ราคาบอล.cc







ผลบอล 15 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 14 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 13 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 12 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 11 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 10 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 9 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 13 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 06:10 3 E.D.P IND. Medellin 1-0
1-0
Politecnico J.I.C. 4 -1
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 2 คลับ ลีออน (ญ) 0-0
0-0
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 2 -0.5
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 3 1 ราซิ่ง คลับอรูบา 0-0
0-0
เอสวีบริแทนเนีย 4 -2.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 2 [7]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0-0
0-0
คอนฟิแองก้า[19] 1 3 -0.75
-0.5
-0.75
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 07:30 2 CA Ciclon 4-0
4-0
Royal Obrero 1 2 -2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:00 เวลลิงตัน โอลิมปิก 4-1
1-1
Selwyn United 2 -2.25
-1.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 3 [8]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1-0
0-0
เดปอร์ติโว กาลี[4] 1 4 +0.25
+0
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
Pend 08:00 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด
Marist FC Honiara +0.5
+0.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 08:00 2 Deportivo Tacural 1-6
1-1
Sportivo Norte 2 -0.75
FT 08:00 2 ซีดี ลิเบอร์ตาด 3-1
1-0
ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 4 -0.75
-1
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 08:05 4 [68]ฮอนดูรัส 2-3
1-0
ปานามา[69] 1 -0.25
FT 09:00 [65]เอลซัลวาดอร์ 1-1
0-0
จาเมกา[59] 2 -0.25
+0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 Mazatlan FC (W) 0-1
0-1
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) +0.75
+0.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 09:00 Vasagey oita Futsal 3-2
1-0
Kitakyushu Futsal -
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 09:05 2 [48]แคนาดา 1-0
0-0
คอสตาริกา[45] 2 -0.5
-1.25
FT 09:10 4 1 [13]สหรัฐอเมริกา 2-0
0-0
เม็กซิโก[9] 2 +0.25
+0
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2)
FT 09:30 SFI FC 6-0
0-0
FC Base Taipei Athletic -4.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:00 2 Laugu United 1-3
0-2
Henderson Eels FC 2 +0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 11:00 2 [5]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1-0
0-0
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[10] 2 -0.75
-0.5
-0.75
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 1 [4]โอซาก้า เอฟซี 2-0
1-0
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[16] 1 -0.75
FT 11:00 1 [15]โยโกกาว่า มูซาชิโน 2-0
0-0
โคชิ ยูไนเต็ด[13] 1 +0
+0.25
+0
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 11:00 [3]อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 3-1
3-1
เวกัลตา เซนได (ญ)[2] +0
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 11:15 Bardral Urayasu Futsal 1-1
0-1
ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 3 [14]รีโนฟา ยามากูชิ 0-1
0-0
กิระวันสึ คิตะคิวชู[19] 1 -0.25
+0
FT 12:00 [5]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 2-0
1-0
เอฮิเมะเอฟซี[21] -0.5
-0.75
-0.5
FT 12:00 [3]วี-วาเรน นากาซากิ 3-0
2-0
โทชิกิ เอสซี[15] 4 -1
-0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 1 [6]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1-2
0-1
พาจูซิติเซ็น เอฟซี[10] 3 -0.5
-0.25
FT 12:00 1 [5]กิมแฮ ซิตี้ 1-1
1-0
กิมโป เอฟซี[2] 4 +0.25
FT 12:00 3 [4]กย็องจู เคเอชเอ็นพี 1-0
1-0
ยังจู ซิตี้เซน[15] 1 6 -2
FT 12:00 2 [8]ชางวอนซิตี้ 2-2
0-0
ฮวาซอง เอฟซี[12] 1 +0
-0.25
FT 12:00 1 [14]กังเนือง ซิตี้ 1-2
0-0
เชนันซิตี้[1] 3 +1.5
FT 12:00 [3]ม็อกโป ซิตี้ 2-0
2-0
พย็องแท็กซิติเซ็น[13] -1.25
-1.5
-1.75
FT 12:00 3 [9]อินชอน โคเรียล 1-0
1-0
ชองจู จิคจิ[11] -0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:00 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 0-0
0-0
ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 2 +0.5
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2)
FT 12:00 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 2-2
1-2
Tong Jie FC 1 -4.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 12:00 [6]Omiya Ardija (W) 0-0
0-0
เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ)[11] -0.5
-0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:15 3 Rajawali FC 2-1
0-1
Bonebol FC 5 -1.5
-1.75
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 1 [B-8]ยูนนาน กุนลู(N) 0-3
0-2
เหอเบ่ย จิงยิง[B-3] 2 +1.25
FT 13:00 2 [C-7]ฮูวนาน บิลโลวส์(N) 1-0
0-0
Quanzhou Yaxin[C-5] -0.75
FT 13:00 [6]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 1-3
0-2
Qingdao Zhongchuang Hengtai[3] -0.25
FT 13:00 [2]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 4-1
1-0
ชานซี เมโทรโพลิส[7] -0.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 13:00 2 [AUS NSW-1]แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน(N) 0-1
0-0
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[AUS D1-4] +1.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:00 1 1 Mojosari Putra 2-1
0-0
Ngawi FC 2 -1

-2.25
FT 13:15 1 อารีมา อินโดนีเซียมาลัง 2-0
0-0
Akademi Arema Ngunut 1 1 -1
-0.75
-1.25
FT 13:15 2 เปอซาตู ทูบัน 6-0
3-0
Gen B Kota Mojokerto 1 -4
Pend 13:15 Kotabaru FC
Barabai FC -2.25
-2.75
Pend 13:15 Surabaya Muda
Malang United +0.25
+0
FT 13:15 2 Banyuwangi Putra 3-4
0-2
พีเอสไอแอล ลูมาจัง 3 -1
-1.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:30 2 [B-7]Shaanxi Beyond(N) 0-3
0-0
Wuxi Wugou[B-6] 3 +1
+0.5
FT 13:30 1 [B-5]จีน (ยู20)(N) 1-1
0-1
Yichun Weihu[B-4] 1 -0.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 13:30 Shriker osaka Futsal 1-1
1-0
Yokohama S CC Futsal -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 14:00 [8]เอฟซี เรียวเคียว 2-2
1-1
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[9] -0.25
+0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:00 1 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 1-0
0-0
ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 1 +0
-0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 14:00 1 แฮมิลตัน โอลิมปิค(N) 0-3
0-2
FC Macarthur 1 +2.5
+2.75
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
Pend 14:00 Garhwal FC
เดลี เอฟซี +2
+1.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:15 1 IPPOT Tapa 3-1
1-0
Dulamayo FC +0.5
+0
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
FT 14:30 [3]เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) 2-0
2-0
Guangdong Meizhou Huijun (w)[5] -
FT 14:30 [4]เจียงซูซูหนิง(ญ) 1-2
1-2
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)[1] -
Vietnam Women Championship (Vietnam Women Championship)
Pend 14:30 ฮานอย(ญ)(N)
Than KSVN (w) -0.75
-0.5
-0.75
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2)
FT 14:30 2 1 Play One Taipei 2-1
2-1
Inter Taoyuan FC 1 +3
+2.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 15:00 3 [11]ทอม ทอมสค์ 1-0
1-0
เวเลส[9] 1 2 +0
-0.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 15:00 3 [4]ซแวซด้า 2005 (ญ) 1-0
0-0
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[1] 4 +1.5
+1.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 15:00 5 Keciorengucu U19 1-0
0-0
อัลตินอร์ดู (ยู 19) 3 +0.75
Pend 15:00 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19)
คาซิมปาซ่า (ยู 19) +0.5
+0.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 15:00 ACS Kids Tampa Brasov U19 1-1
1-1
LPS Banatul Timisoara U19 -0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
Pend 15:00 Perseran Rantau
Persehan Marabahan -0.5
+0
FT 15:15 4 1 FC Maestro 0-5
0-3
เกรซิค ยูไนเต็ด 4 +3.5

+4.75
+5.5
FT 15:15 1 Lamongan FC 0-3
0-1
Persibo Bojonegoro 1 +1.75
+1.5
FT 15:15 3 Singhasari FC 0-1
0-1
Persipro 1954 3 +1.25
+1.5
FT 15:15 1 เปอร์เซต้า ตูลุงอากุง 3-3
2-0
Blitar Poetra FC 1 -0.25
+0
FT 15:15 Naga Emas Asri 0-4
0-2
AC Majapahit +2
+1.75
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 2 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 1-1
0-0
ยโสธรเอฟซี 2 -0.75
-1
FT 15:30 1 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1-1
0-0
บางกอก เอฟซี 7 +1
FT 15:30 3 Udon United 0-1
0-1
ศรีสะเกษ เอฟซี 1 +0.5
+0.25
FT 15:30 1 วัดโบสถ์ เอฟซี 2-4
1-0
กำแพงเพชร 1 -1.25
-1.75
FT 15:30 1 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 0-0
0-0
จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 15:30 1 1 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 2-1
1-0
Nakhonratchasima United FC 2 +0.5
+0.75
FT 15:30 1 อัสสัมชัญ ธนบุรี 2-0
1-0
พระนครศรีอยุธยา 1 +0
FT 15:30 1 สมุทรปราการเอฟซี 1-1
1-0
สยาม เอฟซี 1 +0
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 1 Tiffy Army FC 1-3
1-1
นากาเวิลด์ เอฟซี +0.25
FT 15:30 4 วิสาขเอฟซี 1-1
1-1
พนมเปญ เอฟซี 3 -0.25
FT 15:30 1 โซลติโล่ อังกอร์ 1-1
1-1
Prey Veng 2 +0.75
FT 15:30 1 เบือง เกต อังกอร์ 1-1
1-0
Angkor tiger FC 1 -0.5
-0.75
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 15:30 2 Sekhukhune United Reserves 0-3
0-2
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 2 +1.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:45 1 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 2-1
1-0
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 2 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 สมอร์กอน เอฟซี 2-0
1-0
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค -
FT 16:00 ซีเอส โวลุนทารี 6-0
4-0
เมต้าล๊อกโลบูส -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 16:00 1 [6]ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1-0
1-0
เวียร์เทียน คูวานะ[9] -0.25
+0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 WA Boufarik U21 2-0
0-0
เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 3 -1.25
FT 16:00 2 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 2-0
1-0
เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 2 +0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 2 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 1-2
0-2
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 4 -0.75
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 1 ทูสลาสปอร์(ยู19) 0-0
0-0
อันคารากูคู(ยู19) 1 3 +0.5
+0.25
FT 16:00 3 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 2-0
1-0
กัซเทป (ยู 19) 1 2 +0.25
FT 16:00 3 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 0-0
0-0
อลันยาสปอร์(ยู 19) 2 -0.5
16:00 เบอร์ซาสปอร์ (ยู19)
Adanaspor U19 -0.5
FT 16:00 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 1-2
1-1
เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 3 +0
FT 16:00 2 เดนิซลิสปอร์(ยู19) 3-1
1-1
Bandirmaspor U19 1 -0.75
FT 16:00 3 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 1-6
1-3
Manisa Belediyespor U19 2 -0.5
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 16:00 2 [6]ยอมราสปอร์ 0-0
0-0
Erzin Belediyespor[2] 4 +0
+0.25
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 16:00 3 แม่โจ้ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
พิษณุโลก เอฟซี 3 +0
+0.75
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
Pend 16:00 MZ Biskra (W)
AS Surete Nationale Women +3.75
+4.5
+4.25
Czech women's Cup (Czech women's Cup)
FT 16:00 CSK Uhersky Brod (W) 0-2
0-2
Olin Moss (w) -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:10 1 ES Ben Aknoun U21 3-0
1-0
CRB Ain Oussera U21 2 -1.5
-1.75
FT 16:10 4 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 1-0
1-0
IB Lakhdaria U21 1 -1
FT 16:10 1 CR Temouchent U21 0-0
0-0
JSM Tiaret U21 2 -0.75
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:10 2 Menemenspor U19 0-1
0-1
Erzurum BB U19 1 +1
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 16:15 3 [2]ซิกม่า โอโลมุช บี 3-3
1-3
เอสซี ซนอย์โม[14] 1 1 -1.5
-1.75
FT 16:15 [18]โอโตรโควิซ 1-4
0-2
บานิค ออสตราว่า 2[3] +1.25
+1.5
FT 16:15 3 [12]ฟรีเดค-มิสตัค 2-1
2-1
ดอลนี่ บินิซอฟ[16] 2 -0.5
-1
-0.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:15 2 จีซี มาสคาร่า(ยู 21) 1-1
0-0
อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 1 -0.5
FT 16:15 2 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 1-5
0-3
MC El Bayadh U21 1 +0.25
FT 16:15 1 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 1-0
0-0
เอ็มซี ซายดา(ยู21) 1 -0.75
FT 16:15 3 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 1-1
1-1
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 2 +0
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 16:15 2 1 FK Jiskra Hermanuv Mestec 0-4
0-2
TJ Lanskroun 2 +0
FT 16:15 1 SK Hrebec 4-2
2-1
FK Bohemia Podebrady 4 -0.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:20 1 MO Constantine U21 0-1
0-1
ซีเอ บัตนา (ยู21) 3 +0
FT 16:20 3 US Chaouia U21 1-1
1-0
เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 3 -1
FT 16:20 2 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 2-1
0-1
Hamra Annaba U21 3 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 2 กาซ เมตาน เมดิอัส 2-2
2-0
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ -0.25
FT 16:30 พัลเซ่น 2 2-2
2-0
โบฮีเมียนส์ 1905 บี -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:30 1 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 0-0
0-0
Maccabi Ashdod U19 -3
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 16:30 1 [4]จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 1-1
1-0
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)[2] +0.75
+1
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
Postp 16:30 [8]ปาร์ดูบีตเซ (ญ)
สโลวาน ลิเบเรก(ญ)[6] +1
+0.5
+0.75
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 16:30 2 Ahbab FC 1-3
1-1
อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 1 +1.75
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 16:30 3 Pirin Blagoevgrad (W) 2-0
1-0
Sportika Blagoevgrad (w) +0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:45 4 1 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 2-5
1-4
Hapoel Hod Hasharon U19 1 -0.75
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 17:00 Herforder SV (w) 1-1
0-0
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 ออสเตรีย(ยู18) 3-2
2-1
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) +0.25
FT 17:00 คารากูมรัค 4-3
3-2
โคแคลิสปอร์ -
FT 17:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1-1
1-0
จีเคเอส ทิคี -
FT 17:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1-4
0-3
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี -
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 17:00 1 สกอตแลนด์(ยู 19)(N) 3-0
2-0
ยิบรอลตา (ยู19) 4 -5.25
-5.5
-5.25
FT 17:00 โรมาเนีย(ยู 19)(N) 5-0
2-0
ซานมารีโน(ยู 19) -
FT 17:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 19)(N) 5-0
3-0
ไซปรัส(ยู 19) 1 -2.75
-2.5
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [2]ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 1-0
0-0
คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)[3] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 3 [3]พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 2-2
1-1
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[5] -0.25
SVK U19 A (SVK U19 A)
Pend 17:00 FC Kosice U19
FC Petrzalka U19 -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:00 [8]Shakhter Soligorsk II 3-2
1-0
ดนีโปร โมกิเลฟ[4] +0.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 2 [15]นครปฐม เอฟซี 0-1
0-1
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี[7] 4 +0
+0.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 17:00 2 [10]Rubin Kazan (w) 1-2
1-2
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)[7] 1 +1.75
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 17:00 [3]Halliu football College 4-0
1-0
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[5] -0.75
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 17:00 [1]Olympic FK Tashkent 2-1
1-0
ไดนาโม ซามาร์คาด[3] +0
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 17:00 1 [5]ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 1-2
0-1
สโลวัคโก้ (ญ)[3] 2 +1.75
+2
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:00 อิตาลี (ยู 18) 2-1
1-1
ฝรั่งเศส (ยู 18) -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 17:00 FSV Frankfurt U17 2-1
1-0
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) -
FT 17:00 [14]Hansa Rostock U17 5-2
2-2
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)[13] -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 ซานคักเทเป เอฟเค 0-5
0-2
Utkoi +1.75
+1.5
+2
FT 17:00 3 Kahta 02 Spor 0-2
0-1
Kutahyaspor 3 +0.25
+0.5
FT 17:00 4 [7]มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 0-2
0-1
Bayrampasa[14] -0.5
-0.25
FT 17:00 4 1 [17]Carsambaspor 0-0
0-0
Elazig Belediyespor[13] 2 +0
FT 17:00 1 [3]Kusadasispor 4-1
1-1
ฮาเซทเทเป้ เอสเค[16] 2 -0.75
FT 17:00 1 Celspor 1-0
1-0
กูมัสฮาเนสสปอร์ 3 -0.5
FT 17:00 1 [4]Sile Yildizspor 2-0
0-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor[18] 1 1 -1
FT 17:00 3 [1]ดัคซีสปอร์ 3-0
1-0
76 Igdir Belediye spor[5] 2 -0.25
FT 17:00 3 [10]Yeni Altindag BS 2-0
1-0
Yeni Orduspor[11] 2 -0.25
FT 17:00 2 [15]Darica Genclerbirligi 0-2
0-2
Kestel[9] 1 +0
-0.25
FT 17:00 5 [12]Halide Edip Adivarspor(N) 2-2
2-2
คิซิลคาบอลัคสปอร์[19] 2 -1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 5 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 2-3
1-0
ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 2 -0.75
-1
FT 17:00 3 LKS Lodz II 3-3
0-1
Jagiellonia Bialystok II 2 +0
Vietnam Women Championship (Vietnam Women Championship)
Pend 17:00 CLB TPHCM (W)(N)
Phong Phu Ha Nam (w) -1
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 17:00 1 Zhitlobud-1 (W) 2-0
1-0
FC Kryvbas Kriviy Rih (W) 2 -2.75
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
Pend 17:00 Universitaea Cluj U19
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 +0.75
FT 17:00 1 SSU Politehnica Timisoara U19 2-1
0-0
UTA Arad U19 +0
FT 17:00 3 FC Academica Clinceni U19 2-3
1-2
CSM Politehnica lasi U19 3 -0.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 17:00 3 1 เอฟซี ซูมี่ 0-2
0-0
คริสตัล 4 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 3 Maccabi Bnei Jadida 0-1
0-1
บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล 3 -0.5
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 17:00 1 ASE Alger Centre (W) 1-1
1-1
เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) 4 +0
-0.5
FT 17:00 1 CF Akbou(W) 2-1
1-1
เอฟซี เบจายา(ญ) 4 -3
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 17:00 SK Lisen B 3-0
1-0
MS Brno 4 -2
-2.25
Lithuania U19 League (Lithuania U19 League)
FT 17:00 4 FM Zaibas U19 4-1
1-0
SRC-FK Vidzgiris U19 +1
Czech women's Cup (Czech women's Cup)
FT 17:00 FK Haweiwa (w) 3-1
2-1
บานิค ออสตราว่า(ญ) -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 17:10 1 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 0-0
0-0
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) +1
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 17:15 [4]Ytterhogdal IK 1-0
1-0
Bergnasets AIK[10] -1
-0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 กลอเรีย บูซัว 2-3
1-1
ดินาโม บูคาเรสต์ -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:30 1 [187]บังกลาเทศ(N) 2-1
1-1
มัลดีฟส์[156] -
Greece U19 (Greece U19)
FT 17:30 1 พานาธิไนกอส(ยู19) 1-1
1-1
โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1 -1.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 2 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 1-0
0-0
CD Maspalomas U19 1 +2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:52 1 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0-1
0-1
FK Graficar Beograd -1
FT 18:00 กาลาตาซาราย 5-2
4-2
บูร์ซาสปอร์ -
FT 18:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1-0
1-0
โปรเลเตร์ โนวี ซาด -
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 18:00 2 [15]เอสซี เฟยเรนเซ่ 2-0
0-0
โทรเฟนเซ่[14] 2 -0.75
-1
-0.75
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 18:00 1 โครเอเชีย(ยู 19) 2-0
2-0
อาร์เมเนีย(ยู 19) 3 -2.5
-2.25
FT 18:00 1 ฝรั่งเศส(ยู 19)(N) 2-0
2-0
มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 1 -2.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 3 [13]สปาร์ตัก มอสโก 2 0-0
0-0
ยูโรเซ คราสโนดาร์[18] 4 -0.25
+0
FT 18:00 3 [19]เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-1
0-1
ตอร์ปิโด มอสโก[3] 2 +1
+0.75
FT 18:00 [17]โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 2-0
1-0
โรเตอร์ โวลโกกราด[15] 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 18:00 2 [16]โดลโกพรูดนี่ 0-1
0-0
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2[14] 3 +0
-0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [4]Rakow Czestochowa (Youth) 2-2
2-2
สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)[11] -
FT 18:00 [16]Zha Buse U19 0-3
0-1
เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)[15] -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 18:00 [8]Peinsa F.S. Cartagena Futsal 3-1
2-0
ปัลมา (ฟุตซอล)[7] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 3 [8]หนองบัวลําภู 1-0
0-0
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี[14] 3 -0.25
-0.5
FT 18:00 4 [10]โปลิศ เทโร เอฟซี 1-0
1-0
สุพรรณบุรี เอฟซี[15] 1 -0.5
-0.25
-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 ยูเนี่ยน วิเอร่า 1-1
0-0
CD Union Puerto +0
-0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 18:00 [2]เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 4-1
4-0
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)[4] -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 [11]อยุธยายูไนเต็ด 1-1
0-0
กรมศุลกากร เอฟซี[10] 2 +0
FT 18:00 6 [18]ราชนาวีสโมสร 1-1
0-0
ลำพูน วอร์ริเออร์[6] 4 +1.25
+1.5
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 18:00 2 [5]FK Rostov (w) 0-2
0-1
เอฟเค ไรยาซาน (ญ)[6] 2 +0
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 18:00 [11]เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 0-3
0-2
ยูเคเอสลอดซ์ (ญ)[1] +2.25
+2
FT 18:00 1 [2]จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 3-1
0-1
เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ)[7] 3 -2.25
-2
FT 18:00 [5]เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 2-0
1-0
เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)[6] +0.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 [1]บาร์เซโลน่า(ญ) 4-0
2-0
เลบานเต้ ยูดี (ญ)[4] 2 -3.25
-3.75
-3.5
FT 18:00 4 [3]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 0-1
0-0
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[2] 2 -1
-0.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 18:00 [5]เลช พอซนาน 2 0-0
0-0
สเตล รุสซ์โซว[1] +0.75
+1
FT 18:00 1 [9]การ์บาเนียกราโกล 0-0
0-0
โซกอล ออสโตรดา[18] 2 -1.25
-1.5
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 [3]Windsor Arch Ka I 0-3
0-2
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า[5] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 1 [10]สตาฟโรพอล-2009 0-0
0-0
สปาร์ตัก นาลชิค[8] 1 2 -0.25
FT 18:00 2 [2]เอฟเค มาฮัชกาลา 3-0
0-0
Alania-d Vladikavkaz[16] 6 -2.75
-2.5
FT 18:00 6 1 [14]โรเตอร์ โวลโกกราด บี 0-0
0-0
ดรูซบ้า เมย์คอพ[15] 3 +0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 4 GKS Przodkowo 1-1
1-0
KP Starogard Gdanski 2 +0.75
+1
+0.5
FT 18:00 4 Wissa Szczuczyn 3-1
1-1
Unia Skierniewice 1 +1
+0.75
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 18:00 สะเวย์ เรียง เอฟซี 6-0
2-0
Kirivong Sok Sen Chey -2
-2.25
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 18:00 Yantarochka Novoyavorivsk Women 1-0
1-0
Champion Ternopil (W) 1 -1.25
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 18:00 2 1 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) 0-5
0-2
กีร์มอต เอสอี(ยู 19) 2 -1
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 FC Victoria Mykolaivka 3-1
1-1
Enerhiya Nova Kakhovka 1 -0.25
FT 18:00 FC Trostianets 2-1
1-0
นิโคปอล-เอ็นพีจียู -0.75
Pend 18:00 ทาฟริย่า
เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย +0
FT 18:00 4 Real Pharma Ovidiopol 2-0
0-0
FC Vovchansk 2 +0.25
Pend 18:00 ดินาซ วีชโกรอด
AFSK Kiev -2.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 1-0
0-0
UD Granadilla Tenerife Sur B (W) 1 -0.5
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 3 SCU Torreense (W) 4-0
2-0
Atletico CP (W) 1 -2.5

-3.75
FT 18:00 3 สปอร์ติง(ญ) 8-0
4-0
Amora (W) 2 -2
-1.5

-2.5
FT 18:00 1 เอสโตริล(ญ) 1-5
0-2
สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) +4
+3.75
FT 18:00 2 1 CA Ouriense (w) 0-2
0-2
มาริติโม่(ญ) +0.5
+0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 3-0
0-0
Cerdanyola del Valles FC U19 2 -3
FT 18:00 1 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 1-0
1-0
อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) 1 -1.5
-1.75
-1.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 Nicko Taurus Women 2-1
0-0
Springs Home Sweepers FC (w) -1
-1.25
FT 18:00 1 Hallelujah Zebra Force (w) 1-5
1-2
Tuks FC (w) 1 +2.75
+3
FT 18:00 2 Wits University FC (w) 1-3
1-0
Croesus (w) 1 +0.5
+0.25
Poland League Women (Poland League Women)
FT 18:00 4 Sportowa Czworka Radom (W) 2-1
1-0
Zabkovia Zabki (w) 2 -2
-2.25
-1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:10 2 อาลูกัส ซีเอฟ 2-1
1-1
ลันซาโรเต้ 3 -0.75
-0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:15 [10]Polissya Zhytomyr 2-0
2-0
ครีมิน ครีเม็นชุก[15] -1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-1
0-0
วิสล่า พล็อค -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 18:30 3 [2]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 2-1
2-0
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)[9] 2 -2.5
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 18:30 [1]ยูเวนตุส(ญ) 5-0
2-0
Lazio (W)[12] -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 18:55 1 [10]อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 2-2
0-1
อัล-อิติฮัด(เยาวชน)[11] 3 -0.75
-0.5
FT 18:55 [14]Al Khaleej Youths 1-1
0-1
อุฮุด(เยาวชน)[8] -
FT 18:55 4 1 [17]Al-Jeel Youths 1-2
0-0
อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)[1] 4 +1.25
+1.5
FT 18:55 1 [9]อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 1-1
1-1
อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)[12] 3 -0.5
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 19:00 1 [2]พอร์ทเวล 1-1
0-0
แบรดฟอร์ด ซิตี้[11] 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 ดินาโม มินส์ค 0-1
0-1
ซลูตัสค์ -1.25
-1
FT 19:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-2
0-0
อาร์ดา -
FT 19:00 1 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-1
0-0
พีริน บลากอเยฟกราด 1 -0.75
Pend 19:00 คิซูมู่ออลสตาร์
Mombasa Elite -0.75
Pend 19:00 Migori Youth
Muranga Seal -0.5
FT 19:00 เอฟซี มินาจ 2-2
1-1
Galychyna-Karpaty Lviv -
FT 19:00 ทาบอร์เซซานา 2-1
1-1
เอซี เวนิช -
Pend 19:00 Coastal Heroes
วิฮิก้า ยูไนเต็ด -
Pend 19:00 Silibwet Leons FC
Naivas FC -0.5
FT 19:00 คราอิโอว่า 4-1
1-0
CSA Steaua Bucuresti -
FT 19:00 อุมรานิเยสปอร์ 1-3
0-2
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค -
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 19:00 1 เยอรมนี (ยู 19)(N) 1-3
0-1
รัสเซีย(ยู 19) 2 -1
FT 19:00 4 อังกฤษ(ยู 19)(N) 0-0
0-0
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) 3 -0.75
-1
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:00 2 [9]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 2-0
0-0
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ[15] 1 -0.75
-0.5
-0.75
FT 19:00 5 [10]ทอร์น ไอเอฟ 0-1
0-1
อัตซิคเท็นส์ บีเค[1] +1
+1.25
+1
FT 19:00 2 [13]อัสซีริสก้า ไอเค 2-1
1-1
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค[4] 1 3 +0.75
+1
+0.75
FT 19:00 1 [2]สค็อปดี้ เอไอเค 1-1
1-1
แอตวิดาเบิร์ก[11] -0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 3 [20]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 1-2
1-2
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์[6] 2 +1
+0.75
+1
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 19:00 Karlslunde IF 2-2
1-1
บีเค เฟรม 1 3 +0.75
+1
FT 19:00 1 วอนลอส 0-3
0-2
IF Lyseng 2 -0.75
-0.5
FT 19:00 3 ดาลุ่ม 4-1
2-0
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 1 2 +0
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 19:00 1 [9]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 1-1
0-1
เคเอฟซี โคมาร์โน[1] 3 +0.25
+0
FT 19:00 3 [13]พาริซอน บาดิจอฟ 2-0
1-0
MSK Puchov[14] 4 +0
+0.25
FT 19:00 3 [12]เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1-2
1-1
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[7] 4 +0.25
+0
FT 19:00 1 [16]Namestovo 1-1
0-1
สลาโว วีเซลัด[10] 2 +1
+0.75
+1
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament)
FT 19:00 ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) 1-1
1-0
โปรตุเกส (ยู 18) -
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 19:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 2-1
1-0
Herlufsholm GF (w) -
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 19:00 1 [10]คลีบ (ญ) 1-3
0-0
วาเลเรนก้า (ญ)[4] +2.25
+2.5
FT 19:00 1 [7]สตาเบ็ค (ญ) 2-1
1-1
อโวลเนส (ญ)[9] 1 +0
+0.25
+0
FT 19:00 1 [5]อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 2-2
0-2
โคลบอทน์ (ญ)[6] -0.25
FT 19:00 [3]เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-2
0-2
แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)[1] +0.5
+0.25
FT 19:00 2 [2]Rosenborg BK (w) 3-2
0-0
ลิน (ญ)[8] -2
-2.25
-1.75
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 19:00 [15]ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 2-3
1-1
EiPozo Murcia Turistica Futsal[6] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 1 [4]ชลบุรี เอฟซี 2-0
0-0
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[2] 5 +0.25
+0.5
FT 19:00 [3]บางกอกกล๊าส เอฟซี 1-0
1-0
สมุทรปราการ ซิตี้[11] 2 -1.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 19:00 [8]ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 2-3
0-3
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)[9] +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 Intergym Melilla 2-4
0-0
UD Torre del Mar +0.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 19:00 [3]นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) 3-3
2-0
แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)[5] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 19:00 [6]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 0-0
0-0
นาฟตานนาวาโปลัตสค์[7] -0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 2 [3]อุดรธานี 4-1
2-1
สุโขทัย เอฟซี[2] 1 +0
+0.25
FT 19:00 1 [1]ตราด เอฟซี 1-0
0-0
ระนอง เอฟซี[8] 1 -1.75
-1.5
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 19:00 2 [3]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 0-1
0-0
Astra Hungary Womens[6] 1 -2
-2.5
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
Postp 19:00 [10]เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส
เอฟเค ออดา ริกา[1] -
Postp 19:00 [6]โกรบินา
Saldus SS/Leevon[7] -
Postp 19:00 [2]ตูกุมส์-2000
ซูเปอร์โนวา[3] -
Postp 19:00 [4]เรเซคเน / บีเจเอสเอส
เอฟเค ดินาโม ริก้า[9] -
Postp 19:00 [8]เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส
Albatroz[5] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 19:00 3 [5]มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 2-1
1-1
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[13] 1 4 -1
-0.75
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 19:00 [2]สลาเวีย ปราก (ญ) 4-0
4-0
ดูก้าปรากซ์(ญ)[7] -3




-7.5
FT 19:00 2 [1]สปาร์ตา ปราก (ญ) 5-1
2-1
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)[4] 1 -4.5
-4.25
-4
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:00 2 [14]โปกอน ซีดล์เซ 1-2
1-0
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[13] 1 +0
-0.25
+0
FT 19:00 [15]Pogonmazovik 3-1
1-0
วิกรี่ ซูวอลกี้[8] 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 19:00 2 [10]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 3-0
1-0
โอลิมเปีย ไอบรองก์[6] 2 -0.25
-1
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 17) 2-2
0-0
เม็กซิโก (ยู 17) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 [19]วีเอฟบีเออร์บัค 3-3
3-0
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[20] -0.25
-0.5
-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 [6]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 3-2
3-1
มาชูค- เคเอ็มวี[12] -1.5
-1.75
FT 19:00 2 [4]FK Forte Taganrog 1-1
0-1
FK Kuban Kholding[7] 3 -0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 2-3
1-1
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค -0.5
+0.25
FT 19:00 1 [15]Froso IF 3-1
1-1
Stöde IF[7] +0.25

-1
FT 19:00 [VG-2]วาสต้า ฟลอรุนด้า 1-1
0-0
อัสซีริสก้า บีเค[VG-9] -1
-0.75
-1
FT 19:00 3 [9]ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 2-0
1-0
โบเดน บีเค[3] 1 +0.5
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 19:00 Akagera FC
Amagaju +1.75
+2
FT 19:00 Nyagatare FC 0-2
0-1
Sunrise FC 1 2 +0.75
+1
Pend 19:00 La Jeunesse FC
United Stars -0.25
-0.75
-0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 1 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1-1
1-0
โปโลเนีย วอร์ซอว์ 3 -0.25
FT 19:00 2 เอลเลน่า โตรัน 1-2
0-1
KS Pogon Nowe Skalmierzyce 3 +0.5
+0.25
FT 19:00 2 Rekord Bielsko-Biala 3-1
1-0
สเตล บิเซค 5 -1.25
-1
FT 19:00 Mamry Gizycko 1-2
1-2
โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ +0
+0.25
+0
FT 19:00 2 Cracovia II 3-0
2-0
Sokol Sieniawa 3 -1.25
-1.75
FT 19:00 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 6-0
2-0
Stolem Gniewino -1.5
FT 19:00 Wikielec 0-1
0-0
Blonianka Blonie +0
FT 19:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า 3-1
1-0
Korona Rzeszow 5 -1.25
FT 19:00 Orleta Radzyn Podlaski 0-2
0-0
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค +0
FT 19:00 1 Avia Swidnik 2-0
0-0
Wisloka Debica 2 -0.25
FT 19:00 Chelmianka Chelm 4-0
1-0
Czarni Polaniec -1
FT 19:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1-1
0-1
Swit Skolwin -0.75
FT 19:00 2 Sokol Kleczew 2-0
0-0
ZKS Kluczevia 3 -2.75
-2.25
FT 19:00 Pilica Bialobrzegi 3-1
1-0
KS Kutno -0.25
+0
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ 3-0
3-0
ซีเอส สตินก้า บาเกา 2 -1.5
-1.75
FT 19:00 3 1 ACSO Filiasi 1-1
1-1
ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 1 -1
FT 19:00 5 ACS Kids Tampa Brasov 1-0
1-0
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 2 +1
FT 19:00 1 Baile Felix 4-0
1-0
ลูเซียฟารุล โอราเดียบี 1 -4.5
FT 19:00 5 CS Dante Botosani 1-0
1-0
Husana Husi 4 -1.25
FT 19:00 3 เอสซี บาเกา 1-3
0-2
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 3 +0.75
FT 19:00 3 1 CS Blejoi 1-1
0-0
FC Pucioasa 3 +0.75
FT 19:00 1 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 3-0
1-0
Arges Pitesti B 1 -4
-3.75
FT 19:00 4 Real Bradu 1-2
0-2
ราปิด บูคาเรสต์ 2 3 +0.75
FT 19:00 3 1 CS Sporting Rosiori 1-2
1-1
ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ 2 +0.25
FT 19:00 2 1 CS Ocna Mures 1-6
1-3
Unirea Ungheni 1 +0.25
+0.5
+0
FT 19:00 2 CSM Oltenita 0-5
0-3
อฟูมาติ 1 +4
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 0-0
0-0
บัลเคนี่ ซอร์ย่า 1 -0.25
-0.5
-0.75
FT 19:00 4 FC Halych 0-0
0-0
MFA Munkach Mukachevo 1 3 +0
-0.25
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League)
FT 19:00 Fatima (W) 1-2
1-1
Inyemera WFC (w) 1 -0.25
FT 19:00 AS Kigali Women 3-0
2-0
Bugesera (w) -4.25
FT 19:00 1 Freedom (W) 1-1
0-1
Rambura (w) 2 +1.25
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:10 1 [4]อัล-ชาบับ(เยาวชน) 3-1
1-0
อัล-ราเอ็ด(เยาวชน)[7] 1 -0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:10 3 อัล ลิยาช 4-1
1-1
Al-Rawdhah 2 -0.5
FT 19:10 Al-Sharq 1-3
0-0
อัล-อราบี(ซาอุฯ) -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:15 [6]อัล-ทาวอน(เยาวชน) 0-2
0-1
อัล-นาเซอร์(เยาวชน)[5] -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:15 5 1 Tuwaiq 2-0
0-0
อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) 1 1 -0.25
FT 19:20 อัล บูกาย์รียาห์ 3-3
1-1
Al-Washm -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 19:25 2 2 [12]MNK FC Ljubljana 0-0
0-0
NK Bilje[10] 3 -0.25
FT 19:25 2 [8]เอ็นดี เบลตินซี 3-1
2-1
ดราว่า[16] 3 -1.5
-2
-1.75
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:25 Al Liwaa 0-0
0-0
Al Dahab -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 19:30 3 [3]NK Fuzinar 0-0
0-0
เอ็นเค บริซิเซ่[15] 2 -1.5
-2
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 19:30 1 บัลแกเรีย(ยู 19) 0-1
0-0
มอนเตเนโก(ยู 19) 1 2 -0.5
FT 19:30 2 ไอร์แลนด์(ยู 19)(N) 1-1
1-1
บอสเนีย (ยู 19) 4 -0.75
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 19:30 Galanta 0-3
0-1
OFK Malzenice +0
FT 19:30 1 SK Vrakuna Bratislava 3-0
2-0
MFK Rusovce 3 -0.25
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 19:30 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 1-4
1-2
โอเดนเซ่ บีเค (ญ) -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 19:30 2 [8]ยูนิโก้ 1-2
0-1
เอสเอฟเค โชวิน่า[15] 2 -1.5
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:30 [15]Arar (Youth) 0-0
0-0
อัล ทาย(เยาวชน)[16] -
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 19:30 1 [1]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 4-1
2-0
ETO กีโอรี่ (ญ)[2] 1 -0.75
-1.25
FT 19:30 2 [4]ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 2-2
0-1
Viktoria FC Szombathely Womens[5] 1 -0.5
-0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 4 1 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1-0
0-0
อัลเนสร์ไคโร 1 1 +0
-0.25
FT 19:30 3 ไฟยุม 1-0
0-0
Sohag 1 -0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:30 2 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 1-1
0-1
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 2 -0.5
-0.25
FT 19:30 [VG-10]อูลเลเรดส์ 5-2
1-1
Hoganas BK[SWE DL-12] -0.25
+0
-0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
Pend 19:30 ซาเกลบี้ ลูบิน บี
Piast Zmigrod -1.75
FT 19:30 Lechia Zielona Gora 1-2
1-1
Karkonosze Jelenia Gora -0.75
FT 19:30 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 3-2
2-1
MKP Carina Gubin -0.25
FT 19:30 1 Gawin Sleza Wroclaw 2-1
2-0
Warta Gorzów Wielkopolski 3 -1.75
FT 19:30 2 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 4-2
3-1
Gornik II Zabrze 1 +0.25
FT 19:30 Podlasie Biala Podlaska 3-0
1-0
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska -0.25
FT 19:30 Foto-Higiena Olawa 1-1
0-0
มีดซ์ เลกนิก้า 2 5 +1
FT 19:30 Gwarek Ornontowice 1-2
1-0
Szczakowianka Jaworzno -0.25
FT 19:30 1 Polonia Laziska Gorne 2-3
0-2
Ks Unia Dabrowa Gornicza 1 +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 19:30 1 international Leipzig FC 1-1
0-1
SV Blau-Weiss Zorbau 1 -0.75
-1
Pend 19:30 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์
SV 1899 Merseburg -2
-1.5

-2.5
Pend 19:30 เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา
FC An der Fahner Hohe +0.5
+0.25
FT 19:30 2 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 2-2
2-1
RSV Eintracht 5 -0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:30 2 มาลาก้า(ยู 19) 4-0
3-0
เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 1 -1.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 19:30 5 NK Darda 0-0
0-0
เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว 3 -0.5
FT 19:30 3 เอ็นเค จูเน็ค 1-1
1-1
Jadran LP 3 +0.25
FT 19:30 2 NK Rudar Mursko Sredisce 5-2
4-1
NK PAPUK ORAHOVICA 4 +1.25
FT 19:30 3 HNK Dakovo Croatia 5-0
3-0
เอ็นเค สลาวิย่า พลิเตอร์นิก้า 1 -1.25
-1.5
FT 19:30 2 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 3-0
2-0
NK Nask Nasice -2.25
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 19:40 2 1 [13]Al-Jazira Al-Hamra 1-2
0-1
ฮัทต้า คลับ[6] 1 2 +0.75
FT 19:40 2 [11]มาซาฟี่ 3-4
0-3
Al-Rams[12] 3 -1.75
-1.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 19:45 2 [14]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 1-3
0-1
ทอร์ค[6] 3 -0.25
+0
-0.25
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 19:45 2 [1]เฮชบี โคเก(ญ) 2-0
1-0
AGF Kvindefodbold APS (W)[7] 1 3 -1.75
-2
-1.75
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 19:45 1 [15]City Club 1-6
1-4
อัล อราบี[1] +1
+0.75
+1.5
FT 19:45 5 [9]แมสฟุท 2-1
1-0
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)[14] 1 -0.5
-0.75
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:45 [2]อัล อาห์ลี(เยาวชน) 1-1
0-0
อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)[13] -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:45 Wajj 1-1
1-1
Al-Saqer -
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:45 1 เบนี ซูเอฟ 2-2
1-1
Qena SC 4 -0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
19:45 [11]เอฟเค 2000
บี 93 โคเปนเฮเกน[4] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 20:00 1 [22]คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-0
0-0
บาร์โรว์[15] 3 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 2 เฮชเอ็นเคกอริก้า 3-3
2-2
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ -0.25
FT 20:00 3 Oranienburger FC Eintracht 3-1
1-0
SC Eintracht Miersdorf 3 -1.5
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 20:00 2 Saint Cyr Collonges 1-2
0-2
เกรอน็อบล์ 2 -
FT 20:00 1 SAG Cestas 0-2
0-1
โชเลท เอสโอ -
FT 20:00 4 1 Chusclan Laudun l Ardois 0-3
0-1
นีมส์ 3 -
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 20:00 1 Oriolik 0-6
0-1
ริเยก้า 1 +3.5
+3.75
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 20:00 3 [12]PAOK Saloniki B 1-1
0-1
พานเซอร์ไรกอส[4] 2 -0.75
-0.5
FT 20:00 1 Ierapetra 1-2
0-1
คาลิเทีย 1 +0
+0.25
FT 20:00 1 1 เออี คาไรสคาคิส 0-2
0-2
AE Kifisias 3 +0.25
FT 20:00 ซาคินทอส 0-1
0-1
อีกาเลโอเอเธนส์ -
Postp 20:00 [13]เอโอ คาวาลา
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช[3] -
FT 20:00 1 [5]นิกี โวลอส 2-2
1-1
เวเรีย เอฟซี[1] 1 +0
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 20:00 2 กรีซ(ยู 19) 0-0
0-0
หมู่เกาะแฟโร(ยู 19) 1 -2.5
-2
FT 20:00 3 เซอร์เบีย(ยู 19) 2-2
1-0
แอลเบเนีย(ยู 19) 3 -1.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 2 [2]เฟเคิล 1-0
1-0
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[1] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 20:00 3 [5]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N) 1-2
0-1
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[12] 1 3 -1
-1.25
-1
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 20:00 3 Young Boys FD 2-2
1-1
โรสกิลด์ +1
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:00 2 Thaqafi Tulkarm 1-0
0-0
ฮิลาล อัล คูดส์ 1 +0
-0.25
+0
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 20:00 3 NK Sobec Lesce 1-1
0-1
โทลมิน 3 +0.25
FT 20:00 3 เปรวัลเจ 1-1
1-1
NK Posavje Krsko 3 -0.5
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 20:00 1 [2]บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 0-1
0-0
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)[1] 2 -0.5
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 20:00 Boldklubben AF 1893 (w) 0-0
0-0
วาลเด้ (ญ) -0.75
FT 20:00 ซันดบี้บีเค(ญ) 3-1
0-0
นาสบี้ บีเค (ญ) -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 20:00 1 แซมเบีย 4-0
3-0
มอริเตเนีย 2 -0.5
-0.75
FT 20:00 1 1 มาลาวี(N) 0-4
0-2
แคเมอรูน +1.25
+1.5
+1.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 20:00 1 [12]ซวิคเกา 2-0
0-0
ฮาเวลเซ่[20] 2 -0.75
-1
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 20:00 [9]เออเฮิสกี้ บรอด
สโลแวน โรซิค[6] +0.25
+0
+0.25
FT 20:00 2 [7]บลานส์โค 0-1
0-0
ซลิน 2[13] 3 -0.5
-1
FT 20:00 3 [1]สลาเวีย โครเมอร์ริซ 4-1
0-0
วิโซซิน่า จิคลาวา 2[17] 2 -1.75
FT 20:00 [10]เวลเก เมซิริคิ 2-1
1-0
เอฟซี วราทิมอฟ[11] -0.5
North Africa Youth Cup (North Africa Youth Cup)
FT 20:00 อียิปต์(ยู 20) 2-1
0-0
มอริเตเนีย (ยู20) -
FT 20:00 ลิเบีย(ยู20) 0-1
0-1
แอลจีเรีย (ยู20) -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 20:00 2 [3]Zenit St Petersburg (W) 1-1
1-0
เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)[8] -1.75
-1.5
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2)
FT 20:00 สตาดิ ตูนิเซียน 2-1
2-1
เอสเอส สฟาเชี่ยน -
FT 20:00 เอ.เอส. ดีเจอร์บา 1-0
0-0
C.O.Transports -
FT 20:00 Croissant Msaken 1-1
0-0
AS Mhamdia -
FT 20:00 CS Bembla 1-1
0-1
Kalaa Sport -
FT 20:00 ซีโอ เมเดนีน 1-1
0-0
ES Rades -
FT 20:00 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 1-0
0-0
Jerba Midoun -
FT 20:00 [2]Sfax Railways 0-0
0-0
สตาดา จาบีเซ็น[1] -
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
FT 20:00 1 Celtic B 4-2
2-0
Broomhill FC 3 -1
-1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) 1-3
0-1
เยอรมนี(ยู16) -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 [7]พีเอสพี มาเก๊า 0-3
0-0