ผลบอล 18 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 17 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 16 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 15 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 14 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 13 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 12 พฤศจิกายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 16 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 07:00 | Scherpenheuvel |
3-0
1-0 |
RKV FC Sithoc 1 | -0.75 | |
FT 07:00 | SV SUBT |
0-1
0-1 |
จอน ฮอลแลนด์ 1 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 07:00 | 1 เอสวีวิคตอรี่บอยส์ |
1-4
0-3 |
อินเตอร์วิลเลมสตัด 1 | +0.25 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 08:00 | 2 มอนเทอร์เรย์(ญ) |
2-1
1-0 |
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:05 | 2 [17]อ็องเซ่ กัลดาส |
2-1
1-1 |
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[12] 4 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 10:00 | 1 ตีฮัวนา (ญ) |
4-1
1-1 |
ครูซ อซูล(ญ) 1 | -0.25 ▲▲▲-1 ▼-0.75 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 12:40 | 3 Sparadis United |
2-1
1-0 |
Paguyaman All Star 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 13:50 | 1 PSSA Asahan |
3-0
1-0 |
Persesi Siantar 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 14:00 | Paya Bakung United(N) |
0-4
0-2 |
PS Harjuna Putra | +0.5 | |
FT 14:00 | 2 คาโร ยูไนเต็ด |
2-1
0-0 |
Victory Dairi 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 14:00 | 1 Yob Belawan FC |
4-2
1-2 |
Bansar FC Gebang 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 14:00 | 1 PSKT Tomohon |
3-1
1-0 |
Putra Laut FC 4 | -0.75 | |
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
FT 14:30 | [1]อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)(N) |
4-1
2-0 |
เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)[2] | - | |
FT 14:30 | [5]Guangdong Meizhou Huijun (w)(N) |
2-0
2-0 |
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)[3] | - | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:30 | Boalemo FC |
6-1
1-0 |
Basmi FC 1 | -2 ▼-1.75 |
|
ฮุนเซนคัพ (Hun Sen Cup) | |||||
FT 15:00 | 1 นากาเวิลด์ เอฟซี |
2-2
1-0 |
เบือง เกต อังกอร์ | +0 | |
FT 15:00 | 3 วิสาขเอฟซี |
6-0
3-0 |
มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 2 | -3.25 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:00 | 1 Kotabaru FC |
0-1
0-1 |
Persemar Martapura 3 | +0 ▲+0.25 |
|
Bhutan League Women (Bhutan League Women) | |||||
FT 15:00 | Paro FC (W) |
8-0
5-0 |
Taktsang (W) | -3.75 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 15:15 | 3 เปอร์ซิจับ เจพารา |
1-0
1-0 |
Putra Sinar Giri 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 15:15 | 2 Dewa United FC |
3-1
1-0 |
เปอร์เซรู เซรุย 2 | -1.75 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:15 | 2 AC Majapahit |
1-0
0-0 |
Mojosari Putra 5 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
FT 15:15 | 2 เกรซิค ยูไนเต็ด |
5-0
4-0 |
Surabaya Muda 3 | -1.75 | |
FT 15:15 | 1 Persibo Bojonegoro |
1-0
0-0 |
เปอซาตู ทูบัน 3 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 15:15 | 1 พีเอสไอแอล ลูมาจัง |
2-2
0-0 |
Persipro 1954 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 15:45 | 2 Persipas Pangkal Pinang |
3-2
1-1 |
Persatuan Sepakbola Bangka 3 | +0.25 | |
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 16:00 | [2]คยองจู เอฟซี (ญ) |
1-1
0-1 |
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[1] | -0.25 ▼+0 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 16:00 | 2 Batubara Bisa FC |
3-0
1-0 |
PSKTS Tebing Tinggi 1 5 | -0.5 | |
FT 16:10 | 1 PS Kwarta |
1-9
0-7 |
PSDS Deli Serdang 1 1 | +0.75 | |
FT 16:10 | 4 PSN Simalungun |
0-0
0-0 |
PSG Simalungun 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 16:10 | 2 PSKBS Kuta Binjai |
1-1
1-0 |
Brimo Langkat FC 1 1 | +0.5 | |
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 16:30 | 1 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี |
0-1
0-0 |
บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ | -0.25 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 17:00 | 2 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) |
0-0
0-0 |
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | +0 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 17:00 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า |
2-1
1-1 |
ตูราน โตวูซ | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:30 | 1 1 [156]มัลดีฟส์(N) |
0-0
0-0 |
เซเชลส์[199] 1 3 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | เวเลซ |
3-0
3-0 |
FC Halych | - | |
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 18:00 | 4 สกอตแลนด์(ยู 19) |
1-1
0-1 |
โครเอเชีย(ยู 19) 1 4 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 18:00 | 5 ยิบรอลตา (ยู19)(N) |
0-1
0-1 |
อาร์เมเนีย(ยู 19) 4 | +3 ▲+3.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 18:00 | 1 โปรตุเกส(ยู 19) |
0-1
0-0 |
เดนมาร์ค (ยู 19) 4 | -0.25 ▼+0 |
|
โปลิช คัพ (Poland Cup Women) | |||||
FT 18:00 | 1 Resovia Rzeszow II (w) |
5-1
2-0 |
UKS SMS II Lodz Women 1 | +2.75 | |
ฮุนเซนคัพ (Hun Sen Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 พนมเปญ เอฟซี |
1-0
0-0 |
Electricite du Cambodge 3 | -1.75 | |
FT 18:00 | 2 สะเวย์ เรียง เอฟซี |
3-0
2-0 |
Angkor tiger FC | -0.75 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 18:15 | 3 มิตรา คูการ์ |
0-0
0-0 |
เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 1 4 | -0.25 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 18:30 | [17]Al Qasim Sport Club |
0-0
0-0 |
แบกแดด[15] | - | |
FT 18:30 | 2 [2]อัล ซอลรา |
2-1
0-1 |
Newroz SC(IRQ)[13] 2 | -0.75 | |
FT 18:30 | 3 [9]อัล ฮานลาบา |
0-0
0-0 |
Zakho[7] 3 | -0.25 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 18:30 | 2 เซเมน ปาดัง |
1-2
0-0 |
พีเอสเอ็มเอส เมเดน 4 | +0.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 18:40 | 1 Argentino Merlo Reserves |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 1 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [BUL D1-2]ซีเอสเคเอ โซเฟีย |
4-1
0-0 |
ลิเท็กซ์ โลเวช[BUL D2-15] | - | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 19:00 | [92]เลบานอน |
0-1
0-0 |
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์[71] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 5 [98]เวียดนาม |
0-1
0-1 |
ซาอุดีอาระเบีย[49] 2 | +1.25 ▼+1 |
|
denmark reserves league (denmark reserves league) | |||||
FT 19:00 | 1 [A-1]บรอนด์บี้ (สำรอง) |
1-1
0-0 |
ลิงบี้(สำรอง)[A-3] 1 2 | -1 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 1 1 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) |
2-2
0-0 |
ออล บอยส์(สำรอง) 1 2 | -0.25 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 2 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) |
2-0
1-0 |
แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) | +0 ▲-0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 19:00 | 3 CS Avantul Periam |
0-1
0-1 |
โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย 1 6 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 19:00 | 4 1 CSM Fetesti |
2-4
1-3 |
แอลเนียเต้ โมเดลู 3 | +1 ▼+0.75 |
|
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 19:00 | 2 Ndejje University |
2-0
1-0 |
FC Calvary 1 | -0.25 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:05 | 2 [4]อัล-โชอาลาห์ |
2-2
1-1 |
อัล-ราเบีย จิดดาห์[8] 3 | -0.25 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 19:10 | 1 โบคา จูเนียร์ส (ญ) |
1-0
0-0 |
ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 2 | -2.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:10 | 2 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) |
1-0
0-0 |
ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) 2 | -0.25 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 19:10 | 1 Torque Reserves |
0-1
0-1 |
โปรเกรสโซ่(สำรอง) 1 | +0 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:20 | 1 อัลมาโกร(สำรอง) |
0-0
0-0 |
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 3 | -0.25 | |
FT 19:25 | 3 บียา ดาลมิเน(สำรอง) |
3-1
1-1 |
อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 2 | +0 | |
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 19:30 | 3 บัลแกเรีย(ยู 19) |
0-2
0-1 |
ไอร์แลนด์(ยู 19) 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 19:30 | 1 มอนเตเนโก(ยู 19)(N) |
0-4
0-1 |
บอสเนีย (ยู 19) 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 19:30 | 2 มันชีอา บานี ฮัสซาน |
1-2
1-1 |
ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 1 | +2 ▲+2.25 |
|
FT 19:30 | Al-Arabi Irbid |
2-2
1-0 |
อัล คาร์เมล 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:30 | 3 1 อัล ยาร์มุค |
0-1
0-0 |
อัล ซาเร 4 | +1.25 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 19:30 | [7]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ |
1-0
0-0 |
Livstrom[19] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 19:30 | 1 NK Zagora Unesic |
0-1
0-0 |
Zmaj Makarska 7 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 19:30 | FK Barocco (W) |
1-2
0-2 |
FK Lokomotiv Stara Zagora (W) | +1 ▲▲+1.5 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:35 | 2 [20]Al-Ameade |
1-1
0-0 |
อัล คาลีจ[2] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | สิงคโปร์(N) |
1-7
0-2 |
Morocco B | - | |
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 20:00 | 2 แอลเบเนีย(ยู 19) |
3-1
1-1 |
มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | หมู่เกาะแฟโร(ยู 19)(N) |
0-5
0-1 |
รัสเซีย(ยู 19) 2 | +2 ▲+2.25 |
|
FT 20:00 | 2 1 กรีซ(ยู 19) |
1-1
0-0 |
เยอรมนี (ยู 19) 5 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 20:00 | 5 1 เซอร์เบีย(ยู 19)(N) |
1-2
1-1 |
ฝรั่งเศส(ยู 19) 3 | +0.75 ▲+1 |
|
กาตาร์ คัพ (Qatar cup) | |||||
FT 20:00 | 4 [QAT D1-6]อัมม์ ซาลาล(N) |
1-1
0-1 |
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)[QAT D1-10] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 20:00 | [112]ลิเบีย |
1-1
0-0 |
แองโกลา[129] | +0.25 ▼▼-0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 3 [122]โมซัมบิก(N) |
1-0
0-0 |
มาลาวี[120] 1 | +0 | |
FT 20:00 | 2 [44]อียิปต์ |
2-1
1-0 |
กาบอง[88] 1 4 | -1 ▲-1.25 |
|
England Reserves League (England Reserves League) | |||||
FT 20:00 | Preston (R) |
3-2
2-0 |
ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
England Reserves Cup (England Reserves Cup) | |||||
FT 20:00 | วอลซอลล์(สำรอง) |
3-0
1-0 |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) | +1.75 ▲+2 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:00 | 3 [125]คาซัคสถาน |
1-0
1-0 |
ทาจิกิสถานบุรุนดี[114] 6 | -1 ▼-0.75 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 20:00 | 3 1 โคลอนซีเอฟ |
2-4
0-3 |
Salto FC 1 | +0 | |
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 20:00 | 4 [ENG U23 D1-12]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) |
1-0
0-0 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[ENG PU23A-12] | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 2 Rentistas Reserves |
1-1
0-0 |
พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 2 | -0.75 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 20:30 | 1 เพอเซอแรง เซอแรง |
1-2
1-1 |
ซิเลกอน ยูไนเต็ด 2 | +0.5 | |
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 21:00 | ลิกเตนสไตน์(ยู 21) |
0-4
0-2 |
เบลารุส(ยู 21) 2 | +3.75 ▼+3.5 ▲+3.75 |
|
FT 21:00 | 7 1 กรีซ(ยู 21) |
1-0
1-0 |
ไอซ์แลนด์(ยู 21) 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 21:00 | 1 ซานมารีโน(ยู 19)(N) |
0-2
0-2 |
ลัตเวีย(ยู 19) | - | |
FT 21:00 | 1 โรมาเนีย(ยู 19) |
1-4
1-3 |
ตุรกี(ยู19) | - | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 21:00 | [S-2]แลนด์สโครน่า(ยู 21) |
0-2
0-0 |
เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)[C-3] | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | 1 จอร์เจีย(ยู 21) |
3-2
1-0 |
อังกฤษ(ยู 21) 2 | +1.5 | |
FT 21:00 | 1 [152]อัฟกานิสถาน(N) |
1-0
0-0 |
อินโดนีเซีย[165] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | ลิธัวเนีย(ยู 18) |
0-2
0-0 |
ฟินแลนด์(ยู 18) | +1.5 | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 21:00 | [S-14]ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) |
0-2
0-0 |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17)[S-2] | - | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 21:25 | 4 1 [16]อัล-นาดห์ฮา |
1-1
1-0 |
อัล-จาบาลีน[5] 4 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 22:00 | ยูเครน(ยู 17) |
3-2
1-1 |
โปรตุเกส(ยู 17) | +1.25 | |
FT 22:00 | คาซัคสถาน(ยู 17)(N) |
1-1
1-1 |
เวลส์ (ยู17) | +1 ▲+1.25 |
|
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 22:00 | 5 อิสราเอล(ยู 19) |
1-4
1-2 |
เนเธอร์แลนด์(ยู 19) | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 22:00 | 5 มอลโดวา(ยู 19)(N) |
2-2
1-0 |
ไซปรัส(ยู 19) 3 | +0.5 | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 22:00 | 1 [72]อิรัก(N) |
0-3
0-1 |
เกาหลีใต้[35] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:00 | 2 [75]จีน(N) |
1-1
0-1 |
ออสเตรเลีย[34] 2 | +0.5 ▲▲▲+1.25 ▼+1 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 22:00 | 4 1 เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง) |
2-1
2-1 |
CD Los Del Sur 2 | -0.5 | |
กาตาร์ คัพ (Qatar cup) | |||||
FT 22:10 | 2 [QAT D1-9]อัล ชามาล(N) |
0-3
0-0 |
อัล เรย์ยาน[QAT D1-8] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:30 | 1 [204]ศรีลังกา |
2-1
1-0 |
บังกลาเทศ[187] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | 1 [91]บาห์เรน |
4-2
2-2 |
คีร์กีซสถาน[96] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 22:59 | 2 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) |
2-1
0-1 |
มอนเตเนโกร(ยู 21) 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:59 | 2 อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) |
1-2
0-1 |
นอร์เวย์(ยู 21) 3 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 22:59 | 5 เวลส์(ยู 21) |
0-1
0-0 |
สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) 3 | +0.5 | |
FT 22:59 | 3 ยูเครน (ยู 21) |
2-1
1-0 |
เซอร์เบีย(ยู 21) 6 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 22:59 | [77]โอมาน |
0-1
0-0 |
ญี่ปุ่น[28] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 22:59 | 1 [85]ซีเรีย(N) |
0-3
0-2 |
อิหร่าน[22] | +1 | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 22:59 | [30]แอลจีเรีย |
2-2
1-1 |
บูร์กินาฟาโซ[61] | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:59 | 2 [36]ไนจีเรีย |
1-1
1-1 |
เคปเวิร์ด[76] | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 22:59 | 2 [150]ไลบีเรีย(N) |
3-1
2-0 |
แอฟริกากลาง[115] 4 | +0 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:59 | [1]Viimsi MRJK |
0-2
0-1 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[5] | -2.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | 1 [111]นิวซีแลนด์(N) |
2-0
1-0 |
แกมเบีย[147] | -0.25 ▼+0 |
|
Botswana Premier League (Botswana Premier League) | |||||
FT 22:59 | 2 Notwane FC |
2-1
1-0 |
Mogoditshane Fighters | -0.25 | |
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 23:30 | 1 บัลแกเรีย(ยู 21) |
0-0
0-0 |
มอลโดวา(ยู 21) 1 4 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 23:30 | 2 โปแลนด์(ยู 21) |
5-0
3-0 |
ลัตเวีย(ยู 21) 2 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 23:30 | 3 ลิทัวเนีย(ยู 21) |
0-2
0-1 |
สโลวะเกีย(ยู21) 4 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 23:30 | อิตาลี (ยู 21) |
4-2
1-2 |
โรมาเนีย(ยู 21) 1 | -1 ▲-1.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 17 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 00:00 | [AUS D3C-1]สตวร์ม กราซ (เยาวชน)(N) |
|
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)[AUS D3E-12] | -1.25 | |
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 00:00 | 6 รัสเซีย(ยู 21) |
1-0
0-0 |
สเปน(ยู 21) 2 | +0.75 ▲+1 ▼▼+0.5 |
|
FT 00:00 | 4 ตุรกี(ยู 21) |
1-2
0-2 |
เดนมาร์ก(ยู 21) 4 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 00:00 | สโลวีเนีย(ยู 21) |
1-1
1-0 |
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) 1 5 | +0.25 ▼+0 |
|
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 00:00 | 5 อันดอร์รา(ยู 19)(N) |
0-6
0-5 |
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) 1 | +4 | |
FT 00:00 | 2 ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) |
0-2
0-1 |
อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 3 เบลเยียม(ยู 19)(N) |
2-2
0-1 |
สเปน(ยู 19) 5 | +0 | |
FT 00:00 | สวีเดน(ยู 19) |
0-2
0-1 |
อังกฤษ(ยู 19) | +0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | 2 [95]เบลารุส |
1-0
1-0 |
จอร์แดน[90] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 00:00 | 2 1 Vitoria ES U20 |
1-2
1-1 |
Aster Brasil FC U20 3 | -0.5 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:10 | Estudiantes de Medellin |
1-2
1-1 |
Molino Viejo 3 | -0.25 | |
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 00:15 | เยอรมนี(ยู 21) |
4-0
3-0 |
ซานมารีโน(ยู 21) 1 | -6 ▲▲-6.5 |
|
FT 00:30 | 2 สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) |
0-1
0-0 |
ฝรั่งเศส (ยู 21) 2 | +1.5 ▲▲+2 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 00:30 | 4 NK Rudar Labin |
0-2
0-1 |
NK Uljanik 2 | +0 | |
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 00:40 | 1 อิสราเอล(ยู 21) |
3-0
1-0 |
ฮังการี (ยู 21) 1 3 | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | กอนเซนไฮม์ |
1-4
0-2 |
TSV Schott Mainz[GER RegS-19] | +0.25 ▲+0.5 |
|
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 01:00 | 1 โคโซโว ยู 21 |
2-1
0-0 |
แอลเบเนีย(ยู 21) 3 | +0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:00 | 5 2 Feucht SC |
2-2
2-1 |
ดีเจเค เจเบนบัช 4 | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 1 Menina Olimpica (w) |
1-4
1-0 |
ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) 2 | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
FT 01:00 | 5 Campo Grande CE |
0-1
0-1 |
Quixada CE 1 1 | -0.25 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 01:30 | 2 [8]อัล นาจาฟ |
1-0
0-0 |
อัล กูวา อัล จาวิย่า[4] 2 | +0.25 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:30 | 2 วิลา โนวา(เยาวชน) |
2-0
0-0 |
กัวเนีย (เยาวชน) 6 | -0.75 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 01:30 | 1 [B-15]SC Eltersdorf |
2-0
1-0 |
เอสวี เฮล์มสเตเทน[B-14] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | 1 โกยาส (ยู 20) |
2-0
0-0 |
Aparecidense U20 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | 1 [11]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
0-1
0-1 |
อัตเลติโก มิไนโร่[1] 2 | +0.5 ▲▲+1 |
|
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 02:00 | 2 [ENG L2-14]บริสตอล โรเวอร์ส |
1-1
0-0 |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[ENG L1-6] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▼+0 |
|
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 02:00 | 2 ไอร์แลนด์(ยู 21) |
1-0
0-0 |
สวีเดน(ยู 21) 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 02:00 | 2 [54]แคเมอรูน |
1-0
1-0 |
ไอเวอรี่โคสต์[53] 2 | -0.25 | |
FT 02:00 | 3 [102]มอริเตเนีย |
1-1
1-0 |
อิเควทอเรียลกินี[126] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 2 [29]โมร็อกโก |
3-0
2-0 |
กินี[79] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 02:00 | 1 [27]ตูนิเซีย |
3-1
3-0 |
แซมเบีย[87] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 02:00 | 1 SV Waidhofen/Thaya |
1-0
0-0 |
Zwettl SC 1 | +0 | |
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 02:00 | 1 [ENG U23 D1-6]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) |
0-0
0-0 |
ฟูแล่ม(ยู 23)[ENG PU23B-1] 4 | +0.75 | |
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 02:05 | 5 สกอตแลนด์ (ยู 21) |
0-2
0-1 |
เบลเยียม (ยู 21) 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 02:30 | 1 ออสเตรีย(ยู 21) |
1-3
0-2 |
โครเอเชีย(ยู 21) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:30 | 1 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) |
0-2
0-0 |
มอลตา(ยู 21) 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 02:30 | 2 2 [19]ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ |
0-1
0-0 |
ติเวอร์ตัน ทาวน์[15] 3 | +0 | |
malta womans 1st league (malta womans 1st league) | |||||
FT 02:30 | [5]เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ) |
4-0
1-0 |
Martal Method (W)[7] | - | |
FT 02:30 | [3]สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) |
0-5
0-3 |
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ)[2] | -0.5 | |
Holland Reserve League (Holland Reserve League) | |||||
FT 02:30 | 1 USV Hercules U21 |
6-2
3-0 |
ASV De Dijk U21 | -2.5 | |
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 02:45 | [ENG Conf-5]น็อตต์สเคาน์ตี้ |
1-2
0-1 |
โรชเดล[ENG L2-13] 1 | +0 | |
FT 02:45 | 2 [ENG L1-16]เชลแน่ม ทาวน์ |
1-0
1-0 |
จิลลิ่งแฮม[ENG L1-19] 3 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 02:45 | 3 [ENG L1-4]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
0-1
0-1 |
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[ENG L2-10] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 02:45 | 4 [ENG Conf-8]โซลิฮัลล์ มอร์ |
1-1
0-0 |
วีแกน แอธเลติก[ENG L1-2] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 02:45 | 4 [ENG L2-3]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ |
0-0
0-0 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-11] 1 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 02:45 | [ENG L1-1]พลีมัธ อาร์ไกล์ |
3-0
2-0 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[ENG L1-8] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:45 | [ENG L1-12]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
3-1
2-0 |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[ENG L2-4] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | [ENG Conf-12]อัลทริงแคม |
2-3
1-1 |
เกทส์เฮด[ENG CN-9] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:45 | 2 [ENG L2-21]สตีฟเนจ โบโรห์ |
1-1
0-1 |
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[ENG L1-5] 2 7 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 02:45 | 2 [ENG L2-23]โอลด์แฮม แอทเลติก |
1-2
1-1 |
อิปสวิช ทาวน์[ENG L1-9] 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 02:45 | 5 [7]คาร์ริค แรนเจอร์ส |
0-2
0-0 |
ครูซาเดอร์[6] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
FT 02:45 | [14]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด |
2-0
1-0 |
บลายท์ สปราตันส์[22] 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 02:45 | 2 [1]ชอร์เล่ย์ เอฟซี |
3-1
2-0 |
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[15] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 02:45 | 3 [2]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
3-4
1-3 |
ดัลลิช แฮมเลต[5] 3 | -0.25 | |
FT 02:45 | 1 [18]บาธ ซิตี้ |
1-3
0-1 |
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[14] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 02:45 | [12]ทรูโร ซิตี้ |
1-1
1-0 |
สวินดอน ซูเปอร์มารีน[15] | -0.5 | |
FT 02:45 | [8]เยท ทาวน์ |
2-1
0-0 |
พูล ทาวน์[6] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | [5]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี |
2-0
1-0 |
เมอร์ธีร์ทาวน์[20] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 02:45 | [11]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี |
2-0
1-0 |
ทอนตัน ทาวน์[9] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | [16]ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ |
3-0
0-0 |
วิมบอร์น ทาวน์[22] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:45 | [7]เชสแฮม ยูไนเต็ด |
2-1
2-0 |
วอลตัน แคชชวลส์[17] | -0.25 | |
FT 02:45 | [10]แฮร์โรว์ โบโร่ |
1-4
0-1 |
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[4] 2 | +0 | |
FT 02:45 | 3 [2]ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด |
4-2
4-0 |
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์[1] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▲-0.75 |
|
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 02:45 | 1 1 [16]วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
1-4
0-2 |
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[3] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:45 | 3 [12]เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช |
1-3
1-1 |
วอร์ทติ้ง[1] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:45 | 3 [5]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด |
2-1
0-0 |
เอนฟิลด์ ทาวน์[2] 2 | +0.25 ▼▼▼-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:45 | 3 [20]Brightlingsea Regent |
2-3
1-0 |
โบเวร์ส พิทซี[17] | +1.25 | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 02:45 | 1 [60]ฟินแลนด์ |
0-2
0-0 |
ฝรั่งเศส[3] | +1.25 ▼▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 02:45 | 2 [56]บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา |
0-2
0-0 |
ยูเครน[26] 1 | +0.25 ▲▲▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 02:45 | 2 [73]มอนเตเนโกร |
1-2
1-1 |
ตุรกี[39] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 02:45 | 4 [198]ยิบรอลตาร์ |
1-3
1-1 |
ลัตเวีย[136] 3 | +1.25 ▲+1.5 ▼▼+1 |
|
FT 02:45 | 2 [31]สาธารณรัฐเช็ก |
2-0
0-0 |
เอสโตเนีย[105] 3 | -2.75 ▼▼▼-2 |
|
FT 02:45 | 2 [11]เนเธอร์แลนด์ |
2-0
0-0 |
นอร์เวย์[37] 2 | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 02:45 | 2 [19]เวลส์ |
1-1
1-1 |
เบลเยียม[1] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 02:45 | 1 ฟรอเม ทาวน์ |
1-0
1-0 |
Plymouth Parkway 1 | -1.25 ▼-1 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 02:45 | 2 Prescot Cables |
3-1
0-0 |
มอสลีย์เอเอฟซี 2 | +1.25 | |
FT 02:45 | 2 เคนดัล ทาวน์ |
0-2
0-2 |
มาร์รีน | +1.75 | |
England Ryman Cup (England Ryman Cup) | |||||
FT 02:45 | 3 1 เฟเวอร์ชาม ทาวน์ |
2-1
1-0 |
Sutton Common Rovers 2 | -0.25 | |
FT 02:45 | 2 ฟีนิกซ์สปอร์ต |
1-3
1-2 |
กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ | +0 | |
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 02:45 | 4 [12]บาร์เวล |
4-0
1-0 |
สแตรทฟอร์ด ทาวน์[15] 1 | +0 | |
FT 02:45 | 1 [14]นูเนียตัน โบโรห์ |
1-2
0-0 |
นีดแฮมมาร์เก็ต[13] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:45 | [8]Hednesford Town |
0-2
0-1 |
โคลวิลล์ ทาวน์[1] | +0.25 | |
FT 02:45 | [17]โลเวสทอฟต์ ทาวน์ |
2-2
0-2 |
ฮิทชิน ทาวน์[21] | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 02:45 | [5]เลสตัน เอฟซี |
2-1
1-0 |
รัชเดน ไดมอนด์[11] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 02:45 | 3 [4]รูเชล โอลิมปิค |
3-1
2-1 |
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์[18] 1 | -1.25 | |
FT 02:45 | 1 [6]แทมเวิร์ธ |
0-4
0-2 |
บานบุรี ยูไนเต็ด[3] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 03:00 | 1 1 [78]โบลิเวีย |
3-0
2-0 |
อุรุกวัย[15] 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 03:00 | 4 1 แบนฟิลด์(สำรอง) |
0-1
0-1 |
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 3 | -0.5 | |
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 03:00 | 3 [2]ปีเตอร์โบโรสปอร์ต |
3-0
1-0 |
รอยสตัน ทาวน์[9] 2 | -1 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 03:10 | 1 ริเวอร์เพลท(ญ) |
4-2
2-0 |
กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | -2.75 | |
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 03:15 | 1 โปรตุเกส(ยู 21) |
6-0
2-0 |
ไซปรัส(ยู 21) 1 | -3.75 ▼▼▼ ▼▼-2.5 |
|
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina) | |||||
FT 03:30 | Nacional Montevideo (w) |
0-8
0-1 |
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | - | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:00 | [18]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
3-0
3-0 |
บรากันติโน้[4] 2 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 04:00 | 2 [50]เวเนซุเอลา |
1-2
0-1 |
เปรู[24] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 05:00 | 2 [59]จาเมกา |
1-1
1-1 |
สหรัฐอเมริกา[13] | +0.75 ▲+1 ▼▼+0.5 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
Cancel 05:15 | [E-3]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส |
|
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา[E-4] | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 05:30 | 2 Cuiaba (W) |
0-4
0-3 |
Mixto EC (W) 4 | +1.25 ▲+1.5 ▼▼+1 |
|
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
Cancel 06:00 | เบอร์มิวดา (ยู 20) |
|
มอนต์เซอร์รัต (ยู20) | - | |
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 06:00 | 3 [16]โคลัมเบีย |
0-0
0-0 |
ปารากวัย[38] 1 3 | -0.75 ▲-1 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 06:00 | 2 [11]Monterrey B |
0-1
0-0 |
Monarcas Morelia[3] | +0 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 06:00 | 3 เม็กซิโก(ยู 20) |
2-1
1-0 |
สหรัฐอเมริกา(ยู 20) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 06:00 | 4 [1]Forge FC |
0-1
0-1 |
Cavalry FC[2] 3 | -0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |