ราคาบอล.cc







ผลบอล 19 ตุลาคม 2564ผลบอล 18 ตุลาคม 2564ผลบอล 17 ตุลาคม 2564ผลบอล 16 ตุลาคม 2564ผลบอล 15 ตุลาคม 2564ผลบอล 14 ตุลาคม 2564ผลบอล 13 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 17 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 4 [4]เดปอร์ติโว เปไรร่า 3-0
1-0
อ็องเซ่ กัลดาส[19] 6 -0.5
-0.25
-0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 2 [12]ซีเอ ฮูราแคน 0-3
0-1
โบคา จูเนียร์ส[3] 2 +0
+0.5
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:30 2 [14]เอฟซี ซินซินเนติ 0-1
0-1
ออร์แลนโด ซิตี้[4] 2 +0.25
+0
+0.25
FT 06:30 2 1 [13]โตรอนโต้ เอฟซี 0-2
0-1
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[5] 1 2 -0.25
FT 06:30 2 [6]ดีซี ยูไนเต็ด 0-0
0-0
แนชวิลล์ เอฟซี[2] 2 -0.5
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 1 [8]ไมอามี่เอฟซี 0-0
0-0
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์[7] 3 -0.25
-0.5
-0.25
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:30 [9]Racing Louisville (W) 3-1
1-1
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)[8] 1 +0.25
+0.5
+0.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:30 6 Maryland Bobcats FC 2-1
1-0
Chicago House AC 2 -0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 1 [11]อเมริกา เอ็มจี 0-0
0-0
บาเฮีย บีเอ[17] 2 -0.5
-0.25
-0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 3 [8]แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0-1
0-0
คลับ อเมริกา[1] 1 +0.25
FT 07:00 2 1 [11]ปาชูก้า 1-1
0-0
ซานโตส ลากูน่า[10] 2 -0.25
-0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:00 [19]คอนฟิแองก้า 3-1
1-0
อาไว เอฟซี เอสซี[4] 2 +0.25
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:00 3 [9]ซีดี ชาลาเตนังโก 2-2
2-0
แอตเลติโก้ มาร์เต[8] 1 -0.75
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 07:00 1 [1]แอนติกา จีเอฟซี 4-0
2-0
ซีเอสดี โซโลลา[8] 2 -1.25
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 07:00 1 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 0-1
0-0
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 2 +1.5
+2
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
Postp 07:00 Santa Ana
AD Cariari Pococi -0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 7 [1]ดิเรียนเกน 4-2
2-1
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ[5] 2 -1
-0.75
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 07:00 1 โลรอส เดอ โคลิม่า 5-0
2-0
มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล 3 -0.75
FT 07:00 2 เอสตูเดียนเตส เตคอส 3-0
3-0
ยู.เอ.ซาคาเตคาส -0.25
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 2 RKSV Centro Dominguito 0-2
0-2
RKV FC Sithoc 2 -0.25
-0.5
FT 07:00 3 จอน ฮอลแลนด์ 0-2
0-2
เอสวีวิคตอรี่บอยส์ 4 -1
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 1 คลับ เนกาซ่า (ญ) 1-6
0-4
มอนเทอร์เรย์(ญ) 2 +2
+1.75
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 07:00 ซาปริสซ่า (ญ) 5-0
2-0
Dimas Escazu (w) 3 -0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:00 2 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 3-0
0-0
Union Cocle 2 -0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:05 2 [9]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1-0
0-0
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[17] 3 -0.5
-0.25
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 07:05 [3]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 2-1
1-1
Kansas City NWSL (W)[10] 1 -0.75
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League)
FT 07:15 3 CA Universitario Mendoza (W) 1-1
1-0
Gimnasia Mendoza (W) 2 +0.5
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:30 2 [11]ฮุสตัน ไดนาโม 2-1
2-1
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[1] 2 +0
-0.25
+0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 2 [W-5]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 3-1
1-0
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี[W-3] 6 +0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:40 1 [10]ซาน อันโตนิโอ 1-1
0-1
ทัลซ่า รัฟเนค[14] 4 -0.25
-0.75
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:45 3 [4]หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1-1
0-1
มูนิซิพาล ลิเมโน่[11] 2 5 -0.75
-1
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:00 1 [13]Austin FC 0-1
0-1
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[5] 3 +0
-0.25
+0
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 2 [12]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-1
0-1
ซานต้า เทคล่า[10] 7 -0.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 1 [2]เรอัล ซีดี เอสปานา 2-1
0-0
พลาเทนเซ่[10] 4 -1.75
-1.5
FT 08:00 3 1 [8]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 0-1
0-0
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม[4] 2 +0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:00 3 [12]มาคาร่า อัมบาโต้ 2-1
0-0
แอลดียู กีโต้[5] 2 5 +0.5
+0.75
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 1 Laugu United 1-3
0-3
ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 2 +1.25
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 08:00 1 Aldariin Daichid (W) 2-1
0-0
Deren (W) -0.5
+0
USA Independent League (USA Independent League)
FT 08:00 3 San Diego 1904 FC 1-2
0-0
ดีทรอยต์ ซิตี้ +1.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 [1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-1
0-0
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[9] 2 -1.25
-0.5
-0.75
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:15 2 [1]ซีดี วิด้า 2-1
1-1
ซีดี โอลิมเปีย[5] 1 6 +0.25
+0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:30 2 [6]รีล ซอลต์ เลค 3-1
1-0
โคโลราโด ราปิดส์[3] 3 -0.25
+0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 2 [7]ครูซ อาซูล 1-1
1-1
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[5] 1 -0.25
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 4 1 [22]Oakland Roots 0-1
0-1
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[13] 3 -0.25
+0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 5 1 [1]เฮเรดิอาโน(N) 0-0
0-0
อลาจูเรนเซ่[2] 3 -0.5
+0
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 09:00 2 [1]ซีแอตเติล เรน (ญ) 0-2
0-1
วอชิงตัน สพิริท (ญ)[3] 2 +0
-0.5
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 1 เอฟซี ทูซอน 3-1
1-1
Tormenta FC 3 -0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 4 [2]เรอัล เอสเทล 1-0
1-0
มานากัว เอฟซี[3] 1 -0.75
USA Independent League (USA Independent League)
FT 09:00 1 LA Force 0-0
0-0
New Amsterdam -0.5
FT 09:00 1 California Utd Strikers 1-1
0-1
Stumptown Athletic FC -0.5
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 09:00 2 Capitalinos FC 2-1
1-1
Deportivo Barberena FC 3 +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:35 3 [6]แอลเอ กาแลกซี่ 2-1
0-0
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[4] 2 -0.5
-0.75
-0.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 09:45 Shriker osaka Futsal 1-2
1-1
fugador sumida Futsal -
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 10:00 Khovd Western (W) 2-5
1-4
Shine Yarmag (W) 1 +1
+1.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:10 Kula FC 0-5
0-2
เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ +2.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:00 1 [11]ฟาเจียโน โอคายามา 3-0
1-0
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[21] 1 -0.25
-0.5
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [7]AS Harima ALBION Womens 1-1
0-0
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[3] +0.5
FT 11:00 [10]สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 1-2
0-2
ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)[1] +1.75
FT 11:00 [12]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 1-1
0-0
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)[2] +1
+1.5
FT 11:00 [8]เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-1
0-0
โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)[6] 1 +0.25
FT 11:00 [11]แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 0-1
0-0
เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)[5] +0.5
FT 11:00 [4]มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 0-0
0-0
Orca Kamogawa FC (w)[9] -0.5
-0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [1]Ban Di Tesi Iwaki 0-2
0-1
โซนี่ เซนได[4] -
FT 11:00 1 [8]โอซาก้า เอฟซี 1-1
1-0
FC Tiamo Hirakata[3] +0.25
FT 11:00 [7]รัน เมล อาโอโมริ 1-1
0-0
เวียร์เทียน คูวานะ[9] -
FT 11:00 [11]บิวาโกะ ชิงะ 1-2
0-1
วาสป้า โออิตะ[5] +0.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [2]มิยาซากิ 3-2
2-1
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[7] 2 -0.5
-0.25
FT 11:00 1 [3]คาเตอเลอร์ โตยามา 1-0
1-0
คามาทามาเร่ ซานูกิ[13] 1 -0.75
FT 11:00 [14]ไกนาเร โตโตริ 1-2
1-0
โยโกฮามา เอสซีซี[9] 2 +0
-0.25
FT 11:00 [11]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1-1
0-0
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[5] 1 -0.25
+0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 11:00 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง)
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) -
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 11:00 [1]ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 1-0
1-0
โนจิมะ สเตลลา(ญ)[6] 2 -2
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
Pend 11:15 Peace Does Machida Futsal
นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:30 1 [9]บูโชน เอฟซี 1995 0-1
0-0
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[1] 2 +0.5
+1
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 11:30 [AUS SASL-7]อดิไลเด้ โอลิมปิค 0-1
0-1
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[AUS D1-1] 1 +1.5
+1.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:45 1 Lions FC U23 1-0
1-0
Moreton Bay United U23 1 +0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 1 [8]แกงวัน เอฟซี 2-1
1-1
กวางจู เอฟซี[12] 3 -0.5
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 [19]โออิตะ ตรินิต้า 2-0
0-0
เวกัลตา เซนได[20] 1 +0
-0.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 12:00 2 [KOR D1-7]โปฮัง สตีลเลอร์(N) 3-0
0-0
นาโกย่า แกรมปัส เอต[JPN D1-4] -0.25
+0
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [18]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-2
0-1
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[3] +0.25
+0
FT 12:00 2 [14]โทชิกิ เอสซี 1-1
1-1
จูบิโล อิวาตะ[1] 2 +0.5
+0.75
FT 12:00 2 [9]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 2-1
1-0
โอมิยะ อาร์ดิย่า[15] 3 -0.25
FT 12:00 2 [17]รีโนฟา ยามากูชิ 2-2
1-1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[10] +0.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 1 [8]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1-3
1-3
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[10] -0.25
+0
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 12:00 Broadbeach United SC (w)(N) 1-0
1-0
เอซี คาริน่า (ญ) 1 1 -2
-1.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 2 1 [6]กวางจูกวางซานเอฟซี 1-4
1-2
ชิฮุงชิ ซิตี้[2] +0.5
FT 12:00 1 [5]ชุงจูซิติเซ็น 1-0
0-0
ยังพย็อง[12] 2 -0.75
FT 12:00 [14]จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1-3
0-0
Yeoju Sejong[13] -0.5
-0.25
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 12:00 Khoromkhon Club (W) 0-4
0-3
Khukh Chononuud (W) +2

+3.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 12:00 1 [8]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0-3
0-1
เวกัลตา เซนได (ญ)[2] +0.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:10 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 1-3
0-0
FC Isabel United 2 +0.5
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 12:30 1 [10]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 3-2
2-0
แฮปปี้ วัลเล่ย์[13] 3 +0
-0.25
+0
FT 12:30 [14]ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 1-3
1-1
Kai Jing[9] 2 +1.5
+2
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 12:30 [11]Chelsea FC Soccer School (HK) 0-2
0-1
ตวนมุน เอสเอ[5] +0.25
FT 12:30 [1]Yau Tsim Mong 5-1
3-0
ฟู มูน เอฟซี[10] +0.25
FT 12:30 [12]กุ๊นถอง 1-1
0-0
Kwong Wah AA[8] +0.25
Postp 12:30 [13]มูทัล เอฟซี
ฟลาเวอร์[14] +1
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 13:00 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1-2
1-0
คาปาลาบา(ญ) 2 +0
-0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 13:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 1 [1]โปชอน เอฟซี 4-0
0-0
ชุนชอนซิติเซ็น[9] 1 -1.75
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
Pend 13:30 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล
Kitakyushu Futsal -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 14:00 1 [16]เธสปา คูซัทสึ 1-1
1-0
เกียวโต แซงก้า[2] 2 +0.5
+0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 14:00 3 [3]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 4-1
2-1
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[7] 1 -1.25
-1.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 4 [4]ชุนนัมดรากอนส์ 2-0
1-0
ปูซานไอปาร์ค[5] 3 -0.5
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 14:00 1 [6]เอฟซี กิฟู 2-2
1-1
กรุลล่า โมริโอกะ[4] 2 -0.5
-0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:30 2 [1]อัลบานี ครีก(N) 1-1
0-1
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[4] 1 -1.75
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 2 [10]ซัมซุยโป 0-1
0-0
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[11] 2 -0.5
-0.25
FT 14:30 1 [5]วิงยี เอฟที 0-1
0-0
หยวน ลอง เอฟซี[3] 2 -0.25
+0
FT 14:30 1 [6]วอง ไท ซิน 0-4
0-1
โวฟูไทโป[4] +0.25
+1
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 1 [2]เกาลูน ซิตี้ 2-1
0-0
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[7] 1 -1.5
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 14:30 5 [HK PR-5]เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 3-3
2-2
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[HK PR-2] +1
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:40 1 [1]ชาทิน 2-1
2-0
ซิติเซ่น[12] 1 -1.5
FT 14:40 2 [2]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 3-2
1-1
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[9] 3 +0.5
+1
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 15:00 1 [14]เซตีซู 1-2
0-0
เอฟเค ทารัซ[11] 2 +0.25
+0
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:00 2 1 [M-2]บานิค ออสตราว่า 2 2-4
2-1
เอสซี ซนอย์โม[M-18] 4 -2
-2.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 15:00 4 1 [10]ไดนาโม บรานัวล์ 1-1
1-0
เออทิช 1946ออมส์[7] 2 +0
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 15:00 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 2-2
1-2
ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 2 -0.25
Romania Liga 2 Women (Romania Liga 2 Women)
Pend 15:00 Onix Ramnicu Sarat Women
Selena SN Constanta (w) +2
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:15 1 [14]วิคตอเรีย ซิซคอฟ(N) 1-2
1-0
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[16] 3 -0.5
-0.25
-0.5
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:15 2 [B-7]ฮราเดตซ์กราลอเว บี 1-1
1-0
สโลวาน เวลวารี่[B-10] 2 -0.5
FT 15:15 3 [8]แอดมิร่า ปราฮา 2-2
1-1
เอฟเค คราลุฟ ดวูล[1] 2 -0.5
-0.25
FT 15:15 2 1 [B-13]คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1-1
1-0
จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ[B-16] 3 -1
-1.25
FT 15:15 1 [5]สลาเวีย ปราก 2 1-2
1-2
สลาโว วีเซลัด[7] 2 -0.75
-1
FT 15:15 1 [B-9]ดุคลา ปราก บี 3-0
3-0
เทปลิซ บี[B-6] 1 -0.5
-0.25
FT 15:15 [B-5]ปาร์ดูบีค บี 2-1
2-1
โบฮีเมียนส์ 1905 บี[B-12] 3 -0.5
-0.25
+0.5
FT 15:15 [M-6]สโลวัคโก้ 2 4-0
2-0
ดอลนี่ บินิซอฟ[M-13] 3 -1.75
-2
FT 15:15 2 [M-3]ซิกม่า โอโลมุช บี 5-1
2-1
เอสเอฟเค โชวิน่า[M-15] 2 -1.5
-1.75
-2
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 2 [7]พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) 2-1
0-0
บาหลี ยูไนเต็ด[4] 1 1 +0.25
+0.5
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:15 Velka Bites 1-4
1-4
Sardice +1.25
FT 15:15 FC Strani 3-3
1-0
FC Prerov +1
FT 15:15 โอปาว่า 2 7-0
3-0
So Bruntal -0.75
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 15:15 3 FC Velke Mezirici B 3-2
1-2
Zirovnice 3 +0
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 15:30 3 [3]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 3-1
1-1
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[12] 2 -1
-1.75
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:30 2 [4]สปาร์ตาปราก 2 4-0
1-0
ทริเน็ค[15] 2 -1
-0.75
-1
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 15:30 2 [8]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 2-0
0-0
สลาโว วีเซลัด[10] 2 -0.75
-1
-1.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 15:30 Jednota Banova 0-0
0-0
FTC Filakovo -0.75
FT 15:30 Raca Bratislava 2-0
0-0
อินเตอร์ บราติสลาวา -0.25
-0.5
-0.25
FT 15:30 เอฟเค โปปาร์ด 2-0
0-0
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว +0
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 1 [11]เอฟเค ไพรบราม บี 0-2
0-1
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี[10] 2 -0.75
FT 15:30 1 [9]พัลเซ่น 2 3-1
1-0
เอฟซี ปิเซ็ค[3] 3 -0.25
-0.75
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 15:30 3 [5]First Vienna women (W) 3-0
1-0
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)[7] 2 -0.75
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 15:30 [3]เอสวีจี ไรชีเนา 2-0
0-0
SV Telfs[1] +0
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 กองเรือยุทธการ 0-4
0-2
พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี +1

+2.25
FT 15:30 3 Inter Bangkok 0-1
0-0
สยาม เอฟซี 2 +0
FT 15:30 4 Muangnont Bankunmae FC 1-1
0-1
Royal Thai Air Force FC 3 -0.75
FT 15:30 1 สุรินทร์ เอฟซี 2-2
1-2
Udon United 3 -0.25
FT 15:30 2 ชัยนาท ยูไนเต็ด 0-0
0-0
ปทุมธานี ยูไนเต็ด 1 -0.5
-0.25
FT 15:30 3 ศรีสะเกษ เอฟซี 2-0
1-0
ยโสธรเอฟซี 8 -0.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 15:30 ASK Klagenfurt 3-5
1-2
เคเอซี 1909 -0.25
FT 15:30 สโลวาน เอชเอซี 1-1
1-0
เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน +0.75
+1.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 15:30 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 3-1
1-0
CD Juan Grande (w) -0.5
Greece U19 (Greece U19)
FT 15:30 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 1-2
0-2
โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) -0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 15:45 1 [8]กาญารี่(เยาวชน) 0-1
0-0
ซัสเซาโล่(เยาวชน)[14] 4 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 15:45 Uhlenhorster SC Paloma 2-2
1-1
SC Concordia Hamburg +0
Pend 15:45 HEBC Hamburg
Hamburger SV III +0
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:55 FK Macva Sabac U19 1-2
1-1
เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) +0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 2-0
2-0
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1 -2.5
-2.25
FT 16:00 1 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 1-2
0-2
เนิร์นแบร์ก(ญ) 2 +0.5
+0.75
+0.25
FT 16:00 2 Elversberg (W) 1-2
1-0
เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) 2 -1
-1.75
-1.25
FT 16:00 1 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 3-1
2-1
บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2 -0.75
Pend 16:00 Herforder SV (w)
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) +0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 16:00 2 [12]ทอม ทอมสค์ 1-0
0-0
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[4] 1 +0.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 16:00 [11]FC Rohoznik 0-1
0-0
ฮูเมนเน่[2] 1 +0.75
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 16:00 2 [4]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0-2
0-1
โทบอล คอสตาเนย์[2] 1 +0.5
+0.75
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 16:00 [2]เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 3-2
2-2
เอฟซี ออร์ดิโน[5] -0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:00 1 ซานทูซู เอฟซี 0-2
0-0
เอสดี เบียไซน์ 1 -0.5
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 16:00 เทรนซีน (ยู 19) 4-1
3-1
FC Petrzalka U19 -0.75
FT 16:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 1-2
0-0
เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) +0
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 16:00 [5]อีกิบาสตัซ 7-0
1-0
ไบโคนูร์[10] -1.5
-2.25
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 16:00 [4]Austria Wien (W) 6-1
3-0
แวคเกอร์ ติโรล (ญ)[8] -2
-2.5
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 16:00 2 [S-20]Kassel U19 0-5
0-2
เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)[S-15] +2.25
+2
FT 16:00 2 [S-8]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 0-0
0-0
เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)[S-7] 2 -1.25
-1.5
Postp 16:00 [W-9]โคโลญจน์ (ยู 19)
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19)[W-3] -
FT 16:00 2 1 [W-14]โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 4-2
2-0
พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19)[W-5] 2 +0
Pend 16:00 [17]วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)[8] +1
+1.25
FT 16:00 2 [3]โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 1-0
0-0
Eimsbutteler TV U19[15] -0.75
FT 16:00 1 [W-11]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 2-1
1-0
วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19)[W-6] 2 -0.5
FT 16:00 [16]คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) 0-1
0-0
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)[7] +0
FT 16:00 [W-13]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 2-1
0-0
อาเค่น ยู19[W-17] -2
-2.25
FT 16:00 [W-2]ชาลเก้ 04 (ยู 19) 8-0
3-0
เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19)[W-8] 2 -2
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 16:00 [5]โมรอน บีเค (ญ) 0-3
0-2
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)[6] 2 -0.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 16:00 ยูเนี่ยนอินส์บรุค 5-2
1-2
FC Zirl -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 16:00 MKS Slask Swietochlowice 2-6
1-0
Szczakowianka Jaworzno +0.25
+0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 16:00 บีเอสซี ฮาสเตดท์ 2-3
2-1
แวร์เดอร์ เบรเมน 3 +0.5
+1
Pend 16:00 อีเอสซี กีสเตมานดี
บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา +0
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 16:00 Diosgyori VTK II 4-0
2-0
Tallya -1.25
FT 16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 1-2
1-0
อีเอสเอ็มทีเค -0.5
FT 16:00 Gyori ETO FC II 5-1
2-1
Zalaegerszegi TE II -0.75
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 Dinamo Bucharest U19 7-1
3-1
CSA Steaua Bucuresti U19 +0
FT 16:00 FC Ripensia Timisoara U19 4-1
1-1
LPS Bihorul Oradea U19 -1.75
-2.5
FT 16:00 ACS Sepsi U19 3-2
1-2
CSM Politehnica lasi U19 +0
-0.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 16:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 1-0
1-0
โอลิมเปียกอส(ยู 19) +0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 16:00 ซีดี โรด้า (ยู 19) 3-1
1-0
La Nucia U19 -1.25
-1.5
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 16:00 Trnje 0-0
0-0
เอ็นเค ฟราบ -0.75
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
FT 16:00 1 Herentals FC 3-0
1-0
ฮาราเร ซิตี้ 1 5 +0.5
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 16:00 1 BE1 NFA 1-2
0-2
เอครานาส 3 +0
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 16:15 [5]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 1-5
0-2
สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)[11] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:15 AD Complutense Alcala 0-4
0-2
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี +0.5
+0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 16:30 [14]Zha Buse U19 1-4
0-2
Warta Poznan Youth[13] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Pend 16:30 Giner Torrero
Santa Anastasia -
FT 16:30 ซานราฟาเอล 2-0
0-0
ยูดี คอเยเรนเซ่ -0.5
-0.75
Pend 16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส
เกตาเฟ่ บี -0.25
FT 16:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-1
0-1
Torrejon CF +0.25
FT 16:30 4 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 0-1
0-0
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน +0.25
FT 16:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 3-0
2-0
ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส -0.5
-0.25
FT 16:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 3-1
1-1
Barbastro +0
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:30 1 [9]เออิบาร์ (ญ) 1-2
1-1
เรอัล เบติส ( ญ )[11] 4 +0
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 1 [2]เอฟซี อันยาง 2-1
0-0
โซล อี-แลน เอฟซี[10] 4 -0.75
-0.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:30 [3-5]เอสดี ฟอร์เมนเตรา 1-0
1-0
ซีดี เอโบร[3-10] -0.25
+0
-0.25
FT 16:30 4 [4-4]ซีดี โคเรีย 3-1
2-0
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้[4-7] 2 +0.25
+0
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:30 4 1 [17]เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 0-4
0-1
ปิโตรลูล โปรเอสติ[1] 3 +0.5
+0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 16:30 บิลเบา(ยู19) 0-1
0-0
ซีดี อลาเบส(ยู 19) -1
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 16:30 FK Alga Bishkek 4-1
0-0
FK Kara-Balta -1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Pend 16:45 UP Plasencia
CF Trujillo -
FT 16:45 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 1-1
0-1
CD Mirandes B +0
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:00 1 [POR D2-15]วาร์ซิม 1-1
0-0
มาริติโม่[POR D1-13] 1 3 +0.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 17:00 2 [KOR D1-2]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 2-2
1-2
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[KOR D1-1] 4 +0
-0.25
+0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 17:00 2 1 [12]ตอร์ปิโด มินส์ค 0-0
0-0
เอฟซี โกเมล[5] 1 +1
+1.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 1 [11]โดลโกพรูดนี่ 0-0
0-0
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[1] 1 +0.75
FT 17:00 3 [13]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-0
1-0
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2[16] 2 -0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 17:00 1 [8]เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-2
0-1
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[5] 2 +0.5
+0
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [15]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 2-3
0-0
เลช พอซนาน (เยาวชน)[3] -
FT 17:00 [12]Stal Rzeszow Youth 4-1
0-0
คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)[1] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Pend 17:00 RSD อัลกาล่า เอนาเรส
ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด -1
FT 17:00 Miguelturreno 0-4
0-4
ยูบี คอนเควนเซ่ -0.25
FT 17:00 ซีดี วาเรีย 3-2
1-0
CA River Ebro -1
FT 17:00 ฮอสปิตาเลย์ 2-1
1-0
EC Granollers -1
Pend 17:00 AD Villaviciosa De Odon
อัลคอร์ค่อน บี +0.25
FT 17:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 3-1
2-0
Portmany -0.75
-1
FT 17:00 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 2-2
0-1
ซีดี เตรรา +0.75
Pend 17:00 ซีดี เมียยาดาส
โมราโล ซีพี -
FT 17:00 CD Badazus II 0-2
0-2
โอลิเวนซา เอฟซี +0
FT 17:00 ซาลามังก้า 2 1-2
0-1
CyDL Jupiter Leones +0.75
FT 17:00 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 3-1
0-1
Anaitasuna +0.75
+1
FT 17:00 Mazarron CF 1-1
1-0
ลา ยูเนียน ซีเอฟ +0.75
+1
FT 17:00 CD Llanes 0-0
0-0
ซีดี ลีอัลตัดท์ -1
-0.75
FT 17:00 SD Lenense 1-0
0-0
อูรากา -0.5
-0.25
FT 17:00 เฮอร์คิวลีส2 0-2
0-1
Athletic Torrellano -0.25
FT 17:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 1-1
1-0
อัลบาเซเต้ 2 -1
FT 17:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 0-1
0-0
อาร์ซีดี คาราบันเซ่ -1.25
-1
FT 17:00 ซีดี คาเบเซนเซ 1-2
0-1
ลูเซน่า +0.25
+0.5
FT 17:00 Castellon B 2-1
1-0
ชิลลา ซีเอฟ +0.25
Pend 17:00 ซีดี โควาดอนก้า
เอล ซาน มาร์ติน -
FT 17:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 5-0
1-0
ซีดี ทุยล่าร์ -0.5
FT 17:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 1-4
0-1
ซีดี เอล ปาโล -0.25
FT 17:00 ยูดี ลอส บาร์ริออส 3-1
2-1
CD Pozoblanco +0
-0.5
Pend 17:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้
ซีดี อัลกูไนโน -0.5
+0
+0.5
Pend 17:00 ซีอี เมร์คาดัล
CE Campos -
Pend 17:00 Ursaria
Flat Earth FC -0.25
Pend 17:00 ยูดี มาร์เบลล่า
แอตเลติโก้ มาลากูโน +0
Pend 17:00 SD Navarro CF
Real Titanico Laviana -0.5
+0
FT 17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 2-0
0-0
โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ +0.5
+0.25
FT 17:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 1-0
0-0
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล -0.75
-0.5
-0.75
FT 17:00 EG El Palmar 1-0
1-0
เดปอร์ติวา มีเนอร่า -0.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 17:00 [10]เจเคเวลโค่ทาร์ทู 2-3
0-2
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[5] +1.25
+1
+1.5
FT 17:00 [6]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 3-2
1-2
ปาร์นู เจเค[8] -1
-1.5
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 17:00 [1]อ็อคเซเปส 3-1
1-1
คีแรนไชม์เคนท์[4] -0.25
-0.75
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 17:00 [6]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 5-3
4-1
คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี[4] +0
FT 17:00 [8]Vandra JK Vaprus 1-5
0-1
นอมเม่ เจเค คาลจู 2[9] -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 17:00 [B-4]FC Neftgazmontaj 3-1
0-0
เอฟเค กิฟดูวอน[B-2] -
FT 17:00 [B-9]เอฟเค ชิกาทอย 2-4
0-0
FC Zhomboy[B-10] -
FT 17:00 [B-6]บุนยอดกอร์ 2 4-1
0-0
Jizak[B-11] -
FT 17:00 [B-7]FC Lochin 1-5
0-0
Navbahor Namangan B[B-3] -
FT 17:00 [B-8]Paktako 79 1-0
0-0
โลโคโมทีฟ บีเอฟเค[B-5] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 3 [6]มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0-1
0-0
CD Alaves (W)[7] 2 -1
FT 17:00 [12]สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0-5
0-1
บาร์เซโลน่า(ญ)[1] +5.25
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 17:00 1 [2]Sturm Graz/Stattegg Womens 1-1
1-1
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)[1] 2 +2
+2.75
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 17:00 WAPDA FC 3-0
1-0
มุสลิม เอฟซี -0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 [10]เลกาเนส บี 1-2
0-1
Bergantinos CF[9] 4 +0
-0.25
FT 17:00 1 [5-10]ยูดี เมลิลล่า 3-1
1-1
UD Socuellamos[5-16] -0.25
FT 17:00 1 [17]มอสโตเรส 0-0
0-0
Arenteiro[13] 2 +0
FT 17:00 1 [3-7]อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1-1
1-0
เอสดี ทาราซอนนา[3-13] 2 -0.5
FT 17:00 1 [4-11]ซีดี มอนติโฆ่ 1-0
1-0
เบเลซ ซีเอฟ[4-15] 1 -0.25
+0
FT 17:00 1 [3-4]Cerdanyola del Valles 3-1
1-0
Ibiza Islas Pitiusas[3-9] 6 +0
FT 17:00 5 [5-8]แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 1-2
0-1
มัล เมนอร์[5-9] 3 -0.25
FT 17:00 4 [4-5]เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 2-2
1-1
เอดี เซวตา[4-9] 3 -0.25
FT 17:00 3 [3-16]SD Huesca II 2-1
1-1
เออี พรัท[3-6] 2 +0
-0.25
+0
FT 17:00 2 [3-2]เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 2-2
2-0
ซีอี ยูโรปา[3-14] -0.25
-0.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 17:00 1 [C-8]อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 1-0
1-0
พีเอส เคมิ คิงส์[C-12] 4 -2.5
-2.75
-3
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
Postp 17:00 [B-9]Salgueiros U17
Seia FC(U17)[B-12] -
Postp 17:00 [C-3]มาเรียลวาส ยู17
Uniao Almeirim U17[C-11] -
Postp 17:00 [C-2]Sacavenense(U17)
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17)[C-1] -
Postp 17:00 [B-4]ทอนเดลา(ยู 17)
แอนาเดีย(ยู 17)[B-3] -
Postp 17:00 [C-7]Loures(U17)
อูเนียว ไลเรีย(ยู 17)[C-4] -
Postp 17:00 [11]คาซ่า เพีย เอซี ยู 17
เบเลเนนส์(ยู 17)[4] -
Postp 17:00 [B-11]เรกัว ยู17
Lusitania Lourosa U17[B-8] -
Postp 17:00 [A-4]เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17)
ชาเวช(ยู 17)[A-8] -
Postp 17:00 [C-6]Sintrense(U17)
Torreense U17[C-8] -
Postp 17:00 [A-9]Merelinense U17
Limianos(U17)[A-11] -
Postp 17:00 [1]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17)
วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17)[3] -
Postp 17:00 [A-3]พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17)
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17)[A-5] -
Postp 17:00 [B-2]ปาโดนเซ่(ยู 17)
CA Fundao U17[B-10] -
Postp 17:00 [C-10]เปนิคี(ยู17)
ฟาตีมา(ยู17)[C-5] -
Postp 17:00 [9]Oeiras(U17)
Praia Milfontes(U17)[12] -
Postp 17:00 [7]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17)
เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17)[6] -
Postp 17:00 [A-6]ริโอ อาฟ(ยู 17)
GD Braganca(U17)[A-10] -
Postp 17:00 [10]ลัวเล็ทตาโน(ยู 17)
จีดี เอสโตริล(ยู 17)[8] -
Postp 17:00 [B-5]เบาวิสต้า(ยู 17)
ปอร์โต้(ยู 17)[B-1] -
Postp 17:00 [A-2]Uniao Nogueirenes U17
เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17)[A-1] -
Postp 17:00 [5]โควา พีดาเด้(U17)
เบนฟิก้า(ยู 17)[2] -
Postp 17:00 [B-7]เฟยเรนเซ่(ยู 17)
เอสปินโญ ยู17[B-6] -
Postp 17:00 [C-12]ซีเอ ฟันเดา(ยู17)
สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17)[C-9] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 [15]เคอร์คลาเรลีสปอร์ 1-1
1-0
อาเหม็ดสปอร์[3] -0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 [B-4]ยอมราสปอร์ 0-1
0-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor[B-18] -0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 5 [11]Torpedo Miass 0-1
0-0
เชลยาบินสค์[2] 2 +1
+0.75
FT 17:00 [13]เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0-2
0-1
เอฟเค ทิวเมน[3] +2
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 1 วาซิโต้ เอฟซี 0-1
0-1
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 พิลิแกน โลวิส 0-3
0-0
Unia Skierniewice +0
FT 17:00 MKS Orkan Rumia 1-2
0-0
KS Wierzyca Pelplin +0
FT 17:00 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 0-0
0-0
โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ -0.75
-1
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 วิกตอเรีย ซีเอฟ(ญ) 1-3
0-1
Victoria CF (W) 1 +1
+1.25
FT 17:00 โอซาซูนา(ญ) 1-0
0-0
แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) -1.5
FT 17:00 ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) 0-3
0-2
Union Viera CF (w) 1 +1.25
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 17:00 4 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 2-1
0-1
ฮ่องกง เอฟซี 1 +0
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
Pend 17:00 Delhi United
Garhwal FC +1.75
Leinster Senior Cup (Leinster Senior Cup)
FT 17:00 ลูเคิน ยูไนเต็ด 3-1
2-1
ครูมลิน ยูไนเต็ด +0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 Seneca CF U19 2-0
1-0
Atletico Jaen FC U19 -0.5
FT 17:00 CF Bansander U19 2-4
1-1
มารีน่าสปอร์ต(ยู19) -0.25
-0.5
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 17:00 3 ซิลูเต้ 0-0
0-0
BFA Vilnius II 2 +0
Poland League Women (Poland League Women)
FT 17:00 Wloclawek (w) 0-1
0-1
Warta Gorzow Wielkopolski (W) -2
-2.25

-1
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 17:00 1 [B-18]ยูอี แอลลาโกสเตลา 1-2
1-0
แอตเลติโก บาเรียเรส[B-2] 2 +0
+0.25
FT 17:00 2 [B-10]รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-0
1-0
ยูอี คอร์เนลล่า[B-11] 2 +0
-0.5
FT 17:00 2 [A-17]ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 2-2
2-0
ยูดี โลโกรนเยส[A-6] 1 2 +0
FT 17:00 3 [A-2]ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-0
0-0
เซลต้า บีโก้ บี[A-8] 1 -0.5
-0.25
FT 17:00 3 [A-19]เรอัล บายาโดลิด บี 3-1
2-1
แอธเลติก บิลเบา บี[A-12] 2 +0
FT 17:00 2 [A-20]ซีดี ตูเดลาโน่ 0-1
0-1
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[A-14] 3 +0
Republic of Ireland FAI Intermediate Cup (Republic of Ireland FAI Intermediate Cup)
FT 17:00 Tek United 1-4
0-3
อินชิกอร์แอทเลติค เอฟซี +0.75
FT 17:00 Killester Donnycarne 3-2
1-0
เชอร์รี โอรชาร์ด -1.5
Pend 17:00 เกลนวิลล์ เอฟซี
พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี +0
-0.5
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup)
FT 17:00 ทาวานัคโค (ญ) 1-3
0-1
Pomigliano (W) -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 17:15 [9]อาแซด อัลค์มาร์ 5-1
3-0
อูเทร็คท์[3] -0.25
-0.5
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 17:15 3 [6]เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 4-4
2-2
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)[4] +1.25
+0.5
FT 17:15 1 [5]Feyenoord Rotterdam (W) 2-1
2-0
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)[3] +1
+0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 17:15 1 [10]เฮอร์กี้-สปอร์ท 1-1
0-1
โวลิน ลุตส์ค[11] 2 -0.25
+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:15 อัลฮัวริโน 0-0
0-0
รีล เจน -0.5
+0
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 17:15 [5]ทีเอสวี บุชบัช 1-0
1-0
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม[20] 1 -1.25
-1.75
France Division 2 Women (France Division 2 Women)
FT 17:15 แบรสต์(ญ) 0-2
0-1
เอฟซี แฟลช (ญ) +1
+0.75
+1
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 17:30 8 1 [11]วิสล่า พล็อค 1-0
0-0
โปกอน เซซิน[4] 2 +0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 3 [19]คาซิมปาซ่า 1-2
0-0
กัซเทป[17] 1 -0.25
-0.5
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 17:30 4 [17]กาญารี่ 3-1
1-0
ซามพ์โดเรีย[16] 2 +0.25
+0
-0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 2 [19]เคซิโอเรนกูคู 0-1
0-0
โคแคลิสปอร์[5] 1 +0
-0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:30 3 [17]เวโรน่า (เยาวชน) 0-3
0-2
ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)[10] 3 -0.25
+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Pend 17:30 Herbania
CD Buzanada -
FT 17:30 ซิลวา เอสดี 5-0
4-0
ซีดี เอสตราเดนเซ่ -0.25
FT 17:30 เอฟซี วิลาฟรานกา 1-0
1-0
Girona B +0.25
+0
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:30 [6]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 2-1
1-0
เอฟเค ออร์ชา[9] -1
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 17:30 [D-4]ตูลูส (ยู 19) 0-2
0-1
แคนเนส เอเอส (ยู 19)[D-8] -1.5
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 17:30 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 4-0
2-0
แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) -0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:30 1 บาร์เซโลนา บี (ญ) 0-1
0-1
ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 4 -0.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 17:30 1 1 [9]หว่านไจ๋ 1-1
0-0
Kwai Tsing District FA[1] 2 +0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 CD Getxo U19 0-1
0-0
โอซาซูนา (ยู 19) +1.25
FT 17:30 บูร์โกส(ยู19) 0-2
0-1
เลกาเนส(ยู 19) +0
-0.25
+0
FT 17:30 Antiguoko KE U19 2-0
0-0
เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) +0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 4 1 [7]เอลเคเอสลอดซ์ 1-0
1-0
อาร์ก้า กดิเนีย[6] 3 +0.25
+0
+0.25
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 17:45 [2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 2-0
1-0
อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ)[10] 2 -4.25
-4.5
-4.25
FT 17:45 [1]โอลิมปิก ลียง (ญ) 5-0
2-0
มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)[8] 2 -3.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
Postp 17:59 [17]กรานาดา ซีเอฟ
แอตเลติโก้ มาดริด[3] +1
Postp 17:59 [2]เรอัล มาดริด
แอธเลติก บิลเบา[7] -1
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 18:00 1 [7]นอร์ดเจลแลนด์ 2-2
2-0
มิดทิลแลนด์[1] 2 +0.75
+1
+0.75
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 1 [14]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0-1
0-0
ซีเอสเคเอ มอสโก[3] +1
+0.5
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 18:00 2 [16]ทรัวส์ 1-0
1-0
นีซ[3] 1 +0.5
+0.25
+0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 18:00 1 [19]สวอนซี ซิตี้ 3-0
1-0
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[20] 2 +0
-0.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 18:00 3 [13]เอฟซี มินาจ 0-0
0-0
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ[7] 4 +0.5
+0.25
+0.5
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
Pend 18:00 [6]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
Noah[8] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 1 [7]เวเลส 3-5
2-1
ตอร์ปิโด มอสโก[2] 1 4 +0.25
+0
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 18:00 [4]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 2-1
1-0
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)[3] +1
+1.25
+1
FT 18:00 [11]เอสซีซันด์(ญ) 0-1
0-1
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)[5] +1.5
+2
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 18:00 2 [10]เอไอเคโซลน่า (ญ) 0-0
0-0
BK Hacken (W)[2] +2.5
+2.75
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 18:00 NJS (w) 0-2
0-1
เอชพีเอส(ญ) -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 18:00 4 [10]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 1-0
0-0
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[9] 2 2 +0
+0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 1 [9]โปลิศ เทโร เอฟซี 2-2
0-1
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[10] 3 +0.25
+0
FT 18:00 2 [2]ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 1-0
0-0
ชลบุรี เอฟซี[7] 5 -0.75
-0.5
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 18:00 [16]บุดดาออร์ส เอสซี 1-1
0-1
Szentlorinc SE[9] -0.25
FT 18:00 [8]ซิโอฟอค เอฟซี 2-2
2-1
เบเก้ซัคซาบา[17] -0.5
FT 18:00 [11]โซลอคซาร์ 1-0
0-0
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส[2] +0.25
FT 18:00 [1]เคชเคเมติ ทีอี 0-0
0-0
ไนเรกิฮาซา[5] +0
-0.5
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 18:00 [1]เฮชบี โคเก(ญ) 4-2
1-1
โคลดิ้ง บี (ญ)[6] -1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 เตเนริเฟ่ 2 1-1
1-0
ลันซาโรเต้ -0.75
Pend 18:00 CD Atletico Paso
CD Union Puerto -
FT 18:00 Son Veri 4-3
2-1
Inter Ibiza +0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 1 [18]ราชนาวีสโมสร 0-1
0-0
อุดรธานี[5] 1 +1.25
+1.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 1 [11]ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1-1
1-1
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)[3] 1 +0.75
+1
+0.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
Postp 18:00 [4-13]ซีดี เมนซาเจโร่
คอร์โดบ้า[4-1] +0.25
+0.5
FT 18:00 1 [4-16]ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1-1
0-1
คาเซเรโน่[4-2] 3 +0
-0.25
+0
FT 18:00 3 [4-17]ยูดี ทามาราเซเต้ 0-1
0-1
วิลล่าโนเวนเซ่[4-10] 4 +0
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 18:00 [S-21]FC Astoria Walldorf(U19) 4-2
1-1
ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)[S-17] +0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 [NE-1]เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2-1
1-1
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[NE-15] 1 2 -1.5
-1.25
-1.5
FT 18:00 4 [N(s)-3]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2-0
1-0
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์[N(s)-8] 1 2 -0.75
-0.5
FT 18:00 1 [NE-12]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 0-1
0-1
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[NE-11] 3 -0.25
+0
+0.25
FT 18:00 [NE-20]Eilenburg 3-1
1-1
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-10] +1
+0.5
+0.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 18:00 1 [C-6]เจบีเค เพียตาร์ซาริ 3-2
2-0
จีบีเค คอคโคล่า[C-11] 2 -1.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 3 [1]นาเอสเวด 6-3
5-2
บี 93 โคเปนเฮเกน[4] 1 -0.25
FT 18:00 2 [6]เอบี โคเปนฮาเกน 2-2
1-1
มิดเดลฟาร์ท[12] 2 -0.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 2 [BG-19]เออร์กินิ วิไลมิซิ 2-1
1-1
อินโกลสปอร์[BG-10] 3 +0.25
+0
+0.25
FT 18:00 1 [BG-6]เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 1-2
0-1
โครัม เอฟเค[BG-9] 4 +0
FT 18:00 3 [BG-1]ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
0-0
โบดรุมสปอร์[BG-4] 3 -0.25
FT 18:00 3 [BG-20]คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0-3
0-2
เบเลดิเย แวนสปอร์[BG-3] 1 2 +0.75
+1.25
FT 18:00 2 [5]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 2-1
0-0
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[11] 2 -0.25
+0
FT 18:00 5 [15]ยูทัส ยูแซกสปอร์ 0-1
0-1
Ispartaspor[2] 3 +0
FT 18:00 1 [6]นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1-1
0-1
24 Erzincanspor[16] 1 6 -0.5
-0.25
FT 18:00 3 1 [BG-18]ตูร์กัสลูสปอร์ 4-3
1-3
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี[BG-5] 1 3 +1
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 [6]Osmaniyespor 1-0
0-0
Utkoi[2] +0
FT 18:00 [C-5]Cankaya FK 1-0
0-0
EdirnesporGenclik[C-3] +0
FT 18:00 [B-5]มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 2-1
1-1
คิซิลคาบอลัคสปอร์[B-19] -0.75
-0.5
FT 18:00 [B-16]Carsambaspor 0-1
0-1
Kestel[B-15] -0.25
+0
FT 18:00 [C-6]อีร็อกสปอร์ 6-1
3-0
ออฟสปอร์[C-12] -0.25
-0.75
FT 18:00 [C-9]Agri 1970 Spor 1-0
1-0
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์[C-11] -
FT 18:00 [C-15]โมด้าเฟน สปอร์ 2-2
0-2
Karaman Belediyesi Spor[C-10] -0.25
FT 18:00 [C-7]Turk Metal Kirikkale 2-0
2-0
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์[C-18] -
FT 18:00 [4]Kelkit Belediye Hurriyet 1-3
0-3
บัทมาน เปโทรลสปอร์[1] -
FT 18:00 [C-8]Dai Lin Jissbon 1-1
1-0
Orduspor[C-2] -
FT 18:00 [C-14]Celspor 1-0
0-0
Mardin BB[C-16] -0.5
FT 18:00 [10]Catalca Spor 0-2
0-0
Hendek Spor[9] -
FT 18:00 [15]Kahta 02 Spor 5-3
0-1
Nevsehirspor Genclik[8] -
FT 18:00 [13]บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 0-0
0-0
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์[12] -0.5
-0.25
FT 18:00 [B-11]Yeni Altindag BS 2-2
1-1
76 Igdir Belediye spor[B-10] +0.25
+0.75
FT 18:00 [B-3]Erzin Belediyespor 3-0
1-0
Elazig Belediyespor[B-9] -
FT 18:00 [B-2]Yeni Orduspor 0-0
0-0
Bayrampasa[B-13] -
FT 18:00 [18]ซานคักเทเป เอฟเค 3-3
1-1
อลาซิกสปอร์[14] +0.5
+0.75
+0.25
FT 18:00 [11]Artvin Hopaspor 1-2
1-0
Yldrm Belediyesispor[7] -
FT 18:00 [17]Karaman Belediyespor 1-2
1-0
Kutahyaspor[3] -
FT 18:00 [B-7]ดัคซีสปอร์ 2-1
0-0
ฮาเซทเทเป้ เอสเค[B-14] -0.25
-0.75
FT 18:00 [16]Bergama Belediyespor 1-2
1-0
Erbaaspor S[5] +0
FT 18:00 [B-17]Darica Genclerbirligi 2-0
0-0
Kusadasispor[B-1] -
FT 18:00 [B-12]Sile Yildizspor 4-2
1-2
Aksarayspor[B-8] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00