ราคาบอล.cc







ผลบอล 22 ตุลาคม 2564ผลบอล 23 ตุลาคม 2564ผลบอล 24 ตุลาคม 2564ผลบอล 25 ตุลาคม 2564ผลบอล 26 ตุลาคม 2564ผลบอล 27 ตุลาคม 2564ผลบอล 28 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 24 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
06:05 [9]เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
ดิปอร์เทส โตลิม่า[3] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
06:15 [16]โรซาริโอ เซ็นทรัล
ราซิ่ง คลับ[11] -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:30 [13]โตรอนโต้ เอฟซี
มอนทรีออล อิมแพ็ค[7] -
06:30 [8]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
ดีซี ยูไนเต็ด[6] -
06:30 [3]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
แนชวิลล์ เอฟซี[2] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
06:30 [5]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
เมมฟิส 901[12] -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
06:30 [11]นาซิอองนาล โปโตซี
บลูมมิ่ง[14] -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
06:30 [9]แรนเจอร์ส ทัลค่า
คอนอูมโบ ยูนิโด[1] -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
07:00 [4]พัลไมรัส
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[18] -0.75
-1
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:00 [12]ชิคาโก ไฟร์
รีล ซอลต์ เลค[5] -
07:00 [7]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[8] -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:00 [1]คลับ อเมริกา
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[5] -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
07:00 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี
เอฟซี ทูซอน -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
07:30 [17]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[16] -
07:30 [10]ซาน อันโตนิโอ
อัสติน โบลด์[15] -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
07:30 นอร์ทเท็กซัสเอสซี
New England Revolution B -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:00 [3]โคโลราโด ราปิดส์
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[4] -
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
08:00 [4]อลาจูเรนเซ่
Guanacasteca[8] -
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
08:00 [9]CD Victoria
ซีดี วิด้า[1] -
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
08:00 [8]จาลาปา
เรอัล เอสเทล[2] -
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
08:10 [2]มิลเลียนนาริออส
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[4] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
08:15 [10]เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง
พีเอสไอเอส เซมารัง[2] -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:00 [10]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[9] -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:00 [14]ชีวาส กัวดาลาจาร่า
ครูซ อาซูล[7] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
09:00 [13]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
ลาส เวกัส ไลท์[30] -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
09:00 [6]คลับ เซลาจู เอ็มซี
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า[3] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
09:30 [1]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[23] -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
11:00 [10]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี
บิวาโกะ ชิงะ[11] -
11:00 [3]FC Tiamo Hirakata
รัน เมล อาโอโมริ[7] -
11:00 [13]โคชิ ยูไนเต็ด
ฮอนด้า เอฟซี[2] -
11:00 [5]วาสป้า โออิตะ
มารูยาซึอินดัสตรีส์[14] -
11:00 [15]ฮอนด้า ล็อค เอสซี
เอฟซี คาริยา[17] -
11:00 [12]นารา คลับ
โอซาก้า เอฟซี[8] -
11:00 [4]โซนี่ เซนได
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[6] -
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
12:00 [14]ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[2] -
12:00 [13]แฮปปี้ วัลเล่ย์
โวฟูไทโป[4] -
12:00 [8]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น
ซิติเซ่น[12] -
12:00 [10]ซัมซุยโป
วิงยี เอฟที[5] -
12:00 [3]หยวน ลอง เอฟซี
ชาทิน[1] -
12:00 [11]เซาธ์ ไชน่า เอเอ
Kai Jing[7] -
12:00 [6]วอง ไท ซิน
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[9] -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
12:00 [6]กวางจูกวางซานเอฟซี
ชุงจูซิติเซ็น[5] -
12:00 [2]ชิฮุงชิ ซิตี้
Yeoju Sejong[13] -
12:00 [14]จอนจู ซิติเซน เอฟซี
Jungnang Chorus Mustang FC[15] -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
12:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
บริสแบน โรว์ -
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
12:30 [10]ฟู มูน เอฟซี
Kwai Tsing District FA[1] -
12:30 [14]ฟลาเวอร์
Chelsea FC Soccer School (HK)[11] -
12:30 [12]กุ๊นถอง
หว่านไจ๋[9] -
12:30 [8]Kwong Wah AA
ตวนมุน เอสเอ[5] -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
13:00 [7]โปฮัง สตีลเลอร์
อินชอนยูไนเต็ด[9] -
13:00 [11]ซองนัม เอฟซี
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[1] -
13:00 [3]แดกู เอฟซี
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[6] -
13:00 [4]ซูวอน ซิตี้
กวางจู เอฟซี[12] -
13:00 [8]แกงวัน เอฟซี
เอฟซี โซล[10] -
13:00 [5]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[2] -
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
14:30 [7]เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์
ฮ่องกง เอฟซี[3] -
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
14:30 [4]ถั่ง ซิง เอฟซี
เกาลูน ซิตี้[2] -
14:30 [6]เซา โฮเซ เอพี
มูทัล เอฟซี[13] -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
15:30 [7]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
เคเอฟซี โคมาร์โน[3] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
15:30 สโลวาน ลิเบอเรช 2
ฮราเดตซ์กราลอเว บี -
15:30 [10]บัลโดซิ คาร์โลวีวารี
บีเนโซว[12] -
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
15:45 [7]ลักกี้ ไมล์ เอฟซี
Yau Tsim Mong[3] -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
16:00 [11]FC Rohoznik
Namestovo[16] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
16:00 เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) -
16:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19)
อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) -
16:00 [15]Eimsbutteler TV U19
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)[4] -
16:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) -
16:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19)
โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) -
16:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) -
16:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19)
โคโลญจน์ (ยู 19) -
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
ชาลเก้ 04 (ยู 19) -
16:00 [7]เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)
วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)[17] -
16:00 เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19)
Kassel U19 -
16:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) -
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
17:00 โครเอเชีย(ยู 17)
ลิกเตนสไตน์(ยู 17) -
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
17:00 ไทจง เอฟซี
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
17:00 [4]นอมเม่ เจเค คาลจู
ทาร์ตู เจเค มัก[9] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
17:00 [2]โทบอล คอสตาเนย์
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[8] -
17:00 [3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
โลโคโมทีฟ อัสตานา[1] -
17:00 [12]เอฟเค อรีส
อัคโตเบ[7] -
17:00 [9]เอฟเค ทารัซ
ออร์ดาบาซี่ย์[5] -
17:00 [11]เอฟเค อะตีราอู
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[4] -
17:00 [13]ไกเซอร์ คีซีรอดา
เซตีซู[14] -
17:00 [10]เอฟเค คัสไป
อักฮซายิก โอรอล[6] -
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
17:00 เลวาเดีย ทัลลินน์
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ -
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
17:00 สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17)
เปนิคี(ยู17) -
17:00 [8]จีดี เอสโตริล(ยู 17)
Oeiras(U17)[9] -
17:00 Limianos(U17)
ริโอ อาฟ(ยู 17) -
17:00 [4]เบเลเนนส์(ยู 17)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17)[1] -
17:00 ชาเวช(ยู 17)
Merelinense U17 -
17:00 [12]Praia Milfontes(U17)
โควา พีดาเด้(U17)[5] -
17:00 Lusitania Lourosa U17
เบาวิสต้า(ยู 17) -
17:00 ปอร์โต้(ยู 17)
เฟยเรนเซ่(ยู 17) -
17:00 Uniao Almeirim U17
ซีเอ ฟันเดา(ยู17) -
17:00 [3]วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17)
ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17)[7] -
17:00 ทอนเดลา(ยู 17)
Seia FC(U17) -
17:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17)
เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) -
17:00 Sacavenense(U17)
อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) -
17:00 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17)
GD Braganca(U17) -
17:00 แอนาเดีย(ยู 17)
เรกัว ยู17 -
17:00 Torreense U17
มาเรียลวาส ยู17 -
17:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17)
Sintrense(U17) -
17:00 เอสปินโญ ยู17
ปาโดนเซ่(ยู 17) -
17:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17)
Uniao Nogueirenes U17 -
17:00 CA Fundao U17
Salgueiros U17 -
17:00 [10]ลัวเล็ทตาโน(ยู 17)
เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17)[6] -
17:00 [2]เบนฟิก้า(ยู 17)
คาซ่า เพีย เอซี ยู 17[11] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
17:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์
วาซิโต้ เอฟซี -
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
17:00 เซลต้า บีโก้ บี
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด -
17:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
บาดาโฮซ -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
17:15 [10]เอสซี คัมบูร์
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[5] +0.75
+1
+0.75
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
17:30 [4]คารากูมรัค
ฮาเตย์สปอร์[6] -0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
18:00 ปิเทีย ไอเอฟ
คาร์ลสเตด บีเค -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
18:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19)
FC Astoria Walldorf(U19) -
18:00 ซาร์บรัคเค่น ยู19
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
ซังค์ เพาลี 2 -
18:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
วีเอฟบีเออร์บัค -
18:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส -
18:00 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
18:30 [1]ซังค์ เพาลี
ฮันซ่า รอสต๊อค[14] -0.75
18:30 [16]เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
แวร์เดอร์ เบรเมน[9] +0.25
+0.5
18:30 [2]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
ฮันโนเวอร์ 96[13] -0.5
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
Eilenburg -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
19:00 [8]เอฟซี คูเลสซาเล่
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[3] -
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
19:00 เปลิสเตอร์
เบรกัลนิก้า สติป -
19:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
FC Struga Trim Lum -
19:00 Olimpus Skopje Balashikha
FK Tikves Kavadarci -
19:00 เอฟเค สเกนดิจา 79
ราบ็อตนิคกี้ -
19:00 โบเรค เวเลส
อคาเดมี่ ปานเดฟ -
19:00 [1]เอฟเค ชคูปิ
เรโนวา[2] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2
ไฮเดอร์ เอสวี -
19:00 FC Teutonia 05
Phonix Lubeck -
19:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
19:00 Yxhults IK
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค -
19:00 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค -
19:00 บีเคฟอร์เวิร์ด
สเตนังซันส์ ไอเอฟ -
19:00 วาร์มโบลเอฟซี
นีคอปปิ้ง บีไอเอส -
19:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค -
19:00 ไอเค ออเดวอร์ด
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
Bidco United -
19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี
ทัสเคอร์ -
19:00 FC Talanta
Vihiga Bullets -
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์
พอสต้า เรนเจอร์ -
19:00 บานดาริ
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด -
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
แมทารี่ ยูไนเต็ด -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
19:30 [16]โกรนิงเก้น
อาแซด อัลค์มาร์[9] +0.5
19:30 [6]วิเทสส์ อาร์นเฮม
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[13] -1.25
-1
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
19:30 [6]นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี
เซปาฮัน[12] -
19:30 [5]เมส ราฟซานจาน
ปาดิสเด เอฟซี[13] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
19:30 เอสซี ซนอย์โม
สโลวัคโก้ 2 -
19:30 ยูนิโก้
ฮลูชิน -
19:30 โซคอล โบรซานี่
ดุคลา ปราก บี -
19:30 ซลิน 2
สลาเวีย โครเมอร์ริซ -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
19:30 FC Munsingen
ลังเงนทาล -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
20:00 [6]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
เดอร์รี่ ซิตี้[3] -0.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
20:00 [11]ลอริยองต์
บอร์กโดซ์[17] -0.25
20:00 [10]โมนาโก
มงต์เปลลิเย่ร์[13] -1.25
20:00 [3]นีซ
โอลิมปิก ลียง[5] +0
20:00 [2]ล็องส์
เม็ตซ์[18] -0.75
20:00 [7]โอลิมปิก มาร์กเซย
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1] +0.75
+1
20:00 [6]แรนส์
สตารส์บูร์ก[8] -0.5
20:00 [15]แร็งส์
ทรัวส์[16] -0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
20:00 [15]อันตัลยาสปอร์
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[14] -0.25
+0
20:00 [13]ชีวาสสปอร์
อดาน่า เดมิร์สปอร์[10] -0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
20:00 [6]อตาลันต้า
อูดิเนเซ่[10] -1
-1.25
20:00 [13]เวโรน่า
ลาซิโอ[5] +0.5
+0.25
20:00 [4]เอเอส โรม่า
นาโปลี[1] +0.25
+0
20:00 [8]ฟิออเรนติน่า
กาญารี่[18] -0.75
20:00 [3]อินเตอร์ มิลาน
ยูเวนตุส[7] -0.25
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
20:00 MNK FC Ljubljana
NK Primorje -
20:00 เอ็นเค ครักคา
NK Roltek Dob -
20:00 เอ็นดี เบลตินซี
Jadran Dekani -
20:00 NK Fuzinar
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
20:00 [8]อาซาเน่ ฟุตบอล
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[5] -
20:00 [3]เอฟเค เจิร์ฟ
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[10] -
เซเรีย ซี (Italy C1)
20:00 [18]Legnago Salus
เทรนโต้[10] -
20:00 [4]เรนาเต้ เอซี
ตริเอสติน่า[8] -
20:00 คาร์ราเรเซ่
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า -
20:00 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
บารี -
20:00 [19]ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า
US Fiorenzuola[16] -
20:00 ปอนเทเดร่า
เรจเจียนา -
20:00 ยูเว่ สตาเบีย
เมสสิน่า -
20:00 [14]โปร ปาเทรีย
โปร เวอร์เซลลี่[7] -
20:00 [3]เฟอรัลพิซาโล
ปาโดวา[1] -
20:00 คาตันซาโร่
เอซี โมโนโปลี -
20:00 [12]มานโตวา
ซุดติโรล อัลโต้[2] -
20:00 Nuova Monterosi
คาตาเนีย -
20:00 [15]ปิอาเชนซา
เจียน่า เออมินิโอ[13] -
20:00 Nuovo Campobasso
เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี -
20:00 ปิสโทลเซ่
มอนเตวาชี -
20:00 ฟิเดริส อัลเดียร์
เอพี เทอร์ริส -
20:00 อเวลลิโน่
ปากาเนเซ่ -
20:00 [17]ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
เลชโก้[5] -
20:00 [9]ยูเวนตุส(ยู 23)
โปรเซดโต้[20] -
20:00 ฟอกเจีย
ทารันโต้ -
20:00 วิโบเนเซ่
ปาแลร์โม่ -
20:00 [6]อัลบิโนเลฟเฟ่
เซเรกโน่[11] -
20:00 โปเทนซ่า
ลาติน่า -
20:00 โอลเบีย
โมเดน่า -
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
20:00 [10]ซานตา ลูเซีย
สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี[12] -
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
20:00 [4]น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)
มิดเดิลสโบรห์(ญ)[11] -
20:00 [1]วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ)
เบิร์นลีย์ (ญ)[7] -
20:00 [2]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)
เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ)[8] -
20:00 [6]บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง
Loughborough Lightning (W)[12] -
20:00 [13]ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ )
สโต๊ค ซิตี้ (ญ)[9] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
20:00 [5]อเบอร์ดีน (ญ)
กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)[2] -
20:00 [9]แฮมิลตันเอฟซี (ญ)
ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)[4] -
20:00 [8]สปาร์ตันส์ (ญ)
Partick Thistle Women[7] -
20:00 [1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
มาเธอร์เวลล์(ญ)[6] -
20:00 [10]ฮาร์ทส์ (ญ)
กลาสโกว์ เซลติก (ญ)[3] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ -
20:00 โอลเดนเบอร์ก
โอเบิร์นนูแลนด์ -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
20:00 เดเลมอน
SC Buochs -
20:00 Zurich B team
เอฟซี ซิอง (ยู 21) -
20:00 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก
เคียสโซ -
20:00 สตาเด้ นยอนเนียส
Bavois -
20:00 FC Breitenrain
Basuli B team -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
20:00 [3]ทิซเตด เอฟซี
โคลดิ้ง[10] -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
20:15 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
ทอร์ค -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
20:30 [8]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[3] -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
20:30 [14]ชิปป้า ยูไนเต็ด
โมโรคา สวอลโลส์[13] -
brazil youth (brazil youth)
20:30 พัลไมรัส (เยาวชน)
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
20:30 เอฟซี โคโซโวซูริค
โวห์เลน -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
21:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
อัสซีริสก้า -
21:00 ไอเอฟ ซิลเวีย
ไอเอฟเค ลูเลีย -
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
21:00 [16]Rodange 91
Swift Hesperange[9] -
21:00 [10]จิวเนสเซ่
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03[5] -
21:00 [14]Hostert
แอตเซลล่า[11] -
21:00 [15]แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี
ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน[2] -
21:00 [1]เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
วิคตอเรีย โรสพอร์ท[13] -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์
ไวกิงเกอร์ โกตู -
21:00 Toftir B68
TB/FCS/Royn -
21:00 07 Vestur Sorvagur
เอชบี ทอร์ชาฟน์ -
21:00 เคไอ แคร๊กสวิก
อีบีสเทิลมูล -
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
21:00 [6]เคสลา เอฟเค
เอฟเค กาบาล่า[3] -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
21:00 Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija -
21:00 FK Kauno Zalgiris II
Kazlu Ruda FK Silas -
21:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี
FK Neptunas Klaipeda -
21:00 FK Panevezys-2
Suduva Marijampole II -
21:00 เลียตาว่า โจนาว่า
ซิอัวลิอาย -
21:00 Atomsfera Mazeikiai
เอฟเค ทราไก 2 -
21:00 FK Minija
Banga Gargzdai B -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
21:00 [17]พูมาส ยูนัม(ยู20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)[10] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
21:00 อันจิ มาคัชคาล่า
FK Kuban Kholding -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
21:30 [11]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
อารัวก้า[16] -0.5
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
21:30 [14]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
ฟูแลด ครูเซสตัน[3] -
โบโตล่า 2 (Botola 2)
21:30 Chabab Ben Guerir
Olympique Dcheira -
21:30 วิดาด เฟส
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ -
21:30 UTS Union Touarga Sport Rabat
เรซซิ่ง คาซาบลานก้า -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
21:30 คองโก-กินชาซา (ญ)
อิเควทอเรียลกินี (ญ) -
21:30 แคเมอรูน (ญ)
สาธารณรัฐแอฟริกากลาง(ญ) -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
21:45 [1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[2] -0.75
-1
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
22:00 [6]บรอนด์บี้ ไอเอฟ
เอฟซี โคเปนเฮเกน[2] +0.25
22:00 [4]แรนเดอร์ส
อาร์ฮุส เอจีเอฟ[10] -0.25
22:00 [1]มิดทิลแลนด์
ซอนเดอร์ไจสกี[11] -1.25
22:00 [5]ซิลเคบอร์ก
โอเดนเซ่ บีเค[7] -0.25
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
22:00 [5]เอล์ฟส์บอร์ก
ไอเคซิริอุสเอฟเค[8] -0.75
-1
22:00 [11]มอลล์บี้ เอไอเอฟ
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[12] -0.25
22:00 [6]ฮัมมาร์บี้
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[16] -1.25
-1.75
-1.5
22:00 [3]เอไอเค โซลน่า
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[4] -0.75
-0.25
-0.5
22:00 [10]วาลเบิร์ก เอฟซี
มัลโม่ เอฟเอฟ[1] +0.25
+0.75
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
22:00 [13]อโครโพลิส ไอเอฟ
แลนด์สโครน่า[4] -0.25
+0
22:00 [6]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[12] -
22:00 [3]เฮลซิงบอร์ก
จีเอไอเอส[14] -
22:00 [9]ไอเค บราเก้
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[2] +0
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
22:00 [5]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
ซองน์ดาล[6] -
22:00 [9]รัวฟอส
สตรอมเมน[16] -
22:00 [14]ซทจอร์ดาล บริ้ง
ฮามคาม[1] -
22:00 [12]ไบรน์
เอฟเค เจิร์ฟ[3] -
22:00 [13]โกรลุด
อาซาเน่ ฟุตบอล[8] -
22:00 [4]เฟรดริกซ์สตรัด
อาเลซุนด์ เอฟเค[2] -
22:00 [10]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
เรนเฮล์ม ไอแอล[7] -
22:00 [15]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[11] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
22:00 [10]เวนด์ซีเซล
เฮลซิงกอร์[1] +0.5
+0.75
22:00 [6]ไนโคบิ้ง เอฟซี
เฟรมัด อเมเจอร์[12] -1
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
22:00 [12]อัลตินอร์ดู
อุมรานิเยสปอร์[1] -
22:00 [5]โคแคลิสปอร์
เกนเคลอร์บิลิจี้[9] -
22:00 [18]บาลิเคซิสปอร์
บูร์ซาสปอร์[16] -
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
22:00 [4]ดูนาจสก้า สเตรด้า
ซีมปิน ไมชาโลวี[5] -
22:00 [1]สโลวาน บราติสลาวา
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[10] -
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
22:00 [6]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
ริเยก้า[1] -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
22:00 [2]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[9] -
22:00 [10]เดเบรเซน วีเอสซี
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[3] -
22:00 [6]บูดาเปสต์ ฮอนเวด
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[8] -
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
22:00 โทรเฟนเซ่
สปอร์ติ้ง โควิลฮา -
22:00 เฟยเรนเซ่
Estrela da Amadora -
22:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า
ซีดี มาฟรา -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
22:00 [16]เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้
เอฟซีโทรลฮัทตัน[5] -
22:00 Haninge
ยูเมีย เอฟซี -
22:00 [2]สค็อปดี้ เอไอเค
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค[10] -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
22:00 [12]โตเกียวเวอร์ดี้
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[9] +0
+0.25
+0
22:00 [2]เกียวโต แซงก้า
รีโนฟา ยามากูชิ[17] -1.25
22:00 [6]มาชิดา เซลเวีย
โทชิกิ เอสซี[14] -0.5
22:00 [21]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
เอฟซี เรียวเคียว[8] +0.25
22:00 [10]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ฟาเจียโน โอคายามา[11] -0.5
-0.25
22:00 [22]เอสซี ซะงะมิฮะระ
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[18] +0
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
22:00 [5]อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)
อัล อิตติฟาค[13] -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:00 [2]ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
ไกเซอร์ ชีฟ[8] -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
22:00 [9]โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
SCCM Chabab Mohamedia[10] -
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
22:00 [1]ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
วัลเล็ตตา เอฟซี[5] -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
22:00 [3]ซานติเอโก มอร์นิ่ง
เดปอร์เตส อิควิกกัว[11] -
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
22:00 [5]ซเซจ เอเค
วาซาส[3] -
22:00 [20]ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี
ดิออสกียอร์ วีทีเค[4] -
22:00 [15]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
บุดดาออร์ส เอสซี[16] -
22:00 [9]Szentlorinc SE
โซลอคซาร์[14] -
22:00 [18]เบเก้ซัคซาบา
เคชเคเมติ ทีอี[1] -
22:00 [19]III. เครูเลติ ทียูอี
ซิโอฟอค เอฟซี[8] -
22:00 [2]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
เอฟซี ไอการ์[11] -
22:00 [6]ไนเรกิฮาซา
เอสโซลโนกิ เอฟซี[13] -
22:00 [10]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[12] -
22:00 [7]ดอร์โรจี เอฟซี
ชัควารี่ ทีเค[17] -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
22:00 [15]ซานหลุยส์(ยู20)
แอตลาส (ยู20)[5] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
22:00 [15]มาบาริ เอฟซี
คาเตอเลอร์ โตยามา[3] -
22:00 [1]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
คามาทามาเร่ ซานูกิ[13] -
22:00 [5]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี
มิยาซากิ[2] -
22:00 [6]เอฟซี กิฟู
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[8] -
22:00 [9]โยโกฮามา เอสซีซี
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[11] -
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
22:00 ฟาตีมา(ยู17)
Loures(U17) -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
22:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21)
บาสเซโคร์ท -
22:00 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21)
เอฟซี บัลเซอร์ -
22:00 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21)
อูซี่ -
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21)
โซล็อตเทิร์น -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:15 [5]อัล-จาบาลีน
อัล-โชอาลาห์[6] -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
22:30 [12]สตุ๊ตการ์ต
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[5] -0.25
+0
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ
อินเตอร์ ตูร์คู -0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
22:30 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ลิเวอร์พูล[2] -0.25
+0
+0.25
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
22:30 [4]FK Mladost DG
โอเอฟเค พอดโกริก้า[10] -
22:30 [9]เอฟเค การ์เบจ
เซตีเนีย[8] -
22:30 [1]Jedinstvo Bijelo Polje
เอฟเค เบราเน[5] -
22:30 [2]โบเคลจ์ โคเตอร์
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา[7] -
22:30 [6]โอเอสเค อิกาโล
Arsenal Tivat[3] -
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
22:45 อัล เมไซเมีย
รัสเซลล์ซิตี้ -
22:45 มูอิเทอร์เอสซี
อัล มาร์คไฮยา -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
22:59 [3]คริสเตียนซุนด์ บีเค
ชาร์ปบอร์ก 08[12] -0.75
-0.5
22:59 [8]วาเลเรนก้า
เฮาเกซุนด์[7] -0.75
22:59 [5]โรเซนบอร์ก
ซานเดฟยอร์ด[11] -1
-1.25
22:59 [13]ทรอมโซ่ ไอแอล
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[16] -0.5
-0.75
22:59 [9]สตรอมก็อดเซ็ท
โบโด กลิมท์[1] +0.75
22:59 [10]ออด เกรนแลนด์
เอสเค บรานน์[14] -0.5
-0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
22:59 [2]เฟเนร์บาห์เช่
อลันยาสปอร์[9] -1
-0.75
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
22:59 เซอร์เบีย ยู17
บัลแกเรีย(ยู 17) -
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
22:59 ทาร์ตู เจเค มัก
Tartu Kalev -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
22:59 [1]ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
โตลูกา(ยู 20)[3] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
22:59 Guinea (w)
มาลี (ญ) -
22:59 เบนิน(ญ)
บูร์กินาฟาโซ ( ญ ) -
22:59 กานา (ญ)
ไนจีเรีย (ญ) -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
22:59 ซีเอฟ ลา นูเซีย
เอลเดนเซ่ -
22:59 กรานาดา ซีเอฟ บี
CS Puertollano -
22:59 มัล เมนอร์
โตเลโด -
22:59 Atletico Pulpileno
ยูดี เมลิลล่า -
22:59 UD Socuellamos
อคูลัส ซีเอฟ -
22:59 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้
CD Marchamalo -
22:59 ยูดี ออร์ซิร่า
แอทเลติโก้ มานชา เรอัล -
22:59 ซีดี เอล อีจิโด
เอร์กูเลส -
22:59 ยูดี เลบานเต้ บี
เรอัล มูร์เซีย -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
Cancel 22:59 คาสทาโมนุสปอร์
เคอร์คลาเรลีสปอร์ -
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
22:59 แอตเลติโค ซานลูเกโน่
เรอัล มาดริด กัสติยา -
22:59 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ -
22:59 ซาโมรา ซีเอฟ
กาลาฮอร์รา -
22:59 แอตเลติโก บาเรียเรส
ซาบาเดย์ -
22:59 ยูอี คอร์เนลล่า
อัลบาเซเต้ -
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
23:15 [17]บูร์โกส ซีเอฟ
ฮูเอสก้า[9] -
23:15 [5]ลาส พัลมาส
เอดี อัลคอร์ค่อน[22] -
23:15 [21]เอสดี อมอเรเบียต้า
เรอัล โซเซียดาด บี[15] -
23:15 [10]มิรานเดส
อัลเมเรีย[2] -
23:15 [20]คิโรน่า
เรอัล ซาราโกซ่า[18] -
23:15 [3]พอนเฟร์ราดิน่า
เรอัล โอเบียโด[12] -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
23:30 [8]ราซิ่ง เกงค์
เคเอเอ เกนท์[15] -0.25
-0.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
23:30 [10]เรอัล เบติส
ราโย่ บาเยกาโน่[6] -0.5
-0.75
23:30 [4]แอตเลติโก้ มาดริด
เรอัล โซเซียดาด[1] -0.75
23:30 [7]บาร์เซโลน่า
เรอัล มาดริด[2] +0

ผลฟุตบอลวัน 25 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
00:00 [12]วิเซล่า
เบนฟิก้า[1] +1.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
00:00 [3]เบซิคตัส เจเค
กาลาตาซาราย[5] +0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
00:00 [17]พูมาส ยูนัม
คลับ ตีฮัวนา[18] -
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
00:00 ไซเรนซ์ เอฟซี
บีร์คีร์คารา เอฟซี -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
00:00 [11]Nueva Concepcion
แอนติกา จีเอฟซี[1] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
00:00 Bergantinos CF
ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ -
00:00 Arenteiro
เลกาเนส บี -
00:00 วิลล่าโนเวนเซ่
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด -
00:00 คอร์โดบ้า
อันเทคัวร่า ซีเอฟ -
00:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
ยูซี เซียราส -
00:00 ซีดี ซาน โรเก้
ซีดี มอนติโฆ่ -
00:00 ซีดี คายอน
ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 -
00:00 คาเซเรโน่
ซีดี เมนซาเจโร่ -
00:00 จี.เซโกเบียน่า
ปอนเตเบดรา -
00:00 นูมานเซีย
เอสดี ฟอร์เมนเตรา -
00:00 Rio Sports
เอสดี เกอร์นิกา -
00:00 Ibiza Islas Pitiusas
แตร์ราสซ่า -
00:00 ซีอี ยูโรปา
เอสดี อีเจีย -
00:00 เออี พรัท
เบรีย -
00:00 เรอัล เอวิเลส
Arosa Sociedad Cultural -
00:00 มาริโน่ ลูอันโก้
มอสโตเรส -
00:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
UD Mutilve -
00:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้
ซีดี โคเรีย -
00:00 ซีเอฟ บาดาโลน่า
SD Huesca II -
00:00 เบเลซ ซีเอฟ
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี -
00:00 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ -
00:00 เรอัล โซเซียดัด ซี
ซีดี โตรเปโซน -
00:00 เมริดา เอดี
ยูดี ทามาราเซเต้ -
00:00 โครูโช่ เอฟซี
ซีเอฟ ซาลามันติโน่ -
00:00 เตรูเอล
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี -
00:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้
ดอน เบนิโต้ -
00:00 UD Llanera
กอมโปสเตลา -
00:00 บูร์โกส เปอเมซาส
ยูดี โลโกรนเยส บี -
00:00 Andratks
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า -
00:00 ซีดี อาร์ดรอย
โอซาซูน่า บี -
00:00 เปน่า สปอร์ต
เซสต้าโอ -
00:00 ซีดี เอโบร
เยย์ดา -
00:00 เอดี ซานฮวน
ซีดี อิซาร่า -
00:00 เอดี เซวตา
คาดิส 2 -
00:00 เอสดี ทาราซอนนา
Cerdanyola del Valles -
00:00 เอสดี ลาเรโด
นาซาร่า -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
00:30 [15]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[14] +0.25
+0.5
+0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
01:00 [13]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[2] -
01:00 [6]ดิปอรเต่ส เตมูโก
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล[10] -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
01:00 Atletico Ottawa
ยอร์ก 9 เอฟซี -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
01:15 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
บอสตัน ริเวอร์ -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
01:45 [6]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[5] -
01:45 [10]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
บานฟิลด์[23] -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
02:00 [7]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[6] -0.75
-0.25
02:00 [1]อัตเลติโก มิไนโร่
คุยอาบา[9] -1
-1.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 [2]Independiente Petrolero
Real Tomayapo[13] -
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
02:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
02:30 [5]ปอร์ติโมเนนเซ่
เอสโตริล[4] -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
03:00 [9]อินดิเพนเดนเต้
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[15] -
03:00 [22]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[25] -
03:00 [1]ริเวอร์เพลท
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[13] -
03:00 [19]แอดเลติโก ทูคูแมน
ปาโตรนาโต ปารานา[24] -
03:00 [4]ลานุส
ทัลเลเรส กอร์โดบา[2] -
03:00 [18]ซาร์เมียนโต้
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[21] -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
03:00 [13]Austin FC
ฮุสตัน ไดนาโม[11] -
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
03:00 [20]แอตเลติโก้ ฮิวล่า
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[14] -
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
03:00 [2]ซานโตส เด กัวปิเลส
จิคาราล เซอร์โคบา[11] -
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
03:00 [1]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
โอลเมโด้รีโอบัมบา[16] -
03:00 [7]เดลฟินเอสซี
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[2] -
03:00 [8]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
9 de Octubre[4] -
03:00 [14]มาชัค รูนา
เดปอร์ติโว คูเอนก้า[12] -
03:00 [9]อูเรนเซ่ เอสซี
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ[10] -
03:00 [13]มาคาร่า อัมบาโต้
มอนต้า เอฟซี[15] -
03:00 [6]กวายากิล ซิตี้
คลับสปอร์ต เอเมเลค[3] -
03:00 [11]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
แอลดียู กีโต้[5] -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
03:00 [4]เปอร์โต มอนต์
โคเบรลัว[12] -
03:00 [16]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย
ซาน มาร์คอส[8] -
03:00 [14]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
ซานหลุยส์ คิวโลต[15] -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
03:30 CS Cerrito
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
03:30 [21]ทาโคมา ดีเฟียนซ์
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[20] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
04:00 [12]ซีเอ ฮูราแคน
ซาน ลอเรนโซ่[20] -
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
04:00 [15]อากีลาส โดราดาส
เดปอร์ติโว กาลี[11] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
04:00 [4]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)[27] -
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
04:00 [4]โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม
เรอัล ซีดี เอสปานา[2] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
04:00 คอสตาริกา (ญ)
จาเมกา (ญ) -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
04:15 [5]บรากันติโน้
เซาเปาโล[14] -0.5
-0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
04:15 [8]แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์
อัลเวย์เรดดี้[1] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
05:00 [11]San Diego loyalty
Oakland Roots[24] -
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
05:00 [3]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[6] -
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
05:00 [3]ซีดี โมตากัว
เรอัลโซเซียดัดโทเคา[7] -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
05:00 [3]Monarcas Morelia
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[11] -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน