ราคาบอล.cc







ผลบอล 12 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 11 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 10 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 9 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 8 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 7 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 6 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 10 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 06:10 1 Sport Clube Capixaba U20 1-1
1-1
Porto Vitoria U20 3 +0
+0.5
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 06:25 Mixto EC (W) 7-0
3-0
Acao (W) 2 -4
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:30 4 [1]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 1-0
0-0
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส[3] 2 -0.25
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 06:30 1 เอบีซี อาร์เอ็น 2-1
0-0
ซูซา พีบี -1
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 06:35 3 [5]อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 1-2
1-1
เบลกราโน่[6] 6 +0
-0.25
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 07:00 [4]ยอร์ก 9 เอฟซี 1-3
0-2
Forge FC[1] 1 +0.25
+0.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:30 3 [19]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-0
0-0
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[8] 1 -0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 2 [10]ครูไซโร่ (เอ็มจี) 2-0
1-0
บัสควอ เอฟซี[16] 2 -0.25
-1
-0.75
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 1 [9]CD Victoria 1-0
1-0
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม[5] +1
+0.5
FT 08:00 [10]พลาเทนเซ่ 1-4
0-2
ซีดี โอลิมเปีย[3] +1.25

+2.5
+2.25
FT 08:00 3 [7]เรอัลโซเซียดัดโทเคา 0-3
0-2
มาราธอน[6] 2 +0.5
+0
FT 08:00 3 [2]เรอัล ซีดี เอสปานา 2-1
2-1
ซีดี วิด้า[1] 2 -0.5
-0.25
FT 08:00 2 [4]ซีดี โมตากัว 3-2
2-1
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ[8] 2 -1.75
-2.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 08:00 2 [2]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0-0
0-0
โบญาก้า ซิโค[3] 4 +0
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:05 3 [15]ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1-2
0-1
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[13] 2 -0.5
-0.75
-0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 08:15 5 โรชา เอฟซี(N) 1-2
1-0
ดานูบิโอ เอฟซี 2 +0.5
+1
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:05 1 [1]ดอราดอส เดอ ซินาลัว 0-3
0-3
แทมปิโก มาเดโร[5] 2 -0.75
-0.25
-0.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:30 1 Basmi FC 1-1
0-1
Dulupi FC 1 -1.5
-1.25
FT 12:45 2 Persipera Bangkep 1-1
1-1
Persito Toli-Toli -0.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 [2]Hebei Gongfu(N) 1-0
0-0
Xiamen Ludao[5] -0.75
FT 13:00 [1]ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 1-0
0-0
Dongguan Guanlian[8] -2.5
-3
-2.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
Pend 13:15 PS Kota Pahlawan
Kresna FC -0.75
-1.25
Pend 13:15 Peseban Banjarmasin
Perseran Rantau -
Vietnam Cup Women (Vietnam Cup Women)
FT 13:30 1 Than KSVN (w) 1-1
1-0
Phong Phu Ha Nam (w) 2 -0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 14:00 [WB-5]FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 3-0
1-0
เชอตาโนโว มอสโก[WB-10] 1 -1
-0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:50 Perstimmo FC 1-3
0-1
PSNB Nupabomba 4 -0.25
+0
Philippines UFL (Philippines UFL)
FT 15:00 3 เม็นดิโอล่า เอฟซี 0-6
0-3
คายาเอฟซี +1.5

+3
กัมพูชา คัพ (Cambodia Cup)
FT 15:00 1 เบือง เกต อังกอร์ 4-0
1-0
โซลติโล่ อังกอร์ 1 -2.5
FT 15:00 3 Tiffy Army FC 0-4
0-2
Electricite du Cambodge 2 -2.5
FT 15:00 1 Angkor tiger FC 2-0
0-0
Prey Veng 3 -1
FT 15:00 5 Kirivong Sok Sen Chey 2-3
0-2
มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 2 -0.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 3 1 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 3-1
0-1
คัลเทง พิวทรา เอฟซี 3 +0.5
+0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:15 2 Singhasari FC 0-4
0-3
Banyuwangi Putra 2 +0.5

+1.75
FT 15:15 2 Persehan Marabahan 0-5
0-1
Kotabaru FC 3 +2
+2.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:30 4 1 [AUS VPL-4]ฮูม ซิตี้ 3-1
1-0
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[AUS VPL-7] 3 -0.25
FT 15:30 1 [NSW-N TPL-4]บรอดมีโดว์ เมจิก(N) 0-3
0-1
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์[AUS D1-10] 1 +2.25
+2.5
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 Royal Thai Air Force FC 0-0
0-0
สมุทรปราการเอฟซี -0.75
FT 15:30 3 Muangnont Bankunmae FC 2-1
1-1
สยาม เอฟซี 1 3 -0.5
-0.25
FT 15:30 บางกอก เอฟซี 0-1
0-0
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 2 +0
FT 15:30 1 1 Inter Bangkok 1-4
0-0
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 1 +0.75
FT 15:30 Phram Bangkok FC 2-1
1-0
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด -0.5
-0.75
FT 15:30 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
0-0
Thonburi United FC -2
Vietnam Cup Women (Vietnam Cup Women)
FT 15:50 2 ฮานอย(ญ) 0-2
0-2
CLB TPHCM (W) 3 +0
-0.25
Bhutan League Women (Bhutan League Women)
FT 16:00 Yangchenphug Hss FC (W) 0-2
0-0
Paro FC (W) +5

+3.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 16:30 [7]FK Eskhata 0-3
0-2
อิสทิโล ดูชานบี[1] -
FT 16:30 1 [3]CSKA Pamir Dushanbe 2-0
1-0
FC Kuktosh[9] 3 -1
-1.25
FT 16:30 [4]FC Istaravshan 1-0
1-0
Ravshan Kulob[6] -
FT 16:30 [2]เอฟเค คูจานด์ 2-1
0-0
FC Khatlon[5] -
FT 16:30 2 [10]ดูชานเบ-83 0-1
0-0
Faizkand[8] 2 -0.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 16:30 1 Student Union FC 1-4
0-1
เอ็มอีจี +0.5
+0.25
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 17:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 19)(N) 4-0
3-0
มอลโดวา(ยู 19) 2 -3.25
-4
FT 17:00 1 ลัตเวีย(ยู 19)(N) 0-1
0-1
โรมาเนีย(ยู 19) +1
+1.25
FT 17:00 3 อาร์เมเนีย(ยู 19)(N) 3-2
0-2
สกอตแลนด์(ยู 19) 2 +1.75
denmark reserves league (denmark reserves league)
FT 17:00 1 [D-3]อัลบอร์กบีเค (สำรอง) 1-1
1-1
แรนเดอร์สเอฟซี(สำรอง)[D-2] 1 -0.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 1 [BG-13]เซริก เบเลดิเยสปอร์ 3-2
3-2
นีเด อนาโดลู เอฟเค[BG-18] 2 -0.75
FT 17:00 1 [BG-12]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
0-0
โบดรุมสปอร์[BG-9] 2 +0.25
FT 17:00 2 [BG-4]ซาคาร์ยาสปอร์ 2-0
1-0
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[BG-10] 4 -1.25
FT 17:00 1 [3]พาซาสปอร์ 1-2
1-1
Bukaspor[11] 4 -0.75
-0.25
-0.5
FT 17:00 [9]เคอร์คลาเรลีสปอร์ 0-0
0-0
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์[10] -0.5
-0.75
-0.5
FT 17:00 3 [BG-7]เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 1-0
0-0
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี[BG-6] 2 -0.25
+0
FT 17:00 2 1 [6]นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 0-0
0-0
เพนดิคสปอร์[1] 1 5 +0.25
FT 17:00 2 [BG-3]โครัม เอฟเค 1-1
0-0
เบเลดิเย แวนสปอร์[BG-5] 5 -0.75
-1.25
FT 17:00 4 [BG-20]คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0-1
0-1
อินโกลสปอร์[BG-14] 4 +0.75
+0.5
FT 17:00 5 [BG-2]ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0-1
0-0
Hekimoglu Trabzon[BG-1] 2 +0.25
FT 17:00 2 [BG-15]ตูร์กัสลูสปอร์ 2-2
0-1
อดิยามานสปอร์[BG-19] 4 -0.5
-0.75
-1
FT 17:00 2 [18]เอสคิเซไฮสปอร์ 2-1
2-0
Ispartaspor[5] 3 +1
+1.25
+1
FT 17:00 [7]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-1
1-1
ยูทัส ยูแซกสปอร์[15] -0.25
FT 17:00 4 1 [4]ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 2-1
1-0
24 Erzincanspor[17] 2 -0.75
-0.5
-1
FT 17:00 3 1 [BG-17]เออร์กินิ วิไลมิซิ 0-0
0-0
Yeni Diyarbakirspor[BG-11] +0.5
+0.25
FT 17:00 [2]อาเหม็ดสปอร์ 0-0
0-0
ซองกุลดัค[13] -0.5
FT 17:00 3 [BG-16]ซาริเยอร์ 1-1
1-0
โซมาสปอร์[BG-8] 2 +0
FT 17:00 3 1 [16]Bursa Niluferspor AS 1-2
0-2
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[14] 1 4 -0.25
+0
FT 17:00 1 [8]อันคารา เดไมสปอร์ 1-0
1-0
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[12] 1 -0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 4 [WB-8]Khimik Dzerzhinsk 2-2
1-1
ชินนิค ยาโรสลาฟ[WB-1] 2 +2
+1.75
FT 17:00 5 1 [CA-3]สโตรกิโน่ มอสโก 0-3
0-2
SKA Khabarovsk II[CA-5] 3 -1
-0.5
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:30 [187]บังกลาเทศ(N) 1-1
1-0
เซเชลส์[199] -
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 18:00 5 มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19)(N) 1-2
0-0
เซอร์เบีย(ยู 19) 1 +1.25
FT 18:00 3 โครเอเชีย(ยู 19) 7-0
4-0
ยิบรอลตา (ยู19) 2 -7.5
-7.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 3 1 [14]ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1-2
0-1
ชลบุรี เอฟซี[4] 2 +0.25
+0.5
FT 18:00 1 [7]นครราชสีมา เอฟซี 0-0
0-0
บางกอกกล๊าส เอฟซี[3] 3 +0.5
+1
+0.75
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
18:00 [12]Rekord Bielsko Biala Women
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)[3] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 3 1 [16]บิยาร์เรอัล(ญ) 0-2
0-1
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)[10] 1 +1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [CB-8]อาร์เซน่อล ตูล่า 2 3-0
1-0
FK Fakel Voronezh Youth[CB-11] 2 -1.5
-2
FT 18:00 3 1 [CA-10]เอฟเค โคลอมนา 3-2
1-1
Peresvet Podolsk[CA-4] 1 3 +0.75
+1
+0.75
FT 18:00 3 1 [CA-8]FK Znamya Noginsk 0-5
0-1
คิมกี้(สำรอง)[CA-6] 2 +0
FT 18:00 1 [CB-9]เอฟเค การูก้า 0-1
0-1
โซโคล ซาลาตอฟ[CB-1] 1 +0.75
+0.5
FT 18:00 3 [WA-2]FC Tver 3-0
2-0
Kairat Moskva[WA-5] 5 -1.5
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 18:00 1 อุดจ์เพส เอฟซี ยู19 3-2
2-0
Vac VLSE U19 +0.25
+0.75
ฟุตบอลหญิง แชมเปียนชิป มาซิโดเนีย (Macedonia League Women)
FT 18:00 2 ZFK AS Junajted Struga (w) 1-0
1-0
แซดเอฟเค คาเมนิคา ซาซ่า (ญ) 1 +0.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 2 ซูลูท ยูไนเต็ด 2-2
1-1
มิตรา คูการ์ 2 -0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:30 [15]สุพรรณบุรี เอฟซี 0-1
0-0
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[5] 1 +0.25
+0.75
Iraq Cup (Iraq Cup)
FT 18:30 อัล กูวา อัล จาวิย่า 2-1
2-0
Naft Misan 2 -1
FT 18:30 2 แบกแดด 1-0
1-0
Souq Al Shuyoukh 2 -1.25
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [GER D1-11]โคโลญจน์ 4-0
2-0
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[GER D2-3] -0.75
FT 19:00 1 เอสเบิร์ก 2-1
0-1
อาร์ฮุส เอจีเอฟ 2 +0.5
FT 19:00 [GER D1-4]โวล์ฟสบวร์ก 1-3
0-1
ฮันซ่า รอสต๊อค[GER D2-11] -
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 19:00 อังกฤษ(ยู 19)(N) 4-0
2-0
อันดอร์รา(ยู 19) -6
-5.75
FT 19:00 เยอรมนี (ยู 19)(N) 4-1
1-0
หมู่เกาะแฟโร(ยู 19) -5.5
-5.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 2 [10]สมุทรปราการ ซิตี้ 0-0
0-0
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด[6] +0
+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 5 [1]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 1-1
1-1
ฮาโปเอล อิกซาล[18] 3 -1.25
-2
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 3 [11]Zlatibor Cajetina 0-0
0-0
IMT Novi Beograd[8] 3 +0.25
FT 19:00 2 [15]Timok 0-1
0-1
FK Radnicki Sremska Mitrovica[7] 2 +0
-0.5
-0.25
FT 19:00 1 [1]อินดิจา 0-0
0-0
FK Loznica[10] 3 -1.25
-1
FT 19:00 1 [3]FK Zarkovo 2-0
1-0
Kabel Novi Sad[16] 2 -1.25
-1
-1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 [WB-7]Olimp-Dolgiye Prudy-2 3-0
2-0
ซนามย่า ทรูด้า[WB-9] 1 2 -0.25
FT 19:00 3 [WA-10]Baltika-BFU Kaliningrad 2-1
0-0
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก[WA-7] 1 +0.5
+0.75
+0.5
FT 19:00 6 [WA-1]เอฟเค เลนินกราเดทส์ 0-1
0-1
Dinamo Saint Petersburg[WA-4] 4 -1.5
-1
-1.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 19:00 1 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 0-0
0-0
เซคซาร์ด ยูเอฟซี 1 -0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 อฟูมาติ 5-0
2-0
FC Agricola Borcea -1.75
-1.5
ฟุตบอลหญิง แชมเปียนชิป มาซิโดเนีย (Macedonia League Women)
FT 19:00 Zfk Ljuboten Women 1-0
0-0
ZFK Tiverija (w) 3 +1.75
+1.5
FT 19:00 ZFK Borec (w) 1-1
1-0
ZFK Despina Prilep (W) -1
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 19:30 3 [SVK D2-2]เคเอฟซี โคมาร์โน 2-1
0-0
ซีมปิน ไมชาโลวี[SVK D1-7] 1 +0.5
+0
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 19:30 3 ไอร์แลนด์(ยู 19)(N) 3-2
0-0
มอนเตเนโก(ยู 19) 3 -1
-1.25
FT 19:30 5 บอสเนีย (ยู 19) 2-0
1-0
บัลแกเรีย(ยู 19) 1 1 +0.25
+0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 5 [6]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 0-0
0-0
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส[17] 4 -1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:30 สโลวีเนีย (ยู 18) 1-0
0-0
สโลวาเกีย (ยู 18) -0.25
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 19:30 3 [6]เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 1-1
1-0
Arsenal Tivat[2] 1 +0.5
+0.75
+0.5
FT 19:30 2 [9]เอฟเค การ์เบจ 0-0
0-0
โบเคลจ์ โคเตอร์[3] +0.75
FT 19:30 2 [1]Jedinstvo Bijelo Polje 2-1
0-0
FK Mladost DG[5] 2 -0.75
-1.5
FT 19:30 1 [7]เอฟเค เบราเน 2-0
0-0
โอเอฟเค พอดโกริก้า[10] 1 -1
-0.75
FT 19:30 1 [8]เซตีเนีย 0-2
0-0
โอเอสเค อิกาโล[4] 2 +0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 19:30 3 Pedreira EC 1-1
1-1
Paraense FC 2 -0.5
-0.75
FT 19:30 3 Amazonia IFC 3-1
1-1
Royal sports pa 1 3 -0.25
FT 19:30 Pinheirense EC 2-1
2-1
Caete FC 1 -0.25
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
FT 19:30 2 1 GS Argiroupolis 2-1
0-1
Holargos 1 2 +0.25
FT 19:30 Trahones 3-1
2-0
Agia Eleousa 1 -0.25
FT 19:30 FC Sourmena 3-0
3-0
Dafni Paleou Falirou -0.75
FT 19:30 2 AO Virona 0-3
0-1
Olympiakos Neon Liosion 3 +0
-0.25
FT 19:30 2 Elpida Agion Anargiron 1-1
1-0
AO Neas Ionias 3 +0
FT 19:30 2 Ajax Tavrou 1-1
0-1
Agia Paraskevi -0.25
omani federation cup (omani federation cup)
FT 19:40 2 โอมาน คลับ 4-4
3-1
อัล มูซานนาห์ 1 +0.25
FT 19:40 1 อัลรูสตัก 1-0
1-0
อัล ซีบ 1 -0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 19:45 2 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล(N) 1-1
0-0
ซีเอยูเวนตูเด้ 2 +0.25
+0
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 20:00 3 รัสเซีย(ยู 19) 1-0
0-0
กรีซ(ยู 19) 1 4 -0.25
-0.5
FT 20:00 2 ฝรั่งเศส(ยู 19) 4-0
3-0
แอลเบเนีย(ยู 19) 5 -2.25
-2.5
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ)
FT 20:00 2 [MAS SL-11]เปรัค 1-2
1-0
เซลังกอร์ พีบี[MAS SL-5] 1 +1.25
+1
+1.25
FT 20:00 3 [MAS PL-12]ซาราวัค(N) 1-2
1-2
ปุเลา ปีนัง[MAS SL-3] 1 -1.25
-1
-0.75
FT 20:00 2 [MAS PL-5]กูชิง เอฟเค 1-1
0-1
ตรังกานู[MAS SL-4] +1.25
FT 20:00 1 [MAS SL-10]พีบี ปาหัง 0-1
0-0
กัวลา ลัมเปอร์[MAS SL-6] +0.25
England Reserves League (England Reserves League)
FT 20:00 1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) 0-4
0-3
Accrington Stanley Reserves 2 -1.25
-1.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [CB-2]ดินาโม บรีอันสค์ 1-0
1-0
เซนิต เปนซา[CB-7] -1.5
-1.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 3 เซสตริ เลเวนเต 0-0
0-0
เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 3 -0.25
+0
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 20:00 1 Coal City Wizards (W) 0-1
0-1
UWC (w) 1 +1.75
+1.5
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 20:00 2 Oriolik 1-0
1-0
NK Granicar Zupanja -0.25
Brazil Campeonato Carioca Women (Brazil Campeonato Carioca Women)
FT 20:00 4 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) 1-0
1-0
ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) 4 -1
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 20:30 2 อาซาเน่ ฟุตบอล(ยู 19) 1-2
1-0
เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) 1 +2.25
+2.75
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
Pend 20:30 แซมเบเนเดทเซ่
San Nicolo Notaresco +0.5
FT 20:30 3 ทราปานี่ 2-0
2-0
ASD Licata 1 -1
FT 20:30 4 ราเวนน่า 1-1
0-0
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ -0.75
FT 20:30 4 Cittanova Interpiana 2-0
1-0
เอฟซีฟรานกาวิลลา 1 1 -0.25
ฟุตบอลหญิง แชมเปียนชิป มาซิโดเนีย (Macedonia League Women)
FT 20:35 1 FK Shkendija (W) 7-1
4-0
แซดเอฟเค แอตเลติโก(ญ) -2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [GER D1-15]สตุ๊ตการ์ต 1-0
0-0
เอฟซี ซูริค[SUI Sl-2] -
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 21:00 [20]Legnago Salus 1-2
0-1
ซุดติโรล อัลโต้[1] 1 4 +0.5
+0.75
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 21:00 ตุรกี(ยู19) 3-1
1-1
ซานมารีโน(ยู 19) -5
-5.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:00 [C-1]ฮัคเค่น (ยู 21) 1-2
0-2
เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)[C-3] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 21:00 3 เซเมน ปาดัง 1-1
0-1
ศรีวิจาย่า เอฟซี 2 +1
+0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 [WB-11]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 3-0
2-0
FK Volna Nizhegorodskaya[WB-4] +0
FT 21:00 2 [WB-3]คาชานก้า มอสโก 0-1
0-1
เอฟซี มูรอม[WB-6] 1 -0.25
+0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 Derthona 4-2
0-1
ฟอสซาโน่คาลซิโอ 1 -1.5
Asian women Cup (Asian women Cup)
FT 21:00 Gokulam Kerala (W)(N) 0-1
0-0
Shahrdari Sirjan (W) -
Chile U21 League (Chile U21 League)
FT 21:00 2 1 Palestino U21 2-2
1-1
Colo Colo U21 4 +0
-0.25
omani federation cup (omani federation cup)
FT 21:20 3 [OMA PL-12]Salalah 0-0
0-0
ดูฟาร์[OMA PL-2] 1 +1
+0.75
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 21:30 2 โรเซนบอร์ก (ยู 19) 2-1
2-0
สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) 1 -0.5
+0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:30 1 [3]อัล คาลีจ 0-0
0-0
อัล-โชอาลาห์[6] 1 +0
+0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 21:30 ซีดี โรด้า (ยู 19) 1-1
0-1
เอลเช่(ยู 19) 1 -0.5
-0.75
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
FT 21:30 1 1 Thiella Ag Dimitriou 1-6
1-2
Hellas Pontion +1.5
+1.75
FT 21:30 2 1 Aris Amfialis 0-1
0-0
Peramaikos 4 +0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:45 4 [9]อัล-ไดรห์(N) 1-1
1-0
อัล-จาบาลีน[7] 2 +0.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [S-2]แลนด์สโครน่า(ยู 21) 4-2
2-1
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21)[N-2] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:00 [7]อัล-จาบาลีน
อัล-ไดรห์[9] -
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:00 1 1 [BHR D1-5]อัล นาจม่า 3-7
2-3
อัล ริฟฟา[BHR D1-2] 2 +0.75
+0.5
FT 22:00 1 [BHR D1-9]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 1-2
0-0
บูไสทีน[BHR D-9] 1 2 -1.25
-1.5
-1.25
FT 22:00 [BHR D-7]อิซ่า ทาวน์ 0-4
0-0
อัล ทัดมัน[BHR D-10] -
FT 22:00 2 [BHR D1-3]Al Khaldiya 2-1
1-1
คาลาลี[BHR D-4] 3 -1.25

-0.25
-0.5
FT 22:00 1 [BHR D1-1]มานาม่า คลับ 1-0
0-0
อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)[BHR D-3] 2 -1
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 22:00 [3]สโลวัคโก้ (ญ) 1-6
0-5
สปาร์ตา ปราก (ญ)[1] 1 +2.25
+2
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
Cancel 22:00 [WA-11]Dnepr Smolensk
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[WA-6] -
FT 22:00 2 [CA-2]มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 2-0
1-0
ซาเทิร์นมอสโก[CA-7] 2 -1
-0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 22:00 5 Kelme CF U19 0-1
0-1
เลบันเต (ยู 19) 2 +1
+1.25
FT 22:00 5 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 2-0
0-0
CF Talavera U19 1 -1
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:20 2 [14]อัล-ราเบีย จิดดาห์ 4-1
2-1
Bisha FC[17] 1 -0.25
-0.5
-0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:30 [N-1]แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21) 2-4
0-3
วาลเบิร์ก (ยู 21)[C-2] -
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 22:30 CPM Friol (w) 1-7
0-4
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) +0
+0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 22:30 [1]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 4-2
0-1
นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)[3] -
Peru Cup (Peru Cup)
FT 22:30 4 1 Union San Martin 0-2
0-2
AD Tarma 5 +0.5
+0.25
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
Postp 22:50 [KUW D1-7]อัล-ชาบับ(คูเวต)
อัล-อราบิคลับ (คูเวต)[KUW D1-6] -
Postp 22:50 ยาร์มุค
อัล-จาฮร่า -
Postp 22:50 [KUW D2-1]อัล-ทาดามอน(คูเวต)
อัล ซาลิบิคัท[KUW D2-4] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:59 [S-1]เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) 0-4
0-2
ฮาล์มสตัด (ยู 21)[S-3] -
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 22:59 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 1-0
0-0
ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 1 -0.75
-0.5
-0.75
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 22:59 1 [5]แมควา ซาแบค 0-1
0-1
FK Zeleznicar Pancevo[6] 3 -0.5
-0.25
FT 22:59 1 [3]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 2-0
0-0
เอฟเค แรด เบลเกรด[9] 1 -1
-0.75
FT 22:59 1 [12]เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0-0
0-0
Mladost Novi Sad[2] 2 +0
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 22:59 Nova Prata RS U20 0-8
0-3
ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) +3
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 22:59 FC Cartagena U19 1-3
0-0
Atletico Madrileno U19 +0
+0.25
+0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 22:59 Estudiantes de Medellin
CD Gallegol S.A.S. -0.75
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 23:10 2 [5]ซองน์ดาล 1-1
1-0
ซทจอร์ดาล บริ้ง[15] 1 -1.25
-1

ผลฟุตบอลวัน 11 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 2-5
1-1
ฮันโนเวอร์ 96 -
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 00:00 โปรตุเกส(ยู 17) 5-0
2-0
คาซัคสถาน(ยู 17) 1 -3
FT 00:00 2 เวลส์ (ยู17)(N) 3-1
1-0
ยูเครน(ยู 17) 2 +1.25
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 00:00 2 ไซปรัส(ยู 19) 0-1
0-0
อิสราเอล(ยู 19) 3 +1.25
FT 00:00 2 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)(N) 1-5
1-2
เบลเยียม(ยู 19) 3 +2.25
+2.75
+2.5
FT 00:00 สเปน(ยู 19) 2-1
1-1
ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) 2 -4.5
-4.25
-3.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 2 [113]โคโซโว 0-2
0-1
จอร์แดน[90] 1 2 -0.75
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 00:00 3 1 Deportivo Dongu 2-1
1-1
Escorpiones FC 2 -0.5
FT 00:00 2 มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล 0-4
0-2
ยู.เอ.ซาคาเตคาส 2 +0.25
FT 00:00 4 1 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 1-2
0-0
ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 4 -0.75
-0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 00:00 5 La Nucia U19 1-1
0-0
Archena FC U19 4 -0.25
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 00:00 3 JK Tallinna Kalev U19 4-3
2-0
JK Nomme United U19 1 -1
-1.5
Asian women Cup (Asian women Cup)
FT 00:00 Bunyodkor Tashkent(W) 1-0
0-0
Amman (W) -
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 00:00 4 Mutenice 2-2
2-1
MS Brno 4 -0.75
-0.5
Ecuador Regional League (Ecuador Regional League)
Pend 00:00 Real Puerto Quito
CD Cumbre Alta +0
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 00:30 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) 1-2
0-1
สวีเดน(ยู 19) 3 +0.25
+0
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 00:30 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 0-1
0-0
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 2 -1
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
Pend 00:30 AS Douanes Ouagadougou
ASFA-Yennenga -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:45 Collina d Oro 1-3
1-3
ลูกาโน[SUI Sl-4] -
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 00:45 [DEN WD1-1]เฮชบี โคเก(ญ) 1-5
0-1
อาร์เซน่อล (ญ)[ENG FAWSL-1] +2.5
+3.25
+3
FT 00:45 1 [SPA WD1-1]บาร์เซโลน่า(ญ) 4-0
3-0
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[GER WD1-3] 1 -3.25
-4
-3.75
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
Pend 00:47 SC 12 Horas/RS
Rio Grande -
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 01:00 5 ไอโซลา 0-2
0-1
NK Brinje Grosuplje 2 +0
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 01:00 3 1 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 3-1
2-0
คอร์โดบา(ญ) 1 -0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 01:00 3 [16]คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 2-1
1-0
ปาชูก้า(ยู20)[10] 2 +0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:00 3 1 [B-5]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 3-0
2-0
ทีเอสวี บุชบัช[B-4] 2 -0.75
-0.5
-1
FT 01:00 2 [3]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1-3
0-2
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[7] 2 +0
-0.25
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde)
FT 01:00 3 คาสแตนฮาล พีเอ 1-3
1-1
เอสซี เปซานดูปารา 6 +0
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 01:00 3 Rosario Central SE 2-0
1-0
Estanciano SE 5 +0.25
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 01:00 2 Banik Sous 1-0
0-0
เอฟเค โลว์นี 3 -1.25
-1.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 1 Hertha 06 Charlotten 3-0
2-0
SFC Stern 1900 2 -1.75
FT 01:00 1 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 2-4
1-2
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ +0.5
+0.25
FT 01:00 SV Linx 0-1
0-1
เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 3 +0
+0.5
FT 01:00 2 เอฟซี เครย์ 0-3
0-1
เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 3 +1
+0.5
+0.75
FT 01:00 SC Staaken 5-1
2-1
เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ -1.5
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 01:00 1 พาร์นดรอฟ 3-0
1-0
น็อยซีเดิล 2 +0.5
Peru Cup (Peru Cup)
FT 01:00 1 UD Parachique 1-2
1-1
Deportivo Maristas 1 -0.25
-0.5
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 01:00 FC Zuzenhausen 1-3
0-0
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม -
FT 01:00 1 1 เอฟวี เดียฟเฟลน 2-5
0-4
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1 +1.25
Brazil Copa Rio (Brazil Copa Rio)
FT 01:00 2 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 1-1
0-1
Perolas Negras 3 -0.5
Brazil Copa Fares Lopes (Brazil Copa Fares Lopes)
FT 01:00 3 กัวรานี่ ซีอี 1-1
0-0
อิกาซ่า อีซี 1 -0.25
+0
+0.25
FT 01:00 CE Uniao 2-0
0-0
Pacatuba -1
-0.75
FT 01:00 คราโต้ 1-5
1-1
Ceara B +1.5

+2.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 3-1
1-0
Asap U20 1 -3.75
-4
FT 01:00 3 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 2-0
1-0
วิเซา เซเลสท์อาร์เอ็น(เยาวชน) 3 -1
-0.75
FT 01:00 5 CE Olhodaguense U20 2-0
1-0
Lajense U20 6 -1.5
-1.75
FT 01:00 3 1 Vilavelhense ES (Youth) 1-2
0-1
Nova Venecia U20 2 +0
+0.5
FT 01:00 1 1 ครูไซโร่ เอ็มจี (ยู 20) 1-2
0-2
Coruripe AL U20 1 1 -0.25
FT 01:00 4 1 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 2-0
1-0
บาเฮีย (เยาวชน) 2 +0
+0.25
Brazil Campeonato Carioca Women (Brazil Campeonato Carioca Women)
FT 01:00 3 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 3-0
2-0
Perolas Negras (W) 2 -4.75
-4.5
-4.25
FT 01:00 3 Barcelona EC RJ (W) 1-1
1-0
Portuguesa RJ (W) 1 +1.75
+2
FT 01:00 1 1 Cabofriense (w) 3-0
2-0
Boavista SC Saquarema (W) 2 1 -0.5
-0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:15 1 FC Stern Marienfelde 5-0
3-0
FC Neubrandenburg 04 2 -0.5
Brazil Copa Fares Lopes (Brazil Copa Fares Lopes)
FT 01:15 2 ฟลอเรสต้า ซีอี 0-0
0-0
คัวคาเอีย ซีอี 2 +0
+0.25
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 01:30 3 เอสดี ไลเนา 1-2
1-1
ซีดี กัวจูเอโล 2 +0
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:30 3 Ypiranga/RS U20 0-2
0-0
Uniao Frederiquense U20 2 -1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:30 2 1 [W-17]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0-2
0-2
ไวเด้นบรูค[W-9] 3 +0.75
+0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Pend 01:30 [4]SV Telfs
SV Fugen[10] -2
-2.25
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:30 1 [5]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 2-1
2-0
Centro Espanol[7] 2 -0.25
FT 01:30 2 [8]ซีเอ ลูกาโน 3-2
1-0
Argentino de Rosario[6] 2 +0
FT 01:30 2 [9]Puerto Nuevo 4-0
1-0
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์[10] 1 5 -0.5
+0.25
FT 01:30 4 [4]Yupanqui(N) 0-2
0-1
Liniers[1] 2 +0.5
+0.25
FT 01:30 4 1 [3]ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล(N) 1-3
1-1
Defensores de Cambaceres[2] 2 +0.25
+0.5
FT 01:30 4 [12]เดปอร์ติโว ปารากัวโย 1-2
0-1
เดปอร์ติโบ มูนิซ[11] 1 2 -0.25
+0
+0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:30 3 1 Independente ERV 1-4
0-3
ABD FC 5 +0
+0.5
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 01:30 2 Turk Gucu Friedberg 1-0
1-0
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1 +2.5
FT 01:30 3 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 0-6
0-4
เอสซี เวิร์ล +1.75
+2
Pend 01:30 FC 1906 Erlensee
เอฟซี กีสเซิน +0
+0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 1 Anapolis U20 1-2
1-1
เบลา วิสต้า(ยู 20) 3 +0.25
+0.5
+0
FT 01:30 2 Aparecidense U20 1-3
0-0
โกยาส (ยู 20) 5 +0.75
FT 01:30 1 เอสซี อินเตอร์นาซิอองนาล(เยาวชน) 0-0
0-0
อปาฟัท อาร์เอส(เยาวชน) -1.25
FT 01:30 2 Gramadense U20 2-3
2-2
เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 1 5 +1.5
FT 01:30 1 โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) 3-0
1-0
FBC Riograndense U20 3 -0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 01:45 [NS-7]สควิลเจโบ เอสเค 3-0
1-0
FC Arlanda[NS-15] -2.75
-3
-2.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:55 3 Santo Angelo U20 0-2
0-1
FBC Riograndense U20 4 +0.5
+0.25
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 02:00 2 [ENG L2-4]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 5-3
5-0
บริสตอล โรเวอร์ส[ENG L2-16] 3 -0.25
-1
FT 02:00 3 [ENG L2-13]วอลซอลล์ 0-2
0-1
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[ENG L2-1] 3 +0
+0.25
+0
FT 02:00 1 [ENG L1-1]วีแกน แอธเลติก 2-0
1-0
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[ENG L1-21] 2 -0.75
+0
+0.25
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 02:00 Real Oviedo (w) 1-1
0-1
ลา โซลานา(ญ) 2 -0.75
FT 02:00 3 Seccio Esportiva AEM (w) 1-1
0-1
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 7 +0.25
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 02:00 2 [10]ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 0-1
0-1
ราซิ่ง เกงค์(ญ)[7] 2 +1.5
+1.75
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division)
FT 02:00 [2]เดสเซล สปอร์ต 3-0
1-0
เควีเค ไทอ์เนน[10] -0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
Pend 02:00 ริโอนิโกร (สมัครเล่น)
Manauara EC +0.25
+0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:00 3 โคเมอเชียล เอ็มเอส (เยาวชน) 0-5
0-3
Aquidauanense U20 1 +0.5
+1
FT 02:00 1 Garibaldi U20 2-0
1-0
Marau FC U20 3 -1.25
Pend 02:00 ParaIso FC U20
Interporto FC U20 +1.25

+2.75
FT 02:00 2 Palmas FR U20 0-3
0-2
Tocantins U20 5 +0.5
+0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 02:15 2 [2]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 0-0
0-0
เดปอร์ตีโบ ลาร่า[6] 1 -0.25
-0.5
-0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 02:30 3 [C-12]คาตาเนีย 1-0
1-0
วิโบเนเซ่[C-19] 1 -0.75
-1
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 02:30 1 CD Juan Grande (w) 2-0
1-0
Cacereno (W) 2 +0.25
malta womans 1st league (malta womans 1st league)
FT 02:30 [7]Martal Method (W) 0-13
0-5
บีร์คีร์คารา (ญ)[2] -
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 02:30 2 [SPA D34-1]คอร์โดบ้า 1-0
0-0
ซีดี เอโบร[SPA D33-11] 3 -1.25
Southern League Cup (Southern League Cup)
FT 02:30 3 วิมบอร์น ทาวน์ 1-6
0-2
พอลตัน โรเวอร์ 1 -1

+0
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:30 2 Resistencia Central 1-1
1-1
CA Chaco For Ever Reserves 2 -0.25
+0
FT 02:30 5 CA Regional 2-1
2-0
Sarmiento de Resistencia Reserves 3 -0.5
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 02:45 เกรย์ส แอธเลติก 1-1
0-1
AFC Sudbury 1 +0
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 02:45 1 คอร์บี้ ทาวน์ 2-1
0-1
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 3 -0.75
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 02:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 3-3
1-0
เกล็นนาโวน(สำรอง) -0.75
+0
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
FT 02:55 1 Cumbernauld Colts 2-3
0-1
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) 2 +0.5
+0.75
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
FT 03:00 4 1 บาร์เบโดส (ยู20)(N) 0-2
0-0
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ยู 20) 1 -1.25
FT 03:00 หมู่เกาะเวอร์จินของสหรัฐ (ยู 20)(N) 2-5
1-1
หมู่เกาะเคย์แมน(ยู20) 1 +3.75
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 03:00 3 เบนฟิก้า ( ญ ) 0-1
0-0
BK Hacken (W) 3 -0.5
-0.25
FT 03:00 2 [FRA WD1-1]โอลิมปิก ลียง (ญ) 2-1
0-1
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)[GER WD1-1] -0.75
-0.5
-1
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
FT 03:00 2 อีสต์ สเตอร์ลิง 1-1
0-1
มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง 3 -1.25
-1.5
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 03:00 3 SC Ivoti U20 1-1
0-0
บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) 4 +1.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 03:00 3 เชอร์รี โอรชาร์ด 3-1
1-0
เซนต์ มอชแทส 1 +1.5
+1.75
+2
FT 03:00 2 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 0-2
0-2
มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 3 +1.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 03:00 Andes Talleres 2-2
0-0
กูเทียเรส 2 -0.25
Costa Rica U20 League (Costa Rica U20 League)
FT 03:10 3 1 Sporting San Jose U20 1-1
1-1
เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) 2 +0.75
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina)
FT 03:30 เดปอร์ติโว คาเปียต้า (ญ) 0-4
0-2
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 1 +5
FT 03:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) 1-4
0-1
เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 1 +0.5
+0.25
Peru Cup (Peru Cup)
FT 03:30 3 Estrella Azul 0-2
0-1
Credicoop San Cristobal 2 +1.5
+1.75
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 04:00 4 [10]กัวสตาโตยา 2-2
1-1
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า[3] 2 -0.5
-0.25
-0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 04:00 3 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ(N) 2-0
0-0
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 3 -0.25
+0
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 04:00 คลับ ออโรร่า 0-1
0-0
ซีดี มาร์เกวนเซ่ 1 -0.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 04:00 2 อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู 0-0
0-0
CD Cuautla 1 4 -1
-1.25
FT 04:00 1 CD Guerreros de Xico 1-4
0-4
Lobos Huerta FC 1 +1
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 04:05 1 Tela FC 2-1
2-0
Social Sol -0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 04:30 4 [9]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-1
1-0
ซิเอร่า[11] 1 1 -0.25
-0.75
-0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:30 5 1 [3]โมนาคัส เอสซี 1-0
1-0
คาราคาส เอฟซี[1] 1 1 -0.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 04:30 1 1 Mazorqueros FC 2-0
0-0
Catedraticos Elite 2 -1.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 2 [13]ซานโตส 2-0
1-0
บรากันติโน้[4] 1 +0
-0.25
+0
FT 05:00 2 [1]อัตเลติโก มิไนโร่ 3-0
1-0
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[6] 2 -0.75
-1
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 [20]บราซิล เด เปโลตัส 0-1
0-0
กัวรานี่ เอสพี[4] +1
+1.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 05:00 3 1 [2]โคโล โคโล่ 1-0
0-0
เมไลพิลล่า[13] 4 -1.75
-1.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 05:00 1 Pittsburgh Panthers 0-2
0-0
มหาวิทยาลัยนอเตอร์เดม 1 -0.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 05:00 3 Leviatan FC 0-5
0-2
อินเทล พาจา 2 +1.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 05:00 1 Desportiva Guarabira PB 1-4
0-2
ออโต้ เอสปอร์เต้ คลับ พีบี 1 2 +0
-0.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 05:15 สปอร์ติง คานามาย 2-1
0-0
Montaneses FC 1 +0.25
+0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 05:30 6 โกยาเนีย 0-0
0-0
Inhumas 4 -0.5
-0.25
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 05:30 1 อิมอเร่ อาร์เอส 1-2
1-1
Sapucaiense RS 1 2 -2
-2.25
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 05:30 [PAR D1(c)-3]โซล เดอ อเมริกา 1-0
1-0
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[PAR D2-12] -0.75
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina)
FT 05:45 [C3]Alianza Lima W 5-0
3-0
Real Tomayapo (W)[C4] 1 -5

-4

-5
FT 05:45 4 [D3]ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 0-2
0-0
Nacional Montevideo (w)[D2] 1 -0.75
-0.5
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
FT 06:00 1 เปอร์โตริโก (ยู 20)(N) 6-0
3-0
เบอร์มิวดา (ยู 20) 2 -0.25
FT 06:00 กูยาน่า (ยู 20)(N) 0-5
0-1
นิการากัว (ยู20) +1
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 1 [13]มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0-3
0-1
ซีเอฟ แอตแลนเต้[2] 3 +0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 06:00 สหรัฐอเมริกา(ยู 20)(N) 0-4
0-3
Brazil U18 +0.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 06:00 1 เอสตูเดียนเตส เตคอส 2-1
0-0
Tritones Vallarta MFC -0.25
Peru Cup (Peru Cup)
FT 06:00 3 1 CD Alfonso Ugarte de Puno 4-0
3-0
ลอส เคมาเนส 2 -0.25
-0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:00 5 Goiatuba 2-1
1-0
Morrinhos FC 1 2 -0.25
-0.5
FT 06:00 ยูเวนตุสเอสซี 0-0
0-0
ฟิกูเรนเซ่ +0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน