ราคาบอล.cc







ผลบอล 11 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 10 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 9 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 8 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 7 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 6 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 5 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 9 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:30 [10]ก๋วยลีน่า 0-0
0-0
นาซิอองนาล อซุนซิยง[5] +0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 06:30 1 [5]ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1-3
0-2
ปาเลสติโน่[9] +0
+0.5
+0
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 06:30 1 Persbul Buol 2-0
1-0
Rajawali FC 1 +0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 07:00 1 1 [8]พลาซ่า โคโลเนีย 1-0
1-0
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[7] 1 -0.5
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:00 3 [B-4]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 2-1
1-0
ซีเอ บราวน์อโดรกู[B-8] 1 -0.25
+0
-0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 4 [14]มอนต้า เอฟซี 1-3
1-0
9 de Octubre[2] 2 +0.25
+0.5
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 07:10 1 Bocofilo Bochazo 0-1
0-0
ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 4 +2
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 1 [17]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 0-3
0-1
โบคา จูเนียร์ส[8] 1 +0

+1
+0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 4 [18]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-2
0-0
อากีลาส โดราดาส[16] 2 -0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 ปาชูกา(ญ) 4-0
1-0
ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1 -0.25
FT 08:10 ไทเกรส(ญ) 2-1
0-1
พูมาส ยูนัม (ญ) 1 -2.25
-2.5
-2.25
FT 10:00 ตีฮัวนา (ญ) 5-0
0-0
Mazatlan FC (W) 1 -1.25
-1.5
FT 10:15 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 1-2
1-2
พูอีบลา(ญ) 1 +0.25
+0.5
+0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:25 1 Boliyohuto FC 0-5
0-2
Persital FC 1 -0.5
-0.25
FT 12:30 1 Persido Donggala 0-2
0-1
Persipera Bangkep +0.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 4 1 [A-4]ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี(N) 1-1
0-1
ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี[A-6] 1 -1.75
-1
FT 13:00 1 [A-5]เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) 0-3
0-2
Yanbian Longding[C-8] -1
-0.75
FT 13:00 [6]ชานซี เมโทรโพลิส(N) 0-0
0-0
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์[7] -0.25
+0
FT 13:00 [3]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) 1-0
0-0
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[2] +0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 13:00 1 [U-5]เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1-0
1-0
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2[U-13] 1 -1.75
-2
-1.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:00 ISP Purworejo 1-1
0-1
Persika Karanganyar 2 +1.75
FT 13:00 3 พีเอสไออาร์ เรมแบง 6-0
6-0
Persipur Purwodadi 5 -1
FT 13:15 3 เปอร์ซินก้า เอ็นกาวิ 1-0
1-0
Persepon Ponorogo 1 4 +0.5
+0.25
FT 13:15 2 ซุมเบอร์ซารี เอฟซี 5-0
1-0
Triples Kediri 1 +0.5
+0
FT 13:15 2 1 Persewangi Banyuwangi 2-1
1-0
Persipro Probolinggo 2 +0.5
+0.25
FT 13:15 3 เปอร์เซดิแคบ เคดิริ 6-1
3-0
Persem Mojokerto 3 -0.5
FT 13:15 2 Batulicin Putra 69 Tanbu 2-1
2-1
Perseam Amuntai 1 -1.5
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 13:15 เอดีอี เอฟซี 0-6
0-2
เอเอสซี 1 +1
+1.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:30 6 1 [B-4]Yichun Weihu(N) 1-2
0-1
อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ[A-8] 1 2 -1.5
-0.75
FT 13:30 1 [A-7]Dantong Tengyue(N) 0-4
0-1
จีน (ยู20)[B-5] +1

+2
+1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 13:30 บุรุนดี ( ญ ) ยู 20 2-1
0-1
Eritrea U20 (W) -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:15 3 Panipi Raya FC 6-3
1-3
Kreasindo FC -0.5
-0.25
FT 14:30 5 1 Persito Toli-Toli 1-1
0-0
Perstimmo FC 1 +1.25
+1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 15:00 2 [U-11]ไดนาโม บรานัวล์ 2-2
1-1
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ[U-14] 2 -1.75
กัมพูชา คัพ (Cambodia Cup)
FT 15:00 2 นากาเวิลด์ เอฟซี 1-1
0-0
National Police Commissary 1 -2.25
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 15:00 2 PFK Qizilqum Women 2-2
1-0
Pakhtakor Tashkent (w) 2 +0.25
FT 15:00 1 Navbahor (w) 6-0
3-0
FK Buxoro (w) 1 -2.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
Pend 15:00 PPSM Magelang
PSIW Wonosobo -0.75
Bhutan League Women (Bhutan League Women)
FT 15:00 Ugyen Academy (W) 9-1
4-0
Mandala (w) 1 -1.75
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 1 Putra Sinar Giri 1-0
0-0
พีเอสซีเอสซิลาแคบ 3 +0
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:15 4 Bangalore Eagles 0-4
0-3
เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด 1 +2
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:30 3 Persik Kendal 2-2
1-1
Batang Anai FC 4 -0.25
+0
+0.25
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 15:45 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 1-1
0-0
Larne Reserves -
korea womens league (korea womens league)
FT 16:00 [1]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 1-2
0-2
คยองจู เอฟซี (ญ)[2] 1 -0.75
-0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:00 3 [U-10]Torpedo Miass 1-2
0-0
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์[U-15] 1 -0.5
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 16:00 Piros Security (w) 0-3
0-0
โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) +3
+2.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:30 Djibouti (w) U20 0-8
0-3
แทนซาเนีย ( ญ ) ยู 20 -
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 16:40 1 Royal Rangers FC 3-1
1-0
อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 1 4 +0.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 [2]กิมโป เอฟซี 1-0
0-0
ฮวาซอง เอฟซี[11] 1 -0.75
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 17:15 3 จาวาฮาร์ ยูเนี่ยน 2-1
0-1
บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ 1 -0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:45 [204]ศรีลังกา 4-4
0-3
มัลดีฟส์[156] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 2 [2]ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 5-0
2-0
โปลิศ เทโร เอฟซี[10] 1 -1.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 [13]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 1-3
0-2
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[6] 1 +0.5
+0.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 2 Dewa United FC 0-1
0-0
เพอเซอแรง เซอแรง 1 -1
-1.75
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
19:00 [8]เอฟซี คูเลสซาเล่
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[3] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 1 [2]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
หนองบัวลําภู[9] 1 2 -2
-1.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 1 [9]รูบิ ชาปิร่า 0-0
0-0
ไอโรนี่ เนเชอร์[15] 1 -0.5
-0.25
FT 19:00 1 [3]มัคคาบิ ทามร่า 0-0
0-0
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[16] 1 -0.75
FT 19:00 2 [S-10]มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1-0
1-0
บีไน ไอลัท[S-16] 5 -0.25
-0.5
FT 19:00 1 [S-3]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0-1
0-0
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม[S-2] 1 2 -0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 ยูกันดา ( ญ ) ยู 20 2-3
2-0
เอธิโอเปีย ( ญ ) ยู 20 1 2 -0.25
-0.5
-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 2 [U-3]เอฟเค ทิวเมน 0-0
0-0
ซเวซดา เปียร์ม[U-6] 1 -0.75
FT 19:00 [WA-8]ลูกิ อีเนอร์จีย่า 1-3
0-1
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[WA-6] +0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 1 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 1-0
1-0
อัลมาโกร(สำรอง) 1 -0.75
-0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 3 ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต 1-0
1-0
FC Dinamo Bacau 2 -1.5
-1.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 1 [8]ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 1-4
1-2
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[4] -0.25
+0
FT 19:30 1 [S-11]ชิมชอน เทลลอาวีฟ 2-1
0-1
เอฟซี ดิโมนา[S-6] 3 +0
+0.25
FT 19:30 3 [S-13]ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 2-0
1-0
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม[S-17] -0.75
-0.5
19:30 [11]ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา
ฮาโปเอล คัวแคบ[7] +0
FT 19:30 2 [10]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 0-1
0-0
Hapoel Bueine[2] 4 +0
FT 19:30 3 1 [S-7]ฮาโปเอล อิกซาล 0-2
0-0
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[S-1] 3 +0.25
FT 19:30 1 [14]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 1-0
0-0
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[12] 2 +0.25
FT 19:30 1 [S-5]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 5-1
2-0
ฮาโปเอล เบนาย ลอด[S-14] 1 -1
-1.5
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 19:30 ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 0-0
0-0
Al-Arabi Irbid 1 -0.5
FT 19:30 2 อัล คาร์เมล 1-2
1-0
คูเฟอร์ ซูม 2 +0
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League)
FT 19:30 1 เอฟเค สลาวิย่า 2-2
0-1
Zeljeznicar Banja Luka 2 +0.25

-1
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
Postp 19:30 อาร์เคซี วาลไวก์(สำรอง)
เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:30 3 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 1-0
0-0
บียา ดาลมิเน(สำรอง) -0.25
omani federation cup (omani federation cup)
FT 19:40 1 [OMA PL-14]มัสแคท(N) 1-2
1-0
Nizwa Club[OMA PL-11] 1 +0
19:40 [OMA PL-11]Nizwa Club
มัสแคท[OMA PL-14] -
19:40 [OMA PL-5]อัล มูซานนาห์
อัล ซีบ[OMA PL-4] -
FT 19:45 1 [OMA PL-7]อัล ซูวาอี(N) 1-1
1-1
อัล นาห์ด้า[OMA PL-3] 2 +0
FT 19:45 [OMA PL-10]โซฮาร์ คลับ 1-2
0-1
ซาฮัม[OMA PL-13] -0.25
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
20:00 [S-12]เออี คาไรสคาคิส
คาลิเทีย[S-1] -
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:00 Shabab Al-Amaari 3-2
2-0
มาคาส ทุลคาล์ม -0.25
-0.5
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ)
FT 20:00 1 [MAS SL-9]ซาบาห์ 1-0
1-0
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ[MAS SL-7] 1 +0
-0.25
FT 20:00 4 [MAS PL-6]กลันตัน 0-4
0-0
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[MAS SL-1] 3 +1.75
+1.5
FT 20:00 4 [MAS SL-8]มะละกา 2-0
1-0
เคดะห์[MAS SL-2] 3 +0.5
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 20:00 1 [QAT D1-8]อัล เรย์ยาน(N) 1-2
1-0
อัมม์ ซาลาล[QAT D1-6] 1 -0.5
-1
North Africa Youth Cup (North Africa Youth Cup)
FT 20:00 โมร็อคโก(ยู20)(N) 2-1
2-0
อียิปต์(ยู 20) -
FT 20:00 ตูนิเซีย(ยู20) 3-2
1-1
แอลจีเรีย (ยู20) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 6 1 [U-4]อัมคาร์ เพิร์ม 4-1
1-0
FK Spartak Tuymazy[U-7] 1 6 -1
-1.25
FT 20:00 5 [U-8]เออทิช 1946ออมส์ 3-3
2-0
วอลกา อูลยานอฟสค์[U-1] 3 +0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 1 [9]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-0
0-0
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[4] +0.75
FT 20:00 2 [1]โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 3-1
0-0
ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)[13] -1.75
-2.5
FT 20:00 3 [15]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 4-2
1-1
อิปสวิช (ยู 23)[7] 2 -0.5
-1
Pend 20:00 [11]วัตฟอร์ด (ยู 23)
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)[10] -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 2 ออล บอยส์(สำรอง) 0-1
0-1
บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 5 +0
FT 20:00 4 ฮูรากัน(สำรอง) 1-0
0-0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 1 +0.5
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 20:00 2 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0-2
0-2
Villa Espanola Reserves -1
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 20:00 3 เนฮาจ 2-2
0-2
NK Grobnican 1 +0.75
+1.25
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
Postp 20:30 [KUW D1-8]อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
อัล คาดเซีย[KUW D1-2] -
Postp 20:30 [KUW D1-9]ไคตัน
อัล คูเวต เอสซี[KUW D1-5] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 20:30 3 [S-18]MS Ironi Kuseife 0-2
0-1
มัคคาบี้ ชารายิม[S-9] 4 +0.25
+0.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 5-2
3-1
เปอร์ซิจับ เจพารา 1 -0.75
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
Pend 21:00 Shabab Alsamu
Thaqafi Tulkarm -0.25
+0
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ)
FT 21:00 [MAS PL-1]เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 0-3
0-0
กลันตันยูไนเต็ด[MAS PL-7] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 1 จอร์แดน(ยู 19) 0-0
0-0
ปาเลสไตน์ ยู19 -0.25
Botswana Premier League (Botswana Premier League)
FT 21:00 1 Gaborone United 3-0
3-0
Extension Gunners 1 -1
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 21:00 Sao Gabriel U20 2-1
0-0
Riopardense U19 +1
CAF Champions League Women (CAF Champions League Women)
FT 21:00 3 Vihiga Queens FC (W) 2-0
1-0
FAR Rabat (w) +1
+1.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:45 1 [11]อัล-คาว์แคบ 1-2
0-0
Al-Akhdoud[4] 3 -0.5
-0.75
-0.5
omani federation cup (omani federation cup)
21:50 [OMA PL-8]โอมาน คลับ
อัลรูสตัก[OMA PL-9] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
22:00 [19]กุยเซลีย์
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[17] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [S-5]คัลม่าร์ (ยู 21) 2-5
1-0
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)[S-7] -0.5
-0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:00 3 1 [19]Al Kholood(N) 1-1
1-1
อัล โอลูบัช[8] 3 +0.25
+1
+0.75
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:00 3 1 [BHR D-5]บาห์เลน เอสซี 1-1
1-0
อิสท์ ริฟฟา[BHR D1-4] 1 3 +1.5
+1.25
FT 22:00 [BHR D1-10]อัล มูฮารัค 3-2
2-0
อัล ชับบับ[BHR D-2] -0.75
-0.5
-0.75
FT 22:00 [BHR D-8]ซิทรา 3-2
0-0
อัล อิติฮัด (บาห์เรน)[BHR D-6] -
FT 22:00 3 [BHR D1-7]อัล ฮัดด์ 1-4
0-2
อัล บูไดย่า[BHR D1-8] 3 -0.5
FT 22:00 3 [BHR D1-6]อัล ฮาล่า 2-0
2-0
เมลคิยา[BHR D-1] 1 -0.25
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
FT 22:00 3 [18]Medeama SC 1-1
0-0
Bibiani Gold Stars[7] 3 -0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:05 2 [15]นาจราน 2-0
0-0
อัล-นาดห์ฮา[18] 1 -0.25
-0.5
-0.25
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 22:10 2 [QAT D1-10]อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)(N) 0-2
0-1
อัล วาครา[QAT D1-5] 1 +0.25
+0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 22:59 [ENG PR-1]เชลซี
แมนเชสเตอร์ ซิตี้[ENG PR-2] -
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 22:59 3 ฮิลาล อัล คูดส์ 0-1
0-0
มาร์ค บาลาต้า 3 -0.25
-0.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 23:30 [11]เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) 4-2
0-0
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)[10] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 23:40 3 [2]ฮาเจอร์ 2-0
1-0
อัล-อดาลห์[1] 2 +0
+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 23:45 1 [S-4]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 3-0
1-0
ฮาโปเอล แอชเคลอน[S-15] 1 -1.5
-1.75

ผลฟุตบอลวัน 10 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 00:00 [SWE D1-10]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[SWE D3VG-5] -
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:00 4 เคเอสวี บาวนาทาล 1-2
1-1
ทีเอสวี ชไตน์บัค 2 +1.25
+1.75
CAF Champions League Women (CAF Champions League Women)
FT 00:00 1 Rivers Angels (w) 0-1
0-1
Mamelodi Sundowns (W) 3 +0.75
+1.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 00:40 3 [S-12]มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 1-0
0-0
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด[S-8] 1 +0
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 00:45 2 Zhilstroy Kharkov (ญ)(N) 0-0
0-0
เบรย์ดาบลิค (ญ) 3 +0.25
+0
FT 00:45 เซอร์เวตต์ (ญ) 0-7
0-6
เชลซี เอฟซี (ญ) +3

+4
+3.75
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 01:00 2 Serra Macaense (w) 0-0
0-0
Duque de Caxias (w) 3 +0.25
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 01:00 1 [4]สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 3-1
2-0
Charleroi (W)[8] 3 -3.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 01:00 1 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 2-1
1-0
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 2 +0.5
+0.75
FT 01:00 1 FV Schwalbach 2-4
1-1
Hertha Wiesbach 1 2 +2.5
+2.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:20 5 Desportiva Alianca Youth 2-1
0-1
เอเอสเอ (ยู 20) 1 2 -0.25
-0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 01:30 3 [4]คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2-1
1-0
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย[13] 1 -1
-1.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:30 แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) 2-1
1-0
บอสตันริเวอร์(สำรอง) 2 -1.5
-1.25
FT 01:30 3 1 Deportivo Maldonado Reserve 1-0
1-0
Cerrito Reserves 2 +0
FT 01:30 3 โปรเกรสโซ่(สำรอง) 2-1
1-1
เพนาโรล(สำรอง) +0
FT 01:30 2 IA Sud America Reserve 0-0
0-0
Rentistas Reserves 2 +0.25
FT 01:30 2 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 2-0
1-0
วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 1 1 +1.25
FT 01:30 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 1-3
0-1
Nacional De Football Reserves 2 +1
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 02:00 1 [ENG L2-18]คราวเลย์ ทาวน์ 0-4
0-2
เซาแธมป์ตัน (ยู 21)[ENG U21A-6] 3 -0.75
FT 02:00 2 [ENG L1-5]ซันเดอร์แลนด์ 1-1
0-1
แบรดฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-12] 2 -0.75
-1.5
-1.25
FT 02:00 [ENG L2-2]พอร์ทเวล 5-0
2-0
ลิเวอร์พูล (ยู 21)[ENG U21A-7] -1

-2
FT 02:00 2 [ENG L1-8]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 4-0
1-0
ฮาโรเกต ทาวน์[ENG L2-7] 1 -0.75
-0.25
FT 02:00 1 [ENG L1-4]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-5
0-0
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[ENG L1-11] 1 -0.25
-1

+0
FT 02:00 3 1 [ENG L2-6]เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-0
0-0
ชาร์ลตัน แอธเลติก[ENG L1-18] 1 +0.25
-0.5
FT 02:00 1 [ENG L2-5]สวินดอน ทาวน์ 1-0
0-0
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[ENG L2-8] 3 -0.25
+0
+0.25
FT 02:00 [ENG L1-24]ครูว์ อเล็กซานดร้า 3-0
2-0
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21)[ENG U21B-12] -0.25
+0
FT 02:00 1 [ENG L1-20]มอร์แคมบ์ 0-2
0-0
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[ENG L2-23] -0.25
-1
-0.75
FT 02:00 [ENG L2-11]ทรานเมียร์ โรเวอร์ 3-2
1-2
โอลด์แฮม แอทเลติก[ENG L2-22] 1 -0.75
+0
FT 02:00 [ENG L2-24]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 2-3
0-2
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[ENG L1-23] +0.25
-0.5
-0.25
FT 02:00 2 [ENG L2-21]สตีฟเนจ โบโรห์ 1-0
1-0
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[ENG L1-10] 2 +0.25

-0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
Postp 02:00 [4]อารากัว เอฟซี
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา[6] -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 02:00 [2]อันเดอร์เลชท์ (ญ) 2-1
1-0
ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)[6] 2 -2.75
-3
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 02:00 1 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 0-0
0-0
ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 4 -0.75
-1
FT 02:00 4 1 คิลเมส(สำรอง) 3-0
1-0
เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 3 -0.25
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 02:10 [5]KAA Gent Ladies 7-2
3-1
เอนด์ราต อาลาส (ญ)[9] -2.25
-2.75
-2.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 02:15 [1]คอนอูมโบ ยูนิโด 4-1
2-1
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[14] 1 -0.75
-1
FT 02:15 6 [12]Lautaro de Buin 0-0
0-0
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[3] 4 +0
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 02:30 3 [8]สเตนเฮาส์มัวร์ 3-1
1-1
อัลเบี้ยน โรเวอร์[6] 2 -0.25
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 02:30 2 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 1-0
0-0
เฟเวอร์ชาม ทาวน์ 2 +0
malta womans 1st league (malta womans 1st league)
FT 02:30 [7]เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ) 1-1
1-1
San Gwann FC (W)[5] -
FT 02:30 [4]Raiders Lija (W) 0-0
0-0
สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ)[1] 1 +3.5
+3.25
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 02:30 [1]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 3-0
1-0
คลับบรูซ(ญ)[3] 3 -0.5
-1.25
-1
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 02:45 8 1 [12]เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 1-1
1-0
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด[2] 2 +1.75
+1.5
+2
FT 02:45 2 [3]นิวทาวน์ เอเอฟซี 3-3
0-0
บาลา ทาวน์[6] 2 +0.25
+0
-0.25
FT 02:45 [4]เพนนี่บอนท์เอฟซี 2-1
0-1
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน[10] 3 +0
+0.25
FT 02:45 3 1 [7]แกลร์นาร์ฟอน 0-1
0-0
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี[5] 1 +0.25
+1
+0.75
FT 02:45 6 [9]ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1-1
0-0
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี[8] 2 -0.25
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 02:45 [ENG L1-22]ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-4
1-2
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[ENG L1-12] 1 -0.25
+0
FT 02:45 1 [ENG L2-15]บาร์โรว์ 1-0
0-0
เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21)[ENG U21A-10] -0.25
-0.5
FT 02:45 [ENG L1-14]พอร์ทสมัธ 3-0
1-0
Crystal Palace U21[ENG U21D2-8] +0
+0.25
+0
FT 02:45 [ENG L2-9]ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-0
0-0
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[ENG L1-17] 1 +0
FT 02:45 3 [ENG L2-20]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 6-3
2-2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21)[ENG U21B-10] 3 -0.25
-0.5
FT 02:45 1 [ENG L1-9]อิปสวิช ทาวน์ 0-0
0-0
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG L2-17] 1 -0.75

-1.75
-1.5
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 02:45 3 [22]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-5
0-2
เร็กซ์แฮม[10] +0.5
+0.25
+0.5
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
FT 02:45 1 [2]แบล็คเลย์ ทาวน์ 2-0
1-0
สเปนนีมูร์ ทาวน์[8] 1 2 -0.25
-0.75
FT 02:45 3 [4]เลมิงตัน 2-0
2-0
ยอร์ค ซิตี้[10] 2 +0.5
+0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
FT 02:45 2 1 [5]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 0-1
0-0
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์[17] 3 -0.5
+0
FT 02:45 5 [18]ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-1
0-1
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[7] 5 +0.75
+0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 02:45 1 [6]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 2-1
0-0
วอลตัน แคชชวลส์[14] -0.5
FT 02:45 [21]คิงส์ แลงลีย์ 5-0
3-0
ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์[17] 1 +0
FT 02:45 6 [4]พูล ทาวน์ 0-3
0-0
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[12] 3 -0.75
FT 02:45 [1]ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 2-0
1-0
บีคอนส์ฟิลด์[18] -1.5
FT 02:45 3 [5]เมโทรโพลิแทน โปลิศ 2-0
0-0
เชสแฮม ยูไนเต็ด[11] 1 -0.75
Postp 02:45 [13]เฮนดอน
โกสปอร์ท โบโรห์[3] -
FT 02:45 [20]เมอร์ธีร์ทาวน์ 1-1
0-0
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์[19] -0.25
02:45 [22]วิมบอร์น ทาวน์
ทรูโร ซิตี้[10] -
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ (ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ)
FT 02:45 1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 3-1
1-1
ลินฟีลด์ เอฟซี 1 +1
+0.75
FT 02:45 1 [NIR D1-11]พอร์ทาดาวน์ 1-1
0-0
คลิฟตันวิลล์[NIR D1-1] 1 +1.25
FT 02:45 2 [NIR D1-4]โคเลอไรน์ 2-0
1-0
เกล็นโตรัน[NIR D1-5] 3 -0.5
-0.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 02:45 4 [17]อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 2-0
1-0
เลเวส[6] 1 +1.25
+1.5
FT 02:45 [21]เลเธอร์เฮด 1-2
1-1
Cheshunt[5] +1
+0.75
FT 02:45 2 [11]เมอร์สทัมเอฟซี 2-0
1-0
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[18] 4 -0.25
FT 02:45 2 [12]เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 3-0
1-0
เฮอรินจี โบโรห์[14] 5 -0.5
FT 02:45 2 [20]โบเวร์ส พิทซี 1-2
1-2
โครินเธียน-แคชวลส์[15] 2 +0
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
FT 02:45 [4]บักซ์ตัน เอฟซี 2-0
1-0
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[15] 1 -1
FT 02:45 2 [17]แอชตัน ยูไนเต็ด 3-1
1-0
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์[14] 1 +0
FT 02:45 [6]ไวท์บี้ ทาว์น 1-0
1-0
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์[11] -0.25
+0
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 02:45 1 แวร์ เอฟซี 5-2
4-1
AFC Kempston Rovers 1 -1.25
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 02:45 เชฟฟิลด์ เอฟซี 0-0
0-0
สต็อกตันทาวน์ 1 +0.75
+0.5
FT 02:45 2 เคนดัล ทาวน์ 0-3
0-0
รันคอร์น ลินเน็ต 1 +2
+1.75
FT 02:45 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 3-2
0-0
วอคโซป ทาวน์ -1
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
FT 02:45 3 สปาร์ตันส์ 2-1
1-1
Celtic B +0.25
FT 02:45 1 Caledonian Braves 1-2
0-1
Civil Service Strollers FC 3 +0.25
+0.5
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 02:45 [7]Hednesford Town
สแตรทฟอร์ด ทาวน์[13] -0.5
-0.25
-0.5
FT 02:45 [15]เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 2-1
0-1
เรดดิตช์ ยูไนเตด[16] +0
FT 02:45 [14]บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 1-1
0-1
แทมเวิร์ธ[6] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 02:45 3 [3]บานบุรี ยูไนเต็ด 1-0
1-0
รูเชล โอลิมปิค[4] 4 -0.5
FT 02:45 [8]รอยสตัน ทาวน์ 2-2
1-1
บาร์เวล[17] -0.75
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ (ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ)
FT 02:55 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 6-1
5-0
ลิมาวาดียูไนเต็ด -1.5
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 03:00 2 [11]อเบอรี่สวิธทาวน์ 1-0
0-0
เดอะ นิว เซนต์ส[1] 3 +2
+2.25
+2
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
FT 03:00 เดอะเซนต์มาร์ติน (ยู 20)(N) 2-0
1-0
โดมินิกา(ยู20) -
FT 03:00 เกาะเซนต์มาร์ติน(ยู 20)(N) 1-6
1-4
เบลิเซ่ (ยู 20) -
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 03:00 1 [FRA WD1-2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 4-0
2-0
ซีดี ตากอน(ญ)[SPA WD1-11] 1 -2
-2.25
FT 03:00 1 [IWD1-1]ยูเวนตุส(ญ) 2-2
1-1
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)[GER WD1-2] 1 4 +0.5
+0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 03:15 5 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ(N) 1-1
0-1
Albion FC 1 1 +0.25
+0.5
+0
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina)
FT 03:30 1 1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 0-0
0-0
แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) +0
+0.25
FT 03:30 1 คินเดอร์มาน (ญ)(N) 2-1
1-0
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) 3 -0.5
-1
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:15 [2]ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 2-0
0-0
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[5] 1 3 -0.25
+0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 3 [11]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 2-1
0-0
เรโม เบเลม[15] 1 -0.5
-0.25
FT 05:00 3 [18]คอนฟิแองก้า 0-0
0-0
เนาติโก (พีอี)[8] 1 +0.25
-0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 05:00 3 [17]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 0-3
0-1
คูริโก้ ยูนิโด[14] 1 +0

+1
+0.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 05:30 3 อาไว (เยาวชน) 1-0
0-0
คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 1 2 -0.25
+0
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina)
FT 05:45 2 โซล เดอ อเมริกา(ญ) 0-4
0-2
เดปอร์ติโว คูเอนก้า (ญ) 2 +0.5
FT 05:45 Santiago Morning (w) 5-1
1-1
Yaracuyanos (W) 2 -1.75
-2
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:45 4 ซีเอ แอตเทนาส(N) 0-1
0-0
วิลล่า เทเรซ่า 2 -0.75
-0.5
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
FT 06:00 แองกวิลลา(ยู20)(N) 0-3
0-2
St Lucia U20 -
FT 06:00 British Virgin Islands U20(N) 0-4
0-3
เกรนาดา(ยู 20) -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 [3]Monarcas Morelia 1-3
0-1
ตลัซกาลาเอฟซี[9] 2 -1
-0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน