ราคาบอล.cc







ผลบอล 17 ตุลาคม 2564ผลบอล 16 ตุลาคม 2564ผลบอล 15 ตุลาคม 2564ผลบอล 14 ตุลาคม 2564ผลบอล 13 ตุลาคม 2564ผลบอล 12 ตุลาคม 2564ผลบอล 11 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 15 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 06:30 [6]อาร์เจนตินา 1-0
1-0
เปรู[22] 2 -1.5
-2
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:30 3 Aparecida GO 0-3
0-2
Morrinhos FC 2 +1.25

+2.25
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 07:00 2 [20]ชิลี 3-0
2-0
เวเนซุเอลา[40] 2 -1
-1.5
-1.25
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 07:00 3 SD Panama Oeste (W) 2-2
2-1
Veraguas CD (W) 2 +0.75
FT 07:00 1 Atletico Chiriqui (W) 2-1
2-0
CA Independiente de la Chorrera (W) 1 2 -2.25
-2.5
FT 07:00 3 1 Costa Del Este FC (W) 1-7
1-3
SD Atletico Nacional (W) +2.5
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 07:30 1 [2]บราซิล 4-1
2-0
อุรุกวัย[13] 3 -1
-1.25
-1
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 07:30 4 1 แอตเลติโก ราฟาเอล่า(สำรอง) 1-2
1-2
CA Brown San Vicente 1 -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:00 2 1 [16]กัวเรตาโร่ เอฟซี 1-1
0-1
คลับ ตีฮัวนา[18] 4 -0.25
+0
-0.25
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup)
FT 08:00 2 เรอัลมาดริซเอฟซี 1-1
0-0
จาลาปา 1 -0.5
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 08:10 3 1 [3]Cavalry FC 2-1
1-1
ยอร์ก 9 เอฟซี[5] 3 -0.5
+0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 2 [2]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 4-0
0-0
กัวดาลูเป เอฟซี[9] 3 -1
-0.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [17]เอฟซี คาริยา 2-1
1-1
โคชิ ยูไนเต็ด[13] +0.5
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 12:00 UBC FC (W) 1-0
1-0
Khukh Chononuud (W) -3.5
-3.25
-3.75
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 14:40 2 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1-1
0-0
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 1 -0.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 15:00 [1]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 0-6
0-3
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)[6] -1.25

-0.25
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 15:00 3 Nika Mykolaiv (W) 0-1
0-0
Bagira Kropyvnytskyi (W) 1 3 +2
+2.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:00 1 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 4-3
4-0
ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท 4 +0.75
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 15:00 2 Okzhetpes Kokshetau Reserves 1-3
0-3
ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 2 +0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 2 [2]พีเอสไอเอส เซมารัง(N) 3-0
3-0
เปอร์ซิค เคดีรี่[16] 2 -0.75
-0.5
-0.75
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 4 1 เปอซิบา บาลิคปาปัน 1-1
0-0
ซูลูท ยูไนเต็ด 2 +0
FT 15:15 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 0-3
0-1
ศรีวิจาย่า เอฟซี 2 +0.75
+1
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:30 1 West Adelaide (W) 4-0
2-0
แอดิเลด ซิตี้ หญิง -0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:30 2 มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด 1-0
1-0
MS Tirat HaCarmel 1 +0.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 2 1 [9]เอฟเค อูราล (เยาวชน) 3-4
1-1
รูบิน คาซาน (สำรอง)[6] 3 +0.5
+0
FT 16:00 2 [7]Konopliev Youth 0-1
0-0
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)[1] 1 +1.5
+2
+1.75
FT 16:00 4 2 [B-5]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 2-1
2-0
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)[B-7] 1 2 -0.5
+0.25
+0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 16:00 3 [7]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 1-1
1-0
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี[17] -0.75
-0.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [8]ดนีโปร-1 (ยู 21) 2-1
0-1
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)[10] -
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 16:00 1 [9]บีน๊อต เนทันยา (ญ) 1-4
1-0
มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ)[4] +0.75

+2
+1.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 3 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 1-1
0-1
SC Ramla 4 -0.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 16:00 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 5-2
1-1
Kyran Reserves 3 -0.75
India JKFA Pro League (India JKFA Pro League)
Pend 16:00 J K Police XI
J K Forest XI -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 16:10 1 [S-15]ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 2-1
2-1
บีไน ไอลัท[S-17] -0.5
FT 16:30 3 [S-10]ฮาโปเอล อิกซาล 1-2
1-0
เอฟซี ดิโมนา[S-3] 1 3 +0
+0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 16:30 2 ออลบานี ครีก สำรอง 3-0
2-0
ทูวอง(สำรอง) 2 -0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:30 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 2-1
1-0
ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 2 -0.5
FT 16:30 3 Hapoel Qalansawe 2-0
1-0
เบต้า รามัท กาน 2 -1.25
FT 16:30 3 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 1-1
0-0
เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 2 +0.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 16:30 3 Jas Qyran 0-1
0-0
Zhetysu Taldykorgan Reserves 3 +0.25
Mongolia First League (Mongolia First League)
Pend 16:30 Khovd Western
Hunters FC -1
-0.75
Pend 16:30 Khovd
Tuv Buganuud -0.75
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 16:30 4 1 FC Kaganat 5-2
1-2
Neftchi Kochkor 1 5 -0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 4 [B-1]เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 1-0
0-0
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[B-6] 3 -1.25
-0.75
FT 17:00 [B-10]UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1-1
0-1
Khimki Youth[B-9] -
FT 17:00 4 [B-8]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1-0
1-0
Chertanovo Moscow Youth[B-3] 3 +0.25
FT 17:00 1 [10]อูฟา (เยาวชน) 0-1
0-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน)[2] 2 +1.25
+0.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Pend 17:00 [6]Rakow Czestochowa (Youth)
โปกอน เซซิน (เยาวชน)[11] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:00 1 ฮาโปเอล แอชเคลอน 3-2
0-2
MS Ironi Kuseife 3 +0.25
+0.5
+0.75
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 1 [11]เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 0-1
0-0
Metalist 1925 Kharkiv(U21)[3] -
17:00 [9]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)
Veres Rivne U21[13] -
FT 17:00 [12]ลวีฟ(ยู 21) 3-3
1-1
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[2] -
Pend 17:00 [15]FC Mynai U21
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21)[16] -
Pend 17:00 [7]พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)[5] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 [Ken D1-11]Bidco United 2-3
1-2
บานดาริ[Ken D1-1] -0.25
+0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 17:00 3 MFA Munkach Mukachevo 1-3
0-2
ดินาซ วีชโกรอด 1 4 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 2 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 0-2
0-0
ฮาโปเอลคริยาด โอโน 1 +0.75
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
Postp 17:00 [4]FC Istaravshan
Ravshan Kulob[6] -
Postp 17:00 [2]เอฟเค คูจานด์
FC Khatlon[5] -
Postp 17:00 [10]ดูชานเบ-83
Faizkand[8] -
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 17:00 4 FK Taraz Reserves 3-1
2-1
ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 3 -0.75
FT 17:00 2 1 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 2-2
1-2
ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 5 +1
FT 17:00 Turan Turkistan Reserves 0-1
0-1
Yassy Turkistan 4 -0.75
FT 17:00 1 FK Kaspyi Aktau Reserves 2-1
1-0
FK Atyrau Reserves 3 -0.75
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:00 1 [2]ริโอ อาฟ(ยู 23)(N) 1-1
0-1
วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)[5] 2 +0
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
Postp 17:15 [6]โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
Polissya Zhytomyr[7] -0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:30 4 1 [S-9]มัคคาบี้ ยาฟเน่ 2-1
1-1
ฮาโปเอล เบนาย ลอด[S-6] 1 +0.25
+0
FT 17:30 2 [1]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-0
0-0
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[2] 2 4 -0.25
-0.5
FT 17:30 2 [15]ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 1-2
0-0
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[9] 2 +0
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:30 1 คาราบาจโลคบาตัน 0-2
0-0
เคชล่าเอฟเค 2 -
FT 17:30 ซากาตาล่า เอฟเค 2-0
0-0
ซีร่า เอฟเค 2 -
FT 17:30 1 ซัมกายิต เอฟเค 2 1-2
0-1
เอฟเคคาปาร์สคันก่า -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
Postp 17:30 Yokohama S CC Futsal
ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:35 4 [1]อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 0-0
0-0
สเติร์ทไลอ้อนส์[5] 1 -0.5
-0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:45 3 [S-18]อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 1-2
1-1
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[S-2] 1 1 +1.5
India JKFA Pro League (India JKFA Pro League)
Pend 17:45 Ags XI
Ali Jana FC -1.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 [6]FK Nizhny Novgorod Youth 1-3
1-1
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)[3] 1 +0.75
+1
+0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 2 1 [10]มัคคาบิ ทามร่า 1-0
0-0
ไอโรนี่ เนเชอร์[18] -0.75
FT 18:00 2 [6]Hapoel Bueine 2-0
1-0
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[12] 2 -0.25
FT 18:00 2 1 [11]ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 1-1
1-0
รูบิ ชาปิร่า[16] 4 -0.25
FT 18:00 [S-16]มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 0-0
0-0
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม[S-1] +0.5
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 18:00 2 [8]Soroksar (W) 1-4
0-2
ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ)[1] 3 +1.25
+1.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 18:00 1 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 0-0
0-0
โซฟาพาก้าเอฟซี 3 +0
-0.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 18:00 Sputnik 2 0-3
0-0
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) -
FT 18:00 1 Smorgon 2 1-2
1-0
เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 4 +1.75
FT 18:00 2 1 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 2-3
1-1
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 1 +2.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:00 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 3-0
1-0
Sporting Club Tel Aviv 1 -0.5
Pend 18:00 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน
Hapoel Mahane Yehuda -0.25
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 18:00 [8]KF Ulpiana 1-1
0-1
เดริต้า จิลาน[4] 2 +0.75
+1
FT 18:10 3 [1]KF Drenica Skenderaj 4-0
3-0
เคเอฟ เฟโรนิเคลิ[7] 2 +0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 3 [15]พีเอสเอส สเลมัน(N) 3-2
2-1
บาริโต ปูเตรา[17] 3 -0.25
+0
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 3 เบเบล ยูไนเต็ด 1-1
1-1
AS Abadi 2 +0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:30 2 [S-11]มัคคาบี้ ชารายิม 0-1
0-1
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด[S-12] 7 -0.25
FT 18:30 2 [S-5]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 0-1
0-0
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค[S-7] -0.25
FT 18:45 2 [S-4]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 1-0
0-0
ชิมชอน เทลลอาวีฟ[S-13] 1 2 -1.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:55 2 FK Graficar Beograd U19 1-1
1-1
วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1 +0
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 19:00 3 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
1-0
Al-Ahli Tripoli 4 +0
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
Postp 19:00 อัล นาวัล
อัล-โชต้าดามัสกัส -
Postp 19:00 อัล วัทบา
อัล อิติฮัด -
Postp 19:00 จาเบิลช
อัล คารามาห์ -
Postp 19:00 Efrin
เทชริน เอสซี -
Postp 19:00 Ha Ji lage
อัล ทาลิย่า -
Postp 19:00 ฮัททีน
อัล จาอิส (SYR) -
Postp 19:00 อัล วาห์ดา
อัล ฟูโตวา -
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 19:00 2 1 [4]ราบ็อตนิคกี้ 0-1
0-0
Olimpus Skopje Balashikha[8] 4 -0.75
-1
-0.75
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 19:00 2 [5]เอฟซี โนอาห์ 2-1
1-0
เซวาน บอย[3] 1 3 -0.25
+0
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:00 3 [4]ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 1-0
0-0
Strogino Youth[8] 3 -0.75
-0.5
-0.75
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 19:00 1 [2]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 3-2
2-1
มาเชล มูบาเร็ค[11] 5 -1.5
-1.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 [14]ฮาโปเอล อิกซาล 1-2
1-1
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[4] -
FT 19:00 2 [8]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 0-3
0-0
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[5] 4 -0.25
+0
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 19:00 [13]เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 2-0
0-0
NergihasaU19[14] -
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 19:00 [9]FC Sucleia 1-0
1-0
อิสกร้า สตาลี่[8] -0.25
FT 19:00 [7]FCM Ungheni 2-2
2-1
วิคตอเรีย บาร์ดาร์[5] +0
FT 19:00 [4]เอฟซี เชอร์ริฟ บี 0-1
0-0
Sporting Trestieni[1] -
FT 19:00 [3]ดาเซีย-บุยอูคานี 5-0
2-0
ซีเอสเอฟ สปาร์ตา[2] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 19:00 1 [14]Al Karkh 0-1
0-1
นาฟิต อัลวาซาต[1] 1 +0.25
FT 19:00 [16]Newroz SC(IRQ) 0-3
0-0
อัล กูวา อัล จาวิย่า[2] +1.25
FT 19:00 [18]Naft Misan 3-1
1-0
Al Sinaah[10] -
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 2 เพนาโรล (ยู 19) 3-1
2-1
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 2 -0.5
FT 19:00 นาซีอองนัล เดอ ฟุตบอล(ยู 19) 1-0
0-0
ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) -0.25
+0
FT 19:00 เบลล่า วิสต้า (ยู 19) 0-3
0-2
ดานูบิโอ(ยู 19) 2 +0
FT 19:00 บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) 4-1
1-1
ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) -0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 1 [B-11]เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 4-3
2-1
นอริช ซิตี้ (ยู 23)[B-7] 1 -0.5
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 0-2
0-0
Arua Hill SC 3 -1
-1.25
FT 19:00 2 Onduparaka FC 1-1
0-1
defense forces 1 -0.25
+0
FT 19:00 มบารารา ซิตี้ 3-1
2-0
ไบร์ท สตาร์ -0.25
-0.75
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 2 [14]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 5-1
2-0
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23)[5] 1 +0.25
+0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 1 โกดอย ครูซ (สำรอง) 3-0
1-0
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1 -0.75
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 3 Arges Pitesti B 0-1
0-0
ยูนิเรีย บาสคอฟ 4 +0
FT 19:00 1 กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ 1-6
1-3
อฟูมาติ +0.25
+0.5
FT 19:00 3 Unirea Ungheni 2-4
1-1
ซีเอส ฮูเนโดอารา 5 +0.75
FT 19:00 2 ACS Vedita Colonesti MS 1-1
1-1
CSM Slatina 1 +0.25
+0.5
FT 19:00 5 1 แอลเนียเต้ โมเดลู 1-2
0-2
Recolta Gheorghe Doja 4 -1.5
-1.25
FT 19:00 2 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 2-0
1-0
CS Sportul Simleu Silvaniei 2 -0.75
FT 19:00 3 FC Academica Clinceni II 0-1
0-0
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 3 +1.5
FT 19:00 1 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 4-2
2-0
กลอเรีย บิสตริต้า 1 +0
FT 19:00 3 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 3-2
2-1
ACS Progresul Pecica 1 -0.75
-1
-0.75
FT 19:00 4 1 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 1-0
1-0
เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู 1 3 +0
+0.25
FT 19:00 2 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 0-0
0-0
Jiul Petrosani 3 -1.75
Pend 19:00 พาสคานี
เอสซี บาเกา -
FT 19:00 4 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 4-6
2-3
ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 5 -0.75
-0.5
FT 19:00 ราปิด บูคาเรสต์ 2 2-0
0-0
สเตอัว บูคาเรสต์ 2 -0.75
FT 19:00 3 ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต 1-2
0-2
ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 3 +0
FT 19:00 2 ACS Sepsi II 3-1
0-1
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 1 -1
-1.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 3-2
2-2
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 4 -0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:00 3 ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 5-3
2-1
Hapoel Daliyat Karmel 1 -0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:15 [Ken D1-15]พอสต้า เรนเจอร์ 4-0
2-0
Vihiga Bullets[Ken D1-10] -0.5
-0.75
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:25 [A-4]Al-Sharq 0-1
0-0
อัล ลิยาช[A-1] -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:30 3 [15]อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 6-1
3-1
Al-Orubah Youths[18] 1 -0.25
-0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
Pend 19:30 [7]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี
ฮาโปเอล คัวแคบ[12] +0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:30 [A-13]Al-Washm 1-0
0-0
อัล เอ็นเทซาร์[A-14] -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 19:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 2-2
0-1
ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา (ยู19) 2 +0.75
+0.5
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 3 Telecom Egypt 1-1
1-0
อัลเนสร์ไคโร 2 +0
FT 19:30 1 El Merrikh 0-1
0-0
เปโตรเจ็ท 2 +0
FT 19:30 2 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 1-0
0-0
Banha 1 -0.75
-1
FT 19:30 Belbeis FC 0-2
0-0
FC Porto Suez 3 +0
-0.25
FT 19:30 1 เทอร์ซาน่า เอสซี 0-1
0-0
ZED FC 1 +0
FT 19:30 1 วาดี้ เดกลาเอสซี 4-0
3-0
Bur Fouad -1.25
FT 19:30 1 เอล ดัคเลยาห์ 2-1
2-1
เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1 4 -0.75
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League)
FT 19:30 3 Zeljeznicar Banja Luka 6-0
2-0
FK Borac Kozarska 4 -1.25
Malawi Challenge Cup (Malawi Challenge Cup)
FT 19:30 1 Silver Strikers 2-0
1-0
Ekwendeni Hammers 1 -1
-0.75
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:35 3 [5]อัล-ทาวอน(เยาวชน) 0-1
0-0
อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)[14] 3 -1.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:35 1 [A-9]อัล-อราบี(ซาอุฯ) 1-0
0-0
Tuwaiq[A-12] 1 1 -0.5
-0.75
FT 19:35 [A-6]Al-Saqer 1-1
0-1
อัล บูกาย์รียาห์[A-3] -
FT 19:40 [A-7]Al Liwaa 1-1
0-0
อัล-โนจูม[A-10] -
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 20:00 3 [16]โบแร็ค คาแค็ก 0-1
0-0
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[13] 5 +0
-0.25
+0
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 3 [3]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 0-0
0-0
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[14] 6 +0
+0.25
FT 20:00 2 1 [8]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0-3
0-1
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[5] -0.25
+0
FT 20:00 3 [2]คาฟร์ กาซิม 2-2
1-2
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[1] 2 +0
FT 20:00 3 1 [12]ฮาโปเอล อฟูล่า 0-2
0-0
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[10] 1 +0
-0.25
+0
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
Postp 20:00 ม็องกัสปอร์
โคตอน สปอร์ต -
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:00 1 Shabab Alsamu 2-3
2-0
ฮิลาล อัล คูดส์ 2 +0.5
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 20:00 2 [2]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 3-0
0-0
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี[8] 3 -1.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 1 [17]เอซี มิลาน(เยาวชน) 1-2
0-0
นาโปลี(เยาวชน)[3] 2 -0.75
-1
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 20:00 2 [5]ดิบา ฟูไจรัช 5-0
1-0
Al-Rams[15] 2 -1
-1.25
FT 20:00 4 [9]อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0-0
0-0
อัลบาเตห์[4] 3 +0.5
+0.25
FT 20:00 2 [2]มาซาฟี่ 1-1
1-0
ดูบา อัลฮัสซัน[3] +0.25
+0.5
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 20:00 4 1 [A-8]Wajj 2-0
1-0
Al-Rawdhah[A-5] 1 +0
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:00 [6]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 3-0
1-0
มินยอร์ เพอร์นิค[3] -0.25
-0.75
-0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 4 GKS Przodkowo 3-2
1-2
เอลเลน่า โตรัน 2 +0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 Green Buffaloes 5-0
2-0
Indeni FC 4 -0.75
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 2 Transit Camp 3-3
2-3
เจเคที แทนซาเนีย 1 +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 2 1 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1-3
0-2
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) -0.75
FT 20:00 1 โคลอน (สำรอง) 1-1
0-0
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1 +0
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:00 3 CS Dinamo Bucuresti 5-4
1-2
Metaloglobus Bucuresti II 4 +0
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
Postp 20:00 [11]รูกินโซ เอฟซี
วิทาโล[6] -
FT 20:00 2 [15]กายันซ่า ยูไนเต็ด 0-0
0-0
Royal Muramvya FC[10] 1 +0
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
Postp 20:00 [9]KF Dukagjini
Malisheva[5] +0.5
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 20:05 2 [1]อัล ฮัมริยา 3-0
2-0
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)[14] 2 -0.5
-0.75
United Arab Emirates U19 (United Arab Emirates U19)
FT 20:05 2 ชาร์จาห์เอสซีซี(ยู 19) 0-1
0-0
Al-Jazira UAE U19 1 +0
Pend 20:05 อัล ไอน์ เอสซีซี (ยู 19)
อัจมาน เอสซีซี (ยู 19) -2
FT 20:05 Al Wahda Abu Dhabi U19 10-0
5-0
Al Dhafra SCC U19 -0.5
FT 20:05 4 ชาบับ อัล อาลี ดูไบ(ยู 19) 1-1
1-1
Al Wasl SC U19 3 -0.5
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:10 2 [11]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 0-0
0-0
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา[9] 1 +0
-0.25
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 20:30 [14]ดราว่า 0-0
0-0
MNK FC Ljubljana[12] +0.75
+1.25

+2.5
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 20:30 2 [4]นาซาฟ การ์ชิ 1-0
1-0
เมตาลุค เบคาเบด[10] 1 2 -1
-1.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 1 พีเอสบีเอส บีไอเอเค 0-1
0-0
คัลเทง พิวทรา เอฟซี +1
+1.5
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 20:30 2 [8]ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) 1-2
0-2
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)[2] 2 +1
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 21:00 [2]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 6-1
3-0
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[4] 3 -0.75
-1.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 [10]เนกาซ่า (ยู20) 1-1
0-0
พูเอบลา (ยู20)[12] -0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 21:00 [3]เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 3-1
2-0
นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)[2] -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 21:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 2-3
1-1
Norilsky Nickel Futsal -
FT 21:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 4-2
2-1
Ukhta Tyumen Futsal -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
Pend 21:00 เทาโร เอฟซี
Veraguas FC -0.5
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 21:00 3 [12]บูจุมบูรา ซิตี้ 1-1
1-0
Aigle Noir[5] 1 +0.5
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
Pend 21:00 Real Potosi Reserves
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) -
Argentina Reserve League Women (Argentina Reserve League Women)
FT 21:00 1 River Plate Reserves (W) 1-0
1-0
UAI Urquiza Reserves (W) 3 -0.5
-0.75
UAE Cup (UAE Cup)
FT 21:15 1 [UAE LP-1]อัล ไอน์ 2-0
0-0
เอมิเรตส์ คลับ[UAE LP-14] 2 -1.5
-1
FT 21:15 2 [UAE LP-11]อิตติฮัต คาลบา 4-0
1-0
อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)[UAE LP-12] 1 -0.5
-0.25

-1.75
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 21:15 [14]อาร์บิล 0-0
0-0
อัล นาจาฟ[7] +0.5
+0.25
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 21:30 Diables Noirs 0-0
0-0
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:30 [10]ครีมิน ครีเม็นชุก 0-2
0-0
โอโบโลน เคียฟ[4] +1
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 21:30 4 [15]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-3
0-1
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์[2] 3 +0.25
+0.75
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:40 4 1 [6]Mazatlan U20 3-1
3-1
แอตลาส (ยู20)[5] 3 +0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:00 [6]เอฟเค วอซโดวัค 0-0
0-0
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[5] 4 -0.25
-0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:00 3 [14]พีริน บลากอเยฟกราด 3-1
1-1
โบเตฟ วราตซา[8] 1 4 -0.5
-1
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 22:00 1 [10]ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 2-1
0-0
เทรนซิน[6] 2 +0.25
+1
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 1 [1]ซูดูว่า 1-1
0-0
เอฟเค ริเตเรียไอ[6] 2 -1
-1.25
-1
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League)
FT 22:00 อามาซูลู 0-0
0-0
ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:00 2 [1]เบอโน่ 2-2
1-0
ไวสคอป[10] 3 -1.75
-2
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 22:00 1 [4]อัล ไฟซาลี 3-0
1-0
อัล-จาลิล[10] 1 -1
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 22:00 4 1 [7]เอฟเค เวเลซ 0-1
0-0
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์[1] 2 +0.25
+0
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 22:00 3 [3]เอฟซี พิวนิค 1-1
1-0
อลาชเคิร์ต[9] 4 -0.25
+0
-0.25
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 22:00 [A4]บัลแกเรีย(ญ) ยู17(N) 0-1
0-1
ฮังการี(ญ) ยู17[A3] +0.25
FT 22:00 [A2]ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17 2-1
1-0
นอร์เวย์(ญ) ยู17[A1] +0.75
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:00 [1]เลียตาว่า โจนาว่า 1-1
1-0
FK Panevezys-2[5] -0.75
-1
-1.25
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 22:00 4 [B-5]ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 2-2
1-2
เซนต์ แอนดรู[B-9] 4 -1
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 22:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 1-3
1-1
MFK CPRF Futsal -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 2 กาตาร์ (ยู23) 0-1
0-1
คูเวต (ยู 23) 3 -1
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 22:00 4 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 0-2
0-1
ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 5 -0.75
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 22:00 1 [15]อินเตอร์ ซาเปรซิค 1-0
0-0
NK Orijent Rijeka[4] 4 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 22:15 AS Douanes de Niamey
SONIDEP -0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 22:30 2 [15]ฮัวชิปาโต้ 0-1
0-1
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า[6] 3 -0.5
-0.25
-0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:30 4 [9]เนวา เทอร์โนพิล 2-0
2-0
Vpk Agro Magdalinovka[14] 3 -0.5
+0
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 22:30 [7]Olympique Dcheira 3-2
1-0
วิดาด เฟส[9] -0.25
FT 22:30 [16]คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 0-1
0-0
มาเกร็ฟ เท็ทวอน[4] -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 2 [C-7]โอแอลเอส โอลู 2-4
0-2
โอทีพี โออูลู[C-5] 2 +0.25
+0.5
+0.25
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
Pend 22:30 ASF Bobo Dioulasso
AS Police Ouagadougou +0
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 22:59 2 [1]ทริงลาฟ คราน 3-0
1-0
NK Bilje[11] 3 -1.25
-1.75
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 22:59 3 1 [10]ดราโกโวลแยค 2-2
1-2
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[6] 3 +0.75
+1.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 1 [16]พุชช่า นิโปโลมิเช่ 3-0
2-0
ออดราออปอเล[9] 2 +0.25
+0
-0.25
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 22:59 Futuro Kings 2-1
1-0
เอเอส วิต้า คลับ -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:59 5 [12]อัสติ นาดลาเบม 2-1
0-0
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[5] 2 +0
+0.25
+0
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 22:59 2 ซแบ๊บ อัลคาลิล 2-0
1-0
Ahli Qalqilya -1.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 22:59 4 [B-2]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 3-0
2-0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-4] 7 -0.5
-0.25
+0
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 22:59 2 [2]โอเอฟเคเปโตรวัค 2-1
0-0
เอฟเค พ๊อดโกริซา[9] 5 -0.25
-0.75
-0.5
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 22:59 2 [M-2]สลาเวีย โครเมอร์ริซ 3-1
3-0
บลานส์โค[M-5] 1 4 -0.25
-0.75
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 22:59 2 [5]Onisilos Sotiras 1-3
0-2
คาร์มิโอทิสซ่า[3] 5 +0.25
+0
FT 22:59 5 [4]เอร์มิส อราดิปปู(N) 3-2
1-1
เนีย ซาลามิส[6] 2 +0
+0.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 4 [9]ทาร์ตู เจเค มัก 2 2-2
2-0
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[3] 1 +2
+2.25
+2
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 22:59 1 [3]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 1-3
0-1
ซาคุสปอร์ติง(ญ)[2] +2.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 22:59 4 1 [14]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1-1
1-0
โอลิมเปีย ไอบรองก์[4] 3 +0
-0.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 22:59 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 0-1
0-0
ลีลล์สตรอม บี 1 -1.5
-1.75

-2.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:59 1 [8]อิลเวส แทมเปเร่ 2 1-1
1-0
เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์[4] 1 -0.25
-0.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:59 1 SC Ostbahn XI 2-0
1-0
ฟาโวริตเนอร์ เอซี 3 +0
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 22:59 3 Deportivo Espanol (W) 1-1
0-0
Social Atletico Television (W) 3 -1.75
-1.5
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division)
Pend 22:59 Matagalpa FC
เอฟซี เอสเตลี -0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 1 [4]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1-1
0-1
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[2] 3 -0.25
-0.5
FT 23:30 2 [13]ฮันโนเวอร์ 96 0-1
0-0
ชาลเก้ 04[3] 2 +0
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 2 [2]เอฟซี ไลเฟริ่ง 2-0
0-0
FC Superfund Pasching[14] 1 -1.5
-2.25
FT 23:30 2 [4]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 2-0
1-0
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[16] -1
-0.75
-1
FT 23:30 [1]ออสเตรีย ลัสเตนัว 6-0
5-0
คัพเฟ่นเบิร์ก[13] 5 -1.25
-1.5
-1.25
FT 23:30 4 [10]ซังค์ พอลเท่น 6-1
3-0
กราเซอร์ เอเค[5] 1 4 -0.5
-0.25
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 23:30 2 Binga 0-1
0-1
ASFA-Yennega 1 4 -0.5
UAE Cup (UAE Cup)
FT 23:30 [UAE LP-4]อัจมาน 2-2
1-2
อัล ชาร์จาห์[UAE LP-3] 3 +0.5
+0
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 23:30 [5]นาฟิต อัล ยันนูป 1-3
1-0
อัล โชลต้า[3] +0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 [W-8]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 5-1
2-0
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)[W-13] 1 -0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 23:30 2 [WS-8]เอสวี โกรดิก 0-3
0-1
เอสวี คูเคิล[WS-4] 1 +0.25
+0
+0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 23:30 2 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 0-1
0-0
เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 5 -0.25
-0.5
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 23:30 5 เอฟเค โคมูตอฟ 3-3
2-1
Spolana Neratovice 6 +0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:30 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 0-0
0-0
TSV Vatanspor 1 3 -0.25

ผลฟุตบอลวัน 16 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 [9]วีบรอก 1-1
0-0
ซิลเคบอร์ก[4] -0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 2 [14]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3-2
1-0
เบซิคตัส เจเค[3] 2 +0.25
+0
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
FT 00:00 3 [POR D2-18]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-4
0-3
ฟามาลิเคา[POR D1-18] 3 +0.25
+0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 6 [10]เฟรมัด อเมเจอร์ 0-1
0-0
เฟรเดอริเซีย[3] 1 3 +0.5
+0.75
+0.5
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 2 [6]ลุงสกิล 2-0
1-0
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ[12] 1 -0.5
+0
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 00:00 3 Al-Ahly Merowe(N) 1-3
1-0
กอร์ มาเฮีย 2 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา)
FT 00:00 [7]St. Catharines Hrvat 0-0
0-0
แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี[4] -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 00:00 [12]เลบันเต(ฟุตซอล) 2-2
1-0
Peinsa F.S. Cartagena Futsal[1] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 3 [5]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-2
1-2
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[3] 4 +0.25
+0
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 00:00 [6]Banga Gargzdai B 3-1
1-0
FK Kauno Zalgiris II[14] 1 -1
-1.25
-1
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 00:00 2 [3]สโลวัคโก้ (ญ) 1-2
0-0
สลาเวีย ปราก (ญ)[1] 3 +2.75
+3.25
+3.5
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 00:00 MFK Torpedo Futsal 5-1
2-1
TTG-Ugra Yugorsk Futsal -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 00:00 2 [S-18]คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 0-0
0-0
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19)[S-17] 2 -0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 [N(n)-4]เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0-0
0-0
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)[N(n)-8] -0.25
FT 00:00 [3]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 2-2
1-2
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[1] 1 +0.75
+1
FT 00:00 1 [NE-7]คาร์ล ไซส์ เยน่า 2-0
1-0
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[NE-2] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 00:00 [NE-18]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 3-2
0-1
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[NE-13] 2 +0
+0.25
FT 00:00 1 [W-14]ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 2-6
2-3
โคโลญจน์ (เยาวชน)[W-7] +0
+0.25
FT 00:00 [8]วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0-1
0-1
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์[2] 2 +1
+1.25
+1
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 [WS-10]ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 0-3
0-3
ยูเอสเค อานิฟ[WS-5] -
FT 00:00 3 [C-6]เอสซี ไวซ์ 1-0
0-0
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี[C-1] 3 +0
-0.25
+0.25
FT 00:00 [C-5]วอคลามาร์ค 2-1
1-1
อัลเลอไฮเลเกน[C-11] -0.5
-0.25
FT 00:00 [WS-9]เอสวี วาลส์-กรูนัว 0-2
0-0
เอสวี เซเคอเคน[WS-6] -
FT 00:00 2 [10]เอสวี ฮอลล์ 3-2
1-0
คุฟซไตน์[8] 1 +1.75
+1.5
FT 00:00 4 [E-11]ASV Bruck 5-1
3-0
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์[E-14] 4 -0.5
FT 00:00 [C-14]SK Treibach 2-3
0-3
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[C-2] 4 +1.5
+2
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 00:00 4 [9]สคีฟซ์ ไอเค 2-1
0-1
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด[7] +0.25
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 00:00 1 [3]ไอเค อุปซาลา (ญ) 3-1
1-0
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)[4] 2 +0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
Pend 00:00 ลีโอเบน
USV Gnas -1.75
-2.5
-1.75
FT 00:00 2 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 2-0
1-0
SV Frohnleiten 1 -0.75
FT 00:00 1 SV Feldkirchen 0-1
0-0
ATUS Ferach +0
FT 00:00 3 SV Lebring 1-0
0-0
SK Furstenfeld 3 +0.25
+0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 00:00 2 โปกอน เซซิน 2 1-2
1-0
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 5 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 6 Feucht SC 0-0
0-0
ไอทรัค แบมเบิร์ก 3 +1
+0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 4 1 มาเรียไลน์ 3-2
2-0
โอเคเอส 2 -0.5
Costa Rica U20 League (Costa Rica U20 League)
FT 00:00 4 1 Municipal Perez Zeledon U20 4-0
3-0
Sporting San Jose U20 1 +0
-0.5
FT 00:00 1 AD Grecia U20 0-2
0-1
เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) 2 +0.5
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 00:00 2 [B-18]ซาบาเดย์ 1-0
0-0
แอตเลติโค ซานลูเกโน่[B-6] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 00:00 [A-15]กาลาฮอร์รา 2-4
2-2
เรอัล ยูนิโอน[A-11] 2 -0.25
-0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 00:15 4 [10]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0
0-0
อาร์ดา[8] 4 -0.75
-0.5
-0.75
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 00:15 1 [9]แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1-0
0-0
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )[7] 1 +0.75
+1.5
+1.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 00:30 1 [8]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0-0
0-0
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[25] 1 -0.75
-0.5
-0.75
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 00:30 3 [14]กาซ เมตาน เมดิอัส 2-1
2-0
ดินาโม บูคาเรสต์[15] 1 3 -0.25
-0.5
-0.25
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 [5]อัล ฮุสเซน อีร์บิด 3-1
1-0
ซาฮับ เอสซี[9] 1 -0.25
+0
FT 00:30 2 [12]อัล บากา 0-1
0-1
อัลซอลส์[3] 1 +2.5
+2
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 00:30 2 [8]วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 3-1
3-0
ซโวลเล่ (ญ)[1] +1.75
FT 00:30 1 [7]เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 1-1
1-1
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[9] 1 -1.25

-2.5
-2.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 00:30 [1]ราซิ่ง เกงค์(ยู21) 6-1
4-0
สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)[4] -0.75
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 00:30 [4]สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 2-1
2-0
ดูก้าปรากซ์(ญ)[8] 1 -1.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 5 [W-20]วีกเบอร์ก บีค 1-0
1-0
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)[W-5] 3 +0.75
+1
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:30 3 [E-12]FC Andelsbuch 0-2
0-1
Traiskirchen[E-9] 3 +0.5
+0.75
FT 00:30 1 [E-4]Team Wiener Linien 0-1
0-0
เอสซี แมนสดอร์ฟ[E-7] 1 -0.25
FT 00:30 2 [WS-1]ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 1-2
1-2
เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[WS-2] 4 +0
+0.25
FT 00:30 2 1 [C-4]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 0-0
0-0
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ[C-13] 1 -0.25
+0
-0.5
FT 00:30 3 [E-3]เวียนเนอร์ เอสซี 0-3
0-1
เฟริส เวียนนา 1894[E-2] 4 +0
-0.5
00:30 [5]คิทซ์บูเฮล
SV Fugen[11] -1.25
-2
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 00:30 1 FC Eddersheim 2-2
1-1
Rot-Weiss Walldorf 2 -0.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:30 3 FC Deutschkreutz 5-4
2-1
SV Leithaprodersdorf 4 -1.25
FT 00:30 1 ASK Mannersdorf 0-3
0-0
Langenrohr +1.25
FT 00:30 1 เครมเซอร์ เอสซี 2-0
2-0
SCU Kilb -1.75
-2.5
-1.75
FT 00:30 1 SC Bad Sauerbrunn 1-4
0-3
SC Ritzing 1 +0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
00:30 เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร
SG 2000 Mulheim-Karlich +0.25
+0
FT 00:30 2 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 5-2
2-2
Schwarz-Weiss Essen -1.5
FT 00:30 แฮมม์ยูไนเต็ด 0-1
0-1
Tus Dassendorf +3.25
+3
Pend 00:30 VFB Hallbergmoos
TSV Schwabmunchen +0
+0.25
FT 00:30 3 1 TuS Osdorf 1-2
1-0
TSV Buchholz 08 2 -0.75
Pend 00:30 TSV 1880 Wasserburg
SV Donaustauf +1.25
+1
+1.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:30 1 1 Berlin Turkspor 3-3
0-1
FC Stern Marienfelde 2 +0
FT 00:30 4 Reinickendorfer Fuchse 2-1
1-1
TSV Rudow 2 -0.75
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
FT 00:45 1 ซินเทรียนเซ่(N) 0-5
0-2
ปอร์โต้ 1 +2.25
+2.75
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 00:45 [17]เจนเออะแร็ล ดิแอซ 3-1
1-0
2 เด มาโย พีเจซี[15] +0
+0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:45 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 2-2
0-0
SC Spelle-Venhaus +0
-0.75
-0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 [3]เดอ กราฟสคัป 0-0
0-0
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[8] 1 -1
-1.5
-1.25
FT 01:00 1 [2]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3-0
1-0
วีวีวี เวนโล[7] 2 -0.25
-0.75
-0.5
FT 01:00 2 [18]เอ็นเอซี เบรด้า 1-0
1-0
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[5] 2 -0.5
-1.25
-1
FT 01:00 2 [16]เอฟซี ออสส์ 1-2
0-0
เอ็มเมน[6] 1 +0.5
+0.25
+0.75
FT 01:00 4 [11]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 3-1
1-1
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[9] -0.75
-1
-0.5
FT 01:00 [13]เอสซี เทลสตาร์ 1-5
1-4
โวเลนดัม[4] 1 +0.5
+0.75
FT 01:00 1 [10]โรด้า เจซี 2-2
1-1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[15] 2 -0.75
-1.5
-1.25
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 01:00 3 1 [8]เอ็นเค นาฟต้า 1-1
1-1
เอ็นเค ครักคา[10] 2 -0.5
-0.75
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 01:00 4 [7]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 0-1
0-0
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[3] 3 +0
+0.5
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 01:00 2 [4]KMSK Deinze 0-0
0-0
วาสแลนด์ บีเวเรน[2] 3 -0.25
+0
bra spc (bra spc)
FT 01:00 1 เตาบาแต 0-4
0-3
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1 +0.75
+1.5
FT 01:00 1 [BRA SPB-4]แอตทิเบีย 4-0
1-0
เซา คาเอตาโน่[BRA SP-16] 1 -0.5
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 Monte Azul SP (Youth) 1-2
1-0
มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 1 +1.5
FT 01:00 1 Vocem SP Youth 1-5
0-4
พัลไมรัส (เยาวชน) 5 +2.75
+2.5
FT 01:00 7 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 2-0
1-0
อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 2 +0.25
FT 01:00 1 ซานโตส(เยาวชน) 5-2
3-2
เทาบาเต้(เยาวชน) 2 -0.5
FT 01:00 1 Amparo U20 1-1
1-0
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 2 +0.75
+0.5
FT 01:00 1 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 0-1
0-1
เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 1 +0
FT 01:00 3 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 2-1
0-1
เซาเปาโล(เยาวชน) +1.5
+2.25
+2
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:00 1 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 2-2
2-1
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 1 -1.75
-2
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
01:00 TSV Eintracht Karlsfeld
TuS Holzkirchen -0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 2 [B-1]ฟูแล่ม(ยู 23) 3-0
2-0
เรดดิ้ง(ยู 23)[B-9] -0.75
-1.25
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women)
FT 01:00 อีแวร์ดง (ญ) 0-4
0-0
เซนต์ กาลเลิน(ญ) 3 +2
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 2 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 4-1
2-1
Caxias RS U20 3 -0.75
-1
01:00 เกรมิโอนาซีอองนัล (ยู 20)
Uniao Harmonia U20 -
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:15 5 [14]เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2-1
2-1
ดอร์เดรชท์[20] 1 3 -0.75
-0.5
FT 01:15 2 [12]เฮลมอนด์ สปอร์ต 0-0
0-0
เอดีโอ เดน ฮาก[1] 1 +0.75
FT 01:15 [19]เดน บอสช์ 1-0
1-0
อัลเมเร่ ซิตี้[17] 1 +0.5
+0.75
+0.5
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 01:15 [10]Chenois 3-3
1-3
แกรนด์ แลนซี[5] -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 01:30 1 [8]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 5-0
1-0
โคโลญจน์[7] 1 -0.5
-0.25
-0.5
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:30 2 [5]สเตด โลซาน อูชชี 0-2
0-2
อารัว[2] 1 -0.75
+0
-0.25
FT 01:30 5 1 [6]เอฟซี ธูน 0-2
0-0
วินเตอร์ทูร์[1] 1 -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:30 2 [3]เนอชาแตล ซามักซ์ 0-2
0-0
วาดุซ[4] 1 -0.75
-0.25
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:30 2 [5]เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1-2
1-0
คาร์บินทารี เอฟซี[8] 3 -1.25
-1.5
-1.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:30 5 [2]โคโรน่า คีลเซ่ 0-1
0-1
วิดซอว์ ลอดส์[1] 1 7 -0.5
+0
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:30 [16]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 6-1
4-1
บูเรลา(ฟุตซอล)[9] -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 01:30 Sandro Abate Avellino Futsal 2-5
1-3
L84 Futsal -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 01:30 [6]KAA Gent Ladies 3-0
0-0
Charleroi (W)[8] 3 -2.25
-3
-2.75
FT 01:30 [10]ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 0-3
0-1
อันเดอร์เลชท์ (ญ)[3] +4.25
+4
Northern Ireland Cup Women (Northern Ireland Cup Women)
FT 01:30 1 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 0-2
0-1
เกล็นโตรัน (ญ) 1 +2.5
+2.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 1 1 Aparecida EC U20 1-3
1-2
วิลา โนวา(เยาวชน) 2 +1.75
FT 01:30 4 อนาโปลิน่า(ยู 20) 1-1
1-0
โกยาส (ยู 20) 3 +0.75
+1
FT 01:30 5 Aparecidense U20 1-0
0-0
Aseev U20 4 -0.25
FT 01:30 1 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 3-0
0-0
Uniao Inhumas U20 2 -0.5
-1
Argentina Reserve League Women (Argentina Reserve League Women)
FT 01:30 1 San Lorenzo Reserves (W) 4-0
2-0
Boca Juniors Reserves (W) 1 2 +0
Pend 01:30 Deportivo Espanol Reserves (W)
SAT Reserves (W) -0.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 3 1 [3]เดอร์รี่ ซิตี้ 1-0
0-0
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[2] 1 1 +0.25
+0
-0.25
FT 01:45 [6]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 2-0
0-0
ลองฟอร์ด ทาวน์[10] -1.25
-1
FT 01:45 2 [5]โบฮีเมี่ยนส์ 1-1
0-1
ดันดาล์ค[7] 3 -0.5
-0.25
FT 01:45 3 1 [9]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 4-1
1-0
ฟินน์ ฮาร์ปส์[8] 1 +0.25
+0
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 01:45 3 [1]คลับบรูซ 2-0
2-0
คอร์ไทรจ์[8] 5 -1.25
-2
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 01:45 4 [7]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 3-2
2-1
มอร์แคมบ์[13] 1 -0.5
-0.25
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 2 [4]Treaty United 1-1
0-1
แอธโลน ทาวน์[6] 1 -0.5
FT 01:45 4 1 [2]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 2-1
2-1
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[10] 3 -1.75
-1.5
FT 01:45 [9]โคห์บ รัมเบลอ 2-0
2-0
เชลบอร์น[1] +1.5
+0.75
FT 01:45 3 [3]ยูซี ดับลิน 1-0
1-0
คอร์ก ซิตี้[7] 1 -0.75
-0.5
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 01:45 2 [8]ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1-6
0-1
แพททริค ทริสเทล[4] 3 +0
+0.25
+0
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 01:45 3 [5]อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2-3
1-2
Kelty Hearts[1] 2 +0.75
+1.5
เวลส์ คัพ (เวลส์ คัพ)
FT 01:45 1 1 [Welsh PR-2]ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 0-2
0-1
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี[Welsh PR-9] -0.5
+0
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 01:45 ออสเซท ยูไนเต็ด 0-5
0-1
Liversedge 1 +0.5
+0.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 1 ไลซลิปยูไนเต็ด 0-1
0-0
นิวบริดจ์ ทาวน์ 2 -0.5
-0.75
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 01:45 2 ปราโต้ 0-0
0-0
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ -0.5
-0.75
-0.5
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
01:45 มอนส์คัลปีเอสซี
ไลอ้อนยิบรอลตาร์ -1.5
-1.75
-1.5
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 02:00 [1]แชมร็อค โรเวอร์ส 2-0
2-0
สลิโก โรเวอร์ส[4] 2 -0.75
-1
-0.75
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 02:00 1 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2-1
0-1
อองเช่ร์[4] 1 -1.75
-1.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 3 [3]เออิบาร์ 1-0
1-0
อัลเมเรีย[1] 4 -0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:00 3 [1]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1-0
0-0
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[16] -1
-0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 1 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 1-1
0-0
Kilnamanagh AFC -0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 4 [14]บัสควอ เอฟซี 3-1
0-1
เรโม เบเลม[12] 2 -0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 02:00 2 [12]ปาเลสติโน่ 2-2
1-1
โอ.ฮิกกิ้นส์[13] 1 1 -0.75
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 02:00 2 [5]ลิจา แอทเลติก 4-0
2-0
Vittoriosa Stars[8] 1 -0.75
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 02:00 3 Atletico Marte Reserves 1-0
0-0
CD Chalatenango Reserves 4 -0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:00 3 1 Hartstown Huntstown 2-1
1-0
Dunboyne AFC 1 +0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:00 3 Operario AM U20 1-1
0-1