ราคาบอล.cc







ผลบอล 17 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 16 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 15 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 14 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 13 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 12 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 11 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 15 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 4 [2]มิลเลียนนาริออส 1-1
0-0
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[4] 4 -1
-1.25
-1
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:30 [6]เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-0
0-0
คาราคาส เอฟซี[2] 1 +0
+0.25
+0
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 06:30 3 โซล เดอ อเมริกา(N) 0-0
0-0
Atletico Tembetary 1 -1.5
-1.25
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 เอสวี ลา ฟาม่า 1-2
1-0
เอสวีคาราเวล 1 2 -0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 1 [20]แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0-2
0-1
เดปอร์ติโว เปไรร่า[3] 5 +0
+0.5
+0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
Pend 12:15 Persidago Gorontalo
Boliyohuto FC -4.75

-3.75
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 13:10 2 เอดีอี เอฟซี 0-1
0-1
เอฟซี บังกาลอร์ ยูไนเต็ด 3 +4.5
+5.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:15 1 1 PSBI Blitar 0-1
0-1
Persekam Metro 1 +0
-0.25
FT 13:15 2 เปอซิมาร์ มาลัง 5-1
2-0
Gresik Putra 2 -2.5
FT 13:15 Persebo Muda Bondowoso 0-0
0-0
PSSS Situbondo 1 -0.25
FT 13:15 Talenta Banua FC 1-1
1-1
Persitam Tamban +0
Pend 13:15 Bojonegoro FC
Nganjuk Ladang FC -0.5
FT 13:45 Persibabar Barat 5-2
2-2
Putra Laut FC -2.5
-2.25
FT 14:00 3 PS Sergai 1-1
0-1
PS Taruna Satria 4 +1.25
+1
FT 14:00 1 PSKB Binjai 1-2
1-1
PSKBS Kuta Binjai 3 +2.25
+1.5
+2
FT 14:00 Muspika FC 1-0
0-0
PS Kwarta 2 -0.25
FT 14:00 2 Tanjung Balai United 0-1
0-1
Batubara Bisa FC 1 -1.75
-1.5
FT 14:15 Likot FC 1-7
0-1
Telaga Biru FC +1.5
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
FT 14:30 [3]เสฉวน(ญ)(N) 0-1
0-1
เหอหนาน ฮุยซาง (ญ)[1] -
FT 14:30 [4]Beijing ZaoTai Womans(N) 2-3
1-0
ชานตง(ญ)[2] -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:00 1 Batulicin Putra 69 Tanbu 6-0
3-0
Persebaru Banjarbaru -2
-1.25
-1.75
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 3 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 0-0
0-0
PS Hizbul Wathan 1 -1.25
-1
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:15 1 พีเอสไอดี จอมบัง 2-2
1-2
เปอร์เซดิแคบ เคดิริ 1 +0
+0.5
FT 15:15 1 Akor FC Jombang 0-4
0-3
ซุมเบอร์ซารี เอฟซี 1 +3

+1.75
Pend 15:15 PSPK Pasuruan Kota
Persewangi Banyuwangi -0.25
FT 15:15 1 พีเอสเอ็ม มาดิอัน 0-2
0-1
เปอร์ซินก้า เอ็นกาวิ 2 +0.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:15 2 เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี 1-1
0-0
เอ็มอีจี 1 3 +0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:30 2 Persibel Belitung 0-1
0-1
PS Beltim 2 +1.5
+1
FT 15:45 4 Persatuan Sepakbola Bangka 1-1
1-0
SWN Belinyu 3 +0
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 16:00 [4]นาซาฟ การ์ชิ 3-1
1-0
โคแคน[8] 1 -1
-1.25
-1
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 16:00 2 PSKTS Tebing Tinggi 0-3
0-0
PSSA Asahan -0.5
FT 16:00 1 PSDS Deli Serdang(N) 1-0
1-0
Paya Bakung United 2 -0.75
-0.5
FT 16:00 5 Brimo Langkat FC 0-4
0-1
Yob Belawan FC 2 -0.5
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [11]Metallurg Vidnoye 1-4
1-1
เอฟเค โคลอมนา[10] +0.5
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 17:15 2 Student Union FC 1-1
1-1
จาวาฮาร์ ยูเนี่ยน +0
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 17:30 1 Payam Mashhad 0-0
0-0
Shahid Oraki Eslamshahr 1 +0
FT 17:45 2 Shohada Razakan 1-0
0-0
Iranjavan Bushehr 2 +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 17) 0-1
0-1
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) -
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 18:00 3 Niroye Zamini 0-0
0-0
Shahrdari Bam 1 1 -0.75
-1.25
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
FT 18:00 [1]เอฟซี อาฮาล 3-1
0-0
เอชทีทียู อาชกาบัต[5] -1.5
FT 18:00 [2]Sagadam FK 3-1
1-0
Kopetdag Asgabat[7] -0.25
FT 18:00 [3]เอฟซี แอลติน แอสเซร์ 2-1
1-0
FC MERW[6] -2.75
FT 18:00 [8]Energetik Mary 2-0
1-0
Nebitchi[4] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 3 Persekat Tegal 1-0
0-0
พีเอสเคซี ซิมาฮี 1 1 -0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:30 2 [7]Al Talaba 3-1
2-1
อัล-นาฟ[10] 2 +0
FT 18:30 [8]Al Sinaah 0-1
0-0
อัล โชลต้า[1] -
FT 18:30 [18]Al Diwaniya 0-2
0-1
นาฟิต อัลวาซาต[3] -
FT 18:30 [20]Samarra 1-1
0-0
Al Minaa[19] 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 4 เอฟซี คราซ์โนดาร์(N) 2-2
0-1
AFE Espana 3 -0.5
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
Postp 19:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
ราสนิกีร์ ไนร์ -
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 [10]IMT Novi Beograd 4-0
3-0
Timok[15] 1 -1
-1.25
-1
FT 19:00 3 [2]Mladost Novi Sad(N) 2-3
2-1
Zlatibor Cajetina[12] 3 -0.75
-1
FT 19:00 3 [16]Kabel Novi Sad 0-0
0-0
แมควา ซาแบค[5] 1 +1
+0.75
FT 19:00 7 [11]FK Loznica(N) 0-1
0-0
FK Zarkovo[4] 4 -0.25
+0
+0.25
FT 19:00 3 [8]FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-1
0-0
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า[3] 2 +0
+0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 เบลเยี่ยม (ยู 18)(N) 1-2
0-1
ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:25 1 [4]Al-Akhdoud 0-0
0-0
อัล-อดาลห์[1] 1 +0
+0.25
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 19:30 คูเฟอร์ ซูม 1-1
1-1
บราม่า +0
FT 19:30 อัล อาห์ลี 2-1
0-1
Moghayer Al Sarhan +0
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 19:30 1 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 4-0
2-0
Bjelovar U19 2 -1.5
-2
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 19:40 2 เพนาโรล(สำรอง) 3-0
2-0
IA Sud America Reserve -1
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 19:45 4 [2]เซอร์โร ลาร์โก(N) 1-1
1-0
ซีเอ เรนติสตัส[12] 1 5 -0.5
omani federation cup (omani federation cup)
19:45 อัล มูซานนาห์
อัล ซีบ -
FT 19:50 อัล ซีบ 0-1
0-1
อัล มูซานนาห์ -
FT 19:50 อัลรูสตัก 1-2
1-1
โอมาน คลับ -
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 20:00 2 ยิบรอลตาร์ (ยู 21) 0-7
0-2
เนเธอร์แลนด์(ยู 21) 1 +5.25
+5.75
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 20:00 อัล ไซลีย่า(N) 8-0
4-0
กาตาร์ เอสซี +0.25
+0
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 20:00 3 เคนยา 2-1
2-0
รวันดา 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 20:00 2 นามิเบีย(N) 0-1
0-0
โตโก 3 -0.25
+0
North Africa Youth Cup (North Africa Youth Cup)
FT 20:00 ตูนิเซีย(ยู20) 4-0
2-0
ลิเบีย(ยู20) -
FT 20:00 มอริเตเนีย (ยู20)(N) 2-1
1-1
แอลจีเรีย (ยู20) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 1 อิตาลี(ยู20) 7-0
5-0
Romania U20 1 -1.25
-1.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:30 [9]Naft Misan 0-0
0-0
Al Karkh[15] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 1 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 0-1
0-0
พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 2 -0.75
-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 1 1 จอร์เจีย 1-0
1-0
อุซเบกิสถาน 1 1 -0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
Pend 21:00 [17]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
วีแกน (ยู 23)[13] -
CAF Champions League Women (CAF Champions League Women)
FT 21:00 1 Hasaacas (W) 2-1
1-1
FAR Rabat (w) 2 -0.5
-0.25
omani federation cup (omani federation cup)
FT 21:20 2 Salalah 0-1
0-1
อัล นาเซอร์ (โอมาน) 3 +0
21:20 อัล นาเซอร์ (โอมาน)
Salalah -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:30 1 [13]อัล-จีล 3-2
0-0
Al Kholood[19] 2 -0.5
-0.25
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:30 นอร์เวย์(ยู 19)(N) 4-1
1-1
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) 2 +0.25
+0.5
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:00 3 อัล บูไดย่า 1-1
1-0
มานาม่า คลับ 1 +0.25
+0
+0.25
FT 22:00 1 คาลาลี 1-4
0-3
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 2 +1.5
+1.75
FT 22:00 4 บูไสทีน 0-1
0-1
Al Khaldiya 1 1 +1.25
+0.5
Pend 22:00 อัล ริฟฟา
อิซ่า ทาวน์ -
FT 22:00 อัล ทัดมัน 0-3
0-0
อัล นาจม่า +2
+1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 1 โปรตุเกส (ยู20) 1-1
0-0
เยอรมัน (ยู20) 2 +0
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 22:00 [2]Benfica Lubango 4-0
1-0
Sporting de Benguela[16] -
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 22:10 1 อัล คอร์ 4-2
2-0
อัล การาฟา 3 +0.75
+1
+0.75
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 22:30 [14]อาร์บิล 1-2
0-2
นาฟิต อัล ยันนูป[5] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 22:50 [BEL U21B-10]Deinze U21
เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)[BEL U21A-9] -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 22:59 กินีบิสเซา(N) 0-0
0-0
ซูดาน 1 -0.25
FT 22:59 4 ไนเจอร์ 7-2
2-1
จิบูตี 2 -2.25
-2
-2.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 2 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20) 1-1
0-1
นอร์เวย์ (ยู 20) -0.5
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 22:59 1 Afrique Football Elite 1-1
0-1
เรอัล บามาโก 4 +0.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 23:30 1 ฟินแลนด์(ยู 21) 1-0
1-0
เอสโตเนีย(ยู 21) 1 3 -2
-2.25
-2
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 23:30 2 [8]เอพี เทอร์ริส 1-0
0-0
คาตันซาโร่[5] 3 +0.25
+0.5
+0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 23:30 2 [3]โอโบโลน เคียฟ 0-1
0-1
เอฟซี อูจโกรอด[16] 1 -1.5
-1.25

ผลฟุตบอลวัน 16 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 00:00 2 [2]เมียดิซ เลกนิก้า 3-1
0-0
เคเอส พอลโควิค[17] 3 -1
-1.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 00:00 เซอร์เบีย (ฟุตซอล) 3-1
2-0
เบลารุส(ฟุตซอล) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 3 ลิธัวเนีย 1-1
0-1
คูเวต 3 -0.5
-0.75
-0.25
FT 00:00 2 ฮังการี(ยู 19) 3-1
1-0
อิตาลี(ยู 19) 2 +1.25
CAF Champions League Women (CAF Champions League Women)
FT 00:00 3 Mamelodi Sundowns (W) 0-0
0-0
Malabo Kings (W) 2 -0.5
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament)
FT 00:30 อังกฤษ (ยู 18)(N) 2-0
1-0
โปรตุเกส (ยู 18) -
brazil youth cup (brazil youth cup)
FT 01:00 ซิเอร่า(เยาวชน) 1-1
0-1
ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) -1
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 ออสโต้(เยาวชน) 1-0
1-0
ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) -0.75
-1
FT 01:00 Itapirense U20 1-2
0-0
อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20) +0.5
+0.25
FT 01:00 5 1 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 3-3
1-0
ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 6 -0.5
FT 01:00 3 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 1-0
1-0
เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1 4 -1
-0.75
FT 01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 2-1
0-0
คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) -1.75
-1.5
-1.75
FT 01:00 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 0-2
0-0
เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:00 เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 1-0
0-0
เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) -0.75
-1
-0.75
FT 01:00 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1-0
0-0
Amparo U20 -0.75
-1
FT 01:00 1 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 1-1
0-0
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 1 3 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 Corinthians Paulista SP U20 3-1
2-0
วีโล คลับ (เยาวชน) -2.5
-3.25
FT 01:00 2 เทาบาเต้(เยาวชน) 1-5
0-3
ซานโตส(เยาวชน) 1 +0.5
FT 01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 1-0
0-0
Monte Azul SP (Youth) -1.75
-1.5
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:00 2 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 1-0
1-0
ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก -0.25
-0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 Femar FC 0-8
0-4
Centro Sportivo Paraibano 1 +1.25

+2.25
FT 01:00 Confianca/PB 1-2
0-2
Desportiva Guarabira PB -1.25
FT 01:00 3 ฟิกูเรนเซ่ 2-0
0-0
ยูเวนตุสเอสซี 1 -0.25
-0.75
FT 01:00 ออโต้ เอสปอร์เต้ คลับ พีบี 2-0
1-0
Internacional PB 1 2 -1.25
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina)
FT 01:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) 6-0
2-0
Jocoro FC (w) 2 -5

-6.25

-7.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 Sport Clube Capixaba U20 0-0
0-0
Forte Rio Bananal U20 -0.75
-0.5
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
Pend 01:00 CA Fray Luis Beltran
Deportivo Algarrobal +0
Brazil Campeonato Carioca Women (Brazil Campeonato Carioca Women)
FT 01:00 1 Boavista SC Saquarema (W) 1-3
0-2
Serra Macaense (w) 2 -0.25
+0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:30 2 เบลา วิสต้า 1-0
1-0
MineirosGO 3 -0.75
FT 01:30 2 Cerrado EC 5-0
2-0
Rioverdense 2 -1.5
-2
Pend 01:30 ABD FC
Independente ERV -1
-1.75
Pend 01:30 Sao Gabriel U20
เกรมิโอนาซีอองนัล (ยู 20) +1.5

+0.5
FT 01:30 1 ASEEV 0-1
0-0
Guanabara City FC 2 -0.75
-1.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 3 SC Jau U20 0-0
0-0
Atletico Clube Sulbrasil U20 2 +0
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 2 [14]เอ็มวีวี มาสทริสช์ 0-1
0-0
เดน บอสช์[10] 2 -0.5
+0
+0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 1 [17]บัสควอ เอฟซี 1-0
0-0
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[6] 1 +0
FT 02:00 [1]โบตาโฟโก้ อาร์เจ 2-1
0-0
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[13] 2 -1
-1.25
-1
FT 02:00 [16]ลอนดริน่า พีอาร์ 2-1
1-1
ปอนเต เปรตา[14] 3 +0
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 02:00 3 [3]เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) 1-1
1-1
เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)[4] 1 2 -0.5
-0.75
-1
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 02:00 3 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-1
0-0
Mansfield Town U23 2 -0.25
+0
FT 02:00 3 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2-1
2-0
เรดดิ้ง(ยู 23) 2 -0.75

-1.75
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 02:00 3 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 0-2
0-2
Deportivo Maldonado Reserve 1 -0.25
FT 02:00 2 Cerrito Reserves 1-3
0-1
ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) -0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 02:30 3 [4]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 3-1
2-1
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[5] 1 4 +0
+0.25
+0
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 02:45 [17]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
เกทส์เฮด[9] +1
+0.75
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 02:45 1 [17]บีคอนส์ฟิลด์ 2-2
2-2
เฮนดอน[12] 3 +0.25
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 02:45 1 Hashtag United 1-3
0-1
Corinthian FC 1 +0
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 02:45 ออสเตรีย 4-1
2-0
มอลโดวา 1 -2.25
-2.75
FT 02:45 1 แอลเบเนีย 1-0
0-0
อันดอร์รา 3 -2
-1.5
FT 02:45 2 ไอร์แลนด์เหนือ 0-0
0-0
อิตาลี 1 +1.25
+1.75
+1.5
FT 02:45 5 1 ซานมารีโน 0-10
0-6
อังกฤษ 1 +5.75
+5.5
FT 02:45 สกอตแลนด์ 2-0
1-0
เดนมาร์ก 1 +0.25
+0
FT 02:45 1 อิสราเอล 3-2
1-0
หมู่เกาะแฟโร -2
-1.5
FT 02:45 2 สวิตเซอร์แลนด์ 4-0
0-0
บัลแกเรีย 2 -2
-2.75
FT 02:45 4 โปแลนด์ 1-2
0-1
ฮังการี 4 -1
-0.75
-1
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 02:45 [16]เรดดิตช์ ยูไนเตด
บรอมส์โกรฟ โรเวอร์[14] -
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 5 [14]มาลาก้า 1-0
1-0
เตเนริเฟ่[4] 1 -0.25
+0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:00 1 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0-1
0-1
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1 +0.25
+0
FT 03:00 1 [15]เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 1-2
0-2
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่[5] 1 +0
+0.25
+0
FT 03:00 2 Club Atletico Guemes 1-2
0-1
เดปอร์ตีโบ โมรอน 1 2 -0.25
FT 03:00 1 ซาน เทลโม่ 0-1
0-0
อินสติทูโต เด คอลโดบา 3 -0.25
+0
FT 03:00 1 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0
0-0
ทริสแทน ซัวเรส 2 +0
+0.25
FT 03:00 1 วิลล่า ดาลมิเน 1-3
0-1
บาร์รากัส เซ็นทรัล 1 +0.75
+1.25
FT 03:00 2 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0-1
0-1
กิมนาเซีย จูจุย 2 +0
FT 03:00 1 ซีเอ บราวน์อโดรกู 2-1
1-1
แอดเตริโค ราแฟล่า 1 4 -0.5
-0.75
FT 03:00 1 เอลมาโกล 2-3
1-1
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ +0.5
+0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 03:00 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 0-0
0-0
Seaford Rock United -0.75
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 03:00 2 โกดอย ครูซ (สำรอง) 3-0
3-0
Universidad Nacional de Cuyo 4 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 03:30 2 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 1-1
0-1
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 2 -0.25
+0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 03:30 3 [10]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-1
1-0
ดิปอร์เทส โตลิม่า[3] 1 6 +0.25
+0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 03:30 [16]ฮัวชิปาโต้ 2-0
0-0
ซานติเอโก วันเดอเรอร์[17] 1 5 -1.25
-2
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 04:00 2 [8]เนาติโก (พีอี) 2-1
0-0
แซมปายโอ้ คอเรีย[10] 2 -0.5
-0.25
-0.75
FT 04:00 4 [12]วิลา โนวา 2-2
1-0
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[9] 2 +0
-0.5
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division)
FT 04:00 1 Atletico La Cruz 2-1
0-0
ทิทาเนส เอฟซี 1 4 -0.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 04:00 Alebrijes de Oaxaca II 2-1
2-0
คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร 1 -0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 05:10 2 [6]เบลกราโน่ 0-1
0-1
คิลเมส[3] 3 +0.25
+0
FT 05:10 3 [7]กิมนาไซ เมนโดซ่า 1-1
0-1
เดปอร์ตีโบ ไมปู[13] 4 -0.25
-0.75
FT 05:10 2 [2]ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0-2
0-0
คลับ อัตเลตีโก ติเกร[1] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 05:10 [4]อัลมิแรนเต้ บราวน์ 3-2
0-0
อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า[8] 4 -0.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:00 3 [15]เรโม เบเลม 0-1
0-0
โกยาส[4] 2 +0
+0.25
+0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 06:00 3 [14]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) 0-0
0-0
โอ.ฮิกกิ้นส์[10] 3 -0.5
-0.25
-0.5
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 06:00 3 [1]โบญาก้า ซิโค 1-0
1-0
คอร์ตูลัว[2] 3 -0.75
-0.5
-0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน