ราคาบอล.cc







ผลบอล 18 ตุลาคม 2564ผลบอล 19 ตุลาคม 2564ผลบอล 20 ตุลาคม 2564ผลบอล 21 ตุลาคม 2564ผลบอล 22 ตุลาคม 2564ผลบอล 23 ตุลาคม 2564ผลบอล 24 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 20 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:00 [12]พูอีบลา
โมนาร์คัส โมเรเลีย[9] -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
07:00 [13]โอ.ฮิกกิ้นส์
เมไลพิลล่า[16] -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
07:00 [5]โบลิวาร์
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[16] -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:05 [1]คลับ อเมริกา
ซานโตส ลากูน่า[10] -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
07:05 [8]เวนาโดส เอฟซี
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[16] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
07:15 [26]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[7] -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
07:15 วิลล่า ดาลมิเน
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ -0.5
+0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
07:30 [1]กอริติบ้า พีอาร์
แซมปายโอ้ คอเรีย[10] -
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
07:40 [2]โบโกตา เอฟซี
เรอัล คาร์ทาเกน่า[8] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
08:15 [2]พีเอสไอเอส เซมารัง
พีเอสเอส สเลมัน[12] -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:05 [2]อัตลาส
ครูซ อาซูล[7] -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
09:05 [6]Cocodrilos de Tabasco FC
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[15] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
11:15 [16]เปอร์ซิค เคดีรี่
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[10] -
11:15 [13]ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
เปรซียา จาการ์ตา[8] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
15:15 ซูลูท ยูไนเต็ด
พีเอสบีเอส บีไอเอเค -
15:15 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์
พีเอสเอ็มเอส เมเดน -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
โปฮัง สตีลเลอร์ -0.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
17:15 [15]สโลวัคโก้ (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)[5] -
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
17:30 Olympic FK Tashkent
ปัคตากอร์ -
european women (european women)
18:00 โปแลนด์ (ญ) ยู19
อิตาลี (ญ) ยู19 -
18:00 กรีซ (ญ) ยู19
คาซัคสถาน (ญ) ยู19 -
18:00 ฮังการี (ญ) ยู19
ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 -
18:00 ออสเตรีย (ญ) ยู19
สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 -
18:00 มาเซโดเนีย (ญ) ยู19
ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 -
18:00 เดนมาร์ก (ญ) ยู19
ตุรกี (ญ) ยู19 -
18:00 อิสราเอล (ญ) ยู19
มอลตา ( ญ ) ยู 19 -
18:00 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19
ยูเครน (ญ) ยู19 -
18:00 บัลแกเรีย (ญ) ยู19
ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 -
18:00 สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19
ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19 -
18:00 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19
อังกฤษ (ญ) ยู19 -
18:00 นอร์เวย์ (ญ) ยู19
อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19 -
18:00 เบลารุส (ญ) ยู19
ไซปรัส (ญ) ยู19 -
18:00 จอร์เจีย (ญ) ยู19
โรมาเนีย (ญ) ยู19 -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
18:00 [10]ซามเตรเดีย
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[9] -
18:00 [8]ตอร์ปิโด คาตูซี่
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[3] -
18:00 [6]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
เอฟซี เทลาวี[7] -
18:00 [5]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
ดีลา กอริ[4] -
18:00 [1]ดินาโม บาตูมี
ดินาโม ทบิลิซี[2] -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
18:00 [3]Olympic FK Tashkent
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[1] -
18:00 [2]ไดนาโม ซามาร์คาด
บูโซโร เอฟเค[4] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
18:00 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19)
FK Zvijezda 09 U19 -
18:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19)
ยูเวนตุส(ยู 19) -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
18:15 เซเมน ปาดัง
เบเบล ยูไนเต็ด -
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
19:00 เยอรมนี(ยู 17)
ซานมารีโน (ยู 17) -
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ (เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ)
19:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ -
19:00 เบรกัลนิก้า สติป
เอฟเค โอครีด 2004 -
19:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
Olimpus Skopje Balashikha -
19:00 FK Tikves Kavadarci
เอฟเค ชคูปิ -
19:00 Vlazrimi Struga
โบเรค เวเลส -
19:00 เอฟเค ชคูปิ
FK Tikves Kavadarci -
19:00 Belasica Strumica
ซิเล็กส์ -
19:00 เอฟเค สเกนดิจา 79
เรโนวา -
19:00 เปลิสเตอร์
ราบ็อตนิคกี้ -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
19:00 [13]Al Sinaah
Newroz SC(IRQ)[20] -
19:00 [17]Al Qasim Sport Club
Naft Misan[11] -
19:00 [9]Al Talaba
อัล ฮานลาบา[5] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
19:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19)
ดินาโม เคียฟ (ยู 19) -
19:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) -
19:00 ลีลล์(ยู 19)
เซบีย่า (ยู 19) -
19:00 เชลซีเอฟซี (ยู 19)
มัลโม(ยู19) -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด -
19:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
วาซิโต้ เอฟซี -
19:00 บานดาริ
พอสต้า เรนเจอร์ -
19:00 Vihiga Bullets
คาริโอแบงกิ ชาคส์ -
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์
ทัสเคอร์ -
19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
Bidco United -
19:00 FC Talanta
เคซีบี -
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี
แมทารี่ ยูไนเต็ด -
19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
กอร์ มาเฮีย -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:00 [17]ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)
บาร์นสลีย์ (ยู 23)[13] -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
19:00 ซีร่า เอฟเค 2
ซาบาห์ 2 -
19:00 เอฟเค โมอิก บากู
ซากาตาล่า เอฟเค -
19:00 ตูราน โตวูซ
คาราบาจโลคบาตัน -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
19:15 [8]โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
Vpk Agro Magdalinovka[14] -
19:15 [4]โอโบโลน เคียฟ
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค[13] -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
19:30 [4]กอล โกฮาร์ เอฟซี
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[15] -
เซเรีย ซี (Italy C1)
20:00 คาตาเนีย
อเวลลิโน่ -
20:00 [20]โปรเซดโต้
ปาโดวา[1] -
20:00 ลาติน่า
คาตันซาโร่ -
20:00 เอซี โมโนโปลี
ยูเว่ สตาเบีย -
20:00 [16]US Fiorenzuola
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่[17] -
20:00 [11]เซเรกโน่
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า[19] -
20:00 [5]เลชโก้
เรนาเต้ เอซี[4] -
20:00 ปากาเนเซ่
โปเทนซ่า -
20:00 [8]ตริเอสติน่า
มานโตวา[12] -
20:00 [2]ซุดติโรล อัลโต้
ปิอาเชนซา[15] -
20:00 บารี
ฟอกเจีย -
20:00 เอพี เทอร์ริส
Nuovo Campobasso -
20:00 [10]เทรนโต้
เฟอรัลพิซาโล[3] -
20:00 [6]อัลบิโนเลฟเฟ่
ยูเวนตุส(ยู 23)[9] -
20:00 ทารันโต้
ฟิเดริส อัลเดียร์ -
20:00 [18]Legnago Salus
โปร ปาเทรีย[14] -
20:00 ปาแลร์โม่
เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ -
20:00 เมสสิน่า
วิโบเนเซ่ -
20:00 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี
Nuova Monterosi -
20:00 [7]โปร เวอร์เซลลี่
เจียน่า เออมินิโอ[13] -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
20:00 นาซาฟ การ์ชิ
ลีแมน -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
20:00 [7]ทรานส์ นาร์ว่า
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[5] -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
20:00 [8]Noravank
บานานต์ส[6] -
20:00 [5]เอฟซี โนอาห์
อรารัต เยเรวาน[2] -
20:00 [7]เอฟเค แวน
เซวาน บอย[4] -
20:00 [1]อารารัต
อลาชเคิร์ต[9] -
20:00 [3]เอฟซี พิวนิค
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน[10] -
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
20:00 [11]ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ)
พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)[12] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
20:00 ยูกันดา ( ญ )
เอธิโอเปีย (ญ) -
20:00 สาธารณรัฐแอฟริกากลาง(ญ)
แคเมอรูน (ญ) -
20:00 Eritrea (w)
บุรุนดี ( ญ ) -
20:00 ซิมบับเว (ญ)
สวาซิแลนด์ ( ญ ) -
20:00 โมซัมบิก (ญ)
แอฟริกาใต้(ญ) -
20:00 แทนซาเนีย (ญ)
นามิเบีย (ญ) -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
20:00 เอ็มโปลี(เยาวชน)
ดอมซาเล่ (ยู 19) -
20:00 เอฟซี มินส์ค (ยู 19)
BFC Daugavpils U19 -
20:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) -
20:00 ไครัต อัลมาตี้(ยู 19)
อโปเอล นิโคเซีย (ยู 19) -
20:00 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19)
FK Zalgiris Vilnius U19 -
20:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19)
อตาลันต้า(ยู 19) -
20:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19)
สเกนดิจา (ยู 19) -
20:00 ฮัมมาร์บี้(ยู19)
Glasgow Rangers U19 -
20:00 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 -
20:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) -
20:00 Crvena Zvezda Youth
เซนต์.แพทริค(ยู19) -
20:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19)
Pogon Szczecin U19 -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
20:15 [14]ซีเอ เรนติสตัส
วิลล่า เอสปาโนลา[16] -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:30 [4]Hungry Lions
ริชาร์ดส์ เบย์[12] -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
20:30 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน
เปอซิบา บาลิคปาปัน -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
21:00 [12]วินเกตส์ & ฟินเชลย์
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[6] -1.25
21:00 [21]ฮอร์สแฮม
Cheshunt[11] -
21:00 [15]เมอร์สทัมเอฟซี
โบเวร์ส พิทซี[19] -
21:00 [18]อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[9] +0
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
21:00 [21]มอร์เพธ ทาวน์
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด[7] -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
21:00 [3]โตลูกา(ยู 20)
เนกาซ่า (ยู20)[8] -
21:00 [4]ลีออน(ยู20)
พูมาส ยูนัม(ยู20)[17] -
21:00 [9]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
ปาชูก้า(ยู20)[16] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
21:00 Egypt (w)
ตูนิเซีย (ญ) -
21:00 มาลาวี ( ญ )
แซมเบีย (ญ) -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
21:00 ยัง บอยส์(ยู 19)
บียารีล (ยู 19) -
21:00 เบนฟิก้า(ยู 19)
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
21:15 [8]อัล นาจาฟ
นาฟิต อัล ยันนูป[6] -
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
21:30 สปาร์ตัก มอสโก
เลสเตอร์ ซิตี้ +0.5
+0.75
+0.5
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
21:30 [11]ซาแนท นาฟ
ซบ อฮัน[16] -
21:30 [1]เอสเตกฮลัล
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[9] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
21:30 คองโก-บราซซาวิล (ญ)
กาบอง (ญ) -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:00 [6]ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส[1] -
22:00 [11]มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์[7] -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
22:00 อัลซอลส์
อัล ไฟซาลี -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:00 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[5] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
22:00 [8]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)[1] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
22:00 Liberia (w)
เซเนกัล (ญ) -
22:00 ไนจีเรีย (ญ)
กานา (ญ) -
22:00 เคนยา ( ญ )
เซาท์ซูดาน ( ญ ) -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
22:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล)
โนวาลิ(ฟุตซอล) -
22:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล)
โนวาลิ(ฟุตซอล) -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
22:00 [9]พรีเมโร่ เด อกอสโต้
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา[8] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
22:30 [7]เมตต้า/ลู ริกา
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[1] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
22:30 ไนเจอร์(ญ)
ไอเวอรี่โคสต์ (ญ) -
22:30 กินี บิสเซา ( ญ )
Mauritania Women -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:35 [3]อัล-เวห์ด้า เมกกะ
อัล-คาว์แคบ[11] -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
22:59 [10]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
โกรลุด[13] -
22:59 [6]ซองน์ดาล
ฮามคาม[1] -
22:59 [11]ซานด์เนส ยูไอเอฟ
อาซาเน่ ฟุตบอล[8] -
22:59 [9]รัวฟอส
ซทจอร์ดาล บริ้ง[14] -
22:59 [15]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
เอฟเค เจิร์ฟ[3] -
22:59 [5]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
ไบรน์[12] -
22:59 [4]เฟรดริกซ์สตรัด
สตรอมเมน[16] -
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
22:59 โรมาเนีย(ยู 17)
รัสเซีย(ยู 17) -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:59 [18]เคเอส พอลโควิค
พุชช่า นิโปโลมิเช่[14] -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
22:59 อัล มูฮารัค
อัล คูเวต เอสซี -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:59 [4]นอมเม่ เจเค คาลจู
วาปรัส ปาร์นู[10] -
22:59 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[3] -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
22:59 [2]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[5] -
22:59 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[10] -
22:59 [4]ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
เอฟซี เอลวา[7] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
22:59 [1]อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์
Krumkachy Minsk[3] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
22:59 เซียร์ราลีโอน ( ญ )
แกมเบีย(ญ) -
22:59 จิบูตี(ญ)
รวันดา ( ญ ) -
22:59 บูร์กินาฟาโซ ( ญ )
เบนิน(ญ) -
22:59 แองโกลา (ญ)
บอตสวานา ( ญ ) -
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
23:15 [18]เรอัล ซาราโกซ่า
พอนเฟร์ราดิน่า[3] -0.25
-0.5
-0.25
23:15 [7]เรอัล บายาโดลิด
Ibiza Eivissa[16] -0.75
-0.5
-0.75
23:15 [22]เอดี อัลคอร์ค่อน
เลกาเนส[19] +0.25
+0
23:15 [14]ซีดี ลูโก้
ลาส พัลมาส[5] +0
23:15 [2]อัลเมเรีย
เรอัล โซเซียดาด บี[15] -1
23:15 [11]ฟูเอนลาบราดา
เอสดี อมอเรเบียต้า[21] -0.75
23:15 [12]เรอัล โอเบียโด
บูร์โกส ซีเอฟ[17] -0.5
-0.25
-0.5
23:15 [10]มิรานเดส
คิโรน่า[20] -0.25
+0
-0.25
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
23:30 มาลี (ญ)
Guinea (w) -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
23:30 [1]อัล กูวา อัล จาวิย่า
Al Karkh[15] -
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
23:30 มอนส์คัลปีเอสซี
เซนต์โยเซฟ เอฟซี -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
23:45 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
โวล์ฟสบวร์ก -0.25
-0.5
23:45 บาร์เซโลน่า
ดินาโม เคียฟ -1.5
-1.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
23:45 [12]อัล กาดาซิย่า
อัล คาลีจ[1] -

ผลฟุตบอลวัน 21 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
00:00 มอนเตเนโกร(ญ)
อาเซอร์ไบจาน (ญ) -
00:00 โปรตุเกส(ญ)
เซอร์เบีย(ญ) -
00:00 ยูเครน(ญ)
หมู่เกาะแฟโร(ญ) -
00:00 อิสราเอล(ญ)
เยอรมนี(ญ) -
00:00 รัสเซีย(ญ)
มอลตา(ญ) -
00:00 ตุรกี (ญ)
บัลแกเรีย (ญ) -
00:00 แอลเบเนีย(ญ)
อาร์เมเนีย( (ญ) -
00:00 ลัตเวีย (ญ)
มาซิโดเนีย (ญ) -
00:00 โปแลนด์(ญ)
นอร์เวย์(ญ) -
00:00 จอร์เจีย (ญ)
ฟินแลนด์(ญ) -
00:00 ไอร์แลนด์(ญ)
สวีเดน(ญ) -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
00:00 แอลจีเรีย (ญ)
Sudan (W) -
00:00 อิเควทอเรียลกินี (ญ)
คองโก-กินชาซา (ญ) -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
00:00 VD Manfredonia Futsal
นาโปลี (ฟุตซอล) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:00 ชามนิตเซอร์
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
00:10 [7]อัล ฮิลาล
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[5] -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
00:15 [7]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
คัวริบก้า[12] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
00:30 [25]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
กิมนาเซีย ลา พลาต้า[14] -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
00:30 อัล บากา
อัล ฮุสเซน อีร์บิด -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
01:00 [7]เรนเฮล์ม ไอแอล
อาเลซุนด์ เอฟเค[2] -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
01:00 Phil diae Bolley
Cybertel Aniene Futsal -
brazil youth (brazil youth)
01:01 Gramadense U20
เกรมิโอ้ (เยาวชน) +2.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:01 Gramadense U20
เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
01:15 [6]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[11] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
01:30 [9]ออดราออปอเล
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[12] -0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
01:45 [17]สวอนซี ซิตี้
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[2] +0.5
01:45 [6]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[19] -0.25
+0
-0.25
01:45 [12]มิดเดิลสโบรห์
บาร์นสลีย์[22] -0.5
01:45 [3]ฟูแล่ม
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[20] -1
01:45 [18]เพรสตัน นอร์ท เอนด์
โคเวนทรี ซิตี้[4] +0
01:45 [21]ฮัลล์ ซิตี้
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[23] -0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
01:45 [3]โกสปอร์ท โบโรห์
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[2] -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
02:00 [7]เร้ดดิ้ง
แบล็คพูล[15] -0.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
02:00 ลีลล์
เซบีย่า +0.25
02:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
ยูเวนตุส +0.75
+0.25
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
อตาลันต้า -0.75
-0.5
-0.75
02:00 ยัง บอยส์
บียาร์เรอัล +0.25
02:00 เชลซี
มัลโม่ เอฟเอฟ -2
-2.5
02:00 เบนฟิก้า
บาเยิร์น มิวนิค +1.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 [1]อัลเวย์เรดดี้
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[9] -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
02:30 [6]เอ็มซีโอ อุจดา
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[3] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
02:45 [20]ซาน ลอเรนโซ่
ลานุส[4] -
03:00 [13]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[6] -
03:00 [9]อินดิเพนเดนเต้
ซาร์เมียนโต้[18] -
03:00 [2]ทัลเลเรส กอร์โดบา
ริเวอร์เพลท[1] -
03:00 [21]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า[22] -
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
03:00 [5]แอลดียู กีโต้
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[1] -
03:00 [12]เดปอร์ติโว คูเอนก้า
มาคาร่า อัมบาโต้[13] -
03:00 [3]คลับสปอร์ต เอเมเลค
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[8] -
03:00 [15]มอนต้า เอฟซี
กวายากิล ซิตี้[6] -
03:00 [16]โอลเมโด้รีโอบัมบา
เดลฟินเอสซี[7] -
03:00 [10]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส[11] -
03:00 [4]9 de Octubre
อูเรนเซ่ เอสซี[9] -
03:00 [2]ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
มาชัค รูนา[14] -
brazil youth (brazil youth)
03:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20)
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
03:30 [8]พลาซ่า โคโลเนีย
ซีเอ ริเวอร์เพลท[12] -
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
03:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
Guarani de Trinidad -
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
04:00 กวม (ญ)
เมียนมาร์ (ญ) -
04:00 เลบานอน(ญ)
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ญ) -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
05:00 [5]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
แอดเลติโก ทูคูแมน[19] -
05:00 [23]บานฟิลด์
ซีเอ ฮูราแคน[12] -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
05:00 [4]เซเลยา เอฟซี
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[17] -
CONCACAF League (CONCACAF League)
05:00 ซานโตส เด กัวปิเลส
Forge FC -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
05:30 [15]ซานหลุยส์ คิวโลต
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[3] -
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
05:30 เดปอร์ติโว เปไรร่า
ดิปอร์เทส โตลิม่า -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
05:45 [10]คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)[2] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
06:00 [28]นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี
Loudoun United[31] -
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
06:00 [5]วอลเตอร์เฟอร์เรตติ
จาลาปา[8] -
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
06:00 Sportivo Ameliano
ก๋วยลีน่า -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
06:00 [8]Atletico Ottawa
Valour[6] -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน