ราคาบอล.cc







ผลบอล 7 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 6 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 5 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 4 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 3 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 2 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 1 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 5 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 06:30 [11]นูเบลนเซ่ 1-0
0-0
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[14] 3 -0.5
-0.25
-0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 1 [8]คุยอาบา 0-0
0-0
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[20] 1 -0.75
-1
-0.75
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 3 [6]เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-0
0-0
มานากัว เอฟซี[3] 1 +0.5
+0
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 07:30 2 [10]CS Cerrito(N) 1-3
1-3
ซีเอ เพนาโรล[2] 2 +0.75
+1
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 [5]ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-0
0-0
แซมปายโอ้ คอเรีย[15] 1 3 -0.5
-1
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:00 2 [15]พูมาส ยูนัม 0-3
0-1
ซานโตส ลากูน่า[6] 3 +0
-0.25
FT 10:00 1 [2]อัตลาส 2-0
0-0
กัวเรตาโร่ เอฟซี[17] 2 -1
-0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:30 2 IPPOT Tapa 0-2
0-1
Panipi Raya FC 1 +2.25
+2.5
FT 12:50 1 Tisswan Labuan 1-2
0-1
Palu Putra 1 +2
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 14:00 1 Sudeva Moonlight FC 0-1
0-1
เดลี เอฟซี 1 +2.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:25 4 Rajawali FC 4-1
1-0
Telaga Biru FC 1 -0.5
-1.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
15:00 ฮาเกา รามัต การ ยู19
ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) -
FT 15:00 1 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 2-4
1-2
Hapoel Jerusalem Malka U19 1 +1.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:15 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 5-2
0-2
Bnei Bir Al Maksur 1 -1
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:15 2 Student Union FC 1-2
0-0
Bangalore Eagles 1 +0
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 2 [1]ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 4-1
2-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน)[2] 1 3 -1
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 2 1 เอ็มซี ซายดา(ยู21) 2-1
0-0
CRB Ain Oussera U21 4 -1
FT 16:00 2 Ain Defla U21 2-1
0-1
SKAF Khemis Miliana U21 +0
FT 16:00 2 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 0-1
0-0
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 1 -0.5
FT 16:00 2 Hamra Annaba U21 1-1
1-1
ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 1 3 +0
FT 16:00 2 IB Lakhdaria U21 0-0
0-0
USM Khenchela U21 4 -0.5
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 2 1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 0-2
0-0
อลันยาสปอร์(ยู 19) 2 +0.75
FT 16:00 2 ทูสลาสปอร์(ยู19) 0-3
0-1
เดนิซลิสปอร์(ยู19) 3 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 2 1 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 3-3
0-1
ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 6 -0.25
FT 16:00 1 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 1-0
1-0
Hapoel Ramat Israel 1 2 +0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:10 1 US Chaouia U21 1-2
0-0
JS Bordj Menaiel U21 4 -1
FT 16:10 3 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 2-1
0-0
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 1 -1
FT 16:10 1 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 1-1
0-0
ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 1 4 -0.75
FT 16:15 4 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 2-1
1-1
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 1 2 -0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 16:15 2 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 5-0
5-0
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 2 -1.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:15 1 มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด 1-1
1-0
เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ -0.5
-0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:20 1 USMM Hadjout U21 0-0
0-0
WA Boufarik U21 1 +0
FT 16:20 1 ซีเอ บัตนา (ยู21) 5-1
3-1
เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) -1
FT 16:20 3 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 0-0
0-0
IRB Ouargla U21 1 3 -0.75
FT 16:25 3 MCB Oued Sly U21 2-2
1-0
CR Temouchent U21 2 -1.25
FT 16:25 2 NRB Teleghma U21 1-1
0-1
MO Constantine U21 2 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:30 1 เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 2-0
0-0
Hapoel Merhavim 3 +0.75
FT 16:30 3 มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า 0-1
0-1
มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 4 -1
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 16:30 1 Tarun Sangha FC 0-3
0-0
อินเดียนแอร์ฟอร์ซ +1.25
+1.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:45 2 1 เบต้า รามัท กาน 1-1
1-0
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1 +1.25
+1
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 [8]Strogino Youth 4-0
2-0
FK Nizhny Novgorod Youth[6] 2 -0.75
FT 17:00 [10]อูฟา (เยาวชน) 1-1
0-1
Konopliev Youth[7] 2 +0.25
FT 17:00 [3]ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 3-1
0-0
เอฟเค อูราล (เยาวชน)[9] -1.75
-2.25
FT 17:00 1 [B-10]UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 0-4
0-1
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)[B-5] 3 +0.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [9]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 0-3
0-1
Rukh Vynnyky U21[3] -
FT 17:00 [15]FC Mynai U21 0-1
0-1
เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)[8] +0.25
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
Pend 17:00 เอสเอ็นจีพีแอล เอฟซี
พีเอเอฟ เอฟซี +1.5
+1.25
FT 17:00 2 Lyallpur 1-0
0-0
Civil Aviation Authority FC 4 +0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 1 [17]วาซิโต้ เอฟซี 0-2
0-1
เคซีบี[7] 1 +0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 2 Hapoel Mahane Yehuda 2-0
1-0
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 2 -1.75
FT 17:00 1 MS Jerusalem 1-2
1-1
SC Ramla 3 +0
FT 17:00 4 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 1-2
0-1
Ironi Or Yehuda 1 -1.75
-1.5
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 17:15 4 เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด 3-0
1-0
เอ็มอีจี 3 -2
-2.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:30 1 [6]ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 2-0
0-0
ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา[7] 4 -0.25
FT 17:30 [S-18]บีไน ไอลัท 4-1
1-0
MS Ironi Kuseife[S-10] 1 +0.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:30 2 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 3-4
1-2
ดินาโม มินส์(สำรอง) 4 -0.25
-0.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 17:30 Yokohama S CC Futsal 1-4
0-1
Vasagey oita Futsal -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:45 1 [5]มัวดอน สปอร์ตทิร่า 1-2
0-1
มัคคาบิ ทามร่า[2] 2 -0.75
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 18:00 3 [4]FC Sfintul Gheorghe(N) 1-0
0-0
CSF Baliti[5] 2 -0.5
-1
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 5 [5]รูบิน คาซาน (สำรอง) 0-0
0-0
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)[4] +0.75
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 18:00 2 [6]โลโคโมทีฟ ทัชเคน 1-0
1-0
ซอกเดียน่า จิซาค[3] 1 +0
-0.5
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 3 [10]รูบิ ชาปิร่า 5-1
0-1
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[9] 1 1 +0.25
FT 18:00 1 [12]ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 2-3
0-1
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[13] 4 -0.25
FT 18:00 2 [S-6]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 0-0
0-0
มัคคาบี้ ยาฟเน่[S-8] 1 3 +0
FT 18:00 [S-16]ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-6
0-2
ฮาโปเอล อิกซาล[S-11] 1 +0.5
+0.25
+0.5
FT 18:00 1 [S-14]มัคคาบี้ ชารายิม 2-0
1-0
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม[S-17] 2 -1.25
FT 18:00 1 [4]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 2-1
1-0
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา[11] 2 -0.25
FT 18:00 [17]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 2-2
0-0
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส[14] -
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 18:00 [7]เรอัล ซัคเซส 1-0
0-0
วิคตอเรีย บาร์ดาร์[4] -
FT 18:00 [1]ดาเซีย-บุยอูคานี 3-2
1-2
Sporting Trestieni[3] -0.5
Postp 18:00 [6]เอฟซี เชอร์ริฟ บี
FC Sucleia[10] -
FT 18:00 [5]Olimp Comrat 4-1
0-0
FCM Ungheni[8] +0
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
Postp 18:00 Sputnik 2
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:00 2 Ironi Bnei Shaab 2-5
2-3
เบต้า นาฮาริย่า 1 +0.75
FT 18:00 2 เบต้าเปตะห์ ติกวา 5-2
3-0
ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 2 -0.25
FT 18:00 2 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 1-1
0-0
ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 1 6 +0.25
+0.5
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 18:00 2 [1]บราก้า(ยู 23) 5-1
2-1
ริโอ อาฟ(ยู 23)[2] 2 -0.5
-0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 5 2 [17]เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) 0-1
0-0
บาหลี ยูไนเต็ด[5] 4 +0.75
+0.5
+0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:15 2 [WA-4]Dinamo Saint Petersburg(N) 1-2
0-2
FC Tver[WA-2] 2 +0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:30 4 [16]ไอโรนี่ เนเชอร์ 0-0
0-0
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี[18] 3 -0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:45 [13]Newroz SC(IRQ) 0-0
0-0
Naft Misan[11] -
FT 18:45 [6]Zakho 2-0
0-0
Al Talaba[9] -
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 18:53 1 เรนทิสทัส(ยู 19) 2-4
1-1
เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) 2 -1
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 18:55 3 [2]Taraggi(N) 5-2
2-0
Arar FC[12] 5 -0.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:00 2 [B-6]เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 2-1
1-1
Khimki Youth[B-9] 2 -1.25
-1.5
-2
FT 19:00 3 [B-3]Chertanovo Moscow Youth 1-1
1-0
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)[B-7] 2 5 -0.75
-1
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 [S-2]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 1-2
0-2
ชิมชอน คาฟร์ กาซิม[S-7] -1.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 3 [7]IMT Novi Beograd 1-1
0-0
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา[11] 1 4 -0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 2 [S-8]สปาร์ตัก นาลชิค 1-1
1-1
FC Tuapse[S-10] 1 1 -1.25
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 1 บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) 0-2
0-0
เฟนิกซ์(ยู 19) -0.25
-0.5
FT 19:00 4 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 1-1
1-0
ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 1 1 -0.5
FT 19:00 1 ดานูบิโอ(ยู 19) 1-4
0-2
เซอร์โร่(ยู 19) 2 +0
-0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 [B-11]เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 5-0
2-0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-6] +0
-0.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 โทโร ยูไนเต็ด 1-3
0-1
Busoga United +0
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 1 โกดอย ครูซ (สำรอง) 1-1
1-0
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) -0.5
-0.25
FT 19:00 3 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 2-1
1-0
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 2 -0.75
-0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 2 ซีเอส สตินก้า บาเกา 0-2
0-1
ซีเอสเอ็ม โฟกชานี -0.25
+0
FT 19:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 2-0
0-0
Clinceni College B -1.25
-1
-1.25
FT 19:00 2 Arges Pitesti B 0-3
0-1
ทูนาริ 4 +1.5
FT 19:00 4 Farul Constanta II 3-0
0-0
เอฟซี โวลุนทารี 2 1 -0.75
FT 19:00 5 1 Unirea Ungheni 2-1
1-1
กลอเรีย บิสตริต้า 6 -0.75
FT 19:00 2 CSC Dumbravita 1-2
0-1
ไครซัล ชิสินิว คริส 1 3 +0
FT 19:00 1 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1-1
0-0
Progresul Ezeris 5 -1.5
-1.25
FT 19:00 5 1 ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต 1-1
1-1
เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว 1 4 +0
FT 19:00 2 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 3-2
0-2
เอสอาร์ บราซอฟ 2 -0.25
FT 19:00 3 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 0-2
0-1
เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย -0.25
FT 19:00 1 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 3-1
1-1
Real Bradu 2 -0.25

-1.5
FT 19:00 1 ราปิด บูคาเรสต์ 2 0-2
0-2
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 2 +0.5
FT 19:00 4 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 1-2
0-1
CA Oradea 2 +0.5
FT 19:00 7 1 ACS Sepsi II 1-0
1-0
ACS Kids Tampa Brasov 2 -3.5

-2.5
FT 19:00 2 CSM Slatina 2-0
2-0
CS Sporting Rosiori 1 -0.75
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 3-1
1-1
FC Livyi Bereh +0.25
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:00 3 Moadameet Al-Sham 5-0
2-0
Al Mayadin 1 2 -1.25
FT 19:00 2 Artouz 2-7
0-3
อัล มาจด์ 3 +2
+1.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 19:00 ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 4-5
4-5
สเปน (ฟุตบอลชายหาด) -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:15 [11]อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 2-2
0-1
อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)[10] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:15 1 [12]Ahrobiznes TSK Romny 1-0
1-0
Vpk Agro Magdalinovka[14] 1 4 -0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:15 [A-5]Al-Washm 1-2
0-1
Tuwaiq[A-11] -
FT 19:15 [10]Al-Zlfe 3-0
2-0
อัล-ทอคบาห์[13] -
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:15 2 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 4-1
0-1
โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย 2 -1
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:15 1 Jrmana 1-0
0-0
Al Shola 3 -0.75
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:20 2 [1]อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 1-0
0-0
อัล-ฮิลาล(เยาวชน)[3] 3 +0.5
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:20 [A-4]Al-Saqer 2-1
0-1
Al-Sharq[A-10] -0.25
FT 19:25 [8]อัล-ทักดอม 1-2
1-1
อัล ซาฟา(ซาอุฯ)[5] +0.25
+0
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 19:30 3 [8]ฟาร์ เซปาซี่ 1-1
0-0
เอสเตกฮลัล[1] 3 +1
+0.75
FT 19:30 3 [12]ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 2-0
2-0
ปาดิสเด เอฟซี[14] 1 +0
-0.25
FT 19:30 3 [11]แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 1-2
1-2
เพย์กัน[5] 2 -0.25
Yemeni League (Yemeni League)
FT 19:30 [A-1]Al Wehda Sanaa 0-2
0-1
Shab Hadramawt[A-3] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 1 [15]ฮาโปเอล อิกซาล 0-2
0-0
Hapoel Bueine[3] 1 +0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:30 [4]Al-Jndal 2-1
0-1
Al-Rayyan[6] -
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 4 ZED FC 1-0
1-0
เอล ดัคเลยาห์ 1 2 -0.25
FT 19:30 2 El Sekka El Hadid 1-0
0-0
Telecom Egypt 1 +0
FT 19:30 2 เปโตรเจ็ท 0-0
0-0
สูซ มอนตากฮาบ 3 -0.5
FT 19:30 3 วาดี้ เดกลาเอสซี 1-0
0-0
โอลิมปิกเอล เควนาร์ 3 -0.25
FT 19:30 1 อัลเนสร์ไคโร 2-1
1-1
El Merrikh -0.75
omani federation cup (omani federation cup)
FT 19:40 [OMA PL-5]อัล มูซานนาห์ 0-1
0-0
อัลรูสตัก[OMA PL-9] 3 -0.5
FT 19:40 2 [OMA PL-4]อัล ซีบ 0-2
0-0
โอมาน คลับ[OMA PL-8] 2 -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 19:40 กาสตันอัล อีซี (ยู 20)อ 3-0
1-0
Vila Rica PA U20 2 -1.75
-2
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 19:45 3 [14]อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 0-1
0-0
อัล ไทด์[6] 1 +0.25
+0
FT 19:45 4 [5]อัล ฮัมริยา 1-0
1-0
อาห์ลี อัล ฟูจารัช[8] 1 -0.25
FT 19:45 1 [1]อัลบาเตห์ 1-0
0-0
มาซาฟี่[9] 1 -1.25
FT 19:45 2 [15]Al-Rams 2-4
2-0
แมสฟุท[11] 1 5 +0.75
United Arab Emirates U19 (United Arab Emirates U19)
FT 19:45 3 Al Urooba U19 0-1
0-1
Ras Al Khaimah U19 2 +1
omani federation cup (omani federation cup)
FT 19:45 [OMA PL-11]Nizwa Club 1-2
0-0
บาห์ลา[OMA PL-6] -
FT 19:45 2 [OMA PL-13]ซาฮัม 1-1
1-1
อัล ซูวาอี[OMA PL-7] 2 +0.25
United Arab Emirates U19 (United Arab Emirates U19)
FT 19:50 1 Al Dhafra SCC U19 0-4
0-0
อัล ไอน์ เอสซีซี (ยู 19) +2.75
FT 19:50 2 Al Wasl SC U19 2-3
1-1
อัล นาสเซอร์ เอสซี (ยู 19) 1 -0.5
omani federation cup (omani federation cup)
FT 19:50 [OMA PL-3]อัล นาห์ด้า 1-1
1-1
โซฮาร์ คลับ[OMA PL-10] -
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 5 [15]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-2
0-1
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[9] 4 +0
+0.25
FT 20:00 3 [12]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 1-0
1-0
คาฟร์ กาซิม[2] 3 +0.25
FT 20:00 [7]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 2-1
1-0
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[3] 3 -0.25
+0
FT 20:00 4 [8]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 1-0
0-0
ฮาโปเอล อฟูล่า[13] 3 -0.5
-0.25
FT 20:00 2 [6]ฮาโปเอล ริซอน 0-1
0-0
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[10] 3 -0.25
-0.5
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 20:00 5 1 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 2-0
1-0
Barra da Tijuca U20 5 -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [WB-1]ชินนิค ยาโรสลาฟ 3-0
1-0
เชอตาโนโว มอสโก[WB-9] -2.5
-2
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier)
FT 20:00 1 ฮาราเร ซิตี้ 0-1
0-1
Herentals FC 2 -0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 3 Kansanshi Dynamos 1-0
0-0
Konkola Blades 2 +0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 1 [4]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-1
0-1
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)[14] 2 -1
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 20:00 2 [9]Radnik Sesvete 2-1
1-1
เอ็นเค โอปาติยา[14] 6 -0.25
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 4-0
0-0
แบนฟิลด์(สำรอง) 1 -0.25
FT 20:00 2 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1-2
0-0
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1 +0
FT 20:00 4 นีเวลล์ส (สำรอง) 1-2
0-1
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1 2 -1
-0.75
FT 20:00 3 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1-0
0-0
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1 1 -0.5
FT 20:00 1 โคลอน (สำรอง) 2-0
1-0
พลาเทนเซ่(สำรอง) 2 -0.5
-0.25
FT 20:00 3 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 2-0
0-0
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1 -0.5
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 20:00 [9]Royal Muramvya FC 0-1
0-1
Bumamuru[1] 1 +0.25
Lithuania U19 League (Lithuania U19 League)
FT 20:00 3 1 Marijampole City U19 0-4
0-2
Banga Gargzdai U19 2 +2.25
+1.75
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 20:10 3 [6]สโมฮา เอสซี 3-0
1-0
El Sharqia Dokhan[17] -1
-0.75
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 20:15 2 [7]นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 1-0
0-0
เมตาลุค เบคาเบด[12] 3 -0.75
-0.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 20:15 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) 4-6
2-2
ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด) +0
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 20:30 1 [6]Sampdoria (W) 0-1
0-0
ยูเวนตุส(ญ)[1] 1 +2.5
+2.25
Palestine Cup (Palestine Cup)
FT 20:30 3 Shabab Alobaideya 1-1
1-0
Silwan 1 +0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:45 2 [8]เปรซียา จาการ์ตา(N) 1-1
1-1
บาริโต ปูเตรา[15] 2 -0.5
-0.75
-0.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 21:00 1 [2]เอฟซี พิวนิค 1-0
0-0
เอฟซี โนอาห์[5] 4 -0.25
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 21:00 1 [10]เอฟเคเซต้า 1-2
0-0
เอฟเค พ๊อดโกริซา[9] 2 +0.25
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
FT 21:00 5 1 [E-7]เอ็มโอ เบไจอา 1-1
1-1
เจเอสเอ็ม เบอจายา[E-1] 1 3 -0.25
FT 21:00 [E-16]ซีเอ บัตน่า 1-0
1-0
เจเอสเอ็ม สกิกดา[E-14] -0.75
-1
FT 21:00 1 [7]เอ็มซี ไซดาร์ 0-0
0-0
CRB Ain Ouessara[9] 5 -0.25
FT 21:00 2 [13]MCB Oued Sly 0-0
0-0
CRB Temouchent[4] 4 -0.75
-1
-0.75
FT 21:00 3 [1]อาร์ซี คูบา 2-1
1-1
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช[15] 3 -0.25
-0.5
FT 21:00 1 [E-5]US Chaouia 2-0
0-0
JS Bordj Menaiel[E-3] 1 -0.75
FT 21:00 [3]El Bayadh 0-0
0-0
จีซี มาสคาร่า[2] -
FT 21:00 [14]JSM Tiaret 1-1
0-0
ES Ben Aknoun[8] -0.25
-0.5
-0.25
FT 21:00 2 [12]SC Ain Defla 0-1
0-1
SKAF Khemis Melina[11] 2 -0.25
FT 21:00 2 [6]เอเอสเอ็ม ออราน 1-0
1-0
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส[10] 2 -0.75
FT 21:00 [16]ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ 1-0
0-0
ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค[5] -
FT 21:00 2 [E-2]NRB Teleghma 1-1
1-0
เอ็มโอ คอนสแตนติน[E-15] 2 -0.75
-1
-0.75
FT 21:00 3 [E-12]Hamra Annaba 0-1
0-1
ยูเอสเอ็ม อันนาบา[E-8] 4 +0.25
+0
FT 21:00 5 [E-10]เอเอส เอน เอ็มลิล่า 1-0
1-0
IRB Ouargla[E-6] -1
FT 21:00 1 [E-13]เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 0-1
0-1
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์[E-11] 2 -0.25
+0
FT 21:00 4 1 [E-9]IRB Lakhdaria 1-1
0-0
Hanshely[E-4] 2 3 +0
-0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 21:00 2 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 2-0
0-0
NC Magra U21 2 -1.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 21:00 [5]นาฟิต อัล ยันนูป 1-1
1-1
อัล ฮานลาบา[12] -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 21:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 1-2
1-0
Ukhta Tyumen Futsal -
21:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล)
Ukhta Tyumen Futsal -
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 21:00 4 Bolivar Reserves 1-2
1-1
Nacional Potosi Reserves 4 -1.5
-1.75
FT 21:00 3 Real Potosi Reserves 0-2
0-0
Jorge Wilstermann (R) 1 +1.25

+0.25
Chile U21 League (Chile U21 League)
FT 21:00 Barnechea U21 2-2
0-0
Union Espanola U21 1 -0.75
FT 21:00 5 1 OHiggins U21 2-0
1-0
Universidad Catolica U21 5 -0.25
+0
omani federation cup (omani federation cup)
FT 21:20 2 [OMA PL-2]ดูฟาร์ 1-1
1-1
อัล นาเซอร์ (โอมาน)[OMA PL-1] 4 -0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 21:30 1 [7]ซบ อฮัน 1-0
0-0
เซปาฮัน[2] 1 2 +0.75
+1
+0.75
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 21:30 [13]เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 1-0
0-0
JSM Jeunesse Sportive El Massira[11] -
FT 21:30 [5]เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 0-0
0-0
Olympique Dcheira[6] -
kuwait emir cup (kuwait emir cup)
FT 21:35 2 [KUW D1-2]อัล คาดเซีย(N) 2-4
1-2
อัล นาสเซอร์[KUW D1-1] 5 -1
-0.75
FT 21:35 3 1 [KUW D2-3]Burgan SC 2-1
0-0
อัล-ชาบับ(คูเวต)[KUW D1-7] 1 2 +0.75
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
FT 21:40 3 [KUW D1-5]อัล คูเวต เอสซี 0-0
0-0
อัล ซัลมิย่า[KUW D1-3] 2 +0
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 21:45 1 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 7-3
3-2
โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) -0.5
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 21:50 2 [4]อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)(N) 1-0
1-0
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[9] 3 +0
FT 21:55 3 [7]อัล-ไฟฮา 1-0
0-0
อัล ฮาเซม[11] 2 -0.25
-0.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:00 2 [7]เอฟเค วอซโดวัค 1-1
0-1
คูคาริคกิ สตานคอม[3] 2 +0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 22:00 3 [4]เอฟซี รุค เบรสต์ 2-0
1-0
เอฟเค วิเท็บส์ค[6] 1 -0.75
-1
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 22:00 2 [2]เอฟซี มิลซามี่ 1-3
1-2
ซีเอส เปโตรคุบ[1] 4 +0.25
+0
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 22:00 [B-2]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 1-1
0-0
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)[B-8] -1.25
-1
-1.25
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 22:00 2 [3]Olympiada Lympion(N) 0-1
0-1
เอร์มิส อราดิปปู[2] 3 +0
+0.5
+0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 3 [9]พูเอบลา (ยู20) 0-3
0-1
โตลูกา(ยู 20)[2] 3 +0
-0.25
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
FT 22:00 1 [14]WAFA 1-1
0-1
Accra Hearts of Oak[12] 4 +0
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 22:00 Vitesse U21 0-0
0-0
Excelsior Rotterdam U21 1 -0.25
+0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 22:00 MFA Munkach Mukachevo 1-1
0-1
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1 -
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 22:00 3 Blooming Reserves 0-0
0-0
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) 4 -1.5
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 22:00 1 AS Police (Niamey) 2-0
1-0
Olympic FC 2 -0.25
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 22:00 3 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 0-1
0-0
วิตอเรีย เซตูบัล 2 -0.25
-0.5
-0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:15 1 [8]โลโคโมทีฟ โซเฟีย(N) 0-3
0-1
เบโร่ สตารา ซากอร่า[6] 4 +0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:30 2 [10]ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-1
0-0
กาซ เมตาน เมดิอัส[11] 1 5 -0.25
+0
-0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 22:30 [9]โคคา โคล่า เอฟซี(N) 1-1
1-0
เอล มาสรี่[13] 1 +0.25
FT 22:30 2 [2]กาเซล เอล มาฮาลาห์ 3-0
2-0
เอนพ์พี[14] 1 +0.25
+0
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:30 5 [4]ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 2-1
0-0
ทีเอส กาแล็กซี่[15] 2 -0.75
-1
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:30 4 [8]เนวา เทอร์โนพิล 1-2
1-1
ครีฟบาส[2] 3 +1
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:30 4 [3]Mazatlan U20 1-0
0-0
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)[5] 2 +0
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 22:59 2 [5]เทรนซิน 4-2
2-0
ซีมปิน ไมชาโลวี[7] 1 -0.75
-1
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:59 [1]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 3-0
1-0
โดซ่า คาโตโกเปีย[10] 3 -1.25
-1.5
-1.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:59 1 1 [6]เอฟเค ริเตเรียไอ 1-2
0-1
บอลติกปาเนเวจิส[4] 2 +0.25
+0
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 22:59 2 [9]รีดอมเลีย(N) 3-2
1-0
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[5] +0.5
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 22:59 2 [BHR D1-10]อัล มูฮารัค 3-0
1-0
นาซาฟ การ์ชิ[UZB D1-4] 1 +0.25
+0
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 22:59 3 [4]วิกรี่ ซูวอลกี้ 1-0
0-0
การ์บาเนียกราโกล[7] 4 -0.5
-0.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 22:59 4 [16]อินเตอร์ ซาเปรซิค 2-1
0-0
Kustosija[13] 1 4 +0
Botswana Premier League (Botswana Premier League)
FT 22:59 1 Security Systems FC 2-2
0-0
BDF XI 3 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 22:59 Club Comunicaciones U20 3-1
0-1
Sacachispas U20 1 +0
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 22:59 1 เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5-7
5-7
อิหร่าน(ฟุตบอลชายหาด) +0
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 23:30 3 [1]อัล โชลต้า 1-0
0-0
อัล กูวา อัล จาวิย่า[2] 3 +0
kuwait emir cup (kuwait emir cup)
FT 23:50 3 [KUW D1-6]อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 3-1
2-1
คาซม่า[KUW D1-4] 1 2 +0.25
+0

ผลฟุตบอลวัน 6 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 00:00 1 [8]วิสล่า พล็อค 1-1
1-1
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[15] -0.5
-0.75
-0.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 2 [20]เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 2-0
1-0
อลันยาสปอร์[3] +0.5
+0.25
FT 00:00 1 [11]กาเซียนเท็ป B.B. 2-0
1-0
คาซิมปาซ่า[19] 1 1 -0.25
+0
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 00:00 1 [10]เอ็นเค ครักคา 3-3
1-1
NK Primorje[4] 3 -0.5
-0.25
-0.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 00:00 2 [16]โบแร็ค คาแค็ก 1-1
1-0
บัซคา โทโพลา[6] 2 +0.25
+0.75
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 00:00 [6]Tuzlaspor Kulubu 3-0
0-0
เดนิซลิสปอร์[15] 1 -0.75
-0.25
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 00:00 2 [9]สลาเวน โคปริฟนิก้า 1-2
1-1
เฮชเอ็นเคกอริก้า[5] 4 +0.5
+0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 00:00 1 [14]พุชช่า นิโปโลมิเช่ 1-2
1-0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[10] 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 00:00 1 [6]ออดราออปอเล 3-0
2-0
เอลเคเอสลอดซ์[9] 2 +0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 00:00 2 [8]วิโซซิน่า จิคลาวา 1-0
1-0
ไวสคอป[10] 4 -0.75
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 00:00 3 [9]ทาร์ตู เจเค มัก 2-0
0-0
ทูเลวิค วิจานดี่[6] 1 4 +0
00:00 [9]ทาร์ตู เจเค มัก
ทูเลวิค วิจานดี่[6] -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 00:00 2 [2]ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 2-1
1-1
ทิซเตด เอฟซี (ญ)[4] -1.75
-2
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 00:00 4 [14]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-0
0-0
Hutnik Krakow[17] 2 -0.5
-0.75
FT 00:00 [1]สเตล รุสซ์โซว 3-0
0-0
จีเคเอสเบลชาโตว์[15] -1.25
-1.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
Pend 00:00 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต
SV Dellach Gail +1.5
FT 00:00 2 SV Gerasdorf Stammer 4-0
1-0
เอฟวี ออสเตรีย 13 1 1 +0.5

+1.5
FT 00:00 SV Schwechat 5-0
2-0
สโลวาน เอชเอซี 2 +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
00:00 Hertha Wiesbach
เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น -1.5
FT 00:00 1 วีเอฟซี พลูเอน 2-0
2-0
international Leipzig FC 2 -1
-1.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 5 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 2-0
0-0
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 2 -0.75
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 00:00 3 [B-7]Farense U23(N) 0-2
0-0
ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)[Por U23-12] 3 +0.25
+0.5
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 00:00 2 UCT (w) 1-1
1-1
Ikamva (W) 1 -3
-2.75
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 00:30 5 [5]เนิร์นแบร์ก 1-2
1-0
แวร์เดอร์ เบรเมน[8] 3 +0
+0.25
+0
FT 00:30 1 [13]โฮลสไตน์ คีล 2-1
0-1
ดินาโม เดรสเดน[14] 3 -0.5
-0.25
-0.5
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 00:30 2 [6]พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 2-0
1-0
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ[8] 1 -0.5
-0.75
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 00:30 1 [10]คัพเฟ่นเบิร์ก 1-1
0-1
FC Superfund Pasching[14] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 00:30 2 [5]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 2-2
1-1
ลาฟนิทซ์[3] 5 +0.25
+0
FT 00:30 1 [7]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1-2
0-0
ซังค์ พอลเท่น[9] 5 -0.75
-0.25
-0.5
FT 00:30 1 [1]ออสเตรีย ลัสเตนัว 2-0
0-0
เอสวี ฮอร์น[11] 3 -1
-1.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 2-3
0-0
เอเอสวี น็อยมาคท์ +0.75
+1
+0.75
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 01:00 4 1 [8]วีบรอก 2-2
1-2
นอร์ดเจลแลนด์[10] 1 -0.25
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:00 Nova Goiania U20
Futebol Arte U20 +1
+0.25
FT 01:00 3 1 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 1-0
1-0
Alecrim RN (Youth) 2 -1.5
-1.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 01:00 [7]เอสเบิร์ก 2-2
1-1
เจมส์เมอบังค์[9] 3 -1
-1.25
-1
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 01:00 4 [15]วิล่าแฟรเนียนเซ 2-2
0-1
Estrela da Amadora[5] 3 +0
+0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 01:00 [9]PAEEK Keryneias 0-0
0-0
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี[4] 2 +0.5
+0.75
+0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 01:00 [12]เอฟซี แซมบี 1-4
1-2
เซเต้ เอฟซี[13] 3 -0.25
-0.5
FT 01:00 4 [11]โอร์แลงส์ ยูเอส 2-1
1-0
เกรไตล์[17] 4 -0.75
-0.5
FT 01:00 2 1 [2]อานซี 1-1
0-0
เลอ ม็องส์[8] 2 2 -0.5
-0.75
FT 01:00 3 [3]วิลเลฟรองเช 3-0
2-0
อาวรองเช่[10] 1 1 -0.75
FT 01:00 [18]บาสเตีย ซีเอ 1-2
1-0
โชเลท เอสโอ[9] -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 [16]บูโลญจน์ 1-2
1-1
บรูค พีรอนนาส[1] 1 +0
+0.25
FT 01:00 2 [5]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 2-0
1-0
Stade Briochin[14] 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 01:00 2 [15]เรด สตาร์ 93 0-2
0-1
ชาโตรูซ์[6] 1 -0.25
-0.5
-0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 01:00 1 [7]ลุนด์ บีเค 1-1
1-1
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค[10] -0.5
-0.25
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 01:00 2 นาสบี้(N) 2-1
1-1
ดาลุ่ม 1 -0.25
+0
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 01:00 3 [4]ซามาเล็ค 3-5
0-3
เอล อาห์ลี[3] 1 +0.25
+0
+0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 01:00 2 [13]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 1-2
0-2
วิคตอเรีย โคโลญจน์[12] -0.25
+0
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 3 2 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 3-0
1-0
AA Flamengo Guarulhos U20 1 6 +0
-0.5
FT 01:00 5 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 1-1
0-1
เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 3 -0.25
-0.5
FT 01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 6-1
3-1
เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) -1.5
FT 01:00 4 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 3-0
1-0
เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) 3 -1
-1.25
FT 01:00 5 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 1-0
0-0
นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) -0.25
-0.5
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:00 4 [W-10]มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-2
1-2
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[W-1] 4 +1
+1.25
+1
FT 01:00 [W-6]โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-3
0-2
Wuppertaler[W-4] 2 -0.25
+0
FT 01:00 4 [13]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 0-1
0-0
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[3] 2 +0.25
+0.5
FT 01:00 5 [S-15]เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 3-2
1-2
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[S-3] 4 +1
+1.25
FT 01:00 2 [S-14]เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-3
0-1
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[S-6] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 [B-4]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1-4
1-1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[B-8] -0.75
+0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 01:00 2 [WT-1]เอสซี ชวาส 4-2
3-0
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค[WT-6] 4 -0.75
FT 01:00 1 [C-2]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 0-0
0-0
เอสเฟา รีด บี[C-11] 3 -1.25
-1
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:00 3 [8]เคลย์โพล 3-1
1-0
เบรัสเตกี[1] 2 +0.25
FT 01:00 2 [14]วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 1-2
1-1
ซาน มาร์ติน เบอซาโค[11] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 1 [16]คลับ ลูจัน 0-1
0-0
เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล[3] +0
FT 01:00 3 [15]ซีเอ อัตลาส 0-1
0-0
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[5] 1 -0.25
+0
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:00 2 1 [11]เดปอร์ติโบ มูนิซ(N) 1-2
0-1
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[4] 1 4 +0.75
FT 01:00 4 [6]Argentino de Rosario 2-1
0-1
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[3] 5 +0.25
FT 01:00 1 [2]Defensores de Cambaceres 0-2
0-1
Yupanqui[5] 3 -0.75
FT 01:00 5 [7]Centro Espanol(N) 1-1
0-0
Puerto Nuevo[9] 1 +0
-0.25
FT 01:00 5 1 [10]เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์(N) 0-1
0-0
เดปอร์ติโว ปารากัวโย[12] 1 3 -0.25
FT 01:00 4 [1]Liniers 1-2
0-1
ซีเอ ลูกาโน[8] 1 3 -1
-1.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 01:00 2 Union Edelweiss 4-1
2-0
SV Friedburg Pondorf 1 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 2 1 SV Pullach 1-3
1-2
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) +0.75
+1
+0.75
FT 01:00 3 น็อตตินเก้น 0-2
0-1
SV Oberachern 1 -1.5
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 01:00 Riopardense RS 4-3
0-0
SC 12 Horas/RS +0
+0.25
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 01:00 1 [A-2]ซาลามังก้า 1-1
1-1
เซลต้า บีโก้ บี[A-10] 1 +0
-0.25
FT 01:00 2 [B-13]ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1-2
0-1
แอตเลติโค ซานลูเกโน่[B-9] 1 -0.5
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 01:15 [1]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 3-2
1-2
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)[4] -1.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 1 [9]เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-1
0-1
โบโตซานี่[4] 1 +0
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 01:30 [8]วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 5-1
3-1
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[9] 3 -0.75
-1.25
FT 01:30 1 [1]Feyenoord Rotterdam (W) 0-0
0-0
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)[2] 1 +0.75
FT 01:30 1 [7]เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 1-0
1-0
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)[6] 1 +0.5
brazil youth (brazil youth)
FT 01:30 2 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-1
0-1
เซาเปาโล(เยาวชน) 1 4 -0.5
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:30 1 [W-3]พรูเบน มุนสเตอร์ 3-1
2-0
เอสวี ลิปสตัดท์[W-11] 2 -1.5
FT 01:30 1 [W-16]อเลมานเนีย อาเค่น 5-3
3-1
เอสเฟา สแตรเลน[W-13] 1 -0.25
FT 01:30 1 [N(n)-5]เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-2
0-1
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก[N(n)-2] 2 +0.25
+0.5
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 01:30 4 Rot-Weiss Walldorf 0-1
0-1
FC Eddersheim 1 +0.25
FT 01:30 3 1 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 2-1
0-0
TuS Dietkirchen 2 -1.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 01:30 1 SKN St Polten Youth 1-1
0-0
Kottingbrunn 3 -0.75
-1
FT 01:30 1 Langenrohr 2-2
0-1
SC Ortmann 2 -0.25
+0
Pend 01:30 SV Waidhofen/Thaya
Zwettl SC +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:30 2 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 5-2
2-1
ทูเอส เอ็นเนเปเทล 3 -0.25
FT 01:30 4 VFB Hallbergmoos 1-0
1-0
TSV 1880 Wasserburg 3 +0.5
FT 01:30 2 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 1-4
0-1
เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 2 +1.25
FT 01:30 วีเอฟบี ฮิลเดน 4-2
3-1
เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์ 1 3 -2
-1.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 3 Atletico Goianiense U20 0-0
0-0
Aparecidense U20 4 -0.75
-1
FT 01:30 4 กัวเนีย (เยาวชน) 2-1
1-0
เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 5 -0.75
FT 01:30 3 โกยาส (ยู 20) 1-0
0-0
อนาโปลิน่า(ยู 20) 2 -1.25
FT 01:30 1 วิลา โนวา(เยาวชน) 1-0
1-0
Aseev U20 1 -1.25
-1.5
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 02:00 3 [6]เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1-0
1-0
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[13] 3 -0.5
-0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 1 [12]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 2-2
0-1
เอฟซี ออสส์[19] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 02:00 2 [15]วีวีวี เวนโล 1-3
0-1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[5] 1 4 +0
+0.5
FT 02:00 2 [9]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-1
0-0
เอ็มวีวี มาสทริสช์[14] 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 02:00 [17]เฮลมอนด์ สปอร์ต 0-3
0-2
โรด้า เจซี[8] +0.5
+1.25
FT 02:00 [10]เดน บอสช์ 2-1
1-1
เดอ กราฟสคัป[3] +0.75
+1.5
FT 02:00 1 [1]โวเลนดัม 2-2
2-1
เอ็มเมน[2] 3 -0.5
+0
FT 02:00 2 [20]ดอร์เดรชท์ 2-1
0-0
เอ็นเอซี เบรด้า[11] 2 +0.5

+1.5
+1.25
FT 02:00 1 [13]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 0-6
0-4
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[7] -0.25
+0
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 02:00 1 [8]กิล วิเซนเต้ 1-1
0-1
อารัวก้า[11] 1 5 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
02:00 Atletico Amazonense
Operario AM +1
+0.75
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 02:00 2 [10]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 0-3
0-1
กีไอร์มอต เอสอี[9] 2 -0.75
-0.5
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 02:00 2 1 [5]เควีเอสเค ลอมเมล 1-3
1-2
รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน[7] 2 -0.75
-1
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 02:00 2 [6]Swift Hesperange 7-0
7-0
แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี[15] 3 -2
-2.75
FT 02:00 3 [16]Rodange 91 0-1
0-0
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น[4] 4 +1
+0.75
+1
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 02:00 2 [4]เปอร์โต มอนต์ 0-0
0-0
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[2] 3 -0.25
+0
-0.25
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 02:00 นาโปลี (ฟุตซอล) 4-2
1-1
Carme Dawson -
FT 02:00 Pessah Lo Fano 2-1
1-0
Phil diae Bolley -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 02:00 1 [8]Charleroi (W) 2-8
2-4
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)[1] 1 +2


+4.25
+4
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
FT 02:00 [1]อ็องกูแลม 1-1
1-0
เอฟซี น็องต์ บี[10] -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 02:00 [2-9]FC Schotz 1-2
0-1
ลังเงนทาล[2-12] -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 02:00 3 MSV Neuruppin 0-2
0-1
เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน +1
FT 02:00 1 SG 2000 Mulheim-Karlich 3-2
1-0
TSV Emmelshausen 2 -0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 02:00 2 [14]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 6-0
4-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[11] 1 2 +0
FT 02:00 [4]ไบรท์ตัน (ยู 23) 1-1
1-0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)[5] 1 -0.25
+0
FT 02:00 2 1 [B-8]วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 1-1
1-0
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)[B-2] 3 +0
+0.25
FT 02:00 4 [B-7]นอริช ซิตี้ (ยู 23) 4-2
3-1
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)[B-9] 2 +0.25
+0
-0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 02:25 3 [8]กราเซอร์ เอเค 0-3
0-1
เอสเคยู อัมเสตทเทน[3] 2 -0.25
+0
+0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 02:30 1 [5]สลาสค์ วรอคลาวน์ 2-2
1-0
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก[8] 3 -0.5
-0.25
-0.5
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 02:30 3 [5]เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 1-1
0-1
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค[9] 3 +0
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 02:30 1 [14]โคเซนซ่า 1914 0-1
0-0
เรจจิน่า[2] 5 +0.25
+0.5
+0.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 02:30 [3]เอฟซี ธูน 1-1
1-0
วาดุซ[2] 4 -0.25
-0.5
FT 02:30 2 1 [7]เนอชาแตล ซามักซ์ 0-3
0-0
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[6] 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 02:30 3 [1]วินเตอร์ทูร์ 0-0
0-0
สเตด โลซาน อูชชี[5] 2 -0.25
-0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 02:30 2 [4]อาร์ก้า กดิเนีย 1-0
0-0
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[6] 4 -0.25
-0.5
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 02:30 [7]ปัลมา (ฟุตซอล) 3-4
2-4
Vaidepenas Futsal[2] -
FT 02:30 [6]Xota Magna Gurpea Futsal 2-8
2-2
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)[1] -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 02:30 คาตาเนีย(ฟุตซอล) 8-3
2-0
VD Manfredonia Futsal -
FT 02:30 Cormar Polistena Indoor Soccer 2-2
1-0
Sandro Abate Avellino Futsal -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 02:30 1 [7]ราซิ่ง เกงค์(ญ) 1-4
0-2
สตองดาร์ ลีแอช (ญ)[3] 1 +0.5
+0.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:30 3 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 2-0
0-0
เชอร์รี โอรชาร์ด -1.5
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 02:30 3 [S-10]ทาฟฟ์ เวลล์ 3-3
1-2
คุมบราน เซลติก[S-12] -0.5
-0.25
FT 02:30 3 [S-6]แอลลาเนลี 3-2
2-1
Cambrian Clydach[S-5] 3 +0.25
+0.5
FT 02:30 2 [S-14]Risca Utd 1-1
1-1
กอยเตร ยูไนเต็ค[S-4] 3 +1
+1.25
+1
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 02:30 6 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 2-1
1-0
ซีเอฟคาเนลาส 2010 1 4 -0.5
-0.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 02:45 2 [2]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-3
0-2
สลิโก โรเวอร์ส[3] +0.25
-0.5
FT 02:45 2 [8]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-3
1-0
แชมร็อค โรเวอร์ส[1] 2 +0
+0.75
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 02:45 3 1 [14]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 1-0
0-0
ออสเทนเด้[11] 3 +0
-0.75
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 02:45 [8]เอ็มโปลี 2-2
0-1
เจนัว[15] 4 -0.25
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 02:45 2 2 [5]บาลา ทาวน์ 0-4
0-2
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี[6] 1 +0
FT 02:45 2 [12]เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0-5
0-3
นิวทาวน์ เอเอฟซี[2] 1 +1.75
+2
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 02:45 2 [5]อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0-4
0-3
อัลเบี้ยน โรเวอร์[6] 1 -0.5
-0.25
-0.75
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 02:45 3 [2]ลาร์นเอฟซี 1-0
0-0
ครูซาเดอร์[6] 3 -0.25
-0.5
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 02:45 2 วิทแฮม ทาว์น 0-3
0-1
มัลดอนทิปทรี 2 +0.25
+0.75
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women)
FT 02:45 กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-1
0-1
Yalong City (W) -1
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:45 5 Tolka Rovers 2-3
0-1
บัลลี่มุน ยูไนเต็ด 4 -0.5
-0.75
FT 02:45 2 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 1-1
0-1
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 3 -1
-1.25
FT 02:45 2 1 เซนต์ มอชแทส 3-2
1-0
Edenderry Town FC 3 -1.75
-2
02:45 เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี
พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี -
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 02:45 2 [6]รูตินทาวน์ เอฟซี 0-1
0-0
Llangefni Town[15] 1 -1.25
-1.5
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 02:55 4 AFC Sudbury 0-4
0-2
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2 +1.5
+1.25
+1.5
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 03:00 5 [9]ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1-1
0-0
เดอร์รี่ ซิตี้[4] 2 +0
-0.25
+0
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 03:00 1 [2]ล็องส์ 4-0
3-0
ทรัวส์[14] 1 -0.75
-1
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:00 3 [8]แอธเลติก บิลเบา 0-1
0-1
คาดิส[14] 1 -1
-1.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 4 [14]ฮูเอสก้า 0-2
0-0
เลกาเนส[20] 4 -0.25
-0.5
+0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 03:00 2 [14]เซาแธมป์ตัน 1-0
1-0
แอสตัน วิลล่า[15] 2 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 03:00 Chelsea Legends
Manchester United Veteran -
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
FT 03:00 St Lucia U20(N) 5-2
3-2
เกาะเซนต์มาร์ติน(ยู 20) -
FT 03:00 เกรนาดา(ยู 20)(N) 7-0
4-0
เดอะเซนต์มาร์ติน (ยู 20) -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 03:00 1 [5]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 2-0
1-0
เรโม เบเลม[11] 3 -0.5
-0.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 03:00 2 Larkview Boys 3-0
1-0
Mid Sutton Sportslink 1 2 -1.75
-2
Costa Rica U20 League (Costa Rica U20 League)
FT 03:00 1 1 AD Guanacasteca U20 1-2
0-0
Municipal Perez Zeledon U20 1 +0.25
FT 03:00 2 เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) 2-1
2-0
Sporting San Jose U20 1 1 +0.25
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 03:00 2 [B-10]อันดอร์ราซีเอฟ 2-0
1-0
เรอัล เบติส 2[B-16] 3 -0.75
FT 03:00 2 [A-19]ซาโมรา ซีเอฟ 1-1
0-1