ผลบอล 13 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 12 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 11 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 10 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 9 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 8 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 7 พฤศจิกายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 11 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:30 | 1 [2]พัลไมรัส |
4-0
2-0 |
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[14] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 06:30 | 2 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ(N) |
1-2
1-1 |
แรมปรา จูเนียร์ 4 | -1 ▼-0.75 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:50 | 4 1 [5]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา |
2-1
0-1 |
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี[4] 6 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:00 | 2 Clemson |
0-1
0-1 |
Duke 4 | -0.25 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 07:00 | 1 เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ |
2-2
2-1 |
CA Fray Luis Beltran 3 | -1.75 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:30 | 3 [5]ฟอร์ตาเลซ่า |
1-1
0-0 |
เซาเปาโล[13] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 07:30 | 2 [17]ยูเวนตูเด้ |
2-1
0-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[7] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 07:30 | 1 1 [18]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี(N) |
2-3
0-1 |
อเมริกา เอ็มจี[9] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 4 [9]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
0-3
0-1 |
วิตอเรีย บีเอ[18] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 07:30 | 3 [3]โกยาส |
2-1
0-0 |
กอริติบ้า พีอาร์[2] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 07:30 | [5]ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
1-0
0-0 |
ลอนดริน่า พีอาร์[17] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 08:00 | 2 [COL D1(c)-1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
5-0
2-0 |
เดปอร์ติโว เปไรร่า[COL D1(c)-5] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 08:00 | 1 1 [143]นิการากัว |
0-3
0-2 |
คิวบา[179] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 08:00 | 3 โลรอส เดอ โคลิม่า |
1-2
0-1 |
แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 2 | -0.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:05 | 1 [5]Cocodrilos de Tabasco FC |
1-1
0-0 |
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[14] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 08:30 | 1 เม็กซิโก(ยู 20) |
0-0
0-0 |
โคลัมเบีย(ยู 20) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 08:30 | คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร |
4-0
2-0 |
Ciervos FC 2 | -1.25 | |
FT 09:00 | Lobos ULM |
1-2
0-0 |
Club Deportivo Zap | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 10:00 | 2 [CB-10]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ |
0-1
0-1 |
ซัลยุต[CB-5] 2 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 10:00 | 1 California Utd Strikers |
3-1
3-1 |
San Diego 1904 FC 1 2 | -1 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:05 | 4 [14]คอร์เรคามินอส ยูเอที |
2-1
1-0 |
Monterrey B[11] 4 | +0 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 10:40 | 2 โคราส เดอ นายาริท |
0-3
0-2 |
ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 3 | +0 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 12:00 | [CB-3]Dinamo Vladivostok |
1-1
0-0 |
อแวนการ์ด คุร์สค์[CB-6] 1 2 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 12:15 | 1 Telaga Biru FC |
1-6
0-1 |
Persidago Gorontalo | +4 | |
FT 13:00 | 2 Persak Kebumen |
1-0
1-0 |
ISP Purworejo 1 6 | -2.25 | |
FT 13:15 | 4 1 Deltras Sidoarjo |
1-1
0-1 |
Putra Delta Sidoarjo FC 4 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 13:15 | 2 Persiga Trenggalek |
1-0
1-0 |
Swiss FC Magetan 2 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 13:15 | 1 Batulicin Putra 69 Tanbu |
1-0
0-0 |
PS Kab Tapin Binuang 1 | -3 | |
FT 13:15 | มาดูรา เอฟซี |
4-1
0-1 |
Bajul Ijo Surabaya 3 | -2.25 | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 14:00 | 3 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ |
1-0
0-0 |
Friends United 1 | -0.75 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:15 | Abdi United |
3-0
0-0 |
Likot FC 1 | -0.75 | |
FT 15:00 | 2 Persebaru Banjarbaru |
6-0
3-0 |
Talenta Banua FC 3 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 15:00 | 5 1 PPSM Magelang |
1-3
0-2 |
เปอร์ซิบาส บานยูมาส 1 1 | +0.75 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 15:15 | เบเบล ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
พีเอสเอ็มเอส เมเดน 3 | +1 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:15 | 3 Cahaya Madura Muda |
0-1
0-0 |
Perseba Bangkalan 3 | -1 | |
FT 15:15 | 2 Persikabo Batu |
2-1
2-1 |
Assyabaab Bangil 2 | -1.25 | |
FT 15:15 | 1 1 Persenga Nganjuk |
0-2
0-0 |
Persemag Magetan 2 | +0 | |
FT 15:30 | 3 PSIW Wonosobo |
2-2
0-0 |
Persika Karanganyar 1 3 | +0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | [BEL D1-10]เคเอเอ เกนท์ |
1-3
0-0 |
คอร์ไทรจ์[BEL D1-9] | - | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 16:10 | 1 [34]ออสเตรเลีย |
0-0
0-0 |
ซาอุดีอาระเบีย[49] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 17:00 | 2 [10]เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน |
2-2
0-1 |
นาซาฟ การ์ชิ[4] 4 | +0.75 ▲+1 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 17:00 | 4 Huragan Wolomin |
1-3
0-1 |
WKRA Zuromin 1 | -0.75 | |
FT 17:00 | 3 Iskra Ksieginice |
1-2
0-1 |
Granit Roztoka 4 | +1.75 ▼+1.5 |
|
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women) | |||||
FT 17:00 | Universitatea Galati (w) |
0-3
0-0 |
Banat Girls Women | -0.75 ▼▼▼ ▼▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | [TUR D1-6]เบซิคตัส เจเค |
3-0
2-0 |
เอฟเค ชคูปิ[MKD D1-1] | - | |
FT 18:00 | 1 [BEL D1-13]ออสเทนเด้ |
4-4
0-3 |
KMSK Deinze[BEL D2-4] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 18:00 | [BEL D1-12]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน |
0-2
0-0 |
ราซิ่ง เกงค์[BEL D1-7] | - | |
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup) | |||||
FT 18:00 | 3 1 Al Nabk |
5-3
2-3 |
Qamhana 4 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 18:00 | 2 [35]เกาหลีใต้ |
1-0
1-0 |
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์[71] | -1 ▲▲-1.5 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [16]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด |
0-2
0-0 |
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[11] 1 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | [CA-9]คแวนท์ ออบนินส์ค |
2-2
0-0 |
Metallurg Vidnoye[CA-11] | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 18:00 | ซาเบล 2 |
3-1
0-0 |
FK Qabala II 1 | - | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 18:15 | 3 1 พีเอสบีเอส บีไอเอเค |
0-1
0-0 |
เปอซิบา บาลิคปาปัน 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 18:30 | อิตาลี (ยู 18) |
0-3
0-1 |
ฝรั่งเศส (ยู 18) | +0.5 | |
Poland Youth League (Poland Youth League) | |||||
FT 18:30 | GKS Tychy U19 |
5-3
4-0 |
Odra Wodzislaw U19 | -4 ▲-4.25 |
|
Iraq Cup (Iraq Cup) | |||||
FT 18:30 | อัล คาฮาบา |
1-0
0-0 |
Dujail SC 5 | -2 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [GER D2-10]คาร์ลสรูห์ เอสซี |
1-2
0-2 |
ไฟร์บวร์ก[GER D1-3] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | 1 [BUL D1-5]เชอร์โน มอร์วาร์น่า |
3-1
1-1 |
FC Dobrudzha[BUL D2-18] | - | |
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 19:00 | 3 สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) |
1-1
0-1 |
ยูเครน (ยู 21) | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 19:00 | 1 [98]เวียดนาม |
0-1
0-1 |
ญี่ปุ่น[28] 1 | +1.5 ▲▲+2 ▼+1.75 |
|
FT 19:00 | [92]เลบานอน |
1-2
1-0 |
อิหร่าน[22] 3 | +1 ▲+1.25 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 [7]การท่าเรือ เอฟซี |
1-0
0-0 |
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[13] 4 | -1 ▼-0.75 |
|
denmark reserves league (denmark reserves league) | |||||
Cancel 19:00 | [A-3]ลิงบี้(สำรอง) |
|
โคเปนเฮเกน (สำรอง)[A-4] | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 19:00 | โปรตุเกส (ยู 18)(N) |
2-1
2-0 |
เบลเยี่ยม (ยู 18) | -0.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 2 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) |
2-0
0-0 |
เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | 5 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) |
3-1
2-1 |
ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 19:00 | 3 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) |
1-1
0-0 |
CA Atlanta Reserves 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 19:00 | 3 1 Atletico Rafaela U20 |
1-2
0-1 |
Instituto AC Cordoba U20 4 | +0 | |
FT 19:00 | 2 Deportivo Maipu U20 |
1-2
1-0 |
San Martin de San Juan U20 2 | +0.5 | |
FT 19:00 | 3 Independiente Rivadavia U20 |
0-3
0-1 |
Gimnasia Mendoza U20 4 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | [GER D2-6]เนิร์นแบร์ก |
2-0
2-0 |
เรนดอร์ฟ อัลทัช[AUT D1-11] 1 | -0.25 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 2 Sporting Alexandria |
2-1
0-1 |
อาบู แคร์ เซเมด 1 1 | +0 | |
FT 19:30 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด |
4-0
2-0 |
เอล มานซูรา 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 19:30 | 2 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ |
2-3
2-1 |
เอล โอลิมปิก 1 | +0.5 | |
FT 19:30 | 2 Egy Salloum |
3-0
1-0 |
อัลซาร์ก้า 3 | -0.5 | |
FT 19:30 | 3 Al Majd |
2-1
1-0 |
บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 2 | +0 | |
FT 19:30 | 1 1 Sed Elmahla |
1-1
0-1 |
อลาอับ ดามานอาวเออร์ 3 | -0.25 ▼+0 |
|
Bosnia Herzegovina Regional Cup (Bosnia Herzegovina Regional Cup) | |||||
FT 19:30 | 2 เอฟเค โมดริกา |
0-3
0-1 |
โบแรกซ์ บันจา ลูกา 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [GER D2-12]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
2-1
2-0 |
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[HOL D1-14] | -0.25 | |
FT 20:00 | [GER D2-1]ซังค์ เพาลี |
2-2
1-1 |
วีบรอก[DEN SASL-9] | - | |
FT 20:00 | [GER D3-2]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค(N) |
2-1
2-0 |
เอสซี ฮีเรนวีน[HOL D1-12] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 20:00 | [GER D2-7]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา |
7-4
3-2 |
นอร์ดเจลแลนด์[DEN SASL-10] | -0.75 | |
FT 20:00 | [SUI Sl-5]กราสฮ็อปเปอร์ |
3-1
2-1 |
วาดุซ[SUI D1-2] | - | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 20:00 | 1 [9]สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) |
1-2
0-0 |
เกนท์ บี (ญ)[3] 1 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 20:00 | 2 [82]ยูกันดา |
1-1
0-0 |
เคนยา[104] 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | [130]แทนซาเนีย |
0-3
0-1 |
คองโก-กินชาซา[67] 2 | +0 | |
FT 20:00 | 3 [137]เอธิโอเปีย(N) |
1-1
0-1 |
กานา[52] 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
North Africa Youth Cup (North Africa Youth Cup) | |||||
FT 20:00 | แอลจีเรีย (ยู20)(N) |
0-1
0-1 |
อียิปต์(ยู 20) | - | |
FT 20:00 | ตูนิเซีย(ยู20)(N) |
1-1
0-1 |
มอริเตเนีย (ยู20) | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:00 | 1 [96]คีร์กีซสถาน(N) |
2-1
2-1 |
สิงคโปร์[160] 1 | - | |
FT 20:00 | 1 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) |
3-2
2-2 |
เยอรมนี(ยู16) 1 | +0.5 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 Gornik Zlotoryja |
1-2
0-1 |
GKS Prochowiczanka Prochowice 1 | +0 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 2 บานฟิลด์(สำรอง) |
4-1
1-0 |
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2 | -1.75 | |
FT 20:00 | 4 1 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) |
2-0
1-0 |
ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 3 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | 2 [GER D3-3]เอสวี เม็พเพ่น(N) |
0-3
0-1 |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[HOL D1-10] 1 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 20:30 | 3 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ |
0-1
0-1 |
AS Abadi 2 | -0.75 | |
ฟุตบอลหญิง แชมเปียนชิป มาซิโดเนีย (Macedonia League Women) | |||||
FT 20:30 | แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) |
0-8
0-4 |
ZFK Skopje 2014 (W) 1 | +2 ▲+2.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:40 | 2 อิตาลี(ยู20) |
1-2
1-2 |
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20) 4 | -1.25 ▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:45 | [AUT D1-5]ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก(N) |
1-1
0-0 |
ASK Bravo Publikum[SLO D1-4] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | [AUT D2-14]FC Superfund Pasching |
0-2
0-0 |
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[AUT D2-5] | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 21:00 | [GER D2-2]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก |
3-1
2-1 |
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[GER D2-17] | - | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 [CZE D1-12]เบามิต ยาโบลเนค |
4-0
2-0 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[CZE D2-8] 1 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 21:00 | 2 [3]มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) |
2-0
1-0 |
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)[2] 1 1 | +0.5 ▲▲▲ ▲▲+1.75 ▼+1.5 |
|
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 21:00 | 2 [6]เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) |
5-2
5-0 |
Deinze U21[10] 1 | +0 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 21:00 | 1 วีโล คลับ (เยาวชน) |
2-2
0-1 |
เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 1 3 | +1.5 ▼▼+1 |
|
FT 21:00 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) |
0-2
0-2 |
พัลไมรัส (เยาวชน) 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | 1 1 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) |
2-2
0-2 |
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 2 | +1 | |
FT 21:00 | 2 AA Flamengo Guarulhos U20 |
0-1
0-0 |
เซาเปาโล(ยู 20) 2 | +2 ▲+2.25 ▼+2 |
|
FT 21:00 | 2 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน)(N) |
1-0
0-0 |
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 3 | +0 ▲-0.25 |
|
CAF Champions League Women (CAF Champions League Women) | |||||
FT 21:00 | Wadi Degla (W) |
2-2
2-1 |
Hasaacas (W) 3 | +1.75 | |
FT 21:00 | 2 AS Mande (W) |
1-1
1-0 |
Malabo Kings (W) 1 | +2.25 ▼+2 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 21:05 | 2 อคาสซูโซ(สำรอง) |
0-1
0-1 |
คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 1 2 | -0.5 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 21:10 | 2 Riopardense U19 |
1-3
0-0 |
SC Jau U20 4 | +3 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:30 | สวีเดน(ยู18)(N) |
2-2
1-0 |
ไอร์แลนด์ (ยู 18) | - | |
FT 21:30 | ฝรั่งเศส(ยู 20) |
2-3
1-1 |
เยอรมัน (ยู20) | - | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 22:00 | 2 ฟินแลนด์(ญ) ยู17(N) |
4-0
3-0 |
บอสเนีย(ญ) ยู17 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:00 | 2 เยอรมนี(ญ) ยู 17 |
3-1
1-0 |
โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 | -0.75 ▲-1 ▲▲-1.5 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 22:00 | 1 [75]จีน(N) |
1-1
1-0 |
โอมาน[77] 1 | +0 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | 2 สโลวะเกีย(ยู 19)(N) |
1-2
0-1 |
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) | +0.75 | |
FT 22:00 | 1 โปรตุเกส(ยู 19) |
1-0
1-0 |
จอร์เจีย (ยู 19) | -1.75 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 22:00 | 1 1 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี |
0-0
0-0 |
Deportivo Xinabajul 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 22:00 | 4 Hapoel Segev Shalom |
1-3
0-2 |
MS Jerusalem 1 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:15 | 2 [AUT D2-12]เอสวี ฮอร์น |
1-1
1-0 |
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[AUT D2-10] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 22:59 | หมู่เกาะแฟโร(ญ) ยู17(N) |
1-5
1-3 |
อิสราเอล(ญ) ยู17 | +1.75 | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 22:59 | 3 [83]เบนิน |
2-0
1-0 |
มาดากัสการ์[99] 2 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 22:59 | 1 1 [133]รวันดา |
0-3
0-2 |
มาลี[57] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Spanish queen cup (Spanish queen cup) | |||||
FT 22:59 | แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) |
0-0
0-0 |
ซาราโกซ่า (ญ) 1 | -0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | 1 โรมาเนีย ยู20 |
2-1
1-1 |
โปแลนด์(ยู20) 4 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 23:15 | [97]คองโก |
1-1
0-1 |
นามิเบีย[108] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | [GER D1-5]แอร์เบ ไลป์ซิก(N) |
2-1
1-0 |
Eilenburg[GER RegNE-18] | -2.75 ▼▼▼ ▼▼-1.5 ▼-1.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 12 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 00:00 | 1 โครเอเชีย(ยู 21) |
2-0
1-0 |
เอสโตเนีย(ยู 21) 2 | -3.75 ▼▼▼-3 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 00:00 | 2 [72]อิรัก(N) |
1-1
0-0 |
ซีเรีย[85] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 00:00 | 4 1 [119]อาเซอร์ไบจาน |
1-3
0-0 |
ลักเซมเบิร์ก[94] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 3 [93]จอร์เจีย |
2-0
0-0 |
สวีเดน[17] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 00:00 | [89]อารเมเนีย |
0-5
0-2 |
FYR มาซิโดเนีย[74] 1 | +0 | |
FT 00:00 | [33]รัสเซีย |
6-0
1-0 |
ไซปรัส[103] | -1.5 ▲▲▲-2.25 ▼-2 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | 1 [25]เซอร์เบีย |
4-0
1-0 |
กาตาร์[46] 3 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 00:00 | โปรตุเกส (ยู20) |
2-0
0-0 |
อังกฤษ(ยู 20) | +0 ▲+0.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 1 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) |
3-0
0-0 |
โกดอย ครูซ (สำรอง) 5 | -0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:30 | [31]สาธารณรัฐเช็ก |
7-0
2-0 |
คูเวต[142] | -1.5 ▼-1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 00:30 | [26]ยูเครน |
1-1
0-1 |
บัลแกเรีย[70] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:30 | ฮอลล์แลนด์ (ยู 18)(N) |
3-2
0-1 |
อังกฤษ (ยู 18) | - | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 00:45 | 2 [8]ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) |
2-2
1-0 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ)[6] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 00:45 | 1 Sporting Club Tel Aviv |
1-3
0-0 |
ฮาโปเอลคริยาด โอโน 2 | +0.75 ▲▲▲ ▲+1.75 |
|
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 01:00 | 4 ซานมารีโน(ยู 21) |
0-4
0-4 |
อิสราเอล(ยู 21) 2 | +3.75 ▼▼▼+3 |
|
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 01:00 | 1 [5]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) |
2-1
0-0 |
บีน๊อต เนทันยา (ญ)[9] | -1.75 ▲▲-2.25 ▲-2.5 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 1 Vocem SP Youth |
0-4
0-2 |
Itapirense U20 1 | +2.25 ▼+2 |
|
FT 01:00 | 2 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) |
1-2
0-0 |
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 3 | +0.25 | |
FT 01:00 | Independente FC Limeira Youth |
0-2
0-1 |
มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | +2.25 ▲+2.5 |
|
FT 01:00 | 3 ซานโตส(เยาวชน) |
4-2
2-1 |
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1 2 | -0.5 | |
FT 01:00 | 3 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) |
2-0
1-0 |
1 3 | +0.5 | |
FT 01:00 | 3 เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) |
0-2
0-1 |
เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 1 5 | +1.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 1 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) |
2-1
1-0 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1 2 | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 4 Confianca/PB |
2-1
1-1 |
Femar FC 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:00 | Esporte Limoeiro |
1-3
0-0 |
Campo Grande CE 2 | +1.5 | |
FT 01:00 | 3 Picuiense |
1-4
0-0 |
สปอร์ท ลากัว เซค่า 4 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 01:00 | 4 Barra da Tijuca U20 |
0-3
0-1 |
วาสโก ( เยาวชน) 3 | +2.25 | |
FT 01:00 | 5 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) |
2-1
1-1 |
Serra Macaense U20 4 | -1.5 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 3 CSE U20 |
11-0
2-0 |
Agrimaq Pilarense U20 4 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 01:00 | 4 1 ASSU U20 |
1-1
0-0 |
CE Forca e Luz U20 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | Talisma Sertaozinho U20 |
0-2
0-1 |
Azzurra U20 3 | -1.25 | |
Brazil Campeonato Carioca Women (Brazil Campeonato Carioca Women) | |||||
FT 01:00 | 1 วาสโก ดา กามา ( ญ ) |
4-0
3-0 |
Duque de Caxias (w) 2 | -2.75 ▲▲▲ ▲▲▲-4.25 |
|
FT 01:00 | 2 Serra Macaense (w) |
1-1
0-1 |
Bangu (w) 1 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:10 | 4 Comercial AL U20 |
0-2
0-2 |
SC Penedense U20 1 6 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน) |
1-4
1-2 |
Tapajos PA U20 | - | |
FT 01:30 | US Mondorf-les-Bains |
1-3
0-0 |
Hostert | +0 | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 01:30 | 1 [7]Hapoel Marmorek Irony Rehovot (w) |
0-0
0-0 |
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)[4] | +2.75 ▼▼▼+2 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:30 | 2 [13]ซาน มาร์ติน เบอซาโค |
1-2
1-1 |
ซีเอ อัตลาส[14] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 1 [19]เอล พอร์เวเนอร์ |
0-1
0-0 |
คลับ ลูจัน[15] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 1 Rioverdense |
1-6
0-3 |
Cerrado EC | +0.5 | |
FT 01:30 | 1 Guanabara City FC |
2-3
1-0 |
ASEEV 2 | +1 ▼+0.75 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | 2 เกรมิโอนาซีอองนัล (ยู 20) |
4-6
4-3 |
SC Doze Horas U20 1 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:30 | 1 กัวเนีย (เยาวชน) |
1-3
1-1 |
วิลา โนวา(เยาวชน) 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:40 | 1 [18]Leandro N Alem |
1-2
0-1 |
เคลย์โพล[6] | +0 | |
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 02:00 | 2 อังกฤษ(ยู 21) |
3-1
3-1 |
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) 3 | -1 ▼-0.75 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 02:00 | 3 [134]โตโก |
1-1
1-0 |
เซเนกัล[20] | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 02:00 | 2 [66]แอฟริกาใต้ |
1-0
1-0 |
ซิมบับเว[118] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 02:00 | ฮังการี(ยู 19) |
0-1
0-0 |
อิตาลี(ยู 19) 1 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde) | |||||
FT 02:00 | [BRA D3A-5]มานุส (สมัครเล่น) |
1-1
0-0 |
เรโม เบเลม[BRA D2-15] | -0.25 | |
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 02:00 | 2 [ENG PU23A-1]อาร์เซน่อล (ยู 23) |
1-4
0-3 |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)[ENG PU23B-2] 1 | -0.75 ▼▼▼ ▼+0.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:00 | 2 1 Castelo U20 |
2-0
0-0 |
Araguacema U20 3 | +0.25 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 02:30 | 3 [(c)-2]คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส |
1-0
1-0 |
ฟลานเดรีย[(c)-1] 3 | +0 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 02:30 | [1]Bulle |
0-0
0-0 |
เวอแวสปอร์ต[5] | - | |
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 02:45 | ฝรั่งเศส (ยู 21) |
7-0
3-0 |
อาร์มาเนีย(ยู 21) 1 | -3.75 ▲-4 ▼-3.75 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA)) | |||||
FT 02:45 | 1 [12]เยอรมนี |
9-0
4-0 |
ลิกเตนสไตน์[190] 1 | -5.5 ▼▼-5 ▲▲-5.5 |
|
FT 02:45 | 4 [47]กรีซ |
0-1
0-1 |
สเปน[7] 2 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 02:45 | 1 [173]มอลตา |
1-7
1-4 |
โครเอเชีย[18] | +2.25 ▲+2.5 |
|
FT 02:45 | 1 [41]โรมาเนีย |
0-0
0-0 |
ไอซ์แลนด์[62] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 02:45 | 3 [51]ไอร์แลนด์ |
0-0
0-0 |
โปรตุเกส[8] 1 3 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 02:45 | 2 [40]สโลวาเกีย |
2-2
0-1 |
สโลวีเนีย[64] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 02:45 | 1 Pontypridd Town (w) |
3-1
1-1 |
Barry Town (W) | -0.25 | |
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
FT 03:00 | 1 แองกวิลลา(ยู20)(N) |
2-2
0-1 |
เกาะเซนต์มาร์ติน(ยู 20) 1 1 | +0.75 | |
FT 03:00 | British Virgin Islands U20(N) |
1-0
0-0 |
เดอะเซนต์มาร์ติน (ยู 20) | - | |
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 04:00 | 1 [55]เอกวาดอร์ |
1-0
1-0 |
เวเนซุเอลา[50] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 2 Huracanes Izcalli FC |
3-1
2-0 |
Alebrijes de Oaxaca II | +0.75 | |
Panama First Division Women (Panama First Division Women) | |||||
FT 04:15 | 2 CA Independiente de la Chorrera (W) |
1-1
0-1 |
CD Universitario (W) 4 | +1.5 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:30 | 2 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด |
0-1
0-0 |
คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 2 | +0 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 1 [3]ฟลาเมงโก |
3-0
1-0 |
บาเฮีย บีเอ[16] 2 3 | -1.25 ▼-1 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 2 [14]ปอนเต เปรตา |
0-0
0-0 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[1] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 05:00 | 5 [11]แซมปายโอ้ คอเรีย |
3-0
1-0 |
วิลา โนวา[13] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 05:00 | เซอราโน พีบี |
5-3
1-2 |
Sabugy FC | +0.25 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 05:00 | 3 Union Y Progreso |
1-2
1-2 |
Santamarina Tandil Reserves 4 | +2 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 05:00 | 1 1 Internacional PB |
1-5
0-2 |
Centro Sportivo Paraibano | +2.25 ▲+2.5 |
|
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
FT 06:00 | โดมินิกา(ยู20)(N) |
0-10
0-5 |
คูราเซา(ยู20) | - | |
FT 06:00 | 1 เบลิเซ่ (ยู 20) |
0-2
0-2 |
สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) | +1.5 ▲+1.75 |
|
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 06:00 | 2 [38]ปารากวัย |
0-1
0-0 |
ชิลี[21] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 06:00 | 4 GA Farroupilha/RS |
0-0
0-0 |
Tres Passos RS 4 | +0.25 ▼+0 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |