ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 26 ตุลาคม 2564ผลบอล 25 ตุลาคม 2564ผลบอล 24 ตุลาคม 2564ผลบอล 23 ตุลาคม 2564ผลบอล 22 ตุลาคม 2564ผลบอล 21 ตุลาคม 2564ผลบอล 20 ตุลาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 24 ตุลาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:05 | 2 [10]เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน |
2-2
1-1 |
ดิปอร์เทส โตลิม่า[3] 4 | +0 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:15 | 4 1 [13]โรซาริโอ เซ็นทรัล |
2-1
0-0 |
ราซิ่ง คลับ[15] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 06:15 | [4]สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ |
0-0
0-0 |
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[8] 1 | -0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:30 | 1 [5]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี |
6-0
4-0 |
ดีซี ยูไนเต็ด[9] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 06:30 | 4 [13]โตรอนโต้ เอฟซี |
1-1
0-0 |
มอนทรีออล อิมแพ็ค[8] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 06:30 | 3 [3]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
1-0
1-0 |
แนชวิลล์ เอฟซี[2] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:30 | 1 [4]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี |
3-1
2-1 |
เมมฟิส 901[13] 2 | -1.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 1 [11]นาซิอองนาล โปโตซี |
4-0
3-0 |
บลูมมิ่ง[14] | -1 ▲▲-1.5 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 06:30 | 1 [11]แรนเจอร์ส ทัลค่า |
0-1
0-1 |
คอนอูมโบ ยูนิโด[1] 1 5 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 06:30 | 4 ชัตตานูกา |
1-0
1-0 |
New Amsterdam 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:00 | 4 [12]ชิคาโก ไฟร์ |
1-0
1-0 |
รีล ซอลต์ เลค[8] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 07:00 | 3 [6]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-1
0-1 |
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[9] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 07:00 | 1 [11]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
5-1
1-1 |
เอฟซี ซินซินเนติ[14] 1 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 07:00 | 1 [1]คลับ อเมริกา |
1-0
0-0 |
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[3] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:00 | 1 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี |
2-2
0-2 |
เอฟซี ทูซอน | -0.5 ▼-0.25 |
|
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 07:00 | 2 เอสวีวิคตอรี่บอยส์ |
1-3
0-0 |
SV SUBT | -1.25 | |
FT 07:00 | 1 SV UNDEBA |
0-2
0-0 |
จอน ฮอลแลนด์ 1 | +1 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:10 | 3 [5]อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ |
3-1
1-1 |
อัลมิแรนเต้ บราวน์[1] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:30 | 1 [16]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ |
2-0
0-0 |
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[15] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 07:30 | 3 [10]ซาน อันโตนิโอ |
0-0
0-0 |
อัสติน โบลด์[17] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:30 | 1 นอร์ทเท็กซัสเอสซี |
4-1
1-1 |
New England Revolution B 2 | -0.5 | |
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina) | |||||
FT 07:30 | 2 ซานต้า เทคล่า (ญ) |
0-4
0-1 |
CD Fas Asdefuf (W) 5 | +3.5 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼▼-0.75 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 07:30 | 1 Chicago House AC |
2-5
1-3 |
Maryland Bobcats FC | -0.25 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 07:40 | 3 [10]ซีดี ชาลาเตนังโก |
0-2
0-0 |
ซานต้า เทคล่า[7] 5 | -0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:00 | 1 [3]โคโลราโด ราปิดส์ |
2-0
1-0 |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[4] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 08:00 | 2 [5]อลาจูเรนเซ่ |
4-1
2-1 |
Guanacasteca[8] 2 5 | -1 ▲-1.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 08:00 | 3 [12]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน |
1-1
1-1 |
Jocoro FC[5] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:00 | 5 [8]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ |
0-2
0-2 |
ซีดี โอลิมเปีย[5] 1 2 | +1.5 | |
FT 08:00 | 2 [9]CD Victoria |
1-2
1-1 |
ซีดี วิด้า[1] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 08:00 | 2 [4]แอลดียู กีโต้ |
0-2
0-0 |
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[1] | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 08:00 | 6 1 Herrera FC |
2-1
2-1 |
ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 1 2 | -0.25 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 08:00 | 1 [10]จาลาปา |
2-1
1-1 |
เรอัล เอสเทล[2] 2 | +1 ▲▲+1.5 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 08:00 | 1 San Diego 1904 FC |
1-2
0-0 |
California Utd Strikers 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:10 | 1 [2]มิลเลียนนาริออส |
4-1
1-1 |
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[5] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 08:10 | 1 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ |
6-1
2-1 |
Southern United Honiara 1 | +0 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:00 | 3 [4]แอลเอ กาแลกซี่ |
2-2
0-2 |
เอฟซี ดัลลัส[12] 5 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:00 | 3 [9]ชีวาส กัวดาลาจาร่า |
1-1
0-1 |
ครูซ อาซูล[6] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:00 | 2 [11]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี |
2-1
0-0 |
ลาส เวกัส ไลท์[30] 1 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 09:00 | 2 [7]คลับ เซลาจู เอ็มซี |
0-0
0-0 |
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า[3] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 09:00 | 4 1 LA Force |
1-1
0-0 |
มิชิเกน สตาร์ 3 | -0.5 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:10 | 1 [10]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
1-1
0-0 |
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[7] | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:30 | 2 [2]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี |
1-1
0-1 |
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[23] 3 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 09:30 | เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล |
1-1
0-0 |
Yokohama S CC Futsal | - | |
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League) | |||||
FT 10:00 | 3 ซูวา เอฟซี |
1-2
0-1 |
บา เอฟซี 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 10:00 | 1 นาดิ เอฟซี |
1-1
1-1 |
Rewa FC 2 | +0.25 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 10:10 | 1 Kossa FC |
0-4
0-1 |
Henderson Eels FC 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | 1 [15]ฮอนด้า ล็อค เอสซี |
0-0
0-0 |
เอฟซี คาริยา[17] 2 | -0.25 | |
FT 11:00 | [5]วาสป้า โออิตะ |
2-1
0-1 |
มารูยาซึอินดัสตรีส์[14] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 11:00 | 2 1 [3]โซนี่ เซนได |
1-3
1-0 |
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[9] 1 | -0.5 | |
FT 11:00 | 1 [12]นารา คลับ |
3-1
2-0 |
โอซาก้า เอฟซี[8] 1 | +0 | |
FT 11:00 | [13]โคชิ ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
ฮอนด้า เอฟซี[2] | - | |
FT 11:00 | 3 [4]FC Tiamo Hirakata |
1-3
0-2 |
รัน เมล อาโอโมริ[7] 1 | +0 | |
FT 11:00 | [10]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี |
1-0
0-0 |
บิวาโกะ ชิงะ[11] 1 | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:00 | 1 [5]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี(N) |
2-1
0-0 |
มิยาซากิ[2] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 11:00 | 2 [8]โยโกฮามา เอสซีซี |
2-1
2-1 |
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[11] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 11:00 | [15]มาบาริ เอฟซี |
4-2
1-1 |
คาเตอเลอร์ โตยามา[3] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League) | |||||
FT 11:30 | 2 Navua FC |
1-2
0-0 |
Nadroga FC 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 11:45 | 1 Brisbane Strikers U23 |
0-6
0-2 |
Brisbane Olympic FC U23 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 11:45 | 1 Capalaba Bulldogs U23 |
1-0
0-0 |
Redlands United U23 3 | -0.25 | |
FT 11:45 | 1 Gold Coast Knights U23 |
2-0
1-0 |
Gold Coast United U23 2 | +0 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 11:45 | นางาโนะ(ฟุตซอล) |
1-1
1-1 |
Kitakyushu Futsal | - | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 1 [11]คอนซาโดล ซัปโปโร |
0-0
0-0 |
อวิสปา ฟูกูโอกะ[8] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | 2 [7]มาชิดา เซลเวีย |
0-0
0-0 |
โทชิกิ เอสซี[14] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 12:00 | 1 [2]เกียวโต แซงก้า |
1-1
0-0 |
รีโนฟา ยามากูชิ[16] 1 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 12:00 | 2 [12]โตเกียวเวอร์ดี้ |
1-5
1-3 |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[9] | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 12:00 | 2 [10]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
1-1
0-0 |
ฟาเจียโน โอคายามา[11] 1 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 12:00 | 1 [1]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ |
0-0
0-0 |
คามาทามาเร่ ซานูกิ[13] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 12:00 | 1 [6]เอฟซี กิฟู |
3-2
0-1 |
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[9] 1 | +0 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 12:00 | 2 [6]กวางจูกวางซานเอฟซี |
1-1
1-1 |
ชุงจูซิติเซ็น[4] 1 | +0.5 | |
FT 12:00 | 2 [14]จอนจู ซิติเซน เอฟซี |
1-5
1-2 |
Jungnang Chorus Mustang FC[15] | -0.5 ▼-0.25 |
|
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 12:10 | 2 Marist FC Honiara |
2-1
0-0 |
Laugu United 1 | +0 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 12:30 | 1 [AUS QSL-3]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ |
0-4
0-1 |
บริสแบน โรว์[AUS D1-6] | +1.5 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 12:30 | [14]ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ |
0-1
0-1 |
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[2] 1 | +4 | |
FT 12:30 | [8]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น |
1-1
0-1 |
ซิติเซ่น[12] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
Cancel 12:30 | [14]ฟลาเวอร์ |
|
Chelsea FC Soccer School (HK)[11] | -1 | |
FT 12:30 | 3 1 [12]ฟู มูน เอฟซี |
3-4
3-1 |
Kwai Tsing District FA[1] 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 12:30 | 2 [10]Kwong Wah AA |
0-3
0-1 |
ตวนมุน เอสเอ[5] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 12:30 | 1 [6]กุ๊นถอง |
3-2
0-1 |
หว่านไจ๋[9] 1 | +0 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 12:30 | Fukien AC |
0-0
0-0 |
Kowloon Cricket Club 3 | +0.25 | |
FT 12:30 | Heng Wah FC |
0-4
0-2 |
Wing Go FC | +2.25 ▼▼+1.75 |
|
FT 12:30 | 2 KCDRSC |
1-1
1-0 |
Tuen Mun FC 1 | -1 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 13:00 | 1 [11]ซองนัม เอฟซี |
2-1
1-0 |
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[2] | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 13:00 | 1 [6]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-2
0-0 |
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[1] 2 | +0.25 | |
FT 13:00 | 1 [3]แดกู เอฟซี |
0-2
0-0 |
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 13:00 | 1 [7]โปฮัง สตีลเลอร์ |
0-1
0-0 |
อินชอนยูไนเต็ด[8] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
FT 13:00 | [10]แกงวัน เอฟซี |
1-4
1-1 |
เอฟซี โซล[9] 1 4 | +0 | |
FT 13:00 | 1 [5]ซูวอน ซิตี้ |
1-3
0-2 |
กวางจู เอฟซี[12] 1 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 13:00 | [4]นาโกย่า แกรมปัส เอต |
2-2
2-0 |
วิสเซล โกเบ[3] 3 | -0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 13:00 | 1 [21]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี |
1-2
0-0 |
เอฟซี เรียวเคียว[8] 3 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 13:00 | [22]เอสซี ซะงะมิฮะระ |
1-1
1-0 |
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[18] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament) | |||||
FT 13:00 | [46]เมียนมาร์ (ญ)(N) |
2-0
2-0 |
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ญ)[100] 1 | -4 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 13:00 | [2]ชิฮุงชิ ซิตี้ |
4-0
2-0 |
Yeoju Sejong[11] 1 | -2 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 13:55 | FK Rad Belgrade U19 |
2-0
2-0 |
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1 | -0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 14:00 | [6]โกลด์ โคสต์ ไนท์ |
0-4
0-1 |
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด[8] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 14:00 | [13]บริสแบน สไตรเกอร์ส |
0-2
0-1 |
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[4] | +2 ▲▲+2.5 |
|
FT 14:00 | 4 [11]คาปาลาบา บูลด็อก |
1-0
0-0 |
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[12] 1 3 | -0.25 | |
FT 14:00 | 1 [2]บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) |
2-2
0-1 |
โลแกน ไลท์นิ่ง[10] 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 14:00 | นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล |
4-2
2-1 |
Bardral Urayasu Futsal | - | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 14:30 | [CHA CSLB-5]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) |
1-0
1-0 |
เซินเจิ้น เอฟซี[CHA CSLA-3] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 14:30 | 2 [6]เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ |
3-0
3-0 |
ฮ่องกง เอฟซี[2] 1 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 14:30 | 4 แอตเลติโก้ มาลากูโน |
4-2
2-1 |
Intergym Melilla 6 | -1.5 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:30 | 3 1 [6]วอง ไท ซิน |
0-2
0-0 |
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[9] 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 14:30 | 1 [3]หยวน ลอง เอฟซี |
1-2
1-2 |
ชาทิน[1] 1 | +0 | |
FT 14:30 | 2 [10]ซัมซุยโป |
0-1
0-0 |
วิงยี เอฟที[5] 1 | +0 | |
FT 14:30 | 1 [13]แฮปปี้ วัลเล่ย์ |
2-5
1-2 |
โวฟูไทโป[4] | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 14:30 | 1 [8]เซา โฮเซ เอพี |
2-1
0-1 |
มูทัล เอฟซี[13] 3 | -1 | |
FT 14:30 | 2 [3]ถั่ง ซิง เอฟซี |
0-1
0-0 |
เกาลูน ซิตี้[2] 4 | +0.75 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 14:30 | 1 WSE |
0-0
0-0 |
ซันไห่ | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 14:30 | Tsuen Wan |
2-0
2-0 |
New fair Kuitan 1 | -2.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:40 | 2 [11]เซาธ์ ไชน่า เอเอ |
0-1
0-1 |
Kai Jing[7] 1 1 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 15:00 | 2 [1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
1-0
0-0 |
ชิมิสุ เอส-พัลส์[15] | -1.5 ▼-1.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 15:00 | [5]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี |
1-1
0-1 |
เพนินซูล่า เพาเวอร์[1] 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 15:05 | 3 คูการิค(ยู 19) |
3-2
1-0 |
วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1 | -0.25 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:15 | 3 [M-8]ยูนิโก้ |
0-4
0-1 |
ฮลูชิน[M-7] 2 | -0.5 | |
FT 15:15 | 2 [M-18]เอสซี ซนอย์โม |
4-2
3-1 |
สโลวัคโก้ 2[M-5] 3 | +1 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 15:15 | 1 ฟาโวริตเนอร์ เอซี |
1-4
1-3 |
Sportunion Mauer 1 | +1 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 15:15 | 3 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี |
1-2
0-2 |
โอปาว่า 2 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 15:15 | 2 เบอโน่ 2 |
0-1
0-1 |
Havlickuv Brod 5 | -3 ▼-2.75 |
|
FT 15:15 | 2 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ |
1-1
0-0 |
เอฟเค โบฮูมิน 2 | +0.5 | |
FT 15:15 | 2 เมทีโอปราก |
1-3
0-1 |
Banik Sous 2 | +0.5 ▼▼▼ ▼▼-0.75 ▼▼▼ ▼▼+0.5 |
|
FT 15:15 | 4 Slavicin |
2-0
0-0 |
FC Strani 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 15:30 | 4 [13]คัพเฟ่นเบิร์ก |
2-0
1-0 |
ซังค์ พอลเท่น[10] 5 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 15:30 | 1 [6]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า |
2-2
1-0 |
เคเอฟซี โคมาร์โน[4] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 15:30 | Slavia TU Kosice |
6-0
4-0 |
Spisske Podhradie 1 | -2.25 | |
FT 15:30 | 3 SD Videm |
0-3
0-1 |
NK Smartno 3 | +0 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:30 | 2 [B-16]สโลวาน ลิเบอเรช 2 |
3-1
3-0 |
ฮราเดตซ์กราลอเว บี[B-8] | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
FT 15:30 | 2 [10]บัลโดซิ คาร์โลวีวารี |
3-2
0-1 |
บีเนโซว[12] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 15:30 | 4 [M-12]ซลิน 2 |
1-2
0-1 |
สลาเวีย โครเมอร์ริซ[M-1] 3 | +0.5 | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 15:30 | [S-5]เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) |
0-3
0-1 |
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)[S-8] | - | |
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 15:30 | 2 Berlin Hilalspor |
0-1
0-1 |
Reinickendorfer Fuchse 1 | +1 | |
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 15:30 | 3 Nakhonratchasima United FC |
4-0
2-0 |
ยโสธรเอฟซี 2 | -0.5 | |
FT 15:30 | นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี |
0-3
0-1 |
สี่แควเอฟซี 2 | -0.25 | |
FT 15:30 | 4 Thonburi United FC |
0-1
0-0 |
บางกอก เอฟซี 2 | +0.25 ▼▼▼ ▼-0.75 ▼▼▼ ▼+0.25 |
|
FT 15:30 | ACDC FC |
1-1
0-1 |
กองเรือยุทธการ | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 15:30 | 2 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด |
1-2
0-1 |
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 3 | +0.75 | |
FT 15:30 | 2 สยาม เอฟซี |
1-3
0-1 |
Nonthaburi United 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 15:30 | 4 Banbueng FC |
2-1
1-1 |
มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 3 | -0.5 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 15:30 | 3 SV Strass |
1-1
0-1 |
SU Rebenland 1 | +0 | |
FT 15:30 | 3 FC Volders |
0-2
0-0 |
เอสซี มิลส์ 05 4 | -0.75 ▼▼▼ ▼▼▼▼+1 |
|
FT 15:30 | 1 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว |
1-4
1-2 |
SC Ostbahn XI 1 | +0 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 15:45 | 1 [6]นาโปลี(เยาวชน) |
1-0
1-0 |
อตาลันต้า (เยาวชน)[8] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 15:45 | 3 HEBC Hamburg |
2-3
0-2 |
เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 15:45 | 3 Uhlenhorster SC Paloma |
2-0
1-0 |
HSV Barmbek Uhlenhorst 2 | -1.75 ▲-2 ▼▼-1.5 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 15:45 | 2 [7]ลักกี้ ไมล์ เอฟซี |
4-0
3-0 |
Yau Tsim Mong[4] 1 | +0.25 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 16:00 | Andernach (w) |
3-1
1-0 |
เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) 2 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 16:00 | 1 [10]FC Rohoznik |
2-1
2-1 |
Namestovo[16] 1 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 16:00 | 2 [11]เอฟเค อะตีราอู |
0-0
0-0 |
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[5] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 16:00 | 3 [3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
1-0
1-0 |
โลโคโมทีฟ อัสตานา[2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 16:00 | 1 [1]โทบอล คอสตาเนย์ |
4-1
2-0 |
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[8] 2 | -2.5 ▼▼-2 ▲-2.25 |
|
FT 16:00 | [9]เอฟเค ทารัซ |
1-2
0-2 |
ออร์ดาบาซี่ย์[4] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 16:00 | 3 [12]เอฟเค อรีส |
1-2
1-1 |
อัคโตเบ[6] 3 | +0 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 16:00 | 4 [1]เอเอส โรม่า(เยาวชน) |
2-2
1-1 |
เอ็มโปลี(เยาวชน)[7] 2 | -0.5 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 16:00 | [B-12]โบฮีเมียนส์ 1905 บี |
2-2
2-1 |
เอฟเค พรีเปเร่[B-2] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 16:00 | 3 [8]ซีอี คาร์โรอิ |
0-2
0-2 |
อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส[1] 2 | +2.75 ▲+3 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | [5]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) |
2-1
1-0 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[1] 1 | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:00 | 3 1 Fuenlabrada B |
3-1
1-0 |
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 2 | -0.25 | |
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 16:00 | 3 [3]Melita FC Saint Julian |
2-1
1-0 |
ลิจา แอทเลติก[7] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 16:00 | 3 [1]เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว |
2-1
1-1 |
ยูซี เซียราส[17] 1 | -1 | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 16:00 | [C-13]ชาโตรูซ์(ยู 19) |
0-1
0-1 |
USSA Vertou ยู19[C-12] 1 | -0.25 | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 16:00 | 2 [S-9]บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) |
1-1
0-0 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)[S-3] 1 | +0.25 | |
FT 16:00 | 2 [W-9]เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) |
0-4
0-1 |
โคโลญจน์ (ยู 19)[W-10] 1 | +2.25 ▼+2 |
|
FT 16:00 | 3 [W-7]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) |
1-0
0-0 |
โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)[W-14] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 16:00 | 2 [S-15]เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) |
4-0
1-0 |
Kassel U19[S-21] 4 | -1 ▲-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 16:00 | 3 [S-11]เอาก์สบวร์ก(ยู 19) |
3-3
2-1 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)[S-4] | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 16:00 | 3 [W-2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) |
4-0
0-0 |
ชาลเก้ 04 (ยู 19)[W-1] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 16:00 | [W-5]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) |
1-0
1-0 |
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19)[W-16] 1 | -2.5 ▼-2.25 |
|
FT 16:00 | 3 [7]เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) |
2-2
2-1 |
วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)[18] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 16:00 | 1 Arka Gdynia II |
0-2
0-1 |
Czarni Pruszcz Gdanski 3 | -0.75 | |
FT 16:00 | 2 Chojniczanka Chojnice II |
1-1
1-0 |
บิโตเวีย บิโตฟ 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 16:00 | 1 Chrobry Glogow II |
0-2
0-2 |
KS Pogon Swierzawa 2 | -3 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 16:00 | Diosgyori VTK II |
2-1
2-0 |
Salgotarjani Baratok TC 3 | -2 | |
FT 16:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 |
0-3
0-1 |
Balassagyarmat SE | +0 | |
FT 16:00 | 3 ETO Akademia |
1-3
0-2 |
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 4 | +0 | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 16:00 | 3 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) |
1-1
1-1 |
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 4 | +0.25 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 16:00 | 2 ACS Kids Tampa Brasov U19 |
0-3
0-2 |
CS U Craiova U19 1 | +3 | |
FT 16:00 | 1 CSM Politehnica lasi U19 |
2-3
1-1 |
Dinamo Bucharest U19 2 | +0.75 | |
FT 16:00 | 2 UTA Arad U19 |
6-0
3-0 |
LPS Banatul Timisoara U19 2 | -3 ▲▲▲ ▲-4 |
|
FT 16:00 | 2 CS Luceafarul Oradea U19 |
2-0
0-0 |
CS Giroc Chisoda U19 2 | -1.5 | |
FT 16:00 | 5 1 LPS Buzau U19 |
0-1
0-1 |
AFC Botosani U19 2 | +1.5 | |
FT 16:00 | CSA Steaua Bucuresti U19 |
0-0
0-0 |
Concordia Chiajna U19 4 | -1 | |
FT 16:00 | 4 CFR Cluj U19 |
2-0
0-0 |
ACS Viitorul Cluj U19 2 | +0 | |
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup) | |||||
FT 16:00 | 2 Caps United FC |
2-1
0-1 |
ZPC Kariba | -0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:15 | 1 เรอัล มูร์เซีย 2 |
2-2
0-1 |
Archena Sport 3 | -0.25 | |
FT 16:15 | 3 ซีดี บาสโคเนีย |
1-1
0-0 |
Amurrio 2 | -0.5 | |
FT 16:30 | 2 โปรตุเกตเรเต้ |
2-1
1-1 |
ซีดี ลากุล โอแนค 2 | -0.75 | |
FT 16:30 | อาร์ซีดี คาราบันเซ่ |
1-0
1-0 |
CD Paracuellos Antamira | +0.25 | |
FT 16:30 | Calahorra B |
4-1
0-0 |
ฮาโร เดปอร์ติโบ | - | |
FT 16:30 | 4 ลา ยูเนียน ซีเอฟ |
3-2
2-1 |
Caravaca CF 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 16:30 | เยคราโน ดิปอติโว |
1-1
0-0 |
ฟิวดัส เด มุลเซีย | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 16:30 | 1 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด |
0-2
0-1 |
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 6 | +0.5 ▼▼▼ ▼▼-0.75 ▼▼▼ ▼▼+0.5 |
|
FT 16:30 | 3 Urduliz FT |
1-3
0-1 |
ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 1 5 | -0.25 | |
FT 16:30 | 1 เกตาเฟ่ บี |
4-0
3-0 |
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 4 | -0.75 | |
FT 16:30 | 2 ปาร์ลา เอสคูเอลา |
1-1
1-0 |
ซีดี เออร์ซาเรีย 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 16:30 | 5 Casalarreina |
4-1
2-0 |
Cenicero 3 | -2.25 | |
FT 16:30 | 2 Torrejon CF |
2-1
1-1 |
ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | -0.75 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 16:30 | 1 [5-7]ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ |
3-0
0-0 |
CD Marchamalo[5-18] 3 | -1 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 16:30 | 4 [2]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
3-1
2-0 |
ยูนิเรีย เดจ[15] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 16:30 | 2 นครศรีธรรมราช เอฟซี |
3-0
1-0 |
สุราษฎร์ธานี เอฟซี 1 | -2.75 ▼▼▼ ▼-1.75 |
|
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 16:30 | 4 1 อโตรมิโตส (ยู 19) |
1-1
0-1 |
Ionikos U19 1 3 | -1.5 | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 16:30 | 1 ฮินดูสถาน เอฟซี |
3-1
2-0 |
Delhi United 1 1 | -2.5 ▼▼-2 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 16:30 | 3 เรอัล เบติส (ยู 19) |
1-0
0-0 |
Atletico Sanluqueno U19 4 | -3 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:45 | 2 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า |
3-1
1-1 |
ยูซี คาร์เทส 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 16:45 | Barbastro |
0-2
0-0 |
ซีดี คารินเยนา | +0 | |
FT 16:45 | 1 Grama |
3-1
1-0 |
ยูอี โอลอต 3 | +0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | 1 [12]เซเรโซ โอซาก้า |
2-1
2-1 |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[2] | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 17:00 | 2 [2]เฟยเรนเซ่ |
1-2
0-1 |
เอสเตรลาดาอมาดอรา[6] 5 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 17:00 | โครเอเชีย(ยู 17) |
3-0
1-0 |
ลิกเตนสไตน์(ยู 17) | -6.5 | |
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 17:00 | 7 2 [5]ไทจง เอฟซี |
3-5
1-0 |
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[4] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | [12]โปกอน เซซิน (เยาวชน) |
6-0
1-0 |
Zha Buse U19[14] | - | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 17:00 | [EST D1-1]เลวาเดีย ทัลลินน์ |
3-0
0-0 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[EST D2-2] | - | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 17:00 | [3]ดินาโม เคียฟ (ยู 21) |
3-0
2-0 |
ดนีโปร-1 (ยู 21)[9] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:00 | CD Calamonte |
2-1
0-0 |
UP Plasencia | - | |
FT 17:00 | 1 Viveiro CF |
0-1
0-0 |
ยูดี โซโมซาส | +0.5 | |
FT 17:00 | 1 กอร์โดบา บี |
1-0
1-0 |
เซบีย่า ซี 4 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 ซีดี เตรรา |
4-1
3-0 |
เฆเรซ เดปอร์ติโว 1 5 | -0.5 | |
FT 17:00 | 2 ชิลลา ซีเอฟ |
1-1
0-1 |
โอริฮูร่า 5 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 17:00 | ซีดี เมียยาดาส |
1-1
0-0 |
CD Badazus II | +0 | |
FT 17:00 | Real Titanico Laviana |
0-1
0-1 |
เรอัล โอเบียโด้ บี | +0.5 | |
FT 17:00 | Girona B |
0-1
0-0 |
ยูอี ฟิกูเรส | -0.25 | |
FT 17:00 | อลาเบส 2 |
2-2
1-1 |
ซานทูซู เอฟซี | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 17:00 | 4 UD Tomares |
0-1
0-0 |
โคนิล ซีเอฟ 3 | +0.25 | |
FT 17:00 | 1 ซีดี โรด้า |
4-0
3-0 |
CD Olimpic Xativa 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 4 1 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี |
1-1
1-1 |
RSD อัลกาล่า เอนาเรส 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
FT 17:00 | 3 อัลบาเซเต้ 2 |
1-0
0-0 |
Quintanar Del Rey 1 | +0 | |
FT 17:00 | ซีดี ลีอัลตัดท์ |
0-0
0-0 |
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | +0.5 | |
FT 17:00 | CD Azuaga |
2-1
0-0 |
อีเอ็มดี อคุยชาล | -0.25 | |
FT 17:00 | เรเครติโบ อูเอลบา |
2-0
2-0 |
ซีดี การีนา 1 | -1 | |
FT 17:00 | 4 CD Ribert |
3-0
1-0 |
ซาลามังก้า 2 3 | +0 | |
FT 17:00 | Racing Murcia |
2-0
1-0 |
กัลโลเวรา | -0.75 | |
FT 17:00 | 2 ลาส โรซัส |
3-0
2-0 |
AD Complutense Alcala 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | 2 CD Cuarte Industrial |
2-1
0-1 |
เรอัล ซาราโกซ่า 2 1 | +0 | |
FT 17:00 | CD Diocesano |
4-0
0-0 |
CD Don Alvaro | -0.75 | |
FT 17:00 | CDFC La Calzada |
0-1
0-0 |
ซีดี วาเรีย | +1 ▼+0.75 |
|
FT 17:00 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล |
0-1
0-0 |
SD Lenense | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | 2 ยูบี คอนเควนเซ่ |
1-1
1-1 |
CD Azuqueca 6 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 4 เอล ซาน มาร์ติน |
0-0
0-0 |
แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 3 | +0 | |
FT 17:00 | 1 ซีดี ฮัวโตร เวก้า |
2-0
0-0 |
CD Torreperogil 3 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี |
1-0
0-0 |
Mazarron CF 2 | -2.5 ▼-2.25 |
|
FT 17:00 | AD Cartaya |
1-1
0-0 |
ยูดี ลอส บาร์ริออส | -0.25 | |
FT 17:00 | CD Pozoblanco |
1-1
0-0 |
ซีดี คาเบเซนเซ | -0.25 | |
FT 17:00 | โอลิเวนซา เอฟซี |
1-1
0-0 |
เอซเตรมาดูรา บี | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | CF Calamocha |
0-3
0-0 |
ซีเอ มอนซอน | +0.25 | |
FT 17:00 | CD Mosconia |
1-0
0-0 |
SD Navarro CF | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 ซีพี ซาน คริสโทบอล |
3-1
0-1 |
ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 2 | -0.25 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 17:00 | 1 [2]เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค |
0-3
0-2 |
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[1] 2 | -0.25 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 17:00 | [4]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี |
1-5
0-4 |
Tallinna JK Legion B[7] | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 17:00 | 1 [5-15]ซีดี เอล อีจิโด |
0-1
0-0 |
เอร์กูเลส[5-8] 4 | +0.25 | |
FT 17:00 | 4 [5-10]ยูดี เลบานเต้ บี |
1-1
1-0 |
เรอัล มูร์เซีย[5-4] 1 6 | +0 | |
FT 17:00 | 1 [5-16]UD Socuellamos |
1-3
0-2 |
อคูลัส ซีเอฟ[5-2] 1 3 | +0 | |
FT 17:00 | 5 [5-3]กรานาดา ซีเอฟ บี |
2-1
0-1 |
CS Puertollano[5-11] 1 5 | -0.75 | |
FT 17:00 | 4 1 [5-9]Atletico Pulpileno |
1-3
0-1 |
ยูดี เมลิลล่า[5-6] 3 | +0 | |
FT 17:00 | 5 [4-16]เบเลซ ซีเอฟ |
5-2
2-2 |
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี[4-7] 1 2 | +0 | |
FT 17:00 | 1 [16]มาริโน่ ลูอันโก้ |
0-1
0-1 |
มอสโตเรส[13] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 4 [12]ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล |
1-0
1-0 |
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ[8] 1 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 [4-6]วิลล่าโนเวนเซ่ |
2-0
0-0 |
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด[4-15] 3 | -0.75 | |
FT 17:00 | 2 [4-8]เมริดา เอดี |
6-1
3-0 |
ยูดี ทามาราเซเต้[4-17] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 3 [3-5]นูมานเซีย |
2-1
1-1 |
เอสดี ฟอร์เมนเตรา[3-4] 2 | -0.75 | |
FT 17:00 | 3 [3-1]เตรูเอล |
3-2
1-1 |
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี[3-6] 2 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 2 [3-10]Andratks |
4-3
1-2 |
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[3-3] 2 | +0 | |
FT 17:00 | [4-10]เอดี เซวตา |
2-0
2-0 |
คาดิส 2[4-12] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 17:00 | 3 [3-7]เออี พรัท |
1-1
1-0 |
เบรีย[3-14] 1 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 3 [3-16]ซีอี ยูโรปา |
2-3
1-2 |
เอสดี อีเจีย[3-18] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | 1 [3-11]Ibiza Islas Pitiusas |
3-0
1-0 |
แตร์ราสซ่า[3-9] 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | 1 [3-15]เอสดี ทาราซอนนา |
2-0
0-0 |
Cerdanyola del Valles[3-2] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | [2]เรอัล เอวิเลส |
2-1
1-1 |
Arosa Sociedad Cultural[10] 1 | -0.5 | |
FT 17:00 | 1 [4-2]คาเซเรโน่ |
1-1
1-0 |
ซีดี เมนซาเจโร่[4-14] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 17:00 | [A-2]พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) |
4-0
0-0 |
GD Braganca(U17)[A-10] | - | |
FT 17:00 | [B-4]แอนาเดีย(ยู 17) |
4-0
0-0 |
เรกัว ยู17[B-10] | - | |
FT 17:00 | [B-6]เอสปินโญ ยู17 |
0-0
0-0 |
ปาโดนเซ่(ยู 17)[B-2] | - | |
FT 17:00 | [A-6]วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) |
3-0
0-0 |
Uniao Nogueirenes U17[A-3] | - | |
FT 17:00 | [A-7]ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17) |
1-2
0-0 |
เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17)[A-4] | - | |
FT 17:00 | [B-11]CA Fundao U17 |
1-0
0-0 |
Salgueiros U17[B-9] | - | |
FT 17:00 | [3]เบเลเนนส์(ยู 17) |
0-6
0-0 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17)[1] | - | |
FT 17:00 | [10]ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) |
3-2
0-0 |
เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17)[7] | - | |
FT 17:00 | [2]เบนฟิก้า(ยู 17) |
5-0
0-0 |
คาซ่า เพีย เอซี ยู 17[11] | - | |
FT 17:00 | [12]Praia Milfontes(U17) |
0-4
0-0 |
โควา พีดาเด้(U17)[5] | - | |
FT 17:00 | [B-8]Lusitania Lourosa U17 |
1-5
0-0 |
เบาวิสต้า(ยู 17)[B-5] | - | |
FT 17:00 | [C-11]Uniao Almeirim U17 |
10-2
0-0 |
ซีเอ ฟันเดา(ยู17)[C-12] | - | |
FT 17:00 | [9]จีดี เอสโตริล(ยู 17) |
1-1
0-0 |
Oeiras(U17)[8] | - | |
FT 17:00 | [A-11]Limianos(U17) |
0-8
0-0 |
ริโอ อาฟ(ยู 17)[A-5] | - | |
FT 17:00 | [B-1]ปอร์โต้(ยู 17) |
3-1
0-0 |
เฟยเรนเซ่(ยู 17)[B-7] | - | |
FT 17:00 | [A-8]ชาเวช(ยู 17) |
0-2
0-0 |
Merelinense U17[A-9] | - | |
FT 17:00 | [B-3]ทอนเดลา(ยู 17) |
3-0
0-0 |
Seia FC(U17)[B-12] | - | |
FT 17:00 | [C-2]Sacavenense(U17) |
0-1
0-0 |
อูเนียว ไลเรีย(ยู 17)[C-5] | - | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:00 | [7]กากาเมก้า โฮมบอยซ์ |
2-0
1-0 |
พอสต้า เรนเจอร์[2] | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 [3]คาริโอแบงกิ ชาคส์ |
1-1
0-1 |
วาซิโต้ เอฟซี[15] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 17:00 | [16]เอ็นโซเอียยูไนเต็ด |
1-2
1-1 |
แมทารี่ ยูไนเต็ด[12] | -0.25 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 17:00 | 2 Drumcondra FC |
2-0
2-0 |
มหาวิทยาลัยดับลิน เอฟซี 1 1 | -0.5 | |
FT 17:00 | 3 1 Kilnamanagh AFC |
1-2
0-2 |
ครูมลิน ยูไนเต็ด 7 | +1 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 17:00 | 1 ไอดีล |
2-2
1-0 |
O.Elvas 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 3 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส |
1-2
1-0 |
วิอาเนนเซ่ 1 | +0.75 ▲+1 |
|
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 17:00 | 3 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) |
1-2
0-1 |
พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 2 | +0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:00 | เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) |
1-0
1-0 |
UD Unificacion Bellvitge U19 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women) | |||||
FT 17:00 | 2 Pakhtakor Tashkent (w) |
1-1
1-0 |
Navbahor (w) 4 | +0.75 | |
FT 17:00 | Sogdiana (W) |
2-1
1-0 |
Metallurg(W) 1 | -3.5 | |
FT 17:00 | 1 Bunyodkor Tashkent(W) |
7-0
6-0 |
AGMK (w) | -3 | |
FT 17:00 | 1 Lokomotiv Tashkent (w) |
5-0
3-0 |
FK Buxoro (w) 2 | -1.5 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 17:00 | 4 คัลดัส |
2-0
1-0 |
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 2 | +0.5 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 17:00 | 1 [B-7]กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า |
3-1
0-0 |
ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ[B-18] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 17:00 | 4 [B-10]แอตเลติโค ซานลูเกโน่ |
3-1
2-1 |
เรอัล มาดริด กัสติยา[B-14] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 3 [B-3]แอตเลติโก บาเรียเรส |
3-1
2-0 |
ซาบาเดย์[B-16] 2 | -0.5 | |
FT 17:00 | 2 [A-10]ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส |
0-0
0-0 |
บาดาโฮซ[A-7] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | 5 [A-8]เซลต้า บีโก้ บี |
1-2
0-2 |
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด[A-18] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 3 [A-5]ราซิ่ง ซานตานเดร์ |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า[A-4] 1 | +0 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 17:15 | 2 [7]เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด |
1-2
0-0 |
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[11] 4 | -0.75 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 17:15 | [9]เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค |
2-0
0-0 |
เนวา เทอร์โนพิล[7] | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:15 | 1 CD Binefar |
3-0
2-0 |
CD Caspe 1 5 | -0.75 | |
FT 17:15 | CD Bullense |
1-0
0-0 |
CD Bala Azul | -0.25 | |
FT 17:15 | ยูดี ลอส กราเลส |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติวา มีเนอร่า | +0 ▲-0.25 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:15 | 3 [4]ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ |
2-0
0-0 |
Bidco United[13] 1 | +0 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 17:30 | 5 [4]คารากูมรัค |
1-1
1-1 |
ฮาเตย์สปอร์[2] 3 | -0.25 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 17:30 | 2 [5]อตาลันต้า |
1-1
0-0 |
อูดิเนเซ่[14] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 17:30 | 3 [15]อัลตินอร์ดู |
0-2
0-2 |
อุมรานิเยสปอร์[1] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 17:30 | 1 [13]ตอร์ปิโด มินส์ค |
0-6
0-2 |
สลาเวีย โมซีร์[14] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 17:30 | 2 [9]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ |
0-1
0-1 |
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[5] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 17:30 | 1 1 [10]ซามเตรเดีย |
1-0
0-0 |
ดินาโม บาตูมี[1] | +1.5 ▲+1.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:30 | 2 EE Guineueta |
1-2
1-1 |
ยูอี แซนท์ส 6 | -0.25 | |
FT 17:30 | 3 EC Granollers |
1-0
0-0 |
ซานแอนดรู | +0.75 | |
FT 17:30 | CD Serverense |
1-2
0-0 |
ซานราฟาเอล | +0.25 | |
FT 17:30 | SP Villafranca |
1-3
0-0 |
Jerez Industrial CF | - | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 17:30 | [1]เอฟซี ซิโอนี่ |
4-0
1-0 |
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[8] 2 | -2 ▼-1.75 ▲-2 |
|
FT 17:30 | 1 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ |
1-0
0-0 |
ชิคฮูร่า[10] 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 17:30 | 3 [5]เมรานี่ ทบิลิซี่ |
1-1
0-1 |
เอฟซี กากรา[2] 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 17:30 | [7]ชักดิดี้ |
0-3
0-2 |
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[3] | +1 ▲▲▲ ▲▲+2.25 ▼▼+1.75 |
|
FT 17:30 | [6]เอฟซี เชอวาร์เดนิ |
5-0
3-0 |
Gareji Sagarejo[4] | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 17:30 | 2 ซิตี้เอฟซี |
0-2
0-0 |
Gospel Friends FC | +1.75 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 17:40 | 3 [15]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
2-2
1-1 |
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[6] 3 | +0.25 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 17:45 | 2 [5]ยูเวนตุส(เยาวชน) |
3-2
2-1 |
โบโลญญ่า(เยาวชน)[16] 3 | -1 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:45 | มายอร์ก้า 2 |
2-1
1-1 |
San Jodie 2 | -1.25 | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 4 [15]เอฟซี อูฟา |
1-1
1-0 |
รูบิน คาซาน[8] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | 1 [2]นีซ |
3-2
0-1 |
โอลิมปิก ลียง[7] | +0 | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 18:00 | 1 [7]เซนต์ เมียร์เรน |
1-2
1-2 |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[2] 2 | +1.25 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 [10]รุกห์ วินนีกี้ |
2-2
0-1 |
เอฟซี มินาจ[13] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 18:00 | [12]อโครโพลิส ไอเอฟ |
1-0
1-0 |
แลนด์สโครน่า[4] 4 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 18:00 | [N-8]ปิเทีย ไอเอฟ |
1-2
1-1 |
คาร์ลสเตด บีเค[N-4] | +0.5 ▲▲+1 |
|
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ) | |||||
FT 18:00 | 5 [LAT D1-1]ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
1-0
1-0 |
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[LAT D1-4] 3 | -0.75 ▼▼▼+0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 1 [12]รัดนิก บิเยลจิน่า |
1-2
0-2 |
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค[6] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 18:00 | 2 [11]Posusje |
2-0
1-0 |
เอฟเค เซลเยซนิการ์[7] 3 | +0.25 | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 18:00 | 4 [10]เอฟเค คัสไป |
2-2
2-0 |
อักฮซายิก โอรอล[7] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 18:00 | 3 [6]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) |
0-1
0-1 |
วิคตอเรีย โคโลญจน์[17] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 [7]การท่าเรือ เอฟซี |
2-0
0-0 |
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี[12] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 6 [11]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี |
1-2
0-0 |
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[1] 5 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 18:00 | 2 [15]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี |
0-0
0-0 |
บุดดาออร์ส เอสซี[17] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 18:00 | 1 1 [7]ดอร์โรจี เอฟซี |
0-2
0-2 |
ชัควารี่ ทีเค[16] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 1 [19]III. เครูเลติ ทียูอี |
2-0
2-0 |
ซิโอฟอค เอฟซี[8] 1 2 | +0.5 | |
FT 18:00 | 1 [6]ไนเรกิฮาซา |
2-0
1-0 |
เอสโซลโนกิ เอฟซี[11] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | 3 [10]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี |
0-1
0-1 |
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[13] 5 | -0.25 | |
FT 18:00 | 2 [20]ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี |
1-2
0-1 |
ดิออสกียอร์ วีทีเค[4] 4 | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 18:00 | 3 [14]โซลอคซาร์ |
0-1
0-1 |
Szentlorinc SE[9] 4 | -0.25 | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 18:00 | 2 [3]ซอกเดียน่า จิซาค |
1-0
0-0 |
ปัคตากอร์[1] 1 6 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament) | |||||
FT 18:00 | 1 1 [83]กวม (ญ)(N) |
0-3
0-1 |
เลบานอน(ญ)[145] | +2.25 ▲▲▲+3 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | CD Union Puerto |
2-4
0-0 |
เตเนริเฟ่ 2 | +0 | |
FT 18:00 | 1 CD Buzanada |
4-0
1-0 |
ยูเนี่ยน วิเอร่า 1 | -0.75 | |
FT 18:00 | ลันซาโรเต้ |
0-1
0-0 |
CD Union Sur Yaiza | +0 ▲-0.25 |
|
FT 18:00 | 4 CD Vera |
2-2
1-1 |
อาลูกัส ซีเอฟ 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 18:00 | อารันดิน่า |
0-0
0-0 |
คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | -0.5 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 18:00 | [8]มิดทิลแลนด์(ยู 17) |
2-3
1-0 |
นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)[7] | - | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:00 | 4 [17]อยุธยายูไนเต็ด |
2-0
1-0 |
ราชประชา เอฟซี[15] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 18:00 | [S-10]FSV Frankfurt U17 |
1-2
0-0 |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17)[S-20] | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 18:00 | 3 [4-11]ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ |
1-4
1-1 |
ดอน เบนิโต้[4-13] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 4 1 [4-18]พานาเดอเรีย พูลิโด้ |
0-1
0-0 |
ซีดี โคเรีย[4-3] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 18:00 | 1 [B-13]เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) |
0-3
0-1 |
ปารีส เอฟซี(ยู 19)[B-3] 4 | +1.75 ▼+1.5 ▼+1.25 |
|
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 18:00 | 3 [S-13]สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) |
1-1
0-0 |
FC Astoria Walldorf(U19)[S-19] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | 2 [S-20]ซาร์บรัคเค่น ยู19 |
0-1
0-1 |
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)[S-2] | +2.75 ▼+2.5 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 18:00 | [N(n)-8]ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) |
2-2
2-0 |
ซังค์ เพาลี 2[N(n)-6] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | 2 [14]เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน(N) |
2-1
0-0 |
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[9] | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 18:00 | 1 [2]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี |
5-0
2-0 |
วีเอฟบีเออร์บัค[18] 2 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 18:00 | [C-2]จีวาคีล่า เจเค |
4-0
3-0 |
เจบีเค เพียตาร์ซาริ[C-6] 2 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 18:00 | 1 [3]แจส พอริ |
3-3
3-0 |
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค[6] 2 | -1 | |
FT 18:00 | 1 [C-11]จีบีเค คอคโคล่า |
3-3
3-2 |
โอแอลเอส โอลู[C-8] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 18:00 | [C-12]พีเอส เคมิ คิงส์ |
2-4
1-0 |
นาร์เปส คราฟท์[C-10] | - | |
FT 18:00 | 2 [7]คาริเนน โปเจ็ท |
1-0
1-0 |
เอฟซี เอลเวส-คิสเซท[9] 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 18:00 | 2 1 [C-9]วีไอเอฟเค |
1-4
1-1 |
เจเอส เฮอร์คิวลีส[C-3] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 18:00 | [C-5]โอทีพี โออูลู |
0-1
0-1 |
เอฟซี วาจากอสกิ[C-4] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | 6 [4]ซัลปา |
0-2
0-1 |
อีพีเอส เอสโป[11] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 18:00 | 1 [2]ฮอนก้า อคาเทเมีย |
4-2
1-1 |
อิลเวส แทมเปเร่ 2[8] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 1 [12]ทีพีวี แทมเปเร่ |
0-3
0-2 |
วันตา[10] | +1.25 | |
FT 18:00 | 1 [5]เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ |
4-3
2-2 |
PIF Parainen[1] 2 | -0.25 | |
FT 18:00 | 2 [C-1]เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ |
2-1
2-0 |
อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2[C-7] 1 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 18:00 | 1 [3]วาร์ด ฮอเกซุนด์ |
2-0
1-0 |
นาร์โด เอฟเค[12] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 1 [S-4]อันจิ มาคัชคาล่า |
0-1
0-1 |
FK Kuban Kholding[S-9] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 18:00 | 1 Sokol Sieniawa |
1-0
1-0 |
Podhale Nowy Targ 1 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 18:00 | 3 ลูซากา ไดนาโมส์ |
1-1
0-0 |
Kafue Celtic FC 1 | -0.5 | |
Ireland U19 League (Ireland U19 League) | |||||
FT 18:00 | 3 เชลบอร์น(ยู 19) |
2-3
1-1 |
ยูซีดี (ยู 19) 1 | -1.25 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 18:00 | 4 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) |
1-0
0-0 |
เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1 | -0.5 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 18:00 | 1 TuS Schwachhausen |
1-2
1-0 |
TuS Komet Arsten 1 | -1 | |
FT 18:00 | SFC Stern 1900 |
0-2
0-1 |
Rostocker FC | +1.75 ▲+2 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 18:00 | 1 BKV Elore |
4-1
2-0 |
Bekescsabai Elore SE II 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | 2 1 Kelen SC |
0-0
0-0 |
Gyirmot SE II 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 2 Balatonfuredi FC |
2-4
0-3 |
Beech Sigit 2 | -0.25 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 18:00 | 1 โฮลสเตโบร บีเค |
2-1
2-1 |
คเจลเลอรูบ | -0.25 | |
FT 18:00 | 2 AaB 2 |
6-2
3-1 |
ASA Aarhus 2 | -0.75 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 18:00 | 1 นีว่า วินนีตเซีย |
0-2
0-2 |
FC Livyi Bereh 1 | +0.5 | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 18:00 | [4]KF Drenica Skenderaj |
2-0
1-0 |
KF Dukagjini[8] 1 | - | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:00 | 1 ลูโก(ยู 19) |
2-0
0-0 |
Real Aviles CF U19 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 18:00 | 1 Umlazi Arsenal FC (w) |
0-1
0-1 |
Makhansi FC (W) 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 18:00 | Lindelani FC (W) |
1-1
0-0 |
Westville United (W) 1 | -1.75 | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | Pan African |
2-0
2-0 |
Pamba SC 1 | +0.5 | |
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women) | |||||
FT 18:00 | อาร์ฮุส 1900(ญ) |
3-1
1-1 |
JAI Fodbold (w) | +0.25 | |
เลบานอน พรีเมียร์ 2 (Lebanese Premier 2) | |||||
FT 18:15 | 2 อัล มาบาร์ลาฮ |
0-0
0-0 |
AL Nabi Sheet 2 | +0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:15 | วาลาโดลิด(ยู 19) |
5-0
1-0 |
อัลคอร์ค่อน(ยู 19) | -0.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 18:25 | 2 [10]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก |
2-1
1-0 |
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[16] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 18:30 | 2 1 [3]รอแยล อันท์เวิร์พ |
1-1
1-1 |
คลับบรูซ[2] 1 4 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 18:30 | [4]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก |
3-1
2-0 |
ฮันโนเวอร์ 96[14] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:30 | 5 [16]เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น |
2-2
1-1 |
แวร์เดอร์ เบรเมน[11] 4 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
FT 18:30 | [1]ซังค์ เพาลี |
4-0
2-0 |
ฮันซ่า รอสต๊อค[13] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 18:30 | [23]บาร์นสลีย์ |
2-3
0-0 |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[14] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 18:30 | 2 [CHA CSLB-8]ต้าเหลียน อาเออร์บิน |
0-3
0-1 |
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[CHA CSLB-1] | +1.5 ▼▼+1 ▲+1.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 18:30 | [4]บัซคา โทโพลา |
1-3
1-3 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด[1] 2 | +1.75 ▼+1.5 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 18:30 | 4 1 [10]เดเบรเซน วีเอสซี |
0-3
0-2 |
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[3] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:30 | 3 [13]หนองบัวลำภู |
2-1
0-1 |
สุพรรณบุรี เอฟซี[14] 2 | -0.25 | |
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 18:30 | 5 [6]ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ |
0-2
0-2 |
แอทเลติก เอสคาลเดส[4] 1 3 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:30 | Portmany |
3-0
2-0 |
CD Murense | -0.75 | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:30 | 3 [9]เชียงใหม่ เอฟซี |
1-3
0-2 |
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี[7] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 18:30 | [17]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ |
1-1
1-1 |
Eilenburg[20] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 18:30 | [VG-10]อูลเลเรดส์ |
1-2
0-1 |
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ[VG-4] | +1 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 18:30 | 1 ASKO Kottmannsdorf |
2-3
0-1 |
SVG Bleiburg 2 | -1.75 ▼▼▼ ▼-0.75 ▲▲▲ ▲▲-2 |
|
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 18:30 | [3]KF Ballkani |
2-0
0-0 |
พริสตีนา[5] | - | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 18:45 | 2 [1]เคเอส กูเกซี |
2-0
1-0 |
วัลลัซเนีย[4] 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 19:00 | 3 [5]ซิลเคบอร์ก |
1-1
0-0 |
โอเดนเซ่ บีเค[7] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | 3 [6]บรอนด์บี้ ไอเอฟ |
2-1
1-0 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน[2] 3 | +0.25 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 19:00 | [1]เซบีย่า |
5-3
3-1 |
เลบานเต้[19] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 19:00 | 2 [15]มิรานเดส |
1-4
0-3 |
อัลเมเรีย[1] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [21]เอสดี อมอเรเบียต้า |
1-2
0-1 |
เรอัล โซเซียดาด บี[14] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 19:00 | 1 [1]ปิซ่า |
1-1
0-0 |
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี[20] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 19:00 | 2 [11]เวนด์ซีเซล |
2-2
2-2 |
เฮลซิงกอร์[1] 2 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 19:00 | [2]สค็อปดี้ เอไอเค |
3-0
0-0 |
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค[11] | -0.75 ▲-1 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 19:00 | 2 [2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
2-2
1-0 |
เอฟซี คูเลสซาเล่[8] 2 | -2.25 ▲-2.5 |
|
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [8]Olimpus Skopje Balashikha |
2-1
1-0 |
FK Tikves Kavadarci[11] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 3 [9]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ |
1-1
0-0 |
FC Struga Trim Lum[7] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [12]เปลิสเตอร์ |
0-3
0-1 |
เบรกัลนิก้า สติป[4] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 3 [6]เอฟเค สเกนดิจา 79 |
2-0
1-0 |
ราบ็อตนิคกี้[5] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:00 | [10]โบเรค เวเลส |
1-2
0-1 |
อคาเดมี่ ปานเดฟ[3] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 19:00 | MFK Rusovce |
0-1
0-0 |
FK Slovan Ivanka pri Dunaji 1 | +0 ▲▲▲-0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 19:00 | 3 1 Pokrok SEZ Krompachy |
2-1
2-0 |
OFK-SIM Raslavice 5 | +0.25 | |
FT 19:00 | 4 มาลัซกี |
0-2
0-1 |
FK Raca Bratislava 5 | +0 ▲▲▲-0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 19:00 | 3 SK Crystal Lednicke Rovne |
1-0
0-0 |
นิตร้า 2 | +0.25 ▼▼▼ ▼-0.75 ▼▼▼ ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 2 Liptovska Stiavnica |
0-2
0-0 |
วีทีเจ มาร์ติน | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 19:00 | 2 TJ Rovinka |
3-0
2-0 |
โตมาซอฟ 1 4 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | 2 Mladost Kalsa |
1-1
0-0 |
เอฟเค โปปาร์ด 2 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼▼+0 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [6]เคสลา เอฟเค |
2-3
1-2 |
เอฟเค กาบาล่า[3] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 19:00 | ลีลล์สตรอม (ยู 19) |
1-3
1-1 |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) | -0.75 | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 1 [20]ฮาเวลเซ่ |
0-4
0-1 |
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[2] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 19:00 | 6 [5]บางกอกกล๊าส เอฟซี |
1-0
0-0 |
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[2] 2 | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 19:00 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที |
1-2
0-0 |
คลับ มาริโน่ | +0.25 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [7]นาฟตานนาวาโปลัตสค์ |
0-0
0-0 |
Krumkachy Minsk[3] 1 | +0.25 | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 19:00 | 1 [5]อุดรธานี |
0-2
0-1 |
ระยอง เอฟซี[12] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 1 [9]เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา |
2-0
2-0 |
Zlatibor Cajetina[14] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19) | |||||
FT 19:00 | 3 ดอมซาเล่ (ยู 19) |
3-0
1-0 |
เอ็นเค บราโว (ยู 19) 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 19:00 | 2 [8]Radunia Stezyca |
5-2
4-1 |
Hutnik Krakow[17] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | 4 [N(n)-7]ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท |
0-0
0-0 |
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล[N(n)-4] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | [N(n)-1]FC Teutonia 05 |
2-2
2-1 |
Phonix Lubeck[N(n)-9] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 19:00 | 1 [N(n)-2]โฮลสไตน์ คีล 2 |
3-0
1-0 |
ไฮเดอร์ เอสวี[N(n)-10] 1 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
FT 19:00 | 2 Mykonos |
3-1
2-1 |
อิลิโอปูลิ 2 | +1.25 | |
FT 19:00 | 3 Atsalenios |
2-0
0-0 |
Anagennisi Ierapetras 3 | -1 | |
FT 19:00 | 3 1 Thermaikos Thermis |
0-1
0-1 |
Anagennisi Plagias 3 | -0.75 | |
FT 19:00 | 5 Anagennisi Giannitson |
0-0
0-0 |
Asteras Kalirachis 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 Atromitos Palamas |
1-2
0-1 |
Ypato 3 | +0.5 | |
FT 19:00 | 5 Diagoras Vrachneikon |
0-1
0-0 |
Tilikratis 3 | -0.25 | |
FT 19:00 | 3 แพนทรากิกอส |
2-0
1-0 |
Agios Ierotheos 1 | -0.5 | |
FT 19:00 | 1 Rouf FC |
2-1
1-0 |
AE Neapolis 2 | -1 | |
FT 19:00 | 3 Acheron Kanalaki |
3-1
2-1 |
Panachaiki FC 4 | +0.25 | |
FT 19:00 | 3 Agios Matthaios |
3-2
3-2 |
Thiella Sarakinon 4 | +0 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 19:00 | [1]สคีด ออสโล |
2-2
0-1 |
โนท็อดเด้น เอฟเค[7] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 19:00 | 2 [A-8]อัลต้า |
3-1
1-0 |
อัสเคอร์[A-3] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | 3 [S-8]สปาร์ตัก นาลชิค |
0-1
0-0 |
เอฟเค มาฮัชกาลา[S-3] 2 | +0 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:00 | [SS-12]วาร์มโบลเอฟซี |
2-7
0-2 |
นีคอปปิ้ง บีไอเอส[SS-4] | +1 ▼+0.75 |
|
FT 19:00 | 1 [NG-1]บีเคฟอร์เวิร์ด |
3-1
2-0 |
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[NG-5] | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 19:00 | [NG-8]Yxhults IK |
2-2
0-1 |
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค[NG-14] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | [SS-7]ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ |
2-1
0-0 |
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค[SS-5] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | [NG-2]ไอเค ออเดวอร์ด |
3-1
3-0 |
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ[NG-13] 1 3 | -2.25 ▼-2 ▲▲-2.5 |
|
FT 19:00 | [SS-13]เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค |
1-3
0-2 |
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค[SS-1] | +1.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲+3.25 ▲▲+3.75 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 1 [5]บานดาริ |
2-1
2-1 |
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด[10] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 Sidama Bunna |
3-0
1-0 |
Dire Dawa | +0 ▲-0.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 19:00 | SC Staaken |
2-2
0-0 |
FC Mecklenburg Schwerin | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 19:00 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน |
3-4
0-0 |
อีเอสซี กีสเตมานดี | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 6 โกดอย ครูซ (สำรอง) |
2-0
2-0 |
แบนฟิลด์(สำรอง) 2 | +0 | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 19:00 | 3 [Por U23-11]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) |
1-3
0-1 |
เบนฟิก้า(ยู 23)[Por U23-5] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 19:15 | 2 [10]ลูเซิร์น |
2-0
1-0 |
เซนต์ กัลเลน[7] 3 | -0.25 | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 19:20 | 2 1 [6]ลำพูน วอร์ริเออร์ |
1-1
0-0 |
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี[3] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:25 | 1 [8]โซฟาพาก้าเอฟซี(N) |
1-2
0-0 |
เคซีบี[14] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 19:30 | [12]แอลเอเอสเค ลินซ์ |
0-1
0-0 |
เรนดอร์ฟ อัลทัช[9] 3 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 19:30 | 2 [5]ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก |
1-1
0-1 |
ราปิด เวียนนา[7] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 19:30 | 4 [6]วิเทสส์ อาร์นเฮม |
1-2
1-0 |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[10] 1 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 19:30 | 1 [12]เอสซี คัมบูร์ |
2-3
1-2 |
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[4] 1 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 19:30 | 4 [C-12]อเวลลิโน่ |
3-0
0-0 |
ปากาเนเซ่[C-10] 1 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:30 | 2 [9]ยูเวนตุส(ยู 23) |
1-1
0-1 |
โปรเซดโต้[18] 5 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 19:30 | 1 [C-17]วิโบเนเซ่ |
1-3
1-0 |
ปาแลร์โม่[C-5] 3 | +0.25 | |
FT 19:30 | 3 [C-13]Nuova Monterosi |
1-4
0-1 |
คาตาเนีย[C-14] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:30 | 3 [C-4]ฟอกเจีย |
1-1
0-1 |
ทารันโต้[C-7] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:30 | 1 [B-11]โอลเบีย |
0-3
0-2 |
โมเดน่า[B-4] 2 | +0.25 | |
FT 19:30 | 3 [C-20]ฟิเดริส อัลเดียร์ |
1-0
1-0 |
เอพี เทอร์ริส[C-3] 1 | +0 | |
FT 19:30 | 4 [C-2]คาตันซาโร่ |
1-2
0-2 |
เอซี โมโนโปลี[C-6] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:30 | 4 [C-15]ยูเว่ สตาเบีย |
1-0
0-0 |
เมสสิน่า[C-16] 3 | -0.5 | |
FT 19:30 | 1 [C-19]โปเทนซ่า |
2-1
0-0 |
ลาติน่า[C-18] 5 | -0.25 | |
FT 19:30 | 1 [C-9]Nuovo Campobasso |
1-1
1-0 |
เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี[C-11] 4 | +0 | |
FT 19:30 | 2 [17]ปิอาเชนซา |
1-1
1-0 |
เจียน่า เออมินิโอ[13] 3 | -0.5 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 19:30 | 2 [10]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ |
3-3
0-2 |
เอฟซี รุค เบรสต์[5] 1 | +0.25 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 19:30 | [9]นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี |
0-3
0-3 |
เซปาฮัน[3] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 19:30 | [15]เมส ราฟซานจาน |
3-0
0-0 |
ปาดิสเด เอฟซี[10] | -0.75 | |
Yemeni League (Yemeni League) | |||||
FT 19:30 | Al Ahli Sanaa |
1-0
0-0 |
Shaab Ibb | - | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 19:30 | [3]ดีลา กอริ |
2-0
0-0 |
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[6] 2 | -0.75 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 19:30 | 1 [13]โซคอล ฮุสตัน |
3-4
0-4 |
เอฟเค ไพรบราม บี[11] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:30 | 2 [B-4]โซคอล โบรซานี่ |
2-1
1-1 |
ดุคลา ปราก บี[B-7] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▲-1 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 19:30 | [16]เอฟซี อูจโกรอด |
1-3
1-1 |
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค[6] | +0.25 | |
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 19:30 | 4 [14]โอโมเนีย อราดิปปู |
1-1
0-0 |
Omonia 29is Maiou[3] 1 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:30 | 1 [5]โอลิมเปีย ลิมเปียน |
0-0
0-0 |
Onisilos Sotiras[9] 1 | +0 | |
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 19:30 | 1 อัล ซาเร |
2-0
0-0 |
คูเฟอร์ ซูม 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 19:30 | 2 บราม่า |
0-4
0-2 |
Amman FC 1 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 19:30 | 2 [B-2]สตารส์บูร์ก(ยู 19) |
3-0
1-0 |
น็องซี่(ยู 19)[B-12] 2 | -2 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 19:30 | [3-10]เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) |
1-3
0-0 |
อูซี่[3-11] | - | |
FT 19:30 | [2-8]FC Munsingen |
3-1
0-0 |
ลังเงนทาล[2-12] | - | |
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2) | |||||
FT 19:30 | 3 [4]FK Mladost DG |
2-0
0-0 |
โอเอฟเค พอดโกริก้า[10] 4 | -1.25 ▼-1 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 19:30 | 2 Sokol Tasovice |
2-0
0-0 |
SK Zdirec Nad Doubravou 2 | -2 ▼▼▼ ▼▼-0.75 ▲▲▲ ▲▲-2 |
|
FT 19:30 | 1 Tatran Vsechovice |
4-1
1-0 |
Sumperk 2 | -0.75 | |
FT 19:30 | 4 So Bruntal |
0-0
0-0 |
เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ 1 4 | +1.25 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼-0.75 |
|
FT 19:30 | 1 Stara Rise |
4-0
2-0 |
Zdar nad Sazavou 1 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:30 | 1 SK Poricany |
0-0
0-0 |
Velke Hamry 3 | +0.5 | |
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League) | |||||
FT 19:30 | 2 NK TOSK Tesanj |
1-0
0-0 |
Rudar Kakanj 1 | -0.75 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 19:30 | 2 Atletico Uri |
1-0
0-0 |
กลาดิเอเตอร์ 3 | +0 | |
FT 19:30 | 1 ปราโต้ |
2-0
1-0 |
เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 19:30 | 6 เบลา วิสต้า |
2-0
0-0 |
ABD FC 1 4 | +0.25 | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 19:50 | 1 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) |
1-2
1-0 |
คีร์กีซสถาน(ยู23) | -1.75 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 20:00 | 2 [6]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
เดอร์รี่ ซิตี้[3] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 20:00 | 4 [9]ซาเกลบี้ ลูบิน |
1-1
0-0 |
คราโคเวีย คราคอฟ[6] | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 4 [15]แร็งส์ |
1-2
1-1 |
ทรัวส์[16] 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 [8]แรนส์ |
1-0
0-0 |
สตารส์บูร์ก[10] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 4 [12]ลอริยองต์ |
1-1
0-0 |
บอร์กโดซ์[17] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [3]ล็องส์ |
4-1
2-1 |
เม็ตซ์[19] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 20:00 | [11]มอลล์บี้ เอไอเอฟ |
1-3
0-1 |
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[13] 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | [4]เอล์ฟส์บอร์ก |
3-0
3-0 |
ไอเคซิริอุสเอฟเค[9] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 3 [6]ฮัมมาร์บี้ |
4-3
2-3 |
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[16] 2 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 20:00 | [17]อันตัลยาสปอร์ |
1-2
0-1 |
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[11] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 6 [14]ชีวาสสปอร์ |
1-1
1-0 |
อดาน่า เดมิร์สปอร์[10] 2 | -0.25 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 20:00 | 4 [4]โวลอส เอ็นเอฟซี |
1-3
0-2 |
เออีเค เอเธนส์[2] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 20:00 | 4 [5]อาริส ซาโลนิก้า |
5-1
4-0 |
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน[11] 5 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 20:00 | [6]ฟิออเรนติน่า |
3-0
2-0 |
กาญารี่[19] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | 2 [11]เวโรน่า |
4-1
2-0 |
ลาซิโอ[7] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [7]เวสต์แฮมยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[5] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [11]เบรนท์ฟอร์ด |
1-2
0-1 |
เลสเตอร์ ซิตี้[12] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 20:00 | 2 [9]เอ็นดี เบลตินซี |
2-2
1-0 |
Jadran Dekani[14] 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | 6 1 [3]NK Fuzinar |
3-1
0-1 |
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่[5] 2 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 20:00 | 4 [13]ไอเค บราเก้ |
0-0
0-0 |
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[2] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 20:00 | 2 [15]โกรลุด |
1-2
1-1 |
เฟรดริกซ์สตรัด[4] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | 1 [1]ฮามคาม |
3-0
2-0 |
เรนเฮล์ม ไอแอล[9] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 [3]อาเลซุนด์ เอฟเค |
2-2
1-1 |
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[11] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 2 [14]ซทจอร์ดาล บริ้ง |
0-0
0-0 |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[13] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [7]อาซาเน่ ฟุตบอล |
3-0
0-0 |
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[6] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | [16]สตรอมเมน |
0-2
0-1 |
ซองน์ดาล[5] 2 | +0.5 | |
FT 20:00 | [10]ไบรน์ |
3-1
1-1 |
รัวฟอส[8] | -0.25 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 20:00 | 2 [6]ไนโคบิ้ง เอฟซี |
0-3
0-2 |
เฟรมัด อเมเจอร์[9] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 20:00 | 4 1 [19]บาลิเคซิสปอร์ |
0-2
0-1 |
บูร์ซาสปอร์[10] 2 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 20:00 | [2]สโลวาน บราติสลาวา |
4-0
0-0 |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[10] 1 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 20:00 | 1 [2]ดินาโม ซาเกร็บ |
1-1
0-0 |
อิสทรา 1961 พูลา[8] 4 | -2 ▼-1.75 ▲▲-2.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [10]นาซิอองนาล ดา มาไดร่า |
1-1
0-0 |
ซีดี มาฟรา[11] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 20:00 | [16]เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ |
0-2
0-1 |
เอฟซีโทรลฮัทตัน[4] | +1.75 ▲+2 ▼▼+1.5 |
|
FT 20:00 | 3 [N-11]Haninge |
2-3
1-2 |
ยูเมีย เอฟซี[N-5] 2 | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 20:00 | 1 [9]ออดราออปอเล |
2-2
2-0 |
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย[18] 1 | -0.5 | |
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
FT 20:00 | 1 ซิมบ้า |
1-3
1-0 |
Galaxy 3 | -2.5 ▼▼▼-1.75 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 20:00 | 4 [7]ทาบอร์เซซานา |
0-1
0-0 |
มาริบอร์[4] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 20:00 | กอร์ มาเฮีย |
3-0
0-0 |
Al-Ahly Merowe | -1 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 20:00 | บรดา |
2-2
0-1 |
NK Skofja Loka | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 SD Cirkulane |
0-2
0-0 |
เอ็นเค ซเรเซ 2 | -1.75 ▲▲▲ ▲▲▲-3.25 ▼-3 |
|
FT 20:00 | 2 Simer Sampion Celje |
1-3
0-0 |
เอ็นเค ซาวรัค 1 5 | -1.25 | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 20:00 | 4 1 [13]ไกเซอร์ คีซีรอดา |
0-1
0-1 |
เซตีซู[14] 2 | -0.25 | |
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 20:00 | 4 [11]ซานตา ลูเซีย |
0-0
0-0 |
สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี[12] 1 4 | +0 | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 20:00 | 2 แซนด์ฟอร์ด (ยู 19) |
0-1
0-0 |
คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) 3 | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league) | |||||
FT 20:00 | [13]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) |
1-2
0-0 |
จิลลิ่งแฮม(ญ)[6] | +1 ▼+0.75 |
|
FT 20:00 | [7]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) |
5-1
0-0 |
ลอนดอน บีส (ญ)[9] | - | |
FT 20:00 | 1 [10]Keynsham Town Womens |
3-1
1-0 |
Crawley Wasps (w)[5] 1 | +4.5 | |
FT 20:00 | 1 [1]อิปสวิช (ญ) |
1-0
0-0 |
Bridgwater Town women (W)[3] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | [4]พอร์ทสมัธ (ญ) |
3-0
2-0 |
ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ)[14] | -4.5 | |
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 3 เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) |
2-3
1-0 |
อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) 2 | +0.75 | |
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 20:00 | 4 1 [B-11]เซนต์ แอนดรู |
2-2
0-1 |
สวีอิยูไนเต็ด[B-5] 1 6 | +0.5 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league) | |||||
FT 20:00 | [13]ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) |
1-4
1-1 |
สโต๊ค ซิตี้ (ญ)[9] | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 20:00 | 1 [6]บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง |
2-1
1-0 |
Loughborough Lightning (W)[12] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 20:00 | 3 [1]วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) |
2-2
0-0 |
เบิร์นลีย์ (ญ)[7] 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 [4]น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) |
3-2
2-1 |
มิดเดิลสโบรห์(ญ)[11] 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | [2]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) |
0-0
0-0 |
เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ)[8] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | 2 [5]ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) |
4-1
3-0 |
เชฟฟิลด์ (ญ)[10] | -1.75 ▲▲-2.25 ▼-2 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 20:00 | [9]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 |
2-0
0-0 |
ทาบาซาลู ชาร์ม่า[5] | - | |
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 20:00 | Cormar Polistena Indoor Soccer |
3-5
0-2 |
โรมาเนีย(ฟุตซอล) | - | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 20:00 | [10]Feignies U19 |
2-0
0-0 |
ก็อง(ยู 19)[3] | - | |
FT 20:00 | [9]Montfermeil U19 |
0-3
0-0 |
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)[8] | - | |
FT 20:00 | [D-7]เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) |
2-1
0-0 |
โคโลเมียร์ส (ยู 19)[D-9] | +0 | |
FT 20:00 | [C-11]Concarneau U19 |
1-6
0-0 |
เลอ ม็องส์(ยู19)[C-2] | - | |
FT 20:00 | 1 [B-6]Bourg Peronnas U19 |
0-0
0-0 |
Torcy U.S(U19)[B-11] 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | [D-11]ตูลง(ยู 19) |
1-2
0-0 |
โมนาโก(ยู 19)[D-4] | - | |
FT 20:00 | [14]St Pryve St Hilaire U19 |
2-1
0-0 |
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)[2] | - | |
FT 20:00 | 3 [5]ดร็องซี(ยู 19) |
3-3
2-2 |
ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)[1] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | [11]เอเวรอซ์(ยู19) |
0-0
0-0 |
ล็องส์(ยู 19)[12] 1 1 | -0.25 | |
FT 20:00 | [C-8]อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) |
0-0
0-0 |
บอร์กโดซ์(ยู 19)[C-4] | - | |
FT 20:00 | 3 [D-6]โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) |
5-0
1-0 |
Pieve di Lota U19[D-14] 5 | -5 ▼▼-4.5 |
|
FT 20:00 | 1 [B-10]โอแซร์ (ยู 19) |
1-0
0-0 |
ดิฌง(ยู 19)[B-9] 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | [C-7]ลาวาล(ยู 19) |
0-1
0-0 |
แก็งก็อง(ยู 19)[C-6] | - | |
FT 20:00 | [C-9]อาวรองเช่(U19) |
2-2
0-0 |
SPA Merignacais U19[C-10] | - | |
FT 20:00 | [B-7]เม็ตซ์(ยู 19) |
6-1
0-0 |
โซโชซ์(ยู 19)[B-5] | - | |
FT 20:00 | 3 [7]อาเมียงส์(ยู 19) |
4-1
2-0 |
เลอ อาฟร์(ยู 19)[4] 2 | +0.25 | |
FT 20:00 | 3 [D-8]แคนเนส เอเอส (ยู 19) |
3-2
1-1 |
Istres U19[D-10] 1 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 [D-5]มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) |
2-2
1-0 |
อฌักซิโอ้(ยู 19)[D-12] 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 [6]ลีลล์(ยู 19) |
0-0
0-0 |
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)[13] | -1 | |
FT 20:00 | [C-14]ตูร์(ยู 19) |
3-3
0-2 |
น็องต์(ยู 19)[C-1] | +2.5 | |
FT 20:00 | 2 [B-1]โอลิมปิก ลียง(ยู 19) |
2-0
0-0 |
ทรัวส์(ยู 19)[B-4] 2 | -1.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 20:00 | 1 [N(s)-6]บีเอสวี เรห์เด้น |
1-1
1-0 |
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)[N(s)-2] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 3 1 [N(s)-1]โอลเดนเบอร์ก |
3-1
2-0 |
โอเบิร์นนูแลนด์[N(s)-8] 1 3 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 20:00 | [N(s)-10]เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ |
1-0
1-0 |
เอชเอสซี ฮันโนเวอร์[N(s)-7] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 20:00 | [2-7]เดเลมอน |
2-1
0-1 |
SC Buochs[2-14] | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 20:00 | 1 [3]ทิซเตด เอฟซี |
0-1
0-1 |
โคลดิ้ง[10] 1 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:00 | [4]เลวานเจอร์ เอฟเค |
2-1
1-0 |
โซต้า[10] | -1.25 ▲-1.5 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | 3 [NS-2]เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
5-2
2-0 |
ไอเอฟเค สต็อกซันด์[NS-6] 1 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | [SG-15]เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค |
0-3
0-2 |
เอฟซี โรเซ็นการ์ด[SG-4] | +1.25 ▲▲▲+2 ▼▼+1.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 20:00 | 1 ลาลุซ |
1-1
1-1 |
ซาลุส 1 5 | -0.5 | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 20:00 | 1 วีเจเอส วันตา (ยู 20) |
4-2
4-2 |
ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 1 | -0.75 ▲▲▲ ▲▲▲-2.25 |
|
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 Turk Gucu Friedberg |
3-0
2-0 |
TuS Dietkirchen 1 5 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 3 บาด วิลเบล |
0-3
0-3 |
Viktoria Griesheim | +0.5 | |
FT 20:00 | 2 TSV Rudow |
2-1
2-0 |
Sparta Lichtenberg 1 | +0.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 20:00 | 2 PPJ Akatemia |
1-2
0-0 |
พี ไอร็อต 4 | -0.25 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 20:00 | 2 St Michael Bleiburg |
1-0
0-0 |
เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 2 | +0.75 | |
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
FT 20:00 | 2 Matonense SP |
1-0
1-0 |
Vocem SP 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
FT 20:00 | 2 [3]แอฟเซ ลีแอช |
2-0
2-0 |
เคเอสเค ไฮสท์[9] 3 | +0 | |
FT 20:00 | [14]Sint-Eloois-Winkel |
3-1
0-0 |
เควีเค ไทอ์เนน[10] | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 20:00 | Tomasovia Tomaszow Lubelski |
0-0
0-0 |
Podlasie Biala Podlaska | +0 ▲▲▲-0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 Gornik II Zabrze |
1-1
0-1 |
ซาเกลบี้ ลูบิน บี 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | 1 Garbarnia Krakow II |
1-3
1-2 |
Wislanie Jaskowice | +1.75 | |
FT 20:00 | 2 Szczakowianka Jaworzno |
2-3
0-2 |
Polonia Laziska Gorne 5 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 2 Nkwazi |
1-0
0-0 |
เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 4 Indeni FC |
1-1
0-0 |
Konkola Blades 1 | -0.25 | |
Ireland U19 League (Ireland U19 League) | |||||
FT 20:00 | 2 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19)(N) |
1-3
1-1 |
คอร์กซิตี้(ยู 19) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) |
3-0
0-0 |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 3 | -0.75 | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 20:00 | 1 Crvena Zvezda Youth |
6-0
3-0 |
Spartak Subotica U19 1 | -2 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:00 | 2 SV Rochling Volkling |
2-1
0-0 |
FSV Jagersburg | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 ทีเอสจี สโปรกโคเวล |
1-6
0-3 |
เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 2 FC Eintracht Rheine |
1-2
0-1 |
TSV Victoria Clarholz 2 | -1.25 | |
FT 20:00 | ทูเอส ฮัลเทริน |
2-1
0-0 |
เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ |
3-1
1-0 |
โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | +0 | |
FT 20:00 | 5 1 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด |
1-1
1-0 |
เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 5 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ |
2-0
1-0 |
HSC BW Schwalbe Tundern | -2.5 ▼▼▼ ▼▼▼▼-0.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲-3.25 |
|
FT 20:00 | 1 1 เอสซี เฟลเบิร์ท |
1-3
0-3 |
SpVg Schonnebeck 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | 2 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ |
2-1
2-0 |
SV Westfalia Rhynern 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 3 FC Hagen/Uthlede |
1-1
1-1 |
คิกเกอร์ เอ็มเดน 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 20:00 | 2 1 เอฟซี เครย์ |
0-3
0-2 |
เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 2 | +2 ▼+1.75 ▲+2 |
|
FT 20:00 | DJK Ammerthal |
3-2
1-0 |
TSV Abtswind | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | เอ็มทีวี จีฟฮอร์น |
3-1
1-0 |
เอสวีจี เกิตติงเกน 07 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 TSV Sasel |
4-1
3-1 |
Bramfelder SV 3 | -0.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲-3 ▼▼-2.5 |
|
FT 20:00 | SC Spelle-Venhaus |
5-1
1-0 |
Rotenburger SV | -1.25 ▲▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 Duren |
5-2
1-1 |
ฮัวร์ท | -2.25 | |
FT 20:00 | 1 Schwarz-Weiss Essen |
5-1
2-0 |
ทีวีดี เฟลเบิร์ท 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 1 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน |
4-0
3-0 |
บีเอสซี ฮาสเตดท์ 3 | -0.75 | |
FT 20:00 | Eintracht Celle |
5-3
3-3 |
TuS Bersenbruck | +0.75 | |
FT 20:00 | Hammer SpVg |
2-2
2-1 |
SG Finnentrop/Bamenohl | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 1 เรติงเกน เอสวี |
0-4
0-3 |
เอฟซี คลีฟ 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | SpVg Wesseling-Urfeld |
2-0
0-0 |
เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 20:00 | TSV Schwabmünchen |
1-1
0-0 |
TSV Dachau 1865 1 | +0.25 ▼▼▼ ▼-0.75 ▼▼▼ ▼▼+0.5 |
|
FT 20:00 | 2 เอนด์เทบรูกค์ |
1-0
0-0 |
อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 20:00 | อมาโซน กริมต้า (ญ) |
3-2
1-1 |
Grei (w) | -1.25 | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 20:00 | 4 [13]เอ็นเคโอซีเยค 2 |
0-0
0-0 |
วาร์เท็กซ์[7] 2 | -0.5 ▼▼▼ ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | 3 [6]NK Orijent Rijeka |
0-3
0-1 |
Kustosija[16] 4 | -0.5 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 รูวู ชูตติ้ง |
0-1
0-0 |
โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 2 | +0 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 3 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) |
1-2
1-1 |
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1 1 | -0.75 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:00 | 1 ทริเทียม |
0-2
0-0 |
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 5 1 Casarano |
0-1
0-0 |
ยูเอสดี บิตอนโต 5 | -0.25 ▼▼▼+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 4 Correggese Calcio |
3-3
1-3 |
ASD Fanfulla 3 | +0 | |
FT 20:00 | 2 Sammaurese |
1-0
1-0 |
Ghivizzano 3 | -0.75 | |
FT 20:00 | 5 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ |
1-0
0-0 |
USD Pont Donnaz 2 | +0 | |
FT 20:00 | 4 เอเอสออสเตียแมร์ |
1-2
0-2 |
ซาสซาริ ตอร์เรส 5 | +0 | |
FT 20:00 | 2 FC Vado |
2-2
1-1 |
ฟอสซาโน่คาลซิโอ 1 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ |
0-1
0-0 |
เดลต้า ปอร์โต โทลเล 2 | +0 | |
FT 20:00 | 1 Desenzano Calvina |
4-0
2-0 |
เลคนาโน 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | ปอนเต ซาน เปียโตร |
1-1
0-1 |
ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 5 1 เอเอสดี บรา |
1-3
0-1 |
เคียรี่ 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 ASD Lornano Badese |
2-1
0-1 |
ยูเอส เปียเนเซ่ 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 1 Real Forte Querceta |
1-1
1-0 |
ASD Alcione 5 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 3 เมซโซลาร่า |
0-1
0-0 |
Aglianese 1 | +0.25 ▼▼▼ ▼-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 ASD Flaminia Civita Castellana |
2-1
0-0 |
สแกนดิคซิ 1 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 3 อาร์โคนาเตเซ่ |
2-1
1-0 |
Real Calepina FC 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 Montespaccato |
4-0
3-0 |
ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 3 เซสตริ เลเวนเต |
1-1
0-1 |
โนวาร่า 5 | +0.5 | |
FT 20:00 | SC Caronnese |
2-2
1-1 |
ACSD Saluzzo 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 Derthona |
4-2
0-2 |
ASD Imperia 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 4 1 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ |
2-2
0-1 |
เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 2 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 เอเอสดี บรูซาปอร์โต |
1-0
1-0 |
ซันจูเลียโน ซิตี้ โนวา เอฟซี 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 USD Casatese |
2-0
0-0 |
เอ.ซี.เครม่า 1908 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | 4 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป |
4-2
2-1 |
ASD Caldiero Terme 2 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 20:00 | 3 1 ASD Cascina Valdera |
1-1
1-0 |
เอเอสดี แคนนาร่า 2 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 3 นาร์โด |
2-1
1-0 |
USD Lavello 4 | +0 | |
FT 20:00 | 4 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ |
1-1
1-0 |
คาร์ปิ 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 4 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 |
2-2
2-1 |
ออด๊าซ เชริโนลา 3 | +0 | |
FT 20:00 | 3 ไรติ |
0-1
0-0 |
Tiferno Lerchi 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 5 ไลกอร์น่า |
0-2
0-1 |
Borgosesia 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ |
0-1
0-1 |
โรทอนดา 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 5 1 ASD Molfetta |
1-1
0-0 |
Sorrento 1 3 | -0.75 | |
FT 20:00 | 1 ราเวนน่า |
2-1
0-1 |
Bagnolese 4 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | 2 Recanatese |
2-1
0-0 |
ตราสเตเวเร กัลโช่ 5 | +0 ▲+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 2 โฟลิคโน กัลโช่ |
2-2
0-2 |
Sangiovannese 2 | +0 | |
FT 20:00 | 2 San Nicolo Notaresco |
1-2
0-0 |
Vastese 4 | -0.75 | |
FT 20:00 | 4 ชีติ |
0-2
0-1 |
Castelfidardo 2 | +0 ▲▲▲-0.75 ▼▼▼+0 |
|
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone) | |||||
FT 20:00 | 2 [14]เอสพี คอสมอส |
0-2
0-0 |
เอส.เอส.มูราต้า[11] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 20:00 | 1 [9]โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ |
0-0
0-0 |
SC Faetano[13] 1 | -1.5 | |
FT 20:00 | [8]เอสพี ลิเบอร์ตาส |
2-3
1-3 |
เตร เพนน์[2] | - | |
France Ligue 5 (France Ligue 5) | |||||
FT 20:00 | Bretigny Foot C.S |
0-1
0-0 |
ปารีสเอฟซี 2 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 Bourges Foot II |
2-1
0-1 |
Deols 5 | -1.25 | |
FT 20:00 | St Jean Le Blanc |
4-2
3-0 |
FC Ouest Tourangeau 2 | +0 | |
บุรุนดี ลีก (Burundi League) | |||||
FT 20:00 | [3]แอตเลติโก้ โอลิมปิก |
2-2
0-1 |
Olympique Star[14] | - | |
FT 20:00 | 3 [6]มูซอนกาติ เอฟซี |
0-0
0-0 |
รูกินโซ เอฟซี[11] 4 | -1 | |
FT 20:00 | [7]Aigle Noir |
1-1
0-0 |
กายันซ่า ยูไนเต็ด[15] | - | |
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 20:00 | The New Saints (W) |
1-5
0-3 |
สวอนซี (ญ) | +3.25 | |
FT 20:00 | Aberystwyth (w) |
4-2
1-1 |
Port Talbot Women 1 1 | +0 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 20:00 | 4 GAJ Mace |
0-0
0-0 |
DUGO SELO 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 Bistra |
1-1
1-0 |
Trnje 1 | +0.25 ▼▼▼ ▼-0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 20:00 | 3 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว |
1-0
1-0 |
เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 4 | +0.25 ▼▼▼ ▼-0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 20:00 | เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน |
1-1
0-0 |
NK Vodice 4 | -1.5 ▼▼▼-0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 1 Urania |
1-1
0-0 |
NK Hrvace 2 | +1.25 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼-0.75 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼+1.25 |
|
FT 20:00 | 2 2 NK Kutjevo |
3-0
1-0 |
Oriolik 2 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | Green Warriors |
1-0
1-0 |
Ihefu SC 3 | +0.25 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 20:15 | 4 1 [6]เดปอร์ติโว มัลโดนาโด |
2-1
0-0 |
ทอร์ค[8] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 20:30 | 1 [8]โคโลญจน์ |
2-2
0-2 |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน[4] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 20:30 | 1 [10]เทเลค กรอซนี่ย์ |
1-0
0-0 |
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์[16] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 20:30 | 2 [9]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก |
1-0
1-0 |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[6] 1 3 | -0.25 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:30 | 2 [14]ชิปป้า ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
โมโรคา สวอลโลส์[13] 3 | +0 | |
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:30 | [B-4]Rejiche |
0-1
0-0 |
ยูเอส โมนาสตีร์[B-1] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 1 [B-2]โอลิมปิก เด เบจา |
1-0
0-0 |
เอเอส ซอลิแมน[B-8] 3 | -0.5 | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:30 | [14]Cape Town Spurs |
0-0
0-0 |
Platinum City[5] | - | |
FT 20:30 | [3]มหาวิทยาลัยพริทอเรีย |
0-0
0-0 |
รีล คิงส์[12] | - | |
FT 20:30 | [15]แบล็ค ลีโอพาร์ด |
0-1
0-0 |
ฟรี สเตท สตาร์[7] | - | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 20:30 | 2 พัลไมรัส (เยาวชน) |
3-3
2-1 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1 | -0.5 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 20:30 | [1]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว |
4-1
2-1 |
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[5] | -0.5 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 20:30 | 1 [2-10]เอฟซี โคโซโวซูริค |
0-0
0-0 |
โวห์เลน[2-2] 2 | +0.5 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:30 | [A-4]บราท์เวก |
1-1
1-0 |
ไอสโวล์ด TF[A-7] | -0.75 ▼-0.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:30 | 2 1 เอฟซี เพสช์ 1956 |
2-2
0-1 |
บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | -1.25 ▼▼-0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 20:30 | 2 Siegburger SV 04 |
2-1
2-0 |
เฟาเอฟแอล วิชทาล 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | 2 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ |
0-1
0-0 |
ทีเอสเฟา เมียร์บุช 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 1 เอสเฟา ดุทซ์ 05 |
1-2
0-0 |
SpVg Frechen 20 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 20:30 | 1 วีเอฟบี ฮิลเดน |
3-1
0-0 |
โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | -2 ▲-2.25 |
|
FT 20:30 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก |
1-2
0-1 |
เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | +0.25 ▼▼▼ ▼-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | DJK Teutonia St.Tonis |
0-2
0-2 |
Bocholt FC | +1.75 ▲▲▲ ▲+2.75 |
|
FT 20:30 | 3 Fortuna Cologne II |
1-2
0-1 |
เฮนเนส 05 2 | +2 | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 20:45 | 5 [8]บูดาเปสต์ ฮอนเวด |
2-3
0-1 |
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[7] 1 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 21:00 | 3 [4]อันเดอร์เลชท์ |
4-2
1-0 |
เบียรส์ชอทวิลริค[18] 3 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 21:00 | 3 [3]แรนเดอร์ส |
1-0
1-0 |
อาร์ฮุส เอจีเอฟ[8] 5 | -0.25 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 21:00 | 5 [15]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ |
0-4
0-1 |
ฟูแล่ม[3] 4 | +0.5 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 [1]ดินาโม เคียฟ |
2-0
0-0 |
ดนีปรอ-1[4] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [1]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น |
5-0
2-0 |
เบามิต ยาโบลเนค[12] 2 | -1 | |
FT 21:00 | 2 [6]ฮราเดตส์กราลอเว(N) |
3-0
2-0 |
เทปลิเซ่[15] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 4 [8]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ |
2-2
2-0 |
สลาเวีย ปราก[4] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 21:00 | 1 [1]เวสเตอร์โล |
2-0
1-0 |
รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน[7] 4 | -1.25 | |
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One) | |||||
FT 21:00 | 2 [1]ควีนส์ ปาร์ค |
3-4
1-1 |
อัลลัว แอทเลติค[8] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 21:00 | 4 [8]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส |
3-2
1-1 |
ดีซัวกาส เทลเซีย[7] 2 | +0 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 21:00 | 3 [N-3]ดัลคุลด์ เอฟเอฟ |
5-0
2-0 |
อัสซีริสก้า[N-15] 1 2 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 21:00 | 1 [N-10]ไอเอฟ ซิลเวีย |
2-1
0-0 |
ไอเอฟเค ลูเลีย[N-13] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
FT 21:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส |
2-0
1-0 |
มานีมายูเนี่ยน | - | |
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 21:00 | Daring Club Motema Pembe |
2-1
1-1 |
เอเอส คิกาลี | - | |
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 21:00 | 7 [16]Rodange 91 |
2-3
0-2 |
Swift Hesperange[8] 4 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 21:00 | 2 [9]จิวเนสเซ่ |
0-0
0-0 |
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03[5] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 5 [1]เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ |
4-1
2-0 |
วิคตอเรีย โรสพอร์ท[13] 3 | -2 ▼-1.75 |
|
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 21:00 | 2 [7]เอฟซี ออร์ดิโน |
0-2
0-1 |
ยูอี ซานต้า โคโลม่า[2] 2 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 21:00 | [8]Babrungas |
1-3
0-2 |
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija[13] | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
FT 21:00 | [1]เลียตาว่า โจนาว่า |
0-1
0-0 |
ซิอัวลิอาย[2] | +0.75 ▼▼▼+0 ▲▲▲+0.75 |
|
FT 21:00 | [14]FK Kauno Zalgiris II |
1-4
1-1 |
Marijampole City[3] | +1 ▲▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 21:00 | [11]FK Minija |
4-2
2-1 |
Banga Gargzdai B[6] | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
FT 21:00 | [4]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี |
1-3
0-0 |
FK Neptunas Klaipeda[10] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | [5]FK Panevezys-2 |
1-0
1-0 |
Suduva Marijampole II[12] | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
FT 21:00 | [7]Atomsfera Mazeikiai |
3-0
0-0 |
เอฟเค ทราไก 2[9] | +0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:00 | อัลคอร์ค่อน บี |
6-1
1-1 |
ED Moratalaz 1 2 | +0 | |
FT 21:00 | CD Robres |
3-0
0-0 |
Biescas | -1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | [15]พูมาส ยูนัม(ยู20) |
4-0
0-0 |
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)[13] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 21:00 | 3 [4]ดนีโปร โมกิเลฟ |
1-0
0-0 |
เอฟซี สโลนิม 2017[12] 3 | -2 ▼-1.75 |
|
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 21:00 | Ukhta Tyumen Futsal |
2-9
0-2 |
MFK Torpedo Futsal | - | |
bra spc (bra spc) | |||||
FT 21:00 | 1 [BRA SPB-15]อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี(N) |
0-0
0-0 |
เซา เบอร์นาร์โด้[BRA SPB-5] | +0.75 | |
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 21:00 | [C-6]Torreense U17 |
2-0
0-0 |
มาเรียลวาส ยู17[C-3] | - | |
FT 21:00 | [C-1]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) |
2-3
0-0 |
Sintrense(U17)[C-8] | - | |
FT 21:00 | [4]วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) |
2-0
0-0 |
ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17)[6] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 21:00 | [2-5]กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) |
2-2
2-1 |
โซล็อตเทิร์น[2-9] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 21:00 | 1 [9]เอสวี วาลส์-กรูนัว |
0-3
0-0 |
เอสวี คูเคิล[4] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | [8]บิชช็อฟส์โฮเฟิน |
3-1
0-0 |
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914[10] 1 | - | |
FT 21:00 | 1 [WV-4]RW Rankweil |
5-0
0-0 |
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี[WV-11] 4 | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:00 | 1 [VG-5]ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ |
2-3
1-1 |
IK Tord[VG-15] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [17]Cuando Cubango |
1-0
1-0 |
Recreativo Caala[10] | - | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 21:00 | ดักลาส เฮก |
0-0
0-0 |
เซนทรัล นอร์ ซัลตา 2 | +0.25 | |
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 21:00 | 4 Grazies Union |
1-0
0-0 |
มอนส์คัลปีเอสซี 1 5 | +1 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 21:00 | 2 มาร์ ติโน |
2-0
0-0 |
มิรานเดลา | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค |
1-1
0-0 |
Peniche 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 21:00 | 2 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี |
0-0
0-0 |
CD Gouveia 3 | -2 | |
FT 21:00 | 5 Limianos |
2-2
1-1 |
มาริติโม่ 2 1 3 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 2 เบเลเนนส์ |
2-0
0-0 |
โลวเรส 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 3 1 Ferreira de Aves |
2-1
0-0 |
Uniao de Coimbra 2 | +0.5 | |
FT 21:00 | 1 เอฟซี ซานต้า มาร์ตา |
0-1
0-1 |
เอสซี บียา เรอัล 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 21:00 | 1 กอนโดมาร์ |
1-2
0-1 |
เลคา 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 2 Tirsense |
0-1
0-1 |
อมารันเต 1 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | 5 Coruchense |
1-1
0-0 |
ซินเทรียนเซ่ 1 5 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 4 เมเรลินเนเซ่ |
1-2
1-2 |
มาเรีย ดา ฟอนเต้ 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 3 Salgueiros |
2-1
1-1 |
เอสพี เอสพินโฮ 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 4 Vila Mea |
0-1
0-1 |
ยูเอสซี ปาเรเดส 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 AD Castro Daire |
2-0
0-0 |
GDSC Alvarenga 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 3 วิลาเวอเดินเซ่ |
3-0
2-0 |
กามาช่า 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | 1 Lusitano GC Moncarapachense |
4-1
3-0 |
Montemor 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 4 2 พินฮาลโนเวนเซ่ |
1-1
1-0 |
Imortal DC 4 | -0.5 | |
FT 21:00 | 3 1 ซาคาร์เวนเนส |
0-1
0-0 |
Grupo Desp Lagoa 3 | -0.25 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 21:00 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) |
2-0
1-0 |
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | +0 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 21:00 | Fuenlabrada U19 |
2-2
0-0 |
Cultural Leonesa U19 | +0.25 ▼▼▼ ▼-0.75 ▼▼▼ ▼+0.25 |
|
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 21:00 | 4 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล |
1-1
0-1 |
อโมร่า เอฟซี 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | 4 มอนตาเรเกร |
1-3
0-2 |
ซานโจเนนเซ่ 1 1 | -0.25 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 21:15 | 1 [8]บาร์เซโลน่า |
1-2
0-1 |
เรอัล มาดริด[1] 1 | +0 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 21:15 | 5 [6]เรจจิน่า |
2-1
1-0 |
ปาร์ม่า[14] 6 | -0.25 ▼+0 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 21:30 | 7 [9]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า |
0-0
0-0 |
อารัวก้า[16] 2 | -0.5 | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 21:30 | 1 [6]เซอร์เวตต์ |
1-2
0-1 |
เอฟซี ซิยง[8] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:30 | 1 [1]บาเซิ่ล |
2-0
2-0 |
ลูกาโน[5] | -1 ▼▼-0.5 |
|
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 21:30 | 2 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล |
3-0
2-0 |
Diambars 1 4 | -1.25 ▼-1 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 21:30 | 2 [7]เอฟซี เทลาวี |
1-3
1-3 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่[8] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 21:30 | [8]Toftir B68 |
6-1
3-0 |
TB/FCS/Royn[10] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 21:30 | [1]เคไอ แคร๊กสวิก |
2-1
1-0 |
อีบีสเทิลมูล[6] | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
FT 21:30 | [7]07 Vestur Sorvagur |
0-5
0-4 |
เอชบี ทอร์ชาฟน์[3] | - | |
FT 21:30 | 1 [9]ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ |
2-5
1-1 |
นซี ลูนาวิค[5] | +1.25 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 21:30 | 1 [15]ฮาโปเอล คัวแคบ |
4-0
1-0 |
ฮาโปเอล อิกซาล[16] 2 | -1.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:30 | CD Naval |
1-0
0-0 |
CD Colindres | - | |
FT 21:30 | Murchante |
1-1
0-0 |
CD Huarte | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:30 | 4 CD Galapagar |
2-0
1-0 |
AD Villaviciosa De Odon 5 | +0 | |
FT 21:30 | 2 UP Langreo B |
0-1
0-1 |
CD Roces 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:30 | Azkoyen |
1-4
0-0 |
UDC Txantrea KKE | - | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 21:30 | [12]UTS Union Touarga Sport Rabat |
2-1
1-1 |
เรซซิ่ง คาซาบลานก้า[10] | -0.25 | |
FT 21:30 | [14]วิดาด เฟส |
3-1
0-0 |
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์[16] | - | |
FT 21:30 | [6]Chabab Ben Guerir |
0-2
0-1 |
Olympique Dcheira[11] | +0 | |
african cup of nations for women (african cup of nations for women) | |||||
FT 21:30 | แคเมอรูน (ญ) |
2-0
0-0 |
สาธารณรัฐแอฟริกากลาง(ญ) | - | |
FT 21:30 | [110]คองโก-กินชาซา (ญ) |
0-3
0-0 |
อิเควทอเรียลกินี (ญ)[74] | - | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [16]Sporting de Benguela |
1-2
0-0 |
Kabuscorp do Palanca[13] | - | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 21:30 | 1 เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 |
2-2
0-0 |
เอฟวี เดียฟเฟลน | +0.25 ▼▼▼ ▼-0.75 ▼▼▼ ▼+0.25 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 21:45 | 2 [1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม |
5-0
1-0 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[2] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 21:45 | 4 [10]สเกนเดอร์บู กอร์ซ |
0-1
0-0 |
เอฟเค ดินาโม ติรานา[5] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:45 | 2 ซีดี ทุยล่าร์ |
2-2
2-0 |
CD Colunga 1 | -0.75 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 21:45 | 4 [2-18]ซีดี คายอน |
1-1
0-0 |
ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2[2-8] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 21:55 | 3 1 ASC Tevragh Zeine |
0-1
0-1 |
AS Garde Nationale 1 5 | -0.75 | |
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 22:00 | 2 [1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
4-1
2-0 |
สตวร์มกราซ[2] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 22:00 | 1 [8]โมนาโก |
3-1
2-0 |
มงต์เปลลิเย่ร์[13] 4 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]สตรอมก็อดเซ็ท |
1-1
0-1 |
โบโด กลิมท์[1] 1 | +0.75 | |
FT 22:00 | [13]ทรอมโซ่ ไอแอล |
1-0
1-0 |
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[16] 1 | -0.5 ▲▲▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 22:00 | [3]โรเซนบอร์ก |
4-1
3-0 |
ซานเดฟยอร์ด[12] 5 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | [7]วาเลเรนก้า |
2-1
0-1 |
เฮาเกซุนด์[8] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [5]คริสเตียนซุนด์ บีเค |
1-3
0-1 |
ชาร์ปบอร์ก 08[11] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:00 | 4 [5]วอจโวดิน่า โนวิ แซด |
3-1
0-1 |
ราดนิคกี้ 1923[12] 4 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [4]ดูนาจสก้า สเตรด้า |
1-0
1-0 |
ซีมปิน ไมชาโลวี[6] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 [10]รีดอมเลีย |
2-2
1-0 |
เอ็นเค มูรา 05[5] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ |
0-0
0-0 |
เรด แอร์โร 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 22:00 | 5 [6]อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) |
0-1
0-0 |
อัล อิตติฟาค[12] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:00 | 3 [11]โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ |
0-0
0-0 |
SCCM Chabab Mohamedia[10] 1 | -0.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 22:00 | 1 [15]เมไลพิลล่า(N) |
3-0
1-0 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[10] | +0.5 ▼+0.25 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [1]ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า |
1-1
1-0 |
วัลเล็ตตา เอฟซี[4] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
concacaf women under 17 (concacaf women under 17) | |||||
FT 22:00 | US Virgin Islands U17(w) |
1-3
1-0 |
Suriname U17(w) | - | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 22:00 | [6]ซเซจ เอเค |
0-0
0-0 |
วาซาส[1] | +0.5 | |
FT 22:00 | 2 [3]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส |
2-1
1-0 |
เอฟซี ไอการ์[14] 1 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 3 [19]เบเก้ซัคซาบา |
1-1
1-0 |
เคชเคเมติ ทีอี[2] 1 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament) | |||||
FT 22:00 | 1 [40]จีน-ไต้หวัน (ญ) |
2-0
0-0 |
บาห์เรน (ญ)[85] 2 | -3.75 ▲-4 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี |
2-0
1-0 |
เอสดี โซฟาน 3 | -1.5 | |
FT 22:00 | 3 Beti Gazte |
2-4
1-1 |
ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 1 | +0.25 | |
FT 22:00 | ลา โรด้า ซีเอฟ |
0-3
0-0 |
Huracan de Balazote | - | |
FT 22:00 | 1 Racing Villalbes |
4-0
2-0 |
Atletico Arnoia 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:00 | ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา |
1-0
0-0 |
EG El Palmar | -0.25 | |
FT 22:00 | 3 เอสดี ไลเนา |
0-0
0-0 |
โทโลซา 1 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:00 | เบลล์บริดเจท |
4-0
0-0 |
Giner Torrero | -0.75 | |
FT 22:00 | ซีดี อัลกูไนโน |
2-2
1-0 |
CD Arnedo | +0.25 | |
FT 22:00 | 3 Torrent C.F |
0-1
0-0 |
อะเซโร 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:00 | [16]ซานหลุยส์(ยู20) |
0-2
0-0 |
แอตลาส (ยู20)[7] | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [2]แมควา ซาแบค |
1-1
1-0 |
IMT Novi Beograd[9] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:00 | 4 [6]จี.เซโกเบียน่า |
0-2
0-2 |
ปอนเตเบดรา[4] | +0 | |
FT 22:00 | 4 [2-2]Rio Sports |
4-3
2-0 |
เอสดี เกอร์นิกา[2-10] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 [2-9]อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ |
1-3
1-2 |
UD Mutilve[2-3] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 22:00 | [C-4]ฟาตีมา(ยู17) |
1-0
0-0 |
Loures(U17)[C-7] | - | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:00 | 2 1 อูเนียว มาไดร่า |
0-3
0-1 |
Forjaes 3 | +1.5 ▼▼▼+0.75 |
|
FT 22:00 | 4 GD Fontinhas |
1-0
0-0 |
ปราเอียนเซ่ | -0.5 ▲-0.75 |
|
concacaf women under 17 (concacaf women under 17) | |||||
FT 22:10 | Barbados U17(w) |
0-2
0-1 |
Curacao U17(w) | - | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 22:15 | 4 [8]โอเอฟไอ เครเต้ |
0-0
0-0 |
เลเมีย[11] 4 | -0.25 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:15 | [9]อัล-จาบาลีน |
2-1
1-1 |
อัล-โชอาลาห์[4] | -0.75 | |
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 22:15 | 3 AS Police (Niamey) |
0-0
0-0 |
ASN Nigelec 3 | +0.25 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:30 | 1 [16]วอร์ต้า พอซแนน |
0-0
0-0 |
สตอล เมียเลช[9] 1 | -0.25 | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 22:30 | 3 [13]สตุ๊ตการ์ต |
1-1
0-1 |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[5] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 1 [2]เอชเจเค เฮลซิงกิ |
2-1
1-0 |
อินเตอร์ ตูร์คู[3] | -0.5 ▲-0.75 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 22:30 | 5 [10]วาลเบิร์ก เอฟซี |
1-1
1-1 |
มัลโม่ เอฟเอฟ[3] 3 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
FT 22:30 | 1 [2]เอไอเค โซลน่า |
1-0
1-0 |
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[6] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 22:30 | 6 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
0-5
0-4 |
ลิเวอร์พูล[3] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 22:30 | 1 [5]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ |
0-2
0-1 |
ริเยก้า[3] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 22:30 | 3 1 [19]มานโตวา |
0-1
0-0 |
ซุดติโรล อัลโต้[1] 2 | +0.25 | |
FT 22:30 | 3 [B-10]คาร์ราเรเซ่ |
1-1
0-0 |
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[B-12] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:30 | 1 [10]โปร ปาเทรีย |
1-1
0-0 |
โปร เวอร์เซลลี่[5] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 3 [3]เรนาเต้ เอซี |
2-1
2-0 |
ตริเอสติน่า[8] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 1 [15]ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ |
1-0
1-0 |
เลชโก้[7] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:30 | 4 [6]อัลบิโนเลฟเฟ่ |
0-1
0-1 |
เซเรกโน่[11] 3 | -0.75 | |
FT 22:30 | 5 [C-8]เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ |
3-0
2-0 |
บารี[C-1] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:30 | 2 [16]Legnago Salus |
1-0
1-0 |
เทรนโต้[13] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 2 [12]ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า |
2-1
2-0 |
US Fiorenzuola[14] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:30 | 2 [B-20]ปิสโทลเซ่ |
2-0
1-0 |
มอนเตวาชี[B-16] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 22:30 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ |
1-0
1-0 |
Diables Noirs | - | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:30 | 2 [2]ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด |
1-2
1-1 |
ไกเซอร์ ชีฟ[9] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 22:30 | 3 เดปอร์เตส วัลดิเวีย |
0-1
0-1 |
Lautaro de Buin 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:30 | 2 1 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) |
1-1
0-0 |
UD Tomares U19 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:30 | 3 RC Kadiogo |
0-0
0-0 |
US Forces Armees 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:30 | 2 RC Bobo Dioulasso |
1-0
0-0 |
Vitesse Delft 2 | +0.25 | |
FT 22:30 | 3 AS Sonabel |
0-0
0-0 |
Etoile Filante Ouagadougou 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 22:45 | [1]เมตาลิสต์ คาร์คีฟ |
3-0
1-0 |
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้[10] 1 | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B) | |||||
FT 22:45 | 1 อัล เมไซเมีย |
0-2
0-0 |
รัสเซลล์ซิตี้ 2 | -0.25 | |
FT 22:45 | 1 มูอิเทอร์เอสซี |
1-4
1-0 |
อัล มาร์คไฮยา 2 | +0 | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 22:45 | 1 Hapoel Haifa Robbie U19 |
7-1
4-1 |
Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva U19 | -1.5 ▲-1.75 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 22:59 | [1]มิดทิลแลนด์ |
3-2
1-1 |
ซอนเดอร์ไจสกี[11] 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 1 [1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
7-1
4-0 |
สปาร์ตัก มอสโก[7] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 2 [4]เฟเนร์บาห์เช่ |
1-2
0-0 |
อลันยาสปอร์[3] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 22:59 | 4 [4]เอเอส โรม่า |
0-0
0-0 |
นาโปลี[1] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 22:59 | 4 1 [6]โคแคลิสปอร์ |
1-2
1-0 |
เกนเคลอร์บิลิจี้[11] 4 | -0.25 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:59 | 3 [6]เบโร่ สตารา ซากอร่า |
0-0
0-0 |
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[2] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 [3]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
0-0
0-0 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[9] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 22:59 | 2 [3]อาริส ลิมาสซอล |
0-1
0-0 |
อโปเอล นิโคเซีย[6] 4 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 22:59 | เซอร์เบีย ยู17 |
0-2
0-0 |
บัลแกเรีย(ยู 17) | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | 1 [1]วิดซอว์ ลอดส์ |
2-2
1-2 |
เอลเคเอสลอดซ์[8] 1 5 | -0.25 | |
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
FT 22:59 | 1 เอสเปรานซ์ เอสที |
1-0
0-0 |
อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 1 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 22:59 | 1 [8]เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล(N) |
1-3
1-2 |
เอฟบีซี เมลการ์[2] 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 2 [1]อารารัต |
2-1
1-1 |
อลาชเคิร์ต[9] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 22:59 | ทาร์ตู เจเค มัก |
3-0
1-0 |
Tartu Kalev | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | ซีดี คอแรลลาโน |
2-1
0-0 |
ซีดี ซูบิซ่า | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:59 | 2 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ |
0-1
0-1 |
ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 1 บียาร์เรอัล ซี |
2-1
1-1 |
เฮอร์คิวลีส2 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:59 | อัลมาซาน |
2-1
0-0 |
ซีเอฟ ปาเลนเซีย | -0.5 | |
FT 22:59 | อูรากา |
1-0
0-0 |
ซีดี โควาดอนก้า | +0 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:59 | [2]ซานโตส ลากูน่า(ยู20) |
3-0
0-0 |
โตลูกา(ยู 20)[4] | - | |
african cup of nations for women (african cup of nations for women) | |||||
FT 22:59 | เบนิน(ญ) |
1-3
0-1 |
บูร์กินาฟาโซ ( ญ ) | - | |
FT 22:59 | 2 1 [60]กานา (ญ) |
1-0
0-0 |
ไนจีเรีย (ญ)[38] 1 3 | +0 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | [65]เอกวาดอร์ (ญ) |
1-4
1-2 |
เวเนซุเอลา (ญ)[56] | +0 ▲+0.25 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:59 | 2 [5-5]มัล เมนอร์ |
2-0
1-0 |
โตเลโด[5-17] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 3 [5-1]ซีเอฟ ลา นูเซีย |
1-0
0-0 |
เอลเดนเซ่[5-13] 1 | -0.75 | |
FT 22:59 | 1 [2-7]เรอัล โซเซียดัด ซี |
5-0
3-0 |
ซีดี โตรเปโซน[2-14] 1 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
Cancel 22:59 | [19]คาสทาโมนุสปอร์ |
|
เคอร์คลาเรลีสปอร์[15] | - | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 22:59 | 2 Dodoma Jiji FC |
2-1
1-1 |
ทานซาเนีย ไพรซัน 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 22:59 | 6 Municipal FC |
2-1
2-0 |
CD Titan 6 | +0 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 22:59 | 2 อูเนียว ไลเรีย |
2-0
2-0 |
Oriental Dragon | -1.25 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 23:15 | 2 [5]พอนเฟร์ราดิน่า |
1-2
0-1 |
เรอัล โอเบียโด[11] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 23:15 | 2 [10]บูร์โกส ซีเอฟ |
3-1
1-1 |
ฮูเอสก้า[12] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:15 | 2 ลา โฮย่า ลอร์ก้า |
2-0
1-0 |
อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 1 | -0.5 | |
FT 23:15 | 2 AD Llerenense |
1-1
1-1 |
อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 23:15 | เปสคารา (ฟุตซอล) |
3-2
3-1 |
L84 Futsal | - | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 23:30 | 2 [9]ราซิ่ง เกงค์ |
0-3
0-1 |
เคเอเอ เกนท์[13] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 23:30 | 1 [9]เรอัล เบติส |
3-2
2-1 |
ราโย่ บาเยกาโน่[6] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 23:30 | 3 [5]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ |
1-0
1-0 |
โคลอส โคซาลิฟก้า[11] 2 | -1 ▼▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
FT 23:30 | โฮโรย่า เอซี |
2-1
1-0 |
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | - | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 23:30 | 2 [4]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี |
0-1
0-1 |
ดินาโม ทบิลิซี[2] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 23:30 | 3 [3]เอฟซี ซานต้าโคโลม่า |
1-3
0-2 |
เซนต์ จูเลีย[5] 5 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 4 กัวดาล |
3-1
1-0 |
ซีดี พราวิอาโน 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 23:30 | 1 AD Hogar Alcarreno |
1-2
1-1 |
ซีพี บียาร์โลเบลโด 1 | +1.25 | |
FT 23:30 | ยูดี ซาน เปโดร |
1-0
0-0 |
อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ | -0.25 | |
FT 23:30 | 3 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า |
4-0
1-0 |
Selaya FC 2 | -1.5 | |
FT 23:30 | 6 CA Vianes |
1-3
1-3 |
ออร์ฟาโร 2 | +1 | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
FT 23:30 | 1 โอมาน(ยู23)(N) |
1-2
0-2 |
อินเดีย(ยู 23) 5 | -1.25 ▼-1 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 23:30 | 3 [5-14]ยูดี ออร์ซิร่า |
0-0
0-0 |
แอทเลติโก้ มานชา เรอัล[5-12] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 23:30 | 3 CD Vendaval |
2-2
1-2 |
CD Racing Junior de Armenia 4 | +0.25 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 23:30 | 2 [B-13]ยูอี คอร์เนลล่า |
1-0
0-0 |
อัลบาเซเต้[B-4] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 23:30 | 5 [A-19]ซาโมรา ซีเอฟ |
1-0
1-0 |
กาลาฮอร์รา[A-16] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 23:45 | 1 [2]เซอร์เวน่า ซเวซด้า |
1-0
0-0 |
ราสนิกีร์ ไนร์[11] 3 | -2.25 ▲▲▲-3 |
|
ผลฟุตบอลวัน 25 ตุลาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 00:00 | [10]ออด เกรนแลนด์ |
3-3
2-2 |
เอสเค บรานน์[14] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 [12]วิเซล่า |
0-1
0-0 |
เบนฟิก้า[3] 3 | +1.25 ▲+1.5 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 00:00 | 4 [3]สปาร์ตาปราก |
1-0
0-0 |
มลาด้า โบเลสลาฟ[9] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 00:00 | 3 [13]พูมาส ยูนัม |
3-1
1-0 |
คลับ ตีฮัวนา[18] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
FT 00:00 | 6 อีเอส เซทิฟ |
2-0
1-0 |
เอฟซี นูอาดิโบ 3 | -1.75 ▲▲-2.25 ▼-2 |
|
FT 00:00 | 1 อัล-ฮิลาล |
1-0
1-0 |
ริเวอร์ ยูไนเต็ด 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 00:00 | 3 2 [8]ไซเรนซ์ เอฟซี |
3-2
0-2 |
บีร์คีร์คารา เอฟซี[2] 4 | +0.5 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 00:00 | 2 [2]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส |
2-1
0-0 |
ซีดี มาลากาเตโก[4] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 1 Atletico Porcuna CF |
1-1
1-1 |
ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 2 | +0.25 | |
FT 00:00 | 1 มันเชโก้ ซิวดัด |
2-0
0-0 |
Miguelturreno 1 4 | -0.75 | |
FT 00:00 | 4 ซีดี เอล ปาโล |
0-0
0-0 |
Torredonjimeno | +0 | |
FT 00:00 | 8 โมทริล ซีเอฟ |
1-1
0-0 |
อัลฮัวริโน 1 6 | -0.75 | |
FT 00:00 | 3 ลูเซน่า |
1-0
1-0 |
CD Rota 2 | -1 | |
FT 00:00 | 1 Callosa Deportiva CF |
0-1
0-0 |
โฆเว่ เอสปันญอล 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 00:00 | [(a)-17]ปาชูก้า(ยู20) |
6-0
0-0 |
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)[(a)-18] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 00:00 | 6 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves |
2-3
2-2 |
CD Platense Zacatecoluca Reserves 2 | +0 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 พันตาเรนนัส |
2-1
0-1 |
Marineros de Puntarenas 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 00:00 | 4 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ |
0-2
0-0 |
CSD Agua Blanca 4 | -0.25 | |
FT 00:00 | 3 ซีดี มาร์เกวนเซ่ |
3-0
1-0 |
Coatepecano IB 4 | -0.75 | |
FT 00:00 | 1 Juventud Pinulteca FC |
1-1
0-1 |
ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 3 | -0.25 | |
FT 00:00 | 3 1 ซีดี ซากาปา |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโวมีชโก 2 3 | -0.25 | |
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 00:00 | 3 Deportivo Tiquisate |
0-1
0-0 |
Pajapita FC 3 | +0.25 | |
FT 00:00 | 4 เดปอร์ตีโว คาร์ชา |
2-1
1-1 |
Manati FC 1 8 | -0.75 | |
FT 00:00 | 2 Deportivo Santa Cruz A.V |
0-0
0-0 |
CD Salama 1 4 | -0.25 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:15 | 6 [12]เบต้าเยรูซาเล็ม |
2-1
1-1 |
ฮาโปเอล ไฮฟา[3] 4 | +0.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:15 | Deportivo Alexis Garcia |
0-0
0-0 |
E.D.P IND. Medellin 3 | +0.5 | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 00:30 | [15]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม |
2-0
1-0 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[14] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 00:30 | 2 [3]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
2-1
2-0 |
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[4] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 00:30 | 3 [2]เอฟเคทุซลา ซิตี้ |
1-1
0-1 |
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[5] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 00:30 | 2 [12]Nueva Concepcion |
1-0
0-0 |
แอนติกา จีเอฟซี[1] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:30 | 2 รีล เจน |
0-1
0-1 |
ยูดี มาร์เบลล่า 6 | +0 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 01:00 | 2 [6]ปิแอส กลิวิส |
4-1
2-1 |
ลีเกีย วอร์ซอว์[15] 2 | +0.25 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 01:00 | 1 [16]โกรนิงเก้น |
2-0
1-0 |
อาแซด อัลค์มาร์[11] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 01:00 | 5 [11]เอ็นเค ครักคา |
1-0
1-0 |
NK Roltek Dob[6] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 01:00 | [2]วาสแลนด์ บีเวเรน |
2-1
1-0 |
เควีเอสเค ลอมเมล[3] 2 | -0.5 | |
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
FT 01:00 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด |
2-0
1-0 |
เอเอสอีซี มิโมซาส | -1.5 ▲▲-2 |
|
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 01:00 | 1 [MAR D1-7]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน |
4-0
1-0 |
ยูเอส เบน กัวเดน[TUN D1A-6] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | [ALG D1-6]เจเอส คาบิลี่ |
2-1
0-0 |
เฟร์ ราเบท[MAR D1-5] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 01:00 | 1 [5]ดิปอรเต่ส เตมูโก |
2-1
0-0 |
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล[9] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | 3 [13]เดเฟนโซเรส ยูนิดอส |
2-1
1-1 |
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล[16] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
bra spc (bra spc) | |||||
FT 01:00 | 2 โนโรเอสเต้(N) |
1-2
0-1 |
Botafogo B SP 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 1 [1]อิตูไซย์โง |
1-0
1-0 |
Leandro N Alem[18] 4 | -1.25 | |
FT 01:00 | 2 [16]เฟอโรคาริล มิดแลนด์ |
0-2
0-2 |
คลับ ลูจัน[15] 3 | +0 | |
FT 01:00 | 4 1 [5]สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด |
1-2
1-2 |
เบรัสเตกี[2] 2 | -0.25 | |
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 01:00 | 3 [2]Liniers |
2-2
2-0 |
Puerto Nuevo[7] 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 4 Itarema EC |
1-3
0-1 |
Crateus 3 | +1.75 | |
FT 01:00 | 3 Avai |
0-2
0-1 |
Juventus Jaragua Do Sul 1 | -0.75 | |
FT 01:00 | 1 Cacador AC |
1-2
0-0 |
ฟิกูเรนเซ่ 3 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 01:00 | 1 CA Itajai |
1-3
1-2 |
CFZ Imbituba SC 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 1 SEP Patrocinense |
4-0
1-0 |
Araguari AC 2 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
FT 01:00 | 4 Batistense |
0-1
0-1 |
Caravaggio FC 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 01:00 | 5 Cruzeiro U23 |
1-0
1-0 |
Zumbi EC U23 3 | +0 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 4 แคมโพสอาร์เจ |
0-1
0-0 |
เซเรส / อาร์เจ 3 | -0.5 | |
FT 01:00 | 2 1 เซา เปาโล อาร์เจ |
0-0
0-0 |
กอยทาคาซ อาร์เจ 1 5 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 5 1 ซีจีไอ เอพริล 7 |
0-4
0-0 |
Serra Macaense 3 | +1 | |
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 01:00 | 3 อเวนิดา อาร์เอส |
0-0
0-0 |
เวราโนโปลิส อาร์เอส 1 5 | +0 | |
FT 01:00 | GA Farroupilha/RS |
1-0
0-0 |
Guarany de Bage | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 01:00 | St Lucia (w) |
4-0
2-0 |
ซีเอสดี บาร์เซนา เอฟเอฟ(ญ) | -1.75 ▲-2 |
|
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 01:00 | 1 Escuela Macul |
1-4
1-3 |
Municipal Santiago 1 | +2.25 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [8]Atletico Ottawa |
1-1
1-0 |
ยอร์ก 9 เอฟซี[5] 2 | +0 | |
Brazil Gaucho Women (Brazil Gaucho Women) | |||||
FT 01:00 | 2 EC Juventude (W) |
0-5
0-3 |
Flamengo Sao Pedro (W) | +0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 4 1 บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) |
3-2
1-1 |
FBC Riograndense U20 1 4 | +0.25 ▼+0 |
|
Brazil U23 Cup (Brazil U23 Cup) | |||||
FT 01:00 | Anama U23 |
4-2
4-0 |
Codajas U23 | +0 | |
Brazil Campeonato Pernambucano A2 (Brazil Campeonato Pernambucano A2) | |||||
FT 01:00 | 2 Ypiranga PE |
1-1
1-1 |
Caruaru City FC 2 | +0 | |
FT 01:00 | 2 อเมริกา พีอี |
1-0
0-0 |
Ipojuca AC 1 | -0.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:10 | 3 [2]คิลเมส |
3-1
1-0 |
นูเอว่า ชิคาโก้[17] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:10 | 3 [15]วิลลา ซาน คาร์ลอส |
4-2
3-0 |
ซีเอ ซาน มิเกล[11] 3 | +0 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:10 | 4 Dinamo EC U20 |
2-6
1-2 |
ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 2 | +2.5 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:15 | 4 [9]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ |
2-2
0-0 |
บอสตัน ริเวอร์[10] 1 | -0.75 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:15 | 2 [7]ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) |
3-1
2-1 |
เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด[16] | -1 ▼-0.75 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 01:30 | [15]สปอล |
1-1
0-1 |
โคโม[16] 4 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | 4 CAB Tuntum |
1-1
1-0 |
อีซี ทีโมน 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 01:30 | 1 [12]โทรเฟนเซ่ |
3-0
2-0 |
สปอร์ติ้ง โควิลฮา[14] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 3 [B-7]กิมนาเซีย จูจุย |
1-0
0-0 |
ซานมาร์ติน ซานฮวน[B-13] 4 | -0.25 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 01:30 | 2 [16]โอลเมโด้รีโอบัมบา |
1-3
0-0 |
เดลฟินเอสซี[6] | +1.25 ▼▼▼+0.5 ▲▲+1 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 01:30 | ซีเอ เบลล่าวิสต้า |
0-0
0-0 |
โคลอนซีเอฟ 1 4 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 5 1 Rolandia EC |
5-3
1-2 |
Arapongas EC 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 01:30 | 1 Menina Olimpica (w) |
7-2
5-0 |
Tiangua (w) 1 | -3 | |
FT 01:30 | 3 Guanabara City FC |
3-1
1-0 |
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 3 | -1.25 | |
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 01:30 | 2 1 ครูไซโร่ (เยาวชน) |
1-1
1-1 |
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:45 | 2 [14]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า |
2-1
1-0 |
บานฟิลด์[24] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 1 [8]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ |
2-1
1-1 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[7] 2 | -0.25 | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 01:45 | 1 [5]โอลิมปิก มาร์กเซย |
0-0
0-0 |
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | 2 [3]อินเตอร์ มิลาน |
1-1
1-0 |
ยูเวนตุส[8] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | [1]อัตเลติโก มิไนโร่ |
2-1
2-1 |
คุยอาบา[9] | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 02:00 | 3 1 [6]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
2-2
1-0 |
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[7] 1 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 02:00 | [16]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน |
4-1
0-0 |
แซงต์ ทรุยด็อง[11] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | 1 [4]แอตเลติโก้ มาดริด |
2-2
0-1 |
เรอัล โซเซียดาด[1] 3 | -0.75 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | [8]ลาส พัลมาส |
3-0
1-0 |
เอดี อัลคอร์ค่อน[22] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
FT 02:00 | [MAR D1-1]วีแดด คาซาบลานก้า |
6-1
4-0 |
Accra Hearts of Oak[GHA D1-1] | - | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 4 [9]เนาติโก (พีอี) |
2-2
1-2 |
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[6] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 [13]เรโม เบเลม |
0-1
0-1 |
ปอนเต เปรตา[16] 5 | -0.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 5 [1]Independiente Petrolero |
1-0
0-0 |
Real Tomayapo[13] 2 | -1.5 ▼▼-1 ▲-1.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 02:00 | 5 1 [2]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร |
1-0
0-0 |
โบโกตา เอฟซี[4] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 02:00 | [1]เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ |
0-1
0-0 |
ทอมเบนเซ่[3] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 02:00 | 1 [9]เคลย์โพล |
2-0
0-0 |
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ[10] 4 | +0 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 02:00 | 3 ดี.คอนเซ็ป |
0-1
0-1 |
Deportes Recoleta 1 | +0.5 | |
FT 02:00 | 3 General VelAsquez |
3-2
2-1 |
เอซี โคลีนา 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 02:00 | 2 Sportivo Norte |
1-2
1-1 |
Ferrocarril del Estado 2 | -0.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:00 | 3 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว |
0-2
0-1 |
ฮูราแคน ลาส เฮราส 2 | +0 | |
FT 02:00 | 5 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู |
1-1
0-0 |
ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 3 | -0.25 | |
FT 02:00 | 2 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย |
1-0
1-0 |
สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 02:00 | 4 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ |
0-1
0-1 |
โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 1 | +0.5 | |
FT 02:00 | 1 โบค่า ยูนิดอส |
5-1
3-1 |
ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 1 อปาเรซิเดนเซ จีโอ |
4-2
1-1 |
เอบีซี อาร์เอ็น 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 2 Goiatuba |
1-0
0-0 |
Inhumas 1 | -0.75 | |
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 02:00 | 2 1 Deportivo Shalon |
2-1
0-1 |
CD Torre Fuerte 4 | -0.75 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 02:00 | FCF El Estor (W) |
1-2
0-2 |
Muniguate Women 1 4 | -0.5 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:00 | 3 1 Capital TO U20 |
2-5
2-1 |
Taquarussu EC U20 3 | -2.25 | |
FT 02:00 | 4 NC Paraiso U20 |
0-2
0-1 |
Palmas FR U20 2 | +2 ▲▲▲ ▲+3 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:30 | 1 [5]ปอร์ติโมเนนเซ่ |
0-2
0-0 |
เอสโตริล[4] 3 | -0.25 | |
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
Cancel 02:30 | [ROM D1-5]ซีเอส โวลุนทารี |
|
สเตอัว บูคาเรสต์[ROM D1-3] | +0.25 ▼▼▼-0.5 ▼▼+0 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:30 | 3 [1]โคโล โคโล่ |
2-1
0-1 |
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[2] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:30 | 3 [13]เดปอร์ตีโบ ไมปู |
0-2
0-0 |
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[3] 1 | +0.25 | |
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 02:30 | 1 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ |
2-2
0-1 |
Atletico La Cruz 3 | +0 | |
FT 02:30 | 3 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส |
0-0
0-0 |
ยูเรนา เอสซี 1 | +0 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:30 | 3 วิลล่า มิเตร |
2-1
1-1 |
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 2 | -0.25 | |
FT 02:30 | 1 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ |
1-0
0-0 |
ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 3 | -0.75 | |
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 02:30 | 2 Atletico Bermejo |
0-3
0-0 |
Universitario De Vinto 2 | +0 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 03:00 | 4 [5]ซานโตส เด กัวปิเลส |
2-3
1-2 |
จิคาราล เซอร์โคบา[10] 1 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 2 1 [12]เรอัล ซานตานเดร์(N) |
1-1
1-0 |
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[1] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 03:00 | 2 [5]ลาเนรอส เอฟซี |
4-2
1-1 |
บาแรนคิลล่า เอฟซี[11] 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 03:00 | 3 ซาคาชิสปาส จีที |
1-1
1-0 |
คลับ ออโรร่า 4 | -0.25 | |
FT 03:00 | 1 Plataneros La Blanca |
1-0
1-0 |
Puerto San Jose 2 | +0 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 03:00 | Independiente Chivilcoy |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโวมาดรีน 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 03:00 | เดซามปาราดอส |
1-0
1-0 |
ซานซิเนน่า 2 | -0.25 | |
FT 03:00 | 1 Club Ciudad de Bolivar |
3-1
2-1 |
สปอร์ติโว เพนาโรล 3 | -0.25 | |
Brazil U23 Cup (Brazil U23 Cup) | |||||
FT 03:00 | 2 Caapiranga U23 |
1-0
0-0 |
Canutama U23 2 | +0 | |
Puerto Rico League (Puerto Rico League) | |||||
FT 03:00 | 3 Puerto Rico Sol FC |
6-1
4-1 |
Criollos De Caguas 1 4 | -2.5 ▲-2.75 ▼-2.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 2 [12]CS Cerrito |
2-2
0-0 |
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[5] 4 | +0 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 3 [1]เอเลี่ยนซา ลิม่า(N) |
1-3
0-2 |
สปอร์ติ้งคริสตัล[3] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:30 | 4 [3]ยูเนียน แมกดาเลนา |
3-1
2-1 |
เวลเลดูปา เอฟซี[15] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 03:35 | 3 [22]ทาโคมา ดีเฟียนซ์ |
3-2
1-0 |
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[18] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:00 | 2 [8]ซีเอ ฮูราแคน |
2-1
0-0 |
ซาน ลอเรนโซ่[21] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 04:00 | 3 [13]Austin FC |
2-1
2-0 |
ฮุสตัน ไดนาโม[11] 2 | -0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 3 [15]อากีลาส โดราดาส |
1-2
1-1 |
เดปอร์ติโว กาลี[13] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 04:00 | [10]โอลิมเปีย อาซันซิออง |
1-3
1-1 |
กัวรานี อาซุนซิยง[1] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 04:00 | 3 [4]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน |
6-0
4-0 |
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)[28] 1 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:00 | 3 [3]Once Municipal |
1-1
1-0 |
CD Platense Municipal Zacatecoluca[9] 1 | -0.75 | |
FT 04:00 | 2 [8]แอตเลติโก้ มาร์เต |
1-2
0-1 |
ซีดี อากีลา[4] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 04:00 | 1 [6]หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป |
2-1
0-1 |
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[1] 1 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 04:00 | 6 [15]มอนต้า เอฟซี |
1-1
0-0 |
กวายากิล ซิตี้[7] 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 04:00 | 3 [15]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ |
2-3
0-2 |
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[2] 5 | +0.25 ▼+0 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 04:00 | 2 [4]ยาปิรันก้า |
1-1
0-0 |
มานุส (สมัครเล่น)[2] 4 | -0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 04:00 | 1 [36]คอสตาริกา (ญ) |
0-0
0-0 |
จาเมกา (ญ)[51] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 04:00 | 2 เดปอร์ติโบซานเปโดร |
0-0
0-0 |
CSD Amatitlan 5 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 04:00 | 4 Deportivo Xinabajul |
4-0
0-0 |
ซิเคียนาเล่เอฟซี 3 | -0.75 | |
FT 04:00 | 2 Chimaltenango FC |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโว มิกต์แลน 3 | +0.25 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 3 Huracanes Izcalli FC |
1-1
0-0 |
อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู 4 | +3 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 04:00 | 2 Marquense (W) |
4-1
3-1 |
Chimaltecas CSDFF (W) 2 | -3 | |
FT 04:00 | 2 FC Cremas (W) |
0-2
0-0 |
UNIFUT-Rosal (w) 1 | +2.5 | |
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 4 AD Inter San Salvador |
1-0
1-0 |
Once Lobos Chalchuapa 2 | -0.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 04:00 | 1 Inder Girardota |
1-1
0-1 |
เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง) 2 | +2 ▲+2.25 |
|
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 3 San Juan Huracan |
2-4
0-1 |
เรียล ยูเวนตูเด้ 4 | +0.25 | |
FT 04:00 | 2 FC Alvarado |
0-0
0-0 |
Social Sol 4 | +0.25 | |
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 04:05 | 3 [6]มาราธอน |
1-1
0-1 |
พลาเทนเซ่[10] 2 | -1.5 ▲▲▲ ▲-2.5 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 04:10 | 4 คลับ ซิโพลเล็ตติ |
1-1
1-0 |
โซล เดอ เมโย 4 | -0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:15 | 3 [4]บรากันติโน้ |
1-0
0-0 |
เซาเปาโล[13] | -0.5 ▼▼+0 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:15 | [2]ซีดี ฟาส |
2-1
1-1 |
มูนิซิพาล ลิเมโน่[11] 1 | -1 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 04:15 | 4 [9]แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ |
0-1
0-0 |
อัลเวย์เรดดี้[2] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 05:00 | 3 [4]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
1-1
1-0 |
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[3] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 05:00 | 4 [5]โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม |
1-2
0-1 |
เรอัล ซีดี เอสปานา[3] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 05:00 | 1 [2]ซีดี โมตากัว |
5-1
2-0 |
เรอัลโซเซียดัดโทเคา[7] 1 3 | -1 ▲▲▲ ▲▲▲▲-2.75 ▼-2.5 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 2 [3]Monarcas Morelia |
2-2
1-1 |
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[11] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 05:00 | 4 Cibao FC |
1-1
1-1 |
Atletico Vega Real 2 | -0.75 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 05:00 | 1 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย |
1-3
0-3 |
ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 3 | +0.5 | |
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 05:00 | 1 RKV FC Sithoc |
2-0
1-0 |
Centro Social Dep Barber 1 | +0 ▲+0.25 |
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 05:00 | 1 เซาเปาลูอาร์เอส |
0-2
0-1 |
Uniao Frederiquense RS 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 05:00 | 3 เอสวีบริแทนเนีย |
2-2
0-1 |
เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล 3 | +0.5 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 05:00 | 3 SC Ivoti U20 |
1-2
0-2 |
Gramadense U20 1 3 | -0.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 05:10 | 2 [12]San Diego loyalty |
3-4
1-1 |
Oakland Roots[20] 1 4 | -0.75 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 06:00 | [16]ฮัวชิปาโต้ |
0-0
0-0 |
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[3] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |