ผลบอล 28 ตุลาคม 2564ผลบอล 27 ตุลาคม 2564ผลบอล 26 ตุลาคม 2564ผลบอล 25 ตุลาคม 2564ผลบอล 24 ตุลาคม 2564ผลบอล 23 ตุลาคม 2564ผลบอล 22 ตุลาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 26 ตุลาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 06:30 | 2 Garcia Agreda |
2-0
0-0 |
Mojocoya 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:00 | 2 [15]คูริโก้ ยูนิโด |
1-1
0-0 |
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[4] 3 | -0.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:00 | 2 [12]เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ |
2-0
0-0 |
เดปอร์ติโว เรยสตาร์[13] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 5 [12]เดปอร์ติโว คูเอนก้า |
1-1
1-1 |
มาคาร่า อัมบาโต้[14] 1 2 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:05 | 4 [11]เทมเปอร์ลีย์ |
3-2
1-0 |
เบลกราโน่[6] 4 | +0.25 ▲+0.5 ▼▼+0 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:15 | 2 1 [11]อินดิเพนเดนเต้ |
1-0
0-0 |
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[17] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 07:15 | ปารากวัย(ญ) ยู20 |
0-2
0-0 |
บราซิล(ญ) ยู20 | - | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:30 | 1 [5]พัลไมรัส |
2-1
0-1 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[18] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 08:05 | 3 [8]เรอัล คาร์ทาเกน่า |
1-1
0-1 |
แอตเลติโก้ เอฟซี[9] 1 5 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา) | |||||
FT 08:10 | [1]FC Vorkuta |
0-0
0-0 |
เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ[2] | - | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 11:00 | 1 ญี่ปุ่น(ยู23) |
4-0
2-0 |
กัมพูชา (ยู23) | -3.75 ▲-4 ▼-3.75 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 13:00 | [3]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) |
0-0
0-0 |
Xiamen Ludao[7] | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 13:00 | 2 [4]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) |
1-0
1-0 |
Hebei Gongfu[2] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 14:00 | Sudeva Moonlight FC |
0-1
0-1 |
Rangers SC 2 | +0 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 15:00 | 1 UFK Schwemm |
2-5
1-3 |
DSV Fortuna 05 1 | +1.75 ▲+2 ▲▲+2.5 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 15:15 | 4 [6]พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) |
0-0
0-0 |
พีเอส ติร่า[10] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 15:15 | 1 พีเอสซีเอสซิลาแคบ |
0-2
0-1 |
เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 5 | +0.5 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 15:15 | เอลเอซี อินเตอร์ |
6-0
2-0 |
FC Brigittenau 1 | -4 ▼▼▼ ▼▼-2.75 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 15:30 | 1 [WT-4]เอสวีจี ไรชีเนา |
4-2
2-0 |
SV Fugen[WT-9] 3 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 15:30 | 1 สโลวาน เอชเอซี |
4-0
2-0 |
ฟาโวริตเนอร์ เอซี 1 | -0.25 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 15:30 | 1 แกร์สโทเฟิน เอสวี |
1-3
1-1 |
เอสวี ดานูบ | +2.25 | |
FT 15:30 | เอฟซี 1980 วีน |
0-3
0-2 |
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ | +0.5 ▼+0.25 |
|
european women (european women) | |||||
FT 16:00 | 2 มอลตา ( ญ ) ยู 19 |
0-1
0-1 |
จอร์เจีย (ญ) ยู19 1 | +0 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:00 | 2 MCB Oued Sly U21 |
1-0
1-0 |
CRB Ain Oussera U21 1 | -1.5 | |
FT 16:00 | 1 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) |
0-1
0-0 |
ES Ben Aknoun U21 2 | +0.5 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 16:00 | [WT-3]Worgl Obi SV |
6-2
4-0 |
เอสวี อินส์บรุค[WT-12] | -2.25 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 16:00 | 2 Lustenau |
2-3
1-2 |
เอสซี เบรเกนซ์ 3 | +0.5 | |
FT 16:00 | SV Aspern |
1-0
0-0 |
Ask Ober Sankt Veit | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 16:00 | 3 FC Ilbirs |
0-1
0-0 |
FC Abdish-Ata Kant 1 3 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Bhutan League Women (Bhutan League Women) | |||||
FT 16:00 | Mandala (w) |
0-2
0-1 |
Ugyen Academy (W) | +2.25 ▲▲+2.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 16:05 | 2 [11]ออสเตรเลีย(ญ) |
2-2
1-0 |
บราซิล (ญ)[7] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:15 | เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) |
0-0
0-0 |
USM Khenchela U21 2 | -0.75 | |
FT 16:20 | 1 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) |
2-0
1-0 |
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 1 | +0.5 | |
FT 16:20 | 2 Hamra Annaba U21 |
1-1
0-0 |
IRB Ouargla U21 2 | -0.5 | |
FT 16:20 | 5 WA Boufarik U21 |
2-0
2-0 |
ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 3 | -0.25 | |
ออสเตรีย คัพ (Austrian Cup) | |||||
FT 16:30 | 2 [AUT D2-4]ลาฟนิทซ์ |
3-3
2-2 |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี[AUT D1-3] 2 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:30 | 1 ซีเอ บัตนา (ยู21) |
2-0
1-0 |
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) | -0.5 | |
FT 16:30 | 2 US Chaouia U21 |
2-0
1-0 |
เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 2 | -0.5 | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 16:30 | 2 Garhwal Diamon |
0-2
0-0 |
Delhi United 1 | +0 | |
India Punjab Super League (India Punjab Super League) | |||||
FT 16:40 | 2 Punjab FC |
0-0
0-0 |
Khalsa FC Chandigarh 4 | +0 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 16:45 | 1 [2]อรารัต เยเรวาน(N) |
1-0
0-0 |
เอฟเค แวน[7] 1 | -1 | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 17:00 | [TUR D2-2]อันคารากูคู |
2-0
1-0 |
โซมาสปอร์[TUR D3BG-10] | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 17:00 | กิริซันสปอร์ |
3-0
0-0 |
คาสทาโมนุสปอร์ | - | |
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ) | |||||
FT 17:00 | [MOL D1-1]ซีเอส เปโตรคุบ |
6-0
1-0 |
Olimp Comrat[MOL D2-6] | -1.75 | |
FT 17:00 | [MOL D2-1]ซีเอสเอฟ สปาร์ตา |
1-3
0-1 |
ดินาโม ออโต[MOL D1-6] | - | |
FT 17:00 | [MOL D1-5]FC Sfintul Gheorghe |
1-0
1-0 |
วิคตอเรีย บาร์ดาร์[MOL D2-5] | -0.75 | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 17:00 | [5]ไครัต อคาเดมี่ |
1-0
0-0 |
Lashyn Karatau[7] | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League) | |||||
FT 17:00 | 4 1 มุสลิม เอฟซี |
1-2
1-0 |
Civil Aviation Authority FC 2 | +0 | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 17:00 | 3 เอฟเค โกเมล(สำรอง) |
0-0
0-0 |
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 2 | +0 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 17:00 | คาราบาจโลคบาตัน |
2-0
0-0 |
ซาเบล 2 1 | - | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 17:30 | [A-8]ชูตัน กูซาร์ |
2-1
0-1 |
แยงไกเยอร์[A-6] | -0.25 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 17:30 | ซาบาห์ 2 |
1-3
0-1 |
เอฟเค โมอิก บากู | - | |
FT 17:30 | FK Qabala II |
6-0
2-0 |
ซีร่า เอฟเค 2 | - | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 17:45 | [A-7]เอรัล นิวคัส |
1-4
0-1 |
โซรัซ FK อูลกัช[A-5] | +0.25 | |
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 18:00 | 2 [CRO D2-2]รูเดส |
0-2
0-0 |
แซดเอ็นเคโอซีเยค[CRO D1-2] 3 | +1.75 | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 [TUR D2-3]อียูบสปอร์ |
2-0
2-0 |
Bukaspor[TUR D3LB-5] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | [TUR D3LB-2]อาเหม็ดสปอร์ |
3-2
0-2 |
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[TUR D3LB-12] | - | |
FT 18:00 | 2 [TUR D2-10]โบลูสปอร์ |
1-0
0-0 |
Carsambaspor[TUR 3BB-18] 2 | -1.5 | |
FT 18:00 | 1 [TUR D3LB-17]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ |
2-2
1-0 |
Bergama Belediyespor[TUR 3BA-16] 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 [ISR D3N-12]รูบิ ชาปิร่า |
0-5
0-0 |
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[ISR D3N-1] 1 | +1 | |
FT 18:00 | 4 [ISR D3N-3]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี(N) |
1-1
1-1 |
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[ISR D3N-14] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | 2 [ISR D3S-3]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค |
3-1
0-1 |
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[ISR D3S-16] 3 | -0.75 | |
FT 18:00 | 3 Maccabi Ironi Tirat HaCarmel |
2-2
1-1 |
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 5 | +0.75 | |
FT 18:00 | 2 [ISR D3S-8]มัคคาบี้ ชารายิม |
1-0
0-0 |
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[ISR D2-5] 2 | +0.5 | |
FT 18:00 | 2 มัวดอน สปอร์ตทิร่า |
2-1
2-0 |
Tzeirey Tira | -1.25 | |
FT 18:00 | 2 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา |
2-1
2-1 |
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 18:00 | 1 [ISR D3S-7]มัคคาบี้ ยาฟเน่ |
0-2
0-0 |
คาฟร์ กาซิม[ISR D2-3] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 18:00 | [ISR D3S-17]บีไน ไอลัท |
0-4
0-1 |
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[ISR D2-1] | - | |
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 18:00 | ฝรั่งเศส(ยู 17)(N) |
3-0
2-0 |
มอลโดว่า(ยู17) | -5.25 ▼▼-4.75 ▼▼▼ ▼▼-3.5 |
|
european women (european women) | |||||
FT 18:00 | ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 |
0-5
0-3 |
เบลารุส (ญ) ยู19 | +2.25 ▲▲▲+3 |
|
FT 18:00 | 2 ไซปรัส (ญ) ยู19(N) |
2-4
2-1 |
มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 1 | +2.5 ▲+2.75 |
|
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 18:00 | [6]BKMA II |
0-1
0-1 |
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[1] | +1.25 ▼+1 ▲▲+1.5 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 18:00 | 3 [8]อิปสวิช (ยู 23) |
1-2
0-1 |
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)[1] 4 | -0.5 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 18:15 | 2 [3]พีเอสไอเอส เซมารัง(N) |
0-1
0-0 |
เปอร์ซิบ บันดุง[1] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 18:15 | 4 พีเอสเคซี ซิมาฮี |
1-2
1-0 |
ซิเลกอน ยูไนเต็ด 2 | +1 ▲+1.25 |
|
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 18:30 | 2 Unia Skierniewice |
0-2
0-2 |
เลช พอซนาน 2 | +2.75 ▼+2.5 ▲+2.75 |
|
FT 18:30 | 2 Lechia Zielona Gora |
0-1
0-0 |
อาร์ก้า กดิเนีย 4 | +1.5 ▼+1.25 |
|
european women (european women) | |||||
FT 18:30 | 2 บัลแกเรีย (ญ) ยู19 |
2-0
0-0 |
กรีซ (ญ) ยู19 | +0.25 | |
FT 18:30 | 3 คาซัคสถาน (ญ) ยู19(N) |
0-1
0-0 |
ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 18:30 | [131]มาซิโดเนีย (ญ) |
2-3
1-1 |
ลักเซมเบิร์ก (ญ)[122] 2 | -1 ▲▲▲ ▲▲-2.25 |
|
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 18:30 | 2 1 พีเอสวี เวียนนา |
2-1
0-0 |
SV Gerasdorf Stammer 2 | -0.75 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 18:45 | 3 [4]เซวาน บอย(N) |
0-0
0-0 |
บานานต์ส[5] 1 4 | +0 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 19:00 | 3 [RUS D1-1]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก |
0-3
0-1 |
ดินาโม มอสโก[RUS PR-2] | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 19:00 | 5 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช |
0-0
0-0 |
คาลิเทีย 4 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 2 [GRE D2-2]เลวาเดียกอส |
1-0
0-0 |
แอสเตราส ตริโปลิส[GRE D1-9] 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ) | |||||
FT 19:00 | 3 [BUL D1-7]โลโคโมทีฟ โซเฟีย |
0-2
0-0 |
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[BUL D1-8] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 19:00 | 7 เอซีเอสโอ ฟิเลียซี |
1-1
1-1 |
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 | +1 ▼+0.75 |
|
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 19:00 | 2 ไซปรัส (ยู17) |
0-3
0-1 |
กรีซ (ยู17) 1 | +0.75 ▲+1 |
|
european women (european women) | |||||
FT 19:00 | 5 1 ตุรกี (ญ) ยู19(N) |
0-3
0-1 |
ฮังการี (ญ) ยู19 1 2 | +1.25 | |
FT 19:00 | อังกฤษ (ญ) ยู19(N) |
1-0
0-0 |
สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 |
2-0
1-0 |
ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 19:00 | 1 เดนมาร์ก (ญ) ยู19 |
2-1
0-1 |
ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 | -0.75 ▲-1 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 19:00 | [N-4]GIF Sundsvall U21 |
6-0
3-0 |
โอเรโบร (ยู 21)[N-5] | -0.75 | |
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ) | |||||
FT 19:00 | [MOL D1-4]CSF Baliti |
3-0
0-0 |
เอฟซี คาฮูล-2005[MOL D2-12] | - | |
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 19:00 | 1 [58]บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) |
0-4
0-2 |
รัสเซีย(ญ)[24] | +2.5 ▲+2.75 ▼+2.5 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 19:00 | [6]Zakho |
0-1
0-0 |
อัล นาจาฟ[10] | - | |
FT 19:00 | [7]Naft Misan |
2-1
1-1 |
Samarra[20] | - | |
FT 19:00 | [5]นาฟิต อัล ยันนูป |
2-1
0-0 |
Al Diwaniya[12] | - | |
England Reserves League (England Reserves League) | |||||
FT 19:00 | 2 Preston (R) |
3-0
2-0 |
Bolton (R) | -0.25 | |
FT 19:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) |
3-1
1-0 |
Accrington Stanley Reserves 2 | +0 | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 19:00 | 3 อินโดนีเซีย (ยู 23)(N) |
2-3
0-0 |
ออสเตรเลีย (ยู 23) 3 | +1.75 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 19:00 | [WT-2]เอสซี ชวาส |
2-0
0-0 |
คุฟซไตน์[WT-8] 1 | - | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 19:00 | Sebeta City |
0-1
0-0 |
Mekelakeya 1 | -0.25 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 19:00 | 2 Annabichler SV |
1-1
1-1 |
SK Austria Klagenfurt Amateure 1 | +2.75 | |
FT 19:00 | 3 SV Frauental |
3-2
3-1 |
ลีโอเบน 3 | +0.75 | |
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 1 บียูเอล เอฟซี |
0-1
0-0 |
เอ็กซ์เพรส เอฟซี 3 | +0.5 | |
FT 19:00 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี |
0-1
0-1 |
Wakiso Giants FC 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | โทโร ยูไนเต็ด |
1-1
0-1 |
Gaddafi FC | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 19:00 | [2]บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) |
0-2
0-0 |
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[14] | -1.5 ▼▼▼ ▼-0.5 |
|
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 19:00 | 1 SU Tillmitsch |
3-0
2-0 |
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 4 | +3.25 ▼▼▼ ▼▼▼▼+1.5 |
|
FT 19:00 | 3 Wiener Akademik |
3-1
1-1 |
1210 Wien 3 | +0 | |
FT 19:00 | 3 Liesing Atzgersdorf |
4-2
2-2 |
SC Ostbahn XI 1 | +1.5 ▼▼▼ ▼▼+0.25 |
|
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 Al-Yaqdhah |
1-0
0-0 |
Al-Nabek 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | 1 Al-Dumair FC |
1-2
0-2 |
อัล-โมฮาฟซา 1 | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 19:15 | 2 Villariga pa |
3-2
2-0 |
Tiradentes PA 1 | -1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
ออสเตรีย คัพ (Austrian Cup) | |||||
FT 19:30 | 2 1 [AUS D3C-6]เอสซี ไวซ์ |
1-1
0-1 |
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต[AUT D1-6] 1 | +1.75 | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 19:30 | 1 [TUR D1-9]อัลเตย์สปอร์ |
5-1
2-1 |
Dai Lin Jissbon[TUR 3BC-7] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
Yemeni League (Yemeni League) | |||||
FT 19:30 | Fahman Abyan |
0-1
0-0 |
Shab Hadramawt | - | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup) | |||||
FT 19:30 | 1 [ITA YTHLP1-18]เวโรน่า (เยาวชน) |
2-1
2-0 |
อูดิเนเซ่(เยาวชน)[ITA YL BA-2] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 19:30 | 4 เอธฮาดอัล รามธา |
1-0
1-0 |
อัล ยาร์มุค 3 | -0.25 | |
FT 19:30 | 1 มันชีอา บานี ฮัสซาน |
0-3
0-2 |
Moghayer Al Sarhan 1 | +1 ▲▲▲ ▲▲+2.25 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:30 | 3 Arua Hill SC |
0-0
0-0 |
Onduparaka FC 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 19:30 | 5 กัวเนีย (เยาวชน) |
5-2
3-1 |
อนาโปลิน่า(ยู 20) 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2) | |||||
FT 19:30 | 1 อัล อราบี |
1-1
0-1 |
Al Kiswa 2 | -0.5 | |
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
FT 19:50 | [14]โอมาน คลับ |
0-0
0-0 |
ดูฟาร์[3] | +1 | |
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 NK Belisce |
1-5
1-2 |
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1 | +2 ▲+2.25 |
|
european women (european women) | |||||
FT 20:00 | 2 อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19(N) |
0-2
0-0 |
โปแลนด์ (ญ) ยู19 1 | +3 ▲▲+3.5 |
|
FT 20:00 | 2 อิตาลี (ญ) ยู19 |
1-1
1-0 |
นอร์เวย์ (ญ) ยู19 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [2]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ |
1-0
1-0 |
El Sharqia Dokhan[17] 1 | -0.25 | |
african cup of nations for women (african cup of nations for women) | |||||
FT 20:00 | เอธิโอเปีย (ญ) |
2-0
2-0 |
ยูกันดา(ญ) | - | |
FT 20:00 | [94]แซมเบีย (ญ) |
3-2
2-1 |
มาลาวี ( ญ )[149] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | 1 [13]Botev Plovdiv II |
2-1
1-0 |
เนฟโตชิมิก บูร์กัส[20] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 20:00 | 3 [WT-11]เอสวี ฮอลล์ |
1-1
1-0 |
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค[WT-6] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 20:00 | 2 Horitschon |
2-6
1-4 |
พาร์นดรอฟ 1 | +2.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 1 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) |
0-3
0-1 |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 3 | +0 | |
FT 20:00 | 1 อคาสซูโซ(สำรอง) |
2-0
2-0 |
วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 5 | -1 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 3 1 Torque Reserves |
2-1
1-0 |
ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 3 | -0.25 | |
african cup of nations for women (african cup of nations for women) | |||||
FT 20:10 | บุรุนดี ( ญ ) |
1-0
1-0 |
Eritrea (w) | - | |
FT 20:10 | [55]แอฟริกาใต้(ญ) |
6-0
3-0 |
โมซัมบิก (ญ)[159] | - | |
FT 20:10 | [157]สวาซิแลนด์ ( ญ ) |
0-3
0-1 |
ซิมบับเว (ญ)[119] | - | |
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League) | |||||
FT 20:15 | ปากีสถาน นาวี่ |
0-3
0-1 |
พีเอเอฟ เอฟซี | +1 | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:30 | [2]โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี |
0-0
0-0 |
โจโม คอสมอส[16] | - | |
FT 20:30 | [1]เจดีอาร์ สตาร์ |
1-0
0-0 |
Venda[9] | - | |
FT 20:30 | [5]ริชาร์ดส์ เบย์ |
1-0
1-0 |
Pretoria Callies[10] | - | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 20:30 | 3 Viktoria Bregenz |
2-1
1-1 |
RW Rankweil 2 | +2.75 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼+0.75 |
|
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 20:45 | 1 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ |
2-1
0-1 |
เลเชีย กอเดนซ์ 3 | +1.75 ▲+2 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:45 | 2 [7]เปรซียา จาการ์ตา(N) |
0-1
0-1 |
เปอร์เซบายา สุราบายา[5] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | [E-7]ซีเอ บัตน่า |
0-3
0-0 |
เจเอสเอ็ม เบอจายา[C-2] | -0.5 ▲▲-1 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 21:00 | 4 [RUS D1-19]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ |
0-2
0-1 |
ซีเอสเคเอ มอสโก[RUS PR-3] | +2 ▼▼+1.5 ▲+1.75 |
|
european women (european women) | |||||
FT 21:00 | โรมาเนีย (ญ) ยู19(N) |
1-0
1-0 |
อิสราเอล (ญ) ยู19 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
FT 21:00 | [9]บาห์ลา |
1-0
0-0 |
อัล ซูวาอี[6] | - | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 21:00 | 4 [8]โคเบรซอล |
2-3
1-1 |
โอ.ฮิกกิ้นส์[13] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 21:00 | 4 [ALG D2E-8]เอ็มซี อีไอ อิวล์มา |
1-2
1-1 |
Hanshely[ALG D2E-4] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [5]MCB Oued Sly |
0-0
0-0 |
CRB Ain Ouessara[4] 1 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | [12]ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ |
0-5
0-3 |
จีซี มาสคาร่า[10] | - | |
FT 21:00 | 2 Hamra Annaba |
0-0
0-0 |
IRB Ouargla 2 | +0 | |
FT 21:00 | [ALG D2C-8]IRB Lakhdaria |
1-1
0-0 |
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[ALG D1-13] | - | |
FT 21:00 | 3 [ALG D2C-3]เอ็มโอ เบไจอา |
3-1
1-1 |
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์[ALG D1-19] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [9]เอ็มซี ไซดาร์ |
1-0
1-0 |
JSM Tiaret[14] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [3]เอเอสเอ็ม ออราน |
0-0
0-0 |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช[2] 1 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | JS Bordj Menaiel |
3-0
2-0 |
เอ็มโอ คอนสแตนติน | - | |
FT 21:00 | [8]El Bayadh |
2-0
1-0 |
SKAF Khemis Melina[6] | - | |
FT 21:00 | 1 [1]อาร์ซี คูบา |
2-1
1-1 |
ES Ben Aknoun[16] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | [7]ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค |
3-1
2-1 |
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส[13] | - | |
FT 21:00 | 1 [ALG D2E-5]NRB Teleghma |
2-0
2-0 |
ยูเอสเอ็ม อันนาบา[ALG D2E-2] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | [15]SC Ain Defla |
0-0
0-0 |
CRB Temouchent[11] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [ALG D2E-3]US Chaouia |
1-0
1-0 |
เจเอสเอ็ม สกิกดา[ALG D1-20] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 21:00 | 1 [31]ยูเครน(ญ) |
0-6
0-2 |
สเปน(ญ)[10] 1 | +3.75 ▲▲▲ ▲▲+5 ▼+4.75 |
|
FT 21:00 | 1 อาร์เมเนีย( (ญ) |
0-1
0-0 |
โคโซโว (ญ) 1 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 21:00 | 2 [78]อาเซอร์ไบจาน (ญ) |
1-2
0-0 |
มอลตา(ญ)[93] 3 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
african cup of nations for women (african cup of nations for women) | |||||
FT 21:00 | รวันดา ( ญ ) |
0-3
0-0 |
จิบูตี(ญ) | - | |
FT 21:00 | [77]ตูนิเซีย (ญ) |
1-0
0-0 |
Egypt (w)[141] | -1.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 21:00 | 3 [S-7]บาลินเกอร์ |
1-0
1-0 |
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)[S-8] 2 | +0 | |
FT 21:00 | 2 [S-17]เอฟซี กีสเซิน |
0-3
0-1 |
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[S-5] 1 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 21:00 | [WT-1]SV Telfs |
5-4
3-2 |
WSG Swarovski Tirol B[WT-10] | -2 | |
FT 21:00 | 3 [WT-5]คิทซ์บูเฮล |
0-0
0-0 |
SC Imst[WT-7] 3 | -0.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | 2 [WB-3]คาชานก้า มอสโก |
7-1
2-1 |
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[WB-11] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 21:00 | 1 SV Kloch |
2-0
2-0 |
อัลเลอไฮเลเกน 1 | +3.5 ▼▼▼+2.75 |
|
FT 21:00 | โคลัมเบีย โฟร์ริดส์ดอร์ฟ |
5-1
2-0 |
Rapid Oberlaa 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 21:05 | [3]เยอรมนี(ญ) |
7-0
4-0 |
อิสราเอล(ญ)[71] 1 | -5.25 ▲▲-5.75 |
|
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 21:15 | 2 เออีแอล ลาริซ่า |
1-1
0-0 |
พาส เจียนนิน่า 1 | +0.25 | |
UAE Cup (UAE Cup) | |||||
FT 21:15 | 1 [UAE LP-14]เอมิเรตส์ คลับ |
1-0
0-0 |
อัล ไอน์[UAE LP-1] | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 21:15 | [12]อาร์บิล |
2-1
1-1 |
Al Talaba[9] | - | |
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 21:20 | 1 [9]อัมม์ ซาลาล(N) |
1-3
1-2 |
อัล ซาดด์[1] 3 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 21:20 | 1 [6]อัล เรย์ยาน(N) |
4-2
0-0 |
อัล ไซลีย่า[12] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 21:30 | [45]สโลวะเกีย(ญ) |
2-0
2-0 |
จอร์เจีย (ญ)[123] 3 | -3 ▲▲-3.5 ▲-3.75 |
|
african cup of nations for women (african cup of nations for women) | |||||
FT 21:30 | [132]กาบอง (ญ) |
1-0
0-0 |
คองโก-บราซซาวิล (ญ)[108] | - | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 21:30 | เอสวี วิลดอน |
1-4
1-2 |
SV Lafnitz II 1 | +0 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 21:30 | 2 Ferrocarril Midland Reserves |
2-2
1-1 |
CA Claypole Reserves 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 21:30 | 2 RSV Marianum |
2-2
0-1 |
SV Essling 1 | +3 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 21:55 | 1 [10]อัล-คาว์แคบ |
0-1
0-0 |
Bisha FC[11] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 22:00 | 4 [SVK D2-3]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
2-2
0-2 |
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[SVK D1-2] 1 4 | +0.75 ▲+1 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 [TUR D2-9]ซัมซั่นสปอร์ |
2-1
1-1 |
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์[TUR D3LB-8] | -1 | |
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 [ROM D1-13]กาซ เมตาน เมดิอัส |
0-1
0-1 |
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[ROM D1-10] 1 | +0 | |
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 22:00 | รัสเซีย(ยู 17)(N) |
1-2
1-0 |
เยอรมนี(ยู 17) | +2 ▲+2.25 |
|
FT 22:00 | ซานมารีโน (ยู 17) |
0-5
0-2 |
โรมาเนีย(ยู 17) | +3 ▲▲+3.5 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:00 | 4 [10]คัวริบก้า |
1-1
1-0 |
เรพิด คลับ อวด เซม[16] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 22:00 | [82]คาซัคสถาน(ญ) |
0-5
0-4 |
ฝรั่งเศส(ญ)[5] | +6 | |
FT 22:00 | 2 1 [79]บัลแกเรีย (ญ) |
0-5
0-2 |
โปรตุเกส(ญ)[30] | +2.25 ▲▲▲ ▲+3.25 ▼+3 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 Kedus Giorgis |
4-1
1-0 |
เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:00 | 2 Zwettl SC |
1-5
0-2 |
เครมเซอร์ เอสซี 1 | +1 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 22:00 | 2 KSV Ankerbot |
3-6
1-3 |
SV Schwechat | +2.25 ▲▲+2.75 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:05 | 4 [20]Al Kholood |
0-0
0-0 |
อัล-เวห์ด้า เมกกะ[3] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 22:15 | [25]ฟินแลนด์(ญ) |
1-2
0-1 |
ไอร์แลนด์(ญ)[33] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 22:30 | 2 [CRO D1-7]เฮชเอ็นเคซิเบนิค |
1-1
0-0 |
สลาเวน โคปริฟนิก้า[CRO D1-9] 1 5 | -0.25 | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 22:30 | 1 [CZE D1-10]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
1-0
0-0 |
วิโซซิน่า จิคลาวา[CZE D2-11] 3 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:30 | 1 [12]เอล กัวน่า |
1-1
0-1 |
เซรามิกา[14] 3 | +0.25 | |
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
FT 22:30 | 1 [12]Salalah |
0-1
0-0 |
อัล มูซานนาห์[5] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:30 | [7]อัลรูสตัก |
1-2
1-0 |
อัล นาเซอร์ (โอมาน)[1] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 22:30 | 2 [106]ลิธัวเนีย (ญ) |
0-5
0-3 |
อิตาลี(ญ)[14] 1 | +5.5 ▼+5.25 |
|
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 22:59 | 7 [DEN D1-5]เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
1-1
1-0 |
เวเจิล[DEN SASL-12] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | 3 [DEN D1-3]เฟรเดอริเซีย |
1-2
1-1 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[DEN D1-4] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 22:59 | 2 [POL D2-11]KP Calisia Kalisz |
1-2
0-2 |
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[POL PR-2] 3 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ) | |||||
FT 22:59 | 1 [BUL D1-9]เลฟสกี้ โซเฟีย |
7-0
3-0 |
Septemvri Simitli[BUL D2-17] 1 | -2 ▲▲▲ ▲-3 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 22:59 | 1 [41]เซอร์เบีย(ญ) |
2-0
1-0 |
ตุรกี (ญ)[69] 1 2 | -1 | |
FT 22:59 | 1 มอนเตเนโกร(ญ) |
1-5
0-3 |
เดนมาร์ก(ญ) | +5 | |
african cup of nations for women (african cup of nations for women) | |||||
FT 22:59 | 2 Mauritania Women |
0-1
0-0 |
กินี บิสเซา ( ญ ) | +0.25 | |
FT 22:59 | [153]บอตสวานา ( ญ ) |
2-0
2-0 |
แองโกลา (ญ)[127] | - | |
FT 22:59 | โตโก(ญ) |
3-0
0-0 |
Sao Tome Principe (W) | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | 3 [65]เอกวาดอร์ (ญ) |
1-4
1-2 |
เวเนซุเอลา (ญ)[56] 1 | +1 | |
FT 22:59 | 2 สเปน(ยู 19) |
0-1
0-1 |
อิสราเอล(ยู 19) 3 | -2.5 ▼-2.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:59 | 1 Weinland Gamlitz |
6-1
3-0 |
SV Ilz 4 | +0 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:59 | 4 1 Victoriano Arenas Reserves |
2-0
2-0 |
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
Cancel 23:15 | บาห์เรน(ยู23) |
|
อัฟกานิสถาน ยู23 | -2.5 ▼-2.25 ▲-2.5 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 23:30 | 3 1 [16]เอซี เวนิช |
1-2
1-0 |
ซาแลร์นิตาน่า[19] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 23:30 | 2 [17]สเปเซีย |
1-1
0-0 |
เจนัว[18] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล) | |||||
FT 23:30 | 1 [GER D1-11]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ |
5-1
2-0 |
โฮลสไตน์ คีล[GER D2-15] 1 | -1 ▲▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 23:30 | 2 [GER D3-16]ทีเอสวี 1860 มิวนิค |
1-0
1-0 |
ชาลเก้ 04[GER D2-3] 1 1 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 23:30 | 3 [GER RegNE-6]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
0-1
0-1 |
แอร์เบ ไลป์ซิก[GER D1-6] | +2.5 ▲▲+3 |
|
FT 23:30 | 6 1 [GER RegW-4]พรูเบน มุนสเตอร์ |
1-3
1-1 |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[GER D1-10] 2 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 23:30 | [UKR D1-7]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ |
2-5
0-2 |
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย[UKR D1-6] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 23:30 | 3 [6]มิดทิลแลนด์ (ยู 19) |
1-0
1-0 |
ฮอร์เซนส์(ยู19)[13] 1 | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 23:30 | [19]Al Minaa |
1-1
0-0 |
อัล กูวา อัล จาวิย่า[3] | - | |
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 23:35 | 2 [5]อัล การาฟา |
5-0
4-0 |
อัล คอร์[10] 1 | -1.25 ▼▼-0.75 ▲-1 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 23:40 | [ISR D2-13]ฮาโปเอล รามัต กาน |
2-2
1-0 |
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[ISR D2-14] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 23:40 | 2 [14]อัล-นาดห์ฮา |
0-0
0-0 |
อัล-อดาลห์[1] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke) | |||||
FT 23:45 | SteDoCo |
0-5
0-2 |
อูเทร็คท์ | +2.5 ▲+2.75 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 23:45 | 2 [ISR D2-9]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[ISR D2-8] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 23:50 | 2 [ISR D2-11]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ |
2-0
2-0 |
ฮาโปเอล รานาน่า[ISR D2-16] 3 | -0.25 | |
ผลฟุตบอลวัน 27 ตุลาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 [16]อลาเบส |
1-0
0-0 |
เอลเช่[15] 1 | -0.25 | |
สวิส คัพ (Switzerland Cup) | |||||
FT 00:00 | 4 [SUI D1-4]อารัว |
0-1
0-0 |
ลัวซานนี สปอร์ท[SUI Sl-10] 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 1 [6]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ |
4-0
1-0 |
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[11] 1 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [3]เฮลซิงบอร์ก |
0-1
0-1 |
จีเอไอเอส[14] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 00:00 | 3 [6]ชาโตรูซ์ |
2-1
0-0 |
เอฟซี แซมบี[11] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | [10]โชเลท เอสโอ |
3-4
0-1 |
วิลเลฟรองเช[4] | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [16]เซเต้ เอฟซี |
4-0
2-0 |
บูโลญจน์[15] 1 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [2]บรูค พีรอนนาส |
0-2
0-2 |
อูแอส กงการ์กโน่[3] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [9]อาวรองเช่ |
2-0
1-0 |
อานซี[1] | +0 ▲▲+0.5 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 00:00 | 6 [ISR D2-4]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า |
0-0
0-0 |
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[ISR D2-12] 2 | +0.25 | |
european women (european women) | |||||
FT 00:00 | 1 สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 |
0-3
0-1 |
เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 1 | +1.75 ▲+2 |
|
FT 00:00 | 4 ยูเครน (ญ) ยู19(N) |
0-1
0-0 |
ออสเตรีย (ญ) ยู19 3 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Denmark U21 (Denmark U21) | |||||
FT 00:00 | เลดอย-สเมอรัม (ยู21) |
4-1
1-1 |
จีวีไอ (ยู21) 1 | +0.25 | |
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 00:00 | [12]นอร์เวย์(ญ) |
4-0
2-0 |
เบลเยียม(ญ)[19] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:00 | [64]กรีซ(ญ) |
1-4
1-2 |
สโลวีเนีย(ญ)[49] 2 | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
FT 00:00 | 2 [20]สวิตเซอร์แลนด์(ญ) |
5-0
2-0 |
โครเอเชีย(ญ)[54] 1 3 | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
FT 00:00 | [95]หมู่เกาะแฟโร(ญ) |
1-7
1-5 |
ฮังการี(ญ)[44] | +3 ▼+2.75 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 00:00 | [14]เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) |
2-2
1-2 |
แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)[7] | - | |
african cup of nations for women (african cup of nations for women) | |||||
FT 00:00 | 1 [87]เซเนกัล (ญ) |
6-0
4-0 |
Liberia (w)[141] 1 2 | -1 ▲-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:00 | Sudan (W) |
0-3
0-0 |
แอลจีเรีย (ญ) | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 1 [S-19]TSV Schott Mainz(N) |
3-1
2-0 |
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-18] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 [S-15]เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์(N) |
1-2
1-1 |
เฮสเซ่น คาสเซล[S-9] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [S-10]วีเอฟอาร์ อาเล่น |
1-3
1-1 |
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-4] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 00:00 | [S-16]ทีเอสจี บาลินเก้น |
1-1
1-0 |
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-14] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 [S-11]วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2(N) |
1-1
0-1 |
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-12] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 00:00 | 1 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ |
3-1
2-1 |
Hünfelder SV 3 | -1.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 1 1 ลานุส(สำรอง) |
1-0
0-0 |
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) |
2-0
2-0 |
บียา ดาลมิเน(สำรอง) | +0.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:00 | Talento y Vida |
1-2
1-1 |
Ferrovalvulas FC 4 | -0.25 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 00:00 | 2 2 โกดอย ครูซ (สำรอง) |
5-4
3-1 |
Deportivo Rodeo Del Medio Reserves 1 7 | +0 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 00:15 | [15]อิตติฮัด เด แทงเจอร์ |
1-1
0-1 |
เอ็มซีโอ อุจดา[7] 5 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 00:30 | [102]ลัตเวีย (ญ) |
0-10
0-4 |
อังกฤษ(ญ)[8] | +6.5 ▲▲▲+7.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:30 | FC Karbach |
0-1
0-0 |
ไอน์ทรัค เทรียร์ | +1 ▼▼▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 00:30 | 5 FC Royal Persia |
2-2
0-2 |
SC Maccabi Wien 2 | +0 | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 00:45 | 2 [TUR D2-16]อดาน่าสปอร์ |
2-0
1-0 |
อดิยามานสปอร์[TUR D3BG-19] 1 | -0.75 | |
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 00:45 | 1 โปแลนด์(ญ) |
2-0
1-0 |
แอลเบเนีย(ญ) 2 | -4.5 ▼▼▼-3.75 |
|
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล) | |||||
FT 01:00 | 1 [GER D1-2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ |
2-0
0-0 |
อิงโกลสตัดท์[GER D2-18] 2 | -2.75 ▼▼▼-2 ▲-2.25 |
|
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke) | |||||
FT 01:00 | 1 [HOL D3-17]เอเอสดับเบิลยูเอช |
1-3
0-1 |
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[HOL D1-14] 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 01:00 | 1 [HOL D2-8]โรด้า เจซี |
2-1
0-1 |
เดน บอสช์[HOL D2-17] 2 | -1 ▲▲-1.5 ▼▼-1 |
|
FT 01:00 | 3 [HOL D1-18]พีอีซี ซโวลล์ |
4-1
1-0 |
เดอ กราฟสคัป[HOL D2-4] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 [HOL D3-16]โคซัคเค่น บอยส์ |
1-1
0-1 |
เอสซี เทลสตาร์[HOL D2-12] 2 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:00 | 1 ดีวีเอส 33 เออร์เมโล |
2-1
1-0 |
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1 | +1.5 | |
FT 01:00 | 2 [HOL D3-15]สปาเคนเบิร์ก |
3-0
3-0 |
ดอร์เดรชท์[HOL D2-20] | +0 | |
FT 01:00 | [HOL D2-1]โวเลนดัม |
0-3
0-0 |
เอ็มเมน[HOL D2-5] 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 ACV |
0-3
0-2 |
เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
FT 01:00 | สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก |
0-2
0-0 |
เอดีโอ เดน ฮาก | +1.25 | |
สวิส คัพ (Switzerland Cup) | |||||
FT 01:00 | 3 [SUI D2PR-10]เบียล เบียนนี่ |
1-0
0-0 |
สเตด โลซาน อูชชี[SUI D1-6] 2 | +1 | |
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 01:00 | ออสเทนเด้ |
8-1
4-1 |
Onhaye 1 1 | -3.5 ▲-3.75 |
|
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy) | |||||
FT 01:00 | [ENG L1-7]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
2-4
2-2 |
แอสตัน วิลล่า (ยู 21)[ENG U21B-4] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 1 [ENG L1-19]จิลลิ่งแฮม |
0-2
0-2 |
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21)[ENG U21B-7] 2 | +0 | |
FT 01:00 | 3 [ENG L1-13]เชลแน่ม ทาวน์ |
0-0
0-0 |
เชลซี(ยู21)[ENG U21A-5] 2 | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
FT 01:00 | 3 [ENG L1-5]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
5-0
0-0 |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21)[ENG U21A-4] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 01:00 | 3 [ROM D1-15]ดินาโม บูคาเรสต์ |
1-2
0-0 |
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ[ROM D1-7] | +0 ▲+0.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 3 [2]ซามาเล็ค |
2-0
1-0 |
เอนพ์พี[17] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
โปรตุเกส ลีก คัพ (Portuguese League Cup) | |||||
FT 01:00 | 7 [POR D1-17]ซานตาคลารา |
3-1
1-0 |
ปอร์โต้[POR D1-2] 2 | +1.25 ▼▼+0.75 ▲+1 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 01:00 | [48]ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) |
2-2
0-1 |
ออสเตรีย(ญ)[21] 2 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 01:00 | 1 [53]เบลารุส(ญ) |
0-2
0-0 |
เนเธอร์แลนด์(ญ)[4] 1 | +4 ▲▲+4.5 |
|
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 01:00 | 3 Bangu (w) |
2-1
1-0 |
Barcelona EC RJ (W) 2 | -3 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 01:00 | 2 [SG-14]IFK Karlshamn |
2-1
0-1 |
ซอลเวสเบิร์ก[SG-12] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 3 [12]เจนเนอรัลลามาดริด |
1-1
0-0 |
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[5] 1 1 | -0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:00 | 3 Heeslinger SC |
3-0
1-0 |
TB Uphusen 1 | -2 ▲-2.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 2 CA Atlanta Reserves |
1-2
0-2 |
ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | 4 CS Dock Sud Reserves |
0-1
0-0 |
CA Atlas Reserves 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) |
2-0
1-0 |
เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 3 | -0.5 | |
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 01:00 | 3 GE Bage |
1-0
1-0 |
Rio Grande 1 2 | -1.75 ▲▲▲ ▲-2.75 ▼-2.5 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 3 ASSU U20 |
1-1
0-1 |
Baraunas RN U20 5 | -2 | |
FT 01:00 | 4 1 Potiguar U20 |
0-3
0-2 |
Potyguar CN RN U20 2 | +0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 01:05 | [22]สกอตแลนด์(ญ) |
0-2
0-0 |
สวีเดน(ญ)[2] | +1 ▼+0.75 |
|
สวิส คัพ (Switzerland Cup) | |||||
FT 01:15 | 3 1 [SUI D1-9]อีเวอร์ดอน |
1-1
1-0 |
เอฟซี ซูริค[SUI Sl-3] 1 | +1.75 ▼▼▼ ▼+0.75 ▲+1 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 01:15 | [34]เวลส์ (ญ) |
4-0
1-0 |
เอสโตเนีย (ญ)[105] | -3.25 ▲▲-3.75 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:15 | 5 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) |
3-0
1-0 |
วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 01:30 | 4 [BEL D2-6]Jeunesse Molenbeek |
1-2
1-1 |
ซูลเต้ วาเรเกม[BEL D1-15] 1 | +0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 01:30 | 1 [BEL D1-7]เมเชเลน |
2-1
1-0 |
แซงต์ กิลลุส[BEL D1-1] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 01:30 | 3 [8]กรีน็อค มอร์ตัน |
0-0
0-0 |
แพททริค ทริสเทล[4] | +0.25 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 01:30 | 1 [22]วิมบอร์น ทาวน์ |
1-1
0-1 |
เมอร์ธีร์ทาวน์[20] | +0.25 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 01:30 | [2]เรซิสเตนเซียเอสซี |
0-0
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[7] | -0.25 | |
FT 01:30 | [4]Sportivo Ameliano |
3-0
1-0 |
สปอตติโว อิเทโน่[14] | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 01:30 | [16]2 เด มาโย พีเจซี |
1-8
0-7 |
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่[6] | +0 ▲▲+0.5 ▼▼▼ ▼-0.5 |
|
FT 01:30 | [3]ทาคัวรี่ เอฟบีซี |
4-0
2-0 |
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[13] | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:30 | 1 ออล บอยส์(สำรอง) |
0-0
0-0 |
อัลมาโกร(สำรอง) 1 | -0.5 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:30 | 1 Rentistas Reserves |
1-1
1-1 |
โปรเกรสโซ่(สำรอง) 2 2 | +0 | |
FT 01:30 | 2 บอสตันริเวอร์(สำรอง) |
1-1
0-1 |
พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 1 1 | -0.75 | |
FT 01:30 | เพนาโรล(สำรอง) |
2-0
0-0 |
เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง) 3 | -1 | |
FT 01:30 | 3 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) |
1-1
0-0 |
แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 2 | -0.5 | |
FT 01:30 | อัตเลติโก เฟนิกซ์ (สำรอง) |
3-0
1-0 |
Deportivo Maldonado Reserve | -0.75 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | 3 [1]เอซี มิลาน |
1-0
1-0 |
โตริโน่[12] 3 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 01:45 | 3 1 [19]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
1-3
1-2 |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[6] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 01:45 | 2 [23]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
1-1
0-1 |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[18] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 3 [3]วีแกน แอธเลติก |
1-2
0-1 |
ลินคอล์น ซิตี้[15] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล) | |||||
FT 01:45 | 6 1 [GER D3-4]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค |
1-1
0-1 |
ไฟร์บวร์ก[GER D1-3] 5 | +1 ▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 01:45 | 1 [GER D2-4]เนิร์นแบร์ก |
1-1
0-1 |
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[GER D2-6] 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [GER D1-7]เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 |
2-2
0-1 |
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[GER D1-17] 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
คาราบาวคัพ (EFL Cup) | |||||
FT 01:45 | [ENG PR-1]เชลซี |
1-1
1-0 |
เซาแธมป์ตัน[ENG PR-16] 3 | -1.5 ▼▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 01:45 | 1 [ENG LCH-7]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส |
0-0
0-0 |
ซันเดอร์แลนด์[ENG L1-4] 3 | -0.5 | |
FT 01:45 | 1 [ENG PR-10]อาร์เซน่อล |
2-0
0-0 |
ลีดส์ ยูไนเต็ด[ENG PR-17] 1 | -0.5 ▲▲-1 ▼▼-0.5 |
|
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 01:45 | 1 [BEL D2-8]มูสครอน เปรูเวลซ์ |
0-1
0-1 |
สตองดาร์ด ลีแอช[BEL D1-13] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy) | |||||
FT 01:45 | [ENG L1-14]เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
0-2
0-0 |
Crystal Palace U21[ENG U21D2-8] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:45 | 3 1 [ENG L1-6]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
3-2
2-1 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21)[ENG U21A-8] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 01:45 | 3 [17]วีลด์สโตน เอฟซี |
1-0
1-0 |
กริมสบี้ ทาวน์[1] 2 | +1 ▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:45 | 3 [2]เชสเตอร์ฟิลด์ |
1-0
1-0 |
อีสต์ไลก์[13] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:45 | 5 [14]เยโอวิล ทาวน์ |
2-0
1-0 |
วอคกิ้ง[11] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | [16]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด |
3-2
2-1 |
เร็กซ์แฮม[12] 1 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:45 | [20]คิงส์ ลินน์ |
0-1
0-1 |
บอร์แฮม วู๊ด[3] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:45 | 1 [9]อัลทริงแคม |
1-2
1-0 |
โซลิฮัลล์ มอร์[5] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [8]น็อตต์สเคาน์ตี้ |
1-1
0-0 |
บรอมลีย์[6] 2 | -0.5 | |
FT 01:45 | 2 1 [10]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
1-2
1-1 |
บาร์เน็ต[18] 1 3 | -1.25 | |
FT 01:45 | 3 [4]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น |
1-0
1-0 |
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์[7] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 2 [22]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ |
0-2
0-1 |
เวย์เม้าท์[19] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 01:45 | 2 [6]อายร์ ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
คิลมาร์น็อค[2] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | 2 [1]อินเวอร์เนสส์ |
0-1
0-0 |
อาร์บรอท[5] 1 | -0.5 | |
FT 01:45 | 2 [9]ฮามิลตัน อคาเดมิคัล |
1-0
0-0 |
ควีน ออฟ เซาธ์[7] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 3 [10]ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก |
1-1
0-0 |
เรธโรเวอร์ส[3] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
FT 01:45 | 2 [13]เชสเตอร์ เอฟซี |
3-2
1-0 |
กลูเซสเตอร์ ซิตี้[22] | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:45 | 3 [5]บอสตัน ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
ยอร์ค ซิตี้[9] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [3]ชอร์เล่ย์ เอฟซี |
1-1
0-0 |
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์[8] 1 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [1]เอเอฟซี ฟิลด์ |
2-0
1-0 |
สเปนนีมูร์ ทาวน์[4] 3 | -0.25 | |
FT 01:45 | 1 1 [21]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี |
3-0
2-0 |
ดาร์ลิงตัน[15] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 01:45 | [5]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
4-1
3-1 |
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์[19] 1 2 | -1.25 | |
FT 01:45 | [6]ดัลลิช แฮมเลต |
0-0
0-0 |
เมดสโตน ยูไนเต็ด[3] 3 | +0.25 | |
FT 01:45 | 2 [10]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ |
1-1
1-0 |
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[13] 1 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | 4 [4]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
เบรนทรี ทาวน์[20] 5 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 01:45 | 1 [12]ชิพเพนแฮม ทาวน์ |
1-2
1-1 |
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์[21] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 01:45 | 2 [7]ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี |
4-3
1-2 |
อีสต์บอร์น โบโรห์[11] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 01:45 | [15]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด |
2-3
2-0 |
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[9] 5 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 01:45 | 1 [18]สลอค ทาวน์ |
2-0
1-0 |
บาธ ซิตี้[17] 1 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 01:45 | [14]เชสแฮม ยูไนเต็ด |
2-2
0-1 |
บีคอนส์ฟิลด์[18] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:45 | 1 [4]พูล ทาวน์ |
1-4
0-2 |
ทรูโร ซิตี้[17] 2 | -0.25 | |
FT 01:45 | [8]แฮร์โรว์ โบโร่ |
1-0
0-0 |
โกสปอร์ท โบโรห์[3] | +0.25 ▼+0 |
|
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League) | |||||
FT 01:45 | Stowmarket Town |
1-4
1-1 |
ทิลบูรี 2 | -0.75 | |
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ (ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ) | |||||
FT 01:45 | 4 [NIR D1-11]พอร์ทาดาวน์ |
1-0
1-0 |
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด[NIR CH-6] 1 | -0.5 | |
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
FT 01:45 | 2 [Welsh PR-10]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี |
4-0
1-0 |
โฮลลีย์เวลล์[WAL FAWCN-14] 1 | -2.5 ▲-2.75 ▲-3 |
|
FT 01:45 | 4 [Welsh PR-4]บาลา ทาวน์ |
3-1
2-1 |
นิวทาวน์ เอเอฟซี[Welsh PR-3] 1 | -0.5 | |
FT 01:45 | 2 [Welsh PR-9]ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ |
0-2
0-0 |
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน[Welsh PR-5] 1 | +0.25 | |
FT 01:45 | 1 [Welsh PR-8]แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี |
7-1
1-1 |
Pontypridd[WAL FAWCS-2] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 01:45 | [1]วอร์ทติ้ง |
2-1
0-1 |
เมอร์สทัมเอฟซี[11] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:45 | [4]มาร์เกต |
2-0
0-0 |
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด[20] | -1.25 | |
FT 01:45 | [16]โครินเธียน-แคชวลส์ |
0-2
0-2 |
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[5] | +0.25 | |
FT 01:45 | 1 [8]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ |
2-4
2-2 |
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[3] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 01:45 | 1 [17]วิตตัน อัลเบียน |
2-0
0-0 |
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[14] 1 | +0 | |
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 01:45 | 1 [16]ไอซ์แลนด์(ญ) |
5-0
3-0 |
ไซปรัส (ญ)[126] | -4.25 ▲▲▲ ▲▲▲-5.75 ▼-5.5 |
|
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 01:45 | 2 Waltham Abbey |
0-2
0-1 |
AFC Dunstable 3 | -0.25 | |
FT 01:45 | 2 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด |
1-3
1-0 |
อัชฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 | -0.25 | |
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 01:45 | 1 เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 2 | -0.25 | |
San Marino cup (San Marino cup) | |||||
FT 01:45 | 1 ทรี ฟิโอริ |
2-0
1-0 |
Fiorentino 1 | -0.5 | |
FT 01:45 | 4 ซาน โจวันนี |
0-1
0-0 |
เอสพี โดมัญญาโน 2 | -0.25 | |
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 01:45 | [10]บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ |
3-2
2-2 |
เลสตัน เอฟซี[7] | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | 4 [11]สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
1-2
0-1 |
รัชเดน ไดมอนด์[13] 3 | -0.25 | |
FT 01:45 | 2 [9]แทมเวิร์ธ |
0-0
0-0 |
ฮิทชิน ทาวน์[21] 1 | -1 | |
FT 01:45 | 1 [20]นูเนียตัน โบโรห์ |
2-2
2-1 |
อัลเวเชิร์ช[8] 1 1 | +0 | |
FT 01:45 | 1 [5]รอยสตัน ทาวน์ |
1-3
1-1 |
บานบุรี ยูไนเต็ด[3] | +0 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | 1 1 [11]เอสปันญ่อล |
1-1
1-0 |
แอธเลติก บิลเบา[8] 2 | +0 | |
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke) | |||||
FT 02:00 | 1 [HOL D2-13]เอ็นเอซี เบรด้า |
1-1
0-1 |
วีวีวี เวนโล[HOL D2-11] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ (ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ) | |||||
FT 02:00 | [NIR CH-1]อาดส์ เอฟซี |
1-4
0-1 |
คลิฟตันวิลล์[NIR D1-1] | +1.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 3 [7]คลับ กัวบิร่า |
0-0
0-0 |
เดอะ สตรองเกสต์[3] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 02:00 | 4 1 Spalding United |
0-3
0-3 |
เบลเปอร์ทาวน์ 4 | +0 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 02:00 | 2 ลัวเล็ทตาโน(N) |
2-2
0-1 |
โอลฮาเนนเซ่ 1 5 | -0.25 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:30 | 3 [12]บียาร์เรอัล |
3-3
1-2 |
คาดิส[17] 6 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
FT 02:30 | 1 [11]เลมิงตัน |
3-0
2-0 |
ฟาสเลย์ เซลติก[14] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 02:30 | 2 1 [1]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก |
1-1
1-0 |
เอฟยูเอส ราบัท[14] 1 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:42 | Goiatuba |
0-0
0-0 |
โกยาเนีย | - | |
โปรตุเกส ลีก คัพ (Portuguese League Cup) | |||||
FT 03:15 | 3 [POR D1-3]สปอร์ติ้ง ลิสบอน |
2-1
1-0 |
ฟามาลิเคา[POR D1-15] | -1.75 ▼▼▼-1 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 03:30 | 2 1 Coronel Aguirre |
2-1
1-1 |
Sportivo FC 1 | +0 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 4 [5]เอ็นบิกาโด เอฟซี |
2-1
0-0 |
มิลเลียนนาริออส[2] 1 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 2 [5]ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
1-1
0-0 |
กอริติบ้า พีอาร์[1] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 5 1 [16]อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา |
0-0
0-0 |
ซีเอฟ แอตแลนเต้[2] 4 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:00 | 1 Ohio State |
2-1
1-1 |
มิชิแกน สเตต | +0.75 ▲+1 ▼▼▼+0.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 05:15 | 4 [15]รีล โปโตซี่ |
2-2
1-1 |
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[7] 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:00 | 1 [6]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา |
3-0
1-0 |
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[13] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:00 | 3 [18]ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก |
2-0
1-0 |
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่[23] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
bra spc (bra spc) | |||||
FT 06:00 | 2 [BRA SPB-8]เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า |
1-1
1-0 |
เซา คาเอตาโน่[BRA SP-16] 2 | -0.75 | |
FT 06:00 | 1 1 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส |
1-2
1-0 |
ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 06:00 | 4 Industrial FC |
0-4
0-2 |
Atletico Bermejo | +1.5 ▼+1.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |