ราคาบอล.cc







ผลบอล 19 ตุลาคม 2564ผลบอล 20 ตุลาคม 2564ผลบอล 21 ตุลาคม 2564ผลบอล 22 ตุลาคม 2564ผลบอล 23 ตุลาคม 2564ผลบอล 24 ตุลาคม 2564ผลบอล 25 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 21 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:30 [5]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[8] -
06:30 [6]ดีซี ยูไนเต็ด
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[1] -
06:30 [4]ออร์แลนโด ซิตี้
มอนทรีออล อิมแพ็ค[7] -
06:30 [14]เอฟซี ซินซินเนติ
ชิคาโก ไฟร์[12] -
06:30 [11]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
โตรอนโต้ เอฟซี[13] -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
06:30 [1]ซีเอ เพนาโรล
ทอร์ค[4] -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
06:30 [2]โบตาโฟโก้ อาร์เจ
บัสควอ เอฟซี[14] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
06:30 [2]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
ไมอามี่เอฟซี[8] -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
06:30 [8]แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์
Independiente Petrolero[2] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
06:30 เปอร์โตริโก
กายอานา -
06:30 เปอร์โตริโก (ญ)
กายอานา (ญ) -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:00 [12]เอฟซี ดัลลัส
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[8] -
07:00 [7]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[3] -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:00 [6]คลับ เลออน
พูมาส ยูนัม[17] -
07:00 [3]โตลูก้า
เนกาซ่า[15] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
07:00 [14]ทัลซ่า รัฟเนค
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2[26] -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
07:00 โอมาฮา
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
07:05 [7]แทมปิโก มาเดโร
ซีเอฟ แอตแลนเต้[2] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
07:15 [3]โบคา จูเนียร์ส
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[10] -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:30 [11]ฮุสตัน ไดนาโม
แอลเอ กาแลกซี่[6] -
07:30 [2]แนชวิลล์ เอฟซี
โคลัมบัส ครูว์[10] -
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
07:30 อัตเลติโก มิไนโร่
ฟอร์ตาเลซ่า -
07:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
ฟลาเมงโก -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:00 [3]โคโลราโด ราปิดส์
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[1] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
08:00 [3]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี
อัสติน โบลด์[15] -
08:00 [16]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
ซาน อันโตนิโอ[10] -
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
08:00 [2]เรอัล เอสเทล
ยูเวนตุส มานากัว[4] -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
08:00 [3]Cavalry FC
แปซิฟิก เอฟซี[1] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
08:15 [9]เปอร์เซบายา สุราบายา
บาริโต ปูเตรา[17] -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:00 [4]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[9] -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:00 [5]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
ปาชูก้า[11] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
09:00 [13]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
San Diego loyalty[11] -
09:00 [21]ทาโคมา ดีเฟียนซ์
Oakland Roots[24] -
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
09:00 [3]มานากัว เอฟซี
HYH Export Sebaco FC[9] -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:05 [18]คลับ ตีฮัวนา
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[14] -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
09:05 [9]ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
ตลัซกาลาเอฟซี[12] -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:30 [10]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
Austin FC[13] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
11:15 [15]เปอซิปูร่า จายาปูร่า
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[1] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
15:15 ศรีวิจาย่า เอฟซี
AS Abadi -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
18:00 เอรัล นิวคัส
ชูตัน กูซาร์ -
18:00 โซรัซ FK อูลกัช
แยงไกเยอร์ -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
19:00 [12]แบกแดด
อัล-นาฟ[10] -
19:00 [19]Al Diwaniya
อาร์บิล[14] -
19:00 [18]Samarra
อัล ซอลรา[7] -
Oman Professional League (Oman Professional League)
19:55 [13]อัล มูซานนาห์
โซฮาร์ คลับ[7] -
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
20:00 บัลแกเรีย(ยู 17)
โครเอเชีย(ยู 17) -
20:00 เซอร์เบีย ยู17
ลิกเตนสไตน์(ยู 17) -
Oman Professional League (Oman Professional League)
20:00 [1]อัล นาห์ด้า
ซาฮัม[6] -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
20:00 [2]ซอกเดียน่า จิซาค
ปัคตากอร์[1] -
20:00 [10]เมตาลุค เบคาเบด
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[3] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
20:00 [3]แกนด์ซาซาร์ กาแพน
BKMA II[7] -
20:00 [2]เลอร์นายิน อาร์ทซัค
ชีรัค[1] -
20:00 [6]Urartu II
พิวนิค บี[5] -
20:00 [4]อรารัต-อาร์เมเนียบี
อลาชเคิร์ท บี[8] -
Oman Professional League (Oman Professional League)
20:15 [2]ดูฟาร์
Nizwa Club[12] -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
21:00 [15]ไอเอ ซูด อเมริกา
เซอร์โร ลาร์โก[3] -
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
21:15 อิตติฮัต คาลบา
อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) -
21:15 บานนี่ ยาส
กอร์ ฟัคเค่น -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
21:15 [3]อัล โชลต้า
Zakho[4] -
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
21:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ
มัคคาบี้เทลอาวีฟ +0
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
21:55 [15]อัล บาเดน
อัล-ไฟฮา[3] -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
22:00 อัล อคาบา เอสซี
อัล จาซีรา -
22:00 [2]อัล แรมธ่า คลับ
ชบับ อลอร์ดอน[7] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:59 [15]โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[8] -
Oman Professional League (Oman Professional League)
22:59 [5]อัล ซีบ
มัสแคท[14] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
22:59 เดนมาร์ก(ญ)
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) -
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
23:30 อัล วาเซิ่ล
อัล ไอน์ -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
23:30 [2]นาฟิต อัลวาซาต
Al Minaa[16] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
23:30 [1]ปิโตรลูล โปรเอสติ
CSA Steaua Bucuresti[5] -
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
23:45 เฟเนร์บาห์เช่
รอแยล อันท์เวิร์พ -0.5
-0.75
23:45 เรอัล เบติส
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน -0.25
+0
23:45 ลาซิโอ
โอลิมปิก มาร์กเซย -0.5
23:45 มิดทิลแลนด์
เซอร์เวน่า ซเวซด้า -0.25
23:45 ราปิด เวียนนา
ดินาโม ซาเกร็บ +0.25
+0
23:45 โดโกเรต์ส รัซกราด
สปอร์ติ้ง บราก้า +0.25
+0.5
+0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
23:45 เอ็นเค มูรา 05
แรนส์ +1.25
23:45 เอฟซี โคเปนเฮเกน
พีเอโอเค ซาโลนิก้า -0.5
-0.25
23:45 มัคคาบี้ ไฮฟา
สลาเวีย ปราก +0.25
23:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ +0.5
+0.75
23:45 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ -0.75
23:45 คาราบัค
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ -0.75
23:45 อลาชเคิร์ต
แอลเอเอสเค ลินซ์ +0.75
23:45 โบโด กลิมท์
เอเอส โรม่า +0.75
23:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน -0.25

ผลฟุตบอลวัน 22 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [14]จีเอไอเอส
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[12] +0
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
00:00 [12]อัล ทาย
อัล อาห์ลี[11] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
00:00 อิตาลี(ญ)
โครเอเชีย(ญ) -
00:00 ออสเตรีย(ญ)
ลักเซมเบิร์ก (ญ) -
00:00 คาซัคสถาน(ญ)
กรีซ(ญ) -
00:00 ไอซ์แลนด์(ญ)
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) -
00:00 ฝรั่งเศส(ญ)
เอสโตเนีย (ญ) -
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
00:00 [3]แพมเบิร์คแอทลีต้า
มาร์ซักลอกก์ เอฟซี[9] -
00:00 [4]Melita FC Saint Julian
ลิจา แอทเลติก[6] -
00:00 [2]เซจตัน คอรินเทียนส์
Naxxar Lions[1] -
00:00 [8]Vittoriosa Stars
ซาน กวานน์ เอฟซี[5] -
00:00 [7]มกับบา เอฟซี
ราบัตอาแจ็กซ์[10] -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
00:15 [13]บอสตัน ริเวอร์
CS Cerrito[9] -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
00:30 ซาฮับ เอสซี
อัล วีห์ดัต -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
01:00 เบลเยียม(ญ)
โคโซโว (ญ) -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
01:30 [10]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ[7] -
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
01:30 [7]ซีเอ ลูกาโน
Argentino de Rosario[9] -
01:30 [2]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
Centro Espanol[6] -
01:30 [11]เดปอร์ติโว ปารากัวโย
เดปอร์ติโบ มูนิซ[12] -
01:30 [5]ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล
Defensores de Cambaceres[4] +0
01:30 [3]Yupanqui
Liniers[1] -
01:30 [8]Puerto Nuevo
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์[10] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
01:45 [20]นูเนียตัน โบโรห์
อัลเวเชิร์ช[9] -
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
02:00 สปาร์ตาปราก
โอลิมปิก ลียง +0.5
02:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส -0.5
02:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด
ราซิ่ง เกงค์ -1.25
-1.5
-1.25
02:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
โมนาโก -0.25
02:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
บรอนด์บี้ ไอเอฟ -1
02:00 นาโปลี
ลีเกีย วอร์ซอว์ -2
-2.25
-2
02:00 โลโคโมทีฟ มอสโก
กาลาตาซาราย +0
02:00 สตวร์มกราซ
เรอัล โซเซียดาด +0.75
+1
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
02:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ -0.25
02:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
อาแซด อัลค์มาร์ +0.25
02:00 เบามิต ยาโบลเนค
แรนเดอร์ส +0
02:00 บาเซิ่ล
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี -1.25
-1
02:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด
เคเอเอ เกนท์ -0.25
02:00 สโลวาน บราติสลาวา
เอฟซี ลินคอล์น -1.75
-1.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
02:30 [2]วีแดด คาซาบลานก้า
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่[9] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
03:00 ตรินิแดดและโตเบโก (ญ)
ปานามา (ญ) -
04:00 คอสตาริกา (ญ)
จาเมกา (ญ) -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
05:00 [14]Club Chivas Tapatio
ดอราดอส เดอ ซินาลัว[1] -
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
06:00 [19]อ็องเซ่ กัลดาส
ลา อีคูดัด[16] -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน