ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 21 ตุลาคม 2564ผลบอล 20 ตุลาคม 2564ผลบอล 19 ตุลาคม 2564ผลบอล 18 ตุลาคม 2564ผลบอล 17 ตุลาคม 2564ผลบอล 16 ตุลาคม 2564ผลบอล 15 ตุลาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 19 ตุลาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 06:20 | 4 Colatina ES |
1-1
1-1 |
Nova Venecia FC 2 | +1 ▼+0.75 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 06:30 | [2]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ |
2-0
0-0 |
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)[6] 1 3 | -1 ▼-0.75 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 2 [1]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล |
1-1
1-0 |
มอนต้า เอฟซี[15] 6 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:05 | 1 [6]เบลกราโน่ |
1-1
0-0 |
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้[15] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 07:10 | 3 [3]ซานมาร์ติน ทูคูมัน |
2-1
1-0 |
เทมเปอร์ลีย์[14] 3 | -0.75 | |
FT 07:30 | [10]แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร(N) |
1-0
1-0 |
อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า[11] 3 | -0.25 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 08:00 | 4 [11]บาแรนคิลล่า เอฟซี |
0-1
0-1 |
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[3] 4 | +0.25 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 08:10 | 2 Talleres de Maria Juana |
2-4
0-4 |
Sportivo Norte 3 | +1.75 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 08:30 | 1 Albion FC(N) |
2-0
0-0 |
แรมปรา จูเนียร์ 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 09:00 | 4 1 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) |
1-3
0-2 |
ปาชูกา(ญ) 2 | +1 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 10:00 | 2 [CB-9]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ |
1-1
0-0 |
ดินาโม บรีอันสค์[CB-1] 2 | +1 ▼▼▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 12:00 | 1 [CB-3]Dinamo Vladivostok |
0-0
0-0 |
เอฟเค การูก้า[CB-10] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 13:00 | 4 1 [CA-6]SKA Khabarovsk II |
1-1
0-0 |
Peresvet Podolsk[CA-4] 5 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women) | |||||
FT 13:00 | 1 Khukh Chononuud (W) |
4-0
2-0 |
Khovd Western (W) | -2.5 ▼-2.25 |
|
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
FT 13:15 | [10]เสฉวน(ญ)(N) |
0-1
0-0 |
เหอหนาน ฮุยซาง (ญ)[8] | - | |
FT 13:15 | [9]เจ้อเจียง(ญ)(N) |
0-2
0-1 |
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)[1] | - | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 14:00 | 1 [CHA CSLA-7]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี(N) |
1-3
1-2 |
เซินเจิ้น เอฟซี[CHA CSLA-3] 1 | +0.5 ▲▲▲ ▲▲+1.75 ▼▼+1.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 14:00 | 1 [8]เอฟเค ชิต้า |
1-0
0-0 |
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก[7] 2 | +0.25 | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 14:30 | 3 [CHA D1A-3]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) |
1-2
0-1 |
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[CHA CSLB-1] | +2.25 ▼▼▼+1.5 |
|
FT 14:30 | [CHA CSLB-6]หวูฮั่น ซอลล์(N) |
4-0
0-0 |
คิงดัว หวางยัง[CHA CSLA-8] 1 | -0.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲-2.5 ▲-2.75 |
|
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 14:30 | 2 Rangers SC |
6-1
3-0 |
Delhi United | +0.25 | |
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
FT 15:00 | [7]Beijing ZaoTai Womans(N) |
1-4
1-2 |
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)[4] | - | |
FT 15:15 | [2]เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)(N) |
2-0
1-0 |
Guangdong Meizhou Huijun (w)[3] | - | |
FT 15:15 | [6]เจียงซูซูหนิง(ญ)(N) |
1-0
0-0 |
ชานตง(ญ)[5] | - | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 15:15 | Putra Sinar Giri |
0-2
0-0 |
พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
denmark reserves league (denmark reserves league) | |||||
FT 15:30 | [4]ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) |
3-3
2-1 |
อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง)[3] | -0.25 | |
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 15:30 | 3 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) |
1-1
1-1 |
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 1 | -0.25 | |
FT 15:30 | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) |
2-3
0-2 |
มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 2 | -0.75 | |
european women (european women) | |||||
FT 16:00 | 1 ลัตเวีย (ญ) ยู19(N) |
0-3
0-2 |
โคโซโว(ญ) ยู19 | +0 ▲▲+0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 16:00 | 2 1 [WB-4]FK Yenisey-2 Krasnoyarsk |
0-4
0-2 |
FK Volna Nizhegorodskaya[WB-6] 1 1 | +0 | |
India Punjab Super League (India Punjab Super League) | |||||
FT 16:30 | 1 CRPF |
2-2
2-1 |
Sant Baba Bhag Singh FA | -0.75 | |
FT 16:30 | Jagat Singh Palahi FA |
2-2
1-2 |
Sikh Regiment Centre FC 1 3 | -0.5 | |
european women (european women) | |||||
FT 17:00 | มอลโดว่า (ญ) ยู19(N) |
0-0
0-0 |
แอลเบเนีย (ญ) ยู 19 | +0.5 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 17:00 | 3 ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19) |
3-2
3-2 |
เรอัล มาดริด (ยู 19) 3 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:00 | [CA-3]สโตรกิโน่ มอสโก |
5-0
1-0 |
Metallurg Vidnoye[CA-11] | -2 | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 17:00 | 4 ฮินดูสถาน เอฟซี |
1-1
0-1 |
Garhwal FC 2 | +2 | |
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women) | |||||
FT 17:00 | AGMK (w) |
1-1
1-0 |
Metalourg Bekabad Women 3 | +0 | |
FT 17:00 | 1 Lokomotiv Tashkent (w) |
1-0
1-0 |
Pakhtakor Tashkent (w) 1 1 | +1.25 | |
FT 17:00 | 1 Sevinch (w) |
1-0
1-0 |
Bunyodkor Tashkent(W) 1 | +0.75 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:30 | 2 [CA-5]คิมกี้(สำรอง) |
2-2
2-0 |
ซาเทิร์นมอสโก[CA-7] 2 | +0.25 | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 17:30 | 1 Khoromkhon Club |
1-2
1-2 |
Tuv Buganuud 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women) | |||||
FT 17:30 | 2 PFK Qizilqum Women |
2-1
1-0 |
Navbahor (w) 1 | +1.5 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 4 [WB-8]Khimik Dzerzhinsk |
0-1
0-1 |
ดินาโม มอสโก บี[WB-2] 2 | +1 | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 18:00 | [5]พริสตีนา |
2-1
2-0 |
Malisheva[6] | - | |
FT 18:00 | 1 [8]เคเอฟ เฟโรนิเคลิ |
0-2
0-0 |
เดริต้า จิลาน[3] | +0.25 | |
FT 18:00 | 4 [10]KF Ulpiana |
0-6
0-3 |
KF Llapi[7] | +0 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 18:00 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 |
5-0
1-0 |
ซัมกายิต เอฟเค 2 | - | |
FT 18:00 | เคชล่าเอฟเค 2 |
1-2
1-1 |
คาราบัค 2 | - | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 18:30 | 1 [CHA D1B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) |
1-2
0-1 |
เสฉวน[CHA D1A-4] | -1 ▼▼▼ ▼▼+0.25 ▼▼-0.25 |
|
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 18:30 | 2 ซิเลกอน ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
เปอร์เซรู เซรุย 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 18:30 | 2 คลับ บรูซ(ยู 19) |
1-1
1-0 |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) 2 | +0.75 ▼▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 18:30 | 5 1 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) |
1-3
0-1 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 1 2 | +1 ▲▲+1.5 ▼+1.25 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [12]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ |
2-1
1-0 |
พีริน บลากอเยฟกราด[13] 6 | -1 ▼-0.75 |
|
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 19:00 | 1 MFK Kezmarok |
0-3
0-1 |
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า[SVK D2-5] 2 | +1.5 ▲▲▲ ▲+2.5 |
|
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 19:00 | สโลวาเกีย(ยู 17)(N) |
5-0
3-0 |
อาร์มาเนีย(ยู 17) | -3 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 19:00 | 2 [1]นาซซาจี้ มาซานดาราน |
1-0
1-0 |
ฟาร์ เซปาซี่[16] 1 | -0.5 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 19:00 | 3 อินเตอร์ มิลาน(ยู19) |
2-1
0-0 |
เอฟซี เชอร์ริฟ(ยู 19) 3 | -4 | |
FT 19:00 | 1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) |
1-5
1-3 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | 3 [WB-5]Olimp-Dolgiye Prudy-2 |
0-2
0-2 |
คาชานก้า มอสโก[WB-3] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 3 1 [5]Kairat Moskva |
0-0
0-0 |
Dinamo Saint Petersburg[4] 4 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [CA-8]FK Znamya Noginsk |
1-4
1-3 |
โรดิน่ามอสควา[CA-1] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 19:00 | 4 [CB-11]FK Fakel Voronezh Youth |
0-0
0-0 |
โซโคล ซาลาตอฟ[CB-2] 3 | +2.25 | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 Bahir Dar Kenema FC |
3-0
1-0 |
Addis Ababa Ketema 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 19:00 | [1]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) |
4-1
3-0 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)[12] | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 1 [16]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) |
0-2
0-2 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)[7] 1 | -0.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 1 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) |
2-0
2-0 |
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 1 | +0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 19:00 | 2 ยูนิเรีย บาสคอฟ(N) |
0-4
0-2 |
ราปิด บูคาเรสต์ 2 4 | +0.25 | |
FT 19:00 | 4 1 อฟูมาติ |
3-2
1-1 |
Farul Constanta II 1 3 | -0.25 | |
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2) | |||||
FT 19:00 | 3 Al Kiswa |
1-1
0-0 |
Al-Dumair FC 3 | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 อัล-โมฮาฟซา |
0-1
0-1 |
Al-Yaqdhah 3 | -0.25 | |
FT 19:00 | 3 Al-Nabek |
0-3
0-1 |
อัล อราบี 1 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:10 | Ommal Hama |
0-1
0-0 |
Al-Horiyah | +0 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 19:30 | 4 [20]วิเทอเบเซ่ |
2-0
0-0 |
โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.[4] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
european women (european women) | |||||
FT 19:30 | บอสเนีย(ญ) ยู19 |
13-0
8-0 |
อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 | -3.5 | |
FT 19:30 | 1 เอสโตเนีย(ญ) ยู19(N) |
0-2
0-0 |
มอนเตเนโกร(ญ) ยู19 4 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 19:30 | 1 [14]เพย์กัน |
0-0
0-0 |
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี[4] 3 | -0.25 | |
FT 19:30 | 3 [5]ปาดิสเด เอฟซี |
0-0
0-0 |
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี[3] 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
Yemeni League (Yemeni League) | |||||
FT 19:30 | Al-Yarmok Rawda |
1-3
0-0 |
Al Helal Al-Sahely | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 19:30 | 4 [17]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี |
1-4
1-2 |
ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา[10] | +0 ▲▲+0.5 |
|
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 19:30 | 3 อัล-โตร่า |
2-5
1-1 |
อัล ซาเร 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:30 | 1 อัล ยาร์มุค |
4-0
2-0 |
มันชีอา บานี ฮัสซาน 3 | -1 ▲-1.25 |
|
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 19:30 | Illes Akademia U19 |
1-1
1-0 |
เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19) | +1.25 | |
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 19:30 | 1 [5]มิลล์วอลล์(ยู 23) |
3-1
0-1 |
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)[15] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 19:30 | 4 1 Royal sports pa |
3-0
0-0 |
Tiradentes PA 3 | -0.75 | |
FT 19:30 | Santa Rosa PA |
1-1
1-0 |
Caete FC | +1.5 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 19:30 | 1 Aseev U20 |
0-1
0-0 |
กัวเนีย (เยาวชน) 3 | +0.25 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
FT 19:45 | [15]Arar (Youth) |
2-1
0-1 |
Al-Jeel Youths[17] | - | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 20:00 | [3]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) |
7-2
3-1 |
GIF Sundsvall U21[4] | -2.25 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 20:00 | [FRA U19A-1]ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) |
3-0
1-0 |
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)[GER U19N-4] 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) |
3-0
0-0 |
สโลวาเกีย (ยู 16) | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | [9]ลูกิ อีเนอร์จีย่า |
0-1
0-0 |
FC Tver[1] | +1.5 ▼+1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 20:00 | 1 [2]เอฟเค เลนินกราเดทส์ |
2-0
1-0 |
Baltika-BFU Kaliningrad[10] 3 | -2.5 ▼-2.25 |
|
FT 20:00 | 3 [CB-4]ซัลยุต |
2-1
0-1 |
อาร์เซน่อล ตูล่า 2[CB-7] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | 3 [3]เอฟซี โอดินต์โซโว |
2-1
0-0 |
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[6] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 3 [WB-9]เชอตาโนโว มอสโก(N) |
2-3
0-1 |
เอฟซี มูรอม[WB-7] 1 4 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 1 [CB-5]เอฟเค อาร์ยาซาน |
1-0
1-0 |
อแวนการ์ด คุร์สค์[CB-6] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
Poland Regional Cup (Poland Regional Cup) | |||||
FT 20:00 | Orzel Subkowy |
0-6
0-1 |
GKS Przodkowo 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 เคเอ็มซี เอฟซี |
0-2
0-2 |
ยัง แอฟริกันส์ 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 4 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) |
1-2
0-2 |
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 3 | +0 | |
FT 20:00 | บานฟิลด์(สำรอง) |
6-0
2-0 |
โกดอย ครูซ (สำรอง) 4 | -0.75 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 20:00 | 2 CS Dinamo Bucuresti |
1-0
1-0 |
AS Dan Chilom 3 | -1.75 ▼▼▼-1 |
|
บุรุนดี ลีก (Burundi League) | |||||
FT 20:00 | [6]Le Messager Ngozi |
1-0
0-0 |
Royal Muramvya FC[10] | - | |
european women (european women) | |||||
FT 20:30 | อังกฤษ (ญ) ยู19 |
2-0
1-0 |
ลิกเตนสไตน์(ญ) ยู19 | - | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:30 | 2 [15]Tshakhuma TM |
2-2
0-0 |
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก[3] | +0 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 20:30 | 2 มิตรา คูการ์ |
2-0
2-0 |
คัลเทง พิวทรา เอฟซี 4 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 20:30 | 3 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) |
3-1
1-0 |
เอซี มิลาน(U19) 5 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 20:30 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) |
10-1
3-1 |
โรเซนบอร์ก (ยู 19) 1 | -2.25 ▼-2 ▲▲-2.5 |
|
european women (european women) | |||||
FT 21:00 | เวลส์ (ญ) ยู19 |
3-0
2-0 |
Andorra U19 (W) | - | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 21:00 | [7]Mjallby AIF U21 |
2-2
0-0 |
ออสเตอร์(ยู 21)[6] | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | [C-6]Orgryte U21 |
2-1
0-0 |
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21)[C-7] | -1 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | 1 [8]พูเอบลา (ยู20) |
2-1
1-0 |
Mazatlan U20[6] 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 [5]แอตลาส (ยู20) |
0-0
0-0 |
ครูซ อซูล(ยู20)[12] 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | [13]เกเรตาโร่ (ยู20) |
1-1
1-0 |
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)[14] | +0.25 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 21:00 | 1 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) |
2-0
1-0 |
ลิเวอร์พูล (ยู19) 2 | +0 | |
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 21:30 | 3 [SCO PR-4]เซลติก |
2-0
0-0 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[HUN D1-2] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 21:30 | [1]เซปาฮัน |
2-0
1-0 |
เมส ราฟซานจาน[16] 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [4]Desportivo Huila |
1-2
0-1 |
Sagrada Esperanca[12] | - | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 21:30 | 1 เอซีเอส เคซาร์ |
0-3
0-1 |
ASC Tidjikja 2 | +0 | |
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup) | |||||
FT 21:45 | 2 1 [KUW D1-3]อัล ซัลมิย่า(N) |
2-3
1-1 |
ไคตัน[KUW D1-9] 3 | -1 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 21:50 | 1 [1]อัล-อดาลห์ |
1-0
0-0 |
Al Sahel[11] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 22:00 | อังกฤษ(ยู 17) |
1-0
1-0 |
เบลารุส(ยู 17) | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
european women (european women) | |||||
FT 22:00 | โปรตุเกส (ญ) ยู19 |
1-2
0-0 |
สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:00 | สเปน (ญ) ยู19(N) |
3-0
2-0 |
สโลวะเกีย (ญ) ยู19 | -5 | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 22:00 | [5]คัลม่าร์ (ยู 21) |
2-3
1-0 |
ฮาล์มสตัด (ยู 21)[4] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | [C-4]Norrby IF(U21) |
1-5
0-3 |
ฮัคเค่น (ยู 21)[C-1] | +0.25 ▲+0.5 |
|
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division) | |||||
FT 22:00 | 3 [2]เมลคิยา |
3-1
1-1 |
ซิทรา[7] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 3 [5]บาห์เลน เอสซี |
3-1
3-0 |
คาลาลี[3] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [6]อัล ชับบับ |
7-0
2-0 |
อัล ทัดมัน[10] 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | [16]CSKA 1948 Sofia II(N) |
2-0
0-0 |
Septemvri Simitli[17] | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 22:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (ยู 19) |
7-0
4-0 |
เอฟเคกาบาลา(ยู 19) 2 | -3 ▲-3.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | 1 [CA-2]มอร์โด้เวีย ซารานสค์ |
5-1
1-1 |
เอฟเค โคลอมนา[CA-10] 3 | -2 ▼-1.75 |
|
FT 22:00 | [WB-1]ชินนิค ยาโรสลาฟ |
1-0
1-0 |
ซนามย่า ทรูด้า[WB-10] 2 | -2.75 ▼▼-2.25 ▲-2.5 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ |
0-0
0-0 |
Sidama Bunna 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 1 Leandro N. Alem Reserves |
1-0
0-0 |
Ferrocarril Midland Reserves 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 1 เรอัลพิลาร์(สำรอง) |
2-2
2-0 |
Victoriano Arenas Reserves 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:25 | [6]อัล โอลูบัช |
1-3
1-2 |
โอฮูด มีดินา[5] | -0.25 | |
FT 22:25 | 1 [17]Al-Ameade |
1-1
1-1 |
นาจราน[16] | -0.25 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 22:30 | 1 [16]มอนเตวาชี |
0-2
0-1 |
โอลเบีย[11] 2 | +0 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:30 | 2 1 [16]ทีเอส กาแล็กซี่ |
0-1
0-0 |
อามาซูลู[9] 2 | +0 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:35 | 1 [13]อัล-ราเบีย จิดดาห์ |
0-0
0-0 |
อัล-จีล[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | 2 1 [11]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ |
0-2
0-0 |
เมียดิซ เลกนิก้า[3] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B) | |||||
FT 22:59 | 1 อัล ชาฮานียา |
1-0
0-0 |
มูอิเทอร์เอสซี 3 | -0.75 | |
FT 22:59 | 2 รัสเซลล์ซิตี้(N) |
3-1
3-0 |
อัล บิดด้า เอสซี 4 | +0 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 22:59 | 4 อาซาม เอฟซี |
1-0
0-0 |
Namungo FC 2 | -1 ▼▼▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 23:10 | 4 เคอาร์ซี เกงค์(ยู 19) |
3-1
1-1 |
โคโลญจน์ (ยู 19) 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 23:30 | 3 [8]กุบบิโอ |
4-0
2-0 |
คาร์ราเรเซ่[9] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 23:30 | 3 [1]คอนอูมโบ ยูนิโด |
1-1
0-1 |
ดิปอรเต่ส เตมูโก[6] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 23:40 | 3 Medine Trarza |
1-2
0-1 |
ASC Tevragh Zeine 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 23:45 | 4 [TUR D1-3]เบซิคตัส เจเค |
1-4
1-3 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[POR D1-3] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 23:45 | 3 [BEL D1-2]คลับบรูซ |
1-5
0-2 |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้[ENG PR-3] 1 | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup) | |||||
FT 23:45 | [KUW D1-1]อัล นาสเซอร์(N) |
3-1
0-0 |
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี[KUW D1-8] | -0.75 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 23:45 | 1 Red Star-Penzing |
6-0
3-0 |
FCJ Alt Ottakring 2 | -1.75 ▲-2 ▲-2.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 20 ตุลาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 00:00 | 5 [9]ฮูเอสก้า |
0-0
0-0 |
มาลาก้า[13] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | [8]เอฟซี คาร์ทาเกน่า |
1-0
0-0 |
สปอร์ติ้ง กิฆอน[1] 1 3 | +0 | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 00:00 | [DEN D2A-10]โคลดิ้ง |
2-2
1-0 |
ไนโคบิ้ง เอฟซี[DEN D1-6] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 2 [5]แลนด์สโครน่า |
2-0
1-0 |
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[8] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [15]ฟัลเค่นเบิร์ก |
1-4
1-1 |
เฮลซิงบอร์ก[3] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 00:00 | 2 [6]คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ |
1-0
1-0 |
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[7] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 00:00 | โรมาเนีย(ฟุตซอล) |
0-2
0-0 |
Petrarca Padova C5 Futsal | - | |
FT 00:00 | คาตาเนีย(ฟุตซอล) |
2-4
1-1 |
CMB Matera Futsa | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 3 [1]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) |
1-1
1-0 |
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์[2] 7 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 3 [N(n)-8]ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) |
0-2
0-1 |
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก[N(n)-3] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 00:00 | 3 [8]วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก |
1-1
1-1 |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[10] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | [3]เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน |
3-0
2-0 |
เอสวี วาลส์-กรูนัว[9] | - | |
FT 00:00 | 1 [6]เอสวี เซเคอเคน |
0-1
0-1 |
เอสวี โกรดิก[8] 2 | -0.75 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:00 | 1 กรัตคอร์น |
2-1
1-1 |
SV Pachern 1 1 | -0.75 | |
FT 00:00 | 2 SK Furstenfeld |
1-1
1-0 |
ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 1 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) |
0-2
0-1 |
คิลเมส(สำรอง) 2 | +0.5 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 00:00 | 3 Sportunion Schonbrunn |
5-4
0-3 |
ฟาโวริตเนอร์ เอซี 2 | +2 ▲+2.25 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 00:00 | 2 1 Hapoel Dir Hana |
0-1
0-0 |
ไอรอนี่ บีไน คาบุล 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:00 | 1 1 SV Rochling Volkling |
0-4
0-1 |
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | +1.5 ▲+1.75 |
|
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 00:00 | FM Klaipedos |
3-6
2-1 |
Niesky 4 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:15 | [HOL D3-7]เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก |
2-3
2-2 |
เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) | -0.5 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 00:30 | 1 [17]ซีเอ พลาเทนเซ่ |
1-1
1-1 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล[14] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:30 | SG 2000 Mulheim-Karlich |
2-0
1-0 |
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 4 | +0.75 | |
FT 00:30 | 3 SV Morlautern |
2-2
1-0 |
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 6 | +1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | SV 19 Sevelen |
6-0
5-0 |
Union Wetten | -3 ▼-2.75 |
|
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 01:00 | 2 1 [KSA PR-5]อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) |
1-2
0-1 |
อัล ฮิลาล[KSA PR-7] 2 | +0.25 | |
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 01:00 | L84 Futsal |
5-0
2-0 |
Cormar Polistena Indoor Soccer 1 | - | |
FT 01:00 | Sandro Abate Avellino Futsal |
4-1
2-0 |
เปสคารา (ฟุตซอล) | - | |
bra spc (bra spc) | |||||
FT 01:00 | 3 Botafogo B SP |
2-0
0-0 |
เออี เวโล คลับ เอสพี 1 | -1.25 ▲▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 01:00 | 1 ซานโตส บี |
0-1
0-1 |
อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 4 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส |
0-0
0-0 |
แอตทิเบีย 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 [BRA SP-16]เซา คาเอตาโน่ |
4-0
2-0 |
ยูเวนตุส เอสพี[BRA SPB-10] 2 | +0 | |
FT 01:00 | 1 เซา เบอร์นาร์โด้ |
1-0
0-0 |
พรีมาเวร่า 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 เซา เบนโต้ |
0-1
0-0 |
โนโรเอสเต้ 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 [BRA SPB-3]ริโอ คลาโร่ |
0-2
0-0 |
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า[BRA SPB-8] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:00 | 1 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี |
0-2
0-1 |
โคเมอเชียล-เอสพี 4 | -0.75 ▼-0.5 ▼-0.25 |
|
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 01:00 | [ENG PU23B-5]เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) |
1-2
1-2 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG U23 D1-5] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 3 บียา ดาลมิเน(สำรอง) |
1-0
1-0 |
บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 1 1 | +0 | |
FT 01:00 | 4 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) |
3-2
2-2 |
เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) 1 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 2 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) |
1-1
0-0 |
แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) 1 2 | +1.5 ▼▼+1 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 5 Barra da Tijuca |
0-0
0-0 |
Buzios 5 | -0.25 | |
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 01:00 | 2 Sapucaiense RS |
3-0
1-0 |
Garibaldi 1 | +0.25 | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 01:15 | 2 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) |
4-1
1-1 |
เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 1 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | [BEL FAD-15]La Louviere Centre |
1-2
0-1 |
อันเดอร์เลช(ยู21)[BEL U21A-2] | +1 ▲+1.25 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 01:30 | [7]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) |
4-1
1-0 |
Real Betis Futsal[12] | - | |
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 01:30 | Lido Di Ostiav Meta Futsal |
2-2
1-1 |
Royal Saint Giuseppe Futsal 1 | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:30 | 2 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) |
2-0
1-0 |
นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:30 | 2 1 โปรเกรสโซ่(สำรอง) |
2-3
2-2 |
วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 4 | -0.5 | |
FT 01:30 | 1 1 Cerrito Reserves |
2-1
0-1 |
Villa Espanola Reserves 3 | -1.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 3 1 Pinheirense EC |
0-0
0-0 |
Villariga pa 3 | -0.5 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | 3 Aparecida EC U20 |
3-3
2-0 |
อนาโปลิน่า(ยู 20) 5 | +1.75 | |
FT 01:30 | 2 Aparecidense U20 |
1-1
0-1 |
เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 1 | -0.5 | |
FT 01:30 | 5 วิลา โนวา(เยาวชน) |
6-1
2-0 |
Itumbiara U20 6 | -3 | |
FT 01:30 | 4 โกยาส (ยู 20) |
3-2
0-1 |
Morrinhos U20 4 | -3.5 ▲-3.75 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 01:45 | 2 [10]แบรดฟอร์ด ซิตี้ |
1-3
0-1 |
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[11] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 1 [13]บาร์โรว์ |
1-1
0-1 |
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[24] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 01:45 | 4 1 [19]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
บริสตอล โรเวอร์ส[16] 2 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 2 [21]โอลด์แฮม แอทเลติก |
1-3
0-2 |
วอลซอลล์[18] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | [2]ฮาโรเกต ทาวน์ |
2-2
1-1 |
ทรานเมียร์ โรเวอร์[4] 1 | -0.25 | |
FT 01:45 | 3 [5]ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
1-2
1-2 |
สวินดอน ทาวน์[6] 2 | -0.25 | |
FT 01:45 | 1 [22]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ |
1-1
0-1 |
พอร์ทเวล[3] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | 2 2 [14]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ |
2-2
2-1 |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[23] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 1 [7]เลย์ตัน โอเรียนท์ |
1-1
0-0 |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[1] 1 | +0 | |
FT 01:45 | 3 [15]ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
0-0
0-0 |
โรชเดล[17] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [8]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ |
3-0
2-0 |
สตีฟเนจ โบโรห์[20] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:45 | 3 1 [12]คราวเลย์ ทาวน์ |
1-3
1-0 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[9] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 01:45 | 1 [24]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ |
2-2
1-0 |
ลูตัน ทาวน์[9] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 4 1 [15]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด |
1-2
1-1 |
มิลล์วอลล์[10] 1 | -0.5 | |
FT 01:45 | 2 [5]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส |
1-0
0-0 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[11] 3 | -0.25 | |
FT 01:45 | [6]สโต๊ค ซิตี้ |
0-1
0-0 |
บอร์นมัธ เอเอฟซี[1] 2 | +0 | |
FT 01:45 | 1 [13]บริสตอล ซิตี้ |
1-2
1-0 |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[12] | -0.25 ▼+0 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 01:45 | 2 [12]พอร์ทสมัธ |
0-4
0-1 |
อิปสวิช ทาวน์[15] 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 2 [5]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[2] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:45 | [19]ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
0-1
0-1 |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[8] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | [9]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[21] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:45 | 4 [22]ชาร์ลตัน แอธเลติก |
2-3
1-1 |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[11] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 1 [3]วีแกน แอธเลติก |
1-2
1-2 |
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[6] 3 | -0.25 | |
FT 01:45 | 3 [13]ลินคอล์น ซิตี้ |
0-1
0-1 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[17] 3 | -0.25 | |
FT 01:45 | 2 [20]จิลลิ่งแฮม |
1-0
0-0 |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[24] 2 | -0.25 | |
FT 01:45 | 1 [1]พลีมัธ อาร์ไกล์ |
3-0
2-0 |
โบลตัน วอนเดอเรอส์[10] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:45 | [14]เชลแน่ม ทาวน์ |
3-1
1-1 |
มอร์แคมบ์[16] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 1 [18]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[7] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:45 | 1 [23]ครูว์ อเล็กซานดร้า |
0-4
0-2 |
ซันเดอร์แลนด์[4] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 01:45 | 4 1 โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
2-2
0-1 |
อีสต์ไลก์ 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:45 | มอร์เพธ ทาวน์ |
1-3
0-2 |
ยอร์ค ซิตี้ | +0.75 | |
FT 01:45 | 3 1 กุยเซลีย์ |
2-1
1-0 |
แบล็คเลย์ ทาวน์ | +0.25 | |
FT 01:45 | 5 บักซ์ตัน เอฟซี |
1-1
0-0 |
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1 2 | -0.25 | |
FT 01:45 | เกทส์เฮด |
3-2
0-0 |
มาร์สค์ ยูไนเต็ด 3 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 01:45 | 4 เวย์เม้าท์ |
1-1
0-1 |
เยโอวิล ทาวน์ 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | เยท ทาวน์ |
1-0
0-0 |
โดเวอร์ แอทเตลิก | +0 | |
FT 01:45 | 1 น็อตต์สเคาน์ตี้ |
4-0
1-0 |
แทมเวิร์ธ 3 | -1.25 | |
FT 01:45 | 3 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 3 | +0 | |
FT 01:45 | 1 เร็กซ์แฮม |
2-0
1-0 |
มาร์รีน 3 | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 01:45 | 2 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น |
1-0
0-0 |
Pontefract Collieries 5 | -1.75 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 01:45 | [20]เมอร์ธีร์ทาวน์ |
0-3
0-0 |
พูล ทาวน์[4] | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:45 | 3 [5]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี |
1-2
0-0 |
เชสแฮม ยูไนเต็ด[14] 2 | -0.5 | |
FT 01:45 | 2 [12]สวินดอน ซูเปอร์มารีน |
0-1
0-0 |
ทอนตัน ทาวน์[6] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | [19]ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ |
3-2
2-0 |
ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์[17] | +0 | |
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League) | |||||
FT 01:45 | 2 AFC Sudbury |
4-2
1-1 |
กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ 3 | -1.25 | |
FT 01:45 | 2 1 มาร์โลว์ |
0-1
0-1 |
Hanwell Town 1 3 | -0.5 | |
FT 01:45 | 2 ซิทติ้งบอร์น |
3-2
2-1 |
วิทสเทเบิ้ล ทาวน์ | -0.75 | |
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 01:45 | [13]เมอร์สทัมเอฟซี |
4-0
1-0 |
โบเวร์ส พิทซี[19] | -0.25 | |
FT 01:45 | [21]ฮอร์สแฮม |
0-2
0-0 |
Cheshunt[8] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 1 [18]อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด |
1-2
1-1 |
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[7] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 01:45 | Cleethorpes Town |
3-1
0-1 |
สต็อคบริดจ์ | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:45 | 2 Spalding United |
4-3
1-2 |
Soham Town Rangers 4 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:45 | 3 Hebburn Town |
1-3
0-3 |
Brighouse Town 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 01:45 | Carme Dawson |
3-3
1-2 |
Pessah Lo Fano | - | |
Northern Ireland shield cup (Northern Ireland shield cup) | |||||
FT 01:45 | ลินฟีลด์ เอฟซี |
6-1
1-0 |
ดันเดลา เอฟซี | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 01:45 | คลิฟตันวิลล์ |
4-2
0-0 |
บังกอร์ | - | |
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 01:45 | [14]โลเวสทอฟต์ ทาวน์ |
1-0
0-0 |
รอยสตัน ทาวน์[5] | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | 2 [2]โคลวิลล์ ทาวน์ |
6-2
2-2 |
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต[1] | +0 | |
FT 01:45 | 2 [4]รูเชล โอลิมปิค |
4-1
2-0 |
บรอมส์โกรฟ โรเวอร์[13] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:45 | 3 [15]นีดแฮมมาร์เก็ต |
3-0
3-0 |
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์[10] 1 | -0.25 | |
FT 01:45 | [3]บานบุรี ยูไนเต็ด |
3-2
1-2 |
เลสตัน เอฟซี[8] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:45 | 2 [18]เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ |
1-0
1-0 |
ฮิทชิน ทาวน์[21] 1 | +0 | |
FT 01:45 | 1 [17]รัชเดน ไดมอนด์ |
0-1
0-0 |
บาร์เวล[12] 1 | -0.25 | |
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 01:46 | 2 ฮาร์โลว์ ทาวน์ |
3-2
1-1 |
Welwyn Garden City | -0.75 | |
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 01:55 | 4 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
3-2
1-0 |
บอสตัน ยูไนเต็ด 2 | +0.75 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 4 1 [7]เตเนริเฟ่ |
0-1
0-0 |
เออิบาร์[1] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 02:00 | 1 [UKR D1-2]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก |
0-5
0-1 |
เรอัล มาดริด[SPA D1-2] | +0.75 ▲+1 |
|
FT 02:00 | 2 [POR D1-2]ปอร์โต้ |
1-0
0-0 |
เอซี มิลาน[ITA D1-2] 5 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 1 1 [SPA D1-4]แอตเลติโก้ มาดริด |
2-3
2-2 |
ลิเวอร์พูล[ENG PR-2] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 1 [ITA D1-3]อินเตอร์ มิลาน |
3-1
1-0 |
เชอร์ริฟ ติราสโพล[MOL D1-3] 1 | -2.25 ▼-2 ▲-2.25 |
|
FT 02:00 | 2 [FRA D1-1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง |
3-2
1-1 |
แอร์เบ ไลป์ซิก[GER D1-8] 3 | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 02:00 | 2 [HOL D1-1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม |
4-0
2-0 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[GER D1-2] 1 | -0.25 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 02:00 | 4 [1]เรจเจียนา |
3-1
0-0 |
Ancona[3] 1 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 02:00 | 1 [2]เชเซน่า |
2-1
2-0 |
ปอนเทเดร่า[14] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 02:00 | 3 [17]กรอสเซโต้ |
1-1
1-0 |
เตราโม่[13] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 3 [8]ไอโมเลเซ่ |
1-1
1-0 |
ปิสโทลเซ่[20] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 3 [7]เปสคารา |
1-2
1-2 |
โมเดน่า[4] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 3 [12]เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า |
0-0
0-0 |
วิส เปซาโร[9] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 02:00 | 4 1 [19]เฟอร์มาน่า |
0-0
0-0 |
ลุคเชเซ่[15] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 02:00 | 1 [22]คิงส์ แลงลีย์ |
0-2
0-1 |
แฮร์โรว์ โบโร่[10] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League) | |||||
FT 02:00 | นอร์ทวูด |
0-1
0-0 |
บาซิงสโตค ทาวน์ 1 | +1.5 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 02:00 | 1 [13]เลบันเต(ฟุตซอล) |
5-3
2-2 |
บูเรลา(ฟุตซอล)[14] | - | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 4 [15]รีล โปโตซี่ |
2-1
2-0 |
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร[6] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:00 | 5 [4]เดปอร์เตส ซานตาครูซ |
1-0
1-0 |
แรนเจอร์ส ทัลค่า[9] 5 | -0.25 | |
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 02:05 | 1 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
1-1
0-0 |
โครินเธียน-แคชวลส์ 3 | -1.25 | |
Republic of Ireland FAI Intermediate Cup (Republic of Ireland FAI Intermediate Cup) | |||||
FT 02:10 | 1 เซนต์ แพทริค ไซ |
3-2
1-1 |
ยูซี ดับลิน 1 | -0.75 | |
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone) | |||||
FT 02:15 | 2 [10]เอซียูเวเนส โดกาน่า |
2-1
1-0 |
เอสพี โดมัญญาโน[2] 2 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 02:15 | 2 [12]SC Faetano |
0-1
0-0 |
ซาน โจวันนี[7] 3 | +0.25 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 02:30 | 2 1 [15]อิตติฮัด เด แทงเจอร์ |
0-2
0-1 |
เฟร์ ราเบท[5] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 02:45 | 1 [13]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ |
1-1
0-0 |
ราซิ่ง คลับ[11] 3 | -0.25 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 2 [14]เวลเลดูปา เอฟซี |
1-2
1-0 |
คอร์ตูลัว[4] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 03:00 | เอซี โคลีนา |
1-0
0-0 |
ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 4 | +0.5 | |
Panama First Division Women (Panama First Division Women) | |||||
FT 03:00 | 5 CD Universitario (W) |
0-3
0-3 |
Atletico Chiriqui (W) 2 | -0.25 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 03:15 | 1 ซีเอยูเวนตูเด้ |
1-0
0-0 |
โรชา เอฟซี 3 | -0.75 ▼▼▼+0 ▲▲-0.5 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 03:15 | 3 Huracan de San Luis |
1-0
0-0 |
Juventud Unida Universitario U20 3 | -1.5 | |
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 2 Parrillas One |
2-2
0-1 |
CA Independiente Siguatepeque 2 | +0.75 ▲+1 |
|
Panama First Division Women (Panama First Division Women) | |||||
FT 04:00 | 2 Costa Del Este FC (W) |
4-0
1-0 |
Alianza FC Panama (W) 3 | +0.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 04:15 | 3 [3]รอยัล พารี่ เอฟซี |
0-1
0-0 |
เดอะ สตรองเกสต์[4] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 04:30 | 3 [3]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ |
0-3
0-1 |
นูเบลนเซ่[11] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:00 | 2 [21]ปาโตรนาโต ปารานา |
3-3
2-2 |
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[8] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 05:00 | 1 [16]กัวเรตาโร่ เอฟซี |
1-0
1-0 |
มอนเทอร์เรย์[4] 1 | +0.5 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 2 1 [17]ลอนดริน่า พีอาร์ |
0-0
0-0 |
โกยาส[3] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:00 | 2 [14]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน |
0-0
0-0 |
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[16] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 3 [7]Monterrey B |
0-1
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า[6] 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 05:10 | 4 [BRA D2-19]คอนฟิแองก้า |
1-1
1-1 |
ซูซา พีบี[BRA PB-1] 5 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 05:55 | 3 วิลล่า เทเรซ่า |
1-2
0-1 |
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 2 | +0.75 ▼▼▼+0 ▲+0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 06:00 | 2 [9]เดปอร์เตส อิควิกกัว |
1-0
1-0 |
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[14] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 06:00 | 3 [7]โบญาก้า ซิโค |
3-1
2-1 |
เรอัล ซานตานเดร์[12] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 06:00 | 2 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
1-2
0-2 |
เบลา วิสต้า 1 4 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |