ราคาบอล.cc







ผลบอล 16 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 15 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 14 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 13 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 12 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 11 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 10 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 14 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 2 [10]อเมริกา เด กาลี 3-0
0-0
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[18] -0.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 1 [5]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 3-2
1-1
คุยอาบา[11] 1 -1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 แคสเมียร์ เทคนิค 0-1
0-0
เวสเทิร์น ซูเบอร์ 2 +0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 [8]เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1-2
1-1
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[4] 1 -0.5
-0.25
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament)
FT 07:00 เม็กซิโก(ยู 20) 2-1
1-0
Brazil U18 +1.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 1 [1]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1-0
0-0
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[5] 4 -0.5
-1.25
-1
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:00 3 [9]ซานต้า เทคล่า 0-1
0-1
CD Platense Municipal Zacatecoluca[8] 2 -0.25
-0.5
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 07:00 2 [1]แอนติกา จีเอฟซี 1-1
0-0
ซีดี มาลากาเตโก[5] 2 -1
-0.75
-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 07:00 4 [143]นิการากัว 2-0
1-0
คิวบา[179] 1 1 -0.5
-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 3 กรีนวิลล์ เอฟซี 0-0
0-0
Chattanooga Red Wolves 4 -0.25
-0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 3 [W-4]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส(N) 3-1
2-0
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี[W-3] 3 +0
Cancel 07:30 [C-3]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา[E-4] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:30 3 [4]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-0
0-0
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์[6] 6 -0.75
-0.25
-0.5
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:30 5 [10]ซีดี ชาลาเตนังโก 2-0
0-0
Jocoro FC[6] 1 2 -0.5
FT 07:30 1 [2]ซีดี อากีลา 2-1
1-0
มูนิซิพาล ลิเมโน่[12] 5 -1
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:30 4 1 สปอร์ต คลับยูไนเต็ด 1-3
1-1
Bubali SC 3 +1.25
+1
USA Independent League (USA Independent League)
FT 07:30 2 ชัตตานูกา 1-0
1-0
มิชิเกน สตาร์ -0.25
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 6 1 [11]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 2-1
0-0
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป[4] 2 5 +0
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
FT 08:00 2 ซานตาอานา 1-2
0-2
พันตาเรนนัส 1 +0
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 08:00 1 Alajuelense (W) 3-1
1-0
ซาปริสซ่า (ญ) 1 3 -0.75
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 08:00 4 Capitalinos FC 2-0
0-0
ซาน ฮวน เอฟซี 4 +0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 5 [15]อากีลาส โดราดาส 1-1
0-0
เอ็นบิกาโด เอฟซี[8] 1 5 -0.5
-0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:15 1 Honiara City FC 2-4
0-2
Real Kakamora 1 +0.5
USA Independent League (USA Independent League)
FT 08:30 1 Chicago House AC 2-1
0-0
Stumptown Athletic FC -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:00 4 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 3-2
1-1
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) 2 -0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 2 [9]ซาน อันโตนิโอ 3-1
1-0
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[14] 3 -0.5
-0.75
-0.5
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 09:00 4 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 0-1
0-1
คลับ ออโรร่า 4 -0.5
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 09:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 3-0
1-0
มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล 3 -2.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 คลับ อเมริกา (ญ) 1-1
0-0
ไทเกรส(ญ) 1 +1
+1.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 09:00 3 San Diego 1904 FC(N) 1-2
0-1
New Amsterdam 2 +0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 10:00 [10]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 0-0
0-0
Oakland Roots[19] 1 -0.5
-0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 10:00 [CB-10]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-3
0-3
อแวนการ์ด คุร์สค์[CB-6] +0.5
+1
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 10:00 2 Navua FC 0-2
0-0
ซูวา เอฟซี 3 +0.75
FT 10:00 ลาโตกา 3-1
1-0
นาดิ เอฟซี -1.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
Pend 10:00 Kula FC
Kossa FC +1.75
USA Independent League (USA Independent League)
Pend 10:00 LA Force(N)
ดีทรอยต์ ซิตี้ -0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 10:00 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล 2-1
0-0
Peace Does Machida Futsal -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:00 2 [20]เอสซี ซะงะมิฮะระ 2-3
1-1
ฟาเจียโน โอคายามา[10] 1 +0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [9]รัน เมล อาโอโมริ 3-2
0-1
เอฟซี คาริยา[17] -
FT 11:00 1 [14]มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-1
0-0
นารา คลับ[11] +0
FT 11:00 [1]Ban Di Tesi Iwaki 1-0
0-0
FC Tiamo Hirakata[6] -
FT 11:00 [8]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-1
0-0
วาสป้า โออิตะ[3] 1 +0
FT 11:00 [12]บิวาโกะ ชิงะ 2-3
1-2
โซนี่ เซนได[5] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [8]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0-3
0-1
มาบาริ เอฟซี[12] 1 -0.25
+0
FT 11:00 1 [5]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี(N) 1-1
0-0
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[9] 1 +0
FT 11:00 2 [2]มิยาซากิ 4-3
1-1
เอฟซี กิฟู[6] 1 -0.25
-0.5
FT 11:00 1 [13]อซูส คราโร นูมาซู 2-1
2-0
ไกนาเร โตโตริ[15] 1 -0.25
+0
-0.5
FT 11:00 [10]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 2-0
0-0
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[11] 1 -0.75
-0.5
-0.75
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 11:00 1 Rewa FC 1-1
0-1
ลาบาซา เอฟซี -0.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 11:00 [1]ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 1-0
0-0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)[10] -1.5
FT 11:00 [4]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 2-0
0-0
โนจิมะ สเตลลา(ญ)[9] -0.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:05 1 [4]เวนท์ฟอเรท โกฟุ 3-2
1-0
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[22] 1 -0.75
-1
-0.75
FT 12:00 2 [11]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-3
0-2
จูบิโล อิวาตะ[1] +0.25
+0.5
FT 12:00 [18]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-4
0-2
โตเกียวเวอร์ดี้[12] -0.25
-0.5
FT 12:00 [7]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2-2
1-2
โอมิยะ อาร์ดิย่า[17] 1 -0.5
-0.25
FT 12:00 [6]มาชิดา เซลเวีย 1-1
1-0
เธสปา คูซัทสึ[16] 3 -0.75
-1
-0.75
FT 12:00 1 [2]เกียวโต แซงก้า 3-1
3-1
บรัวบริทอากีต้า[13] -0.75
-1
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 1 [2]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 2-2
2-0
คาเตอเลอร์ โตยามา[4] 2 -0.25
FT 12:00 3 [7]โยโกฮามา เอสซีซี 1-3
1-2
กรุลล่า โมริโอกะ[3] 3 +0.25
+0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 12:00 [CB-3]Dinamo Vladivostok 0-0
0-0
ซัลยุต[CB-4] +0
-0.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 2 1 [3]Dangjin Citizen 1-1
0-0
ชุงจูซิติเซ็น[4] 1 3 -0.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 12:00 [6]นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 2-1
0-0
Hiroshima Sanfrecce (W)[8] -0.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 12:15 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 1-1
0-0
fugador sumida Futsal -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:25 4 Muara Tirta 2-1
2-1
Paguyaman Pantai All Star 2 -1
-1.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:25 Waneagu United 0-0
0-0
FC Isabel United 1 -1.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 12:30 2 [5]วิงยี เอฟที 1-2
0-2
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[1] 1 +0
FT 12:30 [10]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 0-5
0-4
โวฟูไทโป[4] +0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 12:30 1 1 [U-5]เอฟซี โนโวซีบีสค์ 2-0
1-0
โนสต้า โนโวทรอย[U-12] 3 -1.25
-1.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
Postp 12:30 [11]Kwong Wah AA
ฟลาเวอร์[14] -
FT 12:30 1 [4]เซา โฮเซ เอพี 4-0
2-0
Chelsea FC Soccer School (HK)[9] 4 -1
-1.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 12:30 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 0-1
0-1
Heng Wah FC 5 -0.25
FT 12:30 Tuen Mun FC 0-5
0-4
WSE 1 +2.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 1 [A-6]ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) 0-0
0-0
เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี[A-5] 4 -0.75
-1
FT 13:00 [C-8]Yanbian Longding(N) 1-1
0-1
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี[A-4] 3 +0.25
FT 13:00 [5]Xiamen Ludao(N) 0-2
0-1
ชิงเต่า จงเนิ่ง[1] +1.25
FT 13:00 [8]Dongguan Guanlian(N) 2-3
1-1
Hebei Gongfu[2] +1.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:15 3 Persenga Nganjuk 0-1
0-0
Swiss FC Magetan +0
FT 13:15 Persetala Tanah Laut 10-1
3-0
Talenta Banua FC 1 -3.75
FT 13:15 1 Cahaya Madura Muda 2-0
1-0
Bajul Ijo Surabaya 1 2 +0.5
+0.25
FT 13:15 Persikabo Batu 0-6
0-2
Putra Delta Sidoarjo FC +1.75
+2
FT 13:25 2 2 Belitong FC 0-0
0-0
PS Beltim 1 2 -0.75
-0.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:30 2 [C-4]Sichuan Minzu(N) 1-1
0-1
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[C-6] 4 -0.5
+0
FT 13:30 2 [A-8]อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ(N) 1-0
0-0
Dantong Tengyue[A-7] 2 4 -0.25
-0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
Pend 13:45 SWN Belinyu
Persipas Pangkal Pinang +0
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 14:00 2 [HK PR-6]ฮ่องกง เอฟซี 0-2
0-1
คิดชี[HK PR-2] 2 +1.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:00 1 Persmin Minahasa 5-0
1-0
PSKT Tomohon -0.25
Pend 14:00 Pekanbaru United
Pendalian FC -0.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 1 [12]ซิติเซ่น 1-2
1-1
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[6] 1 +1.5
FT 14:30 3 2 [2]ชาทิน 0-0
0-0
ซัมซุยโป[8] 2 2 +0
-0.5
-0.75
FT 14:30 3 [9]วอง ไท ซิน 1-2
1-0
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[11] +1.5
+1.25
FT 14:30 1 1 [7]Kai Jing 0-5
0-2
หยวน ลอง เอฟซี[3] +0.5
+0.75
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 2 [2]ตวนมุน เอสเอ 3-2
1-0
หว่านไจ๋[8] 1 2 -0.25
FT 14:30 1 [12]มูทัล เอฟซี 0-8
0-5
เกาลูน ซิตี้[1] +1.5
FT 14:30 [10]กุ๊นถอง 0-2
0-0
ฟู มูน เอฟซี[13] -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:30 2 PS Gorut 3-3
1-2
PSP Pohuwato 1 4 +0
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 14:30 2 Wing Go FC 1-0
1-0
Fukien AC -3
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 14:30 นางาโนะ(ฟุตซอล) 2-6
1-2
โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 15:00 [WB-4]FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-1
0-0
Khimik Dzerzhinsk[WB-8] -0.75
-0.5
-1
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 15:00 CS U Craiova U19 3-1
1-1
CFR Cluj U19 1 +0
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 15:00 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 0-1
0-1
เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 1 -0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:10 3 Perseam Amuntai 1-0
0-0
Persebaru Banjarbaru 1 -0.75
-0.5
FT 15:15 3 Persiga Trenggalek 2-1
1-1
Perspa Pacitan 4 -0.5
-0.75
-0.5
FT 15:15 2 มาดูรา เอฟซี 0-0
0-0
Mitra Surabaya 2 -2.5
-2.75
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 3 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 1-2
0-0
Saimit Kabin United 3 +0
FT 15:30 5 อุบลราชธานี เอฟซี 1-0
1-0
สกลนคร เอฟซี 3 +0
FT 15:30 3 เชียงรายล้านนา 1-1
1-0
เชียงราย ซิตี้ 1 +0
FT 15:30 4 2 Northern Tak United 1-1
1-0
สี่แควเอฟซี 1 3 +1
+0.5
FT 15:30 2 Thonburi United FC 0-0
0-0
Phram Bangkok FC 3 -0.25
FT 15:30 2 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 1-0
0-0
Muangnont Bankunmae FC 4 -1.25
-1.5
-1
FT 15:30 4 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 3-4
1-2
Pattaya Dolphins Utd 3 +0
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:30 Babel Jaya FC 3-0
0-0
KOP SS Belitung +0
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 15:55 ฮ่องกง เอฟซี (ญ) 3-2
1-1
ชาทิน(ญ) +1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 ซีเอส คราอิโอว่า 2-1
0-0
ลูเซียฟารุล โอราเดีย -
FT 16:00 [CYP D1-9]เออีพี ปาฟอส 5-1
4-0
เบรนท์ฟอร์ด[ENG PR-14] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:00 1 [U-4]เอฟเค ทิวเมน 3-0
2-0
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์[U-15] 3 -2.25
-2.5
-2.25
FT 16:00 2 [U-3]อัมคาร์ เพิร์ม(N) 1-0
1-0
ซเวซดา เปียร์ม[U-6] 3 -0.25
+0
-0.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
Pend 16:00 AFC Botosani U19
Steaua Bucuresti U19 +0.25
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 16:00 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 7-2
6-1
แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) -4.25
FT 16:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 10-0
6-0
Universitatea Galati (w) -3
-3.25
Pend 16:00 Piros Security (w)
ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ) -4

-5
ฟุตบอลหญิงไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus Women Division 1)
FT 16:00 1 Lakatamia FC (w) 0-1
0-1
Aris Limassol (w) 2 +2.25
FT 16:00 Nea Salamis Famagusta (W) 2-1
1-0
เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) 4 -2.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 16:00 1 Persibabar Barat 1-1
0-1
Persatuan Sepakbola Bangka 3 -0.75
Romania Liga 2 Women (Romania Liga 2 Women)
FT 16:00 Dream Team Bucurest (W) 0-3
0-0
คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) +1.25
FT 16:00 FC Magura 2012 Bacau Women 3-4
3-3
ACS Activ Slobozia (W) 1 +0
-0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 16:15 3 1 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 2-2
2-1
ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 3 -0.25
+0
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 16:30 2 [14]สโลวาน บราติสลาวา บี 3-1
2-1
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[8] 1 +0.25
+0.5
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 16:30 4 Raca Bratislava 6-2
3-0
พีเอสซี เปซิน็อค 4 -2.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:30 [U-9]เอฟเค อูราล-2 2-0
0-0
Torpedo Miass[U-10] -0.25
+0
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 16:30 สโลวาน เอชเอซี 3-3
1-1
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 1 -0.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 16:30 3 [3]Kwai Tsing District FA 3-0
1-0
Yau Tsim Mong[6] 1 -1
-0.5
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
Postp 16:30 [HK PR-5]ลีแมน
จีน-ฮ่องกง(ยู23)[HK PR-7] -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 16:45 HEBC Hamburg 3-2
0-1
FC Union Tornesch 5 -1.5
FT 16:45 Uhlenhorster SC Paloma 2-2
2-0
SV Curslack Neuengamme 1 -0.25
-0.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
Pend 17:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ)
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) +1.25
+1
FT 17:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 3-0
1-0
บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) -1.25
-1.75
FT 17:00 เนิร์นแบร์ก(ญ) 2-0
1-0
เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) 1 -0.75
-1.25
FT 17:00 1 Elversberg (W) 1-5
1-3
MSV Duisburg (W) 1 +2.75
+2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 3-1
0-0
เอฟซี อูฟา -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 17:00 3 [11]FC Rohoznik 1-1
0-0
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[2] 2 +1
+1.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [12]Stal Rzeszow Youth 1-7
0-1
เลช พอซนาน (เยาวชน)[9] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:00 [11]เอฟเค ลิด้า 2-3
1-0
เอฟซี บาราโนวีชี[10] -0.25
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
Pend 17:00 เอ็นเค บราโว (ยู 19)
เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) +1.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 17:00 [1]เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 1-1
0-0
บูโซโร เอฟเค[4] -0.75
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 17:00 1 [C-6]แบรสต์(ยู 19) 4-1
2-1
ตูร์(ยู 19)[C-14] 1 3 -1.5
FT 17:00 1 [B-12]น็องซี่(ยู 19) 1-1
0-1
Clermont U19[B-8] 1 1 +0
FT 17:00 [C-12]SPA Merignacais U19 4-0
2-0
Concarneau U19[C-10] 1 -0.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 [BG-18]นีเด อนาโดลู เอฟเค 1-2
0-2
คาห์รามานมาราสส์สปอร์[BG-20] -
FT 17:00 6 1 [BG-19]อดิยามานสปอร์ 0-4
0-1
เซริก เบเลดิเยสปอร์[BG-11] 3 +0.75
FT 17:00 3 [5]Ispartaspor 3-0
2-0
Bursa Niluferspor AS[17] 3 -0.25
FT 17:00 [16]24 Erzincanspor 0-0
0-0
เคอร์คลาเรลีสปอร์[12] +0
FT 17:00 [BG-1]Hekimoglu Trabzon 1-1
0-1
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์[BG-6] 2 -0.75
FT 17:00 3 [10]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 3-0
0-0
เอสคิเซไฮสปอร์[18] 3 -0.75
FT 17:00 [BG-5]เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-3
1-2
โบดรุมสปอร์[BG-8] -
FT 17:00 1 [BG-14]อินโกลสปอร์ 0-1
0-0
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์[BG-4] 3 +0.5
FT 17:00 3 [14]ยูทัส ยูแซกสปอร์ 2-1
1-0
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์[11] 2 +0
FT 17:00 2 1 [BG-9]ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 2-2
1-2
ซาริเยอร์[BG-16] 2 -0.75
FT 17:00 [BG-12]Yeni Diyarbakirspor 1-2
0-1
ซาคาร์ยาสปอร์[BG-2] -
FT 17:00 1 [BG-17]เออร์กินิ วิไลมิซิ 1-2
1-0
อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์[BG-13] 3 +0
FT 17:00 5 [1]เพนดิคสปอร์ 1-0
0-0
อันคารา เดไมสปอร์[8] 4 -0.75
-0.5
FT 17:00 1 [BG-7]โซมาสปอร์ 1-1
1-1
โครัม เอฟเค[BG-3] 1 3 +0
FT 17:00 1 [3]Bukaspor 2-1
1-1
อาเหม็ดสปอร์[4] +0
FT 17:00 1 [BG-10]อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 4-0
2-0
ตูร์กัสลูสปอร์[BG-15] 1 -1
FT 17:00 1 [6]ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 1-0
0-0
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[2] 1 +0
+0.25
FT 17:00 2 [7]อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 4-1
0-0
พาซาสปอร์[9] +0
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 5 [A-11]Osmaniyespor 1-2
0-1
บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค[A-17] 5 -0.75
FT 17:00 1 [A-14]Karaman Belediyespor 1-1
0-0
Bergama Belediyespor[A-16] -
FT 17:00 3 [C-1]เฟธิเยสปอร์ 1-0
0-0
Cankaya FK[C-10] 3 -1
FT 17:00 [C-16]Mardin BB 0-0
0-0
Orduspor[C-9] -
FT 17:00 [A-7]Artvin Hopaspor 1-0
0-0
Erbaaspor S[A-3] -
FT 17:00 3 [C-11]ออฟสปอร์ 4-0
1-0
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์[C-18] 1 4 -3.25
FT 17:00 2 [C-13]คาซิยาก้า 1-1
0-0
โมด้าเฟน สปอร์[C-14] 1 -0.25
-0.5
FT 17:00 2 [C-4]Dai Lin Jissbon 0-0
0-0
Karaman Belediyesi Spor[C-5] 3 -0.25
FT 17:00 2 1 [C-2]Turk Metal Kirikkale 2-0
0-0
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์[C-15] 1 3 -1.75
FT 17:00 [C-3]อีร็อกสปอร์ 4-0
2-0
Ceyhanspor[C-17] 2 -3.5
-3.75
FT 17:00 3 [A-6]Kelkit Belediye Hurriyet 2-1
0-0
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์[A-12] 2 -0.25
FT 17:00 2 [A-5]Nevsehirspor Genclik 0-2
0-2
บัทมาน เปโทรลสปอร์[A-1] 1 +0
+0.25
FT 17:00 1 [A-8]Catalca Spor 0-0
0-0
Yldrm Belediyesispor[A-9] 3 -0.25
FT 17:00 4 1 [C-8]Agri 1970 Spor 2-1
0-1
EdirnesporGenclik[C-6] 2 3 +0
FT 17:00 3 1 [A-15]อลาซิกสปอร์ 1-1
1-1
Hendek Spor[A-10] 1 +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 2 1 [U-2]เชลยาบินสค์ 2-4
0-1
FK Spartak Tuymazy[U-8] 2 -1.25
-1
-1.25
FT 17:00 3 [CB-8]เซนิต เปนซา 1-5
1-3
อาร์เซน่อล ตูล่า 2[CB-7] -0.25
-0.5
FT 17:00 6 [CA-6]คิมกี้(สำรอง) 1-2
1-0
มอร์โด้เวีย ซารานสค์[CA-2] 2 +0.5
+0.75
+0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
Pend 17:00 Escola Varsovia Warszawa
Mlawianka Mlawa +0
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:00 1 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 2-0
2-0
IMT Novi Beograd U19 1 -0.75
-1
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 17:00 1 อีเอสซี กีสเตมานดี 4-1
1-0
BTS Neustadt 1 -0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 17:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 4-0
3-0
คาโปสวาร์ 1 -0.25
FT 17:00 2 Diosgyori VTK II 4-2
1-1
Hidasnemeti VSC 3 -1.75
FT 17:00 1 ปาคซิ เซ 2 0-2
0-1
บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 4 -0.25
FT 17:00 2 Gyirmot SE II 0-0
0-0
Papai Perutz 1 5 -0.25
-0.5
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 ACS Viitorul Cluj U19 3-3
1-2
Gaz Metan Medias U19 2 +0
FT 17:00 1 ACS Sepsi U19 3-0
1-0
LPS Buzau U19 6 -1.25
FT 17:00 3 1 Concordia Chiajna U19 2-1
0-0
CSA Steaua Bucuresti U19 3 +0.25
+0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 2 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 1-1
1-1
CD Juan Grande (w) 1 +0
FT 17:00 ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ) 3-0
2-0
Tres Cantos (W) -1
-0.75
France U19 League Women (France U19 League Women)
FT 17:00 1 Guingamp U19 (w) 0-4
0-1
Bordeaux U19 (W) +2.5
Lithuania U19 League (Lithuania U19 League)
FT 17:00 Vilniaus Vytis U19 4-0
1-0
FK Saned U19 -2
-1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:15 4 ซานทูซู เอฟซี 0-1
0-0
Beti Gazte 4 -0.75
-1
-0.75
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
Pend 17:20 Ujpesti TE B
BKV Elore +1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 เอฟเค คิมกี้ 0-4
0-1
ครีลย่า โซเวียตอฟ -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 4 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 0-1
0-1
ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 5 -0.25
FT 17:30 4 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 2-0
1-0
อะเซโร 1 2 +0.5
+0
FT 17:30 3 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0-1
0-1
Ursaria 2 +0.25
FT 17:30 4 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 3-0
1-0
Torrejon CF 4 +0
FT 17:30 เอซเตรมาดูรา บี 1-2
0-0
โมราโล ซีพี +0.5
FT 17:30 Giner Torrero 2-1
0-0
CF Calamocha +0.5
FT 17:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 3-0
0-0
ซีเอ มอนซอน -0.25
-0.5
-0.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 17:30 1 [14]ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 1-3
0-2
แฮปปี้ วัลเล่ย์[13] 4 +1
+1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Postp 17:30 [156]มัลดีฟส์
ศรีลังกา[204] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:30 5 1 [3-7]เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 2-2
1-0
เตรูเอล[3-1] 1 3 -0.25
FT 17:30 6 [5-3]ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้(N) 3-0
1-0
มัล เมนอร์[5-9] 1 1 -0.75
FT 17:30 2 [5-2]กรานาดา ซีเอฟ บี 0-1
0-0
ยูดี ออร์ซิร่า[5-8] 3 -0.5
-0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:30 2 แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) 1-0
1-0
ADFB La Rambla (w) 2 -1.25
-2
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 มายอร์กา(ยู 19) 1-1
0-1
เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 2 -0.5
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
Pend 17:30 TS Galaxy Reserves
โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) -0.75
Poland Regional League (Poland Regional League)
Pend 17:30 MK Gornik Katowice
Gornik Wojkowice -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:45 2 UP Plasencia 0-0
0-0
AD Llerenense 3 -0.25
FT 17:45 3 ซีดี กัวร์นิโซ 1-4
1-3
CD Naval 4 -1.25
-1
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
Pend 17:45 Espad Tehran
โอซิน อัลบอร์ซ +0.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 17:55 1 [7]ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 2-3
1-2
ถั่ง ซิง เอฟซี[2] +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 FC Essentuki 1-7
1-4
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ +3.25
FT 18:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 3-1
2-1
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ -
Pend 18:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
ราซิ่ง เกงค์ -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [15]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 2-2
2-0
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[10] -
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 18:00 3 [EST D1-1]เลวาเดีย ทัลลินน์ 3-0
1-0
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[EST D2-2] 1 -5
-5.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 2 [5]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 2-0
0-0
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด[16] 1 5 -1
-1.25
FT 18:00 3 [11]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 3-2
1-0
นครราชสีมา เอฟซี[9] 1 -0.5
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 พูเอนเต้ เจนิล 2-1
1-0
UD Tomares 1 5 -1
FT 18:00 1 อลาเบส 2 1-0
0-0
Aurrera Ondarroa 2 -1.5
-1.75
FT 18:00 4 EG El Palmar 0-0
0-0
Lorca FC 3 +0.5
FT 18:00 1 CE Manresa(N) 1-1
0-0
ซีพี ซาน คริสโทบอล 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 18:00 2 ซีดี โควาดอนก้า 1-0
0-0
CD Mosconia 1 -0.5
FT 18:00 1 AD Villaviciosa De Odon 1-2
0-2
Fuenlabrada B 1 1 +0.5
FT 18:00 3 UD Rotlet Molinar 4-2
2-0
ซีดี บินิสซาเลม 2 +0.5
FT 18:00 5 1 ซีดี วาเรีย 1-0
1-0
โอโยเนซา 4 -0.75
-1
FT 18:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 2-2
1-1
EE Guineueta 2 -1
FT 18:00 1 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 0-0
0-0
อัลคอร์ค่อน บี 1 -0.25
FT 18:00 3 ซีพี บียาร์โลเบลโด 2-0
2-0
UD Almansa 5 -1.25
FT 18:00 2 1 Caravaca CF 1-1
0-1
เยคราโน ดิปอติโว 1 +1
FT 18:00 4 CE Campos 2-0
1-0
Inter Ibiza 4 -0.5
-0.75
FT 18:00 1 Castellon B 0-1
0-0
Torrent C.F 2 +0.25
FT 18:00 CD Calamonte 2-2
0-1
CD Azuaga -0.5
FT 18:00 CD Cuarte Industrial 2-0
0-0
Santa Anastasia -0.25
FT 18:00 CD Azuqueca 2-0
2-0
ซีดี อิเยร์กาส -0.25
FT 18:00 อัลเมเรีย บี 0-0
0-0
ยูดี ซาน เปโดร -1
-1.25
FT 18:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 2-1
0-1
ซีดี เอล ปาโล -0.25
FT 18:00 CD Pozoblanco 0-2
0-1
กอร์โดบา บี +0
FT 18:00 SD Lenense 1-0
0-0
SD Navarro CF -0.75
-1
FT 18:00 ยูดี มาร์เบลล่า 2-0
0-0
Atletico Porcuna CF -0.75
FT 18:00 CD Llanes 1-0
0-0
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล -0.5
FT 18:00 โคนิล ซีเอฟ 0-0
0-0
ลูเซน่า +0.25
FT 18:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 0-2
0-0
CF Rapid De Murillo -
FT 18:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0-2
0-2
อูรากา -0.75
-1
FT 18:00 ซีดี ซูบิซ่า 1-0
0-0
เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 [17]ราชประชา เอฟซี 2-0
2-0
ขอนแก่น เอฟซี[16] 3 +0
FT 18:00 3 [9]ระยอง เอฟซี(N) 1-2
0-0
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[12] 6 -0.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 18:00 [7]Lokomotiv Vitebsk (w) 0-0
0-0
Dnepr Mogilev (w)[5] 1 -
FT 18:00 [10]Dinamo Brest (W) 0-13
0-8
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[1] -
FT 18:00 1 [2]เอฟเค มินสก์ (ญ) 3-1
1-0
เนเมน กร็อดโน่ (ญ)[4] -2.25
-2
FT 18:00 [9]FC Gomel (w) 0-3
0-0
ABFF U19 (w)[8] -
FT 18:00 [3]โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 3-0
2-0
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)[6] -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 18:00 1 [6]Vandra JK Vaprus 2-2
1-1
Laanemaa Haapsalu[7] -0.75
-0.25
FT 18:00 [8]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 0-0
0-0
Tallinna JK Legion B[9] 1 -0.25
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 18:00 [9]WKS Slask Wroclaw (W) 4-2
1-1
Tarnovia Tarnow Women[10] 1 -1.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 3 [16]บิยาร์เรอัล(ญ) 2-3
0-2
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)[7] 3 +0.5
FT 18:00 1 [15]ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 0-2
0-2
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)[3] 2 +0.75
+1
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 [1]Chao Pak Kei 3-0
0-0
Hang Sai[10] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 [5-5]ยูดี เมลิลล่า 1-0
0-0
ซีเอฟ ลา นูเซีย[5-1] -0.25
FT 18:00 1 [4]มอสโตเรส 2-0
0-0
โครูโช่ เอฟซี[16] 4 -0.25
+0
FT 18:00 2 [4-5]ซีดี มอนติโฆ่ 1-1
0-0
คาดิส 2[4-13] 3 -0.25
FT 18:00 1 [17]ยูซี เซียราส 1-4
1-2
Arosa Sociedad Cultural[11] 1 +0
FT 18:00 4 [3-14]เออี พรัท 0-1
0-0
ซีเอฟ บาดาโลน่า[3-17] 3 -0.5
+0
FT 18:00 1 [3-18]เอสดี อีเจีย 1-1
1-0
เอสดี ทาราซอนนา[3-12] 2 -0.25
FT 18:00 3 [2]กอมโปสเตลา 1-1
1-0
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว[1] 3 -0.25
FT 18:00 2 [3-13]เบรีย 0-1
0-0
Andratks[3-6] +0
FT 18:00 1 [3-3]เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0-1
0-1
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี[3-8] 1 +0
FT 18:00 5 [5-13]แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 0-1
0-0
ยูดี เลบานเต้ บี[5-11] 1 5 +0
FT 18:00 4 [3-15]SD Huesca II(N) 0-0
0-0
Ibiza Islas Pitiusas[3-5] 1 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 18:00 2 [D-3]ตูลูส (ยู 19) 0-1
0-0
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)[D-1] 1 +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 2 1 [WB-6]FK Volna Nizhegorodskaya 0-0
0-0
คาชานก้า มอสโก[WB-3] 1 +0.75
+1
FT 18:00 4 [CB-11]FK Fakel Voronezh Youth 1-0
0-0
เอฟเค การูก้า[CB-9] 1 +0.75
FT 18:00 5 1 [WA-3]เอฟซี โอดินต์โซโว 0-0
0-0
FC Tver[WA-1] 5 +0.75
+0.25
+0.5
FT 18:00 [WA-7]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 5-3
3-0
ลูกิ อีเนอร์จีย่า[WA-8] -1.25
FT 18:00 2 [WB-9]ซนามย่า ทรูด้า 0-1
0-1
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[WB-11] 1 2 -0.5
FT 18:00 5 [WA-5]Kairat Moskva 2-3
0-1
เอฟเค เลนินกราเดทส์[WA-2] 2 +0.75
+1
FT 18:00 [CB-1]โซโคล ซาลาตอฟ 2-1
1-0
เอฟเค อาร์ยาซาน[CB-5] 2 -0.75
-0.5
FT 18:00 [CA-4]Peresvet Podolsk 1-3
0-0
โรดิน่ามอสควา[CA-1] 1 +1
FT 18:00 3 [WB-1]ชินนิค ยาโรสลาฟ 2-1
0-0
Olimp-Dolgiye Prudy-2[WB-7] 2 -1.75
-1.5
-1.25
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 18:00 1 SC Charlottenburg 1-1
1-0
Vfb Fortuna Biesdorf 2 -1.25
-1.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 2 พิลิแกน โลวิส 1-3
0-1
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 1 +0.25
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 18:00 1 Grei (w) 0-5
0-4
โรอาร์ (ญ) 1 +2
FT 18:00 อมาโซน กริมต้า (ญ) 2-0
2-0
Honefoss (w) 1 -0.75
FT 18:00 3 KIL/Hemne (w) 3-5
1-3
โฟรย่า (ญ) 1 -0.25
FT 18:00 อซานฟอทบอล (ญ) 2-2
1-0
Ovrevoll Hosle(W) +0
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 18:00 1 บังกอร์ เซลติก 0-1
0-1
เซนต์ มอชแทส 4 +0.75
Pend 18:00 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี
ลูเคิน ยูไนเต็ด +1.5
Pend 18:00 Kilnamanagh AFC
โฮม ฟาร์ม เอฟซี +0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 3 FC Peremoga Dnieper 3-1
2-0
FK Yarud Mariupol 3 -0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 2 ซีอี ซีกัลป์ (ญ) 0-3
0-1
บาร์เซโลนา บี (ญ) +0.5
FT 18:00 1 CD Parquesol CF (w) 0-1
0-1
ซาราโกซ่า (ญ) 1 +0
FT 18:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) 1-2
0-1
Seccio Esportiva AEM (w) +0.25
FT 18:00 Olimpico de Leon (W) 0-2
0-1
Umia CF (W) 2 +0
FT 18:00 1 UD Mos (W) 1-3
0-3
Sardoma CF Women 1 +0.5
FT 18:00 2 Plaza Argel (w) 5-2
4-1
UD Aguilas (W) 1 2 -2
-1.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 1 Gil Vicente FC Women 0-6
0-3
Famalicao (W) +2


+4
+3.75
FT 18:00 Vilaverdense (w) 0-2
0-2
บราก้า(ญ) +2
+2.25
FT 18:00 1 Varzim (W) 0-4
0-3
Clube Condeixa (W) 2 -0.25
+0
FT 18:00 2 วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) 0-0
0-0
คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) 2 -0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 เอลเช่(ยู 19) 3-0
0-0
ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 2 -0.25
FT 18:00 Antiguoko KE U19 4-2
2-0
ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) 1 -0.5
FT 18:00 เซบีย่า (ยู 19) 5-0
2-0
Atletico Jaen FC U19 2 -1.5
FT 18:00 กอร์โดบา(ยู 19) 2-0
2-0
ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) 4 -0.5
FT 18:00 อัลโบรายา(ยู 19) 1-0
0-0
Conquense U19 -0.25
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women)
FT 18:00 Dinamo Maksimir (W) 1-0
0-0
แซดเอ็นเค สปลิท(ญ) +1
+1.5
FT 18:00 ZNK Donat Zadar (W) 0-4
0-1
ZNK Agram (w) +0.25
+1
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 2 Lindelani FC (W) 1-1
1-0
Sunflower FC (w) +0
FT 18:00 Nicko Taurus Women 3-2
2-1
Blue Birds FC Women 1 -2.25
-1.5
-2
Pend 18:00 Hallelujah Zebra Force (w)
Soweto Fabulous (w) +1.5
FT 18:00 1 Wits University FC (w) 1-3
0-1
Tuks FC (w) 2 +0
FT 18:00 Kathorus United (W) 5-1
1-1
Rosina Sedibane Sports School (W) 2 -1.5
-1.75
Poland League Women (Poland League Women)
FT 18:00 1 UKS SMS II Lodz Women 3-3
2-1
UKS Staszkowka Jelna (w) 2 +0.25
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 18:00 4 [A-12]ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 3-1
1-1
ซาโมรา ซีเอฟ[A-19] 1 -0.25
FT 18:00 3 [B-12]เรอัล มาดริด กัสติยา 2-0
1-0
อัลเจซีราส[B-5] 2 -0.25
FT 18:00 3 [A-11]เซลต้า บีโก้ บี 3-0
2-0
เรอัล บายาโดลิด บี[A-18] 4 -0.25
-0.5
FT 18:00 3 [B-20]เซบีย่า แอตเลติโก 1-1
1-1
อันดอร์ราซีเอฟ[B-7] 2 +0.5
POST 18:00 [A-1]เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
เอซเตรมาดูรา[A-16] -1
-1.75
Kenya League Women (Kenya League Women)
Pend 18:00 Kisumu All Starlets (W)
Gaspo FC (W) +0
Czech women's Cup (Czech women's Cup)
FT 18:00 Bohemians 1905 (w) 2-0
1-0
ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) -
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 18:15 2 1 [3]เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 3-2
1-0
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)[2] 1 +0.25
+0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:15 1 [2]ครีฟบาส 0-0
0-0
เฮอร์กี้-สปอร์ท[6] 5 -1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:15 4 อัลฮัวริโน 1-2
1-0
ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 1 +0.25
+0
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 18:15 1 Khalij Fars Mahshahr 1-2
1-2
Iman Sabz FC 4 -0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:30 2 [13]ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0-1
0-0
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[1] 3 +1
+1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:30 Girona B 1-0
0-0
โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ -0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 18:30 1 โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 0-1
0-1
อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 3 -0.25
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 18:30 1 [7]Pomigliano (W) 0-2
0-2
เอซี มิลาน(ญ)[3] 2 +1.5
+1
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:30 2 [3-2]นูมานเซีย 1-2
0-1
ซีอี ยูโรปา[3-16] 5 -0.75
-1
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:30 Mutilvera (W) 2-8
1-6
CD Monte Women +0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:30 1 เออิบาร์(ยู 19) 1-0
0-0
Villegas U19 -1.25
FT 18:30 1 ลูโก(ยู 19) 0-0
0-0
ปอนเตเบดรา (ยู 19) 3 -1
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:40 5 [18]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-1
0-1
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[10] 1 +0
-0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:00 3 [N-1]บรอมมาปอจคาร์น่า 2-1
1-0
Hammarby TFF[N-14] -1.75
-1.5
-1.75
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 19:00 2 [2]เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 0-2
0-0
ลิเวอร์พูล (ญ)[1] 2 +0.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 2 1 [7]เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 1-0
1-0
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)[9] 3 -1

-2
FT 19:00 1 [2]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 7-1
3-0
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)[6] 1 -1.25
-1.5
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
FT 19:00 1 เบิร์นลีย์ (ญ) 2-0
2-0
Durham Cestria (W) -1.75
-2
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 4 [7]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0-4
0-2
การท่าเรือ เอฟซี[6] 1 -0.5
-0.25
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 19:00 2 [8]อัลบอร์ก (ญ) 1-1
1-0
ทิซเตด เอฟซี (ญ)[4] +2
+1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 3 UD Las Zocas 1-2
1-1
Tenisca 1 4 +0
FT 19:00 5 CD Vera 2-1
1-0
CD Buzanada 2 4 -0.25
FT 19:00 3 เตเนริเฟ่ 2 3-1
2-0
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 4 -0.5
FT 19:00 Herbania 1-2
0-0
ลาส พัลมาส ซี +0
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 19:00 4 [3]Krumkachy Minsk(N) 1-1
1-1
Volna Pinsk[5] 3 -0.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 1 [5]ลำปาง เอฟซี 1-0
0-0
เชียงใหม่ เอฟซี[13] 2 -0.25
-0.5
FT 19:00 2 [4]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-2
0-0
Muangkan FC[14] 1 -1.25
-1
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 19:00 4 [8]Soroksar (W) 0-5
0-3
Puskas Akademia (W)[7] +1.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 4 [7]เอฟเค แรด เบลเกรด 4-0
2-0
อินดิจา[1] +0.25
FT 19:00 2 [13]เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 0-1
0-0
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา[9] 2 -0.25
Sco WC (Sco WC)
FT 19:00 1 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 3-0
0-0
สปาร์ตันส์ (ญ) 1 2 -5.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:00 [17]Hutnik Krakow 2-0
1-0
รุช ซอร์ซอฟ[2] +0.75
+0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 19:00 [W-12]เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) 2-4
1-2
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17)[W-3] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 19:00 6 [4-16]ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1-0
0-0
พานาเดอเรีย พูลิโด้[4-17] 1 8 -0.5
FT 19:00 [4-12]ซีดี เมนซาเจโร่ 1-2
1-1
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้[4-10] -0.25
FT 19:00 5 1 [4-18]ยูดี ทามาราเซเต้ 0-2
0-0
เอดี เซวตา[4-8] 3 -0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:00 1 [14]โรเซนบอร์ก บี 1-7
1-5
Oygarden FK[7] +1.25
+1.5
FT 19:00 1 [12]เฟรม ลาวิค 1-2
1-0
สคีด ออสโล[1] 1 +1.25
+1
FT 19:00 1 [9]กเจลแซส 1-4
1-0
เฟคเกรอย[11] 2 -1
FT 19:00 [A-2]โฮดด์ 3-1
1-0
แบรัมเอสเค[A-9] 1 -1.25
-1.5
-1.75
FT 19:00 4 [A-11]วาเลเรนก้า บี 1-0
1-0
โมสส์[A-10] 2 +0.75
+1.25
FT 19:00 [A-8]ควิด ฮอลเด้น 3-2
2-0
บราท์เวก[A-5] +0
-0.25
FT 19:00 [A-7]อัลต้า 5-1
0-1
โฟรย่า FK[A-13] 1 -2
-2.5
-2.25
FT 19:00 [A-12]โฟลโร 3-1
1-1
ไอสโวล์ด TF[A-6] +0.75
+0
FT 19:00 1 [2]เอฟเคอเรนดัล 5-2
3-0
อีเกอร์ซันด์ ไอเค[3] 3 +0
-0.75
FT 19:00 2 [A-1]คองสวิงเกอร์ 1-3
0-0
ทรอมส์ดาเลน[A-4] 3 -1.5
-1.25
FT 19:00 1 [6]โนท็อดเด้น เอฟเค 3-1
0-0
วาร์ด ฮอเกซุนด์[4] 3 +0.25
+0
FT 19:00 [10]โซต้า 3-0
1-0
ออด เกรนแลนด์ 2[8] 1 -0.25

-1.25
-1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 5 2 [1]เอสเคเอ รอสตอฟ 0-2
0-1
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[3] 6 -0.5
FT 19:00 1 [CA-3]สโตรกิโน่ มอสโก 4-3
1-3
FK Znamya Noginsk[CA-8] 1 -1.25
-2
FT 19:00 1 [CA-7]ซาเทิร์นมอสโก 2-1
1-0
คแวนท์ ออบนินส์ค[CA-9] -1.25
FT 19:00 3 [WA-9]Baltika-BFU Kaliningrad 1-2
1-0
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[WA-6] 4 +0.5
+0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 [SG-6]เอฟบีเค บอลข่าน 6-0
5-0
เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค[SG-15] -0.75

-1.75
FT 19:00 2 [8]Sandviks IK(N) 1-3
0-2
Storfors AIK[10] 1 -0.75
-0.5
FT 19:00 [NS-10]เอฟซี กูเต้ 3-2
2-0
คาร์ลเบิร์ก บีเค[NS-1] +2
+1.75
+2.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 19:00 Muhanga
Gasabo United -0.5
-0.25
-0.5
Pend 19:00 Rwamagana City
Kirehe FC -0.75
-1
FT 19:00 1 Rugende FC 0-1
0-0
Alpha FC 1 -0.25
FT 19:00 4 Gitikinyoni FC 1-0
1-0
Intare FC 2 +0
Pend 19:00 UR FC
อินเตอร์ฟอร์ซ -0.25
FT 19:00 3 Nyanza FC 2-0
1-0
Vision FC 2 +0
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 19:00 3 1 [2]Arsenal Tivat 2-1
1-0
เอฟเค เบราเน[7] 1 -1
-1.5
FT 19:00 2 [3]โบเคลจ์ โคเตอร์ 1-1
1-1
Jedinstvo Bijelo Polje[1] 1 2 -0.25
-0.75
-0.5
FT 19:00 2 [4]โอเอสเค อิกาโล 2-1
1-0
เอฟเค การ์เบจ[9] 4 -0.75
-1
-0.75
FT 19:00 [10]โอเอฟเค พอดโกริก้า 4-0
2-0
เซตีเนีย[8] +0

-1.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 3 LKS Lagow 1-0
0-0
Tomasovia Tomaszow Lubelski 1 -1.25
FT 19:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 5-1
3-1
Baltyk Koszalin 2 -0.5
FT 19:00 3 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 1-2
1-1
Unia Tarnow 2 +0.25
FT 19:00 2 GKS Kowale 1-3
0-1
Sparta Sycewice 1 -0.75
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 19:00 2 RCO Agde 2-0
1-0
MOL Fehervar FC II -0.25
FT 19:00 1 Kelen SC 3-0
2-0
SC Sopron 3 -0.25
-0.5
FT 19:00 3 Dabas-Gyon FC 1-0
1-0
เอฟซี ดาบาส 1 3 +0.5
FT 19:00 2 เซคซาร์ด ยูเอฟซี 0-0
0-0
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 3 +1.25
FT 19:00 2 Tiszafured VSE 1-0
0-0
Egri FC 1 -0.25
FT 19:00 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 2-0
0-0
ทาทาบันย่า -1.25
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women)
FT 19:00 3 ZFK Masinac (w) 5-0
1-0
วอจ์โวดิน่า(ญ) 1 -1.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 19:00 3 ซาลามังกา (ญ) 0-1
0-1
CD Badajoz (W) 2 +0.75
+0.5
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
19:00 Kyetume
Luweero United -1
FT 19:00 1 Kyetume 3-1
2-1
Luweero United 2 -1
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:00 1 Atletico Madrileno U19 1-1
0-0
Albacete U19 1 -0.25
ฟุตบอลหญิงแชมเปียนชิปมอลโดวา (Moldovan women's football league)
FT 19:00 เอฟซี โนร็อค(ญ) 0-0
0-0
PGU SS4-FC Alga (w) -0.25
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League)
Pend 19:00 ES Mutunda Women
Apaer WFC (w) +0
France Division 2 Women (France Division 2 Women)
FT 19:00 1 เลอปุย(ญ) 3-0
0-0
FCE Merignac Arlac (W) 1 -0.25
Germany Verbandsliga (Germany Verbandsliga)
FT 19:00 VfB Ginsheim II 2-0
0-0
SV Eintracht Wald-Michelbach 2 -
Czech women's Cup (Czech women's Cup)
FT 19:00 Prague Raptors (W) 3-2
1-0
ไพรบราม(ญ) -
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ)
FT 19:15 1 [MAS SL-9]ซาบาห์ 0-1
0-0
มะละกา[MAS SL-8] 2 +0.25
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 19:30 2 [7]NK Rogaska 1-0
0-0
NK Primorje[4] 5 +0
-0.25
FT 19:30 5 [11]เอ็นเค ครักคา 2-2
1-1
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่[9] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 19:30 [14]Jadran Dekani 2-1
1-0
NK Roltek Dob[5] +0.25
+0
+0.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 19:30 2 Kalinkovo 2-0
0-0
SK Bernolakovo 1 2 -0.25
FT 19:30 2 Slovan Duslo Sala 1-0
1-0
เอฟเค เบลูซา +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:30 CD Atletico Paso 1-1
0-0
ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า -0.5
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 19:30 อัล-โตร่า 0-5
0-4
Amman FC -0.25
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 19:30 1 [9]เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 1-1
0-1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)[5] 1 +0.5
+0.75
+0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:30 1 Sparta Grebocice 3-2
0-0
Jaworzanka Jawor 2 +0.5
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 19:30 2 Hertha 06 Charlotten 2-1
1-1
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 4 +0
Andorra Second Division (Andorra Second Division)
Pend 19:30 FS La Massana
Inter Club d'Escaldes B -1.75
-2
omani federation cup (omani federation cup)
FT 19:40 [OMA PL-14]มัสแคท 0-4
0-1
บาห์ลา[OMA PL-6] -
19:40 [OMA PL-3]อัล นาห์ด้า
ซาฮัม[OMA PL-13] -
FT 19:40 [OMA PL-13]ซาฮัม 1-1
0-1
อัล นาห์ด้า[OMA PL-3] -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 19:45 5 1 [15]ไอเอ ซูด อเมริกา(N) 1-2
0-0