ผลบอล 9 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 8 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 7 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 6 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 5 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 4 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 3 พฤศจิกายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 7 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:05 | 1 [6]ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ |
3-1
2-0 |
เมมฟิส 901[11] 3 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:05 | 5 1 Chattanooga Red Wolves |
1-1
1-0 |
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:15 | 3 [20]แอดเลติโก ทูคูแมน |
0-2
0-0 |
ราซิ่ง คลับ[12] 3 | -0.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 06:30 | 4 [6]เดปอร์เตส ซานตาครูซ |
2-2
1-0 |
โคเบรลัว[15] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 06:30 | 3 [13]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน |
2-0
1-0 |
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล[12] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 06:30 | 4 [16]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย |
0-2
0-1 |
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[2] 2 | +0.25 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:35 | 6 1 [3]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล |
1-2
0-1 |
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[1] 1 1 | +0 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:35 | 2 [1]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ |
6-2
1-0 |
ทัลซ่า รัฟเนค[15] 1 2 | -1.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:00 | 1 [8]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ |
1-0
0-0 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[18] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 2 [4]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี |
1-0
0-0 |
ไมอามี่เอฟซี[8] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 07:00 | 2 [1]แอนติกา จีเอฟซี |
2-1
0-1 |
โคบาน อิมเพเรียล[8] 5 | -0.75 | |
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League) | |||||
FT 07:00 | 5 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) |
5-1
1-0 |
Costa Del Este Reserves 2 | -0.5 | |
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 07:00 | Atletico Sonsonate |
2-3
1-2 |
AD Inter San Salvador 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 07:30 | 1 เอสวีบริแทนเนีย |
2-1
2-1 |
เอสวี ริเวอร์ เพลท 2 | -1 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 07:30 | 2 Chicago House AC |
2-1
0-1 |
LA Force 1 1 | +0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:40 | 1 [B-11]ออล บอยส์ |
1-2
0-2 |
Club Atletico Guemes[B-4] 3 | +0 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 07:50 | 6 1 [16]วิลล่า เอสปาโนลา(N) |
1-2
1-1 |
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[4] 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 08:00 | 1 [1]คลับ อเมริกา |
0-0
0-0 |
มอนเทอร์เรย์[10] 1 1 | -0.25 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 08:00 | 3 [4]หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป |
2-0
0-0 |
ซีดี ฟาส[3] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:00 | [(a)-3]ซีดี โอลิมเปีย |
0-0
0-0 |
ซีดี โมตากัว[(a)-4] | -0.5 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 08:00 | 1 1 [16]โอลเมโด้รีโอบัมบา |
0-2
0-1 |
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[8] 2 | +1.75 ▼+1.5 |
|
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League) | |||||
FT 08:00 | 1 ซูวา เอฟซี |
2-2
1-1 |
Nadroga FC 3 | -0.5 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 08:00 | 2 FC Isabel United |
2-0
1-0 |
Henderson Eels FC 1 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Puerto Rico League (Puerto Rico League) | |||||
FT 08:00 | Metropolitan FA |
14-0
8-0 |
Guaynabo Gol SC | -2.5 ▲▲▲-3.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:05 | 3 [1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
0-0
0-0 |
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[9] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 ▲-1 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 08:15 | 5 [1]อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ |
1-0
0-0 |
เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน[11] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:00 | 4 1 [10]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี |
1-0
1-0 |
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[12] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 09:00 | 2 เอฟซี ทูซอน |
1-0
0-0 |
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 | -0.25 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 09:00 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ |
1-1
0-1 |
Juventud Pinulteca FC 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 09:00 | เอฟซี อูลานบาตอร์(N) |
5-0
2-0 |
BCH Lions 2 | -2 ▲▲-2.5 |
|
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 09:00 | 1 Huehuetecas FC (W) |
4-0
2-0 |
Antigua GFC (W) 1 | +1 ▼▼▼ ▼▼-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:30 | 3 [2]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี |
2-2
1-1 |
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[14] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 10:00 | [CB-5]Dinamo Vladivostok |
4-0
2-0 |
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์[CB-10] 1 | -1.5 | |
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League) | |||||
FT 10:00 | 2 Rewa FC |
0-3
0-1 |
ลาโตกา 1 | -0.5 | |
FT 10:00 | 2 นาดิ เอฟซี |
0-3
0-1 |
บา เอฟซี 1 | +0 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 10:00 | 1 Real Kakamora |
0-1
0-0 |
Laugu United 1 | -0.5 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 10:05 | 1 [18]คลับ ตีฮัวนา |
3-2
1-1 |
ปาชูก้า[14] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 10:10 | [4]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล |
3-0
1-0 |
เอฟซี ฮัวเรซ[16] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 11:00 | 1 [10]ฟาเจียโน โอคายามา |
1-0
1-0 |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[5] 1 | +0.5 | |
FT 11:00 | [13]บรัวบริทอากีต้า |
1-1
1-0 |
โทชิกิ เอสซี[14] 1 | +0 | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [JPN WD1-12]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) |
0-2
0-1 |
Gunma FC White Star (W)[2] | - | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | [15]ฮอนด้า ล็อค เอสซี |
2-0
1-0 |
มารูยาซึอินดัสตรีส์[14] | - | |
FT 11:00 | [11]นารา คลับ |
1-0
0-0 |
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[8] | - | |
FT 11:00 | 3 [16]โยโกกาว่า มูซาชิโน |
2-1
1-1 |
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[7] | +0.5 | |
FT 11:00 | 1 [17]เอฟซี คาริยา |
1-2
0-0 |
Ban Di Tesi Iwaki[2] | +1.5 | |
FT 11:00 | [10]รัน เมล อาโอโมริ |
1-4
0-2 |
โอซาก้า เอฟซี[5] | - | |
FT 11:00 | [9]เวียร์เทียน คูวานะ |
2-0
1-0 |
บิวาโกะ ชิงะ[12] | - | |
FT 11:00 | 2 [4]FC Tiamo Hirakata |
1-7
0-4 |
ฮอนด้า เอฟซี[1] 1 | +0.75 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:00 | [3]กรุลล่า โมริโอกะ(N) |
0-0
0-0 |
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[1] | +0 | |
FT 11:00 | [11]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี |
1-1
1-1 |
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[7] 2 | +0 | |
FT 11:00 | 1 [15]ไกนาเร โตโตริ |
4-3
2-1 |
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[10] 1 | +0.25 | |
FT 11:00 | [13]มาบาริ เอฟซี |
3-2
1-0 |
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[5] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 11:00 | 1 [8]โยโกฮามา เอสซีซี |
2-1
2-0 |
อซูส คราโร นูมาซู[12] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 11:00 | เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล |
4-4
1-3 |
Shriker osaka Futsal | - | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 12:00 | 2 2 [7]โปฮัง สตีลเลอร์ |
1-2
0-1 |
กวางจู เอฟซี[12] 4 | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 12:00 | [19]เวกัลตา เซนได |
1-1
0-1 |
นาโกย่า แกรมปัส เอต[5] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 12:00 | 2 [7]สากัน โตสู |
3-1
3-0 |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 12:00 | 2 [4]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
1-0
1-0 |
อูราวะ เรด ไดมอนส์[6] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 12:00 | 1 [18]โออิตะ ตรินิต้า |
2-3
2-1 |
กัมบะ โอซาก้า[13] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | 2 [20]เอฮิเมะเอฟซี |
0-0
0-0 |
มาชิดา เซลเวีย[6] | +0.5 | |
FT 12:00 | 3 [22]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี |
1-1
1-0 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[7] 1 | +0.5 | |
FT 12:00 | [8]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
2-2
1-0 |
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[11] 1 | -0.25 | |
FT 12:00 | [16]โอมิยะ อาร์ดิย่า |
1-2
1-1 |
รีโนฟา ยามากูชิ[15] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 12:00 | [1]จูบิโล อิวาตะ |
1-0
0-0 |
เกียวโต แซงก้า[2] 1 | -0.25 | |
FT 12:00 | 3 1 [12]โตเกียวเวอร์ดี้ |
0-3
0-0 |
วี-วาเรน นากาซากิ[3] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 12:00 | [1]เชนันซิตี้ |
2-1
1-1 |
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[6] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 12:00 | 4 [2]เอฟซี อันยาง |
1-3
1-1 |
แทจอน ซิติเซน[3] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 12:00 | 1 [6]เอฟซี กิฟู |
2-0
0-0 |
คาเตอเลอร์ โตยามา[4] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 12:00 | [14]คามาทามาเร่ ซานูกิ |
0-2
0-2 |
มิยาซากิ[2] 1 | +0.25 | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 12:00 | 3 เอิร์ซิม(N) |
4-3
2-1 |
คานการิด | -1.75 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 12:00 | 2 Honiara City FC |
1-1
0-1 |
Kossa FC 3 | +0.25 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 12:00 | [4]อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) |
0-2
0-1 |
ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)[1] 1 | +0.5 | |
FT 12:00 | [11]เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) |
1-0
0-0 |
นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)[7] | +1 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 12:30 | [2]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ |
1-0
1-0 |
วอง ไท ซิน[7] 1 | -2 ▼▼-1.5 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 12:30 | 2 [8]Chelsea FC Soccer School (HK) |
4-1
1-1 |
ฟู มูน เอฟซี[13] 1 | -0.25 | |
FT 12:30 | 1 [11]มูทัล เอฟซี |
1-2
0-0 |
Yau Tsim Mong[5] 2 | -0.25 | |
FT 12:30 | 1 [1]เกาลูน ซิตี้ |
3-1
1-0 |
กุ๊นถอง[10] | -1.75 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 12:30 | 2 Tsuen Wan |
4-0
2-0 |
KCDRSC | -2.5 | |
FT 12:30 | 3 Lung Moon FC |
2-1
1-1 |
New fair Kuitan 1 | +0 | |
FT 12:30 | 3 Fukien AC |
2-0
1-0 |
ซันไห่ 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 12:30 | 1 Tuen Mun FC |
0-1
0-0 |
Heng Wah FC | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 13:00 | [15]โชนัน เบลมาเร่ |
0-0
0-0 |
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[10] 1 2 | +0 | |
FT 13:00 | 1 [8]อวิสปา ฟูกูโอกะ |
1-1
0-0 |
โยโกฮามา เอฟซี[20] | -0.5 ▼-0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 13:00 | 2 [21]กิระวันสึ คิตะคิวชู |
0-1
0-0 |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[4] | +0.5 ▲+0.75 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 13:00 | 1 [15]กังเนือง ซิตี้ |
2-1
0-0 |
อินชอน โคเรียล[10] | +0.25 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 13:15 | นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล |
5-1
5-0 |
Kitakyushu Futsal | - | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 13:30 | 1 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ |
2-1
2-0 |
Jaguar FC 3 | -4 ▲▲▲ ▲-5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 14:00 | 1 [14]คาชิว่า เรย์โซล |
1-0
0-0 |
เซเรโซ โอซาก้า[11] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 14:00 | 2 [8]เอฟซี เรียวเคียว |
2-1
1-1 |
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[17] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 14:00 | 2 [3]อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล |
4-0
2-0 |
ไทจง เอฟซี[7] 1 | -2 ▲-2.25 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 14:30 | 4 [10]แกงวัน เอฟซี |
1-1
0-0 |
อินชอนยูไนเต็ด[8] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 14:30 | 1 [CHA CSLB-1]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) |
1-1
0-0 |
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[CHA CSLB-5] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:30 | 2 [11]ซิติเซ่น |
1-4
1-4 |
ซัมซุยโป[9] | +0.75 ▲+1 |
|
FT 14:30 | 1 1 [3]วิงยี เอฟที |
1-0
0-0 |
โวฟูไทโป[5] 1 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 14:30 | 1 [1]ชาทิน |
3-1
1-1 |
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[14] | -2.5 ▲-2.75 ▼-2.5 |
|
FT 14:30 | 4 [4]หยวน ลอง เอฟซี |
4-2
1-1 |
เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น[10] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 14:30 | 1 [6]Kai Jing |
0-4
0-1 |
แฮปปี้ วัลเล่ย์[13] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
Cancel 14:30 | [14]ฟลาเวอร์ |
|
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[7] | - | |
FT 14:30 | [6]เซา โฮเซ เอพี |
0-0
0-0 |
ตวนมุน เอสเอ[3] 1 2 | -0.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 14:30 | 1 Tsun Tat Kwok Keung |
1-1
1-0 |
Kowloon Cricket Club 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 15:00 | MFK Sinara Ekaterinburg Futsal |
4-4
2-2 |
TTG-Ugra Yugorsk Futsal 1 | - | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 15:00 | Tuv Buganuud(N) |
1-4
1-0 |
อูลานบาตอร์ซิตี้ | +1.25 | |
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League) | |||||
FT 15:00 | เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) |
3-1
0-1 |
Sekhukhune United Reserves 2 | -0.25 | |
Bhutan League Women (Bhutan League Women) | |||||
FT 15:00 | Taktsang (W) |
2-2
2-2 |
Yangchenphug Hss FC (W) | -0.5 ▲-0.75 |
|
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 15:30 | 3 เมืองนนท์ บ้านคุณแม่ เอฟซี |
1-0
0-0 |
Inter Bangkok 2 | -0.5 | |
FT 15:30 | 2 สยาม เอฟซี |
0-2
0-1 |
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2 | +0 | |
FT 15:30 | พระนครศรีอยุธยา |
0-3
0-2 |
หัวหิน ซิตี้ 1 | -0.25 | |
FT 15:30 | 1 สกลนคร เอฟซี |
4-0
0-0 |
ชัยภูมิ ยูไนเต็ด 2 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 15:30 | 1 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี |
1-3
0-2 |
บ้านค่าย ยูไนเต็ด 1 | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 15:30 | 5 Royal Thai Air Force FC |
3-1
1-1 |
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 2 | +0 | |
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup) | |||||
FT 16:00 | 3 [GER U19W-3]ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) |
1-3
1-1 |
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)[GER U19S-2] 3 | +0 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 16:00 | 1 [3]บานิค ออสตราว่า 2 |
2-4
1-1 |
สโลวัคโก้ 2[6] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | [11]โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) |
1-3
0-1 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[1] | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 16:00 | [8]ABFF U19 (w) |
0-1
0-0 |
Lokomotiv Vitebsk (w)[7] | - | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 16:00 | 2 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) |
0-2
0-1 |
กาลาตาซาราย (ยู 19) 5 | +1.25 ▼+1 |
|
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 16:00 | [C-6]Karaman Belediyesi Spor |
3-0
2-0 |
เฟธิเยสปอร์[C-1] 2 | +0.25 | |
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 16:00 | 2 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี |
5-1
2-0 |
สระแก้ว ซิตี้ 1 1 | -2.25 | |
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women) | |||||
FT 16:00 | Universitatea Galati (w) |
0-6
0-3 |
Piros Security (w) | +2 ▲▲+2.5 |
|
FT 16:00 | 1 เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) |
0-3
0-3 |
ASU Politehnica Timisoara (W) 1 | +1.5 | |
Romania Liga 2 Women (Romania Liga 2 Women) | |||||
FT 16:00 | เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) |
5-1
3-1 |
Atletic Olimpia Gherla (w) | -2 ▲-2.25 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 16:15 | 1 [17]เอสซี ซนอย์โม |
4-1
2-0 |
เออเฮิสกี้ บรอด[9] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women) | |||||
FT 16:15 | 1 แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) |
1-2
1-0 |
ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 1 3 | +2 ▲▲▲+2.75 |
|
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 16:30 | 3 [12]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) |
2-1
0-0 |
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[13] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 16:30 | 2 [8]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน |
3-0
2-0 |
พาริซอน บาดิจอฟ[14] 5 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 16:30 | 1 [7]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า |
0-0
0-0 |
สลาโว วีเซลัด[10] 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 16:30 | SD Videm |
0-0
0-0 |
NK Posavje Krsko 1 | -1 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 16:30 | 2 [15]ซลิน 2 |
1-1
0-0 |
ยูนิโก้[8] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 16:30 | [8]ดูก้าปรากซ์(ญ) |
3-0
1-0 |
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)[5] | +1 ▼+0.75 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 16:30 | 3 เคเอซี 1909 |
6-2
1-1 |
เอสเค มาเรีย ซาล 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 16:30 | 4 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว |
5-0
1-0 |
SC Mannsworth 1 2 | +0.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 16:30 | 2 [4]Kwai Tsing District FA |
0-1
0-1 |
ถั่ง ซิง เอฟซี[2] 2 | +0.75 | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 16:30 | 2 Garhwal Diamon |
0-8
0-5 |
เดลี เอฟซี | +3.5 ▲+3.75 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 16:45 | 3 1 [7]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
เอเอส โรม่า(เยาวชน)[1] 2 2 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 17:00 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) |
0-3
0-2 |
เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 4 | +1.25 | |
FT 17:00 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) |
1-0
0-0 |
Andernach (w) | +0.75 ▲+1 |
|
FT 17:00 | เนิร์นแบร์ก(ญ) |
0-2
0-2 |
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 1 | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
FT 17:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) |
3-0
1-0 |
Elversberg (W) 2 | -2 ▼-1.75 ▲▲-2.25 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:00 | [9]เอฟซี โซล |
3-0
1-0 |
ซองนัม เอฟซี[11] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 [10]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
1-2
1-0 |
เอฟซี โกเมล[4] | +1 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 17:00 | [18]เธสปา คูซัทสึ |
1-1
0-0 |
เอสซี ซะงะมิฮะระ[20] | -0.25 | |
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup) | |||||
FT 17:00 | 1 [GER U19W-9]มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) |
1-2
0-0 |
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)[GER U19N-5] 3 | +0.75 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 17:00 | [9]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ |
0-1
0-0 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่[8] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 1 [10]ซามเตรเดีย |
1-2
0-0 |
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[6] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 17:00 | 1 [13]เลชเช่(ยู20) |
0-0
0-0 |
เอ็มโปลี(เยาวชน)[5] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 17:00 | [4]เซนต์ จูเลีย |
0-0
0-0 |
อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส[1] | - | |
Slovakia U19 (SVK U19 A) | |||||
FT 17:00 | 1 เทรนซีน (ยู 19) |
2-4
1-2 |
เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | +0 ▲-0.25 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 17:00 | 2 [7]นาฟตานนาวาโปลัตสค์ |
0-3
0-1 |
Shakhter Soligorsk II[8] 1 | -0.75 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 17:00 | 2 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) |
2-1
1-1 |
เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 2 | -0.75 ▲-1 |
|
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 17:00 | [10]Tarnovia Tarnow Women |
0-1
0-0 |
เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)[11] | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 17:00 | [2]ไดนาโม ซามาร์คาด |
1-2
1-0 |
บูโซโร เอฟเค[4] | - | |
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 17:00 | Norilsky Nickel Futsal |
3-5
1-2 |
MFK CPRF Futsal | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 17:00 | 4 [1]เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว |
2-1
0-1 |
ปอนเตเบดรา[3] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 17:00 | 1 [2]Erzin Belediyespor |
2-0
0-0 |
Yeni Altindag BS[12] | -1 | |
FT 17:00 | 3 [C-11]กูมัสฮาเนสสปอร์ |
1-1
1-1 |
อีร็อกสปอร์[C-2] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | 2 [10]Elazig Belediyespor |
0-1
0-0 |
ยอมราสปอร์[7] 4 | +0 | |
FT 17:00 | 3 [9]Aksarayspor |
2-1
1-1 |
Kusadasispor[4] 1 2 | +0 | |
FT 17:00 | 1 [C-15]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ |
0-5
0-3 |
Dai Lin Jissbon[C-5] | - | |
FT 17:00 | 1 [15]Bayrampasa |
1-1
1-0 |
Carsambaspor[18] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 2 [C-9]Cankaya FK |
0-0
0-0 |
คาซิยาก้า[C-13] 1 3 | +0 | |
FT 17:00 | 1 [C-17]Ceyhanspor |
0-5
0-2 |
Turk Metal Kirikkale[C-3] 3 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 17:00 | [17]Siirt Il Ozle Idaresi Spor |
0-3
0-1 |
ดัคซีสปอร์[1] | - | |
FT 17:00 | 3 [C-18]คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ |
0-2
0-2 |
Mardin BB[C-16] 3 | +1.5 | |
FT 17:00 | [5]อิกดีร์ เอฟเค |
1-0
1-0 |
มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์[3] | - | |
FT 17:00 | [C-4]EdirnesporGenclik |
0-2
0-2 |
ออฟสปอร์[C-12] | - | |
FT 17:00 | 3 [13]Kestel |
1-1
0-1 |
Sile Yildizspor[6] 1 | -0.25 | |
FT 17:00 | 5 [19]คิซิลคาบอลัคสปอร์ |
2-2
1-1 |
Darica Genclerbirligi[14] 1 | +0.25 | |
FT 17:00 | [A-15]บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค |
0-4
0-2 |
Artvin Hopaspor[A-11] | - | |
FT 17:00 | [A-1]บัทมาน เปโทรลสปอร์ |
2-2
2-0 |
Kahta 02 Spor[A-14] | - | |
FT 17:00 | 2 [A-8]Hendek Spor |
1-2
1-1 |
Nevsehirspor Genclik[A-6] 1 5 | -0.25 | |
FT 17:00 | 4 [A-2]Utkoi |
1-2
1-1 |
Catalca Spor[A-10] 6 | -0.75 | |
FT 17:00 | 2 [A-3]Erbaaspor S |
3-0
1-0 |
อลาซิกสปอร์[A-13] 2 | -1.25 | |
FT 17:00 | 1 [A-5]Kutahyaspor |
3-0
2-0 |
ซานคักเทเป เอฟเค[A-18] 4 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 17:00 | 4 [A-7]Yldrm Belediyesispor |
1-1
1-1 |
Kelkit Belediye Hurriyet[A-4] 2 | -0.5 | |
FT 17:00 | 5 [A-12]ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ |
0-1
0-0 |
Karaman Belediyespor[A-16] 3 | -0.25 | |
FT 17:00 | 3 [A-17]Bergama Belediyespor |
3-0
0-0 |
Osmaniyespor[A-9] 4 | +0.5 ▼▼▼-0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 [6]คาริโอแบงกิ ชาคส์ |
3-0
0-0 |
ทัสเคอร์[10] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 2 [3]กากาเมก้า โฮมบอยซ์ |
1-1
0-1 |
บานดาริ[2] 6 | -0.25 | |
FT 17:00 | Naivas FC |
1-0
1-0 |
MCF FC | -0.5 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 17:00 | Clepardia Krakow |
1-4
1-2 |
LKS Jawiszowice 1 | +2.75 ▼▼+2.25 |
|
FT 17:00 | 3 Kuznia Jawor |
2-0
0-0 |
KS Pogon Swierzawa 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 17:00 | 2 Apis Jedrzychowice |
4-1
2-0 |
KS Stal Chocianow 1 | -1.75 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 17:00 | 1 ETO Akademia |
3-0
1-0 |
Kelen SC 2 | -0.75 | |
FT 17:00 | 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 |
3-2
1-1 |
วัค-ดูนาคันยาร์ 1 | -0.75 | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 17:00 | 2 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) |
1-2
1-2 |
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 1 | +0 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 17:00 | 3 LPS Buzau U19 |
2-6
1-3 |
FC Academica Clinceni U19 | +0.5 | |
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women’s League) | |||||
FT 17:00 | สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) |
1-2
0-1 |
FK Nove Zamky (w) 1 | -0.5 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:00 | 2 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) |
2-1
1-1 |
ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 1 3 | +0 | |
FT 17:00 | 2 เอลเช่ (ญ) |
1-1
0-0 |
CD Juan Grande (w) | +0.75 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 17:00 | 3 GAJ Mace |
2-3
1-2 |
NK Tresnjevka 3 | -1 | |
FT 17:00 | 1 Trnje |
3-2
2-0 |
Zagreb Hask 4 | -1 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 17:10 | TSC Backa Topola U19 |
3-2
2-1 |
FK Radnicki 1923 U19 1 | -0.25 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 17:30 | 3 1 [19]กัซเทป |
0-2
0-1 |
คอนยาสปอร์[3] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 17:30 | 4 [16]เคซิโอเรนกูคู |
2-0
0-0 |
เกนเคลอร์บิลิจี้[12] 5 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:30 | 1 เรอัล มูร์เซีย 2 |
3-1
2-1 |
เดปอร์ติวา มีเนอร่า 7 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 17:30 | 1 Torrejon CF |
1-1
0-0 |
อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 5 | -1 | |
FT 17:30 | 5 ซีดี อิเยร์กาส |
1-0
0-0 |
Miguelturreno 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 17:30 | โปรตุเกตเรเต้ |
2-1
0-1 |
ซานทูซู เอฟซี 5 | -0.75 | |
FT 17:30 | 2 1 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด |
0-2
0-0 |
ราโย่ บาเยกาโน่ 2 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:30 | 6 ปาร์ลา เอสคูเอลา |
2-0
1-0 |
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:30 | ซีดี เมียยาดาส |
1-0
0-0 |
CD Don Alvaro | -0.25 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 17:30 | [8]อลาชเคิร์ท บี |
0-2
0-1 |
แกนด์ซาซาร์ กาแพน[4] | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 17:30 | [6]โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) |
5-0
3-0 |
Dinamo Brest (W)[10] | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 17:30 | 2 [14]Colegio Aleman Valencia Womens |
1-1
1-1 |
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)[4] 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 17:30 | 3 [12]เซาธ์ ไชน่า เอเอ |
0-3
0-1 |
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[8] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 17:30 | 1 [5-5]ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้(N) |
4-0
1-0 |
CS Puertollano[5-14] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 17:30 | 2 [3-7]Ibiza Islas Pitiusas |
2-0
0-0 |
เอสดี อีเจีย[3-16] 2 | -0.5 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:30 | 3 1 [5]อันจิ มาคัชคาล่า |
1-4
0-4 |
เอฟเค มาฮัชกาลา[2] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 17:30 | 4 Sertanense FC |
3-0
2-0 |
ปราเอียนเซ่ 3 | -0.75 | |
FT 17:30 | 3 2 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส |
1-2
1-1 |
ซัล กาดาส 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:30 | 3 เอสปันญ่อล(ยู 19) |
0-0
0-0 |
ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 1 | -3.5 ▼-3.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:45 | 2 Grama |
0-0
0-0 |
เอฟซี วิลาฟรานกา 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 17:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า |
3-5
1-3 |
ซีดี กัวร์นิโซ | -0.25 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 17:45 | 3 1 [7]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ |
2-0
1-0 |
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[1] 2 | +0.5 | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [16]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ |
0-0
0-0 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[1] 1 2 | +1 ▲▲▲+1.75 ▼+1.5 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 18:00 | 2 [6]เปนาฟิลด์ |
1-1
0-1 |
ไลซอส[9] 1 3 | -0.25 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 18:00 | 2 [5]Hegelmann Litauen |
2-1
1-0 |
ซูดูว่า[2] 4 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 18:00 | 1 [6]ทรานส์ นาร์ว่า |
1-5
0-0 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[3] 1 | +1.5 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [3]อรารัต เยเรวาน |
3-1
2-0 |
เซวาน บอย[4] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 18:00 | [8]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) |
3-0
1-0 |
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[7] | - | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 18:00 | [5]EiPozo Murcia Turistica Futsal |
1-2
1-1 |
Jaen Paraiso Interior Futsal[3] | - | |
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 1 [7]ซาบาลี |
0-2
0-0 |
เอฟเค กาบาล่า[2] 3 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 [12]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี |
2-0
0-0 |
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี[14] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | 2 [7]นครราชสีมา เอฟซี |
3-1
2-0 |
การท่าเรือ เอฟซี[8] | +0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | 3 1 โพลโวลีน |
1-2
0-1 |
ซีเอสดี อาร์ซัว 2 | -1.25 | |
FT 18:00 | 1 CD Gares |
2-0
0-0 |
เบติ โคซโค เคอี 2 | +0.25 | |
FT 18:00 | 1 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ |
0-0
0-0 |
CE Manresa 3 | +0.25 | |
FT 18:00 | 3 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี |
2-1
1-0 |
CD Barco 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 18:00 | 7 UD Tomares |
2-2
0-1 |
เซบีย่า ซี 1 6 | +0.5 | |
FT 18:00 | 4 แอตเลติโก้ มาลากูโน |
1-0
1-0 |
Torredonjimeno 3 | -0.5 | |
FT 18:00 | 1 ยูบี คอนเควนเซ่ |
4-1
1-0 |
Huracan Balazote 2 | -0.75 | |
FT 18:00 | 1 UP Langreo B |
0-3
0-3 |
ซีดี พราวิอาโน | +0.25 | |
FT 18:00 | 3 ชิลลา ซีเอฟ |
3-1
1-0 |
โฆเว่ เอสปันญอล 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | 2 โอลิเวนซา เอฟซี |
3-1
0-1 |
อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | -0.25 | |
FT 18:00 | 2 เกตาเฟ่ บี |
1-1
0-0 |
AD Villaviciosa De Odon 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
FT 18:00 | 1 ซีดี เตรรา |
3-0
0-0 |
ซีดี การีนา 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | 4 กอร์โดบา บี |
7-1
1-1 |
ยูดี ลอส บาร์ริออส 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | ลาส โรซัส |
1-1
1-1 |
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 18:00 | 2 Torrent C.F |
1-0
0-0 |
รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 5 | -0.5 | |
FT 18:00 | 4 1 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส |
1-1
0-0 |
ED Moratalaz 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 18:00 | 4 มายอร์ก้า 2 |
4-0
1-0 |
ซานราฟาเอล 5 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 3 ซีพี ซาน คริสโทบอล |
1-1
0-0 |
ยูอี ฟิกูเรส 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 18:00 | 5 CD Ribert |
2-0
0-0 |
แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1 | +0.25 | |
FT 18:00 | 2 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี |
2-0
1-0 |
CD Paracuellos Antamira 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 3 EC Granollers |
0-0
0-0 |
UE Vilassar de Mar 1 | +0.5 | |
FT 18:00 | เอล ซาน มาร์ติน |
2-1
1-1 |
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | +0.25 | |
FT 18:00 | 2 อลาเบส 2 |
3-2
1-1 |
บาราคแอลโด ซีเอฟ 1 | -0.5 | |
FT 18:00 | Viveiro CF |
2-0
0-0 |
Atletico Arnoia | -0.25 | |
FT 18:00 | CD Rota |
2-1
1-0 |
ซีเอ แอนโตเนียโน่ | +0 | |
FT 18:00 | 4 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี |
3-2
1-0 |
อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 2 | -0.75 | |
FT 18:00 | SD Navarro CF |
0-2
0-1 |
เรอัล โอเบียโด้ บี | +1 | |
FT 18:00 | Real Titanico Laviana |
1-1
0-0 |
ซีดี โควาดอนก้า | -0.5 | |
FT 18:00 | ยูดี ลอส กราเลส |
2-1
1-1 |
ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา | -0.25 | |
FT 18:00 | CD Azuaga |
0-1
0-1 |
CF Trujillo | +0.25 | |
FT 18:00 | ซีดี ลีอัลตัดท์ |
1-0
0-0 |
CD Roces | -1 ▼▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:00 | [10]ระนอง เอฟซี |
2-0
0-0 |
ราชนาวีสโมสร[18] 2 | -1.5 ▼▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 1 [16]ขอนแก่น เอฟซี |
1-1
0-0 |
ตราด เอฟซี[1] 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 18:00 | 1 โคคแคลิสปอร์ (ยู19) |
1-2
0-0 |
เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) 3 | -0.25 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 18:00 | [10]Laanemaa Haapsalu |
5-0
4-0 |
Tallinna JK Legion B[7] | +0.25 | |
FT 18:00 | [1]Viimsi MRJK |
5-0
1-0 |
Tallinna FC Ararat TTU[5] | -0.5 | |
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 18:00 | [6]เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) |
3-1
2-0 |
WKS Slask Wroclaw (W)[9] | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 18:00 | 2 [3]Austria Wien (W) |
7-0
4-0 |
Bergheim/Hof Womens[10] 1 | -3.5 | |
FT 18:00 | [8]ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) |
0-6
0-4 |
Sturm Graz/Stattegg Womens[2] | +1.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲+4.75 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 18:00 | [W-8]พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) |
1-0
0-0 |
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)[W-13] | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 18:00 | 2 [5-15]ซีดี เอล อีจิโด |
3-1
2-1 |
ยูดี เมลิลล่า[5-2] 1 5 | +0 | |
FT 18:00 | 1 [4-8]เอดี เซวตา |
0-0
0-0 |
ดอน เบนิโต้[4-9] | +0 | |
FT 18:00 | 2 [2]เรอัล เอวิเลส |
3-1
3-1 |
ยูซี เซียราส[17] 2 | -1 | |
FT 18:00 | 1 [3-15]ซีดี เอโบร |
4-1
2-1 |
Cerdanyola del Valles[3-2] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | 4 [3-17]ซีอี ยูโรปา |
1-0
0-0 |
เบรีย[3-10] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 2 [4-3]คาเซเรโน่ |
1-1
0-1 |
ซีดี ซาน โรเก้[4-14] 2 | -0.5 | |
FT 18:00 | 1 [2-2]เรอัล โซเซียดัด ซี |
3-2
2-0 |
นาซาร่า[2-13] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 18:00 | 2 [3-14]เอสดี ทาราซอนนา |
1-0
1-0 |
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[3-5] 2 3 | -0.25 | |
FT 18:00 | 8 2 [2-18]ซีดี คายอน |
1-4
1-2 |
โอซาซูน่า บี[2-3] 1 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 18:00 | 3 1 [5-13]ยูดี เลบานเต้ บี |
2-0
2-0 |
อคูลัส ซีเอฟ[5-3] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 18:00 | 1 [4-4]เมริดา เอดี |
1-1
1-0 |
ซีดี เมนซาเจโร่[4-12] 1 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 18:00 | 4 [3-8]Andratks |
2-0
2-0 |
SD Huesca II[3-12] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 18:00 | 2 [5-17]UD Socuellamos |
1-1
1-1 |
โตเลโด[5-18] 2 | -0.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | [16]Alania-d Vladikavkaz |
0-2
0-1 |
FK Kuban Kholding[7] | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 18:00 | 1 [WA-3]เอฟซี โอดินต์โซโว |
2-0
1-0 |
เอฟเค ชิต้า[WA-9] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 18:00 | [12]Storfors AIK |
5-2
2-2 |
Stöde IF[7] | +0 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 18:00 | 3 1 Aspor FC |
1-2
0-1 |
Gasabo United 5 | -0.75 | |
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 TuS Makkabi Berlin |
2-1
2-0 |
FC Stern Marienfelde 1 | -2 ▲-2.25 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 18:00 | 4 Gornik II Zabrze |
2-0
1-0 |
Lechia Zielona Gora 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | 1 Escola Varsovia Warszawa |
2-1
1-1 |
Zabkovia Zabki 3 | +0.5 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 18:00 | 2 Indeni FC |
0-1
0-0 |
Prison Leopards FC | -0.25 | |
Ireland U19 League (Ireland U19 League) | |||||
FT 18:00 | 3 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) |
1-1
0-0 |
โบฮีเมียนส์(ยู 19) 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 18:00 | 1 Ovrevoll Hosle(W) |
3-1
2-1 |
เมดกิลา (ญ) 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 18:00 | โรอาร์ (ญ) |
3-0
3-0 |
อซานฟอทบอล (ญ) | -1.25 | |
FT 18:00 | 1 Honefoss (w) |
3-1
2-0 |
Grei (w) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 18:00 | 1 1 บังกอร์ เซลติก |
4-1
1-0 |
Kilnamanagh AFC 1 | -0.5 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 18:00 | SSU Politehnica Timisoara U19 |
5-0
2-0 |
ACS Kids Tampa Brasov U19 1 | -2 ▼-1.75 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 18:00 | 1 Osasuna II (W) |
3-0
0-0 |
Arratia CD (w) 1 1 | -0.75 | |
FT 18:00 | UD Aguilas (W) |
1-3
1-3 |
เลบันเตบี (ญ) | +1.5 | |
FT 18:00 | 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) |
2-1
1-1 |
อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) 3 | +0.5 | |
FT 18:00 | CD Pozoalbense (W) |
0-2
0-1 |
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) | +0 ▲+0.25 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 18:00 | Belenenses B |
1-1
0-1 |
Grupo Desp Lagoa 1 | -1 | |
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 18:00 | 2 Clube Condeixa (W) |
2-2
1-0 |
วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 18:00 | 1 คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) |
0-1
0-1 |
Gil Vicente FC Women 2 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
FT 18:00 | 3 1 มาริติโม่(ญ) |
4-0
1-0 |
เอสโตริล(ญ) 3 | -1.75 ▲-2 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:00 | 1 วาลาโดลิด(ยู 19) |
2-1
2-0 |
บูร์โกส(ยู19) | -1.5 | |
FT 18:00 | 3 บาร์เซโลน่า(ยู 19) |
5-0
3-0 |
ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19) 3 | -2.75 ▲-3 |
|
FT 18:00 | 3 UDC Txantrea U19 |
0-2
0-1 |
Antiguoko KE U19 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 18:00 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) |
4-0
1-0 |
เฟยเรนเซ่ (ยู19) | -2.25 ▲-2.5 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 18:00 | 3 [Por U23-2]มาริติโม่(ยู 23) |
0-2
0-0 |
เบนฟิก้า(ยู 23)[Por U23-5] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 18:00 | 1 Durban Ladies FC (W) |
1-1
0-1 |
Golden Ladies (W) 5 | -1 | |
Poland League Women (Poland League Women) | |||||
FT 18:00 | Wloclawek (w) |
4-0
3-0 |
Praga Warszawa (W) | -3.5 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 18:00 | 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี |
0-2
0-0 |
อูเนียว ไลเรีย 1 | +0.25 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 18:00 | 4 [A-11]คูลทูรัล เลโอเนซ่า |
3-0
1-0 |
ราซิ่ง ซานตานเดร์[A-3] 1 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 2 [B-16]ซีดี ซาน เฟอร์นานโด |
2-0
1-0 |
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า[B-5] 1 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 1 [A-15]แอธเลติก บิลเบา บี |
1-1
1-0 |
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า[A-6] | +0 | |
FT 18:00 | 1 [B-1]บียาร์เรอัล บี |
0-1
0-0 |
ซีดี อัลโคยาโน่[B-11] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | 2 [B-2]แอตเลติโก บาเรียเรส |
1-0
0-0 |
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่[B-7] 1 | -0.5 | |
FT 18:00 | 3 1 [A-10]ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส |
0-2
0-1 |
เรอัล ยูนิโอน[A-12] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women) | |||||
FT 18:00 | อาร์ฮุส 1900(ญ) |
0-2
0-1 |
Kolding IF II (W) | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 18:15 | 1 [15]โกรนิงเก้น |
1-1
0-1 |
อาร์เคซี วาลไวก์[13] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 18:15 | 1 [18]อัลเมเร่ ซิตี้ |
1-3
1-2 |
เอดีโอ เดน ฮาก[6] 4 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 18:15 | [15]เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) |
0-3
0-2 |
Rakow Czestochowa (Youth)[4] | - | |
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women’s) | |||||
FT 18:15 | 2 [3]อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) |
5-1
3-0 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)[4] 1 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 18:15 | 3 [6]เฮอร์กี้-สปอร์ท |
1-0
0-0 |
Polissya Zhytomyr[11] 3 | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:15 | 3 Racing Murcia |
4-0
0-0 |
EG El Palmar 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 18:30 | 2 [14]เอซี เวนิช |
3-2
1-2 |
เอเอส โรม่า[5] 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:30 | Uniao FC (W) |
6-0
3-0 |
Monte Libano (W) 1 | -3.75 ▼▼▼ ▼▼-2.5 |
|
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 18:30 | 4 [6]ฮ่องกง เอฟซี |
2-3
0-1 |
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[4] 2 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:30 | 3 [5]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
สุพรรณบุรี เอฟซี[15] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:30 | 1 ซีดี เออร์ซาเรีย |
0-0
0-0 |
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 2 | -0.25 | |
FT 18:30 | 5 ฮอสปิตาเลย์ |
1-0
1-0 |
ซานแอนดรู 1 5 | +0.25 ▼+0 |
|
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 18:30 | บราม่า |
3-2
2-1 |
อัล-โตร่า | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 18:30 | 2 [2]ซาสซูโอโล่ (ญ) |
4-2
2-0 |
Pomigliano (W)[7] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 18:30 | 2 [18]UD Llanera |
1-3
1-3 |
เลกาเนส บี[5] 1 | +0 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 18:30 | 1 AaB 2 |
0-1
0-0 |
Vejgaard B 1 3 | +0.5 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 18:30 | 2 วิกตอเรีย ซีเอฟ(ญ) |
1-3
0-1 |
Viajes Interrias FF (W) 1 | +3 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:30 | 2 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) |
1-4
0-4 |
เซบีย่า (ยู 19) 2 | +1 | |
FT 18:30 | 5 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) |
1-0
0-0 |
UD Tomares U19 1 3 | -0.5 | |
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 18:30 | 2 Polonia Warsaw II |
4-2
1-2 |
KS Madziar Nieporet | -2 ▲-2.25 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 18:40 | 1 1 [1]วิดซอว์ ลอดส์ |
1-1
1-1 |
เมียดิซ เลกนิก้า[2] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 18:45 | 2 [12]เวโรน่า (เยาวชน) |
5-1
3-0 |
เอซี มิลาน(เยาวชน)[17] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 18:50 | CD Atletico Lince (W) |
0-6
0-2 |
Getafe (W) | +1.75 ▲+2 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 19:00 | 1 [4]โอลิมปิก มาร์กเซย |
0-0
0-0 |
เม็ตซ์[19] 1 3 | -1.25 | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 19:00 | 5 [11]ดันดี |
2-4
1-2 |
เซลติก[2] 2 | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 1 [14]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ |
0-1
0-1 |
ดนีปรอ-1[5] 2 | +0.75 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 19:00 | 2 [4]นอร์บี้ ไอเอฟ |
1-4
1-1 |
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[2] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 1 [7]ออสเตอร์ ไอเอฟ |
1-0
1-0 |
จีเอไอเอส[14] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | 2 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก |
3-4
0-2 |
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[12] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 [15]สมอร์กอน เอฟซี |
1-1
0-1 |
ดินาโม เบรสต์[8] | +0.75 ▲+1 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 19:00 | [11]Posusje |
1-1
0-0 |
เอฟเคทุซลา ซิตี้[2] 1 7 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 2 [10]Rudar Prijedor |
2-2
1-1 |
เอฟเค เซลเยซนิการ์[7] 5 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | [11]Carl Zeiss Jena (W) |
1-5
0-2 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[3] 2 | +3 | |
FT 19:00 | [8]แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) |
1-0
0-0 |
เอสซีซันด์(ญ)[12] | +0 ▲▲▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen) | |||||
FT 19:00 | 1 [7]ลิน (ญ) |
1-2
0-1 |
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)[3] | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 19:00 | [8]อโวลเนส (ญ) |
1-3
0-2 |
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)[6] 2 | -1.25 | |
FT 19:00 | 1 [5]โคลบอทน์ (ญ) |
1-2
0-2 |
Rosenborg BK (w)[2] 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 19:00 | [1]แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) |
8-0
2-0 |
คลีบ (ญ)[10] | -3 ▲-3.25 |
|
FT 19:00 | 1 [4]วาเลเรนก้า (ญ) |
0-1
0-1 |
สตาเบ็ค (ญ)[9] 1 | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 19:00 | 4 [KAZ PR-2]โลโคโมทีฟ อัสตานา |
0-3
0-1 |
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[KAZ PR-3] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▲+0.75 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 19:00 | [12]Real Betis Futsal |
1-1
0-0 |
คอร์โดบา(ฟุตซอล)[4] 1 | - | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 [7]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน |
2-2
1-1 |
ซวิคเกา[16] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [4]ชลบุรี เอฟซี |
2-1
2-1 |
สมุทรปราการ ซิตี้[11] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 19:00 | 1 [16]บุดดาออร์ส เอสซี |
1-2
0-1 |
เอฟซี ไอการ์[9] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 1 1 [18]III. เครูเลติ ทียูอี |
0-0
0-0 |
เอสโซลโนกิ เอฟซี[13] 4 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 19:00 | 2 [6]ไนเรกิฮาซา |
0-1
0-0 |
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี[5] 2 | +0 | |
FT 19:00 | 1 [20]ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี |
1-0
1-0 |
วาซาส[1] 2 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 19:00 | 3 [11]Szentlorinc SE |
1-2
0-1 |
ดิออสกียอร์ วีทีเค[3] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 5 [14]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี |
2-2
1-1 |
โซลอคซาร์[15] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 19:00 | 2 [10]ดอร์โรจี เอฟซี |
4-1
2-0 |
ซิโอฟอค เอฟซี[12] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 19:00 | [5]นอร์ดเยลลันด์(ญ) |
1-1
0-1 |
โคลดิ้ง บี (ญ)[6] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 19:00 | ลันซาโรเต้ |
0-0
0-0 |
ยูเนี่ยน วิเอร่า | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:00 | Tenisca |
2-1
1-1 |
อาลูกัส ซีเอฟ | +0 | |
FT 19:00 | CD Union Puerto |
0-0
0-0 |
ซีดี เฮอร์บาเนีย | +0 | |
FT 19:00 | โมทริล ซีเอฟ |
5-0
0-0 |
Intergym Melilla | -1.5 ▼▼▼ ▼-0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 19:00 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที |
1-4
0-1 |
เตเนริเฟ่ 2 | +0.5 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 19:00 | [8]ปาร์นู เจเค |
0-3
0-2 |
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[10] | -1 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 19:00 | 3 [12]เอฟซี สโลนิม 2017 |
0-1
0-1 |
Krumkachy Minsk[3] 3 | +1.5 ▼+1.25 |
|
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 19:00 | 3 [6]ลำพูน วอร์ริเออร์ |
3-3
2-2 |
ลำปาง เอฟซี[5] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [2]สุโขทัย เอฟซี |
2-1
2-0 |
นครปฐม เอฟซี[15] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 19:00 | 3 [11]FK Radnicki Sremska Mitrovica |
0-0
0-0 |
เอฟเค แรด เบลเกรด[8] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 19:00 | [1]Dinamo-BGUFK Minsk (w) |
16-0
7-0 |
FC Gomel (w)[9] | - | |
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga) | |||||
FT 19:00 | [4]คาเมนิคา-ซาซ่า |
2-0
0-0 |
เอฟเค โอโซโกโว[7] | - | |
FT 19:00 | [6]เอฟเค โคซุส |
3-0
0-0 |
FK Lokomotiva Gradsko[9] 1 2 | -0.75 | |
FT 19:00 | 1 [W-6]KF Besa Doberdoll |
0-2
0-1 |
เอฟเค โอครีด 2004[MKD D1-11] | - | |
FT 19:00 | [W-8]KF Veleshta |
2-1
2-0 |
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว[MKD D2-7] | - | |
FT 19:00 | 4 1 [10]Bratstvo 07 |
0-1
0-0 |
FK Sloga 1934 Vinica[1] 3 | +1.5 | |
FT 19:00 | [MKD D1-9]ซิเล็กส์ |
7-0
4-0 |
FK Kadino[W-9] | - | |
FT 19:00 | [MKD D1-11]เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ |
1-0
0-0 |
Korab Debar[MKD D2-6] | - | |
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 19:00 | MFK Torpedo Futsal |
5-3
4-2 |
โนวาลิ(ฟุตซอล) 1 | - | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 [4]Radunia Stezyca |
3-0
2-0 |
มอเตรอ รูบิน[10] 2 | +0 | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 19:00 | [S-18]เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) |
0-0
0-0 |
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17)[S-19] | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 19:00 | 5 1 [4-13]ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ |
1-0
0-0 |
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด[4-16] 2 4 | -0.5 | |
FT 19:00 | 4 [4-17]พานาเดอเรีย พูลิโด้ |
1-1
1-0 |
ยูดี ทามาราเซเต้[4-18] 3 | +0.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | 2 [B-13]เอสวี เฮล์มสเตเทน |
1-2
0-1 |
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[B-1] 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 19:00 | [N(n)-8]ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) |
3-0
3-0 |
อัลโตน่า 93[N(n)-11] 3 | -1.75 | |
FT 19:00 | 1 [15]เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน |
0-0
0-0 |
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[14] 1 | -0.25 | |
FT 19:00 | 2 [20]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ |
1-3
0-1 |
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[10] 3 | +0 | |
FT 19:00 | 3 1 [2]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี |
5-2
4-2 |
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[17] 1 | -1.75 | |
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
FT 19:00 | 6 1 อนาเจนนิซิ อาร์ทาส |
1-2
1-0 |
Ethnikos Skoulikadou 4 | -0.5 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 19:00 | 1 [6]เอบี โคเปนฮาเกน |
0-3
0-3 |
สคีฟซ์ ไอเค[9] 2 | -0.5 | |
FT 19:00 | 4 [1]นาเอสเวด |
4-3
2-1 |
ทิซเตด เอฟซี[3] 1 | -0.75 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 19:00 | [13]Borgeby FK (w) |
1-3
0-2 |
โมรอน บีเค (ญ)[7] | +1.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:00 | 2 [VG-2]Husqvarna |
3-1
1-1 |
อูลเลเรดส์[VG-11] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | [NG-10]นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ |
1-1
0-0 |
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ[NG-4] | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | [12]โซฟาพาก้าเอฟซี |
1-0
1-0 |
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด[13] 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | [4]ยูลินซี่ สตาร์นากูรู |
2-2
1-1 |
FC Talanta[8] | -0.5 | |
FT 19:00 | 1 Mombasa Elite |
2-0
1-0 |
Silibwet Leons FC | -0.5 | |
FT 19:00 | 1 Dandora Love |
1-0
0-0 |
Kisumu United 1 2 | +0.25 | |
FT 19:00 | 1 Muranga Seal |
4-1
2-1 |
SS Assad 2 | -0.75 | |
FT 19:00 | 1 Mara Sugar FC |
0-0
0-0 |
Shabana FC 1 | +0 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 19:00 | 3 Sunrise FC |
3-2
3-1 |
Rwamagana City 1 | -1.75 | |
FT 19:00 | 2 United Stars |
2-0
1-0 |
The Winners FC 1 | +0 | |
FT 19:00 | 2 Kirehe FC |
3-2
2-1 |
Rugende FC 2 | +0 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:00 | 4 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค |
1-0
1-0 |
Cracovia II 3 | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 1 Sokol Sieniawa |
0-1
0-1 |
LKS Lagow 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 19:00 | 2 Jagiellonia Bialystok II |
1-1
1-1 |
พิลิแกน โลวิส 3 | -0.25 | |
FT 19:00 | Tomasovia Tomaszow Lubelski |
1-1
1-1 |
Chelmianka Chelm | +0.5 ▲+0.75 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 19:00 | SFC Stern 1900 |
2-3
2-1 |
1. FC Lok Stendal 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | TuS Schwachhausen |
5-2
0-0 |
SV Hemelingen | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 19:00 | 1 Tiszaujvaros |
0-3
0-2 |
คาซิงบาร์ซิคา 4 | +1 | |
FT 19:00 | 4 1 Balatonfuredi FC |
0-1
0-1 |
Zalaegerszegi TE II 1 4 | +0 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 19:00 | 1 ครูมลิน ยูไนเต็ด |
2-0
2-0 |
Firhouse Clover FC | -1.25 | |
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women’s League) | |||||
FT 19:00 | เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) |
1-0
0-0 |
Dukla Banska Bystrica (W) 1 | -2.75 ▲▲▲-3.5 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 19:00 | 3 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka |
0-5
0-3 |
FC Halych 1 | +0 | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 19:00 | 1 [9]KF Dukagjini |
1-0
0-0 |
เคเอฟ เฟโรนิเคลิ[10] 1 | -0.25 | |
สก็อตติช วีเมนส์ พรีเมียร์ ลีก 1 (Scotland Football League Women) | |||||
FT 19:00 | 1 กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) |
3-2
1-1 |
Boroughmuir Thistle FC (w) 1 | -2 ▼▼-1.5 |
|
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women) | |||||
FT 19:00 | Dinamo Maksimir (W) |
5-0
3-0 |
Rijeka Women | -0.5 ▼-0.25 |
|
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League) | |||||
FT 19:00 | 2 Apaer WFC (w) |
2-1
1-0 |
Bugesera (w) 1 5 | -0.25 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 19:00 | 1 Luso Africa (w) |
1-3
0-2 |
Nicko Taurus Women 1 | +0.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 19:00 | 3 ราซิ่ง คลับ (ยู 20) |
0-1
0-0 |
Newells U20 2 4 | +0.25 | |
FT 19:00 | 1 1 Villa San Carlos U20 |
0-2
0-1 |
Talleres Remedios U20 2 3 | +0.25 | |
FT 19:00 | 2 UAI Urquiza U20 |
3-1
1-0 |
Lujan U20 1 3 | -0.75 ▲-1 |
|
Poland League Women (Poland League Women) | |||||
FT 19:00 | 1 Polonia Sroda Wlkp (W) |
1-2
0-1 |
Pogon Tczew (W) 3 | -0.75 | |
France Division 2 Women (France Division 2 Women) | |||||
FT 19:00 | 1 FCE Merignac Arlac (W) |
0-4
0-3 |
โรเดซ อเวรอน (ญ) 1 | +2.5 | |
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 19:15 | 2 [ENG L1-8]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ |
0-0
0-0 |
พลีมัธ อาร์ไกล์[ENG L1-2] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 19:15 | 1 [16]เอฟซี อูจโกรอด |
0-2
0-1 |
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ[1] | +2.25 ▼+2 |
|
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 19:15 | 2 [3]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) |
1-1
0-1 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)[5] 1 | +0.75 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 19:30 | 2 [2]คลับบรูซ |
2-2
2-1 |
สตองดาร์ด ลีแอช[14] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 19:30 | 2 [5]ชาลเก้ 04 |
2-4
1-2 |
ดาร์มสตัดท์[4] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:30 | 1 [17]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา |
2-0
2-0 |
ไฮน์เดนเฮลม์[9] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 19:30 | 1 OFK Malzenice |
6-1
3-1 |
Slovan Levice 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 19:30 | 1 เอฟเค เบลูซา |
0-1
0-1 |
Povazska Bystrica 4 | +0 | |
FT 19:30 | 5 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี |
2-1
1-0 |
Galanta 1 4 | +0.75 ▼+0.5 ▼+0.25 |
|
Yemeni League (Yemeni League) | |||||
FT 19:30 | [A-3]Fahman Abyan |
2-0
0-0 |
Ittihad Ibb[A-4] | - | |
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 19:30 | [5]เอฟซี ซานต้าโคโลม่า |
1-3
1-1 |
แอทเลติก เอสคาลเดส[2] | - | |
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 19:30 | 6 [10]Ahironas Liopetriou |
2-0
0-0 |
Omonia 29is Maiou[9] 3 | +0.25 | |
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 19:30 | 1 1 เอธฮาดอัล รามธา |
0-2
0-0 |
Moghayer Al Sarhan 2 | +0 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 19:30 | 2 [4]สปาร์ตัก วาร์นา |
3-0
1-0 |
Botev Plovdiv II[13] 1 | -1.5 | |
FT 19:30 | [19]Livstrom |
1-1
0-1 |
Septemvri Simitli[17] | +0 | |
FT 19:30 | 2 [12]CSKA 1948 Sofia II |
1-1
0-1 |
เอฟซี โซโสโพล[11] 5 | -0.75 | |
Cancel 19:30 | [20]เนฟโตชิมิก บูร์กัส |
|
Marek Dupnitza[16] | +0.75 ▲▲▲+1.5 ▼▼+1 |
|
FT 19:30 | [5]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย |
0-3
0-2 |
Sportist Svoge[7] 1 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 19:30 | 1 1 [15]ลิเท็กซ์ โลเวช |
0-3
0-2 |
มินยอร์ เพอร์นิค[1] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:30 | 4 [18]FC Dobrudzha |
0-1
0-1 |
Yantra Gabrovo[14] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:30 | 3 [10]สตรัมส์ก้า สลาวา |
0-1
0-0 |
พีเอฟเค มอนทาน่า[6] 3 | +0 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:30 | 2 Garbarnia Krakow II |
2-0
0-0 |
Pcimianka Pcim 1 1 | +0 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 19:30 | 2 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ |
5-2
3-1 |
แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:30 | Mahdov FC |
2-2
1-0 |
ฮันซ่า รอสต๊อค 2 | -0.25 | |
FT 19:30 | เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ |
0-3
0-1 |
ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ | +0.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:30 | 4 ลานุส(สำรอง) |
2-0
1-0 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 5 | +0 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 19:30 | 1 CD Llamoro W |
1-1
0-1 |
Las Majoreras (w) | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 19:30 | 1 [9]หว่านไจ๋ |
3-1
0-1 |
Kwong Wah AA[12] 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 19:30 | 2 1 [3]Gjilani |
1-1
0-1 |
พริสตีนา[6] 4 | +0 | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 19:45 | 1 [4]เคเอฟ ลาซี |
2-0
1-0 |
ตูตา เดอร์เรซ[3] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:45 | 2 [10]เคเอส คาสตริโอติ |
0-2
0-1 |
ปาร์ติซานี ทิราน่า[8] 1 | +0.75 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 20:00 | 2 1 [3]อัลบอร์ก |
1-1
1-0 |
แรนเดอร์ส[4] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 [12]เวเจิล |
3-1
1-0 |
ซอนเดอร์ไจสกี[11] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 20:00 | 1 MSV Duisburg (W) |
3-0
2-0 |
Herforder SV (w) 1 | -1.25 ▲▲▲ ▲▲-2.5 ▼-2.25 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 20:00 | 6 [7]คารากูมรัค |
1-1
0-0 |
กาลาตาซาราย[4] 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 3 [10]อดาน่า เดมิร์สปอร์ |
1-0
0-0 |
ฮาเตย์สปอร์[2] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [12]บียาร์เรอัล |
1-0
1-0 |
เกตาเฟ่[20] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 20:00 | 1 [9]แอสเตราส ตริโปลิส |
0-1
0-1 |
เลเมีย[8] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 20:00 | 1 [22]เอดี อัลคอร์ค่อน |
2-2
0-1 |
เอสดี อมอเรเบียต้า[21] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 20:00 | 2 [2]เลชเช่ |
4-0
4-0 |
ปาร์ม่า[13] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 [ENG L1-6]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
2-2
1-1 |
บริสตอล โรเวอร์ส[ENG L2-16] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 20:00 | 1 [14]Jadran Dekani |
1-1
0-1 |
เอ็นเค นาฟต้า[6] 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 20:00 | [10]เวนด์ซีเซล |
4-1
2-0 |
เฮอฟอล์จ โคเก้[8] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 20:00 | 3 [19]บาลิเคซิสปอร์ |
1-2
0-1 |
อดาน่าสปอร์[10] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 20:00 | 3 [S-2]อีกาเลโอเอเธนส์ |
1-1
1-0 |
คิสสามิกอส[S-11] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 AE Kifisias |
2-0
2-0 |
พานาธิไนกอส บี 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | 1 AEK Athens B |
1-0
0-0 |
คาลามาต้า เอโอ 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 [2]เวเรีย เอฟซี |
1-0
1-0 |
Almopos Arideas[16] 3 | -1.25 | |
FT 20:00 | 1 [9]เปียริกอส |
1-1
0-1 |
สโกดา ซานธี[8] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | เลวาเดียกอส |
2-1
0-1 |
Asteras Vlachioti | -1.75 ▲-2 ▼▼-1.5 |
|
FT 20:00 | 5 [4]อปอลล่อน ลาริสซ่า |
3-3
2-1 |
ตริคาล่า[5] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 3 [10]อิราคลิส |
0-0
0-0 |
นิกี โวลอส[11] 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | AO Episkopis Rethymno |
0-1
0-1 |
เออี คาไรสคาคิส 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 [3]อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช |
1-0
1-0 |
Thesprotos[15] 1 | -1.25 | |
FT 20:00 | ไอโรโดทอส |
1-2
1-1 |
ดิโอโกรัส 4 | +0 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 20:00 | 2 [8]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส |
0-2
0-0 |
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[1] 1 | +1.25 ▲▲+1.75 ▼+1.5 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [7]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก |
2-2
2-2 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[10] 4 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 20:00 | 2 [4]นอมเม่ เจเค คาลจู |
0-1
0-0 |
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[2] | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | 1 [MAS SL-5]เซลังกอร์ พีบี |
1-3
0-1 |
ตรังกานู[MAS SL-4] | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 [MAS SL-10]พีบี ปาหัง |
1-2
1-1 |
ซาราวัค[MAS PL-12] 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 [MAS SL-6]กัวลา ลัมเปอร์ |
1-0
1-0 |
ปุเลา ปีนัง[MAS SL-3] 1 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 [MAS SL-11]เปรัค |
0-1
0-0 |
กูชิง เอฟเค[MAS PL-5] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 NK Fama Vipava |
3-1
1-1 |
NK Ziri 5 | -1 | |
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [8]Jezero Plav |
0-0
0-0 |
เอฟเค มอร์นาร์[6] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 4 [7]เอฟเครูดาร์ |
2-2
1-1 |
โอเอฟเคเปโตรวัค[3] 2 | +0 | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [1]มักเดเบิร์ก |
2-0
1-0 |
เอสซี เวิร์ล[17] 5 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 20:00 | 2 [8]Soroksar (W) |
0-5
0-1 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)[3] | +2 ▼+1.75 ▲+2 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 20:00 | [5]Partick Thistle Women |
2-3
1-1 |
ฮาร์ทส์ (ญ)[9] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 [4]ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) |
0-3
0-1 |
กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)[1] | +1 | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 20:00 | [S-21]Reutlingen(U17) |
2-3
1-2 |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17)[S-13] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 20:00 | 1 [W-15]บอนเนอร์ |
4-3
4-1 |
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)[W-16] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 [S-9]วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 |
0-0
0-0 |
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-4] | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 20:00 | 3 [N(n)-3]FC Teutonia 05 |
4-0
3-0 |
ซังค์ เพาลี 2[N(n)-7] 1 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 [N(n)-2]โฮลสไตน์ คีล 2 |
1-0
0-0 |
Phonix Lubeck[N(n)-9] 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 2 [N(s)-1]โอลเดนเบอร์ก |
1-2
0-1 |
วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม[N(s)-5] 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
FT 20:00 | 1 Panagriniakos |
0-2
0-1 |
Acheron Kanalaki | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 อิลิโอปูลิ |
2-1
2-1 |
Ermis Meligous | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 1 Fostiras Tavros |
0-0
0-0 |
Agios Ierotheos 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | 1 พานิโอนิออส |
1-3
0-3 |
Agios Nikolaos 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 Thermaikos Thermis |
2-0
1-0 |
Nestos Chrisoupolis 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | 4 Agios Matthaios |
2-2
1-2 |
Kozani F.S. 4 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 20:00 | 2 [WT-4]คิทซ์บูเฮล |
2-1
1-1 |
Worgl Obi SV[WT-2] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | 4 [NS-10]เอ็นโคปิ้งก์ |
0-1
0-1 |
คาร์ลเบิร์ก บีเค[NS-1] 3 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 20:00 | [SG-15]เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค |
2-5
1-2 |
IFK Karlshamn[SG-14] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | [SS-1]อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค |
10-0
3-0 |
ทีเลโซ เอฟเอฟ[SS-15] | -0.75 | |
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
FT 20:00 | [2]Manica Diamond |
4-0
3-0 |
Whawha FC[5] | - | |
FT 20:00 | [17]Bulawayo Chiefs |
1-0
0-0 |
Triangle FC[12] | - | |
FT 20:00 | 3 [7]ไดนาโมส์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
Yadah FC[16] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:00 | 2 อินเตอร์ฟอร์ซ |
1-0
0-0 |
Muhanga 1 4 | +0.75 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 20:00 | 1 USV Scheiblingkirchen-Warth |
2-1
0-1 |
เครมเซอร์ เอสซี 5 | -0.5 | |
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga) | |||||
FT 20:00 | วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 |
6-1
1-0 |
อูทิน 08 | -1 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 20:00 | บอลเทค จีเนีย |
3-1
2-0 |
Zawisza Bydgoszcz SA 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 Sparta Grebocice |
2-2
1-2 |
Gornik Zlotoryja 1 | +0.5 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | Nkana FC |
2-2
2-1 |
Green Buffaloes | +0 | |
FT 20:00 | 3 คาบเว วอร์ริเออร์ส |
2-0
1-0 |
Buildcon FC 1 | +0 | |
FT 20:00 | 1 ซานาโก |
0-0
0-0 |
ลูซากา ไดนาโมส์ 1 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 เรด แอร์โร |
1-1
0-1 |
เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | -0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:00 | Heeslinger SC |
1-1
1-0 |
TuS Bersenbruck | -1 | |
FT 20:00 | ไอน์ทรัค เทรียร์ |
3-1
2-0 |
ทียูเอสโคเบลนซ์ | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | Eintracht Northeim |
1-3
0-1 |
ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | +1.75 ▲+2 |
|
FT 20:00 | 2 เอ็มทีวี จีฟฮอร์น |
3-3
2-2 |
MTV Wolfenbuttel 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | SC Spelle-Venhaus |
5-2
3-0 |
FC Hagen/Uthlede | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 20:00 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) |
1-1
1-1 |
FC Ismaning 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 20:00 | Freie Turnerschaft Braunschweig |
1-3
1-0 |
HSC BW Schwalbe Tundern | -1.25 | |
FT 20:00 | 1 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ |
1-0
0-0 |
เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ |
2-1
0-0 |
Greifswalder FC 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน |
1-1
0-0 |
ฮาเบนเฮาเซอร์ | -1.75 ▲-2 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 1 [B-12]มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) |
0-3
0-1 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[B-14] 1 | -1 | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 20:00 | 4 [10]เอ็นเคโอซีเยค 2 |
2-1
0-1 |
รูเดส[6] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
บุรุนดี ลีก (Burundi League) | |||||
FT 20:00 | [7]Aigle Noir |
2-1
0-0 |
Le Messager Ngozi[6] | - | |
FT 20:00 | [15]กายันซ่า ยูไนเต็ด |
3-3
2-1 |
บีเอส ไดนามิค[4] | - | |
FT 20:00 | [2]แอตเลติโก้ โอลิมปิก |
2-0
1-0 |
บูจุมบูรา ซิตี้[11] | - | |
FT 20:00 | 1 [3]ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี |
1-2
0-0 |
รูกินโซ เอฟซี[13] 3 | -0.75 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 20:00 | 2 Royal sports pa |
0-1
0-0 |
Amazonia IFC 1 | -0.25 ▼+0 |
|
Greece Super League Women (Greece Super League Women) | |||||
FT 20:00 | 2 Agia Paraskevi (w) |
0-4
0-3 |
เออร์โกเทลิส(ญ) | +2.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 20:00 | 3 [Por U23-6]เบเลเนนเซส(ยู 23) |
3-0
2-0 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)[Por U23-11] 3 | +0.25 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 20:00 | 1 TUT FC (W) |
2-0
1-0 |
Richmond (W) 3 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 20:00 | 1 Bistra |
1-4
0-3 |
NK Zagorec Krapina 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 Gwambina FC |
0-1
0-0 |
Kitayosce FC 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 DTB FC |
2-1
1-1 |
Kengold FC 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 20:15 | 7 [8]เซอร์เวตต์ |
1-2
0-2 |
เอฟซี ซูริค[2] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 20:30 | 3 [10]แอลเอเอสเค ลินซ์ |
3-0
1-0 |
ดับบริวเอสจี วัตเท่น[12] 2 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 20:30 | 2 [10]เอฟเค รอสตอฟ |
5-1
1-1 |
รูบิน คาซาน[8] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 20:30 | [17]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
1-4
0-1 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[1] 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | 4 1 FV Fortuna Heddesheim |
1-1
1-0 |
FC Muhlhausen 1927 2 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 20:30 | 1 [5]ฟารูล คอนสแตนต้า |
1-0
0-0 |
ซีเอส คราอิโอว่า[3] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 20:30 | 5 1 [7]อาร์ดา |
3-2
1-0 |
โบเตฟ วราตซา[13] 4 | -1 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 20:30 | 1 [B-5]Ancona |
1-3
0-2 |
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[B-10] 2 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 20:30 | 5 [B-18]ปิสโทลเซ่ |
2-1
1-1 |
วิเทอเบเซ่[B-20] 4 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 4 [10]ปิอาเชนซา |
3-1
2-1 |
เรนาเต้ เอซี[4] 3 | +0 | |
FT 20:30 | 4 [B-17]เตราโม่ |
3-2
1-0 |
เฟอร์มาน่า[B-16] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 3 [B-8]วิส เปซาโร |
0-3
0-1 |
เรจเจียนา[B-1] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:30 | 2 [C-19]ฟิเดริส อัลเดียร์ |
0-2
0-1 |
ปาแลร์โม่[C-4] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:30 | 1 [19]โปรเซดโต้ |
0-1
0-1 |
ซุดติโรล อัลโต้[1] 4 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 20:30 | 3 1 [C-15]Nuova Monterosi |
1-3
0-1 |
เอพี เทอร์ริส[C-6] 3 | +0 | |
FT 20:30 | 2 [B-7]ไอโมเลเซ่ |
2-2
1-0 |
กุบบิโอ[B-9] 3 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 20:30 | 4 [8]ยูเวนตุส(ยู 23) |
1-0
1-0 |
เลชโก้[9] 3 | +0 | |
FT 20:30 | 2 [B-12]ลุคเชเซ่ |
2-0
1-0 |
มอนเตวาชี[B-14] 1 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 6 [B-4]โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. |
1-2
0-1 |
โมเดน่า[B-3] 3 | +0 | |
FT 20:30 | 1 [B-13]โอลเบีย |
4-1
2-0 |
คาร์ราเรเซ่[B-11] 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:30 | 2 1 [3]อีเอส เซทิฟ |
0-0
0-0 |
เอเอสโอ ชเลฟ[15] 5 | -1 ▲-1.25 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:30 | [12]โมโรคา สวอลโลส์ |
0-1
0-0 |
Sekhukhune United[6] | -0.5 | |
FT 20:30 | [14]ชิปป้า ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด[11] 1 | +0 | |
FT 20:30 | 2 1 [4]โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก |
1-1
1-1 |
บาโรก้า เอฟซี[13] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:30 | 2 [B-3]โอลิมปิก เด เบจา |
1-2
0-0 |
Rejiche[B-4] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | [B-7]อีเอส ซาร์ซิส |
0-0
0-0 |
เอเอส ซอลิแมน[B-8] | +0 | |
FT 20:30 | [B-6]เชบบา |
2-0
2-0 |
เอตัวล์ ดู ซาเฮล[B-5] | - | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:30 | [14]รีล คิงส์ |
2-0
1-0 |
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี[2] | - | |
FT 20:30 | [11]Pretoria Callies |
1-2
1-0 |
มหาวิทยาลัยพริทอเรีย[4] | - | |
FT 20:30 | [16]โจโม คอสมอส |
1-3
0-0 |
Uthongathi FC[5] | - | |
FT 20:30 | [15]Cape Town Spurs |
1-2
0-1 |
ริชาร์ดส์ เบย์[7] | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:30 | 1 [14]พีเอสเอส สเลมัน(N) |
3-2
2-2 |
พีเอส ติร่า[12] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 20:30 | 3 [3]เอซี มิลาน(ญ) |
1-0
0-0 |
เอ็มโปลี (ญ)[9] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:30 | [12]Lazio (W) |
3-4
2-1 |
Napoli (w)[10] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 20:30 | [2-8]FC Munsingen |
1-2
0-0 |
บาสเซโคร์ท[2-5] | - | |
FT 20:30 | [8]เอฟซี เนเทอร์ส |
0-0
0-0 |
เมแร็ง[6] | - | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 20:30 | 3 FK Graficar Beograd U19 |
3-2
1-0 |
เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1 3 | -0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:30 | SpVg Wesseling-Urfeld |
2-4
1-4 |
เฟาเอฟแอล วิชทาล | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
FT 20:30 | Rielasingen Arlen |
3-1
0-0 |
Sportfreunde Dorfmerkingen | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:30 | Duren |
2-0
0-0 |
โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:30 | 2 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด |
3-2
0-0 |
เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 1 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 20:30 | 3 1 SV Waldhof Mannheim II |
2-3
2-2 |
สปีลเบิร์ก 4 | +1.5 | |
FT 20:30 | ทูเอส ฮัลเทริน |
0-1
0-0 |
โฮลซวิคเคเดอ เอสซี | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | เอสเฟา เบรนิก |
1-3
1-1 |
Siegburger SV 04 | +1.75 ▲+2 |
|
FT 20:30 | Turk Gucu Friedberg |
2-3
1-1 |
Viktoria Griesheim | -0.5 | |
FT 20:30 | เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ |
0-5
0-4 |
แบร์กิช กลัดบลัค 09 | +0.75 | |
FT 20:30 | FV Lorrach-Brombach |
0-3
0-0 |
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | +2.5 ▼+2.25 |
|
FT 20:30 | Hammer SpVg |
2-2
0-1 |
TSV Victoria Clarholz | +0 | |
FT 20:30 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ |
1-0
0-0 |
เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | -0.75 | |
FT 20:30 | เอนด์เทบรูกค์ |
1-4
0-0 |
SV Westfalia Rhynern | +0.25 ▲+0.5 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:30 | 3 ASD Molfetta |
0-0
0-0 |
โนเซริน่า 4 | +0 | |
FT 20:30 | 1 โฟลิคโน กัลโช่ |
0-4
0-3 |
ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 3 | +0.75 | |
FT 20:30 | 3 ไรติ |
2-1
0-0 |
Poggibonsi 1 5 | +0 | |
FT 20:30 | 3 เอเอสออสเตียแมร์ |
0-4
0-1 |
Team Nuova Florida 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 Vis Nova Giussano |
2-2
1-2 |
Real Calepina FC 1 5 | -0.25 | |
FT 20:30 | 3 1 ปอนเต ซาน เปียโตร |
0-1
0-0 |
เอ.ซี.เครม่า 1908 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 4 1 ASD San Luca |
0-0
0-0 |
ASD Paterno 3 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | 4 1 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ |
0-1
0-1 |
San Giorgio 1926 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:30 | 3 1 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ |
0-1
0-1 |
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 6 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | 4 ซันจูเลียโน ซิตี้ โนวา เอฟซี |
2-0
1-0 |
เลคนาโน 3 | -0.5 | |
FT 20:30 | 1 แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ |
0-1
0-0 |
เอซี เมสเตร่ 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:30 | 2 Casarano |
0-0
0-0 |
FB Brindisi 1912 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | 3 1 เอเอสดี บรา |
0-1
0-0 |
เอเอสดี แอสติ 4 | -0.5 | |
FT 20:30 | Recanatese |
6-0
2-0 |
Nereto FC 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:30 | 2 Montespaccato |
3-1
0-1 |
ASD Pro Livorno | +0 | |
FT 20:30 | 2 USD Casatese |
2-2
2-1 |
Olginatese 4 | -0.5 | |
FT 20:30 | 5 Real Forte Querceta |
2-2
0-1 |
คาร์ปิ 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 2 ตราสเตเวเร กัลโช่ |
2-0
1-0 |
Atletico Terme Fiuggi 2 | -0.5 | |
FT 20:30 | 3 Correggese Calcio |
1-1
0-0 |
ASD Alcione 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 3 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม |
1-0
0-0 |
FC Spinea 1966 4 | -0.5 | |
FT 20:30 | 1 1 อาร์โคนาเตเซ่ |
3-1
1-0 |
Franciacorta 1 5 | +0 ▲▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 20:30 | 1 เอสเอส โนล่า 1925 |
0-0
0-0 |
Sorrento 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | 1 SC Caronnese |
2-2
1-1 |
TSV Klausdorf 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 4 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 |
2-0
1-0 |
Polisportiva Virtus Matino 2 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 20:30 | 2 กุยเกลียโน่ |
2-1
1-1 |
วิสอาร์ทิน่า 5 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:30 | 1 Sangiovannese |
1-0
0-0 |
อาเรสโซ่ 1 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:30 | 1 ซาสซาริ ตอร์เรส |
1-0
1-0 |
ออร์ซ่าเชอน่า 1 | -0.75 | |
FT 20:30 | 3 1 Derthona |
1-0
0-0 |
เอ.เอส.วาเรเซ่ 1 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | Desenzano Calvina |
1-1
0-1 |
US Breno | -0.5 | |
FT 20:30 | 5 FC Vado |
0-0
0-0 |
กอซซาโน่ 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 20:30 | 3 เมซโซลาร่า |
2-1
1-0 |
ริมินี่ 3 | +0.5 | |
Poland League Women (Poland League Women) | |||||
FT 20:30 | UKS SMS Lodz III (W) |
5-1
3-0 |
GSS Grodzisk Wielkopolski (W) | -4 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 21:00 | 2 [4]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา |
0-0
0-0 |
โปกอน เซซิน[3] 2 | -0.25 | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 21:00 | 1 [19]แซงต์ เอเตียน |
3-2
0-0 |
แกลร์กมงต์ ฟุต[15] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [16]แร็งส์ |
0-0
0-0 |
โมนาโก[11] 2 | +0.5 | |
FT 21:00 | 2 [10]น็องต์ |
2-2
1-1 |
สตารส์บูร์ก[8] 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 1 [13]ลอริยองต์ |
1-2
1-0 |
แบรสต์[17] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 21:00 | 3 [11]เอซี โอลู |
2-0
1-0 |
โรพีเอส โรวานีมี่[FIN D2-1] 1 4 | -0.75 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 21:00 | 3 [9]ซีดี ทอนเดลา |
4-2
3-0 |
มาริติโม่[17] 1 8 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 21:00 | [6]ฮัมมาร์บี้ |
3-2
0-1 |
โอเรโบร[15] 3 | -2 ▼-1.75 |
|
FT 21:00 | 2 [11]ฮัคเค่น |
2-0
0-0 |
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[14] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [4]เอไอเค โซลน่า |
3-0
1-0 |
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[16] 1 | -2.25 ▼-2 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 21:00 | 4 [18]ซามพ์โดเรีย |
1-2
0-0 |
โบโลญญ่า[9] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 3 1 [14]อูดิเนเซ่ |
3-2
2-2 |
ซัสเซาโล่[13] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 21:00 | 4 [7]อาร์เซน่อล |
1-0
0-0 |
วัดฟอร์ด[16] 1 4 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | 2 1 [11]เอฟเวอร์ตัน |
0-0
0-0 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[10] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [17]ลีดส์ ยูไนเต็ด |
1-1
1-1 |
เลสเตอร์ ซิตี้[12] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 21:00 | 1 [13]ไอเค บราเก้ |
2-0
1-0 |
อโครโพลิส ไอเอฟ[11] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 21:00 | 3 [12]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น |
3-1
1-0 |
เรนเฮล์ม ไอแอล[9] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 21:00 | 1 [5]เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
6-1
3-0 |
เฟรมัด อเมเจอร์[11] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [1]สโลวาน บราติสลาวา |
1-0
1-0 |
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค[3] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 21:00 | 5 [6]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ |
1-0
1-0 |
ดินาโม ซาเกร็บ[2] 2 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [15]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
2-2
1-1 |
สโลวัคโก้[4] 1 | +1 ▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 21:00 | 3 [11]ฟาสตาฟ ซลิน |
0-0
0-0 |
เบามิต ยาโบลเนค[12] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 2 [14]ปาร์ดูบีตเซ |
0-5
0-0 |
สลาเวีย ปราก[1] | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 21:00 | 5 [1]เอสแอล เบนฟิก้า บี |
1-3
1-1 |
ซีดี มาฟรา[5] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 21:00 | 2 [1]ยูเอส บิสกรา |
1-0
1-0 |
อาร์ซี รีไลแซน[12] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 21:00 | [2]ปาราดัว เอซี |
1-3
0-1 |
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[14] | +0.25 | |
FT 21:00 | [7]โอลิมปิก เมเดีย |
1-0
1-0 |
เอ็มซี โอราน[11] | -0.25 | |
FT 21:00 | 3 [6]เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ |
2-2
2-0 |
เจเอส คาบิลี่[13] | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 1 [18]อาร์ซี อาร์บา |
0-0
0-0 |
เฮชบี เชลกูมเลด[17] 1 3 | +0 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 21:00 | 1 [N-7]เกเฟล ไอเอฟ |
1-0
1-0 |
ปิเทีย ไอเอฟ[N-9] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [N-5]ยูเมีย เอฟซี |
5-2
2-1 |
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด[N-6] | -0.75 | |
FT 21:00 | [16]เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ |
1-4
1-1 |
ทอร์น ไอเอฟ[10] | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 21:00 | 5 [18]โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ |
3-1
2-1 |
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[15] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 [14]สลาเวีย โมซีร์ |
1-1
0-1 |
เนเมน กร็อดโน่[9] 3 | +0.25 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 21:00 | [8]เลเวส (ญ) |
1-2
1-1 |
วัดฟอร์ด (ญ)[12] | - | |
FT 21:00 | 1 [7]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
0-0
0-0 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)[4] 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 [9]คริสตัล พาเลซ (ญ) |
3-1
2-0 |
เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)[1] 3 | +1 | |
FT 21:00 | 1 [5]ซันเดอร์แลนด์ (ญ) |
0-2
0-1 |
London City Lionesses (w)[3] 1 | +0 | |
FT 21:00 | 1 [2]ลิเวอร์พูล (ญ) |
0-0
0-0 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)[10] 2 | -1.5 | |
UAE Cup (UAE Cup) | |||||
FT 21:00 | 2 [UAE LP-2]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) |
1-0
0-0 |
กอร์ ฟัคเค่น[UAE LP-6] 3 | -0.5 | |
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 21:00 | [8]Herlufsholm GF (w) |
2-1
1-1 |
ซันดบี้บีเค(ญ)[2] | +1.25 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 21:00 | 4 [7]เอฟซี เทลาวี |
2-1
2-0 |
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[5] 3 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 21:00 | [7]อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) |
3-2
0-0 |
เกนท์ บี (ญ)[2] | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 21:00 | 1 [10]สปอล(เยาวชน) |
0-2
0-2 |
โตริโน่(เยาวชน)[9] 2 | -0.5 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 21:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) |
0-1
0-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 21:00 | 4 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) |
3-1
0-1 |
เอ็มซี โอราน (ยู21) 2 | +0 | |
FT 21:00 | 1 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) |
0-1
0-0 |
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 2 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league) | |||||
FT 21:00 | [9]สโต๊ค ซิตี้ (ญ) |
0-2
0-0 |
เบิร์นลีย์ (ญ)[8] | +0.25 ▲+0.5 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [5]Volna Pinsk |
2-0
2-0 |
เอฟเค ลิด้า[11] 1 | -1.25 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 21:00 | [10]แฮมิลตันเอฟซี (ญ) |
2-2
2-1 |
สปาร์ตันส์ (ญ)[8] | +0 ▲+0.25 |
|
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 21:00 | 1 [12]เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) |
1-4
1-2 |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)[7] | +2.5 ▲▲+3 |
|
FT 21:00 | 1 [11]เบอร์มิงแฮม (ญ) |
0-3
0-0 |
เร้ดดิ้ง (ญ)[9] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
bra spc (bra spc) | |||||
FT 21:00 | 6 1 Botafogo B SP |
2-0
1-0 |
เซา เบอร์นาร์โด้[BRA SPB-5] 4 | -0.25 | |
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 21:00 | 3 พัลไมรัสเอสพี (ญ) |
1-2
1-1 |
เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) 2 | -1.75 | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 21:00 | 1 [W-10]วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) |
2-0
0-0 |
อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19)[W-12] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 21:00 | [2-6]เดเลมอน |
3-3
2-1 |
Koniz[2-3] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 21:00 | [C-3]สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
13-0
5-0 |
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า[C-17] 1 | -4 ▼-3.75 ▲▲-4.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:00 | [14]Notvikens IK |
0-0
0-0 |
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี[2] | +1 ▼+0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [NS-9]คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
1-1
1-1 |
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค[NS-3] 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | [SS-2]นีคอปปิ้ง บีไอเอส |
7-1
1-0 |
อราเมียสก้า ไอเอฟ[SS-8] | -1.5 ▲▲-2 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | 2 [7]Recreativo Caala |
1-0
1-0 |
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[5] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
FT 21:00 | 1 [12]รูเปล บูม |
2-1
1-0 |
URS Lixhe-Lanaye[9] 3 | +0 | |
Ireland U19 League (Ireland U19 League) | |||||
FT 21:00 | 1 เซนต์.แพทริค(ยู19) |
4-1
0-0 |
ยูซีดี (ยู 19) 1 1 | -1.5 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 21:00 | เอสซี เฟลเบิร์ท |
1-1
0-0 |
เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น |
1-1
0-1 |
โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 3 BSV Al-Dersimspor |
2-1
1-0 |
SC Charlottenburg 5 | -0.75 | |
FT 21:00 | เอฟซี เพสช์ 1956 |
3-1
2-0 |
เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ | -1.75 ▲-2 |
|
FT 21:00 | 2 เรติงเกน เอสวี |
3-0
2-0 |
Bocholt FC 2 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 21:00 | 1 กอนเซนไฮม์ |
1-1
0-0 |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 เอฟซี มอนไฮม์ |
1-1
1-0 |
ทีเอสเฟา เมียร์บุช | -0.75 | |
FT 21:00 | BC Viktoria Glesch Paffendorf |
0-2
0-1 |
เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | +0 | |
FT 21:00 | จาห์น เฮียร์เฟลด์ |
0-3
0-1 |
SpVg Schonnebeck | +1.25 ▼+1 |
|
FT 21:00 | 3 เอฟซี เครย์ |
2-1
1-0 |
Sterkrade 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน |
3-1
2-0 |
อีเอสซี กีสเตมานดี | +0.25 ▲▲▲ ▲▲▲+1.75 ▼▼+1.25 |
|
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone) | |||||
FT 21:00 | [6]เอสพี โดมัญญาโน |
0-1
0-1 |
S.S Pennarossa[3] | - | |
FT 21:00 | [10]โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ |
2-0
2-0 |
เอสพี ลา ฟิโอริต้า[2] | - | |
FT 21:00 | 1 [12]ซาน โจวันนี |
0-2
0-0 |
Entai Ravi Tucci[4] | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 21:00 | 2 Manchester Futbol Club |
1-0
1-0 |
Contagem EC 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 21:00 | 1 The New Saints (W) |
1-3
0-1 |
Barry Town (W) 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | 1 สวอนซี (ญ) |
2-0
0-0 |
Pontypridd Town (w) 1 | -3.5 ▲-3.75 |
|
FT 21:00 | Port Talbot Women |
0-3
0-2 |
คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) | +3.25 | |
FT 21:00 | Aberystwyth (w) |
0-2
0-2 |
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) | +1.75 ▲+2 |
|
Botswana Premier League (Botswana Premier League) | |||||
FT 21:00 | Gilport Lions |
2-2
1-2 |
Prisons XI Gaborone | +0.25 | |
Asian women Cup (Asian women Cup) | |||||
FT 21:00 | Shahrdari Sirjan (W)(N) |
2-1
1-0 |
Bunyodkor Tashkent(W) | - | |
France Division 2 Women (France Division 2 Women) | |||||
FT 21:00 | 3 Strasbourg W |
1-0
0-0 |
Saint Maurice (w) 3 | -1 | |
FT 21:00 | 1 แบรสต์(ญ) |
1-4
1-2 |
เลอ อาฟร์(ญ) 1 | +0.5 | |
FT 21:00 | 1 Thonon Evian FC (W) |
0-3
0-0 |
อีเซอร์ เอเอส (ญ) | +0.25 | |
FT 21:00 | 1 Nice W |
4-1
2-0 |
Grenoble Claix (w) | -0.75 | |
FT 21:00 | Nantes (w) |
1-2
0-1 |
เอฟซี แฟลช (ญ) 3 | -1.25 | |
FT 21:00 | ลีล(ญ) |
2-0
0-0 |
Vendenheim (ญ) 2 | -2.75 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 21:15 | 1 AS Douanes Nouakchott |
1-1
1-1 |
ASC Snim 4 | +0 ▲-0.25 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 21:30 | 1 [13]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
1-1
1-0 |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน[6] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 21:30 | 2 1 [2]วาร์ดา เซ |
0-4
0-1 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[3] 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:30 | Santa Anastasia |
1-1
0-0 |
CD Caspe | - | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 21:30 | [9]อิติเฮด เคมมิสเซ็ท |
1-0
0-0 |
TAS de Casablanca[13] | - | |
FT 21:30 | [15]ยูเอสเอ็ม อุจดา |
2-2
1-0 |
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์[16] | - | |
FT 21:30 | [7]ราจา เดอ เบนิ เมลลาล |
2-2
0-0 |
มาเกร็ฟ เท็ทวอน[6] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 21:30 | [2-11]เอฟซี โคโซโวซูริค |
4-0
1-0 |
โซล็อตเทิร์น[2-10] 1 | +0 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [1]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา |
3-0
3-0 |
Desportivo Huila[9] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:30 | [16]Sporting de Benguela |
0-3
0-2 |
บราวอส โด มาควิส[8] | - | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 21:30 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก |
0-1
0-1 |
เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 21:30 | FC Monchengladbach 1894 |
1-2
0-2 |
เอฟซี คลีฟ | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 21:30 | 1 DJK Teutonia St.Tonis |
2-0
1-0 |
ทีวีดี เฟลเบิร์ท | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:30 | SFL Bremerhaven |
4-1
0-0 |
TuS Komet Arsten | -0.5 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 21:35 | Zemun FK U19 |
2-3
1-0 |
วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1 | +0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:45 | 4 1 CD Mosconia |
1-0
1-0 |
SD Lenense 2 | +0.5 | |
FT 21:45 | 2 ซีเอฟ ปาเลนเซีย |
1-0
0-0 |
คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 2 | -0.25 | |
FT 21:45 | SD Torina |
0-0
0-0 |
เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | -1 | |
FT 21:45 | Calahorra B |
0-1
0-0 |
ซีดี เบอร์ซีโอ้ | -1.25 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 22:00 | 2 [16]เซอแร็ง ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
เคเอเอ เกนท์[10] 2 | +0.5 ▲▲+1 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 22:00 | 2 [7]อาร์ฮุส เอจีเอฟ |
3-0
3-0 |
มิดทิลแลนด์[1] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 22:00 | 1 [1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส |
4-2
2-1 |
รอสส์ เคาน์ตี้[12] 2 | -2.5 ▼▼▼-1.75 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 22:00 | 4 [11]เรอัล ซาราโกซ่า |
2-0
1-0 |
สปอร์ติ้ง กิฆอน[7] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 3 AJN Larache (W) |
1-1
0-0 |
SC Casablanca (W) 3 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 SONIDEP |
1-1
1-1 |
AS-FAN 1 | +0 | |
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 22:00 | 3 [ENG L1-16]โบลตัน วอนเดอเรอส์ |
2-2
2-2 |
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[ENG Conf-9] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [ENG-S CE-12]สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
1-5
1-1 |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[ENG L1-21] 1 | +1.5 | |
FT 22:00 | 1 [ENG L2-14]โรชเดล |
1-1
1-0 |
น็อตต์สเคาน์ตี้[ENG Conf-6] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [12]โคลอส โคซาลิฟก้า |
1-3
1-2 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[1] 4 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 22:00 | 1 [3]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ |
3-0
0-0 |
เวเลซ[7] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 22:00 | 3 [6]Jeunesse Molenbeek |
3-3
2-1 |
ลีแอร์ส[2] 1 | +0 | |
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 22:00 | 1 [8]อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี |
1-0
1-0 |
เออีพี ปาฟอส[7] 2 | -0.25 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 22:00 | 2 [N-2]ดัลคุลด์ เอฟเอฟ |
3-2
1-2 |
Hammarby TFF[N-13] 1 | -1.25 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:00 | 1 [10]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ |
1-2
0-2 |
เฟร์ ราเบท[4] 6 | +0 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 22:00 | 2 [1]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า |
1-0
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[14] 1 6 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 22:00 | 1 [5]ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) |
2-1
1-1 |
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)[10] | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 [4]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) |
3-4
0-2 |
โคโลญจน์ (ญ)[7] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 22:00 | [10]US Mondorf-les-Bains |
2-1
0-1 |
ซีเอส เพแทนจ์[8] | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:00 | [14]วิคตอเรีย โรสพอร์ท |
2-0
1-0 |
จิวเนสเซ่[9] 1 | +0.5 | |
FT 22:00 | 3 [2]ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน |
3-2
2-1 |
FC Wiltz 71[12] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [13]แอตเซลล่า |
1-2
0-1 |
เรซซิ่ง ยูเนียน[3] 1 | +1.25 | |
FT 22:00 | 6 [7]ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 |
1-4
0-2 |
Hostert[11] 3 | -0.75 | |
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 22:00 | [7]ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ |
2-4
2-2 |
เอฟซี ออร์ดิโน[6] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 1 1 อัลคอร์ค่อน บี |
0-0
0-0 |
RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 รีล เจน |
2-2
0-1 |
อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 1 6 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 ซีดี ทุยล่าร์ |
1-0
1-0 |
กัวดาล | +0 | |
FT 22:00 | 6 1 อินเตอร์ อีบีซา ซีดี |
1-1
0-0 |
ซีอี เฟลานิทซ์ 1 5 | -0.25 | |
FT 22:00 | Racing Villalbes |
2-2
0-0 |
ซีดี เอสตราเดนเซ่ | -0.5 | |
FT 22:00 | CF Calamocha |
2-1
1-0 |
SD Borja | - | |
FT 22:00 | ซีดี อัลกูไนโน |
3-0
1-0 |
ออร์ฟาโร | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | SP Villafranca |
2-0
0-0 |
UP Plasencia | - | |
FT 22:00 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ |
0-0
0-0 |
CD Huetor Tajar | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 22:00 | 1 1 [9]เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) |
0-2
0-2 |
คลับ บรูซ(ยู21)[4] 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 22:00 | [3]สโลวัคโก้ (ญ) |
4-0
3-0 |
ปาร์ดูบีตเซ (ญ)[8] | -2.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲-4.25 |
|
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 22:00 | เอฟซี โรมาเนีย |
1-2
0-1 |
AFC Dunstable | +0.25 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [10]เอลมินา ชาร์ค |
1-3
0-2 |
กาน่า ดรีม เอฟซี[16] 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | [18]Berekum Chelsea |
0-0
0-0 |
เตชิมันซิตี้[17] | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:00 | [2]อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี |
2-0
0-0 |
Bechem United[1] | -1.25 | |
FT 22:00 | 1 [8]อาดัวน่าสตาร์ส |
1-3
1-1 |
King Faisal Babes[4] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 22:00 | 1 เดปอร์เตส วัลดิเวีย |
2-2
1-1 |
โคลชากัว ซีดี 2 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [B-6]สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) |
2-2
1-1 |
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)[B-10] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 22:00 | 2 Victoria CF (W) |
1-2
0-1 |
Umia CF (W) | -0.5 | |
FT 22:00 | Balears FC (W) |
4-0
2-0 |
Sant Lluis (W) | -2 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:00 | 4 Ferreira de Aves |
0-0
0-0 |
เอสพี เอสพินโฮ 3 | +1 ▲▲▲+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 22:00 | 2 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค |
1-0
0-0 |
Clube Condeixa 1 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | 3 ซาคาร์เวนเนส |
0-0
0-0 |
Rabo Peixe 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | 3 Tirsense |
0-0
0-0 |
Macedo Cavaleiros 4 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 22:00 | 2 Salgueiros |
2-1
1-0 |
AD Castro Daire 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 3 มาเรีย ดา ฟอนเต้ |
2-1
1-0 |
Forjaes 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 Lusitano GC Moncarapachense |
1-0
1-0 |
เอสเปแรนคา เดอ ลากอส 4 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 โลวเรส |
3-1
2-0 |
O.Elvas 4 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:00 | 3 มาร์ ติโน |
1-1
1-1 |
เอสซี บียา เรอัล 1 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 2 กอนโดมาร์ |
1-2
0-1 |
GDSC Alvarenga 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 2 ยูเอสซี ปาเรเดส |
1-2
0-1 |
มิรานเดลา 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | พินฮาลโนเวนเซ่ |
0-0
0-0 |
บาเรียเรนเซ่ 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 3 Limianos |
3-2
2-2 |
กามาช่า 1 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 1 เมเรลินเนเซ่ |
1-2
0-1 |
มาริติโม่ 2 2 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 22:00 | 1 Amora (W) |
2-0
1-0 |
CA Ouriense (w) 3 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 บราก้า(ญ) |
6-0
0-0 |
Varzim (W) | -3 ▲▲▲ ▲▲▲▲-4.75 |
|
Luxembourg Promotion DHonneur (Luxembourg Promotion DHonneur) | |||||
FT 22:00 | 2 FC Mondercange |
4-1
1-0 |
Union Mertert-Wasserbillig 4 | -2.75 | |
FT 22:00 | 3 SC Bettembourg |
2-2
0-0 |
Mamer 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 22:00 | 2 ลูซิเทเนีย |
2-0
1-0 |
เอฟซี เฟลเกยราส 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 Pevidem SC |
0-1
0-0 |
สปอร์ติง บราก้า 2 2 | +0.75 | |
FT 22:00 | 3 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล |
3-3
2-0 |
Oriental Dragon 4 | +0 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 22:15 | 2 [10]บาเลนเซีย |
3-3
0-1 |
แอตเลติโก้ มาดริด[4] 2 | +0.5 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 22:15 | 2 2 [4]โวลอส เอ็นเอฟซี |
1-2
0-1 |
อาริส ซาโลนิก้า[7] 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 22:15 | 2 [17]โครโตเน่ |
1-1
0-1 |
มอนซ่า 1912[10] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:15 | 4 [15]โครูโช่ เอฟซี(N) |
0-0
0-0 |
กอมโปสเตลา[3] 3 | -0.25 | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 22:30 | 5 [10]ลัวซานนี สปอร์ท |
0-2
0-0 |
ลูกาโน[4] 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 3 [1]บาเซิ่ล |
0-1
0-0 |
เซนต์ กัลเลน[6] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 22:30 | 1 [12]ปอร์โต้ บี |
2-2
1-0 |
วาร์ซิม[16] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:30 | 2 [16]Tshakhuma TM |
0-4
0-1 |
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส[1] 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 22:30 | 3 [B-1]ยูเอส โมนาสตีร์ |
0-0
0-0 |
คลับ แอฟริเคน[B-2] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 22:30 | 1 [5]สแตนดาร์ด ซัมเควียท |
0-4
0-2 |
คาราบัค[1] 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 22:30 | [7]ฮาโปเอล คัวแคบ |
0-0
0-0 |
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[1] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | 2 CD Galapagar |
4-0
1-0 |
AD Complutense Alcala 5 | +0 | |
FT 22:30 | 4 CD Binefar |
2-1
0-1 |
เรอัล ซาราโกซ่า 2 2 | -0.25 | |
FT 22:30 | 2 เอสดี โซฟาน |
2-1
1-1 |
Juvenil Ponteareas 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:30 | 5 CD Badazus II |
1-0
1-0 |
เอซเตรมาดูรา บี 7 | +0.25 | |
FT 22:30 | AD Cartaya |
2-0
0-0 |
ซีดี คาเบเซนเซ | -0.25 | |
FT 22:30 | CD Diocesano |
2-0
0-0 |
Jerez Industrial CF | - | |
FT 22:30 | Azkoyen |
2-1
0-0 |
CD คอร์เตส | - | |
FT 22:30 | Casalarreina |
2-0
0-0 |
CD Agoncillo | -1 | |
FT 22:30 | CD Torrijos |
3-2
0-0 |
อัลบาเซเต้ 2 | -0.25 | |
FT 22:30 | CA River Ebro |
2-0
0-0 |
Cenicero | - | |
FT 22:30 | 2 1 Villajoyosa |
2-0
0-0 |
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 1 | +0.5 | |
FT 22:30 | CF Illueca |
3-1
0-0 |
Giner Torrero | - | |
FT 22:30 | ซีเอฟ เปราลาดา |
1-1
0-0 |
ยูอี แซนท์ส | -0.75 | |
FT 22:30 | ซีดี คารินเยนา |
2-2
0-0 |
ซีเอ มอนซอน | +0 | |
FT 22:30 | CD Naval |
1-0
0-0 |
Barreda Balompie | - | |
FT 22:30 | Ourense CF |
1-0
0-0 |
CF Alondras | -0.75 | |
FT 22:30 | ซีดี คอแรลลาโน |
1-2
0-0 |
CD Huarte | +0.5 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:30 | 3 [2-17]เปน่า สปอร์ต |
0-2
0-1 |
เอสดี เกอร์นิกา[2-8] 3 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:30 | 4 [7]ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล |
2-0
1-0 |
ซีเอฟ ซาลามันติโน่[12] 1 4 | +0 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:30 | 4 1 ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) |
0-1
0-0 |
UD Unificacion Bellvitge U19 1 3 | -0.75 | |
FT 22:30 | บิลเบา(ยู19) |
0-0
0-0 |
Tolosa CF U19 | -1.25 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:30 | 1 AS Douanes Ouagadougou |
0-3
0-1 |
Etoile Filante Ouagadougou 2 | +0 | |
FT 22:30 | 1 RC Bobo Dioulasso |
2-1
2-0 |
ซาลิ ตาส 1 | +0.25 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 22:45 | [5]วิเทสส์ อาร์นเฮม |
2-1
2-0 |
อูเทร็คท์[4] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:45 | [3]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม |
1-0
0-0 |
อาแซด อัลค์มาร์[11] 2 | -0.5 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:45 | 2 [4]วอจโวดิน่า โนวิ แซด |
1-2
1-0 |
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[2] 1 | +1 ▲▲+1.5 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 22:59 | [2]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี |
4-1
3-1 |
ราปิด เวียนนา[8] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 2 [11]เทเลค กรอซนี่ย์ |
3-1
1-0 |
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[13] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 4 1 [9]สปาร์ตัก มอสโก |
1-1
0-1 |
โลโคโมทีฟ มอสโก[4] 1 7 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 22:59 | 2 [3]นีซ |
0-1
0-0 |
มงต์เปลลิเย่ร์[7] | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | [10]เฮาเกซุนด์ |
2-2
1-0 |
โบโด กลิมท์[1] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:59 | [2]โมลด์ |
3-1
3-0 |
ซานเดฟยอร์ด[13] | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 22:59 | 2 [12]ออด เกรนแลนด์ |
2-4
1-1 |
คริสเตียนซุนด์ บีเค[5] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | 1 [11]ทรอมโซ่ ไอแอล |
1-1
0-0 |
สตรอมก็อดเซ็ท[9] | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 22:59 | 2 [16]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
0-1
0-0 |
ไวกิ้ง เอฟเค[3] 2 | +0.5 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 22:59 | [7]เฟเนร์บาห์เช่ |
2-2
0-1 |
เคย์เซริสปอร์[13] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 22:59 | 6 [7]โคแคลิสปอร์ |
2-1
1-0 |
บูร์ซาสปอร์[11] 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:59 | 2 [1]โดโกเรต์ส รัซกราด |
1-0
0-0 |
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[8] 1 4 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [10]ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส |
0-2
0-1 |
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[2] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 22:59 | [9]เจเอส ซาอัวร่า |
1-0
0-0 |
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์[4] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:59 | 2 [10]เอ็นเค อลูมินิจ |
1-0
0-0 |
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[3] 1 | +0.5 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:59 | 2 [10]อามาซูลู |
2-0
2-0 |
เคป ทาวน์ ซิตี้[8] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 22:59 | 4 [4]นซี ลูนาวิค |
2-0
0-0 |
บี 36 ทอร์ชาฟน์[5] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 22:59 | [10]แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) |
5-3
1-2 |
เลบันเต(ฟุตซอล)[13] 1 | - | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 22:59 | 2 1 [5]ซเซจ เอเค |
2-0
2-0 |
เคชเคเมติ ทีอี[4] 1 5 | -0.25 | |
FT 22:59 | 3 [1]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส |
4-1
3-0 |
ชัควารี่ ทีเค[17] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 22:59 | [10]Monterrey B |
1-1
1-1 |
Cocodrilos de Tabasco FC[7] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | 1 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ |
5-0
1-0 |
นูมานเซีย 2 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | 3 ซีดี เอล ปาโล |
1-1
1-1 |
อัลเมเรีย บี 1 | +0.25 | |
FT 22:59 | เรเครติโบ อูเอลบา |
2-0
2-0 |
พูเอนเต้ เจนิล 2 | -1.75 ▼▼▼-1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:59 | 4 CyDL Jupiter Leones |
5-2
2-2 |
ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 1 4 | -1 | |
FT 22:59 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า |
5-1
1-0 |
SD Noja 3 | -1.25 | |
FT 22:59 | 2 มันเชโก้ ซิวดัด |
5-1
3-1 |
AD San Clemente | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 2 ฟิวดัส เด มุลเซีย |
2-0
1-0 |
CD Bala Azul 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:59 | 2 ซีดี บาสโคเนีย |
3-1
0-1 |
ซีดี ลากุล โอแนค 2 | -0.75 | |
FT 22:59 | 2 อัลมาซาน |
3-0
2-0 |
ซาลามังก้า 2 3 | -1 | |
FT 22:59 | 4 Selaya FC |
2-1
1-0 |
ยูดี ซามาโน 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | อารันดิน่า |
3-1
0-0 |
Colegios Diocesanos | -0.75 | |
FT 22:59 | 7 1 CDFC La Calzada |
1-0
0-0 |
CD Arnedo 3 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:59 | โมราโล ซีพี |
2-1
0-0 |
CD Calamonte | -1 | |
FT 22:59 | โอโยเนซา |
0-4
0-0 |
ฮาโร เดปอร์ติโบ | - | |
FT 22:59 | อูรากา |
1-0
1-0 |
CD Llanes | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | Callosa Deportiva CF |
1-0
0-0 |
ยูเอฟ เบนิกานีม | -1 | |
FT 22:59 | 2 ยูดี ซาน เปโดร |
0-0
0-0 |
CD Torreperogil 4 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 2 ซีเอฟ โนอาห์ |
0-1
0-0 |
ซิลวา เอสดี 1 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | ซีดี ช็อกโก |
0-1
0-0 |
ยูดี โซโมซาส | - | |
FT 22:59 | ลา โรด้า ซีเอฟ |
0-3
0-0 |
ซีพี บียาร์โลเบลโด | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 22:59 | [8]มาเธอร์เวลล์(ญ) |
4-3
0-0 |
อเบอร์ดีน (ญ)[7] | -0.5 ▲▲-1 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:59 | 5 [4-11]เบเลซ ซีเอฟ |
2-1
2-1 |
ซีดี โคเรีย[4-2] 3 | +0 | |
FT 22:59 | 2 [4-7]วิลล่าโนเวนเซ่ |
1-1
0-0 |
อันเทคัวร่า ซีเอฟ[4-6] 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 4 1 [4-10]เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี |
0-1
0-0 |
คาดิส 2[4-15] 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | 2 [5-1]ซีเอฟ ลา นูเซีย |
1-2
1-0 |
เรอัล มูร์เซีย[5-7] 4 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 [2-1]Rio Sports |
1-0
1-0 |
UD Mutilve[2-4] 4 | -0.5 | |
FT 22:59 | 3 [11]จี.เซโกเบียน่า |
0-1
0-0 |
มอสโตเรส[8] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 3 [2-9]อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ |
2-1
2-1 |
ซีดี โตรเปโซน[2-15] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | 5 [16]มาริโน่ ลูอันโก้ |
0-1
0-0 |
Bergantinos CF[4] 1 3 | +0 | |
FT 22:59 | 3 2 [5-8]มัล เมนอร์ |
0-1
0-0 |
กรานาดา ซีเอฟ บี[5-4] 4 | -0.25 | |
FT 22:59 | 3 [3-18]ซีเอฟ บาดาโลน่า |
1-0
1-0 |
นูมานเซีย[3-3] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:59 | 2 [3-1]เตรูเอล |
1-1
1-1 |
แตร์ราสซ่า[3-9] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 22:59 | 3 2 [A-8]เอฟซี รูออง |
0-1
0-0 |
แซ็ง-มาโล[A-15] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 22:59 | [2-7]เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) |
1-3
0-1 |
โวห์เลน[2-1] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 22:59 | [SS-11]ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ |
4-2
0-2 |
รินนินเก้ ไอเค[SS-14] | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women’s League) | |||||
FT 22:59 | FC Petrzalka (w) |
2-2
0-2 |
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 22:59 | 1 ซีอี ยูโรปา (ญ) |
1-0
0-0 |
Vic Riuprimer Refo (w) | -2.5 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:59 | 2 GD Fontinhas |
2-0
1-0 |
เออาร์ซี โอเลโรช 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [B-12]ยูอี คอร์เนลล่า |
0-1
0-1 |
ซาบาเดย์[B-15] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 3 1 [B-8]อัลเจซีราส |
0-0
0-0 |
คาสเตลล่อน[B-9] 1 6 | +0 | |
FT 22:59 | 6 [A-4]ยูดี โลโกรนเยส |
0-1
0-1 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า[A-2] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 2 [A-13]เอซเตรมาดูรา |
1-2
0-0 |
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด[A-17] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 23:10 | [3]กลาสโกว์ เซลติก (ญ) |
0-1
0-1 |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)[1] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 23:15 | 2 [7]วอร์เดอร์แลนด์(ญ) |
2-1
0-0 |
แวคเกอร์ ติโรล (ญ)[9] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 23:30 | 4 [17]ลีเกีย วอร์ซอว์ |
1-3
1-2 |
สตอล เมียเลช[7] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 23:30 | 2 [11]โคโลญจน์ |
2-2
1-2 |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[8] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 23:30 | 1 [7]คัลมาร์ |
1-0
0-0 |
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[5] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 23:30 | [8]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก |
0-2
0-1 |
มัลโม่ เอฟเอฟ[2] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 23:30 | 1 [4]เวสต์แฮมยูไนเต็ด |
3-2
1-1 |
ลิเวอร์พูล[3] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 23:30 | 3 [15]ดินาโม บูคาเรสต์ |
0-3
0-2 |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[1] 1 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 23:30 | 1 [7]เฮชเอ็นเคซิเบนิค |
0-1
0-1 |
ริเยก้า[3] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 23:30 | 3 [5]แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน |
3-0
2-0 |
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[7] 2 | -1 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 23:30 | 2 [20]Legnago Salus |
1-2
1-2 |
เซเรกโน่[11] 3 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 23:30 | 1 [16]ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า |
0-1
0-1 |
เทรนโต้[13] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | 3 [C-9]เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ |
2-1
1-1 |
ลาติน่า[C-17] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 23:30 | [7]อัลบิโนเลฟเฟ่ |
1-1
1-1 |
โปร เวอร์เซลลี่[5] 2 | +0 | |
FT 23:30 | 4 [C-18]โปเทนซ่า |
2-0
1-0 |
เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี[C-11] 1 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 23:30 | 3 [3]เฟอรัลพิซาโล |
1-0
0-0 |
เจียน่า เออมินิโอ[18] 1 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 23:30 | 3 [17]มานโตวา |
1-1
0-0 |
ปาโดวา[2] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 23:30 | 3 [C-7]ฟอกเจีย |
3-0
2-0 |
ปากาเนเซ่[C-10] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 2 บียาร์เรอัล ซี |
0-0
0-0 |
Castellon B 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 23:30 | CD Bullense |
2-0
0-0 |
Caravaca CF | -0.25 | |
FT 23:30 | เยคราโน ดิปอติโว |
2-0
0-0 |
Mazarron CF | -2 | |
Mali Cup (Mali Cup) | |||||
FT 23:30 | Djoliba |
1-1
0-1 |
Yeelen 2 | -0.5 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 23:30 | 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) |
0-2
0-1 |
เกเรตาโร(ญ) 1 | -2 ▲-2.25 ▼▼-1.75 |
|
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 23:30 | 1 CD Vendaval |
2-3
2-2 |
AD Juayua 4 | +0.75 | |
Poland League Women (Poland League Women) | |||||
FT 23:30 | 1 Skra Czestochowa (W) |
1-2
0-2 |
Sportowa Czworka Radom (W) 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ผลฟุตบอลวัน 8 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 00:00 | [4]โบฮีเมี่ยนส์ |
2-1
0-1 |
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[7] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | [6]ดันดาล์ค |
2-0
0-0 |
ลองฟอร์ด ทาวน์[10] | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | [5]บรอนด์บี้ ไอเอฟ |
2-1
1-1 |
โอเดนเซ่ บีเค[8] 1 | -0.5 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 1 [18]ซานตาคลารา |
0-3
0-1 |
ปอร์โต้[1] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 00:00 | 1 [5]ลาซิโอ |
3-0
2-0 |
ซาแลร์นิตาน่า[19] 2 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 00:00 | 2 [1]นาโปลี |
1-1
1-1 |
เวโรน่า[10] 2 7 | -1.25 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:00 | 3 1 [5]ฮาโปเอล ฮาเดร่า |
0-0
0-0 |
ฮาโปเอล นาซาเรท[7] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 00:00 | [3]สปาร์ตาปราก |
4-2
2-1 |
เทปลิเซ่[16] 1 | -2 ▲▲-2.5 |
|
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 00:00 | 1 [3]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ |
0-1
0-1 |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[2] 2 | -0.5 | |
FT 00:00 | 2 [1]ยูซี ดับลิน |
1-2
0-1 |
ทรีตตี้ ยูไนเต็ด[4] 1 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 00:00 | 3 [12]เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี |
0-2
0-0 |
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[10] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 00:00 | [5]เอ็มซี แอลเจอร์ |
2-0
0-0 |
ดับบิวเอ ทเลมเซน[10] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 00:00 | 1 1 [13]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ(N) |
0-0
0-0 |
เคเอส พอลโควิค[17] 5 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 00:00 | 2 [5]ซีดี มาลากาเตโก |
2-0
1-0 |
คลับ เซลาจู เอ็มซี[6] 2 | -0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 3 Atletico Porcuna CF |
2-0
0-0 |
อัลฮัวริโน 3 | +0 | |
FT 00:00 | 1 ลูเซน่า |
1-0
0-0 |
เฆเรซ เดปอร์ติโว | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 00:00 | [1]ซานโตส ลากูน่า(ยู20) |
2-1
0-0 |
ซานหลุยส์(ยู20)[14] | -0.5 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 00:00 | 2 [9]ทาร์ตู เจเค มัก 2 |
1-5
0-2 |
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[7] 2 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 00:00 | [6]ทาบาซาลู ชาร์ม่า |
0-3
0-1 |
Halliu football College[2] | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | จอร์แดน(ยู 19) |
1-1
1-0 |
ปาเลสไตน์ ยู19 | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 00:00 | 5 [5-11]เอลเดนเซ่ |
2-2
0-1 |
เอร์กูเลส[5-6] 4 | +0 | |
FT 00:00 | 1 [5-12]Atletico Pulpileno |
2-0
0-0 |
แอทเลติโก้ มานชา เรอัล[5-9] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 00:00 | 2 [A-7]วานส์ |
2-2
2-2 |
บลัว เอฟ.41[A-4] 1 | -0.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | 1 [13]อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี |
1-0
0-0 |
Froso IF[15] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 00:00 | 4 Once Deportivo de Ahuachapán Reserves |
1-0
0-0 |
CD Chalatenango Reserves 3 | +0.5 | |
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 00:00 | 3 CD Torre Fuerte |
2-3
1-2 |
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 4 | -0.5 | |
Asian women Cup (Asian women Cup) | |||||
FT 00:00 | Amman (W) |
2-1
0-1 |
Gokulam Kerala (W) | - | |
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 00:00 | 4 CD San Jorge |
5-3
1-2 |
Pajapita FC 1 | -0.5 | |
Poland League Women (Poland League Women) | |||||
FT 00:00 | 2 1 Pradniczanka Krakow (W) |
1-2
1-1 |
Podgorze Krakow (w) 2 | +2.5 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 00:15 | 4 [1]อัลเมเรีย |
2-0
1-0 |
บูร์โกส ซีเอฟ[18] 6 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 00:15 | 2 [8]เอฟซี คาร์ทาเกน่า |
3-1
1-0 |
มาลาก้า[10] 5 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 00:15 | 1 [ENG CS-2]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
3-2
2-2 |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[ENG L2-1] 2 | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 00:15 | 4 [9]ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย |
1-0
1-0 |
เอ็มซีโอ อุจดา[13] 1 4 | -0.25 | |
FT 00:15 | 3 [14]เอฟยูเอส ราบัท |
2-1
1-0 |
อิตติฮัด เด แทงเจอร์[15] | -0.25 | |
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 00:15 | CMB Matera Futsa |
1-6
0-1 |
เปสคารา (ฟุตซอล) | - | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 00:30 | [2]รอแยล อันท์เวิร์พ |
2-0
0-0 |
อันเดอร์เลชท์[6] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 00:30 | 2 [13]มายอร์ก้า |
2-2
0-0 |
เอลเช่[18] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:30 | [7]โอซาซูน่า |
0-2
0-0 |
เรอัล โซเซียดาด[1] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 00:30 | 4 [8]พานาธิไนกอส |
1-3
0-1 |
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[3] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:30 | 1 [1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
1-0
1-0 |
ไอโอนิกอส[11] 3 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 00:30 | 2 1 [13]เอฟซี ลวีฟ |
0-2
0-0 |
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ[9] | +0.25 | |
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 00:30 | [8]ซีอี คาร์โรอิ |
1-2
0-1 |
ยูอี ซานต้า โคโลม่า[1] | - | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 00:30 | [12]พูมาส ยูนัม(ยู20) |
1-2
0-0 |
ครูซ อซูล(ยู20)[8] | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 00:45 | 2 AS Sonabel |
1-0
1-0 |
ASF Bobo Dioulasso 2 | -1 | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 01:00 | 1 [6]ลีลล์สตรอม |
0-0
0-0 |
วาเลเรนก้า[7] 1 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 01:00 | 1 [15]เอ็นเค บริซิเซ่ |
0-0
0-0 |
เอ็นเค เครสโก[12] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 01:00 | 2 [9]ราสนิกีร์ ไนร์ |
0-0
0-0 |
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[8] 1 | -0.5 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 01:00 | 3 1 [2]ซีเอฟ แอตแลนเต้ |
1-0
1-0 |
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[13] 5 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:00 | 5 EE Guineueta |
1-4
0-0 |
ยูอี โอลอต 5 | +0.75 | |
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 01:00 | 2 Serra Macaense (w) |
0-1
0-0 |
Cabofriense (w) 2 | +0.25 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 01:00 | 3 [9]อักกรา เกรท โอลิมปิกส |
3-1
1-0 |
Accra Lions[13] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 01:00 | 1 [14]Arosa Sociedad Cultural |
1-3
0-0 |
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ[6] 3 | +0 | |
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano) | |||||
FT 01:00 | 3 1 AD Boquinhense |
1-2
1-0 |
โอลิมปีโก อีซี อีตาบานินฮา 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 1 [4]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ |
0-2
0-2 |
Leandro N Alem[17] 3 | -0.75 | |
FT 01:00 | 2 [6]สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด(N) |
1-4
1-1 |
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[11] 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 01:00 | เวอร์จิเนีย(ญ)(N) |
0-1
0-1 |
ฟลอริดา(ญ) 1 | +0 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 01:00 | 1 Montaneses FC |
0-1
0-0 |
Leviatan FC 1 2 | -1.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 3 Cruzeiro MG (W) |
1-0
1-0 |
Ipatinga (w) 1 3 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 01:00 | 1 AC Tres Coracoes |
2-3
1-0 |
Varginha EC 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 Batistense |
0-4
0-2 |
บลูเมเนา อีซี 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 01:00 | 2 Hercilio Luz SC |
1-2
0-1 |
ยูเวนตุสเอสซี 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 ฟิกูเรนเซ่ |
0-0
0-0 |
มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 4 Caravaggio FC |
6-2
3-0 |
Navegantes EC 3 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
FT 01:00 | 1 Pedra Branca |
1-1
0-0 |
CFZ Imbituba SC 4 | +1.75 | |
FT 01:00 | 1 1 Centro Sportivo Paraibano |
1-0
1-0 |
ออโต้ เอสปอร์เต้ คลับ พีบี 5 | -0.5 | |
FT 01:00 | 2 CA Itajai |
6-0
3-0 |
Jaragua SC 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 2 1 Paduano RJ |
1-0
1-0 |
บองซูเซสโซ่ 4 | -0.75 | |
FT 01:00 | 3 ติเกรส์ บราซิล |
1-0
0-0 |
Buzios 2 | +0.25 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 01:00 | 2 St Lucia (w) |
0-3
0-1 |
Gardenias de Coatepeque (w) | +0.75 ▼+0.5 |
|
Brazil Copa Fares Lopes (Brazil Copa Fares Lopes) | |||||
FT 01:00 | 5 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี |
3-1
2-0 |
CE Uniao 4 | -2.25 | |
FT 01:00 | 2 บาร์บาล่า |
1-0
1-0 |
ฟลอเรสต้า ซีอี 3 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 6 Azzurra U20 |
0-1
0-0 |
Talisma Sertaozinho U20 1 4 | +0.75 | |
FT 01:00 | 3 Agrimaq Pilarense U20 |
0-2
0-1 |
CSE U20 1 3 | +1.25 ▲▲+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 01:00 | 3 1 Lajense U20 |
0-1
0-0 |
CE Olhodaguense U20 1 | +1 ▲▲+1.5 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 01:00 | New Amsterdam |
1-4
0-2 |
California Utd Strikers 4 | +1.25 ▼+1 |
|
Brazil U23 Cup (Brazil U23 Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 Uatuma U23 |
2-1
1-1 |
Iranduba U23 5 | -1 | |
Brazil Campeonato Pernambucano A2 (Brazil Campeonato Pernambucano A2) | |||||
FT 01:00 | 3 เปโตรลิน่า พีอี |
2-1
0-0 |
อเมริกา พีอี | -0.5 | |
FT 01:00 | 2 1 Ibis SC |
1-1
0-1 |
Caruaru City FC 2 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 01:10 | 4 [6]เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
1-1
1-0 |
Atletico Ottawa[7] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 01:15 | [3]มัคคาบี้ ไฮฟา |
4-0
2-0 |
ฮาโปเอล เคอร์ยัต[13] 4 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 01:30 | 4 [18]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ |
1-2
0-0 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[15] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 2 [B-6]กิมนาเซีย จูจุย |
2-1
0-0 |
ซาน เทลโม่[B-16] 5 | -0.75 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 01:30 | 3 [19]เบเก้ซัคซาบา |
1-1
0-0 |
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[8] 5 | +0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 3 Caete FC |
2-0
1-0 |
Pinheirense EC 1 | +0 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | 1 อปาฟัท อาร์เอส(เยาวชน) |
5-0
2-0 |
Nova Prata RS U20 2 | -2.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:40 | 2 [B-1]บาร์รากัส เซ็นทรัล |
3-0
1-0 |
ซานมาร์ติน ซานฮวน[B-12] 1 4 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:45 | 1 [19]ซาร์เมียนโต้ |
1-3
0-1 |
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[25] | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:45 | [11]กิมนาเซีย ลา พลาต้า |
0-1
0-0 |
บานฟิลด์[20] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 01:45 | [9]มัคคาบี้เทลอาวีฟ |
1-1
0-1 |
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[4] 1 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 01:45 | 1 [1]อาร์เซน่อล (ญ) |
4-0
1-0 |
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)[6] 1 | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | 3 [1]อัตเลติโก มิไนโร่ |
1-0
0-0 |
อเมริกา เอ็มจี[10] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 02:00 | 3 [16]ซานโตส |
0-2
0-1 |
พัลไมรัส[2] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 02:00 | 2 [4]บรากันติโน้ |
0-2
0-0 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[11] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 02:00 | 3 [13]วิสล่า คราคอฟ |
1-0
0-0 |
คราโคเวีย คราคอฟ[11] 3 | +0 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 02:00 | 1 [6]ซิลเคบอร์ก |
0-0
0-0 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน[2] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 02:00 | 2 [2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม |
0-0
0-0 |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[10] 1 | -3 ▲-3.25 ▼-3 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:00 | 2 [10]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า |
0-2
0-0 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[2] | +0.75 ▲+1 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 02:00 | 4 [1]เวสเตอร์โล |
1-1
0-0 |
วาสแลนด์ บีเวเรน[3] 5 | +0 ▲▲-0.5 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 02:00 | 2 [C-3]คาตันซาโร่ |
2-0
1-0 |
เมสสิน่า[C-16] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 02:00 | 1 [19]ปาตริโอตาสเอฟซี |
0-1
0-0 |
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[12] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 4 1 [9]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
0-4
0-3 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[1] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 02:00 | 4 [W-2]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี |
2-2
1-0 |
โมนาคัส เอสซี[E-2] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:00 | 6 1 [10]โอ.ฮิกกิ้นส์ |
1-1
1-1 |
นูเบลนเซ่[8] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:00 | 1 [11]เทมเปอร์ลีย์ |
1-0
0-0 |
กิมนาไซ เมนโดซ่า[7] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 1 [12]ออโรร่า |
4-1
1-1 |
เรอัล ซานต้า ครูซ[11] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 02:00 | 1 [8]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ |
2-0
1-0 |
มาคาร่า อัมบาโต้[15] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 02:00 | 3 [B-1]เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ |
2-0
0-0 |
มานุส (สมัครเล่น)[A-5] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:00 | 1 [A-2]ทอมเบนเซ่ |
1-1
1-0 |
ยาปิรันก้า[B-3] 3 | +0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 02:00 | 3 1 Duke |
3-2
2-2 |
Wake Forest 1 2 | -0.5 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 02:00 | 2 ลาลุซ |
1-2
0-1 |
ทาคูแรมโบ 7 | -0.25 | |
FT 02:00 | 3 ซีเอ เบลล่าวิสต้า |
1-0
1-0 |
ซาลุส 1 7 | -0.5 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:00 | 3 สปอร์ติโว เพนาโรล |
2-5
0-2 |
ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 2 | -0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 2 1 เอเอ อนาโปลิน่า |
2-1
0-1 |
โกยาเนีย 1 2 | -0.25 | |
FT 02:00 | 1 เซา ไรมุนโด้ พีเอ |
0-0
0-0 |
Parauapebas/PA 2 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 02:00 | 2 Guarany de Bage |
2-0
2-0 |
GA Farroupilha/RS 2 | -1 ▼-0.75 |
|
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 02:00 | 2 San Antonio Bulo Bulo |
2-2
0-2 |
Garcia Agreda 2 3 | -0.25 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 02:00 | 1 Club Deportivo Xela (w) |
2-0
1-0 |
CSD Municipal (W) 2 | -2 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 02:15 | 2 [1]ปาร์ติซาน เบลเกรด |
0-0
0-0 |
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[10] 5 | -2.5 ▼-2.25 ▲-2.5 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 02:15 | 2 [5]เอ็นเค มูรา 05 |
1-1
1-1 |
ดอมซาเล่[7] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:15 | 1 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ |
2-1
1-0 |
วิลล่า มิเตร 5 | -0.75 ▲-1 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 02:30 | 3 [14]ชิตตาเดลล่า |
2-0
0-0 |
ปิซ่า[3] 3 3 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 02:30 | 2 [5]ซีเอส โวลุนทารี |
0-0
0-0 |
สเตอัว บูคาเรสต์[2] 4 | +0 ▲▲+0.5 ▲+0.75 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 02:30 | 2 [13]สปอร์ติ้ง โควิลฮา |
0-0
0-0 |
เอสซี เฟยเรนเซ่[16] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 02:30 | 7 2 [11]CS Cerrito(N) |
0-2
0-2 |
ทอร์ค[6] 1 | +0.5 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 02:30 | 2 1 [7]ดิฟาร์ เอล จาดิดา |
1-1
1-0 |
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน[5] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:30 | 2 [12]เดปอร์ตีโบ ไมปู |
3-1
1-1 |
เดปอร์ติโว เรยสตาร์[14] 1 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 02:30 | 1 1 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส(N) |
2-3
2-1 |
Lautaro de Buin 1 3 | -0.5 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 02:30 | 4 ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด |
2-0
0-0 |
Puerto Golfito 1 3 | +0 | |
FT 02:30 | 2 1 Municipal Garabito |
3-3
1-3 |
Marineros de Puntarenas 5 | -0.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:30 | 1 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา |
3-1
1-1 |
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 3 | -0.25 | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 02:45 | 2 [5]แรนส์ |
4-1
1-0 |
โอลิมปิก ลียง[6] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 02:45 | 1 [2]เอซี มิลาน |
1-1
1-1 |
อินเตอร์ มิลาน[3] | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 02:45 | 1 Ciudad Nueva Santa Cruz |
0-1
0-1 |
Universitario De Vinto 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 03:00 | 1 [8]ราซิ่ง เกงค์ |
1-1
0-1 |
เซอร์เคอร์ บรูซ[17] | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 03:00 | 3 1 [5]เรอัล เบติส |
0-2
0-0 |
เซบีย่า[3] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 03:00 | 2 [20]เรอัล โซเซียดาด บี |
0-1
0-0 |
อีบีซ่า[7] 1 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:00 | 2 [USA WD1-4]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) |
1-0
0-0 |
สกาย บลู เอฟซี (ญ)[USA WD1-5] 3 | -0.25 | |
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
FT 03:00 | เบลิเซ่ (ยู 20)(N) |
0-0
0-0 |
St Lucia U20 | - | |
FT 03:00 | 1 โดมินิกา(ยู20)(N) |
2-5
1-3 |
เกรนาดา(ยู 20) 1 | - | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:00 | 3 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) |
0-1
0-0 |
FC Carlos Stein 4 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา) | |||||
FT 03:00 | [2]เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ |
4-1
0-0 |
FC Vorkuta[1] | - | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 03:00 | 3 General VelAsquez |
4-2
2-1 |
อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 3 | +0 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 03:00 | 2 โซล เดอ เมโย |
2-4
0-3 |
ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 1 | -1 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 03:00 | 2 Penarol De Rafaela |
1-3
1-2 |
เบน เฮอร์ ราฟาเอลา 4 | +0 | |
FT 03:00 | 4 Sportivo Norte |
1-1
1-1 |
ซีดี ลิเบอร์ตาด 3 | +0 | |
Brazil U23 Cup (Brazil U23 Cup) | |||||
FT 03:00 | 1 Barcelos U23 |
3-0
1-0 |
Isabel Rio Negro U23 1 | -1.25 ▲▲▲ ▲▲-2.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 03:30 | 2 [14]เอฟซี ซินซินเนติ |
1-2
1-0 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[5] 2 | +0.75 | |
FT 03:30 | 1 [1]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
0-1
0-0 |
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ[11] 3 | -1 ▲▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 03:30 | 1 1 [4]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี |
1-1
0-1 |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[3] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 03:30 | 1 [13]โตรอนโต้ เอฟซี |
1-3
1-3 |
ดีซี ยูไนเต็ด[8] 4 | +0 ▲▲+0.5 ▼▼+0 |
|
FT 03:30 | 1 1 [10]มอนทรีออล อิมแพ็ค |
0-2
0-0 |
ออร์แลนโด ซิตี้[6] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 03:30 | 1 [2]แนชวิลล์ เอฟซี |
1-1
1-1 |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[7] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 03:30 | [9]โคลัมบัส ครูว์ |
2-0
1-0 |
ชิคาโก ไฟร์[12] 4 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina) | |||||
FT 03:30 | [C2]เดปอร์ติโว กาลี(ญ) |
8-0
4-0 |
Real Tomayapo (W)[C4] | - | |
FT 03:30 | 3 [D2]เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)(N) |
5-1
3-1 |
Nacional Montevideo (w)[D1] 2 | -3.75 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:30 | 3 [(c)-5]ยูเนียน แมกดาเลนา |
0-0
0-0 |
ลาเนรอส เอฟซี[(c)-7] 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 03:30 | 2 [2]Cavalry FC |
1-0
1-0 |
แปซิฟิก เอฟซี[3] 4 | +0 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 03:40 | 2 [1]คลับ อัตเลตีโก ติเกร |
3-1
1-0 |
อัลมิแรนเต้ บราวน์[4] 4 | -0.5 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 03:45 | 1 เดปอร์ติโบซานเปโดร |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโวมีชโก 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:00 | 7 [4]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ |
2-1
2-1 |
ซาน ลอเรนโซ่[24] 5 | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | 1 [BOL D1(a)-8]คลับ กัวบิร่า |
2-2
0-2 |
อัลเวย์เรดดี้[BOL D1(a)-1] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 1 [10]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ |
1-1
0-1 |
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[6] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:00 | 2 [5]Once Municipal |
1-2
0-0 |
ซีดี ชาลาเตนังโก[10] 2 | -0.5 | |
FT 04:00 | 3 [12]มูนิซิพาล ลิเมโน่ |
1-1
0-0 |
ซานต้า เทคล่า[8] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 04:00 | 2 [7]แอตเลติโก้ มาร์เต |
0-0
0-0 |
CD Platense Municipal Zacatecoluca[9] 2 | +0 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 04:00 | 2 [10]กัวสตาโตยา |
1-1
0-1 |
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[2] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 3 เทาโร เอฟซี |
1-0
0-0 |
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 3 | -0.25 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 04:00 | 5 1 ซาคาชิสปาส จีที |
0-1
0-0 |
Quiche FC 1 4 | -0.25 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 2 CD Cuautla |
2-1
1-1 |
คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร 2 | -0.5 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 04:00 | 1 เซนทรัล นอร์ ซัลตา |
1-0
0-0 |
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 04:00 | 3 คลับ ซิโพลเล็ตติ |
1-0
0-0 |
ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 2 | -0.5 | |
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 4 San Jose Clash |
1-2
0-1 |
CD Inter el Triunfo 5 | -0.25 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 04:00 | 8 1 CD Centenario |
1-1
1-1 |
Champions FC Academy 1 5 | +1.5 ▼+1.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:15 | 1 [15]บาเฮีย บีเอ |
1-0
0-0 |
เซาเปาโล[13] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 04:15 | 3 [3]เบนฟิก้า |
6-1
4-1 |
สปอร์ติ้ง บราก้า[5] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 04:15 | 2 [4]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) |
2-0
0-0 |
กัวรานี อาซุนซิยง[1] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 04:15 | 2 [12]แซมปายโอ้ คอเรีย |
2-1
0-0 |
บราซิล เด เปโลตัส[20] 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 04:15 | 4 [10]วิลา โนวา |
2-2
1-0 |
กัวรานี่ เอสพี[7] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 04:30 | 3 [E-1]คาราคาส เอฟซี |
2-0
0-0 |
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[W-1] 1 2 | +0.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 04:30 | 3 [9]โคเบรซอล |
2-2
2-1 |
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[7] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 04:30 | [7]แอลดียู กีโต้ |
1-1
0-0 |
เดลฟินเอสซี[6] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 04:30 | 5 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ |
2-1
2-0 |
Independiente Chivilcoy 1 3 | -0.5 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 05:00 | 3 [1]ซีเอ เพนาโรล |
1-0
1-0 |
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ[13] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 05:00 | 1 พลาซ่า อมาดอร์ |
0-0
0-0 |
คอสตา เดล เอสเต 1 | +0 | |
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 05:00 | 2 CE Lajeadense |
1-1
0-0 |
Uniao Frederiquense RS 4 | -0.25 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 05:00 | 5 เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล |
2-1
1-0 |
เอสวีเอสเทรลล่า 1 | -1.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 05:00 | 3 San Martin FC |
1-2
1-2 |
Alianza FC Panama Reserves 5 | +0.5 | |
FT 05:00 | 3 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) |
1-0
1-0 |
Udelas FC 3 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 05:30 | [USA WD1-3]วอชิงตัน สพิริท (ญ) |
0-0
0-0 |
นอร์ท แคโรไลนา (ญ)[USA WD1-6] | +0.25 ▼+0 |
|
โกปา ลีเบร์ตาโดเรส หญิง (Copa Libertadores Femenina) | |||||
FT 05:45 | 2 [D3]ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโว คาเปียต้า (ญ)[D4] 1 1 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 05:45 | 1 [C3]Alianza Lima W(N) |
1-0
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ)[C1] 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 06:00 | 1 [11]พูมาส ยูนัม |
4-3
1-3 |
ครูซ อาซูล[8] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
FT 06:00 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) |
2-0
2-0 |
เกาะเซนต์มาร์ติน(ยู 20) | - | |
FT 06:00 | คูราเซา(ยู20)(N) |
2-0
2-0 |
เดอะเซนต์มาร์ติน (ยู 20) | - | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | Louisville |
0-0
0-0 |
มหาวิทยาลัยนอเตอร์เดม | -0.25 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 06:00 | 1 [15]เฟอโรคาริล มิดแลนด์ |
2-1
0-1 |
เอล พอร์เวเนอร์[19] 3 | -0.25 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 06:00 | 2 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) |
0-3
0-2 |
มอนเทอร์เรย์(ญ) 1 | +1.5 | |
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:00 | 3 Genesis Huracan |
3-3
3-1 |
Olimpia Occidental 4 | -0.5 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |