ราคาบอล.cc







ผลบอล 13 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 12 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 11 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 10 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 9 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 8 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 7 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 11 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 1 [2]พัลไมรัส 4-0
2-0
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[14] 3 -1
-1.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 06:30 2 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ(N) 1-2
1-1
แรมปรา จูเนียร์ 4 -1
-0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:50 4 1 [5]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 2-1
0-1
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี[4] 6 -0.25
+0
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 2 Clemson 0-1
0-1
Duke 4 -0.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 07:00 1 เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ 2-2
2-1
CA Fray Luis Beltran 3 -1.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:30 1 1 [18]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี(N) 2-3
0-1
อเมริกา เอ็มจี[9] 3 +0
+0.25
+0
FT 07:30 2 [17]ยูเวนตูเด้ 2-1
0-0
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[7] 4 +0.25
+0
FT 07:30 3 [5]ฟอร์ตาเลซ่า 1-1
0-0
เซาเปาโล[13] 4 +0
-0.25
+0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 [5]ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-0
0-0
ลอนดริน่า พีอาร์[17] 1 -0.5
-0.75
FT 07:30 3 [3]โกยาส 2-1
0-0
กอริติบ้า พีอาร์[2] 2 -0.5
-0.25
FT 07:30 4 [9]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-3
0-1
วิตอเรีย บีเอ[18] 2 -0.5
-0.75
-0.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 08:00 2 [COL D1(c)-1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 5-0
2-0
เดปอร์ติโว เปไรร่า[COL D1(c)-5] 4 -0.75
-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 08:00 1 1 [143]นิการากัว 0-3
0-2
คิวบา[179] 2 -0.75
-1.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:00 3 โลรอส เดอ โคลิม่า 1-2
0-1
แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 2 -0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:05 1 [5]Cocodrilos de Tabasco FC 1-1
0-0
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[14] 3 -0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 08:30 1 เม็กซิโก(ยู 20) 0-0
0-0
โคลัมเบีย(ยู 20) 1 +0
-0.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:30 คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร 4-0
2-0
Ciervos FC 2 -1.25
FT 09:00 Lobos ULM 1-2
0-0
Club Deportivo Zap -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 10:00 2 [CB-10]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-1
0-1
ซัลยุต[CB-5] 2 +0.5
+1
+0.75
USA Independent League (USA Independent League)
FT 10:00 1 California Utd Strikers 3-1
3-1
San Diego 1904 FC 1 2 -1
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:05 4 [14]คอร์เรคามินอส ยูเอที 2-1
1-0
Monterrey B[11] 4 +0
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 10:40 2 โคราส เดอ นายาริท 0-3
0-2
ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 3 +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 12:00 [CB-3]Dinamo Vladivostok 1-1
0-0
อแวนการ์ด คุร์สค์[CB-6] 1 2 -1
-0.75
-1.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:15 1 Telaga Biru FC 1-6
0-1
Persidago Gorontalo +4
FT 13:00 2 Persak Kebumen 1-0
1-0
ISP Purworejo 1 6 -2.25
FT 13:15 มาดูรา เอฟซี 4-1
0-1
Bajul Ijo Surabaya 3 -2.25
Pend 13:15 Persekabpas Pasuruan
Asifa FC -2.5
-2.75
FT 13:15 1 Batulicin Putra 69 Tanbu 1-0
0-0
PS Kab Tapin Binuang 1 -4

-3
FT 13:15 2 Persiga Trenggalek 1-0
1-0
Swiss FC Magetan 2 -0.75
-1.25
FT 13:15 4 1 Deltras Sidoarjo 1-1
0-1
Putra Delta Sidoarjo FC 4 +0.5
+0
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 14:00 3 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 1-0
0-0
Friends United 1 -0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:15 Abdi United 3-0
0-0
Likot FC 1 -0.75
FT 15:00 2 Persebaru Banjarbaru 6-0
3-0
Talenta Banua FC 3 -1.75
-2
FT 15:00 5 1 PPSM Magelang 1-3
0-2
เปอร์ซิบาส บานยูมาส 1 1 +0.75
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 เบเบล ยูไนเต็ด 1-1
0-0
พีเอสเอ็มเอส เมเดน 3 +1
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:15 1 1 Persenga Nganjuk 0-2
0-0
Persemag Magetan 2 +0
FT 15:15 2 Persikabo Batu 2-1
2-1
Assyabaab Bangil 2 -1.5
-1.25
FT 15:15 3 Cahaya Madura Muda 0-1
0-0
Perseba Bangkalan 3 -1
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
Pend 15:15 ยัง ชาร์เลนเจอร์
บียู เอฟซี +0.5
+0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:30 3 PSIW Wonosobo 2-2
0-0
Persika Karanganyar 1 3 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [BEL D1-10]เคเอเอ เกนท์ 1-3
0-0
คอร์ไทรจ์[BEL D1-9] -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 16:10 1 [34]ออสเตรเลีย 0-0
0-0
ซาอุดีอาระเบีย[49] 2 -0.5
-1
-0.75
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 17:00 2 [10]เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 2-2
0-1
นาซาฟ การ์ชิ[4] 4 +0.75
+1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 3 Iskra Ksieginice 1-2
0-1
Granit Roztoka 4 +1.75
+1.5
FT 17:00 4 Huragan Wolomin 1-3
0-1
WKRA Zuromin 1 -0.75
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 17:00 Universitatea Galati (w) 0-3
0-0
Banat Girls Women -0.75
+0
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [BEL D1-12]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 0-2
0-0
ราซิ่ง เกงค์[BEL D1-7] -
FT 18:00 1 [BEL D1-13]ออสเทนเด้ 4-4
0-3
KMSK Deinze[BEL D2-4] 1 -1
-0.5
FT 18:00 [TUR D1-6]เบซิคตัส เจเค 3-0
2-0
เอฟเค ชคูปิ[MKD D1-1] -
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
FT 18:00 3 1 Al Nabk 5-3
2-3
Qamhana 4 -1.25

-2.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 18:00 2 [35]เกาหลีใต้ 1-0
1-0
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์[71] -1
-1.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 3 [16]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 0-2
0-0
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[11] 1 3 -0.5
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [CA-9]คแวนท์ ออบนินส์ค 2-2
0-0
Metallurg Vidnoye[CA-11] -0.25
-0.5
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 ซาเบล 2 3-1
0-0
FK Qabala II 1 -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 3 1 พีเอสบีเอส บีไอเอเค 0-1
0-0
เปอซิบา บาลิคปาปัน 1 +0.25
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:30 อิตาลี (ยู 18) 0-3
0-1
ฝรั่งเศส (ยู 18) +0.5
Poland Youth League (Poland Youth League)
FT 18:30 GKS Tychy U19 5-3
4-0
Odra Wodzislaw U19 -4
-4.25
Iraq Cup (Iraq Cup)
FT 18:30 อัล คาฮาบา 1-0
0-0
Dujail SC 5 -2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 [BUL D1-5]เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3-1
1-1
FC Dobrudzha[BUL D2-18] -
FT 19:00 [GER D2-10]คาร์ลสรูห์ เอสซี 1-2
0-2
ไฟร์บวร์ก[GER D1-3] +0.25
+0.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 19:00 3 สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) 1-1
0-1
ยูเครน (ยู 21) +0.25
+0.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 19:00 [92]เลบานอน 1-2
1-0
อิหร่าน[22] 3 +1
+1.25
FT 19:00 1 [98]เวียดนาม 0-1
0-1
ญี่ปุ่น[28] 1 +1.5
+2
+1.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 3 [7]การท่าเรือ เอฟซี 1-0
0-0
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[13] 4 -1
-0.5
-0.75
denmark reserves league (denmark reserves league)
Postp 19:00 [A-3]ลิงบี้(สำรอง)
โคเปนเฮเกน (สำรอง)[A-4] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 โปรตุเกส (ยู 18)(N) 2-1
2-0
เบลเยี่ยม (ยู 18) -0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 3 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 1-1
0-0
CA Atlanta Reserves 2 -0.25
FT 19:00 5 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 3-1
2-1
ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 2 -0.75
-1
FT 19:00 2 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) 2-0
0-0
เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 2 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 19:00 3 Independiente Rivadavia U20 0-3
0-1
Gimnasia Mendoza U20 4 -0.25
FT 19:00 2 Deportivo Maipu U20 1-2
1-0
San Martin de San Juan U20 2 +0.5
FT 19:00 3 1 Atletico Rafaela U20 1-2
0-1
Instituto AC Cordoba U20 4 +0
Pend 19:00 Estudiantes Rio Cuarto U20
Belgrano U20 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 [GER D2-6]เนิร์นแบร์ก 2-0
2-0
เรนดอร์ฟ อัลทัช[AUT D1-11] 1 -0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 1 1 Sed Elmahla 1-1
0-1
อลาอับ ดามานอาวเออร์ 3 -0.25
+0
FT 19:30 3 Al Majd 2-1
1-0
บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 2 +0
FT 19:30 2 Egy Salloum 3-0
1-0
อัลซาร์ก้า 3 -0.5
FT 19:30 2 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 2-3
2-1
เอล โอลิมปิก 1 +0.5
FT 19:30 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 4-0
2-0
เอล มานซูรา 2 -1.25
-1
FT 19:30 2 Sporting Alexandria 2-1
0-1
อาบู แคร์ เซเมด 1 1 +0
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
19:30 วาสโกดา กามา เอซี (ยู 20)
Campineira U20 -0.75
-0.5
Bosnia Herzegovina Regional Cup (Bosnia Herzegovina Regional Cup)
FT 19:30 2 เอฟเค โมดริกา 0-3
0-1
โบแรกซ์ บันจา ลูกา 2 +1.5
+1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [SUI Sl-5]กราสฮ็อปเปอร์ 3-1
2-1
วาดุซ[SUI D1-2] -
FT 20:00 [GER D2-7]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 7-4
3-2
นอร์ดเจลแลนด์[DEN SASL-10] -0.75
FT 20:00 [GER D3-2]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค(N) 2-1
2-0
เอสซี ฮีเรนวีน[HOL D1-12] +0.75
+0.25
FT 20:00 [GER D2-1]ซังค์ เพาลี 2-2
1-1
วีบรอก[DEN SASL-9] -
FT 20:00 [GER D2-12]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 2-1
2-0
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[HOL D1-14] -0.25
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
FT 20:00 1 [9]สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) 1-2
0-0
เกนท์ บี (ญ)[3] 1 +1
+0.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 20:00 3 [137]เอธิโอเปีย(N) 1-1
0-1
กานา[52] 1 +1.25
+1.5
FT 20:00 [130]แทนซาเนีย 0-3
0-1
คองโก-กินชาซา[67] 2 +0
FT 20:00 2 [82]ยูกันดา 1-1
0-0
เคนยา[104] 1 -0.75
North Africa Youth Cup (North Africa Youth Cup)
FT 20:00 ตูนิเซีย(ยู20)(N) 1-1
0-1
มอริเตเนีย (ยู20) -
FT 20:00 แอลจีเรีย (ยู20)(N) 0-1
0-1
อียิปต์(ยู 20) -
20:00 แอลจีเรีย (ยู20)
ลิเบีย(ยู20) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 1 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) 3-2
2-2
เยอรมนี(ยู16) 1 +0.5
FT 20:00 1 [96]คีร์กีซสถาน(N) 2-1
2-1
สิงคโปร์[160] 1 -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 1 Gornik Zlotoryja 1-2
0-1
GKS Prochowiczanka Prochowice 1 +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 4 1 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 2-0
1-0
ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 3 +0
FT 20:00 2 บานฟิลด์(สำรอง) 4-1
1-0
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2 -1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 2 [GER D3-3]เอสวี เม็พเพ่น(N) 0-3
0-1
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[HOL D1-10] 1 +0.25
+0
-0.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 3 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 0-1
0-1
AS Abadi 2 -0.75
ฟุตบอลหญิง แชมเปียนชิป มาซิโดเนีย (Macedonia League Women)
FT 20:30 แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) 0-8
0-4
ZFK Skopje 2014 (W) 1 +2
+2.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:40 2 อิตาลี(ยู20) 1-2
1-2
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20) 4 -1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:45 [AUT D1-5]ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก(N) 1-1
0-0
ASK Bravo Publikum[SLO D1-4] -0.75
-0.5
FT 21:00 [GER D2-2]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 3-1
2-1
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[GER D2-17] -
FT 21:00 [AUT D2-14]FC Superfund Pasching 0-2
0-0
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[AUT D2-5] +0.75
+1
+0.75
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 21:00 1 [CZE D1-12]เบามิต ยาโบลเนค 4-0
2-0
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[CZE D2-8] 1 -1.75
-2
-1.75
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 21:00 2 [3]มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 2-0
1-0
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)[2] 1 1 +0.5

+1.75
+1.5
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 21:00 2 [6]เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 5-2
5-0
Deinze U21[10] 1 +0
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 21:00 2 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน)(N) 1-0
0-0
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 3 +0
-0.25
FT 21:00 2 AA Flamengo Guarulhos U20 0-1
0-0
เซาเปาโล(ยู 20) 2 +2
+2.25
+2
FT 21:00 1 1 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 2-2
0-2
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 2 +1
FT 21:00 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 0-2
0-2
พัลไมรัส (เยาวชน) 2 +0.5
+0.25
+0.5
FT 21:00 1 วีโล คลับ (เยาวชน) 2-2
0-1
เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 1 3 +1.5
+1
CAF Champions League Women (CAF Champions League Women)
FT 21:00 2 AS Mande (W) 1-1
1-0
Malabo Kings (W) 1 +2.25
+2
FT 21:00 Wadi Degla (W) 2-2
2-1
Hasaacas (W) 3 +1.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 21:05 2 อคาสซูโซ(สำรอง) 0-1
0-1
คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 1 2 -0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 21:10 2 Riopardense U19 1-3
0-0
SC Jau U20 4 +3
+3.25
+3
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:30 ฝรั่งเศส(ยู 20) 2-3
1-1
เยอรมัน (ยู20) -
FT 21:30 สวีเดน(ยู18)(N) 2-2
1-0
ไอร์แลนด์ (ยู 18) -
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 22:00 2 เยอรมนี(ญ) ยู 17 3-1
1-0
โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 -0.75
-1
-1.5
FT 22:00 2 ฟินแลนด์(ญ) ยู17(N) 4-0
3-0
บอสเนีย(ญ) ยู17 3 -1.25
-1.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 22:00 1 [75]จีน(N) 1-1
1-0
โอมาน[77] 1 +0
+0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 1 โปรตุเกส(ยู 19) 1-0
1-0
จอร์เจีย (ยู 19) -1.75
-2
-1.75
FT 22:00 2 สโลวะเกีย(ยู 19)(N) 1-2
0-1
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) +0.75
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 22:00 1 1 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 0-0
0-0
Deportivo Xinabajul 2 -0.5
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:00 4 Hapoel Segev Shalom 1-3
0-2
MS Jerusalem 1 +0.25
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 22:00 [5]เลสตัน เอฟซี
สแตรทฟอร์ด ทาวน์[15] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:15 2 [AUT D2-12]เอสวี ฮอร์น 1-1
1-0
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[AUT D2-10] 1 +0
+0.25
Pend 22:59 FC Emmen U21
Cambuur Leeuwarden U21 -1.5
-1.75
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 22:59 หมู่เกาะแฟโร(ญ) ยู17(N) 1-5
1-3
อิสราเอล(ญ) ยู17 +1.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 22:59 1 1 [133]รวันดา 0-3
0-2
มาลี[57] 3 +0.5
+1
+0.75
FT 22:59 3 [83]เบนิน 2-0
1-0
มาดากัสการ์[99] 2 -0.5
-1
-0.75
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 22:59 แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) 0-0
0-0
ซาราโกซ่า (ญ) 1 -0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 1 Romania U20 2-1
1-1
โปแลนด์(ยู20) 4 +0.25
+0
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 23:15 [97]คองโก 1-1
0-1
นามิเบีย[108] 1 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 [GER D1-5]แอร์เบ ไลป์ซิก(N) 2-1
1-0
Eilenburg[GER RegNE-18] -2.75

-1.5
-1.25

ผลฟุตบอลวัน 12 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 00:00 1 โครเอเชีย(ยู 21) 2-0
1-0
เอสโตเนีย(ยู 21) 2 -3.75
-3
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 00:00 2 [72]อิรัก(N) 1-1
0-0
ซีเรีย[85] 3 -0.5
+0
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 00:00 [33]รัสเซีย 6-0
1-0
ไซปรัส[103] -1.5
-2.25
-2
FT 00:00 [89]อารเมเนีย 0-5
0-2
FYR มาซิโดเนีย[74] 1 +0
FT 00:00 3 [93]จอร์เจีย 2-0
0-0
สวีเดน[17] 1 +1.25
+0.75
+1
FT 00:00 4 1 [119]อาเซอร์ไบจาน 1-3
0-0
ลักเซมเบิร์ก[94] 1 -0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 โปรตุเกส (ยู20) 2-0
0-0
อังกฤษ(ยู 20) +0
+0.25
FT 00:00 1 [25]เซอร์เบีย 4-0
1-0
กาตาร์[46] 3 -1
-1.5
-1.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 1 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 3-0
0-0
โกดอย ครูซ (สำรอง) 5 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 00:30 [AUT D2-3]เอสเคยู อัมเสตทเทน
เอฟซี เวลส์[AUS D3C-16] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:30 ฮอลล์แลนด์ (ยู 18)(N) 3-2
0-1
อังกฤษ (ยู 18) -
FT 00:30 [26]ยูเครน 1-1
0-1
บัลแกเรีย[70] 1 -1
-1.25
FT 00:30 [31]สาธารณรัฐเช็ก 7-0
2-0
คูเวต[142] -1.25
-1.75
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 00:45 2 [8]ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 2-2
1-0
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ)[6] 1 -0.75
-0.5
-0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 00:45 1 Sporting Club Tel Aviv 1-3
0-0
ฮาโปเอลคริยาด โอโน 2 +0.75

+1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:00 Falcon FC
Barra dos Coqueiros SE -0.75
-1
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 01:00 4 ซานมารีโน(ยู 21) 0-4
0-4
อิสราเอล(ยู 21) 2 +3.75
+3
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 01:00 1 [5]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) 2-1
0-0
บีน๊อต เนทันยา (ญ)[9] -1.75
-2.25
-2.5
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 3 เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) 0-2
0-1
เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 1 5 +1.25
FT 01:00 3 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 2-0
1-0
Oeste U20 1 3 +0.5
FT 01:00 3 ซานโตส(เยาวชน) 4-2
2-1
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1 2 -0.5
FT 01:00 Independente FC Limeira Youth 0-2
0-1
มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) +2.25
+2.5
FT 01:00 2 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 1-2
0-0
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 3 +0.25
FT 01:00 1 Vocem SP Youth 0-4
0-2
Itapirense U20 1 +2
+2.25
+2
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 1 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) 2-1
1-0
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1 2 +0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 Esporte Limoeiro 1-3
0-0
Campo Grande CE 2 +1
+1.5
FT 01:00 4 Confianca/PB 2-1
1-1
Femar FC 2 -1.25
-1.5
FT 01:00 3 Picuiense 1-4
0-0
สปอร์ท ลากัว เซค่า 4 +1.25
+1.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:00 5 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 2-1
1-1
Serra Macaense U20 4 -1.5
FT 01:00 4 Barra da Tijuca U20 0-3
0-1
วาสโก ( เยาวชน) 3 +2.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 Talisma Sertaozinho U20 0-2
0-1
Azzurra U20 3 -1.25
Pend 01:00 AA Carapebus U20
ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) -
FT 01:00 4 1 ASSU U20 1-1
0-0
CE Forca e Luz U20 1 +0
-0.25
FT 01:00 3 CSE U20 11-0
2-0
Agrimaq Pilarense U20 4 -1.5
-1.75
Brazil Campeonato Carioca Women (Brazil Campeonato Carioca Women)
FT 01:00 2 Serra Macaense (w) 1-1
0-1
Bangu (w) 1 +1.25
+0.75
FT 01:00 1 วาสโก ดา กามา ( ญ ) 4-0
3-0
Duque de Caxias (w) 2 -2.75

-4.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:10 4 Comercial AL U20 0-2
0-2
SC Penedense U20 1 6 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน) 1-4
1-2
Tapajos PA U20 -
FT 01:30 US Mondorf-les-Bains 1-3
0-0
Hostert +0
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 01:30 1 [7]Hapoel Marmorek Irony Rehovot (w) 0-0
0-0
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)[4] +2.75
+2
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:30 1 [19]เอล พอร์เวเนอร์ 0-1
0-0
คลับ ลูจัน[15] 1 +0
-0.25
+0
FT 01:30 2 [13]ซาน มาร์ติน เบอซาโค 1-2
1-1
ซีเอ อัตลาส[14] 1 +0
-0.25
+0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:30 1 Guanabara City FC 2-3
1-0
ASEEV 2 +1
+0.75
FT 01:30 1 Rioverdense 1-6
0-3
Cerrado EC +0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 1 กัวเนีย (เยาวชน) 1-3
1-1
วิลา โนวา(เยาวชน) 4 +0.5
+0.25
FT 01:30 2 เกรมิโอนาซีอองนัล (ยู 20) 4-6
4-3
SC Doze Horas U20 1 4 -0.75
-0.5
-0.75
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:40 1 [18]Leandro N Alem 1-2
0-1
เคลย์โพล[6] +0
+0.25
+0
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 02:00 2 อังกฤษ(ยู 21) 3-1
3-1
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) 3 -1
-0.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 02:00 2 [66]แอฟริกาใต้ 1-0
1-0
ซิมบับเว[118] 1 -1
-1.25
FT 02:00 3 [134]โตโก 1-1
1-0
เซเนกัล[20] +0.5
+1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:00 ฮังการี(ยู 19) 0-1
0-0
อิตาลี(ยู 19) 1 +1.25
+1
+1.25
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde)
FT 02:00 [BRA D3A-5]มานุส (สมัครเล่น) 1-1
0-0
เรโม เบเลม[BRA D2-15] -0.25
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 02:00 2 [ENG PU23A-1]อาร์เซน่อล (ยู 23) 1-4
0-3
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)[ENG PU23B-2] 1 -0.75
+0
+0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:00 2 1 Castelo U20 2-0
0-0
Araguacema U20 3 +0.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 02:30 3 [(c)-2]คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1-0
1-0
ฟลานเดรีย[(c)-1] 3 +0
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 02:30 [1]Bulle 0-0
0-0
เวอแวสปอร์ต[5] -
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 02:45 ฝรั่งเศส (ยู 21) 7-0
3-0
อาร์มาเนีย(ยู 21) 1 -3.75
-4
-3.75
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 02:45 2 [40]สโลวาเกีย 2-2
0-1
สโลวีเนีย[64] 1 3 -0.5
-0.25
FT 02:45 3 [51]ไอร์แลนด์ 0-0
0-0
โปรตุเกส[8] 1 3 +1.25
+1.5
+1.25
FT 02:45 1 [41]โรมาเนีย 0-0
0-0
ไอซ์แลนด์[62] 1 -0.75
-1
-0.75
FT 02:45 1 [173]มอลตา 1-7
1-4
โครเอเชีย[18] +2.25
+2.5
FT 02:45 4 [47]กรีซ 0-1
0-1
สเปน[7] 2 +1
+1.25
+1
FT 02:45 1 [12]เยอรมนี 9-0
4-0
ลิกเตนสไตน์[190] 1 -5.5
-5
-5.5
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women)
FT 02:45 1 Pontypridd Town (w) 3-1
1-1
Barry Town (W) -0.25
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
FT 03:00 British Virgin Islands U20(N) 1-0
0-0
เดอะเซนต์มาร์ติน (ยู 20) -
FT 03:00 1 แองกวิลลา(ยู20)(N) 2-2
0-1
เกาะเซนต์มาร์ติน(ยู 20) 1 1 +0.75
+0.5
+0.75
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 04:00 1 [55]เอกวาดอร์ 1-0
1-0
เวเนซุเอลา[50] 3 -1
-1.5
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 04:00 2 Huracanes Izcalli FC 3-1
2-0
Alebrijes de Oaxaca II +0.75
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 04:15 2 CA Independiente de la Chorrera (W) 1-1
0-1
CD Universitario (W) 4 +1.5
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 04:30 2 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 0-1
0-0
คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 2 +0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 1 [3]ฟลาเมงโก 3-0
1-0
บาเฮีย บีเอ[16] 2 3 -1.25
-1
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 5 [11]แซมปายโอ้ คอเรีย 3-0
1-0
วิลา โนวา[13] 1 +0
+0.25
+0
FT 05:00 2 [14]ปอนเต เปรตา 0-0
0-0
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[1] 3 +0
+0.25
+0
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
FT 05:00 เซอราโน พีบี 5-3
1-2
Sabugy FC +0.25
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 05:00 3 Union Y Progreso 1-2
1-2
Santamarina Tandil Reserves 4 +2
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 05:00 1 1 Internacional PB 1-5
0-2
Centro Sportivo Paraibano +2.25
+2.5
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
FT 06:00 1 เบลิเซ่ (ยู 20) 0-2
0-2
สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) +1.5
+1.75
FT 06:00 โดมินิกา(ยู20)(N) 0-10
0-5
คูราเซา(ยู20) -
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 06:00 2 [38]ปารากวัย 0-1
0-0
ชิลี[21] 3 +0
-0.25
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 06:00 4 GA Farroupilha/RS 0-0
0-0
Tres Passos RS 4 +0.25
+0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน