ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 16 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 15 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 14 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 13 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 12 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 11 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 10 พฤศจิกายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 14 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:05 | 2 [10]อเมริกา เด กาลี |
3-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[18] | -0.75 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:00 | 1 [5]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
3-2
1-1 |
คุยอาบา[11] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:00 | แคสเมียร์ เทคนิค |
0-1
0-0 |
เวสเทิร์น ซูเบอร์ 2 | +0 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:00 | [8]เอฟเวอร์ตัน ซีดี |
1-2
1-1 |
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[4] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament) | |||||
FT 07:00 | เม็กซิโก(ยู 20) |
2-1
1-0 |
Brazil U18 | +1.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 1 [1]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ |
1-0
0-0 |
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[5] 4 | -0.5 ▲▲▲-1.25 ▼-1 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 07:00 | 3 [9]ซานต้า เทคล่า |
0-1
0-1 |
CD Platense Municipal Zacatecoluca[8] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 07:00 | 2 [1]แอนติกา จีเอฟซี |
1-1
0-0 |
ซีดี มาลากาเตโก[5] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 07:00 | 4 [143]นิการากัว |
2-0
1-0 |
คิวบา[179] 1 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:00 | 3 กรีนวิลล์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
Chattanooga Red Wolves 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
Cancel 07:30 | [C-3]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล |
|
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา[E-4] | - | |
FT 07:30 | 3 [W-4]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส(N) |
3-1
2-0 |
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี[W-3] 3 | +0 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:30 | 3 [4]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี |
1-0
0-0 |
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์[6] 6 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 07:30 | 1 [2]ซีดี อากีลา |
2-1
1-0 |
มูนิซิพาล ลิเมโน่[12] 5 | -1 | |
FT 07:30 | 5 [10]ซีดี ชาลาเตนังโก |
2-0
0-0 |
Jocoro FC[6] 1 2 | -0.5 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 07:30 | 4 1 สปอร์ต คลับยูไนเต็ด |
1-3
1-1 |
Bubali SC 3 | +1.25 ▼+1 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 07:30 | 2 ชัตตานูกา |
1-0
1-0 |
มิชิเกน สตาร์ | -0.25 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 08:00 | 6 1 [11]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน |
2-1
0-0 |
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป[4] 2 5 | +0 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 08:00 | 2 ซานตาอานา |
1-2
0-2 |
พันตาเรนนัส 1 | +0 | |
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 08:00 | 1 Alajuelense (W) |
3-1
1-0 |
ซาปริสซ่า (ญ) 1 3 | -0.75 | |
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 08:00 | 4 Capitalinos FC |
2-0
0-0 |
ซาน ฮวน เอฟซี 4 | +0 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:10 | 5 [15]อากีลาส โดราดาส |
1-1
0-0 |
เอ็นบิกาโด เอฟซี[8] 1 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 08:15 | 1 Honiara City FC |
2-4
0-2 |
Real Kakamora 1 | +0.5 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 08:30 | 1 Chicago House AC |
2-1
0-0 |
Stumptown Athletic FC | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 09:00 | 4 มิราม่าร์ แรนเจอร์ |
3-2
1-1 |
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) 2 | -0.75 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:00 | 2 [9]ซาน อันโตนิโอ |
3-1
1-0 |
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[14] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 09:00 | 4 ซีดี มาร์เกวนเซ่ |
0-1
0-1 |
คลับ ออโรร่า 4 | -0.5 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 09:00 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก |
3-0
1-0 |
มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล 3 | -2.75 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 09:00 | คลับ อเมริกา (ญ) |
1-1
0-0 |
ไทเกรส(ญ) 1 | +1 ▲+1.25 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 09:00 | 3 San Diego 1904 FC(N) |
1-2
0-1 |
New Amsterdam 2 | +0 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 10:00 | [10]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
Oakland Roots[19] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 10:00 | [CB-10]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ |
0-3
0-3 |
อแวนการ์ด คุร์สค์[CB-6] | +0.5 ▲▲+1 |
|
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League) | |||||
FT 10:00 | 2 Navua FC |
0-2
0-0 |
ซูวา เอฟซี 3 | +0.75 | |
FT 10:00 | ลาโตกา |
3-1
1-0 |
นาดิ เอฟซี | -1.5 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 10:00 | เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล |
2-1
0-0 |
Peace Does Machida Futsal | - | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 11:00 | 2 [20]เอสซี ซะงะมิฮะระ |
2-3
1-1 |
ฟาเจียโน โอคายามา[10] 1 | +0.25 | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | [12]บิวาโกะ ชิงะ |
2-3
1-2 |
โซนี่ เซนได[5] | - | |
FT 11:00 | [8]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี |
0-1
0-0 |
วาสป้า โออิตะ[3] 1 | +0 | |
FT 11:00 | [1]Ban Di Tesi Iwaki |
1-0
0-0 |
FC Tiamo Hirakata[6] | - | |
FT 11:00 | 1 [14]มารูยาซึอินดัสตรีส์ |
0-1
0-0 |
นารา คลับ[11] | +0 | |
FT 11:00 | [9]รัน เมล อาโอโมริ |
3-2
0-1 |
เอฟซี คาริยา[17] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:00 | [10]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี |
2-0
0-0 |
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[11] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 11:00 | 1 [13]อซูส คราโร นูมาซู |
2-1
2-0 |
ไกนาเร โตโตริ[15] 1 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 11:00 | 2 [2]มิยาซากิ |
4-3
1-1 |
เอฟซี กิฟู[6] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 11:00 | 1 [5]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี(N) |
1-1
0-0 |
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[9] 1 | +0 | |
FT 11:00 | 1 [8]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด |
0-3
0-1 |
มาบาริ เอฟซี[12] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League) | |||||
FT 11:00 | 1 Rewa FC |
1-1
0-1 |
ลาบาซา เอฟซี | -0.25 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 11:00 | [4]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) |
2-0
0-0 |
โนจิมะ สเตลลา(ญ)[9] | -0.75 | |
FT 11:00 | [1]ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) |
1-0
0-0 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)[10] | -1.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 11:05 | 1 [4]เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
3-2
1-0 |
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[22] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 12:00 | 1 [2]เกียวโต แซงก้า |
3-1
3-1 |
บรัวบริทอากีต้า[13] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 12:00 | [6]มาชิดา เซลเวีย |
1-1
1-0 |
เธสปา คูซัทสึ[16] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 12:00 | [7]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
2-2
1-2 |
โอมิยะ อาร์ดิย่า[17] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 12:00 | [18]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี |
0-4
0-2 |
โตเกียวเวอร์ดี้[12] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 12:00 | 2 [11]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
1-3
0-2 |
จูบิโล อิวาตะ[1] | +0.25 ▲+0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 12:00 | 3 [7]โยโกฮามา เอสซีซี |
1-3
1-2 |
กรุลล่า โมริโอกะ[3] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 12:00 | 1 [2]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ |
2-2
2-0 |
คาเตอเลอร์ โตยามา[4] 2 | -0.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 12:00 | [CB-3]Dinamo Vladivostok |
0-0
0-0 |
ซัลยุต[CB-4] | +0 ▲-0.25 |
|
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 12:00 | 2 1 [3]Dangjin Citizen |
1-1
0-0 |
ชุงจูซิติเซ็น[4] 1 3 | -0.25 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 12:00 | [6]นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) |
2-1
0-0 |
Hiroshima Sanfrecce (W)[8] | -0.5 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 12:15 | นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล |
1-1
0-0 |
fugador sumida Futsal | - | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 12:25 | 4 Muara Tirta |
2-1
2-1 |
Paguyaman Pantai All Star 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 12:25 | Waneagu United |
0-0
0-0 |
FC Isabel United 1 | -1.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 12:30 | [10]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น |
0-5
0-4 |
โวฟูไทโป[4] | +0.75 | |
FT 12:30 | 2 [5]วิงยี เอฟที |
1-2
0-2 |
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[1] 1 | +0 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 12:30 | 1 1 [U-5]เอฟซี โนโวซีบีสค์ |
2-0
1-0 |
โนสต้า โนโวทรอย[U-12] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 12:30 | 1 [4]เซา โฮเซ เอพี |
4-0
2-0 |
Chelsea FC Soccer School (HK)[9] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
Cancel 12:30 | [11]Kwong Wah AA |
|
ฟลาเวอร์[14] | - | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 12:30 | ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี |
0-1
0-1 |
Heng Wah FC 5 | -0.25 | |
FT 12:30 | Tuen Mun FC |
0-5
0-4 |
WSE 1 | +2.5 | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 13:00 | [8]Dongguan Guanlian(N) |
2-3
1-1 |
Hebei Gongfu[2] | +1.25 | |
FT 13:00 | [5]Xiamen Ludao(N) |
0-2
0-1 |
ชิงเต่า จงเนิ่ง[1] | +1.25 | |
FT 13:00 | [C-8]Yanbian Longding(N) |
1-1
0-1 |
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี[A-4] 3 | +0.25 | |
FT 13:00 | 1 [A-6]ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) |
0-0
0-0 |
เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี[A-5] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:15 | 3 Persenga Nganjuk |
0-1
0-0 |
Swiss FC Magetan | +0 | |
FT 13:15 | Persetala Tanah Laut |
10-1
3-0 |
Talenta Banua FC 1 | -3.75 | |
FT 13:15 | 1 Cahaya Madura Muda |
2-0
1-0 |
Bajul Ijo Surabaya 1 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 13:15 | Persikabo Batu |
0-6
0-2 |
Putra Delta Sidoarjo FC | +1.75 ▲+2 |
|
FT 13:25 | 2 2 Belitong FC |
0-0
0-0 |
PS Beltim 1 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 13:30 | 2 [A-8]อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ(N) |
1-0
0-0 |
Dantong Tengyue[A-7] 2 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 13:30 | 2 [C-4]Sichuan Minzu(N) |
1-1
0-1 |
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[C-6] 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup) | |||||
FT 14:00 | 2 [HK PR-6]ฮ่องกง เอฟซี |
0-2
0-1 |
คิดชี[HK PR-2] 2 | +1.75 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:00 | 1 Persmin Minahasa |
5-0
1-0 |
PSKT Tomohon | -0.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:30 | 1 1 [7]Kai Jing |
0-5
0-2 |
หยวน ลอง เอฟซี[3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 14:30 | 3 [9]วอง ไท ซิน |
1-2
1-0 |
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[11] | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 14:30 | 3 2 [2]ชาทิน |
0-0
0-0 |
ซัมซุยโป[8] 2 2 | +0 ▲▲-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 14:30 | 1 [12]ซิติเซ่น |
1-2
1-1 |
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[6] 1 | +1.5 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 14:30 | [10]กุ๊นถอง |
0-2
0-0 |
ฟู มูน เอฟซี[13] | - | |
FT 14:30 | 1 [12]มูทัล เอฟซี |
0-8
0-5 |
เกาลูน ซิตี้[1] | +1.5 | |
FT 14:30 | 2 [2]ตวนมุน เอสเอ |
3-2
1-0 |
หว่านไจ๋[8] 1 2 | -0.25 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:30 | 2 PS Gorut |
3-3
1-2 |
PSP Pohuwato 1 4 | +0 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 14:30 | 2 Wing Go FC |
1-0
1-0 |
Fukien AC | -3 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 14:30 | นางาโนะ(ฟุตซอล) |
2-6
1-2 |
โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 15:00 | [WB-4]FK Yenisey-2 Krasnoyarsk |
0-1
0-0 |
Khimik Dzerzhinsk[WB-8] | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 15:00 | CS U Craiova U19 |
3-1
1-1 |
CFR Cluj U19 1 | +0 | |
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League) | |||||
FT 15:00 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) |
0-1
0-1 |
เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 1 | -0.75 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:10 | 3 Perseam Amuntai |
1-0
0-0 |
Persebaru Banjarbaru 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 15:15 | 3 Persiga Trenggalek |
2-1
1-1 |
Perspa Pacitan 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 15:15 | 2 มาดูรา เอฟซี |
0-0
0-0 |
Mitra Surabaya 2 | -2.5 ▲-2.75 |
|
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 15:30 | 5 อุบลราชธานี เอฟซี |
1-0
1-0 |
สกลนคร เอฟซี 3 | +0 | |
FT 15:30 | 3 เชียงรายล้านนา |
1-1
1-0 |
เชียงราย ซิตี้ 1 | +0 | |
FT 15:30 | 4 2 นอร์ทเทิร์น ตาก ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
สี่แควเอฟซี 1 3 | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 15:30 | 2 Thonburi United FC |
0-0
0-0 |
Phram Bangkok FC 3 | -0.25 | |
FT 15:30 | 2 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ |
1-0
0-0 |
เมืองนนท์ บ้านคุณแม่ เอฟซี 4 | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
FT 15:30 | 3 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี |
1-2
0-0 |
Saimit Kabin United 3 | +0 | |
FT 15:30 | 4 บ้านค่าย ยูไนเต็ด |
3-4
1-2 |
Pattaya Dolphins Utd 3 | +0 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:30 | Babel Jaya FC |
3-0
0-0 |
KOP SS Belitung | +0 | |
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League) | |||||
FT 15:55 | ฮ่องกง เอฟซี (ญ) |
3-2
1-1 |
ชาทิน(ญ) | +1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | ซีเอส คราอิโอว่า |
2-1
0-0 |
ลูเซียฟารุล โอราเดีย | - | |
FT 16:00 | [CYP D1-9]เออีพี ปาฟอส |
5-1
4-0 |
เบรนท์ฟอร์ด[ENG PR-14] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 16:00 | 2 [U-3]อัมคาร์ เพิร์ม(N) |
1-0
1-0 |
ซเวซดา เปียร์ม[U-6] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 16:00 | 1 [U-4]เอฟเค ทิวเมน |
3-0
2-0 |
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์[U-15] 3 | -2.25 ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women) | |||||
FT 16:00 | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) |
7-2
6-1 |
แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) | -4.25 | |
FT 16:00 | ASU Politehnica Timisoara (W) |
10-0
6-0 |
Universitatea Galati (w) | -3 ▲-3.25 |
|
ฟุตบอลหญิงไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus Women Division 1) | |||||
FT 16:00 | 1 Lakatamia FC (w) |
0-1
0-1 |
Aris Limassol (w) 2 | +2.25 | |
FT 16:00 | Nea Salamis Famagusta (W) |
2-1
1-0 |
เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) 4 | -2.25 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 16:00 | 1 Persibabar Barat |
1-1
0-1 |
Persatuan Sepakbola Bangka 3 | -0.75 | |
Romania Liga 2 Women (Romania Liga 2 Women) | |||||
FT 16:00 | Dream Team Bucurest (W) |
0-3
0-0 |
คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) | +1.25 | |
FT 16:00 | FC Magura 2012 Bacau Women |
3-4
3-3 |
ACS Activ Slobozia (W) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 16:15 | 3 1 ฟาโวริตเนอร์ เอซี |
2-2
2-1 |
ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 3 | -0.25 ▼+0 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 16:30 | 2 [14]สโลวาน บราติสลาวา บี |
3-1
2-1 |
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[8] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 16:30 | 4 Raca Bratislava |
6-2
3-0 |
พีเอสซี เปซิน็อค 4 | -2.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 16:30 | [U-9]เอฟเค อูราล-2 |
2-0
0-0 |
Torpedo Miass[U-10] | -0.25 ▼+0 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 16:30 | สโลวาน เอชเอซี |
3-3
1-1 |
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 1 | -0.5 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 16:30 | 3 [3]Kwai Tsing District FA |
3-0
1-0 |
Yau Tsim Mong[6] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup) | |||||
Cancel 16:30 | [HK PR-5]ลีแมน |
|
จีน-ฮ่องกง(ยู23)[HK PR-7] | - | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 16:45 | HEBC Hamburg |
3-2
0-1 |
FC Union Tornesch 5 | -1.5 | |
FT 16:45 | Uhlenhorster SC Paloma |
2-2
2-0 |
SV Curslack Neuengamme 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 17:00 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) |
3-0
1-0 |
บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 17:00 | เนิร์นแบร์ก(ญ) |
2-0
1-0 |
เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 17:00 | 1 Elversberg (W) |
1-5
1-3 |
MSV Duisburg (W) 1 | +2.75 ▼+2.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก |
3-1
0-0 |
เอฟซี อูฟา | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 17:00 | 3 [11]FC Rohoznik |
1-1
0-0 |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[2] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | [12]Stal Rzeszow Youth |
1-7
0-1 |
เลช พอซนาน (เยาวชน)[9] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 17:00 | [11]เอฟเค ลิด้า |
2-3
1-0 |
เอฟซี บาราโนวีชี[10] | -0.25 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 17:00 | [1]เนฟชี่ เฟอร์กาน่า |
1-1
0-0 |
บูโซโร เอฟเค[4] | -0.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 17:00 | [C-12]SPA Merignacais U19 |
4-0
2-0 |
Concarneau U19[C-10] 1 | -0.5 | |
FT 17:00 | 1 [B-12]น็องซี่(ยู 19) |
1-1
0-1 |
Clermont U19[B-8] 1 1 | +0 | |
FT 17:00 | 1 [C-6]แบรสต์(ยู 19) |
4-1
2-1 |
ตูร์(ยู 19)[C-14] 1 3 | -1.5 | |
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
FT 17:00 | 2 [7]อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ |
4-1
0-0 |
พาซาสปอร์[9] | +0 | |
FT 17:00 | 1 [6]ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู |
1-0
0-0 |
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[2] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | 1 [BG-10]อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ |
4-0
2-0 |
ตูร์กัสลูสปอร์[BG-15] 1 | -1 | |
FT 17:00 | 1 [3]Bukaspor |
2-1
1-1 |
อาเหม็ดสปอร์[4] | +0 | |
FT 17:00 | 1 [BG-7]โซมาสปอร์ |
1-1
1-1 |
โครัม เอฟเค[BG-3] 1 3 | +0 | |
FT 17:00 | 5 [1]เพนดิคสปอร์ |
1-0
0-0 |
อันคารา เดไมสปอร์[8] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | 1 [BG-17]เออร์กินิ วิไลมิซิ |
1-2
1-0 |
อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์[BG-13] 3 | +0 | |
FT 17:00 | [BG-12]Yeni Diyarbakirspor |
1-2
0-1 |
ซาคาร์ยาสปอร์[BG-2] | - | |
FT 17:00 | 2 1 [BG-9]ออสมานลิสปอร์ เอฟซี |
2-2
1-2 |
ซาริเยอร์[BG-16] 2 | -0.75 | |
FT 17:00 | 3 [14]ยูทัส ยูแซกสปอร์ |
2-1
1-0 |
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์[11] 2 | +0 | |
FT 17:00 | 1 [BG-14]อินโกลสปอร์ |
0-1
0-0 |
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์[BG-4] 3 | +0.5 | |
FT 17:00 | [BG-5]เบเลดิเย แวนสปอร์ |
1-3
1-2 |
โบดรุมสปอร์[BG-8] | - | |
FT 17:00 | 3 [10]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ |
3-0
0-0 |
เอสคิเซไฮสปอร์[18] 3 | -0.75 | |
FT 17:00 | [BG-1]Hekimoglu Trabzon |
1-1
0-1 |
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์[BG-6] 2 | -0.75 | |
FT 17:00 | [16]24 Erzincanspor |
0-0
0-0 |
เคอร์คลาเรลีสปอร์[12] | +0 | |
FT 17:00 | 3 [5]Ispartaspor |
3-0
2-0 |
Bursa Niluferspor AS[17] 3 | -0.25 | |
FT 17:00 | 6 1 [BG-19]อดิยามานสปอร์ |
0-4
0-1 |
เซริก เบเลดิเยสปอร์[BG-11] 3 | +0.75 | |
FT 17:00 | [BG-18]นีเด อนาโดลู เอฟเค |
1-2
0-2 |
คาห์รามานมาราสส์สปอร์[BG-20] | - | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 17:00 | 3 1 [A-15]อลาซิกสปอร์ |
1-1
1-1 |
Hendek Spor[A-10] 1 | +0 | |
FT 17:00 | 4 1 [C-8]Agri 1970 Spor |
2-1
0-1 |
EdirnesporGenclik[C-6] 2 3 | +0 | |
FT 17:00 | 1 [A-8]Catalca Spor |
0-0
0-0 |
Yldrm Belediyesispor[A-9] 3 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 [A-5]Nevsehirspor Genclik |
0-2
0-2 |
บัทมาน เปโทรลสปอร์[A-1] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | 3 [A-6]Kelkit Belediye Hurriyet |
2-1
0-0 |
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์[A-12] 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | [C-3]อีร็อกสปอร์ |
4-0
2-0 |
Ceyhanspor[C-17] 2 | -3.5 ▲-3.75 |
|
FT 17:00 | 2 1 [C-2]Turk Metal Kirikkale |
2-0
0-0 |
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์[C-15] 1 3 | -1.75 | |
FT 17:00 | 2 [C-4]Dai Lin Jissbon |
0-0
0-0 |
Karaman Belediyesi Spor[C-5] 3 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 [C-13]คาซิยาก้า |
1-1
0-0 |
โมด้าเฟน สปอร์[C-14] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 3 [C-11]ออฟสปอร์ |
4-0
1-0 |
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์[C-18] 1 4 | -3.25 | |
FT 17:00 | [A-7]Artvin Hopaspor |
1-0
0-0 |
Erbaaspor S[A-3] | - | |
FT 17:00 | [C-16]Mardin BB |
0-0
0-0 |
Orduspor[C-9] | - | |
FT 17:00 | 3 [C-1]เฟธิเยสปอร์ |
1-0
0-0 |
Cankaya FK[C-10] 3 | -1 | |
FT 17:00 | 1 [A-14]Karaman Belediyespor |
1-1
0-0 |
Bergama Belediyespor[A-16] | - | |
FT 17:00 | 5 [A-11]Osmaniyespor |
1-2
0-1 |
บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค[A-17] 5 | -0.75 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:00 | 6 [CA-6]คิมกี้(สำรอง) |
1-2
1-0 |
มอร์โด้เวีย ซารานสค์[CA-2] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 17:00 | 3 [CB-8]เซนิต เปนซา |
1-5
1-3 |
อาร์เซน่อล ตูล่า 2[CB-7] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 2 1 [U-2]เชลยาบินสค์ |
2-4
0-1 |
FK Spartak Tuymazy[U-8] 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 17:00 | 1 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) |
2-0
2-0 |
IMT Novi Beograd U19 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 17:00 | 1 อีเอสซี กีสเตมานดี |
4-1
1-0 |
BTS Neustadt 1 | -0.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 17:00 | ปุชกาช อคาเดเมีย 2 |
4-0
3-0 |
คาโปสวาร์ 1 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 Diosgyori VTK II |
4-2
1-1 |
Hidasnemeti VSC 3 | -1.75 | |
FT 17:00 | 1 ปาคซิ เซ 2 |
0-2
0-1 |
บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 4 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 Gyirmot SE II |
0-0
0-0 |
Papai Perutz 1 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 17:00 | ACS Viitorul Cluj U19 |
3-3
1-2 |
Gaz Metan Medias U19 2 | +0 | |
FT 17:00 | 1 ACS Sepsi U19 |
3-0
1-0 |
LPS Buzau U19 6 | -1.25 | |
FT 17:00 | 3 1 Concordia Chiajna U19 |
2-1
0-0 |
CSA Steaua Bucuresti U19 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:00 | 2 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) |
1-1
1-1 |
CD Juan Grande (w) 1 | +0 | |
FT 17:00 | ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ) |
3-0
2-0 |
Tres Cantos (W) | -1 ▼-0.75 |
|
France U19 League Women (France U19 League Women) | |||||
FT 17:00 | 1 Guingamp U19 (w) |
0-4
0-1 |
Bordeaux U19 (W) | +2.5 | |
Lithuania U19 League (Lithuania U19 League) | |||||
FT 17:00 | Vilniaus Vytis U19 |
4-0
1-0 |
FK Saned U19 | -2 ▼▼-1.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:15 | 4 ซานทูซู เอฟซี |
0-1
0-0 |
Beti Gazte 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:30 | เอฟเค คิมกี้ |
0-4
0-1 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:30 | 4 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ |
0-1
0-1 |
ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 5 | -0.25 | |
FT 17:30 | 4 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี |
2-0
1-0 |
อะเซโร 1 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 17:30 | 3 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส |
0-1
0-1 |
ซีดี เออร์ซาเรีย 2 | +0.25 | |
FT 17:30 | 4 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส |
3-0
1-0 |
Torrejon CF 4 | +0 | |
FT 17:30 | เอซเตรมาดูรา บี |
1-2
0-0 |
โมราโล ซีพี | +0.5 | |
FT 17:30 | Giner Torrero |
2-1
0-0 |
CF Calamocha | +0.5 | |
FT 17:30 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 |
3-0
0-0 |
ซีเอ มอนซอน | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 17:30 | 1 [14]ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ |
1-3
0-2 |
แฮปปี้ วัลเล่ย์[13] 4 | +1 ▲+1.25 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 17:30 | 2 [5-2]กรานาดา ซีเอฟ บี |
0-1
0-0 |
ยูดี ออร์ซิร่า[5-8] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:30 | 6 [5-3]ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้(N) |
3-0
1-0 |
มัล เมนอร์[5-9] 1 1 | -0.75 | |
FT 17:30 | 5 1 [3-7]เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า |
2-2
1-0 |
เตรูเอล[3-1] 1 3 | -0.25 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:30 | 2 แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) |
1-0
1-0 |
ADFB La Rambla (w) 2 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:30 | มายอร์กา(ยู 19) |
1-1
0-1 |
เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 2 | -0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:45 | 2 UP Plasencia |
0-0
0-0 |
AD Llerenense 3 | -0.25 | |
FT 17:45 | 3 ซีดี กัวร์นิโซ |
1-4
1-3 |
CD Naval 4 | -1.25 ▼-1 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 17:55 | 1 [7]ลักกี้ ไมล์ เอฟซี |
2-3
1-2 |
ถั่ง ซิง เอฟซี[2] | +0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | FC Essentuki |
1-7
1-4 |
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | +3.25 | |
FT 18:00 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย |
3-1
2-1 |
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | - | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 18:00 | [15]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) |
2-2
2-0 |
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[10] | - | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 18:00 | 3 [EST D1-1]เลวาเดีย ทัลลินน์ |
3-0
1-0 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[EST D2-2] 1 | -5 ▲-5.25 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [11]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี |
3-2
1-0 |
นครราชสีมา เอฟซี[9] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | 2 [5]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด[16] 1 5 | -1 ▲-1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | พูเอนเต้ เจนิล |
2-1
1-0 |
UD Tomares 1 5 | -1 | |
FT 18:00 | 1 อลาเบส 2 |
1-0
0-0 |
Aurrera Ondarroa 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 18:00 | 4 EG El Palmar |
0-0
0-0 |
Lorca FC 3 | +0.5 | |
FT 18:00 | 1 CE Manresa(N) |
1-1
0-0 |
ซีพี ซาน คริสโทบอล 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | 2 ซีดี โควาดอนก้า |
1-0
0-0 |
CD Mosconia 1 | -0.5 | |
FT 18:00 | 1 AD Villaviciosa De Odon |
1-2
0-2 |
Fuenlabrada B 1 1 | +0.5 | |
FT 18:00 | 3 UD Rotlet Molinar |
4-2
2-0 |
ซีดี บินิสซาเลม 2 | +0.5 | |
FT 18:00 | 5 1 ซีดี วาเรีย |
1-0
1-0 |
โอโยเนซา 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ |
2-2
1-1 |
EE Guineueta 2 | -1 | |
FT 18:00 | 1 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน |
0-0
0-0 |
อัลคอร์ค่อน บี 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | 3 ซีพี บียาร์โลเบลโด |
2-0
2-0 |
UD Almansa 5 | -1.25 | |
FT 18:00 | 2 1 Caravaca CF |
1-1
0-1 |
เยคราโน ดิปอติโว 1 | +1 | |
FT 18:00 | 4 CE Campos |
2-0
1-0 |
อินเตอร์ อีบีซา ซีดี 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 18:00 | 1 Castellon B |
0-1
0-0 |
Torrent C.F 2 | +0.25 | |
FT 18:00 | CD Calamonte |
2-2
0-1 |
CD Azuaga | -0.5 | |
FT 18:00 | CD Cuarte Industrial |
2-0
0-0 |
Santa Anastasia | -0.25 | |
FT 18:00 | CD Azuqueca |
2-0
2-0 |
ซีดี อิเยร์กาส | -0.25 | |
FT 18:00 | อัลเมเรีย บี |
0-0
0-0 |
ยูดี ซาน เปโดร | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า |
2-1
0-1 |
ซีดี เอล ปาโล | -0.25 | |
FT 18:00 | CD Pozoblanco |
0-2
0-1 |
กอร์โดบา บี | +0 | |
FT 18:00 | SD Lenense |
1-0
0-0 |
SD Navarro CF | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | ยูดี มาร์เบลล่า |
2-0
0-0 |
Atletico Porcuna CF | -0.75 | |
FT 18:00 | CD Llanes |
1-0
0-0 |
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | -0.5 | |
FT 18:00 | โคนิล ซีเอฟ |
0-0
0-0 |
ลูเซน่า | +0.25 | |
FT 18:00 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ |
0-2
0-0 |
CF Rapid De Murillo | - | |
FT 18:00 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี |
0-2
0-2 |
อูรากา | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | ซีดี ซูบิซ่า |
1-0
0-0 |
เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | - | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:00 | 3 [9]ระยอง เอฟซี(N) |
1-2
0-0 |
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[12] 6 | -0.75 | |
FT 18:00 | 2 [17]ราชประชา เอฟซี |
2-0
2-0 |
ขอนแก่น เอฟซี[16] 3 | +0 | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 18:00 | [3]โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) |
3-0
2-0 |
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)[6] | - | |
FT 18:00 | [9]FC Gomel (w) |
0-3
0-0 |
ABFF U19 (w)[8] | - | |
FT 18:00 | 1 [2]เอฟเค มินสก์ (ญ) |
3-1
1-0 |
เนเมน กร็อดโน่ (ญ)[4] | -2.25 ▼-2 |
|
FT 18:00 | [10]Dinamo Brest (W) |
0-13
0-8 |
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[1] | - | |
FT 18:00 | [7]Lokomotiv Vitebsk (w) |
0-0
0-0 |
Dnepr Mogilev (w)[5] 1 | - | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 18:00 | 1 [6]Vandra JK Vaprus |
2-2
1-1 |
Laanemaa Haapsalu[7] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 18:00 | [8]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 |
0-0
0-0 |
Tallinna JK Legion B[9] 1 | -0.25 | |
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 18:00 | [9]WKS Slask Wroclaw (W) |
4-2
1-1 |
Tarnovia Tarnow Women[10] 1 | -1.75 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [15]ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) |
0-2
0-2 |
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)[3] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 18:00 | 3 [16]บิยาร์เรอัล(ญ) |
2-3
0-2 |
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)[7] 3 | +0.5 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | [1]Chao Pak Kei |
3-0
0-0 |
Hang Sai[10] | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 18:00 | 4 [3-15]SD Huesca II(N) |
0-0
0-0 |
Ibiza Islas Pitiusas[3-5] 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | 5 [5-13]แอทเลติโก้ มานชา เรอัล |
0-1
0-0 |
ยูดี เลบานเต้ บี[5-11] 1 5 | +0 | |
FT 18:00 | 1 [3-3]เอสดี ฟอร์เมนเตรา |
0-1
0-1 |
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี[3-8] 1 | +0 | |
FT 18:00 | 2 [3-13]เบรีย |
0-1
0-0 |
Andratks[3-6] | +0 | |
FT 18:00 | 3 [2]กอมโปสเตลา |
1-1
1-0 |
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว[1] 3 | -0.25 | |
FT 18:00 | 1 [3-18]เอสดี อีเจีย |
1-1
1-0 |
เอสดี ทาราซอนนา[3-12] 2 | -0.25 | |
FT 18:00 | 4 [3-14]เออี พรัท |
0-1
0-0 |
ซีเอฟ บาดาโลน่า[3-17] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 18:00 | 1 [17]ยูซี เซียราส |
1-4
1-2 |
Arosa Sociedad Cultural[11] 1 | +0 | |
FT 18:00 | 2 [4-5]ซีดี มอนติโฆ่ |
1-1
0-0 |
คาดิส 2[4-13] 3 | -0.25 | |
FT 18:00 | 1 [4]มอสโตเรส |
2-0
0-0 |
โครูโช่ เอฟซี[16] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | [5-5]ยูดี เมลิลล่า |
1-0
0-0 |
ซีเอฟ ลา นูเซีย[5-1] | -0.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 18:00 | 2 [D-3]ตูลูส (ยู 19) |
0-1
0-0 |
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)[D-1] 1 | +0 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 3 [WB-1]ชินนิค ยาโรสลาฟ |
2-1
0-0 |
Olimp-Dolgiye Prudy-2[WB-7] 2 | -1.75 ▼-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 18:00 | [CA-4]Peresvet Podolsk |
1-3
0-0 |
โรดิน่ามอสควา[CA-1] 1 | +1 | |
FT 18:00 | [CB-1]โซโคล ซาลาตอฟ |
2-1
1-0 |
เอฟเค อาร์ยาซาน[CB-5] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 18:00 | 5 [WA-5]Kairat Moskva |
2-3
0-1 |
เอฟเค เลนินกราเดทส์[WA-2] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 18:00 | 2 [WB-9]ซนามย่า ทรูด้า |
0-1
0-1 |
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[WB-11] 1 2 | -0.5 | |
FT 18:00 | [WA-7]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก |
5-3
3-0 |
ลูกิ อีเนอร์จีย่า[WA-8] | -1.25 | |
FT 18:00 | 5 1 [WA-3]เอฟซี โอดินต์โซโว |
0-0
0-0 |
FC Tver[WA-1] 5 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 18:00 | 4 [CB-11]FK Fakel Voronezh Youth |
1-0
0-0 |
เอฟเค การูก้า[CB-9] 1 | +0.75 | |
FT 18:00 | 2 1 [WB-6]FK Volna Nizhegorodskaya |
0-0
0-0 |
คาชานก้า มอสโก[WB-3] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 SC Charlottenburg |
1-1
1-0 |
Vfb Fortuna Biesdorf 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 18:00 | 2 พิลิแกน โลวิส |
1-3
0-1 |
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 18:00 | 1 Grei (w) |
0-5
0-4 |
โรอาร์ (ญ) 1 | +2 | |
FT 18:00 | อมาโซน กริมต้า (ญ) |
2-0
2-0 |
Honefoss (w) 1 | -0.75 | |
FT 18:00 | 3 KIL/Hemne (w) |
3-5
1-3 |
โฟรย่า (ญ) 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | อซานฟอทบอล (ญ) |
2-2
1-0 |
Ovrevoll Hosle(W) | +0 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 18:00 | 1 บังกอร์ เซลติก |
0-1
0-1 |
เซนต์ มอชแทส 4 | +0.75 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 18:00 | 2 ซีอี ซีกัลป์ (ญ) |
0-3
0-1 |
บาร์เซโลนา บี (ญ) | +0.5 | |
FT 18:00 | 1 CD Parquesol CF (w) |
0-1
0-1 |
ซาราโกซ่า (ญ) 1 | +0 | |
FT 18:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) |
1-2
0-1 |
Seccio Esportiva AEM (w) | +0.25 | |
FT 18:00 | Olimpico de Leon (W) |
0-2
0-1 |
Umia CF (W) 2 | +0 | |
FT 18:00 | 1 UD Mos (W) |
1-3
0-3 |
Sardoma CF Women 1 | +0.5 | |
FT 18:00 | 2 Plaza Argel (w) |
5-2
4-1 |
UD Aguilas (W) 1 2 | -2 ▼-1.75 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 18:00 | 3 FC Peremoga Dnieper |
3-1
2-0 |
FK Yarud Mariupol 3 | -0.25 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 18:00 | 1 Gil Vicente FC Women |
0-6
0-3 |
Famalicao (W) | +2 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲+4 ▼+3.75 |
|
FT 18:00 | Vilaverdense (w) |
0-2
0-2 |
บราก้า(ญ) | +2 ▲+2.25 |
|
FT 18:00 | 1 Varzim (W) |
0-4
0-3 |
Clube Condeixa (W) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 2 วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) |
0-0
0-0 |
คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) 2 | -0.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:00 | เอลเช่(ยู 19) |
3-0
0-0 |
ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 2 | -0.25 | |
FT 18:00 | Antiguoko KE U19 |
4-2
2-0 |
ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) 1 | -0.5 | |
FT 18:00 | เซบีย่า (ยู 19) |
5-0
2-0 |
Atletico Jaen FC U19 2 | -1.5 | |
FT 18:00 | กอร์โดบา(ยู 19) |
2-0
2-0 |
ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) 4 | -0.5 | |
FT 18:00 | อัลโบรายา(ยู 19) |
1-0
0-0 |
Conquense U19 | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women) | |||||
FT 18:00 | Dinamo Maksimir (W) |
1-0
0-0 |
แซดเอ็นเค สปลิท(ญ) | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 18:00 | ZNK Donat Zadar (W) |
0-4
0-1 |
ZNK Agram (w) | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 18:00 | 2 Lindelani FC (W) |
1-1
1-0 |
Sunflower FC (w) | +0 | |
FT 18:00 | Nicko Taurus Women |
3-2
2-1 |
Blue Birds FC Women 1 | -2.25 ▼▼▼-1.5 ▲▲-2 |
|
FT 18:00 | 1 Wits University FC (w) |
1-3
0-1 |
Tuks FC (w) 2 | +0 | |
FT 18:00 | Kathorus United (W) |
5-1
1-1 |
Rosina Sedibane Sports School (W) 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
Poland League Women (Poland League Women) | |||||
FT 18:00 | 1 UKS SMS II Lodz Women |
3-3
2-1 |
UKS Staszkowka Jelna (w) 2 | +0.25 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 18:00 | [A-1]เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า |
3-0
0-0 |
เอซเตรมาดูรา[A-16] | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 18:00 | 3 [B-20]เซบีย่า แอตเลติโก |
1-1
1-1 |
อันดอร์ราซีเอฟ[B-7] 2 | +0.5 | |
FT 18:00 | 3 [A-11]เซลต้า บีโก้ บี |
3-0
2-0 |
เรอัล บายาโดลิด บี[A-18] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | 3 [B-12]เรอัล มาดริด กัสติยา |
2-0
1-0 |
อัลเจซีราส[B-5] 2 | -0.25 | |
FT 18:00 | 4 [A-12]ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส |
3-1
1-1 |
ซาโมรา ซีเอฟ[A-19] 1 | -0.25 | |
Czech women's Cup (Czech women's Cup) | |||||
FT 18:00 | Bohemians 1905 (w) |
2-0
1-0 |
ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) | - | |
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women’s) | |||||
FT 18:15 | 2 1 [3]เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) |
3-2
1-0 |
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)[2] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 18:15 | 1 [2]ครีฟบาส |
0-0
0-0 |
เฮอร์กี้-สปอร์ท[6] 5 | -1.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:15 | 4 อัลฮัวริโน |
1-2
1-0 |
ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 1 | +0.25 ▼+0 |
|
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 18:15 | 1 Khalij Fars Mahshahr |
1-2
1-2 |
Iman Sabz FC 4 | -0.5 | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:30 | 2 [13]ขอนแก่น ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[1] 3 | +1 ▲+1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:30 | Girona B |
1-0
0-0 |
โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | -0.25 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 18:30 | 1 โคคแคลิสปอร์ (ยู19) |
0-1
0-1 |
อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 18:30 | 1 [7]Pomigliano (W) |
0-2
0-2 |
เอซี มิลาน(ญ)[3] 2 | +1.5 ▼▼+1 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 18:30 | 2 [3-2]นูมานเซีย |
1-2
0-1 |
ซีอี ยูโรปา[3-16] 5 | -0.75 ▲-1 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 18:30 | Mutilvera (W) |
2-8
1-6 |
CD Monte Women | +0.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:30 | 1 เออิบาร์(ยู 19) |
1-0
0-0 |
Villegas U19 | -1.25 | |
FT 18:30 | 1 ลูโก(ยู 19) |
0-0
0-0 |
ปอนเตเบดรา (ยู 19) 3 | -1 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 18:40 | 5 [18]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
0-1
0-1 |
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[10] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 19:00 | 3 [N-1]บรอมมาปอจคาร์น่า |
2-1
1-0 |
Hammarby TFF[N-14] | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [2]เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) |
0-2
0-0 |
ลิเวอร์พูล (ญ)[1] 2 | +0.25 | |
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | 1 [2]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) |
7-1
3-0 |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)[6] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:00 | 2 1 [7]เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) |
1-0
1-0 |
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)[9] 3 | -1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 19:00 | 1 เบิร์นลีย์ (ญ) |
2-0
2-0 |
Durham Cestria (W) | -1.75 ▲-2 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 19:00 | 4 [7]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด |
0-4
0-2 |
การท่าเรือ เอฟซี[6] 1 | -0.25 | |
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 19:00 | 2 [8]อัลบอร์ก (ญ) |
1-1
1-0 |
ทิซเตด เอฟซี (ญ)[4] | +2 ▼+1.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 19:00 | 3 UD Las Zocas |
1-2
1-1 |
Tenisca 1 4 | +0 | |
FT 19:00 | 5 CD Vera |
2-1
1-0 |
CD Buzanada 2 4 | -0.25 | |
FT 19:00 | 3 เตเนริเฟ่ 2 |
3-1
2-0 |
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 4 | -0.5 | |
FT 19:00 | ซีดี เฮอร์บาเนีย |
1-2
0-0 |
ลาส พัลมาส ซี | +0 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 19:00 | 4 [3]Krumkachy Minsk(N) |
1-1
1-1 |
Volna Pinsk[5] 3 | -0.75 | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 19:00 | 2 [4]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-2
0-0 |
เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[14] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | 1 [5]ลำปาง เอฟซี |
1-0
0-0 |
เชียงใหม่ เอฟซี[13] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 19:00 | 4 [8]Soroksar (W) |
0-5
0-3 |
Puskas Akademia (W)[7] | +1.25 | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [13]เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ |
0-1
0-0 |
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา[9] 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | 4 [7]เอฟเค แรด เบลเกรด |
4-0
2-0 |
อินดิจา[1] | +0.25 | |
Scotland Women FA Cup (Scotland Women FA Cup) | |||||
FT 19:00 | 1 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) |
3-0
0-0 |
สปาร์ตันส์ (ญ) 1 2 | -5.25 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 19:00 | [17]Hutnik Krakow |
2-0
1-0 |
รุช ซอร์ซอฟ[2] | +0.75 ▼+0.5 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 19:00 | [W-12]เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) |
2-4
1-2 |
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17)[W-3] | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 19:00 | 5 1 [4-18]ยูดี ทามาราเซเต้ |
0-2
0-0 |
เอดี เซวตา[4-8] 3 | -0.25 | |
FT 19:00 | [4-12]ซีดี เมนซาเจโร่ |
1-2
1-1 |
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้[4-10] | -0.25 | |
FT 19:00 | 6 [4-16]ยูดี ซาน เฟอร์นันโด |
1-0
0-0 |
พานาเดอเรีย พูลิโด้[4-17] 1 8 | -0.5 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 19:00 | [10]โซต้า |
3-0
1-0 |
ออด เกรนแลนด์ 2[8] 1 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | 2 [A-1]คองสวิงเกอร์ |
1-3
0-0 |
ทรอมส์ดาเลน[A-4] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 19:00 | 1 [2]เอฟเคอเรนดัล |
5-2
3-0 |
อีเกอร์ซันด์ ไอเค[3] 3 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 19:00 | [A-12]โฟลโร |
3-1
1-1 |
ไอสโวล์ด TF[A-6] | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 19:00 | [A-7]อัลต้า |
5-1
0-1 |
โฟรย่า FK[A-13] 1 | -2 ▲▲-2.5 ▼-2.25 |
|
FT 19:00 | [A-8]ควิด ฮอลเด้น |
3-2
2-0 |
บราท์เวก[A-5] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 4 [A-11]วาเลเรนก้า บี |
1-0
1-0 |
โมสส์[A-10] 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 19:00 | [A-2]โฮดด์ |
3-1
1-0 |
แบรัมเอสเค[A-9] 1 | -1.25 ▲-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 19:00 | 1 [9]กเจลแซส |
1-4
1-0 |
เฟคเกรอย[11] 2 | -1 | |
FT 19:00 | 1 [12]เฟรม ลาวิค |
1-2
1-0 |
สคีด ออสโล[1] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 19:00 | 1 [6]โนท็อดเด้น เอฟเค |
3-1
0-0 |
วาร์ด ฮอเกซุนด์[4] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 1 [14]โรเซนบอร์ก บี |
1-7
1-5 |
Oygarden FK[7] | +1.25 ▲+1.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | 3 [WA-9]Baltika-BFU Kaliningrad |
1-2
1-0 |
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[WA-6] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [CA-7]ซาเทิร์นมอสโก |
2-1
1-0 |
คแวนท์ ออบนินส์ค[CA-9] | -1.25 | |
FT 19:00 | 1 [CA-3]สโตรกิโน่ มอสโก |
4-3
1-3 |
FK Znamya Noginsk[CA-8] 1 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
FT 19:00 | 5 2 [1]เอสเคเอ รอสตอฟ |
0-2
0-1 |
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[3] 6 | -0.5 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:00 | 2 [8]Sandviks IK(N) |
1-3
0-2 |
Storfors AIK[10] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | [NS-10]เอฟซี กูเต้ |
3-2
2-0 |
คาร์ลเบิร์ก บีเค[NS-1] | +2 ▼+1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 19:00 | [SG-6]เอฟบีเค บอลข่าน |
6-0
5-0 |
เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค[SG-15] | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 |
|
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 19:00 | 1 Rugende FC |
0-1
0-0 |
Alpha FC 1 | -0.25 | |
FT 19:00 | 4 Gitikinyoni FC |
1-0
1-0 |
Intare FC 2 | +0 | |
FT 19:00 | 3 Nyanza FC |
2-0
1-0 |
Vision FC 2 | +0 | |
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2) | |||||
FT 19:00 | [10]โอเอฟเค พอดโกริก้า |
4-0
2-0 |
เซตีเนีย[8] | +0 ▲▲▲ ▲▲-1.25 |
|
FT 19:00 | 2 [4]โอเอสเค อิกาโล |
2-1
1-0 |
เอฟเค การ์เบจ[9] 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | 2 [3]โบเคลจ์ โคเตอร์ |
1-1
1-1 |
Jedinstvo Bijelo Polje[1] 1 2 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 3 1 [2]Arsenal Tivat |
2-1
1-0 |
เอฟเค เบราเน[7] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:00 | 3 LKS Lagow |
1-0
0-0 |
Tomasovia Tomaszow Lubelski 1 | -1.25 | |
FT 19:00 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ |
5-1
3-1 |
Baltyk Koszalin 2 | -0.5 | |
FT 19:00 | 3 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ |
1-2
1-1 |
Unia Tarnow 2 | +0.25 | |
FT 19:00 | 2 GKS Kowale |
1-3
0-1 |
Sparta Sycewice 1 | -0.75 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 19:00 | 2 RCO Agde |
2-0
1-0 |
MOL Fehervar FC II | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 Kelen SC |
3-0
2-0 |
SC Sopron 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 3 Dabas-Gyon FC |
1-0
1-0 |
เอฟซี ดาบาส 1 3 | +0.5 | |
FT 19:00 | 2 เซคซาร์ด ยูเอฟซี |
0-0
0-0 |
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 3 | +1.25 | |
FT 19:00 | 2 Tiszafured VSE |
1-0
0-0 |
Egri FC 1 | -0.25 | |
FT 19:00 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา |
2-0
0-0 |
ทาทาบันย่า | -1.25 | |
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women) | |||||
FT 19:00 | 3 ZFK Masinac (w) |
5-0
1-0 |
วอจ์โวดิน่า(ญ) 1 | -1.75 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 19:00 | 3 ซาลามังกา (ญ) |
0-1
0-1 |
CD Badajoz (W) 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 Kyetume |
3-1
2-1 |
Luweero United 2 | -1 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 19:00 | 1 Atletico Madrileno U19 |
1-1
0-0 |
Albacete U19 1 | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิงแชมเปียนชิปมอลโดวา (Moldovan women's football league) | |||||
FT 19:00 | เอฟซี โนร็อค(ญ) |
0-0
0-0 |
PGU SS4-FC Alga (w) | -0.25 | |
France Division 2 Women (France Division 2 Women) | |||||
FT 19:00 | 1 เลอปุย(ญ) |
3-0
0-0 |
FCE Merignac Arlac (W) 1 | -0.25 | |
Germany Verbandsliga (Germany Verbandsliga) | |||||
FT 19:00 | VfB Ginsheim II |
2-0
0-0 |
SV Eintracht Wald-Michelbach 2 | - | |
Czech women's Cup (Czech women's Cup) | |||||
FT 19:00 | Prague Raptors (W) |
3-2
1-0 |
ไพรบราม(ญ) | - | |
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ) | |||||
FT 19:15 | 1 [MAS SL-9]ซาบาห์ |
0-1
0-0 |
มะละกา[MAS SL-8] 2 | +0.25 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 19:30 | [14]Jadran Dekani |
2-1
1-0 |
NK Roltek Dob[5] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 19:30 | 5 [11]เอ็นเค ครักคา |
2-2
1-1 |
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่[9] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:30 | 2 [7]NK Rogaska |
1-0
0-0 |
NK Primorje[4] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 19:30 | 2 Kalinkovo |
2-0
0-0 |
SK Bernolakovo 1 2 | -0.25 | |
FT 19:30 | 2 Slovan Duslo Sala |
1-0
1-0 |
เอฟเค เบลูซา | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 19:30 | CD Atletico Paso |
1-1
0-0 |
ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | -0.5 | |
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 19:30 | อัล-โตร่า |
0-5
0-4 |
Amman FC | -0.25 | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 19:30 | 1 [9]เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) |
1-1
0-1 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)[5] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:30 | 1 Sparta Grebocice |
3-2
0-0 |
Jaworzanka Jawor 2 | +0.5 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 19:30 | 2 Hertha 06 Charlotten |
2-1
1-1 |
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 4 | +0 | |
omani federation cup (omani federation cup) | |||||
FT 19:40 | [OMA PL-14]มัสแคท |
0-4
0-1 |
บาห์ลา[OMA PL-6] | - | |
FT 19:40 | [OMA PL-13]ซาฮัม |
1-1
0-1 |
อัล นาห์ด้า[OMA PL-3] | - | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 19:45 | 5 1 [15]ไอเอ ซูด อเมริกา(N) |
1-2
0-0 |
บอสตัน ริเวอร์[10] 1 | +0.25 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 20:00 | 1 Andernach (w) |
2-3
2-1 |
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 20:00 | 3 [21]เอสดี อมอเรเบียต้า |
1-3
1-2 |
ซีดี ลูโก้[14] 5 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | เคย์เซริสปอร์ |
1-1
1-0 |
ชีวาสสปอร์ | - | |
FT 20:00 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
1-0
1-0 |
ยูนิเรีย เดจ | - | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 20:00 | Saint Julien |
1-2
0-1 |
Poissy AS | - | |
FT 20:00 | Chatou |
3-2
2-1 |
Nanterre | - | |
FT 20:00 | Dutemple |
1-2
1-0 |
อาเมียงส์ AC | - | |
FT 20:00 | Magny Renaissance |
1-1
0-0 |
Eloyes | - | |
FT 20:00 | ES Bully les Mines |
0-6
0-3 |
Feignies | - | |
FT 20:00 | Morteau Montlebon |
4-0
1-0 |
FC Nogenta | - | |
FT 20:00 | 1 Cote Chaude Sportif |
0-3
0-1 |
Hauts Lyonnais | - | |
FT 20:00 | Cambrai |
3-0
3-0 |
RAISMES | - | |
FT 20:00 | Feytiat |
0-2
0-2 |
Stade Poitevin | - | |
FT 20:00 | Plantieres Metz |
1-3
1-0 |
น็องซี่ | - | |
FT 20:00 | AS Panazol |
2-1
0-1 |
Moissy Cramayel | - | |
FT 20:00 | 1 A.S. MORHANGE |
0-4
0-0 |
Thaon | - | |
FT 20:00 | ES Wasquehal |
4-0
1-0 |
BETHUNE | - | |
FT 20:00 | Loon-Plage |
3-3
0-1 |
Maccabi Paris | - | |
FT 20:00 | Olympique Lumbrois |
2-3
1-0 |
แวร์กซายส์ 78 | +1 ▼▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 1 Olympique Ales |
0-2
0-0 |
บาสเตีย ซีเอ | - | |
FT 20:00 | Chemin Bas d Avignon |
0-0
0-0 |
Frontignan | - | |
FT 20:00 | Champigneulles |
1-1
1-1 |
Bischeim Soleil | - | |
FT 20:00 | Hamel |
1-3
0-2 |
Salouel | - | |
FT 20:00 | แร็งส์สเตอันเน่ |
1-1
1-0 |
โบบิกนี เอ.ซี. | +1.25 ▼▼▼ ▼▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 Val de Reuil |
0-3
0-2 |
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ | - | |
FT 20:00 | Perros Louannec |
1-1
0-0 |
แลนเนียน | - | |
FT 20:00 | TROUVILLE DEAUVILLE |
1-1
0-1 |
Plancoet-Arguenon | - | |
FT 20:00 | Montchat Lyon |
1-0
1-0 |
Espaly Saint Marcel 1 | - | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 20:00 | 4 [7]โอลิมเปียกอส โวลัว |
1-1
1-0 |
อิราคลิส[10] 3 | +0 | |
FT 20:00 | 3 [S-12]Asteras Vlachioti |
0-0
0-0 |
Rhodos FC[S-4] 7 | +0 | |
FT 20:00 | 1 [4]Almopos Arideas |
2-0
1-0 |
อปอลล่อน คาลามาเรีย[17] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | [S-7]คิสสามิกอส |
0-0
0-0 |
ไอโรโดทอส[S-13] 4 | -1 | |
FT 20:00 | 3 [S-14]เออร์โกเทลิส |
1-0
1-0 |
AO Episkopis Rethymno[S-16] 2 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 1 [3]เออีแอล ลาริซ่า |
2-0
1-0 |
อปอลล่อน ลาริสซ่า[14] 3 | -1.5 | |
FT 20:00 | 2 [6]Thesprotos |
1-0
1-0 |
เปียริกอส[13] 3 | +0 | |
FT 20:00 | 4 [S-2]ดิโอโกรัส |
1-1
0-0 |
เลวาเดียกอส[S-3] 2 | +0.75 | |
FT 20:00 | 2 [S-17]พานาธิไนกอส บี |
0-2
0-0 |
AEK Athens B[S-6] 3 | -0.25 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 20:00 | [10]ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค |
4-0
1-0 |
เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้[16] | -1.75 | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 20:00 | 5 1 [3]เอสเค ลิเซน |
1-0
1-0 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[8] 1 2 | -0.75 | |
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 20:00 | มาร์ค บาลาต้า |
0-3
0-1 |
Jabal Al Mukaber 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:00 | 2 [7]ยูเอส เบน กัวเดน |
1-2
1-1 |
ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ[8] 6 | -0.75 | |
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | 1 [MAS SL-4]ตรังกานู |
2-1
1-1 |
ซาราวัค[MAS PL-12] 2 | -1.25 | |
FT 20:00 | 1 [MAS SL-5]เซลังกอร์ พีบี |
0-2
0-1 |
กัวลา ลัมเปอร์[MAS SL-6] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 20:00 | 4 [MAS SL-2]เคดะห์ |
0-0
0-0 |
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[MAS SL-1] 4 | +1 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 1 NK Fama Vipava |
1-2
1-0 |
Tinex Sencur 4 | -0.25 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 20:00 | นอร์ทแธมป์ตัน (ญ) |
2-2
0-1 |
Bedworth United (w) | - | |
FT 20:00 | เชลเทนแฮมทาวน์(ญ) |
4-0
0-0 |
Liskeard Athletic (W) | - | |
FT 20:00 | Blackburn Community (W) |
0-1
0-0 |
ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) | - | |
FT 20:00 | Ascot United (W) |
0-4
0-2 |
ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) | - | |
FT 20:00 | ซีเค บาซิลดอน (ญ) |
17-0
8-0 |
Southend Utd Community (W) | - | |
FT 20:00 | Chesham United (w) |
3-2
2-1 |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด (ญ) | - | |
FT 20:00 | ชอร์ลีย์ (ญ) |
4-4
1-2 |
มิดเดิลสโบรห์(ญ) | - | |
FT 20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) |
1-0
0-0 |
สวินดอน(ญ) | - | |
FT 20:00 | Netherton United ' (W) |
2-2
2-1 |
Knowle (W) | - | |
FT 20:00 | Shifnal Town (W) |
0-4
0-2 |
Lincoln United LFC (W) | - | |
FT 20:00 | Crewe Alexandra (w) |
0-5
0-3 |
เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) | - | |
FT 20:00 | เชฟฟิลด์ (ญ) |
1-1
0-0 |
Sutton Coldfield Town (W) | - | |
FT 20:00 | Shrewsbury Town (W) |
1-2
1-1 |
Lye Town (W) | - | |
FT 20:00 | Exeter City (w) |
3-1
1-0 |
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) | - | |
FT 20:00 | [EWSL-10]Keynsham Town Womens |
3-5
2-4 |
พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)[EWSL-12] | - | |
FT 20:00 | Salford City (w) |
4-0
2-0 |
Alnwick Town Juniors (w) | - | |
FT 20:00 | 2 [EWSL-13]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) |
0-2
0-2 |
อิปสวิช (ญ)[EWSL-1] | +3.5 | |
FT 20:00 | AFC St Austell (W) |
2-0
2-0 |
Torquay United (W) | - | |
FT 20:00 | AFC Telford United (W) |
0-4
0-0 |
Leafield Athletic LFC (w) | - | |
FT 20:00 | London Seaward (W) |
0-2
0-0 |
เคมบริดจ์ (ญ) | - | |
FT 20:00 | South Shields (W) |
1-4
0-1 |
Norton Stockton Ancients (w) | - | |
FT 20:00 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) |
20-0
7-0 |
Sir Tom Finney (W) | - | |
FT 20:00 | Hartlepool United (w) |
0-4
0-1 |
ลีดส์ ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) | - | |
FT 20:00 | Herne Bay (w) |
1-8
0-0 |
Old Actonians (w) | - | |
FT 20:00 | Wakefield Trinty (W) |
1-4
0-3 |
ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) | - | |
FT 20:00 | Ilminster Town (W) |
3-0
2-0 |
Sherborne Town (W) | - | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 20:00 | 1 [118]ซิมบับเว |
1-1
1-0 |
เอธิโอเปีย[137] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 1 [99]มาดากัสการ์ |
1-1
0-1 |
แทนซาเนีย[130] 5 | -0.25 | |
FT 20:00 | 4 [67]คองโก-กินชาซา |
2-0
1-0 |
เบนิน[83] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 20:00 | 4 เซบีย่า ซี |
1-3
1-0 |
ซีดี เตรรา 4 | +0.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 20:00 | [9]โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) |
2-0
0-0 |
มิดทิลแลนด์(ยู 17)[5] | - | |
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 20:00 | เอเอส กาเบส |
1-0
0-0 |
AS Oued Ellil 1 | - | |
FT 20:00 | [1]Sporting Ben Arous |
2-1
2-1 |
ซีเอส กอบ้า[5] | +0 | |
FT 20:00 | 3 E. M. Mahdia |
4-2
2-1 |
อีโอ ซีดี บูซิด 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | Menzel Nour |
1-1
1-1 |
เจนเดาบาสปอรต์ | +0 | |
FT 20:00 | [2]CS Tabarka |
1-0
0-0 |
อี.จีเอส กัฟซ่า[6] | - | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 20:00 | [2]วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) |
2-1
0-0 |
ลีลล์(ยู 19)[6] | - | |
FT 20:00 | [B-11]Torcy U.S(U19) |
2-1
0-0 |
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)[B-13] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 20:00 | 2 [N(s)-8]เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ |
1-5
1-1 |
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)[N(s)-5] 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 [S-4]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
3-1
1-0 |
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[S-11] 4 | -1.25 | |
FT 20:00 | 3 [N(n)-11]อัลโตน่า 93 |
0-4
0-1 |
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท[N(n)-7] 2 | +1.5 | |
FT 20:00 | 1 [N(s)-4]วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม |
2-0
0-0 |
บีเอสวี เรห์เด้น[N(s)-6] 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | [N(n)-8]ซังค์ เพาลี 2 |
1-1
0-1 |
ไฮเดอร์ เอสวี[N(n)-10] 6 | -1.75 | |
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
FT 20:00 | Makedonikos FC |
1-0
1-0 |
Asteras Kalirachis | - | |
FT 20:00 | Posidonas Neas Michanionas |
1-1
0-0 |
Iraklis Zygou 4 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 20:00 | 2 Iraklis Larisas |
0-0
0-0 |
AE Dimitra Efxeinoupolis 5 | -1 | |
FT 20:00 | 2 ไอติโตส สปาต้า |
0-1
0-1 |
Aiolikos 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 3 Agios Matthaios |
1-0
1-0 |
Megas Alexandros Trikalon 1 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 APO Keratsini |
0-1
0-0 |
AE Pyliou 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 20:00 | 3 Asteras Varis |
1-2
1-2 |
เอทนิกอส ปิเรอุส 5 | +0 | |
FT 20:00 | 6 Panachaiki FC |
1-0
1-0 |
Aias Gastounis 3 | -1.5 | |
FT 20:00 | 8 Acheron Kanalaki |
3-0
2-0 |
อนาเจนนิซิ อาร์ทาส 2 | -1 | |
FT 20:00 | 4 Haravgiakos |
0-1
0-0 |
Finikas Nea Epidaurus 3 | -0.75 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | [VG-8]ทอลสแลนด้าไอเค |
3-1
2-0 |
IK Tord[VG-15] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | [SS-14]รินนินเก้ ไอเค |
0-7
0-1 |
นีคอปปิ้ง บีไอเอส[SS-2] | +2 ▲▲+2.5 |
|
FT 20:00 | 1 [SS-13]เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค |
1-1
0-0 |
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ[SS-11] | +0.25 ▲+0.5 |
|
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga) | |||||
FT 20:00 | 3 SV Eichede |
5-2
3-1 |
อูทิน 08 4 | -3 ▼-2.75 |
|
FT 20:00 | 1 SV Todesfelde |
2-1
2-0 |
TSV Pansdorf | -2.25 | |
FT 20:00 | เอสวี ฟรีเชีย 03 |
3-0
2-0 |
TSV Kronshagen | -1.5 ▼▼-1 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 Podhale Nowy Targ |
3-0
2-0 |
เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 Warta Zawiercie |
1-0
0-0 |
โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 1 | +0.5 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 3 เรด แอร์โร |
2-2
2-1 |
Kafue Celtic FC 5 | +0 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:00 | 1 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน |
3-0
1-0 |
ยูเนี่ยน 60 เบรเมน 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 Brinkumer SV |
3-5
2-2 |
เบรเมอร์ เอสวี 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 1 TSV Schwabmünchen |
1-3
0-1 |
Gundelfingen 4 | -0.5 | |
FT 20:00 | เอ็มทีวี จีฟฮอร์น |
0-0
0-0 |
Eintracht Northeim 3 | -1 | |
FT 20:00 | วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก |
4-2
2-1 |
TuS Bersenbruck | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | SV Hemelingen |
4-5
0-4 |
ออมันด์-เวเกแซค | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | SC Spelle-Venhaus |
2-0
2-0 |
Heeslinger SC | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 3 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี |
4-2
2-0 |
TSV Buchholz 08 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | 1 Arminia Hannover |
5-2
2-1 |
SV Ramlingen Ehlershausen 4 | +1 | |
FT 20:00 | FC Hagen/Uthlede |
0-3
0-2 |
TuS Blau-Weiss Lohne | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 20:00 | DJK Ammerthal |
4-3
2-2 |
SpVgg Ansbach | +0.25 | |
FT 20:00 | เอสวีจี เกิตติงเกน 07 |
1-1
0-0 |
Freie Turnerschaft Braunschweig 2 | +0.25 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 20:00 | 2 มาริติโม่ 2 |
1-0
1-0 |
มาเรีย ดา ฟอนเต้ 1 | -1.25 ▼-1 |
|
บุรุนดี ลีก (Burundi League) | |||||
FT 20:00 | [13]รูกินโซ เอฟซี |
1-0
0-0 |
Royal Muramvya FC[10] | -0.25 | |
FT 20:00 | [7]Le Messager Ngozi |
0-1
0-0 |
กายันซ่า ยูไนเต็ด[15] | - | |
FT 20:00 | [9]Flambeau de LEst |
0-2
0-0 |
ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี[3] | - | |
FT 20:00 | [14]Olympique Star |
3-2
2-1 |
วิทาโล[6] | - | |
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women) | |||||
FT 20:00 | 3 ยัง บอยส์ (ญ) |
2-3
0-3 |
Aarau (W) 1 | -0.75 | |
Greece Super League Women (Greece Super League Women) | |||||
FT 20:00 | 1 เออี กลีฟาดา(ญ) |
0-2
0-1 |
โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | อาริส ซาโลนิกา(ญ) |
0-3
0-3 |
ตริกาลา 2011(ญ) | -0.5 | |
France Division 2 Women (France Division 2 Women) | |||||
FT 20:00 | 1 Lens (W) |
0-1
0-0 |
Strasbourg W 3 | -0.5 | |
Germany Verbandsliga (Germany Verbandsliga) | |||||
FT 20:00 | 1 Germania Schwanheim |
1-3
1-0 |
SV Niedernhausen 4 | +2 | |
Zanzibar Premier League (Zanzibar Premier League) | |||||
FT 20:00 | Kmka |
2-0
2-0 |
Uhamiaji FC 1 | -1 ▲-1.25 |
|
Czech women's Cup (Czech women's Cup) | |||||
FT 20:00 | Banik Sous (W) |
5-2
4-1 |
เทปลิเซ่(ญ) | - | |
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 20:15 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) |
11-0
3-0 |
Bromley (W) | - | |
FT 20:15 | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) |
5-3
2-1 |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ เบลเรส (ญ) | -1.25 ▲-1.5 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 20:30 | 2 1 [5]เดอ กราฟสคัป |
1-1
0-0 |
เอสซี เทลสตาร์[16] 2 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | Township Rollers |
4-0
2-0 |
BR Highlanders | -0.5 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 20:30 | Tourcoing |
0-2
0-0 |
วาล็องเซียนส์ | +3 | |
FT 20:30 | Amilly |
3-1
2-0 |
Cergy Pontoise FC | - | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 20:30 | 1 [4]เรนาเต้ เอซี |
4-1
2-0 |
โปร ปาเทรีย[15] 1 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | 2 1 [6]ตริเอสติน่า |
1-1
0-0 |
เทรนโต้[13] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 2 [C-18]ลาติน่า |
4-1
2-0 |
Nuovo Campobasso[C-13] 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 1 [B-1]เรจเจียนา |
0-0
0-0 |
เชเซน่า[B-2] 4 | -0.5 | |
FT 20:30 | 3 [B-18]เฟอร์มาน่า |
1-0
1-0 |
ปิสโทลเซ่[B-16] 1 5 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 1 [18]เจียน่า เออมินิโอ |
1-1
0-1 |
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่[16] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 4 1 [12]US Fiorenzuola |
1-1
1-0 |
ปิอาเชนซา[10] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 1 [9]เลชโก้ |
2-3
0-1 |
อัลบิโนเลฟเฟ่[7] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 1 [3]เฟอรัลพิซาโล |
1-1
0-1 |
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า[17] 4 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | 3 [B-3]โมเดน่า |
2-1
1-1 |
วิส เปซาโร[B-10] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | 2 1 [5]โปร เวอร์เซลลี่ |
0-1
0-0 |
Legnago Salus[20] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | 3 1 [11]เซเรกโน่ |
1-2
1-1 |
ซุดติโรล อัลโต้[1] 3 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:30 | 2 [C-3]ปาแลร์โม่ |
2-0
0-0 |
โปเทนซ่า[C-15] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 20:30 | 2 [3]London City Lionesses (w) |
1-0
0-0 |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)[7] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | [10]เลเวส (ญ) |
4-1
1-1 |
โคเวนทรี (ญ)[12] | - | |
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 20:30 | Wymondham Town (w) |
0-2
0-1 |
นอริช ซิตี้ (ญ) | - | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 20:30 | 2 [9]โวลิน ลุตส์ค |
1-0
0-0 |
Alians Lypova Dolyna[4] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 20:30 | 3 [9]เอ็มโปลี (ญ) |
2-2
1-1 |
Sampdoria (W)[6] | +0 | |
FT 20:30 | 2 [5]อินเตอร์ มิลาน(ญ) |
5-0
4-0 |
เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)[11] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 20:30 | 1 เบลลินโซนา |
1-0
1-0 |
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | - | |
FT 20:30 | [9]เอฟซี เนเทอร์ส |
1-2
1-2 |
แกรนด์ แลนซี[8] | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:30 | 3 [A-14]เซนจา |
0-2
0-0 |
อัสเคอร์[A-3] 2 | +1.5 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:30 | 2 The Winners FC |
3-1
3-1 |
Aspor FC 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:30 | 1 วัตเทินไชด์ 09 |
4-2
1-1 |
FC Eintracht Rheine 2 | -1 | |
FT 20:30 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น |
1-0
0-0 |
SpVgg Vreden 1921 3 | -2 | |
FT 20:30 | 1 แบร์กิช กลัดบลัค 09 |
2-0
2-0 |
เอสเฟา ดุทซ์ 05 2 | -3.25 ▼-3 |
|
FT 20:30 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก |
1-2
0-1 |
วีเอฟบี ฮิลเดน | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 20:30 | 1 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี |
0-6
0-3 |
เอนด์เทบรูกค์ 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | 3 1 SpVg Wesseling-Urfeld |
1-4
0-3 |
เอสเฟา เบรนิก | -0.5 | |
FT 20:30 | SG Finnentrop/Bamenohl |
0-0
0-0 |
เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 20:30 | Rielasingen Arlen |
0-1
0-0 |
Neckarsulmer Sport-Union | -1 | |
FT 20:30 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ |
1-0
0-0 |
เอฟซี เพสช์ 1956 | +0 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:30 | 1 AC Dolomiti Bellunesi |
2-1
1-0 |
จีเอสดี แอมโบรเซียนา 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:30 | 2 1 เคียรี่ |
0-0
0-0 |
SC Caronnese 2 | -0.75 | |
FT 20:30 | 1 2 US Breno |
2-3
0-1 |
ปอนเต ซาน เปียโตร 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 FC Spinea 1966 |
1-0
1-0 |
San Martino Speme 1 | +0 | |
FT 20:30 | 3 ASD Caldiero Terme |
4-3
2-2 |
มอนเตเบลลูนา 3 | -0.5 | |
FT 20:30 | 1 ฟอร์ลิ |
2-2
2-1 |
ทริเทียม | -0.5 | |
FT 20:30 | 3 โนเซริน่า |
2-3
1-1 |
ออด๊าซ เชริโนลา 2 | +0 | |
FT 20:30 | 3 เอพริลเลีย |
1-2
1-1 |
Cynthiabalonga 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | 2 USD Casatese |
4-4
1-3 |
เอเอสดี บรูซาปอร์โต 1 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 โนวาร่า |
4-1
2-1 |
เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 2 | -0.5 | |
FT 20:30 | TSV Klausdorf |
2-1
1-0 |
ACSD Saluzzo | -0.25 | |
FT 20:30 | 3 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี |
1-1
0-0 |
เอฟซี บอร์โก้ ซาน ดอนนิโน 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 4 1 ASD Flaminia Civita Castellana |
0-0
0-0 |
เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 2 แรนเด |
1-0
0-0 |
คาสโตรวิลลารี่ 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | 1 ยูเอสดี บิตอนโต |
0-0
0-0 |
บิสเซลเย 1913 5 | -0.75 | |
FT 20:30 | 2 2 เอเอสดี จิตตาโนวา คาลซิโอ |
1-4
1-1 |
ASD Licata 1 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | 4 1 ยูเอส มาริเลียนิส |
1-2
1-0 |
เอฟบีซี กราวิน่า 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 5 1 กลาดิเอเตอร์ |
0-2
0-1 |
กัสซีโน 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 Vastese |
1-0
0-0 |
แซมเบเนเดทเซ่ 6 | +0 | |
FT 20:30 | 3 ASD Pro Livorno |
0-5
0-2 |
Sangiovannese 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 Team Nuova Florida |
2-0
1-0 |
Real Monterotondo 3 | -1.25 | |
FT 20:30 | 1 ริมินี่ |
5-1
0-1 |
Aglianese 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | 2 เอซี เมสเตร่ |
0-1
0-1 |
เอซี เอสเต้ 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 4 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ |
1-1
0-1 |
เมซโซลาร่า 1 2 | +0 | |
FT 20:30 | 2 FB Brindisi 1912 |
2-2
1-0 |
ทีมอัลตามูรา 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | 3 2 Castelnuovo |
1-2
1-1 |
ตราสเตเวเร กัลโช่ 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | 3 1 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม |
1-0
1-0 |
แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ 1 2 | -0.75 | |
FT 20:30 | 1 สแกนดิคซิ |
2-1
2-0 |
Montespaccato 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 1 ASD Alcione |
2-1
1-1 |
ราเวนน่า 1 | +0.5 | |
FT 20:30 | Franciacorta |
4-2
0-0 |
AC Leon Monza e Brianza | -0.5 | |
FT 20:30 | 4 1 Bagnolese |
2-1
1-0 |
เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 1 3 | -0.25 | |
Germany Verbandsliga (Germany Verbandsliga) | |||||
FT 20:30 | 4 VfR Mannheim |
3-1
2-1 |
FC Zuzenhausen | -0.75 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:45 | 1 ทูเอส เอ็นเนเปเทล |
2-2
0-1 |
Hammer SpVg 4 | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | 1 SC Chabab Mohammedia (w) |
1-1
0-1 |
Chabab Atlas Khenifra (W) 1 | -0.75 | |
FT 21:00 | 5 Atlas 05 Fkih Ben Salah (W) |
1-2
0-1 |
AUSF Assa Zag (W) 3 | +0.25 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 21:00 | Limens |
1-1
0-1 |
Montauban FC TG | - | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 21:00 | 2 [C-10]คาตาเนีย |
1-2
1-0 |
ฟอกเจีย[C-6] 4 | -0.25 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 21:00 | 2 [N-8]ไอเอฟ ซิลเวีย |
1-3
1-2 |
ปิเทีย ไอเอฟ[N-10] | -1 ▲-1.25 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 21:00 | 2 1 [4]แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์(N) |
3-1
2-1 |
อาร์ก้า กดิเนีย[7] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 21:00 | [5]คริสตัล พาเลซ (ญ) |
3-2
2-0 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)[4] | +0 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 21:00 | AFC Stoneham (W) |
0-6
0-3 |
Eastleigh Community (W) | - | |
FT 21:00 | Burton Albion (W) |
0-4
0-2 |
ลินคอล์น ซิตี้(ญ) | - | |
FT 21:00 | Liverpool Feds Womens |
2-0
1-0 |
Fleetwood Town FC (W) | - | |
FT 21:00 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ (ญ) |
0-1
0-0 |
บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง | - | |
FT 21:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ญ) |
5-1
3-0 |
Harrogate Town (W) | - | |
FT 21:00 | ลอง อีตัน ยูไนเต็ด (ญ) |
4-0
1-0 |
Peterborough (w) | - | |
FT 21:00 | Worthing (W) |
1-1
0-0 |
ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) | - | |
FT 21:00 | Bournemouth Sports (W) |
1-2
0-1 |
เอเอฟซี บอร์นมัธ (ญ) | - | |
FT 21:00 | Clapton Community (W) |
1-1
0-0 |
Bedford Town (w) | - | |
FT 21:00 | Cheadle Town Stingers (W) |
1-2
0-0 |
แบร๊ดฟอร์ด ซิตี้(ญ) | - | |
FT 21:00 | Herts Vipers (W) |
3-3
1-1 |
Stevenage Borough (w) | - | |
FT 21:00 | Sporting Khalsa (w) |
1-7
1-2 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) | +3.75 | |
FT 21:00 | มิลล์วอลล์ (ญ) |
0-2
0-1 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน(ญ) | - | |
FT 21:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) |
2-3
1-2 |
Stourbridge (W) | - | |
FT 21:00 | Farsley Celtic (w) |
2-0
0-0 |
Mossley Hill LFC (w) | - | |
FT 21:00 | Abingdon Town (W) |
1-4
0-0 |
จิลลิ่งแฮม(ญ) | - | |
FT 21:00 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) |
4-0
1-0 |
Lichfield City (W) | - | |
FT 21:00 | [EWSL-7]Crawley Wasps (w) |
3-2
0-2 |
ลอนดอน บีส (ญ)[EWSL-9] 1 | -1.75 | |
FT 21:00 | พอร์ทสมัธ (ญ) |
13-0
6-0 |
Dorking Wanderers (W) | - | |
FT 21:00 | บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) |
5-1
4-1 |
ลูตัน ทาวน์ (ญ) | - | |
FT 21:00 | Sutton United (W) |
0-6
0-2 |
Ashford Town (w) | - | |
FT 21:00 | New Milton Town (W) |
0-4
0-3 |
Bridgwater Town women (W) | - | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 21:00 | 2 [64]สโลวีเนีย |
2-1
0-0 |
ไซปรัส[103] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 21:00 | 6 2 [173]มอลตา |
0-6
0-3 |
สโลวาเกีย[40] | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 21:00 | 2 [18]โครเอเชีย |
1-0
0-0 |
รัสเซีย[33] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 21:00 | 1 [6]โคลดิ้ง บี (ญ) |
0-2
0-1 |
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)[2] 1 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 21:00 | [9]เอฟเค ออร์ชา |
0-3
0-0 |
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค[2] | +0.75 | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 21:00 | 2 [11]เบอร์มิงแฮม (ญ) |
0-1
0-1 |
แอสตัน วิลล่า (ญ)[8] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | [4]ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) |
1-0
0-0 |
เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)[12] 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
bra spc (bra spc) | |||||
FT 21:00 | 3 เซา เบอร์นาร์โด้ |
2-0
1-0 |
Botafogo B SP 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | ฟินแลนด์(ยู20) |
2-1
1-1 |
สวีเดน (ยู20) | - | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 21:00 | 3 [C-3]บอร์กโดซ์(ยู 19) |
3-0
1-0 |
ชาโตรูซ์(ยู 19)[C-13] 2 | -1.5 | |
FT 21:00 | [B-10]ดิฌง(ยู 19) |
2-3
0-0 |
เม็ตซ์(ยู 19)[B-7] | - | |
FT 21:00 | [5]เลอ อาฟร์(ยู 19) |
1-2
0-0 |
ดร็องซี(ยู 19)[4] | - | |
FT 21:00 | 3 [1]ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) |
7-0
3-0 |
เอเวรอซ์(ยู19)[11] 2 | -2.75 ▼-2.5 |
|
FT 21:00 | [3]ก็อง(ยู 19) |
2-4
0-0 |
อาเมียงส์(ยู 19)[7] | - | |
FT 21:00 | [B-5]โซโชซ์(ยู 19) |
1-2
0-0 |
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)[B-2] | - | |
FT 21:00 | 4 [D-2]โมนาโก(ยู 19) |
2-1
1-1 |
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)[D-5] 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | [C-2]แก็งก็อง(ยู 19) |
1-0
0-0 |
แรนส์(ยู 19)[C-5] | - | |
FT 21:00 | 2 1 [12]ล็องส์(ยู 19) |
2-0
0-0 |
Montfermeil U19[10] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [B-3]ปารีส เอฟซี(ยู 19) |
0-0
0-0 |
สตารส์บูร์ก(ยู 19)[B-1] | - | |
FT 21:00 | [8]โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) |
2-1
1-0 |
St Pryve St Hilaire U19[14] 1 | -1.75 | |
FT 21:00 | [D-13]นีมส์(ยู 19) |
1-3
0-0 |
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)[D-7] | +0.75 | |
FT 21:00 | [B-4]ทรัวส์(ยู 19) |
5-1
3-0 |
Bourg Peronnas U19[B-6] | -0.25 | |
FT 21:00 | [D-9]โคโลเมียร์ส (ยู 19) |
2-1
0-0 |
ตูลง(ยู 19)[D-11] | - | |
FT 21:00 | [C-1]น็องต์(ยู 19) |
2-1
0-0 |
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)[C-7] | - | |
FT 21:00 | [B-14]ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) |
0-4
0-0 |
โอแซร์ (ยู 19)[B-9] | - | |
FT 21:00 | [13]ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) |
2-1
1-0 |
Feignies U19[9] 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | [C-11]USSA Vertou ยู19 |
0-3
0-0 |
อาวรองเช่(U19)[C-9] | - | |
FT 21:00 | [C-4]เลอ ม็องส์(ยู19) |
2-1
0-0 |
ลาวาล(ยู 19)[C-8] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 21:00 | [N(n)-4]เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล |
1-0
1-0 |
Phonix Lubeck[N(n)-9] | -0.75 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 21:00 | [10]La Sarraz-Eclepens |
2-1
2-0 |
ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21)[13] 1 2 | -0.5 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 21:00 | 1 [4]ทิซเตด เอฟซี |
2-1
1-1 |
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด[5] 2 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:00 | [13]นาร์โด เอฟเค |
1-4
0-1 |
เลวานเจอร์ เอฟเค[5] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:00 | [6]Gottne IF |
0-1
0-0 |
สเคลเลฟที เอฟเอฟ[5] | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 3 1 [NS-5]Jarfalla |
0-0
0-0 |
สควิลเจโบ เอสเค[NS-7] 2 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 21:00 | [NG-15]ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม |
1-5
0-2 |
อันเจเรด บีเค[NG-3] | +2 ▲▲▲ ▲+3 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [8]Progresso da Lunda Sul |
1-0
0-0 |
Recreativo Caala[10] | - | |
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 21:00 | 2 BSV Al-Dersimspor |
1-2
0-0 |
FSV Spandauer Kickers 2 | -0.5 | |
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
FT 21:00 | [12]Royal Knokke |
5-2
3-1 |
KFC Mandel United[15] 1 4 | -0.5 | |
FT 21:00 | 1 [11]Sint-Eloois-Winkel |
0-1
0-0 |
La Louviere Centre[14] 3 | -0.75 | |
FT 21:00 | 5 [7]ฟราน โบเรียนส์ |
0-2
0-2 |
โอลิมปิก ชาเลอร์รัว[5] 2 | +0 | |
FT 21:00 | 2 [9]URS Lixhe-Lanaye |
1-3
1-2 |
Thes Sport[3] 2 | +0 | |
FT 21:00 | 1 [1]แอฟเซ ลีแอช |
3-1
3-0 |
รูเปล บูม[13] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 21:00 | 3 TSV Sasel |
5-4
1-3 |
HSV Barmbek Uhlenhorst 2 | -1.5 | |
FT 21:00 | กอนเซนไฮม์ |
2-2
1-1 |
FC Karbach | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ |
2-0
1-0 |
เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ | +1.5 | |
FT 21:00 | 3 1 Siegburger SV 04 |
2-2
2-1 |
BC Viktoria Glesch Paffendorf 3 | -1 | |
FT 21:00 | Schwarz-Weiss Essen |
1-1
1-1 |
เอฟซี เครย์ | -0.5 | |
FT 21:00 | บีเอสซี ฮาสเตดท์ |
2-4
0-0 |
TuS Schwachhausen 1 | +2 | |
FT 21:00 | 1 DJK Don Bosco Bamberg |
4-3
2-0 |
บาเยิร์น โฮฟ | -0.75 | |
FT 21:00 | SV Rochling Volkling |
1-2
1-0 |
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | +0.75 | |
FT 21:00 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี |
2-0
1-0 |
จาห์น เฮียร์เฟลด์ 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | VfB Ginsheim |
1-1
0-0 |
Turk Gucu Friedberg | +0.75 ▲▲▲ ▲▲▲+2.25 ▼▼▼ ▼+1.25 |
|
FT 21:00 | 1 ทีวีดี เฟลเบิร์ท |
4-2
1-2 |
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | SC Borgfeld |
0-4
0-0 |
SFL Bremerhaven | +1.5 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 21:00 | 1 คาซิงบาร์ซิคา |
2-0
2-0 |
Hajduszoboszlo SE 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:00 | 2 USD Latte Dolce |
1-2
0-1 |
เอเอสดี ลานุเซอิ 4 | -0.25 | |
FT 21:00 | 4 Citta Di S. Agata |
1-2
1-1 |
เกลบิซัน | +0.25 | |
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women) | |||||
FT 21:00 | 2 เซอร์เวตต์ (ญ) |
3-0
2-0 |
บาเซิล (ญ) 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 21:00 | คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) |
4-0
1-0 |
Aberystwyth (w) 1 | -3.5 | |
FT 21:00 | 2 Barry Town (W) |
0-5
0-2 |
สวอนซี (ญ) | +3.75 ▲+4 |
|
FT 21:00 | 2 Pontypridd Town (w) |
5-1
4-0 |
Port Talbot Women | -1 | |
FT 21:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
4-0
3-0 |
The New Saints (W) 1 2 | -3 ▲-3.25 |
|
Brazil Gaucho Women (Brazil Gaucho Women) | |||||
FT 21:00 | 2 Brasil Farroupilha (W) |
1-6
0-2 |
อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 2 | +3 | |
France Division 2 Women (France Division 2 Women) | |||||
FT 21:00 | 1 เลอ อาฟร์(ญ) |
2-0
0-0 |
Saint Malo (w) 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 21:00 | 3 Saint Maurice (w) |
1-1
0-1 |
แบรสต์(ญ) 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 มาร์แซย์ (ญ) |
1-1
1-0 |
Thonon Evian FC (W) 1 | -0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 21:15 | เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน |
1-2
0-1 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | +1.75 | |
FT 21:15 | SpVg Frechen 20 |
2-4
0-2 |
เฮนเนส 05 | - | |
FT 21:15 | Sterkrade |
2-3
0-0 |
DJK Teutonia St.Tonis | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | ไอร์แลนด์ (ยู 18) |
0-1
0-1 |
สวีเดน(ยู18) | - | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 21:30 | [FRA D3-7]เซอด็อง |
2-2
1-1 |
ปารีส เอฟซี[FRA D2-6] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 21:30 | Abingdon United (W) |
0-3
0-1 |
เซาแธมป์ตันเอฟซี (ญ) | - | |
FT 21:30 | Fulham (w) |
0-3
0-1 |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 21:30 | 3 [2-9]เอฟซี โคโซโวซูริค |
1-0
1-0 |
SV Hongg[2-4] 4 | +0.25 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [7]Desportivo Huila |
1-0
0-0 |
Interclube Luanda[3] | - | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 21:30 | เฟาเอฟแอล วิชทาล |
5-1
2-1 |
ฮัวร์ท | - | |
FT 21:30 | เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส |
2-0
1-0 |
เอสซี เฟลเบิร์ท | - | |
FT 21:30 | 1 1 ฮาเบนเฮาเซอร์ |
1-1
1-1 |
แวร์เดอร์ เบรเมน 3 3 | +0.25 | |
FT 21:30 | Bocholt FC |
6-1
3-1 |
เอฟซี มอนไฮม์ 1 | - | |
FT 21:30 | 1 FC Speyer |
2-3
1-1 |
เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 | +0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:45 | 2 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน |
1-1
0-0 |
CD Ribert 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:45 | 3 ซีดี พราวิอาโน |
1-1
0-0 |
เรอัล โอเบียโด้ บี 4 | +0.25 | |
FT 21:45 | CD Colunga |
1-0
0-0 |
เอล ซาน มาร์ติน | +0.25 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 22:00 | 2 [8]อีบีซ่า |
0-1
0-1 |
อัลเมเรีย[1] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [15]คิโรน่า |
2-0
1-0 |
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[9] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอฟเอ วาซ (England FA Vase) | |||||
FT 22:00 | [ENG-S PR-10]ทรูโร ซิตี้ |
1-1
1-0 |
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์[ENG RYM-10] | -0.5 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 22:00 | 1 [N-2]ดัลคุลด์ เอฟเอฟ |
3-0
2-0 |
อัสซีริสก้าบีเค[N-15] 1 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 22:00 | 1 [N-13]ไอเอฟเค ลูเลีย |
0-1
0-0 |
Haninge[N-11] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 22:00 | [6]บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) |
3-0
1-0 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)[9] 3 | -1.25 | |
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 22:00 | [2]สฟาเคซี |
2-0
1-0 |
อีเอส เมทเลาอิ[5] | -0.5 ▲-0.75 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 22:00 | 3 [8]โคโลญจน์ (ญ) |
1-3
1-0 |
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)[5] 2 | +1.75 ▼▼▼+1 |
|
FT 22:00 | 1 [10]เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) |
4-1
1-0 |
เอสซีซันด์(ญ)[12] | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 Solihull Moors (w) |
0-3
0-1 |
Loughborough Lightning (W) | +1 | |
FT 22:00 | Steyning Town Community (W) |
3-0
0-0 |
เคนท์ ฟุตบอล (ญ) | - | |
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ) | |||||
FT 22:00 | 5 [BHR D1-4]อิสท์ ริฟฟา |
3-1
2-0 |
อัล มูฮารัค[BHR D1-10] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | [BHR D-2]อัล ชับบับ |
1-3
0-1 |
บาห์เลน เอสซี[BHR D-5] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 [BHR D-6]อัล อิติฮัด (บาห์เรน) |
0-3
0-0 |
อัล ฮาล่า[BHR D1-6] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [BHR D-3]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) |
0-6
0-2 |
อัล ฮัดด์[BHR D1-7] 1 | +0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | SD Borja |
1-1
0-0 |
Barbastro | -0.25 | |
FT 22:00 | 8 1 Atletico Arnoia |
0-1
0-0 |
โพลโวลีน 3 | +0.75 | |
FT 22:00 | 2 Epila CF |
0-1
0-0 |
CF Illueca 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | AD San Clemente |
1-0
0-0 |
Villacanas | -0.5 | |
FT 22:00 | SD Noja |
3-1
0-0 |
Selaya FC | - | |
FT 22:00 | CD Caspe |
1-1
0-1 |
เบลล์บริดเจท | +0 | |
FT 22:00 | ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา |
2-0
1-0 |
เรอัล มูร์เซีย 2 | +0 | |
FT 22:00 | Huracan de Balazote |
2-0
0-0 |
มันเชโก้ ซิวดัด | +0.25 | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 22:00 | 1 [6]เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) |
2-2
2-0 |
เร้ดดิ้ง (ญ)[10] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | [7]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) |
0-4
0-2 |
เชลซี เอฟซี (ญ)[2] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 22:00 | [8]CD Alaves (W) |
1-0
1-0 |
เออิบาร์ (ญ)[12] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | [2]King Faisal Babes |
2-0
0-0 |
Ashanti Gold[6] | +0 | |
FT 22:00 | [15]Real Tamale United |
2-0
1-0 |
WAFA[14] | - | |
FT 22:00 | 2 [7]Bechem United |
2-0
0-0 |
เอลมินา ชาร์ค[17] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 1 [10]Accra Hearts of Oak |
1-1
1-0 |
อาดัวน่าสตาร์ส[18] | -1 | |
FT 22:00 | [13]เตชิมันซิตี้ |
0-0
0-0 |
Medeama SC[11] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [9]คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-1
1-1 |
Berekum Chelsea[12] 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | 2 [WB-5]เอฟซี มูรอม |
0-0
0-0 |
ดินาโม มอสโก บี[WB-2] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Cancel 22:00 | [WA-4]Dinamo Saint Petersburg |
|
Dnepr Smolensk[WA-11] | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค |
0-1
0-0 |
LKS Goczalkowice Zdroj 1 | +1.5 | |
FT 22:00 | 1 Obra Koscian |
2-0
1-0 |
Victoria Ostrzeszow 3 | -1.75 ▲-2 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 22:00 | 1 Beech Sigit |
2-1
0-1 |
บีวีเอสซี 1 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 22:00 | 3 Real Betis B (W) |
1-0
1-0 |
Cacereno (W) 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:00 | 1 วิอาเนนเซ่ |
4-0
1-0 |
เมเรลินเนเซ่ 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 Mokala Pancheners |
1-0
0-0 |
Juventude de Evora 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 วิลาเวอเดินเซ่ |
4-1
3-1 |
ซีเอสดี กามาร่า โลโบส 3 | -2.75 | |
FT 22:00 | 3 1 ซัล กาดาส |
0-0
0-0 |
Limianos 2 | +0.25 | |
Ecuador Reserve League (Ecuador Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 1 1 Universidad Catolica del Ecuador Reserves |
1-0
1-0 |
Club 9 de Octubre (R) 3 | -0.75 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 22:00 | 1 1 คัลดัส |
0-2
0-2 |
โควา พีดาเด้ | -0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:15 | 1 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส |
0-0
0-0 |
อารันดิน่า 5 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:15 | 5 1 CD Murense |
3-4
2-3 |
ซานตันยี 1 | +0.75 | |
FT 22:15 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า |
1-3
0-0 |
Racing Murcia | +0.25 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 22:30 | Molsheim Ernolsheim |
1-1
0-1 |
เกรไตล์ | - | |
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 22:30 | 1 [11]วัดฟอร์ด (ญ) |
1-1
0-1 |
ซันเดอร์แลนด์ (ญ)[8] | +0.5 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:30 | 1 LISCR FC |
8-2
2-1 |
Sandi FC 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 22:30 | 2 Freeport |
2-0
2-0 |
MC Breweries 3 | +0 | |
FT 22:30 | 4 Watanga FC |
3-0
1-0 |
Invicible Eleven 1 | -0.75 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 22:30 | 3 [3]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(N) |
0-0
0-0 |
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า[6] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 22:30 | 1 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) |
3-2
1-1 |
โบโด กลิมท์ (ยู 19) | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | 3 ED Moratalaz |
2-1
2-0 |
เกตาเฟ่ บี 2 | -0.5 | |
FT 22:30 | 3 CD Agoncillo |
0-3
0-1 |
ซีดี อัลกูไนโน 3 | +0.75 | |
FT 22:30 | 2 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ |
2-4
2-2 |
CyDL Jupiter Leones 4 | +0.25 | |
FT 22:30 | กัลโลเวรา |
0-1
0-1 |
เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | +0.25 | |
FT 22:30 | CF Trujillo |
1-0
1-0 |
SP Villafranca | - | |
FT 22:30 | Quintanar Del Rey |
0-3
0-0 |
ซีดี กวาดาลาฮารา | -0.25 | |
FT 22:30 | Ciudad Rodrigo |
1-0
1-0 |
เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | +0.5 | |
FT 22:30 | CF Alondras |
1-0
1-0 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | +0.25 | |
FT 22:30 | ยูอี โอลอต |
1-1
0-0 |
EC Granollers | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:30 | CD Don Alvaro |
1-3
1-1 |
CD Badazus II | +0.25 | |
FT 22:30 | CD Binefar |
2-1
1-1 |
CD Robres | -0.5 | |
FT 22:30 | CD Arnedo |
1-0
1-0 |
Calahorra B | -0.75 | |
FT 22:30 | Cenicero |
0-1
0-1 |
CDFC La Calzada | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:30 | 2 [5-16]CD Marchamalo |
1-2
0-0 |
UD Socuellamos[5-17] 4 | -0.25 | |
FT 22:30 | 2 [2-9]ซีดี อิซาร่า |
2-0
1-0 |
Rio Sports[2-1] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 22:30 | 3 [15]Progresso |
1-1
0-1 |
Academica Do Lobito[14] 2 | +0 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 22:30 | 3 SV Zeilsheim |
1-2
0-1 |
บาด วิลเบล 1 3 | -1.25 | |
Peru Cup (Peru Cup) | |||||
FT 22:30 | 3 CD Alfonso Ugarte de Puno |
2-2
1-2 |
Deportivo Maristas 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:30 | Royal FC |
1-2
0-1 |
ASFA-Yennenga 3 | +0 | |
FT 22:30 | 5 US Forces Armees |
0-0
0-0 |
AS Koupela 1 | -1 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 22:45 | 1 [7]เอดีโอ เดน ฮาก |
2-0
1-0 |
วีวีวี เวนโล[16] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | 2 Kisiwani FC |
0-2
0-0 |
Taifa Jang ombe 1 | +0 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 22:59 | [N-16]อัสซีริสก้า |
2-1
1-1 |
ยูเมีย เอฟซี[N-5] 2 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 22:59 | อิสราเอล(ญ) ยู17 |
0-6
0-4 |
สโลวะเกีย(ญ) ยู17 | +1 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 22:59 | 2 [11]CD Achuapa |
0-1
0-1 |
ซีเอสดี มูนิชิปัล[4] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 22:59 | 1 [57]มาลี(N) |
1-0
1-0 |
ยูกันดา[82] 2 | -0.5 | |
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ) | |||||
FT 22:59 | [BHR D-1]เมลคิยา |
1-0
0-0 |
ซิทรา[BHR D-8] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | 1 คาสโตร |
2-1
0-1 |
เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 1 | +0 | |
FT 22:59 | 2 ซีดี คาเบเซนเซ |
1-2
1-1 |
ซีเอ แอนโตเนียโน่ 1 3 | -0.25 | |
FT 22:59 | 7 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ |
1-2
0-0 |
โมทริล ซีเอฟ 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 3 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ |
2-0
2-0 |
Real Titanico Laviana | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:59 | 3 เอสดี แทกิลเอสคูโด้ |
0-0
0-0 |
กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 5 | +1 | |
FT 22:59 | 4 เฆเรซ เดปอร์ติโว |
0-0
0-0 |
CD Rota 5 | -1 | |
FT 22:59 | 4 บาราคแอลโด ซีเอฟ |
1-0
0-0 |
ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 1 3 | -0.25 | |
FT 22:59 | 3 ซีเอสดี อาร์ซัว |
1-1
0-0 |
ซีดี ช็อกโก 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 3 CD Olimpic Xativa |
1-0
0-0 |
Athletic Torrellano 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 1 โอริฮูร่า |
1-1
1-1 |
บียาร์เรอัล ซี 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 3 1 UP Langreo B |
1-2
1-0 |
ซีดี ทุยล่าร์ 1 | +0.25 | |
FT 22:59 | 3 CD Bala Azul |
2-1
1-0 |
ยูดี ลอส กราเลส 2 | +0.25 | |
FT 22:59 | 6 Miguelturreno |
1-2
0-0 |
วิลลารูเบีย ซีเอฟ 2 | +0.75 | |
FT 22:59 | ออร์ฟาโร |
2-0
0-0 |
CA River Ebro | -1 | |
FT 22:59 | Mazarron CF |
1-1
1-1 |
ฟิวดัส เด มุลเซีย | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 22:59 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ |
4-1
0-0 |
ซีเอฟ โนอาห์ | - | |
FT 22:59 | ฮาโร เดปอร์ติโบ |
1-0
0-0 |
ยากิว ซีเอฟ | - | |
FT 22:59 | CD Colindres |
1-3
0-0 |
SD Torina | +0.5 | |
FT 22:59 | 2 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว |
2-1
1-1 |
ซีดี เมียยาดาส 3 | -0.5 | |
FT 22:59 | CA Vianes |
2-4
0-0 |
Casalarreina | +1 ▼+0.75 |
|
FT 22:59 | Jerez Industrial CF |
3-0
1-0 |
โอลิเวนซา เอฟซี | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | อัลบาเซเต้ 2 |
3-0
0-0 |
ลา โรด้า ซีเอฟ | - | |
FT 22:59 | อีเอ็มดี อคุยชาล |
0-1
0-0 |
CD Diocesano | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 22:59 | อูเตโบ เอฟซี |
2-0
0-0 |
ซีดี คารินเยนา | - | |
FT 22:59 | CD Bullense |
2-2
0-0 |
อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | +0.25 | |
omani federation cup (omani federation cup) | |||||
FT 22:59 | [OMA PL-10]โซฮาร์ คลับ |
0-3
0-1 |
อัล ซูวาอี[OMA PL-7] | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:59 | 4 [2-16]ซีดี โตรเปโซน |
1-1
1-0 |
บูร์โกส เปอเมซาส[2-11] 3 | +0 | |
FT 22:59 | 1 [3-4]Cerdanyola del Valles |
2-1
1-1 |
เยย์ดา[3-10] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 3 [5-15]CS Puertollano |
2-1
1-0 |
เอร์กูเลส[5-7] 3 | +0.25 | |
FT 22:59 | 2 [4-3]ซีดี โคเรีย |
2-1
2-0 |
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี[4-14] 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 1 [5-6]อคูลัส ซีเอฟ |
0-1
0-0 |
ซีดี เอล อีจิโด[5-14] 3 | -0.25 | |
FT 22:59 | 3 [4-6]อันเทคัวร่า ซีเอฟ |
0-2
0-2 |
เมริดา เอดี[4-4] 5 | +0 | |
FT 22:59 | 1 [5]ปอนเตเบดรา |
0-0
0-0 |
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล[8] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 4 1 [12]ซีเอฟ ซาลามันติโน่ |
0-0
0-0 |
เรอัล เอวิเลส[2] 3 | +0 | |
FT 22:59 | 3 [4-11]ดอน เบนิโต้ |
4-1
2-0 |
เบเลซ ซีเอฟ[4-9] 2 | -0.5 | |
FT 22:59 | 2 [4-1]คอร์โดบ้า |
5-0
1-0 |
คาเซเรโน่[4-2] 1 5 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | 1 [7]Bergantinos CF |
1-2
0-0 |
UD Llanera[17] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 1 [2-13]นาซาร่า |
2-1
0-0 |
เซสต้าโอ[2-4] | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:59 | 4 [5-4]เรอัล มูร์เซีย |
1-2
1-0 |
เอลเดนเซ่[5-12] 4 | -0.5 | |
FT 22:59 | 3 1 [3-9]แตร์ราสซ่า(N) |
1-0
0-0 |
ซีดี เอโบร[3-11] 3 | -0.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 22:59 | 4 [SG-4]ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ |
2-1
2-0 |
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม[SG-5] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 22:59 | 2 AS Korofina |
0-1
0-1 |
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:59 | 1 กามาช่า |
5-0
3-0 |
อูเนียว มาไดร่า 3 | -2 ▲▲-2.5 |
|
FT 22:59 | 4 ปราเอียนเซ่ |
1-2
1-1 |
Peniche 3 | +0 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:59 | 2 เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) |
1-1
0-1 |
UDC Txantrea U19 1 4 | -1 | |
FT 22:59 | 1 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) |
1-1
0-0 |
เกตาเฟ่(ยู 19) 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 2 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) |
0-4
0-1 |
ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 2 | +0.25 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 22:59 | 1 Cobaneras FC (w) |
2-0
0-0 |
Deportivo Mixco (W) 1 | -1 | |
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 22:59 | 1 Matagalpa FC |
1-2
0-1 |
Bravos Primavera 3 | -0.25 | |
FT 22:59 | Tipitapa |
3-1
0-0 |
CS Municipal 2 | +0.25 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 22:59 | [A-15]กาลาฮอร์รา |
3-0
2-0 |
ซีดี ตูเดลาโน่[A-20] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 4 [A-7]บาดาโฮซ |
1-2
0-1 |
ยูดี โลโกรนเยส[A-5] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | 1 [A-14]ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา |
1-2
0-1 |
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[A-10] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | 2 [B-9]กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า |
2-2
1-2 |
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย[B-14] 1 6 | -0.25 | |
FT 22:59 | 5 [B-15]ซาบาเดย์ |
2-3
2-0 |
ซีดี ซาน เฟอร์นานโด[B-16] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
France Division 2 Women (France Division 2 Women) | |||||
FT 22:59 | เอฟซี แฟลช (ญ) |
2-1
2-1 |
ลีล(ญ) | +0 | |
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 23:00 | มาคาส ทุลคาล์ม |
0-3
0-2 |
Shabab Alsamu 1 | +0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:15 | CD Barco |
5-2
3-0 |
เอสดี โซฟาน | -1 ▼▼-0.5 ▲▲-1 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 23:30 | 4 [C-4]เอซี โมโนโปลี |
2-0
1-0 |
ทารันโต้[C-9] 6 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 23:30 | 3 [C-12]ปากาเนเซ่ |
0-1
0-0 |
ฟิเดริส อัลเดียร์[C-20] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 23:30 | 2 [B-8]เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า |
1-0
0-0 |
กรอสเซโต้[B-19] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 23:30 | 2 [C-17]เมสสิน่า |
0-1
0-1 |
อเวลลิโน่[C-7] | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
FT 23:30 | 2 [C-11]ยูเว่ สตาเบีย |
1-1
1-1 |
Nuova Monterosi[C-16] 5 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 23:30 | 3 [B-17]มอนเตวาชี |
4-1
2-0 |
ไอโมเลเซ่[B-7] 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | 3 1 [C-14]เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี |
0-1
0-0 |
เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้[C-8] 4 | -0.25 | |
FT 23:30 | 2 [C-1]บารี |
2-0
1-0 |
วิโบเนเซ่[C-19] 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 6 1 Torredonjimeno |
1-0
0-0 |
รีล เจน 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 23:30 | กัวดาล |
2-3
1-1 |
ซีดี ลีอัลตัดท์ | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 23:30 | CD Torreperogil |
1-0
0-0 |
แอตเลติโก้ มาลากูโน | +0.25 | |
FT 23:30 | ซีเอฟ วิมีนอร์ |
3-0
0-0 |
Samano | -0.75 | |
Scotland Women FA Cup (Scotland Women FA Cup) | |||||
FT 23:30 | 2 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) |
2-1
0-1 |
ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 1 | -1 ▲-1.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 15 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 00:00 | ฟินแลนด์(ญ) ยู17 |
0-5
0-3 |
เยอรมนี(ญ) ยู 17 1 | +3.75 | |
FT 00:00 | 1 บอสเนีย(ญ) ยู17 |
0-2
0-1 |
โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 2 | +5 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 00:00 | 3 [10]ซีเอสดี โซโลลา |
1-1
0-1 |
คลับ เซลาจู เอ็มซี[6] 1 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 00:00 | 1 [89]อารเมเนีย |
1-4
0-2 |
เยอรมนี[12] 2 | +2.5 ▼+2.25 |
|
FT 00:00 | 3 [190]ลิกเตนสไตน์ |
0-2
0-1 |
โรมาเนีย[41] | +2.25 ▲▲+2.75 |
|
FT 00:00 | 5 [74]FYR มาซิโดเนีย |
3-1
1-0 |
ไอซ์แลนด์[62] 1 5 | -1 ▼-0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 3 UE Vilassar de Mar |
0-0
0-0 |
ซีเอฟ เปราลาดา 2 | +0 | |
FT 00:00 | 1 ยูอี แซนท์ส |
0-0
0-0 |
ฮอสปิตาเลย์ 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:00 | ยูอี ฟิกูเรส |
0-0
0-0 |
Grama | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 [9]ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) |
2-1
1-0 |
Colegio Aleman Valencia Womens[14] 2 | -1 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | 2 [119]อาเซอร์ไบจาน |
2-2
1-1 |
กาตาร์[46] 3 | +0.25 | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 [1]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) |
0-2
0-1 |
KAA Gent Ladies[5] | -1 ▲-1.25 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 00:00 | 3 [5-18]โตเลโด |
0-1
0-0 |
Atletico Pulpileno[5-10] 2 4 | +0 ▲-0.25 |
|
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
Cancel 00:00 | [15]ซองกุลดัค |
|
คาสทาโมนุสปอร์[19] | - | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 Marineros de Puntarenas |
3-1
1-1 |
Puerto Golfito 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 00:00 | 6 CD Suchitepequez |
3-2
2-1 |
เดปอร์ติโวมีชโก 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 00:00 | 3 Tiro Pichon U19 |
2-1
1-0 |
Coria CF U19 3 | -0.5 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 00:00 | 3 1 Antigua GFC (W) |
0-4
0-0 |
Huehuetecas FC (W) | +0.75 | |
FT 00:00 | Gardenias de Coatepeque (w) |
1-1
0-0 |
St Lucia (w) 1 | -0.75 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 00:00 | 1 1 Kral Porici |
1-3
0-2 |
Afk Tuchlovice 1 4 | +0 | |
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 00:00 | 4 CD San Jorge |
3-1
1-0 |
Gualan FC 4 | +0 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 00:15 | 1 [16]บูร์โกส ซีเอฟ |
1-0
1-0 |
พอนเฟร์ราดิน่า[6] 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:15 | 1 [20]เลกาเนส |
0-0
0-0 |
เรอัล โอเบียโด[11] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 00:15 | Lido Di Ostiav Meta Futsal |
1-1
0-1 |
คาตาเนีย(ฟุตซอล) | - | |
Andorra Second Division (Andorra Second Division) | |||||
FT 00:30 | 2 ยูอี ซานต้า โคโลม่า บี |
4-0
2-0 |
Encamp 1 7 | +0 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 00:45 | 4 AS Sonabel |
1-0
1-0 |
RC Bobo Dioulasso 1 | -0.25 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:00 | 1 [12]Nueva Concepcion |
1-1
0-0 |
เดปอร์ติโว อิซทาปา[7] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 01:00 | 4 [4]ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า |
3-2
3-2 |
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา[8] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 4 AA Guarany |
1-1
1-1 |
Independente Simao Dias 4 | -0.75 ▲▲▲ ▲▲-2 |
|
FT 01:00 | 1 Falcon FC |
1-0
1-0 |
Rosario Central SE 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 2 2 Estanciano EC |
0-3
0-1 |
America FC Propria 6 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 โอลิมปีโก อีซี อีตาบานินฮา |
0-1
0-0 |
Barra dos Coqueiros SE 4 | -0.25 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 01:00 | 1 [2-2]เรอัล โซเซียดัด ซี |
2-1
2-1 |
เอดี ซานฮวน[2-12] 1 | -0.5 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:00 | 1 Monrovia Black Star |
1-1
1-0 |
ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก | +0 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 01:00 | Montaneses FC |
3-0
2-0 |
Yalmakan FC 1 | +0.25 | |
Peru Cup (Peru Cup) | |||||
FT 01:00 | 3 Estrella Azul |
0-4
0-2 |
AD Tarma 2 | +1.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 2 Real Brasilia FC (W) |
2-2
1-0 |
Minas Brasilia DF (W) 4 | -0.75 | |
FT 01:00 | 4 Serra |
1-3
1-1 |
Nova Venecia FC 7 | -0.25 | |
FT 01:00 | 4 CA Itajai |
1-2
0-0 |
Caravaggio FC 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 CFZ Imbituba SC |
2-2
1-1 |
Porto SC 5 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:00 | 1 1 EC Sao Geraldo (W) |
0-4
0-2 |
วิลา โนวา(ญ) 2 | +3 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 4 Barra da Tijuca |
0-0
0-0 |
ติเกรส์ บราซิล 4 | -0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน)(N) |
2-2
1-2 |
เนาติโก พีอี (เยาวชน) 2 | +0.25 | |
FT 01:00 | 4 แคมโปส เอเอ (ยู 20) |
2-1
2-0 |
Casimiro de Abreu U20 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 3 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) |
3-3
0-1 |
เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 4 | -1 | |
Brazil Campeonato Pernambucano A2 (Brazil Campeonato Pernambucano A2) | |||||
FT 01:00 | 5 1 เปโตรลิน่า พีอี |
2-2
0-0 |
Ibis SC 1 4 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 Caruaru City FC |
0-0
0-0 |
อเมริกา พีอี 2 | -2.25 | |
Brazil Campeonato Carioca Women (Brazil Campeonato Carioca Women) | |||||
FT 01:00 | 3 1 Portuguesa RJ (W) |
3-3
0-3 |
Cabofriense (w) 5 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:00 | 2 ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) |
3-0
1-0 |
Bangu (w) 3 | -3.25 ▲-3.5 |
|
FT 01:00 | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) |
9-0
5-0 |
Perolas Negras (W) | -4.25 ▲▲▲ ▲▲-5.5 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:10 | 6 2 Buzios |
1-3
1-2 |
เซเรส / อาร์เจ 3 4 | -0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:15 | 3 Serra Macaense U20 |
1-0
0-0 |
Campo Grande AC U20 2 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 01:25 | 3 Nova Venecia U20 |
2-1
2-1 |
Vilavelhense ES (Youth) | -0.75 | |
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 01:30 | 5 Uniao Frederiquense RS |
3-1
1-0 |
CE Lajeadense 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Uruguay League Women (Uruguay League Women) | |||||
FT 01:30 | Danubio (W) |
0-4
0-2 |
Nautico Montevideo (W) | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | 3 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) |
0-1
0-1 |
ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 01:30 | 1 Caxias RS U20 |
0-0
0-0 |
Garibaldi U20 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:45 | 4 Inhumas |
2-1
0-0 |
เอเอ อนาโปลิน่า 2 | +0.25 | |
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 01:55 | 4 Gloria RS |
1-0
1-0 |
Elite CD 3 | -2.25 ▼▼▼-1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | 1 1 [15]เซาเปาโล |
0-4
0-3 |
ฟลาเมงโก[2] 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 02:00 | 2 [2]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี |
4-4
2-1 |
อัลเมเร่ ซิตี้[18] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
Cancel 02:00 | เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ยู 20) |
|
มอนต์เซอร์รัต (ยู20) | - | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 02:00 | 1 1 [16]เดปอร์เตส ควินดิโอ |
0-3
0-2 |
ปาตริโอตาสเอฟซี[18] 2 | -0.5 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 02:00 | 4 [4]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี |
1-2
0-0 |
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[1] 2 | +0 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:00 | 2 [8]ปาเลสติโน่ |
2-1
0-0 |
โคเบรซอล[10] 1 2 | -0.5 | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 02:00 | 2 [52]กานา |
1-0
1-0 |
แอฟริกาใต้[66] 2 | -0.5 | |
FT 02:00 | [20]เซเนกัล |
2-0
2-0 |
คองโก[97] | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 6 Morrinhos FC |
1-0
1-0 |
โกยาเนีย 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 02:00 | Universitario De Vinto |
3-2
1-2 |
Ciudad Nueva Santa Cruz 1 1 | -0.5 | |
FT 02:00 | 4 Vaca Diez |
3-2
2-0 |
EM Huanuni 3 | +0 ▲-0.25 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 02:00 | 1 Sol de Oriente |
1-2
0-1 |
ริโอเนโกร อากีลาส (สำรอง) 5 | +0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 02:10 | 2 Duke |
0-2
0-1 |
มหาวิทยาลัยนอเตอร์เดม 1 | +0 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 02:30 | 1 [13]ซีเอ ริเวอร์เพลท |
1-1
1-0 |
ซีเอ เพนาโรล[1] | +0.5 ▲▲+1 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 02:45 | 4 [94]ลักเซมเบิร์ก |
0-3
0-0 |
ไอร์แลนด์[51] 4 | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 02:45 | [47]กรีซ |
1-1
1-0 |
โคโซโว[113] 2 | -0.75 | |
FT 02:45 | 3 [8]โปรตุเกส |
1-2
1-1 |
เซอร์เบีย[25] 4 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 02:45 | 1 [7]สเปน |
1-0
0-0 |
สวีเดน[17] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1) | |||||
FT 03:00 | [1]โอลิมปิก ลียง (ญ) |
6-1
2-0 |
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)[2] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 03:00 | 2 ซีแอตเติล เรน (ญ) |
1-2
1-1 |
วอชิงตัน สพิริท (ญ) 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 2 [(c)-7]ลาเนรอส เอฟซี |
2-0
1-0 |
โบโกตา เอฟซี[(c)-2] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 03:00 | 4 1 ซีดี บาริโอเม็กซิโก |
3-0
2-0 |
เอดี การ์เมลิต้า 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 03:00 | 2 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) |
1-0
1-0 |
อาไว (เยาวชน) 5 | +0 | |
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 03:00 | 1 CD Inter el Triunfo |
2-2
1-2 |
Lone FC 2 | +0 ▲+0.25 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 03:30 | 2 1 Deportes Recoleta |
2-0
0-0 |
Deportes Limache 2 3 | -0.5 | |
Peru Cup (Peru Cup) | |||||
FT 03:30 | 3 1 Credicoop San Cristobal |
1-1
1-0 |
ลอส เคมาเนส 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 03:30 | 3 Gutierrez Nicaragua |
2-1
1-0 |
ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว 3 | -0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 3 [13]เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน |
0-0
0-0 |
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[1] 5 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 04:00 | [10]เลกาเนส บี |
1-0
1-0 |
จี.เซโกเบียน่า[13] 1 | -0.25 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 04:00 | 1 เดปอร์ติโว มิกต์แลน |
0-0
0-0 |
Quiche FC 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 1 Lobos Huerta FC |
4-2
3-0 |
Huracanes Izcalli FC | -0.5 | |
FT 04:00 | 2 CD Cuautla |
3-0
1-0 |
CD Guerreros de Xico 1 | -1.25 ▲▲▲ ▲▲▲-2.75 |
|
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 04:00 | 2 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ |
3-0
2-0 |
CD Torre Fuerte 3 | -0.75 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 04:00 | Suchitepequez (w) |
3-1
1-0 |
FC Cremas (W) 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 4 AD Inter San Salvador |
2-0
2-0 |
CD San Pablo Municipal 3 | +1 | |
FT 04:00 | 4 Once Lobos Chalchuapa |
1-1
0-0 |
CD Racing Junior de Armenia 1 6 | +0.5 | |
FT 04:00 | 2 Corinto FC |
2-3
2-2 |
CD Cacahuatique 5 | +0 | |
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina) | |||||
FT 04:00 | 2 CD Luis Angel Firpo (W) |
1-2
1-1 |
CD Aguila (W) 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 04:00 | 3 1 Estudiantes de Medellin |
1-0
0-0 |
CD Gallegol S.A.S. 1 5 | +0 | |
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 1 Tela FC |
1-0
0-0 |
จูติเคลปา 2 | +0 | |
FT 04:00 | 1 Olancho FC |
3-2
1-0 |
เรียล ยูเวนตูเด้ 5 | +0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 04:00 | 5 โคลอน ซี-3 |
3-1
1-1 |
Sporting San Miguelito Reserves 1 3 | +1 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:15 | 5 1 [8]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ |
2-1
0-1 |
พัลไมรัส[3] 1 7 | +0.25 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 04:15 | [1]กอริติบ้า พีอาร์ |
2-1
0-0 |
บราซิล เด เปโลตัส[20] 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:15 | 1 [3]ซีดี ฟาส |
3-2
2-1 |
Once Municipal[5] | -0.25 ▲-0.5 |
|
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 04:15 | 3 โอลิมเปีย อาซันซิออง(N) |
1-1
1-1 |
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 3 | +0 ▲+0.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 04:30 | 1 [3]โมนาคัส เอสซี |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา[5] | -0.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 04:30 | 2 [12]คูริโก้ ยูนิโด |
0-0
0-0 |
โคโล โคโล่[2] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:30 | 1 Club Deportivo Zap |
0-2
0-0 |
เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 3 | +0.5 | |
FT 04:35 | 3 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า |
4-0
2-0 |
Deportivo Dongu 1 1 | -1.25 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 04:45 | 2 [8]พลาซ่า โคโลเนีย |
1-1
1-0 |
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์[11] 4 | -0.5 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 1 [10]ซิเอร่า |
2-1
1-0 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[18] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 05:00 | 3 [20]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี |
0-2
0-2 |
ยูเวนตูเด้[16] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | [16]วิตอเรีย บีเอ |
3-0
3-0 |
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[11] 2 | +0 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 05:00 | 3 เอสวี ริเวอร์ เพลท |
4-1
2-1 |
เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล 1 | +2.25 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 05:40 | 1 [2]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) |
0-2
0-1 |
ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)[4] | -0.5 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 06:00 | 4 [2]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส |
6-1
3-1 |
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า[3] 3 | -1 ▼▼▼ ▼▼▼+0.5 ▼▼+0 |
|
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League) | |||||
FT 06:00 | 1 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) |
1-1
0-0 |
ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 1 4 | -0.75 | |
Peru Cup (Peru Cup) | |||||
FT 06:00 | 4 Union San Martin |
4-1
2-1 |
UD Parachique 1 | +1 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |