ราคาบอล.cc







ผลบอล 8 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 7 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 6 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 5 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 4 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 3 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 2 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 6 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 06:30 2 [B-16]อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-1
1-1
วิลล่า ดาลมิเน[B-14] 2 -0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 06:50 1 Persbul Buol 0-3
0-1
Persito Toli-Toli 4 -1.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:00 2 [B-13]แอดเตริโค ราแฟล่า 0-1
0-1
กิลเลอร์โม่ บราวน์[B-18] 3 -0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 2 [2]คลับสปอร์ต เอเมเลค 2-0
1-0
มาชัค รูนา[12] 2 -1.25
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 07:00 4 Mario Mendez FC 3-0
1-0
Union Cocle 2 -2
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
Postp 07:00 Ciclon Racing
Newells de Santa Fe -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 2 [14]แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร(N) 1-1
1-0
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า[9] 2 -0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:10 Florida State Women 1-1
1-1
Wake Forest (w) 3 +0
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 4 [3]ลานุส 1-1
1-1
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[7] 5 -0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:30 2 [2]ฟลาเมงโก 2-0
1-0
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[11] 1 -1.25
-1.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 2 [17]ลอนดริน่า พีอาร์ 0-1
0-0
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[11] 4 +0
+0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 07:35 1 [65]เอลซัลวาดอร์(N) 0-1
0-0
โบลิเวีย[78] 1 -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:00 2 [6]พูอีบลา 1-0
0-0
โตลูก้า[5] 1 -0.25
-0.5
-0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 3 [3]เดปอร์ติโว เปไรร่า 0-0
0-0
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา[11] 6 -0.5
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 3 [9]ซาน อันโตนิโอ 2-0
2-0
San Diego loyalty[13] 3 -0.25
-0.5
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 08:00 5 2 CA Independiente de la Chorrera Reserves 0-0
0-0
SD Panama Oeste 2 -0.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
Pend 08:00 San Cristobal Angel Gallardo
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) +0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:30 2 [3]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 0-1
0-0
Oakland Roots[19] 3 -1.25
-1.5
-1.25
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 08:30 2 Broncos del Sur FC 0-1
0-0
Villanueva FC 4 -0.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
09:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 -
FT 09:00 5 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 2-1
1-1
ชีวาสกัวดาลาจาร่า 2 4 -1
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 09:00 3 เดเรนเอฟซี 1-1
1-0
แอทเลติก 220 เอฟซี 1 +0
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 09:00 1 ซาปริสซ่า (ญ) 1-2
1-0
Alajuelense (W) 1 +0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:00 3 [12]โมนาร์คัส โมเรเลีย 0-1
0-0
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[9] 2 +0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:00 1 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 3-1
2-1
เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 1 -4.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 10:00 fugador sumida Futsal 9-2
3-0
นางาโนะ(ฟุตซอล) -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 11:00 2 [4]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 3-1
1-1
โรเตอร์ โวลโกกราด[13] 2 -0.75
-0.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [5]โซนี่ เซนได 0-1
0-1
วาสป้า โออิตะ[3] +0
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2)
FT 11:00 ACA FC 4-0
1-0
Play One Taipei 1 -4.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 11:00 [2]เวกัลตา เซนได (ญ) 1-0
0-0
เอ็นทีวี เบเลซา (ญ)[3] +0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 2 [3]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
1-0
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[6] 3 -0.25
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 1 1 [15]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2-2
1-1
คอนซาโดล ซัปโปโร[12] +0
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 [13]พย็องแท็กซิติเซ็น 2-3
1-2
กิมแฮ ซิตี้[4] 2 +0.75
+0.5
FT 12:00 [12]พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-1
0-1
ชางวอนซิตี้[8] 1 3 +0
FT 12:00 [14]ยังจู ซิตี้เซน 2-1
1-0
ม็อกโป ซิตี้[3] +0.75
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 12:00 Selenge Press 4-0
0-0
Khovd 2 -2.5
-2.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 [15]จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1-2
1-2
Geoje Citizen[7] -
FT 12:00 4 [8]Gangwon II 1-3
0-1
กวางจูกวางซานเอฟซี[6] 2 -0.5
FT 12:00 1 [9]FC Namdong 1-4
0-2
Jinju Citizen[5] 1 3 +1.5
FT 12:00 3 [13]ยังพย็อง 1-3
0-2
Dangjin Citizen[3] 3 +1.25
+1.5
FT 12:00 1 [4]ชุงจูซิติเซ็น 0-0
0-0
Jungnang Chorus Mustang FC[14] 1 -2
-2.5
FT 12:00 4 1 [12]Yeoju Sejong 0-2
0-0
โปชอน เอฟซี[1] 2 +2
+1.75
FT 12:00 [2]ชิฮุงชิ ซิตี้ 4-1
0-1
โซล ยูไนเต็ด[11] 1 -2.25
-2.5
FT 12:00 [16]โกยาง เอฟซี 2-1
0-0
ชุนชอนซิติเซ็น[10] -
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:00 1 Waneagu United 2-0
2-0
เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 1 +0.5
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2)
FT 12:00 3 Tong Jie FC 0-4
0-2
SFI FC 2 +3
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 12:00 [10]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0-1
0-0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)[5] +0.5
FT 12:00 1 [9]โนจิมะ สเตลลา(ญ) 0-1
0-0
Omiya Ardija (W)[8] -0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 12:00 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 9-1
6-0
Bardral Urayasu Futsal -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:20 1 Lakeya FC 0-1
0-1
Mahardika FC 2 -0.5
-0.25
FT 12:45 2 Pestu Tuona 0-5
0-2
PSNB Nupabomba 1 +1
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 [3]วิสเซล โกเบ 1-0
0-0
โตกุชิม่า วอร์ทิส[17] -0.75
-0.5
-0.75
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 [2]กิมโป เอฟซี 2-2
2-2
อุลซันซิติเซ่น[7] 2 -0.5
FT 13:00 [9]ชองจู จิคจิ 1-2
0-2
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[4] +0.5
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2)
Pend 13:30 FC Base Taipei Athletic
FC Kaohsiung -1
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 14:00 [2]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 8-0
4-0
เอฟซี โตเกียว[9] 1 3 -1
-0.5
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 1 [1]เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 4-1
2-1
จีน-ฮ่องกง(ยู23)[8] 1 -1.25
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
14:00 [2]Taichung Blue Whale (W)
Taipei Xiongzan (W)[4] -
14:00 [3]Hang Yuan FC (W)
อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)[6] -
14:00 [1]ฮัวเหลียน (ญ)
Kaohsiung Sunny Bank (W)[5] -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 14:00 Brisbane Roar U23(N) 2-2
0-0
Moreton Bay United U23 -0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 14:15 Peace Does Machida Futsal 4-3
2-2
ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:25 2 PS Gorut 2-1
2-0
Dulupi FC 3 -1.5
-1.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 1 [5]ซูวอน ซิตี้(N) 1-2
1-2
แดกู เอฟซี[3] 1 2 +0
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 14:30 [CHA CSLA-5]เหอหนาน เจี้ยนเย้(N) 2-4
1-1
ซานตง ลู่เนิ่ง[CHA CSLA-1] +0.75
+0.5
+0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 14:30 บุรุนดี ( ญ ) ยู 20 0-1
0-0
เอธิโอเปีย ( ญ ) ยู 20 2 +1.25
+1
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2)
FT 14:30 3 Inter Taoyuan FC 1-1
0-0
มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 3 +1.25
+0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:45 3 Persittimo 3-1
1-1
Persido Donggala 2 -1.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 15:00 5 [11]ทอม ทอมสค์ 2-2
0-2
เฟเคิล[3] 3 +0.5
+0.75
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 15:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 0-0
0-0
TTG-Ugra Yugorsk Futsal -
15:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
TTG-Ugra Yugorsk Futsal -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:00 4 [AUS NSW-6]เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 0-3
0-1
เซาท์โคสท์วุลเวอร์[AUS NSW-7] 5 +0
+0.25
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 15:00 1 เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) 1-2
0-2
CF Akbou(W) 2 -0.5
FT 15:00 AS Surete Nationale Women 5-1
1-1
AS Intissar Oran (W) -3.75
-4
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 4 1 [4]พีเอสไอเอส เซมารัง 0-1
0-0
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[10] 4 -0.75
-0.25
FT 15:15 1 [13]มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-2
1-0
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[8] 2 +0
-0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:30 6 1 SC Haifa Robi Shapira U19 1-1
0-1
Football Club Nave Yosef U19 4 -1.25
FT 15:30 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 0-1
0-1
มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 1 +0.5
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 Nakhonratchasima United FC 4-0
3-0
Surin KCM FC 3 -1.75

-3
FT 15:30 5 Phram Bangkok FC 0-1
0-1
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 2 +0.5
FT 15:30 1 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
1-0
นนทบุรี เอฟซี 3 -0.25
FT 15:30 Thonburi United FC 1-1
0-0
ทหารบก เอฟซี -0.5
FT 15:30 3 สมุทรปราการ ยูไนเต็ด 1-1
0-1
บางกอก เอฟซี 5 +1.25
+1.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:45 2 Hapoel Umm al-Fahm U19 0-1
0-1
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 +3.5
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 16:00 2 [KAZ PR-7]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 5-2
3-1
โทบอล คอสตาเนย์[KAZ PR-1] 4 -0.5
korea womens league (korea womens league)
FT 16:00 [5]ฮวาชอน (ญ) 0-1
0-0
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[1] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:00 2 [2]บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 0-2
0-1
พัสกัสเอฟซี (ยู 19)[3] 5 -0.5
FT 16:00 1 [11]เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1-5
0-5
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)[6] 2 +0
FT 16:00 [9]วิดีโอตอน(ยู 19) 0-0
0-0
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)[1] +0.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 3 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 2-1
0-0
ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 1 -0.5
FT 16:00 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 3-0
1-0
Hapoel Iksal Imad U19 -1
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 16:00 2 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 1-2
0-1
สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 1 5 +0.75
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 1 อันคารากูคู(ยู19) 1-2
0-2
อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 3 -0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:00 1 [18]Unirea Constanta 0-2
0-2
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา[11] 3 +0.75
FT 16:00 1 [7]เมต้าล๊อกโลบูส 2-1
0-0
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา[20] 1 -1.75
-2.25
FT 16:00 3 [9]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 3-1
2-1
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[15] 4 -0.5
FT 16:00 4 1 [10]โปลิเทคนิก้า อายซี่ 3-1
0-1
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย[8] 1 5 -0.5
-0.25
FT 16:00 2 [5]กลอเรีย บูซัว 1-0
0-0
ยูนิเรีย เดจ[14] 1 -0.75
-1
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 16:00 3 [BG-19]อดิยามานสปอร์ 0-3
0-1
ซาคาร์ยาสปอร์[BG-4] 1 +1
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 16:00 5 1 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 0-7
0-3
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) +1.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 3 อาฮี เอเคอร์ 1-3
1-0
เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า 2 +0.5
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 16:00 เอฟซี เบจายา(ญ) 0-2
0-0
JF Khroub(W) +2.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 16:15 3 [14]เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-0
0-0
อัสติ นาดลาเบม[10] 4 +0.5
+0
FT 16:15 2 [15]ทริเน็ค 0-1
0-1
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[3] 3 +0
+0.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 16:15 3 [11]เอฟซี วราทิมอฟ 1-4
0-3
สลาเวีย โครเมอร์ริซ[1] 1 +1.25
+0.75
+1.25
FT 16:15 5 [14]วิโซซิน่า จิคลาวา 2 2-3
0-1
ฟรีเดค-มิสตัค[12] 6 -0.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:15 Maccabi Ashdod U19 0-6
0-2
ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 1 +1
+0.75
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 16:30 2 [8]อิสตันบูลสปอร์ 3-2
2-0
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์[15] 5 -0.75
-0.25
-0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:30 2 เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 0-0
0-0
ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 1 +0.5
FT 16:30 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 2-0
1-0
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 2 -1.25
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 16:30 [6]สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 0-1
0-0
สปาร์ตา ปราก (ญ)[1] +2.25


+5
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 16:30 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 4-3
2-1
Ukhta Tyumen Futsal -
Greece U19 (Greece U19)
FT 16:30 6 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 0-0
0-0
อโตรมิโตส (ยู 19) 3 +0.5
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 16:45 2 [11]มาเชล มูบาเร็ค 0-0
0-0
ทูรัน[14] 1 -0.25
-0.5
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:45 6 1 [3]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี(N) 1-3
0-0
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[4] 3 +0
-0.25
+0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 1 [1]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 3-2
1-1
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[2] 1 +0
-0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 17:00 3 [11]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1-1
0-1
ตอร์ปิโด มินส์ค[13] 2 +0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 3 [13]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-1
1-1
สปาร์ตัก มอสโก 2[12] 1 4 -0.75
FT 17:00 5 [6]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-1
0-1
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[19] 2 3 -1
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 17:00 1 [4]ดูก้า ปรากซ์ 1-0
1-0
เบอโน่[1] 1 +0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [5]เลช พอซนาน (เยาวชน) 0-4
0-3
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)[9] -
FT 17:00 [11]อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 7-1
2-0
Zha Buse U19[15] -
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup)
FT 17:00 4 เอสวี เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 19) 1-5
1-3
เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 1 +1.25
FT 17:00 2 [GER U19S-5]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 3-4
1-4
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)[GER U19S-9] 6 +0.5
+0.25
FT 17:00 3 [GER U19W-13]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 1-0
0-0
ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)[GER U19N-8] 1 1 +0
-0.25
FT 17:00 3 [GER U19N-9]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 2-0
0-0
ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19)[GER U19N-14] 1 -0.75
-0.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 2 [14]โบโลญญ่า(เยาวชน) 2-3
1-2
กาญารี่(เยาวชน)[7] 2 +0.25
+0
FT 17:00 2 [2]ยูเวนตุส(เยาวชน) 2-1
1-0
เจนัว(เยาวชน)[3] 3 -0.75
-0.5
FT 17:00 1 [11]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 2-0
1-0
เปสคารา(เยาวชน)[18] 1 -1.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 [5]เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 2-3
2-0
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[7] -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [12]ลวีฟ(ยู 21) 0-1
0-1
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21)[16] -
FT 17:00 [5]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 4-0
3-0
Veres Rivne U21[14] -
SVK U19 A (SVK U19 A)
Pend 17:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19)
เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) -0.5
FT 17:00 3 FC Kosice U19 1-4
0-2
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 3 +0.75
+0.5
FT 17:00 1 FC Petrzalka U19 4-2
1-1
เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 3 +0
-0.25
Pend 17:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19)
ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) +2
+2.25
+1.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:00 3 [2]เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 4-2
2-1
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[6] 1 -0.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 3 [10]เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2-2
1-2
อุดรธานี[3] 2 +0.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 17:00 [1]โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 4-0
1-0
Rubin Kazan (w)[10] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 17:00 [6]เอฟซี เชอวาร์เดนิ 6-1
2-1
ชิคฮูร่า[10] -1.75
-1.25
-2
FT 17:00 3 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 2-1
1-1
เมรานี่ ทบิลิซี่[5] 2 +0
FT 17:00 3 [4]Gareji Sagarejo 1-1
1-1
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[8] 4 -0.75
-0.5
FT 17:00 1 [1]เอฟซี ซิโอนี่ 3-1
2-0
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[3] 3 -1.25
-1.5
FT 17:00 2 [7]ชักดิดี้ 2-1
1-1
เอฟซี กากรา[2] +1.75
+1.5
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 17:00 Norilsky Nickel Futsal 3-2
2-0
MFK CPRF Futsal -
17:00 Norilsky Nickel Futsal
MFK CPRF Futsal -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 17:00 [W-6]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) 2-0
1-0
Wuppertaler SV Borussia U17[W-17] -
FT 17:00 [W-11]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) 2-0
0-0
โคโลญจน์ (ยู 17)[W-7] -
FT 17:00 [W-10]อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) 1-4
0-1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17)[W-2] -
Pend 17:00 [W-9]Fortuna Koln U17
ดอร์ทมุนด์ (ยู 17)[W-4] -
FT 17:00 [W-1]เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) 2-0
1-0
SG Unterrath U17[W-14] -
FT 17:00 [S-15]เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) 1-3
1-0
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)[S-3] -
FT 17:00 [W-5]โบคุ่ม (ยู 17) 2-0
0-0
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17)[W-15] -
FT 17:00 [S-5]เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 4-3
1-2
เอาก์สบวร์ก (ยู 17)[S-6] -
FT 17:00 [S-16]ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) 2-4
2-1
เนิร์นแบร์ก (ยู 17)[S-8] -
FT 17:00 [8]ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 1-0
1-0
เชมนิตเซอร์(ยู 17)[3] -
FT 17:00 [15]โฮลสไตน์คีล(ยู 17) 1-0
0-0
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)[19] 1 -
FT 17:00 [2]ซังค์ เพาลี (ยู 17) 5-0
2-0
FC Erzgebirge Aue U17[12] -
FT 17:00 [11]แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 5-0
0-0
ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17)[17] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 [13]ซองกุลดัค 0-3
0-0
พาซาสปอร์[3] -0.25
FT 17:00 1 [14]ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 2-0
0-0
เอสคิเซไฮสปอร์[18] 2 -1.75
-2
FT 17:00 2 [BG-5]ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0-2
0-0
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์[BG-2] 3 -0.75
-0.5
FT 17:00 3 1 [BG-18]นีเด อนาโดลู เอฟเค 1-1
0-0
ตูร์กัสลูสปอร์[BG-17] 2 +0
+0.5
FT 17:00 [BG-1]Hekimoglu Trabzon 5-1
4-0
คาห์รามานมาราสส์สปอร์[BG-20] 1 -2
-2.5
FT 17:00 1 [5]Ispartaspor 0-1
0-0
อันคารา เดไมสปอร์[8] 3 +0.25
+0
FT 17:00 3 [BG-8]โบดรุมสปอร์ 1-2
1-0
โครัม เอฟเค[BG-3] 4 +0
-0.25
FT 17:00 [BG-13]Yeni Diyarbakirspor 2-1
2-0
อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์[BG-11] +0
FT 17:00 2 [BG-10]อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 2-0
0-0
เออร์กินิ วิไลมิซิ[BG-16] 2 -1
-1.25
FT 17:00 3 [1]เพนดิคสปอร์ 2-1
1-1
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[7] 3 -1
-1.5
FT 17:00 2 [11]Bukaspor 1-5
0-5
เคอร์คลาเรลีสปอร์[9] 3 -0.25
FT 17:00 2 [BG-9]โซมาสปอร์ 3-1
0-0
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์[BG-6] 2 +0
-0.25
+0
FT 17:00 3 [12]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 4-0
1-0
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์[6] 3 +0
FT 17:00 3 [10]อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0-0
0-0
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[4] 4 +0.5
+0
+0.25
FT 17:00 2 [17]24 Erzincanspor 2-0
0-0
Bursa Niluferspor AS[16] 3 -0.25
+0
-0.5
FT 17:00 [BG-7]เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-0
0-0
ซาริเยอร์[BG-15] -0.5
FT 17:00 3 [BG-14]อินโกลสปอร์ 2-2
1-0
เซริก เบเลดิเยสปอร์[BG-12] 4 -0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 4 [16]ฮาเซทเทเป้ เอสเค 1-1
0-0
Halide Edip Adivarspor[11] 1 2 +0
FT 17:00 1 [C-14]โมด้าเฟน สปอร์ 0-0
0-0
Agri 1970 Spor[C-8] 1 4 +0
FT 17:00 [C-7]Orduspor 0-1
0-0
Celspor[C-10] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 17:00 [10]Bergnasets AIK 3-2
2-0
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน[11] +0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 2 1 [14]เคนยา โพลิส เอฟซี 1-1
0-0
กอร์ มาเฮีย[1] 2 +0.5
FT 17:00 1 [11]แมทารี่ ยูไนเต็ด 0-1
0-1
Bidco United[15] 2 +0
FT 17:00 [16]เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 0-3
0-1
พอสต้า เรนเจอร์[9] +0
+0.25
+0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 2 Slomniczanka Slomniki 0-2
0-1
Beskid Andrychow 3 -0.25
+0.5
FT 17:00 1 Jaguar Gdansk 6-0
3-0
MKS Wladyslawowo 1 1 -4

-3
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:00 FK Rad Belgrade U19 0-2
0-1
ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 1 +0.75
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 17:00 2 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 2-2
0-0
CA Progreso U19 2 -0.75
-0.5
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 17:00 3 SC Poltava 2-0
1-0
FC Peremoga Dnieper 3 +0.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 17:00 2 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 1-1
1-0
พาไนโทลิกอส(ยู 19) 2 -0.75
-1
FT 17:00 1 พานาธิไนกอส(ยู19) 2-0
0-0
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 20) 1 +0.5
+0.25
Jordan League Women (Jordan League Women)
FT 17:00 3 Al Raya (w) 0-6
0-1
Shafa Badran (W) +0
+0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 2 อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) 3-2
1-1
ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 2 -0.5
Poland Youth League (Poland Youth League)
FT 17:00 1 รุช ซอร์ซอฟ (เยาวชน) 1-3
1-0
Rekord Bielsko-Biala U19 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 17:00 4 [B-3]เปรูจา(เยาวชน) 1-4
0-3
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)[B-6] 5 -0.25
FT 17:00 [B-9]ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 1-2
0-1
เบเนเวนโต้ (เยาวชน)[B-11] -
FT 17:00 2 [B-8]ปิซา(ยู 19) 0-0
0-0
เรจจิน่า(ยู19)[A-13] 1 -0.75
FT 17:00 3 [A-12]แตร์นาน่า (เยาวชน) 2-2
0-2
โครโตเน่ (เยาวชน)[B-7] 3 +0.75
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 17:10 2 ปากีสถาน อาร์มี่ 1-1
0-1
Khan Research Laboratories +0.25
+0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:15 [12]เอฟเค ไบโอลอก 2-2
0-0
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่[6] +0.75
+0.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 1 1 [13]ชีวาสสปอร์ 0-0
0-0
กิริซันสปอร์[17] 1 5 -0.75
-0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 2 [11]โบลูสปอร์ 0-0
0-0
บันไดมาสปอร์[4] 1 +0
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 17:30 1 1 [5]เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-1
0-0
ทแซร์สโค เซโล[14] 1 4 -1
-1.25
-1
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup)
FT 17:30 1 [GER U19S-1]เนิร์นแบร์ก(ยู19) 2-5
0-3
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)[GER U19N-3] 3 +0.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 17:30 [11]หนองบัวลําภู 3-1
1-1
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด[16] 2 -0.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 17:30 1 [7]คูเนห์ เบ คูเนห์ 0-0
0-0
มาลาวัน[2] -0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:30 Eritrea U20 (W) 2-0
0-0
Djibouti (w) U20 -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 17:30 1 [1]ปิโตรลูล โปรเอสติ 4-1
2-1
ดูนาเรีย คาลาราซี[19] -2
-2.25
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 17:30 วูฟูไทโป(ญ) 1-1
0-0
ชาทิน(ญ) +0.5
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 17:30 [B-4]เชเซน่า (เยาวชน) 2-1
1-1
อัสโคลี่(เยาวชน)[B-10] -
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women)
FT 17:30 Solrod (w) 7-0
1-0
Fredensborg (W) 1 -2
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 3 [14]อาร์เซน่อล ตูล่า 0-0
0-0
เอฟซี อูฟา[11] 1 2 -0.25
+0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 18:00 4 1 [13]โทรเฟนเซ่ 0-1
0-1
ริโอ อาฟ[2] 4 +0
+0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 18:00 [7]ดีซัวกาส เทลเซีย 1-5
0-3
สปายริส เคานาส[3] +0.75
+0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 1 [9]เวเลส 1-0
1-0
ยูโรเซ คราสโนดาร์[17] -0.25
FT 18:00 3 [18]เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-1
0-0
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2[16] 3 +0
-0.25
+0
FT 18:00 1 [7]แอคร่อน โตเกลียทติ 2-0
1-0
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์[20] 4 -1
-0.75
FT 18:00 6 [1]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2-1
0-1
บัลติก้า[8] 3 -0.5
-0.25
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
FT 18:00 [6]Al-Hikma 0-2
0-0
อัล-เนจ์เมห์[3] +1
+1.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
18:00 [5]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
นอมเม่ เจเค คาลจู[4] -
18:00 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[3] -
18:00 [4]นอมเม่ เจเค คาลจู
วาปรัส ปาร์นู[10] -
FT 18:00 1 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์ 2-2
1-1
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[5] 4 -1.5
-2
-1.75
18:00 [6]ทูเลวิค วิจานดี่
เอฟซี คูเลสซาเล่[8] -
18:00 [9]ทาร์ตู เจเค มัก
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[2] -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 18:00 [8]เอฟซี ฟลอเรชติ 1-5
0-1
ดินาโม ออโต[6] +0.5

+2
+1.5
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 [7]นาสบี้ บีเค (ญ) 2-0
1-0
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)[5] -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [8]โปกอน เซซิน (เยาวชน) 1-2
0-1
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)[4] -
FT 18:00 [12]สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 3-1
0-1
Stal Rzeszow Youth[10] -
FT 18:00 [13]Warta Poznan Youth 1-5
0-3
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)[16] -
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup)
FT 18:00 1 1 [GER U19N-18]คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) 1-3
0-0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)[GER U19W-1] +3.5
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 18:00 4 1 [7]ซาบาห์ เอฟเค 3-3
3-1
ซีล่า เอฟเค[3] 2 -0.5
-0.25
-0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 2 1 [4]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0-4
0-1
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[2] 1 +0
FT 18:00 4 [3]บางกอกกล๊าส เอฟซี 1-0
1-0
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[1] 5 +0.25
+0
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 18:00 4 [4]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 2-2
0-0
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)[1] 1 +0
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 1 [1]เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 3-2
0-0
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)[3] 5 -1.75
-2
Pend 18:00 [5]ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)[6] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 18:00 [12]NergihasaU19 1-2
0-0
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)[10] +1
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:00 [5]Shahrdari Astara 0-0
0-0
บาดราน เอฟซี[14] -0.5
FT 18:00 [16]Mes Shahr-e Babak 1-1
0-0
Kheybar Khorramabad[1] -
FT 18:00 [12]เมส เคอมัน 1-1
0-0
แมชชีน ซาซี่[18] -1.5
-1.25
-1.5
FT 18:00 2 [6]Shahrdari Hamedan 1-0
1-0
ซาฮิน บูเชอร์[15] 3 -0.25
FT 18:00 [3]แคชไค 3-0
0-0
Esteghlal Mollasani[8] -0.5
-0.25
FT 18:00 3 [10]FC Vista Turbine 0-0
0-0
ไซปา[9] 4 +0
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 18:00 [13]Inhulets Petrove U21 1-1
0-0
ดนีโปร-1 (ยู 21)[10] -
FT 18:00 [4]ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 5-1
2-0
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)[5] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 5 Portmany 2-1
1-0
ซีอี เมร์คาดัล 2 -0.5
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 18:00 [11]โดรเชีย 0-1
0-1
อิสกร้า สตาลี่[7] -
FT 18:00 [2]ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 0-3
0-0
เอฟซี คาฮูล-2005[12] -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 [13]อยุธยายูไนเต็ด 1-0
0-0
ระยอง เอฟซี[8] 2 +0.5
FT 18:00 3 [11]กรมศุลกากร เอฟซี 3-1
2-0
ราชประชา เอฟซี[15] 3 -0.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 18:00 [5]FK Rostov (w) 1-0
1-0
Zenit St Petersburg (W)[2] +1.25
+1
+1.25
FT 18:00 3 [9]คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 2-3
1-1
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)[7] 1 +0.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 18:00 [5]Dnepr Mogilev (w) 1-4
0-3
เอฟเค มินสก์ (ญ)[2] -
FT 18:00 1 [3]เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 1-0
0-0
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)[4] -0.25
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 18:00 [4]เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 1-0
0-0
APLG Gdansk (W)[8] -2.5

-1.25
-1.5
FT 18:00 [1]ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 0-2
0-1
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)[6] -1.25
-1.75
-1.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 1 [12]เออิบาร์ (ญ) 0-3
0-3
บาร์เซโลน่า(ญ)[1] +4.75
FT 18:00 2 [16]บิยาร์เรอัล(ญ) 0-3
0-1
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)[6] 2 +0.75
+0.5
FT 18:00 1 [13]สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0-3
0-1
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)[9] +0.25
+0.5
FT 18:00 1 [10]ซีดี ตากอน(ญ) 1-0
0-0
ราโย่ บาเยกาโน่(ญ)[15] 1 -1.75
-2
-1.5
beach soccer intercontinental cup (beach soccer intercontinental cup)
FT 18:00 ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด) 8-3
4-1
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) +0
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 18:00 1 [3]First Vienna women (W) 3-1
3-1
SKV Altenmarkt Womens[6] 2 -1.5
-2
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 18:00 MFK Torpedo Futsal 4-2
3-1
โนวาลิ(ฟุตซอล) 1 -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 18:00 [S-4]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) 1-3
1-1
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17)[S-7] -
FT 18:00 [S-9]คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 0-3
0-1
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)[S-2] 1 -
FT 18:00 [13]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) 2-1
1-0
Viktoria Berlin U17[11] 1 -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 3 [13]ลีเจียน ไดนาโม 0-0
0-0
สตาฟโรพอล-2009[11] 1 3 -0.25
-0.5
-0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 3 มีดซ์ เลกนิก้า 2 1-1
1-1
Gawin Sleza Wroclaw 5 +0
FT 18:00 5 KS Kutno 3-3
1-1
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 2 +0.5
+0.25
FT 18:00 3 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 2-0
0-0
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 2 -0.75
-0.5
FT 18:00 3 Swit Skolwin 0-1
0-0
Sokol Kleczew 4 -0.5
-0.75
FT 18:00 2 Unia Janikowo 1-1
1-0
เอลเลน่า โตรัน 1 -0.25
FT 18:00 Baltyk Koszalin 2-2
1-2
โปกอน เซซิน 2 +0
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 18:00 3 ริเวอร์เพลต (ยู 19) 0-0
0-0
เพนาโรล (ยู 19) 5 +0
+0.25
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 18:00 1 Excelsior Maassluis U21 3-2
1-0
Hollandia U21 1 -1.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 2 สคอฟโชเว็ด 1-1
1-0
Ledoje Smorum Fodbold 1 +0.5
FT 18:00 3 1 บี 1908 1-1
0-0
จีวีไอ 3 +0
FT 18:00 5 ยูเนี่ยน 4-5
3-1
Rishoj 1 +2
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 3 FC Vovchansk 3-5
0-3
FC Trostianets 1 -0.25
FT 18:00 AFSK Kiev 0-2
0-2
LNZ Lebedyn 1 +1
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 Famalicao (W) 3-0
1-0
Vilaverdense (w) -2
-2.25
-1.75
FT 18:00 2 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 2-1
0-0
SCU Torreense (W) 1 2 -3
-3.5
-3
Greece U19 (Greece U19)
FT 18:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 1-2
0-0
Ionikos U19 -1.5
FT 18:00 6 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 0-1
0-0
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 6 +0.5
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 18:00 1 โมโนโพลี (ยู 19) 2-1
0-1
Potenza Calcio U19 2 -0.75
-1
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 18:00 คิตฉี(ญ) 2-2
1-2
ซิติเซ่น เอเอ (ญ) +0
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
Pend 18:00 SU Sintrense U19
Caldas SC U19 +0
FT 18:00 2 บราก้า(ยู 19) 2-0
0-0
ไลซอส(ยู 19) 3 -1.75
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 18:00 2 1 [5]ฟามาลิเคา(ยู 23) 2-1
1-0
โกอิมบรา อีซี(ยู 23)[7] 2 -0.75
South Africa League Women (South Africa League Women)
Pend 18:00 Kempton Park FC (W)
Rosina Sedibane Sports School (W) -1.5
-1.25
FT 18:00 Croesus (w) 6-0
4-0
NWU Vaal FC (w) 2 -2.5
FT 18:00 1 Kathorus United (W) 0-3
0-2
Diepkloof FC (w) 1 +3
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 18:10 1 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 2-2
2-0
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) 1 1 -0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:15 [15]ครีมิน ครีเม็นชุก 0-1
0-1
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค[8] +0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 2 [1]บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) 2-0
1-0
พีเอสเอ็มมากัสซาร์[7] 2 -0.25
-0.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 18:30 1 [7]ปิแอส กลิวิส 0-1
0-0
วอร์ต้า พอซแนน[16] 2 -0.75
-0.5
-0.75
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 18:30 [3]ริก้า เอฟซี 0-0
0-0
เอฟเค วัลเมียรา[2] 2 +0.5
+0.25
FT 18:30 2 [6]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 0-2
0-2
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[1] 2 +1.75
+2.25
+2.5
FT 18:30 1 [5]เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 0-1
0-1
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[4] 3 +0.75
+0.5
+0.75
FT 18:30 [7]เมตต้า/ลู ริกา 3-0
0-0
Noah[8] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:30 2 [12]ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1-1
1-1
โปลิศ เทโร เอฟซี[10] 1 3 +0
-0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:30 [14]ฮอร์เซนส์(ยู19) 0-2
0-2
เวเจิล (ยู 19)[9] -
FT 18:30 [7]ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 1-1
1-1
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)[8] -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:30 [17]พาร์ส โจโนบิ แจม 0-0
0-0
โคเชห์ ทาเลย์[4] +0.25
FT 18:30 [13]เอสเตกัล คูซสถาน 0-3
0-2
อาร์แมน โกฮาร์[11] -0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 18:30 3 [12]เชลซี(ยู 23) 1-2
1-2
คริสตัล พาเลซ(ยู 23)[7] 4 -0.5
-0.25
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 18:30 Viking (W) 2-2
1-1
แกรนด์ โบโด ( ญ ) 1 -0.5
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:30 5 เชอคาสกี้ ดีอินโปร 1-2
0-1
ดินาซ วีชโกรอด 4 +0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:40 1 [11]จีเคเอส คาโตวีตเซ 1-0
1-0
โคโรน่า คีลเซ่[3] 1 +0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 18:55 2 [11]Al Nairyah 0-1
0-1
อัล อันซาร์[1] 5 +0.5
+0.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 19:00 6 1 [14]เอฟซี มินาจ 0-2
0-1
เอฟซี มาริอูพอล[16] 1 2 -0.5
-0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 19:00 2 [1]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 3-1
0-1
เฮลซิงบอร์ก[3] -0.5
+0.25
FT 19:00 [5]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-2
1-2
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[15] 3 -0.5
-1.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 19:00 5 [13]โกรลุด 3-2
1-1
อาซาเน่ ฟุตบอล[7] 1 +0
FT 19:00 3 [6]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 3-1
0-1
ซองน์ดาล[5] 3 +0
-0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:00 3 [8]เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 1-1
1-0
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ[9] 2 +0
FT 19:00 2 [14]อัสซีริสก้า ไอเค 0-1
0-0
สค็อปดี้ เอไอเค[1] +0.5
+0.75
FT 19:00 4 [2]อัตซิคเท็นส์ บีเค 4-2
2-1
ลุงสกิล[5] 4 -0.75
-1
FT 19:00 4 [N-11]Haninge 3-1
2-1
อัสซีริสก้า[N-15] 2 2 -0.5
-0.25
FT 19:00 [N-16]ไอเอฟเค ลูเลีย 4-0
3-0
อัสซีริสก้าบีเค[N-14] -0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 19:00 1 [3]บาเต้ โบริซอฟ 1-1
0-0
ดินาโม มินส์ค[2] 1 +0
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 19:00 3 [6]เอฟเค โคซิค 2-0
0-0
สโลวาน บราติสลาวา บี[15] 3 -2
-2.5
FT 19:00 1 [13]MSK Puchov 1-2
1-0
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี[9] 1 5 +0.25
+0
FT 19:00 4 [12]เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1-3
0-0
เคเอฟซี โคมาร์โน[2] 2 +0.5
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 19:00 5 [9]Leotar 1-3
1-1
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค[4] 1 +0.25
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 19:00 4 1 [6]ราบ็อตนิคกี้ 0-3
0-3
อคาเดมี่ ปานเดฟ[3] 3 -0.25
FT 19:00 6 [12]เปลิสเตอร์ 0-1
0-1
FC Struga Trim Lum[7] 4 +0.5
+0.75
+0.5
FT 19:00 1 [2]เรโนวา 0-1
0-1
เอฟเค สเกนดิจา 79[5] 3 +0.5
+0.25
+0.75
FT 19:00 3 [11]FK Tikves Kavadarci 2-1
1-1
โบเรค เวเลส[10] 3 +0
-0.25
FT 19:00 4 [4]เบรกัลนิก้า สติป 2-1
1-0
Olimpus Skopje Balashikha[8] 3 -0.5
-0.75
FT 19:00 4 [9]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 2-1
0-0
เอฟเค ชคูปิ[1] 4 +0.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 [7]เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 1-2
1-1
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)[1] +2.25
+2.75
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 19:00 2 [1]อารารัต 2-1
1-0
Noravank[9] 3 -1.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:00 2 [5]นาโปลี(เยาวชน) 1-1
0-1
ซัสเซาโล่(เยาวชน)[14] 3 +0
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 19:00 1 [7]AGF Kvindefodbold APS (W) 1-4
1-1
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)[3] 1 +1.25
+1
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 19:00 2 [1]ปัคตากอร์ 5-0
1-0
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[10] 3 -2
-1.75
-2
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 19:00 1 [2]สลาเวีย ปราก (ยู 19) 2-1
1-1
โอปาว่า (ยู 19)[16] 1 -3.5
-3.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 19:00 [2]บรอนด์บี้ (ยู 19) 2-1
0-1
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)[4] -
FT 19:00 1 [13]อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 3-4
2-1
เอสเบิร์ก (ยู 19)[12] 2 +0
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 19:00 [4]วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 5-2
3-2
ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)[8] -0.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 19:00 3 [10]เอฟซี บาราโนวีชี 1-1
0-0
เอฟเค ออร์ชา[9] 3 +0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 1 [7]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-2
0-0
Muangkan FC[14] 2 -1.5
19:00 [13]เชียงใหม่ เอฟซี
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี[4] +0
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 19:00 1 1 [3]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 3-1
3-0
ซแวซด้า 2005 (ญ)[4] 3 -1
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 19:00 1 [2]ETO กีโอรี่ (ญ) 3-1
1-1
ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ)[4] 2 -1.5

-2.5
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 1 [16]Kabel Novi Sad 0-3
0-1
อินดิจา[1] +1.25
+1
+1.25
Postp 19:00 [9]FK Loznica
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า[4] +0
FT 19:00 4 [15]Timok 1-2
0-1
Zlatibor Cajetina[12] 2 -0.25
FT 19:00 3 [2]Mladost Novi Sad 2-0
2-0
FK Graficar Beograd[14] 2 -1.25
-1
FT 19:00 2 [6]FK Zeleznicar Pancevo 2-2
1-0
FK Zarkovo[5] 3 -0.5
FT 19:00 3 [10]เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 1-1
0-1
แมควา ซาแบค[3] 5 +0
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
Postp 19:00 [8]เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส
Saldus SS/Leevon[7] -
Postp 19:00 [9]เอฟเค ดินาโม ริก้า
ตูกุมส์-2000[2] -
Postp 19:00 [5]Albatroz
เรเซคเน / บีเจเอสเอส[4] -
Postp 19:00 [10]เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส
ซูเปอร์โนวา[3] -
Postp 19:00 [1]เอฟเค ออดา ริกา
โกรบินา[6] -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 19:00 [1]Suure-Jaani United (w) 0-0
0-0
FC Lootos Polva Womens[2] -0.25
+0
FT 19:00 [4]วาปรุส แปร์นู(ญ) 2-1
1-1
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)[3] +0.75
+0.5
FT 19:00 [3]ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 3-0
0-0
Ajax Tallinna Women[4] -
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
FT 19:00 [W-2]Voska Sport 0-1
0-0
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์[MKD D2-9] -
FT 19:00 [5]Belasica Strumica 4-1
2-0
Detonit Junior[7] -
FT 19:00 [4]Pehchevo 1-1
0-0
โปเบด้า[1] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:00 3 [4]วิสลา พูลาเว่ 3-0
2-0
โปกอน ซีดล์เซ[12] 4 -0.75
FT 19:00 [18]โซกอล ออสโตรดา 0-1
0-1
เลช พอซนาน 2[6] +0.5
+0.75
afc u23 championship (afc u23 championship)
Cancel 19:00 ออสเตรเลีย (ยู 23)
บรูไนดารุซซาลาม(ยู23) -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 19:00 1 [S-11]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 2-2
2-0
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)[S-14] -
FT 19:00 [18]Hertha Zehlendorf U17 3-1
1-1
Hansa Rostock U17[14] -
FT 19:00 [15]ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) 0-2
0-1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)[9] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 3 [10]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0-1
0-0
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[4] 1 +0
+0.25
FT 19:00 4 [6]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0-1
0-0
เบอร์ลิเนอร์เอเค07[1] 2 +0
+0.5
+0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 19:00 4 [16]โปลิ ทิมิโซอาร่า 1-1
0-0
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์[12] 2 -0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:00 1 [12]เฟคเกรอย 3-0
0-0
นาร์โด เอฟเค[13] 3 -0.25
-0.75
FT 19:00 3 [A-5]บราท์เวก 2-0
0-0
เซนจา[A-14] 1 -1.75
-2.25
FT 19:00 3 [A-9]โมสส์ 1-3
1-2
โฮดด์[A-2] 3 +1.25
+0.75
FT 19:00 1 [A-12]โฟรย่า FK 1-2
1-1
โฟลโร[A-13] +0.25
+0
FT 19:00 [A-4]ทรอมส์ดาเลน 3-1
0-1
อัลต้า[A-6] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 19:00 1 [7]Oygarden FK 0-0
0-0
เฟรม ลาวิค[11] 2 -0.5
FT 19:00 1 [1]สคีด ออสโล 12-0
4-0
โรเซนบอร์ก บี[14] -3

-4
FT 19:00 [4]วาร์ด ฮอเกซุนด์ 2-1
0-1
โซต้า[10] -1
-1.25
FT 19:00 3 1 [8]ออด เกรนแลนด์ 2 2-3
1-1
เอฟเคอเรนดัล[3] 4 +0.25
+1
FT 19:00 [A-7]ไอสโวล์ด TF 1-1
1-1
ควิด ฮอลเด้น[A-8] +0
-0.25
FT 19:00 2 [A-3]อัสเคอร์ 2-3
1-3
คองสวิงเกอร์[A-1] 2 +0.5
+1
+0.75
FT 19:00 2 [5]เลวานเจอร์ เอฟเค 1-2
0-2
กเจลแซส[9] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 19:00 1 [A-10]แบรัมเอสเค 2-2
0-0
วาเลเรนก้า บี[A-11] 1 -0.75

-1.75
FT 19:00 2 1 [2]อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1-3
0-2
โนท็อดเด้น เอฟเค[6] 1 -1.25
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 19:00 [14]โบลสตรานอส เอสเค (ญ) 0-2
0-1
ยูเมีย ไอเค (ญ)[1] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 [12]มาชูค- เคเอ็มวี 0-2
0-2
เอสเคเอ รอสตอฟ[1] +1
+0.75
FT 19:00 [2]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 3-1
2-1
โรเตอร์ โวลโกกราด บี[14] 1 -2
-2.25
-2
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 [NG-12]Lidkopings FK 4-0
1-0
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[NG-5] +0
+0.25
FT 19:00 2 [VG-12]วินเบิร์ก ไอเอฟ 0-3
0-3
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ[VG-3] 2 +1
FT 19:00 [VG-4]ออนซาล่า บีเค 1-1
1-1
IK Tord[VG-15] -1.5
-1.75
-1.25
FT 19:00 2 1 [VG-8]Hoganas BK 1-1
1-0
BK Astrio[VG-6] 2 -0.25
FT 19:00 2 [NS-13]Sandvikens AIK FK 2-4
1-1
เอ็นสเคเด้ไอเค[NS-8] 1 +0.25
+0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 [6]ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 4-0
1-0
Vihiga Bullets[18] -1.25
-1
-1.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 19:00 1 Gitikinyoni FC 1-3
0-1
Garhwal Heroes FC 2 +0
Pend 19:00 Impessa FC
Nyanza FC +0
+0.75
FT 19:00 1 Vision FC 0-1
0-0
Esperance 2 -2.25
-2
FT 19:00 Intare FC 3-2
3-1
UR FC 1 -0.25
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga)
FT 19:00 2 Weiche Flensburg 08 II 1-3
0-3
Inter Turkspor Kiel -1
-0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 เออซุส วอร์ซอ 2-1
2-1
Mamry Gizycko -0.5
FT 19:00 Unia Tarnow 0-3
0-0
สเตล สตาโลว่า โวล่า +0.25
FT 19:00 2 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 0-0
0-0
Pilica Bialobrzegi 3 +0
-0.25
+0
FT 19:00 MKP Carina Gubin 1-2
0-1
ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี -0.25
FT 19:00 สเตล บิเซค 1-2
1-2
ซาเกลบี้ ลูบิน บี +0
+0.5
+0.25
FT 19:00 Piast Zmigrod 0-1
0-0
โปโลเนีย ไบตอม +0.75
FT 19:00 Unia Skierniewice 1-0
0-0
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1 +0.25
+0.5
FT 19:00 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 3-1
0-1
Podlasie Biala Podlaska -0.75
FT 19:00 Czarni Polaniec 5-2
1-1
Podhale Nowy Targ +0.75
+1
FT 19:00 2 KP Starogard Gdanski 2-2
1-1
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 1 3 +0.5
+0.75
FT 19:00 LKS Goczalkowice Zdroj 2-2
2-2
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie -0.75
FT 19:00 3 Blonianka Blonie 2-1
2-0
LKS Lodz II 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 19:00 Warta Gorzów Wielkopolski 5-0
1-0
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค +0
-0.25
FT 19:00 4 1 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 2-3
0-1
วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 3 -0.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 19:00 2 IMT Novi Beograd U19 1-1
0-0
Spartak Subotica U19 1 2 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
Pend 19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 3
เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน +0.75
FT 19:00 บูดิสซ่า บัวซอน 1-0
0-0
คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 19:00 1 BTS Neustadt 1-2
0-1
Brinkumer SV +2
+2.5
+2
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 1 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 3-2
2-1
ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[9] 2 -0.5
-0.75
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 1 defense forces 1-0
0-0
มบารารา ซิตี้ 1 -0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 19:00 Ringsted
KFUM +0.5
Pend 19:00 Frederikssund IK
บีเค อวาลต้า -0.25
+0
-0.25
Pend 19:00 ASA Aarhus
ออดเดอร์ ไอจีเอฟ +1
+1.25
+1
Pend 19:00 ทารูก-พารูก ไอเอฟ