ราคาบอล.cc







ผลบอล 16 ตุลาคม 2564ผลบอล 15 ตุลาคม 2564ผลบอล 14 ตุลาคม 2564ผลบอล 13 ตุลาคม 2564ผลบอล 12 ตุลาคม 2564ผลบอล 11 ตุลาคม 2564ผลบอล 10 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 14 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 06:10 1 Club Atlético El Linqueño 1-1
0-0
CA Villa Belgrano 1 4 -0.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 2 [3]ฟอร์ตาเลซ่า 1-0
0-0
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[19] 2 -0.25
-0.5
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 06:30 1 แคนาดา 4-1
1-1
ปานามา 4 -0.75
-1
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:30 1 [4]นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 1-2
0-1
วอชิงตัน สพิริท (ญ)[3] -0.75
-1
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 06:40 3 1 [1]อิตูไซย์โง 1-1
1-0
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส[7] 4 -0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 1 [6]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1-0
0-0
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[9] 1 -0.5
-0.75
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 1 [4]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 3-1
1-1
อัสติน โบลด์[13] 4 -0.5
-0.25
-0.75
FT 07:00 3 [12]เมมฟิส 901 2-1
1-1
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[5] 2 +0.5
+0.75
FT 07:00 2 [27]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 1-0
0-0
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2[25] 2 -0.25
-0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:00 2 1 [9]แรนเจอร์ส ทัลค่า 0-2
0-0
ดิปอรเต่ส เตมูโก[8] 3 -0.25
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 07:00 2 [6]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 1-0
1-0
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)[8] -0.25
-0.5
FT 07:00 1 [10]Kansas City NWSL (W) 3-0
2-0
ฮูสตัน แดช (ญ)[5] 1 +0.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 07:05 1 ฮอนดูรัส 0-2
0-1
จาเมกา 1 -0.25
-0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 2 [15]ไพโอนีรอส เด แคนคูน 0-1
0-1
Monarcas Morelia[3] 3 +0
-0.5
-0.25
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 07:10 3 [ARG D1-11]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(N) 2-1
0-1
ซาน เทลโม่[ARG D2B-12] 1 3 -1
-0.75
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 07:25 2 Escorpiones FC 3-4
2-2
Leviatan FC 1 -0.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:30 1 [7]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 3-1
1-1
อเมริกา เอ็มจี[11] 2 -0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 07:30 3 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1-0
1-0
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 6 +0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 4 [3]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 4-2
1-2
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[11] 6 -0.75
-0.25
-0.5
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 08:00 3 1 [1]แอนติกา จีเอฟซี 1-1
1-0
ซีเอสดี มูนิชิปัล[4] 4 -0.25
-0.5
-0.75
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 08:00 2 CSD Amatitlan 0-2
0-2
ซีดี มาร์เกวนเซ่ 4 +0
FT 08:00 3 ซาคาชิสปาส จีที 3-2
1-2
ซีดี ซากาปา 2 -0.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:00 1 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1-0
1-0
Garway Lanese 1 3 -0.75
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup)
FT 08:00 5 1 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 5-1
2-0
ดิเรียนเกน 2 +0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 [8]เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง
พีเอสเอส สเลมัน[15] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 [23]ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 0-1
0-0
ลาส เวกัส ไลท์[30] 1 -0.75
-1.25
FT 09:00 3 [17]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-0
1-0
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[1] 2 +0.75
+1
+0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 1 1 เอฟซี ทูซอน 0-2
0-0
นอร์ท แคโรไลนา 3 -0.25
-0.75
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 09:00 Quiche FC 2-2
0-0
Deportivo Xinabajul -0.5
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 09:00 4 CSD San Pedro 2-1
2-1
Club America Salcaja 2 -0.75
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 09:05 1 1 เอลซัลวาดอร์ 0-2
0-1
เม็กซิโก 1 5 +1
+1.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 2 [24]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1-1
0-0
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[19] 2 -0.75
-0.5
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 09:30 [2]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 1-1
1-0
ซีแอตเติล เรน (ญ)[1] 1 -0.5
-0.25
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 10:00 Kharaatsai (W) 0-0
0-0
Tuuliin Tom Tulnuud (W) 1 +0.5
+1.25
FT 12:00 Khoromkhon Club (W) 1-0
1-0
Deren (W) 1 -0.75
-1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 13:00 2 [5]SKA Khabarovsk II 0-1
0-0
โรดิน่ามอสควา[1] 1 4 +0.25
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 13:30 [CHA CSLA-7]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี(N) 5-1
1-0
ไซโบ้ ซันเดย์[CHA D1A-5] 1 -1.25

-2.5
FT 14:30 [CHA CSLB-6]หวูฮั่น ซอลล์(N) 7-0
3-0
Dantong Tengyue[CHA D2A-7] -3

-4.5
-4.75
FT 14:30 1 [CHA CSLB-4]เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน(N) 0-1
0-1
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[CHA D1A-3] +0.75
+1
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 14:30 [HK PR-5]เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 3-2
3-0
จีน-ฮ่องกง(ยู23)[A7] -
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 14:30 Shastri FC 0-6
0-2
Garhwal FC 2 +1.75
+2.25
+2.5
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 15:00 2 [CHA CSLA-4]กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ(N) 1-1
0-1
เฉิงตู ซินเฉิง[CHA D1B-1] 2 -1

-2.75
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 2 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 2-0
1-0
มิตรา คูการ์ 1 +0
India JKFA Pro League (India JKFA Pro League)
FT 15:15 3 Kashmir Avenger 2-2
2-0
Sports Council FA 1 -2.25
-2.5
-2.75
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 16:30 คาราบัค 2 0-2
0-1
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 -
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 17:00 1 [CHA CSLB-5]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) 3-0
1-0
Sichuan Minzu[CHA D2C-4] -1.75

-3.25
-4
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
Pend 17:00 เฮาเกสซุนด์(ยู 19)
โบโด กลิมท์ (ยู 19) -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 17:00 3 [5]เมรานี่ ทบิลิซี่ 2-1
0-0
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[3] 2 +0
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 17:00 [7]Sampdoria (W) 1-0
0-0
Pomigliano (W)[8] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [11]Metallurg Vidnoye 2-2
1-1
คิมกี้(สำรอง)[5] +0.5
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 17:00 1 Garhwal Diamon 0-2
0-0
Sudeva Moonlight FC 1 +1
+1.25
FT 17:00 1 ฮินดูสถาน เอฟซี 2-1
2-0
Rangers SC 1 +0
Poland Youth League (Poland Youth League)
FT 17:00 2 KS Siodemka Tychy U19 3-2
1-0
KS Stradom Czestochowa U19 2 -0.5
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:00 3 [6]Vizela U23 3-2
3-1
ฟามาลิเคา(ยู 23)[4] 2 +0.5
+0
-0.25
India Punjab Super League (India Punjab Super League)
Pend 17:00 Sikh Regiment Centre FC
CRPF +0.5
FT 17:10 1 Khalsa FC Chandigarh 0-1
0-0
Punjab Police Jalandhar 2 -0.5
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 17:30 3 1 [6]เอฟซี เชอวาร์เดนิ 1-3
0-3
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[8] -0.5
FT 17:30 [2]เอฟซี กากรา 2-0
1-0
ชิคฮูร่า[10] -2.25
FT 17:30 2 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 2-1
1-1
Gareji Sagarejo[4] 1 +0.5
FT 17:30 2 [7]ชักดิดี้ 2-1
0-0
เอฟซี ซิโอนี่[1] 1 +1.75
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:30 ซาบาห์ 2 1-0
1-0
ซาเบล 2 -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 3 [WA-6]ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2-0
1-0
Kairat Moskva[WA-5] 1 -0.25
+0
FT 18:00 2 [WA-7]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1-0
0-0
เอฟซี โอดินต์โซโว[WA-4] 1 3 +0.25
+0.75
FT 18:00 4 [10]เอฟเค โคลอมนา 6-2
2-1
FK Znamya Noginsk[8] 3 +0
-0.25
+0
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 1 FK Qabala II 1-2
0-1
ตูราน โตวูซ -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 2 1 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 2-2
1-1
เซเมน ปาดัง 4 +0
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 18:30 1 [CHA CSLA-8]คิงดัว หวางยัง(N) 3-2
2-1
คุนชาน เอฟซี[CHA D1B-3] 1 4 -0.25

+0.75
+0.25
FT 18:30 2 [CHA CSLB-3]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) 1-1
1-1
เสฉวน[CHA D1A-4] 2 -1.25

-0.25
FT 18:30 [CHA CSLB-1]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 1-0
0-0
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี[CHA D2A-4] 5 -2.5

-3.5
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ)
FT 18:30 3 เคเอส ดินาโม ติรานา 2-0
2-0
เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค 2 -1.5
-1.25
FT 18:30 เคเอส บีริซ บอลช์ 4-0
2-0
KF Oriku -
FT 18:30 Burreli 2-4
0-1
เบซีลีดจา เลซ -
FT 18:30 Tomori Berat 0-0
0-0
ลุชเนีย เคเอส -0.75
-1
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 19:00 [16]สปุตนิก 0-3
0-0
เนเมน กร็อดโน่[12] -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 19:00 2 โมลเด้ (ยู 19) 4-2
4-0
เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 3 -1
-1.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 5 1 [9]คแวนท์ ออบนินส์ค 1-4
1-2
มอร์โด้เวีย ซารานสค์[2] 2 +1.25
+0.75
+1.25
FT 19:00 5 [CB-11]FK Fakel Voronezh Youth 0-3
0-1
เซนิต เปนซา[CB-8] 1 +0.75
+1
FT 19:00 3 [WA-9]Baltika-BFU Kaliningrad 1-2
1-1
FC Tver[WA-2] 2 +1
FT 19:00 1 [CB-6]อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0
0-0
โซโคล ซาลาตอฟ[CB-1] 1 +1.5
+1
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:00 3 Moadameet Al-Sham 2-1
0-0
Al Shola 2 -0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:30 2 1 [10]Al-Zlfe 0-1
0-1
อัล ซาฟา(ซาอุฯ)[8] 1 2 +0
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 เดเกอร์เนส 1-1
1-1
อลาอับ ดามานอาวเออร์ -0.75
FT 19:30 4 เอล มาสรี่ 1-0
1-0
อาบู แคร์ เซเมด 2 +0.25
FT 19:30 3 Al Majd 0-1
0-0
Kafr El Shaikh 3 +0
FT 19:30 3 Sporting Alexandria 0-0
0-0
เอล แฮมแมม 4 +0
-0.25
FT 19:30 2 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 0-1
0-0
เอล มานซูรา 1 -0.25
FT 19:30 2 Sed Elmahla 1-2
0-0
ฮาราส เอล เฮดู๊ด 2 +1.25
+1
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
Pend 20:00 Tubas
มาคาส ทุลคาล์ม -0.25
FT 20:00 2 Shabab Al-Amaari 3-1
0-0
มาร์ค บาลาต้า 2 +0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 5 1 [CB-3]ดินาโม บรีอันสค์ 3-0
3-0
ซัลยุต[CB-4] 2 -0.5
-0.75
-0.25
FT 20:00 1 [WB-2]ดินาโม มอสโก บี 2-2
1-2
เชอตาโนโว มอสโก[WB-9] 1 -2
-1.75
-2
FT 20:00 [WA-8]ลูกิ อีเนอร์จีย่า 0-1
0-1
เอฟเค ชิต้า[WA-10] -0.25
+0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 CA Atlanta Reserves 1-1
0-0
ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) 1 +0
FT 20:00 1 ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 4-3
2-2
เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 1 +0.25
FT 20:00 2 1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1-3
1-1
พลาเทนเซ่(สำรอง) 3 +0.25
FT 20:00 1 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 6-1
3-0
ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) 4 -1
FT 20:00 2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1-1
0-1
นีเวลล์ส (สำรอง) 2 -0.25
-0.5
FT 20:00 2 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 1-1
0-0
อัลมาโกร(สำรอง) 2 -1
FT 20:00 1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 2-2
2-2
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 2 -0.5
FT 20:00 3 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 0-1
0-1
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 2 -0.25
+0
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 20:00 1 วาสโก ( เยาวชน) 3-0
1-0
Artsul U20 -2.5
-2.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 [11]เกเรตาโร่ (ยู20) 3-3
0-0
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)[10] +0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 21:00 [2]เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 2-1
0-0
ไดนาโม ซามาร์คาด[1] -1
-0.75
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2)
FT 21:00 [A-6]Sbikha 1-3
0-2
Club Menzel Bouzelfa[C-5] -
FT 21:00 CS Redayef 0-1
0-0
สตาดา จาบีเซ็น -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 5 [WB-4]คาชานก้า มอสโก 2-1
0-1
Khimik Dzerzhinsk[WB-7] 3 -1
-0.5
-0.75
Cancel 21:00 Dnepr Smolensk
เอฟเค เลนินกราเดทส์ -
FT 21:00 [4]Peresvet Podolsk 3-1
2-0
สโตรกิโน่ มอสโก[3] -0.25
-0.5
-0.75
FT 21:00 4 [WB-5]FK Volna Nizhegorodskaya 1-3
1-2
ชินนิค ยาโรสลาฟ[WB-1] +1.25
+1
+1.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 21:00 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง)
ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) +0.25
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women)
FT 21:00 FK Zalgiris Vilnius (W) 1-2
1-1
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) +4.25
+4.5
+4.75
Poland League Women (Poland League Women)
FT 21:00 2 SWD Wodzislaw Slaski (W) 2-0
0-0
Zabkovia Zabki (w) 2 -1.25
-1
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 21:10 3 [1]เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 1-1
1-0
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)[5] -1.25

-2.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 21:30 4 [11]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 3-1
2-0
โปลิเทคนิก้า อายซี่[9] 2 -0.25
-0.75
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:30 [4]เอฟเคอเรนดัล 9-2
4-1
โรเซนบอร์ก บี[14] -2.75
-3.5
-4
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
FT 22:00 1 [SER D1-12]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 3-2
2-1
FK Zarkovo[SER D2-3] 3 -0.75
-1.5
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 22:00 2 พีเอเอฟ เอฟซี 2-2
2-0
Khan Research Laboratories +0.25
+0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 [WB-11]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-3
0-2
Olimp-Dolgiye Prudy-2[WB-6] 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 22:00 2 [WB-8]เอฟซี มูรอม 3-0
2-0
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk[WB-3] 3 -0.75
-1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 22:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง)
คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) +0
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 1 [2]ทีพีเอส ตูร์คู 1-1
0-0
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล[5] 2 -1.25
-1.75
-1.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 22:30 2 Canadian SC 3-2
1-0
Parque de Plata 1 -0.75
-0.5
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:59 [2]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 6-0
3-0
เนเวซิส[10] 1 -3
-3.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:59 [6]แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[12] +0.25
+0
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 [1]เอฟซี มาร์ดู 2-1
0-0
เอฟซี เอลวา[7] -2.25
-2.5
-2.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 22:59 2 NTNUI 0-1
0-0
เมลฮิส 2 +0
+0.25
+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:59 4 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 1-1
0-0
เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 4 -1.75
-2.5
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 23:30 [7]ลิงโคปิ้ง (ญ) 5-0
4-0
Vaxjo (W)[12] -1.25
-1
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 23:30 1 ไวกิ้ง บี 5-1
1-0
Akra 2 -1

-2
-1.75
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 23:45 1 [DEN WD1-1]เฮชบี โคเก(ญ) 0-2
0-0
บาร์เซโลน่า(ญ)[SPA WD1-1] 1 +4.5

+5.75
FT 23:45 1 [GER WD1-1]บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 4-0
2-0
BK Hacken (W)[SWE WD1-2] 2 -3.5
-3
-3.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 23:45 1 [8]ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 0-3
0-0
มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ)[3] +0.25
+0
+0.5

ผลฟุตบอลวัน 15 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 [8]ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 1-1
1-0
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[2] 3 +0
+0.25
+0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 2 [1]เฮลซิงกอร์ 3-0
1-0
เอสเบิร์ก[7] 2 -0.75
-1
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 00:00 1 [2]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) 2-3
1-2
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)[7] +1.75
+1.5
+1.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:00 วินด์ยาร์ต 7-2
2-1
ดอน 2 -1.75
-2
FT 00:00 1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 1-1
0-0
IL Express 2 -0.25

-1.25
-0.75
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:00 3 2 ESC Rellinghausen 1-2
1-1
เอฟซี คลีฟ 1 3 +1.75
+2
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 00:30 ฮามคาม ยู19 0-4
0-3
แบรัม (ยู 19) -0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 1 ฮัวร์ท 2-2
1-1
เอฟซี เพสช์ 1956 1 4 -0.25
Jordan League Women (Jordan League Women)
FT 00:30 2 Al Qadisiyah (W) 0-7
0-3
Al Ahli Amman (W) 1 +2.25
+2
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:30 2 DJK SF Katernberg 3-3
2-1
SSV Germania Wuppertal 6 +0
+0.5
brazil youth (brazil youth)
FT 01:00 2 ซิเอร่า(เยาวชน) 6-1
1-0
อูนิเอา เอ็มที (เยาวชน) 1 -2.25
เอฟเอ ดับเบิลยูเอสแอล คัพ (FA Women's League Cup)
FT 01:00 3 [ENG WPR-1]เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 2-2
0-1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)[ENG FAWSL-4] 1 +2
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 1 เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) 2-0
2-0
ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 1 3 -0.25
+0
FT 01:00 4 Independente FC Limeira Youth 2-3
2-1
มาริเลีย(เยาวชน) 1 +1.5
+1
FT 01:00 1 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 1-2
0-1
Oeste U20 3 +0.75
+0.5
FT 01:00 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 2-0
0-0
Itapirense U20 1 -0.25
-0.75
FT 01:00 1 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 1-1
1-1
เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 4 +0
-0.25
FT 01:00 1 AA Flamengo Guarulhos U20 1-2
0-1
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 3 +0
-0.5
-0.25
FT 01:00 4 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 0-0
0-0
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 3 +0.5
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde)
FT 01:00 2 เอสอี ตู กาม่า(N) 0-1
0-0
Aquidauanense 1 -0.75
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 01:00 เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง)
ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) +1
FT 01:00 3 El Porvenir Reserves 3-2
2-1
เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 1 3 -0.5
01:00 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง)
CA Colegiales Reserves -0.5
-0.75
FT 01:00 1 CA Atlas Reserves 3-1
2-1
Argentino Merlo Reserves 1 -0.5
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 4 Buzios 1-1
1-1
Paduano RJ 1 +0.25
+0
FT 01:00 1 1 Casimiro de Abreu EC 0-2
0-1
ซีอีเอซี/อรารูอามา 3 +0.75
+1
FT 01:00 5 1 บาร์รา มานซา เอฟซี 0-3
0-1
Barra da Tijuca 2 +1.5
+2
FT 01:00 3 1 เซเรส / อาร์เจ 2-3
0-2
ติเกรส์ บราซิล 1 3 -0.5
FT 01:00 บองซูเซสโซ่ 5-0
0-0
กิวมาดอส อาร์เจ -1.25

-2.25
FT 01:00 แคมโพสอาร์เจ 3-2
0-0
Mageense FC -1
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 01:00 3 SC Greven 09 1-8
1-4
SpVgg Vreden 1921 1 +2.5
+2.75
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 01:00 3 SC 12 Horas/RS 0-3
0-2
GE Bage 1 +0.25
+0.5
FT 01:00 1 Riopardense RS 2-0
0-0
Rio Grande 1 -0.25
+0
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:15 1 สคีด ออสโล (ยู 19) 3-0
0-0
Kjelsas U19 1 1 +0
-0.25
FT 01:15 1 ออฟซอล (ยู 19) 2-2
1-1
Moss U19 1 -0.25
-0.5
-0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
01:15 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง)
ลอส อันเดส(สำรอง) +0
-0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:15 3 1 FF Sports Vicosense U23 2-1
1-0
Zumbi EC U23 2 +2.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:15 4 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 2-2
1-1
โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 3 -2
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:20 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 1-0
1-0
เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 1 +1
+0.5
เอฟเอ ดับเบิลยูเอสแอล คัพ (FA Women's League Cup)
FT 01:30 1 [ENG WPR-5]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-1
0-0
ซันเดอร์แลนด์ (ญ)[ENG WPR-7] -0.25
-0.5
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
Postp 01:30 [6]Centro Espanol
Puerto Nuevo[8] -
Postp 01:30 [10]เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์
เดปอร์ติโว ปารากัวโย[11] -
Postp 01:30 [1]Liniers
ซีเอ ลูกาโน[7] -
Postp 01:30 [2]Defensores de Cambaceres
Yupanqui[4] -
Postp 01:30 [9]Argentino de Rosario
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[3] -
Postp 01:30 [12]เดปอร์ติโบ มูนิซ
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[5] -
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 01:30 อัลโตเปรู 1-1
0-1
Sportivo Huracan 1 2 +1.5
+2
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 02:00 1 [ENG FAWSL-1]อาร์เซน่อล (ญ) 4-0
2-0
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[GER WD1-5] 1 -1

-2
-1.5
FT 02:00 โอลิมปิก ลียง (ญ) 5-0
2-0
เบนฟิก้า ( ญ ) -3.5
-3.75
-3.5
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde)
FT 02:00 3 อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี 0-1
0-1
Rio Branco VN 2 +1
+1.5
+1.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:00 2 CEC Mendoza 3-0
1-0
Boca Juniors Bermejo 2 -0.25
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 02:30 Rosario 2-6
2-2
EM Huanuni 1 +1.5
+1.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:30 2 1 Argentino Mendoza 2-1
1-1
กูเทียเรส 1 3 +0
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 03:00 2 [82]โบลิเวีย 4-0
1-0
ปารากวัย[33] 2 +0
-0.25
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 03:00 1 Mario Mendez FC (W) 0-4
0-2
CD Universitario (W) 2 +1.75
+2
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:45 1 [7]ลาล่าเอฟซี 0-3
0-0
มิเนรอสเดอกัวยาน่า[5] +0.75
+1.25
+1
FT 04:00 3 [1]คาราคาส เอฟซี 0-3
0-2
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา[3] 2 -0.5
-1
-0.5
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 04:00 [15]โคลัมเบีย 0-0
0-0
เอกวาดอร์[55] 2 -0.5
-1
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 04:00 2 ยู.เอ.ซาคาเตคาส 2-4
0-2
Mazorqueros FC 1 +0
-0.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 04:00 Inder Girardota
Ferrovalvulas FC +1.25
+1.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 3 [13]เซาเปาโล 1-1
0-1
ซิเอร่า[14] 3 -0.5
-0.75
FT 05:00 4 [9]คุยอาบา 1-0
0-0
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[18] -0.25
-0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 3 [10]ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 1-2
1-1
เซเลยา เอฟซี[4] 2 +0
-0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 05:30 3 โกยาเนีย 1-1
1-1
เอเอ อนาโปลิน่า 2 -0.75
-1
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 06:00 3 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 1-2
0-2
ซูซา พีบี 4 +0
+0.5
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 06:00 2 Deportivo Kivon 0-0
0-0
CD Torre Fuerte 3 +0.25
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
Pend 06:00 GA Farroupilha/RS
CA Carazinho -1
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน