ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 16 ตุลาคม 2564ผลบอล 15 ตุลาคม 2564ผลบอล 14 ตุลาคม 2564ผลบอล 13 ตุลาคม 2564ผลบอล 12 ตุลาคม 2564ผลบอล 11 ตุลาคม 2564ผลบอล 10 ตุลาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 14 ตุลาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 06:10 | 1 Club Atlético El Linqueño |
1-1
0-0 |
CA Villa Belgrano 1 4 | -0.75 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:30 | 2 [3]ฟอร์ตาเลซ่า |
1-0
0-0 |
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[19] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 06:30 | 1 แคนาดา |
4-1
1-1 |
ปานามา 4 | -0.75 ▲-1 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 06:30 | 1 [4]นอร์ท แคโรไลนา (ญ) |
1-2
0-1 |
วอชิงตัน สพิริท (ญ)[3] | -0.75 ▲-1 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 06:40 | 3 1 [1]อิตูไซย์โง |
1-1
1-0 |
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส[7] 4 | -0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:00 | 1 [6]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
1-0
0-0 |
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[9] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 1 [4]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน |
3-1
1-1 |
อัสติน โบลด์[13] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 07:00 | 3 [12]เมมฟิส 901 |
2-1
1-1 |
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[5] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 07:00 | 2 [27]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) |
1-0
0-0 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2[25] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 07:00 | 2 1 [9]แรนเจอร์ส ทัลค่า |
0-2
0-0 |
ดิปอรเต่ส เตมูโก[8] 3 | -0.25 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 07:00 | 2 [6]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) |
1-0
1-0 |
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)[8] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 07:00 | 1 [10]Kansas City NWSL (W) |
3-0
2-0 |
ฮูสตัน แดช (ญ)[5] 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 07:05 | 1 ฮอนดูรัส |
0-2
0-1 |
จาเมกา 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 07:05 | 2 [15]ไพโอนีรอส เด แคนคูน |
0-1
0-1 |
Monarcas Morelia[3] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina) | |||||
FT 07:10 | 3 [ARG D1-11]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(N) |
2-1
0-1 |
ซาน เทลโม่[ARG D2B-12] 1 3 | -1 ▼-0.75 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 07:25 | 2 Escorpiones FC |
3-4
2-2 |
Leviatan FC 1 | -0.75 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:30 | 1 [7]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
3-1
1-1 |
อเมริกา เอ็มจี[11] 2 | -0.5 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 07:30 | 3 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ |
1-0
1-0 |
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 6 | +0.25 ▼+0 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:00 | 4 [3]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี |
4-2
1-2 |
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[11] 6 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 08:00 | 3 1 [1]แอนติกา จีเอฟซี |
1-1
1-0 |
ซีเอสดี มูนิชิปัล[4] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▲-0.75 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 08:00 | 3 ซาคาชิสปาส จีที |
3-2
1-2 |
ซีดี ซากาปา 2 | -0.25 | |
FT 08:00 | 2 CSD Amatitlan |
0-2
0-2 |
ซีดี มาร์เกวนเซ่ 4 | +0 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 08:00 | 1 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก |
1-0
1-0 |
Garway Lanese 1 3 | -0.75 | |
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 08:00 | 5 1 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ |
5-1
2-0 |
ดิเรียนเกน 2 | +0 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:00 | [23]ทาโคมา ดีเฟียนซ์ |
0-1
0-0 |
ลาส เวกัส ไลท์[30] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 09:00 | 3 [17]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี |
1-0
1-0 |
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[1] 2 | +0.75 ▲+1 ▼▼+0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 09:00 | 1 1 เอฟซี ทูซอน |
0-2
0-0 |
นอร์ท แคโรไลนา 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 09:00 | Quiche FC |
2-2
0-0 |
Deportivo Xinabajul | -0.5 | |
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 09:00 | 4 CSD San Pedro |
2-1
2-1 |
Club America Salcaja 2 | -0.75 | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 09:05 | 1 1 เอลซัลวาดอร์ |
0-2
0-1 |
เม็กซิโก 1 5 | +1 ▲+1.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:30 | 2 [24]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี |
1-1
0-0 |
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[19] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 09:30 | [2]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) |
1-1
1-0 |
ซีแอตเติล เรน (ญ)[1] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women) | |||||
FT 10:00 | Kharaatsai (W) |
0-0
0-0 |
Tuuliin Tom Tulnuud (W) 1 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
FT 12:00 | Khoromkhon Club (W) |
1-0
1-0 |
Deren (W) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 13:00 | 2 [5]SKA Khabarovsk II |
0-1
0-0 |
โรดิน่ามอสควา[1] 1 4 | +0.25 | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 13:30 | [CHA CSLA-7]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี(N) |
5-1
1-0 |
ไซโบ้ ซันเดย์[CHA D1A-5] 1 | -1.25 ▲▲▲ ▲▲-2.5 |
|
FT 14:30 | 1 [CHA CSLB-4]เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน(N) |
0-1
0-1 |
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[CHA D1A-3] | +0.75 ▲+1 |
|
FT 14:30 | [CHA CSLB-6]หวูฮั่น ซอลล์(N) |
7-0
3-0 |
Dantong Tengyue[CHA D2A-7] | -3 ▲▲▲ ▲▲▲-4.5 ▲-4.75 |
|
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup) | |||||
FT 14:30 | [HK PR-5]เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ |
3-2
3-0 |
จีน-ฮ่องกง(ยู23)[A7] | - | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 14:30 | Shastri FC |
0-6
0-2 |
Garhwal FC 2 | +1.75 ▲▲+2.25 ▲+2.5 |
|
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 15:00 | 2 [CHA CSLA-4]กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ(N) |
1-1
0-1 |
เฉิงตู ซินเฉิง[CHA D1B-1] 2 | -1 ▲▲▲ ▲▲▲▲-2.75 |
|
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 15:15 | 2 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน |
2-0
1-0 |
มิตรา คูการ์ 1 | +0 | |
India JKFA Pro League (India JKFA Pro League) | |||||
FT 15:15 | 3 Kashmir Avenger |
2-2
2-0 |
Sports Council FA 1 | -2.25 ▲-2.5 ▲-2.75 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 16:30 | คาราบัค 2 |
0-2
0-1 |
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | - | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 17:00 | 1 [CHA CSLB-5]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) |
3-0
1-0 |
Sichuan Minzu[CHA D2C-4] | -1.75 ▲▲▲ ▲▲▲-3.25 ▲▲▲-4 |
|
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 17:00 | 3 [5]เมรานี่ ทบิลิซี่ |
2-1
0-0 |
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[3] 2 | +0 | |
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 17:00 | [7]Sampdoria (W) |
1-0
0-0 |
Pomigliano (W)[8] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:00 | [11]Metallurg Vidnoye |
2-2
1-1 |
คิมกี้(สำรอง)[5] | +0.5 | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 17:00 | 1 ฮินดูสถาน เอฟซี |
2-1
2-0 |
Rangers SC 1 | +0 | |
FT 17:00 | 1 Garhwal Diamon |
0-2
0-0 |
Sudeva Moonlight FC 1 | +1 ▲+1.25 |
|
Poland Youth League (Poland Youth League) | |||||
FT 17:00 | 2 KS Siodemka Tychy U19 |
3-2
1-0 |
KS Stradom Czestochowa U19 2 | -0.5 | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 17:00 | 3 [6]วิเซลา ยู23 |
3-2
3-1 |
ฟามาลิเคา(ยู 23)[4] 2 | +0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
India Punjab Super League (India Punjab Super League) | |||||
FT 17:10 | 1 Khalsa FC Chandigarh |
0-1
0-0 |
Punjab Police Jalandhar 2 | -0.5 | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 17:30 | 2 [7]ชักดิดี้ |
2-1
0-0 |
เอฟซี ซิโอนี่[1] 1 | +1.75 | |
FT 17:30 | 2 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ |
2-1
1-1 |
Gareji Sagarejo[4] 1 | +0.5 | |
FT 17:30 | [2]เอฟซี กากรา |
2-0
1-0 |
ชิคฮูร่า[10] | -2.25 | |
FT 17:30 | 3 1 [6]เอฟซี เชอวาร์เดนิ |
1-3
0-3 |
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[8] | -0.5 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 17:30 | ซาบาห์ 2 |
1-0
1-0 |
ซาเบล 2 | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 3 [WA-6]ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
2-0
1-0 |
Kairat Moskva[WA-5] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 4 [10]เอฟเค โคลอมนา |
6-2
2-1 |
FK Znamya Noginsk[8] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 2 [WA-7]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก |
1-0
0-0 |
เอฟซี โอดินต์โซโว[WA-4] 1 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 18:00 | 1 FK Qabala II |
1-2
0-1 |
ตูราน โตวูซ | - | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 18:15 | 2 1 พีเอสเอ็มเอส เมเดน |
2-2
1-1 |
เซเมน ปาดัง 4 | +0 | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 18:30 | [CHA CSLB-1]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) |
1-0
0-0 |
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี[CHA D2A-4] 5 | -2.5 ▲▲▲ ▲-3.5 |
|
FT 18:30 | 2 [CHA CSLB-3]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) |
1-1
1-1 |
เสฉวน[CHA D1A-4] 2 | -1.25 ▼▼▼ ▼-0.25 |
|
FT 18:30 | 1 [CHA CSLA-8]คิงดัว หวางยัง(N) |
3-2
2-1 |
คุนชาน เอฟซี[CHA D1B-3] 1 4 | -0.25 ▼▼▼ ▼+0.75 ▼▼+0.25 |
|
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ) | |||||
FT 18:30 | Tomori Berat |
0-0
0-0 |
ลุชเนีย เคเอส | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:30 | เคเอส บีริซ บอลช์ |
4-0
2-0 |
KF Oriku | - | |
FT 18:30 | 3 เคเอส ดินาโม ติรานา |
2-0
2-0 |
เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 18:30 | Burreli |
2-4
0-1 |
เบซีลีดจา เลซ | - | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 19:00 | [16]สปุตนิก |
0-3
0-0 |
เนเมน กร็อดโน่[12] | - | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 19:00 | 2 โมลเด้ (ยู 19) |
4-2
4-0 |
เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | 5 1 [9]คแวนท์ ออบนินส์ค |
1-4
1-2 |
มอร์โด้เวีย ซารานสค์[2] 2 | +1.25 ▼▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 19:00 | 3 [WA-9]Baltika-BFU Kaliningrad |
1-2
1-1 |
FC Tver[WA-2] 2 | +1 | |
FT 19:00 | 5 [CB-11]FK Fakel Voronezh Youth |
0-3
0-1 |
เซนิต เปนซา[CB-8] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 19:00 | 1 [CB-6]อแวนการ์ด คุร์สค์ |
0-0
0-0 |
โซโคล ซาลาตอฟ[CB-1] 1 | +1.5 ▼▼+1 |
|
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2) | |||||
FT 19:00 | 3 Moadameet Al-Sham |
2-1
0-0 |
Al Shola 2 | -0.25 | |
Yemeni League (Yemeni League) | |||||
FT 19:30 | Shaab Ibb |
2-0
0-0 |
Al Saqr Taiz | - | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:30 | 2 1 [10]Al-Zlfe |
0-1
0-1 |
อัล ซาฟา(ซาอุฯ)[8] 1 2 | +0 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 2 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ |
0-1
0-0 |
เอล มานซูรา 1 | -0.25 | |
FT 19:30 | 3 Sporting Alexandria |
0-0
0-0 |
เอล แฮมแมม 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:30 | 3 Al Majd |
0-1
0-0 |
Kafr El Shaikh 3 | +0 | |
FT 19:30 | 4 เอล มาสรี่ |
1-0
1-0 |
อาบู แคร์ เซเมด 2 | +0.25 | |
FT 19:30 | เดเกอร์เนส |
1-1
1-1 |
อลาอับ ดามานอาวเออร์ | -0.75 | |
FT 19:30 | 2 Sed Elmahla |
1-2
0-0 |
ฮาราส เอล เฮดู๊ด 2 | +1.25 ▼+1 |
|
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 20:00 | 2 Shabab Al-Amaari |
3-1
0-0 |
มาร์ค บาลาต้า 2 | +0.5 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | [WA-8]ลูกิ อีเนอร์จีย่า |
0-1
0-1 |
เอฟเค ชิต้า[WA-10] | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 20:00 | 1 [WB-2]ดินาโม มอสโก บี |
2-2
1-2 |
เชอตาโนโว มอสโก[WB-9] 1 | -2 ▼-1.75 ▲-2 |
|
FT 20:00 | 5 1 [CB-3]ดินาโม บรีอันสค์ |
3-0
3-0 |
ซัลยุต[CB-4] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 1 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) |
6-1
3-0 |
ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) 4 | -1 | |
FT 20:00 | 2 1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) |
1-3
1-1 |
พลาเทนเซ่(สำรอง) 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) |
1-1
0-1 |
นีเวลล์ส (สำรอง) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) |
1-1
0-0 |
อัลมาโกร(สำรอง) 2 | -1 | |
FT 20:00 | 1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) |
2-2
2-2 |
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) |
4-3
2-2 |
เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | CA Atlanta Reserves |
1-1
0-0 |
ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) 1 | +0 | |
FT 20:00 | 3 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) |
0-1
0-1 |
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 20:00 | 1 วาสโก ( เยาวชน) |
3-0
1-0 |
Artsul U20 | -2.5 ▼-2.25 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | [11]เกเรตาโร่ (ยู20) |
3-3
0-0 |
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)[10] | +0.25 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 21:00 | [2]เนฟชี่ เฟอร์กาน่า |
2-1
0-0 |
ไดนาโม ซามาร์คาด[1] | -1 ▼-0.75 |
|
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 21:00 | [A-6]Sbikha |
1-3
0-2 |
Club Menzel Bouzelfa[C-5] | - | |
FT 21:00 | Redeyef |
0-1
0-0 |
สตาดา จาบีเซ็น | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | 5 [WB-4]คาชานก้า มอสโก |
2-1
0-1 |
Khimik Dzerzhinsk[WB-7] 3 | -1 ▼▼-0.5 ▲-0.75 |
|
Cancel 21:00 | Dnepr Smolensk |
|
เอฟเค เลนินกราเดทส์ | - | |
FT 21:00 | [4]Peresvet Podolsk |
3-1
2-0 |
สโตรกิโน่ มอสโก[3] | -0.25 ▲-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 4 [WB-5]FK Volna Nizhegorodskaya |
1-3
1-2 |
ชินนิค ยาโรสลาฟ[WB-1] | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women) | |||||
FT 21:00 | FK Zalgiris Vilnius (W) |
1-2
1-1 |
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) | +4.25 ▲+4.5 ▲+4.75 |
|
Poland League Women (Poland League Women) | |||||
FT 21:00 | 2 SWD Wodzislaw Slaski (W) |
2-0
0-0 |
Zabkovia Zabki (w) 2 | -1.25 ▼-1 |
|
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 21:10 | 3 [1]เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) |
1-1
1-0 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)[5] | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 21:30 | 4 [11]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ |
3-1
2-0 |
โปลิเทคนิก้า อายซี่[9] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:30 | [4]เอฟเคอเรนดัล |
9-2
4-1 |
โรเซนบอร์ก บี[14] | -2.75 ▲▲-3.25 ▲▲▲-4 |
|
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 [SER D1-12]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค |
3-2
2-1 |
FK Zarkovo[SER D2-3] 3 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 พีเอเอฟ เอฟซี |
2-2
2-0 |
Khan Research Laboratories | +0.25 ▲+0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | [WB-11]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ |
0-3
0-2 |
Olimp-Dolgiye Prudy-2[WB-6] 2 | +0.25 | |
FT 22:00 | 2 [WB-8]เอฟซี มูรอม |
3-0
2-0 |
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk[WB-3] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 1 [2]ทีพีเอส ตูร์คู |
1-1
0-0 |
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล[5] 2 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 22:30 | 2 Canadian SC |
3-2
1-0 |
Parque de Plata 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:59 | [2]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส |
6-0
3-0 |
เนเวซิส[10] 1 | -3 ▲▲▲-3.75 |
|
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:59 | [1]เอฟซี มาร์ดู |
2-1
0-0 |
เอฟซี เอลวา[7] | -2.25 ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:59 | 2 NTNUI |
0-1
0-0 |
เมลฮิส 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 22:59 | 4 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด |
1-1
0-0 |
เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 4 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 23:30 | [7]ลิงโคปิ้ง (ญ) |
5-0
4-0 |
Vaxjo (W)[12] | -1.25 ▼-1 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 23:30 | 1 ไวกิ้ง บี |
5-1
1-0 |
Akra 2 | -1 ▲▲▲ ▲-2 ▼-1.75 |
|
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 23:45 | 1 [GER WD1-1]บาเยิร์น มิวนิค (ญ) |
4-0
2-0 |
BK Hacken (W)[SWE WD1-2] 2 | -3 ▲▲-3.5 ▼-3.25 |
|
FT 23:45 | 1 [DEN WD1-1]เฮชบี โคเก(ญ) |
0-2
0-0 |
บาร์เซโลน่า(ญ)[SPA WD1-1] 1 | +4.5 ▲▲▲ ▲▲+5.75 |
|
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 23:45 | 1 [8]ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) |
0-3
0-0 |
มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ)[3] | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
ผลฟุตบอลวัน 15 ตุลาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | [8]ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ |
1-1
1-0 |
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[2] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 00:00 | 2 [1]เฮลซิงกอร์ |
3-0
1-0 |
เอสเบิร์ก[7] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 00:00 | 1 [2]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) |
2-3
1-2 |
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)[7] | +1.75 ▼+1.5 ▼+1.25 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 00:00 | วินด์ยาร์ต |
7-2
2-1 |
ดอน 2 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 00:00 | 1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 |
1-1
0-0 |
IL Express 2 | -0.25 ▲▲▲-1 ▼-0.75 |
|
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:00 | 3 2 ESC Rellinghausen |
1-2
1-1 |
เอฟซี คลีฟ 1 3 | +1.75 ▲+2 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 00:30 | ฮามคาม ยู19 |
0-4
0-3 |
แบรัม (ยู 19) | -0.75 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:30 | 1 ฮัวร์ท |
2-2
1-1 |
เอฟซี เพสช์ 1956 1 4 | -0.25 | |
Jordan League Women (Jordan League Women) | |||||
FT 00:30 | 2 Al Qadisiyah (W) |
0-7
0-3 |
Al Ahli Amman (W) 1 | +2.25 ▼+2 |
|
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:30 | 2 DJK SF Katernberg |
3-3
2-1 |
SSV Germania Wuppertal 6 | +0 ▲▲+0.5 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:00 | 2 ซิเอร่า(เยาวชน) |
6-1
1-0 |
อูนิเอา เอ็มที (เยาวชน) 1 | -2.25 | |
เอฟเอ ดับเบิลยูเอสแอล คัพ (FA Women's League Cup) | |||||
FT 01:00 | 3 [ENG WPR-1]เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) |
2-2
0-1 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)[ENG FAWSL-4] 1 | +2 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 1 เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) |
2-0
2-0 |
ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 4 Independente FC Limeira Youth |
2-3
2-1 |
มาริเลีย(เยาวชน) 1 | +1.5 ▼▼+1 |
|
FT 01:00 | 1 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) |
1-1
1-1 |
เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 4 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 3 | +0.5 | |
FT 01:00 | 1 AA Flamengo Guarulhos U20 |
1-2
0-1 |
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 3 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) |
1-2
0-1 |
3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:00 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) |
2-0
0-0 |
Itapirense U20 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde) | |||||
FT 01:00 | 2 เอสอี ตู กาม่า(N) |
0-1
0-0 |
Aquidauanense 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 3 El Porvenir Reserves |
3-2
2-1 |
เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 1 3 | -0.5 | |
FT 01:00 | 1 CA Atlas Reserves |
3-1
2-1 |
Argentino Merlo Reserves 1 | -0.5 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 3 1 เซเรส / อาร์เจ |
2-3
0-2 |
ติเกรส์ บราซิล 1 3 | -0.5 | |
FT 01:00 | 5 1 บาร์รา มานซา เอฟซี |
0-3
0-1 |
Barra da Tijuca 2 | +2 | |
FT 01:00 | 1 1 Casimiro de Abreu EC |
0-2
0-1 |
ซีอีเอซี/อรารูอามา 3 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 01:00 | 4 Buzios |
1-1
1-1 |
Paduano RJ 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | แคมโพสอาร์เจ |
3-2
0-0 |
Mageense FC | -1 | |
FT 01:00 | บองซูเซสโซ่ |
5-0
0-0 |
กิวมาดอส อาร์เจ | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 01:00 | 3 SC Greven 09 |
1-8
1-4 |
SpVgg Vreden 1921 1 | +2.5 ▲+2.75 |
|
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 01:00 | 3 SC 12 Horas/RS |
0-3
0-2 |
GE Bage 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 1 Riopardense RS |
2-0
0-0 |
Rio Grande 1 | -0.25 ▼+0 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 01:15 | 1 ออฟซอล (ยู 19) |
2-2
1-1 |
Moss U19 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:15 | 1 สคีด ออสโล (ยู 19) |
3-0
0-0 |
Kjelsas U19 1 1 | +0 ▲-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:15 | 3 1 FF Sports Vicosense U23 |
2-1
1-0 |
Zumbi EC U23 2 | +2.25 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 01:15 | 4 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) |
2-2
1-1 |
โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 3 | -2 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:20 | เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) |
1-0
1-0 |
เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 1 | +1 ▼▼+0.5 |
|
เอฟเอ ดับเบิลยูเอสแอล คัพ (FA Women's League Cup) | |||||
FT 01:30 | 1 [ENG WPR-5]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
1-1
0-0 |
ซันเดอร์แลนด์ (ญ)[ENG WPR-7] | -0.25 ▲-0.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 01:30 | อัลโตเปรู |
1-1
0-1 |
Sportivo Huracan 1 2 | +1.5 ▲▲+2 |
|
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 02:00 | โอลิมปิก ลียง (ญ) |
5-0
2-0 |
เบนฟิก้า ( ญ ) | -3.5 ▲-3.75 ▼-3.5 |
|
FT 02:00 | 1 [ENG FAWSL-1]อาร์เซน่อล (ญ) |
4-0
2-0 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[GER WD1-5] 1 | -1 ▲▲▲ ▲-2 ▼▼-1.5 |
|
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde) | |||||
FT 02:00 | 3 อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี |
0-1
0-1 |
Rio Branco VN 2 | +1 ▲+1.25 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:00 | 2 CEC Mendoza |
3-0
1-0 |
Boca Juniors Bermejo 2 | -0.25 | |
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 02:30 | Rosario |
2-6
2-2 |
EM Huanuni 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:30 | 2 1 Argentino Mendoza |
2-1
1-1 |
กูเทียเรส 1 3 | +0 | |
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 03:00 | 2 [82]โบลิเวีย |
4-0
1-0 |
ปารากวัย[33] 2 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
Panama First Division Women (Panama First Division Women) | |||||
FT 03:00 | 1 Mario Mendez FC (W) |
0-4
0-2 |
CD Universitario (W) 2 | +1.75 ▲+2 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 03:45 | 1 [7]ลาล่าเอฟซี |
0-3
0-0 |
มิเนรอสเดอกัวยาน่า[5] | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 04:00 | 3 [1]คาราคาส เอฟซี |
0-3
0-2 |
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา[3] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 04:00 | [15]โคลัมเบีย |
0-0
0-0 |
เอกวาดอร์[55] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 2 ยู.เอ.ซาคาเตคาส |
2-4
0-2 |
Mazorqueros FC 1 | +0 ▲-0.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 3 [13]เซาเปาโล |
1-1
0-1 |
ซิเอร่า[14] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 05:00 | 4 [9]คุยอาบา |
1-0
0-0 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[18] | -0.25 ▲-0.5 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 3 [10]ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า |
1-2
1-1 |
เซเลยา เอฟซี[4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 05:30 | 3 โกยาเนีย |
1-1
1-1 |
เอเอ อนาโปลิน่า 2 | -0.75 ▲-1 |
|
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira) | |||||
FT 06:00 | 3 อราปิราก้า(เอเอสเอ) |
1-2
0-2 |
ซูซา พีบี 4 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 06:00 | 2 Deportivo Kivon |
0-0
0-0 |
CD Torre Fuerte 3 | +0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |