ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 29 ตุลาคม 2564ผลบอล 28 ตุลาคม 2564ผลบอล 27 ตุลาคม 2564ผลบอล 26 ตุลาคม 2564ผลบอล 25 ตุลาคม 2564ผลบอล 24 ตุลาคม 2564ผลบอล 23 ตุลาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 27 ตุลาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 06:45 | [6]แคนาดา(ญ) |
1-0
1-0 |
นิวซีแลนด์(ญ)[23] | -2.25 ▼-2 |
|
FT 07:00 | 1 [1]สหรัฐอเมริกา(ญ) |
6-0
2-0 |
เกาหลีใต้(ญ)[18] | -2.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 07:05 | 3 [13]มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส |
3-1
2-0 |
เซเลยา เอฟซี[5] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:10 | 1 [B-5]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ |
6-0
3-0 |
ซาน เทลโม่[B-12] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:30 | 1 [BRA D3A-3]โบตาโฟโก้ พีบี |
1-1
0-1 |
วิตอเรีย บีเอ[BRA D2-17] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 07:30 | 2 [BRA D3A-8]ฟลอเรสต้า ซีอี(N) |
0-0
0-0 |
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี[BRA D3A-6] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 4 [4]โกยาส |
1-1
1-1 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[2] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 07:40 | 1 [6]Valour |
3-0
2-0 |
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี[4] | -0.75 ▼-0.5 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 08:00 | 5 [11]กัวดาลูเป เอฟซี |
1-1
1-0 |
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[3] 2 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:05 | 5 [4]เดปอร์ติโว เปไรร่า |
1-1
0-1 |
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[9] 1 6 | -0.5 ▼-0.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 09:05 | 3 [12]ไพโอนีรอส เด แคนคูน |
2-2
1-1 |
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา[4] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:30 | 3 [7]ลอส แอนเจลิส เอฟซี |
3-0
2-0 |
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[1] 1 | -0.5 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 09:45 | 3 [2]แปซิฟิก เอฟซี |
5-1
3-0 |
เอฟซี เอดมันตัน[8] 1 | -0.75 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 10:35 | เอดี การ์เมลิต้า |
1-1
0-0 |
Municipal Garabito | -0.5 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 12:15 | 3 Boalemo FC |
1-1
1-1 |
PS Pohuwato 1 2 | -0.75 | |
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 13:25 | 1 Student Union FC |
2-2
2-1 |
Kodagu FC 2 | -1.75 ▲-2 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:55 | 4 1 Panua GFC |
0-2
0-0 |
Muara Tirta 1 4 | +0 | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 14:00 | 2 เดลี เอฟซี |
3-1
0-0 |
ฮินดูสถาน เอฟซี 3 | -1 | |
FT 14:00 | 2 National United SC |
1-2
1-0 |
Friends United 3 | +1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:55 | SK Stresovice U19 |
3-3
1-2 |
ABC Branik U19 | +1.5 | |
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ) | |||||
FT 15:00 | 3 อุดร ยูไนเต็ด |
0-2
0-1 |
บางกอกกล๊าส เอฟซี 1 | +2.5 | |
FT 15:00 | ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี | - | |
FT 15:00 | Phram Bangkok FC |
1-1
0-0 |
Pathumthani Univ | - | |
FT 15:00 | 5 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี |
3-2
2-1 |
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 15:00 | 1 1 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี |
2-3
1-1 |
มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | +0 | |
FT 15:00 | บางกอก เอฟซี |
3-0
2-0 |
สี่แควเอฟซี 2 | -1 ▲-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 15:00 | 3 เอ็มเอช นครศรี |
1-4
0-2 |
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 2 | +4.5 | |
FT 15:00 | นนทบุรี เอฟซี |
1-0
1-0 |
ราชประชา เอฟซี | +0 | |
FT 15:00 | 3 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี |
1-1
1-1 |
กำแพงเพชร | -0.75 | |
FT 15:00 | สงขลา เอฟซี |
5-1
3-1 |
ปลวกแดง ยูไนเต็ด | - | |
FT 15:00 | PS Planet Team |
0-6
0-3 |
Rasi Salai United | - | |
FT 15:00 | MBF Amphawa |
1-22
0-11 |
การท่าเรือ เอฟซี | +4.25 | |
FT 15:00 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี |
3-1
3-1 |
Chaturapakpiman | - | |
FT 15:00 | 3 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
ชัยนาท ยูไนเต็ด 5 | -0.25 | |
FT 15:00 | KDC Solution |
0-4
0-2 |
พิษณุโลก เอฟซี | - | |
FT 15:00 | ปราจีนบุรีซิตี้ |
0-8
0-2 |
ลำพูน วอร์ริเออร์ | - | |
FT 15:00 | Chattrakarn City |
0-6
0-2 |
หนองบัวลำภู | +3 | |
FT 15:00 | Chiangrai Dragon |
0-2
0-0 |
โปลิศ เทโร เอฟซี | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 15:15 | 3 [18]เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด(N) |
1-2
0-1 |
มาดูร่า ยูไนเต็ด[11] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 15:15 | 3 [1]บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) |
2-1
0-1 |
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[13] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 15:15 | 1 พีเอสบีเอส บีไอเอเค |
2-0
2-0 |
เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 15:15 | 2 Kickstart Karnataka FC |
5-0
4-0 |
ยัง ชาร์เลนเจอร์ | -2.25 | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 15:30 | 1 [4]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) |
3-0
1-0 |
โอปาว่า (ยู 19)[16] 1 | -3 | |
japan emperors cup (japan emperors cup) | |||||
FT 16:00 | [JPN D1-4]นาโกย่า แกรมปัส เอต |
0-3
0-2 |
เซเรโซ โอซาก้า[JPN D1-12] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 16:00 | 1 [JPN D1-1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
3-1
1-0 |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[JPN D1-6] 4 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup) | |||||
FT 16:00 | 1 [ITA YTHLP1-9]กาญารี่(เยาวชน) |
2-1
0-1 |
ปาร์ม่า(เยาวชน)[ITA YL BA-1] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 16:00 | 5 2 [12]ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) |
2-1
2-0 |
สโลวัคโก้ (ยู 19)[13] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
japan emperors cup (japan emperors cup) | |||||
FT 16:30 | [JPN D1-13]กัมบะ โอซาก้า |
0-2
0-2 |
อูราวะ เรด ไดมอนส์[JPN D1-5] | +0 ▲▲+0.5 |
|
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 16:30 | Uttrakhand |
4-0
1-0 |
Jaguar FC 1 | -2 | |
India Punjab Super League (India Punjab Super League) | |||||
FT 16:30 | Jagat Singh Palahi FA |
0-2
0-2 |
BSF FC 2 | +0.25 | |
FT 16:40 | 1 Sant Baba Bhag Singh FA |
2-0
1-0 |
Sikh Regiment Centre FC 1 | +0 | |
japan emperors cup (japan emperors cup) | |||||
FT 17:00 | [JPN D2-1]จูบิโล อิวาตะ |
0-2
0-0 |
โออิตะ ตรินิต้า[JPN D1-18] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 17:00 | 3 1 [TUR D2-6]โคแคลิสปอร์ |
0-0
0-0 |
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์[TUR D3BG-7] 2 | -1 | |
FT 17:00 | [TUR D3LB-16]24 Erzincanspor |
1-3
0-1 |
Yeni Orduspor[TUR 3BB-4] | - | |
FT 17:00 | 1 [TUR D3BG-4]โครัม เอฟเค |
0-2
0-0 |
Utkoi[TUR 3BA-2] 1 | -1 | |
FT 17:00 | 1 [TUR D3BG-17]ตูร์กัสลูสปอร์ |
1-2
0-1 |
Mardin BB[TUR 3BC-16] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 17:00 | [TUR D3BG-2]เบเลดิเย แวนสปอร์ |
1-0
0-0 |
ซองกุลดัค[TUR D3LB-7] | - | |
FT 17:00 | 2 [TUR D3BG-3]Hekimoglu Trabzon |
0-0
0-0 |
ดัคซีสปอร์[TUR 3BB-2] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup) | |||||
FT 17:00 | 1 [KOR D1-2]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี |
1-2
0-1 |
ชุนนัมดรากอนส์[KOR D2-4] | -0.75 ▲▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 17:00 | [KOR D1-10]แกงวัน เอฟซี |
0-1
0-0 |
แดกู เอฟซี[KOR D1-3] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 [9]อลาชเคิร์ต |
0-0
0-0 |
เอฟซี โนอาห์[5] 3 | -0.25 | |
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 17:00 | 2 [KAZ PR-8]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า |
3-1
1-1 |
เอฟเค ทารัซ[KAZ PR-10] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ) | |||||
FT 17:00 | เอฟซี ฟลอเรชติ |
3-1
3-0 |
เอฟซี ซิงเกเรย์ | - | |
FT 17:00 | [MOL D2-11]โดรเชีย |
1-4
0-2 |
ซิมบรู ชิซินู[MOL D1-7] | - | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup) | |||||
FT 17:00 | [ITA YTHLP1-13]เลชเช่(ยู20) |
1-2
1-1 |
ลาซิโอ(เยาวชน)[ITA YL BB-2] 1 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ) | |||||
FT 17:00 | ลำปาง เอฟซี |
2-0
0-0 |
สุราษฎร์ธานี ซิตี้ | - | |
FT 17:00 | 1 [THA D1-15]ขอนแก่น เอฟซี |
0-3
0-1 |
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[THA PR-2] | +1.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲+3.75 |
|
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League) | |||||
FT 17:00 | Lyallpur |
1-0
0-0 |
Humma FC 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 17:00 | 4 บังคลาเทศ(ยู 23)(N) |
0-1
0-1 |
คูเวต (ยู 23) | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 17:00 | 2 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) |
2-2
1-1 |
อุซเบกิสถาน(ยู23) 4 | -0.25 | |
FT 17:00 | 1 จีน-ไต้หวัน (ยู23)(N) |
0-1
0-0 |
เวียดนาม(ยู 23) | +1 | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 คาริโอแบงกิ ชาคส์ |
0-2
0-1 |
กอร์ มาเฮีย 1 | +0 ▲+0.25 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 17:00 | ซัมกายิต เอฟเค 2 |
1-0
0-0 |
เคชล่าเอฟเค 2 | - | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 17:30 | 2 [TUR D3LB-4]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ |
3-2
0-1 |
Darica Genclerbirligi[TUR 3BB-17] 2 | -1.25 | |
FT 17:30 | 2 [TUR D3BG-12]เซริก เบเลดิเยสปอร์ |
7-0
2-0 |
พาซาสปอร์[TUR D3LB-6] 2 | +0 | |
FT 17:30 | 2 [TUR D3LB-13]อันคารา เดไมสปอร์ |
1-1
0-0 |
ยอมราสปอร์[TUR 3BB-11] 1 | -0.75 | |
FT 17:30 | 1 [TUR D3BG-11]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ |
0-1
0-0 |
Kahta 02 Spor[TUR 3BA-15] | -1 | |
FT 17:30 | 4 [TUR D2-18]เคซิโอเรนกูคู |
0-0
0-0 |
Agri 1970 Spor[TUR 3BC-10] 3 | -1.75 | |
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ) | |||||
FT 17:30 | 3 [THA D1-14]นครปฐม เอฟซี |
1-0
0-0 |
สุโขทัย เอฟซี[THA D1-2] 2 | +1 | |
FT 17:30 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด |
12-0
5-0 |
Nan City | -2.5 ▲▲▲ ▲▲-3.75 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 17:30 | คาราบัค 2 |
1-1
1-1 |
ตูราน โตวูซ | - | |
FT 17:30 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า |
2-2
2-0 |
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 2 | - | |
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 17:40 | บังคาลอร์ บี |
1-1
1-0 |
บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 3 | -3.75 | |
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 18:00 | 2 [POL D2-14]โปกอน ซีดล์เซ |
0-5
0-4 |
มอเตรอ รูบิน[POL D2-6] 3 | +0.25 | |
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 18:00 | 4 1 [UKR D1-8]เวเลซ |
1-3
0-1 |
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า[UKR D1-3] 2 | +0.25 | |
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 18:00 | 3 AE Lefkimmis |
1-2
1-1 |
Agios Nikolaos 2 | +0.25 | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 [TUR D2-17]มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ |
1-0
1-0 |
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์[TUR 3BA-13] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 18:00 | 3 [TUR D3BG-9]อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ |
3-1
0-1 |
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์[TUR D3BG-1] 2 | +0.5 | |
FT 18:00 | 5 1 [TUR D2-14]เดนิซลิสปอร์ |
1-1
0-0 |
Sile Yildizspor[TUR 3BB-7] 5 | -1.5 | |
FT 18:00 | [TUR D2-13]อิสตันบูลสปอร์ |
5-0
3-0 |
เออร์กินิ วิไลมิซิ[TUR D3BG-16] 1 | -1 | |
FT 18:00 | 4 1 [TUR D3LB-11]ยูทัส ยูแซกสปอร์ |
1-1
0-1 |
Nevsehirspor Genclik[TUR 3BA-9] 1 1 | -1 | |
FT 18:00 | 1 [TUR D3LB-18]เอสคิเซไฮสปอร์ |
0-2
0-0 |
อิกดีร์ เอฟเค[TUR 3BB-6] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 18:00 | [TUR D2-12]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ |
1-0
0-0 |
คาซิยาก้า[TUR 3BC-11] 2 | -1.5 | |
FT 18:00 | 3 [TUR D3LB-14]Bursa Niluferspor AS |
1-2
0-1 |
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[TUR D3LB-9] 3 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 18:00 | 5 [TUR D3BG-8]โบดรุมสปอร์ |
1-1
1-1 |
Ispartaspor[TUR D3LB-3] | -0.25 | |
FT 18:00 | 1 [TUR D3BG-5]ออสมานลิสปอร์ เอฟซี |
2-0
0-0 |
อินโกลสปอร์[TUR D3BG-13] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | [TUR D3BG-15]ซาริเยอร์ |
2-0
1-0 |
EdirnesporGenclik[TUR 3BC-5] 1 | -0.5 | |
FT 18:00 | [TUR D2-19]บาลิเคซิสปอร์ |
0-2
0-0 |
Kestel[TUR 3BB-10] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 18:00 | [TUR D2-5]บันไดมาสปอร์ |
2-0
0-0 |
Cankaya FK[TUR 3BC-6] 2 | -1.5 | |
FT 18:00 | [TUR D3LB-15]เคอร์คลาเรลีสปอร์ |
0-1
0-0 |
Osmaniyespor[TUR 3BA-7] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 18:00 | [4]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก |
3-0
0-0 |
Noah[8] | - | |
FT 18:00 | 1 1 [6]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ |
0-3
0-1 |
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[1] | +1.5 ▲+1.75 |
|
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ) | |||||
FT 18:00 | 1 สมุทรปราการเอฟซี |
4-1
3-0 |
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 18:00 | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด |
7-0
4-0 |
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร 3 | -3 | |
FT 18:00 | [THA PR-7]ชลบุรี เอฟซี |
4-0
0-0 |
อุดรธานี[THA D1-5] 3 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
FT 18:00 | 2 [THA PR-12]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี |
8-1
5-0 |
กรมศุลกากร เอฟซี[THA D1-9] | -2 | |
FT 18:00 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ |
7-0
2-0 |
Don Mueang Police Station FC | - | |
FT 18:00 | 3 เชียงใหม่ เอฟซี |
2-3
2-1 |
เมืองเลย ยูไนเต็ด 1 | -0.75 | |
FT 18:00 | 2 [THA D1-8]ระยอง เอฟซี(N) |
0-1
0-1 |
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[THA PR-15] 1 | +0.5 | |
FT 18:00 | สุพรรณบุรี เอฟซี |
3-0
0-0 |
เชียงราย ซิตี้ | - | |
FT 18:00 | 2 1 [THA D1-17]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด |
0-3
0-3 |
นครราชสีมา เอฟซี[THA PR-8] 5 | +0.5 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 18:00 | [5]แกนด์ซาซาร์ กาแพน |
2-0
0-0 |
Urartu II[7] | -0.5 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 18:15 | 1 [4]อเรม่า มาลัง(N) |
2-2
2-1 |
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[6] 1 | -0.5 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 18:15 | เบเบล ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ | +1.25 | |
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ) | |||||
FT 18:20 | 1 [THA D1-3]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี |
0-3
0-2 |
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[THA PR-1] 4 | +1.25 ▲▲+1.75 ▲+2 |
|
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 18:30 | 2 Gawin Sleza Wroclaw |
1-2
0-2 |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 18:30 | 1 Tokol ksk |
0-7
0-6 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | +3.5 | |
FT 18:30 | 1 ESMTK Budapest |
2-4
0-3 |
เบเก้ซัคซาบา 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 18:30 | 4 1 Szegedi VSE |
0-2
0-0 |
เซกรัล 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 18:30 | 1 จาสซ์เบอร์เอ็นยี่ |
0-1
0-1 |
วาซาส | +1.75 ▲+2 |
|
FT 18:30 | 1 Nagykanizsai TE 1866 |
0-0
0-0 |
ทาทาบันย่า 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 19:00 | 2 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ |
3-0
2-0 |
เลช พอซนาน 2 2 | +0.25 ▼+0 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 19:00 | 3 [RUS D1-15]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ |
1-0
0-0 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ[RUS PR-9] 1 4 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 19:00 | 2 อิลิโอปูลิ |
0-3
0-1 |
เลเมีย 2 | +1.25 | |
FT 19:00 | 3 [GRE D2-3]สโกดา ซานธี |
1-2
1-0 |
ไอโอนิกอส[GRE D1-10] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 19:00 | 1 โครเอเชีย(ยู 17) |
0-1
0-0 |
เซอร์เบีย ยู17 1 | - | |
FT 19:00 | ลิกเตนสไตน์(ยู 17)(N) |
0-5
0-3 |
บัลแกเรีย(ยู 17) 1 | - | |
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup) | |||||
FT 19:00 | Sloga Pozega |
0-1
0-1 |
เอฟเค แรด เบลเกรด 1 | - | |
FT 19:00 | 1 [SER D1-16]โบแร็ค คาแค็ก |
1-0
0-0 |
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่[SER D2-12] 6 | -1 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 19:00 | 5 [2]เอฟเค วัลเมียรา |
1-1
0-1 |
ริก้า เอฟซี[3] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ) | |||||
FT 19:00 | 2 [BOS PL-3]สโลโบดา |
1-1
0-1 |
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์[BOS PL-1] 1 | +0 | |
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ) | |||||
FT 19:00 | [MOL D1-2]เอฟซี มิลซามี่ |
5-1
1-0 |
FCM Ungheni[MOL D2-7] | -2 | |
FT 19:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล |
6-0
4-0 |
ซาซาน กากาอูซ เยริ | - | |
มอนเตเนโกร คัพ (มอนเตเนโกร คัพ) | |||||
FT 19:00 | 1 [MNE D1-9]เอฟเค พ๊อดโกริซา |
2-0
1-0 |
เอฟเคเซต้า[MNE D1-10] | -0.25 | |
FT 19:00 | 2 [MNE D2-5]เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา |
0-1
0-1 |
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[MNE D1-3] 3 | +0.75 | |
FT 19:00 | 2 [MNE D1-6]Decic Tuzi |
2-0
1-0 |
โอเอฟเคเปโตรวัค[MNE D1-4] 1 | -0.25 | |
FT 19:00 | 2 [MNE D1-8]Jezero Plav |
1-3
0-2 |
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[MNE D1-2] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 19:00 | 3 [MNE D2-10]โอเอฟเค พอดโกริก้า |
1-0
0-0 |
Jedinstvo Bijelo Polje[MNE D2-1] 2 | +1.5 | |
FT 19:00 | [MNE D2-7]โอเอสเค อิกาโล |
0-0
0-0 |
เอฟเค มอร์นาร์[MNE D1-5] | - | |
FT 19:00 | [MNE D1-7]เอฟเครูดาร์ |
3-0
2-0 |
Arsenal Tivat[MNE D2-2] | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 19:00 | 4 [MNE D2-3]โบเคลจ์ โคเตอร์ |
1-2
1-1 |
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[MNE D1-1] | +1.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup) | |||||
FT 19:00 | 1 [ITA YTHLP1-10]โตริโน่(เยาวชน)(N) |
3-2
2-0 |
อะเลสแซนเดรีย(ยู19)[ITA YL BA-14] 4 | -1.75 | |
FT 19:00 | 2 [ITA YL BB-10]อัสโคลี่(เยาวชน) |
3-1
1-1 |
ปิซา(ยู 19)[ITA YL BB-7] 2 | -0.25 | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 19:00 | 3 [13]FK Graficar Beograd |
0-2
0-0 |
FK Radnicki Sremska Mitrovica[11] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19) | |||||
FT 19:00 | 2 ดอมซาเล่ (ยู 19) |
8-0
4-0 |
เอ็นเอส มูรา (ยู 19) 1 | -1.75 ▲-2 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | 4 [19]Livstrom |
1-2
0-2 |
CSKA 1948 Sofia II[12] 3 | +0 | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | 2 [11]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) |
2-0
0-0 |
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)[15] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | 1 [W-5]โคโลญจน์ (เยาวชน) |
2-3
2-2 |
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น[W-12] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | [18]ทัสเคอร์ |
1-2
0-1 |
FC Talanta[9] | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 Busoga United |
0-1
0-0 |
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 19:00 | 2 พาสคานี |
0-1
0-0 |
เอสซี บาเกา 4 | +0 | |
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 Al Majd |
4-1
1-1 |
Moadameet Al-Sham 1 | -1.5 | |
FT 19:00 | 2 Al-Mkhram |
1-4
0-2 |
อัล ซาเฮล 1 3 | +0.25 ▲+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 19:00 | Artouz |
3-2
2-1 |
Al Shola 1 | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 Musfat Banyas |
1-0
0-0 |
Morek 1 | +0.75 | |
FT 19:00 | 1 Shortet Homa |
0-1
0-1 |
Al Tadamon Latakia 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:00 | 1 Al Mayadin |
0-5
0-2 |
Jrmana 2 | +1 | |
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 19:00 | 2 1 Chacarita Juniors U20 |
1-0
0-0 |
Tristan Suarez U20 4 | -0.5 | |
FT 19:00 | CA Brown de Adrogue U20 |
3-1
1-0 |
CA Tigre U20 1 3 | +0.5 | |
FT 19:00 | 3 Deportivo Riestra U20 |
2-0
0-0 |
CD Moron U20 4 | +0.25 | |
Poland League Women (Poland League Women) | |||||
FT 19:00 | 1 Zabkovia Zabki (w) |
1-2
0-1 |
Row Rybnik (w) 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Romania Liga 2 Women (Romania Liga 2 Women) | |||||
FT 19:10 | 1 AC Bihor United (W) |
1-1
0-1 |
Atletic Olimpia Gherla (w) | +0.5 | |
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 19:30 | 2 Galanta |
1-2
1-1 |
ฮูเมนเน่ 3 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 19:30 | สลาเวีย |
0-5
0-1 |
สโลวาน บราติสลาวา | +2.75 | |
FT 19:30 | 4 เอสเค เบลา |
0-1
0-0 |
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว 5 | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 19:30 | 1 TJD Pribelce |
0-3
0-0 |
เทรนซิน | +2.75 ▲▲+3.25 |
|
FT 19:30 | SK Sasova |
3-2
3-1 |
TJ Rovinka | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 19:30 | 1 [TUR D2-4]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี |
0-0
0-0 |
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์[TUR D3LB-10] 4 | -1.25 | |
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup) | |||||
FT 19:30 | 6 [SER D2-10]เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา |
1-1
0-1 |
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[SER D1-9] 4 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 19:30 | 1 [SER D2-14]Zlatibor Cajetina |
0-4
0-2 |
บัซคา โทโพลา[SER D1-4] | +1.5 ▲▲+2 |
|
FT 19:30 | ราสนิกีร์ ไนร์ |
1-0
0-0 |
ไดนาโม วีรันเจ 1 | - | |
FT 19:30 | FK Radnicki Beograd |
2-1
2-0 |
เอฟเค วอซโดวัค | - | |
FT 19:30 | [SER D2-6]FK Zeleznicar Pancevo |
0-1
0-1 |
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[SER D1-7] 2 | +1 | |
FT 19:30 | 4 [SER D2-8]FK Loznica |
1-0
1-0 |
คูคาริคกิ สตานคอม[SER D1-3] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ) | |||||
FT 19:30 | 1 [BOS PL-12]รัดนิก บิเยลจิน่า |
0-1
0-1 |
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค[BOS PL-6] 5 | +0.25 | |
FT 19:30 | 1 Zvijezda Gradacac |
1-1
0-1 |
Posusje 2 | +1 | |
FT 19:30 | FK Omarska |
0-1
0-1 |
FK Igman Konjic | +0.5 | |
FT 19:30 | 4 1 [BOS PL-9]Leotar |
1-2
0-2 |
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[BOS PL-5] 1 | +1.25 | |
FT 19:30 | 1 HNK Sloga Uskoplje |
0-6
0-4 |
เอฟเค เวเลซ | - | |
Yemeni League (Yemeni League) | |||||
FT 19:30 | Ittihad Ibb |
1-1
1-0 |
Al Ouroba | - | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 19:30 | [10]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน |
2-3
1-1 |
อารารัต[1] 1 | +2 ▼+1.75 |
|
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup) | |||||
FT 19:30 | 3 [ITA YTHLP1-15]เอซี มิลาน(เยาวชน) |
2-1
0-1 |
เบรสชา(เยาวชน)[ITA YL BA-4] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:30 | [ITA YTHLP1-14]ซัสเซาโล่(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
เปสคารา(เยาวชน)[ITA YL BB-5] 1 3 | -0.5 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 19:30 | 4 Afragolese 1944 |
1-0
0-0 |
USD Latte Dolce 1 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 19:30 | 3 Pedreira EC |
0-0
0-0 |
AA Esmac 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 19:50 | 3 1 คีร์กีซสถาน(ยู23)(N) |
0-1
0-0 |
โอมาน(ยู23) 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 20:00 | 3 [DEN D2A-12]มิดเดลฟาร์ท |
0-4
0-1 |
แรนเดอร์ส[DEN SASL-3] | +1.75 | |
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 20:00 | 2 เฮชเอ็นเคกอริก้า |
2-0
0-0 |
มลาโดสต์ ซดราโลวี 3 | -2.5 | |
FT 20:00 | 1 [CRO D2-1]Bijelo Brdo |
2-3
2-2 |
ดินาโม ซาเกร็บ[CRO D1-3] 1 | +2 ▲+2.25 |
|
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 20:00 | 5 1 [CZE D1-9]มลาด้า โบเลสลาฟ |
2-0
0-0 |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[CZE D1-1] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 20:00 | 2 [14]Jadran Dekani |
1-2
1-1 |
เอ็นดี กอริก้า[2] 1 | +1.5 | |
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | 1 [BUL D1-4]สลาเวีย โซเฟีย |
1-0
0-0 |
พีริน บลากอเยฟกราด[BUL D1-14] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | 3 1 [SLO D1-10]รีดอมเลีย |
0-0
0-0 |
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[SLO D1-6] 3 | +1 ▼▼+0.5 |
|
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup) | |||||
FT 20:00 | 2 [SER D2-5]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
2-1
2-1 |
แมควา ซาแบค[SER D2-2] 1 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 20:00 | 3 [KAZ PR-14]ไกเซอร์ คีซีรอดา |
0-2
0-0 |
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[KAZ PR-3] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 [ITA YTHLP1-4]นาโปลี(เยาวชน) |
0-1
0-1 |
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)[ITA YL BB-6] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19) | |||||
FT 20:00 | 5 1 เอ็นเค บราโว (ยู 19) |
1-2
1-1 |
เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) 1 | +1.25 | |
England Reserves League (England Reserves League) | |||||
FT 20:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) |
7-0
3-0 |
วอลซอลล์(สำรอง) | -1.5 ▼▼▼ ▼▼▼+0 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | [S-10]มาชูค- เคเอ็มวี |
7-0
3-0 |
FC Yessentuki[S-17] 1 | -2.5 ▲-2.75 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 Lechia Gdansk II |
6-2
2-1 |
Sparta Sycewice 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | Czarni Pruszcz Gdanski |
0-1
0-0 |
KS Wierzyca Pelplin 1 | +0 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 2 ทานซาเนีย ไพรซัน |
0-3
0-1 |
เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 3 | -0.25 | |
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup) | |||||
FT 20:00 | 3 Apollon Pontion |
3-4
3-3 |
Ethnikos Panoramatos 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 20:00 | 1 Slovam lovenson |
4-1
1-0 |
เอ็นเคสปลิต 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 NK Zagora Unesic |
3-0
2-0 |
Urania 1 3 | -1.25 ▼-1 ▲▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 4 NK Vodice |
2-2
0-1 |
Zmaj Makarska 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 NK GOSK Dubrovnik |
2-0
1-0 |
เอ็นเค จูเน็ค 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 HNK Segesta Sisak |
0-1
0-0 |
Tekstilac Ravnice 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 20:00 | CA Atlanta U20 |
1-1
0-0 |
Ferro Carril Oeste General Pico U20 | +0 ▲-0.25 |
|
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 20:30 | 1 รูดาร์ลาบิน |
2-3
1-1 |
อิสทรา 1961 พูลา | +2.25 ▼+2 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:30 | 3 [2]สเตลเลนบอส เอฟซี |
1-0
1-0 |
Tshakhuma TM[15] 2 | -0.25 | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:30 | [3]มหาวิทยาลัยพริทอเรีย |
4-2
1-1 |
Cape Town Spurs[14] | - | |
FT 20:30 | 1 [11]เคป ทาวน์ ออล สตาร์ |
1-0
0-0 |
แบล็ค ลีโอพาร์ด[15] 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | [6]Platinum City |
5-1
2-0 |
Hungry Lions[7] | - | |
FT 20:30 | [8]ฟรี สเตท สตาร์ |
2-2
0-1 |
Uthongathi FC[4] | - | |
FT 20:30 | [12]รีล คิงส์ |
0-1
0-1 |
ทีเอส สปอร์ติง[13] | - | |
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup) | |||||
FT 20:30 | 3 Byzas Megaron |
2-0
1-0 |
Ermis Liosion 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:45 | 3 [14]พีเอสเอส สเลมัน(N) |
0-2
0-0 |
บาหลี ยูไนเต็ด[9] 4 | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 21:00 | 3 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
1-0
0-0 |
โอเดว่า ลิปานี่ 1 | -2 ▲-2.25 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 21:00 | [RUS D1-5]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N) |
2-0
0-0 |
เอฟซี อูฟา[RUS PR-15] 1 2 | +0 | |
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 21:00 | 2 [UKR D1-16]เอฟซี มาริอูพอล |
1-2
0-2 |
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-1] 1 | +1.75 | |
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 21:00 | 3 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17) |
2-3
2-1 |
สกอตแลนด์(ยู 17) | - | |
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup) | |||||
FT 21:00 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
1-1
1-1 |
FK Dubocica | - | |
FT 21:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด |
5-1
2-1 |
จาโกดิน่า | - | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 21:00 | [9]เทรลเลบอร์ก (ยู 21) |
0-8
0-4 |
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)[1] | +1.5 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 21:00 | 4 1 นาซิโอนัล (ยู19) |
2-1
0-1 |
ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 1 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) |
0-4
0-1 |
เบนฟิก้า(ยู 19) | +4.75 | |
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 21:15 | 2 [GRE D21N-3]พานเซอร์ไรกอส |
1-3
1-1 |
โวลอส เอ็นเอฟซี[GRE D1-5] 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 21:30 | [CZE D1-5]บานิค ออสตราว่า |
1-2
0-1 |
ฮราเดตส์กราลอเว[CZE D1-6] 4 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 21:30 | [RUS D1-13]โรเตอร์ โวลโกกราด |
1-1
1-0 |
เทเลค กรอซนี่ย์[RUS PR-10] 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 21:30 | 3 [9]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี |
3-0
0-0 |
ฟูแลด ครูเซสตัน[12] 2 | +0 | |
FT 21:30 | 3 [5]เพอร์เซโปลิส |
2-1
1-0 |
นาซซาจี้ มาซานดาราน[6] 2 | -1.25 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 21:30 | [5]คลับ แซลมี |
0-0
0-0 |
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน[6] | +0.25 ▲+0.5 |
|
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ) | |||||
FT 21:30 | 2 [BOS PL-7]เอฟเค เซลเยซนิการ์ |
2-4
1-3 |
เอฟเคทุซลา ซิตี้[BOS PL-2] 4 | +0 | |
spanish federacion cup (spanish federacion cup) | |||||
FT 21:30 | 4 [SPA D33-12]ซีดี เอโบร |
0-0
0-0 |
เยย์ดา[SPA D33-10] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:30 | 1 [A-10]โมสส์ |
4-0
1-0 |
ทรอมส์ดาเลน[A-4] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [9]Sagrada Esperanca |
3-1
1-1 |
บราวอส โด มาควิส[12] | - | |
FT 21:30 | 2 [5]Interclube Luanda |
1-2
0-0 |
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[4] 3 | +0 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 21:30 | 1 AS Armee |
1-3
0-2 |
เอซีเอส เคซาร์ 2 | +0.5 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 21:40 | 2 [2]อัล คาลีจ |
1-2
1-1 |
อัล โอลูบัช[3] 2 | -0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:45 | 3 เอล ซาน มาร์ติน |
1-2
1-0 |
อูรากา 2 | -0.25 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 21:55 | 2 [8]อัล-ไดรห์ |
3-1
1-0 |
Al-Ameade[19] 3 | +0.5 | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 [CZE D1-15]เทปลิเซ่ |
0-2
0-2 |
สปาร์ตาปราก[CZE D1-2] 1 | +1.5 ▼▼+1 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:00 | 6 [13]แรดนิค ซูดูลิซาร์ |
2-1
1-0 |
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[2] 2 | +2.5 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 22:00 | 3 [RUS D1-9]คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ |
1-0
0-0 |
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์[RUS PR-16] 1 | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 22:00 | [RUS D1-4]เฟเคิล |
0-1
0-1 |
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[RUS PR-11] | +0.25 ▼+0 |
|
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 22:00 | 4 [HUN D2E-10]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี |
1-0
0-0 |
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[HUN D1-3] 1 1 | +0.75 ▲+1 ▲▲▲ ▲+2 |
|
FT 22:00 | [HUN D1-1]วาร์ดา เซ |
4-1
3-0 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[HUN D1-9] 2 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 [TUR D2-11]บูร์ซาสปอร์ |
6-1
4-1 |
Ceyhanspor[TUR 3BC-17] 2 | -2.75 ▲▲-3.25 |
|
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 เอฟซี มารามูเรส |
0-4
0-2 |
ซีเอส คราอิโอว่า 1 | +1.5 ▲▲+2 |
|
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ) | |||||
FT 22:00 | 3 [SLO D1-5]เอ็นเค มูรา 05 |
1-1
1-1 |
ASK Bravo Publikum[SLO D1-4] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 [SER D1-10]มัลโดส ลูการ์นี |
2-3
0-1 |
โคลูบารา[SER D1-13] 2 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:00 | 2 [3]สปายริส เคานาส |
1-1
0-0 |
บอลติกปาเนเวจิส[4] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [2]เอ็มเอฟเค สกาลิก้า |
2-0
2-0 |
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[6] 2 | -0.5 | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 22:00 | [C-4]ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) |
1-1
0-0 |
Norrby IF(U21)[C-6] | +0 | |
FT 22:00 | [C-7]จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) |
0-3
0-2 |
เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)[C-3] | - | |
FT 22:00 | [6]ออสเตอร์(ยู 21) |
1-2
0-1 |
แลนด์สโครน่า(ยู 21)[2] | +1 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [3]เอฟซี พิวนิค |
2-0
1-0 |
Noravank[8] 1 | -1 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 22:00 | 2 [3]ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า |
3-1
3-1 |
ซีเอสดี โซโลลา[9] 2 | -0.75 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:00 | 2 [16]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) |
1-1
0-0 |
ซาน มาร์คอส[8] 2 | +0 | |
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19) | |||||
FT 22:00 | 2 Brinje Grosuplje U19 |
3-2
2-2 |
เอ็นเค ครึคา (ยู 19) 2 | -0.25 | |
Peru Cup (Peru Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 Union San Martin |
0-0
0-0 |
ลอส เคมาเนส 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 22:00 | 3 เอ็นเค คาร์โลแวค |
3-0
3-0 |
เอ็นเค ฟราบ 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 4 [3]ไอเอฟเค มารีฮามน์ |
0-3
0-1 |
ลาห์ติ[1] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:30 | 1 [2]เอชเจเค เฮลซิงกิ |
1-0
0-0 |
เฮดไอเอฟเค[5] | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:30 | 3 [4]เอสเจเค ไซนาโจเอน |
2-2
2-1 |
คูพีเอส[1] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:30 | 3 [6]อิลเวส แทมเปเร่ |
0-2
0-1 |
อินเตอร์ ตูร์คู[3] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:30 | 1 [4]ฮอนก้าเอสพู |
6-1
3-0 |
เอซี โอลู[5] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:30 | 2 [6]เคทีพี ค็อตก้า |
2-4
0-3 |
เอฟซี ฮาก้า[2] 2 | +1.25 ▼+1 |
|
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 22:30 | 2 [CRO D2-6]วาร์เท็กซ์ |
2-3
1-2 |
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[CRO D1-5] 4 | +1.25 | |
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 22:30 | 3 [POL D1-15]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
0-1
0-1 |
ปิแอส กลิวิส[POL PR-6] 3 | +0.75 ▼+0.5 ▼+0.25 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 22:30 | 4 1 [RUS D1-10]เวเลส |
1-1
0-1 |
อาร์เซน่อล ตูล่า[RUS PR-13] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:30 | 2 [4]พีระมิดส์ เอฟซี |
2-1
1-0 |
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์[13] 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:30 | 3 1 [4]Sekhukhune United |
2-0
0-0 |
อามาซูลู[8] 1 | +0.25 | |
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 22:30 | 4 [2]เอสเปรานซ์ เอสที |
1-0
1-0 |
สฟาเคซี[8] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ) | |||||
FT 22:30 | 5 เอฟเค ซาราเยโว |
1-0
0-0 |
Ljubic Prnjavor 3 | -5 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 22:30 | 1 [2]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา |
3-1
2-1 |
Progresso da Lunda Sul[8] 2 | -1.25 | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 22:30 | อิลเวส(ยู 20) |
3-2
2-0 |
อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 2 | -1.5 ▲-1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 22:45 | 2 [15]วาร์ซิม |
0-2
0-1 |
เอสแอล เบนฟิก้า บี[1] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | 1 [6]ลีลล์สตรอม |
3-0
0-0 |
สตาเบ็ค[16] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | 3 [15]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
5-0
2-0 |
คริสเตียนซุนด์ บีเค[5] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | 2 [10]ซานเดฟยอร์ด |
2-0
0-0 |
สตรอมก็อดเซ็ท[9] 1 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 [8]เฮาเกซุนด์ |
0-0
0-0 |
โรเซนบอร์ก[3] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | [11]ทรอมโซ่ ไอแอล |
2-0
0-0 |
ออด เกรนแลนด์[12] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 22:59 | 1 [10]โคเซนซ่า 1914 |
3-1
2-1 |
แตร์นาน่า[11] | +0.25 ▲+0.5 |
|
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 22:59 | 5 1 [DEN SASL-10]นอร์ดเจลแลนด์ |
1-1
1-0 |
โอเดนเซ่ บีเค[DEN SASL-7] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ออสเตรีย คัพ (Austrian Cup) | |||||
FT 22:59 | 3 [AUT D1-2]สตวร์มกราซ |
1-2
0-1 |
เอสวี รีด[AUT D1-10] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:59 | 1 [AUT D2-7]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ |
0-0
0-0 |
คัพเฟ่นเบิร์ก[AUT D2-12] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 22:59 | 2 [RUS D1-2]ตอร์ปิโด มอสโก |
2-0
0-0 |
เอฟเค รอสตอฟ[RUS PR-12] 1 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 22:59 | 2 [HUN D2E-1]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส |
0-0
0-0 |
กีไอร์มอต เอสอี[HUN D1-11] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 2 [HUN D2E-16]ชัควารี่ ทีเค |
2-0
2-0 |
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[HUN D2E-8] 6 | +0 ▲+0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 22:59 | 2 [HUN D2E-3]เคชเคเมติ ทีอี |
1-1
0-0 |
เดเบรเซน วีเอสซี[HUN D1-10] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:59 | 1 [HUN D2E-6]ซเซจ เอเค |
1-1
1-1 |
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[HUN D1-7] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:59 | [HUN D2E-13]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี |
1-2
0-0 |
อูจเปสต์[HUN D1-12] 2 | +0.25 ▲▲▲+1 ▲+1.25 |
|
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 22:59 | 2 [GRE D1-14]พีเออี อโตรมิตอส |
0-1
0-1 |
พานาธิไนกอส[GRE D1-6] 3 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ) | |||||
FT 22:59 | 2 [BUL D1-6]เบโร่ สตารา ซากอร่า |
1-0
0-0 |
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[BUL D1-5] 1 | +0 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 22:59 | [2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
9-0
3-0 |
ทาร์ตู เจเค มัก[9] | -2.75 ▲-3 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲-5.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 22:59 | 2 [8]โคบาน อิมเพเรียล |
1-2
1-1 |
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[1] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:59 | [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี |
4-1
1-0 |
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[5] | -0.75 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 22:59 | 2 [N(s)-2]แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) |
1-0
1-0 |
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)[N(s)-3] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 22:59 | 1 ซิมบ้า |
1-0
0-0 |
โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1 3 | -1.25 ▼-1 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 23:30 | 1 [7]ยูเวนตุส |
1-2
0-1 |
ซัสเซาโล่[9] 5 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 23:30 | 4 [15]ซามพ์โดเรีย |
1-3
1-2 |
อตาลันต้า[5] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 23:30 | 1 [14]อูดิเนเซ่ |
1-1
1-0 |
เวโรน่า[10] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล) | |||||
FT 23:30 | 2 [GER D1-4]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน |
1-2
0-1 |
คาร์ลสรูห์ เอสซี[GER D2-8] 1 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 23:30 | 1 [GER D1-14]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม |
2-2
1-0 |
เอาก์สบวร์ก[GER D1-16] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 23:30 | 2 [GER D3-5]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม |
1-1
1-1 |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[GER D1-5] 3 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 23:30 | 5 [GER D2-12]ดินาโม เดรสเดน |
2-2
0-0 |
ซังค์ เพาลี[GER D2-1] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 23:30 | 2 [RUS D1-17]ยูโรเซ คราสโนดาร์ |
3-0
2-0 |
เอฟซี คราซ์โนดาร์[RUS PR-4] 1 3 | +1.75 ▲▲+2.25 ▼▼+1.75 |
|
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 23:30 | 3 [UKR D1-15]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า |
0-3
0-0 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[UKR D1-2] 1 | +1.5 ▲▲+2 ▼+1.75 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 23:30 | 3 [4]เอฟซี โกเมล |
2-3
1-0 |
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[1] 5 | +0.25 ▼+0 |
|
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 23:30 | 2 อินเดีย(ยู 23) |
0-1
0-0 |
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 1 | +0.75 ▲+1 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 23:30 | 3 Rielasingen Arlen |
1-2
1-1 |
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 1 4 | +0.5 | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 23:30 | 1 AS Ramat Elyahu U19 |
1-1
0-1 |
Maccabi Ashdod U19 4 | +0.5 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 23:30 | 1 AS Douanes Nouakchott |
0-1
0-1 |
Medine Trarza 5 | -0.25 | |
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke) | |||||
FT 23:45 | 4 โอเอสเอส 20 |
0-2
0-1 |
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1 | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
ผลฟุตบอลวัน 28 ตุลาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 2 [1]มัลโม่ เอฟเอฟ |
1-0
1-0 |
เอไอเค โซลน่า[3] 1 | -0.75 | |
FT 00:00 | [16]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค |
1-1
0-0 |
ฮัคเค่น[8] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 00:00 | 3 [10]ไอเคซิริอุสเอฟเค |
0-1
0-1 |
ฮัมมาร์บี้[5] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 1 [7]คัลมาร์ |
2-2
2-2 |
วาลเบิร์ก เอฟซี[9] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [4]ราโย่ บาเยกาโน่ |
1-0
1-0 |
บาร์เซโลน่า[9] 2 | +0.5 ▲▲+1 ▼▼+0.5 |
|
FT 00:00 | 4 1 [12]มายอร์ก้า |
1-1
1-0 |
เซบีย่า[1] 6 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
สวิส คัพ (Switzerland Cup) | |||||
FT 00:00 | 7 [SUI D2PR-11]Etoile Carouge |
1-0
0-0 |
บาเซิ่ล[SUI Sl-1] 2 | +2.75 | |
FT 00:00 | 3 [SUI Sl-5]ลูกาโน |
2-1
1-0 |
ยัง บอยส์[SUI Sl-2] 3 | +1 ▼+0.75 |
|
ออสเตรีย คัพ (Austrian Cup) | |||||
FT 00:00 | 3 [AUT D2-10]ซังค์ พอลเท่น |
0-3
0-1 |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[AUT D1-1] 1 | +2.5 ▲+2.75 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [2]สลาเวีย ปราก |
1-0
1-0 |
ซิกม่า โอโลมุช[7] 2 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 00:00 | 2 [RUS D1-8]บัลติก้า |
0-0
0-0 |
เอฟเค คิมกี้[RUS PR-14] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 00:00 | [12]Stade Briochin |
3-0
1-0 |
บาสเตีย ซีเอ[18] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 00:00 | 1 [ISR D2-10]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา |
3-0
1-0 |
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[ISR D3N-8] 1 | -1.5 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 00:00 | 2 [2]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส |
3-2
2-1 |
ซูดูว่า[1] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 00:00 | [4]ซีดี มาลากาเตโก |
7-1
3-1 |
เดปอร์ติโว อิซทาปา[7] 1 2 | -0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 1 โพลโวลีน |
2-2
2-1 |
ซีดี ช็อกโก 2 | -1.25 | |
spanish federacion cup (spanish federacion cup) | |||||
FT 00:00 | 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ |
1-2
1-2 |
เอสดี ไลเนา 2 | -2 ▼-1.75 |
|
FT 00:00 | 3 ซีดี กัวจูเอโล |
1-0
1-0 |
โมราโล ซีพี 1 4 | -0.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 2 [11]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน |
2-0
2-0 |
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[12] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [13]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47(N) |
1-1
1-0 |
วีเอฟบีเออร์บัค[17] 5 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | 4 [4]คาร์ล ไซส์ เยน่า |
0-1
0-0 |
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[8] 1 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 00:00 | [S-3]ทีเอสวี ชไตน์บัค |
1-1
1-1 |
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-2] | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | [S-13]เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส |
3-3
1-1 |
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[S-6] | -0.25 ▼+0 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | [VG-8]อัสซีริสก้า บีเค |
1-4
0-2 |
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ[VG-1] | +1.5 ▼▼+1 ▲▲▲+1.75 |
|
FT 00:00 | 2 [NG-6]ไอเค กัวติออส |
1-2
1-2 |
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[NG-5] 1 5 | +0 ▲▲▲ ▲-1 ▼-0.75 |
|
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 00:00 | FSV Fernwald |
0-4
0-2 |
เคเอสวี บาวนาทาล | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 3 SV Neuhof 1910 |
2-0
2-0 |
Buchonia Flieden 1 5 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | FC 1906 Erlensee |
1-0
0-0 |
บาเยิร์น อัลเซนัว | -0.25 | |
FT 00:00 | Steinbach |
0-0
0-0 |
เอฟซี ฮาเนา 93 | +0.75 ▲+1 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:00 | Hertha Wiesbach |
5-1
2-1 |
เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | 2 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ |
3-3
2-1 |
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 2 | -1.25 | |
FT 00:00 | 3 ทีเอสจี เฟดเดอเชม |
3-3
3-2 |
FC Speyer 5 | -1.5 | |
FT 00:00 | FSV Jagersburg |
0-3
0-1 |
เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:00 | 2 เอฟวี เดียฟเฟลน |
1-1
0-1 |
SV Rochling Volkling 2 | -0.5 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 00:00 | 1 ริโอ อาฟ(ยู 19) |
1-0
0-0 |
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | +1.25 | |
สวิส คัพ (Switzerland Cup) | |||||
FT 00:30 | 3 [SUI D2PR-3]เคียสโซ |
1-1
0-0 |
เซนต์ กัลเลน[SUI Sl-9] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 00:30 | 2 [POL D1-12]จีเคเอส คาโตวีตเซ |
1-1
0-1 |
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[POL PR-17] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 00:30 | 2 [HUN D1-6]ซาเลเกอเซ็ก ทีอี |
0-0
0-0 |
บูดาเปสต์ ฮอนเวด[HUN D1-8] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:30 | 3 [W-8]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) |
3-3
3-1 |
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[W-1] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 00:30 | 2 1 [W-18]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ |
1-2
1-1 |
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น[W-6] 2 | +1 | |
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 00:30 | 3 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช |
0-1
0-1 |
Rot-Weiss Hadamar 2 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:30 | 2 วอล์ดเกอเมส |
3-2
2-0 |
Rot-Weiss Walldorf | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 00:30 | 1 TuS Dietkirchen |
0-1
0-1 |
FC Eddersheim 2 | +0.5 ▲▲+1 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 00:30 | 4 เอฟเค โคมูตอฟ |
0-1
0-1 |
Aritma Praha 3 | -0.5 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:30 | 3 Engers |
1-1
1-0 |
SG 2000 Mulheim-Karlich 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:30 | 1 SpVg Schonnebeck |
0-2
0-1 |
วีเอฟบี ฮิลเดน 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:30 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล |
0-0
0-0 |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 00:30 | 2 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน |
2-2
1-1 |
ทูเอส เมชเทอร์เชียม 1 | -1.25 | |
FT 00:30 | 3 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ |
0-1
0-0 |
FC Eintracht Rheine 3 | -1 | |
FT 00:30 | 3 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก |
3-0
0-0 |
Schwarz-Weiss Essen 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:30 | 1 ทียูเอสโคเบลนซ์ |
1-1
0-0 |
TSV Emmelshausen 4 | -1.5 ▼-1.25 |
|
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:30 | 4 ทูเอส เอ็นเนเปเทล |
4-3
0-2 |
SG Finnentrop/Bamenohl 4 | -0.5 | |
FT 00:30 | 3 เอฟซี เพสช์ 1956 |
1-1
0-1 |
บอนเนอร์เอสซี 3 | +0.5 | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 00:45 | 3 [DEN SASL-9]อาร์ฮุส เอจีเอฟ |
0-0
0-0 |
ซอนเดอร์ไจสกี[DEN SASL-11] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 00:45 | 1 [TUR D1-15]เคย์เซริสปอร์ |
0-0
0-0 |
Artvin Hopaspor[TUR 3BA-12] 1 | -2.75 | |
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 00:45 | 1 Turk Gucu Friedberg |
0-0
0-0 |
บาด วิลเบล 1 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:45 | 1 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ |
3-2
2-1 |
SC Staaken 3 | -0.25 | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 01:00 | 1 [2]โมลด์ |
0-2
0-0 |
โบโด กลิมท์[1] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 01:00 | 2 [3]เรอัล เบติส |
4-1
2-1 |
บาเลนเซีย[11] 5 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 3 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
Barra da Tijuca U20 3 | -0.25 | |
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke) | |||||
FT 01:00 | 3 ฮาเคเมส บอยส์ |
1-1
1-0 |
วีวี โดโว 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | 2 [HOL D3-11]ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ |
0-3
0-1 |
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[HOL D2-2] 1 | +0.75 | |
FT 01:00 | 1 เอดีโอ 20 |
2-2
2-1 |
บาเรนเดร๊กท์ 5 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 [HOL D2-19]อัลเมเร่ ซิตี้ |
0-2
0-1 |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[HOL D1-10] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 [HOL D3-3]เดอ ทริฟเฟอร์ส |
1-1
1-0 |
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์[HOL D3-5] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [HOL D3-18]เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี |
0-2
0-0 |
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[HOL D1-17] 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 01:00 | 1 RKVV Westlandia |
2-5
0-2 |
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | +1 | |
FT 01:00 | 1 สตาฟอร์ส |
0-3
0-1 |
เกเมิร์ท 2 | +0 | |
FT 01:00 | 3 Achilles Veen |
4-0
2-0 |
GVV Unitas | +1 | |
FT 01:00 | [HOL D1-16]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
3-0
2-0 |
เอฟซี ออสส์[HOL D2-18] 1 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 1 [HOL D3-2]เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม |
1-2
1-0 |
เอสซี ฮีเรนวีน[HOL D1-9] 1 | +1.25 | |
FT 01:00 | 2 VV Capelle |
0-3
0-2 |
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | +4.5 ▼+4.25 ▼+4 |
|
สวิส คัพ (Switzerland Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 [SUI D1-3]เอฟซี ธูน |
4-1
0-1 |
เซอร์เวตต์[SUI Sl-6] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 01:00 | [BEL D1-5]ชาเลอร์รัว |
0-0
0-0 |
เควีเอสเค ลอมเมล[BEL D2-3] 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
FT 01:00 | 1 [BEL FAD-6]เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช |
0-1
0-1 |
เคเอเอส ยูเปน[BEL D1-6] 2 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 01:00 | 4 [BEL FAD-10]Sint-Eloois-Winkel |
0-6
0-4 |
ราซิ่ง เกงค์[BEL D1-10] 1 | +2.5 ▲+2.75 |
|
FT 01:00 | เคเอเอ เกนท์ |
4-0
3-0 |
Spouwen Mopertingen 1 | -4.75 | |
FT 01:00 | 4 [BEL D1-16]เซอแร็ง ยูไนเต็ด |
2-2
1-0 |
แซงต์ ทรุยด็อง[BEL D1-12] 4 | +0.25 | |
FT 01:00 | 2 [BEL FAD-13]Royal Knokke |
1-1
0-0 |
คอร์ไทรจ์[BEL D1-8] 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 01:00 | อิตาลี (ยู 17)(N) |
5-0
2-0 |
แอลเบเนีย(ยู 17) | -3 ▼-2.75 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [18]เอล อิสไมลี่ |
0-4
0-3 |
เอล อาห์ลี[1] 1 3 | +1 ▲+1.25 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 01:00 | [3-1]บาเดน |
1-0
0-0 |
เอฟซี ลินท์ 04[3-7] | - | |
FT 01:00 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน |
0-0
0-0 |
เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | - | |
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano) | |||||
FT 01:00 | 1 Aracaju FC |
2-0
1-0 |
Rosario Central SE 2 | +0.25 | |
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 01:00 | Viktoria Griesheim |
4-1
2-1 |
SV Zeilsheim 2 | +0.25 | |
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
FT 01:00 | 3 Matonense SP |
1-2
0-1 |
Uniao Suzano AC SP 1 4 | +0.25 ▼+0 |
|
Ireland U19 League (Ireland U19 League) | |||||
FT 01:00 | 3 Treaty United FC U19 |
3-4
2-2 |
เคอรี่ ดีแอล (ยู 19) 2 | +0.5 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:00 | เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร |
1-2
0-1 |
Wadegesi Heim | +1 ▼▼+0.5 |
|
Peru Cup (Peru Cup) | |||||
FT 01:00 | 3 Estrella Azul |
1-1
1-0 |
Deportivo Maristas 2 | +0 | |
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 01:00 | 1 Elite Clube Desportivo |
3-0
1-0 |
CA Carazinho 4 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 01:00 | 2 Gloria RS |
3-0
1-0 |
GA Farroupilha/RS | -0.5 ▲-0.75 |
|
Brazil Copa Rio (Brazil Copa Rio) | |||||
FT 01:00 | Perolas Negras |
1-1
1-0 |
ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | +0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 4 AA Carapebus U20 |
1-3
1-0 |
เซา กอนซาโล (ยู 20) 2 | +0.25 | |
FT 01:00 | ริโอ เซาเปาโล(ยู 20) |
0-5
0-3 |
7 de Abril U20 | +0.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲+2.5 |
|
FT 01:00 | 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) |
2-0
2-0 |
เนาติโก พีอี (เยาวชน) 3 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | Ypiranga/RS U20 |
0-0
0-0 |
FBC Riograndense U20 2 | -2.5 | |
สวิส คัพ (Switzerland Cup) | |||||
FT 01:15 | [SUI D1-7]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
0-2
0-1 |
ลูเซิร์น[SUI Sl-8] 2 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ) | |||||
FT 01:15 | 2 [SLO D1-2]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า |
0-1
0-1 |
เอฟซี โคเปอร์[SLO D1-1] 1 2 | -0.25 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 01:30 | 3 [19]วิเชนซ่า(N) |
1-1
0-1 |
มอนซ่า 1912[10] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 01:30 | 1 [BEL FAD-4]ฟราน โบเรียนส์ |
0-4
0-1 |
เบียรส์ชอทวิลริค[BEL D1-18] 4 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 01:30 | 5 [POL D1-8]เอลเคเอสลอดซ์ |
0-1
0-1 |
ซาเกลบี้ ลูบิน[POL PR-11] 5 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 01:30 | 2 [18]ปิอาเชนซา |
1-1
1-0 |
ยูเวนตุส(ยู 23)[9] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 01:30 | 1 [GRE D2-7]พานาคายคิ 2005 |
1-2
0-1 |
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน[GRE D1-12] 2 | +1 | |
โปรตุเกส ลีก คัพ (Portuguese League Cup) | |||||
FT 01:30 | 1 [POR D1-7]วิตอเรีย กิมาไรส์ |
3-3
2-3 |
เบนฟิก้า[POR D1-1] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:30 | 2 [5]ซีเอสดี มูนิชิปัล |
3-0
1-0 |
คลับ เซลาจู เอ็มซี[6] 2 | -1 | |
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira) | |||||
FT 01:30 | 4 ซูซา พีบี |
3-0
2-0 |
เอบีซี อาร์เอ็น 2 | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
spanish federacion cup (spanish federacion cup) | |||||
FT 01:30 | 4 1 เฆเรซ เดปอร์ติโว |
0-1
0-1 |
คอร์โดบ้า 2 3 | +0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 3 Paraense FC |
1-0
0-0 |
Amazonia IFC 1 | +0.75 | |
FT 01:30 | 2 1 Venus AC |
0-1
0-0 |
SC Paraense 1 2 | -1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:42 | 1 AS Pomorze Gdansk |
7-1
4-0 |
Osiczanka Osice 3 | -1.25 | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 01:45 | 1 [6]มาเธอร์เวลล์ |
2-2
0-0 |
เซนต์ เมียร์เรน[7] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 2 [5]ฮิเบอร์เนี่ยน |
1-3
1-3 |
เซลติก[4] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 01:45 | 4 [10]เซนต์ จอห์นสโตน |
1-1
1-1 |
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี[2] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | 2 [11]ดันดี |
0-5
0-4 |
รอสส์ เคาน์ตี้[12] 2 | -0.25 | |
FT 01:45 | 1 [1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส |
2-2
1-2 |
อเบอร์ดีน[8] 4 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 01:45 | 1 1 [9]ลิฟวิงสตัน |
1-1
1-1 |
ดันดี ยูไนเต็ด[3] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | 3 [6]ลาซิโอ |
1-0
0-0 |
ฟิออเรนติน่า[8] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:45 | 1 1 [12]เอ็มโปลี |
0-2
0-1 |
อินเตอร์ มิลาน[3] 3 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
FT 01:45 | 3 [20]กาญารี่ |
1-2
0-0 |
เอเอส โรม่า[4] 4 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | 2 Bedfont Sports |
4-0
1-0 |
Thatcham Town 1 | -1.25 | |
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล) | |||||
FT 01:45 | 1 [GER D1-13]สตุ๊ตการ์ต |
0-2
0-0 |
โคโลญจน์[GER D1-8] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [GER D2-2]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก |
2-2
0-1 |
ฮันซ่า รอสต๊อค[GER D2-13] 1 | -0.5 ▼▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 1 [GER D1-12]โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค |
5-0
3-0 |
บาเยิร์น มิวนิค[GER D1-1] 1 | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
FT 01:45 | [GER D2-14]ฮันโนเวอร์ 96 |
3-0
1-0 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[GER D2-9] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
คาราบาวคัพ (EFL Cup) | |||||
FT 01:45 | [ENG LCH-19]เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
0-2
0-0 |
ลิเวอร์พูล[ENG PR-2] | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 01:45 | 2 [ENG PR-9]เลสเตอร์ ซิตี้ |
2-2
2-1 |
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน[ENG PR-5] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [ENG PR-18]เบิร์นลี่ย์ |
0-1
0-0 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[ENG PR-6] 1 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [ENG LCH-9]สโต๊ค ซิตี้ |
1-2
0-2 |
เบรนท์ฟอร์ด[ENG PR-12] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | [ENG PR-4]เวสต์แฮมยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้[ENG PR-3] | +1 ▲▲+1.5 ▼+1.25 |
|
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 01:45 | 5 La Louviere |
1-7
1-4 |
อันเดอร์เลชท์ 2 | +2.25 | |
FT 01:45 | 1 [BEL D2-5]ลีแอร์ส |
1-2
0-0 |
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน[BEL D1-14] 1 | +0.5 | |
FT 01:45 | 1 [BEL D1-2]คลับบรูซ |
3-0
0-0 |
KMSK Deinze[BEL D2-4] 1 3 | -3 ▼▼▼ ▼▼▼▼-1.25 |
|
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup) | |||||
FT 01:45 | 1 อัลลัว แอทเลติค |
2-3
2-2 |
กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21) | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 2 [3]คิงสโตเนียน |
1-0
0-0 |
ฮอร์สแฮม[21] 2 | -1 | |
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 01:45 | 1 เอฟซี โรมาเนีย |
2-3
1-2 |
Welwyn Garden City | -0.5 | |
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 01:45 | 2 คอร์บี้ ทาวน์ |
3-1
2-0 |
Sporting Khalsa 2 | -0.25 | |
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 01:45 | 1 คลิฟตันวิลล์(สำรอง) |
5-0
1-0 |
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 | +0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 2 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี |
0-2
0-1 |
ยูโรปาเอฟซี 2 | +5 ▲▲+5.5 ▼▼+5 |
|
San Marino cup (San Marino cup) | |||||
FT 01:45 | 1 เอสพี ลิเบอร์ตาส |
1-5
1-0 |
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | - | |
FT 01:45 | 4 เอส.เอส.มูราต้า |
0-0
0-0 |
Entai Ravi Tucci 2 | +0 | |
FT 01:45 | 2 เตร เพนน์ |
4-2
1-0 |
เอสพี คอสมอส 3 | -2 ▼-1.75 |
|
FT 01:45 | S.S Pennarossa |
2-1
0-0 |
เอซียูเวเนส โดกาน่า | - | |
FT 01:45 | 1 Cailungo |
0-2
0-1 |
SC Faetano | - | |
Republic of Ireland U19 Cup (Republic of Ireland U19 Cup) | |||||
FT 01:45 | 3 1 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) |
0-0
0-0 |
โบฮีเมียนส์(ยู 19) | +0 | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 02:00 | 2 [3]นีซ(N) |
1-1
1-1 |
โอลิมปิก มาร์กเซย[4] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke) | |||||
FT 02:00 | [HOL D1-15]โกรนิงเก้น |
4-0
3-0 |
เฮลมอนด์ สปอร์ต[HOL D2-16] | -0.5 ▲▲▲ ▲▲-1.75 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 2 [1]อัลเวย์เรดดี้(N) |
2-2
0-1 |
Independiente Petrolero[2] 4 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 3 1 Academia Rey |
0-1
0-0 |
ทิทาเนส เอฟซี 1 4 | -0.25 | |
FT 02:00 | 2 Atletico La Cruz |
1-1
0-0 |
ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ 3 | -0.5 | |
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 02:00 | 2 Alianza FC San Salvador Reserves |
0-1
0-1 |
CD Chalatenango Reserves 4 | -1.75 ▲-2 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:00 | 1 อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) |
4-2
2-0 |
Maracaju AC U20 3 | -1.75 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:00 | 2 Don Orione |
0-1
0-0 |
Resistencia Central 2 | +0 | |
FT 02:00 | CA San Fernando |
3-2
1-2 |
CA Chaco For Ever Reserves | +0 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:20 | 5 1 Dourados AC U20 |
0-2
0-1 |
โคเมอเชียล เอ็มเอส (เยาวชน) 4 | -1 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:30 | 1 [1]เรอัล มาดริด |
0-0
0-0 |
โอซาซูน่า[6] 1 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:40 | 3 CEC Mendoza |
1-0
1-0 |
Argentino Mendoza 2 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:00 | 2 Sportivo Estudiantes Reserves |
3-1
3-0 |
Defensores de Nogoli 4 | -1.25 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 03:00 | 1 [9]จิคาราล เซอร์โคบา |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[4] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 03:00 | 2 [6]เอดี กรีเชีย |
1-2
0-1 |
อลาจูเรนเซ่[2] 1 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 03:00 | 3 1 ยูเรนา เอสซี |
3-0
1-0 |
ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 1 4 | -0.25 | |
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup) | |||||
FT 03:00 | 2 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) |
4-1
4-1 |
ซิเอร่า (ยู 23) 4 | -0.5 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 03:00 | 4 Deportivo Guaymallen |
0-1
0-1 |
Andes Talleres 3 | +0 | |
FT 03:00 | 2 CSD Jose C Paz |
4-3
2-1 |
CA Villa Belgrano 1 | -0.25 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 03:15 | 3 1 โรชา เอฟซี(N) |
1-2
0-1 |
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 03:20 | Once Deportivo de Ahuachapán Reserves |
3-3
2-0 |
CD FAS Reserves | -0.75 | |
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 03:30 | 2 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส |
3-0
2-0 |
Sapucaiense RS 1 | -2 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 03:40 | 3 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ |
4-1
1-0 |
Defensores Potrero Funes 2 | -0.5 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 1 [16]ลา อีคูดัด |
2-2
0-2 |
อากีลาส โดราดาส[15] 4 | -0.25 | |
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 04:00 | 3 1 [7]เรอัลโซเซียดัดโทเคา |
0-3
0-3 |
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม[4] 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 04:00 | 3 [10]กัวสตาโตยา |
2-1
2-0 |
Nueva Concepcion[12] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:00 | 2 1 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves |
3-3
2-0 |
CD FAS Reserves 6 | -0.5 | |
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina) | |||||
FT 04:00 | 3 CD Luis Angel Firpo (W) |
0-6
0-1 |
อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) | +5 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 04:30 | 2 [6]ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ |
1-0
1-0 |
Loudoun United[31] 2 | -1.75 ▲-2 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 3 [15]บาเฮีย บีเอ |
1-1
0-0 |
ซิเอร่า[14] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 05:00 | 2 [16]ซานโตส |
2-0
1-0 |
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[8] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 3 [6]ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า |
1-0
1-0 |
ตลัซกาลาเอฟซี[14] 4 | -0.5 | |
bra spc (bra spc) | |||||
FT 05:00 | 2 [BRA SPB-5]เซา เบอร์นาร์โด้ |
2-0
2-0 |
อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี[BRA SPB-15] 2 | -1 | |
FT 05:00 | 4 Botafogo B SP |
0-0
0-0 |
โนโรเอสเต้ 3 | -0.75 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 05:00 | Goiatuba |
0-0
0-0 |
โกยาเนีย | -0.5 ▲-0.75 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 05:15 | 3 [13]Real Tomayapo |
1-0
0-0 |
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[16] 3 | -1.5 ▲▲▲ ▲-2.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 05:45 | 2 ดานูบิโอ เอฟซี(N) |
2-0
1-0 |
แรมปรา จูเนียร์ 1 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:00 | [1]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
1-0
0-0 |
โคโลราโด ราปิดส์[3] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | 3 Paysandu |
1-1
1-0 |
คาสแตนฮาล พีเอ 2 | -0.75 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:00 | 3 [8]เดปอร์ติโว กาลี |
2-0
0-0 |
ปาตริโอตาสเอฟซี[19] 3 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:00 | 2 [8]ไมอามี่เอฟซี |
0-1
0-0 |
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์[7] 4 | - | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 4 1 [1]เฮเรดิอาโน(N) |
1-1
1-0 |
ซานโตส เด กัวปิเลส[5] 1 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 06:00 | 3 [4]เปอร์โต มอนต์ |
0-0
0-0 |
โคเบรลัว[13] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 06:00 | 4 1 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี |
0-1
0-1 |
มิเนอร์เวน เอฟซี 3 | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 06:00 | 4 1 ฟิกูเรนเซ่ |
3-1
1-1 |
Avai 1 1 | -0.5 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |