ราคาบอล.cc







ผลบอล 14 ตุลาคม 2564ผลบอล 13 ตุลาคม 2564ผลบอล 12 ตุลาคม 2564ผลบอล 11 ตุลาคม 2564ผลบอล 10 ตุลาคม 2564ผลบอล 9 ตุลาคม 2564ผลบอล 8 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 12 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 06:30 4 [14]คูริโก้ ยูนิโด 0-0
0-0
นูเบลนเซ่[11] 2 -0.25
+0
-0.25
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 2 SV SUBT 2-2
0-1
RKSV Centro Dominguito 1 4 +0
-0.25
+0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 2 ปาชูกา(ญ) 1-1
1-1
พูมาส ยูนัม (ญ) 2 -0.5
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 2 [13]เทมเปอร์ลีย์ 0-0
0-0
อัลมิแรนเต้ บราวน์[1] 3 +0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 1 [2]ทัลเลเรส กอร์โดบา 2-0
0-0
แอดเลติโก ทูคูแมน[21] -0.5
-1
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 07:30 6 1 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ(N) 1-1
1-0
ซีเอ แอตเทนาส 3 -0.75
-0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 1 [11]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-1
0-1
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[4] 3 +0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 1 ตีฮัวนา (ญ) 2-0
1-0
พูอีบลา(ญ) -0.25
-1
FT 09:00 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 2-1
0-0
คลับ อเมริกา (ญ) 2 -0.5
-0.25
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 12:00 Shine Yarmag (W) 0-6
0-5
UBC FC (W) +3.25
+3.75
India Mizoram Premier League (India Mizoram Premier League)
FT 12:30 1 Chamunda FC 11-1
5-1
SWS Shivaji FC 2 -1
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 14:30 1 Garhwal Diamon 1-1
0-0
Garhwal FC +1.25
+1.75
Mongolia First League (Mongolia First League)
Pend 15:00 Khovd Western
Hunters FC -1.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 1 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 0-0
0-0
เพอเซอแรง เซอแรง 1 -0.75
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 16:00 เดนมาร์ก (ยู17)(N) 3-3
3-2
ตุรกี(ยู 17) +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 ฝรั่งเศส (ยู 18) 6-0
1-0
อัลจีเรีย(ยู18) -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 16:00 3 มารีน่าสปอร์ต(ยู19) 0-1
0-0
เซลต้า บีโก้(ยู 19) 3 +1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:15 1 ซานทูซู เอฟซี 1-2
0-2
บาราคแอลโด ซีเอฟ 6 +0
FT 16:15 4 ซีดี บาสโคเนีย 1-0
0-0
Uritarra 3 -1.5
FT 16:30 2 คอนสตานเซีย 0-0
0-0
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย +0
+0.25
FT 16:30 ซีดี เอล ปาโล 2-0
0-0
Intergym Melilla -1
-0.25
-0.75
FT 16:30 โปรตุเกตเรเต้ 1-0
0-0
Amurrio 1 -0.5
-0.75
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament)
FT 17:00 โครเอเชีย(ยู 19) 3-0
2-0
บัลแกเรีย(ยู 19) 4 -0.75
-1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 บียาร์เรอัล ซี 0-1
0-0
Torrent C.F -0.5
FT 17:00 4 กอร์โดบา บี 1-0
1-0
โคนิล ซีเอฟ 1 4 -0.5
-0.25
FT 17:00 Inter Ibiza 2-1
0-0
CD Murense -0.75
FT 17:00 2 1 เอล ซาน มาร์ติน 0-1
0-0
SD Lenense 5 -0.25
FT 17:00 4 ซีดี เตรรา 1-1
0-0
CD Rota 5 -1.75
-1.5
FT 17:00 3 1 ยูดี ลอส บาร์ริออส 3-1
1-0
ซีดี คาเบเซนเซ 1 4 +0
FT 17:00 3 แอตเลติโก้ มาลากูโน(N) 1-1
1-0
อัลฮัวริโน 5 -1
-0.75
FT 17:00 3 ซีดี ลีอัลตัดท์ 1-1
1-0
แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 1 4 +0
+0.25
FT 17:00 4 UD Tomares 1-0
1-0
ซีเอ แอนโตเนียโน่ 5 +0.25
+0
FT 17:00 UD Torre del Mar 2-2
1-1
Atletico Porcuna CF -0.25
-0.5
FT 17:00 2 CD Mirandes B 0-0
0-0
แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 5 -0.25
+0
FT 17:00 4 1 Portmany 2-2
1-1
ซานราฟาเอล -0.25
+0
FT 17:00 3 มายอร์ก้า 2 2-1
1-1
UD Poblense 1 -0.75
-0.5
FT 17:00 2 CD Ribert 0-2
0-0
ซีเอฟ ปาเลนเซีย 1 +0
FT 17:00 4 UP Langreo B 2-1
0-1
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 2 +0.75
FT 17:00 ซีอี เฟลานิทซ์ 0-1
0-1
ซีอี เมร์คาดัล -1
FT 17:00 CE Campos 3-1
1-0
Son Veri -0.75
FT 17:00 ซานตันยี 0-1
0-0
ซีเอฟโซลเลอร์ -0.5
FT 17:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 2-1
1-1
อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ -0.25
FT 17:00 CD Roces 0-1
0-0
ซีดี พราวิอาโน +0.5
India Mizoram Premier League (India Mizoram Premier League)
FT 17:00 4 2 Ratlam City FC 2-1
1-1
Lions Club 1 -0.25
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 17:00 1 Shastri FC 1-2
1-1
Delhi United +1.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 4 Castilleja CF U19 0-1
0-1
เซบีย่า (ยู 19) 3 +1.75
Mongolia First League (Mongolia First League)
Pend 17:00 Khovd
Tuv Buganuud -0.75
-1.5
Spain Regional League (Spain Regional League)
FT 17:00 3 Athletic Torrellano(N) 1-1
0-0
อะเซโร 3 -0.75
-0.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 17:10 1 [24]ญี่ปุ่น 2-1
1-0
ออสเตรเลีย[35] 2 -0.75
-0.25
-0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 17:15 1 [16]เอฟซี อูจโกรอด 0-1
0-1
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้[5] 3 +0.5
+0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Pend 17:30 CD Union Puerto
คลับ มาริโน่ +0
-0.5
FT 17:30 CD Serverense 0-2
0-1
San Jodie +0.25
+0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 3 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 2-0
2-0
Seneca CF U19 1 3 -0.5
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 17:30 3 FK Buxoro (w) 1-1
1-1
Navbahor (w) 4 +1
FT 17:30 1 Metallurg(W) 5-1
4-1
Lokomotiv Tashkent (w) 1 -2.25
-2.5
FT 17:30 2 Bunyodkor Tashkent(W) 2-0
2-0
Sogdiana (W) 3 +0
FT 17:30 AGMK (w) 2-1
0-1
PFK Qizilqum Women 1 -2.25
FT 17:30 Pakhtakor Tashkent (w) 0-3
0-3
Sevinch (w) +2
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 18:00 3 [I5]คาซัคสถาน(ยู 21) 0-1
0-1
ตุรกี(ยู 21)[I3] 2 +1.25
+0.5
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 18:00 1 [E2]โปแลนด์ (ยู 19) 2-2
2-1
ยูเครน(ยู 19)[E1] 2 +0
+0.25
FT 18:00 [E4]มอลตา(ยู 19)(N) 0-1
0-1
ฟินแลนด์(ยู 19)[E3] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 5 CD Vera 2-1
1-1
Herbania 1 6 -0.5
Postp 18:00 Tenisca
เตเนริเฟ่ 2 -0.25
FT 18:00 5 UD Las Zocas 2-1
2-1
ยูเนี่ยน วิเอร่า 3 +0
FT 18:00 5 CD Buzanada 1-0
0-0
CD Union Sur Yaiza 1 -0.75
-0.5
FT 18:00 1 ลาส พัลมาส ซี 2-1
0-0
ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 2 -0.5
-0.75
FT 18:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 1-2
0-0
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า +0.5
+0
+0.25
denmark reserves league (denmark reserves league)
Pend 18:00 ฮอร์เซ่นส์ (สำรอง)
อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง) -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:00 [A-8]ชูตัน กูซาร์ 3-0
2-0
โซรัซ FK อูลกัช[A-5] +0.75
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 1 [B-5]Halide Edip Adivarspor 0-0
0-0
Darica Genclerbirligi[B-18] 3 -0.25
-0.5
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 18:00 1 [13]บาร์นสลีย์ (ยู 23) 1-1
0-0
อิปสวิช (ยู 23)[6] 1 -0.25
+0.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:15 [A-7]เอรัล นิวคัส 2-3
1-2
แยงไกเยอร์[A-6] -0.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 1 AS Abadi 1-3
0-1
พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 3 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Pend 18:15 Ironi Bnei Shaab
Maccabi Ironi Yafia +1.5
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 18:30 5 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 2-1
0-1
Hapoel Bueine 2 +0.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:30 2 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 0-0
0-0
เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 2 +0.5
+0.75
+0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:30 3 เรอัล เบติส (ยู 19) 7-0
5-0
CD El Ejido U19 1 -1.75
-2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 FK Takovo 0-1
0-0
ราสนิกีร์ ไนร์ -
FT 19:00 [BUL D1-11]เลฟสกี้ โซเฟีย 4-0
3-0
สตรัมส์ก้า สลาวา[BUL D2-5] -1.75
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 19:00 Al Kiswa 1-0
0-0
อัล-โมฮาฟซา +0.25
FT 19:00 Al Horiyah 1-1
1-1
Khattab 1 -0.75
FT 19:00 5 อัล อราบี 1-1
1-0
Al-Yaqdhah 2 -0.25
FT 19:00 2 Al-Dumair FC 0-2
0-0
Al-Nabek 1 -0.5
-0.25
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament)
FT 19:00 สเปน (ยู 18)(N) 1-0
1-0
โปรตุเกส (ยู 18) -0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 19:00 [1]เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) 2-0
1-0
คัลม่าร์ (ยู 21)[5] -0.75
-0.25

-1.75
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 19:00 [F4]กรีซ(ญ) ยู17 2-1
1-0
สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17[F3] -
FT 19:00 [A2]ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17(N) 3-0
3-0
บัลแกเรีย(ญ) ยู17[A4] -
FT 19:00 [F2]ออสเตรีย(ญ) ยู17(N) 2-2
1-0
เดนมาร์ก(ญ) ยู 17[F1] -0.25
+0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 1 [W-14]ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1-1
0-0
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์[W-6] 1 +0.5
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 2 [11]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)(N) 0-1
0-0
วีแกน (ยู 23)[10] 2 +0.25
+0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 2 พาสคานี 0-2
0-1
Husana Husi 1 +1
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:30 1 [8]ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0-0
0-0
Ahrobiznes TSK Romny[15] 1 +0
-0.25
+0
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 19:30 3 อัล อาห์ลี 2-1
1-0
อัล-โตร่า 3 +0
+0.25
FT 19:30 2 Moghayer Al Sarhan 3-2
2-1
คูเฟอร์ ซูม -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [TUR D1-11]เคย์เซริสปอร์ 2-0
0-0
เกนเคลอร์บิลิจี้[TUR D2-9] -
FT 20:00 [TUR D1-8]กาลาตาซาราย 3-3
2-2
อิสตันบูลสปอร์[TUR D2-14] -
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 20:00 4 [C4]เอสโตเนีย(ยู 19)(N) 0-1
0-0
เบลารุส(ยู 19)[C3] 1 +1
FT 20:00 [J4]โคโซโว(ยู 19)(N) 0-3
0-2
เวลส์(ยู 19)[J3] 1 +0.75
+0.5
FT 20:00 2 [M4]คาซัคสถาน(ยู 19)(N) 1-2
0-0
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19)[M3] 4 +0.5
+0.75
FT 20:00 2 [M1]เดนมาร์ค (ยู 19) 1-1
0-0
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)[M2] +0
-0.25
FT 20:00 5 [J2]จอร์เจีย (ยู 19) 1-0
1-0
นอร์เวย์(ยู 19)[J1] 1 +1
+1.5
FT 20:00 3 [C1]ฮังการี(ยู 19) 1-1
1-1
ออสเตรีย(ยู 19)[C2] 3 +0.25
+0
+0.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 20:00 2 [107]นามิเบีย(N) 1-3
1-1
เซเนกัล[21] 1 +1.75
+1
+1.25
FT 20:00 1 [108]ซิมบับเว 0-1
0-1
กานา[52] 1 +0.75
+0.5
England Reserves League (England Reserves League)
Pend 20:00 Bolton (R)
ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) -
FT 20:00 1 1 วอลซอลล์(สำรอง) 0-3
0-1
Accrington Stanley Reserves 1 -0.25
+0
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 20:00 Lido Di Ostiav Meta Futsal 1-4
0-1
Sandro Abate Avellino Futsal -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 2 อิตาลี(ยู20) 1-1
1-1
โปรตุเกส (ยู20) 1 2 -0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 3 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 0-0
0-0
เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 1 -0.25
FT 20:00 1 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 2-0
1-0
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 2 +0.25
FT 20:00 2 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 0-4
0-1
ติเกร (สำรอง) 1 -0.25
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 20:30 [I1]สโลวีเนีย(ยู17) 4-0
3-0
ออสเตรีย(ยู 17)[I2] 1 +0.5
FT 20:30 1 [I3]โคโซโว(ยู17)(N) 1-0
0-0
หมู่เกาะแฟโร(ยู 17)[I4] -
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 20:30 1 [L3]สโลวีเนีย(ยู 19) 1-3
0-2
อิตาลี(ยู 19)[L1] 1 3 +0.75
+1
FT 20:30 3 [L4]ลิธัวเนีย (ยู 19)(N) 1-2
0-0
ไอซ์แลนด์ (ยู 19)[L2] 2 +1
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament)
FT 20:30 1 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)(N) 1-4
1-3
รัสเซีย(ยู 19) 4 +0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 20:30 [4]ฮาล์มสตัด (ยู 21) 4-3
2-2
เทรลเลบอร์ก (ยู 21)[9] -1
-1.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 20:30 2 [26]อิหร่าน 1-1
0-0
เกาหลีใต้[36] -0.25
-0.5
-0.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 1 เปอซิบา บาลิคปาปัน 2-0
0-0
พีเอสบีเอส บีไอเอเค 3 -0.25
-0.75
-0.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 21:00 3 [H5]อาร์มาเนีย(ยู 21) 1-2
0-1
สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21)[H6] 3 +0.25
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
Postp 21:00 [C1]ลักเซมเบิร์ก(ยู 17)(N)
อาเซอร์ไบจาน(ยู 17)[C3] -
FT 21:00 [C2]นอร์เวย์(ยู17) 0-2
0-0
เบลเยียม (ยู 17)[C4] -
FT 21:00 [A4]มอลตา(ยู 17) 0-3
0-0
มอนเตเนโกร(ยู17)[A3] +1
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [13]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์[21] -0.75

+0.5
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament)
FT 21:00 โรมาเนีย (ยู 18) 1-0
0-0
ตุรกี (ยู 18) -0.5
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:00 [8]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) 4-1
1-0
Mjallby AIF U21[7] +0.5
+0.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 21:00 3 [124]คาซัคสถาน 0-2
0-1
ฟินแลนด์[56] 1 +0.75
+0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 21:00 2 อลาเบส 2 3-1
0-0
ซีดี ลากุล โอแนค 2 -1
-1.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 21:00 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 2-3
0-1
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 4 +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 2 เบลเยียม(ยู 19)(N) 3-2
0-1
อังกฤษ(ยู 19) 2 +0
+0.25
FT 21:00 1 [95]จอร์แดน 3-0
1-0
อุซเบกิสถาน[83] 2 +0
FT 21:00 2 เนเธอร์แลนด์(ยู 19)(N) 1-4
1-3
เยอรมนี (ยู 19) 1 5 +0
+0.5
+0.25
21:00 อังกฤษ(ยู 19)
เบลเยียม(ยู 19) +0.25
+0
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:00 2 [3]อัสเคอร์ 3-2
1-1
ทรอมส์ดาเลน[4] 4 +0
-0.5
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [14]เรดดิตช์ ยูไนเตด
บานบุรี ยูไนเต็ด[3] -
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 21:30 3 [F6]ลักเซมเบิร์ก(ยู 21) 0-2
0-0
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21)[F5] 1 +1.25
+0.75
FT 21:30 1 [C3]สโลวะเกีย(ยู21) 4-0
2-0
มอลตา(ยู 21)[C6] 1 -2
-2.25
-1.75
FT 21:30 [B4]โปแลนด์(ยู 21) 3-0
1-0
ซานมารีโน(ยู 21)[B6] 2 -4.5
-4.75
-4.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 21:30 2 ลัวเซเตนเซ่ 1-1
1-1
ซีดี บินิสซาเลม 2 +0
-0.25
+0
WAFF U23 Championship (WAFF U23 Championship)
FT 21:30 3 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)(N) 1-3
1-1
จอร์แดน(ยู 23) 2 -0.5
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
FT 21:55 2 [KUW D1-9]ไคตัน 3-2
1-1
ยาร์มุค[KUW D2-2] 3 -0.25
FT 21:55 2 [KUW D1-8]อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0-0
0-0
อัล-ทาดามอน(คูเวต)[KUW D2-1] 3 +0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:55 2 [12]อัล-นาดห์ฮา 1-1
0-1
Al-Akhdoud[20] 3 -0.5
-0.75
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 22:00 4 [D4]ไอซ์แลนด์(ยู 21) 0-1
0-0
โปรตุเกส(ยู 21)[D3] 1 +1.75
+2
+1.5
FT 22:00 1 [H2]ยูเครน (ยู 21) 1-0
1-0
หมู่เกาะแฟโร(ยู 21)[H3] 6 -2.5

-1.5
-1.75
FT 22:00 3 [E2]บัลแกเรีย(ยู 21) 0-1
0-1
สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21)[E1] 4 +0.25
+0.75
+0.5
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [C-7]จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) 2-6
0-4
Norrby IF(U21)[C-4] +1
FT 22:00 [C-3]วาลเบิร์ก (ยู 21) 4-2
3-1
ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)[C-5] -1.25
-1.5
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 22:00 [A1]นอร์เวย์(ญ) ยู17 4-1
3-0
ฮังการี(ญ) ยู17[A3] -1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 22:00 ซีดี กัวจูเอโล
Salmantino II -0.5
22:00 Anaitasuna
โทโลซา -1.25
-1.5
FT 22:00 โพลโวลีน 2-0
0-0
Juvenil Ponteareas -
FT 22:00 ยากิว ซีเอฟ 0-3
0-0
CD Arnedo -
FT 22:00 Ciudad Rodrigo 1-0
0-0
ยูดี ซัลตา มัลตาร์ +0.25
FT 22:00 2 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 2-1
1-0
ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 2 -0.5
+0
FT 22:00 2 CyDL Jupiter Leones 3-1
0-1
คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 2 -0.75
-0.5
FT 22:00 2 เอสดี เบียไซน์ 1-2
1-0
เอสดี ดิวส์โต +0
+0.25
+0
FT 22:00 6 1 Viveiro CF 2-2
0-1
CD Barco 2 +0.25
FT 22:00 1 ซีดี ทุยล่าร์ 1-3
1-0
CD Llanes 2 -0.25
FT 22:00 2 1 Aurrera Ondarroa 0-2
0-0
ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) -0.5
-0.25
FT 22:00 2 Atzeneta UE 1-0
1-0
โฆเว่ เอสปันญอล 1 -1
FT 22:00 4 Beti Gazte 2-3
2-2
ปาเซ เคอี 3 +0
+0.25
FT 22:00 2 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 1-0
1-0
Colegios Diocesanos 1 -1
-1.25
-1
FT 22:00 5 อูรากา 1-2
0-2
เรอัล โอเบียโด้ บี 3 +0.25
FT 22:00 2 ชิลลา ซีเอฟ 1-1
0-0
รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 3 -0.5
-0.25
FT 22:00 Racing Villalbes 1-0
0-0
ยูดี โซโมซาส -
FT 22:00 ซีดี ช็อกโก 2-1
0-1
Sofan -
FT 22:00 Real Titanico Laviana 2-0
1-0
CD Mosconia -0.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 22:00 2 โมลด์ บี 4-1
2-0
ออรเคล 3 -0.25

-1.5
-2
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 22:00 2 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 2-3
2-3
GrIFK U20 1 -0.5

-2
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:00 4 ซาคาชิสปาส(สำรอง) 1-0
0-0
Argentino Quilmes Reserves 3 +0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 22:00 5 Tiro Pichon U19 2-0
2-0
อัลเมเรีย(ยู19) 3 +0.25
FT 22:00 4 1 กอร์โดบา(ยู 19) 0-2
0-1
กรานาดา (ยู 19) 3 +1.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:20 1 [18]Al Kholood 1-1
1-0
อัล กาดาซิย่า[10] 2 +1
+0.75
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 22:30 3 [C4]ลิทัวเนีย(ยู 21) 0-3
0-0
รัสเซีย(ยู 21)[C2] 3 +2
+1.5
FT 22:30 2 [B3]ฮังการี (ยู 21) 1-5
1-2
เยอรมนี(ยู 21)[B1] 5 +1.5
+1.25
+1.5
FT 22:30 5 [F4]มอนเตเนโกร(ยู 21) 2-1
2-0
ไอร์แลนด์(ยู 21)[F3] 4 +0.5
+0.25
FT 22:30 4 [F2]อิตาลี (ยู 21) 1-1
1-0
สวีเดน(ยู 21)[F1] 3 -0.75
-0.5
-0.75
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament)
FT 22:30 แกมเบีย(N) 2-1
2-0
ซูดานใต้ -
FT 22:30 Morocco B 2-1
1-0
เซียร์ราลีโอน -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:30 4 AD Cartaya 0-0
0-0
เซบีย่า ซี 2 +0
FT 22:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ 1-0
0-0
UD Rotlet Molinar -0.25
-0.5
FT 22:30 Luarca CF 1-0
0-0
ซีดี โควาดอนก้า +0.25
FT 22:30 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 2-2
1-1
SD Navarro CF -0.5
Postp 22:30 Urduliz FT
เอสดี ไลเนา +0.25
FT 22:30 Ceuta B 0-2
0-2
ลูเซน่า +0
FT 22:30 5 Villajoyosa 0-0
0-0
CD Olimpic Xativa 6 +0
-0.25
FT 22:30 3 อารันดิน่า 2-0
0-0
อัลมาซาน 2 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:30 ออสเตรีย(ยู18) 2-4
2-0
ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:35 4 [8]โอฮูด มีดินา 1-2
0-2
อัล-เวห์ด้า เมกกะ[2] 3 +0.25
เอเชียน คัพ (เอเชียน คัพ)
FT 22:59 [179]กัมพูชา(N) 2-1
0-1
กวม[203] -
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 22:59 [A3]นอร์เวย์(ยู 21) 3-0
1-0
เอสโตเนีย(ยู 21)[A6] 1 -3.25
-3.75
FT 22:59 [E5]มอลโดวา(ยู 21) 1-0
0-0
ยิบรอลตาร์ (ยู 21)[E6] 1 -2.5
-2.25
FT 22:59 [B2]อิสราเอล(ยู 21) 2-1
1-1
ลัตเวีย(ยู 21)[B5] -2
-1.75
-2
FT 22:59 3 [G1]สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) 3-0
2-0
โคโซโว ยู 21[G5] 1 -1.75
-2
FT 22:59 2 [D5]เบลารุส(ยู 21) 6-0
3-0
ลิกเตนสไตน์(ยู 21)[D6] 2 -3.75
-4
-3.75
Postp 22:59 ไซปรัส(ยู 21)
กรีซ(ยู 21) +0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
Postp 22:59 [8]ทูเลวิค วิจานดี่
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[3] -
Postp 22:59 [4]นอมเม่ เจเค คาลจู
เลวาเดีย ทัลลินน์[1] -
Postp 22:59 [5]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
ทาร์ตู เจเค มัก[9] -
Postp 22:59 [6]ทรานส์ นาร์ว่า
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[2] -
Postp 22:59 [10]วาปรัส ปาร์นู
เอฟซี คูเลสซาเล่[7] -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 22:59 2 [80]ซีเรีย(N) 2-3
1-2
เลบานอน[98] 1 -0.5
FT 22:59 1 [79]โอมาน 3-1
1-1
เวียดนาม[92] 2 -0.5
-1
-0.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 22:59 1 [117]ไนเจอร์ 0-4
0-2
แอลจีเรีย[30] 1 +2.25
+2
+2.25
FT 22:59 [93]คองโก 1-2
0-1
โตโก[131] 1 -0.25
FT 22:59 3 [73]แอฟริกาใต้ 1-0
1-0
เอธิโอเปีย[137] 1 -1.25
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:59 2 [BHR D-3]คาลาลี 3-0
0-0
อิซ่า ทาวน์[BHR D-7] 1 2 +1
FT 22:59 2 [BHR D-4]บาห์เลน เอสซี 4-3
2-2
อัล นาจม่า[BHR D1-3] 2 +0.75
+0.25
FT 22:59 1 [BHR D-1]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 2-0
1-0
อัล ทัดมัน[BHR D-10] -2.5
-2.25
-2.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 2 เอสซีดี ดูรานโก้ 2-2
1-1
ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 1 -0.5
FT 22:59 โอเรนเซ 0-0
0-0
Deportivo Fabril -
FT 22:59 5 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 1-1
0-0
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 5 +0.25
FT 22:59 1 อัลเมเรีย บี 2-2
0-1
Torredonjimeno 4 -0.5
FT 22:59 3 กัวดาล 1-1
1-0
CD Colunga 4 -0.75
-1
FT 22:59 2 1 CD Pozoblanco 1-0
0-0
พูเอนเต้ เจนิล 4 +0
FT 22:59 ซีเอฟ โนอาห์ 2-1
1-0
CF Alondras -
FT 22:59 4 1 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 1-0
0-0
Atletico Arnoia 2 -0.25
FT 22:59 ยูดี ซาน เปโดร 1-0
1-0
ยูดี มาร์เบลล่า +0.25
FT 22:59 3 ซีดี โรด้า 0-0
0-0
Castellon B -1
FT 22:59 5 Ourense CF 0-0
0-0
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 2 +0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 6 สโลวะเกีย(ยู 19) 1-0
0-0
โปรตุเกส(ยู 19) 2 2 +0.75
+1.25
FT 22:59 [94]บาห์เรน 0-1
0-0
นิวซีแลนด์[119] 2 -0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 22:59 3 Coria CF U19 1-1
1-1
คาดิส (ยู 19) 1 +0.75
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 22:59 2 SV Lippstadt 08 2-5
0-3
พรูเบน มุนสเตอร์ 1 +0.75
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 22:59 2 JK Viljandi Tulevik U19 0-0
0-0
FA Kalev Tartu U19 1 4 +0.25
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
Postp 23:00 อัล อิติฮัด (บาห์เรน)
อัล ริฟฟา -
FT 23:00 อิสท์ ริฟฟา 2-1
0-0
Al Khaldiya -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 23:00 เรเครติโบ อูเอลบา
เฆเรซ เดปอร์ติโว -1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:00 2 เอสวี ลิปสตัดท์ 2-5
0-3
พรูเบน มุนสเตอร์ 1 -
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 23:30 2 [H4]เซอร์เบีย(ยู 21) 0-3
0-2
ฝรั่งเศส (ยู 21)[H1] 1 +0.5
+1
FT 23:30 3 1 [A5]อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) 1-5
0-4
โครเอเชีย(ยู 21)[A2] 1 +2
+1.5
FT 23:30 [A4]ฟินแลนด์(ยู 21) 3-1
1-0
ออสเตรีย(ยู 21)[A1] 3 +0.5
+0.75
+0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 23:30 3 [WS-8]เอสวี วาลส์-กรูนัว 0-2
0-0
เอสวี โกรดิก[WS-9] 1 -0.25
+0
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 23:45 2 [68]สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 2-2
1-0
อิรัก[70] 2 -0.25
-0.5
-0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 23:45 [E-10]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 0-2
0-0
เอสซี แมนสดอร์ฟ[E-8] +0.25
+0
+0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 23:45 1 SV Lebring 1-3
0-2
Weinland Gamlitz 2 -0.25
-0.75
Mali Cup (Mali Cup)
FT 23:55 Yeelen 0-0
0-0
เซอร์เคิล เดอ บามาโก +0

ผลฟุตบอลวัน 13 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [BEL FAD-13]KFC Mandel United 1-0
0-0
มูสครอน เปรูเวลซ์[BEL D2-8] +0.75
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 00:00 [SW D1-13]Borgeby FK (w) 2-4
1-2
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)[SWE WD1-1] -
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
FT 00:00 3 อัล ซัลมิย่า 2-1
2-1
อัล-จาฮร่า 3 -1.5
-1.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 00:00 1 [61]ซาอุดีอาระเบีย 3-2
2-0
จีน[71] -0.75
-1.25
-1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 3 Callosa Deportiva CF 1-1
0-0
โอริฮูร่า 4 +0.25
Postp 00:00 โมทริล ซีเอฟ
ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ -0.25
FT 00:00 ลีพิโด เดอ บัวซาส 2-0
1-0
ซีเอสดี อาร์ซัว -0.25
WAFF U23 Championship (WAFF U23 Championship)
Postp 00:00 อิรัก (ยู23)
ซีเรีย(ยู 23) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 4 [9]เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 2-2
1-0
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)[18] 3 -0.75
-0.25
-0.5
FT 00:00 3 [10]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2-2
1-1
ทีเอสวี บุชบัช[5] 3 -0.25
+0
+0.25
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 00:00 4 Ciudad Nueva Santa Cruz 1-0
1-0
FC Libertad 3 +0
+0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:00 SV Burgaltendorf 1913 1-4
0-1
เอสเฟา สแตรเลน +2
+2.25
+2.75
FT 00:00 1 TSV Berg 1-3
1-2
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 1 2 +1.75
+2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 La Louviere Centre 1-0
1-0
รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) +0
FT 00:30 คลับบรูซ 2-1
0-0
Eendracht Wervik -
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:30 1 MSV Düsseldorf 2-4
1-2
เอสซี เฟลเบิร์ท +0.5
+0.25
FT 00:30 1 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 5-1
1-0
SV Genc Osman Duisburg 2 -3.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:45 2 [NS-6]ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 5-2
3-1
FC Arlanda[NS-15] 1 -2
-2.25
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 01:00 2 [I1]เบลเยียม (ยู 21) 1-0
1-0
เดนมาร์ก(ยู 21)[I2] 3 -1
-0.5
FT 01:00 1 [E3]เนเธอร์แลนด์(ยู 21) 5-0
2-0
เวลส์(ยู 21)[E4] 1 -1.75
-2
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:00 1 [ENG L2-1]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2-2
1-1
ไบรท์ตัน (ยู 21)[ENG U21B-11] 1 1 -0.25
FT 01:00 1 [ENG L1-1]พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-3
1-1
สวินดอน ทาวน์[ENG L2-3] 1 -0.5
-0.25
-0.75
FT 01:00 2 [ENG L2-13]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 3-4
1-1
อาร์เซน่อล (ยู 21)[ENG U21B-2] -0.5
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 4 รีล เจน(N) 0-0
0-0
CD Huetor Tajar 4 -0.25
+0
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 01:00 คาตาเนีย(ฟุตซอล) 7-1
4-1
Royal Saint Giuseppe Futsal -
FT 01:00 VD Manfredonia Futsal 1-2
1-2
Petrarca Padova C5 Futsal 1 -
FT 01:00 Pessah Lo Fano 5-2
1-0
เปสคารา (ฟุตซอล) 1 -
bra spc (bra spc)
FT 01:00 1 [BRA SPB-10]ยูเวนตุส เอสพี 2-2
2-0
แอตทิเบีย[BRA SPB-4] 1 1 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 โนโรเอสเต้ 1-0
0-0
ริโอ คลาโร่ -0.25
-0.5
FT 01:00 3 [BRA SP-16]เซา คาเอตาโน่ 2-1
1-1
เตาบาแต[BRA SPB-13] 2 -0.5
-0.25
FT 01:00 2 [BRA SPB-15]อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 0-3
0-0
เซา เบอร์นาร์โด้[BRA SPB-5] 4 +0.5
+0.75
FT 01:00 4 1 เออี เวโล คลับ เอสพี 0-3
0-1
ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 2 +0.75
+1.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 4 บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) 1-1
0-1
Gramadense U20 2 -1
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
01:00 Socorrense SE
Aracaju FC -1

+0.75
+1
FT 01:00 1 Santa Cruz SE 0-2
0-0
Rosario Central SE +1
+1.25
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:00 1 [11]เคลย์โพล 0-0
0-0
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[6] 2 +0
-0.25
FT 01:00 2 [14]วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 2-2
2-1
คลับ ลูจัน[17] 1 -0.25
FT 01:00 2 [12]เจนเนอรัลลามาดริด 0-2
0-1
เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล[3] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 1 [8]เรอัล พิลาร์ 3-0
1-0
เอล พอร์เวเนอร์[19] 2 -0.5
-0.25
FT 01:00 4 1 [9]อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 2-3
1-2
เบรัสเตกี[2] 3 -0.25
+0
FT 01:00 3 2 [15]ซีเอ อัตลาส 2-1
2-1
เฟอโรคาริล มิดแลนด์[13] 2 -0.5
FT 01:00 1 [5]สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 2-2
0-1
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ[10] 3 -0.25
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:00 2 [9]Centro Espanol 2-1
0-0
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์[8] 1 4 -0.25
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 01:00 3 [ENG U23 D1-15]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 6-2
4-1
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)[ENG PU23B-4] 2 +0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 2 1 คิลเมส(สำรอง) 0-2
0-0
บียา ดาลมิเน(สำรอง) 2 -1.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 2 อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส 0-0
0-0
อเวนิดา อาร์เอส 5 +0
-0.5
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 01:00 2 ครูไซโร่ (อาร์เอส) 2-1
1-1
Garibaldi 2 -0.25
-0.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
Pend 01:00 Caxias RS U20
Nova Prata RS U20 -0.25
01:00 เรโทร พีอี(ยู20)
เปโทรลิน่า พีอี(เยาวชน) -0.25
FT 01:00 1 Sao Gabriel U20 3-1
1-1
SC Doze Horas U20 1 +1
+1.75
FT 01:00 3 Hercilio Luz U20 1-2
1-2
Brusque U20 2 +0.25
Brazil Campeonato Pernambucano A2 (Brazil Campeonato Pernambucano A2)
FT 01:00 Ypiranga PE 0-0
0-0
Caruaru City FC -0.25
+0
FT 01:00 4 1 Pesqueira FC 1-2
1-1
1 de Maio FC 1 1 +1

+2.25
+2
FT 01:00 Barreiros 0-0
0-0
Serrano PE -3.25
FT 01:00 3 อเมริกา พีอี 2-0
1-0
Ferroviario do Cabo 2 +0
-0.25
FT 01:00 ซันโตลี 0-2
0-1
Atletico PE 2 -1
-1.25
FT 01:00 1 Ipojuca AC 2-0
0-0
Cabense PE 1 -2.75
-3
-3.75
brazil youth (brazil youth)
FT 01:15 2 [A13]อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 3-2
2-1
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน)[A16] 3 -1
-0.75
FT 01:15 3 [A17]ซานโตส(เยาวชน) 1-4
1-2
วาสโก ดา กามา (ยู 20)[A9] 2 +0.5
+1.25
+1
FT 01:15 3 [A7]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 2-1
2-0
ครูไซโร่ (เยาวชน)[A8] 1 -0.25
FT 01:15 2 [A6]โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2-2
0-2
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)[A11] 4 -0.25
FT 01:15 3 [A14]ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 2-2
0-0
เซาเปาโล(เยาวชน)[A4] 3 +0.5
+1
FT 01:15 1 [A10]ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 0-1
0-0
เกรมิโอ้ (เยาวชน)[A12] 1 5 -0.25
-0.75
FT 01:15 [A2]พัลไมรัส (เยาวชน) 4-2
3-1
ซิเอร่า(เยาวชน)[A15] -1.25
-1
FT 01:15 3 [A5]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1-4
1-2
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)[A3] 2 +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:15 3 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 2-2
0-1
เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) 3 -0.75
-1
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:15 ซานโตส(เยาวชน)
วาสโก ( เยาวชน) -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 01:30 [16]ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 2-1
1-0
เฮนดอน[15] +0
malta womans 1st league (malta womans 1st league)
FT 01:30 [7]Martal Method (W) 0-7
0-2
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ)[2] -
FT 01:30 [6]San Gwann FC (W) 0-7
0-4
สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ)[3] -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:30 ออล บอยส์(สำรอง) 3-0
3-0
ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) -0.25
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 01:45 [C1]สเปน(ยู 21) 3-0
2-0
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21)[C5] 3 -2.5
-2.75
-2.25
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 01:45 3 [1]เดอะ นิว เซนต์ส 2-1
0-1
บาลา ทาวน์[4] -1.25
-1.5
FT 01:45 3 [9]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0-2
0-2
นิวทาวน์ เอเอฟซี[3] 2 -1
-0.75
FT 01:45 2 [5]แกลร์นาร์ฟอน 2-3
1-0
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด[2] 3 +0
FT 01:45 2 [8]แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0-1
0-0
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน[6] 1 +0
+0.25
FT 01:45 3 [7]เพนนี่บอนท์เอฟซี 2-1
0-0
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้[10] 1 -0.5
+0
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:45 1 [ENG L1-12]พอร์ทสมัธ 0-2
0-0
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[ENG L2-7] 1 -0.5
-0.25
-0.5
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 01:45 1 [15]เยโอวิล ทาวน์ 1-1
0-0
อัลทริงแคม[7] 3 -0.25
+0
-0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
FT 01:45 2 [14]บอสตัน ยูไนเต็ด 4-1
2-1
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด[21] 1 -1
-0.5
-1
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
FT 01:45 2 [16]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 2-0
2-0
เบรนทรี ทาวน์[18] 2 -0.5
-0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 01:45 [7]ทอนตัน ทาวน์
เมอร์ธีร์ทาวน์[20] -
FT 01:45 2 [2]ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 3-1
1-1
โกสปอร์ท โบโรห์[3] 2 +0
-0.25
FT 01:45 [14]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 1-2
1-1
เยท ทาวน์[10] -0.25
-0.5
FT 01:45 [9]แฮร์โรว์ โบโร่ 3-1
1-1
บีคอนส์ฟิลด์[17] -0.25
FT 01:45 [18]เชสแฮม ยูไนเต็ด 1-1
1-0
สวินดอน ซูเปอร์มารีน[12] +0
+0.25
FT 01:45 2 [11]วอลตัน แคชชวลส์ 2-2
2-0
วิมบอร์น ทาวน์[21] 5 -0.75
-0.5
-1
FT 01:45 2 [4]เมโทรโพลิแทน โปลิศ 1-0
0-0
คิงส์ แลงลีย์[22] 1 1 -0.75
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 01:45 3 กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ 3-5
1-2
เบร้นท์วู๊ด ทาวน์ +0.25
FT 01:45 1 Coggeshall Town 4-1
2-0
ฮัลล์บริดจ์ สปอร์ต 1 -1
FT 01:45 2 วีซีดี แอธเลติก 1-4
0-1
Corinthian FC 2 -1
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 01:45 [3]เลเวส 5-0
2-0
เลเธอร์เฮด[22] 1 -1.25
-1.5
FT 01:45 2 [11]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 1-1
0-0
เฮอรินจี โบโรห์[8] 3 -0.25
Pend 01:45 [16]Brightlingsea Regent
โบเวร์ส พิทซี[19] -
FT 01:45 [18]เมอร์สทัมเอฟซี 1-3
0-1
มาร์เกต[7] +0.25
+0
Postp 01:45 [4]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
โครินเธียน-แคชวลส์[20] -
FT 01:45 2 [1]เอนฟิลด์ ทาวน์ 2-1
1-0
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[14] 2 -0.75
-0.5
-0.75
FT 01:45 [12]เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 0-1
0-0
Cheshunt[10] 2 -0.25
-0.5
FT 01:45 1 [9]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 3-0
1-0
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด[17] -0.25
-0.5
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 01:45 4 [115]โคโซโว 1-2
1-1
จอร์เจีย[91] 5 -0.25
FT 01:45 [25]ยูเครน 1-1
1-0
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา[58] 3 -0.75
-0.5
-0.75
FT 01:45 1 [114]หมู่เกาะแฟโร 0-1
0-0
สกอตแลนด์[49] 3 +1.5
+1.75
FT 01:45 [134]ลิธัวเนีย 0-4
0-3
สวิตเซอร์แลนด์[14] +1.75
+2
FT 01:45 1 [11]เดนมาร์ก 1-0
0-0
ออสเตรีย[23] 2 -1
-0.75
FT 01:45 2 [17]สวีเดน 2-0
0-0
กรีซ[48] 1 4 -0.5
-0.75
-0.5
FT 01:45 4 [209]ซานมารีโน 0-3
0-1
อันดอร์รา[156] 1 +0.5
+0.75
FT 01:45 2 [8]โปรตุเกส 5-0
3-0
ลักเซมเบิร์ก[96] 1 -2.75
-2.5
-3
FT 01:45 [29]เซอร์เบีย 3-1
1-1
อาเซอร์ไบจาน[112] 2 -2
-2.25
FT 01:45 [81]อิสราเอล 2-1
1-0
มอลโดวา[175] 1 4 -2
-2.25
FT 01:45 1 [4]อังกฤษ 1-1
1-1
ฮังการี[37] 2 -2
-2.25
FT 01:45 1 [75]บัลแกเรีย 2-1
0-1
ไอร์แลนด์เหนือ[51] 2 -0.25
+0
FT 01:45 3 [69]แอลเบเนีย 0-1
0-0
โปแลนด์[27] 3 +0.5
+0.25
+0.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
FT 01:45 3 [2]เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 2-0
0-0
มอร์เพธ ทาวน์[18] 3 -1
-1.25
FT 01:45 1 [16]วิตตัน อัลเบียน 1-0
0-0
แอชตัน ยูไนเต็ด[20] 3 -0.25
+0
FT 01:45 1 [19]ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 0-0
0-0
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[9] +0
FT 01:45 1 [6]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-3
1-1
บักซ์ตัน เอฟซี[3] 1 +0
+0.25
FT 01:45 1 1 [4]แบมเบอร์ ไบร์ท 1-2
0-1
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[14] 1 2 -0.25
FT 01:45 2 [13]นานท์วิช ทาวน์ 1-1
1-0
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี[5] 1 +0
FT 01:45 1 [10]แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1-0
1-0
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์[12] 1 +0
FT 01:45 [7]ไวท์บี้ ทาว์น 3-0
3-0
สการ์โบโรห์[11] 1 -0.5
FT 01:45 2 [22]แกรนแธม ทาวน์ 1-3
0-2
มัตล็อค ทาวน์[1] 1 1 +0.75
+1
FT 01:45 2 [17]ไฮด์ เอฟซี 1-3
0-1
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์[21] 3 -0.25
+0
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 01:45 2 รันคอร์น ลินเน็ต 2-0
2-0
นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 1 -0.5
FT 01:45 Pontefract Collieries 0-1
0-1
สต็อคบริดจ์ 1 +0
-0.25
FT 01:45 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 4-1
0-0
Brighouse Town -0.75
-1
-0.75
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 01:45 Carme Dawson 1-3
1-1
Cormar Polistena Indoor Soccer 2 -
FT 01:45 โรมาเนีย(ฟุตซอล) 3-1
1-0
L84 Futsal -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:45 [47]ไอร์แลนด์ 4-0
2-0
กาตาร์[42] 1 -0.75
-0.5
Southern League Cup (Southern League Cup)
FT 01:45 2 Sholing FC 1-4
0-0
AFC Totton 3 +0
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 01:45 1 [1]ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 5-0
1-0
โลเวสทอฟต์ ทาวน์[16] 1 -1.75
-2.25
FT 01:45 [9]บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 7-1
3-0
สแตรทฟอร์ด ทาวน์[13] +0
FT 01:45 3 [11]บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 1-3
1-2
บานบุรี ยูไนเต็ด[3] 1 +0
+0.25
FT 01:45 [12]รัชเดน ไดมอนด์ 1-1
1-1
รูเชล โอลิมปิค[8] +0
+0.5
FT 01:45 [7]เลสตัน เอฟซี 3-1
1-0
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์[17] 2 -0.75
-1
Postp 01:45 [4]รอยสตัน ทาวน์
นีดแฮมมาร์เก็ต[20] -
FT 01:45 2 [5]แทมเวิร์ธ 4-0
3-0
สตัวร์บริดจ์[18] 1 -0.75
-0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 02:00 1 [1]ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1-1
0-1
ซาน มาร์คอส[5] 1 -0.75
-0.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 02:00 4 [76]กินี 1-4
1-2
โมร็อกโก[32] 1 +0.75
+1.25
+1
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:00 3 Deportivo Maipu Reserves 5-0
1-0
Deportivo Algarrobal 4 -1.5
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 02:30 3 Atletico Bermejo 1-0
1-0
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1 3 +0.25
+0.5
bra spc (bra spc)
FT 03:00 5 โคเมอเชียล-เอสพี 0-0
0-0
Botafogo B SP 3 +0.5
+0.75
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 03:00 2 1 Mojocoya 2-2
1-1
Garcia Agreda 3 +0
Brazil Campeonato Potiguar 2 (Brazil Campeonato Potiguar 2)
FT 03:00 3 Potyguar Seridoense 1-0
0-0
Riachuelo AC 2 -0.5
-0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:10 2 [3]คลับ อัตเลตีโก ติเกร 3-3
2-1
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[14] 1 4 -0.75
-1
bra spc (bra spc)
FT 03:10 3 [BRA SPB-8]เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0-0
0-0
เซา เบนโต้[BRA SP-15] 3 -0.75
-0.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 04:00 1 [6]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 2-1
2-0
จิคาราล เซอร์โคบา[10] 5 -0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 04:00 2 [13]ซานหลุยส์ คิวโลต 0-0
0-0
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[5] 2 +0
+0.25
+0
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 04:00 1 อีตาบายานา 1-1
0-1
บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 1 4 -0.5
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 04:00 4 [6]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 2-0
1-0
Expreso Rojo[13] 4 -1
-1.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 04:00 5 New England Revolution B 1-0
1-0
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 3 +0
-0.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 04:00 Inder Girardota
เอฟซี เลโอเนส(สำรอง) +1.5
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 04:00 1 Alianza FC Panama (W) 0-4
0-2
พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 3 +2.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 3 1 [3]บรากันติโน้ 1-0
0-0
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[12] 4 -0.5
-0.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 2 [10]แซมปายโอ้ คอเรีย 0-1
0-1
วิตอเรีย บีเอ[18] 3 -0.25
+0
-0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 05:00 4 1 [12]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-1
0-1
เฮเรดิอาโน[1] 3 +0.75
+0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
05:00 [12]คอร์เรคามินอส ยูเอที
Cocodrilos de Tabasco FC[5] -
05:00 [14]ตลัซกาลาเอฟซี
เวนาโดส เอฟซี[11] -
FT 05:00 2 1 [12]คอร์เรคามินอส ยูเอที 1-2
1-0
เวนาโดส เอฟซี[11] 2 +0
-0.25
+0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:00 3 แรมปรา จูเนียร์(N) 1-1
0-0
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 4 -0.5
-0.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 05:00 2 CE Lajeadense 1-0
1-0
กวารานี อาร์เอส 2 -0.5
-0.75
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 06:00 4 [1]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0-0
0-0
โบญาก้า ซิโค[5] 1 +0.25
+0
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 06:00 1 [4]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0-0
0-0
ซาน มาร์ติน เบอซาโค[14] 1 -0.5
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน