ราคาบอล.cc







ผลบอล 9 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 8 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 7 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 6 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 5 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 4 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 3 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 7 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:05 1 [6]ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 3-1
2-0
เมมฟิส 901[11] 3 -1
-0.75
-1
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:05 5 1 Chattanooga Red Wolves 1-1
1-0
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 1 3 -0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 3 [20]แอดเลติโก ทูคูแมน 0-2
0-0
ราซิ่ง คลับ[12] 3 -0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 06:30 4 [16]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0-2
0-1
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[2] 2 +0.25
FT 06:30 3 [13]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 2-0
1-0
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล[12] +0
-0.25
FT 06:30 4 [6]เดปอร์เตส ซานตาครูซ 2-2
1-0
โคเบรลัว[15] 3 +0
-0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:35 6 1 [3]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1-2
0-1
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[1] 1 1 +0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:35 2 [1]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 6-2
1-0
ทัลซ่า รัฟเนค[15] 1 2 -1.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 1 [8]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1-0
0-0
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[18] 1 -0.75
-1
-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 2 [4]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-0
0-0
ไมอามี่เอฟซี[8] 2 -0.5
-1
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 07:00 2 [1]แอนติกา จีเอฟซี 2-1
0-1
โคบาน อิมเพเรียล[8] 5 -0.75
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 07:00 5 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 5-1
1-0
Costa Del Este Reserves 2 -0.5
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division)
FT 07:00 Atletico Sonsonate 2-3
1-2
AD Inter San Salvador 2 +0
-0.25
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:30 1 เอสวีบริแทนเนีย 2-1
2-1
เอสวี ริเวอร์ เพลท 2 -1
USA Independent League (USA Independent League)
FT 07:30 2 Chicago House AC 2-1
0-1
LA Force 1 1 +0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:40 1 [B-11]ออล บอยส์ 1-2
0-2
Club Atletico Guemes[B-4] 3 +0
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 07:50 6 1 [16]วิลล่า เอสปาโนลา(N) 1-2
1-1
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[4] 2 +1.25
+1.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:00 1 [1]คลับ อเมริกา 0-0
0-0
มอนเทอร์เรย์[10] 1 1 -0.25
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 3 [4]หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 2-0
0-0
ซีดี ฟาส[3] 1 3 -0.25
+0
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 [(a)-3]ซีดี โอลิมเปีย 0-0
0-0
ซีดี โมตากัว[(a)-4] -0.5
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:00 1 1 [16]โอลเมโด้รีโอบัมบา 0-2
0-1
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[8] 2 +1.75
+1.5
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 08:00 1 ซูวา เอฟซี 2-2
1-1
Nadroga FC 3 -0.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 2 FC Isabel United 2-0
1-0
Henderson Eels FC 1 2 +0.5
+0.75
Puerto Rico League (Puerto Rico League)
FT 08:00 Metropolitan FA 14-0
8-0
Guaynabo Gol SC -2.5
-3.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 3 [1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 0-0
0-0
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[9] 2 -1.25
-0.75
-1
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:15 5 [1]อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 1-0
0-0
เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน[11] 2 -1
-1.25
-1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 4 1 [10]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-0
1-0
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[12] 3 +0
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 2 เอฟซี ทูซอน 1-0
0-0
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 -0.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 09:00 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 1-1
0-1
Juventud Pinulteca FC 3 -0.5
-0.25
-0.5
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 09:00 เอฟซี อูลานบาตอร์(N) 5-0
2-0
BCH Lions 2 -2
-2.5
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women)
FT 09:00 1 Huehuetecas FC (W) 4-0
2-0
Antigua GFC (W) 1 +1

-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 3 [2]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 2-2
1-1
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[14] 4 -1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 10:00 [CB-5]Dinamo Vladivostok 4-0
2-0
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์[CB-10] 1 -1.5
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 10:00 2 นาดิ เอฟซี 0-3
0-1
บา เอฟซี 1 +0
FT 10:00 2 Rewa FC 0-3
0-1
ลาโตกา 1 -0.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:00 1 Real Kakamora 0-1
0-0
Laugu United 1 -0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:05 1 [18]คลับ ตีฮัวนา 3-2
1-1
ปาชูก้า[14] 2 +0.25
+0
FT 10:10 [4]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 3-0
1-0
เอฟซี ฮัวเรซ[16] 2 -1
-1.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:00 [13]บรัวบริทอากีต้า 1-1
1-0
โทชิกิ เอสซี[14] 1 +0
FT 11:00 1 [10]ฟาเจียโน โอคายามา 1-0
1-0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[5] 1 +0.5
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 11:00 [JPN WD1-12]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0-2
0-1
Gunma FC White Star (W)[2] -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 2 [4]FC Tiamo Hirakata 1-7
0-4
ฮอนด้า เอฟซี[1] 1 +0.75
FT 11:00 [9]เวียร์เทียน คูวานะ 2-0
1-0
บิวาโกะ ชิงะ[12] -
FT 11:00 [10]รัน เมล อาโอโมริ 1-4
0-2
โอซาก้า เอฟซี[5] -
FT 11:00 3 [16]โยโกกาว่า มูซาชิโน 2-1
1-1
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[7] +0.5
FT 11:00 [11]นารา คลับ 1-0
0-0
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[8] -
FT 11:00 [15]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 2-0
1-0
มารูยาซึอินดัสตรีส์[14] -
FT 11:00 1 [17]เอฟซี คาริยา 1-2
0-0
Ban Di Tesi Iwaki[2] +1.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [8]โยโกฮามา เอสซีซี 2-1
2-0
อซูส คราโร นูมาซู[12] 2 +0
-0.25
+0
FT 11:00 [13]มาบาริ เอฟซี 3-2
1-0
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[5] +0
-0.25
FT 11:00 1 [15]ไกนาเร โตโตริ 4-3
2-1
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[10] 1 +0.25
FT 11:00 [11]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1-1
1-1
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[7] 2 +0
FT 11:00 [3]กรุลล่า โมริโอกะ(N) 0-0
0-0
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[1] +0
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 11:00 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล 4-4
1-3
Shriker osaka Futsal -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 2 2 [7]โปฮัง สตีลเลอร์ 1-2
0-1
กวางจู เอฟซี[12] 4 -0.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 1 [18]โออิตะ ตรินิต้า 2-3
2-1
กัมบะ โอซาก้า[13] 1 +0
-0.25
FT 12:00 2 [4]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-0
1-0
อูราวะ เรด ไดมอนส์[6] 1 -0.5
-0.25
-0.5
FT 12:00 2 [7]สากัน โตสู 3-1
3-0
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] +0.75
+0.5
FT 12:00 [19]เวกัลตา เซนได 1-1
0-1
นาโกย่า แกรมปัส เอต[5] 1 +0.5
+0.75
+0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 3 1 [12]โตเกียวเวอร์ดี้ 0-3
0-0
วี-วาเรน นากาซากิ[3] 2 +0.5
+0.75
FT 12:00 [1]จูบิโล อิวาตะ 1-0
0-0
เกียวโต แซงก้า[2] 1 -0.25
FT 12:00 [16]โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-2
1-1
รีโนฟา ยามากูชิ[15] 3 -0.75
-0.5
FT 12:00 [8]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 2-2
1-0
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[11] 1 -0.25
FT 12:00 3 [22]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-1
1-0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[7] 1 +0.5
FT 12:00 2 [20]เอฮิเมะเอฟซี 0-0
0-0
มาชิดา เซลเวีย[6] +0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 [1]เชนันซิตี้ 2-1
1-1
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[6] 5 -0.25
-0.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 12:00 4 [2]เอฟซี อันยาง 1-3
1-1
แทจอน ซิติเซน[3] 1 -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 [14]คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-2
0-2
มิยาซากิ[2] 1 +0.25
FT 12:00 1 [6]เอฟซี กิฟู 2-0
0-0
คาเตอเลอร์ โตยามา[4] +0
+0.25
+0
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 12:00 3 เอิร์ซิม(N) 4-3
2-1
คานการิด -1.75
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:00 2 Honiara City FC 1-1
0-1
Kossa FC 3 +0.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 12:00 [11]เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 1-0
0-0
นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)[7] +1
FT 12:00 [4]อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 0-2
0-1
ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)[1] 1 +0.5
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 12:30 [2]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 1-0
1-0
วอง ไท ซิน[7] 1 -2
-1.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 12:30 1 [1]เกาลูน ซิตี้ 3-1
1-0
กุ๊นถอง[10] -1.75
FT 12:30 1 [11]มูทัล เอฟซี 1-2
0-0
Yau Tsim Mong[5] 2 -0.25
FT 12:30 2 [8]Chelsea FC Soccer School (HK) 4-1
1-1
ฟู มูน เอฟซี[13] 1 -0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 12:30 1 Tuen Mun FC 0-1
0-0
Heng Wah FC +0
FT 12:30 3 Fukien AC 2-0
1-0
ซันไห่ 3 +0.25
+0.5
FT 12:30 3 Lung Moon FC 2-1
1-1
New fair Kuitan 1 +0
FT 12:30 2 Tsuen Wan 4-0
2-0
KCDRSC -2.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 1 [8]อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-1
0-0
โยโกฮามา เอฟซี[20] -0.5
-0.25
FT 13:00 [15]โชนัน เบลมาเร่ 0-0
0-0
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[10] 1 2 +0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 13:00 2 [21]กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-1
0-0
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[4] +0.5
+0.75
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 1 [15]กังเนือง ซิตี้ 2-1
0-0
อินชอน โคเรียล[10] +0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 13:15 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 5-1
5-0
Kitakyushu Futsal -
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 13:30 1 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 2-1
2-0
Jaguar FC 3 -4

-5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 14:00 1 [14]คาชิว่า เรย์โซล 1-0
0-0
เซเรโซ โอซาก้า[11] -0.25
+0
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 14:00 2 [8]เอฟซี เรียวเคียว 2-1
1-1
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[17] 1 +0
+0.25
+0
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 2 [3]อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 4-0
2-0
ไทจง เอฟซี[7] 1 -2
-2.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 4 [10]แกงวัน เอฟซี 1-1
0-0
อินชอนยูไนเต็ด[8] 1 -0.25
-0.5
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 14:30 1 [CHA CSLB-1]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 1-1
0-0
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[CHA CSLB-5] 2 +0
+0.5
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 1 [6]Kai Jing 0-4
0-1
แฮปปี้ วัลเล่ย์[13] 2 -1
-1.25
FT 14:30 4 [4]หยวน ลอง เอฟซี 4-2
1-1
เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น[10] -0.75
-1
FT 14:30 1 [1]ชาทิน 3-1
1-1
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[14] -2.5
-2.75
-2.5
FT 14:30 1 1 [3]วิงยี เอฟที 1-0
0-0
โวฟูไทโป[5] 1 4 +0
+0.25
FT 14:30 2 [11]ซิติเซ่น 1-4
1-4
ซัมซุยโป[9] +0.75
+1
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 [6]เซา โฮเซ เอพี 0-0
0-0
ตวนมุน เอสเอ[3] 1 2 -0.25
Postp 14:30 [14]ฟลาเวอร์
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[7] -
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 14:30 1 Tsun Tat Kwok Keung 1-1
1-0
Kowloon Cricket Club 2 -0.5
-0.25
Pend 14:30 3 Sing FC
Islands -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 15:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 4-4
2-2
TTG-Ugra Yugorsk Futsal 1 -
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 15:00 Tuv Buganuud(N) 1-4
1-0
อูลานบาตอร์ซิตี้ +1.25
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 15:00 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 3-1
0-1
Sekhukhune United Reserves 2 -0.25
Bhutan League Women (Bhutan League Women)
FT 15:00 Taktsang (W) 2-2
2-2
Yangchenphug Hss FC (W) -0.5
-0.75
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 5 Royal Thai Air Force FC 3-1
1-1
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 2 +0
FT 15:30 1 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 1-3
0-2
บ้านค่าย ยูไนเต็ด 1 +1
+1.5
FT 15:30 1 สกลนคร เอฟซี 4-0
0-0
ชัยภูมิ ยูไนเต็ด 2 -1
-1.75
FT 15:30 พระนครศรีอยุธยา 0-3
0-2
หัวหิน ซิตี้ 1 -0.25
FT 15:30 2 สยาม เอฟซี 0-2
0-1
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2 +0
FT 15:30 3 Muangnont Bankunmae FC 1-0
0-0
Inter Bangkok 2 -0.5
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup)
FT 16:00 3 [GER U19W-3]ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 1-3
1-1
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)[GER U19S-2] 3 +0
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 16:00 1 [3]บานิค ออสตราว่า 2 2-4
1-1
สโลวัคโก้ 2[6] 3 -1
-0.75
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [11]โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) 1-3
0-1
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[1] -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 16:00 [8]ABFF U19 (w) 0-1
0-0
Lokomotiv Vitebsk (w)[7] -
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 2 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 0-2
0-1
กาลาตาซาราย (ยู 19) 5 +1.25
+1
Pend 16:00 บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19)
Adanaspor U19 -0.5
Pend 16:00 Keciorengucu U19
เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) -0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 16:00 [C-6]Karaman Belediyesi Spor 3-0
2-0
เฟธิเยสปอร์[C-1] 2 +0.25
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 16:00 2 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 5-1
2-0
สระแก้ว ซิตี้ 1 1 -2.25
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 16:00 1 เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) 0-3
0-3
ASU Politehnica Timisoara (W) 1 +1.5
FT 16:00 Universitatea Galati (w) 0-6
0-3
Piros Security (w) +2
+2.5
Romania Liga 2 Women (Romania Liga 2 Women)
FT 16:00 เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) 5-1
3-1
Atletic Olimpia Gherla (w) -2
-2.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 16:15 1 [17]เอสซี ซนอย์โม 4-1
2-0
เออเฮิสกี้ บรอด[9] 3 -0.75
-0.5
-1
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 16:15 1 แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) 1-2
1-0
ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 1 3 +2
+2.75
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 16:30 3 [12]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2-1
0-0
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[13] 4 -0.25
-0.5
-0.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 16:30 1 [7]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0-0
0-0
สลาโว วีเซลัด[10] 2 -1.25
-1
-1.25
FT 16:30 2 [8]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 3-0
2-0
พาริซอน บาดิจอฟ[14] 5 -1.5
-1.75
-1.5
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 16:30 SD Videm 0-0
0-0
NK Posavje Krsko 1 -1
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 16:30 2 [15]ซลิน 2 1-1
0-0
ยูนิโก้[8] 3 +0.5
+0.75
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 16:30 [8]ดูก้าปรากซ์(ญ) 3-0
1-0
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)[5] +1
+0.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 16:30 4 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 5-0
1-0
SC Mannsworth 1 2 +0.25
FT 16:30 3 เคเอซี 1909 6-2
1-1
เอสเค มาเรีย ซาล 1 -0.75
-1
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 16:30 2 [4]Kwai Tsing District FA 0-1
0-1
ถั่ง ซิง เอฟซี[2] 2 +0.75
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 16:30 2 Garhwal Diamon 0-8
0-5
เดลี เอฟซี +3.5
+3.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:45 3 1 [7]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 0-1
0-0
เอเอส โรม่า(เยาวชน)[1] 2 2 +0
-0.25
+0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 17:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 3-0
1-0
Elversberg (W) 2 -2
-1.75
-2.25
FT 17:00 เนิร์นแบร์ก(ญ) 0-2
0-2
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 1 +0.25
+0
+0.5
FT 17:00 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1-0
0-0
Andernach (w) +0.75
+1
FT 17:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 0-3
0-2
เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 4 +1.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 [9]เอฟซี โซล 3-0
1-0
ซองนัม เอฟซี[11] 3 +0
-0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 17:00 2 [10]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1-2
1-0
เอฟซี โกเมล[4] +1
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 [18]เธสปา คูซัทสึ 1-1
0-0
เอสซี ซะงะมิฮะระ[20] -0.25
+0
-0.25
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup)
FT 17:00 1 [GER U19W-9]มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 1-2
0-0
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)[GER U19N-5] 3 +0.75
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 17:00 1 [10]ซามเตรเดีย 1-2
0-0
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[6] 3 +0.25
+0.5
FT 17:00 [9]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-1
0-0
ตอร์ปิโด คาตูซี่[8] 4 -0.25
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 1 [13]เลชเช่(ยู20) 0-0
0-0
เอ็มโปลี(เยาวชน)[5] 1 +0.25
+0
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 17:00 [4]เซนต์ จูเลีย 0-0
0-0
อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส[1] -
SVK U19 A (SVK U19 A)
Pend 17:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19)
ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) -0.25
FT 17:00 1 เทรนซีน (ยู 19) 2-4
1-2
เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) +0
-0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:00 2 [7]นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 0-3
0-1
Shakhter Soligorsk II[8] 1 -0.75
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 2 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 2-1
1-1
เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 2 -0.75
-1
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 [10]Tarnovia Tarnow Women 0-1
0-0
เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)[11] +0.25
+0.75
+0.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 17:00 [2]ไดนาโม ซามาร์คาด 1-2
1-0
บูโซโร เอฟเค[4] -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 17:00 Norilsky Nickel Futsal 3-5
1-2
MFK CPRF Futsal -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 4 [1]เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 2-1
0-1
ปอนเตเบดรา[3] 4 +0
-0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 3 [A-17]Bergama Belediyespor 3-0
0-0
Osmaniyespor[A-9] 4 +0.5
-0.25
+0.5
FT 17:00 5 [A-12]ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 0-1
0-0
Karaman Belediyespor[A-16] 3 -0.25
FT 17:00 4 [A-7]Yldrm Belediyesispor 1-1
1-1
Kelkit Belediye Hurriyet[A-4] 2 -0.5
FT 17:00 1 [A-5]Kutahyaspor 3-0
2-0
ซานคักเทเป เอฟเค[A-18] 4 -1.25
-1.5
-1.25
FT 17:00 2 [A-3]Erbaaspor S 3-0
1-0
อลาซิกสปอร์[A-13] 2 -1.25
FT 17:00 4 [A-2]Utkoi 1-2
1-1
Catalca Spor[A-10] 6 -0.75
FT 17:00 2 [A-8]Hendek Spor 1-2
1-1
Nevsehirspor Genclik[A-6] 1 5 -0.25
FT 17:00 [A-1]บัทมาน เปโทรลสปอร์ 2-2
2-0
Kahta 02 Spor[A-14] -
FT 17:00 [A-15]บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 0-4
0-2
Artvin Hopaspor[A-11] -
FT 17:00 5 [19]คิซิลคาบอลัคสปอร์ 2-2
1-1
Darica Genclerbirligi[14] 1 +0.25
FT 17:00 3 [13]Kestel 1-1
0-1
Sile Yildizspor[6] 1 -0.25
FT 17:00 [C-4]EdirnesporGenclik 0-2
0-2
ออฟสปอร์[C-12] -
FT 17:00 [5]76 Igdir Belediye spor 1-0
1-0
มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์[3] -
FT 17:00 3 [C-18]คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 0-2
0-2
Mardin BB[C-16] 3 +1.5
FT 17:00 [17]Siirt Il Ozle Idaresi Spor 0-3
0-1
ดัคซีสปอร์[1] -
FT 17:00 1 [C-17]Ceyhanspor 0-5
0-2
Turk Metal Kirikkale[C-3] 3 +1.25
+0.75
FT 17:00 2 [C-9]Cankaya FK 0-0
0-0
คาซิยาก้า[C-13] 1 3 +0
FT 17:00 1 [15]Bayrampasa 1-1
1-0
Carsambaspor[18] 1 4 -0.25
+0
FT 17:00 1 [C-15]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 0-5
0-3
Dai Lin Jissbon[C-5] -
FT 17:00 3 [9]Aksarayspor 2-1
1-1
Kusadasispor[4] 1 2 +0
FT 17:00 2 [10]Elazig Belediyespor 0-1
0-0
ยอมราสปอร์[7] 4 +0
FT 17:00 3 [C-11]กูมัสฮาเนสสปอร์ 1-1
1-1
อีร็อกสปอร์[C-2] 4 +0.25
+0.5
FT 17:00 1 [2]Erzin Belediyespor 2-0
0-0
Yeni Altindag BS[12] -1
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 Naivas FC 1-0
1-0
MCF FC -0.5
FT 17:00 2 [3]กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 1-1
0-1
บานดาริ[2] 6 -0.25
FT 17:00 1 [6]คาริโอแบงกิ ชาคส์ 3-0
0-0
ทัสเคอร์[10] 4 +0.25
+0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 2 Apis Jedrzychowice 4-1
2-0
KS Stal Chocianow 1 -1.75
FT 17:00 3 Kuznia Jawor 2-0
0-0
KS Pogon Swierzawa 1 -1
-1.25
FT 17:00 Clepardia Krakow 1-4
1-2
LKS Jawiszowice 1 +2.75
+2.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 17:00 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 3-2
1-1
วัค-ดูนาคันยาร์ 1 -0.75
Pend 17:00 MOL Fehervar FC II
โกมาโรม วีเอสอี -0.25
FT 17:00 1 ETO Akademia 3-0
1-0
Kelen SC 2 -0.75
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 17:00 2 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 1-2
1-2
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 1 +0
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 3 LPS Buzau U19 2-6
1-3
FC Academica Clinceni U19 +0.5
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 17:00 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 1-2
0-1
FK Nove Zamky (w) 1 -0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 2 เอลเช่ (ญ) 1-1
0-0
CD Juan Grande (w) +0.75
FT 17:00 2 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 2-1
1-1
ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 1 3 +0
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 17:00 1 Trnje 3-2
2-0
Zagreb Hask 4 -1
FT 17:00 3 GAJ Mace 2-3
1-2
NK Tresnjevka 3 -1
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:10 TSC Backa Topola U19 3-2
2-1
FK Radnicki 1923 U19 1 -0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 3 1 [19]กัซเทป 0-2
0-1
คอนยาสปอร์[3] 3 +0
-0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 4 [16]เคซิโอเรนกูคู 2-0
0-0
เกนเคลอร์บิลิจี้[12] 5 -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 ซีดี เมียยาดาส 1-0
0-0
CD Don Alvaro -0.25
FT 17:30 6 ปาร์ลา เอสคูเอลา 2-0
1-0
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 4 -0.5
-0.75
FT 17:30 2 1 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 0-2
0-0
ราโย่ บาเยกาโน่ 2 2 +0.25
+0.5
Pend 17:30 ลา ยูเนียน ซีเอฟ
กัลโลเวรา -0.5
FT 17:30 โปรตุเกตเรเต้ 2-1
0-1
ซานทูซู เอฟซี 5 -0.75
FT 17:30 5 ซีดี อิเยร์กาส 1-0
0-0
Miguelturreno 2 -1
-1.5
FT 17:30 1 Torrejon CF 1-1
0-0
อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 5 -1
FT 17:30 1 เรอัล มูร์เซีย 2 3-1
2-1
เดปอร์ติวา มีเนอร่า 7 -0.75
-1
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 17:30 [8]อลาชเคิร์ท บี 0-2
0-1
แกนด์ซาซาร์ กาแพน[4] -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 17:30 [6]โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) 5-0
3-0
Dinamo Brest (W)[10] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:30 2 [14]Colegio Aleman Valencia Womens 1-1
1-1
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)[4] 2 +1.5
+1.75
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 17:30 3 [12]เซาธ์ ไชน่า เอเอ 0-3
0-1
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[8] 1 +0.5
+1
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:30 2 [3-7]Ibiza Islas Pitiusas 2-0
0-0
เอสดี อีเจีย[3-16] 2 -0.5
FT 17:30 1 [5-5]ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้(N) 4-0
1-0
CS Puertollano[5-14] 4 -0.75
-1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:30 3 1 [5]อันจิ มาคัชคาล่า 1-4
0-4
เอฟเค มาฮัชกาลา[2] 2 -0.25
+0
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:30 3 2 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส 1-2
1-1
ซัล กาดาส 3 +0.5
+1
FT 17:30 4 Sertanense FC 3-0
2-0
ปราเอียนเซ่ 3 -0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 3 เอสปันญ่อล(ยู 19) 0-0
0-0
ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 1 -3.5
-3.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:45 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 3-5
1-3
ซีดี กัวร์นิโซ -0.25
Pend 17:45 Barbastro
อูเตโบ เอฟซี -
FT 17:45 2 Grama 0-0
0-0
เอฟซี วิลาฟรานกา 4 +0.25
+0
+0.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 17:45 3 1 [7]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 2-0
1-0
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[1] 2 +0.5
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 1 [16]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0-0
0-0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[1] 1 2 +1
+1.75
+1.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 18:00 2 [6]เปนาฟิลด์ 1-1
0-1
ไลซอส[9] 1 3 -0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 18:00 2 [5]Hegelmann Litauen 2-1
1-0
ซูดูว่า[2] 4 +0.75
+0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 18:00 1 [6]ทรานส์ นาร์ว่า 1-5
0-0
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[3] 1 +1.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 18:00 3 [3]อรารัต เยเรวาน 3-1
2-0
เซวาน บอย[4] 3 -0.25
-0.5
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [8]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 3-0
1-0
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[7] -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 18:00 [5]EiPozo Murcia Turistica Futsal 1-2
1-1
Jaen Paraiso Interior Futsal[3] -
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 18:00 3 1 [7]ซาบาลี 0-2
0-0
เอฟเค กาบาล่า[2] 3 +0.5
+0.25
+0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 2 [7]นครราชสีมา เอฟซี 3-1
2-0
การท่าเรือ เอฟซี[8] +0.5
FT 18:00 2 [12]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 2-0
0-0
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี[14] 2 -0.25
-0.75
-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 1-0
0-0
CD Roces -1
-0.5
-0.75
FT 18:00 ยูดี ลอส กราเลส 2-1
1-1
ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา -0.25
FT 18:00 CD Azuaga 0-1
0-1
CF Trujillo +0.25
18:00 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส
Moratalaz -
FT 18:00 Real Titanico Laviana 1-1
0-0
ซีดี โควาดอนก้า -0.5
FT 18:00 4 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 3-2
1-0
อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 2 -0.75
FT 18:00 CD Rota 2-1
1-0
ซีเอ แอนโตเนียโน่ +0
FT 18:00 SD Navarro CF 0-2
0-1
เรอัล โอเบียโด้ บี +1
FT 18:00 Viveiro CF 2-0
0-0
Atletico Arnoia -0.25
FT 18:00 2 อลาเบส 2 3-2
1-1
บาราคแอลโด ซีเอฟ 1 -0.5
FT 18:00 เอล ซาน มาร์ติน 2-1
1-1
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี +0.25
FT 18:00 3 EC Granollers 0-0
0-0
UE Vilassar de Mar 1 +0.5
FT 18:00 2 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 2-0
1-0
CD Paracuellos Antamira 4 -1
-1.25
FT 18:00 5 CD Ribert 2-0
0-0
แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1 +0.25
FT 18:00 3 ซีพี ซาน คริสโทบอล 1-1
0-0
ยูอี ฟิกูเรส 3 -0.25
+0
-0.25
FT 18:00 4 มายอร์ก้า 2 4-0
1-0
ซานราฟาเอล 5 -1.25
-1
-1.25
FT 18:00 4 1 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 1-1
0-0
ED Moratalaz 2 +0.5
+0.25
+0.5
FT 18:00 2 Torrent C.F 1-0
0-0
รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 5 -0.5
FT 18:00 ลาส โรซัส 1-1
1-1
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน -0.25
+0
-0.25
FT 18:00 4 กอร์โดบา บี 7-1
1-1
ยูดี ลอส บาร์ริออส 2 -0.75
-1
FT 18:00 1 ซีดี เตรรา 3-0
0-0
ซีดี การีนา 3 -0.25
-0.5
FT 18:00 2 เกตาเฟ่ บี 1-1
0-0
AD Villaviciosa De Odon 2 -0.5
-1
FT 18:00 2 โอลิเวนซา เอฟซี 3-1
0-1
อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว -0.25
FT 18:00 3 ชิลลา ซีเอฟ 3-1
1-0
โฆเว่ เอสปันญอล 1 -0.25
FT 18:00 1 UP Langreo B 0-3
0-3
ซีดี พราวิอาโน +0.25
FT 18:00 1 ยูบี คอนเควนเซ่ 4-1
1-0
Huracan Balazote 2 -0.75
FT 18:00 4 แอตเลติโก้ มาลากูโน 1-0
1-0
Torredonjimeno 3 -0.5
FT 18:00 7 UD Tomares 2-2
0-1
เซบีย่า ซี 1 6 +0.5
FT 18:00 3 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 2-1
1-0
CD Barco 5 -0.5
-0.75
FT 18:00 1 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 0-0
0-0
CE Manresa 3 +0.25
FT 18:00 1 CD Gares 2-0
0-0
เบติ โคซโค เคอี 2 +0.25
FT 18:00 3 1 โพลโวลีน 1-2
0-1
ซีเอสดี อาร์ซัว 2 -1.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 1 [16]ขอนแก่น เอฟซี 1-1
0-0
ตราด เอฟซี[1] 2 +1.5
+1.25
FT 18:00 [10]ระนอง เอฟซี 2-0
0-0
ราชนาวีสโมสร[18] 2 -1.5
-1
-1.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
18:00 [11]FK Radnicki Sremska Mitrovica
เอฟเค แรด เบลเกรด[8] -0.5
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 18:00 1 โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 1-2
0-0
เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) 3 -0.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 18:00 [1]Viimsi MRJK 5-0
1-0
Tallinna FC Ararat TTU[5] -0.5
FT 18:00 [10]Laanemaa Haapsalu 5-0
4-0
Tallinna JK Legion B[7] +0.25
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 18:00 [6]เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 3-1
2-0
WKS Slask Wroclaw (W)[9] +0.5
+0
+0.25
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 18:00 [8]ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 0-6
0-4
Sturm Graz/Stattegg Womens[2] +1.5



+4.75
FT 18:00 2 [3]Austria Wien (W) 7-0
4-0
Bergheim/Hof Womens[10] 1 -3.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 18:00 [W-8]พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) 1-0
0-0
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)[W-13] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 2 [5-17]UD Socuellamos 1-1
1-1
โตเลโด[5-18] 2 -0.25
Postp 18:00 [3-11]เออี พรัท
เอสดี ฟอร์เมนเตรา[3-4] -0.25
FT 18:00 4 [3-8]Andratks 2-0
2-0
SD Huesca II[3-12] 1 3 +0
-0.25
FT 18:00 1 [4-4]เมริดา เอดี 1-1
1-0
ซีดี เมนซาเจโร่[4-12] 1 4 -0.75
-0.5
-0.75
FT 18:00 3 1 [5-13]ยูดี เลบานเต้ บี 2-0
2-0
อคูลัส ซีเอฟ[5-3] 5 +0
-0.25
FT 18:00 8 2 [2-18]ซีดี คายอน 1-4
1-2
โอซาซูน่า บี[2-3] 1 2 +0.5
+0.75
FT 18:00 2 [3-14]เอสดี ทาราซอนนา 1-0
1-0
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[3-5] 2 3 -0.25
FT 18:00 1 [2-2]เรอัล โซเซียดัด ซี 3-2
2-0
นาซาร่า[2-13] 1 -0.5
-0.75
FT 18:00 2 [4-3]คาเซเรโน่ 1-1
0-1
ซีดี ซาน โรเก้[4-14] 2 -0.5
-0.75
-0.5
FT 18:00 4 [3-17]ซีอี ยูโรปา 1-0
0-0
เบรีย[3-10] 2 -0.25
+0
FT 18:00 1 [3-15]ซีดี เอโบร 4-1
2-1
Cerdanyola del Valles[3-2] 1 -0.5
-0.25
FT 18:00 2 [2]เรอัล เอวิเลส 3-1
3-1
ยูซี เซียราส[17] 2 -1
FT 18:00 1 [4-8]เอดี เซวตา 0-0
0-0
ดอน เบนิโต้[4-9] +0
FT 18:00 2 [5-15]ซีดี เอล อีจิโด 3-1
2-1
ยูดี เมลิลล่า[5-2] 1 5 +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 1 [WA-3]เอฟซี โอดินต์โซโว 2-0
1-0
เอฟเค ชิต้า[WA-9] 2 -1
-1.5
FT 18:00 [16]Alania-d Vladikavkaz 0-2
0-1
FK Kuban Kholding[7] +1.25
+1.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 [12]Storfors AIK 5-2
2-2
Stöde IF[7] +0
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 18:00 3 1 Aspor FC 1-2
0-1
Gasabo United 5 -0.75
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 18:00 1 TuS Makkabi Berlin 2-1
2-0
FC Stern Marienfelde 1 -2
-2.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 1 Escola Varsovia Warszawa 2-1
1-1
Zabkovia Zabki 3 +0.5
FT 18:00 4 Gornik II Zabrze 2-0
1-0
Lechia Zielona Gora 2 -0.25
-0.5
-0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 2 Indeni FC 0-1
0-0
Prison Leopards FC -0.25
Ireland U19 League (Ireland U19 League)
FT 18:00 3 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 1-1
0-0
โบฮีเมียนส์(ยู 19) 4 +0.5
+0.25
Pend 18:00 Treaty United FC U19
แอธโลน ทาว์น(ยู 19) +0.75
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 18:00 1 Honefoss (w) 3-1
2-0
Grei (w) 1 -0.75
-1
FT 18:00 โรอาร์ (ญ) 3-0
3-0
อซานฟอทบอล (ญ) -1.25
FT 18:00 1 Ovrevoll Hosle(W) 3-1
2-1
เมดกิลา (ญ) 1 -1.5
-1.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 18:00 1 1 บังกอร์ เซลติก 4-1
1-0
Kilnamanagh AFC 1 -0.5
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 18:00 SSU Politehnica Timisoara U19 5-0
2-0
ACS Kids Tampa Brasov U19 1 -2
-1.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 CD Pozoalbense (W) 0-2
0-1
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) +0
+0.25
FT 18:00 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) 2-1
1-1
อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) 3 +0.5
FT 18:00 UD Aguilas (W) 1-3
1-3
เลบันเตบี (ญ) +1.5
FT 18:00 1 Osasuna II (W) 3-0
0-0
Arratia CD (w) 1 1 -0.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 Belenenses B 1-1
0-1
Grupo Desp Lagoa 1 -1
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women)
FT 18:00 3 1 มาริติโม่(ญ) 4-0
1-0
เอสโตริล(ญ) 3 -1.5
-2
FT 18:00 1 คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) 0-1
0-1
Gil Vicente FC Women 2 -1.75
-2.5
FT 18:00 2 Clube Condeixa (W) 2-2
1-0
วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) +0.75
+1.25
+1
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 3 UDC Txantrea U19 0-2
0-1
Antiguoko KE U19 1 -0.25
-0.5
FT 18:00 3 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 5-0
3-0
ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19) 3 -2.75
-3
FT 18:00 1 วาลาโดลิด(ยู 19) 2-1
2-0
บูร์โกส(ยู19) -1.5
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 18:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 4-0
1-0
เฟยเรนเซ่ (ยู19) -2.25
-2.5
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 18:00 3 [Por U23-2]มาริติโม่(ยู 23) 0-2
0-0
เบนฟิก้า(ยู 23)[Por U23-5] 1 +0.25
+0.5
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 1 Durban Ladies FC (W) 1-1
0-1
Golden Ladies (W) 5 -1
Poland League Women (Poland League Women)
FT 18:00 Wloclawek (w) 4-0
3-0
Praga Warszawa (W) -3.5
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 18:00 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 0-2
0-0
อูเนียว ไลเรีย 1 +0.25
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 18:00 3 1 [A-10]ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-2
0-1
เรอัล ยูนิโอน[A-12] 4 -0.25
+0
FT 18:00 2 [B-2]แอตเลติโก บาเรียเรส 1-0
0-0
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่[B-7] 1 -0.5
FT 18:00 1 [B-1]บียาร์เรอัล บี 0-1
0-0
ซีดี อัลโคยาโน่[B-11] 2 -1
-0.75
-1
FT 18:00 1 [A-15]แอธเลติก บิลเบา บี 1-1
1-0
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า[A-6] +0
FT 18:00 2 [B-16]ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 2-0
1-0
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า[B-5] 1 1 +0
+0.25
+0
FT 18:00 4 [A-11]คูลทูรัล เลโอเนซ่า 3-0
1-0
ราซิ่ง ซานตานเดร์[A-3] 1 4 +0.25
+0
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women)
FT 18:00 อาร์ฮุส 1900(ญ) 0-2
0-1
Kolding IF II (W) +0.5
+0.25
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 18:15 1 [15]โกรนิงเก้น 1-1
0-1
อาร์เคซี วาลไวก์[13] 1 -0.75
-0.5
-0.75
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 18:15 1 [18]อัลเมเร่ ซิตี้ 1-3
1-2
เอดีโอ เดน ฮาก[6] 4 +0.25
+0
-0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:15 [15]เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) 0-3
0-2
Rakow Czestochowa (Youth)[4] -
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 18:15 2 [3]อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 5-1
3-0
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)[4] 1 1 -0.5
-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:15 3 [6]เฮอร์กี้-สปอร์ท 1-0
0-0
Polissya Zhytomyr[11] 3 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:15 3 Racing Murcia 4-0
0-0
EG El Palmar 2 -0.75
-0.5
-0.75
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 18:30 2 [14]เอซี เวนิช 3-2
1-2
เอเอส โรม่า[5] 2 +0.75
+1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 Uniao FC (W) 6-0
3-0
Monte Libano (W) 1 -3.75

-2.5
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 18:30 4 [6]ฮ่องกง เอฟซี 2-3
0-1
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[4] 2 +1
+0.75
+1
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:30 3 [5]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 2-1
1-1
สุพรรณบุรี เอฟซี[15] 1 -1
-1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:30 5 ฮอสปิตาเลย์ 1-0
1-0
ซานแอนดรู 1 5 +0.25
+0
FT 18:30 1 Ursaria 0-0
0-0
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 2 -0.25
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 18:30 บราม่า 3-2
2-1
อัล-โตร่า +0.25
+0
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 18:30 2 [2]ซาสซูโอโล่ (ญ) 4-2
2-0
Pomigliano (W)[7] 3 -1.25
-1.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:30 2 [18]UD Llanera 1-3
1-3
เลกาเนส บี[5] 1 +0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:30 1 AaB 2 0-1
0-0
Vejgaard B 1 3 +0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:30 2 วิกตอเรีย ซีเอฟ(ญ) 1-3
0-1
Viajes Interrias FF (W) 1 +3
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:30 5 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 1-0
0-0
UD Tomares U19 1 3 -0.5
FT 18:30 2 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 1-4
0-4
เซบีย่า (ยู 19) 2 +1
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 18:30 2 Polonia Warsaw II 4-2
1-2
KS Madziar Nieporet -2
-2.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:40 1 1 [1]วิดซอว์ ลอดส์ 1-1
1-1
เมียดิซ เลกนิก้า[2] 2 -0.25
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 18:45 2 [12]เวโรน่า (เยาวชน) 5-1
3-0
เอซี มิลาน(เยาวชน)[17] 1 +0
-0.25
+0
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:50 CD Atletico Lince (W) 0-6
0-2
Getafe (W) +1.75
+2
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 19:00 1 [4]โอลิมปิก มาร์กเซย 0-0
0-0
เม็ตซ์[19] 1 3 -1.25
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 19:00 5 [11]ดันดี 2-4
1-2
เซลติก[2] 2 +1.5
+1.75
+1.5
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 19:00 3 1 [14]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0-1
0-1
ดนีปรอ-1[5] 2 +0.75
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 19:00 2 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก 3-4
0-2
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[12] 4 -0.25
-0.5
-0.25
FT 19:00 1 [7]ออสเตอร์ ไอเอฟ 1-0
1-0
จีเอไอเอส[14] 3 -0.5
-0.25
FT 19:00 2 [4]นอร์บี้ ไอเอฟ 1-4
1-1
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[2] 1 -0.25
+0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 19:00 1 [15]สมอร์กอน เอฟซี 1-1
0-1
ดินาโม เบรสต์[8] +0.75
+1
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 19:00 2 [10]Rudar Prijedor 2-2
1-1
เอฟเค เซลเยซนิการ์[7] 5 -0.25
+0
+0.25
FT 19:00 [11]Posusje 1-1
0-0
เอฟเคทุซลา ซิตี้[2] 1 7 +0.5
+0.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 [8]แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1-0
0-0
เอสซีซันด์(ญ)[12] +0
-0.75
-0.25
FT 19:00 [11]Carl Zeiss Jena (W) 1-5
0-2
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[3] 2 +3
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 19:00 1 [4]วาเลเรนก้า (ญ) 0-1
0-1
สตาเบ็ค (ญ)[9] 1 -2
-2.25
-2
FT 19:00 [1]แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 8-0
2-0
คลีบ (ญ)[10] -3
-3.25
FT 19:00 1 [5]โคลบอทน์ (ญ) 1-2
0-2
Rosenborg BK (w)[2] 1 +1.75
+1.5
FT 19:00 [8]อโวลเนส (ญ) 1-3
0-2
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)[6] 2 -1.25
FT 19:00 1 [7]ลิน (ญ) 1-2
0-1
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)[3] +1.75
+1.25
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 19:00 4 [KAZ PR-2]โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-3
0-1
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[KAZ PR-3] 1 +0.25
+0.5
+0.75
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 19:00 [12]Real Betis Futsal 1-1
0-0
คอร์โดบา(ฟุตซอล)[4] 1 -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 1 [7]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 2-2
1-1
ซวิคเกา[16] 1 -0.5
-0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 2 [4]ชลบุรี เอฟซี 2-1
2-1
สมุทรปราการ ซิตี้[11] 3 -0.75
-0.5
-1
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 19:00 2 [10]ดอร์โรจี เอฟซี 4-1
2-0
ซิโอฟอค เอฟซี[12] 2 +0
+0.25
FT 19:00 5 [14]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 2-2
1-1
โซลอคซาร์[15] 4 -0.75
-0.25
FT 19:00 3 [11]Szentlorinc SE 1-2
0-1
ดิออสกียอร์ วีทีเค[3] 3 +0.5
+0.25
FT 19:00 1 [20]ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 1-0
1-0
วาซาส[1] 2 +1.75
+1.5
FT 19:00 2 [6]ไนเรกิฮาซา 0-1
0-0
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี[5] 2 +0
FT 19:00 1 1 [18]III. เครูเลติ ทียูอี 0-0
0-0
เอสโซลโนกิ เอฟซี[13] 4 +0.5
+0
FT 19:00 1 [16]บุดดาออร์ส เอสซี 1-2
0-1
เอฟซี ไอการ์[9] -0.25
+0
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 19:00 [5]นอร์ดเยลลันด์(ญ) 1-1
0-1
โคลดิ้ง บี (ญ)[6] 2 -0.5
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 1-4
0-1
เตเนริเฟ่ 2 +0.5
FT 19:00 โมทริล ซีเอฟ 5-0
0-0
Intergym Melilla -1.5

-0.5
-1.25
FT 19:00 CD Union Puerto 0-0
0-0
Herbania +0
FT 19:00 Tenisca 2-1
1-1
อาลูกัส ซีเอฟ +0
FT 19:00 ลันซาโรเต้ 0-0
0-0
ยูเนี่ยน วิเอร่า -0.5
-0.75
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 19:00 [8]ปาร์นู เจเค 0-3
0-2
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[10] -1
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 19:00 3 [12]เอฟซี สโลนิม 2017 0-1
0-1
Krumkachy Minsk[3] 3 +1.5
+1.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 1 [2]สุโขทัย เอฟซี 2-1
2-0
นครปฐม เอฟซี[15] 2 -1.25
-1.5
FT 19:00 3 [6]ลำพูน วอร์ริเออร์ 3-3
2-2
ลำปาง เอฟซี[5] 4 -0.5
-0.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 3 [11]FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-0
0-0
เอฟเค แรด เบลเกรด[8] 3 -0.75
-0.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 19:00 [1]Dinamo-BGUFK Minsk (w) 16-0
7-0
FC Gomel (w)[9] -
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
FT 19:00 [MKD D1-11]เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 1-0
0-0
Korab Debar[MKD D2-6] -
FT 19:00 [MKD D1-9]ซิเล็กส์ 7-0
4-0
FK Kadino[W-9] -
FT 19:00 4 1 [10]Bratstvo 07 0-1
0-0
FK Sloga 1934 Vinica[1] 3 +1.5
FT 19:00 [W-8]KF Veleshta 2-1
2-0
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว[MKD D2-7] -
FT 19:00 1 [W-6]KF Besa Doberdoll 0-2
0-1
เอฟเค โอครีด 2004[MKD D1-11] -
FT 19:00 [6]เอฟเค โคซุส 3-0
0-0
FK Lokomotiva Gradsko[9] 1 2 -0.75
FT 19:00 [4]คาเมนิคา-ซาซ่า 2-0
0-0
เอฟเค โอโซโกโว[7] -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 19:00 MFK Torpedo Futsal 5-3
4-2
โนวาลิ(ฟุตซอล) 1 -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:00 1 [4]Radunia Stezyca 3-0
2-0
มอเตรอ รูบิน[10] 2 +0
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 19:00 [S-18]เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 0-0
0-0
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17)[S-19] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 19:00 4 [4-17]พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1-1
1-0
ยูดี ทามาราเซเต้[4-18] 3 +0.25
FT 19:00 5 1 [4-13]ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 1-0
0-0
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด[4-16] 2 4 -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 3 1 [2]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 5-2
4-2
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[17] 1 -1.75
FT 19:00 2 [20]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 1-3
0-1
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[10] 3 +0
FT 19:00 1 [15]เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 0-0
0-0
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[14] 1 -0.25
FT 19:00 [N(n)-8]ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 3-0
3-0
อัลโตน่า 93[N(n)-11] 3 -1.75
FT 19:00 2 [B-13]เอสวี เฮล์มสเตเทน 1-2
0-1
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[B-1] 2 +1.25
+1.5
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 19:00 6 1 อนาเจนนิซิ อาร์ทาส 1-2
1-0
Ethnikos Skoulikadou 4 -0.25
-0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 4 [1]นาเอสเวด 4-3
2-1
ทิซเตด เอฟซี[3] 1 -0.75
FT 19:00 1 [6]เอบี โคเปนฮาเกน 0-3
0-3
สคีฟซ์ ไอเค[9] 2 -0.5
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 19:00 [13]Borgeby FK (w) 1-3
0-2
โมรอน บีเค (ญ)[7] +1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 [NG-10]นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 1-1
0-0
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ[NG-4] +0.25
+0.5
+0.25
FT 19:00 2 [VG-2]Husqvarna 3-1
1-1
อูลเลเรดส์[VG-11] 2 -1
-1.25
-1
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 1 Mara Sugar FC 0-0
0-0
Shabana FC 1 +0
FT 19:00 1 Muranga Seal 4-1
2-1
SS Assad 2 -0.75
FT 19:00 1 Dandora Love 1-0
0-0
Kisumu United 1 2 +0.25
FT 19:00 1 Mombasa Elite 2-0
1-0
Silibwet Leons FC -0.5
FT 19:00 [4]ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 2-2
1-1
FC Talanta[8] -0.5
FT 19:00 [12]โซฟาพาก้าเอฟซี 1-0
1-0
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด[13] 2 -0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 19:00 Alpha FC
Miroplast FC -1
FT 19:00 2 Kirehe FC 3-2
2-1
Rugende FC 2 +0
FT 19:00 2 United Stars 2-0
1-0
The Winners FC 1 +0
FT 19:00 3 Sunrise FC 3-2
3-1
Rwamagana City 1 -1.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)