ราคาบอล.cc







ผลบอล 2 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 1 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 31 ตุลาคม 2564ผลบอล 30 ตุลาคม 2564ผลบอล 29 ตุลาคม 2564ผลบอล 28 ตุลาคม 2564ผลบอล 27 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 31 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 2 [8]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 2-1
1-0
เอ็นบิกาโด เอฟซี[5] 1 5 -0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 2 [6]โบคา จูเนียร์ส 0-1
0-1
กิมนาเซีย ลา พลาต้า[12] 1 4 -0.75
-0.5
-0.75
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:15 3 1 [1]กัวรานี อาซุนซิยง 2-1
2-1
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[5] 3 -1
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:30 3 Persito Toli-Toli 1-2
0-0
PSNB Nupabomba 2 +0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 06:30 [10]ทอร์ค 5-0
1-0
วิลล่า เอสปาโนลา[16] 4 -1.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:30 4 [3]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 2-2
0-0
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส[W-4] 3 -0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 2 [5]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 0-1
0-0
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[4] 3 +0
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 06:30 1 โซล เดอ เมโย 4-2
1-1
คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 2 2 -1
-1.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:30 2 Maryland Bobcats FC 1-0
0-0
ชัตตานูกา 1 +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:40 2 [8]ดีซี ยูไนเต็ด 1-3
1-1
โคลัมบัส ครูว์[9] 1 -0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:55 1 Juventus Academy Miami 5-1
3-0
Strikers Miami FC 1 -2
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 [9]อเมริกา เอ็มจี 2-1
1-0
ฟอร์ตาเลซ่า[5] 5 +0
-0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:00 2 [11]ซานหลุยส์ คิวโลต 0-0
0-0
คอนอูมโบ ยูนิโด[1] 2 +0.25
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 07:00 3 Costa Del Este Reserves 1-2
0-1
Alianza FC Panama Reserves 1 4 +0
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 07:00 2 1 โลรอส เดอ โคลิม่า 1-0
1-0
ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 4 +0.5
+0.25
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 1 Scherpenheuvel 1-1
1-0
จอน ฮอลแลนด์ -0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 07:00 2 Southern United Honiara 0-2
0-1
Waneagu United 2 +2
USA Independent League (USA Independent League)
FT 07:00 2 San Diego 1904 FC 0-0
0-0
Stumptown Athletic FC 1 +0.25
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 2 Social Sol 3-4
1-2
Tela FC 4 +0.5
+0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:05 [14]ปาชูก้า 1-1
0-1
พูมาส ยูนัม[13] -0.5
-0.75
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:05 1 [15]ทัลซ่า รัฟเนค 2-0
1-0
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี[22] 1 -0.75
-0.5
-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:05 5 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 2-1
1-0
Chattanooga Red Wolves 2 +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:10 2 [11]เอฟซี ดัลลัส 2-1
1-1
Austin FC[13] 1 3 -0.5
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 07:15 2 [10]Kansas City NWSL (W) 0-3
0-1
ซีแอตเติล เรน (ญ)[1] 1 +0.5
Puerto Rico League (Puerto Rico League)
FT 07:25 1 Academia Quintana 4-3
3-2
Metropolitan FA +2.25
+1.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:30 1 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 1-1
1-0
โอมาฮา +0
+0.25
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:30 4 เอสวีดาโคตา 3-2
2-1
เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล 1 4 +0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:35 4 [14]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 4-1
2-0
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[3] 1 +0
-0.25
FT 07:40 5 [9]ซาน อันโตนิโอ 3-0
1-0
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[12] 1 -0.5
FT 08:00 [17]อัสติน โบลด์ 1-1
0-0
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์[6] 3 +0.25
+0.5
+0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 08:00 3 [2]อลาจูเรนเซ่ 0-0
0-0
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[4] 3 -0.5
-0.25
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 4 [5]หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 4-2
1-2
ซีดี ชาลาเตนังโก[10] 4 -0.5
-0.25
FT 08:00 2 [3]ซีดี อากีลา 2-0
2-0
ซานต้า เทคล่า[8] 2 -0.75
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 1 [3]ซีดี โมตากัว 0-1
0-0
เรอัล ซีดี เอสปานา[1] 3 -0.5
-0.75
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:00 1 [8]กวายากิล ซิตี้ 0-1
0-0
คลับสปอร์ต เอเมเลค[2] 2 +0.75
+1
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 1 1 [1]เรอัล เอสเทล 3-0
2-0
ดิเรียนเกน[2] 1 3 -0.75
-0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 2 1 [2]มิลเลียนนาริออส 0-1
0-0
ลา อีคูดัด[15] 1 3 -1
-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 1 [30]ลาส เวกัส ไลท์ 1-2
1-1
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์[1] 1 +1.25
FT 09:00 3 [19]Oakland Roots 1-0
1-0
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)[28] -0.5
-1
-0.75
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 09:00 [6]คลับ เซลาจู เอ็มซี 2-1
1-1
เดปอร์ติโว อิซทาปา[7] -0.5
-0.75
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 09:00 [2]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 0-0
0-0
นอร์ท แคโรไลนา (ญ)[6] -0.25
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 เอฟซี ทูซอน 4-2
2-1
ริชมอนด์ คิกเกอร์ +0
-0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 [3]มานากัว เอฟซี 3-0
2-0
ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว[10] 2 -1.75
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 09:00 2 1 นาดิ เอฟซี 1-1
1-1
Nadroga FC 1 2 -1
FT 09:00 2 Rewa FC 1-2
0-1
ซูวา เอฟซี 5 -1
FT 09:00 2 Navua FC 1-2
1-1
ลาโตกา 2 +0.5
+0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:10 3 [3]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 2-1
1-0
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[12] 3 -0.5
-0.75
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 1 [20]ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 0-1
0-0
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[10] 3 -0.25
FT 09:30 3 [24]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1-1
0-0
San Diego loyalty[13] 2 -0.25
FT 09:30 2 [2]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 1-1
0-1
ทาโคมา ดีเฟียนซ์[21] 4 -1.75
-1.5
-1.75
afc u23 championship (afc u23 championship)
FT 10:00 3 ไทย (ยู 23)(N) 0-0
0-0
มาเลเซีย (ยู 23) 3 -0.75
-1
-0.75
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:20 Kula FC 0-7
0-3
ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 3 +3
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:00 1 [11]ฟาเจียโน โอคายามา 1-1
1-0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[5] 1 +0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 1 [5]โซนี่ เซนได 0-1
0-0
โคชิ ยูไนเต็ด[13] 1 -1
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 2 [12]อซูส คราโร นูมาซู 1-1
0-1
เอฟซี กิฟู[6] 1 +0.25
FT 11:00 1 [9]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 3-2
3-0
ไกนาเร โตโตริ[15] -0.75
-0.5
FT 11:00 1 [2]มิยาซากิ 1-1
1-0
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[10] 1 +0
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 11:00 [5]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 2-1
2-0
อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ)[3] +0.75
+0.5
+0.75
FT 11:00 [6]Hiroshima Sanfrecce (W) 0-0
0-0
โนจิมะ สเตลลา(ญ)[7] 1 +0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 [3]แดกู เอฟซี 0-5
0-2
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[4] 1 -0.25
+0
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [14]โทชิกิ เอสซี 1-2
0-0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[6] 1 +0.25
+0.5
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 12:00 [2]Gunma FC White Star (W) 0-1
0-0
ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)[JPN WD1-12] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 [14]คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-0
0-0
มาบาริ เอฟซี[13] 1 +0
FT 12:00 [8]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1-0
0-0
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[1] 1 +0.5
+0.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 3 [12]Yeoju Sejong 0-3
0-1
ชุงจูซิติเซ็น[4] 2 +1
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 12:00 [4]เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 2-0
1-0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)[8] 1 -0.75
FT 12:00 [10]Omiya Ardija (W) 1-3
0-2
นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)[9] -0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:20 2 Honiara City FC 1-2
0-1
Marist FC Honiara 1 +0.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:25 1 Paguyaman All Star 1-9
0-3
Boalemo FC 1 +1.75
+2
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
Pend 12:30 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี
Lung Moon FC -
FT 12:30 3 WSE 0-1
0-0
KCDRSC 3 -3.5
FT 12:30 3 ซิตี้เอฟซี 1-1
0-0
Fukien AC 1 3 +0.25
+0.5
+0.25
Pend 12:30 Lansbury FC
Tsuen Wan -
FT 12:30 New fair Kuitan 1-4
0-4
3 Sing FC +3.75
FT 12:30 2 1 ซันไห่ 1-4
0-2
Wing Go FC 1 +0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 1 [6]กย็องจู เคเอชเอ็นพี 1-1
1-0
กังเนือง ซิตี้[15] 1 1 -0.75
FT 13:00 3 [4]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 0-1
0-1
อินชอน โคเรียล[12] 2 -0.25
FT 13:00 [7]อุลซันซิติเซ่น 1-1
1-0
ฮวาซอง เอฟซี[11] 2 -0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 13:00 1 [6]กยองนัม เอฟซี 1-0
0-0
แทจอน ซิติเซน[3] 3 -0.25
+0
FT 13:00 [2]เอฟซี อันยาง 4-1
0-0
บูโชน เอฟซี 1995[10] 1 4 -1
FT 13:00 3 [8]Chungnam Asan 2-1
2-0
โซล อี-แลน เอฟซี[9] 2 +0.25
FT 13:00 1 [1]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2-2
2-0
ปูซานไอปาร์ค[5] 1 -0.75
FT 13:00 [4]ชุนนัมดรากอนส์ 2-3
0-2
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[7] 1 -0.75
-0.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 2 [1]โปชอน เอฟซี 1-0
1-0
กวางจูกวางซานเอฟซี[6] 2 -2
FT 13:00 2 1 [8]Gangwon II 1-1
1-0
ยังพย็อง[13] 1 -1.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:00 4 Moreton Bay United U23 2-2
2-1
Lions FC U23 6 -0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 14:00 4 [5]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 3-1
1-1
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์[3] 4 -0.25
+0
-0.25
afc u23 championship (afc u23 championship)
FT 14:00 ลาว (ยู 23) 3-2
1-2
มองโกเลีย (ยู 23) +0.25
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
Pend 14:00 Rangers SC
เดลี เอฟซี +0
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:00 1 Bali All Stars 1-5
0-3
Sahedewa Galapagos Utd 1 +2

+0.75
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 14:00 นางาโนะ(ฟุตซอล) 1-2
1-0
นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:15 PS Gorut 7-1
3-1
Sparadis United 1 -1.75
-2.25

-0.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 2 [2]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 3-2
2-1
ซูวอน ซิตี้[5] 3 -0.75
-1
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:30 3 [7]ไทจง เอฟซี 0-4
0-3
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์[2] 1 +0.75
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 14:30 สุรินทร์ เอฟซี 0-4
0-1
ศรีสะเกษ เอฟซี +0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 3 [10]มูทัล เอฟซี 2-1
0-0
Chelsea FC Soccer School (HK)[12] 3 -0.25
+0
FT 14:30 3 [4]ตวนมุน เอสเอ 3-2
2-0
Kwai Tsing District FA[2] 1 +0
Postp 14:30 [7]Yau Tsim Mong
ฟลาเวอร์[14] -
FT 14:30 1 [13]ฟู มูน เอฟซี 0-4
0-1
เซา โฮเซ เอพี[6] +1.25
FT 14:30 1 [1]เกาลูน ซิตี้ 1-1
0-0
หว่านไจ๋[8] 1 -2
FT 14:30 2 [3]ถั่ง ซิง เอฟซี 4-1
4-1
Kwong Wah AA[11] 2 -1.75
-1.5
FT 14:30 [9]กุ๊นถอง 0-3
0-2
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[5] 1 +0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:30 4 FSK Klungkung 1-3
1-2
Persekaba Bali 1 +0
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
Pend 14:30 Islands
Heng Wah FC +0
FT 14:30 1 Sai Kung District FC 7-1
6-0
Ornament FC 1 -0.5
-1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 14:40 3 [WA-4]Dinamo Saint Petersburg 2-1
0-0
เอฟเค ชิต้า[WA-8] 1 -1.25
-1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 1 1 [2]บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 0-3
0-1
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[3] 2 +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 15:00 [CA-9]คแวนท์ ออบนินส์ค 1-2
0-1
โรดิน่ามอสควา[CA-1] +1.75
+1.25
+1.5
FT 15:00 1 [WB-5]FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 1-0
0-0
ชินนิค ยาโรสลาฟ[WB-1] 5 +1.5
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 15:00 1 CS U Craiova U19 3-1
2-0
LPS Bihorul Oradea U19 1 -1.75
-2

-3
FT 15:00 6 ACS Sepsi U19 1-4
1-1
Farul Constanta U19 3 +1.75
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 15:00 2 Moroka Swallows Reserves 2-2
1-0
Marumo Gallants Reserves +0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 1 [11]พีเอส ติร่า 0-1
0-1
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[1] 1 +0.5
+0.75
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 4 กำแพงเพชร 4-2
2-2
น่าน เอฟซี 1 -0.25
FT 15:30 2 สุรินทร์ โขงชีมูล 0-4
0-1
ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด +0.75
FT 15:30 3 ปทุมธานี ยูไนเต็ด 3-1
2-1
สระบุรี เอฟซี 4 +0
FT 15:30 1 บางกอก เอฟซี 3-1
1-0
Muangnont Bankunmae FC 3 -1
-1.75
FT 15:30 2 1 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2-1
0-1
สมุทรปราการเอฟซี 1 3 -0.75
-1
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 16:00 [10]เอฟเค ไพรบราม บี 1-1
0-0
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก[7] -0.25
+0
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 5 Erzurum BB U19 4-2
2-1
บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) 1 4 -0.25
afc u23 championship (afc u23 championship)
FT 16:00 ติมอร์-เลสเต(ยู23)(N) 1-0
0-0
ฟิลิปปินส์(ยู23) -0.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:00 2 [19]ดูนาเรีย คาลาราซี 0-2
0-1
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[10] 1 3 +0.5
+1.25
+1
FT 16:00 3 [13]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-0
0-0
กลอเรีย บูซัว[5] 1 2 +0.5
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 16:00 2 1 ริเยกา (ยู 19) 2-1
1-0
แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 2 4 -0.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 5 AFC Botosani U19 5-0
3-0
FC Academica Clinceni U19 -1
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
Postp 16:00 FK Nove Zamky (w)
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) -
ฟุตบอลหญิงไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus Women Division 1)
FT 16:00 1 โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) 6-0
2-0
Karmiotissa Chrisomilia (W) 1 -2.5


-4.5
Bhutan League Women (Bhutan League Women)
FT 16:00 Mandala (w) 1-1
0-1
Paro FC (W) -1
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 16:15 [16]วิคตอเรีย ซิซคอฟ(N) 0-0
0-0
วิโซซิน่า จิคลาวา[12] -0.5
-0.25
-0.5
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 16:15 1 [M-2]ซิกม่า โอโลมุช บี 3-1
2-0
วิโซซิน่า จิคลาวา 2[M-13] 1 -1.75
-2
-2.75
FT 16:15 [B-8]ฮราเดตซ์กราลอเว บี 1-0
0-0
โบฮีเมียนส์ 1905 บี[B-12] +0.25
FT 16:15 2 [M-8]ยูนิโก้ 3-2
1-0
บลานส์โค[M-5] 2 -0.75
FT 16:15 1 [M-7]สโลวัคโก้ 2 3-1
1-0
สโลแวน โรซิค[M-6] 2 -0.75
-0.5
FT 16:15 2 [B-5]ปาร์ดูบีค บี 1-4
1-2
มลาด้า โบเลสลาฟ 2[B-14] 2 -0.25
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 16:15 2 FC Strani 0-1
0-1
FC Vsetin 5 +0.25
+0.5
FT 16:15 2 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี 0-1
0-0
วิทโควิซ 3 -0.5
-0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 16:30 1 [15]FC Superfund Pasching 0-5
0-1
เอสเคยู อัมเสตทเทน[7] 3 +0.25
+0.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 16:30 2 [2]สปาร์ตาปราก 2 5-1
1-1
ดูก้า ปรากซ์[5] 4 -0.25
-0.5
-0.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 16:30 1 [8]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 3-0
2-0
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี[9] 2 +0
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 16:30 2 Raca Bratislava 8-2
4-0
SK Nova Dedinka 2 -3.5
FT 16:30 1 Slavia TU Kosice 7-0
1-0
Slovan Giraltovce 2 -1.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 16:30 2 [11]พัลเซ่น 2 1-2
0-1
สลาเวีย ปราก 2[6] 1 +0.5
+0
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 16:30 [8]ดูก้าปรากซ์(ญ) 3-1
3-1
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)[4] 1 +1.75
+1
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 16:30 4 [9]แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 0-3
0-0
First Vienna women (W)[5] +1.75
+2.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:30 2 [8]เอฟเค อูราล-2 1-4
1-0
อัมคาร์ เพิร์ม[4] 3 +0
+0.25
+0
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 16:30 3 สโลวาน เอชเอซี 7-1
0-0
SV Gerasdorf Stammer 1 -2
FT 16:30 2 1 ASK Klagenfurt 2-1
0-0
เอสวี เลนดอร์ฟ 1 +0
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 16:30 Dukla Banska Bystrica (W) 1-1
0-0
FC Petrzalka (w) 1 +0
+0.25
+0
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 16:30 3 1 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 1-0
0-0
Youngmen SC 1 -0.5
-1
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 16:30 4 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19) 1-3
0-3
เซลต้า บีโก้(ยู 19) 1 4 +0.25
India Punjab Super League (India Punjab Super League)
FT 16:30 1 Jagat Singh Palahi FA 2-1
2-0
SGHS FA 6 -0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:45 [16]เอซี มิลาน(เยาวชน) 0-1
0-0
ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)[3] 4 -0.25
+0
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 17:00 3 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2-1
2-0
เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) -0.5
-0.75
FT 17:00 1 Elversberg (W) 1-5
1-1
อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 1 +0.5
+0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 2 [12]กวางจู เอฟซี 2-2
0-1
แกงวัน เอฟซี[10] 2 +0
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 17:00 2 [5]อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 4-2
2-1
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[3] 2 -1.5
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [16]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 1-1
0-0
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)[7] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 1 [4]เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-0
0-0
นาโปลี(เยาวชน)[7] 2 -0.75
-0.5
-0.75
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 17:00 6 [1]อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 1-1
1-1
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า[4] 5 -1.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [4]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 0-0
0-0
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)[8] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 1 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 1-0
0-0
ลา ยูเนียน ซีเอฟ 3 -0.25
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 17:00 2 [B-6]เครนดิ 1-1
0-0
ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์[B-7] 1 3 +0
-0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:00 [8]Shakhter Soligorsk II 1-1
1-0
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค[2] 2 +0.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 17:00 ABFF U19 (w) 0-5
0-2
เอฟเค มินสก์ (ญ) -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 17:00 [10]ชิคฮูร่า 1-1
1-0
ชักดิดี้[7] +1
FT 17:00 2 [8]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1-1
1-0
เมรานี่ ทบิลิซี่[5] 2 +0
FT 17:00 [3]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 3-1
2-0
เอฟซี เชอวาร์เดนิ[6] 2 -1.5
-1.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 17:00 [A-5]โซรัซ FK อูลกัช 1-0
0-0
ชูตัน กูซาร์[A-8] -1
FT 17:00 [A-6]แยงไกเยอร์ 2-0
0-0
เอรัล นิวคัส[A-7] +0
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 3 [4]เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0-0
0-0
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[12] 2 -1.25
-1.5
FT 17:00 3 [8]เรอัล เบติส ( ญ ) 4-2
4-0
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)[3] 1 +0.25
+0.5
+0.25
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 17:00 Karachi United 0-0
0-0
Civil Aviation Authority FC +0
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 17:00 Wuppertaler SV Borussia U17 1-7
1-3
เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) -
Pend 17:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17)
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) -
FT 17:00 SG Unterrath U17 0-1
0-1
เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) 1 -
FT 17:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 2-0
1-0
เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) -
FT 17:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) 0-1
0-0
โบคุ่ม (ยู 17) -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 17:00 2 [W-7]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 0-0
0-0
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)[W-4] 1 +0
-0.5
-0.25
FT 17:00 3 [S-7]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) 3-0
0-0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)[S-14] 1 4 -0.75
-0.5
FT 17:00 2 [S-18]FC Astoria Walldorf(U19) 1-1
1-0
เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)[S-8] 3 -0.25
+0
FT 17:00 2 [W-2]ชาลเก้ 04 (ยู 19) 2-2
1-0
วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19)[W-9] 1 5 -2.25
FT 17:00 3 [17]วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) 0-1
0-0
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)[11] 2 +0
FT 17:00 2 [S-3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 2-4
0-3
เอาก์สบวร์ก(ยู 19)[S-15] 3 -1
FT 17:00 3 [1]โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 1-0
0-0
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)[10] 4 -0.75
-0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 17:00 WSG Swarovski Tirol B 0-5
0-5
Worgl Obi SV +1.75
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 1 [BG-12]เซริก เบเลดิเยสปอร์ 0-2
0-0
Hekimoglu Trabzon[BG-3] +1
+0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 3 [14]เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 1-2
0-1
Torpedo Miass[10] 4 +1.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 [17]Vihiga Bullets 2-3
1-2
กากาเมก้า โฮมบอยซ์[4] +1
+1.5
FT 17:00 1 [9]แมทารี่ ยูไนเต็ด 0-6
0-1
คาริโอแบงกิ ชาคส์[6] 2 +0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 4 KS Stal Chocianow 0-7
0-3
GKS Prochowiczanka Prochowice 2 +0
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 17:00 เวซสเพรม เอฟซี 2-1
1-1
คาโปสวาร์ 4 -1
FT 17:00 2 Gyirmot SE II 1-2
0-1
ETO Akademia 4 -0.25
Postp 17:00 Ujpesti TE B
Jaszberenyi FC -
Postp 17:00 ปาคซิ เซ 2
ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี +0
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 1 Dinamo Bucharest U19 9-1
4-1
ACS Bucharest U19 -3
-3.5
FT 17:00 3 1 Concordia Chiajna U19 1-0
0-0
CSM Politehnica lasi U19 4 -0.25
Pend 17:00 Steaua Bucuresti U19
CSA Steaua Bucuresti U19 +0
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 17:00 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 1-4
1-2
MSK Zilina (w) +2
+2.5
FT 17:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) 5-2
3-1
เอเอส เทรนซิน(ญ) 2 -2.5
-3
-3.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 Seccio Esportiva AEM (w) 3-2
0-2
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 1 +0
Greece U19 (Greece U19)
FT 17:00 2 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 2-1
1-1
โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 2 -2
FT 17:00 1 ปาส ลาเมีย(ยู19) 1-1
0-0
อโตรมิโตส (ยู 19) 1 +0.75
FT 17:00 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 2-3
0-0
โอลิมเปียกอส(ยู 19) 1 +1
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 17:00 2 Trnje 3-2
0-0
GAJ Mace 3 +0
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
Pend 17:00 FK Lokomotiv Stara Zagora (W)
เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ ) +1.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 3 1 [10]เคย์เซริสปอร์ 2-1
0-1
คารากูมรัค[7] 1 3 +0
+0.25
+0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 2 [1]อุมรานิเยสปอร์ 2-1
1-1
Tuzlaspor Kulubu[7] 1 -0.75
-1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 1-0
0-0
ซีดี คารินเยนา -0.25
-0.75
FT 17:30 3 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-0
0-0
ปาร์ลา เอสคูเอลา 1 -0.25
-0.5
FT 17:30 9 2 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0-1
0-1
Fuenlabrada B 1 6 +0.5
FT 17:30 เอซเตรมาดูรา บี 3-1
3-0
ซีดี เมียยาดาส -0.25
FT 17:30 6 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 0-1
0-0
บียาร์เรอัล ซี 2 +0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 17:30 3 1 [9]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-2
0-1
ปิโตรลูล โปรเอสติ[1] 3 +1.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:30 3 1 [18]ซานคักเทเป เอฟเค 2-3
0-3
บัทมาน เปโทรลสปอร์[1] 2 +0.75
+1.25
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 17:30 1 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 0-2
0-1
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 1 +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:45 ซีดี พราวิอาโน 1-0
0-0
SD Navarro CF -0.5
-0.75
-0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:48 2 เอดี ซานฮวน(ยู 19) 1-1
0-1
ซีดี อลาเบส(ยู 19) 1 +0.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 2 [13]เอฟซี อูฟา 1-0
0-0
เทเลค กรอซนี่ย์[10] 3 +0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 18:00 [5]Estrela da Amadora 0-0
0-0
ปอร์โต้ บี[13] 3 -0.5
-0.25
FT 18:00 3 [9]ซีดี มาฟรา 1-1
1-0
สปอร์ติ้ง โควิลฮา[14] 1 -0.25
-0.75
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 18:00 ลิธัวเนีย(ยู 17) 1-4
1-1
ลัตเวีย(ยู 17) -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 18:00 1 [3]สปายริส เคานาส 2-0
2-0
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[8] 1 -1.25
-1.5
-1.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 5 [18]เทคสติลชิค อีวาโนโว 4-1
1-1
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[9] 1 +0.25
FT 18:00 5 1 [14]โดลโกพรูดนี่ 2-2
1-0
โรเตอร์ โวลโกกราด[13] 4 +0.25
+0.5
+0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 18:00 1 [7]ทรานส์ นาร์ว่า 0-2
0-0
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[2] +2
+2.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 18:00 [6]ดินาโม ออโต 0-1
0-1
FC Sfintul Gheorghe[4] +1
+0.75
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
FT 18:00 1 Sportfreunde Siegen (w) 0-9
0-2
เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) 1 +1.25
+1.5
FT 18:00 [GER WD1-10]แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 0-1
0-1
เอสซีซันด์(ญ)[GER WD1-12] 2 +0
+0.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 18:00 3 [8]เอฟเค แวน 0-4
0-2
อลาชเคิร์ต[7] 2 +0
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [15]Zha Buse U19 0-2
0-1
คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)[2] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 3 [2]ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 1-1
0-0
หนองบัวลําภู[11] 4 -1.25
-1.5
-1.25
FT 18:00 1 [9]สมุทรปราการ ซิตี้ 2-1
0-0
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[13] 1 -0.25
+0
-0.25
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 18:00 Garr and Ava 9-0
4-0
Suduva Marijampole II -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 1 CD Llanes 1-0
0-0
เอล ซาน มาร์ติน 1 -0.5
-0.25
+0
FT 18:00 CD Cuarte Industrial 1-0
0-0
CD Binefar +0.25
+0
FT 18:00 5 ซีพี บียาร์โลเบลโด 2-0
0-0
CD Torrijos 3 -0.75
-1
FT 18:00 CD Pozoblanco 2-1
0-0
AD Cartaya -0.5
FT 18:00 CE Manresa 0-0
0-0
Girona B -0.25
FT 18:00 CD Azuqueca 2-0
0-0
มันเชโก้ ซิวดัด -0.5
-0.75
FT 18:00 Huracan de Balazote 2-3
0-0
UD Almansa +0
-0.25
FT 18:00 2 อัลเมเรีย บี 1-0
0-0
ซีดี ฮัวโตร เวก้า 2 -1
-0.5
-0.75
FT 18:00 7 ซีดี โควาดอนก้า 3-1
0-1
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 1 4 -0.25
FT 18:00 3 AD Villaviciosa De Odon 1-0
0-0
ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 3 -0.25
FT 18:00 3 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 2-1
0-0
Grama 1 4 +0
+0.25
FT 18:00 SD Lenense 2-0
1-0
Real Titanico Laviana -0.25
-0.75
-0.5
FT 18:00 4 โคนิล ซีเอฟ 1-1
0-0
ซีดี เตรรา 1 +0.5
FT 18:00 ยูดี มาร์เบลล่า 1-0
0-0
โมทริล ซีเอฟ -0.25
FT 18:00 3 ซีดี วาเรีย 0-0
0-0
Calahorra B 2 -0.5
-0.75
FT 18:00 4 EG El Palmar 0-1
0-0
เรอัล มูร์เซีย 2 1 +0
+0.25
FT 18:00 CD Tarancon 3-0
0-0
ลา โรด้า ซีเอฟ -
FT 18:00 3 Ursaria 0-0
0-0
Torrejon CF 3 +0
FT 18:00 3 ซีดี คาเบเซนเซ 1-1
0-1
CD Rota 3 -0.75
FT 18:00 3 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 0-1
0-1
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 3 +0.25
FT 18:00 4 Ibiza Sant Rafel 2-3
2-1
ซานตันยี 3 +0
FT 18:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 5-0
1-0
Luarca CF -1.5
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 18:00 2 [6]เอฟซี เอลวา 0-0
0-0
ปาร์นู เจเค[8] 3 -0.75
-0.5
FT 18:00 2 [1]เอฟซี มาร์ดู 2-1
1-0
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[3] 2 -0.75
-1
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 3 [18]ราชนาวีสโมสร 3-0
2-0
กรมศุลกากร เอฟซี[10] 1 1 +0.25
+0.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 18:00 1 [4]เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 0-1
0-1
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)[6] -2
-1.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:00 1 [5]เปอร์เซบายา สุราบายา 2-0
1-0
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด[18] 2 -0.75
-1.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 18:00 4 [5]ทาบาซาลู ชาร์ม่า 0-3
0-2
Tallinna FC Ararat TTU[3] 2 +0
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 2 [5]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 3-0
2-0
บิยาร์เรอัล(ญ)[15] 1 3 -2
-2.25
FT 18:00 3 [16]ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 1-0
0-0
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)[9] 1 +0.5
+0.75
+0.5
FT 18:00 1 [6]CD Alaves (W) 1-1
1-1
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)[11] 2 +0.5
+0.25
FT 18:00 [1]บาร์เซโลน่า(ญ) 8-1
3-1
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[2] 2 -3.25
-3.75
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 18:00 [2]สปาร์ตา ปราก (ญ) 2-1
0-0
สโลวัคโก้ (ญ)[3] -2.5

-3.5
afc u23 championship (afc u23 championship)
FT 18:00 เลบานอน(ยู23)(N) 4-0
1-0
เนปาล(ยู23) -0.75
-1.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 18:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 3-1
3-0
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 1 [2-3]โอซาซูน่า บี 1-1
0-1
เปน่า สปอร์ต[2-17] 1 5 -0.75
-1
FT 18:00 4 [4-2]ซีดี โคเรีย 2-2
0-0
เอดี เซวตา[4-8] 6 +0
-0.25
FT 18:00 [5-4]ยูดี เมลิลล่า 1-0
0-0
ยูดี เลบานเต้ บี[5-9] 1 -0.5
FT 18:00 4 [8]มอสโตเรส 2-0
0-0
UD Llanera[18] -0.25
FT 18:00 2 [2]กอมโปสเตลา 2-0
1-0
จี.เซโกเบียน่า[10] 3 -0.25
FT 18:00 2 [4-5]อันเทคัวร่า ซีเอฟ 2-2
1-1
คาเซเรโน่[4-3] 1 3 +0
-0.25
FT 18:00 2 1 [3-2]เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 0-0
0-0
Ibiza Islas Pitiusas[3-6] 4 +0
FT 18:00 3 [5-12]แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 1-0
1-0
UD Socuellamos[5-16] 6 -0.5
+0
FT 18:00 3 [5-3]กรานาดา ซีเอฟ บี 3-3
2-1
ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้[5-6] 4 -0.25
FT 18:00 1 [4-10]ดอน เบนิโต้ 1-1
0-0
พานาเดอเรีย พูลิโด้[4-17] 2 -1
FT 18:00 2 [3-15]SD Huesca II 1-0
0-0
ซีอี ยูโรปา[3-16] 1 -0.25
-0.5
FT 18:00 4 [3-18]เอสดี อีเจีย 1-1
1-1
Andratks[3-7] 2 -0.5
FT 18:00 1 [17]ยูซี เซียราส 0-1
0-0
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล[7] +0
FT 18:00 2 [4-7]ซีดี มอนติโฆ่ 2-0
1-0
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี[4-9] 2 +0
-0.25
FT 18:00 [3-5]เอสดี ฟอร์เมนเตรา 2-1
2-1
เยย์ดา[3-10] +0
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 18:00 [B-12]Seia FC(U17) 0-1
0-0
CA Fundao U17[B-10] -
FT 18:00 [A-4]เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) 1-4
0-0
เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17)[A-1] -
FT 18:00 [1]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) 1-1
0-0
เบนฟิก้า(ยู 17)[2] -
FT 18:00 [B-11]เรกัว ยู17 0-2
0-0
ทอนเดลา(ยู 17)[B-3] -
FT 18:00 [A-8]Merelinense U17 0-4
0-0
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17)[A-7] -
FT 18:00 [C-8]Loures(U17) 3-4
0-0
สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17)[C-9] -
FT 18:00 [B-5]เบาวิสต้า(ยู 17) 4-0
0-0
แอนาเดีย(ยู 17)[B-4] -
FT 18:00 [B-9]Salgueiros U17 0-4
0-0
เอสปินโญ ยู17[B-6] -
FT 18:00 [7]เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) 1-2
0-0
วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17)[3] -
FT 18:00 [C-5]มาเรียลวาส ยู17 1-4
0-0
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17)[C-1] -
FT 18:00 [C-7]Sintrense(U17) 3-3
0-0
Sacavenense(U17)[C-2] -
FT 18:00 [C-12]ซีเอ ฟันเดา(ยู17) 0-6
0-0
Torreense U17[C-6] -
FT 18:00 [C-4]อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) 1-2
0-0
ฟาตีมา(ยู17)[C-3] -
FT 18:00 [11]คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 1-1
0-0
Praia Milfontes(U17)[12] -
FT 18:00 [6]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) 3-6
0-0
เบเลเนนส์(ยู 17)[4] -
FT 18:00 [A-5]Uniao Nogueirenes U17 1-0
0-0
พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17)[A-2] -
FT 18:00 [B-2]ปาโดนเซ่(ยู 17) 0-3
0-0
ปอร์โต้(ยู 17)[B-1] -
FT 18:00 [5]โควา พีดาเด้(U17) 2-5
0-0
จีดี เอสโตริล(ยู 17)[9] -
FT 18:00 [B-7]เฟยเรนเซ่(ยู 17) 1-1
0-0
Lusitania Lourosa U17[B-8] -
FT 18:00 [8]Oeiras(U17) 1-2
0-0
ลัวเล็ทตาโน(ยู 17)[10] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 18:00 3 [12]ยูนิเรีย เดจ 2-0
2-0
โปลิ ทิมิโซอาร่า[16] 2 +0
+0.25
+0
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 1 [BG-11]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-2
0-0
โครัม เอฟเค[BG-4] 3 +0.5
+0.25
FT 18:00 2 [BG-17]ตูร์กัสลูสปอร์ 1-0
0-0
อินโกลสปอร์[BG-13] 1 +0.25
FT 18:00 3 [12]ยูทัส ยูแซกสปอร์ 0-0
0-0
เพนดิคสปอร์[1] 1 +0.5
FT 18:00 2 1 [BG-20]คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0-1
0-1
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี[BG-5] 1 2 +1.75
+1.5
FT 18:00 5 [BG-16]เออร์กินิ วิไลมิซิ 2-1
1-0
อดิยามานสปอร์[BG-19] 3 -0.25
FT 18:00 4 [11]อันคารา เดไมสปอร์ 2-1
1-0
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[15] 3 -0.25
FT 18:00 [BG-7]เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 5-0
1-0
เบเลดิเย แวนสปอร์[BG-2] +0
FT 18:00 3 [BG-1]ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 2-3
1-0
โซมาสปอร์[BG-10] 3 -0.75
-1
-0.75
FT 18:00 1 [6]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-1
0-1
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[14] -0.5
-0.25
FT 18:00 2 1 [BG-15]ซาริเยอร์ 1-2
0-1
โบดรุมสปอร์[BG-8] 3 +0.25
FT 18:00 1 [13]เคอร์คลาเรลีสปอร์ 2-1
1-0
ซองกุลดัค[9] -0.75
FT 18:00 5 [4]นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 2-0
1-0
Ispartaspor[5] 1 1 -0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 [C-7]Dai Lin Jissbon 6-0
3-0
Ceyhanspor[C-17] -
FT 18:00 1 [7]Osmaniyespor 1-2
0-1
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์[13] 6 -0.75
-0.5
FT 18:00 4 [C-12]Celspor 1-0
1-0
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์[C-18] 5 -1.5

-2.5
FT 18:00 [C-10]Agri 1970 Spor 2-1
0-1
Cankaya FK[C-6] 1 -
FT 18:00 [B-17]Darica Genclerbirligi 2-0
0-0
ฮาเซทเทเป้ เอสเค[B-15] -
FT 18:00 5 [B-8]Yeni Altindag BS 0-1
0-0
Elazig Belediyespor[B-13] 5 -0.5
FT 18:00 3 [14]บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 0-2
0-1
Erbaaspor S[5] 2 +0
FT 18:00 [C-13]โมด้าเฟน สปอร์ 0-1
0-1
EdirnesporGenclik[C-5] -
FT 18:00 2 [B-18]Carsambaspor 1-2
0-2
76 Igdir Belediye spor[B-6] +0.25
FT 18:00 1 [B-5]มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 2-0
1-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor[B-16] 1 -1
-0.75
FT 18:00 [11]Catalca Spor 1-0
0-0
Kutahyaspor[3] -
FT 18:00 [17]Karaman Belediyespor 2-2
1-1
Yldrm Belediyesispor[8] 1 -
FT 18:00 [9]Nevsehirspor Genclik 1-0
1-0
อลาซิกสปอร์[10] -
FT 18:00 1 [C-16]Mardin BB 1-3
0-1
ออฟสปอร์[C-15] -
FT 18:00 2 [B-11]ยอมราสปอร์ 1-0
0-0
Bayrampasa[B-14] 1 -0.25
FT 18:00 [B-7]Sile Yildizspor 1-0
1-0
คิซิลคาบอลัคสปอร์[B-19] -
FT 18:00 1 [C-2]อีร็อกสปอร์ 3-0
0-0
Orduspor[C-3] 1 3 -0.25
-0.5
FT 18:00 [B-4]Yeni Orduspor 1-3
0-2
Erzin Belediyespor[B-3] -
FT 18:00 [4]Kelkit Belediye Hurriyet 0-0
0-0
Utkoi[2] -
FT 18:00 [12]Artvin Hopaspor 2-1
1-0
Bergama Belediyespor[16] -
FT 18:00 1 [B-2]ดัคซีสปอร์ 3-2
1-1
Kestel[B-10] -
FT 18:00 [C-4]Turk Metal Kirikkale 1-0
0-0
กูมัสฮาเนสสปอร์[C-9] -
FT 18:00 [B-12]Halide Edip Adivarspor 0-0
0-0
Aksarayspor[B-9] -
FT 18:00 3 [C-11]คาซิยาก้า 1-4
0-1
Karaman Belediyesi Spor[C-8] 2 -0.25
FT 18:00 [15]Kahta 02 Spor 2-1
1-1
Hendek Spor[6] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [CA-8]FK Znamya Noginsk 3-1
1-1
Metallurg Vidnoye[CA-11] -1.25
-1
FT 18:00 1 [S-14]โรเตอร์ โวลโกกราด บี 0-3
0-1
สปาร์ตัก นาลชิค[S-10] +0.75
+0.5
+1
FT 18:00 4 [S-12]สตาฟโรพอล-2009 1-0
1-0
เอฟเค ไบโอลอก[S-9] 1 3 -0.5
-0.25
-0.75
FT 18:00 2 [CB-6]อแวนการ์ด คุร์สค์ 1-0
0-0
ซัลยุต[CB-4] 3 +0.5
+0.25
FT 18:00 2 [CB-8]เซนิต เปนซา 3-0
1-0
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์[CB-9] 1 5 -0.25
-0.5
FT 18:00 2 [9]FK Spartak Tuymazy 4-0
2-0
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์[15] 4 -0.75
-1
FT 18:00 4 [12]เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 0-2
0-1
โนสต้า โนโวทรอย[13] -0.25
+0
FT 18:00 3 [CB-10]เอฟเค การูก้า 1-1
0-1
อาร์เซน่อล ตูล่า 2[CB-7] 1 -0.5
-0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 18:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 0-0
0-0
Sebeta City 2 -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 4-1
0-0
Karkonosze Jelenia Gora -1.5
-2
FT 18:00 3 พิลิแกน โลวิส 2-3
1-2
Blonianka Blonie 5 -0.25
-0.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 18:00 1 Killester Donnycarne 4-0
2-0
Edenderry Town FC 2 -0.75
FT 18:00 Firhouse Clover FC 4-1
3-0
ลิฟฟีย์ เพลียส์ 1 1 +0.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 2 AD Son Sardina (w) 0-1
0-1
Balears FC (W) 3 -0.5
FT 18:00 1 ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ) 2-3
0-0
Real Madrid II (W) 1 +0.75
+0.5
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
Postp 18:00 Peniche
GD Fontinhas +0.5
+0.25
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women)
FT 18:00 2 FK Kauno Zalgiris (w) 0-0
0-0
FK Zalgiris Vilnius (W) 2 +2
+2.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 มาลาก้า(ยู 19) 6-2
1-0
บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) 1 -1.75
-1.5
FT 18:00 1 Pabellon Ourense CF 0-1
0-0
ลูโก(ยู 19) 1 3 +0.5
+0.25
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 18:00 2 นาซิโอนัล (ยู19) 0-6
0-1
เบนฟิก้า(ยู 19) 2 +1.75
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 Kathorus United (W) 0-2
0-0
VUT (w) 3 -0.5
FT 18:00 1 Nicko Taurus Women 4-2
1-1
Hallelujah Zebra Force (w) 3 -1.75
FT 18:00 1 Umlazi Arsenal FC (w) 0-3
0-3
Westville United (W) 3 +4
+3.5
FT 18:00 Young Exapandables (W) 2-4
0-1
Rustenburg Ladies (W) +3
Poland League Women (Poland League Women)
Postp 18:00 KKP Stomil Olsztyn Women
Zabkovia Zabki (w) -
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 18:00 3 อูเนียว ไลเรีย 2-2
1-1
โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 1 3 -0.75
-1.25
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 18:00 5 [B-9]คาสเตลล่อน 2-1
1-0
แอตเลติโก บาเรียเรส[B-2] 4 +0
-0.25
FT 18:00 1 [A-17]ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 0-0
0-0
ซาลามังก้า[A-1] 1 +0
+0.25
FT 18:00 2 [B-11]ซีดี อัลโคยาโน่ 0-0
0-0
อัลเจซีราส[B-4] 2 +0
-0.25
FT 18:00 2 [A-6]เอสดี โลโกรเนส 1-1
1-1
แอธเลติก บิลเบา บี[A-14] 3 +0
-0.25
FT 18:00 3 [B-8]รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-0
1-0
แอตเลติโค ซานลูเกโน่[B-7] 2 -0.25
-0.75
FT 18:00 1 [A-10]เซลต้า บีโก้ บี 0-1
0-0
ยูดี โลโกรนเยส[A-5] 1 +0
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 18:15 2 [17]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0-1
0-0
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[3] 1 +1
+1.25
+1
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 18:15 1 [9]เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 1-2
0-1
Feyenoord Rotterdam (W)[3] 1 +2.5
+2.75
+2.5
FT 18:15 [2]ซโวลเล่ (ญ) 1-3
1-1
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)[4] +1.5
+1.25
FT 18:15 [5]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 1-0
0-0
วีวี อัลค์มาร์ (ญ)[8] -2.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:15 [10]เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 0-1
0-1
เฮอร์กี้-สปอร์ท[7] 4 +0
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:15 [9]อาร์แมน โกฮาร์ 0-0
0-0
Shahrdari Hamedan[3] -0.5
FT 18:15 1 [5]มาลาวัน 1-0
0-0
แคชไค[2] 2 -0.25
-0.5
FT 18:15 [12]บาดราน เอฟซี 0-1
0-0
FC Vista Turbine[14] -1.25
-1
FT 18:15 [13]ไซปา 2-1
1-1
เมส เคอมัน[6] -0.25
+0
+0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:15 4 อัลฮัวริโน 1-3
1-2
UD Torre del Mar 3 -0.25
-0.5
-0.25
เลบานอน พรีเมียร์ 2 (Lebanese Premier 2)
FT 18:15 5 Nahda Barelias 3-0
2-0
AL Nabi Sheet 3 +0.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 18:30 3 [12]วิสล่า พล็อค 2-0
1-0
วิสล่า คราคอฟ[14] 3 +0
-0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 18:30 [3]อินเตอร์ มิลาน 2-0
0-0
อูดิเนเซ่[14] 2 -1.25
-1.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 18:30 3 [11]ซังค์ พอลเท่น 1-1
0-0
ออสเตรีย ลัสเตนัว[1] 2 +0
-0.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 18:30 3 [2]เอฟเค วัลเมียรา 1-0
1-0
เมตต้า/ลู ริกา[7] 3 -1.5
-2.25
-2
FT 18:30 3 [4]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 3-1
2-0
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์[6] 1 -1.25

-2.25
-2
FT 18:30 4 [1]ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-0
0-0
ริก้า เอฟซี[3] 2 4 -0.5
-0.75
FT 18:30 [8]Noah 0-3
0-0
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา[5] -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 18:30 [13]ตอร์ปิโด มินส์ค 0-3
0-1
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[1] 1 +1.25
+1
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:30 2 [6]การท่าเรือ เอฟซี 1-2
1-0
ชลบุรี เอฟซี[5] 3 -0.75
-0.5
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:30 4 [1]Kheybar Khorramabad 2-1
1-1
เอสเตกัล คูซสถาน[11] 2 -0.5
-0.25
FT 18:30 2 [7]โคเชห์ ทาเลย์ 2-1
0-0
Mes Shahr-e Babak[15] 1 -1.25
-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:30 1 ซานแอนดรู 2-0
2-0
ซีเอฟ เปราลาดา 1 -0.5
-0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:30 2 [14]นครปฐม เอฟซี 0-0
0-0
ลำพูน วอร์ริเออร์[6] 1 +0.25
+0
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 18:30 2 อัล-โตร่า 0-1
0-0
Al Karmel JD 2 -1
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 18:30 2 [7]ฟิออเรนติน่า (ญ) 0-1
0-1
เอซี มิลาน(ญ)[3] +0.5
FT 18:30 1 [5]โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 2-0
1-0
ซาสซูโอโล่ (ญ)[2] 3 +0
-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:30 3 [WA-2]FC Tver 1-0
1-0
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[WA-5] 1 -1.5
-1.25
FT 18:30 4 [WB-8]Khimik Dzerzhinsk 0-1
0-1
FK Volna Nizhegorodskaya[WB-4] 1 +0.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:30 2 1 AFSK Kiev 0-3
0-2
เชอคาสกี้ ดีอินโปร 2 -0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:30 CD Monte Women 0-0
0-0
Bizkerre Women +0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:30 2 CD Getxo U19 1-1
0-0
ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) 2 -0.25
+0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:40 1 [2]เมียดิซ เลกนิก้า 1-0
0-0
อาร์ก้า กดิเนีย[5] +0
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 18:45 [12]เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 1-6
1-4
โอลิมปิก ลียง (ญ)[1] +4.25
+4.5
FT 18:45 1 [7]ดีฌง(ญ) 0-3
0-1
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)[2] +3.75
+3.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:45 [18]แมชชีน ซาซี่ 1-2
0-2
Shahrdari Astara[8] +1
+1.75
+1.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:45 1 [20]Samarra 1-3
0-2
Newroz SC(IRQ)[13] 3 -0.25
FT 18:45 4 [10]อัล ฮานลาบา 0-0
0-0
อาร์บิล[12] 1 -0.5
FT 18:45 2 [7]Al Talaba 3-2
3-1
นาฟิต อัล ยันนูป[5] +0
FT 18:45 [15]Al Diwaniya 2-2
1-0
Zakho[6] -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:45 1 SD Villestro (W) 1-2
1-1
UD Mos (W) 1 +3
+3.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:45 1 CD Bezana U19 0-0
0-0
อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 1 +0.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 19:00 1 [8]อองเช่ร์ 1-2
1-0
นีซ[2] 2 +0
+0.25
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 19:00 3 1 [7]มาเธอร์เวลล์ 1-6
1-2
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[1] +1.25
+1.5
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 19:00 1 [11]โคลอส โคซาลิฟก้า 0-1
0-0
เอฟซี ลวีฟ[12] 6 -0.5
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 19:00 2 [9]อโครโพลิส ไอเอฟ 3-1
1-1
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[4] 3 +0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:00 [N-16]อัสซีริสก้า 3-2
1-0
ไอเอฟ ซิลเวีย[N-9] +0.5
+0.25
+0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 3 2 [10]เวเลส 0-4
0-1
เฟเคิล[2] 3 +0.25
+0.5
FT 19:00 [19]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 1-0
0-0
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[1] 1 +1.5
FT 19:00 2 [20]โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 1-0
0-0