ราคาบอล.cc







ผลบอล 4 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 3 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 2 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 1 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 31 ตุลาคม 2564ผลบอล 30 ตุลาคม 2564ผลบอล 29 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 2 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 3 [20]แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0-5
0-3
เดปอร์ติโว กาลี[6] 4 +0.25
+1
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:10 1 [3]Independiente Petrolero 4-0
2-0
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[16] 2 -2.25

-3.75
-3.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 06:30 2 [15]โคเบรลัว 0-2
0-2
ดิปอรเต่ส เตมูโก[5] 1 -0.25
-0.5
-0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 4 1 [10]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-3
1-1
9 de Octubre[2] 2 -1
-0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 4 [17]นูเอว่า ชิคาโก้ 2-4
1-2
คลับ อัตเลตีโก ติเกร[4] 2 +0.75
+1
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 2 [26]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0-0
0-0
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า[20] 3 +0
-0.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:30 1 [6]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1-0
0-0
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[20] 4 -1.5
-1.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:30 [9]แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์(N) 0-1
0-0
รีล โปโตซี่[15] 3 -1
-1.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 2 คลับ ลีออน (ญ) 1-3
0-0
ปาชูกา(ญ) 1 +0.75
Postp 08:00 พูอีบลา(ญ)
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) +1
+0.5
FT 08:00 2 มอนเทอร์เรย์(ญ) 3-1
0-1
คลับ อเมริกา (ญ) -0.5
-1
FT 08:00 ไทเกรส(ญ) 3-0
3-0
ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) -3.5
-3.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 1 1 [13]เดปอร์เตส ควินดิโอ 1-1
1-1
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[10] 1 2 +0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 08:15 2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ(N) 0-0
0-0
ซีเอ แอตเทนาส 1 -0.5
-0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:00 1 [2]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1-1
0-1
แอลเอ กาแลกซี่[7] 3 -0.5
-0.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 10:00 1 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 3-1
3-0
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) -1.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:15 2 PSP Pohuwato 4-1
1-1
Basmi FC 1 -1
-0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 12:30 [4]เอฟซี โนโวซีบีสค์ 2-0
2-0
ไดนาโม บรานัวล์[11] 1 -1.5
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 13:15 1 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-3
1-2
Kickstart Karnataka FC 1 +1.75
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 14:00 1 Uttrakhand 5-1
1-1
CISF New Delhi -2
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:15 1 Dulupi FC 1-1
0-0
Muara Tirta 5 +2.5
+2.25


+0.25
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 14:30 [CHA CSLA-1]ซานตง ลู่เนิ่ง(N) 1-0
0-0
เหอหนาน เจี้ยนเย้[CHA CSLA-5] 3 -1
-0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:30 Persido Donggala 2-5
0-2
Persbul Buol 1 +1
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 1-1
0-1
พีเอสซีเอสซิลาแคบ +0
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:15 1 Student Union FC 1-1
0-1
บังคาลอร์ บี +1
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 16:30 1 Royal Rangers FC 2-0
1-0
Youngmen SC 2 -0.75
-0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
17:00 [4]นอมเม่ เจเค คาลจู
ทาร์ตู เจเค มัก[9] -
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 17:00 1 ปากีสถาน อาร์มี่ 0-0
0-0
เอสเอสจีซี 2 -0.25
afc u23 championship (afc u23 championship)
FT 17:00 2 เวียดนาม(ยู 23)(N) 1-0
0-0
เมียนมาร์ (ยู 23) 1 4 -0.25
-0.5
FT 17:00 4 คูเวต (ยู 23) 1-5
0-2
อุซเบกิสถาน(ยู23) 3 +0.25
+0.5
FT 17:00 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)(N) 3-0
2-0
บังคลาเทศ(ยู 23) -2.75

-3.75
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 17:00 1 เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ) 0-5
0-4
Zhitlobud-1 (W) +4
+4.5
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 17:00 2 Metallurg(W) 2-2
0-2
Sevinch (w) 2 +0.75
FT 17:00 1 AGMK (w) 1-3
0-1
Sogdiana (W) 1 +3
FT 17:00 1 FK Buxoro (w) 0-4
0-1
PFK Qizilqum Women 1 4 +0.25
FT 17:00 2 Lokomotiv Tashkent (w) 1-2
0-1
Navbahor (w) 1 +0.75
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
FT 17:00 [4]เอชทีทียู อาชกาบัต 3-1
2-1
FC MERW[7] 1 -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 1 เคชล่าเอฟเค 2 0-0
0-0
เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1 -
FT 17:00 1 ซาเบล 2 1-1
0-1
คาราบัค 2 -
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League)
FT 17:15 ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ 1-0
0-0
เดมโป -0.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
Pend 17:15 เอดีอี เอฟซี
Kodagu FC +0.5
+1
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 17:30 1 กอริลล่าเอฟซี 1-1
0-0
Marines FC 4 +0.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:30 ซากาตาล่า เอฟเค 1-1
1-1
ซาบาห์ 2 -
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
Pend 17:45 Espad Tehran
โอซิน อัลบอร์ซ -0.25
FT 18:00 2 Khalij Fars Mahshahr 3-0
1-0
เมส เคอมัน[IRN D1-12] 3 +0.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [5]อรารัต-อาร์เมเนียบี 2-3
0-1
BKMA II[6] -1
FT 18:00 [3]พิวนิค บี 2-3
2-0
ชีรัค[1] +0.5
+1.25
+1
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
FT 18:00 [5]Kopetdag Asgabat 0-0
0-0
Nebitchi[6] 1 -
European Youth League (European Youth League)
FT 18:00 3 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 2-5
2-3
มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 4 +0.5
+0.75
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 PS Hizbul Wathan 0-2
0-1
เปอร์ซิจับ เจพารา +0.5
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 18:30 6 KS Wieczysta Krakow 0-5
0-4
การ์บาเนียกราโกล -0.5
-0.25
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
Postp 19:00 อัล ฟูโตวา
ฮัททีน -
Postp 19:00 อัล-โชต้าดามัสกัส
Ha Ji lage -
Postp 19:00 อัล คารามาห์
Efrin -
Postp 19:00 อัล ทาลิย่า
จาเบิลช -
Postp 19:00 เทชริน เอสซี
อัล วาห์ดา -
Postp 19:00 อัล จาอิส (SYR)
อัล วัทบา -
Postp 19:00 อัล อิติฮัด
อัล นาวัล -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 19:00 4 2 [12]เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1-2
1-0
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[2] 1 +1
+1.25
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 19:00 2 [8]Soroksar (W) 1-3
0-2
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)[1] 1 +2.75
+3.25
denmark reserves league (denmark reserves league)
FT 19:00 [2]ฮอร์เซ่นส์ (สำรอง) 0-4
0-1
อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง)[3] 1 -1
-0.75
-0.5
beach soccer intercontinental cup (beach soccer intercontinental cup)
FT 19:00 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด)(N) 4-7
3-3
เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) -1.5
-2
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 19:00 1 มัลโม(ยู19) 0-5
0-2
เชลซีเอฟซี (ยู 19) 1 +1.25
+1
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 3 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 2-0
0-0
เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) 1 -1
FT 19:00 2 Torque U19 1-3
1-1
ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) 1 7 +0
FT 19:00 1 ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) 0-0
0-0
เพนาโรล (ยู 19) 3 +1
FT 19:00 5 เรนทิสทัส(ยู 19) 7-0
3-0
เบลล่า วิสต้า (ยู 19) 1 -1.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 3 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 1-2
1-1
เอ็กซ์เพรส เอฟซี 1 +0.5
FT 19:00 1 1 Arua Hill SC 3-2
1-2
URA Kampala 3 +0.75
+0.25
FT 19:00 2 Vipers 1-0
1-0
Onduparaka FC 3 -1.5
FT 19:00 1 ไบร์ท สตาร์ 1-1
0-0
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี +0.75
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 2 เอสอาร์ บราซอฟ 2-0
0-0
ACS Sepsi II 1 1 +1.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:10 1 1 อัลมาโกร(สำรอง) 0-1
0-0
คิลเมส(สำรอง) 1 3 +0.5
FT 19:15 1 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 0-0
0-0
ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 2 -1.25
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 19:30 เบเซโนวา 1-5
0-1
เอฟเค เซนิก้า 1 +2.5
+2.25
FT 19:30 4 1 [SVK D2-E-6]โดลนีย์ กูบิน 2-3
2-2
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[SVK D1-7] 1 +1.75
Yemeni League (Yemeni League)
FT 19:30 [YEM D1-13]Sabbab Al-Jeel 1-1
0-0
Ittihad Ibb[YEM D1-6] -
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 19:30 5 อัล อาราบี (จอร์แดน) 3-1
1-0
อัล ซาเร 1 3 +0.25
+1
FT 19:30 1 อัล อาห์ลี 2-0
2-0
มันชีอา บานี ฮัสซาน 2 -1.5
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:30 defense forces 2-2
2-2
Gaddafi FC 1 -0.5
-1
FT 19:30 3 บียูเอล เอฟซี 1-0
0-0
มบารารา ซิตี้ +0
-0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 19:45 2 [7]เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 0-1
0-0
วิลล่า เอสปาโนลา[16] 2 4 -0.25
-0.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 19:45 7 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 3-2
1-1
บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 2 -0.25
FT 19:45 2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 2-3
1-2
มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1 3 -1.5
FT 19:45 2 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1-2
0-0
แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 1 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 2 สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม(สำรอง) 1-0
0-0
รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) -0.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 20:00 2 [14]โคลูบารา 1-2
1-1
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[7] 2 +0.25
+0
-0.25
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
Postp 20:00 [11]Almopos Arideas
เออีแอล ลาริซ่า[7] -
Postp 20:00 [10]Thesprotos
อปอลล่อน ลาริสซ่า[9] -
Postp 20:00 [8]เวเรีย เอฟซี
Olympiakos Piraeus B[1] -1.25
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ)
FT 20:00 1 [MAS SL-1]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3-0
2-0
ซาบาห์[MAS SL-9] 1 -2.5
FT 20:00 3 [MAS PL-6]กลันตัน 0-0
0-0
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ[MAS SL-7] 2 +0.5
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 20:00 [1]แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21) 2-7
1-5
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21)[2] +0.75
denmark reserves league (denmark reserves league)
FT 20:00 1 [B-2]โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง) 0-2
0-0
ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง)[B-1] 1 +0.5
+0.25
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 20:00 3 1 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 1-2
0-1
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) 3 +1
+1.5
FT 20:00 1 อตาลันต้า(ยู 19) 1-2
1-2
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19) 1 +0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 อิตาลี (ยู 16)(N) 0-1
0-1
อังกฤษ (ยู 16) -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 1 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 1-1
1-0
Gasogi Utd 1 +0.25
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 20:00 4 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 1-1
0-0
พลาซ่า โคโลเนีย (ยู 19) 4 -1
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 3 1 [15]บาร์นสลีย์ (ยู 23) 1-3
0-2
โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)[2] 1 +0.5
+0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 3 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 1-2
0-2
เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 1 -0.5
-0.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 20:00 NK Uljanik 3-1
2-0
NK Krk -0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:10 4 เอเอส คิกาลี 4-0
3-0
Kiyovu FC 2 -0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:10 2 ติเกร (สำรอง) 2-0
1-0
ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) 1 -2
beach soccer intercontinental cup (beach soccer intercontinental cup)
FT 20:15 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) 6-4
2-1
สเปน (ฟุตบอลชายหาด) +0.25
+0
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
Pend 20:15 Lyallpur
เอสเอ็นจีพีแอล เอฟซี -0.5
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:30 [7]ไกเซอร์ ชีฟ 0-1
0-1
สเตลเลนบอส เอฟซี[2] 2 -0.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 0-1
0-0
Dewa United FC +0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:30 [5]มิลล์วอลล์(ยู 23) 2-1
1-1
วัตฟอร์ด (ยู 23)[11] 3 -0.25
-0.5
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 21:00 [4]เอ็มซี แอลเจอร์ 2-1
2-1
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[13] +0
FT 21:00 2 [6]อีเอส เซทิฟ 1-0
0-0
เฮชบี เชลกูมเลด[16] 3 -0.75
-1.25
FT 21:00 3 [7]โอลิมปิก เมเดีย 0-0
0-0
เจเอส คาบิลี่[12] 2 -0.25
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 21:00 1 [1]อัล ไอน์ 1-0
0-0
อัล ด๊าฟร่า[12] 2 -1.75
-2
FT 21:00 1 [10]อิตติฮัต คาลบา 0-0
0-0
อัล อาห์ลี ดูไบ[4] 3 +1
+0.75
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ)
FT 21:00 [MAS SL-2]เคดะห์ 3-0
0-0
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า[MAS PL-1] -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 21:00 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 1-1
0-0
Maccabi Tel Aviv U19 +2.5
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 21:00 4 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 4-1
2-1
บาร์เซโลน่า(ยู 19) 1 3 -0.5
-0.25
FT 21:00 1 ยูเวนตุส(เยาวชน) 4-2
3-0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) 2 -1
-0.75
-1
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 21:00 3 เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) 1-2
0-1
ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 1 3 +0.25
Jordan League Women (Jordan League Women)
FT 21:00 2 Al Nasr (W) 5-0
2-0
Al Urooba (W) 1 1 -0.75
-1.5
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 21:30 3 [5]อัล นาจม่า(N) 1-1
0-1
มานาม่า คลับ[1] 3 +0
+0.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 21:30 [7]Urartu II 3-1
1-0
อลาชเคิร์ท บี[8] -1
-1.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:35 3 [13]อัล กาดาซิย่า 2-1
0-0
Bisha FC[14] 3 -1
-0.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 21:40 2 [3]คลับ แซลมี 1-0
1-0
เอฟยูเอส ราบัท[14] 3 -0.25
+0
beach soccer intercontinental cup (beach soccer intercontinental cup)
FT 21:45 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 6-6
3-2
ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด) -1.5
-2
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 22:00 [POL D1-1]วิดซอว์ ลอดส์ 4-1
2-0
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย[POL D1-16] 2 -1
-1.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:00 1 [15]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 2-3
1-3
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[5] 3 -0.5
-0.25
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 22:00 1 แอลเบเนีย(ยู 17) 2-2
1-0
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17) 1 +1
FT 22:00 สกอตแลนด์(ยู 17)(N) 0-3
0-1
อิตาลี (ยู 17) -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 [8]ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์(N) 0-0
0-0
โมโรคา สวอลโลส์[12] 1 +0
FT 22:00 1 1 [15]ทีเอส กาแล็กซี่ 2-1
1-1
บาโรก้า เอฟซี[13] 2 -0.25
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 22:00 1 [4]อัล ไฟซาลี 0-0
0-0
อัล ฮุสเซน อีร์บิด[5] 1 -1
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 22:00 2 เซบีย่า (ยู 19) 0-0
0-0
ลีลล์(ยู 19) 2 -1.25
-1.5
FT 22:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 0-2
0-2
เบนฟิก้า(ยู 19) 1 +1.5
+1.25
+1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 ฝรั่งเศส (ยู 16) 1-0
0-0
เบลเยียม (ยู 16) -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:10 [7]Al-Akhdoud 4-0
4-0
Al-Ameade[20] 1 +0.5
+0.25
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 22:15 ยัง แอฟริกันส์ 3-1
1-1
รูวู ชูตติ้ง 1 1 -1.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:20 1 [11]โอฮูด มีดินา 0-1
0-0
Al Kholood[18] 1 -0.5
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:30 1 [6]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 2-1
0-1
Sekhukhune United[5] 2 -0.75
FT 22:30 1 [3]โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 2-1
0-1
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด[4] 1 4 +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:30 5 San Martin Burzaco Reserves 2-1
1-1
Ferrocarril Midland Reserves 6 -0.25
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
FT 22:45 3 Al Nasa(QAT) 2-3
0-3
รัสเซลล์ซิตี้ +0.5
FT 22:45 1 อัล ชาฮานียา(N) 0-1
0-0
อัล เมไซเมีย 1 -1
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:59 [8]เจเอส ซาอัวร่า 6-0
2-0
อาร์ซี รีไลแซน[11] -1

-2.75
-3
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:59 [C-4]Norrby IF(U21) 2-3
1-3
วาลเบิร์ก (ยู 21)[C-3] +0.5
+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
22:59 [15]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม
ไอโรนี่ เนเชอร์[18] -0.25
FT 22:59 2 [15]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 0-2
0-0
ไอโรนี่ เนเชอร์[18] 3 -0.25
+0
beach soccer intercontinental cup (beach soccer intercontinental cup)
FT 22:59 2 อิหร่าน(ฟุตบอลชายหาด)(N) 8-6
0-3
ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด) 1 -0.75
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 22:59 2 บียารีล (ยู 19) 3-3
1-1
ยัง บอยส์(ยู 19) 3 -1.25
-2
-1.75
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 23:15 2 [9]อัล วาเซิ่ล 1-2
0-2
อัล นาเซอร์ ดูไบ[2] 4 +0.75
+0
+0.25
FT 23:15 2 [6]อัจมาน 2-1
1-1
อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)[3] 1 +1.25
+0.75
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 23:30 2 AS Garde Nationale 2-2
1-1
AS Douanes Nouakchott -0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 23:40 2 [8]อัล-ไดรห์ 2-2
0-1
อัล-คาว์แคบ[10] 4 +0
-0.25

ผลฟุตบอลวัน 3 พฤศจิกายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 00:00 1 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 2-3
0-3
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1 +0.25
-0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
00:00 [10]วาปรัส ปาร์นู
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[5] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 00:00 [14]เอสเบิร์ก (ยู 19) 1-2
1-0
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)[12] -
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
Postp 00:05 [6]อัล ฮาล่า
อัล มูฮารัค[10] +0.75
FT 00:05 [2]อัล ริฟฟา(N) 3-2
1-0
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[9] -1.25
-1
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 1 [9]ซาฮับ เอสซี 4-1
1-0
อัล บากา[12] 1 -1.5
-1.25
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 00:30 อาซาม เอฟซี 1-0
0-0
Geita Gold 2 -1
-0.75
-1.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 00:45 3 [GER D1-7]โวล์ฟสบวร์ก 2-1
1-1
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[AUT D1-1] 1 -0.25
+0
FT 00:45 [SWE D1-1]มัลโม่ เอฟเอฟ 0-1
0-0
เชลซี[ENG PR-1] 2 +1.75
+2
+1.5
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 01:00 1 [7]สปอร์ติ้ง กิฆอน 0-1
0-0
อัลเมเรีย[1] 2 +0
-0.25
+0
FT 01:00 2 1 [5]พอนเฟร์ราดิน่า 1-1
0-0
ฮูเอสก้า[11] 1 1 +0
-0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 01:00 1 [6]แลนด์สโครน่า 1-4
0-1
ออสเตอร์ ไอเอฟ[7] -0.25
+0
FT 01:00 1 [2]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1-1
1-1
ฟัลเค่นเบิร์ก[15] 1 -0.5
-0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:00 [13]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-1
1-1
เบอร์ลิเนอร์เอเค07[1] +1
+1.25
+1
FT 01:00 4 [N(n)-8]Phonix Lubeck 2-3
2-1
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)[N(n)-9] 1 1 +0
-0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 01:00 2 [5]คิทซ์บูเฮล 2-1
0-1
SV Fugen[11] 3 -1.75
-2
-1.75
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 01:00 1 America FC Propria 1-0
0-0
AA Guarany 1 -0.25
Pend 01:00 Aracaju FC
Socorrense SE -2
-1.75
FT 01:00 Rosario Central SE 5-0
3-0
Santa Cruz SE -0.75
-1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 01:00 4 ฮาโปเอล ทูบา-ซานการิเย่ 1-4
1-1
Hapoel Ironi Karmiel 2 +1.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
Pend 01:00 Aster Brasil FC (W)
EC Sao Geraldo (W) +0
+0.75
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2)
FT 01:00 2 Força Jovem EC 1-1
0-1
Propriá 1 +0
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 1 FBC Riograndense U20 0-1
0-0
Uniao Frederiquense U20 2 -0.25
FT 01:00 1 Perolas Negras Youth 3-0
2-0
เซา กอนซาโล (ยู 20) 1 -0.25
-0.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:15 4 [8]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-2
2-1
เดอร์รี่ ซิตี้[4] 1 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 2 [COL U20-32]Real Cartagena U20 1-2
0-0
Jaguares de Cordoba U25 3 +2.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:30 [6]สเตด โลซาน อูชชี 0-0
0-0
อีเวอร์ดอน[8] 1 -0.75
-0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:30 2 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0-1
0-0
ฟิกูเรนเซ่ 3 +0.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 01:30 3 Real Cartagena U19 0-2
0-2
Junior U25 2 +0
-0.75
-0.25
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
Postp 01:45 [2]ลินฟีลด์ เอฟซี
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด[9] -
01:45 [10]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[12] -0.5
-0.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
01:45 [2]เอนฟิลด์ ทาวน์
โบเวร์ส พิทซี[19] -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 02:00 4 [14]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-2
0-2
ฟลาเมงโก[3] 2 +0.5
+0.25
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 02:00 1 [ENG L2-3]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1-2
1-0
ไบรท์ตัน (ยู 21)[ENG U21B-11] 3 -0.5
-0.25

+0.75
FT 02:00 1 [ENG L2-14]โรชเดล 0-3
0-3
โบลตัน วอนเดอเรอส์[ENG L1-14] +0.25
+0.5
FT 02:00 1 [ENG L2-10]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-0
0-0
เอฟเวอร์ตัน (ยู 21)[ENG U21A-3] -0.5
-0.25
-0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 1 [20]บราซิล เด เปโลตัส 0-1
0-0
อาไว เอฟซี เอสซี[3] 1 1 +0.5
+1
FT 02:00 3 [18]วิตอเรีย บีเอ 0-1
0-1
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[5] 1 1 +0.25
+0
-0.25
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
Pend 02:00 CD Chalatenango Reserves
CD Aguila Reserves -0.5
-0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 02:00 4 1 Santa Helena GO 1-2
0-0
MineirosGO 3 +0.25

-0.75
FT 02:00 2 1 ABD FC 1-1
0-0
Guanabara City FC 3 -0.25
+0
FT 02:00 4 ASEEV 1-3
1-2
Cerrado EC 3 -0.5
-0.75
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 02:15 2 [ENG L2-19]ซอลฟอร์ด ซิตี้ 5-3
3-2
Leeds United U21[ENG U21D2-12] 2 -0.5
+0
-0.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 02:30 1 [11]โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 1-2
0-1
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์[13] 4 +0
-0.25
+0
malta womans 1st league (malta womans 1st league)
FT 02:30 [1]สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) 5-0
2-0
เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ)[5] 1 -2.75


-4.75




-0.75
FT 02:30 [3]มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) 0-0
0-0
บีร์คีร์คารา (ญ)[2] -
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:35 3 2 CA Chaco For Ever Reserves 1-1
0-0
CA Bancarios 3 +0
FT 02:35 5 1 Estudiantes de Resistencia 1-0
1-0
CA San Fernando 2 -0.25
-0.75
-0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:45 4 [6]ลูตัน ทาวน์ 3-1
0-1
มิดเดิลสโบรห์[14] 3 -0.25
FT 02:45 2 [8]มิลล์วอลล์ 1-0
0-0
เร้ดดิ้ง[17] -0.5
FT 02:45 1 [4]โคเวนทรี ซิตี้ 1-2
1-2
สวอนซี ซิตี้[10] 2 -0.5
-0.25
FT 02:45 4 [16]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-1
0-0
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[15] 2 +0
+0.25
FT 02:45 [13]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 3-0
1-0
บริสตอล ซิตี้[18] 2 -0.25
-0.75
-0.5
FT 02:45 3 [20]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1-1
0-0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[5] 3 +0.25
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 02:45 [24]ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-1
1-1
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[23] 5 +0
-0.25
FT 02:45 2 [13]พอร์ทสมัธ 1-1
1-1
เชลแน่ม ทาวน์[16] 2 -0.75
FT 02:45 4 [19]มอร์แคมบ์ 0-2
0-1
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[15] 2 +0
-0.25
FT 02:45 3 [20]ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-1
0-1
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[4] 4 +0
+0.5
FT 02:45 3 [22]ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2-3
1-0
วีแกน แอธเลติก[2] 2 +0
+0.5
FT 02:45 2 [8]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 3-0
2-0
ซันเดอร์แลนด์[5] +0
-0.25
+0
FT 02:45 2 [3]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-4
1-1
อิปสวิช ทาวน์[11] 2 -0.25
+0
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 02:45 1 [ENG L1-1]พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-1
1-0
อาร์เซน่อล (ยู 21)[ENG U21B-2] 1 -0.5
+0
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 02:45 1 [21]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 4-1
2-0
โดเวอร์ แอทเตลิก[23] 3 -0.5
-1
FT 02:45 1 [11]วอคกิ้ง 0-2
0-0
บรอมลีย์[7] 1 +0
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 02:45 2 [1]คลิฟตันวิลล์ 4-0
3-0
พอร์ทาดาวน์[11] 3 -1.5
-1.25
-1.75
FT 02:45 [4]ลาร์นเอฟซี 1-1
0-0
เกล็นโตรัน[5] 1 -0.5
เอฟเอ วาซ (England FA Vase)
FT 02:45 ทรูโร ซิตี้ 1-0
1-0
ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ -1
FT 02:45 3 สเตนส์ ทาวน์ 1-0
1-0
Brightlingsea Regent 1 +1.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 02:45 [10]ครูซอน แอชตัน เอฟซี
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์[6] +0
FT 02:45 [16]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0-0
0-0
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[3] 2 +0.25
+0.5
+0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
FT 02:45 1 [11]คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1-0
0-0
ดาร์ทฟอร์ด[1] 2 +1
+1.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
02:45 [13]เชสแฮม ยูไนเต็ด
แฮร์โรว์ โบโร่[4] -
FT 02:45 [11]เยท ทาวน์ 5-2
3-1
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี[8] 1 +0
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 02:45 4 Herne Bay 1-3
0-2
Ramsgate 4 -0.25
-0.5
FT 02:45 3 เฟเวอร์ชาม ทาวน์ 1-2
0-1
ไฮธ์ ทาวน์ 3 -0.25
FT 02:45 1 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 6-0
3-0
วิทแฮม ทาว์น -1.75
FT 02:45 นอร์ทวูด 0-2
0-2
แบรคเนล์ล ทาวน์ +1.75
+2
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ (ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ)
FT 02:45 ลิมาวาดียูไนเต็ด 3-2
1-0
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 2 +1.75
+2
FT 02:45 1 ลินฟีลด์ เอฟซี 11-0
7-0
Institute (USA) 3 -1.5


-4.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 02:45 1 [14]วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 1-3
0-0
วอร์ทติ้ง[1] 1 +0.75
FT 02:45 [9]เลเวส 1-0
0-0
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี[13] -0.5
FT 02:45 1 [4]โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0-0
0-0
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช[15] 1 2 -0.75
-1
FT 02:45 3 [16]โครินเธียน-แคชวลส์ 3-1
3-0
มาร์เกต[5] 2 +0
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 02:45 [16]นานท์วิช ทาวน์
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้[14] +0
FT 02:45 1 [4]แบมเบอร์ ไบร์ท 3-0
1-0
ไวท์บี้ ทาว์น[6] -0.25
-0.5
-0.25
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
FT 02:45 [6]บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 4-0
2-0
อินสติตูเต้ เอฟซี[10] -0.25
-0.5
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 02:45 1 Welwyn Garden City 1-0
0-0
แวร์ เอฟซี 1 +0
-0.75
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 02:45 2 1 มาร์รีน 2-1
0-1
แทรฟฟอร์ด 3 -0.25
FT 02:45 2 Cleethorpes Town 2-4
0-3
Liversedge 3 +0.5
Southern League Cup (Southern League Cup)
FT 02:45 เบดฟอร์ด ทาวน์ 2-0
1-0
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต +1.25
FT 02:45 1 เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ 0-0
0-0
เชสแฮม ยูไนเต็ด 1 +0
FT 02:45 บานบุรี ยูไนเต็ด 4-2
2-1
เทมส์ ยูไนเต็ด 1 -2.25
-1.5
Northern Ireland shield cup (Northern Ireland shield cup)
FT 02:45 Ballyclare Comrades 2-2
2-0
ครูซาเดอร์ +0.75
+1
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 02:45 1 [4]เลสตัน เอฟซี 1-0
0-0
นีดแฮมมาร์เก็ต[18] 1 -0.5
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 03:00 [ITA D1-5]อตาลันต้า 2-2
1-1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG PR-5] 1 +0
+0.25
FT 03:00 2 [UKR D1-1]ดินาโม เคียฟ 0-1
0-0
บาร์เซโลน่า[SPA D1-9] 3 +1.25
+0.75
+1
FT 03:00 3 [SPA D1-13]บียาร์เรอัล 2-0
1-0
ยัง บอยส์[SUI Sl-3] 4 -1
-1.5
FT 03:00 5 [SPA D1-3]เซบีย่า 1-2
1-1
ลีลล์[FRA D1-12] 6 -0.5
-1
-0.75
FT 03:00 2 [ITA D1-9]ยูเวนตุส 4-2
1-1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[RUS PR-1] 1 -1.25
-1
FT 03:00 2 [GER D1-1]บาเยิร์น มิวนิค 5-2
2-1
เบนฟิก้า[POR D1-3] 1 -2.25
-2
-2.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 1 [2]อารากัว เอฟซี 2-2
1-1
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[1] 3 +0.25
+0
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 03:00 3 Lautaro de Buin(N) 3-3
1-3
General VelAsquez 3 -0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:15 1 [20]เลกาเนส 1-1
1-1
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[10] 4 -0.25
-0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 03:15 3 วิลล่า เทเรซ่า(N) 1-2
0-1
เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 3 +0
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 04:00 3 [8]แอตเลติโก้ มาร์เต 2-0
1-0
มูนิซิพาล ลิเมโน่[11] 1 -0.25
-0.5
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 04:00 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 0-1
0-1
Jocoro FC Reserves 1 -1
-1.25
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 04:15 3 [2]ซีดี ฟาส 0-1
0-0
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[1] 1 5 +0.25
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina)
FT 04:15 4 AD Chalatenango Women 0-4
0-1
ซานต้า เทคล่า (ญ) 2 +2.25
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 04:30 3 [5]Once Municipal 1-0
0-0
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป[4] 2 -0.75
-0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 1 [13]บัสควอ เอฟซี 4-3
3-2
เนาติโก (พีอี)[9] 4 +0
-0.25
FT 05:00 1 [11]เรโม เบเลม 0-1
0-1
ลอนดริน่า พีอาร์[17] -0.5
-0.25
bra spc (bra spc)
FT 05:00 [BRA SPB-5]เซา เบอร์นาร์โด้ 2-0
0-0
เซา คาเอตาโน่[BRA SP-16] 2 -0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:45 2 1 ซีเอยูเวนตูเด้(N) 3-3
1-2
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 2 -0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 2 1 [11]ตลัซกาลาเอฟซี 3-1
0-0
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[14] 2 -0.25
+0
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน