ผลบอล 15 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 14 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 13 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 12 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 11 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 10 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 9 พฤศจิกายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 13 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 06:10 | 3 E.D.P IND. Medellin |
1-0
1-0 |
Politecnico J.I.C. 4 | -1 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 07:00 | 2 คลับ ลีออน (ญ) |
0-0
0-0 |
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 2 | -0.5 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 07:00 | 3 1 ราซิ่ง คลับอรูบา |
0-0
0-0 |
เอสวีบริแทนเนีย 4 | -2.5 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 2 [7]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ |
0-0
0-0 |
คอนฟิแองก้า[19] 1 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 07:30 | 2 CA Ciclon |
4-0
4-0 |
Royal Obrero 1 2 | -2.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 08:00 | เวลลิงตัน โอลิมปิก |
4-1
1-1 |
Selwyn United 2 | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:00 | 3 [8]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโว กาลี[4] 1 4 | +0.25 ▼+0 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 08:00 | 2 Deportivo Tacural |
1-6
1-1 |
Sportivo Norte 2 | -0.75 | |
FT 08:00 | 2 ซีดี ลิเบอร์ตาด |
3-1
1-0 |
ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 4 | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 08:05 | 4 [68]ฮอนดูรัส |
2-3
1-0 |
ปานามา[69] 1 | -0.25 | |
FT 09:00 | [65]เอลซัลวาดอร์ |
1-1
0-0 |
จาเมกา[59] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 09:00 | Mazatlan FC (W) |
0-1
0-1 |
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | +0.75 ▼+0.5 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 09:00 | Vasagey oita Futsal |
3-2
1-0 |
Kitakyushu Futsal | - | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 09:05 | 2 [48]แคนาดา |
1-0
0-0 |
คอสตาริกา[45] 2 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 09:10 | 4 1 [13]สหรัฐอเมริกา |
2-0
0-0 |
เม็กซิโก[9] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2) | |||||
FT 09:30 | SFI FC |
6-0
0-0 |
FC Base Taipei Athletic | -4.25 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 10:00 | 2 Laugu United |
1-3
0-2 |
Henderson Eels FC 2 | +0.75 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 11:00 | 2 [5]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ |
1-0
0-0 |
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[10] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | 1 [15]โยโกกาว่า มูซาชิโน |
2-0
0-0 |
โคชิ ยูไนเต็ด[13] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 11:00 | 1 [4]โอซาก้า เอฟซี |
2-0
1-0 |
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[16] 1 | -0.75 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 11:00 | [3]อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) |
3-1
3-1 |
เวกัลตา เซนได (ญ)[2] | +0 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 11:15 | Bardral Urayasu Futsal |
1-1
0-1 |
ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) | - | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | [3]วี-วาเรน นากาซากิ |
3-0
2-0 |
โทชิกิ เอสซี[15] 4 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 12:00 | [5]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
2-0
1-0 |
เอฮิเมะเอฟซี[21] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 12:00 | 3 [14]รีโนฟา ยามากูชิ |
0-1
0-0 |
กิระวันสึ คิตะคิวชู[19] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 12:00 | 3 [9]อินชอน โคเรียล |
1-0
1-0 |
ชองจู จิคจิ[11] | -0.25 | |
FT 12:00 | [3]ม็อกโป ซิตี้ |
2-0
2-0 |
พย็องแท็กซิติเซ็น[13] | -1.25 ▲-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 12:00 | 1 [14]กังเนือง ซิตี้ |
1-2
0-0 |
เชนันซิตี้[1] 3 | +1.5 | |
FT 12:00 | 2 [8]ชางวอนซิตี้ |
2-2
0-0 |
ฮวาซอง เอฟซี[12] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 12:00 | 3 [4]กย็องจู เคเอชเอ็นพี |
1-0
1-0 |
ยังจู ซิตี้เซน[15] 1 6 | -2 | |
FT 12:00 | 1 [5]กิมแฮ ซิตี้ |
1-1
1-0 |
กิมโป เอฟซี[2] 4 | +0.25 | |
FT 12:00 | 1 [6]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น |
1-2
0-1 |
พาจูซิติเซ็น เอฟซี[10] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 12:00 | เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ |
0-0
0-0 |
ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 2 | +0.5 | |
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2) | |||||
FT 12:00 | มหาวิทยาลัยหมิงฉวน |
2-2
1-2 |
Tong Jie FC 1 | -4.25 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 12:00 | [6]Omiya Ardija (W) |
0-0
0-0 |
เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ)[11] | -0.5 ▲-0.75 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 12:15 | 3 Rajawali FC |
2-1
0-1 |
Bonebol FC 5 | -1.5 ▲-1.75 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 13:00 | [2]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) |
4-1
1-0 |
ชานซี เมโทรโพลิส[7] | -0.5 | |
FT 13:00 | [6]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) |
1-3
0-2 |
Qingdao Zhongchuang Hengtai[3] | -0.25 | |
FT 13:00 | 2 [C-7]ฮูวนาน บิลโลวส์(N) |
1-0
0-0 |
Quanzhou Yaxin[C-5] | -0.75 | |
FT 13:00 | 1 [B-8]ยูนนาน กุนลู(N) |
0-3
0-2 |
เหอเบ่ย จิงยิง[B-3] 2 | +1.25 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 13:00 | 2 [AUS NSW-1]แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน(N) |
0-1
0-0 |
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[AUS D1-4] | +1.25 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:00 | 1 1 Mojosari Putra |
2-1
0-0 |
Ngawi FC 2 | -1 ▲▲▲ ▲▲-2.25 |
|
FT 13:15 | 1 อารีมา อินโดนีเซียมาลัง |
2-0
0-0 |
Akademi Arema Ngunut 1 1 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 13:15 | 2 เปอซาตู ทูบัน |
6-0
3-0 |
Gen B Kota Mojokerto 1 | -4 | |
FT 13:15 | 2 Banyuwangi Putra |
3-4
0-2 |
พีเอสไอแอล ลูมาจัง 3 | -1 ▲-1.25 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 13:30 | 1 [B-5]จีน (ยู20)(N) |
1-1
0-1 |
Yichun Weihu[B-4] 1 | -0.5 | |
FT 13:30 | 2 [B-7]Shaanxi Beyond(N) |
0-3
0-0 |
Wuxi Wugou[B-6] 3 | +1 ▼▼+0.5 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 13:30 | Shriker osaka Futsal |
1-1
1-0 |
Yokohama S CC Futsal | - | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 14:00 | [8]เอฟซี เรียวเคียว |
2-2
1-1 |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[9] | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 14:00 | 1 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) |
1-0
0-0 |
ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 14:00 | 1 แฮมิลตัน โอลิมปิค(N) |
0-3
0-2 |
เอฟซี แมคอาเธอร์ 1 | +2.5 ▲+2.75 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:15 | 1 IPPOT Tapa |
3-1
1-0 |
Dulamayo FC | +0.5 ▼▼+0 |
|
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
FT 14:30 | [3]เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) |
2-0
2-0 |
Guangdong Meizhou Huijun (w)[5] | - | |
FT 14:30 | [4]เจียงซูซูหนิง(ญ) |
1-2
1-2 |
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)[1] | - | |
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2) | |||||
FT 14:30 | 2 1 Play One Taipei |
2-1
2-1 |
Inter Taoyuan FC 1 | +2.75 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 15:00 | 3 [11]ทอม ทอมสค์ |
1-0
1-0 |
เวเลส[9] 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 15:00 | 3 [4]ซแวซด้า 2005 (ญ) |
1-0
0-0 |
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[1] 4 | +1.5 ▼+1.25 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 15:00 | 5 Keciorengucu U19 |
1-0
0-0 |
อัลตินอร์ดู (ยู 19) 3 | +0.75 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 15:00 | ACS Kids Tampa Brasov U19 |
1-1
1-1 |
LPS Banatul Timisoara U19 | -0.25 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:15 | 4 1 FC Maestro |
0-5
0-3 |
เกรซิค ยูไนเต็ด 4 | +4.5 ▲▲▲ ▲+5.5 |
|
FT 15:15 | 1 Lamongan FC |
0-3
0-1 |
Persibo Bojonegoro 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 15:15 | 3 Singhasari FC |
0-1
0-1 |
Persipro 1954 3 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 15:15 | 1 เปอร์เซต้า ตูลุงอากุง |
3-3
2-0 |
Blitar Poetra FC 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 15:15 | Naga Emas Asri |
0-4
0-2 |
AC Majapahit | +2 ▼+1.75 |
|
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 15:30 | 2 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
ยโสธรเอฟซี 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 15:30 | 1 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
บางกอก เอฟซี 7 | +1 | |
FT 15:30 | 3 อุดร ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
ศรีสะเกษ เอฟซี 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 15:30 | 1 วัดโบสถ์ เอฟซี |
2-4
1-0 |
กำแพงเพชร 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 15:30 | 1 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี |
0-0
0-0 |
จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 15:30 | 1 1 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี |
2-1
1-0 |
Nakhonratchasima United FC 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 15:30 | 1 อัสสัมชัญ ธนบุรี |
2-0
1-0 |
พระนครศรีอยุธยา 1 | +0 | |
FT 15:30 | 1 สมุทรปราการเอฟซี |
1-1
1-0 |
สยาม เอฟซี 1 | +0 | |
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 15:30 | 1 Tiffy Army FC |
1-3
1-1 |
นากาเวิลด์ เอฟซี | +0.25 | |
FT 15:30 | 4 วิสาขเอฟซี |
1-1
1-1 |
พนมเปญ เอฟซี 3 | -0.25 | |
FT 15:30 | 1 โซลติโล่ อังกอร์ |
1-1
1-1 |
Prey Veng 2 | +0.75 | |
FT 15:30 | 1 เบือง เกต อังกอร์ |
1-1
1-0 |
Angkor tiger FC 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League) | |||||
FT 15:30 | 2 Sekhukhune United Reserves |
0-3
0-2 |
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 2 | +1.25 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 15:45 | 1 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี |
2-1
1-0 |
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 2 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | สมอร์กอน เอฟซี |
2-0
1-0 |
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | - | |
FT 16:00 | ซีเอส โวลุนทารี |
6-0
4-0 |
เมต้าล๊อกโลบูส | - | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 16:00 | 1 [6]ซูซูกะอันลิมิเต็ด |
1-0
1-0 |
เวียร์เทียน คูวานะ[9] | -0.25 ▼+0 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:00 | 1 WA Boufarik U21 |
2-0
0-0 |
เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 3 | -1.25 | |
FT 16:00 | 2 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) |
2-0
1-0 |
เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 2 | +0 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 16:00 | 2 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) |
1-2
0-2 |
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 4 | -0.75 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 16:00 | 3 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) |
2-0
1-0 |
กัซเทป (ยู 19) 1 2 | +0.25 | |
FT 16:00 | 1 ทูสลาสปอร์(ยู19) |
0-0
0-0 |
อันคารากูคู(ยู19) 1 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 16:00 | 3 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) |
0-0
0-0 |
อลันยาสปอร์(ยู 19) 2 | -0.5 | |
FT 16:00 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) |
1-2
1-1 |
เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 3 | +0 | |
FT 16:00 | 2 เดนิซลิสปอร์(ยู19) |
3-1
1-1 |
Bandirmaspor U19 1 | -0.75 | |
FT 16:00 | 3 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) |
1-6
1-3 |
Manisa Belediyespor U19 2 | -0.5 | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 16:00 | 2 [6]ยอมราสปอร์ |
0-0
0-0 |
Erzin Belediyespor[2] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 16:00 | 3 แม่โจ้ ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
พิษณุโลก เอฟซี 3 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
Czech women's Cup (Czech women's Cup) | |||||
FT 16:00 | CSK Uhersky Brod (W) |
0-2
0-2 |
Olin Moss (w) | - | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:10 | 1 ES Ben Aknoun U21 |
3-0
1-0 |
CRB Ain Oussera U21 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 16:10 | 4 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) |
1-0
1-0 |
IB Lakhdaria U21 1 | -1 | |
FT 16:10 | 1 CR Temouchent U21 |
0-0
0-0 |
JSM Tiaret U21 2 | -0.75 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 16:10 | 2 Menemenspor U19 |
0-1
0-1 |
Erzurum BB U19 1 | +1 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 16:15 | 3 [12]ฟรีเดค-มิสตัค |
2-1
2-1 |
ดอลนี่ บินิซอฟ[16] 2 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 16:15 | [18]โอโตรโควิซ |
1-4
0-2 |
บานิค ออสตราว่า 2[3] | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 16:15 | 3 [2]ซิกม่า โอโลมุช บี |
3-3
1-3 |
เอสซี ซนอย์โม[14] 1 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:15 | 2 จีซี มาสคาร่า(ยู 21) |
1-1
0-0 |
อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 1 | -0.5 | |
FT 16:15 | 2 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) |
1-5
0-3 |
MC El Bayadh U21 1 | +0.25 | |
FT 16:15 | 1 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) |
1-0
0-0 |
เอ็มซี ซายดา(ยู21) 1 | -0.75 | |
FT 16:15 | 3 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) |
1-1
1-1 |
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 2 | +0 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 16:15 | 2 1 FK Jiskra Hermanuv Mestec |
0-4
0-2 |
TJ Lanskroun 2 | +0 | |
FT 16:15 | 1 SK Hrebec |
4-2
2-1 |
FK Bohemia Podebrady 4 | -0.5 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:20 | 1 MO Constantine U21 |
0-1
0-1 |
ซีเอ บัตนา (ยู21) 3 | +0 | |
FT 16:20 | 3 US Chaouia U21 |
1-1
1-0 |
เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 3 | -1 | |
FT 16:20 | 2 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) |
2-1
0-1 |
Hamra Annaba U21 3 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:30 | 2 กาซ เมตาน เมดิอัส |
2-2
2-0 |
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | -0.25 | |
FT 16:30 | พัลเซ่น 2 |
2-2
2-0 |
โบฮีเมียนส์ 1905 บี | - | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 16:30 | 1 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) |
0-0
0-0 |
Maccabi Ashdod U19 | -3 | |
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 16:30 | 1 [4]จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) |
1-1
1-0 |
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)[2] | +0.75 ▲+1 |
|
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 16:30 | 2 Ahbab FC |
1-3
1-1 |
อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 1 | +1.75 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 16:30 | 3 Pirin Blagoevgrad (W) |
2-0
1-0 |
Sportika Blagoevgrad (w) | +0.5 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 16:45 | 4 1 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) |
2-5
1-4 |
Hapoel Hod Hasharon U19 1 | -0.75 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 17:00 | Herforder SV (w) |
1-1
0-0 |
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | ออสเตรีย(ยู18) |
3-2
2-1 |
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) | +0.25 | |
FT 17:00 | คารากูมรัค |
4-3
3-2 |
โคแคลิสปอร์ | - | |
FT 17:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ |
1-4
0-3 |
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | - | |
FT 17:00 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
1-1
1-0 |
จีเคเอส ทิคี | - | |
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 17:00 | เนเธอร์แลนด์(ยู 19)(N) |
5-0
3-0 |
ไซปรัส(ยู 19) 1 | -2.75 ▼-2.5 |
|
FT 17:00 | โรมาเนีย(ยู 19)(N) |
5-0
2-0 |
ซานมารีโน(ยู 19) | - | |
FT 17:00 | 1 สกอตแลนด์(ยู 19)(N) |
3-0
2-0 |
ยิบรอลตา (ยู19) 4 | -5.25 ▲-5.5 ▼-5.25 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | [2]ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)[3] | - | |
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 17:00 | 3 [3]พัสกัสเอฟซี (ยู 19) |
2-2
1-1 |
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[5] | -0.25 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 17:00 | [8]Shakhter Soligorsk II |
3-2
1-0 |
ดนีโปร โมกิเลฟ[4] | +0.75 | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 17:00 | 2 [15]นครปฐม เอฟซี |
0-1
0-1 |
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี[7] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 [10]Rubin Kazan (w) |
1-2
1-2 |
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)[7] 1 | +1.75 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 17:00 | [3]Halliu football College |
4-0
1-0 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[5] | -0.75 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 17:00 | [1]Olympic FK Tashkent |
2-1
1-0 |
ไดนาโม ซามาร์คาด[3] | +0 | |
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 17:00 | 1 [5]ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) |
1-2
0-1 |
สโลวัคโก้ (ญ)[3] 2 | +1.75 ▲+2 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:00 | อิตาลี (ยู 18) |
2-1
1-1 |
ฝรั่งเศส (ยู 18) | - | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 17:00 | [14]Hansa Rostock U17 |
5-2
2-2 |
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)[13] | - | |
FT 17:00 | FSV Frankfurt U17 |
2-1
1-0 |
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) | - | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 17:00 | 5 [12]Halide Edip Adivarspor(N) |
2-2
2-2 |
คิซิลคาบอลัคสปอร์[19] 2 | -1 | |
FT 17:00 | 2 [15]Darica Genclerbirligi |
0-2
0-2 |
Kestel[9] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | 3 [10]Yeni Altindag BS |
2-0
1-0 |
Yeni Orduspor[11] 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | 3 [1]ดัคซีสปอร์ |
3-0
1-0 |
อิกดีร์ เอฟเค[5] 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | 1 [4]Sile Yildizspor |
2-0
0-0 |
Siirt Il Ozle Idaresi Spor[18] 1 1 | -1 | |
FT 17:00 | 1 Celspor |
1-0
1-0 |
กูมัสฮาเนสสปอร์ 3 | -0.5 | |
FT 17:00 | 1 [3]Kusadasispor |
4-1
1-1 |
ฮาเซทเทเป้ เอสเค[16] 2 | -0.75 | |
FT 17:00 | 4 1 [17]Carsambaspor |
0-0
0-0 |
Elazig Belediyespor[13] 2 | +0 | |
FT 17:00 | 4 [7]มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ |
0-2
0-1 |
Bayrampasa[14] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 3 Kahta 02 Spor |
0-2
0-1 |
Kutahyaspor 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | ซานคักเทเป เอฟเค |
0-5
0-2 |
Utkoi | +1.75 ▼+1.5 ▲▲+2 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 17:00 | 5 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี |
2-3
1-0 |
ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 17:00 | 3 LKS Lodz II |
3-3
0-1 |
Jagiellonia Bialystok II 2 | +0 | |
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division) | |||||
FT 17:00 | 1 Zhitlobud-1 (W) |
2-0
1-0 |
FC Kryvbas Kriviy Rih (W) 2 | -2.75 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 17:00 | 1 SSU Politehnica Timisoara U19 |
2-1
0-0 |
UTA Arad U19 | +0 | |
FT 17:00 | 3 FC Academica Clinceni U19 |
2-3
1-2 |
CSM Politehnica lasi U19 3 | -0.25 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 17:00 | 3 1 เอฟซี ซูมี่ |
0-2
0-0 |
คริสตัล 4 | +0 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 17:00 | 3 Maccabi Bnei Jadida |
0-1
0-1 |
บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล 3 | -0.5 | |
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League) | |||||
FT 17:00 | 1 ASE Alger Centre (W) |
1-1
1-1 |
เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 1 CF Akbou(W) |
2-1
1-1 |
เอฟซี เบจายา(ญ) 4 | -3 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 17:00 | SK Lisen B |
3-0
1-0 |
MS Brno 4 | -2 ▲-2.25 |
|
Lithuania U19 League (Lithuania U19 League) | |||||
FT 17:00 | 4 FM Zaibas U19 |
4-1
1-0 |
SRC-FK Vidzgiris U19 | +1 | |
Czech women's Cup (Czech women's Cup) | |||||
FT 17:00 | FK Haweiwa (w) |
3-1
2-1 |
บานิค ออสตราว่า(ญ) | - | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 17:10 | 1 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) |
0-0
0-0 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) | +1 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 17:15 | [4]Ytterhogdal IK |
1-0
1-0 |
Bergnasets AIK[10] | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:30 | กลอเรีย บูซัว |
2-3
1-1 |
ดินาโม บูคาเรสต์ | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:30 | 1 [187]บังกลาเทศ(N) |
2-1
1-1 |
มัลดีฟส์[156] | - | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 17:30 | 1 พานาธิไนกอส(ยู19) |
1-1
1-1 |
โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1 | -1.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:30 | 2 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) |
1-0
0-0 |
CD Maspalomas U19 1 | +2 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:52 | 1 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค |
0-1
0-1 |
FK Graficar Beograd | -1 | |
FT 18:00 | กาลาตาซาราย |
5-2
4-2 |
บูร์ซาสปอร์ | - | |
FT 18:00 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
1-0
1-0 |
โปรเลเตร์ โนวี ซาด | - | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 18:00 | 2 [15]เอสซี เฟยเรนเซ่ |
2-0
0-0 |
โทรเฟนเซ่[14] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 18:00 | 1 ฝรั่งเศส(ยู 19)(N) |
2-0
2-0 |
มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 1 | -2.25 | |
FT 18:00 | 1 โครเอเชีย(ยู 19) |
2-0
2-0 |
อาร์เมเนีย(ยู 19) 3 | -2.5 ▼-2.25 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 18:00 | 2 [16]โดลโกพรูดนี่ |
0-1
0-0 |
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2[14] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 18:00 | [17]โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน |
2-0
1-0 |
โรเตอร์ โวลโกกราด[15] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 18:00 | 3 [19]เทคสติลชิค อีวาโนโว |
1-1
0-1 |
ตอร์ปิโด มอสโก[3] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 18:00 | 3 [13]สปาร์ตัก มอสโก 2 |
0-0
0-0 |
ยูโรเซ คราสโนดาร์[18] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 18:00 | [16]Zha Buse U19 |
0-3
0-1 |
เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)[15] | - | |
FT 18:00 | [4]Rakow Czestochowa (Youth) |
2-2
2-2 |
สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)[11] | - | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 18:00 | [8]Peinsa F.S. Cartagena Futsal |
3-1
2-0 |
ปัลมา (ฟุตซอล)[7] | - | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 4 [10]โปลิศ เทโร เอฟซี |
1-0
1-0 |
สุพรรณบุรี เอฟซี[15] 1 | -0.5 | |
FT 18:00 | 3 [8]หนองบัวลำภู |
1-0
0-0 |
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี[14] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | ยูเนี่ยน วิเอร่า |
1-1
0-0 |
CD Union Puerto | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 18:00 | [2]เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) |
4-1
4-0 |
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)[4] | - | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:00 | 6 [18]ราชนาวีสโมสร |
1-1
0-0 |
ลำพูน วอร์ริเออร์[6] 4 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 18:00 | 2 [11]อยุธยายูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
กรมศุลกากร เอฟซี[10] 2 | +0 | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 [5]FK Rostov (w) |
0-2
0-1 |
เอฟเค ไรยาซาน (ญ)[6] 2 | +0 | |
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 18:00 | [5]เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) |
2-0
1-0 |
เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)[6] | +0.5 | |
FT 18:00 | 1 [2]จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) |
3-1
0-1 |
เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ)[7] 3 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 18:00 | [11]เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) |
0-3
0-2 |
ยูเคเอสลอดซ์ (ญ)[1] | +2.25 ▼+2 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 18:00 | 4 [3]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) |
0-1
0-0 |
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[2] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 18:00 | [1]บาร์เซโลน่า(ญ) |
4-0
2-0 |
เลบานเต้ ยูดี (ญ)[4] 2 | -3.25 ▲▲-3.75 ▼-3.5 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 18:00 | 1 [9]การ์บาเนียกราโกล |
0-0
0-0 |
โซกอล ออสโตรดา[18] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 18:00 | [5]เลช พอซนาน 2 |
0-0
0-0 |
สเตล รุสซ์โซว[1] | +0.75 ▲+1 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | [3]Windsor Arch Ka I |
0-3
0-2 |
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า[5] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 6 1 [14]โรเตอร์ โวลโกกราด บี |
0-0
0-0 |
ดรูซบ้า เมย์คอพ[15] 3 | +0 | |
FT 18:00 | 2 [2]เอฟเค มาฮัชกาลา |
3-0
0-0 |
Alania-d Vladikavkaz[16] 6 | -2.75 ▼-2.5 |
|
FT 18:00 | 1 [10]สตาฟโรพอล-2009 |
0-0
0-0 |
สปาร์ตัก นาลชิค[8] 1 2 | -0.25 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 18:00 | 4 GKS Przodkowo |
1-1
1-0 |
KP Starogard Gdanski 2 | +0.75 ▲+1 ▼▼+0.5 |
|
FT 18:00 | 4 Wissa Szczuczyn |
3-1
1-1 |
Unia Skierniewice 1 | +1 ▼+0.75 |
|
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 18:00 | สะเวย์ เรียง เอฟซี |
6-0
2-0 |
Kirivong Sok Sen Chey | -2 ▲-2.25 |
|
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division) | |||||
FT 18:00 | Yantarochka Novoyavorivsk Women |
1-0
1-0 |
Champion Ternopil (W) 1 | -1.25 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 18:00 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) |
1-0
0-0 |
UD Granadilla Tenerife Sur B (W) 1 | -0.5 | |
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 18:00 | 2 1 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) |
0-5
0-2 |
กีร์มอต เอสอี(ยู 19) 2 | -1 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 18:00 | FC Victoria Mykolaivka |
3-1
1-1 |
Enerhiya Nova Kakhovka 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | FC Trostianets |
2-1
1-0 |
นิโคปอล-เอ็นพีจียู | -0.75 | |
FT 18:00 | 4 Real Pharma Ovidiopol |
2-0
0-0 |
FC Vovchansk 2 | +0.25 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 18:00 | 3 SCU Torreense (W) |
4-0
2-0 |
Atletico CP (W) 1 | -2.5 ▲▲▲ ▲▲-3.75 |
|
FT 18:00 | 3 สปอร์ติง(ญ) |
8-0
4-0 |
Amora (W) 2 | -2 ▼▼-1.5 ▲▲▲ ▲-2.5 |
|
FT 18:00 | 1 เอสโตริล(ญ) |
1-5
0-2 |
สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | +4 ▼+3.75 |
|
FT 18:00 | 2 1 CA Ouriense (w) |
0-2
0-2 |
มาริติโม่(ญ) | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:00 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) |
3-0
0-0 |
Cerdanyola del Valles FC U19 2 | -3 | |
FT 18:00 | 1 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) |
1-0
1-0 |
อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) 1 | -1.5 ▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 18:00 | Nicko Taurus Women |
2-1
0-0 |
Springs Home Sweepers FC (w) | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 1 Hallelujah Zebra Force (w) |
1-5
1-2 |
Tuks FC (w) 1 | +2.75 ▲+3 |
|
FT 18:00 | 2 Wits University FC (w) |
1-3
1-0 |
Croesus (w) 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Poland League Women (Poland League Women) | |||||
FT 18:00 | 4 Sportowa Czworka Radom (W) |
2-1
1-0 |
Zabkovia Zabki (w) 2 | -2 ▲-2.25 ▼▼-1.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:10 | 2 อาลูกัส ซีเอฟ |
2-1
1-1 |
ลันซาโรเต้ 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 18:15 | [10]Polissya Zhytomyr |
2-0
2-0 |
ครีมิน ครีเม็นชุก[15] | -1.25 ▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:30 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา |
0-1
0-0 |
วิสล่า พล็อค | - | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 18:30 | 3 [2]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) |
2-1
2-0 |
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)[9] 2 | -2.5 | |
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 18:30 | [1]ยูเวนตุส(ญ) |
5-0
2-0 |
Lazio (W)[12] | - | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 18:55 | 1 [9]อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) |
1-1
1-1 |
อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)[12] 3 | -0.5 | |
FT 18:55 | 4 1 [17]Al-Jeel Youths |
1-2
0-0 |
อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)[1] 4 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 18:55 | [14]Al Khaleej Youths |
1-1
0-1 |
อุฮุด(เยาวชน)[8] | - | |
FT 18:55 | 1 [10]อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) |
2-2
0-1 |
อัล-อิติฮัด(เยาวชน)[11] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 19:00 | 1 [2]พอร์ทเวล |
1-1
0-0 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้[11] 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | ดินาโม มินส์ค |
0-1
0-1 |
ซลูตัสค์ | -1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | เบโร่ สตารา ซากอร่า |
1-2
0-0 |
อาร์ดา | - | |
FT 19:00 | 1 เลฟสกี้ โซเฟีย |
0-1
0-0 |
พีริน บลากอเยฟกราด 1 | -0.75 | |
FT 19:00 | เอฟซี มินาจ |
2-2
1-1 |
Galychyna-Karpaty Lviv | - | |
FT 19:00 | ทาบอร์เซซานา |
2-1
1-1 |
เอซี เวนิช | - | |
FT 19:00 | คราอิโอว่า |
4-1
1-0 |
CSA Steaua Bucuresti | - | |
FT 19:00 | อุมรานิเยสปอร์ |
1-3
0-2 |
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | - | |
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 19:00 | 4 อังกฤษ(ยู 19)(N) |
0-0
0-0 |
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 19:00 | 1 เยอรมนี (ยู 19)(N) |
1-3
0-1 |
รัสเซีย(ยู 19) 2 | -1 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 19:00 | 1 [2]สค็อปดี้ เอไอเค |
1-1
1-1 |
แอตวิดาเบิร์ก[11] | -0.75 | |
FT 19:00 | 2 [13]อัสซีริสก้า ไอเค |
2-1
1-1 |
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค[4] 1 3 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 19:00 | 5 [10]ทอร์น ไอเอฟ |
0-1
0-1 |
อัตซิคเท็นส์ บีเค[1] | +1 | |
FT 19:00 | 2 [9]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ |
2-0
0-0 |
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ[15] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 19:00 | 3 [20]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ |
1-2
1-2 |
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์[6] 2 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 19:00 | 3 ดาลุ่ม |
4-1
2-0 |
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 1 2 | +0 | |
FT 19:00 | 1 วอนลอส |
0-3
0-2 |
IF Lyseng 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | Karlslunde IF |
2-2
1-1 |
บีเค เฟรม 1 3 | +0.75 ▲+1 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 [16]Namestovo |
1-1
0-1 |
สลาโว วีเซลัด[10] 2 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 19:00 | 3 [12]เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม |
1-2
1-1 |
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[7] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 3 [13]พาริซอน บาดิจอฟ |
2-0
1-0 |
MSK Puchov[14] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [9]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี |
1-1
0-1 |
เคเอฟซี โคมาร์โน[1] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament) | |||||
FT 19:00 | ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) |
1-1
1-0 |
โปรตุเกส (ยู 18) | - | |
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 19:00 | เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) |
2-1
1-0 |
Herlufsholm GF (w) | - | |
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen) | |||||
FT 19:00 | 2 [2]Rosenborg BK (w) |
3-2
0-0 |
ลิน (ญ)[8] | -2 ▲-2.25 ▼▼-1.75 |
|
FT 19:00 | [3]เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) |
0-2
0-2 |
แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)[1] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [5]อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) |
2-2
0-2 |
โคลบอทน์ (ญ)[6] | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 [7]สตาเบ็ค (ญ) |
2-1
1-1 |
อโวลเนส (ญ)[9] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 1 [10]คลีบ (ญ) |
1-3
0-0 |
วาเลเรนก้า (ญ)[4] | +2.25 ▲+2.5 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 19:00 | [15]ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) |
2-3
1-1 |
EiPozo Murcia Turistica Futsal[6] | - | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 19:00 | [3]บางกอกกล๊าส เอฟซี |
1-0
1-0 |
สมุทรปราการ ซิตี้[11] 2 | -1.25 | |
FT 19:00 | 1 [4]ชลบุรี เอฟซี |
2-0
0-0 |
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[2] 5 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 19:00 | [8]ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) |
2-3
0-3 |
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)[9] | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 19:00 | Intergym Melilla |
2-4
0-0 |
UD Torre del Mar | +0.5 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 19:00 | [3]นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) |
3-3
2-0 |
แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)[5] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 19:00 | [6]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล |
0-0
0-0 |
นาฟตานนาวาโปลัตสค์[7] | -0.25 | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 19:00 | 1 [1]ตราด เอฟซี |
1-0
0-0 |
ระนอง เอฟซี[8] 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 19:00 | 2 [3]อุดรธานี |
4-1
2-1 |
สุโขทัย เอฟซี[2] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 19:00 | 2 [3]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) |
0-1
0-0 |
Astra Hungary Womens[6] 1 | -2 ▲▲-2.5 |
|
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
Cancel 19:00 | [8]เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส |
|
Albatroz[5] | - | |
Cancel 19:00 | [4]เรเซคเน / บีเจเอสเอส |
|
เอฟเค ดินาโม ริก้า[9] | - | |
Cancel 19:00 | [2]ตูกุมส์-2000 |
|
ซูเปอร์โนวา[3] | - | |
Cancel 19:00 | [6]โกรบินา |
|
Saldus SS/Leevon[7] | - | |
Cancel 19:00 | [10]เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส |
|
เอฟเค ออดา ริกา[1] | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 [5]มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) |
2-1
1-1 |
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[13] 1 4 | -1 ▼-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | 2 [1]สปาร์ตา ปราก (ญ) |
5-1
2-1 |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)[4] 1 | -4.5 ▼-4.25 ▼-4 |
|
FT 19:00 | [2]สลาเวีย ปราก (ญ) |
4-0
4-0 |
ดูก้าปรากซ์(ญ)[7] | -3 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲-7.5 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 19:00 | 2 [10]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 |
3-0
1-0 |
โอลิมเปีย ไอบรองก์[6] 2 | -0.25 ▲▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | [15]Pogonmazovik |
3-1
1-0 |
วิกรี่ ซูวอลกี้[8] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 2 [14]โปกอน ซีดล์เซ |
1-2
1-0 |
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[13] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 19:00 | เนเธอร์แลนด์(ยู 17) |
2-2
0-0 |
เม็กซิโก (ยู 17) | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | [19]วีเอฟบีเออร์บัค |
3-3
3-0 |
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[20] | -0.5 ▼-0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | 2 [4]FK Forte Taganrog |
1-1
0-1 |
FK Kuban Kholding[7] 3 | -0.5 | |
FT 19:00 | [6]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ |
3-2
3-1 |
มาชูค- เคเอ็มวี[12] | -1.5 ▲-1.75 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:00 | 1 [15]Froso IF |
3-1
1-1 |
Stöde IF[7] | -1 | |
FT 19:00 | [VG-2]วาสต้า ฟลอรุนด้า |
1-1
0-0 |
อัสซีริสก้า บีเค[VG-9] | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 19:00 | 3 [9]ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน |
2-0
1-0 |
โบเดน บีเค[3] 1 | +0.5 | |
FT 19:00 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ |
2-3
1-1 |
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 19:00 | Nyagatare FC |
0-2
0-1 |
Sunrise FC 1 2 | +0.75 ▲+1 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว |
1-1
1-0 |
โปโลเนีย วอร์ซอว์ 3 | -0.25 | |
FT 19:00 | 2 เอลเลน่า โตรัน |
1-2
0-1 |
KS Pogon Nowe Skalmierzyce 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 2 Rekord Bielsko-Biala |
3-1
1-0 |
สเตล บิเซค 5 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | Mamry Gizycko |
1-2
1-2 |
โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 2 Cracovia II |
3-0
2-0 |
Sokol Sieniawa 3 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 19:00 | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก |
6-0
2-0 |
Stolem Gniewino | -1.5 | |
FT 19:00 | Wikielec |
0-1
0-0 |
Blonianka Blonie | +0 | |
FT 19:00 | สเตล สตาโลว่า โวล่า |
3-1
1-0 |
Korona Rzeszow 5 | -1.25 | |
FT 19:00 | Orleta Radzyn Podlaski |
0-2
0-0 |
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค | +0 | |
FT 19:00 | 1 Avia Swidnik |
2-0
0-0 |
Wisloka Debica 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | Chelmianka Chelm |
4-0
1-0 |
Czarni Polaniec | -1 | |
FT 19:00 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ |
1-1
0-1 |
Swit Skolwin | -0.75 | |
FT 19:00 | 2 Sokol Kleczew |
2-0
0-0 |
ZKS Kluczevia 3 | -2.75 ▼▼-2.25 |
|
FT 19:00 | Pilica Bialobrzegi |
3-1
1-0 |
KS Kutno | -0.25 ▼+0 |
|
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 19:00 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ |
3-0
3-0 |
ซีเอส สตินก้า บาเกา 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 19:00 | 3 1 ACSO Filiasi |
1-1
1-1 |
ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 1 | -1 | |
FT 19:00 | 5 ACS Kids Tampa Brasov |
1-0
1-0 |
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 2 | +1 | |
FT 19:00 | 1 Baile Felix |
4-0
1-0 |
ลูเซียฟารุล โอราเดียบี 1 | -4.5 | |
FT 19:00 | 5 CS Dante Botosani |
1-0
1-0 |
Husana Husi 4 | -1.25 | |
FT 19:00 | 3 เอสซี บาเกา |
1-3
0-2 |
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 3 | +0.75 | |
FT 19:00 | 3 1 CS Blejoi |
1-1
0-0 |
FC Pucioasa 3 | +0.75 | |
FT 19:00 | 1 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ |
3-0
1-0 |
Arges Pitesti B 1 | -4 ▼-3.75 |
|
FT 19:00 | 4 Real Bradu |
1-2
0-2 |
ราปิด บูคาเรสต์ 2 3 | +0.75 | |
FT 19:00 | 3 1 CS Sporting Rosiori |
1-2
1-1 |
ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ 2 | +0.25 | |
FT 19:00 | 2 1 CS Ocna Mures |
1-6
1-3 |
Unirea Ungheni 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼▼+0 |
|
FT 19:00 | 2 CSM Oltenita |
0-5
0-3 |
อฟูมาติ 1 | +4 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 19:00 | 1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า |
0-0
0-0 |
บัลเคนี่ ซอร์ย่า 1 | -0.25 ▲-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:00 | 4 FC Halych |
0-0
0-0 |
MFA Munkach Mukachevo 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League) | |||||
FT 19:00 | Fatima (W) |
1-2
1-1 |
Inyemera WFC (w) 1 | -0.25 | |
FT 19:00 | AS Kigali Women |
3-0
2-0 |
Bugesera (w) | -4.25 | |
FT 19:00 | 1 Freedom (W) |
1-1
0-1 |
Rambura (w) 2 | +1.25 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 19:10 | 1 [4]อัล-ชาบับ(เยาวชน) |
3-1
1-0 |
อัล-ราเอ็ด(เยาวชน)[7] 1 | -0.25 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:10 | Al-Sharq |
1-3
0-0 |
อัล-อราบี(ซาอุฯ) | - | |
FT 19:10 | 3 อัล ลิยาช |
4-1
1-1 |
Al-Rawdhah 2 | -0.5 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 19:15 | [6]อัล-ทาวอน(เยาวชน) |
0-2
0-1 |
อัล-นาเซอร์(เยาวชน)[5] | - | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:15 | 5 1 Tuwaiq |
2-0
0-0 |
อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) 1 1 | -0.25 | |
FT 19:20 | อัล บูกาย์รียาห์ |
3-3
1-1 |
Al-Washm | - | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 19:25 | 2 [8]เอ็นดี เบลตินซี |
3-1
2-1 |
ดราว่า[16] 3 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 19:25 | 2 2 [12]MNK FC Ljubljana |
0-0
0-0 |
NK Bilje[10] 3 | -0.25 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:25 | Al Liwaa |
0-0
0-0 |
Al Dahab | - | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 19:30 | 3 [3]NK Fuzinar |
0-0
0-0 |
เอ็นเค บริซิเซ่[15] 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 19:30 | 2 ไอร์แลนด์(ยู 19)(N) |
1-1
1-1 |
บอสเนีย (ยู 19) 4 | -0.75 | |
FT 19:30 | 1 บัลแกเรีย(ยู 19) |
0-1
0-0 |
มอนเตเนโก(ยู 19) 1 2 | -0.5 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 19:30 | Galanta |
0-3
0-1 |
OFK Malzenice | +0 | |
FT 19:30 | 1 SK Vrakuna Bratislava |
3-0
2-0 |
MFK Rusovce 3 | -0.25 | |
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 19:30 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) |
1-4
1-2 |
โอเดนเซ่ บีเค (ญ) | - | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 19:30 | 2 [8]ยูนิโก้ |
1-2
0-1 |
เอสเอฟเค โชวิน่า[15] 2 | -1.5 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 19:30 | [15]Arar (Youth) |
0-0
0-0 |
อัล ทาย(เยาวชน)[16] | - | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 19:30 | 2 [4]ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) |
2-2
0-1 |
Viktoria FC Szombathely Womens[5] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:30 | 1 [1]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) |
4-1
2-0 |
ETO กีโอรี่ (ญ)[2] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 4 1 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ |
1-0
0-0 |
อัลเนสร์ไคโร 1 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:30 | 3 ไฟยุม |
1-0
0-0 |
Sohag 1 | -0.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:30 | [VG-10]อูลเลเรดส์ |
5-2
1-1 |
Hoganas BK[SWE DL-12] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:30 | 2 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ |
1-1
0-1 |
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:30 | Lechia Zielona Gora |
1-2
1-1 |
Karkonosze Jelenia Gora | -0.75 | |
FT 19:30 | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie |
3-2
2-1 |
MKP Carina Gubin | -0.25 | |
FT 19:30 | 1 Gawin Sleza Wroclaw |
2-1
2-0 |
Warta Gorzów Wielkopolski 3 | -1.75 | |
FT 19:30 | 2 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี |
4-2
3-1 |
Gornik II Zabrze 1 | +0.25 | |
FT 19:30 | Podlasie Biala Podlaska |
3-0
1-0 |
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska | -0.25 | |
FT 19:30 | Foto-Higiena Olawa |
1-1
0-0 |
มีดซ์ เลกนิก้า 2 5 | +1 | |
FT 19:30 | Gwarek Ornontowice |
1-2
1-0 |
Szczakowianka Jaworzno | -0.25 | |
FT 19:30 | 1 Polonia Laziska Gorne |
2-3
0-2 |
Ks Unia Dabrowa Gornicza 1 | +0 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 19:30 | 1 international Leipzig FC |
1-1
0-1 |
SV Blau-Weiss Zorbau 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 19:30 | 2 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 |
2-2
2-1 |
RSV Eintracht 5 | -0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 19:30 | 2 มาลาก้า(ยู 19) |
4-0
3-0 |
เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 1 | -1.25 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 19:30 | 5 NK Darda |
0-0
0-0 |
เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว 3 | -0.5 | |
FT 19:30 | 3 เอ็นเค จูเน็ค |
1-1
1-1 |
Jadran LP 3 | +0.25 | |
FT 19:30 | 2 NK Rudar Mursko Sredisce |
5-2
4-1 |
NK PAPUK ORAHOVICA 4 | +1.25 | |
FT 19:30 | 3 HNK Dakovo Croatia |
5-0
3-0 |
เอ็นเค สลาวิย่า พลิเตอร์นิก้า 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:30 | 2 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 |
3-0
2-0 |
NK Nask Nasice | -2.25 | |
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 19:40 | 2 [11]มาซาฟี่ |
3-4
0-3 |
Al-Rams[12] 3 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 19:40 | 2 1 [13]Al-Jazira Al-Hamra |
1-2
0-1 |
ฮัทต้า คลับ[6] 1 2 | +0.75 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 19:45 | 2 [14]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ |
1-3
0-1 |
ทอร์ค[6] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 19:45 | 2 [1]เฮชบี โคเก(ญ) |
2-0
1-0 |
AGF Kvindefodbold APS (W)[7] 1 3 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 19:45 | 5 [9]แมสฟุท |
2-1
1-0 |
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)[14] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:45 | 1 [15]ดูไบ ซิตี้ เอฟซี |
1-6
1-4 |
อัล อราบี[1] | +0.75 ▲+1 ▲▲+1.5 |
|
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 19:45 | [2]อัล อาห์ลี(เยาวชน) |
1-1
0-0 |
อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)[13] | - | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:45 | Wajj |
1-1
1-1 |
Al-Saqer | - | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:45 | 1 เบนี ซูเอฟ |
2-2
1-1 |
Qena SC 4 | -0.75 | |
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 20:00 | 1 [22]คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
บาร์โรว์[15] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | 2 เฮชเอ็นเคกอริก้า |
3-3
2-2 |
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 Oranienburger FC Eintracht |
3-1
1-0 |
SC Eintracht Miersdorf 3 | -1.5 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 20:00 | 4 1 Chusclan Laudun l Ardois |
0-3
0-1 |
นีมส์ 3 | - | |
FT 20:00 | 1 SAG Cestas |
0-2
0-1 |
โชเลท เอสโอ | - | |
FT 20:00 | 2 Saint Cyr Collonges |
1-2
0-2 |
เกรอน็อบล์ 2 | - | |
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 Oriolik |
0-6
0-1 |
ริเยก้า 1 | +3.5 ▲+3.75 |
|
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 20:00 | 1 [5]นิกี โวลอส |
2-2
1-1 |
เวเรีย เอฟซี[1] 1 | +0 | |
FT 20:00 | ซาคินทอส |
0-1
0-1 |
อีกาเลโอเอเธนส์ | - | |
FT 20:00 | 1 1 เออี คาไรสคาคิส |
0-2
0-2 |
AE Kifisias 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 1 Ierapetra |
1-2
0-1 |
คาลิเทีย 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 3 [12]พีเอโอเค บี |
1-1
0-1 |
พานเซอร์ไรกอส[4] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 20:00 | 3 เซอร์เบีย(ยู 19) |
2-2
1-0 |
แอลเบเนีย(ยู 19) 3 | -1.25 | |
FT 20:00 | 2 กรีซ(ยู 19) |
0-0
0-0 |
หมู่เกาะแฟโร(ยู 19) 1 | -2.5 ▼▼-2 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 20:00 | 3 [5]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N) |
1-2
0-1 |
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[12] 1 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | 2 [2]เฟเคิล |
1-0
1-0 |
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[1] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 20:00 | 3 Young Boys FD |
2-2
1-1 |
โรสกิลด์ | +1 | |
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 20:00 | 2 Thaqafi Tulkarm |
1-0
0-0 |
ฮิลาล อัล คูดส์ 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 20:00 | 3 NK Sobec Lesce |
1-1
0-1 |
โทลมิน 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 3 เปรวัลเจ |
1-1
1-1 |
NK Posavje Krsko 3 | -0.5 | |
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 20:00 | 1 [2]บาเยิร์น มิวนิค (ญ) |
0-1
0-0 |
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)[1] 2 | -0.5 | |
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 20:00 | ซันดบี้บีเค(ญ) |
3-1
0-0 |
นาสบี้ บีเค (ญ) | - | |
FT 20:00 | Boldklubben AF 1893 (w) |
0-0
0-0 |
วาลเด้ (ญ) | -0.75 | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 20:00 | 1 1 มาลาวี(N) |
0-4
0-2 |
แคเมอรูน | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 20:00 | 1 แซมเบีย |
4-0
3-0 |
มอริเตเนีย 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [12]ซวิคเกา |
2-0
0-0 |
ฮาเวลเซ่[20] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 20:00 | [10]เวลเก เมซิริคิ |
2-1
1-0 |
เอฟซี วราทิมอฟ[11] | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 [1]สลาเวีย โครเมอร์ริซ |
4-1
0-0 |
วิโซซิน่า จิคลาวา 2[17] 2 | -1.75 | |
FT 20:00 | 2 [7]บลานส์โค |
0-1
0-0 |
ซลิน 2[13] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
North Africa Youth Cup (North Africa Youth Cup) | |||||
FT 20:00 | อียิปต์(ยู 20) |
2-1
0-0 |
มอริเตเนีย (ยู20) | - | |
FT 20:00 | ลิเบีย(ยู20) |
0-1
0-1 |
แอลจีเรีย (ยู20) | - | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [3]Zenit St Petersburg (W) |
1-1
1-0 |
เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)[8] | -1.75 ▼-1.5 |
|
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 20:00 | [2]Sfax Railways |
0-0
0-0 |
สตาดา จาบีเซ็น[1] | - | |
FT 20:00 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ |
1-0
0-0 |
Jerba Midoun | - | |
FT 20:00 | ซีโอ เมเดนีน |
1-1
0-0 |
ES Rades | - | |
FT 20:00 | CS Bembla |
1-1
0-1 |
Kalaa Sport | - | |
FT 20:00 | Croissant Msaken |
1-1
0-0 |
AS Mhamdia | - | |
FT 20:00 | เอ.เอส. ดีเจอร์บา |
1-0
0-0 |
C.O.Transports | - | |
FT 20:00 | สตาดิ ตูนิเซียน |
2-1
2-1 |
เอสเอส สฟาเชี่ยน | - | |
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
FT 20:00 | 1 Celtic B |
4-2
2-0 |
Broomhill FC 3 | -1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) |
1-3
0-1 |
เยอรมนี(ยู16) | - | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:00 | [7]พีเอสพี มาเก๊า |
0-3
0-0 |
Lun Lok[6] | - | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [9]ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) |
3-1
1-0 |
Charleroi (W)[8] 1 3 | -0.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 20:00 | 4 1 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น |
1-1
0-0 |
วีกเบอร์ก บีค 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | 4 ทีเอสวี บุชบัช |
0-1
0-0 |
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ |
2-0
0-0 |
ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 4 เอสเฟา สแตรเลน |
1-0
1-0 |
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | พรูเบน มุนสเตอร์ |
3-1
2-1 |
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 1 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก |
4-2
2-2 |
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 2 1 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก |
1-1
0-1 |
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
2-1
0-0 |
เอสวี ลิปสตัดท์ 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น |
3-1
2-0 |
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 2 | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 20:00 | 4 เฮสเซ่น คาสเซล |
1-2
0-2 |
วีเอฟอาร์ อาเล่น | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 Wuppertaler |
5-0
2-0 |
อเลมานเนีย อาเค่น 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 3 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก |
3-0
1-0 |
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | 2 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) |
1-2
0-0 |
เอฟซี กีสเซิน | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น |
1-0
1-0 |
บอนเนอร์ 1 | -1 | |
FT 20:00 | 4 เอฟซี ไพพินส์รีด |
3-2
2-2 |
เอสวี เฮล์มสเตเทน 1 2 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง |
0-1
0-0 |
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
3-0
2-0 |
บาลินเกอร์ 3 | -1 | |
FT 20:00 | 2 1 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ |
1-2
0-1 |
ทีเอสวี ชไตน์บัค 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | 3 เอฟซี เมมมินเก้น |
2-2
1-1 |
เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 3 TSV Schott Mainz |
0-1
0-1 |
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 3 SV Atlas Delmenhorst |
1-1
0-0 |
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 20:00 | 3 [9]สคีฟซ์ ไอเค |
1-0
0-0 |
มิดเดลฟาร์ท[12] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 [7]บราแบรนด์ |
1-1
1-1 |
เอบี โคเปนฮาเกน[6] | +0 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 20:00 | [6]โมรอน บีเค (ญ) |
3-1
2-0 |
โบลสตรานอส เอสเค (ญ)[14] | - | |
FT 20:00 | 1 [3]ไอเค อุปซาลา (ญ) |
1-3
1-1 |
จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[8] | -1.25 | |
FT 20:00 | [5]ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) |
4-0
1-0 |
Borgeby FK (w)[13] | - | |
FT 20:00 | [12]ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) |
4-3
3-2 |
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)[2] 1 | - | |
FT 20:00 | [1]ยูเมีย ไอเค (ญ) |
4-2
2-2 |
มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)[9] | - | |
FT 20:00 | [4]บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) |
5-0
2-0 |
อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)[10] 2 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 20:00 | [11]ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) |
1-1
0-1 |
Alingsas (W)[7] | +0 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | 2 [SWE D1 SNS-14]เอสไคลสมินเน ไอเอฟ |
3-2
2-2 |
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[VG-4] 4 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 20:00 | 1 [SWE DL-15]BK Astrio |
3-2
1-0 |
ดลสทอร์ป ไอเอฟ[OG-2] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 [VG-3]แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ |
2-0
1-0 |
Husqvarna[Ire LSL-82] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | [2]ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี |
3-1
2-0 |
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี[13] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | [NS-7]เอ็นสเคเด้ไอเค |
1-1
1-0 |
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค[NS-11] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | [NS-10]IFK Osterakers FK |
1-2
1-1 |
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล[NS-8] | +1.75 | |
FT 20:00 | [NS-6]แกมล่า อัพซาร่า เอสเค |
3-1
1-0 |
Sandvikens AIK FK[SOU SW-11] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ |
0-0
0-0 |
Yxhults IK | -1 | |
FT 20:00 | 1 ไอเค ออเดวอร์ด |
3-0
3-0 |
วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 4 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 20:00 | 1 บีเค โอลิมปิค |
3-0
2-0 |
ไอเอฟเค เบอร์ก้า 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 ไอเอฟเค คูมลา |
7-1
3-1 |
ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 1 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 IFK Karlshamn |
2-1
2-1 |
โนซาบี้ ไอเอฟ 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 1 เอสโลฟ บีเค |
2-1
2-0 |
อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ |
2-2
0-1 |
ซอลเวสเบิร์ก 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค |
5-0
2-0 |
วาร์มโบลเอฟซี | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 20:00 | บีเคฟอร์เวิร์ด |
4-2
0-0 |
ไอเค กัวติออส 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 20:00 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ |
4-1
1-0 |
ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | -1.25 | |
FT 20:00 | ซีเรียนสก้าเอฟซี |
1-3
1-1 |
สเมดบี้ เอไอเอส | +0 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 20:00 | 1 เอฟวี ออสเตรีย 13 |
0-2
0-1 |
SV Schwechat | +0.75 | |
FT 20:00 | 2 เอสวี ดานูบ |
2-1
0-0 |
Stadlau 1 | -0.75 | |
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga) | |||||
FT 20:00 | Union Neumunster |
0-1
0-0 |
วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 | +0.5 | |
FT 20:00 | TSV Altenholz |
5-4
0-0 |
Weiche Flensburg 08 II | +0 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 20:00 | Jarota Jarocin |
0-0
0-0 |
บอลเทค จีเนีย | -0.25 | |
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League) | |||||
FT 20:00 | 1 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) |
8-0
3-0 |
ตากัวเรมโบ(ยู 19) 1 | -1.5 | |
FT 20:00 | 1 พลาซ่า โคโลเนีย (ยู 19) |
1-0
0-0 |
ริเวอร์เพลต (ยู 19) 2 | +0.75 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:00 | Rotenburger SV |
4-0
0-0 |
TB Uphusen | -0.5 | |
FT 20:00 | FV Ravensburg |
1-1
0-0 |
TSV Ilshofen | -2.25 | |
FT 20:00 | FC Deisenhofen |
2-0
0-0 |
SV Pullach | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 20:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส |
3-2
0-0 |
น็อตตินเก้น | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | Meiendorfer SV |
0-2
0-0 |
แฮมม์ยูไนเต็ด | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
FT 20:00 | SV Donaustauf |
2-2
0-0 |
TSV Kottern | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) |
2-0
1-0 |
ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 2 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | คิกเกอร์ เอ็มเดน |
3-0
0-0 |
Eintracht Celle | -1.75 ▲-2 |
|
FT 20:00 | FC Ismaning |
0-2
0-0 |
TSV Landsberg | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 20:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) |
2-1
0-0 |
TSV Emmelshausen | -1.5 | |
FT 20:00 | SG Barockstadt |
5-0
5-0 |
FSV Fernwald 2 | -1.5 | |
FT 20:00 | 3 SGV ไฟร์เบิร์ก |
2-0
1-0 |
Goppinger SV 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | TSV Karlburg |
0-2
0-0 |
TSV Abtswind | +0.25 | |
FT 20:00 | TSV Vatanspor |
2-1
0-0 |
ASV Cham | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | Türkspor Augsburg |
0-2
0-0 |
SpVgg Hankofen-Hailing | +1.25 ▼▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | TSV Schwaben Augsburg |
3-0
0-0 |
วีเอฟอาร์ กราซิงค์ | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา |
1-2
0-0 |
เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน | -0.25 | |
FT 20:00 | ไอทรัค แบมเบิร์ก |
5-0
3-0 |
เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น | -2 | |
FT 20:00 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ |
1-1
0-1 |
เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | -2 ▼▼-1.5 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 ฮอลเบค |
1-1
0-1 |
จีวีไอ 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | บี 1909 โอเดนเซ่ |
2-1
1-0 |
มาเรียไลน์ 1 | +1.25 | |
บุรุนดี ลีก (Burundi League) | |||||
FT 20:00 | [2]แอตเลติโก้ โอลิมปิก |
0-1
0-1 |
Top Junior[13] | - | |
FT 20:00 | [1]Bumamuru |
2-1
1-1 |
Aigle Noir[7] | - | |
FT 20:00 | [16]Les Crocos |
0-0
0-0 |
มูซอนกาติ เอฟซี[4] | - | |
FT 20:00 | 2 [9]บูจุมบูรา ซิตี้ |
2-0
1-0 |
บีเอส ไดนามิค[6] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 20:00 | 1 วิลา โนวา(ญ) |
2-1
1-0 |
Alianca FC (W) 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | 2 ARUC (w) |
0-12
0-3 |
CRESSPOM (w) 1 | +3 ▲▲▲+3.75 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 20:00 | 5 ซีจีไอ เอพริล 7 |
1-1
0-0 |
โอลาเรีย 4 | +1.25 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 20:00 | Legiao FC (W) |
2-0
0-0 |
Estrelinha EC DF (W) 1 | -3 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 20:00 | 1 Arucas CF U19 |
4-0
2-0 |
Mensajero U19 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 เตเนริเฟ่ (ยู 19) |
1-0
1-0 |
CF Juventud Laguna U19 3 | -1 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 20:00 | Ikamva (W) |
3-2
3-2 |
Milano FC (w) | -1 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 20:00 | คริดเวนิกา เอ็นเค |
2-1
1-0 |
NK Vinodol 1 | -2.25 | |
FT 20:00 | 2 NK Tresnjevka |
1-1
0-1 |
เอ็นเค วร์โบเวต 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | 7 NK Ponikve |
1-1
0-0 |
เอ็นเค คาร์โลแวค 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 Pan African |
2-2
0-1 |
เอ็นดันดา เอฟซี 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 African Sports |
1-0
0-0 |
เจเคที แทนซาเนีย 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | Green Warriors |
0-0
0-0 |
แอฟริกาลียง 4 | -1.25 | |
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women) | |||||
FT 20:00 | Kolding IF II (W) |
4-0
4-0 |
เวเจิล (ญ) | -2 | |
France Division 2 Women (France Division 2 Women) | |||||
FT 20:00 | 1 โรเดซ อเวรอน (ญ) |
2-0
0-0 |
Nice W 1 | -0.25 | |
Czech women's Cup (Czech women's Cup) | |||||
FT 20:00 | Hradiste Women |
0-4
0-3 |
Prague (w) | - | |
Oman 1st Division (Oman 1st Division) | |||||
FT 20:05 | 2 ซาลาลาห์ |
1-0
0-0 |
บูแชร์ | +1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | 1 FC Neubrandenburg 04 |
2-1
0-1 |
Frohnauer SC 2 | +1.25 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 20:30 | Langlade |
1-2
0-1 |
Agde rco | - | |
FT 20:30 | 1 Pledran |
1-5
0-2 |
JUMEAUX DE M ZOISIA | - | |
FT 20:30 | 2 Bresse Jura foot |
1-3
0-0 |
โซโชซ์ 2 | - | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 20:30 | 2 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. |
3-2
0-0 |
โอลเบีย | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:30 | 4 [14]มานโตวา |
1-0
1-0 |
โปรเซดโต้[19] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 2 วิเทอเบเซ่ |
2-3
2-2 |
ปอนเทเดร่า 3 | -0.25 | |
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1) | |||||
FT 20:30 | [8]แร็งส์(ญ) |
1-1
1-1 |
ดีฌง(ญ)[7] | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 1 [6]มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) |
3-0
1-0 |
อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ)[11] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 20:30 | 3 [9]แก็งก็อง (ญ) |
2-2
0-1 |
เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)[12] 1 | -0.75 | |
FT 20:30 | 3 [10]อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) |
0-4
0-2 |
เฟลอรี่ 91 (ญ)[4] 2 | +0.5 | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 20:30 | [5]KSKV Zwevezele (w) |
6-0
0-0 |
Kontich FC Womans[4] | - | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 20:30 | 2 [14]Vpk Agro Magdalinovka |
1-0
0-0 |
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้[11] 1 4 | +0 ▲-0.25 |
|
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 20:30 | 3 [3]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) |
1-1
0-0 |
อาร์เซน่อล (ญ)[1] 1 | +2 ▲+2.25 |
|
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 20:30 | 1 [4]โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) |
1-0
0-0 |
ฟิออเรนติน่า (ญ)[8] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | [10]Napoli (w) |
0-1
0-1 |
ซาสซูโอโล่ (ญ)[2] 1 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:30 | [NS-9]ไอเอฟเค สต็อกซันด์ |
3-1
2-1 |
เอ็นโคปิ้งก์[NS-3] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 20:30 | 3 บาเยิร์น อัลเซนัว |
2-0
1-0 |
เคเอสวี บาวนาทาล 9 | -0.75 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:30 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 |
2-2
0-0 |
เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | +0 | |
FT 20:30 | Viktoria Griesheim |
1-3
0-0 |
เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | Sportfreunde Dorfmerkingen |
1-4
0-0 |
SV Oberachern | +0 | |
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
FT 20:30 | 2 [13]ชีเวนนินเกน |
2-1
1-0 |
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์[12] | +0.25 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:30 | 4 ปราโต้ |
1-2
1-1 |
Sammaurese 3 | -0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 20:30 | 4 2 SudTirol U19 |
1-1
0-1 |
โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | 3 1 ลุคเชเซ่(ยู 19) |
2-4
1-1 |
Gubbio U19 3 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | 2 บารี่ (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
คาร์เทน(ยู19) 1 1 | +0.75 | |
FT 20:30 | 3 โมเดน่า(ยู20) |
3-1
2-0 |
เอซี เฟอรัลพิซาโล (ยู 19) 1 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ (ยู20) |
3-0
2-0 |
Pro Sesto U19 1 | -2.5 | |
Botswana Premier League (Botswana Premier League) | |||||
FT 20:30 | 1 Botswana Police XI SC |
0-1
0-1 |
Gaborone United 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลหญิง ลิเบีย (Liberia National League Women) | |||||
FT 20:30 | 1 World Girls FC (W) |
1-2
1-1 |
Ambassador FC (W) 2 | +0.25 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 20:45 | 2 Hapoel Jerusalem Malka U19 |
2-1
0-1 |
เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 3 | -1.25 | |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 20:55 | 2 ยูเอสเอ็ม อันนาบา |
2-1
0-1 |
IRB Lakhdaria 2 | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | อูดิเนเซ่ |
2-2
1-2 |
เอฟซี โคเปอร์ | - | |
FT 21:00 | 3 เตอร์ ลีเด้ |
1-1
1-1 |
วีวี โดโว 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 เอ็มโปลี |
1-1
0-0 |
เปรูจา | -0.75 | |
FT 21:00 | 2 SC Casablanca (W) |
2-0
0-0 |
ASDCT (W) 2 | +0 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 21:00 | St Philbert Gd Lieu |
0-2
0-1 |
วานส์ | - | |
FT 21:00 | US Liffre |
0-8
0-3 |
แก็งก็อง | +2.5 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 21:00 | 2 คาร์ราเรเซ่ |
1-1
0-0 |
Ancona 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 21:00 | ตุรกี(ยู19) |
2-1
0-0 |
ลัตเวีย(ยู 19) 2 | - | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 21:00 | 2 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด |
5-1
2-1 |
Orebro Syrianska IF 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 1 [10]ลินโดมี่ จีไอเอฟ |
3-0
2-0 |
ลุนด์ บีเค[7] 1 | -0.25 ▲▲▲-1 ▼-0.75 |
|
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 21:00 | บี 73 สลาเกลเซ่ |
4-0
3-0 |
แฮร์เลว ไอเอฟ 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 21:00 | [1]โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) |
1-2
1-2 |
อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)[10] | - | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 21:00 | [6]Moldavo Womens |
3-6
0-0 |
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)[3] | - | |
FT 21:00 | [7]Ladies Genk B (w) |
4-1
0-0 |
Royal FC Liege (W)[14] | - | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 21:00 | 2 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา |
1-3
0-1 |
ฟินแลนด์ 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 21:00 | IRB Ouargla |
1-1
0-1 |
Hanshely | - | |
FT 21:00 | 2 [3]CRB Temouchent |
1-0
0-0 |
JSM Tiaret[14] 3 | -0.75 | |
FT 21:00 | JS Bordj Menaiel |
1-0
0-0 |
NRB Teleghma | - | |
FT 21:00 | [16]ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช |
0-1
0-1 |
เอ็มซี ไซดาร์[6] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [E-10]ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ |
1-2
1-1 |
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[E-8] 4 | -0.5 | |
FT 21:00 | [13]SKAF Khemis Melina |
0-2
0-2 |
MCB Oued Sly[9] | +0 | |
FT 21:00 | 1 [4]จีซี มาสคาร่า |
0-2
0-1 |
อาร์ซี คูบา[1] 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | 4 เจเอสเอ็ม เบอจายา |
0-0
0-0 |
เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | [8]ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ |
6-1
4-0 |
SC Ain Defla[15] | - | |
FT 21:00 | 1 [E-1]US Chaouia |
1-1
1-1 |
เอ็มโอ เบไจอา[E-7] 1 | -0.75 | |
FT 21:00 | 2 [10]ES Ben Aknoun |
1-2
1-1 |
CRB Ain Ouessara[7] 4 | -0.5 | |
FT 21:00 | [5]ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค |
2-1
1-1 |
เอเอสเอ็ม ออราน[11] | +0 | |
FT 21:00 | 2 1 [E-14]เอ็มโอ คอนสแตนติน |
1-2
0-1 |
ซีเอ บัตน่า[E-12] 1 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | 5 [E-16]เจเอสเอ็ม สกิกดา |
0-0
0-0 |
Hamra Annaba[E-13] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [12]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส |
0-1
0-0 |
El Bayadh[2] | -0.5 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 21:00 | [1]อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ |
3-1
1-0 |
เอฟซี สโลนิม 2017[12] | -1.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 21:00 | 3 Istres U19 |
0-0
0-0 |
นีซ (ยู 19) 1 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | 1 อฌักซิโอ้(ยู 19) |
1-0
1-0 |
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) 1 | +0.25 | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 21:00 | 1 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) |
0-0
0-0 |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) 3 | -0.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 21:00 | 3 โอเบิร์นนูแลนด์ |
1-3
0-2 |
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 21:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ |
0-0
0-0 |
โอลเดนเบอร์ก | +0.75 ▼+0.5 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 21:00 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) |
1-2
1-1 |
วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 21:00 | 5 [3]บี 93 โคเปนเฮเกน |
2-0
2-0 |
เอฟเค 2000[11] 3 | -1 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:00 | แร็ปป์ กอล์ฟ |
5-5
2-3 |
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | -0.5 | |
FT 21:00 | Mjolby AI FF |
1-2
1-1 |
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | +1.25 ▲▲▲ ▲▲▲+2.75 ▼▼+2.25 |
|
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
FT 21:00 | [6]ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ |
0-2
0-1 |
โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี[3] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [15]สปาเคนเบิร์ก |
2-0
1-0 |
นูร์ดวิก[8] 1 | +0.5 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 21:00 | 3 2 ดักลาส ฮอลล์ |
2-3
1-2 |
Ringmahon Rangers 1 3 | +1 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:00 | 3 Carbonia |
0-2
0-1 |
ซาสซาริ ตอร์เรส 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women) | |||||
FT 21:00 | 2 เซนต์ กาลเลิน(ญ) |
4-0
2-0 |
Lucerne Women | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | St. gallenstad(w) |
4-0
2-0 |
FC Luzern (w) | -0.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) |
1-2
0-2 |
อเวลลิโน่ (เยาวชน) 2 | -0.5 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 21:00 | 2 เฟรียมุนเด้ (ยู19) |
1-0
0-0 |
แอตเลติโก้ อาร์คอส(ยู19) 2 | -1.5 ▼▼-1 |
|
Asian women Cup (Asian women Cup) | |||||
FT 21:00 | Bunyodkor Tashkent(W) |
1-3
0-1 |
Gokulam Kerala (W) | - | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 21:00 | 2 บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) |
0-2
0-2 |
โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | อันตัลยาสปอร์ |
1-1
0-0 |
ซัมซั่นสปอร์ | - | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 21:30 | CS Neuville |
1-2
1-1 |
อีเซอร์ เอเอส | - | |
FT 21:30 | ASC Ouest |
0-2
0-0 |
Cayenne | - | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 21:30 | 3 [2]เอ็นดี กอริก้า |
2-0
2-0 |
ทริงลาฟ คราน[1] 3 | -0.25 | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 21:30 | [13]เควีเคไทอ์เนน(ญ) |
1-1
0-0 |
Famkes Merkem Womans[10] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:30 | 1 CD คอร์เตส |
0-0
0-0 |
ซีดี คอแรลลาโน 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:30 | 1 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) |
5-0
3-0 |
Anaitasuna 1 | +0 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 21:30 | [14]เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท |
2-3
0-3 |
US Terre Sainte[12] | - | |
FT 21:30 | 1 Basuli B team |
3-4
1-2 |
เอสซี แชม 5 | -1.25 ▼-1 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 21:30 | Hassia Bingen |
0-2
0-0 |
ทียูเอสโคเบลนซ์ | +0.25 | |
FT 21:30 | เวลลิงเก้น |
2-1
0-0 |
ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | - | |
FT 21:30 | SV Linx |
0-3
0-0 |
ฟอร์ซไฮม์ | +0.5 | |
FT 21:30 | ทูเอส เมชเทอร์เชียม |
2-2
0-0 |
Hertha Wiesbach | +0.5 | |
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
FT 21:30 | [1]Katwijk |
3-2
2-2 |
เอเอสดับเบิลยูเอช[16] 2 | -2 | |
FT 21:30 | [2]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) |
4-1
2-1 |
ทีอีซี[9] | -0.5 ▲-0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:45 | Barreda Balompie |
0-1
0-1 |
U.M. Escobedo | +0 | |
FT 21:45 | ยูซี คาร์เทส |
0-0
0-0 |
Atletico Albericia | -0.25 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 22:00 | 2 [3]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น |
5-1
4-0 |
ดอร์เดรชท์[20] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 22:00 | 2 [2]เรอัล บายาโดลิด |
3-0
1-0 |
ฟูเอนลาบราดา[19] 1 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 22:00 | 2 [12]ทรานเมียร์ โรเวอร์ |
0-1
0-0 |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[8] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 3 [24]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
ซอลฟอร์ด ซิตี้[17] 3 | +0.5 | |
FT 22:00 | 4 1 [14]บริสตอล โรเวอร์ส |
2-1
0-1 |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[4] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [15]วอลซอลล์ |
1-3
0-1 |
ฮาโรเกต ทาวน์[5] 1 | +0 | |
FT 22:00 | 3 [3]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ |
2-1
1-0 |
โอลด์แฮม แอทเลติก[23] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 [21]สตีฟเนจ โบโรห์ |
1-2
0-1 |
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[18] 3 | +0 | |
FT 22:00 | 3 [13]โรชเดล |
2-2
1-1 |
เลย์ตัน โอเรียนท์[9] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 22:00 | 1 [5]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
4-1
3-0 |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[12] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 3 [4]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
0-1
0-0 |
พอร์ทสมัธ[10] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [14]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
1-4
0-2 |
พลีมัธ อาร์ไกล์[1] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [8]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ |
1-1
0-1 |
จิลลิ่งแฮม[19] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 1 [13]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
0-1
0-1 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก[17] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 [9]อิปสวิช ทาวน์ |
0-0
0-0 |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[6] 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 4 1 Ittihad Tanger (w) |
3-1
2-1 |
CR Ain Harrouda (w) 2 | -0.25 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 Cite 6 Calonne Ricouart |
0-0
0-0 |
Oissel 1 | +1.75 | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 22:00 | 3 [16]วีลด์สโตน เอฟซี |
1-0
0-0 |
บาร์เน็ต[17] 4 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 [14]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
โดเวอร์ แอทเตลิก[23] 2 | -0.75 ▲▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:00 | 3 [21]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ |
2-1
1-1 |
กริมสบี้ ทาวน์[3] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [22]คิงส์ ลินน์ |
2-6
1-1 |
เร็กซ์แฮม[9] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [11]อัลทริงแคม |
1-1
0-0 |
บอร์แฮม วู๊ด[2] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | [1]เชสเตอร์ฟิลด์ |
4-0
2-0 |
เวย์เม้าท์[18] 1 | -1.25 | |
FT 22:00 | 3 [13]เยโอวิล ทาวน์ |
2-1
1-0 |
อีสต์ไลก์[15] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [20]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด |
0-2
0-1 |
วอคกิ้ง[10] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | [19]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด |
1-4
0-2 |
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์[7] | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | 3 [4]น็อตต์สเคาน์ตี้ |
2-0
0-0 |
โซลิฮัลล์ มอร์[8] 3 | -0.5 | |
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 22:00 | 1 [5]อาร์บรอท |
1-1
0-0 |
ควีน ออฟ เซาธ์[9] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 5 [7]ฮามิลตัน อคาเดมิคัล |
0-3
0-3 |
เรธโรเวอร์ส[2] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | [3]อินเวอร์เนสส์ |
1-2
1-0 |
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก[10] 4 | -0.75 | |
FT 22:00 | [8]กรีน็อค มอร์ตัน |
0-2
0-2 |
คิลมาร์น็อค[1] | +0.5 | |
FT 22:00 | 2 [6]อายร์ ยูไนเต็ด |
0-4
0-2 |
แพททริค ทริสเทล[4] | +0 ▲+0.25 |
|
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One) | |||||
FT 22:00 | 3 1 [10]อีสต์ ไฟฟ์ |
0-1
0-1 |
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[1] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [7]ดัมบาร์ตัน |
0-3
0-1 |
ฟัลเคิร์ก[5] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [2]โคฟ เรนเจอร์ |
3-0
0-0 |
ปีเตอร์เฮด[8] 2 | -1 | |
FT 22:00 | 2 [3]ควีนส์ ปาร์ค |
0-0
0-0 |
ไคลด์[9] 5 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:00 | [6]อัลลัว แอทเลติค |
2-2
0-0 |
มอนโทรส[4] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]เอลจิน ซิตี้ |
1-0
0-0 |
คาวเดนบีท[10] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 [1]Kelty Hearts |
1-0
0-0 |
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก[2] 3 | -1 | |
FT 22:00 | 2 [5]สเตนเฮาส์มัวร์ |
2-0
1-0 |
แอนนัน แอธเลติก[4] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 1 [7]อัลเบี้ยน โรเวอร์ |
1-0
1-0 |
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[3] 1 3 | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 22:00 | [3]โคเลอไรน์ |
2-0
1-0 |
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส[11] 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 22:00 | [10]พอร์ทาดาวน์ |
2-2
2-0 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส[7] 2 | +0.25 | |
FT 22:00 | 1 [4]เกล็นโตรัน |
4-0
2-0 |
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด[8] 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:00 | [2]ลาร์นเอฟซี |
3-2
3-1 |
เกล็นนาโวน ลูร์กัน[9] | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 3 [12]วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ |
2-4
2-2 |
คลิฟตันวิลล์[1] 1 | +1.25 | |
เอฟเอ วาซ (England FA Vase) | |||||
FT 22:00 | 3 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ |
1-2
1-1 |
แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | นีดแฮมมาร์เก็ต |
3-2
2-0 |
มาร์เกต | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 AFC Totton |
2-2
2-1 |
ฟรอเม ทาวน์ 2 | +0 | |
FT 22:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี |
2-0
1-0 |
เชสทาวน์ 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | มาร์สค์ ยูไนเต็ด |
3-2
2-0 |
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | +0.25 | |
FT 22:00 | Plymouth Parkway |
4-0
1-0 |
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 2 | +0.75 | |
FT 22:00 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด |
2-1
2-0 |
Chipstead FC | -1.25 | |
FT 22:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
2-1
2-1 |
เฟเวอร์ชาม ทาวน์ | -1.5 | |
FT 22:00 | Hanwell Town |
1-0
1-0 |
วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | +0 | |
FT 22:00 | เบร้นท์วู๊ด ทาวน์ |
4-1
1-1 |
สเตนส์ ทาวน์ | -1.25 | |
FT 22:00 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ |
2-0
0-0 |
นูเนียตัน โบโรห์ | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 1 วอลตัน แคชชวลส์ |
2-6
2-3 |
Uxbridge 3 | -0.5 | |
FT 22:00 | Felixstowe Walton United |
2-1
1-1 |
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | +1.5 | |
FT 22:00 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ |
6-0
4-0 |
แยกซ์ลีย์ | -1.75 | |
FT 22:00 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ |
1-0
1-0 |
บานบุรี ยูไนเต็ด | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 รูเชล โอลิมปิค |
0-4
0-2 |
มัตล็อค ทาวน์ 1 | +0 | |
FT 22:00 | 2 คาร์เทน ทาวน์ |
1-2
1-0 |
สตัวร์บริดจ์ | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส |
2-1
0-0 |
Bedfont Sports | +0 | |
FT 22:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี |
1-2
1-1 |
วิมบอร์น ทาวน์ | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | แบรคเนล์ล ทาวน์ |
1-3
0-0 |
ติเวอร์ตัน ทาวน์ | +0 | |
FT 22:00 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ |
0-0
0-0 |
มอร์เพธ ทาวน์ 1 | +0 | |
FT 22:00 | ไวท์บี้ ทาว์น |
5-0
2-0 |
มอสลีย์เอเอฟซี | -0.75 | |
FT 22:00 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด |
0-3
0-1 |
วอร์ทติ้ง | -0.25 | |
FT 22:00 | บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ |
1-2
1-1 |
เอนฟิลด์ ทาวน์ | +0.25 | |
FT 22:00 | Welwyn Garden City |
2-1
1-1 |
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 2 | +1 | |
FT 22:00 | รอยสตัน ทาวน์ |
1-1
0-1 |
คิงสโตเนียน | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | Liversedge |
3-2
2-2 |
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | Bootle |
3-3
0-1 |
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | +0.5 | |
FT 22:00 | เลสตัน เอฟซี |
3-0
1-0 |
แฮร์โรว์ โบโร่ | +0 | |
FT 22:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด |
5-1
3-1 |
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 Cheshunt |
1-0
1-0 |
เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 1 นานท์วิช ทาวน์ |
2-1
1-1 |
แกรนแธม ทาวน์ 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | Colney Heath |
1-1
0-0 |
แทมเวิร์ธ | +0.75 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 22:00 | 1 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ |
2-1
1-0 |
คาร์ลสเตด บีเค 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 3 เทบีย์ไอเอส |
2-2
2-1 |
เกเฟล ไอเอฟ 1 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:00 | 5 [7]บัลติก้า |
2-0
1-0 |
แอคร่อน โตเกลียทติ[8] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
FT 22:00 | 1 [3]ชอร์เล่ย์ เอฟซี |
1-0
1-0 |
เลมิงตัน[6] 1 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [17]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู |
1-1
0-1 |
สเปนนีมูร์ ทาวน์[10] | +0.75 | |
FT 22:00 | 3 [5]ครูซอน แอชตัน เอฟซี |
0-0
0-0 |
ยอร์ค ซิตี้[11] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [9]เกทส์เฮด |
2-1
0-1 |
อัลเฟรตัน ทาวน์[8] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | [4]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ |
3-0
2-0 |
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด[20] 1 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 22:00 | 2 [14]เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ |
4-0
1-0 |
บลายท์ สปราตันส์[22] 1 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [19]กุยเซลีย์ |
0-2
0-1 |
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด[16] 1 | +0 | |
FT 22:00 | 2 [15]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี |
4-1
1-0 |
บอสตัน ยูไนเต็ด[7] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [13]เชสเตอร์ เอฟซี |
2-2
0-1 |
ดาร์ลิงตัน[12] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 4 [21]กลูเซสเตอร์ ซิตี้ |
2-0
1-0 |
ฟาสเลย์ เซลติก[18] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [1]เอเอฟซี ฟิลด์ |
3-3
0-1 |
แบล็คเลย์ ทาวน์[2] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 22:00 | 2 [5]ดัลลิช แฮมเลต |
3-0
1-0 |
บาธ ซิตี้[17] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 [13]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
ทอนบริดจ์ แองเจิล[18] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 1 [7]คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส |
2-1
1-1 |
อีสต์บอร์น โบโรห์[15] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [8]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ |
3-4
1-1 |
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด[3] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [1]ดาร์ทฟอร์ด |
0-0
0-0 |
อ็อกฟอร์ด ซิติ้[4] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [9]ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ |
0-0
0-0 |
เมดสโตน ยูไนเต็ด[10] 3 | +0 ▲▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:00 | 6 [12]สลอค ทาวน์ |
2-1
2-0 |
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี[6] 3 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [19]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ |
1-2
0-1 |
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์[16] 1 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 [11]ชิพเพนแฮม ทาวน์ |
3-0
1-0 |
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์[21] 2 | -0.5 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 22:00 | [9]เชสแฮม ยูไนเต็ด |
2-0
2-0 |
เฮนดอน[13] | +0 | |
FT 22:00 | [18]ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ |
2-0
1-0 |
คิงส์ แลงลีย์[21] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | [17]บีคอนส์ฟิลด์ |
5-1
3-0 |
สวินดอน ซูเปอร์มารีน[16] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:00 | [2]โกสปอร์ท โบโรห์ |
5-0
2-0 |
เมอร์ธีร์ทาวน์[20] | -1.25 | |
FT 22:00 | [10]เยท ทาวน์ |
0-0
0-0 |
ทอนตัน ทาวน์[5] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League) | |||||
FT 22:00 | 1 Lancing |
1-2
0-1 |
Ramsgate 3 | +1.25 | |
FT 22:00 | 1 ซิทติ้งบอร์น |
1-1
0-0 |
Three Bridges 3 | -0.75 ▲-1 |
|
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 22:00 | [22]เลเธอร์เฮด |
0-2
0-1 |
โครินเธียน-แคชวลส์[13] | +0.25 | |
FT 22:00 | [3]เลเวส |
4-2
2-1 |
เฮอรินจี โบโรห์[15] | -0.75 | |
FT 22:00 | [19]Brightlingsea Regent |
0-6
0-3 |
ฮอร์สแฮม[20] | +0 ▲▲+0.5 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 22:00 | [2]เกนท์ บี (ญ) |
2-1
0-0 |
Wuustwezel Womens[8] | - | |
FT 22:00 | [9]สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) |
1-1
0-0 |
อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)[11] | - | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 22:00 | [9]เลบันเต(ฟุตซอล) |
4-2
2-0 |
Real Betis Futsal[13] | - | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 22:00 | [2]บักซ์ตัน เอฟซี |
3-0
2-0 |
ไฮด์ เอฟซี[21] | -1.25 | |
FT 22:00 | [18]ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต |
2-0
0-0 |
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[16] | +0 | |
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 22:00 | 2 1 [5]นอร์ดเยลลันด์(ญ) |
0-1
0-0 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)[3] | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 22:00 | 3 [1]นิวรี่ ซิตี้ |
2-0
1-0 |
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด[5] 5 | +0 | |
FT 22:00 | 2 [3]Harland & Wolff Welders |
2-0
1-0 |
อินสติตูเต้ เอฟซี[10] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | [4]Loughgall FC |
1-2
1-2 |
Knockbreda Parish[8] | - | |
FT 22:00 | [7]Ballyclare Comrades |
0-2
0-0 |
มหาวิทยาลัยควีนส์[12] | - | |
FT 22:00 | [11]ดันเดลา เอฟซี |
2-0
0-0 |
อาดส์ เอฟซี[2] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 1 ซาลามังก้า 2 |
2-1
0-1 |
ซีเอฟ ปาเลนเซีย | +0.25 | |
FT 22:00 | 4 Colegios Diocesanos |
2-1
2-0 |
อัลมาซาน | +0.25 | |
FT 22:00 | 2 CD Paracuellos Antamira |
0-0
0-0 |
ลาส โรซัส 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | ซานราฟาเอล |
0-1
0-0 |
ลัวเซเตนเซ่ | - | |
FT 22:00 | Atzeneta UE |
3-0
2-0 |
Villajoyosa | -1 | |
FT 22:00 | 3 1 Murchante |
1-3
1-2 |
Azkoyen 4 | +0 | |
FT 22:00 | เบติ โคซโค เคอี |
0-1
0-1 |
ซีเอซิลบอลเนโร | - | |
FT 22:00 | ยูดี ลอส บาร์ริออส |
0-2
0-0 |
เรเครติโบ อูเอลบา | +0.75 | |
FT 22:00 | ซิลวา เอสดี |
3-1
1-0 |
Viveiro CF | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 22:00 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ |
0-0
0-0 |
Callosa Deportiva CF | -0.5 | |
FT 22:00 | CD Huarte |
2-2
0-0 |
ซีดีเบติ โอนัค | -0.25 | |
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 22:00 | 1 ลินคอล์น ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
วอคโซป ทาวน์ 1 | +1.25 | |
FT 22:00 | 2 Pontefract Collieries |
2-1
1-0 |
Hebburn Town | +0.25 | |
FT 22:00 | 2 1 ดาเวนทรีย์ ทาวน์ |
3-2
1-0 |
เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด 4 | +0.5 | |
FT 22:00 | 3 สต็อคบริดจ์ |
1-2
0-1 |
ฟริคลีย์ แอธเลติก | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 Yorkshire Amateur |
0-4
0-3 |
Cleethorpes Town 1 | +0.5 | |
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 22:00 | Phil diae Bolley |
3-3
3-1 |
VD Manfredonia Futsal 1 | - | |
FT 22:00 | โรมาเนีย(ฟุตซอล) |
3-2
1-0 |
นาโปลี (ฟุตซอล) | - | |
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
FT 22:00 | Civil Service Strollers FC |
2-0
0-0 |
เบอร์วิค เรนเจอร์ส 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 เกรทน่า เอฟซี |
0-6
0-2 |
Caledonian Braves 1 | +1.25 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:00 | [16]จีเคเอสเบลชาโตว์ |
0-2
0-0 |
Radunia Stezyca[4] | +0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | 1 สโลวะเกีย(ยู 19)(N) |
1-1
0-1 |
นอร์เวย์(ยู 19) 1 | - | |
FT 22:00 | 2 เดนมาร์ค (ยู 19)(N) |
3-0
2-0 |
จอร์เจีย (ยู 19) 3 | -1 ▲-1.25 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 กาน่า ดรีม เอฟซี |
3-1
2-1 |
Accra Lions 1 | -0.75 | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 22:00 | [6]ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) |
1-3
0-0 |
เอนด์ราต อาลาส (ญ)[8] 2 | -1.25 | |
FT 22:00 | 1 [4]สตองดาร์ ลีแอช (ญ) |
2-2
1-1 |
คลับบรูซ(ญ)[3] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [2]อันเดอร์เลชท์ (ญ) |
6-1
5-1 |
ราซิ่ง เกงค์(ญ)[7] | -2.75 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:00 | 1 ยูดี โลโกรนเยส บี |
1-1
0-1 |
เปน่า สปอร์ต 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 โอซาซูน่า บี |
1-1
1-0 |
ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 1 5 | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 [14]Arenteiro |
2-4
0-3 |
มาริโน่ ลูอันโก้[15] 4 | -0.5 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 22:00 | โวห์เลน |
2-0
1-0 |
เดเลมอน | - | |
FT 22:00 | 4 2 ทาลวิล |
2-1
1-1 |
Freienbach 1 4 | +0.75 | |
FT 22:00 | บาเดน |
1-0
1-0 |
FC Wettswil Bonstetten | - | |
FT 22:00 | Koniz |
3-0
2-0 |
FC Munsingen | - | |
FT 22:00 | เอฟซี ทุคเกน |
3-1
3-0 |
อูซี่ | - | |
FT 22:00 | เอฟซี กอสเซา |
2-3
1-1 |
FC Paradiso | - | |
FT 22:00 | 1 เบียล เบียนนี่ |
1-3
1-0 |
เอฟซี แบลค สทาร์ | - | |
FT 22:00 | เอฟซี ลินท์ 04 |
2-2
1-2 |
เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | - | |
FT 22:00 | โซล็อตเทิร์น |
0-2
0-1 |
ลังเงนทาล | - | |
FT 22:00 | บาสเซโคร์ท |
3-1
1-1 |
ซูก 94 | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 22:00 | FC Arlanda |
1-1
1-1 |
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ | +0.75 | |
FT 22:00 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค |
7-0
2-0 |
ทีเลโซ เอฟเอฟ | - | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 22:00 | 4 [9]Kabuscorp do Palanca |
2-0
0-0 |
Cuando Cubango[10] 1 4 | -0.25 | |
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
FT 22:00 | 3 [4]เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช |
1-0
1-0 |
เควีเค ไทอ์เนน[10] 4 | -0.5 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:00 | Zawisza Bydgoszcz SA |
1-2
1-0 |
Unia Janikowo | +0 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 22:00 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล |
4-0
0-0 |
เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร | - | |
FT 22:00 | เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 |
2-2
0-0 |
เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง | -0.25 | |
FT 22:00 | เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น |
1-1
0-0 |
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | - | |
FT 22:00 | 3 TuS Dietkirchen |
2-2
1-1 |
วอล์ดเกอเมส 1 3 | +0.5 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 22:00 | 2 เดปอร์เตส วัลดิเวีย |
2-0
1-0 |
ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 2 | +0 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 22:00 | 1 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ |
5-1
1-1 |
เชอคาสกี้ ดีอินโปร 1 | -1.25 | |
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women) | |||||
FT 22:00 | 1 อีแวร์ดง (ญ) |
2-0
1-0 |
Fcf Rapid Lugano (w) | +0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:00 | 1 UD La Cruz Villanovense U19 |
1-3
0-2 |
วาลาโดลิด(ยู 19) 3 | +0.5 | |
FT 22:00 | 2 บูร์โกส(ยู19) |
2-2
1-2 |
Gimnastica Segoviana U19 3 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 Covadonga U19 |
1-1
0-1 |
สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) 1 | +0.5 | |
FT 22:00 | 6 CP Flecha Negra U19 |
1-1
0-0 |
Fuenlabrada U19 3 | +1 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:00 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) |
3-0
1-0 |
อโมร่า เอฟซี(ยู19) 1 | -2 | |
FT 22:00 | 1 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) |
4-3
1-1 |
ริโอ อาฟ(ยู 19) | -1.75 | |
FT 22:00 | 2 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) |
0-4
0-0 |
นาซิโอนัล (ยู19) 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 22:00 | [7]อัลเวเชิร์ช |
2-1
0-0 |
สแตรทฟอร์ด ทาวน์[13] | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 [19]โลเวสทอฟต์ ทาวน์ |
1-2
0-1 |
โคลวิลล์ ทาวน์[1] | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 22:00 | 4 1 Real Juventud San Joaquin |
3-0
1-0 |
Municipal Santiago 4 | -0.25 | |
Luxembourg Promotion DHonneur (Luxembourg Promotion DHonneur) | |||||
FT 22:00 | 4 ยูเอ็น เกียเจง 97 |
2-1
2-0 |
FC Mondercange 2 | -0.25 | |
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 22:00 | 2 USGN |
1-0
0-0 |
ซาเฮล SC 2 | -0.25 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 22:00 | 2 1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ |
4-1
1-1 |
อัลบาเซเต้ 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด |
2-4
1-0 |
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 4 | +0 ▲+0.25 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 22:05 | 1 ลิบูร์น ซางเซอแรง |
0-0
0-0 |
ตูลูส 1 | +2.5 ▼+2.25 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 22:10 | [6]ครูซาเดอร์ |
2-1
0-1 |
ลินฟีลด์ เอฟซี[5] | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
เอฟเอ วาซ (England FA Vase) | |||||
FT 22:10 | 1 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ |
3-0
3-0 |
Willand Rovers | -0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:15 | 2 Archena Sport |
1-2
0-1 |
ลา ยูเนียน ซีเอฟ 1 1 | +0 | |
FT 22:15 | 5 RSD อัลกาล่า เอนาเรส |
1-1
0-1 |
CD Galapagar 6 | -1 | |
FT 22:15 | นูมานเซีย 2 |
1-2
0-0 |
ซีดี กัวจูเอโล | +0.25 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 22:15 | Deportivo La Coruna B (W) |
3-1
2-1 |
Oviedo (w) II 1 | +0 | |
เอฟเอ วาซ (England FA Vase) | |||||
FT 22:25 | เบดฟอร์ด ทาวน์ |
0-1
0-1 |
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | +0 | |
FT 22:25 | Binfield |
3-0
2-0 |
Cinderford Town | -1 | |
FT 22:25 | มาร์โลว์ |
2-2
2-1 |
Larkhall Athletic | -0.75 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 22:30 | 1 [7]นูเบลนเซ่ |
6-1
3-0 |
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[5] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 22:30 | Povazska Bystrica |
6-0
2-0 |
TJ Imel | -1.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | 5 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า |
0-1
0-0 |
CD Mirandes B 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | ซีอี เฟลานิทซ์ |
2-2
0-0 |
คอนสตานเซีย | +0.5 | |
FT 22:30 | CD Cantolagua |
2-0
0-0 |
CD Gares | - | |
FT 22:30 | ปาเซ เคอี |
2-3
1-1 |
เอสดี ไลเนา | +0 | |
FT 22:30 | ซีอี เมร์คาดัล |
1-1
1-1 |
ยูดี คอเยเรนเซ่ | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:30 | ซีดี มานาคอร์ |
1-0
0-0 |
Portmany | -1 | |
FT 22:30 | ยูเอฟ เบนิกานีม |
0-2
0-0 |
ซีดี โรด้า | +0.75 | |
FT 22:30 | เอสดี เบียไซน์ |
2-1
1-0 |
โปรตุเกตเรเต้ | +0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:30 | [204]ศรีลังกา |
0-1
0-0 |
เซเชลส์[199] 1 | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:30 | 1 UD Mutilve |
1-2
1-1 |
ซีดี อาร์ดรอย 5 | -1 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 22:30 | ยัง บอยส์ (ยู 21) |
2-0
1-0 |
สตาเด้ นยอนเนียส 1 | - | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 22:30 | 1 CDEF Logrono II (W) |
1-1
0-0 |
Real Madrid II (W) 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:30 | 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) |
0-4
0-0 |
เอสปันญ่อล(ยู 19) 1 | +0.75 | |
FT 22:30 | 6 Cartagena FC U19 |
4-1
2-1 |
La Nucia U19 1 3 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:30 | 1 RC Kadiogo |
0-0
0-0 |
ASEC Koudougou 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 2 Vitesse Delft |
1-1
1-0 |
Etoile Filante Ouagadougou 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เอฟเอ วาซ (England FA Vase) | |||||
FT 22:40 | 1 มาร์รีน |
2-2
0-0 |
ดันสตัน ยูทีเอส | -0.5 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 22:45 | 1 [1]เมตาลิสต์ คาร์คีฟ |
4-0
2-0 |
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[5] 3 | -1.75 ▲-2 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 22:45 | 1 US Bourgouni |
1-2
1-0 |
เอเอส โปลิศ 1 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | เซียร์ราลีโอน |
0-2
0-1 |
คอโมโรส | - | |
FT 22:59 | กัซเทป |
1-2
1-0 |
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | - | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 22:59 | US Blavozy |
1-2
1-0 |
โรเดซ อเวรอน | - | |
FT 22:59 | FC Ouest Tourangeau |
0-1
0-0 |
US Chauvigny | - | |
FT 22:59 | 2 Cannet Rocheville |
3-2
2-0 |
อิสทร์ 1 2 | +0 | |
FT 22:59 | EV La Roche sur Yon |
1-4
0-2 |
เลอ ม็องส์ | - | |
FT 22:59 | ASL Koetzingue |
0-4
0-2 |
ลียง ดูเชรี่ | - | |
FT 22:59 | 1 Vierzon |
0-2
0-0 |
เลอ อาฟร์ 2 | +2 ▼+1.75 |
|
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 22:59 | 1 Islami Kalkelea |
2-1
2-1 |
Shabab Al-Amaari 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 22:59 | 2 [9]โคบาน อิมเพเรียล |
0-1
0-0 |
กัวสตาโตยา[7] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 22:59 | 3 อิเควทอเรียลกินี |
1-0
0-0 |
ตูนิเซีย 2 | +0.5 ▲▲+1 ▼▼+0.5 |
|
FT 22:59 | 1 ไลบีเรีย(N) |
0-2
0-1 |
ไนจีเรีย | +1.5 | |
FT 22:59 | 1 เคปเวิร์ด |
2-1
0-1 |
แอฟริกากลาง 3 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | 5 CD Tarancon |
2-0
0-0 |
ยูบี คอนเควนเซ่ 2 | +0.25 | |
FT 22:59 | 3 เอฟซี วิลาฟรานกา |
2-0
2-0 |
เอฟซี อัสโค 5 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:59 | 2 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 |
1-2
0-1 |
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | 2 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย |
0-1
0-1 |
มายอร์ก้า 2 7 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 4 San Jodie |
2-1
1-0 |
UD Poblense 1 | +0 | |
FT 22:59 | 3 UDC Txantrea KKE |
1-1
0-0 |
Avance Ezcabarte 1 4 | -0.25 | |
FT 22:59 | Amurrio |
4-0
0-0 |
Urduliz FT | -0.25 | |
FT 22:59 | AD Hogar Alcarreno |
1-1
0-1 |
CD Torrijos | +1 | |
FT 22:59 | ยูดี โซโมซาส |
4-2
1-1 |
Ourense CF | -0.25 | |
FT 22:59 | ซีดี ลากุล โอแนค |
0-1
0-0 |
เอสซีดี ดูรานโก้ | +0.5 | |
FT 22:59 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา |
1-1
0-1 |
ชิลลา ซีเอฟ | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:59 | 3 ซีดี ซาน โรเก้ |
2-0
1-0 |
วิลล่าโนเวนเซ่ 3 | +0 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 22:59 | SC Buochs |
0-1
0-0 |
FC Schotz | - | |
FT 22:59 | [6]เมแร็ง |
2-3
1-2 |
เอฟซี ธูน (ยู 21)[4] | - | |
FT 22:59 | 6 1 Etoile Carouge |
2-1
1-0 |
Bruhl SG 4 | -0.5 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 22:59 | 1 [1]ทีจี เอสเค |
1-0
1-0 |
Notvikens IK[14] 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:59 | USC Rohrbach |
5-0
2-0 |
ASK Mannersdorf 1 | -0.75 ▲-1 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 22:59 | 2 Yeelen |
0-0
0-0 |
CS Duguwolofila 2 | -0.25 | |
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 22:59 | 2 CD FAS Reserves |
0-1
0-0 |
Once Deportivo de Ahuachapán Reserves 4 | -0.5 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 22:59 | 1 MTV Wolfenbuttel |
1-2
0-2 |
เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 2 | +1.5 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 22:59 | 2 LNZ Lebedyn |
1-1
0-1 |
FK Epitsentr Dunayivtsi 6 | -0.25 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 22:59 | 2 เรอัล ยูนิโอน |
1-1
0-0 |
ซาลามังก้า 3 | +0 | |
FT 22:59 | 4 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ |
2-1
0-1 |
บียาร์เรอัล บี 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
Czech women's Cup (Czech women's Cup) | |||||
FT 22:59 | soccer team (w) |
0-6
0-4 |
Platnik (w) | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 23:10 | [10]ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ |
2-1
2-0 |
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ[6] 1 | -0.25 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 23:15 | 1 อัล-โนจูม |
0-2
0-1 |
อัล เอ็นเทซาร์ 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:15 | 2 โฆเว่ เอสปันญอล |
0-2
0-0 |
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 3 | +0.25 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 23:15 | Santa Teresa B (w) |
3-4
2-1 |
CFF Olympia Las Rozas (w) | +0.75 ▲+1 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 23:15 | 3 ซีอี ยูโรปา(ยู 19) |
2-1
0-1 |
ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 1 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Germany Verbandsliga (Germany Verbandsliga) | |||||
FT 23:15 | 2 Rot-Weib Frankfurt |
2-2
1-2 |
Hanauer SC 1960 3 | +0.25 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 23:30 | 3 เปสคารา |
1-1
1-0 |
เตราโม่ 3 | -0.75 | |
FT 23:30 | 4 กุบบิโอ |
0-0
0-0 |
ลุคเชเซ่ 1 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 1 1 ยูดี ซอน เวริ |
1-0
1-0 |
CD Serverense 1 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 23:30 | อูริทาร์รา เคที |
1-0
1-0 |
โทโลซา | +0.25 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 23:30 | 2 [7]มอเตรอ รูบิน |
4-1
1-1 |
วิสลา พูลาเว่[8] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 23:30 | [11]Chenois |
2-4
0-3 |
Monthey[9] | - | |
FT 23:30 | [5]ลาโชฟอนด์ |
1-3
1-1 |
FC Echallens[3] | - | |
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 23:30 | 1 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) |
3-1
1-0 |
CD Platense Zacatecoluca Reserves 1 | -0.75 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 23:30 | 1 มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) |
5-2
1-1 |
CD Toledo (W) 1 3 | -1.75 ▼▼▼-1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:45 | CD Union Sur Yaiza |
5-3
3-0 |
ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | -0.25 | |
FT 23:45 | ยูซีดี บูร์ลาเดส |
1-2
0-2 |
Valle de Egues | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 23:45 | เคียสโซ |
1-1
0-1 |
Bavois | -0.5 | |
ผลฟุตบอลวัน 14 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 00:00 | 1 Dinan Lehon FC |
1-1
1-0 |
ก็อง 3 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 00:00 | 4 2 Bourgoin Jallieu |
0-0
0-0 |
Ain Sud Foot 2 | -0.5 | |
FT 00:00 | ASC DES Makes |
1-9
0-0 |
Saint-Denis Union Sport | - | |
FT 00:00 | 3 FC Limonest |
2-4
2-2 |
เอเจ โอแซร์ | +2.5 | |
FT 00:00 | AS Illzach Modenheim |
0-2
0-0 |
มูลูส | - | |
FT 00:00 | 1 Jura Dolois |
0-4
0-3 |
บรูค พีรอนนาส | - | |
FT 00:00 | 1 Aubagne |
2-2
2-0 |
Martigues | -0.25 | |
FT 00:00 | Montlucon |
0-1
0-0 |
เอฟซี เบอเกอรัก | - | |
FT 00:00 | Toulouse Metropole |
1-0
0-0 |
Brive | - | |
FT 00:00 | Esquelbecq |
1-3
0-1 |
เรด สตาร์ 93 1 | - | |
FT 00:00 | SC Schiltigheim |
1-1
0-0 |
Sarre Union | -0.5 | |
FT 00:00 | 2 1 แคนเนส เอเอส |
1-1
1-0 |
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 2 | +0.25 | |
FT 00:00 | Venissieux Minguette |
2-2
2-1 |
Union Cosnoise 1 | - | |
FT 00:00 | Vichy |
1-2
0-2 |
อันเดรซัก | - | |
FT 00:00 | พลาเบนเนค |
0-0
0-0 |
แซ็ง-มาโล 1 | - | |
FT 00:00 | เซนต์-โล |
1-2
0-0 |
Stade Briochin | - | |
FT 00:00 | AG Caennaise |
2-3
1-0 |
วิเทร | - | |
FT 00:00 | 4 Carquefou |
0-0
0-0 |
U.S. De Tregunc 1 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 4 Chambery SO |
2-1
1-0 |
วิลเลฟรองเช 1 | +1.75 | |
FT 00:00 | 2 AS Saint-Apollinaire |
0-3
0-1 |
ดิฌง 1 | +1.75 | |
FT 00:00 | Sarrebourg FC |
1-1
1-1 |
Esperance Aulnay | - | |
FT 00:00 | 4 Linas-Montlhery |
1-0
0-0 |
ยูเอสแอล ดันเคอร์ 2 | +1.75 | |
FT 00:00 | เล เออบิเยรส์ |
1-1
0-0 |
โซเมอร์ โอเอล | - | |
FT 00:00 | Lons-le-Saunier |
2-4
0-1 |
จูรา ซูด ฟุต | - | |
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 00:00 | ยูเครน(ยู 17) |
3-0
2-0 |
คาซัคสถาน(ยู 17) 2 | -1.25 | |
FT 00:00 | โปรตุเกส(ยู 17) |
2-0
1-0 |
เวลส์ (ยู17) | -2.5 ▼-2.25 |
|
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 00:00 | 2 สเปน(ยู 19)(N) |
6-0
2-0 |
อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) | -3.5 | |
FT 00:00 | เบลเยียม(ยู 19) |
5-1
3-0 |
ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) 1 2 | -2.5 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 00:00 | 2 [8]เอลเคเอสลอดซ์ |
1-0
0-0 |
จีเคเอส คาโตวีตเซ[13] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 00:00 | 1 ตุรกี |
6-0
3-0 |
ยิบรอลตาร์ 1 2 | -4.5 ▲-4.75 ▼-4.5 |
|
FT 00:00 | 2 นอร์เวย์ |
0-0
0-0 |
ลัตเวีย 2 | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | ซีดี การีนา |
1-0
0-0 |
เอดี เซวตา เอฟซี บี 2 | -1.25 | |
FT 00:00 | 1 เอสดี ดิวส์โต |
2-0
1-0 |
ซีดี บาสโคเนีย 2 | +0.25 | |
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 00:00 | L84 Futsal |
0-0
0-0 |
Pessah Lo Fano | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 00:00 | 2 เอสดี ลาเรโด |
1-1
0-1 |
อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1 | +0 | |
FT 00:00 | 1 เอสดี เกอร์นิกา |
3-0
1-0 |
ซีดี คายอน 1 4 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 บิโตเวีย บิโตฟ |
3-3
3-0 |
Arka Gdynia II 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:00 | FC Eddersheim |
4-0
2-0 |
Rot-Weiss Hadamar | -0.5 | |
FT 00:00 | 6 FC Suderelbe |
2-0
1-0 |
TuS Osdorf 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 3 1 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล |
2-0
2-0 |
สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น 4 | -0.25 | |
FT 00:00 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท |
0-0
0-0 |
Duren | +2.25 ▲+2.5 ▼+2.25 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 00:00 | 2 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 |
0-3
0-1 |
โคราส เดอ นายาริท | +0.5 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 00:00 | 1 CD Achaman Santa Lucia (w) |
3-1
1-1 |
CFS La Garita (w) | -1.5 ▼▼▼ ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 3 Atletico Union Guimar Women |
1-1
1-1 |
Fundacion CD Tenerife (W) 3 | +1 ▲+1.25 |
|
Ecuador Reserve League (Ecuador Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 5 มาการ่า(สำรอง) |
4-3
3-1 |
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่(สำรอง) 6 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 00:00 | 2 UD Unificacion Bellvitge U19 |
2-2
0-1 |
Sabadell U19 5 | +0.75 | |
Asian women Cup (Asian women Cup) | |||||
FT 00:00 | Amman (W) |
2-1
1-0 |
Shahrdari Sirjan (W) | - | |
Luxembourg Promotion DHonneur (Luxembourg Promotion DHonneur) | |||||
FT 00:00 | 1 FC Marisca Mersch |
1-1
0-0 |
จิวเนสเซ่ 3 | -0.25 | |
FT 00:00 | 4 Union Mertert-Wasserbillig |
2-3
2-0 |
Atert Bissen 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 00:00 | 1 FC Schifflange 95 |
1-3
0-0 |
FC Berdenia Berbourg 3 | +0.5 | |
FT 00:00 | 2 US Esch |
4-1
1-1 |
FC Alisontia Steinsel 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Germany Verbandsliga (Germany Verbandsliga) | |||||
FT 00:00 | 2 SpVgg Eltville |
3-2
2-2 |
VfB Marburg 3 | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:10 | 3 AD Complutense Alcala |
2-0
0-0 |
ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 3 | -0.5 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 00:15 | 1 [2]เออิบาร์ |
2-1
2-1 |
เอดี อัลคอร์ค่อน[22] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 00:15 | 2 [15]มิรานเดส |
0-1
0-0 |
ฮูเอสก้า[11] 4 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 00:17 | 3 Las Rozas U19 |
0-1
0-1 |
อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | +2 | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 00:20 | 3 [11]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
1-1
0-0 |
บรอมลีย์[4] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 00:30 | 1 Thionville FC |
0-5
0-1 |
Biesheim | - | |
FT 00:30 | ES Anzin Saint Aubin |
0-5
0-0 |
อาเมียงส์ | - | |
FT 00:30 | Chateaubriant |
0-2
0-1 |
La Roche-sur-Yon 1 | - | |
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 00:30 | 1 สวีเดน(ยู 19) |
2-0
1-0 |
อันดอร์รา(ยู 19) 1 | -4 | |
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament) | |||||
FT 00:30 | เบลเยี่ยม (ยู 18) |
0-0
0-0 |
อังกฤษ (ยู 18) | - | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 00:30 | [2]Jaen Paraiso Interior Futsal |
6-1
2-0 |
อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)[11] | - | |
FT 00:30 | [8]Rios Renovables Ribera Navarra Futsal |
3-2
1-2 |
แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)[12] | - | |
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 00:30 | Carme Dawson |
2-2
1-0 |
CMB Matera Futsa | - | |
FT 00:30 | เปสคารา (ฟุตซอล) |
5-1
2-0 |
Royal Saint Giuseppe Futsal | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 00:30 | 2 Zurich B team |
0-0
0-0 |
FC Breitenrain 2 | +0.25 | |
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 00:40 | 2 อิสราเอล(ยู 19) |
6-0
2-0 |
มอลโดวา(ยู 19) 3 | -1.75 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 00:45 | 1 ซาลิ ตาส |
1-1
1-0 |
ASF Bobo Dioulasso 1 | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 2 Uniao RN (w) |
1-0
1-0 |
Alecrim FC (W) 1 | -3.5 ▲▲▲-4.25 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 01:00 | 3 Fougeresagl |
0-2
0-0 |
บาสเตีย 2 | +1 | |
FT 01:00 | สเตรด บอร์เดไลส์ |
2-1
2-0 |
AS Muretaine | - | |
FT 01:00 | Etaples |
1-3
0-2 |
เกววีลย์ อูแอส | - | |
FT 01:00 | Vendee Lucon |
0-2
0-1 |
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | - | |
FT 01:00 | Canet Roussillon |
2-2
1-2 |
ปัว เอฟซี | - | |
FT 01:00 | CS Mainvilliers Football |
1-3
0-1 |
อ็องกูแลม | - | |
FT 01:00 | ES Gueret |
1-1
1-0 |
ชาร์เทรส เอฟซี | - | |
FT 01:00 | เตรลิสซาค |
2-0
1-0 |
Association Sportive Venus | - | |
FT 01:00 | AS Club Colonial |
0-1
0-0 |
Franciscain | +0 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 01:00 | [3]Vaidepenas Futsal |
4-1
3-1 |
บูเรลา(ฟุตซอล)[16] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:00 | 1 CD Roces |
2-1
0-0 |
Luarca CF 2 | +0 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 01:00 | 5 1 [11]เรอัล เบติส ( ญ ) |
1-4
0-2 |
ซีดี ตากอน(ญ)[9] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 01:00 | บุรุนดี(N) |
2-1
0-1 |
เมียนมาร์ | - | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 Legon Cities FC |
0-1
0-1 |
อักกรา เกรท โอลิมปิกส 3 | +0 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:00 | 2 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา |
2-2
1-2 |
ยูเอสซี คิตะ 2 | -0.25 ▼+0 |
|
France Ligue 5 (France Ligue 5) | |||||
FT 01:00 | Cognac |
3-4
1-1 |
บาโยนเน่ 1 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 2 Contagem EC |
1-2
0-1 |
America TO MG 3 | +0 | |
FT 01:00 | บลูเมเนา อีซี |
3-0
1-0 |
Jaragua SC 2 | -1.75 ▲▲▲ ▲▲▲-3.25 ▲-3.5 |
|
FT 01:00 | 3 Pocos de Caldas FC |
2-1
0-0 |
AC Tres Coracoes 4 | -0.75 | |
FT 01:00 | 2 อูเบอราบา |
2-0
1-0 |
Araxa 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | Varginha EC |
0-2
0-0 |
Santarritense FC 2 | -0.5 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 4 1 Perolas Negras |
1-1
0-1 |
Serrano BA 1 5 | -0.25 | |
FT 01:00 | เซา เปาโล อาร์เจ |
6-1
2-1 |
Nova Cidade 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 6 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ |
1-3
0-1 |
Campo Grande CE 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 AA Carapebus |
1-2
1-1 |
Serra Macaense 2 | +0.75 | |
FT 01:00 | 4 เซา กอนซาโล |
1-0
1-0 |
กอยทาคาซ อาร์เจ 2 | -1.25 ▼-1 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 01:00 | อัตลาส(ญ) |
2-1
0-1 |
ปาชูกา(ญ) 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 พูมาส ยูนัม (ญ) |
0-1
0-0 |
พูอีบลา(ญ) 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
Brazil Copa Fares Lopes (Brazil Copa Fares Lopes) | |||||
FT 01:00 | Pacatuba |
0-8
0-0 |
กัวรานี่ ซีอี | +2.5 ▲▲▲ ▲+3.5 |
|
FT 01:00 | Ceara B |
0-1
0-0 |
ฟลอเรสต้า ซีอี 1 6 | +0.25 | |
FT 01:00 | 1 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี |
0-0
0-0 |
อิกาซ่า อีซี 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 2 เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) |
7-0
4-0 |
SC Ivoti U20 4 | -2.5 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 01:00 | 3 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ |
0-2
0-1 |
บาร์เซโลน่า บี 1 5 | +0 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:15 | 4 คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน) |
1-1
0-0 |
ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 4 | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:15 | 3 Aster Brasil FC |
1-0
1-0 |
Sport Clube Capixaba 3 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | 2 ASC de lOuest |
0-2
0-0 |
ซีเอสซี เดอ คาเยนน์ 1 | +0 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 01:30 | 2 [12]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า |
0-2
0-1 |
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[1] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 01:30 | 2 [13]โคเบรลัว |
4-1
2-1 |
แรนเจอร์ส ทัลค่า[10] | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:30 | 2 ลีพิโด เดอ บัวซาส |
2-2
1-1 |
Racing Villalbes 3 | -0.5 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 01:30 | 1 1 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา |
1-2
0-1 |
ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี 1 2 | -1.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | EC Laranja Mecanica |
0-0
0-0 |
Aruko Sports Brasil 1 | +0.75 | |
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 01:30 | 2 1 ครูไซโร่ (อาร์เอส) |
0-6
0-3 |
โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 3 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 01:30 | 2 เซา โจเซ่อาร์เอส |
2-1
2-0 |
GE Bage 4 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | 1 FBC Riograndense U20 |
0-0
0-0 |
Gramadense U20 3 | -0.75 | |
FT 01:30 | 3 Capital TO U20 |
2-0
0-0 |
Uniao Araguainense U20 7 | -1.25 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 02:00 | Solidarite Scolaire |
2-1
0-0 |
Gosier | - | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | [3]กัวรานี่ เอสพี |
4-0
2-0 |
อาไว เอฟซี เอสซี[5] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 02:00 | ไอเวอรี่โคสต์(N) |
3-0
1-0 |
โมซัมบิก 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 02:00 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี |
0-0
0-0 |
ยูเนียน แมกดาเลนา 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 02:00 | 2 1 มูนิซิปัล ลิเบเรีย |
4-2
4-1 |
ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด 1 3 | -0.25 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 02:00 | 4 Sporting Club Tel Aviv |
1-2
0-1 |
Hapoel Mahane Yehuda 2 | +1 ▼▼+0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 1 อปาเรซิเดนเซ จีโอ |
1-1
0-0 |
แคมพิเนสเซ่ พีบี 1 | -0.25 | |
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 02:00 | 4 1 Garcia Agreda |
5-2
1-0 |
San Antonio Bulo Bulo 3 5 | -0.25 | |
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 02:00 | 3 1 Deportes Rengo |
3-3
1-0 |
CD Provincial Ranco 1 2 | -0.75 | |
FT 02:00 | 2 ProvincialTalagante |
1-1
0-1 |
ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส 4 | -0.25 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 02:00 | 2 [7]เอฟซี เอดมันตัน |
1-0
0-0 |
Forge FC[1] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:00 | 1 Aquidauanense U20 |
2-0
1-0 |
โคเมอเชียล เอ็มเอส (เยาวชน) | -1.5 | |
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League) | |||||
FT 02:00 | Godoy Cruz A (W) |
5-2
4-2 |
AMUF A (W) | -2.25 ▲-2.5 |
|
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 02:30 | 4 [10]ลองฟอร์ด ทาวน์ |
1-1
0-0 |
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[9] 1 2 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:30 | 2 [5]ลาส พัลมาส |
2-3
1-1 |
เรอัล ซาราโกซ่า[7] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 02:30 | 1 [4]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
4-0
0-0 |
วิดซอว์ ลอดส์[1] 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 02:30 | 2 [7]เดปอร์ติโว มัลโดนาโด |
1-0
0-0 |
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[3] 1 6 | +1 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 02:30 | 2 1 ซาลุส |
0-0
0-0 |
Salto FC 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:30 | 4 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี |
1-0
1-0 |
โคลอนซีเอฟ 2 | -0.5 | |
FT 02:30 | 3 ซีเอ เบลล่าวิสต้า |
0-0
0-0 |
ทาคูแรมโบ 1 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:30 | 6 1 ลาลุซ |
2-0
2-0 |
บาซาเนซ 4 | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 02:30 | 1 Peamount Utd (w) |
2-5
2-2 |
กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) | -3.5 ▼▼-3 |
|
FT 02:30 | 1 เชลบอร์น (ญ) |
3-2
2-0 |
Wexford Youths Women 1 | -0.5 | |
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 02:30 | 4 อเวนิดา อาร์เอส |
1-1
1-0 |
Guarany de Bage 4 | +0 ▲-0.25 |
|
Andorra Second Division (Andorra Second Division) | |||||
FT 02:35 | 2 Atletic America |
2-0
1-0 |
เอฟซี เรนเจอร์ส 3 | +0 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 02:45 | 1 [4]อารากัว เอฟซี |
0-2
0-0 |
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[1] 2 | +0.25 | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 02:45 | 1 ฝรั่งเศส |
8-0
3-0 |
คาซัคสถาน 2 | -2.75 ▲▲▲ ▲-3.75 |
|
FT 02:45 | 2 มอนเตเนโกร |
2-2
0-1 |
เนเธอร์แลนด์ 1 | +1.5 ▲▲+2 ▲+2.25 |
|
FT 02:45 | เบลเยียม |
3-1
1-0 |
เอสโตเนีย 1 | -3 ▲▲-3.5 ▼-3.25 |
|
FT 02:45 | 1 เวลส์ |
5-1
2-0 |
เบลารุส 3 | -1.75 ▼-1.5 |
|
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
FT 03:00 | 1 เบลิเซ่ (ยู 20)(N) |
4-0
2-0 |
แองกวิลลา(ยู20) 1 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 03:00 | 1 1 โดมินิกา(ยู20)(N) |
0-1
0-1 |
British Virgin Islands U20 | -1 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 03:00 | 2 Ferrocarril del Estado |
2-2
2-2 |
Penarol De Rafaela 3 | -0.5 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 03:00 | 3 [B-11]ซีดี อัลโคยาโน่ |
0-0
0-0 |
แอตเลติโก บาเรียเรส[B-2] 3 | +0 | |
FT 03:00 | 2 [B-17]เรอัล เบติส 2 |
1-3
1-1 |
ยูอี คอร์เนลล่า[B-13] 2 | -0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 03:10 | 2 [15]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ |
0-0
0-0 |
ซานโตส[14] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 03:15 | 2 [A-2]ทอมเบนเซ่ |
1-1
0-0 |
อิทัวโน่ เอสพี[B-2] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina) | |||||
FT 03:30 | 3 เดปอร์ติโว กาลี(ญ)(N) |
1-2
1-1 |
Nacional Montevideo (w) 2 | -1 ▲-1.25 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 03:30 | 3 General VelAsquez |
1-1
1-0 |
ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 4 | -0.25 | |
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 03:30 | 1 Organica Masachapa FC |
3-0
1-0 |
เอฟซี เอสเตลี 4 | +0 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:00 | [7]แอตเลติโก้ มาร์เต |
2-1
1-0 |
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[1] 1 | +1.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 04:00 | 3 [8]ซาน มาร์คอส |
0-0
0-0 |
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[6] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 04:00 | 4 1 [14]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ |
0-0
0-0 |
ซีดี เมกาเลนซ์[7] 1 | +0 | |
FT 04:00 | 2 [2]ซีดี โคเปียโป เอสเอ |
2-0
1-0 |
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[13] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 04:00 | 4 [12]เฟอร์นันเดซ ไวเอิล |
1-2
1-0 |
คอนอูมโบ ยูนิโด[1] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 04:00 | 2 [3]ซานติเอโก มอร์นิ่ง |
0-1
0-1 |
ดิปอรเต่ส เตมูโก[4] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 04:00 | 4 [11]เดปอร์เตส อิควิกกัว |
4-2
2-1 |
เปอร์โต มอนต์[5] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 04:00 | 4 [4]เรอัล คาร์ทาเกน่า |
3-3
1-2 |
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[2] 3 | +0 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 4 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า |
0-0
0-0 |
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 04:00 | 3 คอสตา เดล เอสเต |
1-0
0-0 |
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 5 | -0.25 | |
FT 04:00 | 4 Veraguas FC |
0-2
0-0 |
แอตเลติโก้ ชิริกี้ 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 04:00 | 1 Herrera FC |
2-1
1-0 |
ซานฟานซิสโก เอฟซี 1 | +0 | |
FT 04:00 | 3 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) |
0-1
0-1 |
เทาโร เอฟซี 6 | +0 | |
FT 04:00 | 3 อาราเบ้ ยูนิโด้ |
1-2
0-2 |
พลาซ่า อมาดอร์ 3 | +0 | |
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:00 | 4 AD Isidro Metapan Reserves |
4-1
3-1 |
CD Luis Angel Firpo Reserves 1 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 3 Escorpiones FC |
2-1
0-0 |
คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 6 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 04:00 | 3 CD Inter Queretaro |
1-1
0-1 |
Lobos ULM 3 | -1 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 04:00 | 2 CSD Municipal (W) |
2-0
1-0 |
Club Deportivo Xela (w) 3 | +1.25 | |
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:10 | 2 1 Villanueva FC |
0-2
0-1 |
Genesis Huracan 2 | +0 | |
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:15 | 3 CD Chalatenango Reserves |
2-3
1-2 |
Jocoro FC Reserves 3 | -0.75 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:30 | 3 [8]อเมริกา เอ็มจี |
3-1
2-0 |
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[19] 1 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 04:30 | 1 โคลัมเบีย(ยู 20)(N) |
1-1
0-1 |
สหรัฐอเมริกา(ยู 20) 1 2 | -0.5 | |
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:30 | 2 CD Aguila Reserves |
1-0
0-0 |
Municipal Limeno Reserves 1 5 | -0.25 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:30 | 1 Ciervos FC |
2-8
0-4 |
อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู 1 | +2.5 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 04:45 | 2 [11]CS Cerrito |
1-0
1-0 |
วิลล่า เอสปาโนลา[16] 2 | -0.75 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 6 [7]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
2-1
1-1 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[10] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 05:00 | 3 [4]บรากันติโน้ |
3-0
2-0 |
ฟอร์ตาเลซ่า[6] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:00 | 1 โอมาฮา |
6-1
2-0 |
เอฟซี ทูซอน 1 3 | -1 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 05:00 | 3 คอร์รีคามินอส 2 |
3-1
1-0 |
ยู.เอ.ซาคาเตคาส 1 4 | -0.25 | |
FT 05:00 | 2 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ |
3-1
1-1 |
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 2 3 | -0.75 | |
FT 05:00 | 1 Catedraticos Elite |
0-2
0-1 |
เอสตูเดียนเตส เตคอส 1 | +0 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 05:00 | 3 คลับ เนกาซ่า (ญ) |
3-1
0-0 |
ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 1 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 05:00 | 3 San Martin FC |
1-1
1-0 |
พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 2 | +0.5 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 05:30 | 2 เอสวีดาโคตา |
4-0
1-0 |
เอสวีเอสเทรลล่า 1 1 | -2 | |
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
FT 06:00 | 1 คูราเซา(ยู20)(N) |
4-2
2-0 |
เกรนาดา(ยู 20) 1 2 | -1.25 | |
FT 06:00 | 2 สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) |
2-2
0-2 |
St Lucia U20 1 | -1.25 | |
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina) | |||||
FT 06:00 | 1 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)(N) |
3-1
2-1 |
Alianza Lima W 2 | -4.5 ▼▼-4 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 06:00 | 3 เกเรตาโร(ญ) |
4-2
2-2 |
ซานโตส ลากูน่า(ญ) 5 | +0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |