ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 21 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 20 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 19 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 18 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 17 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 16 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 15 พฤศจิกายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 19 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:30 | 3 [W-4]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส(N) |
3-1
2-1 |
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[C-3] 2 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:00 | 1 [18]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี |
1-0
0-0 |
บาเฮีย บีเอ[17] 3 | +0 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:00 | 1 [10]แซมปายโอ้ คอเรีย |
1-1
1-1 |
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[11] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira) | |||||
FT 07:00 | 1 [BRA D2-18]วิตอเรีย บีเอ |
2-2
2-0 |
โบตาโฟโก้ พีบี[BRA D3A-3] 2 | -0.75 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 07:00 | [10]จาลาปา |
1-1
0-1 |
ยูเวนตุส มานากัว[6] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:30 | 3 [22]บานฟิลด์ |
0-2
0-0 |
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า[12] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 07:55 | 3 [3]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ |
1-0
0-0 |
CS Cerrito[9] 1 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:00 | 3 [6]มาราธอน |
1-0
1-0 |
ซีดี โอลิมเปีย[3] 4 | +0.5 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 08:00 | [(c)-4]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี |
3-1
2-1 |
ลาเนรอส เอฟซี[(c)-7] 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:05 | 2 [5]โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม |
1-2
0-0 |
ซีดี โมตากัว[4] 4 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 09:00 | 4 [4]วอลเตอร์เฟอร์เรตติ |
4-0
0-0 |
เรอัล เอสเทล[2] 2 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 12:15 | 1 Bonebol FC |
1-3
0-2 |
Kreasindo FC | -0.25 ▼+0 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 13:00 | [C-8]Yanbian Longding(N) |
1-1
0-1 |
ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี[A-6] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 13:00 | 2 [B-3]เหอเบ่ย จิงยิง(N) |
2-0
0-0 |
Quanzhou Yaxin[C-5] 2 | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:15 | พีเอสไอแอล ลูมาจัง |
1-0
1-0 |
Singhasari FC 3 | -2.75 ▼▼▼-2 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 13:30 | 4 [5]ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) |
0-0
0-0 |
อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ[4] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 13:30 | [7]Dantong Tengyue(N) |
0-0
0-0 |
Sichuan Minzu[3] 3 | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:00 | 1 1 PSN Simalungun |
0-7
0-4 |
คาโร ยูไนเต็ด | +2.5 ▼+2.25 |
|
FT 14:00 | 2 Persminsel Minahasa |
2-1
1-0 |
Putra Laut FC 1 | -2.5 | |
FT 14:15 | 1 Panipi Raya FC |
8-2
3-0 |
Boliyohuto FC | -2.5 | |
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
FT 14:30 | [2]ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)(N) |
3-3
2-2 |
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)[1] | - | |
FT 14:30 | [3]เจียงซูซูหนิง(ญ)(N) |
3-1
2-0 |
Guangdong Meizhou Huijun (w)[5] | - | |
Vietnam Women Championship (Vietnam Women Championship) | |||||
FT 14:30 | TNG Thai Nguyen (w) |
1-4
0-1 |
ฮานอย(ญ) | +2 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 15:00 | [9]เอฟเค อูราล (เยาวชน) |
1-2
0-2 |
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)[1] 1 4 | +1.75 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 15:15 | [13]บาริโต ปูเตรา(N) |
4-1
2-0 |
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด[18] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:15 | 3 1 Banyuwangi Putra |
1-0
1-0 |
Persid Jember 1 1 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 15:15 | 1 Kitakyushu Futsal |
6-3
2-1 |
fugador sumida Futsal | - | |
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 15:30 | 3 1 Angkor tiger FC |
2-5
1-1 |
สะเวย์ เรียง เอฟซี 4 | +1 | |
FT 15:30 | 2 พนมเปญ เอฟซี |
1-0
0-0 |
เบือง เกต อังกอร์ 2 | -0.75 | |
FT 15:30 | 1 Tiffy Army FC |
0-0
0-0 |
วิสาขเอฟซี 1 | +1.5 | |
FT 15:30 | 1 นากาเวิลด์ เอฟซี |
5-2
3-0 |
Kirivong Sok Sen Chey | -2 | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 15:45 | 1 [1]เมลเบิร์น ซิตี้ |
2-1
2-0 |
บริสแบน โรว์[12] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | [LAT D1-3]ริก้า เอฟซี |
2-0
0-0 |
โรดิน่ามอสควา[RUS D2CA-1] | - | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 16:00 | 5 [B-4]Chertanovo Moscow Youth |
4-2
2-2 |
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)[B-5] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 16:00 | 3 1 [7]Konopliev Youth |
0-4
0-3 |
Strogino Youth[8] | +0.5 | |
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 16:00 | 1 [1]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) |
1-0
0-0 |
คยองจู เอฟซี (ญ)[2] | -0.25 ▼+0 |
|
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 16:00 | 2 1 [1]เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) |
2-3
1-0 |
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)[4] 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | [1]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) |
0-0
0-0 |
Rukh Vynnyky U21[3] | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:00 | 1 NRB Teleghma U21 |
1-1
0-0 |
US Chaouia U21 1 | +0.5 | |
FT 16:00 | 1 เอ็มซี ซายดา(ยู21) |
0-1
0-1 |
ES Ben Aknoun U21 1 | +0 | |
FT 16:00 | 3 1 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) |
1-0
0-0 |
ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 2 2 | -0.75 ▲-1 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 16:00 | [8]Faizkand |
1-0
0-0 |
FC Kuktosh[9] | -0.5 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:10 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) |
0-1
0-1 |
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 4 | -0.25 | |
FT 16:10 | เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) |
0-0
0-0 |
เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 1 3 | -0.5 | |
FT 16:10 | 1 IB Lakhdaria U21 |
1-2
1-1 |
IRB Ouargla U21 1 | -0.25 | |
FT 16:10 | 6 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) |
2-1
0-0 |
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 2 | -0.75 | |
FT 16:10 | 3 USM Khenchela U21 |
1-0
1-0 |
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 3 | -0.75 | |
FT 16:10 | 4 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) |
1-2
1-1 |
ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 2 | -0.5 | |
FT 16:10 | 2 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) |
0-0
0-0 |
USMM Hadjout U21 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 16:15 | 2 Hamra Annaba U21 |
1-0
1-0 |
MO Constantine U21 2 | -0.5 | |
FT 16:25 | 4 ซีเอ บัตนา (ยู21) |
3-1
1-1 |
JS Bordj Menaiel U21 2 | -0.75 | |
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 16:30 | 2 ยัง ชาร์เลนเจอร์ |
0-1
0-1 |
Megt Centre 1 | +1.75 ▲+2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | [CZE CFLA-6]สลาเวีย ปราก 2 |
2-5
1-4 |
โบฮีเมียนส์ 1905 บี[CZE CFLB-13] | -0.75 ▲-1 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 [8]เอฟเค แวน |
0-2
0-2 |
เอฟซี พิวนิค[2] 2 | +0.5 ▲▲+1 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 17:00 | 4 1 [B-10]UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth |
1-1
1-0 |
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[B-6] 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 17:00 | 3 [5]รูบิน คาซาน (สำรอง) |
1-1
1-1 |
FK Nizhny Novgorod Youth[6] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | 4 [4]ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) |
0-3
0-2 |
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)[3] 1 | +0.5 | |
FT 17:00 | 3 [B-9]Khimki Youth |
1-1
0-0 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-3] 2 | +1.25 ▼+1 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 17:00 | 1 [12]ลวีฟ(ยู 21) |
0-0
0-0 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)[5] | +1 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 17:00 | [1]ชีรัค |
6-0
2-0 |
อลาชเคิร์ท บี[8] | -2 | |
Vietnam Women Championship (Vietnam Women Championship) | |||||
FT 17:00 | 1 Phong Phu Ha Nam (w) |
0-2
0-2 |
Than KSVN (w) 1 | +0.5 | |
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน) | |||||
FT 17:00 | [7]Kopetdag Asgabat |
4-1
2-0 |
Energetik Mary[8] | - | |
FT 17:00 | [6]FC MERW |
1-1
0-1 |
เอฟซี อาฮาล[1] | - | |
FT 17:00 | [4]Nebitchi |
1-2
1-2 |
เอฟซี แอลติน แอสเซร์[3] | - | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:10 | 4 Coastal Heroes |
3-0
1-0 |
MCF FC 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:30 | 4 [5]อันจิ มาคัชคาล่า |
0-0
0-0 |
เอสเคเอ รอสตอฟ[1] 1 5 | +0.75 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 17:30 | 1 Gasogi Utd |
3-2
1-0 |
Rutsiro FC 3 | -0.5 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 17:30 | Yokohama S CC Futsal |
2-2
1-1 |
Peace Does Machida Futsal | - | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 18:00 | 2 [B-8]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) |
1-4
0-1 |
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)[B-7] 2 | -0.25 | |
FT 18:00 | 2 [10]อูฟา (เยาวชน) |
0-1
0-1 |
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)[2] 1 | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 18:00 | [9]ดนีโปร-1 (ยู 21) |
3-0
3-0 |
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)[7] 1 | -0.25 | |
moldova division 2 (moldova division 2) | |||||
FT 18:00 | [8]FC Sucleia |
3-0
1-0 |
เรอัล ซัคเซส[9] | -0.25 | |
FT 18:00 | [3]Sporting Trestieni |
2-4
2-2 |
ซีเอสเอฟ สปาร์ตา[1] | +0 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 5 [7]สปาร์ตัก นาลชิค |
1-0
1-0 |
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่[6] 2 | +0.5 | |
FT 18:00 | 6 2 [15]ดรูซบ้า เมย์คอพ |
1-0
1-0 |
FC Tuapse[9] 2 | -0.25 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | ทานซาเนีย ไพรซัน |
2-1
1-1 |
Mbeya Kwanza 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 18:00 | 5 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) |
1-4
0-2 |
Rukh Brest Reserves | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 18:00 | 2 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) |
3-0
2-0 |
สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 1 | -2.25 | |
FT 18:00 | 5 1 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) |
5-3
2-1 |
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 3 | +1 | |
FT 18:00 | 1 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) |
0-6
0-1 |
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 2 | +1.5 | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 18:00 | 2 [2]เบนฟิก้า(ยู 23) |
3-0
1-0 |
เบเลเนนเซส(ยู 23)[6] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 18:10 | 5 1 เฟรนส์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
Satdobato Youth Club | +0 ▲-0.25 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 18:15 | [7]เฮอร์กี้-สปอร์ท |
0-2
0-1 |
เนวา เทอร์โนพิล[6] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 18:15 | 2 [16]เปอร์ซิค เคดีรี่(N) |
2-3
1-3 |
อเรม่า มาลัง[3] 2 | +0.75 ▲+1 ▼▼+0.5 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 18:30 | 1 [4]เพย์กัน |
0-1
0-1 |
ฟาร์ เซปาซี่[8] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 18:30 | 3 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี |
2-1
1-1 |
ฮาโปเอล คัวแคบ 1 | +0.5 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 18:55 | [7]อัล ซาฟา(ซาอุฯ) |
2-0
1-0 |
Arar FC[13] | - | |
FT 18:55 | 1 [2]Al-Trgee(N) |
1-0
1-0 |
อัล-ทอคบาห์[14] 2 | -1.25 | |
FT 18:55 | 4 1 [12]Al Nairyah |
1-1
0-1 |
Al-Jndal[3] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 19:00 | 1 จาเบิลช |
2-2
0-0 |
Efrin 5 | -1.25 | |
FT 19:00 | 4 อัล ฟูโตวา |
2-1
0-1 |
อัล นาวัล 1 | -0.25 | |
FT 19:00 | อัล จาอิส (SYR) |
2-0
1-0 |
อัล-โชต้าดามัสกัส 4 | -0.75 | |
FT 19:00 | 4 1 อัล ทาลิย่า |
1-0
0-0 |
อัล วาห์ดา 3 | +0.25 | |
FT 19:00 | 1 อัล อิติฮัด |
1-1
1-1 |
Ha Ji lage 1 | -0.5 | |
FT 19:00 | 3 อัล คารามาห์ |
0-1
0-0 |
ฮัททีน 6 | -0.5 | |
FT 19:00 | 3 เทชริน เอสซี |
1-0
0-0 |
อัล วัทบา 2 | -0.75 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 [6]เอฟซี โนอาห์ |
0-1
0-0 |
อารารัต[1] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 19:00 | 1 [8]อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) |
0-1
0-0 |
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)[6] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League) | |||||
FT 19:00 | 1 1 ดานูบิโอ(ยู 19) |
0-2
0-1 |
ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 1 2 | +1 ▼+0.75 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:00 | มบารารา ซิตี้ |
1-2
0-1 |
Vipers 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 19:00 | 2 1 Gaddafi FC |
1-0
1-0 |
Arua Hill SC 3 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | 2 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี |
2-1
0-1 |
defense forces 1 | -1.5 ▼-1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | 1 Busoga United |
0-0
0-0 |
ไบร์ท สตาร์ 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 1 พลาเทนเซ่(สำรอง) |
5-2
3-1 |
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 | +0 | |
FT 19:00 | 3 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) |
5-2
4-1 |
ลานุส(สำรอง) 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 1 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) |
2-3
2-2 |
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 3 | +0.25 | |
FT 19:00 | 3 ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน (สำรอง) |
0-2
0-0 |
Gimnasia Mendoza Reserves 2 | -1.25 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 19:00 | 2 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ |
2-1
1-1 |
Clinceni College B 3 | -0.75 | |
FT 19:00 | 2 ราปิด บูคาเรสต์ 2 |
1-0
0-0 |
ดินาโม บูคาเรสต์ 2 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 |
0-4
0-2 |
เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ 1 | +0.25 | |
FT 19:00 | 5 Unirea Ungheni |
1-1
1-0 |
อเวนทัล เรกฮิน 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 19:00 | 2 พานดูรี ทาร์กู-จิอู |
3-0
3-0 |
CS Gilortul Targu Carbunesti 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 19:00 | 4 1 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี |
2-3
1-1 |
CSO Petrolul Potcoava 5 | -0.5 | |
FT 19:00 | 3 ACS Vedita Colonesti MS |
1-2
0-0 |
ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ 1 | +0.25 | |
FT 19:00 | 1 ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ |
1-2
1-1 |
เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | 5 Arges Pitesti B |
1-2
0-1 |
Real Bradu 3 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | 3 ACS Viitorul Cluj |
2-2
1-2 |
กลอเรีย บิสตริต้า 6 | -0.5 | |
FT 19:00 | 1 ACS Sepsi II |
1-0
1-0 |
Odorheiu Secuiesc 5 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | CSM Slatina |
3-1
1-1 |
เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 1 เอฟเค โกเมล(สำรอง) |
8-0
3-0 |
Smorgon 2 2 | -3 | |
FT 19:00 | 2 ดินาโม มินส์(สำรอง) |
3-0
1-0 |
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 19:00 | 2 [5]พริสตีนา |
0-0
0-0 |
KF Dukagjini[8] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1) | |||||
FT 19:00 | 3 1 KF Vushtrria |
1-1
0-1 |
เคเอฟ เฟริซาจ 4 | -0.5 | |
Kenya Super League (Kenya Super League) | |||||
FT 19:00 | 2 Muranga Seal |
0-0
0-0 |
Mombasa Elite 3 | -0.5 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:10 | [A-11]อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) |
1-0
1-0 |
อัล บูกาย์รียาห์[A-8] | - | |
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
FT 19:15 | 1 [7]Al Akhaahli Alay |
2-1
1-0 |
Tadamon Sour[8] 2 | +0 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:20 | 2 [10]อัล-ทักดอม |
0-2
0-1 |
อัล-ไคซูมาห์[5] 3 | +0 | |
FT 19:20 | 4 1 [4]Al Najma(KSA) |
2-3
1-2 |
Al-Rayyan[8] 2 | -0.5 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 19:30 | 1 [15]เมส ราฟซานจาน |
1-1
0-0 |
เพอร์เซโปลิส[7] 1 | +0.75 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 1 อัลเนสร์ไคโร |
3-3
2-1 |
FC Porto Suez 1 | -0.25 | |
FT 19:30 | 2 ZED FC |
2-0
0-0 |
เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1 2 | -1 | |
FT 19:30 | 3 El Sekka El Hadid |
2-1
0-1 |
เอล ดัคเลยาห์ 2 | +0.5 | |
FT 19:30 | วาดี้ เดกลาเอสซี |
0-0
0-0 |
Telecom Egypt 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:30 | 2 Bur Fouad |
1-0
0-0 |
Belbeis FC 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 19:30 | [2]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว |
2-1
0-0 |
ลิเท็กซ์ โลเวช[15] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:30 | [17]Septemvri Simitli |
2-1
2-0 |
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[6] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:30 | 1 [16]Marek Dupnitza |
2-0
1-0 |
เอฟซี ฮีบาร์[3] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 19:30 | 2 [9]Sportist Svoge |
0-3
0-2 |
สปาร์ตัก วาร์นา[4] 3 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 19:30 | 1 [1]มินยอร์ เพอร์นิค |
0-0
0-0 |
FC Dobrudzha[18] 3 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:30 | 1 Wakiso Giants FC |
3-0
2-0 |
โทโร ยูไนเต็ด 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 19:30 | 2 [13]Kustosija |
0-0
0-0 |
เอ็นเคโอซีเยค 2[10] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 19:40 | 2 [10]Al-Rams |
4-0
2-0 |
Gulf Heroes FC[9] 2 | +0.75 | |
FT 19:40 | [13]อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) |
3-1
1-1 |
มาซาฟี่[12] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 19:40 | 4 [2]ดิบา ฟูไจรัช |
3-0
2-0 |
อัล ไทด์[7] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:40 | [5]อัล ฮัมริยา |
0-0
0-0 |
แมสฟุท[8] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
oman sultan cup (oman sultan cup) | |||||
FT 19:40 | Al-Ittifaq (OMA) |
0-1
0-1 |
อัล มูซานนาห์[OMA PL-5] | - | |
FT 19:40 | 1 [OMA PL-9]อัลรูสตัก |
3-2
3-0 |
Quriyat 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:40 | [OMA PL-3]อัล นาห์ด้า |
3-0
2-0 |
จาลัน | - | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 19:45 | 2 [16]วิลล่า เอสปาโนลา |
0-3
0-1 |
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ[13] 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:45 | 3 [1]อัล อันซาร์ |
3-2
2-1 |
Afief[11] 3 | -1.25 | |
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน) | |||||
FT 19:45 | [5]เอชทีทียู อาชกาบัต |
1-1
1-0 |
Sagadam FK[2] | - | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 20:00 | 5 1 [11]เอล มาสรี่ |
2-2
0-2 |
พีระมิดส์ เอฟซี[1] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | [16]ทาลา เอล เจช |
0-0
0-0 |
กาเซล เอล มาฮาลาห์[4] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:00 | 4 [B-6]เอตัวล์ ดู ซาเฮล |
1-1
1-0 |
Rejiche[B-2] 5 | -0.75 ▲▲▲ ▲▲-2 ▼▼-1.5 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 20:00 | NC Magra U21 |
1-1
0-0 |
ปาราดอ เอซี (ยู21) | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
Palestine Cup (Palestine Cup) | |||||
FT 20:00 | 6 Al-Sawahreh |
2-1
1-1 |
Islami Sour Baher 1 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [10]ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) |
1-3
1-2 |
เชลซี(ยู 23)[8] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [9]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) |
0-1
0-0 |
บาร์นสลีย์ (ยู 23)[13] | -0.5 ▲-0.75 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 2 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี |
0-1
0-0 |
คอสเทล ยูนิออน 3 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 รูวู ชูตติ้ง |
1-3
0-3 |
ซิมบ้า 1 | +1.25 ▼+1 |
|
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 20:00 | พาไนโทลิกอส(ยู 19) |
0-1
0-0 |
โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) | - | |
บุรุนดี ลีก (Burundi League) | |||||
FT 20:00 | [2]ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี |
2-0
0-0 |
Olympique Star[14] 2 | +0 | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 4 Pan African |
1-1
1-0 |
DTB FC | +0.75 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:10 | 1 Kiyovu FC |
1-1
0-0 |
Police FC 3 | +0 | |
Romania Liga 4 (Romania Liga 4) | |||||
FT 20:10 | 2 Metaloglobus Bucuresti II |
2-1
0-1 |
ACS Rapid FNG 1 | +0.25 | |
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:15 | 1 [5]ยูเอส ทาทูอิน |
2-1
1-0 |
เอสเปรานซ์ เอสที[1] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 20:30 | 1 [9]ฟูแลด ครูเซสตัน |
1-0
0-0 |
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[14] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 20:30 | 1 [B-2]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) |
1-3
0-3 |
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)[B-1] 3 | +0 | |
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League) | |||||
FT 20:30 | 2 เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) |
0-4
0-3 |
เซอร์โร่(ยู 19) 1 2 | +0 | |
oman sultan cup (oman sultan cup) | |||||
FT 20:45 | Alkamel Alwafi |
1-2
0-0 |
บาห์ลา[OMA PL-6] | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:45 | [4]บาหลี ยูไนเต็ด(N) |
2-1
1-1 |
เปอเซล่า ลามังกัน[14] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 21:00 | 1 [15]เฮชบี เชลกูมเลด |
0-0
0-0 |
เจเอส ซาอัวร่า[2] 2 | +0.25 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 21:00 | 4 [10]อตาลันต้า (เยาวชน) |
1-0
1-0 |
กาญารี่(เยาวชน)[9] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 3 [15]เอซี มิลาน(เยาวชน) |
3-1
1-1 |
ยูเวนตุส(เยาวชน)[3] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 21:00 | [7]CRB Ain Ouessara |
0-0
0-0 |
CRB Temouchent[4] 1 | +0 | |
FT 21:00 | [1]อาร์ซี คูบา |
1-0
1-0 |
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส[13] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 1 1 [3]เอ็มซี ไซดาร์ |
3-0
1-0 |
ES Ben Aknoun[11] 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | [E-8]ซีเอ บัตน่า |
3-2
1-0 |
JS Bordj Menaiel[E-2] | -0.5 | |
FT 21:00 | 1 [E-6]NRB Teleghma |
3-1
2-0 |
US Chaouia[E-1] 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | [E-12]IRB Lakhdaria |
0-1
0-1 |
IRB Ouargla[E-10] | - | |
FT 21:00 | [16]SC Ain Defla |
1-1
1-0 |
จีซี มาสคาร่า[5] | - | |
FT 21:00 | [E-9]เอ็มโอ เบไจอา |
0-0
0-0 |
เจเอสเอ็ม สกิกดา[E-15] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 2 [E-14]เอ็มซี อีไอ อิวล์มา |
0-1
0-1 |
ยูเอสเอ็ม อันนาบา[E-3] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | [15]JSM Tiaret |
2-0
0-0 |
SKAF Khemis Melina[14] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 2 [E-5]Hanshely |
1-1
0-0 |
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์[E-11] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 4 [9]เอเอสเอ็ม ออราน |
1-1
0-0 |
ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์[8] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 2 [E-13]Hamra Annaba |
3-0
1-0 |
เอ็มโอ คอนสแตนติน[E-16] | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 [10]MCB Oued Sly |
0-1
0-0 |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช[12] 4 | -0.75 | |
FT 21:00 | 3 [E-7]เอเอส เอน เอ็มลิล่า |
1-0
1-0 |
เจเอสเอ็ม เบอจายา[E-4] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | [2]El Bayadh |
2-0
0-0 |
ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค[6] | - | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 21:00 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) |
0-0
0-0 |
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | +0 | |
FT 21:00 | 2 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) |
2-0
1-0 |
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 21:00 | อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) |
1-4
0-2 |
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | +0.75 | |
FT 21:00 | 1 1 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) |
1-1
0-0 |
โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 5 | -1.25 | |
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 21:00 | TTG-Ugra Yugorsk Futsal |
1-3
0-1 |
Norilsky Nickel Futsal | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | [204]ศรีลังกา |
3-3
1-1 |
เซเชลส์[199] | - | |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | 2 [1]โมฮัน บากอน(อินเดีย)(N) |
4-2
3-1 |
เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี[11] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 21:00 | 4 ออสโต้(เยาวชน) |
1-3
1-2 |
โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 21:00 | 3 [3]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) |
1-0
1-0 |
Farense U23[7] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 21:00 | 1 [A-10]ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) |
1-3
0-0 |
ปอร์เดโนเน(เยาวชน)[A-9] 3 | +0.5 | |
oman sultan cup (oman sultan cup) | |||||
FT 21:15 | [OMA PL-12]Salalah |
1-1
0-0 |
ฟานจา เอสซี | -2.25 | |
FT 21:15 | 2 ซาลาลาห์ |
2-1
0-0 |
มัสแคท 3 | +0 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 21:25 | 4 เอฟซี นูอาดิโบ |
0-0
0-0 |
AS Garde Nationale 3 | -1.75 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 21:30 | 4 [3]เซปาฮัน |
0-0
0-0 |
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[12] 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 21:30 | 3 [2]เอสเตกฮลัล |
0-0
0-0 |
นาซซาจี้ มาซานดาราน[10] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 21:30 | [9]ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา |
0-0
0-0 |
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า[3] | - | |
FT 21:30 | [16]คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ |
1-1
0-0 |
UTS Union Touarga Sport Rabat[2] | - | |
ยูเออี ดิวิชัน 2 (UAE Division 2 Group A) | |||||
FT 21:40 | 3 Al Ittifaq Dubai |
1-0
1-0 |
Atletico Arabia FC | -1.75 ▲▲▲ ▲-2.75 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:00 | 3 [3]คลับ แซลมี |
3-4
1-2 |
วีแดด คาซาบลานก้า[1] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [1]คาราบัค |
1-0
0-0 |
เคสลา เอฟเค[6] | -1.75 ▲-2 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 22:00 | [6]เวเจิล (ยู 19) |
0-2
0-1 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)[1] | - | |
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division) | |||||
FT 22:00 | 2 [9]บูไสทีน |
0-2
0-0 |
อัล ชับบับ[2] 2 | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [7]อัล อิติฮัด (บาห์เรน) |
3-1
3-0 |
อัล ทัดมัน[10] 2 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 22:00 | 2 1 [1]เมลคิยา |
0-1
0-1 |
บาห์เลน เอสซี[6] 6 | -1.25 ▼-1 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [15]Berekum Chelsea |
1-0
1-0 |
King Faisal Babes[1] 2 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
Ecuador Reserve League (Ecuador Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 4 Universidad Catolica del Ecuador Reserves |
2-2
1-0 |
เอเมเลค(สำรอง) 3 | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | 3 รัสเซลล์ซิตี้ |
1-0
0-0 |
มูอิเทอร์เอสซี 1 | -0.75 | |
FT 22:30 | 1 อัล บิดด้า เอสซี |
1-2
0-0 |
อัล-เมไซเมียร์ เอสซี 4 | +0 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:30 | 3 [16]เอฟซีคลินเซนิ(N) |
0-2
0-1 |
เซ็บซี่[12] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:30 | 3 [6]เบโร่ สตารา ซากอร่า |
1-1
0-0 |
พีริน บลากอเยฟกราด[11] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:30 | 5 [11]อัสติ นาดลาเบม |
0-2
0-2 |
โอปาว่า[7] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:30 | 3 [14]เอนพ์พี |
1-1
1-1 |
สโมฮา เอสซี[8] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 5 [18]เอล อิสไมลี่ |
0-2
0-0 |
ซามาเล็ค[3] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 22:40 | 4 1 [1]คาซม่า |
1-0
0-0 |
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี[10] 2 | -0.75 | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 3 [1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
5-1
3-1 |
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[13] 1 5 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:59 | 4 [POR D2-3]คาซ่า เพีย เอซี |
3-1
2-0 |
เอสซี เฟยเรนเซ่[POR D2-15] 1 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 [3]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
3-0
2-0 |
เทรนซิน[6] 4 | -0.25 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 22:59 | 3 [12]เอ็มซี โอราน |
0-0
0-0 |
อีเอส เซทิฟ[6] 4 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 1 [10]เจเอส คาบิลี่ |
1-1
1-0 |
อาร์ซี อาร์บา[16] 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:59 | 2 [1]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส |
0-0
0-0 |
สปายริส เคานาส[3] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 22:59 | 1 [10]มกับบา เอฟซี |
2-3
0-1 |
แพมเบิร์คแอทลีต้า[2] 1 | +2.25 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 22:59 | 1 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก |
0-1
0-1 |
CS Duguwolofila 2 | +0 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 22:59 | 2 Marimoo |
0-0
0-0 |
Brikama United 1 | +0 | |
oman sultan cup (oman sultan cup) | |||||
FT 23:00 | 1 Smail |
0-1
0-1 |
ซาฮัม[OMA PL-13] 3 | +0 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 23:15 | 8 1 เอเอสเอซี คองคอร์ด |
1-0
1-0 |
AS Douanes Nouakchott 1 3 | +0 | |
ผลฟุตบอลวัน 20 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 00:00 | 2 [1]ทริงลาฟ คราน |
2-1
1-0 |
เอ็นเค ครักคา[11] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 00:00 | 1 [6]บัซคา โทโพลา |
1-2
1-1 |
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[12] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 00:00 | 5 1 [10]ดราโกโวลแยค |
1-2
0-2 |
สลาเวน โคปริฟนิก้า[9] 5 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 00:00 | 3 [15]พุชช่า นิโปโลมิเช่ |
0-0
0-0 |
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย[16] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 00:00 | 5 [8]เอฟเค เวเลซ |
1-1
0-0 |
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค[4] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 00:00 | 3 [2]ทูเลวิค วิจานดี่ |
0-2
0-0 |
เอฟซี คูเลสซาเล่[1] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 00:00 | [5]เนีย ซาลามิส |
3-0
3-0 |
โอลิมเปีย ลิมเปียน[6] | -0.75 ▲-1 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:00 | 2 SV Gerasdorf Stammer |
1-3
0-1 |
Sportunion Mauer | +2.25 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 00:00 | Hasaacas (W)(N) |
0-2
0-1 |
Mamelodi Sundowns (W) 1 2 | -0.25 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 00:15 | 2 [2]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก |
2-1
0-1 |
SCCM Chabab Mohamedia[7] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 00:15 | 3 [A-10]Al Dahab |
0-0
0-0 |
อัล ลิยาช[A-1] 2 | +1 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 00:30 | 2 1 [15]ฮันโนเวอร์ 96 |
0-0
0-0 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[3] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 00:30 | 3 [16]เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น |
1-2
0-0 |
เนิร์นแบร์ก[6] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 00:30 | 1 [2]ดินาโม เคียฟ |
6-1
3-1 |
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[11] 2 | -2.25 ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 00:30 | [12]โฮโบร |
2-1
1-0 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[2] | +0.5 | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 00:30 | 2 [9]ซังค์ พอลเท่น |
1-1
0-1 |
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[16] 2 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 00:30 | 3 [3]เอสเคยู อัมเสตทเทน |
5-2
1-2 |
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[10] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 00:30 | 2 [12]เอสวี ฮอร์น |
2-3
1-0 |
เอฟซี ไลเฟริ่ง[2] 1 | +1 ▲▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 00:30 | 1 [14]FC Superfund Pasching |
0-1
0-0 |
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์[6] 2 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 01:00 | 3 1 [9]โอเดนเซ่ บีเค |
2-3
0-2 |
วีบรอก[7] 6 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 01:00 | [8]เฮอฟอล์จ โคเก้ |
3-0
3-0 |
เอสเบิร์ก[7] 4 | +0 | |
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 01:00 | 1 1 [14]Stade Briochin |
1-1
0-0 |
โชเลท เอสโอ[9] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 [13]เซเต้ เอฟซี |
2-1
0-1 |
เรด สตาร์ 93[15] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 1 [7]เซอด็อง |
0-0
0-0 |
บูโลญจน์[16] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 [6]ชาโตรูซ์ |
4-1
0-1 |
โอร์แลงส์ ยูเอส[11] 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 [17]เกรไตล์ |
0-1
0-1 |
อานซี[2] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 2 [10]อาวรองเช่ |
3-2
2-0 |
บาสเตีย ซีเอ[18] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 [8]เลอ ม็องส์ |
0-2
0-1 |
วิลเลฟรองเช[3] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 01:00 | 2 [9]บันก้า การ์ซได |
1-1
0-0 |
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[8] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 01:00 | 1 โรสกิลด์ |
2-2
1-1 |
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 01:00 | 3 นาสบี้(N) |
1-0
0-0 |
วอนลอส 5 | +0 ▲-0.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 1 [2]เอล อาห์ลี |
1-0
0-0 |
เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ[10] 5 | -2 ▲-2.25 ▼▼-1.75 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 01:00 | 2 [18]เอสซี เวิร์ล |
2-4
0-1 |
ซาบรุคเค่น[3] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 3 1 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) |
0-3
0-1 |
มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 2 | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 01:00 | 5 ซานโตส(เยาวชน) |
2-1
0-1 |
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 3 | -0.5 | |
FT 01:00 | 2 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) |
0-1
0-1 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1 4 | +0.25 | |
FT 01:00 | 3 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) |
1-1
0-1 |
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 2 | +1 ▲+1.25 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 01:00 | [3]วีเอสจี อัลท์ไลนิค |
2-1
1-1 |
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[7] 1 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [13]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ |
1-1
0-0 |
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[8] 3 | +0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 4 [B-14]SC Eltersdorf |
1-2
0-2 |
เอฟซี ไพพินส์รีด[B-13] 2 5 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | [B-6]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
0-1
0-0 |
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์[B-1] | +1 ▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 01:00 | 1 SV Schwechat |
6-0
4-0 |
SC Ostbahn XI 1 | -1 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:00 | 1 Afrique Football Elite |
0-1
0-0 |
AS Korofina | -0.25 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 01:00 | 4 MKS Jantar Ustka |
1-2
0-1 |
MKS Wladyslawowo 3 | -1.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:00 | 2 น็อตตินเก้น |
3-2
2-1 |
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | 7 3 Feucht SC |
0-3
0-2 |
เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 1 1 | +0.75 ▲+1 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 4 Desportiva Alianca Youth |
1-0
1-0 |
CE Olhodaguense U20 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 01:10 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ |
2-0
1-0 |
Wissa Szczuczyn | -2 ▼-1.75 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 01:15 | 3 [9]แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) |
0-0
0-0 |
โคโลญจน์ (ญ)[8] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | 5 2 [10]ชินเดียทาร์โกวิสเต้ |
2-2
0-0 |
ราปิด บูคาเรสต์[4] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women’s) | |||||
FT 01:30 | 1 [8]วีวี อัลค์มาร์ (ญ) |
1-5
0-3 |
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)[1] 1 | +1.75 ▲▲▲+2.5 ▼+2.25 |
|
FT 01:30 | 1 [2]Feyenoord Rotterdam (W) |
1-1
0-1 |
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)[4] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 01:30 | [N(s)-6]บีเอสวี เรห์เด้น |
2-3
1-0 |
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์[N(s)-7] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:30 | 5 1 [W-17]วีกเบอร์ก บีค |
1-1
1-0 |
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[W-1] 1 | +1.75 ▲+2 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:30 | 2 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก |
3-0
2-0 |
Hamburger SV III 1 4 | -1.75 | |
FT 01:30 | 3 SC Concordia Hamburg |
3-0
0-0 |
Bramfelder SV 2 | -2.25 | |
FT 01:30 | 2 1 Goppinger SV |
4-1
2-0 |
เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 1 2 | -0.5 | |
FT 01:30 | 3 1 บาด วิลเบล |
0-1
0-1 |
FC Eddersheim 1 | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 01:30 | 2 แฮมม์ยูไนเต็ด |
3-2
2-1 |
TSV Sasel 3 | +1.75 | |
FT 01:30 | HSV Barmbek Uhlenhorst |
2-1
0-0 |
VFL Lohbrugge | -0.75 | |
FT 01:30 | 1 TuS Osdorf |
2-3
1-2 |
HEBC Hamburg | -0.25 | |
FT 01:30 | เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช |
5-1
0-0 |
VfB Ginsheim 3 | -2 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 01:30 | 3 Duren |
0-7
0-2 |
เฟาเอฟแอล วิชทาล 1 | +1 ▲+1.25 |
|
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 01:45 | 1 [POR D2-8]เปนาฟิลด์ |
0-3
0-3 |
ปอร์ติโมเนนเซ่[POR D1-6] 2 | +0.25 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 02:00 | 3 [14]วีวีวี เวนโล |
2-0
1-0 |
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[7] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 02:00 | [4]เอ็มเมน |
2-0
1-0 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[15] | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
FT 02:00 | 1 [8]เดน บอสช์ |
1-0
1-0 |
เอฟซี ออสส์[19] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 02:00 | 4 [20]ดอร์เดรชท์ |
0-4
0-0 |
เดอ กราฟสคัป[3] 1 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 02:00 | [17]เฮลมอนด์ สปอร์ต |
1-5
0-2 |
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[1] | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 02:00 | [18]อัลเมเร่ ซิตี้ |
0-2
0-0 |
เอ็มวีวี มาสทริสช์[10] 1 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
FT 02:00 | [12]เอ็นเอซี เบรด้า |
1-1
0-0 |
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[13] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 02:00 | 2 [16]เอสซี เทลสตาร์ |
0-2
0-2 |
เอดีโอ เดน ฮาก[5] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 2 [6]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) |
4-4
4-2 |
โวเลนดัม[2] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | [9]โรด้า เจซี |
2-2
1-1 |
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[11] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 02:00 | 3 [6]ซาเลเกอเซ็ก ทีอี |
1-1
0-0 |
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[5] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 02:00 | 4 [2]วาสแลนด์ บีเวเรน |
0-2
0-0 |
มูสครอน เปรูเวลซ์[8] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 02:00 | [13]Real Betis Futsal |
1-4
1-3 |
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal[5] | - | |
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 02:00 | Pessah Lo Fano |
5-1
1-0 |
โรมาเนีย(ฟุตซอล) 1 | - | |
FT 02:00 | นาโปลี (ฟุตซอล) |
5-4
3-2 |
Lido Di Ostiav Meta Futsal | - | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 02:00 | [9]Charleroi (W) |
0-2
0-0 |
อันเดอร์เลชท์ (ญ)[1] | +2 ▲▲▲+2.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲+4.75 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 02:00 | 3 [4]อันเดรซัก |
2-1
1-0 |
อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์[9] 3 | -0.5 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 02:00 | 4 SG 2000 Mulheim-Karlich |
1-1
1-1 |
ไอน์ทรัค เทรียร์ | +1.75 ▲+2 |
|
FT 02:00 | 2 Hammer SpVg |
0-2
0-1 |
อดัม แซม บีค 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 02:00 | 1 1 [B-13]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) |
1-2
1-0 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)[B-7] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 02:00 | 2 [14]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) |
1-1
0-0 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[6] 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 02:00 | [B-1]ฟูแล่ม(ยู 23) |
3-0
0-0 |
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)[B-4] 1 | -0.75 ▲▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 02:00 | 2 [ENG PU23B-6]นอริช ซิตี้ (ยู 23) |
1-1
1-0 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)[ENG U23 D1-10] | -0.5 ▲▲-1 |
|
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina) | |||||
FT 02:00 | 1 Jocoro FC (w) |
3-4
2-1 |
CD Luis Angel Firpo (W) 1 | +3.5 ▼+3.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 02:15 | 5 [4]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี |
1-0
0-0 |
เดปอร์ตีโบ ลาร่า[6] 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 02:25 | 1 [13]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) |
1-4
1-1 |
ออสเตรีย ลัสเตนัว[1] 3 | +1 ▼▼+0.5 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 02:30 | 2 [15]เอาก์สบวร์ก |
2-1
2-1 |
บาเยิร์น มิวนิค[1] 1 | +2 ▲+2.25 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 02:30 | 6 [7]อีเวอร์ดอน |
2-1
1-0 |
วินเตอร์ทูร์[1] 1 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 02:30 | 1 [5]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
2-0
1-0 |
อารัว[4] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
FT 02:30 | 1 [3]สเตด โลซาน อูชชี |
2-0
2-0 |
เอฟซี ธูน[6] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 02:30 | 2 [1]เมียดิซ เลกนิก้า |
2-0
0-0 |
ออดราออปอเล[10] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 02:30 | 2 [11]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ |
2-1
1-0 |
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[8] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 02:30 | [4]Xota Magna Gurpea Futsal |
2-1
2-1 |
เลบันเต(ฟุตซอล)[9] | - | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 02:30 | 1 [5]KAA Gent Ladies |
0-2
0-0 |
สตองดาร์ ลีแอช (ญ)[4] | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 02:30 | St.Polten Amateure |
2-1
1-0 |
SCU Kilb 1 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:30 | 3 1 นิวบริดจ์ ทาวน์ |
1-3
0-1 |
Skerries Town FC 2 | +0.75 ▲+1 |
|
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
FT 02:30 | 2 [S-7]คาร์มาร์เธ็น |
1-1
0-1 |
Trefelin[S-11] 5 | -0.25 | |
FT 02:30 | 2 [S-3]ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
3-4
3-2 |
ลันวิท เมเจอร์[S-2] 1 | -0.5 | |
FT 02:30 | 1 [S-12]อาแฟน ลิโด้ |
3-2
0-1 |
Pontypridd[S-1] 2 4 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 02:30 | 2 [S-10]อัมมันฟอร์ด |
2-2
2-1 |
Risca Utd[S-14] 2 | -0.75 | |
FT 02:30 | 4 [S-4]กอยเตร ยูไนเต็ค |
3-0
2-0 |
แอลลาเนลี[S-5] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 02:30 | 4 [15]Llangefni Town |
1-3
1-1 |
ลานดูเนา[2] | +1.5 | |
FT 02:30 | [4]บัคลี่ย์ ทาวน์ |
4-2
1-1 |
Llanrhaeadr FC[16] | -1.25 ▼▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 02:30 | 2 [1]แอร์บัส ยูเค บรอจตัน |
2-2
1-0 |
กุลสฟิลด์ เอฟซี[3] 1 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 02:45 | 2 [6]ดันดาล์ค |
1-2
1-1 |
เดอร์รี่ ซิตี้[5] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:45 | [8]ฟินน์ ฮาร์ปส์ |
5-0
2-0 |
ลองฟอร์ด ทาวน์[10] 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 02:45 | 4 [3]สลิโก โรเวอร์ส |
1-1
1-0 |
โบฮีเมี่ยนส์[4] 2 | +0 ▲▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 02:45 | 2 [1]แชมร็อค โรเวอร์ส |
2-1
0-1 |
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[7] | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 02:45 | 1 [9]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[2] 1 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 02:45 | 3 [4]เมเชเลน |
2-1
0-0 |
คลับบรูซ[3] 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 02:45 | 3 [6]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส |
2-0
1-0 |
ลูตัน ทาวน์[11] 3 | -0.25 | |
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 02:45 | 2 [11]คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน |
0-1
0-1 |
อเบอรี่สวิธทาวน์[9] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 02:45 | [4]บาลา ทาวน์ |
3-1
1-0 |
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด[2] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:45 | 4 [1]เดอะ นิว เซนต์ส |
2-0
0-0 |
นิวทาวน์ เอเอฟซี[3] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 02:45 | 2 [5]เบรย์ วันเดอเรอร์ส(N) |
0-2
0-0 |
ยูซี ดับลิน[3] 4 | +0.25 | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 02:45 | 1 [2]กริมสบี้ ทาวน์ |
1-0
1-0 |
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[20] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 02:45 | [9]ควีน ออฟ เซาธ์ |
1-2
0-1 |
อินเวอร์เนสส์[2] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 02:45 | 2 [2]โคเลอไรน์ |
3-1
2-1 |
ลาร์นเอฟซี[3] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:45 | 1 Tolka Rovers |
6-0
5-0 |
Greystones | -1.25 | |
FT 02:45 | 2 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด |
2-2
0-2 |
เซนต์ แพทริค ไซ 4 | -1.75 ▲-2 |
|
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 02:45 | 5 ลิงซ์ เอฟซี |
1-2
1-1 |
แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 3 | -2.25 ▼▼▼-1.5 |
|
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
FT 02:45 | [5]รูตินทาวน์ เอฟซี |
6-1
2-1 |
ทคอนวี ยูไนเต็ด[7] | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
Republic of Ireland FAI Intermediate Cup (Republic of Ireland FAI Intermediate Cup) | |||||
FT 02:45 | 2 ลิฟฟีย์ เพลียส์ |
1-0
0-0 |
เซนต์ มอชแทส 5 | +0.75 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 03:00 | 1 [7]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า |
4-1
3-1 |
ซีเอ ฮูราแคน[11] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 03:00 | 3 1 [7]โมนาโก |
2-2
1-2 |
ลีลล์[12] 5 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 03:00 | 2 [19]เลบานเต้ |
0-0
0-0 |
แอธเลติก บิลเบา[7] 1 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 03:00 | 7 1 [19]ฟูเอนลาบราดา |
1-1
1-0 |
มิรานเดส[17] 3 | -0.25 | |
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 03:00 | 2 2 [2]อาดส์ เอฟซี |
1-2
1-1 |
เดิร์กวิว เอฟซี[9] 1 1 | -0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 03:00 | ซีดี กัวจูเอโล |
3-0
2-0 |
Ciudad Rodrigo 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 03:00 | 2 [B-6]ฟกูรายูไนเต็ด |
5-1
3-1 |
เครนดิ[B-5] 5 | -0.25 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 03:00 | 1 WAA Banjul |
0-0
0-0 |
Gambia Armed Force 2 | -0.25 | |
Costa Rica U20 League (Costa Rica U20 League) | |||||
FT 03:00 | 1 เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) |
0-2
0-0 |
อลาจูเรนเซ่(ยู20) | +0.75 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 03:00 | 3 Deportivo Maipu Reserves |
0-0
0-0 |
CA Fray Luis Beltran 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 03:00 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) |
0-0
0-0 |
Herrera FC Reserves 1 | +0 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 03:00 | 3 [B-18]เรอัล เบติส 2 |
1-2
1-2 |
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่[B-5] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 03:00 | 3 [A-9]เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล |
5-0
3-0 |
เซลต้า บีโก้ บี[A-8] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 03:08 | 1 Ciervos FC |
3-0
1-0 |
CD Guerreros de Xico 2 | -0.25 | |
Costa Rica U20 League (Costa Rica U20 League) | |||||
FT 03:30 | 2 เอเรเดียโน่(ยู20) |
0-1
0-0 |
Municipal Perez Zeledon U20 1 | -0.5 | |
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 03:45 | [POR D1-3]เบนฟิก้า |
4-1
0-0 |
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[POR D1-10] 5 | -1.75 ▼▼-1.25 ▲-1.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 04:00 | 4 [8]กัวสตาโตยา |
0-3
0-1 |
แอนติกา จีเอฟซี[1] 3 | -0.25 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 04:00 | 2 ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) |
0-2
0-1 |
Atletico Union Guimar Women 2 | +0.75 | |
FT 04:00 | 1 Union Viera CF (w) |
1-2
0-1 |
Las Majoreras (w) | -1.5 ▲-1.75 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 04:00 | 1 CD Centenario |
1-8
0-3 |
โคลอน ซี-3 1 | -0.25 | |
FT 04:00 | 3 SD Atletico Nacional |
1-1
0-0 |
CA Independiente de la Chorrera Reserves 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 04:00 | 4 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) |
0-1
0-1 |
SD Panama Oeste 3 | +0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 04:15 | [113]เอลซัลวาดอร์ (ญ) |
0-1
0-1 |
ฮอนดูรัส (ญ)[118] | -0.5 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 04:30 | 4 [5]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา(N) |
0-5
0-4 |
คาราคาส เอฟซี[1] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 04:45 | 4 [5]มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ |
4-1
2-1 |
ไอเอ ซูด อเมริกา[15] 5 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 05:00 | [7]12 เดอ อ็อคทูเบอร์ |
0-0
0-0 |
ก๋วยลีน่า[10] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 2 [9]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
2-2
1-2 |
เรโม เบเลม[16] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 05:00 | 2 [14]บัสควอ เอฟซี |
2-0
1-0 |
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[13] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women) | |||||
FT 05:00 | Capital FF (w) |
0-1
0-1 |
เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) | -0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:15 | 5 1 [24]ซาน ลอเรนโซ่ |
0-1
0-1 |
กิมนาเซีย ลา พลาต้า[10] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 05:20 | 2 GAMTEL |
2-0
1-0 |
Samger FC 1 | -0.25 | |
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League) | |||||
FT 06:00 | 4 Torque U19 |
0-0
0-0 |
เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) 5 | -0.75 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 06:00 | 2 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) |
0-4
0-1 |
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | +0.75 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 06:00 | 2 Mario Mendez FC |
1-2
0-0 |
Veraguas FC Reserves 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 06:00 | 2 San Martin FC |
3-0
1-0 |
Panama City FC 1 | -0.5 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |