ราคาบอล.cc







ผลบอล 19 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 18 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 17 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 16 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 15 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 14 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 13 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 17 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 06:30 4 [6]อาร์เจนตินา 0-0
0-0
บราซิล[2] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 07:15 1 1 [21]ชิลี 0-2
0-1
เอกวาดอร์[55] 2 -0.5
-0.75
-0.5
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 08:05 1 [45]คอสตาริกา 2-1
1-1
ฮอนดูรัส[68] -0.5
-0.75
-0.5
FT 08:05 1 [69]ปานามา 2-1
0-1
เอลซัลวาดอร์[65] 1 -0.5
-0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:05 5 [10]ตลัซกาลาเอฟซี 0-2
0-1
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[9] 3 +0
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 08:30 3 Brazil U18(N) 3-2
2-1
โคลัมเบีย(ยู 20) 4 -0.25
-0.5
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 09:00 1 [48]แคนาดา 2-1
1-0
เม็กซิโก[9] 2 +0.5
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:05 1 [6]แทมปิโก มาเดโร 1-1
1-0
Cocodrilos de Tabasco FC[5] 1 -0.25
-0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 3 [3]ม็อกโป ซิตี้ 1-1
0-0
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[4] 1 -0.5
-0.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 [1]ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 1-2
1-1
Hebei Gongfu[2] +0
FT 13:00 [7]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 1-3
1-1
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[3] +2.25
+1.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:15 2 Persemag Magetan 1-1
1-1
Perspa Pacitan 2 2 +0
-0.25
FT 13:15 2 Perseba Bangkalan 1-1
0-0
Mitra Surabaya 1 +0.75
+0.5
+0.25
FT 14:00 3 Persbit Bitung 2-3
1-2
Persminsel Minahasa 2 +0.75
+0.5
FT 14:00 3 Tapanuli Atletik FC 0-4
0-3
Poslab Labuhan Batu 1 +0.25
+1
Vietnam Women Championship (Vietnam Women Championship)
FT 14:30 Phong Phu Ha Nam (w) 1-3
1-0
TNG Thai Nguyen (w) -1.25
-1.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:30 IPPOT Tapa 2-1
0-0
Persital FC 4 +1
Pend 15:00 Rajawali FC(N)
Raga Putra Menoreh -0.5
-0.25
FT 15:00 1 Talenta Banua FC 0-4
0-1
PS Kab Tapin Binuang 2 +2.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 2 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 3-0
1-0
พีเอสบีเอส บีไอเอเค 1 5 -0.75
-0.5
FT 15:15 1 ศรีวิจาย่า เอฟซี 0-1
0-0
พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 2 -0.5
-0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:15 3 Persekap Pasuruan 0-2
0-0
Persekabpas Pasuruan 2 +0.75
FT 15:15 1 Persiga Trenggalek 3-2
2-0
Persenga Nganjuk 1 -1.25
FT 15:15 3 มาดูรา เอฟซี(N) 2-1
1-0
Cahaya Madura Muda 3 -2.25

-3.5
FT 15:15 3 Deltras Sidoarjo 3-0
2-0
Persikabo Batu 2 -2
-2.25
-3
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 1 ศรีสะเกษ เอฟซี 0-5
0-2
อุบลราชธานี เอฟซี 4 -0.75
FT 15:30 1 Nakhonratchasima United FC 1-0
0-0
ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 1 2 -0.25
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 16:00 FC IMAS U19 1-0
0-0
Pezinok U19 -1.25
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 16:00 FK Nove Zamky (w) 0-1
0-1
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) +3.5
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 16:00 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 10-0
4-0
วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) 1 -3
-3.5
ฟุตบอลหญิง โรมาเนีย คัพ (Romania women Cup)
FT 16:30 Dream Team Bucurest (W) 0-4
0-0
แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) +3.5

+4.75
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 16:30 1 เอ็มอีจี 2-1
2-0
บียู เอฟซี 1 -0.25
+0
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
POST 17:00 [4]เซวาน บอย
อลาชเคิร์ต[7] +0
+0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 1 [15]ขอนแก่น เอฟซี 3-1
0-1
ราชนาวีสโมสร[18] -0.5
-0.75
FT 17:00 3 [12]เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0-2
0-1
อยุธยายูไนเต็ด[9] 2 -0.5
-0.25
-0.5
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 2 1 [18]คิซิลคาบอลัคสปอร์ 4-0
2-0
Kusadasispor[4] 2 +0.5
+0.75
FT 17:00 2 [2]Erzin Belediyespor 3-0
1-0
Carsambaspor[19] 4 -0.5
-1.25
FT 17:00 [5]76 Igdir Belediye spor 3-3
1-2
Sile Yildizspor[3] -0.75
FT 17:00 1 [13]Yeni Orduspor 1-1
1-0
ยอมราสปอร์[6] 3 -0.25
FT 17:00 [16]Siirt Il Ozle Idaresi Spor 3-2
0-1
Darica Genclerbirligi[15] 1 +0
FT 17:00 [9]Elazig Belediyespor 3-0
1-0
มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์[8] 1 +0
FT 17:00 1 [17]ฮาเซทเทเป้ เอสเค 0-2
0-0
Aksarayspor[7] 3 -0.25
FT 17:00 1 [11]Kestel 0-1
0-0
Halide Edip Adivarspor[10] 2 -0.25
-0.5
-0.25
Vietnam Women Championship (Vietnam Women Championship)
FT 17:00 1 1 Than KSVN (w) 0-2
0-0
CLB TPHCM (W) 3 +1.75
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 คาราบาจโลคบาตัน 1-0
1-0
เอฟเค โมอิก บากู -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 4 อัลคอร์ค่อน บี 1-1
0-1
อัลโคเบนดาส สปอร์ต 2 +0
-0.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:30 คาราบัค 2 6-0
3-0
ซีร่า เอฟเค 2 -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 17:45 4 [3]Kheybar Khorramabad 2-2
1-1
โคเชห์ ทาเลย์[7] 3 -0.5
FT 17:45 [6]Shahrdari Astara 0-1
0-0
มาลาวัน[4] +0.25
+0
FT 17:45 1 [9]FC Vista Turbine 4-1
2-1
แมชชีน ซาซี่[18] 3 -1.25
FT 17:45 [12]เมส เคอมัน 1-1
0-1
Esteghlal Mollasani[13] -0.25
FT 17:45 [8]คูเนห์ เบ คูเนห์ 1-0
1-0
อาร์แมน โกฮาร์[5] +0
+0.25
FT 17:45 [14]Mes Shahr-e Babak 1-0
1-0
ไซปา[10] -
FT 17:45 [1]แคชไค 0-0
0-0
Shahrdari Hamedan[2] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 2 [1]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2-1
1-0
ทอม ทอมสค์[10] 5 -1.25
-1.5
FT 18:00 [15]โดลโกพรูดนี่ 3-3
3-1
ตอร์ปิโด มอสโก[3] 1 5 +0.5
+0.75
+0.5
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 [8]ระนอง เอฟซี 2-2
1-0
ลำปาง เอฟซี[4] 5 +0.25
FT 18:00 3 [5]ลำพูน วอร์ริเออร์ 2-0
0-0
ระยอง เอฟซี[10] 1 4 -0.75
-1
FT 18:00 1 [2]สุโขทัย เอฟซี 4-2
2-0
ราชประชา เอฟซี[17] 4 -1.5
FT 18:00 2 [11]กรมศุลกากร เอฟซี 3-9
0-5
อุดรธานี[3] 2 +0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 2 [14]Bayrampasa 0-0
0-0
ดัคซีสปอร์[1] 3 +0
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [10]คแวนท์ ออบนินส์ค 1-1
0-1
FK Znamya Noginsk[8] +0.75
+0
+0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 2 Kafue Celtic FC 0-1
0-1
Green Buffaloes 2 +0
FT 18:00 1 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 2-1
0-1
Indeni FC 3 -0.25
โปลิช คัพ (Poland Cup Women)
FT 18:00 3 Rekord Bielsko Biala Women 2-2
0-0
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 3 +2.25
+2.5
Moldova Cup Women (Moldova Cup Women)
FT 18:00 1 FC Maksimum (w) 1-2
0-0
Agarista CSF Anenii Noi (W) 2 +0.5
+0.25
FT 18:00 1 PGU SS4-FC Alga (w) 4-0
0-0
Real Succes-SS11 (w) 1 -0.75
+0
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 1 Durban Ladies FC (W) 4-3
4-0
JVW FC (w) 1 +1.75
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:15 4 [11]เอสเตกัล คูซสถาน 3-0
0-0
ซาฮิน บูเชอร์[17] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 18:15 [16]พาร์ส โจโนบิ แจม 1-0
0-0
Shams Azar Qazvin[15] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 3 1 ซูลูท ยูไนเต็ด 1-1
0-1
เปอซิบา บาลิคปาปัน 1 2 -0.25
+0
+0.25
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 18:30 FK Levski Krumovgrad 1-1
1-1
พีเอฟเค มอนทาน่า +0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:30 5 [6]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2-0
1-0
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 3 -0.25

-1.5
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:30 FK Qabala II 1-3
1-0
ซากาตาล่า เอฟเค -
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League)
FT 18:55 3 เอฟเค สลาวิย่า 4-0
0-0
เอฟเคสวิเจซด้า 4 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 โรดิน่ามอสควา 3-1
1-1
เบรนท์ฟอร์ด บี -
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
Postp 19:00 เทสล่า สตรอปคอฟ
MSK Puchov -
Postp 19:00 Spisske Podhradie
ซลาเต้ โมราฟเซ่ -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 2 [12]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 3-0
2-0
เทคสติลชิค อีวาโนโว[19] 5 -1.25
-1
-1.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 19:00 1 นิตร้า 4-2
2-0
TJ Druzstevnik Vrakun 1 -0.75
FT 19:00 2 TJ Imel 4-2
3-1
Slovan Levice 1 -0.75
-1
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 19:00 2 [8]ลิน (ญ) 2-1
1-0
อซานฟอทบอล (ญ) -1.75
-2
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 1 [7]หนองบัวลําภู 3-1
0-1
บางกอกกล๊าส เอฟซี[3] 2 +0.75
+1
+0.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 1 [13]เชียงใหม่ เอฟซี 1-3
0-1
ตราด เอฟซี[1] +1.25
+1
+1.25
FT 19:00 1 [16]Muangkan FC 1-2
0-1
นครปฐม เอฟซี[14] 3 -0.5
-1.25
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 19:00 4 [3]คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 2-3
1-2
จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)[1] 2 -0.5
-1
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 19:00 [2]สลาเวีย ปราก (ญ) 3-1
2-1
สโลวัคโก้ (ญ)[3] 1 -3.5
-3.75
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 19:00 1 Zhitlobud-2 (W) 6-0
2-0
Voskhod Stara Mayachka (w) 2 -4

-5.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 2 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 0-3
0-2
นีเวลล์ส (สำรอง) 1 +0
FT 19:00 1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1-1
1-1
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1 +0
FT 19:00 2 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1-1
1-1
โคลอน (สำรอง) 2 +0.25
+0
ฟุตบอลหญิง โรมาเนีย คัพ (Romania women Cup)
FT 19:00 2 ASU Politehnica Timisoara (W) 0-2
0-0
Piros Security (w) 1 +0.25
+0.5
FT 19:00 1 คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) 6-1
4-1
ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ) 1 -1


-3

-2
FT 19:00 เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) 0-5
0-2
ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) +4.25
FT 19:00 Coltea 1920 Brasov (W) 0-1
0-0
AS Magura Cisnadie (W) +2.25

+3.25
FT 19:00 Voluntari (W) 0-7
0-3
ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) -
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
FT 19:00 3 AE Eginas 0-4
0-2
Ethnikos OFPF 4 +1.5

+0.5
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 19:00 2 1 FC Irp Cesky Tesin 0-1
0-1
Jakubcovice 3 +0
FT 19:00 3 TJ Svitavy 5-2
2-1
FK Jiskra Hermanuv Mestec 1 -0.25
+0
Poland League Women (Poland League Women)
FT 19:00 3 UKS Staszkowka Jelna (w) 2-3
2-0
SWD Wodzislaw Slaski (W) 1 +0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:10 2 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1-2
1-0
ฮูรากัน(สำรอง) 1 2 -0.75
ฟุตบอลหญิง โรมาเนีย คัพ (Romania women Cup)
FT 19:10 1 1 Atletic Drobeta (W) 1-5
0-3
Banat Girls Women 2 +1
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:15 2 [7]Polissya Zhytomyr 3-1
3-0
Vpk Agro Magdalinovka[14] 1 -1
-1.25
-1
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 19:15 1 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 5-2
1-0
ราซิ่ง คลับ (ญ) 1 -2
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:25 1 [9]อัล โอลูบัช 1-2
0-0
ฮาเจอร์[1] 3 -0.25
-0.5
+0
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 19:30 Povazska Bystrica 4-2
2-2
FK Tempo Partizanske 2 -3.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 19:30 [S-3]ฮาล์มสตัด (ยู 21) 1-1
1-0
วาลเบิร์ก (ยู 21)[C-2] -0.75
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ)
FT 19:30 วัลลัซเนีย 6-1
6-0
ปอกราเดตส์ -1.5
FT 19:30 1 เคเอฟ ลาซี 1-1
0-1
Tomori Berat 1 -1.25
FT 19:30 ปาร์ติซานี ทิราน่า 2-0
0-0
เบซีลีดจา เลซ -
FT 19:30 [ALB D1-2]เคเอส กูเกซี 1-0
1-0
Egnatia[ALB D1-6] -
FT 19:30 2 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 2-2
2-1
เคเอส บีริซ บอลช์ 2 -0.25
FT 19:30 1 ตูตา เดอร์เรซ 2-0
1-0
KS Korabi Peshkopi 1 -1.75
-1.5
FT 19:30 เคเอส คาสตริโอติ 2-4
1-1
ฟลามุลตารี่ โวลเร่ -1.5
SVK U19 A (SVK U19 A)
Pend 19:30 เอฟซี นิตร้า(ยู 19)
ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) +1.75
+2
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 19:30 Uniao Paraense (W) 0-1
0-0
Pinheirense PA(w) 1 +1.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
Postp 19:30 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี +0
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 19:30 2 Campineira U20 2-1
2-0
อนาโปลิน่า(ยู 20) 2 +1.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:35 2 [18]Bisha FC 0-1
0-0
อัล-เวห์ด้า เมกกะ[4] 1 +0.5
+0.75
FT 19:35 2 [10]โอฮูด มีดินา 2-2
1-1
Al Sahel[14] 3 -0.25
-0.5
-0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 19:55 FK Graficar Beograd U19 0-5
0-3
เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) +1.75
+2
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
20:00 [S-15]AEK Athens B
เออร์โกเทลิส[S-3] -
Postp 20:00 [7]โอลิมเปียกอส โวลัว
นิกี โวลอส[9] -
Postp 20:00 [5]อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
อปอลล่อน คาลามาเรีย[17] -1.25
20:00 [S-4]ไอโรโดทอส
AE Kifisias[S-13] +0
20:00 [S-10]AO Episkopis Rethymno
Ierapetra[S-8] -
20:00 [S-16]Panathinaikos B
Asteras Vlachioti[S-14] -
20:00 [S-7]Rhodos FC
ดิโอโกรัส[S-9] -
20:00 [S-6]คาลามาต้า เอโอ
เลวาเดียกอส[S-5] -
Postp 20:00 [15]PAOK Saloniki B
เปียริกอส[13] -
Postp 20:00 [11]ตริคาล่า
พานเซอร์ไรกอส[8] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 3 [16]โรเตอร์ โวลโกกราด 0-1
0-1
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์[20] 2 -1.5
-0.75
-1
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 20:00 1 Postojna 0-3
0-2
NK Svoboda Ljubljana 2 -0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 20:00 [9]วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 2-2
1-0
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)[6] -
North Africa Youth Cup (North Africa Youth Cup)
FT 20:00 ตูนิเซีย(ยู20) 3-1
1-1
อียิปต์(ยู 20) -
FT 20:00 มอริเตเนีย (ยู20)(N) 2-2
0-0
ลิเบีย(ยู20) -
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 1 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 2-0
0-0
คาบเว วอร์ริเออร์ส 1 +0.25
Pend 20:00 Prison Leopards FC
เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา +0.25
FT 20:00 1 ลูซากา ไดนาโมส์ 0-1
0-1
เรด แอร์โร 3 -0.25
FT 20:00 1 Nkwazi 2-0
0-0
ซานาโก 1 -0.25
-0.5
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 20:00 [ENG U23 D1-13]วีแกน (ยู 23) 3-1
0-1
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)[ENG PU23B-10] 1 +0
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 20:00 สโลวาน บราติสลาวา (ญ) 7-0
6-0
Peshaka women's football team (W) -4.25
-5
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 20:00 1 TUT FC (W) 2-0
1-0
Coal City Wizards (W) -2.25
-2
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 2 AS Abadi 1-2
1-0
เบเบล ยูไนเต็ด 3 -0.5
-0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:30 4 ทราปานี่ 0-0
0-0
Acireale 1 2 -0.25
+0
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 21:00 3 Nalon 1-1
0-1
Solares Medio Cudeyo 2 +1
+0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 21:00 3 [6]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-0
0-0
บัลติก้า[7] 2 +0
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 ลิธัวเนีย(ยู 18) 1-1
0-0
ฟินแลนด์(ยู 18) +1
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 21:00 2 Nova Prata RS U20 1-3
0-2
Caxias RS U20 3 +1.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:25 1 [11]อัล กาดาซิย่า 1-1
0-1
อัล-คาว์แคบ[13] 4 -0.5
-0.75
-0.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 21:30 1 [6]บานานต์ส 5-0
1-0
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน[10] -1.75
-1.5
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
FT 21:30 5 Falirikos 2-2
1-1
Karavas 1 +1
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:40 2 [12]อัล-ไดรห์ 1-1
1-1
นาจราน[17] 3 +0
+0.25
+0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 22:00 2 [7]แอคร่อน โตเกลียทติ 2-0
1-0
เฟเคิล[3] 5 +0.5
+0.75
FT 22:00 1 [12]เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 3-1
2-0
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[6] 4 +0
-0.25
FT 22:00 7 [11]คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-0
0-0
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[17] 5 -0.5
-0.25
FT 22:00 5 [18]ยูโรเซ คราสโนดาร์ 5-5
3-2
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[4] 3 +0.75
+0.25
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:00 2 [2]สฟาเคซี 1-2
1-1
ซีเอ บิเซอร์ติน[3] 5 -0.75
-1
-0.75
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 แอตลาส (ยู20) 3-0
0-0
โตลูกา(ยู 20) -
FT 22:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 4-2
0-0
คลับ อเมริกา (ยู 20) -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 22:00 [6]เวเจิล(ยู 17) 3-3
0-2
เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)[2] -
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:00 2 CFD La Nororiental 0-1
0-0
Independiente Sabaneta 5 +0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 22:30 3 [9]เวเลส 2-1
1-1
สปาร์ตัก มอสโก 2[14] 5 -0.75
+0
+0.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 22:30 เบลารุส(ฟุตซอล) 2-3
0-2
เซอร์เบีย (ฟุตซอล) -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:30 2 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 3-0
1-0
กัลโลเวรา 4 -0.25
-0.5
Peru Cup (Peru Cup)
FT 22:30 2 Union San Martin(N) 5-2
1-1
Estrella Azul 3 -1.25
-1
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:59 [3]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 3-1
1-1
ทาบาซาลู ชาร์ม่า[6] -0.25

-1.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 22:59 3 Hermandad Policial 1-1
1-0
CD Cumbre Alta 1 +0
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
Pend 22:59 Red Hawks FC
Kiang West FC -0.25
Czech women's Cup (Czech women's Cup)
FT 22:59 SK Prostejov (W) 3-1
2-0
Lisen(W) -
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:10 Young Africans Gambia 1-1
0-1
Gunjur United +0.5

ผลฟุตบอลวัน 18 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 00:00 3 [4]แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-1
0-0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[8] 3 -0.5
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 1 เกตาเฟ่ บี 4-1
1-1
AD Complutense Alcala 5 -0.5
-0.75
FT 00:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 2-2
2-1
อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 5 -1.5
-1.75
FT 00:00 3 ยูเนี่ยน วิเอร่า 1-0
1-0
CD Vera 4 +0
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 00:00 1 1 [A-8]รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 0-5
0-3
ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)[A-11] 2 -0.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 00:00 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 0-4
0-1
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[2] +0.25

+1.25
FT 00:00 2 [9]ทาร์ตู เจเค มัก 2 1-1
1-1
ปาร์นู เจเค[8] 3 -0.25

-1.25
-1
FT 00:00 [7]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 2-0
0-0
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[10] -0.75
+0
FT 00:00 [1]เอฟซี มาร์ดู 4-0
0-0
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[4] 1 -0.75
-1.5
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 00:00 [2]Halliu football College 7-1
1-0
Tallinna FC Ararat TTU[4] -1
-1.25
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
Postp 00:00 [B-7]บิวแวร์ส
เอปินาล[B-5] -
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
FT 00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 1-5
1-1
CD Aguila Reserves +0.75
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 00:00 3 แซมเบเนเดทเซ่ 1-1
0-1
San Nicolo Notaresco 2 +0.25
+0
+0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 00:30 Mazatlan U20 2-1
0-0
ครูซ อซูล(ยู20) -
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 00:45 1 BK Hacken (W) 1-2
0-1
เบนฟิก้า ( ญ ) 4 -0.75
-1.25
FT 00:45 [GER WD1-2]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 0-5
0-1
บาร์เซโลน่า(ญ)[SPA WD1-1] +3.5
+2.75
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 01:00 4 1 CD Utrillas 2-0
1-0
CD Injerto 2 -1.25
-1.75
-1.5
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 1 Gramadense U20 2-1
1-0
บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) 1 3 +0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:00 [N(s)-9]เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 0-5
0-3
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)[N(s)-2] +1
+1.25
+1
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 01:00 3 Independente Simao Dias 0-4
0-1
AA Guarany 3 +0
+0.25
FT 01:00 America SE 3-0
1-0
Estanciano SE 1 -0.5
-0.75
FT 01:00 2 Barra dos Coqueiros SE 1-0
1-0
โอลิมปีโก อีซี อีตาบานินฮา 2 -1
-0.75
-1
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
FT 01:00 5 Municipal Limeno Reserves 2-1
1-1
Jocoro FC Reserves 3 -1
-1.25
Peru Cup (Peru Cup)
FT 01:00 5 2 UD Parachique(N) 1-2
0-1
ลอส เคมาเนส 3 +0
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 1 กอยทาคาซ อาร์เจ 1-2
1-0
ซีจีไอ เอพริล 7 2 -1.25
-1
FT 01:00 5 Nova Cidade 2-2
0-1
ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 1 5 +0
-0.25
FT 01:00 2 Serra Macaense 0-0
0-0
เซา กอนซาโล 1 -0.25
+0
FT 01:00 4 1 Serrano BA 2-0
1-0
AA Carapebus 2 -0.5
FT 01:00 1 2 Campo Grande AC 1-1
1-1
Perolas Negras 1 4 +0
+0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:00 4 วาสโก ( เยาวชน) 2-3
0-2
โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 1 3 -0.5
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 01:00 2 1 Viktoria Griesheim 1-4
1-2
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1 +1
+1.25
+1
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 01:00 2 Latrikunda Utd 1-2
0-1
Jarra West FC 3 -0.5
Brazil Copa Fares Lopes (Brazil Copa Fares Lopes)
FT 01:00 1 อิกาซ่า อีซี 4-0
3-0
CE Uniao 1 1 -1.25

-2.5
FT 01:00 2 กัวรานี่ ซีอี 1-3
0-1
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 4 +0.25
FT 01:00 ฟลอเรสต้า ซีอี 9-2
4-1
คาร์โต ซีอี -1.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 6 1 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 2-0
0-0
ASSU U20 1 2 -1
-0.25
FT 01:00 EC Bahia U20 8-0
3-0
Boca Juniors Youth -2.5
-3
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 01:10 4 1 Rosario Central SE 0-3
0-1
Falcon FC 2 -0.25
+0
Brazil L (Brazil L)
FT 01:10 4 โอลาเรีย 3-1
0-1
เซา เปาโล อาร์เจ 4 -0.75
-1.25
Brazil Copa Fares Lopes (Brazil Copa Fares Lopes)
FT 01:10 4 คัวคาเอีย ซีอี 2-0
1-0
บาร์บาล่า 1 -1.5
-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 4 Terra Alta PA (W) 1-7
1-2
รีโม(ญ) 1 +1.75

+2.75
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 01:30 3 Aldeano 1-3
0-1
Unami CP 1 +1.25
+1.5
+1.25
FT 01:30 3 Victoria CF 1-0
0-0
CD Hernani 2 +0
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:30 1 เบลา วิสต้า(ยู 20) 1-0
1-0
Anapolis U20 1 2 -0.5
-0.25
FT 01:30 3 เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 1-1
0-1
FBC Riograndense U20 4 -1.25
FT 01:30 4 อปาฟัท อาร์เอส(เยาวชน) 1-1
1-1
ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) 1 4 +0.75
+0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 01:30 [11]ทาฟเดีย ไอเค 1-2
0-0
สเคลเลฟที เอฟเอฟ[5] 2 +0.75
+1
FT 01:30 1 [NS-14]Sandvikens AIK FK 0-1
0-0
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล[NS-2] 2 +2
+2.25
+2
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:30 4 1 ทียูเอสโคเบลนซ์ 1-2
0-1
Wadegesi Heim 1 2 +0
-0.25
FT 01:30 คิกเกอร์ เอ็มเดน 1-0
0-0
Heeslinger SC -0.25
-0.5
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 01:30 1 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 1-4
1-0
TuS Blau-Weiss Lohne +1
+0.75
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 01:30 2 เกรมิโอ บี 2-1
1-0
เซา โจเซ่อาร์เอส 1 +0
FT 01:30 Rio Grande 2-1
2-1
Riopardense RS 1 +0.25
FT 01:30 GE Bage 1-1
1-0
SC 12 Horas/RS -1.5
FT 01:30 Garibaldi 1-0
1-0
ครูไซโร่ (อาร์เอส) +0
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 7-0
3-0
Marau FC U20 -4.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:45 1 Pedreira EC 1-1
0-1
Amazonia IFC 2 +0.25
+0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 01:45 1 1 Real Cartagena U20 0-4
0-2
Junior U25 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 2 Manauara EC 0-0
0-0
Operario AM 3 -0.75
-1.25
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 02:00 4 ซีเอฟ ซาน ออสติน 6-2
4-1
Mora CF 4 -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:00 1 ปาร์ลา เอสคูเอลา 4-3
1-1
AD Villaviciosa De Odon 2 -0.5
-0.75
FT 02:00 2 CD Galapagar 1-1
0-1
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 5 +0.5
+0.25
FT 02:00 4 Villajoyosa(N) 0-1
0-0
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 5 +0.75
FT 02:00 3 เรเครติโบ อูเอลบา 3-1
0-1
เฆเรซ เดปอร์ติโว 3 -1
-0.75
-1.25
FT 02:00 1 Fuenlabrada B 2-1
0-1
ED Moratalaz 1 -0.5
FT 02:00 5 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 1-0
1-0
RSD อัลกาล่า เอนาเรส 2 +0.5
เอฟเอ ดับเบิลยูเอสแอล คัพ (FA Women's League Cup)
FT 02:00 [ENG FAWSL-3]ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 0-1
0-0
London City Lionesses (w)[ENG WPR-2] -1.25
-1.5
-1.25
FT 02:00 2 [ENG FAWSL-5]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 2-1
1-1
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)[ENG FAWSL-9] 1 +0.5
+1
+0.75
FT 02:00 1 [ENG WPR-3]เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 1-2
0-0
เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)[ENG FAWSL-12] 1 +0.25
+0
FT 02:00 2 [ENG WPR-1]ลิเวอร์พูล (ญ) 2-1
1-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)[ENG WPR-10] -1.5
-1.25
-1.5
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 02:00 2 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-1
0-1
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(ยู23) 2 -0.25
+0
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 02:00 SSV Bornheim 1-5
1-2
วิคตอเรีย โคโลญจน์ -
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:00 3 Huracan de Ingeniero White 1-2
1-1
Club Atletico Sporting 2 -0.75
Colombia Copa Premium U25 (Colombia Copa Premium U25)
Pend 02:00 Fusion Caribe U25
Barranquilla FC U25 +1
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 02:10 3 1 Deportivo Alexis Garcia 0-0
0-0
CD Gallegol S.A.S. 1 4 -0.5
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 02:30 5 Villa de Fortuna 1-0
0-0
Atletico Espeleno 2 +0.5
+0.25
FT 02:30 2 อลิคันเต้ 7-1
2-0
CD Ceuta 6 de Junio 2 -1.75
-1.5
-2
FT 02:30 CFJ Mollerussa 1-0
0-0
SE Penya Independent 1 5 +0.5
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:30 4 ลาส โรซัส 2-0
0-0
ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1 2 -0.25
-0.5
FT 02:30 4 1 Torrejon CF 2-0
1-0
ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 2 -1
FT 02:30 1 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-0
0-0
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 2 -0.75
malta womans 1st league (malta womans 1st league)
FT 02:30 [6]San Gwann FC (W) 0-4
0-3
Raiders Lija (W)[4] -
เอฟเอ ดับเบิลยูเอสแอล คัพ (FA Women's League Cup)
FT 02:30 3 [ENG WPR-6]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 3-1
3-1
โคเวนทรี (ญ)[ENG WPR-12] 4 -1.25
FT 02:30 2 [ENG FAWSL-6]แอสตัน วิลล่า (ญ) 1-2
0-2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)[ENG WPR-9] 1 -1.25
-0.75
FT 02:30 3 [ENG FAWSL-11]เบอร์มิงแฮม (ญ) 0-4
0-2
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)[ENG FAWSL-7] 1 +1
FT 02:30 [ENG WPR-5]บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 3-1
2-0
เลเวส (ญ)[ENG WPR-7] -1
FT 02:30 [ENG WPR-11]วัดฟอร์ด (ญ) 0-11
0-4
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)[ENG FAWSL-4] +2.75
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 02:30 4 Willand Rovers 0-0
0-0
พอลตัน โรเวอร์ -0.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
Pend 02:30 Resistencia Central
CA San Fernando -1.25
Pend 02:30 Central Norte Argentino
Deportivo Guiraldes -1.25
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 02:45 1 [ENG Conf-11]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 3-3
2-3
โบลตัน วอนเดอเรอส์[ENG L1-11] 3 +0.5
+0
+0.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 02:45 1 [3]โกสปอร์ท โบโรห์ 1-1
1-0
คิงส์ แลงลีย์[21] 2 -1
-0.75
-1.25
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 02:45 3 1 รอมฟอร์ด 0-7
0-3
Heybridge Swifts 1 +0
+0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
FT 02:45 [2]เซาแธมป์ตัน (ญ) 3-0
0-0
Crawley Wasps (w)[7] -
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
FT 02:45 [1]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 4-0
3-0
เชฟฟิลด์ (ญ)[11] -2.25
FT 02:45 1 [3]ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 3-0
1-0
ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)[4] 1 +0.75
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 02:45 1 Biggleswade FC 0-3
0-1
เทมส์ ยูไนเต็ด 2 -0.25
FT 02:45 Larkhall Athletic 0-3
0-1
Sholing FC +0
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 02:45 1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 4-3
1-2
เกล็นโตรัน(สำรอง) 3 -1.5
-1.25
FT 02:45 1 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) 0-0
0-0
Portadown Reserves 3 +0.75
+0.5
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 03:00 CD Huracan Melilla 2-1
1-1
Atarfe Industrial CF +1
+0.75
scotland highland football league (scotland highland football league)
FT 03:00 [16]เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 0-5
0-4
เบรซิน ซิตี้[3] -
FT 03:00 1 [8]ฟอร์เรส 0-7
0-2
รอทส์[2] +1.5
+1
FT 03:00 [13]ลอซีเมาท์ เอฟซี 0-2
0-0
โบรร่า เรนเจอร์ส[5] -
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 03:00 1 [GER WD1-3]บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 1-0
0-0
โอลิมปิก ลียง (ญ)[FRA WD1-1] 1 +0.5
+0.25
+0.5
FT 03:00 [ENG FAWSL-1]อาร์เซน่อล (ญ) 3-0
1-0
เฮชบี โคเก(ญ)[DEN WD1-1] -3.75
-4.5
เอฟเอ ดับเบิลยูเอสแอล คัพ (FA Women's League Cup)
FT 03:00 [ENG WPR-4]คริสตัล พาเลซ (ญ) 1-3
0-1
เร้ดดิ้ง (ญ)[ENG FAWSL-8] +1.75
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
03:00 [10]เดปอร์ติโบ มูนิซ
Defensores de Cambaceres[2] +0.75
03:00 [9]Puerto Nuevo
Liniers[1] -
FT 03:00 4 [6]Argentino de Rosario 1-0
0-0
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[3] 4 +0.25
FT 03:00 2 [(a)-1]Puerto Nuevo 0-2
0-1
Liniers[(a)-3] 2 -0.25
+0
03:00 [(a)-8]Argentino de Rosario
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[(a)-5] -
FT 03:00 4 เดปอร์ติโบ มูนิซ(N) 0-1
0-0
Defensores de Cambaceres 3 +0.75
+0.25
+0.5
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 03:00 2 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 3-1
2-1
พลาเทนเซ่ (ญ) 2 -1.75
-2
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 03:00 Tullamore Town 1-6
1-2
อาร์คโล ทาวน์ 1 +1.25
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 03:00 CD Universitario (W) 1-1
0-0
CA Independiente de la Chorrera (W) 1 -1.25

-2.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 03:15 2 วิลล่า เทเรซ่า(N) 0-0
0-0
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 4 +0.5
+0.75
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 03:30 3 CD Laguna 4-1
3-1
CF Jaraiz 5 +0.75
+0.5
Peru Cup (Peru Cup)
FT 03:30 1 AD Tarma(N) 2-1
1-1
Deportivo Maristas 2 -0.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 03:30 Real Cartagena U19 0-4
0-4
Jaguares de Cordoba U25 +1.75
Argentina Reserve League Women (Argentina Reserve League Women)
Pend 03:30 Godoy Cruz A (W)
Independiente Rivadavia (W) -2
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 04:00 1 เอซี โคลีนา 4-1
1-1
โคลชากัว ซีดี +0
FT 04:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 2-3
1-0
ดี.คอนเซ็ป -0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 04:00 1 [7]HYH Export Sebaco FC 1-1
1-0
ดิเรียนเกน[1] 4 +0.25
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 04:15 5 [12]มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-0
0-0
Jocoro FC[6] 4 +1.25
+1
FT 04:15 1 1 [2]ซีดี ฟาส 1-1
1-1
ซีดี ชาลาเตนังโก[9] 5 -0.5
-0.75
-0.5
FT 04:30 3 [7]CD Platense Municipal Zacatecoluca 3-2
1-0
ซีดี อากีลา[3] 4 +0.25
+0
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division)
FT 04:30 3 ซีดี ดรากอน 2-0
1-0
CD Topiltzin 3 +0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 1 [9]อเมริกา เอ็มจี 0-0
0-0
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[16] 1 -0.25
-1
-0.75
FT 05:00 1 [12]ซานโตส 2-0
1-0
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[20] 2 -1.25
-1.5
-1.25
FT 05:00 4 [11]คุยอาบา 1-0
0-0
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[7] 1 +0
-0.25
+0
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 05:00 1 คอร์รีคามินอส 2 0-1
0-1
Mazorqueros FC +1
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
FT 05:30 3 1 Alianza FC San Salvador Reserves 0-0
0-0
ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 1 3 -1
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 05:30 3 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 1-0
1-0
อิมอเร่ อาร์เอส 1 1 -0.25
+0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:45 2 ซีเอยูเวนตูเด้ 0-0
0-0
ซีเอ แอตเทนาส -0.5
-0.25
-0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:00 1 [6]ฟอร์ตาเลซ่า 0-4
0-2
ซิเอร่า[8] 4 -0.5
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 2 [5]เซเลยา เอฟซี 3-1
2-0
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[17] 1 -0.5
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 06:00 4 [(c)-2]โบโกตา เอฟซี 2-1
1-0
ยูเนียน แมกดาเลนา[(c)-5] 3 -0.25
-0.5
Peru Cup (Peru Cup)
FT 06:00 3 1 Credicoop San Cristobal(N) 0-0
0-0
CD Alfonso Ugarte de Puno 1 2 -0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน