ราคาบอล.cc







ผลบอล 10 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 9 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 8 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 7 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 6 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 5 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 4 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 8 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 4 [5]ดิปอร์เทส โตลิม่า 3-2
3-0
มิลเลียนนาริออส[2] 4 -0.25
+0
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 [1]ริเวอร์เพลท 5-0
4-0
ปาโตรนาโต ปารานา[23] 1 -1.25
-1.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:25 1 [2]แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-1
0-0
รีล ซอลต์ เลค[9] 2 -0.75
FT 06:25 [4]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 3-0
2-0
Austin FC[12] 1 -0.75
FT 06:25 [5]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-1
1-1
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[1] 3 +0
+0.25
FT 06:25 2 [10]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-1
1-1
เอฟซี ดัลลัส[11] 3 -0.25
-0.5
FT 06:25 2 [3]โคโลราโด ราปิดส์ 5-2
2-0
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[8] 1 +0
-0.25
FT 06:25 1 [7]แอลเอ กาแลกซี่ 3-3
1-2
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 2 -0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 3 [14]ซิเอร่า 1-0
0-0
คุยอาบา[9] 1 -0.5
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:30 1 [2]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 3-0
2-0
โซล เดอ อเมริกา[3] -0.5
-1
-0.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:30 1 [13]ปอนเต เปรตา 1-0
1-0
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[6] 5 -0.25
+0
-0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 06:50 2 Persipera Bangkep 0-2
0-2
Bandar Sulteng FC 1 2 +1
+0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:00 1 [C-2]เดปอร์ตีโบ ลาร่า 1-1
1-0
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา[C-1] 1 -0.25
+0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 2 2 [4]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-2
0-0
ฮัวชิปาโต้[16] 2 -0.5
+0
-0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 2 1 [10]กวายากิล ซิตี้ 0-2
0-1
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[1] 2 +1
+0.75
+1
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 3 Bubali SC 2-2
1-1
เอสวี ลา ฟาม่า 2 +1.5
+1.75
+1.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 07:00 Ciclon Racing 3-2
1-0
Newells de Santa Fe -0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 08:00 1 Clemson 2-1
1-1
นอร์ท แคโรไลนา 1 -0.25
+0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 6 1 [4]เดปอร์ติโว กาลี 1-0
0-0
เดปอร์เตส ควินดิโอ[14] 3 -1
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:15 [7]ซานโตส ลากูน่า 0-0
0-0
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[14] -0.75
-0.25
-0.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:15 1 Sparadis United 1-6
1-4
Panua GFC 1 +1
+1.25
FT 12:40 1 PSNB Nupabomba 1-1
0-0
Persbul Buol 2 -0.5
-0.75
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 1 [C-5]Quanzhou Yaxin(N) 0-0
0-0
ยูนนาน กุนลู[B-8] -1.25
-1.5
FT 13:00 1 [B-3]เหอเบ่ย จิงยิง(N) 0-0
0-0
ฮูวนาน บิลโลวส์[C-7] -0.75
-0.25
+0.5
FT 13:30 [C-4]Sichuan Minzu(N) 3-1
1-1
Shaanxi Beyond[B-7] -
FT 13:30 [C-6]ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) 0-0
0-0
Wuxi Wugou[B-6] -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:15 1 Boalemo FC 2-1
0-0
Muara Tirta 2 -1
-0.75
-0.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 3 พีเอสเคซี ซิมาฮี 3-2
3-2
เปอร์เซรู เซรุย 1 2 +0.25
+0.5
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:15 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
1-0
ยัง ชาร์เลนเจอร์ 1 +0
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 16:00 2 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 3-1
1-1
เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 4 +1
+0.75
+1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:30 2 1 [U-9]เอฟเค อูราล-2 1-2
0-2
เชลยาบินสค์[U-2] 4 +0.75
+0.5
+0.75
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 17:00 2 [7]อลาชเคิร์ต 2-1
2-0
บานานต์ส[6] 1 -0.25
+0
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 17:00 [3]Olympic FK Tashkent 2-0
1-0
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[1] +0.25
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
FT 17:00 [8]Energetik Mary 2-3
0-0
FC MERW[7] -
FT 17:00 [1]เอฟซี อาฮาล 4-0
2-0
Sagadam FK[2] -
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 17:15 1 เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี 1-1
1-1
Kodagu FC 1 4 +0
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
FT 17:30 [6]Nebitchi 1-0
0-0
เอชทีทียู อาชกาบัต[4] -
FT 18:00 [3]เอฟซี แอลติน แอสเซร์ 2-1
2-1
Kopetdag Asgabat[5] -
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
FT 18:03 อัล อราบี 8-0
3-0
Al Herafyeen 1 -1

-2
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 2 PS Hizbul Wathan 1-3
1-1
พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 4 +1.25
+1
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 19:00 2 [14]ราดนิคกี้ 1923 1-2
0-1
มัลโดส ลูการ์นี[13] 3 -0.25
+0
denmark reserves league (denmark reserves league)
Postp 19:00 [A-2]เอฟซี นอร์ดเจลแลนด์ (สำรอง)
โคเปนเฮเกน (สำรอง)[A-4] -
afc u23 championship (afc u23 championship)
Cancel 19:00 ออสเตรเลีย (ยู 23)
จีน (ยู 23) -
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 19:00 2 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 3-0
1-0
NK Orijent U19 3 -1
-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 2 1 Rubikon 0-5
0-0
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 2 +1.25
+1.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:15 3 [13]โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 2-0
2-0
โวลิน ลุตส์ค[10] 1 +0
-0.25
+0
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 19:30 1 อัล ยาร์มุค 0-2
0-1
อัล อาห์ลี +0.25
FT 19:30 1 อัล ซาเร 4-1
2-0
มันชีอา บานี ฮัสซาน -3
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:30 2 [8]โดโกเรต์ส รัซกราด 2 3-1
1-0
เอฟซี ฮีบาร์[3] 3 +0.25
+0.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 19:45 5 1 [9]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1-2
0-1
ไอเอ ซูด อเมริกา[15] 1 4 -0.25
-0.5
-0.25
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 19:45 [6]Egnatia 1-1
1-1
วัลลัซเนีย[5] +0
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 20:00 3 [QAT D1-4]อัล การาฟา(N) 3-1
1-1
อัล ไซลีย่า[QAT D1-11] 1 -1.25
-0.75
-1
denmark reserves league (denmark reserves league)
FT 20:00 1 [4]ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) 0-2
0-0
ฮอร์เซ่นส์ (สำรอง)[3] -0.5
-0.75
-1
FT 20:00 1 [B-1]ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) 2-1
1-1
เวเจิล (สำรอง)[B-2] 1 -0.5
-0.75
-0.5
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 3 [16]บาร์นสลีย์ (ยู 23)(N) 1-2
1-0
ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)[7] 1 -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 3 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1-1
0-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 4 -0.25
Zanzibar Premier League (Zanzibar Premier League)
FT 20:00 3 KVZSC 2-0
0-0
Machomanne United 4 -0.75
-0.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 1 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 0-0
0-0
Persekat Tegal 1 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 4 Wadi Degla (W) 0-3
0-2
Malabo Kings (W) 1 -3.25
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 21:00 3 Jabal Al Mukaber 0-0
0-0
ซแบ๊บ อัลคาลิล 3 +0.75
+0.5
+0.75
Pend 21:00 Shabab Althahrea
Islami Kalkelea -1
-0.75
-1
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 21:00 1 วาเลเรนก้า (ยู 19) 2-2
0-2
โมลเด้ (ยู 19) 1 2 +0
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 21:15 ASC Tevragh Zeine 6-1
2-1
FC Gourel Sangue 1 -0.25
-0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:30 3 [12]Al Sahel 1-0
1-0
Al-Ameade[20] 2 +0
-0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 21:30 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 5-2
3-1
FC Speyer -2.5
-2
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:35 1 [15]อัล-จีล(N) 2-2
1-2
โอฮูด มีดินา[10] 4 +0
+0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 22:00 [8]ทอนตัน ทาวน์
แฮร์โรว์ โบโร่[7] -
Postp 22:00 [2]ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[12] -
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 22:10 1 [QAT D1-7]กาตาร์ เอสซี(N) 1-4
0-1
อัล อราบี[QAT D1-3] 1 -0.5
+0
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:30 2 [2]ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1-0
1-0
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[12] 3 -1
-1.5
-1
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:30 3 [2]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1-0
0-0
เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ[17] 1 1 -1.25
-1.75
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 22:59 สโลวะเกีย(ญ) ยู17 3-0
0-0
อิสราเอล(ญ) ยู17 2 -3
-3.5
FT 22:59 1 [D4]โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 6-0
2-0
ฟินแลนด์(ญ) ยู17[D2] 1 +0
-0.25
FT 22:59 [D1]เยอรมนี(ญ) ยู 17(N) 4-0
4-0
บอสเนีย(ญ) ยู17[90] -4.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:59 3 [3]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 2-1
2-0
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[4] 1 -0.25
-0.75
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 23:15 2 ASC Police 0-0
0-0
ASC Tidjikja 1 3 +0
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 23:30 2 1 [4]Alians Lypova Dolyna 3-2
1-1
โอโบโลน เคียฟ[3] 1 3 -0.25
+0
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
Pend 23:30 AS Armee
เอเอสเอซี คองคอร์ด +0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 23:40 5 [3]อัล-เวห์ด้า เมกกะ 1-1
0-0
อัล กาดาซิย่า[13] 2 -0.25

ผลฟุตบอลวัน 9 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 Hasaacas (W) 3-0
2-0
AS Mande (W) 2 +0.75



-2.75
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 00:00 1 [1]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1-1
0-0
ฮาโปเอล รานาน่า[15] 5 -0.75
-0.5
FT 00:00 2 [13]ฮาโปเอล รามัต กาน 2-1
1-0
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[9] 1 +0
-0.25
+0
FT 00:00 2 [11]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-0
0-0
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า[3] 4 -0.75
-1
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 00:00 5 [6]สโลโบดา 1-1
0-1
เอฟเค เวเลซ[8] 4 -0.25
-0.5
-0.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 00:00 1 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 0-2
0-2
เอฟซี มาร์ดู[2] 1 +0.75
+0.25
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 00:40 อัลเมเร่ ซิตี้ (สำรอง) 0-1
0-0
เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง) +1.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 01:00 3 [2]เฮลซิงกอร์ 4-1
2-1
เฟรเดอริเซีย[4] 3 -0.75
-0.5
-0.75
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 01:00 4 1 [9]นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1-1
0-1
จีดี ชาเวซ[11] 5 -0.25
+0
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 2 Serra Macaense U20 1-1
1-1
Perolas Negras Youth 4 -0.25
+0.5
-0.25
FT 01:00 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 1-1
0-0
อเมริกา-อาร์เอ็น (เยาวชน) -
FT 01:00 5 เซาเปาโล(ยู 20) 3-1
1-0
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 4 -1.5
-1.75
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 01:00 Amadense SE 1-2
1-0
Botafogo SE -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 Internacional PB 1-3
0-2
Confianca/PB -
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 2 Mageense FC 0-1
0-0
Barra da Tijuca 4 +0.75
+1.25
Pend 01:00 กิวมาดอส อาร์เจ(N)
ซีอีเอซี/อรารูอามา +3
+3.75
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina)
FT 01:00 2 มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) 1-4
1-1
อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) 3 +4

+5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 5 [16]เอฟซีคลินเซนิ 2-3
1-0
ราปิด บูคาเรสต์[8] 5 +0.5
+0.25
+0.5
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
Postp 01:30 [3]เคเอเอ เกนท์(ยู21)
แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)[5] -
Postp 01:30 [1]ราซิ่ง เกงค์(ยู21)
อันเดอร์เลช(ยู21)[2] -
FT 01:30 3 [B-2]เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 3-0
3-0
Seraing U21[B-12] -1
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 01:30 1 Atletico Marte Reserves 2-2
0-0
CD Platense Zacatecoluca Reserves 1 2 +0
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
Pend 01:30 ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง)
ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) +0
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 SC Doze Horas U20 1-2
0-1
Atletico Clube Sulbrasil U20 +3.5

+2
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 02:00 [B-13]โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 0-1
0-0
Deinze U21[B-10] 2 +0.25
Postp 02:00 [12]เควี เมชิลิน(ยู 21)
สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)[6] -
Postp 02:00 [10]อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)
รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)[7] -
FT 02:00 3 [B-9]แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) 0-1
0-1
เอเอสยูเปน (ยู 21)[B-1] 2 +1.25
FT 02:00 3 [B-11]เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 2-1
0-1
เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)[B-6] 1 3 +1
FT 02:00 [B-8]เวสเทอโล(ยู 21) 1-0
0-0
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)[B-4] +0
-0.25
FT 02:00 1 [B-3]เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) 3-1
1-1
Lierse U21[B-5] 2 -0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 02:00 1 [B-13]เรดดิ้ง(ยู 23) 2-2
2-1
แอสตัน วิลล่า (ยู 23)[B-4] 1 +0.5
+1
FT 02:00 [B-5]เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 1-2
0-0
ฟูแล่ม(ยู 23)[B-1] 1 +0.5
+1
+0.75
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 02:15 1 [6]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 2-0
0-0
มิลล์วอลล์(ยู 23)[5] +0.25
+0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 02:30 2 [12]บอสตัน ริเวอร์ 0-0
0-0
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่[5] 4 -0.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 02:30 3 [B-7]RWD Molenbeek U21 4-2
3-1
คอร์ตจิค (ยู 21)[B-14] 1 -0.25
-0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 02:45 [20]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1-0
0-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[15] 1 +0
+0.25
+0
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 02:45 1 [ENG Conf-8]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-1
0-1
ซอลฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-19] 2 +0.5
+0
+0.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 02:45 1 [4]อูแอส กงการ์กโน่ 1-1
1-1
เซอด็อง[7] 2 -0.25
-0.75
-0.5
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 02:45 2 [12]โคเวนทรี (ญ) 1-1
1-0
บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)[8] 2 +1
+1.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 02:45 3 [8]คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 5-0
3-0
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[3] 3 +0
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 02:45 1 ลินฟีลด์(สำรอง) 2-1
1-0
Portadown Reserves 1 -0.5
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 02:45 [15]สตัวร์บริดจ์ 2-6
0-3
นูเนียตัน โบโรห์[12] 1 -0.5
FT 02:45 3 [20]ฮิทชิน ทาวน์ 4-1
2-1
เลสตัน เอฟซี[5] 1 +0.5
+0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 1 1 [6]เตเนริเฟ่ 2-1
1-0
คิโรน่า[13] 2 +0
-0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 03:00 2 [B-3]เชเซน่า 1-0
0-0
เปสคารา[B-6] 1 -0.25
+0
-0.25
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
FT 03:00 1 กูยาน่า (ยู 20)(N) 5-1
3-0
หมู่เกาะเวอร์จินของสหรัฐ (ยู 20) -
FT 03:00 เปอร์โตริโก (ยู 20)(N) 1-0
1-0
บาร์เบโดส (ยู20) -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 03:00 4 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 2-1
0-1
พอร์ตมาน็อค 3 -2.25
-2.5
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 03:00 Marinhense 1-0
0-0
Peniche 1 -0.75
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:10 1 [B-3]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 2-0
1-0
ซานตา มาริน่า ตันดิล[B-18] -0.75
-1.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 03:15 3 [8]อคาเดมีโค วิสุ 0-2
0-0
เฟยเรนเซ่[4] 1 +0
+0.5
+0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 04:00 2 [6]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 0-0
0-0
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า[11] 2 -0.75
-0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 04:00 3 [1]คอร์ตูลัว 3-1
1-0
เรอัล คาร์ทาเกน่า[4] 1 2 -0.75
-1
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
FT 04:00 3 2 Municipal Limeno Reserves 5-2
3-1
ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 1 1 -1
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 04:00 2 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด(N) 1-2
0-1
Deportes Recoleta 1 +0.25
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina)
FT 04:00 1 Atletico Marte (W) 5-1
1-0
Once Deportivo de Ahuachap n (W) 1 -3
Pend 04:00 Atletico Marte (W)
Once Deportivo de Ahuachapan (W) -2.5
-2.75
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 04:15 2 [9]โอลิมเปีย อาซันซิออง(N) 4-0
0-0
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[6] 1 3 -0.75
-1
-0.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 04:45 3 [4]มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1-2
1-1
เซอร์โร ลาร์โก[3] 3 -0.25
+0
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:00 1 [10]ซีเอ ฮูราแคน 1-1
0-1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[14] 3 -0.5
+0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 05:00 5 CE Dom Bosco U21 2-2
0-2
Uniao EC U21 2 +0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:00 4 1 [20]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 2-2
2-2
ฟลาเมงโก[3] 1 3 +1.25
+1.5
+1.25
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
FT 06:00 เบอร์มิวดา (ยู 20)(N) 3-0
0-0
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ยู 20) -
FT 06:00 1 นิการากัว (ยู20)(N) 2-1
0-0
หมู่เกาะเคย์แมน(ยู20) 3 -2

-3.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:00 1 [3]อาไว เอฟซี เอสซี 1-1
0-1
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[5] 6 -0.5
-0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 06:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 0-3
0-1
คลับ ลีออน (ญ) 1 -0.75
-1
-0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน