ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 30 ตุลาคม 2564ผลบอล 29 ตุลาคม 2564ผลบอล 28 ตุลาคม 2564ผลบอล 27 ตุลาคม 2564ผลบอล 26 ตุลาคม 2564ผลบอล 25 ตุลาคม 2564ผลบอล 24 ตุลาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 28 ตุลาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:30 | 2 [10]โคลัมบัส ครูว์ |
3-2
2-0 |
ออร์แลนโด ซิตี้[5] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 06:30 | 1 [4]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี |
1-0
0-0 |
ชิคาโก ไฟร์[12] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 06:30 | 3 [6]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
2-1
0-1 |
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ[11] 5 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 06:30 | 2 [7]ดีซี ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[8] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 06:30 | 1 [13]โตรอนโต้ เอฟซี |
2-2
0-1 |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[3] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
FT 06:30 | 2 [14]เอฟซี ซินซินเนติ |
3-6
3-2 |
แนชวิลล์ เอฟซี[2] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ (แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ) | |||||
FT 06:40 | 1 [Can PL-3]Forge FC |
0-0
0-0 |
มอนทรีออล อิมแพ็ค[MLS-8] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 4 [13]เมมฟิส 901 |
3-2
2-1 |
ทัลซ่า รัฟเนค[15] | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 07:00 | 1 [1]แอนติกา จีเอฟซี |
2-1
1-0 |
CD Achuapa[11] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 5 [10]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส |
1-0
0-0 |
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[8] 3 | +0 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 07:05 | 4 1 [14]คอร์เรคามินอส ยูเอที |
2-2
2-1 |
Club Chivas Tapatio[15] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:10 | 1 [12]เอฟซี ดัลลัส |
1-2
1-0 |
รีล ซอลต์ เลค[6] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 07:30 | 3 [BRA D1-3]ฟอร์ตาเลซ่า |
1-2
0-0 |
อัตเลติโก มิไนโร่[BRA D1-1] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 07:30 | 2 [BRA D1-4]ฟลาเมงโก |
0-3
0-2 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[BRA D1-12] 1 2 | -1.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:30 | 4 [14]บลูมมิ่ง |
1-1
0-1 |
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร[6] 4 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:55 | 1 [2]แคนซัส วิซาร์ดส์ |
2-0
1-0 |
แอลเอ กาแลกซี่[4] | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:00 | 3 [29]เรอัล โมนาร์ช |
1-3
1-1 |
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[14] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 08:00 | 3 [10]เอดี ซาน คาร์ลอส |
3-1
1-1 |
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[7] 4 | -0.25 | |
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:00 | 5 [5]ซีดี โอลิมเปีย |
1-0
1-0 |
มาราธอน[6] 3 | -1 | |
FT 08:00 | 2 [3]เรอัล ซีดี เอสปานา |
4-1
3-0 |
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ[8] 2 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 08:00 | [10]พลาเทนเซ่ |
1-2
1-0 |
CD Victoria[9] | +0 ▲▲-0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 08:00 | 1 [9]เม็กซิโก(N) |
2-3
1-2 |
เอกวาดอร์[52] 1 | -0.75 | |
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 08:00 | 2 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ |
3-1
2-0 |
เรอัลมาดริซเอฟซี 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:05 | 2 [1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
2-0
1-0 |
อ็องเซ่ กัลดาส[18] 4 | -1.25 ▼-1 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:15 | 2 [1]ซีดี วิด้า |
1-1
1-1 |
ซีดี โมตากัว[2] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 08:15 | 3 ซีเอ แอตเทนาส(N) |
1-2
1-2 |
Albion FC 1 5 | +0.25 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:00 | 3 [12]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน |
2-0
0-0 |
Guanacasteca[8] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:05 | 2 [9]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส |
2-1
1-0 |
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
FT 09:05 | 3 [5]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
2-0
1-0 |
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[10] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 09:05 | 3 [1]ดอราดอส เดอ ซินาลัว |
3-0
0-0 |
เวนาโดส เอฟซี[7] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 10:00 | 2 มองโกเลีย (ยู 23) |
0-1
0-1 |
มาเลเซีย (ยู 23) 6 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 11:00 | จีน-ฮ่องกง(ยู23) |
0-4
0-1 |
ญี่ปุ่น(ยู23) | - | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 12:15 | 1 Rajawali FC |
3-1
2-0 |
IPPOT Tapa 2 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 12:30 | 2 Kramat Jaya Lasoani FC |
0-0
0-0 |
Persipal Palu 1 | +0.5 | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 14:00 | 1 ลาว (ยู 23)(N) |
0-3
0-1 |
ไทย (ยู 23) 4 | +2.25 ▼+2 |
|
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 14:00 | 4 Tarun Sangha FC |
2-0
1-0 |
Youngmen SC | +0 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:00 | 3 1 PSAD Udayana |
1-1
0-1 |
East Bali FC 1 | +1.75 | |
FT 14:15 | 3 Likot FC |
3-3
1-1 |
Kreasindo FC 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 14:30 | 1 [CHA CSLB-6]หวูฮั่น ซอลล์(N) |
0-1
0-0 |
ซานตง ลู่เนิ่ง[CHA CSLA-1] | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:30 | 1 PS Tunas Muda Ubud |
1-1
0-0 |
PS Gianyar 1 | -0.5 | |
FT 14:30 | 2 Palu Putra |
1-1
0-0 |
Persipar Parigi 1 1 | -2 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:15 | 2 [16]เอสเค รากอฟนิก |
2-2
2-2 |
เอฟซี ปิเซ็ค[3] 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 15:15 | 1 [1]โลโค ทาวิน |
3-0
1-0 |
Povltava FA[15] 3 | -2.25 ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 15:15 | 2 AS Abadi |
2-1
2-1 |
เซเมน ปาดัง | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
FT 15:15 | 3 1 เปอซิบา บาลิคปาปัน |
1-3
1-1 |
มิตรา คูการ์ 1 5 | -1 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 15:15 | FC Kurim |
3-2
2-2 |
Bystrc Kninicky 2 | -1.75 | |
FT 15:15 | 1 TJ Tatran Bohunice |
2-0
2-0 |
Rousinov 1 | -1.5 | |
FT 15:30 | FC Svratka Brno |
1-3
1-1 |
SK Lisen B 1 | +0.25 | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 16:00 | 1 [2]ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) |
2-1
2-1 |
เบอโน่ (ยู 19)[10] 1 | -1 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | [9]เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) |
1-0
1-0 |
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[2] | +1.25 | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 16:00 | ติมอร์-เลสเต(ยู23)(N) |
0-6
0-3 |
เกาหลีใต้(ยู 23) | +4.75 | |
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ) | |||||
FT 16:30 | 1 [GEO D2-4]Gareji Sagarejo |
1-2
1-1 |
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[GEO D1-4] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 16:30 | 2 [GEO D2-2]เอฟซี กากรา |
1-2
0-0 |
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[GEO D1-9] | +0.25 | |
FT 16:30 | 1 FC Gori |
1-1
0-1 |
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 1 | - | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 16:30 | 2 Ahbab FC |
2-2
2-0 |
Royal Rangers FC 4 | +2.25 | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 17:00 | 3 1 [TUR D2-1]อุมรานิเยสปอร์ |
1-1
0-0 |
คาห์รามานมาราสส์สปอร์[TUR D3BG-20] 3 | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
Slovakia U19 (SVK U19 A) | |||||
FT 17:00 | สปาร์ตัก มายจาวา(ยู 19) |
2-0
2-0 |
STK Samorin U19 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 17:00 | FC Lokomotiva Kosice U19 |
4-1
3-0 |
Odeva Lipany U19 | -0.75 | |
FT 17:00 | SKM Puchov U19 |
0-1
0-0 |
MFK Skalica U19 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:00 | 2 สเปน(ยู 19) |
1-1
0-1 |
อิสราเอล(ยู 19) 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 17:00 | 2 [Por U23-11]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) |
1-1
1-0 |
มาริติโม่(ยู 23)[Por U23-2] 3 | -0.25 | |
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League) | |||||
FT 17:10 | 1 Karachi United |
0-1
0-0 |
ปากีสถาน อาร์มี่ 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲▲+1 |
|
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 17:15 | Bangalore Eagles |
6-1
2-0 |
เอดีอี เอฟซี 1 | -1.75 ▲-2 |
|
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 17:30 | [2]ชีรัค |
2-1
2-0 |
อรารัต-อาร์เมเนียบี[5] | -1.5 ▼-1.25 |
|
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 18:00 | 2 Alians Lypova Dolyna |
1-1
1-1 |
Galychyna-Karpaty Lviv 4 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 1 [TUR D2-8]เกนเคลอร์บิลิจี้ |
3-1
0-0 |
เพนดิคสปอร์[TUR D3LB-1] | -1 | |
FT 18:00 | 1 [TUR D2-7]ทูสลาสปอร์ |
0-1
0-1 |
Aksarayspor[TUR 3BB-9] 3 | -1.75 | |
FT 18:00 | 3 [TUR D2-15]อัลตินอร์ดู |
3-3
2-0 |
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์[TUR 3BC-14] 1 | -2 | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 18:00 | 1 [14]ไพรบราม (ยู 19) |
4-3
2-2 |
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)[7] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 18:00 | [8]อลาชเคิร์ท บี |
1-4
0-3 |
พิวนิค บี[4] | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 18:00 | 2 เลบานอน(ยู23)(N) |
0-2
0-1 |
อิหร่าน (ยู23) 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 18:00 | 2 Budai FC U19 |
2-4
1-2 |
เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 18:15 | 5 พีเอสเอ็มเอส เมเดน |
0-0
0-0 |
ศรีวิจาย่า เอฟซี 4 | +1 | |
United Arab Emirates U19 (United Arab Emirates U19) | |||||
FT 18:25 | 1 อัล เดด (ยู 19) |
1-1
1-1 |
อัล อิตติฮัด คัลบา(ยู 19) | +0.5 | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 18:30 | 1 [CHA D1A-4]เสฉวน(N) |
0-0
0-0 |
เหอหนาน เจี้ยนเย้[CHA CSLA-5] 2 | +1 ▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 18:45 | 1 Maccabi Yavne Shimon U19 |
2-1
1-0 |
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 1 4 | +0 | |
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 19:00 | 5 Swit Skolwin |
0-1
0-1 |
ลีเกีย วอร์ซอว์ 4 | +2.25 | |
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 19:00 | 1 Acheron Kanalaki |
0-1
0-1 |
โอเอฟไอ เครเต้ 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ) | |||||
FT 19:00 | 4 1 [BUL D2-5]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย |
4-1
2-0 |
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[BUL D2-1] 2 | +0 | |
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 19:00 | [ROM D2-5]กลอเรีย บูซัว |
3-0
1-0 |
ดูนาเรีย คาลาราซี[ROM D2-19] 2 | -1.75 ▲▲▲-2.5 ▼-2.25 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 19:00 | 1 ไวกิ้งส์(ยู 19) |
3-1
1-0 |
โรเซนบอร์ก (ยู 19) 1 | -2.75 ▼▼▼-2 |
|
FT 19:00 | วาเลเรนก้า (ยู 19) |
0-1
0-0 |
ทรอมโซ่ (ยู 19) 1 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 [A-14]อัล-โนจูม |
0-3
0-1 |
Al-Washm[A-7] | +0.25 | |
Slovakia U19 (SVK U19 A) | |||||
FT 19:00 | 1 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) |
0-0
0-0 |
FC Kosice U19 1 | -1 | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 19:00 | 1 ฟิลิปปินส์(ยู23) |
0-1
0-0 |
สิงคโปร์(ยู 23) 1 | -0.25 | |
Palestine Cup (Palestine Cup) | |||||
FT 19:00 | 2 Sour Baher(N) |
0-0
0-0 |
Markaz Raqam Wahad 3 | -0.75 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 2 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) |
2-2
1-2 |
เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 2 | +0.5 | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 19:30 | [TUR D3BG-6]ซาคาร์ยาสปอร์ |
2-1
1-1 |
Karaman Belediyesi Spor[TUR 3BC-8] 2 | -1.25 | |
Yemeni League (Yemeni League) | |||||
FT 19:30 | Sabbab Al-Jeel |
0-2
0-0 |
Al Wehda Sanaa | - | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 3 Al Majd |
0-0
0-0 |
อาบู แคร์ เซเมด 2 | +0 | |
FT 19:30 | 2 Egy Salloum |
1-2
0-0 |
บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 4 | +0 | |
FT 19:30 | 3 Pioneers Club |
0-0
0-0 |
อัลซาร์ก้า | +0 | |
FT 19:30 | 1 Sed Elmahla |
2-2
0-2 |
เอล มานซูรา 2 | -0.25 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 19:30 | 1 Pardubicky |
6-0
1-0 |
TJ Lanskroun 2 | +0 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:40 | 1 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ |
1-1
1-1 |
อลาอับ ดามานอาวเออร์ 1 | -0.25 | |
FT 19:45 | 3 Sporting Alexandria |
2-1
0-1 |
Kafr El Shaikh 1 | -0.25 | |
United Arab Emirates U19 (United Arab Emirates U19) | |||||
FT 19:50 | 5 Dabba Al-Fujairah U19 |
4-0
2-0 |
คอร์ ฟักแคน(ยู19) | -0.5 | |
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด |
3-1
2-0 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 2 | - | |
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | [MAS PL-1]เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า |
0-3
0-0 |
เคดะห์[MAS SL-2] | - | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 3 Prison Leopards FC |
0-1
0-1 |
เรด แอร์โร 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 20:00 | [13]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) |
1-3
0-1 |
โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)[3] 2 | +0.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 6 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) |
2-0
1-0 |
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 2 3 | -0.75 | |
FT 20:00 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) |
1-1
1-0 |
ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) | -1 | |
FT 20:00 | 3 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) |
0-2
0-1 |
บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 4 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) |
1-2
1-0 |
ลูจัน (สำรอง) 2 | +0.75 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 20:00 | 3 เซเรส / อาร์เจ |
3-0
1-0 |
บองซูเซสโซ่ 1 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup) | |||||
FT 20:00 | 3 Lamperi Elefsinas |
1-1
1-1 |
ynami Aspropyrgou 3 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | Zofria |
1-2
0-1 |
PAOK Mandras 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 20:00 | 6 2 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) |
3-3
1-1 |
วาสโก ( เยาวชน) 6 | +1 ▼+0.75 |
|
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 20:00 | 3 FC Ivancice |
2-2
1-1 |
Mutenice 2 | -1.5 | |
FT 20:00 | 2 เอฟซี สปาร์ตา เบอร์โน |
5-3
4-2 |
Bosonohy 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 4 MS Brno |
1-2
1-1 |
FK Banik Ratiskovice 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 3 FC Moravsky Krumlov |
1-3
1-2 |
SK Krumvir | +0.25 | |
FT 20:00 | 3 1 บอสโคไวส์ |
4-2
1-2 |
SK Olympia Rajecko 1 | -0.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:10 | 1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) |
2-2
0-0 |
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2 | +0.25 ▼+0 |
|
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup) | |||||
FT 20:10 | 1 AE Zefiriou |
0-5
0-2 |
Mimas Mikrasiatiki | +0.75 | |
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 20:15 | 1 [UZB D1-3]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค |
3-2
1-0 |
คิซิลคัม ซารัชโชน[UZB D1-9] 4 | -1.25 | |
FT 20:15 | 1 [UZB D1-5]บุนยอดกอร์ |
2-1
1-0 |
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[UZB D1-10] 3 | -1.5 ▼▼-1 |
|
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League) | |||||
FT 20:15 | 1 Khan Research Laboratories |
0-0
0-0 |
WAPDA FC 1 | -0.25 | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
Cancel 20:15 | อัฟกานิสถาน ยู23 |
|
อิรัก (ยู23) | - | |
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:30 | 8 1 [B-7]เอตัวล์ ดู ซาเฮล(N) |
1-0
1-0 |
คลับ แอฟริเคน[B-3] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 2 [6]อีเอส เมทเลาอิ |
0-0
0-0 |
ยูเอส เบน กัวเดน[5] | - | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 20:30 | 2 คัลเทง พิวทรา เอฟซี |
0-1
0-1 |
ซูลูท ยูไนเต็ด 3 | +0 | |
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 21:00 | 3 [UKR D1-10]รุกห์ วินนีกี้ |
0-0
0-0 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[UKR D1-4] 4 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 21:00 | 1 อาซาเน่ ฟุตบอล(ยู 19) |
4-3
1-0 |
แซนด์ฟอร์ด (ยู 19) 1 | +2 | |
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ) | |||||
FT 21:00 | 3 [GEO D1-5]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี |
1-3
1-2 |
ดินาโม บาตูมี[GEO D1-1] 3 | +0.5 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 21:00 | 4 NC Magra U21 |
0-1
0-0 |
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 5 | +0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | 2 [3]แอตลาส (ยู20) |
1-1
0-0 |
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)[13] 4 | -1 | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 21:00 | 2 เนปาล(ยู23) |
0-6
0-3 |
ทาจิกิสถาน(ยู23) 1 | +1.75 ▲▲▲+2.5 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 21:00 | 2 |
1-1
0-0 |
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Jordan League Women (Jordan League Women) | |||||
FT 21:00 | 2 1 Al Qadisiyah (W) |
0-9
0-2 |
Al Orthodoxi (w) 1 | +5 ▲▲+5.5 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 21:00 | [1]ริโอ อาฟ(ยู 23) |
2-1
0-0 |
ฟามาลิเคา(ยู 23)[5] 4 | -0.75 ▼▼▼+0 ▲-0.25 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 21:10 | 3 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) |
0-3
0-2 |
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | +0 | |
FT 21:10 | 1 HB Chelghoum Laid U21 |
1-0
0-0 |
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 2 | +0 | |
FT 21:10 | 4 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) |
0-0
0-0 |
โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 2 | -0.75 | |
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 21:15 | 4 1 [GRE D2N-9]ตริคาล่า |
0-1
0-0 |
นิกี โวลอส[GRE D21S-8] 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 21:15 | 1 [3]อัล นาเซอร์ ดูไบ |
0-3
0-2 |
อิตติฮัต คาลบา[8] | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 21:15 | 2 [13]อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) |
2-2
1-2 |
อัล ชาร์จาห์[5] 5 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 21:20 | 2 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) |
2-0
2-0 |
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 2 | -0.25 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 21:30 | เอฟซี นูอาดิโบ |
7-0
1-0 |
FC Gourel Sangue | -1.25 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:00 | 3 [1]ปาร์ติซาน เบลเกรด |
3-1
1-1 |
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[15] 3 | -2 ▲▲▲-2.75 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 22:00 | [TUR D1-17]อันตัลยาสปอร์ |
5-0
4-0 |
Yeni Diyarbakirspor[TUR D3BG-14] | -2 ▲-2.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲-4 |
|
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 2 [ROM D1-11]คราอิโอว่า |
0-1
0-1 |
เซ็บซี่[ROM D1-14] 1 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 22:00 | 1 ไอซ์แลนด์(ยู17) |
0-0
0-0 |
ฮังการี(ยู17) | +1.25 | |
FT 22:00 | 2 เอสโตเนีย(ยู17)(N) |
1-0
1-0 |
จอร์เจีย (ยู 17) 1 3 | +0.25 | |
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 22:00 | 3 1 Al Karmil |
4-1
2-0 |
Markaz Askar 3 2 | -0.25 | |
concacaf women under 17 (concacaf women under 17) | |||||
FT 22:00 | Anguilla U17(w)(N) |
0-1
0-1 |
Guyana (w) U17 | - | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 22:00 | 1 ศรีลังกา(ยู23) |
0-5
0-2 |
กาตาร์ (ยู23) 1 | +4.75 ▲+5 |
|
Mali Cup (Mali Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก |
0-1
0-0 |
Yeelen 2 | -0.5 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 22:00 | 2 เอสซี เบียร์ ชีบา |
2-1
0-1 |
เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 22:05 | 5 [11]อัล ฮาเซม |
0-1
0-0 |
อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)[1] 4 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
concacaf women under 17 (concacaf women under 17) | |||||
FT 22:10 | Honduras (w) U17(N) |
7-0
2-0 |
Turks Caicos Islands (w) U17 | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:10 | 2 Argentino Merlo Reserves |
0-1
0-0 |
San Martin Burzaco Reserves | -0.75 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:30 | 2 [12]กาเซล เอล มาฮาลาห์ |
1-1
1-0 |
เอล มาสรี่[11] 1 | +0.5 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:30 | 2 [7]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ |
1-1
1-1 |
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก[5] 5 | -1 ▼▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | [14]เอสเค บรานน์ |
0-2
0-1 |
ไวกิ้ง เอฟเค[3] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 22:59 | 5 [9]อัสโคลี่ |
0-1
0-0 |
สปอล[12] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 1 [17]อาเลซซานเดรีย |
1-1
0-0 |
โฟรซิโนเน่[7] 5 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:59 | [2]เบรสชา |
1-1
0-0 |
เลชเช่[3] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 Aalborg Freja |
0-3
0-1 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ | +7 ▲+7.25 ▼+7 |
|
ออสเตรีย คัพ (Austrian Cup) | |||||
FT 22:59 | 2 [AUT D2-5]เอสเคยู อัมเสตทเทน |
0-3
0-2 |
ราปิด เวียนนา[AUT D1-7] | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
FT 22:59 | 2 [AUT D1-12]แอลเอเอสเค ลินซ์ |
2-1
2-0 |
ดับบริวเอสจี วัตเท่น[AUT D1-11] 3 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ) | |||||
FT 22:59 | 1 [BUL D1-2]ซีเอสเคเอ โซเฟีย |
2-0
2-0 |
อาร์ดา[BUL D1-10] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 22:59 | ฝรั่งเศส(ญ) ยู17(N) |
3-0
0-0 |
อิตาลี(ญ) ยู17 | - | |
FT 22:59 | เวลส์(ญ) ยู17 |
0-3
0-1 |
สวีเดน(ญ) ยู17 | +4.25 ▼+4 |
|
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 22:59 | 2 ปาเลสไตน์(ยู 23)(N) |
1-3
0-1 |
เติร์กเมนิสถาน (ยู23) 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:59 | 2 อูราล ซีเอฟ (ยู 19) |
1-1
1-0 |
ลูโก(ยู 19) 1 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 23:15 | 1 มัลดีฟส์(ยู 23) |
0-3
0-1 |
บาห์เรน(ยู23) 1 | +3.25 | |
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 23:30 | 1 [UKR D2-1]เมตาลิสต์ คาร์คีฟ |
1-0
1-0 |
โคลอส โคซาลิฟก้า[UKR D1-11] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 23:30 | 1 [5]เซอด็อง |
0-1
0-0 |
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[8] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 23:30 | 1 [2]อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) |
2-0
1-0 |
บานนี่ ยาส[11] 1 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 23:30 | Moss U19 |
1-8
1-4 |
Lyn Oslo U19 | +1.5 ▲+1.75 |
|
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 23:30 | 3 1 Brunos Magpie |
0-1
0-0 |
ลิงซ์ เอฟซี 4 | +0 ▲-0.25 ▲-0.5 |
|
Jordan League Women (Jordan League Women) | |||||
FT 23:30 | Al Ahli Amman (W) |
1-4
0-2 |
Amman (W) 1 | +3.25 ▲▲+3.75 |
|
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 23:30 | 5 ASC Tidjikja |
2-2
0-0 |
เอเอสเอซี คองคอร์ด 2 | -0.5 | |
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke) | |||||
FT 23:45 | 3 Ajax Amateurs |
0-5
0-3 |
เอสซี คัมบูร์ | +1.75 ▲+2 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 23:50 | [2]อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) |
3-0
2-0 |
อัล ทาย[15] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ผลฟุตบอลวัน 29 ตุลาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:00 | [6]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค |
2-2
0-0 |
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[13] 1 | -0.5 | |
FT 00:00 | 1 [12]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ |
1-2
0-1 |
เอล์ฟส์บอร์ก[4] 3 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 00:00 | [11]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก |
3-0
1-0 |
เยอร์การ์เด้น[2] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 1 [14]ฮาล์มสตัด |
1-1
1-1 |
โอเรโบร[15] 1 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 [14]เซลต้า บีโก้ |
0-2
0-0 |
เรอัล โซเซียดาด[1] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 00:00 | 2 [7]เลอ ม็องส์ |
0-0
0-0 |
โอร์แลงส์ ยูเอส[14] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 3 [17]เกรไตล์ |
1-0
1-0 |
เรด สตาร์ 93[13] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 00:00 | Skjetten U19 |
1-1
1-0 |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) 2 | +0.25 | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 00:00 | 3 1 เยเมน(ยู23)(N) |
0-0
0-0 |
ซีเรีย(ยู 23) 1 | +0.75 ▲+1 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 00:15 | 1 [7]เฟร์ ราเบท |
0-1
0-0 |
วีแดด คาซาบลานก้า[2] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 00:30 | 3 คาซิงบาร์ซิคา |
3-2
2-1 |
ดิออสกียอร์ วีทีเค 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:30 | 1 ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) |
2-1
1-0 |
ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 2 | -0.25 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:30 | 3 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น |
2-2
1-2 |
เอสเอสเฟา เมอเท็น | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 00:45 | 3 [DEN SASL-1]มิดทิลแลนด์ |
1-1
0-0 |
อัลบอร์ก[DEN SASL-4] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 00:45 | 3 [TUR D1-10]อดาน่า เดมิร์สปอร์ |
3-0
1-0 |
นีเด อนาโดลู เอฟเค[TUR D3BG-18] 1 | -1.25 ▲▲▲ ▲▲-2.5 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 01:00 | 1 [13]ชาร์ปบอร์ก 08 |
2-1
0-0 |
วาเลเรนก้า[7] | +0 ▲-0.25 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 01:00 | 1 [17]กรานาดา ซีเอฟ |
1-1
0-1 |
เกตาเฟ่[20] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 1 Arapiraca AL U20 |
0-4
0-1 |
ครูไซโร่ เอ็มจี (ยู 20) 3 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 01:00 | 4 1 Garibaldi |
1-2
0-1 |
อิมอเร่ อาร์เอส 1 5 | +2 | |
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 [BEL D1-17]เซอร์เคอร์ บรูซ |
3-0
2-0 |
เควีเค ไทอ์เนน[BEL FAD-11] 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 01:00 | 1 [ROM D2-16]โปลิ ทิมิโซอาร่า |
2-0
1-0 |
ราปิด บูคาเรสต์[ROM D1-7] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 01:00 | 2 Drobak/Frogn U19 |
4-1
3-0 |
โลเรนสโคก (ยู 19) 2 | -1.75 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 3 1 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) |
0-1
0-0 |
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 4 | +1.25 | |
FT 01:00 | 1 เทาบาเต้(เยาวชน) |
0-3
0-1 |
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) |
0-1
0-1 |
เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 2 | +1 | |
FT 01:00 | 3 ซานโตส(เยาวชน) |
3-1
0-1 |
Amparo U20 2 | -1.25 | |
FT 01:00 | 1 Independente FC Limeira Youth |
2-3
1-0 |
Monte Azul SP (Youth) 6 | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 01:00 | Itapirense U20 |
0-2
0-0 |
พัลไมรัส (เยาวชน) | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 01:00 | 1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) |
2-1
1-0 |
เซาเปาโล(ยู 20) 2 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 01:00 | 1 AA Flamengo Guarulhos U20 |
1-3
0-0 |
คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 4 1 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) |
2-2
1-1 |
วีโล คลับ (เยาวชน) 2 | -0.75 | |
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde) | |||||
FT 01:00 | 4 บราซิลเลียนเซ่(N) |
1-0
0-0 |
Nova Mutum EC 5 | -1 | |
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 01:00 | วีแกน (ยู 23) |
3-0
2-0 |
Mansfield Town U23 1 2 | -0.75 ▲-1 ▲-1.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 1 El Porvenir Reserves |
3-1
1-0 |
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 3 | -0.5 | |
FT 01:00 | เบรัสเตกี(สำรอง) |
1-1
1-1 |
เรอัลพิลาร์(สำรอง) | -0.75 | |
FT 01:00 | 2 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) |
2-0
1-0 |
คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 1 5 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 3 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) |
0-2
0-1 |
Leandro N. Alem Reserves 4 | -0.25 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 2 Paduano RJ |
0-0
0-0 |
แคมโพสอาร์เจ 3 | -1.25 | |
FT 01:00 | 3 กิวมาดอส อาร์เจ |
0-3
0-2 |
Buzios 6 | +2.75 ▲▲▲ ▲+3.75 |
|
FT 01:00 | 1 ซีอีเอซี/อรารูอามา |
2-2
0-1 |
Barra da Tijuca 6 | +0.25 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 01:00 | 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) |
1-0
0-0 |
คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:00 | 6 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) |
1-2
0-1 |
Serra Macaense U20 3 | -2 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 01:00 | GW Brauweiler |
1-8
1-2 |
เฟาเอฟแอล วิชทาล | +1 ▲+1.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 4 Casimiro de Abreu U20 |
1-2
0-1 |
บองซูเซสโซ่ (ยู 20) 1 5 | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 01:00 | 3 Uniao Frederiquense U20 |
2-3
1-1 |
CA Carazinho U20 5 | -1 | |
FT 01:00 | 1 จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) |
0-1
0-1 |
อาไว (เยาวชน) 4 | +0.25 | |
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano) | |||||
FT 01:10 | 1 Barra dos Coqueiros SE |
3-0
1-0 |
Riachao SE 3 | -0.75 | |
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ) | |||||
FT 01:15 | 3 1 [SLO D1-3]มาริบอร์ |
1-2
0-1 |
ดอมซาเล่[SLO D1-8] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 01:15 | 1 คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) |
3-1
2-0 |
Kjelsas U19 1 | -1 | |
FT 01:15 | 5 อัสเคอร์(ยู19) |
2-1
1-0 |
สคีด ออสโล (ยู 19) 1 | -0.25 | |
FT 01:15 | 1 สตาเบ็ค (ยู 19) |
3-3
2-1 |
แบรัม (ยู 19) 2 | -0.25 | |
FT 01:15 | 3 Brumunddal U19 |
3-4
1-2 |
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) | +0.5 | |
FT 01:15 | 4 1 Lillestrom 2 U19 |
0-2
0-1 |
ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) 1 | -0.25 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 01:30 | 3 [8]เปรูจา |
0-2
0-2 |
เรจจิน่า[6] 3 | -0.25 | |
FT 01:30 | 1 [16]โคโม |
1-0
1-0 |
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี[20] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:30 | 5 [14]ชิตตาเดลล่า |
1-2
0-1 |
ปาร์ม่า[15] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 3 1 [18]โครโตเน่ |
0-2
0-1 |
เบเนเวนโต้[4] 1 | +0 | |
FT 01:30 | [5]เครโมเนเซ่ |
1-1
0-1 |
ปิซ่า[1] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | ซีรีส(ยู 20) |
1-1
0-0 |
บาร์รา แมนซ่า อาร์เจ (ยู 20) 2 | +1 ▲+1.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | 1 [1]นาโปลี |
3-0
2-0 |
โบโลญญ่า[12] 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 01:45 | 1 [BEL D2-1]เวสเตอร์โล |
2-1
2-0 |
รอแยล อันท์เวิร์พ[BEL D1-3] 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 01:45 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี |
4-1
2-0 |
Grazies Union 3 | -2.5 ▼-2.25 |
|
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke) | |||||
FT 02:00 | [HOL D1-13]อาร์เคซี วาลไวก์ |
3-0
1-0 |
วิลเลม 2[HOL D1-5] | -0.25 ▼▼▼ ▼+0.75 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 02:00 | 2 [17]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ |
1-0
0-0 |
แอตเลติโก้ ฮิวล่า[20] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 1 [5]รอยัล พารี่ เอฟซี |
2-2
1-0 |
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[9] 2 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde) | |||||
FT 02:00 | Aquidauanense |
0-1
0-1 |
วิลา โนวา | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 4 1 Aparecida GO |
1-2
0-2 |
Inhumas 2 | +3.25 ▲+3.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 02:05 | คิลเมส(สำรอง) |
3-0
1-0 |
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 3 | -0.25 | |
โปรตุเกส ลีก คัพ (Portuguese League Cup) | |||||
FT 02:15 | 4 1 [POR D1-5]สปอร์ติ้ง บราก้า |
0-0
0-0 |
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[POR D1-9] 6 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:30 | 3 1 [19]เลบานเต้ |
2-2
1-1 |
แอตเลติโก้ มาดริด[6] 5 | +0.75 ▲+1 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 03:00 | 3 EFI Juniors |
4-0
1-0 |
Gimnasia y Esgrima Pedernera Unidos 2 | -0.5 | |
Panama First Division Women (Panama First Division Women) | |||||
FT 03:00 | 1 CD Universitario (W) |
3-1
0-0 |
CA Independiente de la Chorrera (W) | -1 | |
FT 03:00 | 2 Mario Mendez FC (W) |
1-0
1-0 |
Veraguas CD (W) 3 | -0.25 ▼+0 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 03:15 | 2 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล(N) |
1-1
1-1 |
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 3 | +0 ▲+0.25 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 03:30 | 1 2 Deportiva Koslay |
0-0
0-0 |
Club Defensores Del Oeste 1 1 | -0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 3 [9]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ |
3-1
2-0 |
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา[10] 1 2 | -0.75 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 04:00 | 2 [3]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(N) |
2-0
0-0 |
โคโล โคโล่[1] 1 | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 3 [2]บรากันติโน้ |
3-0
1-0 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[18] 6 | -0.75 ▲-1 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 3 1 [11]แซมปายโอ้ คอเรีย |
0-1
0-0 |
กัวรานี่ เอสพี[6] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 4 [11]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส |
1-1
0-1 |
แทมปิโก มาเดโร[8] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 05:15 | 1 [4]โบลิวาร์ |
4-2
2-1 |
นาซิอองนาล โปโตซี[10] 2 | -1.75 ▲-2 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 05:45 | 4 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ(N) |
2-1
1-1 |
ซีเอยูเวนตูเด้ 4 | -0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |