ราคาบอล.cc







ผลบอล 18 ตุลาคม 2564ผลบอล 17 ตุลาคม 2564ผลบอล 16 ตุลาคม 2564ผลบอล 15 ตุลาคม 2564ผลบอล 14 ตุลาคม 2564ผลบอล 13 ตุลาคม 2564ผลบอล 12 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 16 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 2 [2]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1-1
1-1
นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี[28] 1 1 -2
-1.5
-1.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 [15]เนกาซ่า 0-1
0-0
พูอีบลา[10] -0.25
-0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 1 [11]นูเบลนเซ่ 0-2
0-1
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[4] -0.25
-0.5
-0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 1 [2]คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-0
0-0
อูเรนเซ่ เอสซี[7] 1 2 -0.75
-1.25
-1
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
Postp 07:00 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
วิลล่า เทเรซ่า -
Postp 07:00 ดานูบิโอ เอฟซี
แรมปรา จูเนียร์ -
Postp 07:00 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ -
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 1 SV SUBT 2-0
1-0
Centro Social Dep Barber 3 +0.25
+0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:00 5 Mario Mendez FC 1-2
1-0
CA Independiente de la Chorrera Reserves 5 +0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 [B-13]แอดเตริโค ราแฟล่า 0-2
0-1
บาร์รากัส เซ็นทรัล[B-2] +0
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 3 [5]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0-0
0-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[25] 3 -1.25
-1
FT 07:15 1 [6]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 2-1
1-0
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[3] 1 +0
-0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 4 [3]โกยาส 3-1
2-0
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[7] 1 -0.25
-0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 3 [W-1]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1-2
0-0
ซาโมร่า บารินาส[W-4] 5 +0
+0.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 07:30 1 Argentina Quilmes Rafaela 2-1
0-0
Deportivo Tacural 1 3 -0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 07:40 2 [2]ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-0
0-0
แอตเลติโก้ ฮิวล่า[20] 2 -1.25
-1
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 1 Henderson Eels FC 2-0
0-0
Marist FC Honiara 1 -1.75
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 08:00 4 1 Atletico Choloma 1-2
1-0
Lone FC 2 -0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:10 5 [7]เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-1
1-0
HYH Export Sebaco FC[9] 1 -0.25
-0.5
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 08:10 3 CA Independiente Siguatepeque 1-0
0-0
Villanueva FC 2 -0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 3 [8]โมนาร์คัส โมเรเลีย 1-0
1-0
อัตลาส[2] 1 4 +0
+0.5
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 09:00 2 Alajuelense (W) 1-0
1-0
CS Herediano (W) 2 -1.5
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 09:00 [2]อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 1-2
1-1
Hiroshima Sanfrecce (W)[9] -2
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 3 [1]ดอราดอส เดอ ซินาลัว 4-1
3-1
Monterrey B[5] 3 -0.5
-1
-0.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:05 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 1-1
0-1
ไทเกรส(ญ) 2 +1.25
+0.75
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:00 Honiara City FC 2-0
2-0
Waneagu United 2 +1.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:00 2 [13]บรัวบริทอากีต้า 0-2
0-1
มาชิดา เซลเวีย[6] +0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [2]ฮอนด้า เอฟซี 4-1
1-1
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[9] -1.25
FT 11:00 1 [10]ซูซูกะอันลิมิเต็ด 2-1
1-0
นารา คลับ[12] 3 +0
FT 11:00 1 [16]โยโกกาว่า มูซาชิโน 2-0
1-0
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[15] 1 -0.25
south australian premier league (south australian premier league)
FT 11:00 1 [1]เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 2-1
1-0
มอดบูรี่ เจ็ท[3] 2 -0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 [12]อซูส คราโร นูมาซู 1-3
1-2
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[1] 1 +0.5
+0.25
+0.5
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 11:00 [9]นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0-2
0-1
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)[8] -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 11:00 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 4-1
2-0
Vasagey oita Futsal -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 [7]สากัน โตสู 1-1
0-1
โชนัน เบลมาเร่[17] -0.75
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [19]กิระวันสึ คิตะคิวชู 2-2
0-0
โตเกียวเวอร์ดี้[11] 1 +0.25
FT 12:00 1 [3]วี-วาเรน นากาซากิ 1-1
0-1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[4] 1 -0.25
FT 12:00 1 [21]เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-1
0-1
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[7] 1 +0.5
+1
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 2 [11]โซล ยูไนเต็ด 0-1
0-0
Geoje Citizen[7] 2 +0.25
FT 12:00 2 [15]Jungnang Chorus Mustang FC 0-3
0-2
FC Namdong[10] 2 +0
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:00 2 Real Kakamora 2-3
2-3
Kossa FC 2 -0.5
-0.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 12:00 1 [3]เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 4-1
2-1
เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ)[11] -2
India JKFA Pro League (India JKFA Pro League)
Pend 12:30 Downtown Heroes FC
Real Kashmir FC Reserves -0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:45 Peninsula Power U23 4-0
2-0
Gold Coast United U23 +0
-0.25
Australia Sunshine Coast Premier League Reserves (Australia Sunshine Coast Premier League Reserves)
Pend 12:48 Woombye Reserves
Nambour Yandina Utd Reserves -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 [5]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1-1
0-0
กัมบะ โอซาก้า[14] 4 -0.5
-1
FT 13:00 [15]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-1
0-0
คาชิว่า เรย์โซล[13] 1 +0
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 2 [11]ฮวาซอง เอฟซี 3-2
2-1
ยังจู ซิตี้เซน[13] 1 -0.75
-1
-0.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 13:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 6-1
3-1
Hapoel Hod Hasharon U19 -1.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 1 [4]Jinju Citizen 1-1
1-1
Dangjin Citizen[3] 2 -0.75
FT 13:00 1 [8]Gangwon II 2-0
2-0
โกยาง เอฟซี[16] 2 -1.75
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 13:15 Bardral Urayasu Futsal 6-2
2-1
นางาโนะ(ฟุตซอล) -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:45 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 8-1
2-0
ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 1 -3.25
-3.5
-3.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 14:00 4 [18]โยโกฮามา เอฟซี 5-3
3-1
โตกุชิม่า วอร์ทิส[16] 1 +0
FT 14:00 2 [3]วิสเซล โกเบ 1-0
0-0
อวิสปา ฟูกูโอกะ[8] 2 -0.5
-0.75
-0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:00 1 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 1-1
0-1
ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 3 -0.5
FT 14:00 1 Hapoel Umm al-Fahm U19 1-5
1-1
มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) +0.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 2 [7]Chungnam Asan 3-4
2-1
แทจอน ซิติเซน[3] 1 +0
+0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 14:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0-0
0-0
เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 2 -1.5
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:00 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 2-1
0-0
Ipswich knights SC W 1 -0.5
-0.25
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
Pend 14:00 โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง)
สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) +0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:30 3 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 2-0
1-0
ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 1 +0.25
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 14:30 2 [HK PR-1]คิดชี(N) 5-2
2-2
ไทจง เอฟซี[HK PR-6] 2 -2.75
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 14:30 Youngmen SC 1-2
0-0
CISF New Delhi -0.5
FT 14:30 Royal Rangers FC 2-0
2-0
Uttrakhand -1
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:45 1 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 1-0
1-0
ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) -1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 14:45 มิทเชลตัน ( ญ ) 0-6
0-2
เวสตัน พุด (ญ) +1.25
+1.5
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 15:00 [10]บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 3-1
2-1
โอปาว่า (ยู 19)[16] 1 -3
-2.75
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 15:00 [2]บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 1-3
0-0
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)[3] -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:00 3 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 0-0
0-0
SC Haifa Robi Shapira U19 2 -0.5
FT 15:00 1 Ironi Nesher U19 0-1
0-0
ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 2 +0.75
FT 15:00 3 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1-1
0-0
เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 1 -0.25
FT 15:00 3 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1-1
0-0
Maccabi Tel Aviv U19 1 +1.25
FT 15:00 3 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 2-1
1-1
ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 3 +0
-0.75

+0.25
FT 15:00 1 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 4-0
2-0
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 3 -1.25
FT 15:00 1 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 3-0
1-0
ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) -1.5
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 15:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 2-3
2-1
ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) -1.75
-2
-1.75
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 15:00 4 [4]ซแวซด้า 2005 (ญ) 2-1
2-0
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)[6] 1 -1
-1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 1 [1]เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3-5
1-3
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด[8] 2 -1.75
-2
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:00 5 [9]เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 1-0
0-0
คอนคอร์เดีย เชียจน่า[3] 3 +0.5
FT 15:00 4 [20]ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 0-7
0-4
กลอเรีย บูซัว[5] 2 +1.25
+1.5
FT 15:00 4 [19]ดูนาเรีย คาลาราซี 0-1
0-0
เมต้าล๊อกโลบูส[7] 1 +1
+0.75
FT 15:00 4 [8]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 1-0
0-0
โปลิ ทิมิโซอาร่า[14] 6 -0.25
FT 15:00 1 1 [16]ลูเซียฟารุล โอราเดีย 2-1
1-0
Unirea Constanta[18] 4 -1.25
-1.5
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 15:00 ริเยกา (ยู 19) 3-0
1-0
NK Orijent U19 -1.25
Pend 15:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19)
HNK Sibenik U19 -2.75
FT 15:00 Bjelovar U19 3-5
2-2
Sesvete U19 +0
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 15:00 1 Voskhod Stara Mayachka (w) 1-2
0-0
Mariupolchanka Mariupol (w) 1 +0
+0.25
Greece U19 (Greece U19)
15:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19)
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) -
15:00 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19)
พานาธิไนกอส(ยู19) -
15:00 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19)
ปาส ลาเมีย(ยู19) -
Postp 15:00 อโตรมิโตส (ยู 19)
Ionikos U19 -
15:00 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19)
พาส เจียนนิน่า (ยู 19) -
15:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19)
พาไนโทลิกอส(ยู 19) -
Australia Sunshine Coast Premier League (Australia Sunshine Coast Premier League)
FT 15:00 4 Kawana 2-0
0-0
วูมบาย 2 5 -0.25
India JKFA Pro League (India JKFA Pro League)
Pend 15:00 Kashmir Maharaja
J K Bank Academy -1
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:15 2 [2]โลโค ทาวิน 2-1
1-0
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก[5] -0.75
FT 15:15 [12]บีเนโซว 3-0
2-0
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ[14] -1
-1.25
FT 15:15 4 [M-16]ฟรีเดค-มิสตัค 1-0
0-0
ซลิน 2[M-12] 1 +0
FT 15:15 1 [16]เอสเค รากอฟนิก 3-1
0-0
Povltava FA[15] 1 +0.25
FT 15:15 5 [B-11]FK Zbuzany 1953 3-3
1-1
โซคอล โบรซานี่[B-4] 2 -0.25
+0
FT 15:15 3 [M-7]ฮลูชิน 0-0
0-0
สโลแวน โรซิค[M-4] 2 -0.25
-0.5
FT 15:15 2 [M-11]เวลเก เมซิริคิ 0-2
0-0
ยูนิโก้[M-8] 1 +0.5
FT 15:15 1 [M-17]โอโตรโควิซ 2-0
1-0
วิโซซิน่า จิคลาวา 2[M-14] 2 -0.25
-0.75
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 15:15 3 [5]ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 1-0
0-0
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)[6] 1 -0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 3 1 [13]เปอเซล่า ลามังกัน(N) 2-2
1-0
มาดูร่า ยูไนเต็ด[9] 3 +0.5
+0.25
+0.5
FT 15:15 2 [8]เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง(N) 1-1
1-1
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด[18] 3 -0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:15 1 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 5-0
1-0
Brisbane City (W) -1.25
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:15 Aritma Praha 3-2
2-0
FK Olympie Brezova -0.5
FT 15:15 Marianske Lazne 1-4
1-2
SK Senci Doubravka -0.75
FT 15:15 Ceska Lipa 2-1
1-1
SK Slany -2.25
-2
-2.25
FT 15:15 แคลดโน่ 0-2
0-0
เมทีโอปราก -1
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 3 1 [B-2]เอฟเค พรีเปเร่ 3-1
1-1
สโลวาน ลิเบอเรช 2[B-15] 1 1 -0.5
-1
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:30 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 3-4
1-2
บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 3 -0.5
-0.25
FT 15:30 2 เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 3-0
2-0
Hapoel Jerusalem Malka U19 1 +3
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 15:30 [7]ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 0-16
0-8
สปาร์ตา ปราก (ญ)[2] +3



+6
+6.75
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
0-0
สมุทรปราการเอฟซี -1.5
FT 15:30 4 Singha GB Kanchanaburi 3-1
1-0
สมุทรสงคราม เอฟซี 2 -1.5

-2.5
FT 15:30 1 1 Ubon Krua Napas FC 1-3
1-2
ศรีสะเกษ เอฟซี 2 -0.5
FT 15:30 2 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2-0
1-0
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1 3 -0.25
FT 15:30 2 บางกอก เอฟซี 2-1
1-0
ทหารบก เอฟซี 2 -1.5
FT 15:30 5 เกาะกวาง 1-1
0-1
บ้านค่าย ยูไนเต็ด 1 2 +0
FT 15:30 4 วัดโบสถ์ เอฟซี 0-8
0-4
Uthai Thani FC 3 +0
FT 15:30 4 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 2-0
0-0
Thonburi United FC 1 2 -1
FT 15:30 1 Marines Eureka FC 2-2
1-1
จันทบุรีเอฟซี +0
FT 15:30 3 1 มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
0-0
Nakhonratchasima United FC 4 +0
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:30 เซสเก บูเดโจวิซ 2 0-1
0-1
Preddie J -0.25
-0.5
FT 15:30 Havlickuv Brod 1-2
0-2
เอเอฟซี ฮุมโปเลซ -1
FT 15:30 Breclav 2-2
1-0
Sokol Tasovice -0.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:32 3 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 2-0
0-0
Spartak Subotica U19 2 -0.75
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 16:00 2 [6]อักฮซายิก โอรอล 1-1
1-0
เอฟเค อรีส[12] 3 -0.75
-0.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 2 [5]อตาลันต้า (เยาวชน) 2-2
1-1
เลชเช่(ยู20)[11] 1 -1.25
FT 16:00 3 [1]เจนัว(เยาวชน) 2-2
0-1
โตริโน่(เยาวชน)[10] 4 -0.75
-0.5
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 16:00 3 [3]สลาเวีย ปราก (ยู 19) 2-0
1-0
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)[4] 2 -0.5
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:00 2 [8]วิดีโอตอน(ยู 19) 0-2
0-2
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)[9] 1 -0.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 0-2
0-0
มัคคาบี้ เปตรา ทิควา อซิส เดวิท(ยู 19) 1 -0.5
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 16:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 3-3
1-1
เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) -0.25
FT 16:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 1-2
1-1
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) +0.75
FT 16:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 0-3
0-1
เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) +1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:00 1 [4]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 5-0
3-0
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี[14] -2.75
-3
-3.25
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 16:00 [11]FK Igilik 0-4
0-1
FK Aksu[2] +2
+2.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 16:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 2-1
1-1
Ukhta Tyumen Futsal 1 -
FT 16:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 5-3
4-2
Norilsky Nickel Futsal -0.75
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 16:00 [8]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)[5] -
Postp 16:00 [2]เชมนิตเซอร์(ยู 17)
โฮลสไตน์คีล(ยู 17)[16] -
Postp 16:00 [13]FC Erzgebirge Aue U17
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)[9] -
Postp 16:00 [17]ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17)
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)[14] -
Postp 16:00 [4]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)[1] -
Postp 16:00 [19]คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)[11] -
Postp 16:00 [7]Viktoria Berlin U17
ซังค์ เพาลี (ยู 17)[3] -
Postp 16:00 [12]Hansa Rostock U17
ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)[10] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 16:00 3 [S-3]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 2-3
2-1
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)[S-10] 3 +0
FT 16:00 1 [S-9]อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 1-2
0-1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19)[S-6] -0.5
FT 16:00 [W-16]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) 1-1
0-1
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)[W-12] 1 1 +1.5
FT 16:00 1 [W-9]อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 1-2
0-1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)[W-2] 1 +1.75
FT 16:00 1 [1]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 1-6
0-5
แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)[6] -
FT 16:00 2 [11]ซังค์ เพาลี (ยู 19) 3-2
2-0
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)[18] 1 -0.25
-0.5
-0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 5-1
2-0
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) -2.75
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 16:00 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 2-1
0-0
พีเค-35 วานตา(ยู 20) -1.5
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 16:00 4 แม่โจ้ ยูไนเต็ด 1-1
1-0
อุตรดิตถ์ 1 -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 16:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 2-0
2-0
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ +0
-0.25
FT 16:00 Czarni Pruszcz Gdanski 4-0
2-0
Sparta Sycewice +0
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 16:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 2-3
1-0
อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) -0.25
-0.5
FT 16:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 1-4
0-3
ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) +2.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 Gaz Metan Medias U19 2-1
1-1
CS U Craiova U19 -0.25
+0
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
FT 16:00 2 Black Rhinos FC 1-1
1-1
Manica Diamond -0.25
FT 16:00 2 ZPC Kariba 1-0
1-0
Yadah FC 1 -0.5
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 16:00 [A-11]เรจจิน่า(ยู19) 0-3
0-1
ลาซิโอ(เยาวชน)[B-2] +1.5
+2
+1.75
FT 16:00 5 1 [B-9]เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 1-2
1-1
โครโตเน่ (เยาวชน)[B-11] 3 +0
-0.5
-0.75
FT 16:00 2 [B-3]โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 1-5
1-1
โฟรซิโนเน่(เยาวชน)[B-1] 2 +0.5
+0.25
FT 16:00 4 [B-8]ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 2-3
1-1
เปรูจา(เยาวชน)[B-5] 2 +0.25
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women)
FT 16:00 Allerod (w) 0-2
0-0
เอฟซี ดามโซ่ (ญ) -0.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 16:15 PPJ U20 4-1
1-0
ฮาก้า (เยาวชน) -1.75
-2
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 16:15 IMT Novi Beograd U19 1-0
0-0
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 2 +0.5
+0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:30 1 [8]เอฟซี เรียวเคียว 0-1
0-0
เอฮิเมะเอฟซี[19] -0.5
-0.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:30 3 [1]วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 0-2
0-0
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[6] 5 -1.75
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 3 [6]กยองนัม เอฟซี 0-2
0-0
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[7] 1 -0.75
-1
-0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:30 3 [2]นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 0-3
0-2
โลแกน เมโทร[4] 4 -0.75
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 16:30 [S-7]บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 6-1
3-0
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)[S-10] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:30 1 [5]เอฟเค อูราล-2 4-2
1-1
ซเวซดา เปียร์ม[8] 1 +0.25
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 16:30 1 Ateks Kiev (W) 0-5
0-3
Kolos Kovalivka (W) +2.75
Greece U19 (Greece U19)
FT 16:30 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 1-2
0-0
แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) +0
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 16:30 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 3-1
1-0
เฟยเรนเซ่ (ยู19) -1.5
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 16:30 1 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 3-0
1-0
FC Ilbirs 1 -2

-0.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 2 [2]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2-1
0-1
คอนซาโดล ซัปโปโร[11] 1 -1.25
-0.75
-1
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:00 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล(N) 0-1
0-1
วิตอเรีย กิมาไรส์ 4 +1.5
+2
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 17:00 1 [5]Hegelmann Litauen 1-2
0-2
สปายริส เคานาส[3] 2 +0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 17:00 1 [11]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2-0
1-0
ซลูตัสค์[12] 1 4 -0.25
-0.5
-0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 17:00 1 [10]วาปรัส ปาร์นู 1-4
1-1
นอมเม่ เจเค คาลจู[4] 1 +2.25
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 [7]นาสบี้ บีเค (ญ) 4-2
1-1
วาลเด้ (ญ)[4] -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [7]วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 3-1
0-1
อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)[9] -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 17:00 1 [14]เมทีโอปราก(ยู 19) 2-1
1-1
สโลวัคโก้ (ยู 19)[15] 2 +0.75
+1
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 [4]เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 2-3
1-2
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)[10] -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
Pend 17:00 [15]Inhulets Petrove U21
Rukh Vynnyky U21[5] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 4 อาลูกัส ซีเอฟ 3-0
1-0
UD Las Zocas 3 -1
Pend 17:00 ยูเนี่ยน วิเอร่า
CD Vera +0.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 17:00 [2]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1-0
1-0
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[4] -1.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:00 3 [3]Krumkachy Minsk 1-3
0-1
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค[2] 2 -0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 1 [2]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
1-0
สุโขทัย เอฟซี[3] 4 -0.5
-0.25
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 17:00 [1]ETO กีโอรี่ (ญ) 4-0
1-0
Viktoria FC Szombathely Womens[5] -1.75
-1.5
-2
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
Pend 17:00 [8]อคาเดมี่ ออนทูสติก
ไครัต อคาเดมี่[7] +0.25
ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์ คัพ (Finland Woman's Cup)
FT 17:00 1 พีเค-35 วานต้า (ญ) 1-1
1-0
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 2 +0.5
+1
+0.5
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 17:00 [9]Laanemaa Haapsalu 1-3
0-0
ทาบาซาลู ชาร์ม่า[5] -
FT 17:00 [7]Tallinna JK Legion B 0-7
0-3
Tallinna FC Ararat TTU[3] +0.5
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 17:00 2 [10]ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 0-5
0-2
SKV Altenmarkt Womens[5] 4 +1.5
+2
+1.75
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 17:00 Civil Aviation Authority FC 0-1
0-1
Karachi United -0.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 17:00 [6]ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) 5-0
1-0
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)[15] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 17:00 1 [S-2]เนิร์นแบร์ก(ยู19) 3-0
2-0
คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19)[S-15] 2 -1.5
FT 17:00 5 [W-15]พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 1-2
0-0
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)[W-11] 2 +1.5
+1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 17:00 3 [VG-14]วาสต้า ฟลอรุนด้า 2-0
1-0
ทอลสแลนด้าไอเค[VG-7] 3 +0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 [Ken D1-12]เคซีบี 0-0
0-0
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด[Ken D1-5] -0.25
-0.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:00 คาโป (ยู 20) 2-1
1-0
อิลเวส(ยู 20) +0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 17:00 Brinkumer SV 3-1
2-0
เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน -2.5
-3
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 17:00 1 Excelsior Maassluis U21 4-0
4-0
ASV De Dijk U21 1 -4
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:00 ยูเนี่ยน 0-2
0-1
เกรฟ +1.5
+1.75
FT 17:00 KFUM 1-0
1-0
สคอฟโชเว็ด -0.75
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 17:00 2 Karpaty Lviv (W) 3-4
2-0
Pantery Uman (w) 1 -0.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 17:00 ปาส ลาเมีย(ยู19) 0-4
0-0
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) +1
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 17:00 Tarun Sangha FC 4-2
2-1
Jaguar FC -0.25
FT 17:00 Friends United 0-0
0-0
Ahbab FC -0.5
Greece Super League Women (Greece Super League Women)
FT 17:00 3 เออร์โกเทลิส(ญ) 2-1
0-0
Olympiada Imitou (W) 2 +0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 มาลาก้า(ยู 19) 3-1
1-0
Castilleja CF U19 -2.5
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 17:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 1-2
0-1
ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) -0.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
Postp 17:00 [7]FK Eskhata
อิสทิโล ดูชานบี[1] -
Postp 17:00 [3]CSKA Pamir Dushanbe
FC Kuktosh[9] -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:00 [Por U23-1]เอสโตริล(ยู 23) 2-0
1-0
เบเลเนนเซส(ยู 23)[Por U23-6] 1 -1.5
-1.25
Pend 17:00 [Por U23-11]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)
เบนฟิก้า(ยู 23)[Por U23-5] -
FT 17:00 1 [Por U23-12]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 2-1
1-1
มาริติโม่(ยู 23)[Por U23-2] 1 3 +0.25
+0
India Punjab Super League (India Punjab Super League)
FT 17:00 2 Jagat Singh Palahi FA 6-1
4-1
Roundglass Punjab FC 2 +0.5
+0.25
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
Pend 17:00 Royal AM Reserves
Sekhukhune United Reserves -0.25
Poland League Women (Poland League Women)
FT 17:00 UKS SMS Lodz III (W) 10-0
3-0
AZS KU Uniwersytetu Warsaw (w) -2.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:15 [2]โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 5-1
2-1
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)[4] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 17:15 [7]โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 0-2
0-2
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[5] -0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 17:30 3 [18]โกลนิค เลชน่า 1-1
1-1
ปิแอส กลิวิส[8] 2 +0.25
+0.5
+0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 3 [16]กิริซันสปอร์ 2-0
0-0
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์[20] 1 -0.25
-0.75
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 2 [1]อุมรานิเยสปอร์ 2-2
1-2
อียูบสปอร์[3] 3 -0.25
+0
FT 17:30 [4]บันไดมาสปอร์ 1-2
1-1
อันคารากูคู[2] 1 +0
+0.25
+0
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 17:30 2 [9]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-2
0-0
ดินาโม บาตูมี[1] 1 +1.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 17:30 1 [7]สมุทรปราการ ซิตี้ 2-2
1-0
การท่าเรือ เอฟซี[5] 1 +0.25
+0
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:30 [13]ฮอร์เซนส์(ยู19) 1-1
0-1
อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)[9] -
FT 17:30 [8]โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 2-1
1-1
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)[6] -
17:30 [7]เวเจิล (ยู 19)
ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)[5] -
FT 17:30 3 [10]ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 1-1
0-1
อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)[11] -0.25
+0
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 17:30 RKVV Westlandia U21 1-1
0-0
MVV Maastricht U21 1 4 -0.25
FT 17:30 2 FC Dordrecht U21 2-5
1-4
Cambuur Leeuwarden U21 1 -0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:30 3 Cacereno (W) 3-2
0-1
ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 2 -0.5
-0.75
-1.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 เซบีย่า (ยู 19) 14-0
6-0
Sporting Atletico U19 -5
FT 17:30 Mutilvera U19 2-1
1-1
Danok Bat U19 +0
FT 17:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) 2-1
0-0
ปอนเตเบดรา (ยู 19) -3.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 1 [11]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 3-0
2-0
โครบริ โกลกูฟว์[10] 3 +0
-0.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 5 [12]อาร์เซน่อล ตูล่า 2-1
0-0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[1] 1 +1.25
+1.5
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 18:00 1 [16]เอฟซี มาริอูพอล(N) 1-2
1-0
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ[8] 4 +0
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 3 [12]จีเอไอเอส 1-2
0-2
ไอเอฟเค วาร์นาโม่[1] 2 +0.25
+0.5
+0.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 18:00 3 [2]เอฟเค วัลเมียรา 1-0
0-0
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[4] 3 -0.5
-0.25
+0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 2 [15]ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1-2
0-1
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ[7] 2 +0
FT 18:00 1 [N-6]โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-0
0-0
ไอเอฟ ซิลเวีย[N-10] 2 -0.25
+0
FT 18:00 2 [N-5]ยูเมีย เอฟซี 2-1
0-1
เกเฟล ไอเอฟ[N-7] 1 3 -0.5
-0.75
FT 18:00 3 [12]ทอร์น ไอเอฟ 1-3
0-1
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ[3] 3 +0.75
+0.5
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 18:00 วอนลอส 3-2
2-0
บี 73 สลาเกลเซ่ -0.75
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 18:00 2 [7]แร็งส์(ญ) 5-2
2-1
บอร์กโดซ์ (ญ)[6] +1
+1.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 18:00 [8]เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 1-2
0-1
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)[2] +0.75

-0.5
-0.75
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 18:00 3 [8]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1-0
0-0
เอฟเค คัสไป[9] 2 -0.25
-0.75
-0.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 18:00 3 1 [7]เอฟเค แวน 1-1
1-0
บานานต์ส[6] 1 +0
+0.5
+0.25
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 18:00 [15]คอร์โดบา(ฟุตซอล) 4-2
1-1
ปัลมา (ฟุตซอล)[2] -
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 18:00 [7]ซาบาลี 1-2
0-0
เคสลา เอฟเค[6] +0
+0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 18:00 1 [3]ยูเวนตุส(เยาวชน) 1-0
0-0
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)[12] 2 -0.5
-0.75
FT 18:00 1 [14]โบโลญญ่า(เยาวชน) 1-2
1-1
สปอล(เยาวชน)[7] 1 +0.5
+0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 [15]ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1-0
0-0
หนองบัวลําภู[13] 3 -0.25
+0
FT 18:00 1 [14]สุพรรณบุรี เอฟซี 0-2
0-0
บางกอกกล๊าส เอฟซี[4] 2 +0
+0.75
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 18:00 2 [1]สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 1-1
0-1
เบอโน่ (ยู 19)[9] 1 1 -1.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 [14]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 3-0
0-0
บรอนด์บี้ (ยู 19)[4] -
FT 18:00 [5]ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 5-1
2-0
เวเจิล (ยู 19)[7] -
Postp 18:00 [1]เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)[3] -
FT 18:00 [2]ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 3-2
1-1
เอสเบิร์ก (ยู 19)[12] -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 18:00 [3]Kazlu Ruda FK Silas 4-1
2-0
Atomsfera Mazeikiai[7] 1 -1.5
FT 18:00 [13]Suduva Marijampole II 2-1
1-0
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี[4] +0.75
+1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 Intergym Melilla 1-1
0-0
ยูดี ซาน เปโดร +0.25
+0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 1 [1]ตราด เอฟซี 1-0
1-0
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[12] 1 4 -1.25
-1.75
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 18:00 [5]FK Rostov (w) 0-1
0-0
ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)[3] 1 +1.5
+1.25
+1.5
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [8]อลาชเคิร์ท บี 0-5
0-3
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[2] +1.25
FT 18:00 [1]ชีรัค 1-2
1-2
แกนด์ซาซาร์ กาแพน[5] -
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 18:00 [1]เอฟเค ออดา ริกา 2-0
1-0
Albatroz[5] 1 -
FT 18:00 [8]เอฟเค ดินาโม ริก้า 0-0
0-0
เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส[9] -0.5
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 18:00 [7]Ajax Tallinna Women 0-3
0-0
FC Lootos Polva Womens[1] -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 18:00 [7]เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 0-0
0-0
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)[3] 1 2 +1.75
+1.5
+2
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 3 [15]Colegio Aleman Valencia Womens 1-0
1-0
ราโย่ บาเยกาโน่(ญ)[16] 1 -0.5
-1
-0.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 18:00 [6]เลช พอซนาน 2 3-2
2-1
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[3] +0.25
+0.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 18:00 ซองน์ดาล บี 1-11
0-6
ฟริกก์ +2

+3.25
+3
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 18:00 4 [3]แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 0-1
0-0
ชามนิตเซอร์(ยู 19)[12] 5 -2.5
FT 18:00 2 [10]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 2-0
1-0
มักเดเบิร์ก(ยู 19)[19] 4 -1
FT 18:00 [9]ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 0-1
0-1
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)[8] -
FT 18:00 1 [S-4]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 5-2
1-1
เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19)[S-12] 3 -2
FT 18:00 2 [S-1]เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 1-1
0-0
เอาก์สบวร์ก(ยู 19)[S-11] 2 -2
-1.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 [NE-19]วีเอฟบีเออร์บัค 1-0
0-0
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[NE-4] +1
+0.75
+0.5
FT 18:00 3 [NE-5]วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1-1
1-0
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-6] 1 2 -0.5
-0.75
FT 18:00 1 [NE-8]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 3-0
1-0
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-17] 3 -1.25
FT 18:00 3 [NE-3]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 5-0
2-0
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน[NE-15] 7 -1.25
-2
FT 18:00 3 [N(n)-9]Phonix Lubeck 1-1
0-1
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท[N(n)-6] 1 +0
+0.25
FT 18:00 [NE-16]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 1-2
1-1
ชามนิตเซอร์[NE-9] +0.5
+0.75
+0.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 18:00 [C-10]นาร์เปส คราฟท์ 1-2
1-0
จีวาคีล่า เจเค[C-2] +1
+0.75
+1
FT 18:00 [C-4]เอฟซี วาจากอสกิ 1-0
0-0
วีไอเอฟเค[C-9] 3 -1
-1.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 [17]อันคารา เดไมสปอร์ 1-0
0-0
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์[9] 4 -0.5
-0.75
FT 18:00 3 [BG-13]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 1-0
1-0
ซาริเยอร์[BG-12] -0.25
-0.5
FT 18:00 [1]เพนดิคสปอร์ 4-1
2-1
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[12] 1 -0.75
-1
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 1 [VG-5]ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 2-5
0-2
อัสซีริสก้า บีเค[VG-10] -0.75
FT 18:00 [NL-15]Froso IF 1-4
0-2
สเคลเลฟที เอฟเอฟ[NL-8] +0.5
+0.25
FT 18:00 [VG-11]Hoganas BK 3-1
1-0
ออนซาล่า บีเค[VG-3] +0.75
+0.5
+0.75
FT 18:00 2 [NL-11]ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 4-1
1-0
Storfors AIK[NL-12] 1 -0.25
-0.5
Pend 18:00 [NS-10]เอฟซี กูเต้
เอ็นสเคเด้ไอเค[NS-9] +0.25
+0
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 18:00 คาปา (ยู20) 2-4
2-1
เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) +1
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 18:00 ฉะเชิงเทรา 3-0
1-0
Banbueng FC -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 1-0
0-0
MKP Carina Gubin -1.25
-1
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:00 1 คูการิค(ยู 19) 2-0
0-0
FK Radnicki 1923 U19 -0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 18:00 [B-12]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 1-2
0-2
แอสตัน วิลล่า (ยู 23)[B-3] +0.25
+0.5
FT 18:00 [3]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 3-0
1-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[10] -0.75
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 18:00 KIL/Hemne (w) 1-1
0-1
โรอาร์ (ญ) +1.75
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 18:00 1 De Treffers U21 2-1
0-0
Quick Boys U21 1 +0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 18:00 Ringsted
Tarnby FF +0.5
+1
+0.75
Pend 18:00 Fuglebakken
AaB 2 +0.5
+1
FT 18:00 เอฟซี ซีสเวส 2-2
1-2
Hedensted -0.25
FT 18:00 ASA Aarhus 1-1
0-1
นอร์เรสซันด์บี +0.5
FT 18:00 ทารูก-พารูก ไอเอฟ 0-1
0-1
บี 1909 โอเดนเซ่ -0.25
-0.5
FT 18:00 Rishoj 2-1
1-1
อัลเรโรด เอฟเค -0.75
-1
-0.75
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 18:00 [11]เอ็นเค โซลิน 1-1
0-0
เอ็นเค จารูน[1] +0
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 18:00 Kagera Sugar 0-0
0-0
มเบยา ซิตี้ 2 -0.25
-0.5
-0.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 FC Lyubomyr Stavyshe 0-3
0-1
FC Chernigiv +1
FT 18:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-0
1-0
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ -0.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 18:00 5 1 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 1-2
0-1
เอฟเค โกเมล(สำรอง) 1 +0
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 18:00 [6]พริสตีนา 1-2
1-0
KF Llapi[10] -1.25
FT 18:00 [3]Gjilani 1-1
0-0
KF Ballkani[2] +0
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 4-1
3-1
อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) -3
-2.5
FT 18:00 CF Juventud Laguna U19 1-1
1-0
เอดี ฮูราคาน (ยู 19) -0.25
FT 18:00 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 0-1
0-1
Atletico Gran Canaria CF U19 -0.5
-0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 18:15 3 [1]ปัคตากอร์ 4-2
2-2
คิซิลคัม ซารัชโชน[7] 4 -1.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 4 1 [15]เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) 1-3
0-0
เปอร์เซบายา สุราบายา[8] 1 2 -0.5
+0
+0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 3 [6]ไฮน์เดนเฮลม์ 2-4
1-0
ซังค์ เพาลี[1] 2 -0.25
+0
FT 18:30 4 [18]อิงโกลสตัดท์ 1-1
0-1
โฮลสไตน์ คีล[15] 2 +0.25
+0
+0.25
FT 18:30 1 1 [10]คาร์ลสรูห์ เอสซี 2-1
0-0
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[17] 4 -0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 18:30 [15]วัดฟอร์ด 0-5
0-2
ลิเวอร์พูล[1] +1.25
+1.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 18:30 [3]ฟูแล่ม 4-1
1-0
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[6] 4 -0.75
-1
-0.75
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 18:30 2 บรอมส์โกรฟ 0-5
0-3
กริมสบี้ ทาวน์[ENG Conf-1] +1.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 18:30 5 [7]เฮอฟอล์จ โคเก้ 1-0
0-0
ไนโคบิ้ง เอฟซี[6] 4 +0
+0.25
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:30 [6]วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 1-0
0-0
Herlufsholm GF (w)[8] -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 18:30 2 [13]ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 4-5
1-3
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)[7] 2 +0
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:30 2 [1]มาลาวัน 2-0
0-0
อาร์แมน โกฮาร์[18] 1 +0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:30 2 [17]Muangkan FC 3-3
3-0
ขอนแก่น เอฟซี[13] 1 -0.25
-0.5
-1
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:30 [VG-8]อูลเลเรดส์ 2-3
1-2
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[VG-9] -0.5
-0.75
-0.5
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga)
FT 18:30 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก 5-1
3-0
TSV Kronshagen -1.75

-2.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:30 Cultural Leonesa U19 2-1
1-1
Trival Valderas U19 -1.75
-2
เวลส์ คัพ (เวลส์ คัพ)
FT 18:45 1 [WAL FAWCN-7]Colwyn Bay 1-0
1-0
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน[Welsh PR-6] 1 +0.75
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 18:45 [10]เคเอฟ ลาซี 0-1
0-0
Egnatia[3] -0.75
-1
FT 18:45 3 [7]เคเอส คาสตริโอติ 2-0
0-0
สเกนเดอร์บู กอร์ซ[9] 1 +0
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 18:45 1 [5]นอร์ดเยลลันด์(ญ) 2-2
0-0
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)[2] +1
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 18:45 2 [2]ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 0-4
0-1
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)[10] 2 -1.75
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
Postp 18:45 [13]Mes Shahr-e Babak
พาร์ส โจโนบิ แจม[10] -
FT 18:45 4 [4]ไซปา 1-1
0-0
เอสเตกัล คูซสถาน[3] 2 -0.5
-0.75
-0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:45 2 [11]เอฟเค 2000 3-5
0-1
ฮิลลิร็อด[2] 2 +0.25
+0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 18:50 2 Rukh Brest Reserves 2-3
2-2
ดินาโม มินส์(สำรอง) +0.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 3 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 4-2
2-0
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1 -0.25
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 19:00 3 [6]อิลเวส แทมเปเร่ 2-3
1-2
เอชเจเค เฮลซิงกิ[2] +0.5
+1
+0.75
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 19:00 5 [5]อัสโคลี่ 1-1
0-1
เลชเช่[2] 3 +0.25
+0.5
FT 19:00 4 [19]วิเชนซ่า(N) 0-1
0-1
เรจจิน่า[6] 1 +0
FT 19:00 4 [16]โครโตเน่ 2-1
2-1
ปิซ่า[1] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 19:00 3 [20]ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1-3
0-2
แตร์นาน่า[12] 2 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 19:00 [GRE D21S-1]คาลามาต้า เอโอ
พานาคายคิ 2005[GRE D2-7] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 19:00 1 [9]เจมส์เมอบังค์ 0-2
0-1
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[4] +0.25
+0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 19:00 1 [B-8]วิส เปซาโร 1-1
0-1
เชเซน่า[B-2] 4 +0
+0.25
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 19:00 อังกฤษ(ยู 17) 7-0
2-0
อาร์มาเนีย(ยู 17) -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 19:00 2 [4]ยาโร 3-6
0-3
โรพีเอส โรวานีมี่[1] 1 -0.25
+0
FT 19:00 6 1 [1]เคพีวี คอคคูล่า 4-1
1-0
มูซ่า[4] 1 5 -0.75
-0.5
-0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 19:00 2 [7]ดีซัวกาส เทลเซีย 1-1
1-1
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[8] 3 -0.25
+0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:00 2 [10]ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0-2
0-2
อัสซีริสก้า ไอเค[11] 3 -0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 19:00 2 [15]สมอร์กอน เอฟซี 2-0
1-0
เอฟเค วิเท็บส์ค[6] 1 2 +1
+1.5
+1.25
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League)
FT 19:00 2 [Ken D1-16]ทัสเคอร์ 0-1
0-0
ซามาเล็ค[EGY D1-1] 1 +0.5
+0.75
+0.5
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 19:00 2 อาซาม เอฟซี 0-0
0-0
พีระมิดส์ เอฟซี 1 +0.5
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 19:00 นาสบี้ 4-0
2-0
Karlslunde IF -0.25
-0.5
+0
FT 19:00 บีเค เฟรม 3-2
0-2
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ -0.5
-0.25
Pend 19:00 โรสกิลด์
ดาลุ่ม -1.75
FT 19:00 วีเอสเค อาร์ฮุส 1-0
1-0
แฮร์เลว ไอเอฟ -1
-1.25
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 19:00 7 1 [8]Leotar 1-1
1-0
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[5] 2 +1.75
+2.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 19:00 1 [8]เอฟซี ฟลอเรชติ 1-3
1-1
CSF Baliti[4] 2 +1.75

+0.5
+1.25
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 19:00 3 [6]FC Struga Trim Lum 1-1
1-0
โบเรค เวเลส[10] 1 3 -0.75
-1.25
FT 19:00 4 [2]เรโนวา 2-0
0-0
เปลิสเตอร์[12] 1 2 -0.75
-1
-0.75
FT 19:00 3 [3]อคาเดมี่ ปานเดฟ 2-1
0-1
เอฟเค สเกนดิจา 79[5] 3 +0.5
+0.25
FT 19:00 4 [11]FK Tikves Kavadarci 0-1
0-1
เอฟเค ชคูปิ[1] 2 +1
+1.5
FT 19:00 2 [7]เบรกัลนิก้า สติป 4-1
3-0
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ[9] 1 -0.5
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 19:00 Slovan Giraltovce 2-3
0-2
โอเดว่า ลิปานี่ +1
FT 19:00 FK Podkonice 1-0
0-0
Novohrad Lucenec -0.5
-1
FT 19:00 โนวี่เมสโต 0-0
0-0
KFC Kalna nad Hronom +0
FT 19:00 นิตร้า 4-2
1-1
OFK Malzenice +0.5
Pend 19:00 Pokrok SEZ Krompachy
FK Svidnik -1
FT 19:00 วีทีเจ มาร์ติน 5-1
2-1
MFK Zarnovica -2.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 19:00 2 [5]วิทสโจ จีไอเค (ญ) 3-1
2-0
ฮัมมาร์บี้(ญ)[6] 2 -0.25
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 19:00 [1]โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 4-0
1-0
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)[5] -
FT 19:00 [2]Boldklubben AF 1893 (w) 1-3
1-2
ซันดบี้บีเค(ญ)[3] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 3 [13]เอสวี เม็พเพ่น 2-3
1-2
มักเดเบิร์ก[1] 2 +0.5
FT 19:00 1 [7]ไกเซอร์สเลาเทิร์น 3-0
1-0
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[16] 2 -0.5
-0.75
Postp 19:00 [14]ทีเอสวี 1860 มิวนิค
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[6] -0.5
+0
-0.5
FT 19:00 2 [11]ซวิคเกา 3-2
1-1
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[17] 1 5 +0
-0.25
FT 19:00 1 [4]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 4-2
2-1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[3] 2 -0.25
+0
FT 19:00 2 [10]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2-3
2-1
ซาบรุคเค่น[2] 2 +0.25
+0
+0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 3 [16]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 0-1
0-0
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี[9] 1 -0.5
+0
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 19:00 3 [14]ทูรัน 1-1
0-0
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[12] 2 -0.75
-0.25
-0.5
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 19:00 [5]พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 3-1
2-0
ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)[7] -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 19:00 [12]Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0-1
0-0
เอฟเค ทราไก 2[8] +0.5
+0.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 19:00 2 [2]Kheybar Khorramabad 1-0
0-0
Shahrdari Astara[17] 2 -0.75
-1
-0.75
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 19:00 [11]เรอัล ซัคเซส 4-0
3-0
เอฟซี คาฮูล-2005[12] -
FT 19:00 [10]โดรเชีย 0-1
0-0
Olimp Comrat[6] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 19:00 3 [12]เอฟซี สโลนิม 2017 1-2
0-0
นาฟตานนาวาโปลัตสค์[6] 1 +1
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 1 [14]ราชประชา เอฟซี 3-3
1-1
ระยอง เอฟซี[11] 3 +0
FT 19:00 4 [4]ลำปาง เอฟซี 3-0
0-0
อยุธยายูไนเต็ด[16] 2 -1
-0.5
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 19:00 4 1 [9]คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 0-3
0-1
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[1] 4 +2.25
+2.75
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 19:00 [5]อัล ฮานลาบา 2-0
1-0
Al Diwaniya[19] -0.5
FT 19:00 [17]Al Qasim Sport Club 1-1
0-0
Samarra[18] -
FT 19:00 [4]Zakho 2-1
2-1
แบกแดด[12] -
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 19:00 [4]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 1-7
1-4
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)[1] +0.75
+1
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 19:00 2 [10]เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 1-6
1-4
ตูกุมส์-2000[2] +1.25
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 19:00 [1]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 4-0
1-0
วาปรุส แปร์นู(ญ)[4] -
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
FT 19:00 [MKD D1-11]เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 2-0
1-0
เอฟเค โอครีด 2004[MKD D1-11] -
FT 19:00 [6]เอฟเค โคซุส 0-0
0-0