ราคาบอล.cc







ผลบอล 22 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 21 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 20 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 19 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 18 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 17 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 16 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 20 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 4 1 [5]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 2-4
2-3
มาคาร่า อัมบาโต้[14] 2 -1
-0.75
-1.25
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 อินเตอร์วิลเลมสตัด 6-0
2-0
SV SUBT 2 -1.25
FT 07:00 5 จอน ฮอลแลนด์ 0-0
0-0
RKV FC Sithoc 1 -1.25
-1.5
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 เอสวีคาราเวล 4-1
1-1
สปอร์ต คลับยูไนเต็ด 1 1 -2
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:00 4 1 เทาโร(สำรอง) 3-3
1-2
Costa Del Este Reserves 4 +0
FT 07:00 1 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 4-1
2-0
Alianza FC Panama Reserves 1 3 -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:30 2 [2]ทัลเลเรส กอร์โดบา 1-1
0-0
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[4] 2 +0
-0.25
FT 07:30 1 [15]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0-0
0-0
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[12] 3 -0.25
-0.75
-0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 5 [10]วิลา โนวา 2-1
2-0
ลอนดริน่า พีอาร์[17] 5 -0.25
-0.5
-0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 3 [3]โมนาคัส เอสซี 1-1
1-1
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[2] 1 4 +0.25
+0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 08:00 2 [9]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 3-0
2-0
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[5] 4 +0.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:00 2 เอสตูเดียนเตส เตคอส 2-0
1-0
Gavilanes FC Matamoros 1 -0.25
+0
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League)
FT 08:00 1 AMUF A (W) 4-1
1-0
Andes Talleres (W) -1
-1.25
-0.5
New Zealand South Central Series (New Zealand South Central Series)
FT 08:00 4 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 4-4
0-1
เวลลิงตัน โอลิมปิก 3 +0
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:15 Real Kakamora 6-0
1-0
Kula FC -2
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 10:00 1 1 ลาโตกา 1-1
1-0
บา เอฟซี 2 -0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 10:05 Vasagey oita Futsal 4-2
1-0
Shriker osaka Futsal -
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:10 1 Kossa FC 2-1
1-0
เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด -0.75
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 10:30 2 โคราส เดอ นายาริท 0-1
0-0
แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 1 +0
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [10]นารา คลับ 2-2
1-1
Ban Di Tesi Iwaki[1] 1 -
FT 11:00 1 [13]โคชิ ยูไนเต็ด 0-1
0-1
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[8] 1 +0.25
+0.5
FT 11:00 [15]โยโกกาว่า มูซาชิโน 3-2
0-1
เอฟซี คาริยา[17] 1 -0.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 2 [10]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-1
0-0
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[7] 1 -0.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 11:00 [10]โนจิมะ สเตลลา(ญ) 2-4
2-1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)[9] -0.25
+0
FT 11:00 [7]Hiroshima Sanfrecce (W) 1-1
0-0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)[4] +0.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 3 [13]กัมบะ โอซาก้า 1-3
0-3
นาโกย่า แกรมปัส เอต[4] +0.25
+0.75
+0.5
FT 12:00 1 [9]เอฟซี โตเกียว 0-2
0-1
โตกุชิม่า วอร์ทิส[17] 1 +0
-0.5
-0.25
FT 12:00 1 [7]สากัน โตสู 1-0
1-0
คอนซาโดล ซัปโปโร[12] 1 -0.5
+0
FT 12:00 1 [11]เซเรโซ โอซาก้า 1-4
0-2
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] +0.25
+0.5
FT 12:00 2 [6]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2-1
1-0
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[2] 1 +0.25
FT 12:00 1 [19]เวกัลตา เซนได 0-2
0-1
โชนัน เบลมาเร่[15] 1 +0
+0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 2 [1]จูบิโล อิวาตะ 2-2
1-2
วี-วาเรน นากาซากิ[3] 1 -0.5
-0.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 3 [2]กิมโป เอฟซี 2-0
1-0
ม็อกโป ซิตี้[3] 3 -0.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 12:00 [5]เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-0
0-0
Omiya Ardija (W)[7] -1.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:10 4 Henderson Eels FC 1-0
1-0
Honiara City FC 1 2 -2.5
-2.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:15 1 PSP Pohuwato 4-1
2-0
Lakeya FC -0.75
-1
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 12:15 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 3-2
1-2
นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 [16]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1-0
1-0
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[10] -0.25
+0
FT 13:00 [20]โยโกฮามา เอฟซี 0-2
0-2
วิสเซล โกเบ[3] 1 +0
+0.5
FT 13:00 1 [5]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-0
0-0
โออิตะ ตรินิต้า[18] 1 -1
-1.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 13:00 [11]เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 1-1
1-0
อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ)[2] 1 +1.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:30 3 PS Bangka Setara 2-1
0-0
KOP SS Belitung 3 -1.75
-1
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
FT 13:30 [6]อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ) 0-5
0-3
Kaohsiung Sunny Bank (W)[5] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 14:00 [14]คาชิว่า เรย์โซล 0-0
0-0
อวิสปา ฟูกูโอกะ[8] -0.25
-0.5
-0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 3 [6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 0-2
0-0
Nanjing Fengfan[1] 1 -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 14:00 [10]ฟาเจียโน โอคายามา 0-0
0-0
เกียวโต แซงก้า[2] 1 +0
+0.5
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 14:00 3 [HK PR-8]ไทจง เอฟซี(N) 3-3
2-0
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[HK PR-4] 2 +0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:00 4 Paya Bakung United 1-3
1-3
PS Kwarta 1 -0.75
Pend 14:00 Pancasona Abadi
Pekanbaru United +0.5
+0.25
FT 14:00 2 Yob Belawan FC 5-0
2-0
PSKBS Kuta Binjai 2 -0.75
FT 14:00 2 Persmin Minahasa 2-0
0-0
Persbit Bitung 1 -2.25
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
FT 14:00 [1]Taichung Blue Whale (W) 3-1
1-1
Hang Yuan FC (W)[4] -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:30 2 Sparadis United 2-2
2-1
Dulupi FC 2 +1.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 14:30 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) 3-2
2-1
นางาโนะ(ฟุตซอล) -
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 15:00 AFAK Rezilane Women 0-0
0-0
JF Khroub(W) -1.5
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 15:00 3 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 1-2
0-0
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 -0.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 15:00 2 Kathorus United (W) 2-4
2-1
Tuks FC (w) 1 +3.5

+1.75
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
FT 15:00 [2]ฮัวเหลียน (ญ) 2-0
2-0
Taipei Xiongzan (W)[5] -2.5
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
1-1
น่าน เอฟซี -0.5
FT 15:30 5 Muangnont Bankunmae FC 1-5
0-2
Nonthaburi United 3 +0
-0.25
+0.25
FT 15:30 2 สยาม เอฟซี 2-1
2-1
Phram Bangkok FC 1 1 +0
FT 15:30 Royal Thai Air Force FC 0-2
0-1
บางกอก เอฟซี 2 +1
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:45 2 [3]เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 0-1
0-0
เมลเบิร์น วิคตอรี่[6] 1 +0
+0.25
-0.25
FT 15:45 2 [2]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 0-0
0-0
ซิดนีย์ เอฟซี[7] 1 +0.25
+0.5
+0.25
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 16:00 1 1 [KAZ PR-3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 3-0
0-0
โลโคโมทีฟ อัสตานา[KAZ PR-2] 1 4 -1
-0.75
-1.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 16:00 3 [4]ซอกเดียน่า จิซาค 1-1
0-0
นาซาฟ การ์ชิ[3] 2 +0
FT 16:00 3 [8]โคแคน 2-2
0-1
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[2] 1 +0.5
+0.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:00 6 [1]พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 5-1
1-1
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)[3] 3 +0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 2 1 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 0-2
0-2
ชีวาสสปอร์(ยู19) 4 -0.75
FT 16:00 5 Giresunspor U19 0-0
0-0
เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 1 7 -0.25
-0.5
FT 16:00 Menemen Belediye Spor U19 1-2
1-2
บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) +0.5
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 16:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 1-5
1-3
MFK Torpedo Futsal -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:00 1 [9]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 1-1
0-0
เมต้าล๊อกโลบูส[8] 1 3 +0
+0.5
+0.25
FT 16:00 1 [19]ดูนาเรีย คาลาราซี 0-2
0-0
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[14] 3 +0.5
+0.75
+0.5
FT 16:00 1 [12]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-0
0-0
โปลิเทคนิก้า อายซี่[10] 4 -0.25
-0.75
FT 16:00 2 [20]ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 1-5
0-3
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[7] 1 +1.25
+2
FT 16:00 1 [11]ยูนิเรีย เดจ 2-1
0-1
Unirea Constanta[18] 3 -0.75
-1.25
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 16:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 1-0
1-0
ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) +1.5
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 16:00 CSM Alexandria (w) 0-2
0-2
โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) +5.5
+5.25
FT 16:00 Banat Girls Women 0-4
0-3
Piros Security (w) +4.5
Pend 16:00 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ)
Asociatia Fair Play Women -1.25
-1.5
Greece U19 (Greece U19)
FT 16:00 2 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1-1
1-0
โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1 4 +0
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 16:00 เอฟซี เบจายา(ญ) 0-6
0-2
ASEAC(W) +1.75
+2
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 16:00 [7]FK Eskhata 1-2
0-1
FC Istaravshan[4] -
FT 16:00 [3]CSKA Pamir Dushanbe 0-0
0-0
FC Khatlon[5] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:15 [CZE CFLM-5]สโลวัคโก้ 2 2-2
0-0
เอสซี ซนอย์โม[CZE CFLM-14] -0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 16:15 3 [12]ไวสคอป 1-4
1-2
ทริเน็ค[14] 1 -0.5
-0.25
-0.5
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 16:30 3 [3]อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 0-1
0-0
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์[1] 3 -1.25
-1
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup)
FT 16:30 ทาวานัคโค (ญ) 0-5
0-2
AS Roma (W) -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 17:00 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 2-0
0-0
Elversberg (W) -0.5
-0.75
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 17:00 2 [11]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 2-3
0-1
สลาเวีย โมซีร์[14] 5 +0
+0.25
FT 17:00 [6]เอฟเค วิเท็บส์ค 3-0
0-0
สปุตนิก[16] -
FT 17:00 4 [12]ซลูตัสค์ 3-0
1-0
เอฟซี รุค เบรสต์[5] 1 4 +0.75
+0.5
FT 17:00 2 [4]เอฟซี โกเมล 0-0
0-0
สมอร์กอน เอฟซี[15] 2 -2
-2.5
-2.75
FT 17:00 2 [7]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-3
0-0
บาเต้ โบริซอฟ[3] +0.75
+1
FT 17:00 2 [2]ดินาโม มินส์ค 2-0
2-0
เนเมน กร็อดโน่[9] 1 -1.25
-1
FT 17:00 2 [8]ดินาโม เบรสต์ 0-3
0-2
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[1] 3 +0.5
+0.75
FT 17:00 1 [13]ตอร์ปิโด มินส์ค 1-0
1-0
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค[10] 2 +0.25
+0
+0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [8]อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 3-2
0-0
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)[2] -
FT 17:00 [4]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 1-3
0-1
Warta Poznan Youth[14] -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 17:00 3 [6]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0-0
0-0
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[4] 3 +0.5
+0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 2 [7]เจนัว(เยาวชน) 2-4
1-3
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)[5] 4 +0
+0.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [13]FC Mynai U21 4-0
2-0
Inhulets Petrove U21[14] -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 3 [17]ราชประชา เอฟซี 1-4
0-2
Muangkan FC[13] 2 -0.5
+0
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 [9]เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1-10
1-5
บาร์เซโลน่า(ญ)[1] +3.75
+4
FT 17:00 1 [3]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 2-2
1-2
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[13] 5 -1
-1.25
FT 17:00 3 1 [5]เลบานเต้ ยูดี (ญ) 4-0
2-0
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)[6] 3 -0.75
-1
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 17:00 [S-7]เอาก์สบวร์ก (ยู 17)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)[S-11] -
FT 17:00 [S-2]เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 5-1
1-1
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17)[S-18] -
FT 17:00 [W-11]อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) 1-4
0-4
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17)[W-3] -
FT 17:00 [18]ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) 0-0
0-0
โฮลสไตน์คีล(ยู 17)[13] -
FT 17:00 [8]ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) 2-1
0-1
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)[4] -
Postp 17:00 [19]คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)
ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)[6] -
FT 17:00 [16]FC Erzgebirge Aue U17 2-2
0-2
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)[14] -
17:00 [N-10]แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)
ซังค์ เพาลี (ยู 17)[N-2] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 17:00 3 [W-8]โคโลญจน์ (ยู 19) 1-1
1-0
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19)[W-3] 1 -0.75
-0.25
FT 17:00 3 [10]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 1-1
0-0
ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19)[14] 3 -0.75
FT 17:00 3 [S-10]เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 1-3
0-3
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)[S-5] 2 +0.25
+0.5
FT 17:00 5 [12]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) 1-0
0-0
โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)[1] +0.5
Pend 17:00 [3]แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19)[18] -2.25
FT 17:00 [S-11]เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) 0-0
0-0
อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)[S-13] 1 +0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 5 1 [BG-15]ซาริเยอร์ 0-1
0-0
Hekimoglu Trabzon[BG-2] 1 +0.75
+0.5
FT 17:00 [BG-12]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 1-1
1-0
เบเลดิเย แวนสปอร์[BG-6] 2 -0.25
FT 17:00 1 [11]นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 2-1
0-0
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[13] 1 4 -0.25
FT 17:00 2 [17]Bursa Niluferspor AS 3-0
2-0
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[10] 1 +0
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 6 [C-5]Karaman Belediyesi Spor 1-0
1-0
Turk Metal Kirikkale[C-2] 1 +0
FT 17:00 3 [C-16]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 0-1
0-0
อีร็อกสปอร์[C-3] 2 +2
FT 17:00 3 [C-11]Cankaya FK 0-2
0-1
Dai Lin Jissbon[C-4] 3 +0.25
FT 17:00 4 [A-2]Utkoi 2-0
1-0
Kahta 02 Spor[A-17] 1 -1.75
FT 17:00 [A-12]ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 1-0
0-0
Catalca Spor[A-8] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 17:00 [18]Vihiga Bullets
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด[16] -
Postp 17:00 [1]กอร์ มาเฮีย
วาซิโต้ เอฟซี[17] -
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 17:00 4 เชียงราย ซิตี้ 1-1
1-0
วัดโบสถ์ เอฟซี 6 -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 Unia Warszawa 5-1
3-0
Huragan Wolomin 1 -0.5
FT 17:00 3 KTS-K Luzino 3-1
0-1
Lechia Gdansk II 1 -0.5
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 17:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 2-0
1-0
NK Orijent U19 -0.75
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 17:00 3 Kowloon Cricket Club 2-0
0-0
KCDRSC 1 -2
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 17:00 [B-8]เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 1-2
0-0
แตร์นาน่า (เยาวชน)[B-13] -
Czech women's Cup (Czech women's Cup)
Pend 17:00 Prague (w)
ปาร์ดูบีตเซ (ญ) -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 2 [2]ฮาเตย์สปอร์ 3-1
1-1
อันตัลยาสปอร์[14] 3 -0.75
-0.5
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 2 [4]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 3-2
2-0
โบลูสปอร์[13] 4 -0.5
-0.75
-0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 17:30 2 [2]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 4-0
1-0
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[13] 1 2 -1.75
-1.25
-1.75
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup)
FT 17:30 Torres (w) 1-1
1-0
Sampdoria (W) -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 17:30 2 [17]เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 0-1
0-0
โปลิ ทิมิโซอาร่า[16] 1 +0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:30 1 [9]ลีเจียน ไดนาโม 1-0
0-0
เอฟเค ไบโอลอก[12] 2 -0.5
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 17:30 6 FC Chaika Petropavlovsk Borschagovka 0-0
0-0
FC Livyi Bereh 1 +1.5
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
Pend 17:30 โอซิน อัลบอร์ซ
Khalij Fars Mahshahr -1.25
-0.75
-1
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 17:30 3 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 1-0
1-0
Royal AM Reserves 3 -1.5
-2
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 3 [6]ครีลย่า โซเวียตอฟ 1-1
0-0
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์[15] 4 -0.75
-0.5
-0.75
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 4 เลคา 1-0
0-0
กิล วิเซนเต้ 3 +1.75
+1.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 18:00 3 [14]ทแซร์สโค เซโล 2-5
1-2
สลาเวีย โซเฟีย[3] 2 +0.25
+0
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 18:00 [5]Hegelmann Litauen 0-0
0-0
เอฟเค ริเตเรียไอ[6] 1 -0.5
-0.75
-0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 18:00 2 [7]ทรานส์ นาร์ว่า 0-0
0-0
นอมเม่ เจเค คาลจู[4] 1 +1.75
+1.5
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 18:00 2 [5]ดินาโม ออโต 1-0
0-0
CSF Baliti[6] 1 +0.5
+0.25
FT 18:00 [8]เอฟซี ฟลอเรชติ 1-3
1-1
เชอร์ริฟ ติราสโพล[1] +1.75


+3.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
18:00 [5]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
Stal Rzeszow Youth[12] -
FT 18:00 [10]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 2-3
2-1
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)[7] -
FT 18:00 [9]โปกอน เซซิน (เยาวชน) 1-1
0-0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)[13] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 3 [9]นครราชสีมา เอฟซี 0-0
0-0
ชลบุรี เอฟซี[4] 2 +0
+0.25
FT 18:00 2 [12]สมุทรปราการ ซิตี้ 1-2
0-2
สุพรรณบุรี เอฟซี[14] 3 -0.75
-0.5
-0.75
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 18:00 [5]บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 1-1
0-1
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)[11] -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 18:00 [5]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 3-2
2-1
เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)[8] -0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 4 บียาร์เรอัล ซี 1-1
0-0
CD Olimpic Xativa -0.5
-0.25
FT 18:00 1 มายอร์ก้า 2 4-0
3-0
CD Murense 3 -2
-2.25
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 18:00 [7]อิสกร้า สตาลี่ 0-5
0-2
ดาเซีย-บุยอูคานี[2] -
FT 18:00 [10]FCM Ungheni 0-0
0-0
เอฟซี เชอร์ริฟ บี[6] -
FT 18:00 [12]เอฟซี คาฮูล-2005 0-3
0-0
Olimp Comrat[5] -
FT 18:00 [4]วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 3-1
1-0
โดรเชีย[11] -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 18:00 [9]ทาร์ตู เจเค มัก 2 1-1
1-1
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[10] -0.75
-1
FT 18:00 [8]ปาร์นู เจเค 4-0
1-0
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[7] -0.25
-0.5
FT 18:00 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 6-5
2-3
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[4] -0.5
+0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 1 [15]นครปฐม เอฟซี 1-2
0-1
ระนอง เอฟซี[8] 2 +0
FT 18:00 [9]อยุธยายูไนเต็ด 1-1
1-0
ลำพูน วอร์ริเออร์[5] 1 2 +0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:00 [10]Al Sinaah 0-2
0-2
อัล นาจาฟ[6] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
Pend 18:00 [2]เลอร์นายิน อาร์ทซัค
Urartu II[7] -0.75
-1.25
FT 18:00 [6]BKMA II 1-0
0-0
พิวนิค บี[4] +0.75
+1
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
Postp 18:00 [11]การ์บาเนียกราโกล
สเตล รุสซ์โซว[1] +0.5
+0.75
+0.5
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
Pend 18:00 [8]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19)
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19)[3] -0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 4 [6]FK Kuban Kholding 1-0
1-0
เอฟเค มาฮัชกาลา[2] 1 +0
+0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 18:00 3 Intare FC 0-0
0-0
Garhwal Heroes FC 1 +0.5
+0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 4 GKS Przodkowo 3-2
3-1
Stolem Gniewino 1 +0.25
+0
FT 18:00 Sokol Kleczew 2-1
1-1
บอลเทค จีเนีย 1 -1.25
FT 18:00 Piast Zmigrod 2-0
0-0
Odra Wodzislaw +0
FT 18:00 3 KS Kutno 2-0
0-0
Mamry Gizycko 2 -0.75
-1
FT 18:00 Unia Janikowo 4-0
4-0
KS Pogon Nowe Skalmierzyce +0
+0.5
FT 18:00 2 Podlasie Biala Podlaska 3-0
1-0
Unia Tarnow 1 2 +0
FT 18:00 Chelmianka Chelm 1-0
0-0
เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส -0.25
FT 18:00 1 ZKS Kluczevia 0-1
0-0
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1 +2
FT 18:00 2 โปกอน เซซิน 2 4-1
0-0
KP Starogard Gdanski 1 +0
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 2 Green Buffaloes 2-1
1-1
Konkola Blades 2 -1.25
-1
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 18:00 2 มเบยา ซิตี้ 3-1
1-0
มทิปวา ชูการ์ 1 -0.5
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 18:00 Sesvete U19 0-3
0-1
แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) +0.5
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 6 ดินาซ วีชโกรอด 0-2
0-0
LNZ Lebedyn 1 -0.25
FT 18:00 2 FC Vovchansk 0-0
0-0
ทาฟริย่า +0
FT 18:00 5 คริสตัล 0-2
0-0
FC Peremoga Dnieper 3 +0.5
FT 18:00 2 Enerhiya Nova Kakhovka 3-1
1-1
เอฟซี ซูมี่ 5 -1.25
FT 18:00 2 เชอคาสกี้ ดีอินโปร 1-0
0-0
FC Chernigiv 1 3 +0
Greece U19 (Greece U19)
FT 18:00 1 Ionikos U19 0-2
0-1
แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 2 +1
+0.5
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 18:00 1 โมโนโพลี (ยู 19) 5-2
3-2
บารี่ (เยาวชน) 2 -1
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 3 CD Maspalomas U19 0-1
0-1
เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 1 -0.5
FT 18:00 CF Juventud Laguna U19 3-3
1-1
ซีดี มาริโน่ (ยู 19) -1.5
-0.75
FT 18:00 3 CD Sobradillo U19 5-0
2-0
Las Zocas U19 2 -0.75
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 18:00 ชาทิน(ญ) 1-1
0-1
Chelsea SS HK (w) +0.25
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 18:00 ริโอ อาฟ(ยู 19) 1-2
1-1
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) +0
Iceland Pre-Season Cup (Iceland Pre-Season Cup)
FT 18:00 1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 3-1
2-0
วาลูร์ เรย์ยาวิค 2 +0
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 18:00 1 [3]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 1-1
0-1
เอสโตริล(ยู 23)[1] 3 +0.75
+0.25
+0.75
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 Nicko Taurus Women 5-1
2-1
Kempton Park FC (W) 1 5 -1.75
-1.5
FT 18:00 Hallelujah Zebra Force (w) 2-2
2-0
VUT (w) -0.75
-0.5
Pend 18:00 Blue Birds FC Women
Springs Home Sweepers FC (w) +0.25
Nepal super (Nepal super)
Pend 18:00 Chyasal Youth Club
ทรี สตาร์ +0.5
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 18:00 Sportika Blagoevgrad (w) 0-0
0-0
Sevlievo (w) +0.5
+0.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 18:05 2 [3]เพิร์ท กลอรี่ 1-1
1-1
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[4] 1 -0.25
+0
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:15 [6]เลช พอซนาน (เยาวชน) 1-1
0-1
Rakow Czestochowa (Youth)[3] -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 18:15 4 [5]บุนยอดกอร์ 3-1
2-1
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[10] 2 -1.25
-1.5
FT 18:15 4 [7]โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-3
0-1
ปัคตากอร์[1] 3 +1
+0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:15 2 [10]โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 2-1
2-0
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค[12] 1 3 -0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 [6]เปอร์เซบายา สุราบายา(N) 1-0
0-0
มาดูร่า ยูไนเต็ด[15] 1 2 -0.25
-0.5
-0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 18:30 1 [16]วอร์ต้า พอซแนน 1-2
0-1
วิสล่า พล็อค[7] 5 +0
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 [5]ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 0-2
0-0
ไซโบ้ ซันเดย์[1] 2 +1
+1.25
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 18:30 3 [6]ปาคซิ เซ 4-1
3-0
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[2] +0
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:30 [12]โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 2-2
1-2
ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)[5] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:30 1 [14]Al Karkh 1-1
1-1
Newroz SC(IRQ)[13] 2 -0.25
+0
FT 18:30 2 [11]อัล-นาฟ 0-1
0-1
อัล ฮานลาบา[9] 1 -0.25
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 18:30 [6]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 5-0
0-0
แอสตัน วิลล่า (ญ)[7] -2.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 18:30 [S-10]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 0-0
0-0
เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)[S-4] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 18:30 1 [S-20]ซาร์บรัคเค่น ยู19 1-3
0-1
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)[S-6] 1 +1.25
โปลิช คัพ (Poland Cup Women)
FT 18:30 2 Respekt Myslenice (W) 1-1
1-1
Row Rybnik (w) 1 +0
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:30 เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19) 1-0
0-0
UD Unificacion Bellvitge U19 +0.75
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 18:30 ZHFK Varna (W) 2-0
0-0
Pirin Blagoevgrad (W) +2.25
FT 18:30 Enko Plovdiv (w) 1-2
0-1
FK Etar Veliko Tarnovo (W) +2
+2.25
+1.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:40 4 [17]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1-0
1-0
อาร์ก้า กดิเนีย[7] 4 +0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 18:45 1 [12]เฟรมัด อเมเจอร์ 1-4
0-3
เฮลซิงกอร์[1] 1 +0.75
+1.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 19:00 3 [13]เอฟซี ลวีฟ 2-1
2-0
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[3] 3 +1
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 19:00 1 [9]ไอเค บราเก้ 3-1
3-0
ไอเอฟเค วาร์นาโม่[1] -0.25
-0.75
FT 19:00 1 [2]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1-1
1-1
ออสเตอร์ ไอเอฟ[4] 1 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 19:00 2 [8]ออร์ไกร์ท 1-1
0-1
เฮลซิงบอร์ก[3] 2 +0.25
+0
+0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 19:00 2 [9]เจมส์เมอบังค์ 1-4
0-3
เอซี ฮอร์เซ่นส์[5] +0.75
+1.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 19:00 4 [10]โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1-0
1-0
เอฟเค วอซโดวัค[7] 2 +0
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 19:00 2 1 [4]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-0
0-0
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า[3] 1 -0.5
-0.75
-0.5
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 19:00 4 [9]Olimpus Skopje Balashikha 1-2
0-0
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ[6] 1 +0.25
+0.75
+0.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 19:00 2 FK Nove Zamky 2-1
1-1
นิตร้า 1 3 -0.5
-0.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 [12]เอสซีซันด์(ญ) 0-2
0-0
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)[7] +0.5
+1
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 19:00 1 [8]เอฟเค พ๊อดโกริซา 1-0
1-0
Jezero Plav[9] -0.5
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 19:00 4 [5]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-0
0-0
ดีลา กอริ[3] 1 3 -0.25
+0
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 19:00 [2]ซีล่า เอฟเค 3-1
1-0
ซาบาลี[7] 1 -0.5
-1
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:00 [13]ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-0
1-0
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[9] 1 3 +0.5
+0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 1 [5]การท่าเรือ เอฟซี 1-0
1-0
บางกอกกล๊าส เอฟซี[3] +0
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 19:00 [7]AGF Kvindefodbold APS (W) 2-2
2-1
อัลบอร์ก (ญ)[8] -1.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 19:00 [8]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 4-2
2-1
ฮอร์เซนส์(ยู19)[14] -
FT 19:00 [4]นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 0-2
0-1
อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)[11] -
FT 19:00 2 [3]ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 2-4
0-2
บรอนด์บี้ (ยู 19)[2] 2 +0.5
FT 19:00 [6]มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 3-0
2-0
อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)[10] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 19:00 3 [10]ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 0-1
0-0
วิดีโอตอน(ยู 19)[9] 3 -0.5
-0.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 19:00 [16]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 0-7
0-1
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)[11] -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 [3]อุดรธานี 4-1
3-0
ขอนแก่น เอฟซี[16] 2 -1.5
FT 19:00 3 1 [1]ตราด เอฟซี 1-1
1-1
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 4 -1.5
-1.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 19:00 [2]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 2-0
0-0
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[1] +0.5
FT 19:00 [3]Zenit St Petersburg (W) 1-2
0-2
ซแวซด้า 2005 (ญ)[4] -0.5
-0.25
FT 19:00 [9]คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 0-3
0-1
FK Rostov (w)[5] +0.25
-0.5
-0.25
FT 19:00 [10]Rubin Kazan (w) 1-5
0-1
เอฟเค ไรยาซาน (ญ)[6] +2
FT 19:00 [7]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 0-2
0-1
เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)[8] -0.25
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 19:00 [2]ETO กีโอรี่ (ญ) 6-0
1-0
Soroksar (W)[8] -3.75
-4
-3.75
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 3 [10]Zlatibor Cajetina 0-2
0-1
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่[13] 2 -0.75
-0.5
FT 19:00 5 [15]Timok 0-1
0-1
Mladost Novi Sad[2] 2 +0.5
+0.25
FT 19:00 4 [7]IMT Novi Beograd 1-1
0-0
FK Radnicki Sremska Mitrovica[9] 1 3 -0.25
-0.5
FT 19:00 2 1 [3]FK Zarkovo 0-1
0-1
เอฟเค แรด เบลเกรด[8] 2 -0.5
-0.25
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
FT 19:00 [MKD D2-6]Korab Debar 1-1
0-1
Voska Sport[W-2] -
FT 19:00 [2]โปเบด้า 3-1
2-0
เอฟเค โคซุส[6] -
FT 19:00 [MKD D2-7]เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 2-1
2-0
KF Besa Doberdoll[W-8] -0.25
FT 19:00 [4]Belasica Strumica 2-0
2-0
Bratstvo 07[10] -
FT 19:00 [MKD D1-11]เอฟเค โอครีด 2004 3-1
3-1
FK Kadino[W-10] -
FT 19:00 [9]FK Lokomotiva Gradsko 0-0
0-0
คาเมนิคา-ซาซ่า[3] -
FT 19:00 [7]เอฟเค โอโซโกโว 3-0
0-0
FK Sloga 1934 Vinica[1] -
FT 19:00 [8]Detonit Junior 1-0
0-0
Pehchevo[5] -
FT 19:00 [MKD D2-9]เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 1-1
1-0
KF Veleshta[W-6] -
FT 19:00 [MKD D1-11]เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 1-2
1-1
ซิเล็กส์[MKD D1-9] -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 19:00 Yougela B Futsal 2-4
0-1
Norilsky Nickel Futsal -
FT 19:00 Ukhta Tyumen Futsal 3-8
2-3
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:00 [17]Hutnik Krakow 0-1
0-1
สลาสค์วรอคลาวน์ 2[5] +0.25
+0
FT 19:00 [15]Pogonmazovik 1-3
0-2
โซกอล ออสโตรดา[18] -1
-1.25
FT 19:00 1 [7]โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0-1
0-1
KP Calisia Kalisz[12] 4 +0
-0.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 19:00 [S-15]สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) 0-2
0-2
เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)[S-16] -
Postp 19:00 [3]เชมนิตเซอร์(ยู 17)
Hertha Zehlendorf U17[17] -
FT 19:00 [7]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) 1-1
1-1
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)[15] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 19:00 5 [W-16]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) 1-4
1-1
พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19)[W-11] 1 +1
FT 19:00 3 [S-14]เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) 1-4
0-2
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)[S-15] 3 -0.25
-0.5
FT 19:00 [6]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 2-3
1-2
วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)[16] -1.75
-1.5
Pend 19:00 [19]มักเดเบิร์ก(ยู 19)
ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)[12] -
FT 19:00 1 [S-19]คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 5-1
4-0
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)[S-12] 4 +0.5
FT 19:00 2 [10]เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) 0-0
0-0
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)[5] 3 +1.25
FT 19:00 3 [S-9]บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1-2
1-1
เนิร์นแบร์ก(ยู19)[S-1] 1 -1
-0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 1 [N(n)-9]Phonix Lubeck 2-0
2-0
ซังค์ เพาลี 2[N(n)-8] 4 +0
FT 19:00 3 [17]Eilenburg 4-4
1-1
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[12] 2 +0
FT 19:00 [8]ชามนิตเซอร์ 5-1
3-0
วีเอฟบีเออร์บัค[19] -1.5
-1.75
FT 19:00 2 [5]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 2-2
1-1
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[13] 4 -1.5
-0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 1 [2]ฮิลลิร็อด 0-0
0-0
โคลดิ้ง[10] 1 -0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 4 [16]Alania-d Vladikavkaz 2-2
0-1
โรเตอร์ โวลโกกราด บี[14] 4 +0.5
+0.25
FT 19:00 [3]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 7-0
3-0
สตาฟโรพอล-2009[11] -1.25
-2
-1.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 [NS-14]Sandvikens AIK FK 3-2
1-1
Jarfalla[NS-5] +0.25
+0
-0.25
FT 19:00 3 1 [VG-13]วินเบิร์ก ไอเอฟ 0-1
0-1
วาสต้า ฟลอรุนด้า[VG-12] +0.25
+0
FT 19:00 [VG-9]Hoganas BK 0-3
0-1
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ[VG-1] +1.25
FT 19:00 [4]สเคลเลฟที เอฟเอฟ 2-2
1-1
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน[9] -1
-0.75
FT 19:00 [3]โบเดน บีเค 6-0
1-0
Ytterhogdal IK[5] -0.25
-0.75
FT 19:00 [VG-4]ออนซาล่า บีเค 1-2
0-0
ทอลสแลนด้าไอเค[VG-7] -0.75
-1.25
FT 19:00 [NG-13]Lidkopings FK 0-0
0-0
ไอเค ออเดวอร์ด[NG-1] +2
+2.75
FT 19:00 [NG-10]เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 2-2
2-1
ไอเอฟเค คูมลา[NG-8] -0.25
-0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 [12]Bidco United
คาริโอแบงกิ ชาคส์[2] -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 19:00 5 Muhanga 1-0
0-0
The Winners FC 3 -1
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 19:00 [8]เอฟเค การ์เบจ 3-0
2-0
โอเอฟเค พอดโกริก้า[10] -0.25
FT 19:00 [1]Jedinstvo Bijelo Polje 3-0
2-0
โอเอสเค อิกาโล[4] -0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 1 Wisloka Debica 0-0
0-0
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1 +0
+0.75
FT 19:00 2 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 1-1
1-1
Korona Rzeszow 3 +0
+0.25
FT 19:00 1 Blonianka Blonie 2-2
0-0
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1 +0.5
+0.25
+0.75
FT 19:00 LKS Lagow 3-0
1-0
Czarni Polaniec -0.75
FT 19:00 1 เอลเลน่า โตรัน 5-2
2-0
Baltyk Koszalin 1 -0.5
FT 19:00 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 2-1
1-0
Swit Skolwin -0.75
FT 19:00 2 Gawin Sleza Wroclaw 2-2
1-0
LKS Goczalkowice Zdroj 1 +0
-0.25
FT 19:00 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 3-2
2-1
Pilica Bialobrzegi -0.5
-0.25
-0.75
FT 19:00 3 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 2-1
1-0
Karkonosze Jelenia Gora 1 -1
-0.75
FT 19:00 3 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 3-2
3-1
Gornik II Zabrze 2 -0.25
FT 19:00 2 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 1-2
1-1
Bron Radom 1 -0.25
FT 19:00 Orleta Radzyn Podlaski 1-1
1-0
Sokol Sieniawa -0.75
FT 19:00 Lechia Zielona Gora 1-2
1-0
สเตล บิเซค -0.25
FT 19:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-1
0-0
Avia Swidnik -
FT 19:00 MLKS Znicz Biala Piska 0-4
0-2
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี +0.25
+0
+0.5
FT 19:00 เออซุส วอร์ซอ 2-1
0-1
พิลิแกน โลวิส 2 -0.5
FT 19:00 Rekord Bielsko-Biala 2-3
0-1
ซาเกลบี้ ลูบิน บี +0
-0.25
FT 19:00 Korona Piaski 2-0
0-0
Tarnovia Tarnowo Podgorne 3 +0.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 19:00 3 1 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 1-0
1-0
คูการิค(ยู 19) 4 +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 19:00 เบรเมอร์ เอสวี 3-1
2-1
อีเอสซี กีสเตมานดี -4
-3.75
FT 19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 1-3
0-0
บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา -
Pend 19:00 BTS Neustadt
เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน +0.25
+0
FT 19:00 Tus Dassendorf 3-0
2-0
Uhlenhorster SC Paloma -2
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 Onduparaka FC 1-0
0-0
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 1 +0
FT 19:00 1 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 0-0
0-0
เอสซี วิลล่า 2 -1
FT 19:00 1 URA Kampala 2-2
1-0
บียูเอล เอฟซี 3 -1
-0.75
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women)
FT 19:00 2 ZFK Masinac (w) 1-2
1-0
เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 2 +0.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 19:00 [6]รูเดส 3-0
1-0
เอ็นเค จารูน[5] 1 -0.25
-0.5
-0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 3 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 4-1
3-0
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 3 -0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 3 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 2-1
2-1
Vaslui 4 -1.25
FT 19:00 3 ACS Somuz Falticeni 0-5
0-2
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 1 -0.25
-0.75
FT 19:00 FC Somesul Dej 2-0
1-0
ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 1 -0.75
-1
FT 19:00 อฟูมาติ 5-1
0-0
CS Gloria Albesti -2
-2.5
FT 19:00 4 FC Agricola Borcea 3-1
1-0
Recolta Gheorghe Doja 3 -1
-1.25
-1
FT 19:00 2 CSM Fetesti 0-0
0-0
เอฟซี โวลุนทารี 2 +1.25
+1.5
FT 19:00 4 ACS Viitorul Simian 3-0
2-0
Progresul Ezeris 2 +0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 6 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 1-0
0-0
Skoruk Tomakovka 1 4 -0.75
Greece U19 (Greece U19)
FT 19:00 2 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 1-0
0-0
พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 2 -0.25
+0
FT 19:00 ปาส ลาเมีย(ยู19) 0-1
0-0
พานาธิไนกอส(ยู19) -
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 2 [3]เดริต้า จิลาน 1-0
0-0
KF Drenica Skenderaj[4] 3 -0.25
-0.5
FT 19:00 4 [7]KF Ulpiana 1-2
1-0
Gjilani[2] 2 +0.25
FT 19:00 4 [10]เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 0-1
0-0
Malisheva[9] 4 +0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:00 CD Aguilas Atletico U19 0-4
0-3
เตเนริเฟ่ (ยู 19) 1 +2.25
FT 19:00 3 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 0-1
0-0
เซบีย่า (ยู 19) 1 +1
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League)
FT 19:00 2 Rambura (w) 1-2
1-1
Kamonyi FC (w) 2 +0.75
FT 19:00 2 ES Mutunda Women 0-4
0-3
AS Kigali Women 1 +2.75
+3
Pend 19:00 Inyemera WFC (w)
Freedom (W) -0.75
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 19:00 2 NK Naprijed Hreljin 2-1
2-1
NK Cres 5 +0.25
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:10 3 [4]อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 0-0
0-0
อัล-ชาบับ(เยาวชน)[5] 1 3 +0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:10 [A-13]Al-Sharq 1-1
1-0
Al Liwaa[A-9] -
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 19:15 3 IF Lyseng 3-1
2-1
Karlslunde IF 2 -0.5
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
FT 19:15 4 [10]อัล ซาฟา 0-0
0-0
Al Bourj[5] 1 +0
FT 19:15 [7]Trables Sports Club 0-3
0-1
Shabab El-Bourj[11] -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:15 2 [10]อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 3-1
1-1
อัล อาห์ลี(เยาวชน)[3] +0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:15 4 [15]เอฟซี อูจโกรอด 1-0
0-0
โวลิน ลุตส์ค[11] 3 +1
+0.75
Czech women's Cup (Czech women's Cup)
FT 19:15 FK Haweiwa (w) 1-8
0-0
สโลวัคโก้ (ญ) -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 19:20 3 [14]อัล ทาย 1-0
0-0
อัล ฟาร์ท[10] 3 +0.25
+0.5
+0.25
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:20 [6]อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 2-1
0-0
Al Khaleej Youths[14] -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:20 [A-3]Al-Saqer 2-1
0-0
Al-Washm[A-5] -
FT 19:20 5 [A-2]อัล-อราบี(ซาอุฯ) 2-0
0-0
Wajj[A-4] 1 -0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:30 3 [1]ดาร์มสตัดท์ 4-0
4-0
ซังค์ เพาลี[2] 1 +0
FT 19:30 5 [11]ฮันซ่า รอสต๊อค 1-2
1-1
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[13] 3 -0.25
-0.5
FT 19:30 1 [6]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 4-1
2-1
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[4] 2 -0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 19:30 3 [12]เลสเตอร์ ซิตี้ 0-3
0-2
เชลซี[1] 1 +0.5
+0.75
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 19:30 3 [18]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
โคเวนทรี ซิตี้[5] 2 -0.5
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 19:30 [16]ดราว่า 0-1
0-1
Jadran Dekani[12] +1
FT 19:30 2 [6]NK Primorje 0-2
0-1
เอ็นดี เบลตินซี[4] 1 4 -0.5
-0.25
FT 19:30 [3]NK Fuzinar 0-1
0-0
เอ็นเค เครสโก[14] -0.75
-1
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:30 [6]ลุงสกิล 1-1
1-0
ลินโดมี่ จีไอเอฟ[12] -0.5
+0
+0.25
FT 19:30 2 [13]แอตวิดาเบิร์ก 0-1
0-0
ทอร์น ไอเอฟ[10] 3 -0.5
FT 19:30 4 [3]ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 2-0
1-0
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ[5] 3 -0.75
-0.5
-0.75
FT 19:30 [16]เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 0-6
0-3
สค็อปดี้ เอไอเค[2] +1.5
+2.25
FT 19:30 2 [7]ลุนด์ บีเค 4-1
1-0
อัสซีริสก้า ไอเค[14] 3 -0.25

+0.75
+0.5
FT 19:30 2 [1]อัตซิคเท็นส์ บีเค 4-0
1-0
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ[9] 1 5 -1.5
FT 19:30 [15]ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 3-3
1-1
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค[11] 1 -0.5
+0
FT 19:30 2 [4]เอฟซีโทรลฮัทตัน 1-1
1-0
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ[8] 3 -1
-1.25
-1
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 19:30 4 [13]ไพรบราม 1-1
1-1
วิโซซิน่า จิคลาวา[9] 1 -0.25
-0.75
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 19:30 2 [1]อัล ดาฮัม 1-0
0-0
อัล-ไฟฮา[6] 1 2 +0
-0.25
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:30 [18]Al-Orubah Youths 1-1
0-0
อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)[9] -
FT 19:30 [16]อัล ทาย(เยาวชน) 1-1
0-0
อัล-อิติฮัด(เยาวชน)[12] -
FT 19:30 [15]Arar (Youth) 1-3
0-0
อัล-นาเซอร์(เยาวชน)[2] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
Postp 19:30 [6]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[12] -0.75
-1.25

-0.25
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 19:30 1 [3]เอร์มิส อราดิปปู 2-0
1-0
โอแทลลอส อเทียนัว[15] 3 -1.25
-1
FT 19:30 [5]Onisilos Sotiras 6-0
4-0
โอโมเนีย อราดิปปู[14] -0.75
-0.5
FT 19:30 [13]Agia Napa 0-1
0-0
คาร์มิโอทิสซ่า[2] 3 +1
+0.5
FT 19:30 5 [16]Asil Lysi 1-1
0-1
Xylotympou[9] 3 -0.25
+0
FT 19:30 4 [1]อิโนซิส พาราลิมนิ่ 0-0
0-0
อัลกิ โอโรกลินี[4] 1 2 -0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:30 [3]ฮอตเทิร์น 1-0
0-0
Al-Zlfe[9] -
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 4 เปโตรเจ็ท 2-1
1-0
โอลิมปิกเอล เควนาร์ 4 -0.5
FT 19:30 Qena SC 1-1
0-1
แอสซุส เปโตรเลียม +0.5
Pend 19:30 เอล โอลิมปิก
Al Majd -0.75
FT 19:30 6 Telefonat Beni Suef 2-1
2-1
MS Naser Malawy 2 +0
FT 19:30 1 El Alameen 0-0
0-0
Kima Aswan 3 +0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:30 2 [15]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1-0
1-0
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน[16] 1 -0.75
-1
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:30 1 [14]Notvikens IK 3-1
2-1
ทาฟเดีย ไอเค[12] 1 -0.25
FT 19:30 [NG-9]Yxhults IK 1-2
0-1
นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ[NG-12] 3 -0.25
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga)
Pend 19:30 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก
TSV Altenholz -1.75
-1.5
Pend 19:30 TSV Bordesholm
เอสวี ฟรีเชีย 03 -1.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:30 Foto-Higiena Olawa 0-3
0-0
Warta Gorzów Wielkopolski -0.25
FT 19:30 2 โปโลเนีย ไบตอม 1-1
1-1
มีดซ์ เลกนิก้า 2 2 -0.5
FT 19:30 Jarota Jarocin 2-3
1-2
Zawisza Bydgoszcz SA +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
Postp 19:30 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น
บูดิสซ่า บัวซอน +1
Postp 19:30 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
FC Mecklenburg Schwerin +0.5
+0
Pend 19:30 FC Einheit Wernigerode
วีเอฟซี พลูเอน +0.75
Postp 19:30 FC An der Fahner Hohe
SV Blau-Weiss Zorbau -0.5
FT 19:30 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ 2-1
1-0
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 1 +0.5
Postp 19:30 Rostocker FC
ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี -
FT 19:30 ฮัลเลน 3-1
1-0
เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ -
Postp 19:30 SV 09 Arnstadt
เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ +1
+1.25
FT 19:30 1. FC Lok Stendal 1-4
1-2
Mahdov FC +0.5
+1
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 19:30 2 [16]เอ็นเค โอปาติยา 0-2
0-1
เอ็นเค ดูโกพอลเจ[5] 1 +0
-0.25
FT 19:30 2 [12]เอ็นเค โซลิน 0-1
0-1
NK Orijent Rijeka[4] 1 -0.25
+0
-0.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 19:30 1 Radnik Krizevci 2-0
1-0
Podravac -1.75
FT 19:30 4 Vuteks Sloga 1-3
0-1
Slavonija Pozega 1 +0.25
FT 19:30 2 ซาดาร์ 5-0
3-0
NK Kamen Ivanbegovina 1 -1.25
FT