ราคาบอล.cc







ผลบอล 18 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 17 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 16 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 15 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 14 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 13 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 12 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 16 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 Scherpenheuvel 3-0
1-0
RKV FC Sithoc 1 -0.75
FT 07:00 SV SUBT 0-1
0-1
จอน ฮอลแลนด์ 1 +1
+0.75
+1
FT 07:00 1 เอสวีวิคตอรี่บอยส์ 1-4
0-3
อินเตอร์วิลเลมสตัด 1 +0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 2 มอนเทอร์เรย์(ญ) 2-1
1-0
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 4 -0.5
-0.75
-0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 2 [17]อ็องเซ่ กัลดาส 2-1
1-1
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[12] 4 +0.25
+0.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 10:00 1 ตีฮัวนา (ญ) 4-1
1-1
ครูซ อซูล(ญ) 1 -0.25
-1
-0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:40 3 Sparadis United 2-1
1-0
Paguyaman All Star 2 +0.25
+0
FT 13:50 1 PSSA Asahan 3-0
1-0
Persesi Siantar 1 -1.75
-1.5
FT 14:00 Paya Bakung United(N) 0-4
0-2
PS Harjuna Putra +0.5
FT 14:00 2 คาโร ยูไนเต็ด 2-1
0-0
Victory Dairi 2 -1.25
-1.5
FT 14:00 1 Yob Belawan FC 4-2
1-2
Bansar FC Gebang 2 -0.75
-0.5
FT 14:00 1 PSKT Tomohon 3-1
1-0
Putra Laut FC 4 -0.75
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
FT 14:30 [1]อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)(N) 4-1
2-0
เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)[2] -
14:30 [3]ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)
เจียงซูซูหนิง(ญ)[4] -
FT 14:30 [5]Guangdong Meizhou Huijun (w)(N) 2-0
2-0
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)[3] -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:30 Boalemo FC 6-1
1-0
Basmi FC 1 -2
-1.75
กัมพูชา คัพ (Cambodia Cup)
FT 15:00 1 นากาเวิลด์ เอฟซี 2-2
1-0
เบือง เกต อังกอร์ +0
FT 15:00 3 วิสาขเอฟซี 6-0
3-0
มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 2 -3.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:00 1 Kotabaru FC 0-1
0-1
Persemar Martapura 3 +0
+0.25
Bhutan League Women (Bhutan League Women)
FT 15:00 Paro FC (W) 8-0
5-0
Taktsang (W) -3.5
-3.75
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 2 Dewa United FC 3-1
1-0
เปอร์เซรู เซรุย 2 -1.75
FT 15:15 3 เปอร์ซิจับ เจพารา 1-0
1-0
Putra Sinar Giri 1 +0.25
+0
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:15 2 AC Majapahit 1-0
0-0
Mojosari Putra 5 -0.5

-1.5
FT 15:15 2 เกรซิค ยูไนเต็ด 5-0
4-0
Surabaya Muda 3 -1.75
FT 15:15 1 Persibo Bojonegoro 1-0
0-0
เปอซาตู ทูบัน 3 -1.25
-1
Pend 15:15 Blitar Poetra FC
อารีมา อินโดนีเซียมาลัง -0.5
-0.25
FT 15:15 1 พีเอสไอแอล ลูมาจัง 2-2
0-0
Persipro 1954 1 -1.5
-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 [CYP D1-3]อาริส ลิมาสซอล 0-3
0-1
ริก้า เอฟซี[LAT D1-3] -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:45 2 Persipas Pangkal Pinang 3-2
1-1
Persatuan Sepakbola Bangka 3 +0.25
korea womens league (korea womens league)
FT 16:00 [2]คยองจู เอฟซี (ญ) 1-1
0-1
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[1] -0.25
+0
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 16:00 2 Batubara Bisa FC 3-0
1-0
PSKTS Tebing Tinggi 1 5 -0.5
FT 16:10 1 PS Kwarta 1-9
0-7
PSDS Deli Serdang 1 1 +0.75
FT 16:10 4 PSN Simalungun 0-0
0-0
PSG Simalungun 3 -0.25
+0
FT 16:10 2 PSKBS Kuta Binjai 1-1
1-0
Brimo Langkat FC 1 1 +0.5
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 16:30 1 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
0-0
บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ -0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:00 2 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 0-0
0-0
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) +0
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 2-1
1-1
ตูราน โตวูซ -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:30 1 1 [156]มัลดีฟส์(N) 0-0
0-0
เซเชลส์[199] 1 3 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 เวเลซ 3-0
3-0
FC Halych -
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 18:00 5 ยิบรอลตา (ยู19)(N) 0-1
0-1
อาร์เมเนีย(ยู 19) 4 +3
+3.25
FT 18:00 4 สกอตแลนด์(ยู 19) 1-1
0-1
โครเอเชีย(ยู 19) 1 4 +0.75
+1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 1 โปรตุเกส(ยู 19) 0-1
0-0
เดนมาร์ค (ยู 19) 4 -0.25
+0
โปลิช คัพ (Poland Cup Women)
FT 18:00 1 Resovia Rzeszow II (w) 5-1
2-0
UKS SMS II Lodz Women 1 +2.75
กัมพูชา คัพ (Cambodia Cup)
FT 18:00 1 พนมเปญ เอฟซี 1-0
0-0
Electricite du Cambodge 3 -2.25
-1.75
FT 18:00 2 สะเวย์ เรียง เอฟซี 3-0
2-0
Angkor tiger FC -0.75
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 3 มิตรา คูการ์ 0-0
0-0
เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 1 4 -0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:30 3 [9]อัล ฮานลาบา 0-0
0-0
Zakho[7] 3 -0.25
FT 18:30 2 [2]อัล ซอลรา 2-1
0-1
Newroz SC(IRQ)[13] 2 -0.75
FT 18:30 [17]Al Qasim Sport Club 0-0
0-0
แบกแดด[15] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:30 2 เซเมน ปาดัง 1-2
0-0
พีเอสเอ็มเอส เมเดน 4 +0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 18:40 1 Argentino Merlo Reserves 0-0
0-0
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 1 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [BUL D1-2]ซีเอสเคเอ โซเฟีย 4-1
0-0
ลิเท็กซ์ โลเวช[BUL D2-15] -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 19:00 5 [98]เวียดนาม 0-1
0-1
ซาอุดีอาระเบีย[49] 2 +1.25
+1
FT 19:00 [92]เลบานอน 0-1
0-0
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์[71] 3 +0.25
+0
denmark reserves league (denmark reserves league)
FT 19:00 1 [A-1]บรอนด์บี้ (สำรอง) 1-1
0-0
ลิงบี้(สำรอง)[A-3] 1 2 -0.25
-1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 1 1 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 2-2
0-0
ออล บอยส์(สำรอง) 1 2 -0.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 19:00 2 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 2-0
1-0
แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) +0
-0.25
Pend 19:00 Nacional De Football Reserves
ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) -1.75
-1.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 3 CS Avantul Periam 0-1
0-1
โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย 1 6 +1
+0.75
FT 19:00 4 1 CSM Fetesti 2-4
1-3
แอลเนียเต้ โมเดลู 3 +1
+0.75
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 19:00 2 Ndejje University 2-0
1-0
FC Calvary 1 -0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:05 2 [4]อัล-โชอาลาห์ 2-2
1-1
อัล-ราเบีย จิดดาห์[8] 3 -0.25
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 19:10 1 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 1-0
0-0
ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 2 -1.5

-2.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:10 2 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 1-0
0-0
ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) 2 -0.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 19:10 1 Torque Reserves 0-1
0-1
โปรเกรสโซ่(สำรอง) 1 +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:20 1 อัลมาโกร(สำรอง) 0-0
0-0
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 3 -0.25
FT 19:25 3 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 3-1
1-1
อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 [CYP D1-9]เออีพี ปาฟอส 2-2
2-0
โรดิน่ามอสควา[RUS D2CA-1] -
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 19:30 1 มอนเตเนโก(ยู 19)(N) 0-4
0-1
บอสเนีย (ยู 19) 1 +0.25
+0.5
FT 19:30 3 บัลแกเรีย(ยู 19) 0-2
0-1
ไอร์แลนด์(ยู 19) 1 +0.75
+1
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 19:30 2 มันชีอา บานี ฮัสซาน 1-2
1-1
ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 1 +1.5
+2.25
FT 19:30 Al-Arabi Irbid 2-2
1-0
อัล คาร์เมล 1 -0.75
-0.5
FT 19:30 3 1 อัล ยาร์มุค 0-1
0-0
อัล ซาเร 4 +0.75
+1.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:30 [7]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 1-0
0-0
Livstrom[19] -1
-0.75
-1.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
Pend 19:30 Santa Barbara U20
Nova Goiania U20 -1
-0.5
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 19:30 1 NK Zagora Unesic 0-1
0-0
Zmaj Makarska 7 -0.5
-0.75
-0.5
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 19:30 FK Barocco (W) 1-2
0-2
FK Lokomotiv Stara Zagora (W) +1
+1.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:35 2 [20]Al-Ameade 1-1
0-0
อัล คาลีจ[2] 1 -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 สิงคโปร์(N) 1-7
0-2
Morocco B -
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 20:00 5 1 เซอร์เบีย(ยู 19)(N) 1-2
1-1
ฝรั่งเศส(ยู 19) 3 +0.75
+1
FT 20:00 2 1 กรีซ(ยู 19) 1-1
0-0
เยอรมนี (ยู 19) 5 +1
+1.25
FT 20:00 หมู่เกาะแฟโร(ยู 19)(N) 0-5
0-1
รัสเซีย(ยู 19) 2 +2
+2.25
FT 20:00 2 แอลเบเนีย(ยู 19) 3-1
1-1
มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 3 -0.25
-0.5
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 20:00 4 [QAT D1-6]อัมม์ ซาลาล(N) 1-1
0-1
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)[QAT D1-10] 1 +0.25
+0.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 20:00 2 [44]อียิปต์ 2-1
1-0
กาบอง[88] 1 4 -1
-1.25
FT 20:00 3 [122]โมซัมบิก(N) 1-0
0-0
มาลาวี[120] 1 +0
FT 20:00 [112]ลิเบีย 1-1
0-0
แองโกลา[129] +0.25
+0
+0.25
England Reserves League (England Reserves League)
FT 20:00 Preston (R) 3-2
2-0
ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) -0.5

-1.5
England Reserves Cup (England Reserves Cup)
FT 20:00 วอลซอลล์(สำรอง) 3-0
1-0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) +1.75
+2
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 3 [125]คาซัคสถาน 1-0
1-0
ทาจิกิสถานบุรุนดี[114] 6 -1
-0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 20:00 3 1 โคลอนซีเอฟ 2-4
0-3
Salto FC 1 +0
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 20:00 4 [ENG U23 D1-12]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 1-0
0-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[ENG PU23A-12] +0.75
+0
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 20:00 2 Rentistas Reserves 1-1
0-0
พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 2 -0.75
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
20:00 [11]บูจุมบูรา ซิตี้
บีเอส ไดนามิค[7] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 1 เพอเซอแรง เซอแรง 1-2
1-1
ซิเลกอน ยูไนเต็ด 2 +0.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 21:00 7 1 กรีซ(ยู 21) 1-0
1-0
ไอซ์แลนด์(ยู 21) 4 -0.75
-0.5
FT 21:00 ลิกเตนสไตน์(ยู 21) 0-4
0-2
เบลารุส(ยู 21) 2 +3.75
+3.5
+3.75
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 21:00 1 โรมาเนีย(ยู 19) 1-4
1-3
ตุรกี(ยู19) -
FT 21:00 1 ซานมารีโน(ยู 19)(N) 0-2
0-2
ลัตเวีย(ยู 19) -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:00 [S-2]แลนด์สโครน่า(ยู 21) 0-2
0-0
เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)[C-3] +0
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 1 [152]อัฟกานิสถาน(N) 1-0
0-0
อินโดนีเซีย[165] -0.75
-0.5
FT 21:00 1 จอร์เจีย(ยู 21) 3-2
1-0
อังกฤษ(ยู 21) 2 +1.5
FT 21:00 ลิธัวเนีย(ยู 18) 0-2
0-0
ฟินแลนด์(ยู 18) +1.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 21:00 [S-14]ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) 0-2
0-0
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17)[S-2] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:25 4 1 [16]อัล-นาดห์ฮา 1-1
1-0
อัล-จาบาลีน[5] 4 +0.5
+0.25
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 22:00 คาซัคสถาน(ยู 17)(N) 1-1
1-1
เวลส์ (ยู17) +1
+1.25
FT 22:00 ยูเครน(ยู 17) 3-2
1-1
โปรตุเกส(ยู 17) +1.25
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 22:00 5 มอลโดวา(ยู 19)(N) 2-2
1-0
ไซปรัส(ยู 19) 3 +0.25
+0.5
FT 22:00 5 อิสราเอล(ยู 19) 1-4
1-2
เนเธอร์แลนด์(ยู 19) +0.75
+1.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 22:00 2 [75]จีน(N) 1-1
0-1
ออสเตรเลีย[34] 2 +0.5
+1.25
+1
FT 22:00 1 [72]อิรัก(N) 0-3
0-1
เกาหลีใต้[35] 1 +0.75
+1
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:00 4 1 เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง) 2-1
2-1
CD Los Del Sur 2 -0.5
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 22:10 2 [QAT D1-9]อัล ชามาล(N) 0-3
0-0
อัล เรย์ยาน[QAT D1-8] 2 +0.5
+0.25
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:30 1 [204]ศรีลังกา 2-1
1-0
บังกลาเทศ[187] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 1 [91]บาห์เรน 4-2
2-2
คีร์กีซสถาน[96] 2 -0.5
-1
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 22:59 3 ยูเครน (ยู 21) 2-1
1-0
เซอร์เบีย(ยู 21) 6 -0.5
-0.75
-0.5
FT 22:59 5 เวลส์(ยู 21) 0-1
0-0
สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) 3 +0.5
FT 22:59 2 อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) 1-2
0-1
นอร์เวย์(ยู 21) 3 +1.25
+1.75
FT 22:59 2 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) 2-1
0-1
มอนเตเนโกร(ยู 21) 1 -0.5
+0
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 22:59 1 [85]ซีเรีย(N) 0-3
0-2
อิหร่าน[22] +1
FT 22:59 [77]โอมาน 0-1
0-0
ญี่ปุ่น[28] 1 +1.25
+1
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 22:59 2 [150]ไลบีเรีย(N) 3-1
2-0
แอฟริกากลาง[115] 4 +0
FT 22:59 2 [36]ไนจีเรีย 1-1
1-1
เคปเวิร์ด[76] -1
-1.25
-1
FT 22:59 [30]แอลจีเรีย 2-2
1-1
บูร์กินาฟาโซ[61] -1
-1.5
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:59 [1]Viimsi MRJK 0-2
0-1
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[5] -2.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 1 [111]นิวซีแลนด์(N) 2-0
1-0
แกมเบีย[147] -0.25
+0
Botswana Premier League (Botswana Premier League)
FT 22:59 2 Notwane FC 2-1
1-0
Mogoditshane Fighters -0.25
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 23:30 3 ลิทัวเนีย(ยู 21) 0-2
0-1
สโลวะเกีย(ยู21) 4 +0.75
+1.25
FT 23:30 2 โปแลนด์(ยู 21) 5-0
3-0
ลัตเวีย(ยู 21) 2 -2
-2.25
FT 23:30 1 บัลแกเรีย(ยู 21) 0-0
0-0
มอลโดวา(ยู 21) 1 4 -1.25
-1
-1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 23:30 อิตาลี (ยู 21) 4-2
1-2
โรมาเนีย(ยู 21) 1 -1
-1.25

ผลฟุตบอลวัน 17 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 00:00 [AUS D3C-1]สตวร์ม กราซ (เยาวชน)(N)
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)[AUS D3E-12] -1.25
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 00:00 สโลวีเนีย(ยู 21) 1-1
1-0
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) 1 5 +0.25
+0
FT 00:00 4 ตุรกี(ยู 21) 1-2
0-2
เดนมาร์ก(ยู 21) 4 +0.25
+0.5
+0.25
FT 00:00 6 รัสเซีย(ยู 21) 1-0
0-0
สเปน(ยู 21) 2 +0.75
+1
+0.5
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 00:00 สวีเดน(ยู 19) 0-2
0-1
อังกฤษ(ยู 19) +0.75
FT 00:00 3 เบลเยียม(ยู 19)(N) 2-2
0-1
สเปน(ยู 19) 5 +0
FT 00:00 2 ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) 0-2
0-1
อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) 4 +0
-0.25
FT 00:00 5 อันดอร์รา(ยู 19)(N) 0-6
0-5
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) 1 +4
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 2 [95]เบลารุส 1-0
1-0
จอร์แดน[90] 1 -0.5
-0.25
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
Pend 00:00 เอฟซี นิตร้า (ญ)
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) +2.25

+4
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 00:00 2 1 Vitoria ES U20 1-2
1-1
Aster Brasil FC U20 3 -0.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:10 Estudiantes de Medellin 1-2
1-1
Molino Viejo 3 -0.25
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 00:15 เยอรมนี(ยู 21) 4-0
3-0
ซานมารีโน(ยู 21) 1 -6
-6.5
FT 00:30 2 สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) 0-1
0-0
ฝรั่งเศส (ยู 21) 2 +1.5
+2
Denmark U21 (Denmark U21)
Postp 00:30 Vanlose U21
เอบี ทาร์นบี (ยู21) -0.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 00:30 4 NK Rudar Labin 0-2
0-1
NK Uljanik 2 +0
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 00:40 1 อิสราเอล(ยู 21) 3-0
1-0
ฮังการี (ยู 21) 1 3 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 กอนเซนไฮม์ 1-4
0-2
TSV Schott Mainz[GER RegS-19] +0.25
+0.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 01:00 1 โคโซโว ยู 21 2-1
0-0
แอลเบเนีย(ยู 21) 3 +0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 01:00 [C-6]วอคลามาร์ค
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[C-9] -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 5 2 Feucht SC 2-2
2-1
ดีเจเค เจเบนบัช 4 -0.5
+0
+0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 1 Menina Olimpica (w) 1-4
1-0
ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) 2 +1
+1.75
FT 01:00 5 Campo Grande CE 0-1
0-1
Quixada CE 1 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:30 FC Porza
Fortuna Koln Youth -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 01:30 2 [8]อัล นาจาฟ 1-0
0-0
อัล กูวา อัล จาวิย่า[4] 2 +0.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:30 2 วิลา โนวา(เยาวชน) 2-0
0-0
กัวเนีย (เยาวชน) 6 -0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:30 1 [B-15]SC Eltersdorf 2-0
1-0
เอสวี เฮล์มสเตเทน[B-14] 3 +0
+0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
Pend 01:30 Maracana U20
Pires do Rio U20 -2.25
-2.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 1 โกยาส (ยู 20) 2-0
0-0
Aparecidense U20 1 -1.5
-1.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 02:00 1 [11]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-1
0-1
อัตเลติโก มิไนโร่[1] 2 +0.5
+1
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 02:00 2 [ENG L2-14]บริสตอล โรเวอร์ส 1-1
0-0
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[ENG L1-6] 2 +0.5
+0.25
+0
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 02:00 2 ไอร์แลนด์(ยู 21) 1-0
0-0
สวีเดน(ยู 21) 1 +0.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 02:00 1 [27]ตูนิเซีย 3-1
3-0
แซมเบีย[87] 2 -1.5
-1.25
FT 02:00 2 [29]โมร็อกโก 3-0
2-0
กินี[79] 3 -1.25
-1.5
FT 02:00 3 [102]มอริเตเนีย 1-1
1-0
อิเควทอเรียลกินี[126] 2 +0.5
+0.25
+0.5
FT 02:00 2 [54]แคเมอรูน 1-0
1-0
ไอเวอรี่โคสต์[53] 2 -0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 02:00 1 SV Waidhofen/Thaya 1-0
0-0
Zwettl SC 1 +0
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 02:00 1 [ENG U23 D1-6]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 0-0
0-0
ฟูแล่ม(ยู 23)[ENG PU23B-1] 4 +0.75
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 02:05 5 สกอตแลนด์ (ยู 21) 0-2
0-1
เบลเยียม (ยู 21) 2 +0.75
+0.5
FT 02:30 1 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) 0-2
0-0
มอลตา(ยู 21) 3 -1.5
-1.75
FT 02:30 1 ออสเตรีย(ยู 21) 1-3
0-2
โครเอเชีย(ยู 21) 1 +0
-0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 02:30 2 2 [19]ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 0-1
0-0
ติเวอร์ตัน ทาวน์[15] 3 +0
malta womans 1st league (malta womans 1st league)
FT 02:30 [3]สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) 0-5
0-3
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ)[2] -0.5
FT 02:30 [5]เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ) 4-0
1-0
Martal Method (W)[7] -
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 02:30 1 USV Hercules U21 6-2
3-0
ASV De Dijk U21 -2.5
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 02:45 2 [ENG L2-23]โอลด์แฮม แอทเลติก 1-2
1-1
อิปสวิช ทาวน์[ENG L1-9] 1 +0.75
+1
+0.75
FT 02:45 2 [ENG L2-21]สตีฟเนจ โบโรห์ 1-1
0-1
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[ENG L1-5] 2 7 +0.5
+0.75
+0.25
FT 02:45 [ENG Conf-12]อัลทริงแคม 2-3
1-1
เกทส์เฮด[ENG CN-9] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 02:45 [ENG L1-12]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 3-1
2-0
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[ENG L2-4] 1 -0.25
+0
FT 02:45 [ENG L1-1]พลีมัธ อาร์ไกล์ 3-0
2-0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[ENG L1-8] 2 +0
-0.25
FT 02:45 4 [ENG L2-3]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-0
0-0
แบรดฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-11] 1 2 -0.25
FT 02:45 4 [ENG Conf-8]โซลิฮัลล์ มอร์ 1-1
0-0
วีแกน แอธเลติก[ENG L1-2] 3 +0.5
+1
+0.75
FT 02:45 3 [ENG L1-4]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-1
0-1
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[ENG L2-10] 2 -1
-1.25
-1
FT 02:45 2 [ENG L1-16]เชลแน่ม ทาวน์ 1-0
1-0
จิลลิ่งแฮม[ENG L1-19] 3 +0
-0.75
FT 02:45 [ENG Conf-5]น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-2
0-1
โรชเดล[ENG L2-13] 1 +0
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 02:45 5 [7]คาร์ริค แรนเจอร์ส 0-2
0-0
ครูซาเดอร์[6] 1 +1
+0.75
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
FT 02:45 [14]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-0
1-0
บลายท์ สปราตันส์[22] 4 -0.75
-1.25
FT 02:45 2 [1]ชอร์เล่ย์ เอฟซี 3-1
2-0
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[15] 2 -0.5
-0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
FT 02:45 1 [18]บาธ ซิตี้ 1-3
0-1
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[14] 1 +0
+0.5
FT 02:45 3 [2]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 3-4
1-3
ดัลลิช แฮมเลต[5] 3 -0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 02:45 3 [2]ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 4-2
4-0
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์[1] 2 -0.25
-0.5
-0.75
FT 02:45 [10]แฮร์โรว์ โบโร่ 1-4
0-1
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[4] 2 +0
FT 02:45 [7]เชสแฮม ยูไนเต็ด 2-1
2-0
วอลตัน แคชชวลส์[17] -0.25
-0.5
-0.25
FT 02:45 [16]ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 3-0
0-0
วิมบอร์น ทาวน์[22] -0.25
-0.5
FT 02:45 [11]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 2-0
1-0
ทอนตัน ทาวน์[9] -0.25
+0
FT 02:45 [5]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 2-0
1-0
เมอร์ธีร์ทาวน์[20] -0.75
-1
FT 02:45 [8]เยท ทาวน์ 2-1
0-0
พูล ทาวน์[6] +0
+0.25
+0
FT 02:45 [12]ทรูโร ซิตี้ 1-1
1-0
สวินดอน ซูเปอร์มารีน[15] -0.5
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 02:45 3 [20]Brightlingsea Regent 2-3
1-0
โบเวร์ส พิทซี[17] +1.25
+1
+1.25
02:45 [10]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
โครินเธียน-แคชวลส์[13] -
FT 02:45 3 [5]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 2-1
0-0
เอนฟิลด์ ทาวน์[2] 2 +0.25
-0.5
-0.25
FT 02:45 3 [12]เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 1-3
1-1
วอร์ทติ้ง[1] 1 +0.5
+0.25
+0.5
FT 02:45 1 1 [16]วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 1-4
0-2
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[3] +0.25
+0.5
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 02:45 2 [19]เวลส์ 1-1
1-1
เบลเยียม[1] 3 +0.5
+0.25
FT 02:45 2 [11]เนเธอร์แลนด์ 2-0
0-0
นอร์เวย์[37] 2 -1.5
-1
FT 02:45 2 [31]สาธารณรัฐเช็ก 2-0
0-0
เอสโตเนีย[105] 3 -2.75
-2
FT 02:45 4 [198]ยิบรอลตาร์ 1-3
1-1
ลัตเวีย[136] 3 +1.25
+1.5
+1
FT 02:45 2 [73]มอนเตเนโกร 1-2
1-1
ตุรกี[39] +0.5
+0.75
+0.5
FT 02:45 2 [56]บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 0-2
0-0
ยูเครน[26] 1 +0.25
+1
+0.75
FT 02:45 1 [60]ฟินแลนด์ 0-2
0-0
ฝรั่งเศส[3] +1.25
+0.75
+1
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 02:45 1 ฟรอเม ทาวน์ 1-0
1-0
Plymouth Parkway 1 -1.25
-1
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 02:45 2 Prescot Cables 3-1
0-0
มอสลีย์เอเอฟซี 2 +1.25
FT 02:45 2 เคนดัล ทาวน์ 0-2
0-2
มาร์รีน +1.75
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
Pend 02:45 โคเลอไรน์(สำรอง)
คลิฟตันวิลล์(สำรอง) +0

-1.5
England Ryman Cup (England Ryman Cup)
FT 02:45 3 1 เฟเวอร์ชาม ทาวน์ 2-1
1-0
Sutton Common Rovers 2 -0.25
FT 02:45 2 ฟีนิกซ์สปอร์ต 1-3
1-2
กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ +0
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 02:45 1 [6]แทมเวิร์ธ 0-4
0-2
บานบุรี ยูไนเต็ด[3] 1 +0
+0.25
FT 02:45 3 [4]รูเชล โอลิมปิค 3-1
2-1
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์[18] 1 -1.25
FT 02:45 [5]เลสตัน เอฟซี 2-1
1-0
รัชเดน ไดมอนด์[11] 1 -0.25
-0.75
FT 02:45 [17]โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 2-2
0-2
ฮิทชิน ทาวน์[21] -0.25
+0.5
FT 02:45 [8]Hednesford Town 0-2
0-1
โคลวิลล์ ทาวน์[1] +0.25
FT 02:45 1 [14]นูเนียตัน โบโรห์ 1-2
0-0
นีดแฮมมาร์เก็ต[13] 2 -0.5
-0.25
FT 02:45 4 [12]บาร์เวล 4-0
1-0
สแตรทฟอร์ด ทาวน์[15] 1 +0
-0.25
+0
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 03:00 1 1 [78]โบลิเวีย 3-0
2-0
อุรุกวัย[15] 1 +0.5
+0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 03:00 4 1 แบนฟิลด์(สำรอง) 0-1
0-1
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 3 -0.5
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 03:00 3 [2]ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 3-0
1-0
รอยสตัน ทาวน์[9] 2 -1
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 03:10 1 ริเวอร์เพลท(ญ) 4-2
2-0
กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) -2.75
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 03:15 1 โปรตุเกส(ยู 21) 6-0
2-0
ไซปรัส(ยู 21) 1 -3.75

-2.5
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina)
FT 03:30 Nacional Montevideo (w) 0-8
0-1
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 04:00 [18]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 3-0
3-0
บรากันติโน้[4] 2 -0.25
-1
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 04:00 2 [50]เวเนซุเอลา 1-2
0-1
เปรู[24] 3 +0
+0.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 05:00 2 [59]จาเมกา 1-1
1-1
สหรัฐอเมริกา[13] +0.75
+1
+0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
Cancel 05:15 [E-3]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา[E-4] -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 05:30 2 Cuiaba (W) 0-4
0-3
Mixto EC (W) 4 +1.25
+1.5
+1
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
Postp 06:00 เบอร์มิวดา (ยู 20)
มอนต์เซอร์รัต (ยู20) -
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 06:00 3 [16]โคลัมเบีย 0-0
0-0
ปารากวัย[38] 1 3 -0.75
-1
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 2 [11]Monterrey B 0-1
0-0
Monarcas Morelia[3] +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 06:00 3 เม็กซิโก(ยู 20) 2-1
1-0
สหรัฐอเมริกา(ยู 20) 2 -0.5
-0.75
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 06:00 4 [1]Forge FC 0-1
0-1
Cavalry FC[2] 3 -0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน