4] 3 | -0.5 | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 21:00 | 2 [1]มัลโม่ เอฟเอฟ |
2-2
1-0 |
ฮัคเค่น[8] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 21:00 | 2 [4]อตาลันต้า |
5-2
3-1 |
สเปเซีย[16] 3 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 21:00 | Plancoet-Arguenon |
1-3
0-2 |
JUMEAUX DE M ZOISIA | -0.5 | |
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 21:00 | 3 [POR D1-14]วิเซล่า |
2-0
1-0 |
เอสเตรลาดาอมาดอรา[POR D2-7] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 21:00 | 2 [4]นอร์บี้ ไอเอฟ |
1-0
1-0 |
ฟัลเค่นเบิร์ก[16] 4 | -0.75 | |
FT 21:00 | [10]วาสเทราส เอสเค เอฟเค |
1-1
0-1 |
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[7] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 2 [5]แลนด์สโครน่า |
3-1
1-0 |
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[15] 1 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 21:00 | 2 [12]เรนเฮล์ม ไอแอล |
2-4
1-1 |
ไบรน์[10] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 2 [1]ฮามคาม |
1-0
0-0 |
เฟรดริกซ์สตรัด[4] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | [3]เอฟเค เจิร์ฟ |
2-0
0-0 |
รัวฟอส[11] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [2]อาเลซุนด์ เอฟเค |
4-2
1-1 |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[15] 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 21:00 | 2 [8]ซานด์เนส ยูไอเอฟ |
1-1
1-0 |
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[6] 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 [5]ซองน์ดาล |
1-1
0-0 |
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[9] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [16]สตรอมเมน(N) |
1-3
0-2 |
โกรลุด[13] 4 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 21:00 | [7]อาซาเน่ ฟุตบอล |
1-1
1-0 |
ซทจอร์ดาล บริ้ง[14] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 21:00 | 2 [13]แรดนิค ซูดูลิซาร์ |
1-1
0-1 |
โคลูบารา[12] 4 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [11]ซลาเต้ โมราฟเซ่ |
0-0
0-0 |
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[1] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 21:00 | 3 [4]ดูนาจสก้า สเตรด้า |
1-0
0-0 |
เอฟเค เซนิก้า[9] 3 | -1.5 | |
FT 21:00 | 3 [5]เอ็มเอสเค ซิลิน่า |
2-2
2-0 |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[10] 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 21:00 | 1 [7]เอสเคเอฟซีเรด |
3-1
1-1 |
Sokol Dolna Zdana[12] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 21:00 | [3]ดินาโม ซาเกร็บ |
1-1
0-1 |
แซดเอ็นเคโอซีเยค[1] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [9]ซิกม่า โอโลมุช |
2-2
1-0 |
ฮราเดตส์กราลอเว[6] 7 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 3 [8]มลาด้า โบเลสลาฟ |
1-0
1-0 |
ฟาสตาฟ ซลิน[11] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | [13]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
3-1
2-0 |
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ[7] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 21:00 | 1 [16]เอเอสโอ ชเลฟ |
0-0
0-0 |
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [13]อาร์ซี รีไลแซน |
0-0
0-0 |
เอ็มซี แอลเจอร์[3] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 21:00 | 4 [11]บานนี่ ยาส |
2-0
2-0 |
อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)[13] | -1 | |
FT 21:00 | 2 [6]กอร์ ฟัคเค่น |
1-3
0-2 |
อัล ชาร์จาห์[8] 3 | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 21:00 | 3 [3]เอฟเค ซาราเยโว |
1-0
0-0 |
สโลโบดา[5] 3 | -0.75 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 21:00 | 2 [5]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน |
0-2
0-1 |
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[2] 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 21:00 | [4]วาลเด้ (ญ) |
5-0
2-0 |
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)[7] | - | |
FT 21:00 | [6]นาสบี้ บีเค (ญ) |
1-1
0-1 |
Herlufsholm GF (w)[8] | - | |
FT 21:00 | [5]เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) |
1-1
0-1 |
ซันดบี้บีเค(ญ)[3] | - | |
FT 21:00 | [1]โอเดนเซ่ บีเค (ญ) |
1-0
1-0 |
Boldklubben AF 1893 (w)[2] | - | |
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 21:00 | [3]โอเอฟเคเปโตรวัค |
0-1
0-1 |
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[5] 4 | +0 | |
FT 21:00 | 4 [6]เอฟเค มอร์นาร์ |
0-1
0-1 |
เอฟเครูดาร์[7] 7 | -0.25 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 21:00 | 5 [1]ดินาโม บาตูมี |
2-0
0-0 |
เอฟซี เทลาวี[7] 4 | -2 | |
FT 21:00 | 2 [2]ดินาโม ทบิลิซี |
2-0
2-0 |
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[9] 2 | -2.25 ▼-2 ▼-1.75 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 21:00 | [14]Royal FC Liege (W) |
1-0
0-0 |
KSKV Zwevezele (w)[4] | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 21:00 | 2 [2]เอ็มโปลี(เยาวชน) |
2-0
2-0 |
ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)[3] 1 | -0.25 | |
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 21:00 | [12]มหาวิทยาลัยควีนส์ |
0-0
0-0 |
ดันเดลา เอฟซี[11] | - | |
FT 21:00 | [8]Knockbreda Parish |
0-2
0-1 |
นิวรี่ ซิตี้[1] 1 | - | |
Norway Youth Cup (Norway Youth Cup) | |||||
FT 21:00 | โมลเด้ (ยู 19) |
1-0
1-0 |
ทรอมโซ่ (ยู 19) | -0.5 | |
oman sultan cup (oman sultan cup) | |||||
FT 21:00 | โอมาน คลับ |
1-1
1-0 |
al bashaer | -0.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 21:00 | [5]โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) |
4-2
3-0 |
ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)[9] | - | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 21:00 | 1 [5]Viktoria FC Szombathely Womens |
1-1
0-1 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)[1] 2 | +2.25 ▲+2.5 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 21:00 | 3 [2]เปอร์ซิบ บันดุง(N) |
0-1
0-1 |
เปรซียา จาการ์ตา[9] 2 | -0.5 | |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | 1 [1]เบงกาลูรู(N) |
4-2
3-2 |
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด[10] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 21:00 | 1 [S-2]เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) |
3-0
1-0 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)[S-3] 1 | -0.75 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 21:00 | [PR-15]เอฟซี ซิอง (ยู 21) |
3-4
1-1 |
เอสซี แชม[PR-11] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | [3-11]อูซี่ |
4-2
1-1 |
เอฟซี ลินท์ 04[3-10] | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 21:00 | 5 [3]บี 93 โคเปนเฮเกน |
2-0
0-0 |
ทิซเตด เอฟซี[4] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:00 | [VG-14]ดลสทอร์ป ไอเอฟ |
1-2
0-2 |
อูลเลเรดส์[VG-10] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [SS-12]วาร์มโบลเอฟซี |
1-2
0-2 |
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ[SS-4] | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
FT 21:00 | [NG-7]วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค |
0-5
0-2 |
ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม[NG-15] | -2 ▲▲▲ ▲-3 |
|
FT 21:00 | [SG-10]คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ |
3-1
1-0 |
เอสโลฟ บีเค[SG-9] | -0.5 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [4]Sagrada Esperanca |
2-0
0-0 |
Recreativo Libolo[9] | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 21:00 | 3 Cracovia II |
5-1
3-0 |
Tomasovia Tomaszow Lubelski 1 | -1.5 | |
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
FT 21:00 | 1 [9]ควิก บอยส์ |
2-2
2-1 |
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์[7] | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 [8]เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส |
3-2
3-0 |
โวเลนดัม (เยาวชน)[14] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 21:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) |
3-0
1-0 |
เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | -2 ▼-1.75 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 21:00 | 1 UD Collerense B (W) |
2-0
1-0 |
SD Casablanca Women | -1.5 | |
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone) | |||||
FT 21:00 | [5]เอส.เอส.มูราต้า |
2-0
1-0 |
เอสพี โดมัญญาโน[9] | - | |
FT 21:00 | [1]เตร เพนน์ |
3-3
3-2 |
ซาน โจวันนี[12] | - | |
FT 21:00 | [3]S.S Pennarossa(N) |
1-1
0-1 |
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่[7] | +0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 21:00 | 3 Manchester Futbol Club |
1-0
1-0 |
Santarritense FC 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 Potenza Calcio U19 |
3-1
2-0 |
วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) 4 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลหญิงแชมเปียนชิปมอลโดวา (Moldovan women's football league) | |||||
FT 21:00 | 2 ASDCT (W) |
5-1
2-1 |
OC Khouribga (W) 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
FT 21:00 | [11]เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี |
5-1
3-1 |
Holyhead Hotspur[8] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [S-13]คุมบราน เซลติก |
1-2
1-1 |
Undy Athletic[S-15] | +0.25 | |
FT 21:00 | [10]เกรสฟอร์ดแอธเลติก |
2-2
1-2 |
Llanidloes Town[13] | +0 ▲▲+0.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 21:00 | 1 [A-7]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) |
3-0
3-0 |
โคโม (ยู 20)[A-11] | -0.75 | |
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship) | |||||
FT 21:00 | ปาเลสไตน์(ยู18)(N) |
1-2
1-1 |
บาห์เรน ยู 18 | - | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 21:10 | [14]ดับบิวเอ ทเลมเซน |
0-2
0-0 |
ซีเอส กงส์ต็องตีน[7] | -0.5 ▼▼+0 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:10 | [NG-14]ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค |
1-2
1-1 |
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[NG-5] | +0 ▲+0.25 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 21:15 | 3 [4]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู |
1-2
1-0 |
ซาบาห์ เอฟเค[8] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
oman sultan cup (oman sultan cup) | |||||
FT 21:15 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) |
0-0
0-0 |
Masirah 1 | -2.25 ▼-2 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 21:15 | [8]มิดทิลแลนด์(ยู 17) |
2-2
1-2 |
เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)[10] | - | |
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 21:20 | 3 [1]อัล-อราบิคลับ (คูเวต) |
4-1
1-0 |
อัล-ทาดามอน(คูเวต)[10] 4 | -1.75 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 21:25 | [1]อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) |
3-1
0-0 |
อัล-ทาวอน(เยาวชน)[7] | - | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 21:30 | 1 [9]โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค |
4-0
3-0 |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[18] 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 21:30 | [2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ |
2-1
0-0 |
สตุ๊ตการ์ต[16] 2 | -1.5 | |
FT 21:30 | 2 [10]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ |
2-0
1-0 |
แอร์เบ ไลป์ซิก[5] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 21:30 | 4 [17]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ |
2-2
1-0 |
โวล์ฟสบวร์ก[4] 1 | +0.5 | |
FT 21:30 | 3 [6]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน |
1-0
1-0 |
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม[12] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 21:30 | 1 [8]แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี |
1-0
1-0 |
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[12] 2 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 21:30 | 2 [6]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
เพนนี่บอนท์เอฟซี[4] | -1 | |
FT 21:30 | 2 [10]ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ |
1-2
0-1 |
แกลร์นาร์ฟอน[7] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 21:30 | 5 [3]Al Khaldiya |
1-1
1-0 |
อัล ฮัดด์[6] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 21:30 | [5]Kontich FC Womans |
9-3
0-0 |
สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)[9] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:30 | ยูดี ซามาโน |
1-3
0-0 |
SD Noja | - | |
FT 21:30 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา |
1-1
0-0 |
UDC Txantrea KKE | - | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 21:30 | [1]เอเอสเดอ ซาเล่ |
1-1
0-1 |
เรซซิ่ง คาซาบลานก้า[9] | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 21:30 | [10]TAS de Casablanca |
3-1
0-1 |
วิดาด เฟส[12] | - | |
FT 21:30 | [4]Stade Marocain du Rabat |
1-0
0-0 |
Chabab Ben Guerir[14] | - | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 21:30 | [3]แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) |
4-1
1-0 |
ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)[13] | - | |
FT 21:30 | [4]นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) |
0-1
0-0 |
อัลบอร์ก(ยู 17)[11] | - | |
FT 21:30 | [7]ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) |
3-7
1-3 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)[1] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 21:30 | [S-11]วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 |
2-4
1-1 |
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-2] | +0.75 ▼+0.5 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 21:30 | 4 [PR-10]Basuli B team |
0-1
0-0 |
เอฟซี แบลค สทาร์[PR-8] 2 | -0.25 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [14]Academica Do Lobito |
3-0
0-0 |
Sporting Cabinda[13] | -0.25 | |
FT 21:30 | [3]Interclube Luanda |
2-0
0-0 |
บราวอส โด มาควิส[6] 2 | -0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 21:30 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ |
2-1
0-0 |
ทูเอส เมชเทอร์เชียม | -2.5 | |
FT 21:30 | Hertha Wiesbach |
3-2
0-0 |
ทีเอสจี เฟดเดอเชม | -1 | |
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
FT 21:30 | 4 [3]โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี |
1-1
0-0 |
โคซัคเค่น บอยส์[16] 5 | -0.75 ▲-1 |
|
Botswana Premier League (Botswana Premier League) | |||||
FT 21:30 | Gaborone United |
1-0
1-0 |
Masitaoka FC | -1.25 | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
FT 21:30 | [S-8]มหาวิทยาลัยสวอนซี |
4-0
1-0 |
พอร์ท ทัลบ็อต[S-16] | - | |
FT 21:30 | [9]โฮลลีย์เวลล์ |
5-0
3-0 |
Penrhyncoch[14] | -0.25 ▼▼▼ ▼+0.75 |
|
FT 21:30 | [S-6]Cambrian Clydach |
5-2
2-1 |
ทาฟฟ์ เวลล์[S-9] | -1 ▼▼▼ ▼▼+0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 21:30 | [12]บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี |
0-3
0-1 |
Colwyn Bay[6] | -0.75 ▼▼▼ ▼▼▼▼+1 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 21:45 | 1 [8]อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) |
0-0
0-0 |
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)[3] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
FT 21:45 | [3]อัล-เนจ์เมห์ |
1-0
1-0 |
Sporting Club Beirut[12] 2 | -1 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:45 | 1 Santa Anastasia |
1-1
0-1 |
CD Binefar 3 | +0.25 | |
FT 21:45 | Avance Ezcabarte |
2-1
0-0 |
CD Huarte | +0.25 | |
FT 21:45 | Valle de Egues |
2-1
0-0 |
Azkoyen | - | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 22:00 | 1 1 [4]ดันดี ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
อเบอร์ดีน[8] 1 3 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [5]มาเธอร์เวลล์ |
2-0
1-0 |
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี[3] 1 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 22:00 | 1 [6]เซนต์ เมียร์เรน |
1-1
0-0 |
ลิฟวิงสตัน[10] | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 22:00 | [12]เรอัล โอเบียโด |
2-0
2-0 |
เอสดี อมอเรเบียต้า[21] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 22:00 | 3 1 [12]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด |
1-3
0-3 |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[1] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [7]ฮาโรเกต ทาวน์ |
0-2
0-1 |
ซอลฟอร์ด ซิตี้[16] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [6]เลย์ตัน โอเรียนท์ |
4-1
1-1 |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[9] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 3 [22]โอลด์แฮม แอทเลติก |
3-2
1-1 |
พอร์ทเวล[3] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | [17]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ |
3-1
2-1 |
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[24] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [21]สตีฟเนจ โบโรห์ |
1-0
1-0 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[20] 4 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 [14]บริสตอล โรเวอร์ส |
2-2
2-1 |
ทรานเมียร์ โรเวอร์[11] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [19]บาร์โรว์ |
0-1
0-0 |
คราวเลย์ ทาวน์[18] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [8]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ |
1-2
0-0 |
สวินดอน ทาวน์[4] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [15]วอลซอลล์ |
0-0
0-0 |
โรชเดล[13] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 3 [10]แบรดฟอร์ด ซิตี้ |
1-1
0-0 |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[5] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | [2]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ |
2-1
0-0 |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[23] 1 1 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [16]วัดฟอร์ด |
4-1
2-0 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[7] 1 3 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
FT 22:00 | 1 [6]วูล์ฟแฮมป์ตัน |
1-0
0-0 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[4] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [19]นอริช ซิตี้ |
2-1
1-1 |
เซาแธมป์ตัน[13] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [20]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
3-3
2-2 |
เบรนท์ฟอร์ด[14] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [18]เบิร์นลี่ย์ |
3-3
2-3 |
คริสตัล พาเลซ[9] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 3 [15]แอสตัน วิลล่า |
2-0
0-0 |
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน[8] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 22:00 | 2 [17]เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
1-2
1-0 |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[20] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 4 [15]เร้ดดิ้ง |
1-1
0-1 |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[13] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 [19]บริสตอล ซิตี้ |
1-1
1-0 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[8] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | [1]ฟูแล่ม |
4-1
2-0 |
บาร์นสลีย์[23] | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 22:00 | 4 [21]ฮัลล์ ซิตี้ |
2-0
1-0 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[16] 1 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [14]มิดเดิลสโบรห์ |
1-1
1-1 |
มิลล์วอลล์[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 5 1 [4]สโต๊ค ซิตี้ |
2-0
1-0 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[22] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 [7]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ |
1-0
1-0 |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[3] 1 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [12]สวอนซี ซิตี้ |
1-1
1-0 |
แบล็คพูล[10] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 22:00 | 3 [4]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
1-0
0-0 |
โบลตัน วอนเดอเรอส์[13] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [17]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
2-3
1-3 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[7] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [2]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
3-1
2-0 |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[14] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 1 [12]ชาร์ลตัน แอธเลติก |
2-0
0-0 |
พลีมัธ อาร์ไกล์[1] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | [11]เชลแน่ม ทาวน์ |
2-1
1-1 |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[21] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 4 [6]ซันเดอร์แลนด์ |
2-0
0-0 |
อิปสวิช ทาวน์[10] 1 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [24]ครูว์ อเล็กซานดร้า |
2-0
1-0 |
จิลลิ่งแฮม[20] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 1 [22]ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
1-2
0-1 |
มอร์แคมบ์[18] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [23]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
0-0
0-0 |
ลินคอล์น ซิตี้[16] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [5]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
1-0
0-0 |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[15] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [9]พอร์ทสมัธ |
2-1
0-1 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[19] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [2]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก |
2-0
0-0 |
รุกห์ วินนีกี้[10] 3 | -2.25 | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 22:00 | 1 [23]โดเวอร์ แอทเตลิก |
1-3
0-1 |
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[5] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:00 | 3 1 [7]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ |
0-1
0-1 |
เยโอวิล ทาวน์[13] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [2]บอร์แฮม วู๊ด |
4-0
2-0 |
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[19] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 4 [15]บาร์เน็ต |
2-1
1-0 |
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[16] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 2 1 [8]โซลิฮัลล์ มอร์ |
0-2
0-2 |
เชสเตอร์ฟิลด์[1] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [4]บรอมลีย์ |
3-2
1-1 |
คิงส์ ลินน์[22] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 2 [10]เร็กซ์แฮม |
0-0
0-0 |
วีลด์สโตน เอฟซี[17] 6 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:00 | 1 [14]อีสต์ไลก์ |
2-0
1-0 |
น็อตต์สเคาน์ตี้[6] 1 | +0.25 | |
FT 22:00 | 1 1 [18]เวย์เม้าท์ |
1-4
0-1 |
อัลทริงแคม[11] | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [12]วอคกิ้ง |
1-2
0-2 |
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[9] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 22:00 | 1 [6]ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก |
3-0
2-0 |
อายร์ ยูไนเต็ด[7] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 3 [4]แพททริค ทริสเทล |
1-0
0-0 |
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล[8] 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 [1]คิลมาร์น็อค |
0-1
0-0 |
อาร์บรอท[5] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [2]เรธโรเวอร์ส |
2-1
1-1 |
กรีน็อค มอร์ตัน[9] 1 4 | -0.75 | |
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One) | |||||
FT 22:00 | 2 [8]ปีเตอร์เฮด |
2-1
0-1 |
ควีนส์ ปาร์ค[4] 3 | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [9]ไคลด์ |
3-1
0-0 |
อีสต์ ไฟฟ์[10] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 [2]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด |
0-2
0-0 |
โคฟ เรนเจอร์[1] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | [5]ฟัลเคิร์ก |
0-1
0-1 |
มอนโทรส[3] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 1 [6]อัลลัว แอทเลติค |
1-2
0-0 |
ดัมบาร์ตัน[7] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2) | |||||
FT 22:00 | [2]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก |
3-0
0-0 |
คาวเดนบีท[10] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 4 [4]แอนนัน แอธเลติก |
1-1
1-1 |
อัลเบี้ยน โรเวอร์[7] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | [8]สแตรนแรร์ |
1-0
0-0 |
เอลจิน ซิตี้[9] 1 6 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 1 [3]สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน |
1-2
1-1 |
อีดินเบิร์ก ซิตี้[5] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [1]Kelty Hearts |
2-0
1-0 |
สเตนเฮาส์มัวร์[6] 2 | -1.25 | |
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 22:00 | 4 [5]ลินฟีลด์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
คลิฟตันวิลล์[1] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 3 [12]วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ |
0-3
0-3 |
เกล็นนาโวน ลูร์กัน[9] 4 | +1 ▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 22:00 | 4 [6]ครูซาเดอร์ |
0-1
0-0 |
เกล็นโตรัน[4] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 3 1 [8]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส[7] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [11]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
4-2
2-2 |
พอร์ทาดาวน์[10] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:00 | [2]ซูดูว่า |
3-1
2-0 |
ดีซัวกาส เทลเซีย[7] 3 | -2 ▼▼-1.5 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
FT 22:00 | 2 [8]บอสตัน ยูไนเต็ด |
2-2
1-0 |
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[2] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | [7]เลมิงตัน |
1-1
1-1 |
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[17] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 [3]แบล็คเลย์ ทาวน์ |
0-0
0-0 |
ครูซอน แอชตัน เอฟซี[6] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | 3 [11]ดาร์ลิงตัน |
2-2
0-0 |
กลูเซสเตอร์ ซิตี้[20] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 1 [10]สเปนนีมูร์ ทาวน์ |
1-2
0-1 |
เกทส์เฮด[5] 2 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [19]บลายท์ สปราตันส์ |
1-0
0-0 |
กุยเซลีย์[21] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [22]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-2
1-1 |
เอเอฟซี ฟิลด์[1] 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [13]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
เชสเตอร์ เอฟซี[15] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | [12]ยอร์ค ซิตี้ |
1-2
1-2 |
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[14] 3 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 [9]อัลเฟรตัน ทาวน์ |
1-4
1-3 |
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์[4] 3 | +0 ▲+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 5 [16]ฟาสเลย์ เซลติก |
1-0
1-0 |
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู[18] 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 22:00 | 3 [9]เมดสโตน ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
ชิพเพนแฮม ทาวน์[13] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [12]อีสต์บอร์น โบโรห์ |
3-1
1-0 |
สลอค ทาวน์[14] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 [18]เบรนทรี ทาวน์ |
0-2
0-1 |
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[6] 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 22:00 | 1 [19]ทอนบริดจ์ แองเจิล |
1-1
1-0 |
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[20] 3 | +0 | |
FT 22:00 | 3 [3]อ็อกฟอร์ด ซิติ้ |
2-0
1-0 |
ดัลลิช แฮมเลต[4] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [17]เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ |
2-3
1-1 |
ดาร์ทฟอร์ด[1] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 22:00 | 1 [16]บาธ ซิตี้ |
2-1
1-0 |
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[11] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [2]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด |
6-0
5-0 |
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด[15] 1 | -1.5 ▲-1.75 ▲-2 |
|
FT 22:00 | 1 [8]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
1-3
1-1 |
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์[5] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [21]บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ |
0-1
0-0 |
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[7] 1 | +0.75 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:00 | 2 [12]บาโรก้า เอฟซี |
0-1
0-0 |
ชิปป้า ยูไนเต็ด[14] 1 | -0.25 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:00 | [4]เฟร์ ราเบท |
1-1
0-1 |
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่[12] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 22:00 | Wadi Al Nes |
2-0
2-0 |
Al Karmil | -0.75 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 22:00 | [16]เฮนดอน |
0-2
0-1 |
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[11] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | [20]คิงส์ แลงลีย์ |
0-1
0-0 |
ทรูโร ซิตี้[12] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | [4]เมโทรโพลิแทน โปลิศ |
2-0
0-0 |
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์[18] | -1 | |
FT 22:00 | [1]ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ |
2-1
0-0 |
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี[6] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | [17]สวินดอน ซูเปอร์มารีน |
1-3
0-1 |
เยท ทาวน์[5] | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 [13]ติเวอร์ตัน ทาวน์ |
0-0
0-0 |
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[2] 1 2 | +0.5 ▲+0.75 ▲+1 |
|
FT 22:00 | [7]พูล ทาวน์ |
0-0
0-0 |
เชสแฮม ยูไนเต็ด[10] 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | [8]ทอนตัน ทาวน์ |
2-1
0-0 |
โกสปอร์ท โบโรห์[3] | -0.25 | |
FT 22:00 | [14]วอลตัน แคชชวลส์ |
4-3
4-1 |
ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์[19] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 [22]วิมบอร์น ทาวน์ |
1-3
1-1 |
บีคอนส์ฟิลด์[15] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | [21]เมอร์ธีร์ทาวน์ |
1-2
0-1 |
แฮร์โรว์ โบโร่[9] | +0.25 ▲+0.5 |
|
scotland highland football league (scotland highland football league) | |||||
FT 22:00 | [2]รอทส์ |
0-0
0-0 |
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด[7] | - | |
FT 22:00 | [14]คีธ |
1-7
1-2 |
โบรร่า เรนเจอร์ส[5] | - | |
FT 22:00 | 2 [8]ฟอร์เรส |
0-7
0-3 |
เฟรเซอร์เบิร์ก[1] | +3 | |
FT 22:00 | [10]เดเวรอนเวล |
10-0
5-0 |
ฟอร์ท วิลเลียม[18] | - | |
FT 22:00 | 5 [11]ฮันท์ลี |
3-4
1-2 |
วิค อคาเดมี่ เอฟซี[15] | -0.75 | |
FT 22:00 | [3]เบรซิน ซิตี้ |
5-0
1-0 |
ลอซีเมาท์ เอฟซี[13] | - | |
FT 22:00 | [4]อินเวอร์รูเรีย |
5-1
3-1 |
Strathspey Thistle[17] | - | |
FT 22:00 | [16]เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด |
0-6
0-2 |
เนิร์น เคาน์ตี้[12] | - | |
FT 22:00 | [6]บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี |
4-1
1-1 |
Clachnacuddin[9] | - | |
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League) | |||||
FT 22:00 | ชิเชสเตอร์ ซิตี้ |
2-0
1-0 |
ฟีนิกซ์สปอร์ต | -1.25 | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [1]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
3-0
0-0 |
ฮูเมนเน่[5] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 22:00 | 1 [7]ซิมบรู ชิซินู |
1-2
0-1 |
เอฟซี มิลซามี่[3] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 22:00 | 4 [11]สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
2-1
0-1 |
วัลเล็ตตา เอฟซี[4] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 [10]เอฟเคเซต้า |
0-0
0-0 |
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[3] 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 22:00 | [16]โบเวร์ส พิทซี |
2-1
0-1 |
เฮอรินจี โบโรห์[15] | -0.5 | |
FT 22:00 | [6]คิงสโตเนียน |
2-1
1-0 |
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[20] | -1.25 ▼-1 |
|
FT 22:00 | [18]อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด |
1-1
1-1 |
โครินเธียน-แคชวลส์[13] | +0.25 | |
FT 22:00 | [3]เลเวส |
3-0
1-0 |
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[5] | +0 | |
FT 22:00 | [1]วอร์ทติ้ง |
1-2
1-2 |
Cheshunt[7] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | [4]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด |
3-1
0-0 |
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[17] | -1 | |
FT 22:00 | [22]เลเธอร์เฮด |
1-3
1-3 |
ฮอร์สแฮม[19] | +0.5 | |
FT 22:00 | [2]เอนฟิลด์ ทาวน์ |
3-1
0-1 |
เมอร์สทัมเอฟซี[11] | -1 | |
FT 22:00 | [9]มาร์เกต |
1-2
0-1 |
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์[8] | -0.25 | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 22:00 | [10]Famkes Merkem Womans |
1-2
0-0 |
เควี เมเชเลน(ญ)[1] | - | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 22:00 | [8]EiPozo Murcia Turistica Futsal |
2-4
0-1 |
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)[1] | - | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 22:00 | 4 [20]ไฮด์ เอฟซี |
2-1
1-1 |
แอชตัน ยูไนเต็ด[16] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | [11]แลนแคสเตอร์ ซิตี้ |
1-0
1-0 |
บักซ์ตัน เอฟซี[3] | +1 ▼+0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [12]แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ |
2-1
2-1 |
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก[10] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | [2]เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี |
3-1
1-1 |
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้[17] | -1.25 | |
FT 22:00 | 1 [15]วิตตัน อัลเบียน |
1-4
0-0 |
แบมเบอร์ ไบร์ท[4] 2 | +0.5 | |
FT 22:00 | [22]แกรนแธม ทาวน์ |
0-1
0-1 |
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[7] | +0.5 | |
FT 22:00 | [18]ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต |
2-2
2-0 |
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี[6] | +0.25 | |
FT 22:00 | 3 [9]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
ไวท์บี้ ทาว์น[5] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | [19]มอร์เพธ ทาวน์ |
0-0
0-0 |
มัตล็อค ทาวน์[1] | +0.75 | |
FT 22:00 | 1 [14]แอทเธอตัน คอลเลียรี่ |
2-1
0-1 |
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์[13] 5 | +0 | |
FT 22:00 | 1 [8]สการ์โบโรห์ |
3-0
0-0 |
นานท์วิช ทาวน์[21] | -0.25 | |
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 22:00 | 1 [3]Harland & Wolff Welders |
2-3
2-1 |
Annagh United[6] 1 | +0 | |
FT 22:00 | [5]บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
Ballyclare Comrades[7] | - | |
FT 22:00 | 1 1 [10]อินสติตูเต้ เอฟซี |
0-2
0-1 |
Loughgall FC[4] 1 | +0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 1 Urduliz FT |
1-2
0-1 |
ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | +0.5 | |
FT 22:00 | 4 1 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ |
1-0
0-0 |
อูริทาร์รา เคที 3 | -1 | |
FT 22:00 | 2 U.M. Escobedo |
1-2
1-2 |
ซีดี กัวร์นิโซ 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 CF Rapid De Murillo |
1-4
0-2 |
CD Arnedo 1 | +2.75 ▼+2.5 ▼▼+2 |
|
FT 22:00 | เฮอร์คิวลีส2 |
0-0
0-0 |
รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | -0.25 | |
FT 22:00 | ลัวเซเตนเซ่ |
1-2
0-0 |
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | +0.25 | |
FT 22:00 | UD Poblense |
4-0
0-0 |
UD Rotlet Molinar | -1.25 | |
FT 22:00 | CD Serverense |
2-1
0-0 |
ซีอี เมร์คาดัล | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | ซานตันยี |
1-0
0-0 |
ยูดี ซอน เวริ | -1.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:00 | [(a)-3]ครูซ อซูล(ยู20) |
4-1
0-0 |
Mazatlan U20[(a)-5] | -0.25 | |
FT 22:00 | [(a)-2]โตลูกา(ยู 20) |
0-0
0-0 |
แอตลาส (ยู20)[(a)-7] | - | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 22:00 | [14]เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) |
1-3
1-2 |
ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)[12] | - | |
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 22:00 | Plymouth Parkway |
1-0
0-0 |
AFC Totton 2 | +1 ▲+1.25 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 22:00 | 3 เคนดัล ทาวน์ |
2-1
2-1 |
มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ 5 | -0.25 | |
FT 22:00 | 3 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด |
3-2
2-1 |
Kidsgrove Athletic 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด |
3-0
1-0 |
แยกซ์ลีย์ | -0.75 | |
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 22:00 | คาตาเนีย(ฟุตซอล) |
2-2
0-0 |
Phil diae Bolley | - | |
FT 22:00 | VD Manfredonia Futsal |
3-4
2-3 |
Carme Dawson | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:00 | [5]มอเตรอ รูบิน |
1-1
1-0 |
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[13] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | [16]จีเคเอสเบลชาโตว์ |
1-1
0-0 |
วิสลา พูลาเว่[6] | +0.25 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [18]Accra Lions |
2-1
2-0 |
Bechem United[4] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [8]เอนด์ราต อาลาส (ญ) |
0-1
0-1 |
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)[2] 1 | +3.25 ▼+3 ▲+3.25 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 22:00 | [A-13]ก็อง 2 |
1-0
1-0 |
แวร์กซายส์ 78[A-1] | - | |
FT 22:00 | [C-4]Aubagne |
4-1
1-0 |
โมนาโก 2[C-8] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 22:00 | 4 [3-2]FC Paradiso |
2-1
1-0 |
บาเดน[3-1] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | [PR-4]สตาเด้ นยอนเนียส |
1-0
0-0 |
เคียสโซ[PR-3] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | [2-14]ซูก 94 |
3-2
0-0 |
Koniz[2-3] | - | |
FT 22:00 | [2-4]SV Hongg |
4-0
3-0 |
โซล็อตเทิร์น[2-12] | - | |
FT 22:00 | [PR-9]เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา |
0-1
0-0 |
FC Breitenrain[PR-1] | +0 | |
FT 22:00 | [2-8]FC Schotz |
1-4
1-1 |
บาสเซโคร์ท[2-2] | - | |
FT 22:00 | [3-13]เอฟซี บัลเซอร์ |
1-2
0-0 |
เอฟซี ทุคเกน[3-4] | - | |
FT 22:00 | [2]FC Echallens |
5-0
3-0 |
เอฟซี เนเทอร์ส[9] | - | |
FT 22:00 | [3-6]FC Wettswil Bonstetten |
2-0
0-0 |
ลูกาโน่(ยู21)[3-14] | - | |
FT 22:00 | [13]ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) |
2-1
0-1 |
Chenois[12] | - | |
FT 22:00 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) |
1-1
0-0 |
ทาลวิล | - | |
FT 22:00 | Zurich B team |
0-0
0-0 |
Bruhl SG | -0.5 | |
FT 22:00 | [3]เอฟซี ธูน (ยู 21) |
3-1
1-0 |
La Sarraz-Eclepens[10] | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:00 | [A-2]โฮดด์ |
2-1
1-0 |
เอฟเคอเรนดัล[B-2] | -1.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 22:00 | [13]Bergnasets AIK |
1-4
0-1 |
Sandviks IK[7] | -0.25 | |
FT 22:00 | [11]อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี |
2-1
0-0 |
ทีจี เอสเค[1] | +0.75 ▼+0.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:00 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค |
2-0
1-0 |
MKP Carina Gubin | +0.25 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 22:00 | Bizkerre Women |
2-0
2-0 |
โอยาร์ตซุน เคอี (ญ) | -2.5 ▲-2.75 |
|
FT 22:00 | 2 Cacereno B (W) |
0-1
0-1 |
ซาลามังกา (ญ) 1 | -1 | |
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 22:00 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ |
2-3
1-0 |
Brunos Magpie | +1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:00 | 3 1 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) |
1-0
1-0 |
บียารีล (ยู 19) 2 | +0.5 | |
FT 22:00 | 3 ซีดี โรด้า (ยู 19) |
0-4
0-1 |
เลบันเต (ยู 19) 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 1 Conquense U19 |
2-3
2-2 |
Atletico Madrileno U19 1 3 | +0.5 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:00 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) |
3-4
2-2 |
อัลเวอร์ก้า ยู19 2 | +2 ▲▲+2.5 |
|
FT 22:00 | 5 1 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) |
0-2
0-2 |
นาซิโอนัล (ยู19) 1 7 | +0 | |
FT 22:00 | 1 1 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) |
0-4
0-1 |
วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:00 | 4 ไลซอส(ยู 19) |
2-1
2-0 |
กิล วิเซนเต้(ยู 19) 4 | +0.25 | |
FT 22:00 | 1 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) |
2-1
1-1 |
อโมร่า เอฟซี(ยู19) 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 22:00 | 1 ทอนเดล่า (ยู 19) |
1-2
1-0 |
วิเซล่า (ยู 19) 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 เบเลเนนส์(ยู 19) |
1-1
0-1 |
เบนฟิก้า(ยู 19) | +2 ▼+1.75 |
|
FT 22:00 | 5 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) |
0-0
0-0 |
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:00 | 3 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) |
0-1
0-1 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 2 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) |
2-7
2-4 |
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 1 | +2 ▲+2.25 ▼+2 |
|
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 22:00 | 3 ทีเอสเฟา เมียร์บุช |
2-3
2-1 |
เอฟซี คลีฟ 5 | -0.25 | |
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 22:00 | [12]นีดแฮมมาร์เก็ต |
1-0
1-0 |
แทมเวิร์ธ[8] 1 | +0.5 | |
FT 22:00 | [15]สตัวร์บริดจ์ |
2-0
0-0 |
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์[11] | +0 | |
FT 22:00 | [19]เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ |
2-7
2-2 |
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต[2] | +1.75 | |
FT 22:00 | [21]ฮิทชิน ทาวน์ |
0-1
0-1 |
อัลเวเชิร์ช[6] | +0.5 | |
FT 22:00 | [3]บานบุรี ยูไนเต็ด |
3-0
3-0 |
โลเวสทอฟต์ ทาวน์[18] | -1.75 | |
FT 22:00 | 1 [17]สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
0-3
0-2 |
รูเชล โอลิมปิค[4] | +0.25 | |
FT 22:00 | [13]บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ |
2-0
1-0 |
บาร์เวล[14] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 [1]โคลวิลล์ ทาวน์ |
4-1
2-0 |
เลสตัน เอฟซี[5] | -0.75 | |
FT 22:00 | [7]รอยสตัน ทาวน์ |
2-0
1-0 |
Hednesford Town[9] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | [10]รัชเดน ไดมอนด์ |
1-0
1-0 |
เรดดิตช์ ยูไนเตด[20] | -0.5 | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 22:00 | 2 [A-7]โกอิมบรา อีซี(ยู 23) |
1-2
0-2 |
บราก้า(ยู 23)[A-1] 3 | +1.5 ▼▼+1 |
|
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 22:00 | 1 CD El 26 |
2-3
0-1 |
CD Nueva Guinea 2 | +0.25 | |
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 22:00 | 1 1 Puerto Aventuras FC |
1-0
0-0 |
Pejelagartos de Tabasco 3 | -1.5 ▼▼-1 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 22:15 | 2 [17]เซอร์เคอร์ บรูซ |
1-2
0-2 |
ชาเลอร์รัว[4] 4 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 22:15 | 4 [1]เซบีย่า |
2-2
1-2 |
อลาเบส[14] 4 | -1.25 ▼-1 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 22:15 | 1 [7]เปรูจา |
2-0
1-0 |
โครโตเน่[18] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1) | |||||
FT 22:15 | 3 [6]บอร์กโดซ์ (ญ) |
0-1
0-1 |
มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)[5] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 22:15 | [4]คลับบรูซ(ญ) |
3-1
2-1 |
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)[10] | -2.5 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:15 | 2 [2-11]บูร์โกส เปอเมซาส |
1-2
1-1 |
เอสดี ลาเรโด[2-15] 1 6 | -0.25 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:25 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ |
0-0
0-0 |
LKS Lodz II 2 | -1 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 22:30 | [1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น |
2-0
2-0 |
วิเทสส์ อาร์นเฮม[5] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:30 | 2 [3]Sekhukhune United(N) |
1-0
0-0 |
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก[5] 1 | +0 | |
FT 22:30 | [4]ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด |
1-2
1-1 |
Tshakhuma TM[15] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:30 | 2 [9]เคป ทาวน์ ซิตี้ |
0-0
0-0 |
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส[1] 2 | +0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | 5 คอนสตานเซีย |
1-1
1-1 |
CE Campos 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:30 | 2 1 Villacanas |
2-4
1-2 |
Huracan Balazote 2 5 | -0.25 | |
FT 22:30 | Anaitasuna |
2-1
0-1 |
ซีดี ลากุล โอแนค | -0.75 | |
FT 22:30 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร |
1-2
1-0 |
Salmantino II | -0.5 | |
FT 22:30 | โทโลซา |
0-1
0-0 |
ปาเซ เคอี | +0.5 | |
FT 22:30 | ซีดีเบติ โอนัค |
1-1
1-0 |
CD คอร์เตส | -0.25 | |
FT 22:30 | ซีดี บินิสซาเลม |
4-1
0-0 |
ซานราฟาเอล | -0.5 | |
FT 22:30 | Aurrera Ondarroa |
0-0
0-0 |
บาราคแอลโด ซีเอฟ | +0.25 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 22:30 | [3]นาฟิต อัลวาซาต |
2-2
2-2 |
Al Talaba[7] | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:30 | 5 1 [2-14]ซีดี อาร์ดรอย |
2-2
1-1 |
ซีดี อิซาร่า[2-6] 1 | +0.25 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 22:30 | [1]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา |
0-0
0-0 |
Benfica Lubango[2] | - | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | เอเอสอีซี มิโมซาส |
2-1
1-1 |
SOL FC Abobo 1 | -0.75 | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 22:30 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) |
2-2
1-2 |
เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | +0 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 22:30 | บาร์เซโลนา บี (ญ) |
4-0
4-0 |
อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) 1 | -0.75 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:30 | 2 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) |
1-0
0-0 |
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) | -0.25 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:30 | เฟยเรนเซ่ (ยู19) |
0-3
0-0 |
บราก้า(ยู 19) | +2.5 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:30 | 3 Kiko FC |
2-1
1-1 |
AS Police Ouagadougou 1 | -0.25 | |
Qatar Second Division Cup (Qatar Second Division Cup) | |||||
FT 22:30 | 3 อัล มาร์คไฮยา |
0-0
0-0 |
อัล คูไรติอัต 2 | +0 | |
FT 22:30 | 2 อัล ชาฮานียา |
0-2
0-0 |
Al Nasa(QAT) 2 | -1.5 | |
Czech women's Cup (Czech women's Cup) | |||||
FT 22:30 | SK Prostejov (W) |
3-7
1-2 |
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | - | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:45 | 5 [2]ซีเอสเคเอ โซเฟีย |
2-1
0-1 |
อาร์ดา[7] 3 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 22:45 | 2 [5]วัลลัซเนีย |
3-1
2-0 |
เคเอส คาสตริโอติ[10] 1 3 | -1.25 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 22:45 | 1 US Bourgouni |
2-2
1-0 |
AS Bakaridjan 2 | +0.5 | |
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 22:59 | 3 [6]เอสวี รีด |
1-0
1-0 |
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[5] 2 | +0 | |
FT 22:59 | 2 [8]ราปิด เวียนนา |
1-0
0-0 |
เรนดอร์ฟ อัลทัช[11] 1 3 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:59 | [1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
0-0
0-0 |
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์[9] 4 | -2.75 ▼▼-2.25 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 3 [5]เอฟซี คราซ์โนดาร์ |
2-1
1-1 |
สปาร์ตัก มอสโก[10] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 22:59 | 1 1 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง |
3-1
1-0 |
น็องต์[11] 2 | -2 ▼▼-1.5 ▲▲-2 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 2 [6]อลันยาสปอร์ |
2-0
1-0 |
เบซิคตัส เจเค[7] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:59 | 4 [5]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค |
1-1
1-0 |
ราสนิกีร์ ไนร์[9] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 22:59 | [13]เกนเคลอร์บิลิจี้ |
0-1
0-1 |
ทูสลาสปอร์[7] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 4 1 [11]บูร์ซาสปอร์ |
2-4
1-3 |
อิสตันบูลสปอร์[8] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 22:59 | 4 [10]กีไอร์มอต เอสอี |
1-1
0-1 |
วาร์ดา เซ[3] 1 | +0.5 | |
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 22:59 | 2 [6]โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี |
3-2
1-1 |
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี[5] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 22:59 | [S-12]ไอโรโดทอส |
2-0
1-0 |
ซาคินทอส[S-14] | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 22:59 | [2]เอฟเคทุซลา ซิตี้ |
0-2
0-1 |
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์[1] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 22:59 | [13]RAEC Mons (w) |
1-5
0-0 |
เกนท์ บี (ญ)[2] | - | |
FT 22:59 | [15]ASE de Chastre (W) |
1-1
0-0 |
อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)[10] | - | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 22:59 | 5 [3]ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า |
2-2
2-1 |
โคบาน อิมเพเรียล[9] 4 | -0.5 | |
oman sultan cup (oman sultan cup) | |||||
FT 22:59 | 2 อัล ซีบ |
1-0
0-0 |
ibri 1 | -1 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | 2 โพลโวลีน |
4-0
2-0 |
ซิลวา เอสดี 2 | -0.75 | |
FT 22:59 | 1 เอสดี ไลเนา |
3-0
2-0 |
Amurrio 3 | -0.25 | |
FT 22:59 | 6 เอฟซี อัสโค |
0-3
0-2 |
ยูอี ฟิกูเรส 1 | +0.5 | |
FT 22:59 | CD Gares |
1-0
0-0 |
ซีดี ซูบิซ่า | - | |
FT 22:59 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ |
2-0
0-0 |
CD Azuqueca | -0.75 | |
FT 22:59 | ซีดี โรด้า |
1-0
0-0 |
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | -0.25 | |
FT 22:59 | เอสซีดี ดูรานโก้ |
2-0
0-0 |
เอสดี ดิวส์โต | -0.75 | |
FT 22:59 | Ceuta B |
1-0
0-0 |
เซบีย่า ซี | +0 | |
FT 22:59 | Atletico Albericia |
1-1
0-0 |
Barreda Balompie | +0 ▲-0.25 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 [5]แมควา ซาแบค |
0-1
0-0 |
FK Loznica[13] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:59 | 2 [2-12]เอดี ซานฮวน |
2-1
1-1 |
นาซาร่า[2-13] 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | 3 [4-10]วิลล่าโนเวนเซ่ |
1-0
0-0 |
คอร์โดบ้า[4-1] 4 | +0.5 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 22:59 | [C-1]Chasselay M.D. Azergues |
1-1
1-1 |
Martigues[C-11] | -1 | |
FT 22:59 | [B-12]โอแซร์ บี |
2-0
1-0 |
St. Maur Lusi[B-3] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | [B-4]สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 |
1-3
0-1 |
เม็ตซ์ บี[B-6] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | [B-11]Haguenau |
2-3
2-3 |
เอฟซี เฟลอรี่ 91[B-2] | +0.25 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 22:59 | [7]แกรนด์ แลนซี |
1-2
1-1 |
เมแร็ง[4] | - | |
FT 22:59 | [10]US Terre Sainte |
5-0
2-0 |
ลาโชฟอนด์[6] | - | |
FT 22:59 | [3-3]Freienbach |
4-0
0-0 |
เอฟซี กอสเซา[3-7] | - | |
FT 22:59 | ยัง บอยส์ (ยู 21) |
1-1
0-0 |
เบลลินโซนา | +0.75 | |
FT 22:59 | Etoile Carouge |
2-2
2-1 |
วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | -0.5 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:59 | 2 ASK Mannersdorf |
1-2
0-2 |
SC Ortmann | +1.75 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 22:59 | 1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก |
0-0
0-0 |
AS Douanes de Sikasso 1 | -1 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 22:59 | เอฟวี เดียฟเฟลน |
3-2
0-2 |
เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 1 | +0.5 | |
FT 22:59 | Greifswalder FC |
0-2
0-0 |
SC Staaken | -0.5 ▲▲-1 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 22:59 | 3 [3]วาร์เท็กซ์ |
2-1
0-1 |
Radnik Sesvete[9] 7 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 22:59 | คลับ อเมริกา (ญ) |
4-1
3-1 |
คลับ ลีออน (ญ) 1 3 | -2 ▼-1.75 ▲-2 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:59 | 3 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) |
1-0
0-0 |
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:59 | 3 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) |
2-2
1-1 |
Cultural Leonesa U19 3 | -1 ▼-0.75 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 22:59 | 1 Tallinding United |
2-1
1-1 |
Waterside FC 1 | -1 | |
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina) | |||||
FT 22:59 | 1 CD Fas Asdefuf (W) |
2-1
2-0 |
ซานต้า เทคล่า (ญ) 2 | -3 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 22:59 | 3 [B-12]เรอัล มาดริด กัสติยา |
3-0
1-0 |
ซาบาเดย์[B-16] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 3 [A-10]คูลทูรัล เลโอเนซ่า |
2-0
2-0 |
ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส[A-12] 1 6 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 3 1 [B-6]อันดอร์ราซีเอฟ |
1-2
0-0 |
ซีดี อัลโคยาโน่[B-10] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 2 [A-18]เรอัล บายาโดลิด บี |
2-2
0-1 |
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด[A-14] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 23:05 | 5 [8]อิสทรา 1961 พูลา |
3-4
1-1 |
เฮชเอ็นเคซิเบนิค[7] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 23:15 | 1 [14]เอมิเรตส์ คลับ |
1-1
0-0 |
อิตติฮัต คาลบา[9] 1 | +0.5 | |
FT 23:15 | 2 1 [5]อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) |
1-5
1-3 |
อัล ไอน์[1] 2 | +0 | |
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 23:15 | 1 [1]เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค |
0-2
0-2 |
Decic Tuzi[2] 1 | -0.75 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 23:15 | 4 [A-7]Al-Rawdhah |
2-1
2-0 |
อัล-โนจูม[A-14] 4 | -0.5 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 23:30 | 3 [9]สตอล เมียเลช |
3-3
1-2 |
เลเชีย กอเดนซ์[2] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 23:30 | 3 1 [15]เอ็นเค บริซิเซ่ |
2-1
2-0 |
MNK FC Ljubljana[13] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 23:30 | 3 [6]อเวลลิโน่ |
1-1
0-1 |
เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี[13] 1 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 3 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า |
2-1
1-1 |
เตเนริเฟ่ 2 1 | +0 | |
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 23:30 | 2 พิกินี |
0-0
0-0 |
Guediawaye 2 | -0.25 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 23:30 | [5]เวอแวสปอร์ต |
1-3
1-2 |
เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท[14] | - | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 23:30 | เอสปันญ่อล(ยู 19) |
0-3
0-1 |
บาร์เซโลน่า(ยู 19) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 23:35 | 1 [2]อัล นาสเซอร์ |
3-2
0-2 |
อัล ซัลมิย่า[8] 3 | -0.25 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 23:40 | [9]อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) |
2-2
2-2 |
อัล ราเอ็ด[5] | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 23:45 | [1]เมตาลิสต์ คาร์คีฟ |
3-0
1-0 |
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค[10] | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 23:55 | 1 [3]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
1-0
1-0 |
วิกรี่ ซูวอลกี้[10] 3 | -0.75 | |
ผลฟุตบอลวัน 21 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 00:00 | 2 [3]ไวกิ้ง เอฟเค |
1-1
0-0 |
เฮาเกซุนด์[9] 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 00:00 | 2 [10]สตรอมก็อดเซ็ท |
1-2
0-1 |
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[14] 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 00:00 | 1 [7]เอฟซี ซิยง |
0-1
0-1 |
เอฟซี ซูริค[1] 1 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 00:00 | 3 [5]ลาซิโอ |
0-2
0-1 |
ยูเวนตุส[6] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 00:00 | 1 ริโอ อาฟ |
2-1
0-1 |
โอลฮาเนนเซ่ 2 | -2 ▼-1.75 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 00:00 | 1 [2]วาดุซ |
1-2
0-1 |
เอฟซี วิล 1900[8] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | 3 1 [10]เอสซี เครียนส์ |
0-1
0-1 |
เนอชาแตล ซามักซ์[9] 5 | +0 ▲▲+0.5 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 [5]บานิค ออสตราว่า |
2-2
0-2 |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 00:00 | 2 [5]เออีพี ปาฟอส |
3-0
2-0 |
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[12] 5 | -1 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 00:00 | [4]ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ |
3-0
2-0 |
ยูเอส บิสกรา[1] | -1 ▲▲▲ ▲▲▲▲-2.75 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 00:00 | 1 [4]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
4-0
1-0 |
เคเอส พอลโควิค[18] 1 3 | -1 ▲-1.25 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 [10]กัดจา ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
โฟลเรียน่า เอฟซี[2] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 00:00 | 1 [3]วอชิงตัน สพิริท (ญ) |
1-1
0-1 |
ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)[4] | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 4 ลาส พัลมาส ซี |
2-1
0-1 |
ยูเนี่ยน วิเอร่า 2 | -1 | |
FT 00:00 | 1 CD Huetor Tajar |
3-0
2-0 |
อัลฮัวริโน 2 | -0.5 | |
FT 00:00 | 4 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า |
2-1
0-1 |
CD Union Sur Yaiza 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | อะเซโร |
1-1
0-0 |
Castellon B | -0.5 | |
FT 00:00 | 5 ยูดี คอเยเรนเซ่ |
0-1
0-1 |
ซีดี มานาคอร์ 2 | +0.25 | |
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 00:00 | [B-7]ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ |
2-0
1-0 |
มาร์ซา[B-1] | +0.5 | |
FT 00:00 | [B-3]ทักเซน เรนโบว์เอฟซี |
3-1
2-0 |
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี[B-9] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 00:00 | Royal Saint Giuseppe Futsal |
8-2
3-2 |
Sandro Abate Avellino Futsal | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 00:00 | 4 [2-4]เซสต้าโอ |
1-2
0-2 |
โอซาซูน่า บี[2-3] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [4]ยูเนี่ยน แลงเกรโอ |
1-0
0-0 |
ยูซี เซียราส[18] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 1 [N(s)-4]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) |
1-2
1-1 |
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)[N(s)-2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 00:00 | [C-9]จูรา ซูด ฟุต |
2-5
1-2 |
ลียง ดูเชรี่[C-12] | - | |
FT 00:00 | [A-7]แก็งก็อง บี |
2-3
0-3 |
Chateaubriant[A-3] | -0.25 | |
FT 00:00 | [A-4]บลัว เอฟ.41 |
2-2
2-0 |
กรานวิลเล[A-8] | -0.25 | |
FT 00:00 | [B-13]เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี |
0-1
0-0 |
อองตองต์ เอสเอสจี[B-16] | - | |
FT 00:00 | [A-5]เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ |
1-0
1-0 |
โรโมแรนติน[A-11] | -0.5 | |
FT 00:00 | [12]โคโลเมียร์ส |
0-1
0-0 |
อีเซอร์ เอเอส[6] | - | |
FT 00:00 | [1]เอฟซี เบอเกอรัก |
2-1
2-1 |
อองเช่ร์ 2[13] | - | |
FT 00:00 | [4]Canet Roussillon |
0-0
0-0 |
อ็องกูแลม[3] | - | |
FT 00:00 | [A-9]Poissy AS |
1-1
1-1 |
ชาร์เทรส เอฟซี[A-6] | -0.25 | |
FT 00:00 | [C-10]เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล |
1-0
0-0 |
GFA Rumilly Vallieres[C-7] | -0.5 | |
FT 00:00 | [B-15]แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต |
1-0
0-0 |
SC Schiltigheim[B-10] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | [C-14]มาริกนาเน่ จีเนค |
2-2
0-0 |
ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์[C-3] | - | |
FT 00:00 | [B-8]โบบิกนี เอ.ซี. |
1-0
1-0 |
แซง กวองแตง[B-9] | -0.25 | |
FT 00:00 | [C-5]โอลิมปิก ลียง 2 |
1-0
1-0 |
Grasse[C-2] | +0.25 | |
FT 00:00 | [A-14]พลาเบนเนค |
1-3
1-0 |
เอฟซี รูออง[A-12] | +0 | |
FT 00:00 | [A-15]แซ็ง-มาโล |
1-0
0-0 |
วิเทร[A-16] | - | |
FT 00:00 | [B-1]โกเบลินซ์ |
0-0
0-0 |
ล็องส์ บี[B-14] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 00:00 | [11]เล เออบิเยรส์ |
0-2
0-1 |
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่[2] | +0 | |
FT 00:00 | [14]มงต์เปลลิเย่ร์ บี |
2-3
0-2 |
Bourges[7] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | [15]ชามาเลียเรสเอฟซี |
2-1
0-1 |
มง-เดอ-มาร์ซ็อง[16] | - | |
FT 00:00 | [C-6]ตูลง |
0-1
0-1 |
Saint-Priest[C-16] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:00 | [C-15]โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี |
1-3
0-0 |
ไฮอีเรส[C-13] | +0 | |
FT 00:00 | [8]เอฟซี น็องต์ บี |
2-1
1-0 |
เตรลิสซาค[9] | -0.25 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 Puerto Golfito |
0-1
0-0 |
Marineros de Puntarenas 2 | -0.75 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 00:00 | 4 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 |
3-3
0-0 |
Tritones Vallarta MFC 2 1 | +0 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 00:00 | 1 UD Aguilas (W) |
0-2
0-0 |
มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) | +1.75 | |
FT 00:00 | 6 Villarreal B (W) |
0-1
0-0 |
CFF Albacete (w) 2 4 | +0 | |
France Ligue 5 (France Ligue 5) | |||||
FT 00:00 | ENDOUME |
1-2
1-0 |
FC Cote Bleue | -0.25 | |
FT 00:00 | ลียง ดูแชร์ 2 |
0-2
0-1 |
Thonon Evian FC | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | ดรานซี่ |
0-1
0-0 |
Linas-Montlhery | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | ES Wasquehal |
3-1
0-1 |
LE TOUQUET | -1.25 | |
FT 00:00 | US Orleans II |
2-1
0-0 |
St Jean Le Blanc | -0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 00:00 | 3 Vilavelhense (w) |
1-1
0-0 |
Aster Brasil FC (W) 1 2 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship) | |||||
FT 00:00 | อิรัก(ยู18) |
3-0
0-0 |
Kuwait U18 | - | |
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 00:05 | 1 [3]อิสท์ ริฟฟา |
2-0
0-0 |
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[9] 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 00:15 | 2 [7]มาลาก้า |
2-1
1-0 |
ลาส พัลมาส[5] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
สก็อตติช ลีก คัพ (Scotland League Cup) | |||||
FT 00:15 | 3 [SCO PR-2]เซลติก(N) |
1-0
0-0 |
เซนต์ จอห์นสโตน[SCO PR-9] 6 | -1.25 ▲-1.5 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 00:15 | 1 1 [3]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน |
1-0
0-0 |
เอฟยูเอส ราบัท[14] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:15 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล |
1-1
1-0 |
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | +0.5 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 00:30 | 4 [16]ซูลเต้ วาเรเกม |
1-2
0-0 |
เคเอเอ เกนท์[7] 4 | +0.75 ▲▲+1.25 ▲+1.5 |
|
FT 00:30 | 3 [12]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน |
1-3
0-1 |
เซอแร็ง ยูไนเต็ด[15] 3 | -0.75 | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 00:30 | 1 [5]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน |
2-0
2-0 |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[13] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 00:30 | 2 [4]แอตเลติโก้ มาดริด |
1-0
0-0 |
โอซาซูน่า[8] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 00:30 | 2 [8]อาริส ซาโลนิก้า |
0-5
0-2 |
พาส เจียนนิน่า[4] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:30 | 4 [10]ไอโอนิกอส |
1-1
1-1 |
แอสเตราส ตริโปลิส[9] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 00:30 | 2 [2]ลิเวอร์พูล |
4-0
1-0 |
อาร์เซน่อล[5] | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 00:30 | 4 [19]วิเชนซ่า(N) |
2-3
1-2 |
เบรสชา[1] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 3 คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
Kilnamanagh AFC 2 | -0.25 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 00:30 | 3 [3]ดนีปรอ-1 |
3-1
3-1 |
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย[6] 3 | -0.5 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 00:30 | [2]Jaen Paraiso Interior Futsal |
4-2
1-0 |
ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล)[15] 1 | - | |
FT 00:30 | [16]บูเรลา(ฟุตซอล) |
4-5
1-0 |
Peinsa F.S. Cartagena Futsal[4] 1 | - | |
FT 00:30 | [11]อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) |
2-2
1-1 |
ปัลมา (ฟุตซอล)[9] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:30 | 2 ยากิว ซีเอฟ |
2-3
0-2 |
Casalarreina 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 00:30 | [1]อัล โชลต้า |
0-0
0-0 |
Al Qasim Sport Club[17] | - | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 00:30 | 1 Real Sociedad II (W) |
1-0
0-0 |
Aurrera de Vitoria (w) 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 00:30 | มอนส์คัลปีเอสซี |
0-2
0-0 |
เซนต์โยเซฟ เอฟซี | +1.5 ▼▼+1 |
|
Czech women's Cup (Czech women's Cup) | |||||
FT 00:30 | Bohemians 1905 (w) |
1-5
1-3 |
ดูก้าปรากซ์(ญ) | - | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 00:45 | 1 [16]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม |
0-1
0-0 |
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด[6] 1 | +0 | |
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 00:45 | 1 [8]ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) |
6-0
3-0 |
โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)[1] | +0.75 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 00:45 | 1 Arenas Club de Getxo U19 |
1-2
0-2 |
เออิบาร์(ยู 19) 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 01:00 | [5]เลอ อาฟร์(N) |
1-1
1-0 |
อาเมียงส์[19] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 4 [13]นีมส์ |
2-1
1-1 |
เกววีลย์ อูแอส[14] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 2 [17]วาล็องเซียนส์(N) |
1-0
1-0 |
เกรอน็อบล์[9] 1 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 [18]บาสเตีย |
2-0
2-0 |
ชามัวร์ นิออร์ท[7] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 [12]ก็อง |
0-1
0-0 |
ปารีส เอฟซี[6] 2 | +0 | |
FT 01:00 | 1 [20]น็องซี่ |
0-2
0-2 |
โรเดซ อเวรอน[10] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 [8]ปัว เอฟซี |
2-0
1-0 |
แก็งก็อง[11] 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [15]ยูเอสแอล ดันเคอร์ |
0-1
0-0 |
อฌักซิโอ้[3] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 01:00 | 2 [POR D1-5]สปอร์ติ้ง บราก้า |
6-0
3-0 |
ซานตาคลารา[POR D1-18] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:00 | [6]เดปอร์ติโว อิซทาปา |
3-2
2-1 |
CD Achuapa[11] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:00 | 1 Atletico Porcuna CF |
3-0
1-0 |
Intergym Melilla 2 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 01:00 | Petrarca Padova C5 Futsal |
2-1
2-0 |
เปสคารา (ฟุตซอล) | - | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 1 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) |
2-0
2-0 |
แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 3 | -0.25 ▲▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 1 1 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) |
6-3
2-1 |
Presidente Medici/MA U20 1 2 | -1 ▲▲▲ ▲-2 ▲-2.25 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [2]อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี |
2-0
1-0 |
เตชิมันซิตี้[13] 3 | -1.5 ▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 01:00 | [A-2]ลอริยองต์ บี |
1-0
0-0 |
วานส์[A-10] | - | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 01:00 | 1 AF Amadou Diallo Djekanou |
0-1
0-0 |
เอลวายเอส ซาสซานดรา | -0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:00 | 1 เรอัล บามาโก |
1-0
1-0 |
เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 01:00 | 2 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า |
1-3
0-1 |
คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 3 | +2 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 1 บอสตัน |
0-0
0-0 |
อูเบอราบา 1 | +0.25 | |
FT 01:00 | 3 Nova Venecia FC |
0-0
0-0 |
Serra 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 Real Brasilia FC (W) |
2-0
0-0 |
Legiao FC (W) | -3 ▲▲▲ ▲-4 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 3 โอลาเรีย |
0-1
0-1 |
Perolas Negras 2 | -0.5 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 01:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) |
4-0
4-0 |
Mazatlan FC (W) 1 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 01:00 | 5 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) |
1-1
0-0 |
วาสโก ( เยาวชน) 4 | +0 ▲+0.25 |
|
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2) | |||||
FT 01:00 | America FC Propria |
2-0
1-0 |
AA Guarany | -0.5 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 7 บองซูเซสโซ่ (ยู 20) |
3-1
1-0 |
แคมโปส เอเอ (ยู 20) 1 3 | +0.25 | |
FT 01:00 | 2 Forte Rio Bananal U20 |
1-1
1-1 |
Nova Venecia U20 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 01:00 | 2 [A-5]ซาลามังก้า |
2-2
1-1 |
บาดาโฮซ[A-7] 1 4 | +0 | |
FT 01:00 | 2 [B-19]ยูอี แอลลาโกสเตลา |
1-4
1-3 |
ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ[B-17] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 [B-14]ซีดี ซาน เฟอร์นานโด |
3-1
0-0 |
แอตเลติโค ซานลูเกโน่[B-11] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 [A-15]เอซเตรมาดูรา |
0-2
0-1 |
กาลาฮอร์รา[A-13] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Brazil Campeonato Carioca Women (Brazil Campeonato Carioca Women) | |||||
FT 01:00 | 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) |
1-1
0-0 |
ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) 1 | -0.75 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:15 | เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 |
0-0
0-0 |
SV Rochling Volkling | -0.25 ▼+0 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | 1 [13]คราอิโอว่า |
0-2
0-0 |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[1] 3 | +0.75 | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 01:30 | 2 [12]อูจเปสต์ |
3-1
1-1 |
เดเบรเซน วีเอสซี[8] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 01:30 | [14]Manzanares FS Futsal |
3-3
3-2 |
คอร์โดบา(ฟุตซอล)[5] | - | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 01:30 | 1 [(a)-4]คลับ อเมริกา (ยู 20) |
0-0
0-0 |
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)[(a)-6] 1 | -0.25 | |
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 01:30 | 1 Jocoro FC Reserves |
0-1
0-1 |
CD Platense Zacatecoluca Reserves 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
FT 01:30 | [4]เดสเซล สปอร์ต |
3-1
1-0 |
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช[6] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 5 อิราตี้ |
0-1
0-1 |
Aruko Sports Brasil 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 01:30 | 4 EC Laranja Mecanica |
3-3
1-0 |
โฟซ โด อีกัวสุ พีอาร์ 2 | -0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | Garibaldi U20 |
4-0
0-0 |
Nova Prata RS U20 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 01:30 | 1 เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) |
3-0
2-0 |
Gramadense U20 2 | -2.5 | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 01:45 | [7]ปาร์ติซานี ทิราน่า |
1-1
0-1 |
เคเอฟ ลาซี[4] | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 02:00 | [1]เลช พอซนาน |
1-0
0-0 |
ปิแอส กลิวิส[10] | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 02:00 | 1 [11]อาแซด อัลค์มาร์ |
1-1
0-1 |
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[7] | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 02:00 | 1 [8]ซันเดอร์แลนด์ (ญ) |
1-3
1-2 |
ลิเวอร์พูล (ญ)[1] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 4 [8]คลับ กัวบิร่า |
2-0
1-0 |
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[9] 1 3 | -0.75 ▲-1 |
|
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
FT 02:00 | [15]KFC Mandel United |
2-3
1-1 |
Thes Sport[3] | - | |
FT 02:00 | [5]โอลิมปิก ชาเลอร์รัว |
1-2
1-0 |
Royal Knokke[10] | - | |
FT 02:00 | 2 [13]La Louviere Centre |
1-1
1-1 |
เคเอสเค ไฮสท์[8] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 2 [1]Patro Eisden |
1-0
0-0 |
URS Lixhe-Lanaye[11] 4 | -0.5 | |
FT 02:00 | 1 [9]เควีเค ไทอ์เนน |
1-0
0-0 |
ฟราน โบเรียนส์[7] | +0.25 ▼+0 |
|
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 02:00 | 3 CD Aguila Reserves |
2-5
1-3 |
Alianza FC San Salvador Reserves 4 | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 02:00 | 1 UD Granadilla Tenerife Sur B (W) |
0-0
0-0 |
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 3 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | Mixto EC (W) |
2-0
0-0 |
Cuiaba (W) 1 | -1.75 | |
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 02:00 | GE Bage |
1-1
1-0 |
โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 4 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
Uruguay League Women (Uruguay League Women) | |||||
FT 02:00 | Atletico Fenix Montevideo (W) |
0-1
0-0 |
Liverpool Montevideo (w) | +0.25 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 02:30 | 1 [8]แวร์เดอร์ เบรเมน |
1-1
0-0 |
ชาลเก้ 04[7] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 02:30 | 1 [3]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
0-0
0-0 |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[7] 4 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:30 | 3 [1]อัลเมเรีย |
3-1
0-1 |
เรอัล บายาโดลิด[3] 1 2 | -0.25 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 02:30 | 1 [8]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา(N) |
1-4
1-1 |
โคโรน่า คีลเซ่[3] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 02:30 | 1 [6]แมคฮาร์บ |
1-0
1-0 |
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์[10] 3 | -0.25 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:30 | 3 1 [19]คอนฟิแองก้า |
0-1
0-0 |
ปอนเต เปรตา[13] 3 | +0 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 02:30 | CA Bancarios |
0-2
0-1 |
Resistencia Central | +0.25 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:30 | 3 1 Academia Chacras |
3-0
2-0 |
Huracan Las Heras Reserves 2 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:30 | 4 1 Sarmiento de Resistencia Reserves |
2-0
0-0 |
Deportivo Lujan 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 02:45 | 1 [11]สตองดาร์ด ลีแอช |
1-0
1-0 |
เคเอเอส ยูเปน[9] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 02:45 | 1 [6]ฟิออเรนติน่า |
4-3
2-0 |
เอซี มิลาน[2] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 02:45 | 3 อัลแวร์กา |
1-2
1-0 |
ฟามาลิเคา 2 | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 02:45 | 4 [3]ลีแอร์ส |
1-5
0-1 |
เวสเตอร์โล[1] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 03:00 | 2 [13]โรซาริโอ เซ็นทรัล |
3-1
2-0 |
แอดเลติโก ทูคูแมน[23] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 03:00 | 1 [2]แรนส์ |
2-0
2-0 |
มงต์เปลลิเย่ร์[7] 1 3 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 03:00 | 1 [12]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ |
3-1
2-1 |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[17] 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 03:00 | 4 [6]บาร์เซโลน่า |
1-0
0-0 |
เอสปันญ่อล[11] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 03:00 | 3 [BRA D1-13]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(N) |
1-0
1-0 |
บรากันติโน้[BRA D1-4] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 03:00 | 5 [(c)-1]ฟลานเดรีย |
1-0
0-0 |
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส[(c)-2] 5 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 03:00 | 3 [B-2]อิทัวโน่ เอสพี |
3-0
1-0 |
ทอมเบนเซ่[A-2] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 03:00 | 2 [(c)-5]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ |
0-0
0-0 |
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[(c)-9] 1 | -0.25 | |
FT 03:00 | 3 [(c)-1]เบรัสเตกี(N) |
0-0
0-0 |
สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด[(c)-10] 4 | -0.25 | |
FT 03:00 | 2 [(c)-2]อิตูไซย์โง |
1-0
1-0 |
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส[(c)-6] 1 2 | -0.25 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 03:00 | 3 ริเวอร์เพลท(ญ) |
0-3
0-3 |
โบคา จูเนียร์ส (ญ) 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 03:00 | 1 Deportivo Malvinas |
2-2
1-1 |
CSD Jose C Paz 2 | -0.5 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 03:00 | 1 [2]Cavalry FC |
1-1
0-1 |
แปซิฟิก เอฟซี[3] 1 | -0.25 | |
Brazil Gaucho Women (Brazil Gaucho Women) | |||||
FT 03:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) |
10-0
5-0 |
Brasil Farroupilha (W) | -3.75 | |
Argentina Primera B Women (Argentina Primera B Women) | |||||
FT 03:00 | 2 erro Carril Oeste (W) |
4-0
3-0 |
Deportivo Merlo (W) 1 4 | -2.25 | |
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 03:15 | [POR D1-1]ปอร์โต้ |
5-1
3-0 |
เฟยเรนเซ่[POR D2-2] | -2 ▲-2.25 |
|
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 03:30 | 4 1 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) |
1-1
1-0 |
CD Luis Angel Firpo Reserves 1 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 03:30 | 1 Aquidauanense U20 |
1-2
1-0 |
อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 03:30 | 3 มิชิเกน สตาร์ |
2-3
1-2 |
ดีทรอยต์ ซิตี้ | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 04:00 | 3 [4]ซีเอสดี มูนิชิปัล |
0-0
0-0 |
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[2] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 3 1 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ |
1-2
0-0 |
Herrera FC 1 2 | +0 | |
FT 04:00 | 4 ซานฟานซิสโก เอฟซี |
0-1
0-0 |
Veraguas FC 6 | -0.25 | |
FT 04:00 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต |
1-2
1-1 |
อาราเบ้ ยูนิโด้ | -0.25 ▼+0 |
|
FT 04:00 | 3 แอตเลติโก้ ชิริกี้ |
1-1
1-1 |
ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 2 | +0 | |
FT 04:00 | 3 พลาซ่า อมาดอร์ |
3-1
2-0 |
เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 04:00 | 1 เทาโร เอฟซี |
1-1
0-1 |
คอสตา เดล เอสเต 2 | -0.25 | |
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:00 | 5 2 Municipal Limeno Reserves |
1-2
1-0 |
CD Chalatenango Reserves 2 4 | -1 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 04:00 | 1 [8]HYH Export Sebaco FC |
2-3
2-3 |
เรอัลมาดริซเอฟซี[7] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู |
4-0
2-0 |
Alebrijes de Oaxaca II 3 | -1 | |
FT 04:00 | 4 Deportivo Dongu |
0-2
0-0 |
Club Deportivo Zap 3 | +0 | |
FT 04:00 | 1 Lobos ULM |
3-2
0-0 |
Montaneses FC | +0.25 | |
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 04:00 | 1 Garcia Agreda |
2-2
0-1 |
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 5 | -0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 04:00 | 1 Champions FC Academy |
4-1
2-0 |
Sporting San Miguelito Reserves | -0.25 | |
FT 04:00 | 1 1 UMECIT |
1-3
0-2 |
ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 1 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
FT 04:00 | 1 Progreso Yucatan |
1-5
1-1 |
Deportiva Venados 1 | +0.5 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:15 | 2 1 [6]Jocoro FC |
1-1
1-0 |
CD Platense Municipal Zacatecoluca[7] 3 | -0.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 04:15 | 2 1 [11]ออโรร่า |
1-2
0-1 |
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร[6] 1 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:30 | 1 ยู.เอ.ซาคาเตคาส |
1-1
0-0 |
ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 3 [6]ฟอร์ตาเลซ่า |
1-0
1-0 |
พัลไมรัส[3] 2 | +0 | |
FT 05:00 | 1 [1]อัตเลติโก มิไนโร่ |
2-0
0-0 |
ยูเวนตูเด้[15] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 05:00 | 1 [20]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี |
1-3
0-1 |
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[18] 1 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 05:00 | [3]แคนซัส วิซาร์ดส์ |
3-1
2-1 |
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[5] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
Cancel 05:00 | มอนต์เซอร์รัต (ยู20) |
|
เปอร์โตริโก (ยู 20) | - | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:00 | 4 1 โอมาฮา |
3-0
2-0 |
กรีนวิลล์ เอฟซี 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 05:00 | 2 Aguilas UP |
2-0
0-0 |
Udelas FC 5 | +0 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:15 | [6]โบคา จูเนียร์ส |
2-0
1-0 |
ซาร์เมียนโต้[19] | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 05:30 | 5 Pocos de Caldas FC |
1-0
1-0 |
America TO MG 1 1 | -0.25 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 05:30 | 2 เอสวีบริแทนเนีย |
1-0
1-0 |
เอสวี ลา ฟาม่า 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 05:45 | [1]กัวรานี อาซุนซิยง |
2-1
0-0 |
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)[8] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 05:45 | 3 [6]สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ |
2-2
2-1 |
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[4] 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 3 [8]เอดี ซาน คาร์ลอส |
2-4
0-3 |
ซานโตส เด กัวปิเลส[2] 3 | -0.25 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 06:00 | มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล |
3-2
0-0 |
ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 | +0.75 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 06:00 | มอนเทอร์เรย์(ญ) |
5-0
4-0 |
ครูซ อซูล(ญ) 1 | -1.5 | |
FT 06:00 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) |
2-4
1-2 |
ตีฮัวนา (ญ) | +1.5 ▼+1.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |