ราคาบอล.cc







ผลบอล 29 ตุลาคม 2564ผลบอล 28 ตุลาคม 2564ผลบอล 27 ตุลาคม 2564ผลบอล 26 ตุลาคม 2564ผลบอล 25 ตุลาคม 2564ผลบอล 24 ตุลาคม 2564ผลบอล 23 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 27 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
06:30 [6]แคนาดา(ญ)
นิวซีแลนด์(ญ)[23] -
FT 06:45 [6]แคนาดา(ญ) 1-0
1-0
นิวซีแลนด์(ญ)[23] -2.25
-2
FT 07:00 1 [1]สหรัฐอเมริกา(ญ) 6-0
2-0
เกาหลีใต้(ญ)[18] -2.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 3 [13]มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 3-1
2-0
เซเลยา เอฟซี[5] 3 -0.5
+0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 1 [B-5]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 6-0
3-0
ซาน เทลโม่[B-12] 2 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:30 2 [BRA D3A-8]ฟลอเรสต้า ซีอี(N) 0-0
0-0
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี[BRA D3A-6] 2 +0
+0.25
FT 07:30 1 [BRA D3A-3]โบตาโฟโก้ พีบี 1-1
0-1
วิตอเรีย บีเอ[BRA D2-17] 2 +0
+0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 4 [4]โกยาส 1-1
1-1
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[2] 1 -0.5
+0
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 07:40 1 [6]Valour 3-0
2-0
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี[4] -0.75
-0.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 08:00 5 [11]กัวดาลูเป เอฟซี 1-1
1-0
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[3] 2 3 +0
-0.25
+0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 5 [4]เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-1
0-1
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[9] 1 6 -0.5
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 3 [12]ไพโอนีรอส เด แคนคูน 2-2
1-1
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา[4] 1 +0
-0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:30 3 [7]ลอส แอนเจลิส เอฟซี 3-0
2-0
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[1] 1 -0.5
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 09:45 3 [2]แปซิฟิก เอฟซี 5-1
3-0
เอฟซี เอดมันตัน[8] 1 -0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
FT 10:35 เอดี การ์เมลิต้า 1-1
0-0
Municipal Garabito -0.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:15 3 Boalemo FC 1-1
1-1
PS Pohuwato 1 2 -0.75
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 13:25 1 Student Union FC 2-2
2-1
Kodagu FC 2 -1.25
-2
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:55 4 1 Panua GFC 0-2
0-0
Muara Tirta 1 4 +0
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 14:00 2 National United SC 1-2
1-0
Friends United 3 +1.75
FT 14:00 2 เดลี เอฟซี 3-1
0-0
ฮินดูสถาน เอฟซี 3 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:55 SK Stresovice U19 3-3
1-2
ABC Branik U19 +1.5
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ)
FT 15:00 Chiangrai Dragon 0-2
0-0
โปลิศ เทโร เอฟซี -
FT 15:00 Chattrakarn City 0-6
0-2
หนองบัวลําภู +3
FT 15:00 ปราจีนบุรีซิตี้ 0-8
0-2
ลำพูน วอร์ริเออร์ -
FT 15:00 KDC Solution 0-4
0-2
พิษณุโลก เอฟซี -
FT 15:00 3 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1-1
0-0
ชัยนาท ยูไนเต็ด 5 -0.25
FT 15:00 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 3-1
3-1
Chaturapakpiman -
FT 15:00 MBF Amphawa 1-22
0-11
การท่าเรือ เอฟซี +4.25
FT 15:00 PS Planet Team 0-6
0-3
Rasi Salai United -
FT 15:00 สงขลา เอฟซี 5-1
3-1
Pluakdaeng United -
FT 15:00 3 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 1-1
1-1
กำแพงเพชร -0.75
FT 15:00 นนทบุรี เอฟซี 1-0
1-0
ราชประชา เอฟซี +0
FT 15:00 3 MH Nakhonsi 1-4
0-2
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 2 +4.5
FT 15:00 บางกอก เอฟซี 3-0
2-0
สี่แควเอฟซี 2 -1
-1.25
-1.5
FT 15:00 1 1 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 2-3
1-1
มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 2 +0
FT 15:00 5 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 3-2
2-1
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1 +0.5
+0.25
FT 15:00 Phram Bangkok FC 1-1
0-0
Pathumthani Univ -
FT 15:00 ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด 1-1
0-0
Singha GB Kanchanaburi -
FT 15:00 3 Udon United 0-2
0-1
บางกอกกล๊าส เอฟซี 1 +2.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 3 [1]บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) 2-1
0-1
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[13] 2 -0.25
-0.5
FT 15:15 3 [18]เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด(N) 1-2
0-1
มาดูร่า ยูไนเต็ด[11] 1 +0.5
+1
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 1 พีเอสบีเอส บีไอเอเค 2-0
2-0
เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 1 +0.5
+0.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:15 2 Kickstart Karnataka FC 5-0
4-0
ยัง ชาร์เลนเจอร์ -2.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 15:30 1 [4]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 3-0
1-0
โอปาว่า (ยู 19)[16] 1 -3
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 16:00 1 [JPN D1-1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3-1
1-0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[JPN D1-6] 4 -0.75
-1
-0.5
FT 16:00 [JPN D1-4]นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-3
0-2
เซเรโซ โอซาก้า[JPN D1-12] 1 -0.5
+0
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 16:00 1 [ITA YTHLP1-9]กาญารี่(เยาวชน) 2-1
0-1
ปาร์ม่า(เยาวชน)[ITA YL BA-1] 4 -0.75
-0.5
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 16:00 5 2 [12]ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 2-1
2-0
สโลวัคโก้ (ยู 19)[13] 1 3 -0.25
+0
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 16:30 [JPN D1-13]กัมบะ โอซาก้า 0-2
0-2
อูราวะ เรด ไดมอนส์[JPN D1-5] +0
+0.5
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 16:30 Uttrakhand 4-0
1-0
Jaguar FC 1 -2
Pend 16:30 CISF New Delhi
อินเดียนแอร์ฟอร์ซ +1.25
India Punjab Super League (India Punjab Super League)
FT 16:30 Jagat Singh Palahi FA 0-2
0-2
BSF FC 2 +0.25
FT 16:40 1 Sant Baba Bhag Singh FA 2-0
1-0
Sikh Regiment Centre FC 1 +0
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 17:00 [JPN D2-1]จูบิโล อิวาตะ 0-2
0-0
โออิตะ ตรินิต้า[JPN D1-18] 2 -0.25
-0.5
+0
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 17:00 2 [TUR D3BG-3]Hekimoglu Trabzon 0-0
0-0
ดัคซีสปอร์[TUR 3BB-2] 1 -1
-1.25
FT 17:00 [TUR D3BG-2]เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-0
0-0
ซองกุลดัค[TUR D3LB-7] -
FT 17:00 1 [TUR D3BG-17]ตูร์กัสลูสปอร์ 1-2
0-1
Mardin BB[TUR 3BC-16] 2 -0.75
FT 17:00 1 [TUR D3BG-4]โครัม เอฟเค 0-2
0-0
Utkoi[TUR 3BA-2] 1 -1
FT 17:00 [TUR D3LB-16]24 Erzincanspor 1-3
0-1
Yeni Orduspor[TUR 3BB-4] -
FT 17:00 3 1 [TUR D2-6]โคแคลิสปอร์ 0-0
0-0
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์[TUR D3BG-7] 2 -1
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
FT 17:00 [KOR D1-10]แกงวัน เอฟซี 0-1
0-0
แดกู เอฟซี[KOR D1-3] 2 +0
+0.25
+0
FT 17:00 1 [KOR D1-2]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-2
0-1
ชุนนัมดรากอนส์[KOR D2-4] -0.75
-1.25
-0.75
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 17:00 2 [9]อลาชเคิร์ต 0-0
0-0
เอฟซี โนอาห์[5] 3 -0.25
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 17:00 2 [KAZ PR-8]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 3-1
1-1
เอฟเค ทารัซ[KAZ PR-10] 1 -0.75
-1.25
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
FT 17:00 [MOL D2-11]โดรเชีย 1-4
0-2
ซิมบรู ชิซินู[MOL D1-7] -
FT 17:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 3-1
3-0
เอฟซี ซิงเกเรย์ -
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 17:00 [ITA YTHLP1-13]เลชเช่(ยู20) 1-2
1-1
ลาซิโอ(เยาวชน)[ITA YL BB-2] 1 3 -0.75
-0.5
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ)
FT 17:00 1 [THA D1-15]ขอนแก่น เอฟซี 0-3
0-1
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[THA PR-2] +3.5
+3.75
FT 17:00 ลำปาง เอฟซี 2-0
0-0
สุราษฎร์ธานี ซิตี้ -
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 17:00 Lyallpur 1-0
0-0
Humma FC 1 -0.25
-0.75
-0.5
afc u23 championship (afc u23 championship)
FT 17:00 1 จีน-ไต้หวัน (ยู23)(N) 0-1
0-0
เวียดนาม(ยู 23) +1
FT 17:00 2 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 2-2
1-1
อุซเบกิสถาน(ยู23) 4 -0.25
FT 17:00 4 บังคลาเทศ(ยู 23)(N) 0-1
0-1
คูเวต (ยู 23) +0.75
+1.25
+1.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 1 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0-2
0-1
กอร์ มาเฮีย 1 +0
+0.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 ซัมกายิต เอฟเค 2 1-0
0-0
เคชล่าเอฟเค 2 -
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 17:30 4 [TUR D2-18]เคซิโอเรนกูคู 0-0
0-0
Agri 1970 Spor[TUR 3BC-10] 3 -1.75
FT 17:30 1 [TUR D3BG-11]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-1
0-0
Kahta 02 Spor[TUR 3BA-15] -1
FT 17:30 2 [TUR D3LB-13]อันคารา เดไมสปอร์ 1-1
0-0
ยอมราสปอร์[TUR 3BB-11] 1 -0.75
FT 17:30 2 [TUR D3BG-12]เซริก เบเลดิเยสปอร์ 7-0
2-0
พาซาสปอร์[TUR D3LB-6] 2 +0
FT 17:30 2 [TUR D3LB-4]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 3-2
0-1
Darica Genclerbirligi[TUR 3BB-17] 2 -1.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
Pend 17:30 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19)
บรานน์ (ยู 19) -1
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ)
FT 17:30 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 12-0
5-0
Nan City -3
-3.75
FT 17:30 3 [THA D1-14]นครปฐม เอฟซี 1-0
0-0
สุโขทัย เอฟซี[THA D1-2] 2 +1
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:30 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 2-2
2-0
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 2 -
FT 17:30 คาราบัค 2 1-1
1-1
ตูราน โตวูซ -
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 17:40 บังคาลอร์ บี 1-1
1-0
บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 3 -3.75
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 18:00 2 [POL D2-14]โปกอน ซีดล์เซ 0-5
0-4
มอเตรอ รูบิน[POL D2-6] 3 +0.25
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 18:00 4 1 [UKR D1-8]เวเลซ 1-3
0-1
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า[UKR D1-3] 2 +0.25
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 18:00 3 AE Lefkimmis 1-2
1-1
Agios Nikolaos 2 +0.25
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 18:00 [TUR D3LB-15]เคอร์คลาเรลีสปอร์ 0-1
0-0
Osmaniyespor[TUR 3BA-7] 3 -0.75
-0.5
FT 18:00 [TUR D2-5]บันไดมาสปอร์ 2-0
0-0
Cankaya FK[TUR 3BC-6] 2 -1.5
FT 18:00 [TUR D2-19]บาลิเคซิสปอร์ 0-2
0-0
Kestel[TUR 3BB-10] -1
-0.75
FT 18:00 [TUR D3BG-15]ซาริเยอร์ 2-0
1-0
EdirnesporGenclik[TUR 3BC-5] 1 -0.5
FT 18:00 1 [TUR D3BG-5]ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 2-0
0-0
อินโกลสปอร์[TUR D3BG-13] -1
-1.25
FT 18:00 5 [TUR D3BG-8]โบดรุมสปอร์ 1-1
1-1
Ispartaspor[TUR D3LB-3] -0.25
FT 18:00 3 [TUR D3LB-14]Bursa Niluferspor AS 1-2
0-1
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[TUR D3LB-9] 3 +0
-0.25
+0.25
FT 18:00 [TUR D2-12]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-0
0-0
คาซิยาก้า[TUR 3BC-11] 2 -1.5
FT 18:00 1 [TUR D3LB-18]เอสคิเซไฮสปอร์ 0-2
0-0
76 Igdir Belediye spor[TUR 3BB-6] 2 +0.25
+0.5
FT 18:00 4 1 [TUR D3LB-11]ยูทัส ยูแซกสปอร์ 1-1
0-1
Nevsehirspor Genclik[TUR 3BA-9] 1 1 -1
FT 18:00 [TUR D2-13]อิสตันบูลสปอร์ 5-0
3-0
เออร์กินิ วิไลมิซิ[TUR D3BG-16] 1 -1
FT 18:00 5 1 [TUR D2-14]เดนิซลิสปอร์ 1-1
0-0
Sile Yildizspor[TUR 3BB-7] 5 -1.25
-1.5
FT 18:00 3 [TUR D3BG-9]อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 3-1
0-1
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์[TUR D3BG-1] 2 +0.5
FT 18:00 1 [TUR D2-17]มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 1-0
1-0
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์[TUR 3BA-13] -1.25
-1.5
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 18:00 [4]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 3-0
0-0
Noah[8] -
FT 18:00 1 1 [6]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 0-3
0-1
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[1] +1.5
+1.75
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ)
FT 18:00 2 1 [THA D1-17]Muangkan FC 0-3
0-3
นครราชสีมา เอฟซี[THA PR-8] 5 +0.5
FT 18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 3-0
0-0
เชียงราย ซิตี้ -
FT 18:00 2 [THA D1-8]ระยอง เอฟซี(N) 0-1
0-1
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[THA PR-15] 1 +0.5
FT 18:00 3 เชียงใหม่ เอฟซี 2-3
2-1
เมืองเลย ยูไนเต็ด 1 -0.75
FT 18:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 7-0
2-0
Don Mueang Police Station FC -
FT 18:00 2 [THA PR-12]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 8-1
5-0
กรมศุลกากร เอฟซี[THA D1-9] -2
FT 18:00 [THA PR-7]ชลบุรี เอฟซี 4-0
0-0
อุดรธานี[THA D1-5] 3 -1.25

-2.25
FT 18:00 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 7-0
4-0
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร 3 -3
FT 18:00 1 สมุทรปราการเอฟซี 4-1
3-0
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1 -0.25
-0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [5]แกนด์ซาซาร์ กาแพน 2-0
0-0
Urartu II[7] -0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 1 [4]อเรม่า มาลัง(N) 2-2
2-1
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[6] 1 -0.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 เบเบล ยูไนเต็ด 0-0
0-0
พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ +1.25
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ)
FT 18:20 1 [THA D1-3]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-3
0-2
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[THA PR-1] 4 +1.25
+1.75
+2
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 18:30 2 Gawin Sleza Wroclaw 1-2
0-2
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1 2 +1.5
+1.25
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ)
FT 18:30 1 Nagykanizsai TE 1866 0-0
0-0
ทาทาบันย่า 1 +0
+0.25
FT 18:30 1 จาสซ์เบอร์เอ็นยี่ 0-1
0-1
วาซาส +1.75
+2
FT 18:30 4 1 Szegedi VSE 0-2
0-0
เซกรัล 3 +0.5
+0.75
FT 18:30 1 ESMTK Budapest 2-4
0-3
เบเก้ซัคซาบา 1 +0.5
+0.75
FT 18:30 1 Tokol ksk 0-7
0-6
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี +3.5
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 19:00 2 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 3-0
2-0
เลช พอซนาน 2 2 +0.25
+0
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 19:00 3 [RUS D1-15]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-0
0-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ[RUS PR-9] 1 4 +0.75
+1.25
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 19:00 3 [GRE D2-3]สโกดา ซานธี 1-2
1-0
ไอโอนิกอส[GRE D1-10] 2 +0
-0.25
FT 19:00 2 อิลิโอปูลิ 0-3
0-1
เลเมีย 2 +1.5
+1.25
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 19:00 ลิกเตนสไตน์(ยู 17)(N) 0-5
0-3
บัลแกเรีย(ยู 17) 1 -
FT 19:00 1 โครเอเชีย(ยู 17) 0-1
0-0
เซอร์เบีย ยู17 1 -
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
FT 19:00 1 [SER D1-16]โบแร็ค คาแค็ก 1-0
0-0
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่[SER D2-12] 6 -1
FT 19:00 Sloga Pozega 0-1
0-1
เอฟเค แรด เบลเกรด 1 -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 19:00 5 [2]เอฟเค วัลเมียรา 1-1
0-1
ริก้า เอฟซี[3] 3 -0.75
-0.5
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
FT 19:00 2 [BOS PL-3]สโลโบดา 1-1
0-1
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์[BOS PL-1] 1 +0
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
FT 19:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 6-0
4-0
ซาซาน กากาอูซ เยริ -
FT 19:00 [MOL D1-2]เอฟซี มิลซามี่ 5-1
1-0
FCM Ungheni[MOL D2-7] -2
มอนเตเนโกร คัพ (มอนเตเนโกร คัพ)
FT 19:00 4 [MNE D2-3]โบเคลจ์ โคเตอร์ 1-2
1-1
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[MNE D1-1] +1.25
FT 19:00 [MNE D1-7]เอฟเครูดาร์ 3-0
2-0
Arsenal Tivat[MNE D2-2] -1
-1.5
FT 19:00 [MNE D2-7]โอเอสเค อิกาโล 0-0
0-0
เอฟเค มอร์นาร์[MNE D1-5] -
FT 19:00 3 [MNE D2-10]โอเอฟเค พอดโกริก้า 1-0
0-0
Jedinstvo Bijelo Polje[MNE D2-1] 2 +1.5
FT 19:00 2 [MNE D1-8]Jezero Plav 1-3
0-2
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[MNE D1-2] 1 +1
+1.25
FT 19:00 2 [MNE D1-6]Decic Tuzi 2-0
1-0
โอเอฟเคเปโตรวัค[MNE D1-4] 1 -0.25
FT 19:00 2 [MNE D2-5]เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 0-1
0-1
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[MNE D1-3] 3 +0.75
FT 19:00 1 [MNE D1-9]เอฟเค พ๊อดโกริซา 2-0
1-0
เอฟเคเซต้า[MNE D1-10] -0.25
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 19:00 2 [ITA YL BB-10]อัสโคลี่(เยาวชน) 3-1
1-1
ปิซา(ยู 19)[ITA YL BB-7] 2 -0.25
FT 19:00 1 [ITA YTHLP1-10]โตริโน่(เยาวชน)(N) 3-2
2-0
อะเลสแซนเดรีย(ยู19)[ITA YL BA-14] 4 -1.75
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 3 [13]FK Graficar Beograd 0-2
0-0
FK Radnicki Sremska Mitrovica[11] 3 +0
-0.25
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 19:00 2 ดอมซาเล่ (ยู 19) 8-0
4-0
เอ็นเอส มูรา (ยู 19) 1 -1.75
-2
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:00 4 [19]Livstrom 1-2
0-2
CSKA 1948 Sofia II[12] 3 +0
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 19:00 2 [11]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 2-0
0-0
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)[15] 1 -1
-1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 1 [W-5]โคโลญจน์ (เยาวชน) 2-3
2-2
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น[W-12] 2 -0.75
-0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 [18]ทัสเคอร์ 1-2
0-1
FC Talanta[9] -1
-1.25
-1
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 1 Busoga United 0-1
0-0
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 +0.5
+1
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 2 พาสคานี 0-1
0-0
เอสซี บาเกา 4 +0
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:00 1 Shortet Homa 0-1
0-1
Al Tadamon Latakia 1 -1.25
-1.5
FT 19:00 1 Musfat Banyas 1-0
0-0
Morek 1 +0.75
FT 19:00 2 Al-Mkhram 1-4
0-2
อัล ซาเฮล 1 3 +0.25
+0.75
FT 19:00 1 Al Majd 4-1
1-1
Moadameet Al-Sham 1 -1.5
FT 19:00 1 Al Mayadin 0-5
0-2
Jrmana 2 +1
FT 19:00 Artouz 3-2
2-1
Al Shola 1 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 19:00 3 Deportivo Riestra U20 2-0
0-0
CD Moron U20 4 +0.25
FT 19:00 CA Brown de Adrogue U20 3-1
1-0
CA Tigre U20 1 3 +0.5
FT 19:00 2 1 Chacarita Juniors U20 1-0
0-0
Tristan Suarez U20 4 -0.5
Poland League Women (Poland League Women)
FT 19:00 1 Zabkovia Zabki (w) 1-2
0-1
Row Rybnik (w) 1 -0.75
-0.5
Romania Liga 2 Women (Romania Liga 2 Women)
FT 19:10 1 AC Bihor United (W) 1-1
0-1
Atletic Olimpia Gherla (w) +0.5
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 19:30 SK Sasova 3-2
3-1
TJ Rovinka +1.25
+2
FT 19:30 1 TJD Pribelce 0-3
0-0
เทรนซิน +2.75
+3.25
FT 19:30 4 เอสเค เบลา 0-1
0-0
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว 5 +1
+1.5
19:30 โอเดว่า ลิปานี่
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค -
FT 19:30 สลาเวีย 0-5
0-1
สโลวาน บราติสลาวา +2.75
FT 19:30 2 Galanta 1-2
1-1
ฮูเมนเน่ 3 +0.75
+1
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 19:30 1 [TUR D2-4]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0-0
0-0
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์[TUR D3LB-10] 4 -1.25
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
FT 19:30 4 [SER D2-8]FK Loznica 1-0
1-0
คูคาริคกิ สตานคอม[SER D1-3] 1 +1
+1.25
FT 19:30 [SER D2-6]FK Zeleznicar Pancevo 0-1
0-1
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[SER D1-7] 2 +1
+0.75
+1
FT 19:30 FK Radnicki Beograd 2-1
2-0
เอฟเค วอซโดวัค -
FT 19:30 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-0
0-0
ไดนาโม วีรันเจ 1 -
FT 19:30 1 [SER D2-14]Zlatibor Cajetina 0-4
0-2
บัซคา โทโพลา[SER D1-4] +1.5
+2.25
+2
FT 19:30 6 [SER D2-10]เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1-1
0-1
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[SER D1-9] 4 +1
+0.75
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
FT 19:30 1 HNK Sloga Uskoplje 0-6
0-4
เอฟเค เวเลซ -
FT 19:30 4 1 [BOS PL-9]Leotar 1-2
0-2
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[BOS PL-5] 1 +1.25
FT 19:30 FK Omarska 0-1
0-1
FK Igman Konjic +0.5
FT 19:30 1 Zvijezda Gradacac 1-1
0-1
Posusje 2 +1
FT 19:30 1 [BOS PL-12]รัดนิก บิเยลจิน่า 0-1
0-1
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค[BOS PL-6] 5 +0.25
Yemeni League (Yemeni League)
FT 19:30 Ittihad Ibb 1-1
1-0
Al Ouroba -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 19:30 [10]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 2-3
1-1
อารารัต[1] 1 +2
+1.75
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 19:30 [ITA YTHLP1-14]ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-0
0-0
เปสคารา(เยาวชน)[ITA YL BB-5] 1 3 -0.5
FT 19:30 3 [ITA YTHLP1-15]เอซี มิลาน(เยาวชน) 2-1
0-1
เบรสชา(เยาวชน)[ITA YL BA-4] -1
-1.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 19:30 4 Afragolese 1944 1-0
0-0
USD Latte Dolce 1 4 -0.25
-0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 19:30 3 Pedreira EC 0-0
0-0
AA Esmac 1 -0.5
-1
afc u23 championship (afc u23 championship)
FT 19:50 3 1 คีร์กีซสถาน(ยู23)(N) 0-1
0-0
โอมาน(ยู23) 1 +0.5
+0.75
+0.25
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 20:00 3 [DEN D2A-12]มิดเดลฟาร์ท 0-4
0-1
แรนเดอร์ส[DEN SASL-3] +1.75
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 20:00 1 [CRO D2-1]Bijelo Brdo 2-3
2-2
ดินาโม ซาเกร็บ[CRO D1-3] 1 +2
+2.25
FT 20:00 2 เฮชเอ็นเคกอริก้า 2-0
0-0
มลาโดสต์ ซดราโลวี 3 -2.75
-2.5
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 20:00 5 1 [CZE D1-9]มลาด้า โบเลสลาฟ 2-0
0-0
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[CZE D1-1] 2 +0.25
+0
-0.25
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 20:00 2 [14]Jadran Dekani 1-2
1-1
เอ็นดี กอริก้า[2] 1 +1.5
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 20:00 1 [BUL D1-4]สลาเวีย โซเฟีย 1-0
0-0
พีริน บลากอเยฟกราด[BUL D1-14] 1 -0.75
-1
-0.75
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ)
FT 20:00 3 1 [SLO D1-10]รีดอมเลีย 0-0
0-0
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[SLO D1-6] 3 +1
+0.5
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
FT 20:00 2 [SER D2-5]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 2-1
2-1
แมควา ซาแบค[SER D2-2] 1 -0.25

-1.25
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 20:00 3 [KAZ PR-14]ไกเซอร์ คีซีรอดา 0-2
0-0
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[KAZ PR-3] 1 +0.75
+1
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 20:00 1 [ITA YTHLP1-4]นาโปลี(เยาวชน) 0-1
0-1
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)[ITA YL BB-6] 2 -1.25
-1
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
Pend 20:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19)
เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) -0.5
FT 20:00 5 1 เอ็นเค บราโว (ยู 19) 1-2
1-1
เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) 1 +1.25
England Reserves League (England Reserves League)
FT 20:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) 7-0
3-0
วอลซอลล์(สำรอง) -1.5

+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [S-10]มาชูค- เคเอ็มวี 7-0
3-0
FC Yessentuki[S-17] 1 -2.5
-1.75

-2.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 Czarni Pruszcz Gdanski 0-1
0-0
KS Wierzyca Pelplin 1 +0
FT 20:00 2 Lechia Gdansk II 6-2
2-1
Sparta Sycewice 1 -1.5
-1.75
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 2 ทานซาเนีย ไพรซัน 0-3
0-1
เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 3 -0.25
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
FT 20:00 3 Apollon Pontion 3-4
3-3
Ethnikos Panoramatos 2 +0
-0.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 20:00 2 HNK Segesta Sisak 0-1
0-0
Tekstilac Ravnice 3 +0
+0.25
FT 20:00 1 NK GOSK Dubrovnik 2-0
1-0
เอ็นเค จูเน็ค 2 -0.25
FT 20:00 4 NK Vodice 2-2
0-1
Zmaj Makarska 2 -0.5
-0.75
FT 20:00 1 NK Zagora Unesic 3-0
2-0
Urania 1 3 -1.25
-0.75
-1.5
FT 20:00 1 Slovam lovenson 4-1
1-0
เอ็นเคสปลิต 1 -0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
Pend 20:00 โอลาเรีย อาร์เจ (ยู20)
เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) +0
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 20:00 CA Atlanta U20 1-1
0-0
Ferro Carril Oeste General Pico U20 +0
-0.25
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
Pend 20:15 เอสเอ็นจีพีแอล เอฟซี
เอสเอสจีซี +0.75
+1
+0.75
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 20:30 1 รูดาร์ลาบิน 2-3
1-1
อิสทรา 1961 พูลา +2.25
+2
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:30 3 [2]สเตลเลนบอส เอฟซี 1-0
1-0
Tshakhuma TM[15] 2 -0.25
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:30 [12]รีล คิงส์ 0-1
0-1
ทีเอส สปอร์ติง[13] -
FT 20:30 [8]ฟรี สเตท สตาร์ 2-2
0-1
Uthongathi FC[4] -
FT 20:30 [6]Platinum City 5-1
2-0
Hungry Lions[7] -
FT 20:30 1 [11]เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 1-0
0-0
แบล็ค ลีโอพาร์ด[15] 2 -0.25
FT 20:30 [3]มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 4-2
1-1
Cape Town Spurs[14] -
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
FT 20:30 3 Byzas Megaron 2-0
1-0
Ermis Liosion 3 -1.5
-1.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:45 3 [14]พีเอสเอส สเลมัน(N) 0-2
0-0
บาหลี ยูไนเต็ด[9] 4 +0.5
+0.25
+0.75
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 21:00 3 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1-0
0-0
โอเดว่า ลิปานี่ 1 -2
-2.25
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 21:00 [RUS D1-5]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N) 2-0
0-0
เอฟซี อูฟา[RUS PR-15] 1 2 +0
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 21:00 2 [UKR D1-16]เอฟซี มาริอูพอล 1-2
0-2
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-1] 1 +1.5
+1.75
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 21:00 3 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17) 2-3
2-1
สกอตแลนด์(ยู 17) -
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
FT 21:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 5-1
2-1
จาโกดิน่า -
FT 21:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1-1
1-1
FK Dubocica -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:00 [9]เทรลเลบอร์ก (ยู 21) 0-8
0-4
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)[1] +1.5
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 21:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-4
0-1
เบนฟิก้า(ยู 19) +4.75
FT 21:00 4 1 นาซิโอนัล (ยู19) 2-1
0-1
ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 1 3 -0.5
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 21:15 2 [GRE D21N-3]พานเซอร์ไรกอส 1-3
1-1
โวลอส เอ็นเอฟซี[GRE D1-5] 2 +1.5
+1.25
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 21:30 [CZE D1-5]บานิค ออสตราว่า 1-2
0-1
ฮราเดตส์กราลอเว[CZE D1-6] 4 -0.75

-1.75
-1.5
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 21:30 [RUS D1-13]โรเตอร์ โวลโกกราด 1-1
1-0
เทเลค กรอซนี่ย์[RUS PR-10] 2 +1
+0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 21:30 3 [5]เพอร์เซโปลิส 2-1
1-0
นาซซาจี้ มาซานดาราน[6] 2 -1.25
FT 21:30 3 [9]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 3-0
0-0
ฟูแลด ครูเซสตัน[12] 2 +0
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 21:30 [5]คลับ แซลมี 0-0
0-0
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน[6] +0.25
+0.5
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
FT 21:30 2 [BOS PL-7]เอฟเค เซลเยซนิการ์ 2-4
1-3
เอฟเคทุซลา ซิตี้[BOS PL-2] 4 +0
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 21:30 4 [SPA D33-12]ซีดี เอโบร 0-0
0-0
เยย์ดา[SPA D33-10] 2 -0.25
-0.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:30 1 [A-10]โมสส์ 4-0
1-0
ทรอมส์ดาเลน[A-4] 1 +0.25
+0.5
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:30 2 [5]Interclube Luanda 1-2
0-0
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[4] 3 +0
FT 21:30 [9]Sagrada Esperanca 3-1
1-1
บราวอส โด มาควิส[12] -
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 21:30 1 AS Armee 1-3
0-2
เอซีเอส เคซาร์ 2 +0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:40 2 [2]อัล คาลีจ 1-2
1-1
อัล โอลูบัช[3] 2 -0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 21:45 3 เอล ซาน มาร์ติน 1-2
1-0
อูรากา 2 -0.25
-0.5
-0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:55 2 [8]อัล-ไดรห์ 3-1
1-0
Al-Ameade[19] 3 +0.5
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 22:00 1 [CZE D1-15]เทปลิเซ่ 0-2
0-2
สปาร์ตาปราก[CZE D1-2] 1 +1.5
+1
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:00 6 [13]แรดนิค ซูดูลิซาร์ 2-1
1-0
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[2] 2 +2.5
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 22:00 [RUS D1-4]เฟเคิล 0-1
0-1
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[RUS PR-11] +0.25
+0
FT 22:00 3 [RUS D1-9]คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1-0
0-0
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์[RUS PR-16] 1 +0.75
+0
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ)
FT 22:00 [HUN D1-1]วาร์ดา เซ 4-1
3-0
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[HUN D1-9] 2 -0.25
-1
FT 22:00 4 [HUN D2E-10]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 1-0
0-0
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[HUN D1-3] 1 1 +0.75
+1.25
+2
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 22:00 2 [TUR D2-11]บูร์ซาสปอร์ 6-1
4-1
Ceyhanspor[TUR 3BC-17] 2 -2.75
-3.25
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 22:00 2 เอฟซี มารามูเรส 0-4
0-2
ซีเอส คราอิโอว่า 1 +1.5
+2
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ)
FT 22:00 3 [SLO D1-5]เอ็นเค มูรา 05 1-1
1-1
ASK Bravo Publikum[SLO D1-4] 4 +0
-0.25
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
FT 22:00 2 [SER D1-10]มัลโดส ลูการ์นี 2-3
0-1
โคลูบารา[SER D1-13] 2 -0.75
-1.5
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 2 [3]สปายริส เคานาส 1-1
0-0
บอลติกปาเนเวจิส[4] 1 +0
-0.25
+0
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
Postp 22:00 [12]บาโรก้า เอฟซี
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส[1] -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 22:00 1 [2]เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 2-0
2-0
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[6] 2 -0.25
-0.5
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [6]ออสเตอร์(ยู 21) 1-2
0-1
แลนด์สโครน่า(ยู 21)[2] +1
FT 22:00 [C-7]จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) 0-3
0-2
เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)[C-3] -
FT 22:00 [C-4]ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) 1-1
0-0
Norrby IF(U21)[C-6] +0
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 22:00 1 [3]เอฟซี พิวนิค 2-0
1-0
Noravank[8] 1 -1
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 22:00 2 [3]ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 3-1
3-1
ซีเอสดี โซโลลา[9] 2 -0.75
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 22:00 2 [16]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) 1-1
0-0
ซาน มาร์คอส[8] 2 +0
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 22:00 2 Brinje Grosuplje U19 3-2
2-2
เอ็นเค ครึคา (ยู 19) 2 -0.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Postp 22:00 [2]Halliu football College
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[6] -1.75
-1.5
Peru Cup (Peru Cup)
FT 22:00 1 Union San Martin 0-0
0-0
ลอส เคมาเนส 2 +0.25
+0.5
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:00 3 เอ็นเค คาร์โลแวค 3-0
3-0
เอ็นเค ฟราบ 3 -0.5
-0.75
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 2 [6]เคทีพี ค็อตก้า 2-4
0-3
เอฟซี ฮาก้า[2] 2 +1.25
+1
FT 22:30 1 [4]ฮอนก้าเอสพู 6-1
3-0
เอซี โอลู[5] 1 -0.75
-0.5
-0.75
FT 22:30 3 [6]อิลเวส แทมเปเร่ 0-2
0-1
อินเตอร์ ตูร์คู[3] 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 22:30 3 [4]เอสเจเค ไซนาโจเอน 2-2
2-1
คูพีเอส[1] 1 +0.25
+0.75
+0.5
FT 22:30 1 [2]เอชเจเค เฮลซิงกิ 1-0
0-0
เฮดไอเอฟเค[5] -1
-1.5
FT 22:30 4 [3]ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-3
0-1
ลาห์ติ[1] 2 -0.5
-0.75
-0.25
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 22:30 2 [CRO D2-6]วาร์เท็กซ์ 2-3
1-2
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[CRO D1-5] 4 +1.25
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 22:30 3 [POL D1-15]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-1
0-1
ปิแอส กลิวิส[POL PR-6] 3 +0.75
+0.5
+0.25
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 22:30 4 1 [RUS D1-10]เวเลส 1-1
0-1
อาร์เซน่อล ตูล่า[RUS PR-13] 4 +0.5
+0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 22:30 2 [4]พีระมิดส์ เอฟซี 2-1
1-0
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์[13] 1 -1.5
-1.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:30 3 1 [4]Sekhukhune United 2-0
0-0
อามาซูลู[8] 1 +0.25
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:30 4 [2]เอสเปรานซ์ เอสที 1-0
1-0
สฟาเคซี[8] 3 -0.75
-0.5
-0.75
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
FT 22:30 5 เอฟเค ซาราเยโว 1-0
0-0
Ljubic Prnjavor 3 -5
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 22:30 1 [2]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 3-1
2-1
Progresso da Lunda Sul[8] 2 -1.25
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 22:30 อิลเวส(ยู 20) 3-2
2-0
อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 2 -1.5
-1.75
-2.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 22:45 2 [15]วาร์ซิม 0-2
0-1
เอสแอล เบนฟิก้า บี[1] 2 +0
-0.25
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 22:59 [11]ทรอมโซ่ ไอแอล 2-0
0-0
ออด เกรนแลนด์[12] 1 -0.25
-0.75
-0.5
FT 22:59 1 [8]เฮาเกซุนด์ 0-0
0-0
โรเซนบอร์ก[3] -0.25
+0
FT 22:59 2 [10]ซานเดฟยอร์ด 2-0
0-0
สตรอมก็อดเซ็ท[9] 1 -0.25
FT 22:59 3 [15]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 5-0
2-0
คริสเตียนซุนด์ บีเค[5] 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 22:59 1 [6]ลีลล์สตรอม 3-0
0-0
สตาเบ็ค[16] 1 -0.75
-1.25
-1
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 22:59 1 [10]โคเซนซ่า 1914 3-1
2-1
แตร์นาน่า[11] +0.25
+0.5
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 22:59 5 1 [DEN SASL-10]นอร์ดเจลแลนด์ 1-1
1-0
โอเดนเซ่ บีเค[DEN SASL-7] 2 +0
+0.25
+0
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 22:59 1 [AUT D2-7]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-0
0-0
คัพเฟ่นเบิร์ก[AUT D2-12] 2 -0.75
-0.5
-0.75
FT 22:59 3 [AUT D1-2]สตวร์มกราซ 1-2
0-1
เอสวี รีด[AUT D1-10] 1 -1
-1.5
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 22:59 2 [RUS D1-2]ตอร์ปิโด มอสโก 2-0
0-0
เอฟเค รอสตอฟ[RUS PR-12] 1 2 -0.25
-1
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ)
FT 22:59 [HUN D2E-13]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 1-2
0-0
อูจเปสต์[HUN D1-12] 2 +0.25
+0.75
+1.25
FT 22:59 1 [HUN D2E-6]ซเซจ เอเค 1-1
1-1
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[HUN D1-7] 3 +0.5
+0.75
FT 22:59 2 [HUN D2E-3]เคชเคเมติ ทีอี 1-1
0-0
เดเบรเซน วีเอสซี[HUN D1-10] 1 +0.5
+0.75
FT 22:59 2 [HUN D2E-16]ชัควารี่ ทีเค 2-0
2-0
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[HUN D2E-8] 6 +0
+0.75
FT 22:59 2 [HUN D2E-1]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0-0
0-0
กีไอร์มอต เอสอี[HUN D1-11] 2 +0
+0.25
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 22:59 2 [GRE D1-14]พีเออี อโตรมิตอส 0-1
0-1
พานาธิไนกอส[GRE D1-6] 3 +0.5
+0.25
+0.5
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 22:59 2 [BUL D1-6]เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-0
0-0
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[BUL D1-5] 1 +0
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 22:59 [2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 9-0
3-0
ทาร์ตู เจเค มัก[9] -2.75

-4.25

-5.5
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 22:59 2 [8]โคบาน อิมเพเรียล 1-2
1-1
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[1] 2 +0
-0.25
+0
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 4-1
1-0
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[5] -0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:59 2 [N(s)-2]แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 1-0
1-0
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)[N(s)-3] 2 -1
-0.75
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 22:59 1 ซิมบ้า 1-0
0-0
โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1 3 -1.25
-1
Denmark U21 (Denmark U21)
Pend 23:15 สโคลจ์ (ยู21)
KFUM Roskilde U21 +0.5
+0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 23:30 1 [14]อูดิเนเซ่ 1-1
1-0
เวโรน่า[10] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 23:30 4 [15]ซามพ์โดเรีย 1-3
1-2
อตาลันต้า[5] 3 +0.5
+0.75
+0.5
FT 23:30 1 [7]ยูเวนตุส 1-2
0-1
ซัสเซาโล่[9] 5 -1
-1.25
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล)
FT 23:30 5 [GER D2-12]ดินาโม เดรสเดน 2-2
0-0
ซังค์ เพาลี[GER D2-1] 4 +0.25
+0.5
FT 23:30 2 [GER D3-5]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1-1
1-1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[GER D1-5] 3 +1
+0.75
FT 23:30 1 [GER D1-14]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2-2
1-0
เอาก์สบวร์ก[GER D1-16] 4 +0
-0.25
FT 23:30 2 [GER D1-4]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1-2
0-1
คาร์ลสรูห์ เอสซี[GER D2-8] 1 -1.75
-2
-1.75
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 23:30 2 [RUS D1-17]ยูโรเซ คราสโนดาร์ 3-0
2-0
เอฟซี คราซ์โนดาร์[RUS PR-4] 1 3 +1.75
+2.25
+1.75
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 23:30 3 [UKR D1-15]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0-3
0-0
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[UKR D1-2] 1 +1.5
+2
+1.75
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 23:30 3 [4]เอฟซี โกเมล 2-3
1-0
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[1] 5 +0.25
+0
afc u23 championship (afc u23 championship)
FT 23:30 2 อินเดีย(ยู 23) 0-1
0-0
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 1 +0.75
+1
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:30 3 Rielasingen Arlen 1-2
1-1
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 1 4 +0.5
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 23:30 1 AS Ramat Elyahu U19 1-1
0-1
Maccabi Ashdod U19 4 +0.5
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 23:30 1 AS Douanes Nouakchott 0-1
0-1
Medine Trarza 5 -0.25
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
FT 23:45 4 โอเอสเอส 20 0-2
0-1
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1 +1.5
+1.25
+1.5

ผลฟุตบอลวัน 28 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 00:00 1 [7]คัลมาร์ 2-2
2-2
วาลเบิร์ก เอฟซี[9] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 00:00 3 [10]ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-1
0-1
ฮัมมาร์บี้[5] 2 +0.25
+0.75
FT 00:00 [16]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-1
0-0
ฮัคเค่น[8] 2 +0.75
+1
FT 00:00 2 [1]มัลโม่ เอฟเอฟ 1-0
1-0
เอไอเค โซลน่า[3] 1 -0.75
-1
-0.75
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 00:00 4 1 [12]มายอร์ก้า 1-1
1-0
เซบีย่า[1] 6 +0.5
+0.75
+0.5
FT 00:00 2 [4]ราโย่ บาเยกาโน่ 1-0
1-0
บาร์เซโลน่า[9] 2 +0.5
+1
+0.5
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 00:00 3 [SUI Sl-5]ลูกาโน 2-1
1-0
ยัง บอยส์[SUI Sl-2] 3 +1.25
+0.75
FT 00:00 7 [SUI D2PR-11]Etoile Carouge 1-0
0-0
บาเซิ่ล[SUI Sl-1] 2 +2.75
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 00:00 3 [AUT D2-10]ซังค์ พอลเท่น 0-3
0-1
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[AUT D1-1] 1 +2.5
+2.75
Abd 00:00 [AUT D2-3]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[AUT D1-5] +0.5
+0
+0.25
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 00:00 2 [2]สลาเวีย ปราก 1-0
1-0
ซิกม่า โอโลมุช[7] 2 -1.75
-2
-1.75
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 00:00 2 [RUS D1-8]บัลติก้า 0-0
0-0
เอฟเค คิมกี้[RUS PR-14] 2 +0.5
+0.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:00 [12]Stade Briochin 3-0
1-0
บาสเตีย ซีเอ[18] 2 -0.5
-0.25
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 00:00 1 [ISR D2-10]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 3-0
1-0
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[ISR D3N-8] 1 -1.5
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 00:00 2 [2]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 3-2
2-1
ซูดูว่า[1] 1 +0
-0.5
Denmark U21 (Denmark U21)
Pend 00:00 Boldklubben AF 1893 U21
Herstedoster IC U21 -1.25
-1
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 00:00 [4]ซีดี มาลากาเตโก 7-1
3-1
เดปอร์ติโว อิซทาปา[7] 1 2 -0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 1 โพลโวลีน 2-2
2-1
ซีดี ช็อกโก 2 -1.25
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 00:00 3 ซีดี กัวจูเอโล 1-0
1-0
โมราโล ซีพี 1 4 -0.25
FT 00:00 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1-2
1-2
เอสดี ไลเนา 2 -2
-1.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 [S-13]เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 3-3
1-1
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[S-6] -0.25
+0
FT 00:00 [S-3]ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-1
1-1
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-2] -0.25
+0
+0.25
FT 00:00 4 [4]คาร์ล ไซส์ เยน่า 0-1
0-0
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[8] 1 3 -1
-0.25
-0.5
FT 00:00 1 [13]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47(N) 1-1
1-0
วีเอฟบีเออร์บัค[17] 5 -0.75
FT 00:00 2 [11]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 2-0
2-0
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[12] 2 -0.25
-0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 2 [NG-6]ไอเค กัวติออส 1-2
1-2
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[NG-5] 1 5 +0

-1
-0.75
FT 00:00 [VG-8]อัสซีริสก้า บีเค 1-4
0-2
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ[VG-1] +1.5
+1
+1.75
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 00:00 Steinbach 0-0
0-0
เอฟซี ฮาเนา 93 +0.75
+1
FT 00:00 FC 1906 Erlensee 1-0
0-0
บาเยิร์น อัลเซนัว -0.75
+0
-0.25
FT 00:00 3 SV Neuhof 1910 2-0
2-0
Buchonia Flieden 1 5 -0.25
+0
+0.25
FT 00:00 FSV Fernwald 0-4
0-2
เคเอสวี บาวนาทาล -0.75
-0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 2 เอฟวี เดียฟเฟลน 1-1
0-1
SV Rochling Volkling 2 -0.5
FT 00:00 FSV Jagersburg 0-3
0-1
เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น -1
-1.25
FT 00:00 3 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 3-3
3-2
FC Speyer 5 -1.5
FT 00:00 2 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 3-3
2-1
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 2 -1.25
FT 00:00 Hertha Wiesbach 5-1
2-1
เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 -0.75
-1
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 00:00 1 ริโอ อาฟ(ยู 19) 1-0
0-0
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) +1.25
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 00:30 3 [SUI D2PR-3]เคียสโซ 1-1
0-0
เซนต์ กัลเลน[SUI Sl-9] 1 +1.25
+1
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 00:30 2 [POL D1-12]จีเคเอส คาโตวีตเซ 1-1
0-1
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[POL PR-17] 3 +0.25
+0.75
+0.5
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ)
FT 00:30 2 [HUN D1-6]ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-0
0-0
บูดาเปสต์ ฮอนเวด[HUN D1-8] 3 +0
-0.25
+0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 2 1 [W-18]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-2
1-1
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น[W-6] 2 +1
FT 00:30 3 [W-8]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 3-3
3-1
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[W-1] 2 +0.75
+1
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 00:30 1 TuS Dietkirchen 0-1
0-1
FC Eddersheim 2 +0.5
+1
FT 00:30 2 วอล์ดเกอเมส 3-2
2-0
Rot-Weiss Walldorf +0
-0.25
+0
FT 00:30 3 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 0-1
0-1
Rot-Weiss Hadamar 2 3 -0.5
-0.75
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 00:30 4 เอฟเค โคมูตอฟ 0-1
0-1
Aritma Praha 3 -0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 1 ทียูเอสโคเบลนซ์ 1-1
0-0
TSV Emmelshausen 4 -1.5
-1.25
FT 00:30 3 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 3-0
0-0
Schwarz-Weiss Essen 3 +0.25
+0
+0.25
FT 00:30 3 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 0-1
0-0
FC Eintracht Rheine 3 -1
Postp 00:30 กอนเซนไฮม์
Hassia Bingen -0.75
-0.25
FT 00:30 2 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 2-2
1-1
ทูเอส เมชเทอร์เชียม 1 -1.25
FT 00:30 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 0-0
0-0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) -0.25
+0
-0.5
FT 00:30 1 SpVg Schonnebeck 0-2
0-1
วีเอฟบี ฮิลเดน 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 00:30 3 Engers 1-1
1-0
SG 2000 Mulheim-Karlich 1 -1
-1.5
-1.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:30 3 เอฟซี เพสช์ 1956 1-1
0-1
บอนเนอร์เอสซี 3 +0.5
FT 00:30 4 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 4-3
0-2
SG Finnentrop/Bamenohl 4 -0.5
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 00:45 3 [DEN SASL-9]อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0-0
0-0
ซอนเดอร์ไจสกี[DEN SASL-11] 2 -0.75
-1
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 00:45 1 [TUR D1-15]เคย์เซริสปอร์ 0-0
0-0
Artvin Hopaspor[TUR 3BA-12] 1 -3
-2.75
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 00:45 1 Turk Gucu Friedberg 0-0
0-0
บาด วิลเบล 1 -2
-1.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:45 1 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 3-2
2-1
SC Staaken 3 -0.25
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 01:00 1 [2]โมลด์ 0-2
0-0
โบโด กลิมท์[1] 1 -0.25
-0.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 01:00 2 [3]เรอัล เบติส 4-1
2-1
บาเลนเซีย[11] 5 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 3 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 0-1
0-0
Barra da Tijuca U20 3 -0.25
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
FT 01:00 2 VV Capelle 0-3
0-2
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น +4.5
+4
FT 01:00 1 [HOL D3-2]เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 1-2
1-0
เอสซี ฮีเรนวีน[HOL D1-9] 1 +1.25
FT 01:00 [HOL D1-16]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 3-0
2-0
เอฟซี ออสส์[HOL D2-18] 1 -0.5
-1.25
FT 01:00 3 Achilles Veen 4-0
2-0
GVV Unitas +1.25
+1
FT 01:00 1 สตาฟอร์ส 0-3
0-1
เกเมิร์ท 2 +0
FT 01:00 1 RKVV Westlandia 2-5
0-2
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส +1
FT 01:00 2 [HOL D3-18]เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 0-2
0-0
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[HOL D1-17] 1 +1.75
+1.5
+1.75
FT 01:00 1 [HOL D3-3]เดอ ทริฟเฟอร์ส 1-1
1-0
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์[HOL D3-5] 1 3 +0
-0.25
FT 01:00 1 [HOL D2-19]อัลเมเร่ ซิตี้ 0-2
0-1
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[HOL D1-10] 2 +0.25
+0
FT 01:00 1 เอดีโอ 20 2-2
2-1
บาเรนเดร๊กท์ 5 -0.25
FT 01:00 2 [HOL D3-11]ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 0-3
0-1
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[HOL D2-2] 1 +0.75
FT 01:00 3 ฮาเคเมส บอยส์ 1-1
1-0
วีวี โดโว 1 -1
-0.75
-1
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 01:00 2 [SUI D1-3]เอฟซี ธูน 4-1
0-1
เซอร์เวตต์[SUI Sl-6] 2 +0.25
+0.5
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 01:00 2 [BEL FAD-13]Royal Knokke 1-1
0-0
คอร์ไทรจ์[BEL D1-8] 2 +1.25
+1.5
FT 01:00 4 [BEL D1-16]Seraing United 2-2
1-0
แซงต์ ทรุยด็อง[BEL D1-12] 4 +0.25
+0.5
+0.25
FT 01:00 เคเอเอ เกนท์ 4-0
3-0
Spouwen Mopertingen 1 -3.75

-5
-4.75
FT 01:00 4 [BEL FAD-10]Sint-Eloois-Winkel 0-6
0-4
ราซิ่ง เกงค์[BEL D1-10] 1 +2.5
+2.75
FT 01:00 1 [BEL FAD-6]เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 0-1
0-1
เคเอเอส ยูเปน[BEL D1-6] 2 +1.25
+1.5
+1.25
FT 01:00 [BEL D1-5]ชาเลอร์รัว 0-0
0-0
เควีเอสเค ลอมเมล[BEL D2-3] 1 -1.25
-1.5
-1
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
Postp 01:00 [ROM D1-5]ซีเอส โวลุนทารี
สเตอัว บูคาเรสต์[ROM D1-3] +0.25
-0.5
+0
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 01:00 อิตาลี (ยู 17)(N) 5-0
2-0
แอลเบเนีย(ยู 17) -3
-2.75
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 01:00 2 [18]เอล อิสไมลี่ 0-4
0-3
เอล อาห์ลี[1] 1 3 +1.25
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
Pend 01:00 Botafogo SE
โอลิมปีโก อีซี อีตาบานินฮา -
Pend 01:00 Estanciano EC
Santa Cruz SE -1.25
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
Pend 01:00 Portuguesa RJ (W)
Boavista SC Saquarema (W) +0.25

+1.25
+0.75
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 01:00 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน 0-0
0-0
เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) -
FT 01:00 [3-1]บาเดน 1-0
0-0
เอฟซี ลินท์ 04[3-7] -
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 01:00